บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������ 07/12/2565

������������������������������ สเปน ลาลีกา 2

01:00 ฮูเอสก้า รอ อันดอร์ราซีเอฟ
01:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า รอ บียาร์เรอัล บี
03:00 เตเนริเฟ่ รอ อลาเบส

������������������������������ อิตาลี เซเรีย บี

02:30 แตร์นาน่า รอ กาญารี่

������������������������������ กระชับมิตร คัพ

17:00 ใบเหลือง อาร์ก้า กดิเนีย 3 - 1 โอลิมเปีย ไอบรองก์ ใบเหลือง 0-0
18:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 5 - 4 โวเลนดัม 0-1
19:05 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1 - 0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0-0
20:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 1 - 3 พีอีซี ซโวลล์ 1-2
20:30 ใบเหลือง กราสฮ็อปเปอร์ 0 - 0 ลูเซิร์น 0-0
44วินาที ใบเหลือง ออสเทนเด้ 1 - 0 ลีลล์ ใบเหลือง -
44วินาที คริสตัล พาเลซ 1 - 2 แทร็บซอนสปอร์ -
42วินาที อลันยาสปอร์ 0 - 2 เฟเนร์บาห์เช่ -
16วินาที เนีย ซาลามิส 0 - 0 พานาธิไนกอส -
00:00 อินเตอร์ มิลาน รอ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
00:00 ฟิออเรนติน่า รอ อัลเวย์เรดดี้
00:00 เซลต้า บีโก้ รอ เบาวิสต้า อาร์เจ
00:45 อันตัลยาสปอร์ รอ นาโปลี
01:00 Gent Zeehaven รอ เคเอเอ เกนท์
01:00 TuS Blau-Weiss Lohne รอ วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
01:30 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก รอ กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21)
02:00 เซบีย่า รอ โมนาโก
02:00 กาดิซ รอ แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

13:00 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี(N) 2 - 2 ชิงเต่า จงเนิ่ง ใบเหลือง 2-1
13:00 ใบเหลือง ใบแดง ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 0 - 3 ปักกิ่ง ลี่ กง ใบเหลือง 0-2
13:00 ใบเหลือง ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) 0 - 1 เจียงซี เหลียนเชง ใบเหลือง 0-0
13:00 ใบเหลือง เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 2 - 1 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี ใบเหลือง 1-1
13:00 เหอเป่ย กังฟู(N) 1 - 3 หนานจิงซิตี้เอฟซี 0-2

������������������������������ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

02:45 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก

������������������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 ใบเหลือง รุกห์ วินนีกี้ 2 - 2 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า ใบเหลือง 0-2

������������������������������ อิสราเอล Leumit ลีก

00:30 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส รอ อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี
00:30 ฮาโปเอล แอคโค่ รอ มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
00:30 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ รอ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
00:30 ฮาโปเอล รามัต กาน รอ ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม
00:30 ฮาโปเอล ริซอน รอ คาฟร์ กาซิม

������������������������������ ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 ใบเหลือง อโพลลอน สมายร์นิส 1 - 0 Olympiakos Piraeus B ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง Rouf FC 1 - 3 AE Kifisias ใบเหลือง 0-1

������������������������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

21:00 ใบเหลือง เฮชบี เชลกูมเลด 0 - 1 ยูเอส บิสกรา ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง El Bayadh 2 - 0 อีเอส เซทิฟ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง USM Khenchela 1 - 1 เอ็นซี มากร้า ใบเหลือง 1-1
21:00 ใบเหลือง ปาราดัว เอซี 2 - 1 เจเอส ซาอัวร่า ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง ซีเอส กงส์ต็องตีน 3 - 0 เอเอสโอ ชเลฟ ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 2 - 2 ซีอาร์ เบลูอิซดัด ใบเหลือง 2-2
75 วินาที ใบเหลือง เจเอส คาบิลี่ 3 - 0 อาร์ซี อาร์บา ใบเหลือง 2-0
00:00 เอ็มซี โอราน รอ เอ็มซี แอลเจอร์

������������������������������ โรมาเนีย คัพ

19:00 ใบเหลือง ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย 0 - 4 ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 0-2
85 วินาที เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 4 - 1 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ ใบเหลือง 3-1
83 วินาที ใบเหลือง เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 2 - 1 ซีเอส คราอิโอว่า ใบเหลือง 0-0
85 วินาที ใบเหลือง ใบแดง CS Ocna Mures 0 - 5 เอฟซี มารามูเรส ใบเหลือง 0-1
01:00 ฟารูล คอนสแตนต้า รอ ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ รอ ราปิด บูคาเรสต์

������������������������������ อิตาลี C ซูเปอร์คัพ

20:30 ใบเหลือง วิเทอเบเซ่ 0 - 2 วิเชนซ่า ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง ฟอกเจีย 2 - 0 คาตันซาโร่ ใบเหลือง 0-0
00:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า รอ เรนาเต้ เอซี
01:00 ปาโดวา รอ ยูเวนตุส(ยู 23)

������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1

21:00 ใบเหลือง เอฟซี โคเปอร์ 5 - 1 ทาบอร์เซซานา 2-0
12วินาที ดอมซาเล่ 0 - 0 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ -

������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

07:00 เดปอร์ติโว เปไรร่า รอ เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน

������������������������������ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

02:30 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ รอ เชสเตอร์ เอฟซี

������������������������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

19:45 ใบเหลือง พีระมิดส์ เอฟซี 2 - 0 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ ใบเหลือง 1-0
19:45 ใบเหลือง ฟาร์โค 1 - 1 เอล ดัคเลยาห์ 1-0
83 วินาที ใบเหลือง กาเซล เอล มาฮาลาห์ 0 - 2 เอล อาห์ลี ใบเหลือง 0-2
00:00 ทาลา เอล เจช รอ ซามาเล็ค

������������������������������ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

21:30 ใบเหลือง อัล ฮัดด์ 1 - 3 อัล ริฟฟา ใบเหลือง 0-2
56 วินาที อัล มูฮารัค 1 - 0 อัล บูไดย่า 1-0
00:30 ซิทรา รอ อัล ฮาล่า

������������������������������ ลิเบียพรีเมียร์ลีก

20:00 อัล อัคห์ดาร์ 0 - 1 Al Suqoor 0-1

������������������������������ โอมาน ลีก

19:40 ใบเหลือง โอมาน คลับ 1 - 0 โซฮาร์ คลับ ใบเหลือง 1-0
20:05 ใบเหลือง ใบแดง ดูฟาร์ 3 - 2 อัล โอรูบา ใบเหลือง 2-1
65 วินาที อัลรูสตัก 1 - 0 al bashaer 1-0

������������������������������ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

02:45 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
02:45 แฮร์โรว์ โบโร่ รอ ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
02:45 ทรูโร ซิตี้ รอ บีคอนส์ฟิลด์

������������������������������ Tipsport คัพ

19:00 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2 - 3 สโลวาน ลิเบอเรช 2-1

������������������������������ โปรตุเกส ลีก คัพ

01:30 เอสซี เฟยเรนเซ่ รอ มาริติโม่
03:30 ริโอ อาฟ รอ สปอร์ติ้ง ลิสบอน

������������������������������ ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง

00:45 โอลิมปิก ลียง (ญ) รอ เอฟซี ซูริค (ญ)
00:45 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) รอ เบนฟิก้า ( ญ )
03:00 อาร์เซน่อล (ญ) รอ ยูเวนตุส(ญ)
03:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) รอ บาร์เซโลน่า(ญ)

������������������������������ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

19:00 Jedinstvo Bijelo Polje 0 - 4 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค ใบเหลือง 0-1
19:00 ใบเหลือง Jezero Plav 0 - 0 เอฟเครูดาร์ ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง Arsenal Tivat 1 - 1 โอเอฟเคเปโตรวัค ใบเหลือง 0-1
21:00 ใบเหลือง เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 3 - 0 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 1-0

������������������������������ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

16:00 ใบเหลือง ใบแดง ซามเตรเดีย 1 - 0 เอฟซี ซิโอนี่ ใบเหลือง 0-0

������������������������������ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 คิงสโตเนียน รอ เลเวส
02:45 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ เครย์วันเดอร์เรอร์ส

������������������������������ กัวเตมา ลาลีกา

08:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส รอ โคบาน อิมเพเรียล

������������������������������ จอร์เจีย คัพ

88 วินาที ตอร์ปิโด คาตูซี่(N) 2 - 0 Lokomotivi Tbilisi II 0-0

������������������������������ อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ

00:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า รอ ฮาโปเอล ไฮฟา
00:45 เบต้าเยรูซาเล็ม รอ ฮาโปเอล เคอร์ยัต
01:00 มัคคาบี้เทลอาวีฟ รอ ฮาโปเอล เยรูซาเลม
01:15 มัคคาบี้ เนทันย่า รอ ฮาโปเอล ฮาเดร่า

������������������������������ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

19:35 อิตติฮัต คาลบา 6 - 2 อัล ไทด์ ใบแดง ใบเหลือง 3-1
19:45 ใบเหลือง อัล วาเซิ่ล 3 - 0 มาซาฟี่ 1-0
59 วินาที ใบเหลือง อัล อาห์ลี ดูไบ 0 - 0 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) ใบเหลือง 0-0

������������������������������ อินเดียลีกดิวิชั่น 1

18:00 ราชาสถาน คลับ 1 - 1 Kenkre ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 3 - 0 Sudeva Delhi ใบเหลือง 0-0

������������������������������ แอฟริกันคัพเยาวชน U17

00:00 เซเชลส์ (ยู17) รอ โมซัมบิก (ยู17)
02:30 แอฟริกาใต้ (ยู17) รอ แซมเบีย ยู 17

������������������������������ Turkey Bayanlar 2. Ligi

15:00 ใบเหลือง Yabancilar (w) 2 - 2 Kayseri Genclerbirligi (W) 1-0
16:00 Horozkent SK (W) 2 - 1 Soma Zaferspor (W) ใบเหลือง 2-1
16:00 ซาคาร์ยา เยนิเคนกันเนสปอร์ (ญ) 0 - 0 Bagcilar Evrenspor (W) 0-0
16:05 ใบเหลือง Pendik Camlikspor (W) 3 - 0 Gaziantep Asya Spor (W) ใบเหลือง 1-0
17:00 Giresun Sanayispor (W) 5 - 1 Hatay Defnespor (W) 2-1

������������������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

87 วินาที Ceuta B 0 - 1 เซบีย่า ซี 0-0
01:30 นาซาร่า รอ Comillas
02:00 CD Huetor Tajar รอ รีล เจน

������������������������������ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

21:00 โคเปนเฮเกน (สำรอง) 1 - 0 ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) 0-0

������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 ใบเหลือง Dewa United FC 0 - 2 อเรม่า มาลัง ใบเหลือง 0-1
18:15 เปอร์ซิค เคดีรี่ 0 - 3 เปอร์ซิบ บันดุง ใบเหลือง 0-2

������������������������������ แอลเบเนียซูเปอร์คัพ

01:00 เอสเค ติรานา รอ วัลลัซเนีย

������������������������������ Egypt Premier League

19:30 Pioneers Club 0 - 0 Al Majd 0-0
19:30 เอล โอลิมปิก 0 - 0 Al Hilal El Dabaa ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง อาบู แคร์ เซเมด 1 - 0 Ittihad Nabarouh 1-0
19:30 Kafr El Shaikh 3 - 2 แทนต้า 2-0
19:30 ใบเหลือง Sporting Alexandria 1 - 0 เดเกอร์เนส ใบแดง ใบเหลือง 0-0
19:30 เอล มานซูรา 2 - 0 Egy Salloum ใบเหลือง 1-0
19:30 ใบเหลือง เอล แฮมแมม 1 - 1 กอมฮอร์เยท เชบิน ใบเหลือง 0-1

������������������������������ ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ

02:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) รอ เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)
02:00 ลิเวอร์พูล (ญ) รอ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ)
02:30 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) รอ แอสตัน วิลล่า (ญ)

������������������������������ ENG SD1

02:45 คิดลิงตัน รอ ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ

������������������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

19:30 ใบแดง Croissant Msaken 2 - 1 Jeunesse Sportive Omrane 1-1
19:30 ใบเหลือง Kalaa Sport 1 - 0 อี.จีเอส กัฟซ่า ใบเหลือง 0-0
19:30 สตาดา จาบีเซ็น 1 - 1 อีเอส ซาร์ซิส 0-0
19:30 ใบเหลือง เอ.เอส. ดีเจอร์บา 0 - 1 Sporting Ben Arous ใบเหลือง 0-1
19:30 ใบเหลือง E. M. Mahdia 2 - 1 เอสเอส สฟาเชี่ยน ใบเหลือง 1-0
19:30 SC Moknine 0 - 1 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ 0-1

������������������������������ คอสตาริกา คัพ

09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า รอ คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ

������������������������������ ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

02:45 Broomhill FC รอ คาวเดนบีท
02:45 โบเนสส์ ยูไนเต็ด รอ มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี
02:45 เกรทน่า เอฟซี รอ Caledonian Braves
02:45 ฮาร์ทส์(สำรอง) รอ สปาร์ตันส์
02:45 อีสต์ สเตอร์ลิง รอ มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง

������������������������������ กระชับมิตร

18:00 มอนเตเนโกร (ยู 16) 0 - 1 อัลมาเนีย (ยู 16) 0-0

������������������������������ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

42วินาที ใบเหลือง เจเนอเรชั่น ฟุต 0 - 0 CNEPS Excellence -
11วินาที Diambars 0 - 0 โซนาคอส -
16วินาที US Goree 1 - 0 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ -
14วินาที AS Dakar Sacre Coeur 0 - 0 Mbour -
13วินาที Casa Sports Zinguinchor 0 - 0 Guediawaye -
13วินาที พิกินี 0 - 0 Teunhueth FC -

������������������������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

07:30 ซานโตส (ญ) รอ เซาเปาโล/เอสพี (ญ)

������������������������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:30 ใบเหลือง ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 2 - 1 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) ใบเหลือง 0-1

������������������������������ ตุรกี ลีก 2

18:00 ใบเหลือง ดัคซีสปอร์ 3 - 1 โครัม เอฟเค ใบเหลือง 2-1

������������������������������ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

20:00 ใบเหลือง Ethio Electric FC 2 - 2 Arba Minch ใบเหลือง 0-1
45วินาที ใบเหลือง Awassa Kenema 0 - 0 Mekelakeya -

������������������������������ รวันดา National League

38วินาที กอริลล่าเอฟซี 0 - 1 เรยอน สปอร์ต เอฟซี ใบเหลือง -

������������������������������ แองโกลา Girabola ลีก

21:00 บราวอส โด มาควิส 1 - 0 Dragao 1-0
81 วินาที Wiliete 2 - 0 Academica Do Lobito 1-0

������������������������������ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 Racing d'Abidjan รอ สปอร์ติ้งเจนัว
01:00 เอเอสอีซี มิโมซาส รอ เอลวายเอส ซาสซานดรา

������������������������������ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

01:30 SC Charlottenburg รอ แบร์ลิเนอร์ เอสซี

������������������������������ มาลี Premiere Division

01:00 Binga รอ Afrique Football Elite

������������������������������ เซอร์เบีย U19 ลีก

17:00 ใบเหลือง ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 1 - 0 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
17:00 ใบเหลือง TSC Backa Topola U19 1 - 2 คูการิค(ยู 19) ใบเหลือง 1-0
18:35 VfL Rhede U19 1 - 1 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 0-1
19:00 ใบเหลือง FK Radnicki 1923 U19 2 - 0 เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19) ใบเหลือง 1-0
19:00 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 4 - 0 OFK Vrsac U19 1-0
19:00 Radnicki Novi Beograd U19 0 - 1 IMT Novi Beograd U19 0-1
20:00 ใบเหลือง วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 4 - 1 เอฟเคนาเปรดัก(ยู 19) ใบเหลือง 2-0
21:05 ใบเหลือง ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 1 - 0 FK Graficar Beograd U19 ใบเหลือง 0-0

������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:00 Engers รอ ทียูเอสโคเบลนซ์

������������������������������ นิคารากัว Apertura ลีก

05:00 มานากัว เอฟซี รอ เรอัล เอสเทล

������������������������������ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 มา ลู 1 - 0 Gaddafi FC ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง Blacks Power FC 0 - 1 เอสซี วิลล่า ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง Vipers 4 - 0 Onduparaka FC ใบเหลือง 2-0

������������������������������ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

14วินาที Vitesse U21 0 - 0 โรด้า เจซี เคอร์เครด(สำรอง) -

������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:45 ลิฟฟีย์ เพลียส์ รอ โฮม ฟาร์ม เอฟซี

������������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 ใบเหลือง ซิงกิด้า ยูไนเต็ด 1 - 2 คอสเทล ยูนิออน ใบเหลือง 0-1

������������������������������ อิตาลี Serie D

20:30 ASD Canicatti 1 - 0 ASD Paterno 1-0
20:30 ใบเหลือง ใบแดง Real Agro Aversa 1 - 1 ทราปานี่ ใบเหลือง 1-1
20:30 US Mariglianese 0 - 2 FC Lamezia Terme 0-1

������������������������������ อิตาลี Serie D Cup

20:30 เอฟซีฟรานกาวิลลา 2 - 0 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 1-0
20:30 ใบเหลือง มอนเตเบลลูนา 1 - 2 ยูเอส เอดลิเซ 1-0
20:30 ใบเหลือง เอ.เอส.วาเรเซ่ 1 - 0 Franciacorta ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบเหลือง Orvietana 1 - 2 อาเรสโซ่ ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง ใบแดง Derthona 1 - 1 เอ.ซี.เครม่า 1908 ใบแดง ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง Puteolana 1 - 0 ตราสเตเวเร กัลโช่ ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง อาร์โคนาเตเซ่ 1 - 3 เจียน่า เออมินิโอ ใบเหลือง 1-2
20:30 ใบเหลือง Riccione 3 - 1 Bagnolese ใบเหลือง 2-1
20:30 ใบเหลือง เอเอสดี บรา 2 - 0 ไลกอร์น่า ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง ทีมอัลตามูรา 0 - 2 คาเวเซ่ ใบเหลือง 0-0
44วินาที ใบเหลือง Asd Pineto Calcio 3 - 0 โตเลนติโน่ ใบเหลือง -
02:30 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ รอ ปราโต้

������������������������������

18:30 ใบเหลือง Dream Team Bucurest (w) 0 - 7 แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) ใบเหลือง 0-1

������������������������������

02:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 21) รอ บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา

������������������������������

19:30 ใบเหลือง ใบแดง Ajax Tavrou 0 - 0 Halandri ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง Diana Ilioupolis 5 - 2 Atromitos Metamorfosis ใบเหลือง 1-2
19:30 ใบเหลือง Trahones 2 - 0 Agios Ierotheos 1-0
19:30 ใบเหลือง AO Sikaminou 2 - 1 AO Avlonas ใบเหลือง 1-1
19:30 Agia Paraskevi 1 - 0 Doxa Vyrona ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง Doxa Koropiou 1 - 3 Kryoneri ใบเหลือง 0-2
19:40 ใบเหลือง AO Charavgiakos 5 - 1 Pops FC ใบเหลือง 3-1

������������������������������

02:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค รอ เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์

������������������������������

13วินาที Amitie FC 1 - 0 ASC Port Autonome -
13วินาที Ajel de Rufisque 0 - 0 ASC Wally Daan -

������������������������������ ประเทศเยอรมนี Landespokal

01:00 Hertha 06 Charlotten รอ เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน

������������������������������

02:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ รอ โมลด อเล็กซานดรา
02:30 ทคอนวี ยูไนเต็ด รอ เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี
02:30 ลานดูเนา รอ Holyhead Hotspur
02:30 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ รอ Chirk AAA
02:30 โฮลลีย์เวลล์ รอ รูตินทาวน์ เอฟซี
02:30 Llanidloes Town รอ Penrhyncoch
02:45 Colwyn Bay รอ เกรสฟอร์ดแอธเลติก

������������������������������

04:00 Club Comunicaciones Reserves รอ โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง)

������������������������������

14:00 Nasrin Sports Academy (w) 0 - 14 ARB Sporting Club (W) ใบเหลือง 0-9

������������������������������ เติร์กเมนิสถาน

17:00 ใบเหลือง Sagadam FK 2 - 4 เอฟซี อาฮาล ใบเหลือง 2-3
17:00 Kopetdag Asgabat 2 - 1 เอฟซี แอลติน แอสเซร์ 0-0

������������������������������

57 วินาที LP Super Sport Sofia (w) 2 - 0 FK Paldin Plovdiv (w) 0-0

������������������������������

20:00 Yanga Princess (w) 0 - 1 Fountain Gate Princess (W) ใบเหลือง 0-1

������������������������������

85 วินาที FC Robo (w) 0 - 0 Nasarawa Amazons (W) ใบเหลือง 0-0
87 วินาที ใบเหลือง Rivers Angels (w) 2 - 1 Osun Babes (W) ใบเหลือง 1-1

������������������������������

03:00 San Lonrezo Ullum รอ ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน (สำรอง)
03:45 Union Villa Krause รอ CS Desamparados Reserves

������������������������������

01:00 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล รอ ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ
01:00 เอสดี อมอเรเบียต้า รอ กาลาฮอร์รา
03:00 อัลเจซีราส รอ รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่
03:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา รอ เซลต้า บีโก้ บี
03:00 บาร์เซโลน่า บี รอ เอลเดนเซ่
03:00 คอร์โดบ้า รอ ปอนเตเบดรา
03:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า รอ ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
03:00 คาสเตลล่อน รอ นูมานเซีย

������������������������������

06:00 Metropolitan FA รอ Academia Quintana

������������������������������

13:15 ใบแดง United Bharat FC 2 - 2 CISF New Delhi ใบเหลือง 0-1

������������������������������

01:00 AS Real (w) รอ Santoro UFC (W)

������������������������������

20:00 ใบเหลือง ใบแดง Vilankulo FC 1 - 3 Ferroviario Beira ใบแดง 1-1
45วินาที Ferroviario Maputo 1 - 0 ยูดี ซองโก้ ใบเหลือง -

������������������������������

02:30 Mutxamel CF รอ Villajoyosa

������������������������������ 07/12/2565



������������������������������Egypt Premier League, ENG SD1, Tipsport คัพ, Turkey Bayanlar 2. Ligi , UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, คอสตาริกา คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย คัพ, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ซูเปอร์ลีก กรีซ, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย U19 ลีก, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, เติร์กเมนิสถาน, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นิคารากัว Apertura ลีก, ประเทศเยอรมนี Landespokal, โปรตุเกส ลีก คัพ, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มาลี Premiere Division, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รวันดา National League, โรมาเนีย คัพ, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สโลวีเนีย ลิกา 1, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อิตาลี C ซูเปอร์คัพ, อิตาลี Serie D, อิตาลี Serie D Cup, อิตาลี เซเรีย บี, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกันคัพเยาวชน U17, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลเบเนียซูเปอร์คัพ, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง,