บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������ 28/11/2565

������������������������������ สเปน ลาลีกา 2

03:00 ใบเหลือง ใบแดง Ibiza Eivissa 0 - 1 อันดอร์ราซีเอฟ ใบเหลือง 0-1

������������������������������ กระชับมิตร คัพ

17:30 ใบเหลือง เอเอส โรม่า 3 - 3 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-2
17:30 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส รอ เอเอส โรม่า
18:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 1 - 4 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ ใบเหลือง 1-2
19:30 ใบเหลือง พีเอโอเค ซาโลนิก้า 4 - 1 แอชดอด เอ็มเอส 3-1
22:59 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 3 - 1 อัลเวย์เรดดี้ 3-1

������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

13:00 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 1 - 7 ชิงเต่า จงเนิ่ง 0-6
13:00 ใบเหลือง ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 3 - 2 หนันท่ง ฉื่อยัน 2-1
13:00 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์(N) 4 - 2 เหอเป่ย กังฟู 2-0

������������������������������ ฟุตบอลโลก

17:00 ใบเหลือง แคเมอรูน(N) 3 - 3 เซอร์เบีย ใบเหลือง 1-2
20:00 ใบเหลือง เกาหลีใต้(N) 2 - 3 กานา ใบเหลือง 0-2
22:59 ใบเหลือง บราซิล(N) 1 - 0 สวิตเซอร์แลนด์ ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง โปรตุเกส(N) 2 - 0 อุรุกวัย ใบเหลือง 0-0

������������������������������ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

02:45 ใบเหลือง อายร์ ยูไนเต็ด(N) 1 - 0 Pollok ใบเหลือง 0-0

������������������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 ใบเหลือง พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1 - 1 รุกห์ วินนีกี้ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง ครีฟบาส 2 - 1 ดนีปรอ-1 ใบเหลือง 1-1

������������������������������ ตุรกี 2 Ligi A

00:00 ใบเหลือง อัลตินอร์ดู 1 - 3 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ ใบเหลือง 0-1

������������������������������ อิตาลี C1A

02:30 ใบเหลือง ใบแดง อาซิกนาโน่ วัลเชมโป 0 - 1 วิเชนซ่า ใบเหลือง 0-0

������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 ใบเหลือง โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0 - 2 เนีย ซาลามิส ใบเหลือง 0-1
00:00 ใบเหลือง อาริส ลิมาสซอล(N) 2 - 2 เออีพี ปาฟอส ใบเหลือง 0-0

������������������������������ ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 ใบเหลือง Ierapetra 2 - 1 Proodeftiki FC ใบเหลือง 1-1
20:15 ใบเหลือง AE Kifisias 2 - 0 คาลิเทีย ใบเหลือง 1-0

������������������������������ บัลแกเรีย คัพ

17:00 ใบแดง โลโคโมทีฟ โซเฟีย 3 - 0 วิโตชา บิสตริต้า 1-0

������������������������������ ฝรั่งเศส ลีก3

03:00 ใบเหลือง ชาโตรูซ์ 0 - 3 เลอ ม็องส์ ใบเหลือง 0-2

������������������������������ ลิเบียพรีเมียร์ลีก

20:00 อัล อัคห์ดาร์ 0 - 1 อัล นาเซอร์ เบงซี่ 0-1
20:30 Al Mahalla 0 - 0 Al Athad 0-0
20:30 อัล ซาวิ เอ 1 - 1 Al-Ahli Tripoli 0-0
00:00 อัล-ตาฮัดดี้ 0 - 0 Al Sadaqa FC 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 ใบเหลือง เลอร์นายิน อาร์ทซัค(N) 0 - 2 เอฟเค แวน ใบแดง ใบเหลือง 0-1

������������������������������ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 ใบเหลือง คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 2 - 0 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ ใบเหลือง 1-0

������������������������������ คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

20:00 อัล-จาฮร่า 1 - 3 อัล ซาเฮล 0-3
22:35 ใบเหลือง อัล ซาลิบิคัท 0 - 1 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) ใบเหลือง 0-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

17:00 ใบเหลือง เคสลา เอฟเค 1 - 1 เอฟเคคาปาร์สคันก่า ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง คาราบัค 0 - 0 ซีล่า เอฟเค ใบเหลือง 0-0

������������������������������ อินเดียลีกดิวิชั่น 1

15:30 ใบเหลือง รีล แคชเมียร์ เอฟซี 1 - 0 ชูร์ชิลล์ บราเธอร์ส ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง มิเนอร์ว่า อคาเดมี่ 2 - 1 อิซาว์ลเอฟซี ใบเหลือง 1-1

������������������������������ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

01:30 ใบเหลือง ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) 1 - 0 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) ใบเหลือง 1-0

������������������������������ เบลเยียม U21

01:05 ใบเหลือง โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 5 - 3 Deinze U21 ใบเหลือง 1-0
01:30 เอเอสยูเปน (ยู 21) 3 - 2 เวสเทอโล(ยู 21) ใบเหลือง 1-1
01:30 ใบเหลือง เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 2 - 2 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) ใบแดง ใบเหลือง 0-1
01:30 ใบเหลือง คอร์ตจิค (ยู 21) 0 - 1 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) ใบเหลือง 0-1
02:00 ใบเหลือง ลีร์เซ(ยู21) 0 - 3 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) ใบแดง ใบเหลือง 0-1
02:30 FCV Dender EH U21 3 - 0 RWD Molenbeek U21 ใบเหลือง 1-0

������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

01:00 ใบเหลือง Parma s (W) 2 - 2 อินเตอร์ มิลาน(ญ) ใบเหลือง 1-0

������������������������������ อังกฤษ U21 ลีกคัพ

19:00 ฮัลล์ซิตี้(ยู21) 0 - 6 ฟูแล่ม (ยู 21) 0-4
20:00 ใบเหลือง ใบแดง บริสตอล ซิตี้ (ยู 21) 2 - 2 คริสตัล พาเลซ (ยู 21) ใบเหลือง 1-2
22:00 ใบเหลือง เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 2 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) ใบเหลือง 1-1
02:00 ใบเหลือง น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 21) 1 - 2 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 21) ใบเหลือง 0-1
02:00 ใบเหลือง ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21) 0 - 2 ดาร์บี้ เคาน์ตี้ (ยู 21) ใบเหลือง 0-2
02:00 ใบเหลือง เบิร์นลีย์(ยู21) 3 - 1 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 21) ใบเหลือง 1-0

������������������������������ กระชับมิตร

20:00 ตุรกี(ยู 17) 2 - 2 เยอรมนี(ยู 17) 1-0

������������������������������ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

01:00 ใบเหลือง เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1 - 2 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ ใบเหลือง 0-0

������������������������������ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

20:00 Mekelakeya 1 - 1 Ethio Electric FC ใบเหลือง 0-1
22:59 Ethiopian Insurance FC 0 - 0 Hawassa City FC ใบเหลือง 0-0

������������������������������ รวันดา National League

20:00 Marines FC 0 - 1 เอเอส คิกาลี 0-1

������������������������������ แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Recreativo Libolo 0 - 1 Wiliete 0-0
21:00 Progresso da Lunda Sul 0 - 1 บราวอส โด มาควิส 0-1
21:30 Sporting Cabinda 0 - 3 Sagrada Esperanca 0-1

������������������������������ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

01:05 Racing d'Abidjan 2 - 0 Abidjan 1-0

������������������������������ ซูดานพรีเมียร์ลีก

22:00 Hay Al-Arab 2 - 1 Amal Atbara 0-0
00:30 Al Fallah SC 4 - 0 Al-Ahly Merowe 0-0

������������������������������ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 Wakiso Giants FC 3 - 2 เอ็กซ์เพรส เอฟซี ใบเหลือง 2-1

������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo B

07:00 ใบเหลือง ใบแดง Rivadavia Venado Tuerto 1 - 2 Atletico Carcarana ใบเหลือง 1-2

������������������������������ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 ใบเหลือง ลินฟีลด์(สำรอง) 0 - 2 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) ใบเหลือง 0-1
02:45 ใบเหลือง พอร์ทาดาวน์(สำรอง) 1 - 2 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) ใบเหลือง 1-2
02:45 ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) 3 - 1 Larne Reserves 1-0

������������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 Kagera Sugar 1 - 0 มทิปวา ชูการ์ ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง เคเอ็มซี เอฟซี 0 - 0 ทานซาเนีย ไพรซัน 0-0

������������������������������ อุรุกวัยลีกสำรอง

18:30 ใบเหลือง ใบแดง ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 4 - 1 เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง) ใบแดง ใบเหลือง 3-0
20:00 ใบเหลือง Albion fc Reserves 0 - 1 Deportivo Maldonado Reserve ใบเหลือง 0-0
20:10 ใบเหลือง ใบแดง ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 2 - 1 Cerrito Reserves ใบแดง ใบเหลือง 1-0

������������������������������ อิตาลี Serie D

20:30 ใบเหลือง เจียน่า เออมินิโอ 2 - 1 เอ.ซี.เครม่า 1908 ใบเหลือง 0-0

������������������������������

20:00 ใบเหลือง Thesprotos U19 1 - 1 เวเรีย (ยู19) ใบเหลือง 0-0

������������������������������

00:00 ใบเหลือง เอเอสเอซี คองคอร์ด 1 - 2 Chemal FC ใบเหลือง 1-2
02:40 ใบเหลือง ใบแดง FC Inter Nouakchott 0 - 1 AS Douanes Nouakchott ใบเหลือง 0-1

������������������������������

02:45 ใบเหลือง ฮิทชิน ทาวน์ 2 - 1 เรดดิตช์ ยูไนเตด ใบเหลือง 1-1
02:45 ใบเหลือง คิงส์ แลงลีย์ 1 - 2 นูเนียตัน โบโรห์ ใบเหลือง 1-1

������������������������������

20:00 ใบเหลือง ฟามาลิเคา(ยู 23)(N) 3 - 0 Gil Vicente U23 ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง ใบแดง Estrela FC U23(N) 2 - 0 CD Mafra U23 ใบแดง ใบเหลือง 2-0

������������������������������

11:30 ใบเหลือง Kickstart Karnataka FC 3 - 1 Friends United Bangalore ใบเหลือง 1-0
13:30 SC Bengaluru 1 - 0 Kodagu FC 0-0
15:30 ใบเหลือง Rebels FC 1 - 0 Roots FC ใบเหลือง 0-0
17:30 ใบเหลือง ใบแดง บังคาลอร์ บี 1 - 2 เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด ใบเหลือง 1-0
15:40 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 2 Friends United Bangalore 0-1

������������������������������

22:00 ใบเหลือง สปอร์ลิชบัวเบนฟิก้า(ญ) 3 - 0 บราก้า(ญ) ใบเหลือง 2-0

������������������������������

19:00 ใบเหลือง Thimphu WFC (W) 2 - 1 Ugyen Academy (W) 1-0

������������������������������

13:15 ใบเหลือง CISF 5 - 0 Shastri FC ใบแดง ใบเหลือง 0-0

������������������������������

02:45 ใบเหลือง Binfield 0 - 1 Sutton Common Rovers ใบเหลือง 0-0
02:45 ใบเหลือง Walton Hersham 1 - 1 Southall FC ใบแดง ใบเหลือง 0-1

������������������������������ 28/11/2565




������������������������������กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ตุรกี 2 Ligi A, แทนซาเนียลีกเอิง 1, บัลแกเรีย คัพ, เบลเยียม U21, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟุตบอลโลก, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, รวันดา National League, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน ลาลีกา 2, อังกฤษ U21 ลีกคัพ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Torneo B, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division,