บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������ 19/05/2565

������������������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 ยูซี ดับลิน 0 - 3 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-3

������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

01:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0 - 1 ฮัมบูร์ก 0-0

������������������������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:00 วีพีเอส วาซ่า 1 - 2 อินเตอร์ ตูร์คู 0-1

������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

23:45 เอสซี ฮีเรนวีน 3 - 2 อาแซด อัลค์มาร์ 0-0
02:00 อูเทร็คท์ 3 - 1 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2-0

������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:00 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 2 - 1 เอฟซี ดัลลัส 0-1
09:30 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1 - 2 Austin FC 0-1
09:30 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3 - 2 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2-1

������������������������������ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

01:30 ลูกาโน 2 - 1 เอฟซี ซูริค 2-1
01:30 เซอร์เวตต์ 0 - 0 บาเซิ่ล 0-0
01:30 ลัวซานนี สปอร์ท 1 - 2 เอฟซี ซิยง 0-1
01:30 กราสฮ็อปเปอร์ 3 - 2 เซนต์ กัลเลน 2-0
01:30 ลูเซิร์น 2 - 2 ยัง บอยส์ 1-2

������������������������������ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:45 พอร์ทเวล 1 - 0 สวินดอน ทาวน์ 1-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

01:45 เอฟเวอร์ตัน 3 - 2 คริสตัล พาเลซ 0-2
02:00 เชลซี 1 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้ 1-1
02:00 แอสตัน วิลล่า 1 - 1 เบิร์นลี่ย์ 0-1

������������������������������ กระชับมิตร คัพ

19:02 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 Druk Lhayul FC 1-0
06:35 CS Velense 5 - 1 Belgrano de Coronel Vidal 2-0

������������������������������ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

22:59 ออปเซล ฟุตบอล 0 - 4 สคีด ออสโล 0-2
22:59 ลิน ออสโล 2 - 3 สตาเบ็ค 1-2
22:59 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 3 - 4 กเจลแซส 0-2
22:59 เอลเวอร์รัม 2 - 1 Ottestad 1-1
22:59 Kolbu/KK 1 - 5 วาเลเรนก้า 0-2
22:59 Askollen 2 - 6 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1-2
22:59 ฟลินท์ 1 - 1 Eik ตอนซ์เบิร์ก 1-0
22:59 Hei IL 1 - 6 ออด เกรนแลนด์ 1-3
22:59 Randesund IL 0 - 6 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-3
22:59 วีดาล 4 - 0 สเตล โจร์เพลแลนด์ 4-0
22:59 บรอดด์ 0 - 2 ไบรน์ 0-1
22:59 Roseland 1 - 6 ไวกิ้ง เอฟเค 0-3
22:59 Froya 2 - 2 ฟาน่า 0-0
22:59 โฟลโร 0 - 5 ซองน์ดาล 0-2
22:59 ฟอร์ด 1 - 5 โฮดด์ 0-4
22:59 สเจลคาวิค 0 - 4 บราท์เวก 0-3
22:59 ทิลเลอร์ 0 - 2 นาร์โด เอฟเค 0-1
22:59 เวอร์ดัล 0 - 6 โรเซนบอร์ก 0-3
22:59 Ishavsbyen FK 0 - 8 ทรอมโซ่ ไอแอล 0-6
22:59 สปินท์ เจลอย 2 - 3 โมสส์ 1-0
22:59 Gamle Oslo 0 - 3 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-2
22:59 ฟอลโล่ 0 - 0 โกรลุด 0-0
22:59 โลเรนสโคก 0 - 0 คองสวิงเกอร์ 0-0
22:59 Furnes 0 - 7 ฮามคาม 0-3
22:59 ฮอนฟอสส์ บีเค 0 - 4 สตรอมก็อดเซ็ท 0-0
22:59 แอสซิเดน 1 - 2 โนท็อดเด้น เอฟเค 1-1
22:59 เฟรม ลาวิค 0 - 0 Orn-Horten 0-0
22:59 วินด์ยาร์ต 0 - 6 เฟคเกรอย 0-2
22:59 โซล่า 1 - 3 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-0
22:59 Djerv 1919 1 - 3 เฮาเกซุนด์ 0-2
22:59 วาร์เดนีเซท 1 - 4 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-2
22:59 Bjarg 2 - 1 FK Fyllingsdalen 1-1
22:59 Gneist 1 - 3 โซต้า 0-0
22:59 เอฟโยร่า 0 - 3 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-1
22:59 ดาเลย์ 1 - 8 เรนเฮล์ม ไอแอล 0-3
22:59 เบียเซ่น 1 - 0 โคลสตัด 0-0
22:59 เมลฮิส 1 - 3 สเตรนฮาม ไอเอล 1-2
22:59 Rana FK 0 - 4 โบโด กลิมท์ 0-2
23:30 IL Express 0 - 7 เอฟเค เจิร์ฟ 0-3
23:30 โฟรย่า FK 1 - 2 Skjervoy 1-1
23:45 ออสซิเดน 0 - 7 ชาร์ปบอร์ก 08 0-3

������������������������������ โคปา ลิเบอตาดอเรส

09:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0 - 2 ฟอร์ตาเลซ่า 0-1
05:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 3 - 1 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 1-0
07:00 ริเวอร์เพลท 4 - 0 โคโล โคโล่ 1-0

������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ไอเค บราเก้ 0 - 0 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0-0
00:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 4 - 1 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-1
00:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1 - 2 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-1
00:05 ออสเตอร์ ไอเอฟ 1 - 4 ฮาล์มสตัด 1-1

������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

23:30 โฮโบร 2 - 0 เวนด์ซีเซล 1-0
23:30 เฮอฟอล์จ โคเก้ 2 - 0 เจมส์เมอบังค์ 1-0

������������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 3 - 0 โคลูบารา 1-0
22:59 คูคาริคกิ สตานคอม 0 - 0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0 - 0 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0-0
00:15 สลาเวีย โซเฟีย 1 - 2 เลฟสกี้ โซเฟีย 0-1

������������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:00 โอปาว่า 0 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-1
22:00 เทปลิเซ่ 3 - 0 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1-0

������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 อัตลาส 3 - 0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-0

������������������������������ โรมาเนีย คัพ

00:30 เซ็บซี่(N) 2 - 1 ซีเอส โวลุนทารี 2-0

������������������������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

21:30 เยอรมนี(ยู 17) 3 - 0 ลักเซมเบิร์ก(ยู 17) 2-0
21:30 เนเธอร์แลนด์(ยู 17) 2 - 1 โปแลนด์(ยู 17) 0-0
00:00 อิสราเอล(ยู 17) 0 - 1 อิตาลี (ยู 17) 0-0
00:00 ฝรั่งเศส(ยู 17) 4 - 0 บัลแกเรีย(ยู 17) 2-0

������������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1 - 0 เมตต้า/ลู ริกา 0-0
00:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 3 - 0 ตูกุมส์-2000 2-0

������������������������������ โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 อินดิเพนเดนเต้ 4 - 0 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 1-0
05:15 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0 - 0 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-0
07:30 ลานุส 1 - 2 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 0-0
07:30 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส 2 - 2 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-1
07:30 เซาเปาโล 3 - 0 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 2-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

21:00 เพย์กัน 1 - 2 ฟูแลด ครูเซสตัน 0-1
21:30 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 0 - 0 เพอร์เซโปลิส 0-0
22:30 กอล โกฮาร์ เอฟซี 2 - 0 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 2-0
22:30 เซปาฮัน 3 - 0 ปาดิสเด เอฟซี 1-0
22:40 ฟาร์ เซปาซี่ 0 - 1 ซบ อฮัน 0-1
23:30 ซาแนท นาฟ 0 - 2 เมส ราฟซานจาน 0-0
23:45 เอสเตกฮลัล 0 - 0 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0-0

������������������������������ กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

16:00 ไทย (ยู 23)(N) 0 - 0 อินโดนีเซีย (ยู 23) 0-0
19:00 เวียดนาม(ยู 23) 0 - 0 มาเลเซีย (ยู 23) 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:30 อัล จาซีรา 3 - 2 อัล ซาเร 1-2
00:00 Moghayer Al Sarhan 0 - 0 อัล ฮุสเซน อีร์บิด 0-0

������������������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:00 ยูเอส เบน กัวเดน 0 - 3 เอสเปรานซ์ เอสที 0-1

������������������������������ เปอร์เซีย คัพ

00:00 เอฟเค ซาราเยโว 0 - 0 เอฟเค เวเลซ 0-0

������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0 - 0 คริคูม่า 0-0
05:00 วิลา โนวา 0 - 0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0-0
07:30 เนาติโก (พีอี) 1 - 1 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0-1
07:30 กัวรานี่ เอสพี 0 - 0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-0

������������������������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

02:15 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 2 - 0 เอชเค โคปาโวกค์ 0-0
02:15 ฟีลเคียร์ 5 - 2 ฟจอลเนอร์ 3-1

������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:30 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 1 - 1 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 1-1

������������������������������ สโลวาเกีย 3.Liga

22:30 SK Bernolakovo 4 - 1 ดูนาจสก้า ลูซน่า 3-0

������������������������������ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

22:59 ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21) 1 - 0 ออร์ไกร์ท (ยู 21) 0-0

������������������������������ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ

00:00 อซานฟอทบอล (ญ) 0 - 1 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 0-0
00:00 คลีบ (ญ) 5 - 2 FK Arendal (W) 4-1
00:00 KIL/Hemne (w) 1 - 4 Rosenborg BK (w) 1-2

������������������������������ กัวเตมา ลาลีกา

00:00 กัวสตาโตยา 1 - 1 ซีเอสดี มูนิชิปัล 0-0

������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

07:00 คลับ กัวบิร่า 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 0-0

������������������������������ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

01:00 คอนสวิงเกอร์ (ยู 19) 0 - 0 ซาร์ปสบอร์ก 08 (ยู 19) 0-0
01:15 อัสเคอร์(ยู19) 1 - 1 ออฟซอล (ยู 19) 0-1
01:15 ฮามคาม ยู19 2 - 5 สตาเบ็ค (ยู 19) 0-0
01:15 เอฟเอฟ ลีลล์แฮมเมอร์(ยู19) 3 - 0 ลีน ออล(ยู19) 3-0
01:15 นอร์สแตน (ยู 19) 0 - 0 แบรัม (ยู 19) 0-0

������������������������������ Saudi King Cup of Champions

01:45 อัล ฮิลาล(N) 1 - 1 อัล-ไฟฮา 1-0

������������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 1 - 1 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 0-0

������������������������������ เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

16:00 คยองจู เอฟซี (ญ) 0 - 2 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 0-1
16:00 โซล อเมโซเนส (ญ) 1 - 0 ชางยอง (ญ) 0-0
16:00 ปูซาน ซังมู (ญ) 1 - 3 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 1-2
16:00 ฮวาชอน (ญ) 1 - 0 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 1-0

������������������������������ Turkey Bayanlar 2. Ligi

16:00 Kahramanmaras Anadolu (W) 0 - 1 Erzincan Gencler Gucu Spor (W) 0-1
16:10 Bursa Soganlispor (W) 1 - 2 Kemer FK (W) 1-1
19:00 Pendik Camlikspor (W) 3 - 0 7 Eylul Genclikspor (W) 2-0

������������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

15:40 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 2 - 2 ปาราดอ เอซี (ยู21) 1-1
3วินาที เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 0 - 0 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) -
17:59 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 1 - 2 IRB Ouargla U21 1-0
22:10 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 3 - 0 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 2-0

������������������������������ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

21:15 มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 6 - 1 บีน๊อต เนทันยา (ญ) 1-0
00:05 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) 2 - 0 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ) 0-0
00:10 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) 3 - 2 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค (ญ) 2-0
00:10 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 5 - 1 ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 2-0

������������������������������ ISR U19

21:00 Ironi Nesher U19 4 - 2 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 2-1

������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

00:00 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)

������������������������������ เอสโตเนีย Esi Liiga

22:00 Halliu football College 5 - 0 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 1-0
22:59 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 1 - 1 ทูเลวิค วิจานดี่ 1-0
22:59 Viimsi MRJK 5 - 0 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1-0
22:59 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 1 - 1 ปาร์นู เจเค 1-0

������������������������������ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

00:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 9 - 1 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 4-1
01:00 เบรย์ดาบลิค (ญ) 0 - 1 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 0-1
02:15 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0 - 0 เคฟลาวิค(ญ) 0-0

������������������������������ อิรัก ลิก

20:00 Al Diwaniya 7 - 0 Samarra 2-0
20:00 Al Qasim Sport Club 1 - 2 Al Talaba 1-1
22:30 อัล ซอลรา 1 - 1 Al Minaa 0-0
01:15 อัล นาจาฟ 1 - 0 Naft Misan 1-0

������������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี 0 - 2 เลอร์นายิน อาร์ทซัค 0-1
19:00 พิวนิค บี 6 - 0 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 3-0
19:00 Urartu II 1 - 3 ชีรัค 1-2

������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 3 เดอ เฟบเบรโร่ 0 - 1 Guarani de Trinidad 0-1
21:00 มาร์ตินเลเดสมา 0 - 0 Sol de America Pastoreo 0-0
02:00 อติรา เอฟซี 0 - 1 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0-1

������������������������������ เอสโตเนีย Teine Liiga

22:00 ทาร์ตู เจเค มัก 2 3 - 0 Tartu Kalev 1-0
22:59 Rapla JK Atli 1 - 0 Laanemaa Haapsalu 0-0
22:59 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 2 - 2 Tallinna FC Ararat TTU 0-0
22:59 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 0 - 3 Tallinna JK Legion B 0-1

������������������������������ Egypt Premier League

21:00 Pioneers Club 2 - 0 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 1-0
21:00 เอล แฮมแมม 2 - 2 อลาอับ ดามานอาวเออร์ 2-1
21:00 Egy Salloum 1 - 2 Sed Elmahla 0-2
21:00 เอล โอลิมปิก 0 - 0 เอล มานซูรา 0-0
21:00 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 0 - 1 อาบู แคร์ เซเมด 0-1

������������������������������ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 3 - 0 กรินดาวิค (ญ) 2-0

������������������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

17:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0 - 0 โยโกฮามา เอสซีซี 0-0

������������������������������ ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 5 - 0 Castle Hill RSL Rockets 3-0

������������������������������ กระชับมิตร

20:00 ปารากวัย ยู17 1 - 3 อุรุกวัย (ยู 17) 1-1

������������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:00 CD Independiente Juniors 0 - 1 โอลเมโด้รีโอบัมบา 0-0

������������������������������ รัสเซีย DIV2

16:30 เอฟเค อูราล-2 2 - 0 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1-0

������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 โทแบคโค โร้ด 4 - 2 Wake FC 2-1

������������������������������ รวันดาคัพ

20:00 เอพีอาร์ เอฟซี 2 - 1 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 1-1

������������������������������ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

00:30 TSV Steinbach II 3 - 1 FV Biebrich 02 2-1
01:00 SGE Bedburg-Hau 5 - 0 VfL Rhede 3-0

������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

23:05 เอ็นไอเค 3 - 0 นอร์วัลล่า 2-0
00:00 NouLa 2 - 1 จาพีเอส/47 1-1
00:05 ลีพา 0 - 7 เอฟซีเอสพู 0-2
00:15 ทูลอน ทีเอสโต 2 - 0 เอชไอเอฟเค 2 1-0
00:40 MPS 3 - 0 พุยยุ เฮลซิงกิ 2-0

������������������������������ มาลี Premiere Division

00:00 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 0 - 1 เอเอส โปลิศ 0-1

������������������������������ โปแลนด์ Div.4

22:00 เคเอสคุทโน 2 - 3 Unia Skierniewice 1-2
22:59 Kujawianka Izbica Kujawska 4 - 0 Lech Rypin 0-0

������������������������������ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

01:10 CD Luis Angel Firpo Reserves 2 - 1 AD Isidro Metapan Reserves 1-1

������������������������������ เซอร์เบีย U19 ลีก

15:20 IMT Novi Beograd U19 2 - 2 FK Macva Sabac U19 1-0

������������������������������ ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 อลาฟอสส์ 1 - 9 ฮามาร์ ฮเวอร์ราเกอร์ดิ 0-4

������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:30 SpVgg Vreden 1921 3 - 2 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี 1-0

������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo B

02:00 Estudiantes de Resistencia 0 - 0 Resistencia Central 0-0

������������������������������ เม็กซิโก Segunda Division

22:00 Tecos II 1 - 0 Cimarrones de Sonora FC III 1-0

������������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 เคเอ็มซี เอฟซี 3 - 0 มเบยา ซิตี้ 2-0

������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:10 เดปอร์ตีโบโมรอน(สำรอง) 1 - 2 เทมเพอร์ลีย์(สำรอง) 0-1
21:00 คานูเอลาส เอฟซี(สำรอง) 2 - 0 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 2-0
21:00 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) 1 - 5 CA Atlanta Reserves 0-2
01:00 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) 2 - 0 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 1-0
01:00 ลอส อันเดส(สำรอง) 1 - 0 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) 1-0
01:00 ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง) 2 - 0 CS Dock Sud Reserves 1-0
01:00 คิลเมส(สำรอง) 2 - 0 เดปอร์ติโว ริเอสตรา(สำรอง) 1-0
01:30 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 2 - 2 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 1-1
01:30 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 0 - 2 Victoriano Arenas Reserves 0-2
01:30 เจเจ ยูคุยซ่า(สำรอง) 1 - 1 CA Colegiales Reserves 0-0

������������������������������ อุรุกวัยลีกสำรอง

01:00 Rentistas Reserves 3 - 2 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 2-0

������������������������������

15:30 Swaraj FC 2 - 1 อาร์บีไอ 0-0
17:30 วีวา เจนไน เอฟซี 2 - 1 AGORC 1-1

������������������������������

00:30 La Nucia U19 2 - 2 อัลโบรายา(ยู 19) 2-1

������������������������������

04:00 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 1 - 3 Violette AC 1-1
07:00 Cibao FC 1 - 0 Atletico Vega Real 1-0

������������������������������

00:30 AS Douanes Nouakchott 1 - 0 เอซีเอส เคซาร์ 0-0

������������������������������

07:00 เอสวีบริแทนเนีย 1 - 4 เอสวีดาโคตา 0-2

������������������������������

15:00 แอทเลติก 220 เอฟซี 0 - 1 เดเรนเอฟซี 0-0
18:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ 2 - 0 Tuv Buganuud 0-0

������������������������������

22:00 UPI-ONM FC 1 - 1 Dragons 1-0

������������������������������

18:25 Naija Ratels (W) 0 - 2 Rivers Angels (w) 0-0
22:00 Bayelsa Queens FC (W) 2 - 1 Edo Queens (W) 0-0

������������������������������

17:00 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ 1 - 1 ฟารัสช์จันจ์ เอสซี 0-0
19:15 Fortis FC 0 - 0 Fakirapool Young Mens Club 0-0

������������������������������

07:00 Champions FC Academy 0 - 1 UMECIT 0-1

������������������������������

16:10 Bangadarshan 3 - 0 Ajmal FC 3-0
18:25 Glorious FC 0 - 2 Paschim Heroes 0-0

������������������������������

19:30 FK Csikszereda Miercurea Ciuc U19 1 - 0 ACS Sepsi U19 1-0

������������������������������ 19/05/2565



������������������������������Egypt Premier League, ISR U19, Saudi King Cup of Champions, Turkey Bayanlar 2. Ligi , USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปอร์เซีย คัพ, โปแลนด์ Div.4, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รวันดาคัพ, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย คัพ, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สโลวาเกีย 3.Liga, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิรัก ลิก, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น,