บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������ 18/05/2565

������������������������������ เค-ลีก

17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1 - 0 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 0 - 1 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-1
17:30 ซองนัม เอฟซี 2 - 2 ซูวอน ซิตี้ 1-0
17:30 แกงวัน เอฟซี 1 - 0 เอฟซี โซล 1-0

������������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

23:45 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 3 - 0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1-0

������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0 - 0 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0-0
06:30 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 3 - 3 ชิคาโก ไฟร์ 1-1
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด 0 - 2 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 0-2
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 แอลเอ กาแลกซี่ 0-0
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ 2 - 1 โคโลราโด ราปิดส์ 1-1
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม 0 - 1 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 0-1
07:30 แนชวิลล์ เอฟซี 2 - 1 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-0

������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

17:00 วิสเซล โกเบ 0 - 1 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 0-0
17:30 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 3 - 3 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-3

������������������������������ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:45 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-1

������������������������������ อิตาลี เซเรีย บี

01:00 เบรสชา 1 - 2 มอนซ่า 1912 1-1

������������������������������ กระชับมิตร คัพ

19:00 พาโรยูไนเต็ด 1 - 0 ทิมพูซิตี้ 1-0
22:00 ซาราเยโว (ญ) 4 - 1 ZFNK Emina (W) 3-0
22:30 สปาร์ตา ปราก (ญ) 0 - 2 สลาเวีย ปราก (ญ) 0-1

������������������������������ นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

22:00 จังเคเลน 1 - 1 ไมจอลเนอร์ 0-1
22:59 ยูลเลิร์น เอฟซี 3 - 0 อัสเคอร์ 1-0
22:59 สเจ็ทเทน 0 - 3 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-1
22:59 พอร์ส เกรนแลนด์ 2 - 3 เอฟเคอเรนดัล 0-2
22:59 ออส เทิร์น 5 - 5 อาซาเน่ ฟุตบอล 2-2
22:59 โวส 0 - 7 เอสเค บรานน์ 0-2
22:59 SK Trygg Lade 1 - 2 เลวานเจอร์ เอฟเค 0-0
22:59 ฟินส์เนส 2 - 4 ทรอมส์ดาเลน 1-0
22:59 Rade 0 - 0 เฟรดริกซ์สตรัด 0-0
22:59 แบรัมเอสเค 1 - 1 ควิด ฮอลเด้น 0-0
22:59 บรัมมันดาล 0 - 0 สตรอมเมน 0-0
22:59 เอสเค ทราเอฟฟ์ 3 - 3 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1-2
22:59 Bremnes IL 2 - 5 Oygarden FK 2-2
22:59 เอสเค เฮิร์ด 0 - 2 โมลด์ 0-1
22:59 ออรเคล 3 - 6 ซทจอร์ดาล บริ้ง 0-5
22:59 บอสเซคอป 0 - 2 อัลต้า 0-1
23:30 นอร์สแตน 0 - 1 ฟริกก์ 0-1
00:00 โลโคโมทีฟ ออสโล 1 - 2 ไอสโวล์ด TF 0-1
00:00 ฮาร์สตัด 2 - 1 เซนจา 1-0
00:30 Gjovik Lyn 1 - 1 รัวฟอส 0-0

������������������������������ เจแปน ลีก คัพ

17:00 โออิตะ ตรินิต้า 3 - 3 เซเรโซ โอซาก้า 2-1
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0 - 2 นาโกย่า แกรมปัส เอต 0-2
17:00 คาชิว่า เรย์โซล 0 - 1 เกียวโต แซงก้า 0-0
17:00 โชนัน เบลมาเร่ 1 - 0 จูบิโล อิวาตะ 0-0
17:00 กัมบะ โอซาก้า 1 - 3 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-1
17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2 - 1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0
17:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 1 - 1 สากัน โตสู 0-0
17:00 เอฟซี โตเกียว 0 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0

������������������������������ โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2 - 0 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-0
05:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 2 - 3 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1-1
05:00 พัลไมรัส 1 - 0 คลับสปอร์ต เอเมเลค 0-0
07:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 3 - 0 Independiente Petrolero 2-0
07:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 2 - 2 อเมริกา เอ็มจี 2-2
07:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 2 - 1 โอลิมเปีย อาซันซิออง 1-1

������������������������������ ยูฟ่า ยูโรปาลีก

02:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(N) 1 - 1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-0

������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก คัพ

22:00 สโลวัคโก้ 3 - 1 สปาร์ตาปราก 3-1

������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 สค็อปดี้ เอไอเค 0 - 0 โอเรโบร 0-0
00:00 ออร์ไกร์ท 1 - 2 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-1
00:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 2 - 2 แลนด์สโครน่า 2-1
00:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 2 - 2 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 1-0

������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

23:30 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 3 - 1 เฟรเดอริเซีย 2-0
23:30 เอสเบิร์ก 2 - 3 เฟรมัด อเมเจอร์ 2-1
23:30 เฮลซิงกอร์ 1 - 2 ลิงบี้ 1-1
23:30 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0 - 1 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-1

������������������������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด 1 - 0 อีเอส เซทิฟ 0-0

������������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 ริก้า เอฟซี 2 - 0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 1-0
22:00 ซูเปอร์โนวา 0 - 3 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 0-2

������������������������������ โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 อินติกัส เดปอร์เตส 0 - 2 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 0-0
05:15 ซีเอ ริเวอร์เพลท 1 - 2 คุยอาบา 0-1
07:30 ราซิ่ง คลับ 1 - 0 เอฟบีซี เมลการ์ 1-0
07:30 ซานโตส 1 - 0 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-0
07:30 แอลดียู กีโต้ 2 - 2 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1-2

������������������������������ ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:05 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 0 - 0 เมลเบิร์น ซิตี้ 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

21:30 นาซซาจี้ มาซานดาราน 2 - 1 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 0-1

������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

17:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0 - 1 กรุลล่า โมริโอกะ 0-0

������������������������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

01:00 NBE SC 0 - 0 เอล อาห์ลี 0-0

������������������������������ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

19:15 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 - 2 พีบี ปาหัง 1-2

������������������������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:15 แมคฮาร์บ 1 - 1 วีแดด คาซาบลานก้า 1-1

������������������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 โอลิมปิก เด เบจา 2 - 0 อีเอส เมทเลาอิ 2-0
21:00 ES Hammam Sousse 1 - 1 อีเอส ซาร์ซิส 0-0
22:00 คลับ แอฟริเคน 0 - 1 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 0-0

������������������������������ AFC คัพ

17:00 วิสาขเอฟซี รอ แทมปิเนส โรเวอร์ส
18:00 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 4 - 2 โมฮัน บากอน(อินเดีย) 0-0
22:00 พสุนธรา คิงส์ 1 - 0 มาซิย่า เอส อาร์ซี 1-0
22:00 อัล ซีบ 1 - 0 จาเบิลช 1-0
22:00 อัล ริฟฟา 2 - 3 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 2-1
22:00 เทชริน เอสซี 0 - 0 ฮิลาล อัล คูดส์ 0-0
02:00 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 1 - 1 อัล คูเวต เอสซี 0-1
02:00 ซแบ๊บ อัลคาลิล 0 - 3 ดูฟาร์ 0-1
02:00 อัล-เนจ์เมห์ 1 - 1 อิสท์ ริฟฟา 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:59 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0 - 0 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-0
22:59 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0 - 1 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0-1

������������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

21:30 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 4 - 2 ทรานส์ นาร์ว่า 2-1
22:00 วาปรัส ปาร์นู 1 - 1 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0-1
23:30 นอมเม่ เจเค คาลจู 0 - 1 เลวาเดีย ทัลลินน์ 0-0

������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

07:30 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1 - 0 ลอนดริน่า พีอาร์ 1-0

������������������������������ สโลวาเกีย 3.Liga

22:30 Cadca 1 - 5 Rakytovce 1-2
22:30 Liptovska Stiavnica 1 - 3 TJ Tatran Oravske Vesele 0-2
22:30 ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค 1 - 0 SK Pramen Kovacova 1-0
22:30 MFK Zarnovica 1 - 2 FK Podkonice 1-1
22:30 ริมาฟสก้า โซโบต้า 0 - 1 วีทีเจ มาร์ติน 0-0
22:30 Novohrad Lucenec 0 - 0 Jednota Banova 0-0
22:30 SKM Liptovsky Hradok 1 - 1 TJ Banik Kalinovo 1-1
22:30 FTC Filakovo 1 - 0 โดลนีย์ กูบิน 1-0
23:30 เอสเอฟเอ็ม เซเนค 1 - 0 Kalinkovo 0-0

������������������������������ USL ดิวิชั่น 1

06:00 ไมอามี่เอฟซี 1 - 1 ดีทรอยต์ ซิตี้ 0-1
07:00 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 0 - 0 ลาส เวกัส ไลท์ 0-0
07:00 เมมฟิส 901 5 - 0 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 3-0

������������������������������ ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ

22:59 Grei (w) 0 - 2 โคลบอทน์ (ญ) 0-1
22:59 Tynset (ญ) 0 - 12 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-5
22:59 Viking (W) 1 - 3 อโวลเนส (ญ) 0-0
22:59 แฟรท (ญ) 0 - 9 วาเลเรนก้า (ญ) 0-2
22:59 De Lude Fu Overseas (w) 0 - 12 SK Brann (W) 0-5
23:30 Runar (ญ) 0 - 8 โรอาร์ (ญ) 0-5
00:00 Ullensaker/Kisa IL (W) 0 - 4 ลิน (ญ) 0-2
00:30 Ovrevoll Hosle(w) 4 - 3 Honefoss (w) 1-1
00:30 Odd BK (W) 0 - 1 สตาเบ็ค (ญ) 0-0

������������������������������ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 CD Platense Municipal Zacatecoluca 1 - 0 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 0-0

������������������������������ ลิทัวเนีย คัพ

22:00 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0 - 2 บอลติกปาเนเวจิส 0-0
22:00 FK Neptunas Klaipeda 0 - 1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-0

������������������������������ เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง

15:30 ไทย(ญ)(N) 3 - 0 ฟิลิปปินส์ (ญ) 1-0
19:00 เวียดนาม(ญ) 1 - 0 เมียนมาร์ (ญ) 1-0

������������������������������ กัวเตมา ลาลีกา

01:00 ซีดี มาลากาเตโก 1 - 1 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0-0

������������������������������ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:30 ซองดาล (ยู 19) 4 - 5 ไวกิ้งส์(ยู 19) 3-1
21:00 ทรอมโซ่ (ยู 19) 1 - 3 วาเลเรนก้า (ยู 19) 1-2

������������������������������ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:59 ฮาเจอร์ 2 - 0 อัล กาดาซิย่า 0-0
23:10 อัล-ไดรห์ 1 - 2 อัล-จีล 1-0
23:20 Al-Ameade 1 - 1 อัล-จาบาลีน 0-0
23:45 อัล โอลูบัช 1 - 1 Al-Akhdoud 0-0
01:00 นาจราน 3 - 0 Bisha FC 0-0

������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:40 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 2 - 2 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 1-1
19:40 Al Khaleej Youths 0 - 0 อัล-จีล(เยาวชน) 0-0
19:50 อัล ทาย(เยาวชน) 0 - 2 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 0-0
19:55 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 1 - 0 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 1-0
20:05 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 0 - 1 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 0-0
20:10 Al-Orubah Youths 1 - 4 Arar (Youth) 0-0
20:25 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 0 - 1 อุฮุด(เยาวชน) 0-0
20:25 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 0 - 0 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 0-0
22:00 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 0 - 1 อัล-ชาบับ(เยาวชน) 0-0

������������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:45 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 2 - 4 ซอกเดียน่า จิซาค 1-2
18:45 โคแคน 1 - 1 ปัคตากอร์ 0-0

������������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 นอร์ท แคโรไลนา (ญ) 1 - 2 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 0-2
06:30 Racing Louisville (W) 1 - 0 San Diego Wave (W) 1-0

������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

00:30 เอสเบิร์ก (ยู 19) 2 - 2 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 0-0

������������������������������ สวีเดน U19

22:00 เยอร์การ์เด้น(ยู 19) 4 - 4 เฮลซิงบอร์ก ไอเอฟ (ยู 19) 2-2

������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

07:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0 - 1 Monarcas Morelia 0-0

������������������������������ มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ

18:00 โปลิศ เทโร เอฟซี(N) 1 - 2 นครราชสีมา เอฟซี 1-1
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 2 - 3 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 1-2

������������������������������ ฮังการี U19 A ลีก

18:00 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) 2 - 1 Nyirsuli ยู19 0-0
19:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2 - 2 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 0-1

������������������������������ UAE RL

21:15 อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) 4 - 3 อัล-เวห์ดา(ซาอุฯ) (ยู 21) 1-2

������������������������������ ISR U19

20:30 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 1 - 2 เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ (ยู19) 1-2
20:30 Football Club Nave Yosef U19 3 - 3 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 1-1
20:30 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 0 - 2 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 0-1
20:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 0 - 1 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 0-0
20:30 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 4 - 0 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 1-0
20:30 SC Haifa Robi Shapira U19 0 - 1 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 0-1
20:30 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 0 - 1 Maccabi Ein Mahal Jamal U19 0-0
20:30 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 2 - 3 Hapoel Jerusalem Malka U19 2-1
20:30 Hapoel Hod Hasharon U19 0 - 1 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 0-1

������������������������������ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 2 - 1 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-0

������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

07:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0 - 2 คลับ อเมริกา (ยู 20) 0-1

������������������������������ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

00:30 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 4 - 1 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 3-1
02:15 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 1 - 3 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 1-1

������������������������������ หมู่เกาะแฟโร คัพ

00:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 - 1 AB Argir 0-1
00:30 เคไอ แคร๊กสวิก 3 - 0 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0-0
00:45 TB/FCS/Royn 1 - 4 07 Vestur Sorvagur 1-2
02:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 0 - 2 ไวกิงเกอร์ โกตู 0-2

������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 สปอตติโว อิเทโน่ 1 - 1 2 เด มาโย พีเจซี 1-1
02:00 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0 - 1 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0-0

������������������������������ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

22:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 8 - 0 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 4-0

������������������������������ ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 3 - 1 เดนิซลิสปอร์(ยู19) 0-0
16:00 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) 1 - 1 อัลตินอร์ดู (ยู 19) 0-1
22:59 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 1 - 2 กาลาตาซาราย (ยู 19) 0-2

������������������������������ เอสโตเนีย Teine Liiga

22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1 - 5 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 0-2

������������������������������ เค ลีก ชาเลน

17:30 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0 - 1 Chungnam Asan 0-1
17:30 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 1 กยองนัม เอฟซี 0-0

������������������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

17:00 เอฟซี กิฟู 3 - 0 ไกนาเร โตโตริ 1-0

������������������������������ บราซิลเลียร์

04:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0 - 0 ยาปิรันก้า 0-0
06:30 วิตอเรีย บีเอ 0 - 1 โบตาโฟโก้ พีบี 0-0

������������������������������ ออสเตรเลีย FFA คัพ

15:00 วาเลนไทน์ 1 - 3 บรอดมีโดว์ เมจิก 0-0
15:30 วอลเดน เวสทอน 3 - 3 OConnor Knights 2-1
15:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 2 - 2 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 0-1
16:00 Magpie Magpie 0 - 8 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0-1
16:00 อดัมทาวน์ โรสะบัดเอฟซี 1 - 2 เลค แมคควอรี 1-0
16:00 เมทแลนด์ 6 - 0 แลมบ์ตัน จาร์วิส 3-0
16:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 4 - 2 Dulwich Hill SC 1-1
16:00 Whittlesea United 4 - 0 Upfield SC 1-0
16:30 บรอดบีชยูไนเต็ด 3 - 3 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 1-2
16:30 คาบูลเตอร์ เอฟซี 0 - 4 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 0-2
42วินาที เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0 - 0 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด -
16:30 แคนเทอร์เบอรี แบงส์ทาวน์ เอฟซี 1 - 4 Lindfield FC 1-3
16:30 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 3 - 0 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส 2-0
16:45 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 0-0
16:45 แบล็คทาวน์ ซิตี้ เดมอน 2 - 1 ซูเธอร์แลนด์ ชาร์ค 1-1
17:10 Waverley Old Boys 1 - 1 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 1-0
17:30 Emerald FC 2 - 4 ซอเรนโต้ เอฟซี 1-4
18:00 แมนดูราท ซิตี้ 1 - 1 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1-0
19:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 10 - 1 Kingsley Westside 5-0

������������������������������ กระชับมิตร

20:00 อิหร่าน(ยู16) 1 - 0 อัฟกานิสถาน (ยู 16) 0-0
22:59 ทาจิกิสถาน (ยู 16) 0 - 2 อุซเบกิสถาน (ยู 16) 0-1

������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) 0 - 3 Monte Azul SP (Youth) 0-1
01:00 ฟรานคาน่า(เยาวชน) 0 - 0 อินเตอร์เบเบเดอร่าเอสพี(เยาวชน) 0-0
01:00 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 0 - 2 โบตาโฟโก-เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 1 - 0 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 1-0
01:00 GD Saocarlense Youth 2 - 2 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 1-0
01:00 โนโรเอสเต้(เยาวชน) 3 - 0 เซา การ์ลูส (เยาวชน) 1-0
01:00 SKA Brasil Youth 2 - 1 ออสโต้(เยาวชน) 1-1
01:00 โวตูปอแรงเกนเซ่(เยาวชน) 1 - 2 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 0-0
01:00 อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) 0 - 4 Aracatuba SP Youth 0-1
01:00 เปาลิสต้า(เยาวชน) 2 - 3 กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน) 0-1
01:00 Sharjah Brasil U20 2 - 1 Salto SP U20 1-1
01:00 Catanduva/SP Youth 0 - 4 เกรมิโอ โนโวริซอนติน(เยาวชน) 0-0
01:00 CA Metropolitano U20 2 - 2 Colorado Caieiras SP Youth 0-1
01:00 Sharjah SP Youth 2 - 1 Salto SP Youth 1-1
01:00 CA Taquaritinga SP U20 0 - 3 เฟอโรเวียเรีย เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 Andradina SP Youth 1 - 1 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1-0
01:00 อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) 2 - 2 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 1-1
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 1 - 1 Ibrachina Youth 1-0

������������������������������ กานาพรีเมียร์

22:00 Accra Hearts of Oak 1 - 0 Bibiani Gold Stars 1-0
22:00 King Faisal Babes 1 - 0 เตชิมันซิตี้ 1-0
22:00 Real Tamale United 2 - 2 Bechem United 1-1
22:00 อาดัวน่าสตาร์ส 0 - 0 เอลมินา ชาร์ค 0-0
22:00 Berekum Chelsea 0 - 0 Medeama SC 0-0
22:00 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 0-0
22:00 Legon Cities FC 2 - 1 กาน่า ดรีม เอฟซี 2-0
22:00 WAFA 0 - 1 Accra Lions 0-1

������������������������������ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

01:00 Fram/Ulfarnir U19 5 - 2 Keflavik U19 3-1

������������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 ซีดี เปอร์โต กีโต 1 - 0 เอสซี อิมบาบูรา 1-0
07:00 Guayaquil SC 2 - 0 มอนต้า เอฟซี 1-0
07:30 Libertad FC 4 - 2 เดปอร์ติโบ กีโต้ 3-0

������������������������������ WAUS WD1

18:30 เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) รอ บัลแคทต้า (ญ)

������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 วีไอเอฟเค 5 - 2 จีบีเค คอคโคล่า 2-1

������������������������������ Greece Divison C

21:00 Iraklis Larisas 1 - 3 Rouf FC 0-1
21:00 อิลิโอปูลิ 1 - 1 อโกรติกอส 0-1
21:00 Proodeftiki FC 0 - 0 Makedonikos FC 0-0

������������������������������ ตุรกี 3. ลัก บี

19:30 76 Igdir Belediyespor 3 - 2 Aksarayspor 2-1
20:00 Erzin Belediyespor 2 - 1 Yeni Orduspor 1-0

������������������������������ รัสเซีย DIV2

18:30 ไดนาโม บรานัวล์ 3 - 0 โนสต้า โนโวทรอย 0-0
20:00 เออทิช 1946ออมส์ 1 - 1 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 1-1

������������������������������ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

21:15 Al Ain SCC U21 3 - 2 อัล นาสร์ (ยู 21) 2-1
21:15 อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) 2 - 1 คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) 1-1
21:15 อัจมาน คลับ (ยู 21) 1 - 0 วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) 1-0
21:15 ชาบับ ดูไบ (ยู 21) 4 - 1 อัล-ดาฟรา (ยู 21) 1-0
21:15 อัล โอรูบา (ยู 21) 1 - 1 เอมิเรตส์ คลับ (ยู 21) 1-1
21:15 อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) 2 - 1 Baniyas SC U21 2-1
21:15 อิตติฮัดคาลบา (ยู 21) รอ Al Wahda Abu Dhabi U21
21:15 อัลไอน์ (ยู 21) 3 - 2 อัล นาเซอร์ ดูไบ (ยู 21) 2-1

������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 Forsbacka IK 2 - 0 Sandvikens AIK FK 1-0
00:00 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 0 - 2 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0-1

������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 Charlotte Independ B 0 - 0 นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) 0-0
06:00 Charlotte Independence 2 0 - 0 North Carolina FC II 0-0
06:00 Tampa Bay United 0 - 1 เดอะ วิลล่าเกส 0-1
06:30 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด 1 - 3 เร้ดดิ้ง ยูไนเต็ด 1-1
06:30 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 1 - 2 Northern Colorado 1-1
07:00 OKC 1889 FC 2 - 0 Reign FK 1-0
07:00 ฮิวสตัน เอฟซี 0 - 1 คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี 0-1
07:30 ฟอร์ต เวิร์ธ วาเคโร 0 - 1 Irving City FC 0-0
07:30 Pensacola City FC 3 - 2 Florida Roots 0-2

������������������������������ แคเมอรูน Elite One

20:00 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 1 - 3 Fovu Baham 0-1
20:00 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง 0 - 0 ยูเนี่ยน ดูอาลา 0-0
21:30 Colombe du Dja et Lobo 2 - 0 Tonnerre Yaounde 0-0
21:30 ยูเอ็มเอส เด ลุม 1 - 1 The dragon of Yaounde 0-0
21:30 Renaissance Ngoumou 0 - 2 Yafoot FC 0-0
21:30 Fauve Azur Elite 1 - 1 เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ 1-1
21:40 Bamboutos de 0 - 0 นิว สตาร์ เดอ ดูอาลา 0-0
22:00 โคตอน สปอร์ต 3 - 0 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี 0-0
22:00 แพนแทร์ สปอร์ทีฟ ดู เนด์ 0 - 1 Canon Yaounde 0-0
22:00 OFTA of Kribi 1 - 1 เอเวียน อคาเดมี่ 0-0
22:00 Djiko FC de Bandjoun 2 - 1 AS Fortuna Mfou 0-0
00:00 Yong Sports Academy 0 - 2 Les Astres FC 0-1

������������������������������ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

14:00 Welkite Ketema 1 - 2 Sebeta City 0-0
17:00 Defence Force FC 1 - 2 Fasil Kenema 1-1
20:00 Wolaita Dicha 0 - 1 Sidama Bunna 0-1

������������������������������ โปแลนด์ Regional Cup

21:00 Gawin Sleza Wroclaw 4 - 0 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 2-0

������������������������������ แองโกลา Girabola ลีก

22:30 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 3 - 1 Sagrada Esperanca 1-0

������������������������������ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

06:30 Midwest United (W) 4 - 2 Kalamazoo FC (W) 0-0

������������������������������ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:59 เอเอสอีซี มิโมซาส 3 - 2 Stella Club d'Adjame 1-1

������������������������������ รวันดาคัพ

20:00 โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี 2 - 2 เอเอส คิกาลี 1-1

������������������������������ ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี

01:45 Sion Swifts (w) 1 - 1 เกล็นโตรัน (ญ) 1-1
01:45 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 8 - 0 Mid Ulster (w) 5-0
01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 1 - 3 ลินฟิลด์(ญ) 1-0
02:00 ครูซาเดอร์ นิวทาวน์แอ็บบี สไตร์เกอร์ส(ญ) 5 - 2 ลิสเบิร์น(ญ) 3-0

������������������������������ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

00:00 บีเอสวี เรห์เด้น 1 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 0-0
00:00 TUS Maccabi 3 - 0 Berlin Hilalspor 2-0

������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:30 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 3 - 2 BK-46 Karis Karjaa 0-1
22:30 RPS Lions 0 - 3 KJP 0-2

������������������������������ ออสเตรีย Landesliga

00:30 ยูเอฟซี อัลเทนมาร์คท์ 0 - 0 SV Strasswalchen 0-0

������������������������������ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 บลู อีเกิ้ลส์ 0 - 0 Civo United 0-0

������������������������������ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 แอฟเซ ลีแอช 4 - 0 เดสเซล สปอร์ต 4-0
01:00 Royal Knokke 0 - 2 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 0-1

������������������������������ ชเลสวิกลีกา

00:00 Dornbreite Lubeck 2 - 0 TSV Kronshagen 0-0
00:30 TSV Bordesholm 1 - 2 SV Todesfelde 1-2
00:30 วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 3 - 3 เอสวี ฟรีเชีย 03 3-1

������������������������������ มาลี Premiere Division

00:00 เรอัล บามาโก 0 - 0 Djoliba 0-0

������������������������������ โปแลนด์ Div.4

22:00 Mamry Gizycko 0 - 1 Wikielec 0-1
22:59 Unia Kosztowy 0 - 2 Ks Unia Dabrowa Gornicza 0-1

������������������������������ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

06:45 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 1 - 1 CD Aguila Reserves 1-0

������������������������������

16:00 โทรอนโต อวาบา 0 - 1 นิวแลมบ์ตัน 0-1

������������������������������ ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 KFR Hvolsvollur 3 - 3 กอล์ฟกลับเบอร์ กรินดาวิกเคอร์ 2-1
03:00 Berserkir Midas 4 - 1 KB Breidholt 2-1
03:00 เลตเทียร์ 1 - 4 IBU Uppsveitir 1-1
03:00 เคอาร์ไอเอ 1 - 10 ฮวิติ ริดดารินน์ 1-4

������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

22:00 โอปาว่า 2 1 - 3 เอฟเค โบฮูมิน 1-2

������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:30 ไอน์ทรัค เทรียร์ 0 - 0 ทูเอส เมชเทอร์เชียม 0-0
01:00 international Leipzig FC 0 - 3 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 0-0

������������������������������ เม็กซิโก Segunda Division

01:00 Guerreros DD 0 - 1 Chilpancingo 0-0

������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:45 ร็อคเม้าท์ 3 - 0 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก 1-0

������������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1

22:59 อาซาม เอฟซี 1 - 1 ซิมบ้า 1-1

������������������������������ อุรุกวัยลีกสำรอง

20:00 Deportivo Maldonado Reserve 2 - 1 ซีเอ ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1-0
20:00 ลิเวอร์พูลมอนเตวิเดโอ(สำรอง) 3 - 0 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 0-0

������������������������������ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

22:59 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) 6 - 0 FK Nove Zamky (w) 3-0

������������������������������ อิตาลี Serie D

19:00 เอเอสดี มูราเวรา 1 - 3 กลาดิเอเตอร์ 0-2
20:00 ออร์ซ่าเชอน่า 2 - 0 Afragolese 1944 0-0
20:30 Carbonia 2 - 0 วิสอาร์ทิน่า 0-0
21:00 Cynthiabalonga 7 - 2 เอเอสดี ลานุเซอิ 3-0
21:00 Team Nuova Florida 2 - 1 เอพริลเลีย 1-1
21:00 Real Monterotondo 0 - 3 กุยเกลียโน่ 0-2
21:00 ASD San Luca 3 - 3 Santa Maria 2-1
21:00 กัสซีโน 1 - 1 Insieme Formia 0-1
21:00 เอเอสออสเตียแมร์ 0 - 1 Atletico Uri 0-0
21:00 ซาสซาริ ตอร์เรส 0 - 0 USD Latte Dolce 0-0
21:00 ออด๊าซ เชริโนลา 3 - 0 FB Brindisi 1912 0-0

������������������������������ ซานมารีโนลีก

01:45 เอสพี ลา ฟิโอริต้า 2 - 1 S.S Pennarossa 1-1
01:45 เตร เพนน์ 1 - 0 ทรี ฟิโอริ 1-0

������������������������������

15:00 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 1 - 0 Banat Girls (w) 0-0

������������������������������

15:45 อินเดีย แบงค์ 2 - 2 เจนไน คัสตอม 1-1

������������������������������ Columbia women

05:45 อเมริกา เด กาลี (ญ) 2 - 0 จูเนียร์ (ญ) 0-0
07:00 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) 0 - 0 Deportivo Pereira (w) 0-0

������������������������������

21:00 แซดเอฟเค คาเมนิคา ซาซ่า (ญ) 4 - 0 ZFK AS Junajted Struga (w) 2-0

������������������������������

01:00 Dinamo EC U23 รอ Miguelense FC U23
05:00 Nova Venecia FC 2 - 0 Vilavelhense 1-0
06:00 คอรูริเป้ เอไอ 4 - 0 CEO AL 1-0

������������������������������

21:00 Agarista CSF Anenii Noi (W) 4 - 0 FC Belceanka (w) 2-0
21:00 CS Noroc (w) 4 - 0 Real Succes-SS11 (w) 2-0

������������������������������

22:59 CF Juventud Laguna U19 2 - 2 Union Viera CF U19 0-1
01:00 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 1 - 0 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 0-0

������������������������������

01:45 Glebe North FC 0 - 1 เซนต์ มอชแทส 0-0

������������������������������

07:00 ราซิ่ง คลับอรูบา 3 - 2 เอสวี ลา ฟาม่า 0-1

������������������������������

22:00 AS Togo-Port 0 - 2 ASC Kara 0-0

������������������������������

19:00 FC Khatlon 1 - 0 Ravshan Zafarobod 0-0
19:00 เอฟเค คูจานด์ 1 - 0 FC Istaravshan 0-0
19:00 Faizkand 2 - 2 CSKA Pamir Dushanbe 0-0
20:00 อิสทิโล ดูชานบี 3 - 1 Regar-TadAZ Tursunzoda 2-1

������������������������������

01:00 EC Prospera U20 0 - 6 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 0-4
01:45 Hidrolandense U20 2 - 0 Atletas de Jesus U20 0-0

������������������������������

12:00 คานการิด 0 - 3 เอิร์ซิม 0-3
15:00 BCH Lions 2 - 5 เอฟซี อูลานบาตอร์ 1-3
18:00 Khovd 2 - 5 SP Falcons 0-4

������������������������������

22:59 Immigration FC 0 - 0 บอมบาด้าเอฟซี 0-0
22:59 Kanifing East FC 1 - 0 Kiang West FC 0-0

������������������������������

22:00 เอ็นเค วร์โบเวต 4 - 1 NK Tresnjevka 2-0
22:00 HNK Segesta Sisak 0 - 1 เอ็นเค มักซีมีร์ 0-0
22:00 เอ็นเค ฟราบ 2 - 1 เอ็นเคลุคโก้ 0-0
22:00 Trnje 3 - 1 NK Zagorec Krapina 1-1
22:00 Tekstilac Ravnice 1 - 1 NK Mladost Petrinja 1-1
22:00 GAJ Mace 6 - 2 Zagreb Hask 3-1
22:00 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 1 - 1 DUGO SELO 1-0

������������������������������

20:00 Aigle Noir 1 - 2 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 0-1
20:00 Bumamuru 1 - 0 บูจุมบูรา ซิตี้ 0-0

������������������������������

22:30 SK Olympia Rajecko 2 - 0 Bosonohy 1-0

������������������������������

22:59 NK Dubrava Zagreb 3 - 1 Kustosija 0-0

������������������������������

19:30 คอนฟิแองก้า เอสอี (เยาวชน) 1 - 1 AD Frei Paulistano U20 0-1
00:00 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 2 - 2 บันกู (ยู 20) 0-1
01:00 ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) รอ Passo Fundo U20
01:30 Itumbiara U20 0 - 0 America GO U20 0-0
01:30 Aragoiania U20 4 - 2 Rioverdense U20 3-1
01:50 Jardim America U20 3 - 1 Belavistense U20 2-0

������������������������������

10:45 Birgunj Youth Academy 0 - 4 Pulchowk SC 0-1
14:00 Planning Boys United 3 - 1 RC32 Football Academy 2-0
17:15 Khalibari Youth FC 1 - 2 Mahabir Club 1-0

������������������������������

21:00 UKS Loczki Wyszkow (W) 3 - 5 GSS Grodzisk Wielkopolski (W) 1-3

������������������������������

22:59 Ajel De Rusfique 0 - 0 เจเนอเรชั่น ฟุต 0-0
22:59 ASC Yeggo 1 - 3 Thies FC 0-0
22:59 Amitie FC 0 - 3 ASC Linguere 0-1

������������������������������

22:20 Real Esteli (W) 2 - 0 Juventus Managua (W) 0-0

������������������������������

22:00 เอฟเค ครูปา 2 - 0 Rudar Prijedor 1-0

������������������������������

10:30 CISF 7 - 1 India Young Sports 4-0
18:15 Shakti FC 3 - 1 Youngsters Delhi 1-1

������������������������������

01:00 Lyra-Lierse Berlaar 2 - 2 Spouwen Mopertingen 2-0

������������������������������

01:00 กอนกาเลนส์ 0 - 0 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 0-0
01:00 Artsul RJ 1 - 1 โวลตา เรดอนดา 0-1

������������������������������ 18/05/2565



������������������������������AFC คัพ, Columbia women, Greece Divison C, ISR U19, UAE RL, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมา ลาลีกา, กานาพรีเมียร์, เกมส์เอเชียตะวันออกเฉียงใต้ฟุตบอลหญิง, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite One, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก คัพ, ชเลสวิกลีกา, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิลเลียร์, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ Regional Cup, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มูลนิธิไทยคม เอฟเอคัพ, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รวันดาคัพ, รัสเซีย DIV2, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย คัพ, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน U19, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, หมู่เกาะแฟโร คัพ, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮังการี U19 A ลีก,