บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������ 01/07/2565

������������������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 ดันดาล์ค 3 - 0 ยูซี ดับลิน 0-0
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 2 - 3 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-1
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 3 - 0 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1-0
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0 - 1 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-1

������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:05 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1 - 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0-0
07:30 โบคา จูเนียร์ส 0 - 3 บานฟิลด์ 0-3

������������������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 2 - 1 มัลโม่ เอฟเอฟ 2-1

������������������������������ กระชับมิตร คัพ

15:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 2 - 2 ลิเท็กซ์ โลเวช 1-0
15:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 5 - 1 เชอตาโนโว มอสโก 3-0
15:30 วิดซอว์ ลอดส์ 1 - 3 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-1
15:45 สตอล เมียเลช 2 - 0 โคโรน่า คีลเซ่ 2-0
16:00 โบแร็ค คาแค็ก 3 - 0 เอฟเคสวิเจซด้า 3-0
16:00 เอฟเค วอซโดวัค 3 - 0 เอฟเค มอร์นาร์ 1-0
16:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 3 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-0
16:15 คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 2 ราปิด บูคาเรสต์ 1-0
16:45 คิลมาร์น็อค 1 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
17:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 4 - 2 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-1
17:00 เฟรเดอริเซีย 1 - 1 เวเจิล 0-1
17:00 อเบอร์ดีน 1 - 1 เซนต์ จอห์นสโตน 0-0
18:00 แรนเดอร์ส 3 - 2 วีบรอก 0-0
18:15 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0 - 3 วิสล่า พล็อค 0-1
19:00 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 6 - 2 ซวิคเกา 1-1
19:00 ซิลเคบอร์ก 2 - 0 ซังค์ เพาลี 0-0
19:00 เบิร์นลี่ย์ 1 - 0 โรชเดล 1-0
20:00 อีเวอร์ดอน 2 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ 0-0
20:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 4 - 1 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 1-0
20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 3 - 1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 2-1
21:00 อาเมียงส์ 1 - 4 ออสเทนเด้ 1-1
21:45 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3 - 0 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 1-0
22:00 ยัง บอยส์ 2 - 2 สเตด โลซาน อูชชี 1-1
22:00 แก็งก็อง 3 - 1 ชามัวร์ นิออร์ท 3-0
22:00 ชัควารี่ ทีเค 1 - 1 Ivancsa 1-0
22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0 - 1 ซีเอส คราอิโอว่า 0-0
22:00 เคชเคเมติ ทีอี 3 - 2 เบเก้ซัคซาบา 1-1
22:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 2 - 3 มอเตรอ รูบิน 2-1
22:30 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 0 - 1 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-0
22:30 ฮัมบูร์ก 4 - 3 อาริส ซาโลนิก้า 2-3
22:30 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0 - 1 Swift Hesperange 0-0
22:30 เอฟเค โคซิค 2 - 2 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0-0
22:59 วาล็องเซียนส์ 1 - 0 ยูเอ็นเอฟพี 0-0
22:59 ASK Bravo Publikum 1 - 1 ริเยก้า 1-0
22:59 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 2 - 4 เอ็นเค มูรา 05 1-2
22:59 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1 - 0 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1-0
22:59 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1 - 1 อูแอส กงการ์กโน่ 1-0
22:59 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 3 - 3 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 2-3
22:59 ดินาโม ซาเกร็บ 3 - 3 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1-3
23:10 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1 - 1 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-0
23:20 สลาเวีย โซเฟีย 3 - 0 Sportist Svoge 1-0
23:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0 - 8 สปาร์ตาปราก 2 0-3
23:30 ดอมซาเล่ 1 - 0 Jadran Dekani 1-0
23:30 เอสซี คาลสดอฟ 1 - 1 กราเซอร์ เอเค 1-1
23:30 SV Lebring 2 - 4 อัลเลอไฮเลเกน 0-1
23:30 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0 - 3 เคเอเอ เกนท์ 0-2
23:30 วิดซอว์ ลอดส์ 1 - 0 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-0
23:30 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 2 - 1 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1-0
23:30 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1 - 1 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 0-1
23:30 SV Atlas Delmenhorst 4 - 3 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 2-3
00:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1 - 1 เอฟเค โซชิ 0-0
00:00 Tus Dassendorf 2 - 2 โฮลสไตน์ คีล 2 0-2
00:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 2 - 0 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1-0
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 3 - 1 SC Furstenfeld 2-0
00:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 3 - 3 คุฟซไตน์ 2-0
00:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 2 - 4 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1-3
00:00 เอสซี คัมบูร์ 2 - 2 เอสวี เม็พเพ่น 1-0
00:00 Eckernforder SV 0 - 2 Phonix Lubeck 0-0
00:00 เอสวี ฮอร์น 0 - 0 SV Stripfing Weiden 0-0
00:00 เอสวี เลนดอร์ฟ 3 - 2 SV Spittal 1-2
00:00 FC Bad Kotzting 0 - 1 SpVgg Hankofen-Hailing 0-0
00:30 เอสวี ฟรีเชีย 03 0 - 6 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0-0
00:30 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 2 - 0 วอคลามาร์ค 1-0
01:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 4 - 2 Parkgate 2-0
01:00 Undy Athletic 0 - 7 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-3
01:00 ฮิทชิน ทาวน์ 0 - 3 ลูตัน ทาวน์ 0-2
01:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 3 - 1 Jedinstvo Bijelo Polje 1-1
01:00 Dereham 0 - 4 นอริช ซิตี้ 0-2
01:00 เฮอรินจี โบโรห์ 1 - 2 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-1
01:00 Penrith AFC 1 - 5 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-1
01:00 มัลโดส ลูการ์นี 3 - 1 Mladost Novi Sad 1-1
01:00 Melksham Town 1 - 6 บริสตอล โรเวอร์ส 0-3
01:15 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 2 - 1 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-0
01:30 ราดนิคกี้ 1923 1 - 1 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-1
01:30 แบรดฟอร์ด ซิตี้(N) 2 - 0 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1-0

������������������������������ จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 เจียงซี เหลียนเชง(N) 3 - 1 ปักกิ่ง ลี่ กง 2-0
14:30 เสฉวน(N) 3 - 0 เสิ่นหยาง เออบาน 3-0
14:30 คุนชาน เอฟซี(N) 3 - 1 หนานจิงซิตี้เอฟซี 2-1
18:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 3 - 1 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 1-1

������������������������������ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1 - 0 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
01:45 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 3 - 1 แอธโลน ทาวน์ 1-0
01:45 โคห์บ รัมเบลอ 0 - 2 Treaty United 0-1
01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1 - 3 คอร์ก ซิตี้ 0-2

������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0 - 3 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0-1

������������������������������ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20

05:05 โดมินิกา(ยู20)(N) 2 - 2 กัวเตมาลา(ยู20) 0-2

������������������������������ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1 - 2 เคพีวี คอคคูล่า 0-1
22:30 เคทีพี ค็อตก้า 4 - 1 เอ็มพี มิคเคลลี่ 2-1
22:30 เจเอพีเอส 0 - 1 ทีพีเอส ตูร์คู 0-0

������������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0 - 0 ริก้า เอฟซี 0-0

������������������������������ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

01:00 อังกฤษ(ยู 19) 1 - 1 อิสราเอล(ยู 19) 0-1

������������������������������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:59 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 2 - 1 Hegelmann Litauen 1-0

������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 อินติกัส เดปอร์เตส 1 - 2 อคาเดเมีย กันโตเลา 1-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 ชบับ อลอร์ดอน 1 - 2 ซาฮับ เอสซี 0-1
00:30 อัล แรมธ่า คลับ 4 - 1 มานน์ 2-0

������������������������������ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

20:00 ตรังกานู บี 1 - 0 กูชิง เอฟเค 0-0

������������������������������ ลิเบียพรีเมียร์ลีก

22:30 Dhahra Tripoli 1 - 3 Al Khmes 0-1

������������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:00 เลวาเดีย ทัลลินน์ 3 - 1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2-0

������������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ก๋วยลีน่า 1 - 1 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1-1
06:15 โซล เดอ อเมริกา 0 - 1 Sportivo Ameliano 0-0

������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 3 - 1 แซมปายโอ้ คอเรีย 0-0
07:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 2 - 0 วิลา โนวา 1-0
07:30 บัสควอ เอฟซี 2 - 0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-0

������������������������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

02:15 ฟีลเคียร์ 2 - 2 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 2-0
02:15 กอเดรนเกอร์ 1 - 0 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 1-0
02:15 กรินดาวิค 2 - 2 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 0-1
03:00 ไอเอฟ เวสตรี 2 - 4 เควี เวสตูร์แบร์ 0-2

������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0 - 0 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 0-0
06:20 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1 - 1 โมนาคัส เอสซี 1-0

������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

05:40 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1 - 1 โคโล โคโล่ 1-1

������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

05:10 เบลกราโน่ 2 - 1 เอลมาโกล 1-1

������������������������������ ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

17:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 0 - 4 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 0-2
17:30 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 5 - 0 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 2-0

������������������������������ USL ดิวิชั่น 1

08:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 0 - 3 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-2

������������������������������ อียิปต์ คัพ

01:00 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 2 - 0 เอล กัวน่า 0-0

������������������������������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

22:00 เอฟเค อรีส 2 - 2 โทบอล คอสตาเนย์ 0-0

������������������������������ เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

18:30 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0 - 1 Stirling Macedonia 0-1

������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 อลาจูเรนเซ่ 1 - 1 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 0-0

������������������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

01:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 2 - 1 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 0-0

������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เรอัล ซานต้า ครูซ 3 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 2-0
06:30 อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร 1 - 1 Universitario De Vinto 1-1

������������������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี

07:30 Deportes Recoleta 3 - 3 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 2-3

������������������������������ ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

16:10 แมนลี่ ยูไนเต็ด 0 - 1 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 0-0
16:30 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 1 - 2 รอคเดลซิตี้ซัน 0-2

������������������������������ วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

15:15 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 2 - 1 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 2-0

������������������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก

17:00 อินชอน โคเรียล 2 - 0 ยังจู ซิตี้เซน 2-0

������������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

22:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 1 - 2 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0-1

������������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

07:30 ฮูสตัน แดช (ญ) 1 - 2 Kansas City NWSL (W) 0-1

������������������������������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:59 FK Neptunas Klaipeda 2 - 0 Babrungas 1-0
22:59 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 2 - 1 เนเวซิส 2-0

������������������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 3 - 1 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1-1

������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 เนกาซ่า (ยู20) 6 - 1 โตลูกา(ยู 20) 0-0
21:00 Mazatlan U20 0 - 2 พูเอบลา (ยู20) 0-0

������������������������������ อิรัก ลิก

22:00 Naft Misan 3 - 0 Zakho 0-0

������������������������������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

17:15 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0 - 1 โลแกน ไลท์นิ่ง 0-0

������������������������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

20:00 Tukums-2000 II 2 - 1 Valmieras FK II 1-0

������������������������������ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

17:15 พาสโค วอลล์ เอสซี 0 - 1 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 0-0
17:30 นอร์ธโคท์ซิตี้ 0 - 2 มอร์แลนด์ เซบราส 0-1

������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

04:00 3 เดอ เฟบเบรโร่ 2 - 0 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 0-0
06:15 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 1 - 0 อติรา เอฟซี 1-0

������������������������������ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 อัสตานาบี 2 - 3 Lashyn Karatau 1-2
20:00 FK Bolat Temirtau 1 - 1 ไครัต อคาเดมี่ 0-0

������������������������������ จอร์เจีย ดิวิชั่น

21:00 Gareji Sagarejo 2 - 0 Spaeri FC 1-0
21:00 เมรานี่ ทบิลิซี่ 0 - 2 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-0

������������������������������ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

16:00 Tuan Tu Phu Tho 1 - 2 Khatoco Khanh Hoa 0-2

������������������������������ ยุโรป BSWCP

17:15 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 8 - 1 เยอรมนี (ฟุตบอลชายหาด) 3-1
19:45 ฝรั่งเศส(ฟุตบอลชายหาด) 2 - 8 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 1-1
21:15 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 7 - 3 อาเซอร์ไบจาน (ฟุตบอลชายหาด) 3-2
23:45 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 8 - 1 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

������������������������������ BRA D4

02:00 ฮูไมตาเอซี รอ ริโอ บลังโก้ เอซี
02:00 EC Prospera รอ ยูเวนตุสเอสซี
02:00 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส รอ อิโพรา อีซี
02:00 อิกาซ่า อีซี รอ คาร์โต ซีอี
06:00 Pacajus 2 - 3 Tocantinopolis 1-1

������������������������������ BRA SPC

06:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 2 - 2 เลเมนเชเอสพี 0-0

������������������������������ กระชับมิตร

17:00 ฟินแลนด์(ยู 17) 1 - 0 ลิธัวเนีย(ยู 17) 0-0
17:00 เดนมาร์ก (ญ) ยู16 6 - 0 หมู่เกาะ แฟโร(ญ) ยู16 1-0
20:00 เนเธอร์แลนด์(ญ) ยู16 5 - 1 India (w) U17 3-1
21:15 ฟินแลนด์(ญ) ยู16 1 - 4 สวีเดน(ญ) ยู16 0-3
21:30 เอสโตเนีย(ยู17) 3 - 2 ลัตเวีย(ยู 17) 1-1
22:00 อิตาลี(ญ) 1 - 1 สเปน(ญ) 0-0
22:59 นอร์เวย์(ญ) ยู16 5 - 2 ไอซ์แลนด์(ญ) ยู16 2-1
02:10 ฝรั่งเศส(ญ) 7 - 0 เวียดนาม(ญ) 6-0

������������������������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 Athletico Paranaense (w) 6 - 1 Alianca FC (w) 3-0

������������������������������ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

01:00 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 3 - 2 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 2-0

������������������������������ WAUS WD1

18:00 Curtin University FC (w) 1 - 2 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 1-0

������������������������������ NOR D4

00:00 เอลเวอร์รัม 1 - 1 รัวฟอส ไอเอล บี 1-1
01:00 Djerv 1919 0 - 3 วีดาล 0-0

������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 1 - 0 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 0-0

������������������������������ TAS พรีเมียร์ลีก

17:00 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1 - 3 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 0-2

������������������������������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

17:30 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 0 - 2 มิทเชลตัน ( ญ ) 0-1
17:40 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 2 - 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 0-0

������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:30 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 4 - 2 Philadelphia Ukrainian Nationals 1-0
07:00 โอมาฮา 0 - 0 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 0-0

������������������������������ แคเมอรูน Elite One

00:40 Yafoot FC 0 - 1 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 0-0

������������������������������ ภูฏาน Thimphu League

17:00 Gelsar FC 9 - 1 Namlha FC 3-0

������������������������������ FFSA WPL

16:00 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 0 - 1 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 0-0
16:45 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 4 - 1 Modbury Vista (W) 2-1
18:00 เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ) 2 - 2 Fulham United (w) 1-0

������������������������������ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

09:00 Miss Kick FC (W) 1 - 1 Los Angeles Surf (w) 0-1
07:00 อลาบามา(ญ) 1 - 1 TN Force FC (W) 0-0
07:00 ยูทาห์เรดเดวิลส์(ญ) 4 - 1 SA Corinthians FC (W) 3-1
07:30 FC Austin Elite (w) 0 - 0 San Antonio Athenians SC (w) 0-0

������������������������������ ซูดานพรีเมียร์ลีก

21:00 อัล เมอร์รีคห์ 4 - 0 Hilal O Baye 2-0
21:00 Al-Ahly Merowe 2 - 3 Al Shorta Al Qadarif 1-2
21:00 Kober Khartoum 2 - 1 Hilal El Fasher 0-0
00:15 Khartoum Al Watani 0 - 1 อัล-ฮิลาล 0-0
00:15 Al Ahly Shendi 2 - 2 Amal Atbara 0-0
00:15 Hay Al-Arab 1 - 0 Tuti SC Khartoum 0-0

������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:00 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1 - 0 ลีพา 1-0
22:59 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 2 - 1 PKKU II 0-1
22:59 JJK/2 5 - 1 LehPa Kontiolahti 3-1
22:59 ทีไอพีเอส วันตา 3 - 1 อัตเลตีโก เมลมิ 1-0
23:15 พอนนี่สตาร์เกท 1 - 1 พุยยุ เฮลซิงกิ 0-0
23:30 AC Barca 0 - 2 เจพีเอส ยูแวสกูแล 0-2
00:00 คิงส์ คัวปิโอ 4 - 0 SaPa Pieksamaki 3-0
00:15 วัลท์ติ 1 - 3 แอตแลนติส 2 1-2

������������������������������ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

06:00 Catanduva FC 0 - 1 Itapirense/SP 0-0

������������������������������ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Big Bullets FC 1 - 0 Sable Farming 1-0

������������������������������ นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก

14:00 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 0 - 0 Ferrymead Bays 0-0
07:30 เกาะ กรีน เอเอฟซี 3 - 2 Selwyn United 1-2

������������������������������ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 UniversidadO M 0 - 1 Jarabacoa FC 0-1

������������������������������ เกาหลีลีกสำรอง

22:59 Universidad San Martin Reserves 2 - 1 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) 1-0
00:00 อยากูโช่ เอฟซี (สำรอง) 3 - 0 Alfonso Ugarte de Puno Reserves 0-0
01:00 เอฟบีซี เมลการ์(สำรอง) 5 - 1 Cusco FC Reserves 3-0
02:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(สำรอง) 3 - 0 CD Coopsol Reserves 2-0
03:00 สปอร์ติ้ง คริสตัล(สำรอง) 1 - 2 อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) 1-1

������������������������������ ไอซ์แลนด์ 3 Deild

01:00 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 3 - 2 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 1-2
02:15 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ 0 - 2 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ 0-2

������������������������������ ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

17:30 เปรสตัน ไลออนส์ 2 - 0 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 0-0
17:30 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 2 - 0 Western United FC NPL 2-0

������������������������������ ชิลี Primera D

02:00 Deportes Union Companias 2 - 2 Municipal Santiago 2-2

������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) 0 - 1 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 0-0
20:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 5 - 1 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 2-0
21:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 0 - 0 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 0-0
21:00 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1 - 2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1-2

������������������������������ โคลัมเบีย U19 ลีก

22:00 Boca Juniors De Cali U19 2 - 1 America de Cali U19 1-1

������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง

20:00 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 0 - 2 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 0-2

������������������������������

06:00 อิปาติงก้า 2 - 0 Democrata SL/MG 0-0

������������������������������

14:30 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 2 - 0 รอคเดล ซิตี้ ซัน (ยู 20) 0-0

������������������������������

02:00 JC Futebol Clube U19 2 - 1 Rio Negro AM U20 1-0

������������������������������

18:00 ยูไนเต็ดวิคตอรี่ 0 - 3 ทีซี สปอร์ตคลับ 0-2
22:59 คลับ อีเกิลส์ 3 - 1 Da Grande SC 2-0

������������������������������

15:00 Olympia FC Warriors (w) 1 - 6 Kingborough Lions (w) 0-2

������������������������������

15:15 พาสโค เวล เอสซี (ยู 20) 1 - 0 Manningham Utd Blues U21 0-0
15:30 นอร์ธโคท์ซิตี้(ยู 20) 1 - 0 มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) 1-0

������������������������������

00:00 WAA Banjul 1 - 2 Wallidan 1-0

������������������������������

22:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 1 - 5 TB/FCS/Royn 1-2

������������������������������

20:30 เปอร์ซิบ บันดุง 1 - 1 พีเอสเอส สเลมัน 0-0

������������������������������

05:05 เอฟซี เอดมันตัน 3 - 0 ยอร์ก 9 เอฟซี 1-0

������������������������������

21:30 FC Ilbirs 1 - 1 Nur Batken 0-1

������������������������������

01:00 โบตาโฟโก พีบี(เยาวชน) 6 - 0 Femar FC U20 2-0
01:00 ซีเอสพี (เยาวชน) 4 - 0 เซาเปาลูคริลตัลเอฟซี(เยาวชน) 2-0

������������������������������

15:15 Gold Coast United U23 1 - 3 Logan Lightning U23 0-1

������������������������������

16:45 Magic United TFA 2 - 2 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 0-0

������������������������������

09:00 Salt City 1 - 0 Colorado ISA 1-0
09:00 นานี เลียน 0 - 0 OVF Alliance 0-0
06:00 เอฟซี โมทาวน์ 1 - 2 ซีดาร์สตาร์ 1-1
06:00 Kings Hammer FC 5 - 1 Toledo Villa FC 3-1
06:00 โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส 1 - 0 Real Central NJ 1-0
06:00 Patuxent FA 1 - 2 เวอร์จิเนียบีชซิตี้ 0-1
06:30 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ 3 - 1 ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ 3-1
07:00 Des Moines Menace 2 - 2 ทันเดอร์ เบย์ โคลด 1-1
07:00 Round Rock SC 1 - 1 ฮิวสตัน เอฟซี 0-1
07:00 ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์ 1 - 0 Chicago City SC 0-0
07:00 Peoria City 3 - 2 FC Manitoba 2-1
09:00 เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น 2 - 3 Project 51O 1-0

������������������������������

02:10 Miami AC (W) 2 - 0 Florida Elite Soccer Academy (W) 0-0

������������������������������ 01/07/2565



������������������������������BRA D4, BRA SPC, FFSA WPL, NOR D4, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, แคเมอรูน Elite One, โคลัมเบีย U19 ลีก, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซูดานพรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยุโรป BSWCP, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิรัก ลิก, อียิปต์ คัพ, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก,