บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������ 02/12/2564

������������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ

04:00 บาเฮีย บีเอ 2 - 3 อัตเลติโก มิไนโร่ 0-0
06:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 3 - 0 เซาเปาโล 1-0

������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

00:45 อาแซด อัลค์มาร์ 2 - 1 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1-1
03:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 5 - 0 วิลเลม 2 3-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

02:45 เซลติก 1 - 0 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-0

������������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:30 โตริโน่ 2 - 2 เอ็มโปลี 2-1
02:45 ลาซิโอ 4 - 4 อูดิเนเซ่ 1-3

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 2 - 0 เบรนท์ฟอร์ด 1-0
03:15 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 3 - 2 อาร์เซน่อล 1-1

������������������������������ สเปนโคปาเดลเรย์

22:00 เบเลซ ซีเอฟ 2 - 3 ลาส พัลมาส 2-2
01:00 CD Huracan Melilla 0 - 8 เลบานเต้ 0-4
01:00 ซีดี กัวจูเอโล 1 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 1-1
01:00 CF San Agustin 0 - 4 โอซาซูน่า 0-0
01:00 เอสดี เกอร์นิกา 1 - 2 เออิบาร์ 0-1
01:30 CD Utrillas 0 - 3 บาเลนเซีย 0-1
01:30 เปน่า สปอร์ต 0 - 3 มาลาก้า 0-2
02:00 CS Puertollano 1 - 5 คิโรน่า 1-2
02:00 Atletico Pulpileno 0 - 1 คาสเตลล่อน 0-1
02:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 2 - 0 เรอัล ยูนิโอน 2-0
02:00 UD Llanera 2 - 1 ยูดี โลโกรนเยส 1-0
02:00 เอสดี ไลเนา 0 - 2 เอลเช่ 0-1
02:15 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 2 - 2 ซีดี ลูโก้ 1-2
02:30 เอลเดนเซ่ 0 - 1 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-1
02:45 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 1 - 2 เลกาเนส 0-1
03:00 Villa de Fortuna 0 - 7 คาดิส 0-2
03:00 Ibiza Islas Pitiusas 1 - 1 เตเนริเฟ่ 0-0

������������������������������ เบลเยี่ยม คัพ

02:45 สตองดาร์ด ลีแอช 0 - 0 เบียรส์ชอทวิลริค 0-0

������������������������������ โปแลนด์ คัพ

02:00 วิดซอว์ ลอดส์ 1 - 3 วิสล่า คราคอฟ 1-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

01:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 5 - 1 ฮาโปเอล ไฮฟา 3-0

������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

01:00 สค็อปดี้ เอไอเค 3 - 0 อโครโพลิส ไอเอฟ 1-0
01:10 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 2 - 1 จีเอไอเอส 0-0

������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

00:30 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 2 - 0 เอสเบิร์ก 1-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

17:45 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 1 - 0 พีริน บลากอเยฟกราด 1-0
20:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 4 - 1 อาร์ดา 3-1
22:30 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2 - 0 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0-0

������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 2 - 1 คลับ เลออน 0-0

������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

03:15 คาซ่า เพีย เอซี 1 - 0 วาร์ซิม 1-0

������������������������������ กรีซ คัพ

20:15 Agios Nikolaos 0 - 1 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 0-0
22:00 เลเมีย 2 - 0 ไอโอนิกอส 1-0

������������������������������ ตุรกี คัพ

17:00 กิริซันสปอร์ 4 - 2 อันคารา เดไมสปอร์ 2-0
17:00 อุมรานิเยสปอร์ 3 - 2 Utkoi 0-1
18:00 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 3 - 0 Hekimoglu Trabzon 2-0
19:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0 - 0 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
19:00 อันคารากูคู 3 - 0 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 0-0
21:00 กัซเทป 5 - 0 Kahta 02 Spor 2-0
22:59 คอนยาสปอร์ 3 - 1 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-1
01:00 กาเซียนเทปสปอร์ 3 - 1 ซาคาร์ยาสปอร์ 3-1

������������������������������ โรมาเนีย คัพ

01:30 เอซีเอสโอ ฟิเลียซี 0 - 3 ซีเอส คราอิโอว่า 0-2

������������������������������ เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

02:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู18) 0 - 2 บอร์นมัธ (ยู 18) 0-1
02:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ยู 18) 0 - 1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด(ยู 18) 0-1

������������������������������ เซอร์เบีย คัพ

19:00 โบแร็ค คาแค็ก 2 - 0 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1-0
21:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1 - 1 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:30 สลาเวีย โมซีร์ 1 - 0 Krumkachy Minsk 0-0

������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า 2 - 0 อเมริกา เด กาลี 1-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

01:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0 - 0 บาโรก้า เอฟซี 0-0

������������������������������ คูเวต ลีก

21:20 อัล-ชาบับ(คูเวต) 1 - 1 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 1-1
23:35 อัล นาสเซอร์ 1 - 1 คาซม่า 0-0

������������������������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 ซีเอส เปโตรคุบ 0 - 0 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-0

������������������������������ Qatar Cup

20:00 อัล การาฟา(N) 2 - 1 อัล อราบี 1-0
22:10 อัล คอร์ 1 - 1 อัล ไซลีย่า 1-1

������������������������������ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

20:00 Norton Stockton Ancients (w) รอ ลีดส์ ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ)
20:00 ชอร์ลีย์ (ญ) รอ แบร๊ดฟอร์ด ซิตี้(ญ)
20:00 Leafield Athletic LFC (w) รอ ลินคอล์น ซิตี้(ญ)
20:00 บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง รอ Farsley Celtic (w)
20:00 Lye Town (W) รอ นอร์ทแธมป์ตัน (ญ)
20:00 เคนท์ ฟุตบอล (ญ) รอ เชสแฮม ยูไนเต็ด(ญ)

������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 3 - 0 เฮเรดิอาโน 2-0

������������������������������ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:30 ซีดี ชาลาเตนังโก 0 - 0 ซีดี ฟาส 0-0

������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 รีล โปโตซี่ 0 - 5 Independiente Petrolero 0-3
02:00 คลับ กัวบิร่า 3 - 2 รอยัล พารี่ เอฟซี 1-2
07:00 Real Tomayapo 0 - 0 เดอะ สตรองเกสต์ 0-0

������������������������������ บาห์เรน คัพ

22:00 คาลาลี 1 - 1 อัล นาจม่า 1-0
22:00 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 3 - 2 อัล ชับบับ 2-0
22:00 มานาม่า คลับ 1 - 1 อัล ริฟฟา 0-0
22:00 อัล ทัดมัน 0 - 4 อิซ่า ทาวน์ 0-2
22:00 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 1 - 4 บูไสทีน 0-0

������������������������������ ฮังการี U19 A ลีก

19:30 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 3 - 1 Nyirsuli ยู19 1-0

������������������������������ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

17:30 Shahrdari Astara 0 - 0 ไซปา 0-0
17:30 โคเชห์ ทาเลย์ 0 - 1 Shams Azar Qazvin 0-0
17:30 Mes Shahr-e Babak 1 - 0 แมชชีน ซาซี่ 0-0
17:30 FC Vista Turbine 0 - 0 ซาฮิน บูเชอร์ 0-0
17:30 Kheybar Khorramabad 3 - 1 Esteghlal Mollasani 1-0
17:30 เมส เคอมัน 0 - 0 อาร์แมน โกฮาร์ 0-0
17:30 แคชไค 1 - 0 คูเนห์ เบ คูเนห์ 0-0
18:00 พาร์ส โจโนบิ แจม 1 - 0 Shahrdari Hamedan 0-0
18:00 เอสเตกัล คูซสถาน 0 - 0 มาลาวัน 0-0

������������������������������ ยูเครน U21 ลีกา

16:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 4 - 0 ลวีฟ(ยู 21) 1-0

������������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

21:00 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 1 - 1 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 0-1
21:00 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 2 - 3 ปาราดอ เอซี (ยู21) 1-2
21:00 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 0 - 1 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 0-0

������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

18:55 อัล-โนจูม 4 - 0 Tuwaiq 0-0

������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:00 ครูซ อซูล(ยู20) 2 - 1 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 0-0

������������������������������ เบลเยียม U21

02:00 รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) 2 - 1 รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 2-0

������������������������������ ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 4 - 2 อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 0-0

������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) 0 - 2 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 0-1
20:30 เปอเซล่า ลามังกัน(N) 1 - 1 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 0-0

������������������������������ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 Olympic FK Tashkent 3 - 1 มาเชล มูบาเร็ค 0-0

������������������������������ Egypt Premier League

19:30 ฮาราส เอล เฮดู๊ด 0 - 0 อลาอับ ดามานอาวเออร์ 0-0
19:30 Egy Salloum 1 - 2 เดเกอร์เนส 1-0
19:30 Kafr El Shaikh 1 - 1 อาบู แคร์ เซเมด 1-1
19:30 Sed Elmahla 2 - 4 เอล โอลิมปิก 1-2
19:30 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ รอ Pioneers Club
19:30 เอล มานซูรา 1 - 0 เอล แฮมแมม 1-0
19:30 Al Majd 1 - 0 El Zarqa 0-0
19:45 Sporting Alexandria 2 - 1 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 1-0

������������������������������ อินโดนีเซีย Div.1

15:15 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน 1 - 1 พีเอสบีเอส บีไอเอเค 1-0

������������������������������ บัลแกเรีย B PFG

19:30 FC Dobrudzha 1 - 1 เอฟซี โซโสโพล 0-1
19:30 Livstrom 1 - 2 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-1

������������������������������ ออสเตรเลีย FFA คัพ

15:45 คูม่า ไทเกอร์(N) 0 - 0 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 0-0

������������������������������ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 จามเชดปูร์ เอฟซี(N) 1 - 1 ไฮเดอราบัด 1-0

������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

19:30 เรโม พีเอ (เยาวชน) 1 - 1 ยูเอ บาร์บาเรนเซ่(เยาวชน) 1-0
01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 2 - 3 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 1-1
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 1 - 1 พัลไมรัส (เยาวชน) 1-0
01:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน) 0 - 2 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 0-0
01:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 2 - 2 ยูเวนตูเด้ (เยาวชน) 1-2
01:30 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ (ยู 20) 0 - 2 เอบีซี เอฟซี อาร์เอ็น (เยาวชน) 0-0

������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

19:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) รอ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)

������������������������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:30 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 0 - 1 Istres U19 0-0

������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:25 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0 - 1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-0

������������������������������ บราซิลโคปาเวิร์ด

02:00 Nova Mutum EC 1 - 1 วิลา โนวา 0-0

������������������������������ มอนเตเนโก Div.2

19:00 Arsenal Tivat 1 - 3 Jedinstvo Bijelo Polje 0-1
19:00 เอฟเค เบราเน 5 - 1 เซตีเนีย 1-0
19:00 โอเอสเค อิกาโล 0 - 2 FK Mladost DG 0-0
19:00 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 4 - 1 เอฟเค การ์เบจ 2-0

������������������������������ มาลี Premiere Division

22:59 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 1 - 3 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 0-1
01:40 เอเอส โปลิศ 1 - 1 ยูเอสซี คิตะ 1-0

������������������������������ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

01:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 0 - 0 Alianza FC San Salvador U20 0-0
01:00 Once Deportivo de Ahuachapán U20 รอ Alianza FC San Salvador U20
03:30 CD Chalatenango Reserves 0 - 2 CD Aguila Reserves 0-1

������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:30 ทีเอสเฟา เมียร์บุช 0 - 5 วีเอฟบี ฮิลเดน 0-3
01:30 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 2 - 1 ทูเอส ฮัลเทริน 1-0
02:00 SG Andernach 2 - 2 FC Metternich 2-1

������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1 - 1 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 0-1
19:00 ฮูรากัน(สำรอง) 0 - 3 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 0-0
03:00 Club Atletico Mitre Reserves 1 - 4 Gimnasia Mendoza Reserves 1-2
03:00 Argentino Merlo Reserves 1 - 2 San Martin Burzaco Reserves 0-1
03:00 เบลกราโน่(สำรอง) 1 - 0 Independiente Rivadavia Reserves 0-0

������������������������������ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

03:30 Puerto del Carmen (W) 4 - 3 Orientacion Maritima (W) 1-0

������������������������������ India Santosh Trophy

11:00 ตริปุระ 0 - 6 Nagaland 0-4
15:30 Meghalaya 2 - 0 อรุณาจัล 0-0
15:30 มณีปุระ 1 - 0 มิโซรัม 0-0

������������������������������

07:00 SV SUBT 0 - 0 RKV FC Sithoc 0-0
07:00 อินเตอร์วิลเลมสตัด 1 - 1 Scherpenheuvel 0-1

������������������������������

19:00 Blacks Power FC 2 - 1 Ndejje University 1-0
19:00 Kataka FC 1 - 0 Maroons 1-0
19:00 Kyetume 1 - 2 FC Calvary 1-1

������������������������������

01:10 Pague Menos 0 - 0 กัวรานี่ ซีอี 0-0
01:30 CAB Tuntum 4 - 0 อเมริกาโน่ บาคาบาล 2-0
01:40 Juventude MA 1 - 1 Iape 1-1
01:50 อิมเพอราทิช 0 - 2 Cordino 0-2
06:00 Centro Sportivo Paraibano 2 - 2 สปอร์ท ลากัว เซค่า 0-0

������������������������������

17:30 Espad Tehran 0 - 0 Oghab Tehran 0-0

������������������������������

17:00 มูกติยอดด้าเอสเคซี 2 - 3 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ 0-2
19:00 Bangladesh Army 2 - 1 โมฮัมเมดัน เอสซี 1-0

������������������������������

13:00 ซองลาม เหง่อัน(ยู 21) 1 - 0 เบน ทรี(ยู21) 1-0
13:00 รีเบคก้า แม็กซ์(ยู 21) 3 - 1 College JMG U21 1-1
14:30 เอสเฮชบี ดา นัง (ยู21) 0 - 0 ด่งท้าป(ยู 21) 0-0
14:30 ทีพี โฮจิมินห์(ยู21) 0 - 2 นามดินห์ (ยู 21) 0-1
15:00 เวียทเทล เอฟซี (ยู 21) 3 - 0 คิวเอ็นเค กว๋างนาม(ยู 21) 1-0
15:00 ฮอง อันห์ ยาลาย(ยู21) 1 - 1 Gia Dinh U21 0-0
17:00 พีวีเอฟ เวียดนาม(ยู 21) 2 - 0 Huda Hue U21 2-0
17:00 ทีที ฮานอย (ยู21) 3 - 0 ซานนา คานห์ ฮัว(ยู 21) 1-0

������������������������������

06:00 ASC Remire 4 - 0 Loyola O.C 3-0

������������������������������

11:00 Madhya Pradesh (W) 1 - 1 Kerala (W) 1-1
11:00 Manipur FC (W) 5 - 0 Daman Diu (W) 2-0
11:00 Odisha (w) 2 - 1 Haryana (w) 1-1
16:00 Gujarat (W) 5 - 1 Andhra Pradesh (W) 1-1
16:00 Mizoram (W) 0 - 0 Uttarakhand FC (W) 0-0

������������������������������

06:30 Nacional De Football (w) 6 - 0 Defensor Sporting (w) 4-0

������������������������������

13:00 Persimi Sarmi 0 - 2 Persitoli Tolikara 0-1
13:00 Persibo Bojonegoro 1 - 0 Mitra Surabaya 1-0
14:00 Undiksha FC 0 - 3 PS Jembrana 0-1
14:20 Batulicin Putra 69 Tanbu 2 - 1 Kotabaru FC 1-0
14:20 Bina Taruna 2 - 0 PS Mandiri 2-0
16:00 Poslab Labuhan Batu 2 - 0 PS Taruna Satria 0-0
16:00 Putra Delta Sidoarjo FC 2 - 0 Mojosari Putra 2-0

������������������������������

13:15 เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด 9 - 0 เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี 3-0
15:15 Bangalore Eagles 2 - 1 บังคาลอร์ บี 1-1
17:30 Kodagu FC 1 - 2 จาวาฮาร์ ยูเนี่ยน 0-1

������������������������������

01:25 Fonte Nova U20 2 - 3 เดสปอร์ติว่า พาเรียนเซ (เยาวชน) 2-2
01:30 ESMAC PA U20 2 - 0 Tapajos PA U20 0-0

������������������������������

02:45 Sarmiento de Resistencia Reserves 2 - 2 CSD Fontana 1-2
03:10 Universidad Nacional de Cuyo 0 - 1 CA Fray Luis Beltran 0-0
03:10 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0 - 2 Huracan Las Heras Reserves 0-2

������������������������������

07:00 เทาโร เอฟซี (ญ) 3 - 1 CD Universitario (w) 1-1

������������������������������

10:30 Coras Tepic 0 - 2 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 0-1

������������������������������ 02/12/2564



������������������������������Egypt Premier League, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, India Santosh Trophy, Qatar Cup, กรีซ คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต ลีก, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, เซอร์เบีย คัพ, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี คัพ, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลโคปาเวิร์ด, บัลแกเรีย B PFG, บาห์เรน คัพ, เบลเยียม U21, เบลเยี่ยม คัพ, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ คัพ, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, มอนเตเนโก Div.2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเครน U21 ลีกา, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, โรมาเนีย คัพ, สเปนโคปาเดลเรย์, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, ออสเตรเลีย FFA คัพ, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี U19 A ลีก,