บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������ 23/10/2564

������������������������������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:30 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 2 - 2 สลิโก โรเวอร์ส 0-0
01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0 - 1 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-0

������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:45 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 2 - 2 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0-1
04:00 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 2 - 1 ซีเอ พลาเทนเซ่ 0-0
06:15 โรซาริโอ เซ็นทรัล 2 - 1 ราซิ่ง คลับ 0-0

������������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0 - 1 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0-0
22:00 ออสเตรียเวียนนา 4 - 1 เอสวี รีด 2-1
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 2 - 1 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1-0

������������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 ยูเวนตูเด้ 0 - 0 ซิเอร่า 0-0
03:00 ซานโตส 0 - 2 อเมริกา เอ็มจี 0-1
05:00 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 3 - 1 ฟลาเมงโก 1-0
05:15 ฟอร์ตาเลซ่า 3 - 0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2-0

������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:15 เซอร์เคอร์ บรูซ 1 - 1 สตองดาร์ด ลีแอช 1-1
23:30 คอร์ไทรจ์ 1 - 0 ออสเทนเด้ 1-0
23:30 เมเชเลน 2 - 2 ซูลเต้ วาเรเกม 2-2
01:45 เคเอเอส ยูเปน 2 - 3 แซงต์ กิลลุส 0-2

������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 3 - 2 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1-0
20:00 เลเชีย กอเดนซ์ 1 - 1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-1
22:30 โปกอน เซซิน 4 - 1 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 2-1
01:00 วิสล่า คราคอฟ 0 - 5 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-3

������������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1 - 3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 0-2
20:30 โวล์ฟสบวร์ก 0 - 2 ไฟร์บวร์ก 0-1
20:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 4 - 1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0-1
20:30 บาเยิร์น มิวนิค 4 - 0 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 2-0
23:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 1 - 0 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1-0

������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 เนิร์นแบร์ก 4 - 0 ไฮน์เดนเฮลม์ 1-0
18:30 โฮลสไตน์ คีล 1 - 1 ดาร์มสตัดท์ 1-1
18:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 3 - 1 คาร์ลสรูห์ เอสซี 1-1
01:30 ชาลเก้ 04 3 - 0 ดินาโม เดรสเดน 1-0

������������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1 - 4 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-1
20:30 เอฟเค รอสตอฟ 4 - 0 อาร์เซน่อล ตูล่า 2-0
22:59 ซีเอสเคเอ มอสโก 3 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-1

������������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 น็องต์ 2 - 1 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-0
02:00 ลีลล์ 1 - 1 แบรสต์ 1-1

������������������������������ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 ปารีส เอฟซี 2 - 2 ตูลูส 2-0
00:00 อฌักซิโอ้ 2 - 0 น็องซี่ 1-0
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1 - 1 ก็อง 0-0
00:00 ชามัวร์ นิออร์ท 0 - 2 โรเดซ อเวรอน 0-1
00:00 เกรอน็อบล์ 1 - 2 ดิฌง 1-0
00:00 โซโชซ์ 1 - 1 เกววีลย์ อูแอส 0-1
00:00 อาเมียงส์ 3 - 0 วาล็องเซียนส์ 1-0
00:00 เลอ อาฟร์ 1 - 0 ปัว เอฟซี 1-0
00:00 แก็งก็อง 3 - 1 นีมส์ 1-0

������������������������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

19:00 ฮอนก้าเอสพู 0 - 2 เอฟซี ฮาก้า 0-1
21:00 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 5 - 1 เคทีพี ค็อตก้า 4-0
21:00 คูพีเอส 0 - 0 เฮดไอเอฟเค 0-0

������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

23:45 อูเทร็คท์ 2 - 1 เอสซี ฮีเรนวีน 1-1
01:00 พีอีซี ซโวลล์ 1 - 0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0-0
02:00 อาร์เคซี วาลไวก์ 1 - 0 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0-0

������������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

21:30 โรด้า เจซี 1 - 2 เอ็มเมน 1-2

������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:50 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1 - 2 แคนซัส วิซาร์ดส์ 0-1
05:00 โคลัมบัส ครูว์ 1 - 2 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1-1
06:30 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 6 - 0 ดีซี ยูไนเต็ด 4-0
06:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1 - 0 แนชวิลล์ เอฟซี 1-0
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 1 - 1 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0-0
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 0-1
07:00 ชิคาโก ไฟร์ 1 - 0 รีล ซอลต์ เลค 1-0
07:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 5 - 1 เอฟซี ซินซินเนติ 1-1

������������������������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

21:00 ไวกิ้ง เอฟเค 5 - 1 ลีลล์สตรอม 1-0
22:59 สตาเบ็ค 0 - 3 โมลด์ 0-1

������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 ซานตาคลารา 0 - 2 ฟามาลิเคา 0-1
00:00 ซีดี ทอนเดลา 1 - 3 ปอร์โต้ 1-2
02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 0 โมไรเรนเซ่ 1-0

������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 เอฟซี โตเกียว 1 - 2 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-1
12:00 เวกัลตา เซนได 2 - 0 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0
12:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 1 โออิตะ ตรินิต้า 0-0
13:00 โชนัน เบลมาเร่ 2 - 1 โยโกฮามา เอฟซี 0-0
15:00 กัมบะ โอซาก้า 1 - 0 สากัน โตสู 1-0

������������������������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 เยอร์การ์เด้น 3 - 2 คัลมาร์ 3-0
22:30 ฮัคเค่น 2 - 3 ฮาล์มสตัด 2-1

������������������������������ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 ยัง บอยส์ 3 - 2 ลัวซานนี สปอร์ท 1-1
01:30 กราสฮ็อปเปอร์ 3 - 3 เอฟซี ซูริค 3-2

������������������������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 อเบอร์ดีน 1 - 0 ฮิเบอร์เนี่ยน 1-0
21:00 เซลติก 2 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน 1-0
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 2 - 3 ลิฟวิงสตัน 1-2
21:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1 - 1 ดันดี 1-0
21:15 ดันดี ยูไนเต็ด 2 - 1 มาเธอร์เวลล์ 1-0

������������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 2 - 1 คาซิมปาซ่า 1-0
20:00 คอนยาสปอร์ 2 - 0 เคย์เซริสปอร์ 2-0
20:00 กาเซียนเท็ป B.B. 1 - 1 กิริซันสปอร์ 0-0
22:59 กัซเทป 0 - 1 แทร็บซอนสปอร์ 0-0

������������������������������ ลาลีกา สเปน

19:00 บาเลนเซีย 2 - 2 มายอร์ก้า 0-2
21:15 คาดิส 0 - 2 อลาเบส 0-1
23:30 เอลเช่ 2 - 2 เอสปันญ่อล 1-0
02:00 แอธเลติก บิลเบา 2 - 1 บียาร์เรอัล 1-1

������������������������������ กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 พีเออี อโตรมิตอส 0 - 2 ไอโอนิกอส 0-1
22:59 อโพลลอน สมายร์นิส 1 - 0 พาส เจียนนิน่า 0-0
00:30 แอสเตราส ตริโปลิส 2 - 1 พานาธิไนกอส 2-1

������������������������������ สเปน ลาลีกา 2

21:00 Ibiza Eivissa 3 - 1 ฟูเอนลาบราดา 1-1
23:15 สปอร์ติ้ง กิฆอน 1 - 2 เรอัล บายาโดลิด 0-1
01:30 มาลาก้า 1 - 0 ซีดี ลูโก้ 1-0
02:00 เลกาเนส 1 - 2 เตเนริเฟ่ 0-1

������������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 ซาแลร์นิตาน่า 2 - 4 เอ็มโปลี 0-4
22:59 ซัสเซาโล่ 3 - 1 เอซี เวนิช 1-1
01:45 โบโลญญ่า 2 - 4 เอซี มิลาน 0-2

������������������������������ อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 1 - 3 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1-2
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0 - 0 โอลด์แฮม แอทเลติก 0-0
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 2 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 3 - 1 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1-1
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 3 - 2 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-2
21:00 พอร์ทเวล 3 - 0 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 2-0
21:00 โรชเดล 3 - 2 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 1-0
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 2 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 1-0
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 0 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
21:00 สวินดอน ทาวน์ 1 - 3 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-2
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0 - 2 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-0
21:00 วอลซอลล์ 2 - 2 บาร์โรว์ 1-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 เชลซี 7 - 0 นอริช ซิตี้ 3-0
21:00 คริสตัล พาเลซ 1 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เอฟเวอร์ตัน 2 - 5 วัดฟอร์ด 1-1
21:00 เซาแธมป์ตัน 2 - 2 เบิร์นลี่ย์ 1-1
21:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-1
23:30 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 1 - 4 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0-3

������������������������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0 - 2 มิดเดิลสโบรห์ 0-1
21:00 โคเวนทรี ซิตี้ 1 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1-0
21:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 3 - 0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 2-0
21:00 แบล็คพูล 2 - 0 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1-0
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2 - 1 สวอนซี ซิตี้ 0-0
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2 - 1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0-0
21:00 มิลล์วอลล์ 2 - 1 สโต๊ค ซิตี้ 0-1
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2 - 0 เร้ดดิ้ง 0-0
21:00 ลูตัน ทาวน์ 1 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ 1-0
21:15 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 3 - 0 บริสตอล ซิตี้ 2-0

������������������������������ ลีกวัน อังกฤษ

21:00 ซันเดอร์แลนด์ 0 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 2 - 2 พอร์ทสมัธ 0-1
21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2 - 2 จิลลิ่งแฮม 0-2
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-0
21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0 - 3 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-1
21:00 อิปสวิช ทาวน์ 2 - 1 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-0
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 2 วีแกน แอธเลติก 0-0
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 1 ลินคอล์น ซิตี้ 0-0
21:00 มอร์แคมบ์ 1 - 1 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-1
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 3 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-2
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 4 - 1 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1-0
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 3 - 2 เชลแน่ม ทาวน์ 2-0

������������������������������ อิตาลี เซเรีย บี

19:00 เลชเช่ 0 - 0 เปรูจา 0-0
19:00 แตร์นาน่า 5 - 0 วิเชนซ่า 2-0
19:00 มอนซ่า 1912 1 - 0 ชิตตาเดลล่า 0-0
19:00 เบเนเวนโต้ 3 - 0 โคเซนซ่า 1914 1-0
21:15 โฟรซิโนเน่ 2 - 1 อัสโคลี่ 1-0
23:30 เบรสชา 1 - 0 เครโมเนเซ่ 0-0

������������������������������ กระชับมิตร คัพ

19:00 Vfb Fortuna Biesdorf 1 - 4 SD Croatia Berlin 1-2

������������������������������ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

21:00 ธนาคาร โอ ดี 5 - 0 เนิร์น เคาน์ตี้ 3-0
21:00 เบรซิน ซิตี้ 2 - 1 Haddington Athletic 0-1
21:00 โบรร่า เรนเจอร์ส 0 - 0 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0-0
21:00 Dunbar United 1 - 1 Lothian Hutchison 0-0
21:00 อีสต์ สเตอร์ลิง 0 - 3 บอนนี่ริกก์โรส 0-2
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 0 - 2 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0-1
21:00 Dalbeattie Star 0 - 0 รอทส์ 0-0
21:00 Sauchie Juniors FC 2 - 1 Dunipace FC 1-0
21:00 St Cuthberts Wanderers 1 - 3 Gala Fairydean 1-2
21:00 แอนนัน แอธเลติก 3 - 1 Jeanfield Swifts 0-0
21:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 1 - 2 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1-1
21:00 Broomhill FC 0 - 2 Trennett youth 0-1
21:00 คาวเดนบีท 2 - 4 Civil Service Strollers FC 2-2
21:00 East Kilbride 4 - 0 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง 1-0
21:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2 - 1 โบเนสส์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 Kelty Hearts 4 - 1 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 2-0
21:00 เปรสตัน แอทเติลติก 0 - 2 อัคชินเล็คทัลบอต 0-0
21:00 สเตนเฮาส์มัวร์ 4 - 1 ฮันท์ลี 1-1
21:00 สแตรนแรร์ 0 - 1 Darvel FC 0-1

������������������������������ จีน เอฟเอ คัพ

14:30 ซานตง ไท่ซาน(N) 2 - 0 หวูฮั่น เอฟซี 0-0
18:30 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง(N) 1 - 1 เสฉวน 1-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:00 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 0 - 3 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0-0
22:45 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0 - 3 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0-1
23:30 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 4 - 0 ฮาโปเอล นาซาเรท 1-0
00:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 3 - 1 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 2-0

������������������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เวเลซ 2 - 0 เอฟซี มาริอูพอล 0-0
21:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0 - 2 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-0
23:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 1 - 1 เอฟซี ลวีฟ 0-0

������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 2

20:00 NK Bilje 0 - 0 เอ็นเค เครสโก 0-0
20:00 MNK FC Ljubljana 0 - 1 NK Primorje 0-0
20:00 NK Rogaska 1 - 3 เอ็นเค นาฟต้า 0-1
00:00 เอ็นเค บริซิเซ่ 1 - 1 ทริงลาฟ คราน 0-0

������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:59 วินเตอร์ทูร์ 6 - 1 เอสซี เครียนส์ 3-1
22:59 วาดุซ 2 - 1 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 1-0

������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0 - 1 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1
20:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 0 - 2 ออร์ไกร์ท 0-1
20:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 0 - 0 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0-0

������������������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

18:30 เอฟเค เจิร์ฟ 3 - 2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2-0

������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

19:00 ซีเอส โวลุนทารี 0 - 2 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-0
21:30 ดาเชีย มิโอวินี่ 1 - 1 โบโตซานี่ 0-0
00:30 ดินาโม บูคาเรสต์ 1 - 1 ราปิด บูคาเรสต์ 0-0

������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

17:45 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0 - 1 ลิงบี้ 0-0
19:00 เอสเบิร์ก 1 - 2 เฟรเดอริเซีย 1-0

������������������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 กราเซอร์ เอเค 0 - 3 เอฟซี ไลเฟริ่ง 0-0
19:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 1 - 1 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0-0

������������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

20:00 มัลโดส ลูการ์นี 3 - 1 โคลูบารา 1-1
22:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 2 - 0 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1-0

������������������������������ ตุรกี 2 Ligi A

17:30 เคซิโอเรนกูคู 3 - 2 อิสตันบูลสปอร์ 1-0
20:00 Tuzlaspor Kulubu 0 - 3 บันไดมาสปอร์ 0-2
22:59 ซัมซั่นสปอร์ 0 - 0 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0-0
22:59 โบลูสปอร์ 1 - 0 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

18:15 โบเตฟ วราตซา 0 - 0 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 0-0
20:30 อาร์ดา 1 - 1 สลาเวีย โซเฟีย 0-1
22:45 เลฟสกี้ โซเฟีย 3 - 0 พีริน บลากอเยฟกราด 1-0

������������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 Sokol Dolna Zdana 0 - 2 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-2
22:59 เอฟเค เซนิก้า 0 - 2 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-1
22:59 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0 - 1 เทรนซิน 0-0

������������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

20:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1 - 0 ดราโกโวลแยค 0-0
22:05 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0 - 0 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 บาลา ทาวน์ 3 - 3 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 3-1
20:30 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1 - 1 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0-1
20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 2 - 1 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0-1
23:15 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1 - 0 แกลร์นาร์ฟอน 1-0

������������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ปาร์ดูบีตเซ 0 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 0-0
21:00 สโลวาน ลิเบอเรช 2 - 0 ซิกม่า โอโลมุช 1-0
21:00 สโลวัคโก้ 1 - 0 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-0

������������������������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:45 ลีแอร์ส 2 - 2 KMSK Deinze 0-1

������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 2 - 1 กัวเรตาโร่ เอฟซี 0-1
05:00 พูอีบลา 0 - 1 คลับ เลออน 0-0
05:05 มอนเทอร์เรย์ 0 - 1 เนกาซ่า 0-0
07:00 คลับ อเมริกา 1 - 0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 0-0

������������������������������ อิตาลี C1A

22:30 อันคอน่า 1 - 2 เฟอร์มาน่า 0-1
22:30 ไอโมเลเซ่ 5 - 0 กรอสเซโต้ 3-0
22:30 ลุคเชเซ่ 1 - 0 วิเทอเบเซ่ 1-0
22:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1 - 1 เปสคารา 1-0
22:30 เตราโม่ 0 - 4 เชเซน่า 0-2
22:30 วิส เปซาโร 1 - 0 กุบบิโอ 0-0

������������������������������ คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 2 - 3 บรอมลีย์ 2-2
21:00 บาร์เน็ต 0 - 3 เร็กซ์แฮม 0-2
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ 2 - 1 บอร์แฮม วู๊ด 2-0
21:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 3 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 อีสต์ไลก์ 2 - 1 อัลทริงแคม 0-1
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 2 - 0 เยโอวิล ทาวน์ 1-0
21:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 2 - 1 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0-0
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 1 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0-0
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 2 - 0 คิงส์ ลินน์ 1-0
21:00 เวย์เม้าท์ 1 - 1 วีลด์สโตน เอฟซี 1-0
23:20 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 3 - 2 วอคกิ้ง 1-1

������������������������������ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อาร์บรอท 1 - 1 อายร์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 คิลมาร์น็อค 2 - 1 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1-1
21:00 แพททริค ทริสเทล 0 - 0 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-0
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 0 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 0-0
21:00 เรธโรเวอร์ส 1 - 1 อินเวอร์เนสส์ 0-0

������������������������������ สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 3 - 2 ดัมบาร์ตัน 1-1
21:00 โคฟ เรนเจอร์ 3 - 0 ไคลด์ 1-0
21:00 มอนโทรส 4 - 1 อีสต์ ไฟฟ์ 0-0
21:00 ปีเตอร์เฮด 0 - 0 ฟัลเคิร์ก 0-0

������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 เปนาฟิลด์ 1 - 1 ริโอ อาฟ 0-1
20:00 คาซ่า เพีย เอซี 1 - 0 จีดี ชาเวซ 1-0
21:30 ปอร์โต้ บี(N) 0 - 0 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-0
00:00 เอสแอล เบนฟิก้า บี 3 - 1 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 2-1

������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 2 - 2 เออีเอล ลิมาสซอล 1-2
22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 2 - 0 เออีพี ปาฟอส 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 คลิฟตันวิลล์ 1-0
21:00 โคเลอไรน์ 2 - 0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1-0
21:00 เกล็นโตรัน 2 - 2 พอร์ทาดาวน์ 1-1

������������������������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:00 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 1 - 1 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 0-1
22:00 ดับบิวเอ ทเลมเซน 1 - 0 เอ็นซี มากร้า 1-0
22:00 ปาราดัว เอซี 1 - 0 เอเอสโอ ชเลฟ 1-0
22:20 อาร์ซี อาร์บา 0 - 5 ยูเอส บิสกรา 0-2

������������������������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

19:00 รัสเซีย(ยู 17)(N) 6 - 1 ซานมารีโน (ยู 17) 2-0
22:59 เยอรมนี(ยู 17) 5 - 0 โรมาเนีย(ยู 17) 1-0
18:00 ลิธัวเนีย(ยู 17) รอ ลัตเวีย(ยู 17)

������������������������������ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

19:00 วีพีเอส วาซ่า 0 - 1 ยาโร 0-0
19:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 2 - 0 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1-0
19:00 เอ็มพี มิคเคลลี่ 2 - 0 จิปโป 1-0
19:00 พีเค-35 วานตา 2 - 0 เคพีวี คอคคูล่า 1-0
19:00 โรพีเอส โรวานีมี่ 1 - 0 ทีพีเอส ตูร์คู 1-0
19:00 มูซ่า 0 - 3 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 0-1

������������������������������ ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 3 - 0 ริก้า เอฟซี 1-0
18:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1 - 4 เอฟเค วัลเมียรา 0-1
18:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 3 - 0 Noah 0-0

������������������������������ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 0 - 1 ลุงสกิล 0-1
18:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 3 - 1 ทอร์น ไอเอฟ 1-0
18:00 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0 - 1 ลุนด์ บีเค 0-0
18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 1 - 0 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1-0
18:00 เกเฟล ไอเอฟ 3 - 2 อัสซีริสก้าบีเค 0-2
20:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 5 - 3 แอตวิดาเบิร์ก 2-2
20:00 อัสซีริสก้า ไอเค 0 - 2 อัตซิคเท็นส์ บีเค 0-2
21:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 6 - 1 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 2-0
21:00 Orebro Syrianska IF 1 - 2 ฮัมมาร์บี้ TFF 1-1
21:00 เทบีย์ไอเอส 3 - 1 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 3-0

������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 เคเอส พอลโควิค 2 - 2 โคโรน่า คีลเซ่ 1-0
20:00 อาร์ก้า กดิเนีย 2 - 0 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 2-0
22:59 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1 - 0 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 1-0
01:30 จีเคเอส ทิคี 0 - 0 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

17:00 ซลูตัสค์ 2 - 1 สมอร์กอน เอฟซี 1-0
19:00 เอฟเค วิเท็บส์ค 1 - 2 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 1-2
21:00 เอฟซี โกเมล 4 - 0 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 2-0
22:59 ดินาโม เบรสต์ 1 - 0 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-0

������������������������������ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:00 ทอม ทอมสค์ 2 - 1 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 1-0
17:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 3 - 1 เทคสติลชิค อีวาโนโว 3-0
18:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2 - 0 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-0
19:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 2 - 1 โดลโกพรูดนี่ 0-1
20:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 0 - 0 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-0
21:00 เฟเคิล 3 - 2 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 2-1
21:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 4 - 1 สปาร์ตัก มอสโก 2 1-1
21:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1 - 2 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0-2
21:00 ตอร์ปิโด มอสโก 2 - 1 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-0
22:59 บัลติก้า 1 - 0 เวเลส 0-0

������������������������������ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

20:00 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 1 - 1 อามาซูลู 0-1
20:00 Royal Leopards 1 - 0 Sagrada Esperanca 0-0
20:00 เอตัวล์ ดู ซาเฮล 4 - 0 เอพีอาร์ เอฟซี 1-0
20:00 ซานาโก 2 - 1 อัล เมอร์รีคห์ 1-1
22:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 2 - 0 เอเอส โอโตโฮ 1-0
22:59 เอล อาห์ลี 6 - 1 US Gendarmerie Nationale 2-1
01:00 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 2 - 0 LPRC Oilers 2-0

������������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 วิลล่า เอสปาโนลา(N) 1 - 3 ซีเอ เพนาโรล 0-2

������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) 2 - 0 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 1-0
01:15 เดป.ซาน มาร์ติน(N) 3 - 1 อลิอันซ่า แอตเลติโก 1-0
03:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) 2 - 1 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 0-0

������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 ASK Bravo Publikum 0 - 1 ดอมซาเล่ 0-1
22:00 เอ็นเค อลูมินิจ 0 - 1 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0-1
01:15 เอฟซี โคเปอร์ 0 - 1 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 0-1

������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 1 - 2 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-0
04:00 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 2 - 1 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1-0
06:05 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 2 - 2 ดิปอร์เทส โตลิม่า 1-1

������������������������������ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

16:00 อิสราเอล (ญ) ยู19(N) 1 - 1 จอร์เจีย (ญ) ยู19 1-0
17:00 ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19(N) 2 - 0 ไซปรัส (ญ) ยู19 0-0
18:30 บัลแกเรีย (ญ) ยู19 3 - 0 คาซัคสถาน (ญ) ยู19 2-0
18:30 กรีซ (ญ) ยู19(N) 5 - 1 ลิธัวเนีย (ญ) ยู19 4-0
19:00 เดนมาร์ก (ญ) ยู19 3 - 0 ฮังการี (ญ) ยู19 2-0
19:00 อิตาลี (ญ) ยู19 9 - 0 อาเซอร์ไบจาน (ญ) ยู19 5-0
20:00 อังกฤษ (ญ) ยู19(N) 8 - 1 ไอร์แลนด์เหนือ (ญ) ยู19 2-1
20:00 นอร์เวย์ (ญ) ยู19(N) 3 - 1 โปแลนด์ (ญ) ยู19 1-0
21:00 สกอตแลนด์ (ญ) ยู19(N) 1 - 1 ยูเครน (ญ) ยู19 0-0
21:00 โรมาเนีย (ญ) ยู19 5 - 2 มอลตา ( ญ ) ยู 19 3-1
22:59 เบลารุส (ญ) ยู19 3 - 1 มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 1-0
22:59 ฟินแลนด์ (ญ) ยู19(N) 5 - 0 ตุรกี (ญ) ยู19 2-0
00:00 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 0 - 1 ออสเตรีย (ญ) ยู19 0-0
01:00 สวิตเซอร์แลนด์ (ญ) ยู19 3 - 2 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 3-1

������������������������������ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

21:00 โคตอน สปอร์ต 1 - 0 โอราปา ยูไนเต็ด 0-0
22:59 ASFA-Yennega 0 - 1 Binga 0-0
00:00 สฟาเคซี 4 - 0 Bayelsa United 4-0
00:00 เจเอส ซาอัวร่า 1 - 1 คองคอร์ด 0-0
00:00 เอล มาสรี่ 1 - 0 URA Kampala 1-0
00:00 Al-Ahli Tripoli 3 - 0 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
02:00 พีระมิดส์ เอฟซี 1 - 0 อาซาม เอฟซี 1-0

������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 Karlslunde IF 1 - 3 บี 73 สลาเกลเซ่ 0-1
18:00 ดาลุ่ม 1 - 1 วอนลอส 0-0
18:15 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ 1 - 3 วีเอสเค อาร์ฮุส 0-1
18:15 IF Lyseng 1 - 4 นาสบี้ 0-0
18:30 แฮร์เลว ไอเอฟ 0 - 2 Young Boys FD 0-1
19:00 บีเค เฟรม 2 - 2 โรสกิลด์ 2-0

������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 โอมิยะ อาร์ดิย่า 3 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 2-1
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 2 บรัวบริทอากีต้า 0-0
12:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 2 - 1 วี-วาเรน นากาซากิ 1-1
12:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1 - 0 เธสปา คูซัทสึ 0-0
13:00 จูบิโล อิวาตะ 2 - 2 เอฮิเมะเอฟซี 1-0

������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 2 - 2 ไพรบราม 0-2
15:15 ดูก้า ปรากซ์ 0 - 1 อัสติ นาดลาเบม 0-1
15:15 ทริเน็ค 0 - 1 เบอโน่ 0-1
19:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 5 - 1 ไวสคอป 2-1
20:30 โอปาว่า 6 - 1 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2-1

������������������������������ ซาอุดีอาระเบียลีก

22:20 แอ๊บฮา 3 - 1 อัล ฟาร์ท 2-1
00:00 อัล ฮิลาล 3 - 2 อัล ราเอ็ด 0-0

������������������������������ อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 3 - 3 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-1
21:00 บลายท์ สปราตันส์ 0 - 1 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ดาร์ลิงตัน 1 - 1 เลมิงตัน 1-1
21:00 ฟาสเลย์ เซลติก 1 - 0 เอเอฟซี ฟิลด์ 1-0
21:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 2 - 2 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-1
21:00 กุยเซลีย์ 0 - 0 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-0
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 5 - 1 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 2-1
21:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 2 - 2 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 1-0
21:00 ยอร์ค ซิตี้ 1 - 0 เชสเตอร์ เอฟซี 1-0

������������������������������ บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 บาธ ซิตี้ 0 - 2 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-1
21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 0 - 1 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-1
21:00 เบรนทรี ทาวน์ 1 - 2 ดัลลิช แฮมเลต 0-2
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1 - 4 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1-1
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0 - 1 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0-1
21:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0 - 0 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0-0
21:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1 - 2 สลอค ทาวน์ 0-2
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 1 - 1 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1-0
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0 - 2 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-1
21:00 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 1 - 1 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1-0

������������������������������ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:15 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 4 - 1 เอมิเรตส์ คลับ 0-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 0 ทีเอส กาแล็กซี่ 0-0
22:30 เคป ทาวน์ ซิตี้ 4 - 3 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 3-0

������������������������������ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

15:30 คิตฉี 1 - 0 อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 1-0

������������������������������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

18:45 เคเอส คาสตริโอติ 0 - 1 เคเอฟ ลาซี 0-0
18:45 Egnatia 0 - 1 ตูตา เดอร์เรซ 0-0

������������������������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:15 แมคฮาร์บ 3 - 0 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 1-0
02:30 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1 - 0 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 0-0

������������������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:30 ซีเอ บิเซอร์ติน 0 - 0 ES Hammam Sousse 0-0
20:30 เชบบา 0 - 0 อีเอส ซาร์ซิส 0-0
20:30 ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ(N) 1 - 2 ยูเอส ทาทูอิน 0-0

������������������������������ อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 บีคอนส์ฟิลด์ 3 - 3 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี 0-0
21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 1 - 2 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1-0
21:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 2 - 0 วิมบอร์น ทาวน์ 0-0
21:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 1 - 0 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 0-0
21:00 เฮนดอน 2 - 0 ทอนตัน ทาวน์ 2-0
21:00 คิงส์ แลงลีย์ 1 - 1 เมอร์ธีร์ทาวน์ 1-1
21:00 พูล ทาวน์ 1 - 4 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 0 - 1 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 0-0
21:00 ทรูโร ซิตี้ 1 - 2 โกสปอร์ท โบโรห์ 0-1
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 3 - 1 เชสแฮม ยูไนเต็ด 3-1
21:00 เยท ทาวน์ 3 - 1 วอลตัน แคชชวลส์ 2-1

������������������������������ สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 เดเวรอนเวล 6 - 0 ลอซีเมาท์ เอฟซี 2-0
21:00 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 3 - 2 ฟอร์ท วิลเลียม 1-0

������������������������������ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

21:00 เฟเวอร์ชาม ทาวน์ 1 - 0 ไวท์ฮอว์ก 1-0

������������������������������

17:30 ฮูเมนเน่ 1 - 1 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-1
19:00 สโลวาน บราติสลาวา บี 1 - 2 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 1-0
19:30 พาริซอน บาดิจอฟ 0 - 2 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0-1
19:30 สลาโว วีเซลัด 2 - 1 MSK Puchov 0-1
19:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 3 - 2 เอฟเค โคซิค 1-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

18:00 Leotar 1 - 1 สโลโบดา 0-0
18:00 Rudar Prijedor 2 - 2 เอฟเค เวเลซ 1-1
22:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 1 - 0 เอฟเค ซาราเยโว 1-0

������������������������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0 - 2 โซล เดอ อเมริกา 0-1
06:15 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0 - 0 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0-0

������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

02:30 วิตอเรีย บีเอ 4 - 0 บราซิล เด เปโลตัส 3-0
05:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 2 - 4 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 2-1

������������������������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 3 - 4 ซีเอส เปโตรคุบ 0-3
21:00 เอฟซี มิลซามี่ 2 - 2 FC Sfintul Gheorghe 1-1
21:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 2 - 0 CSF Baliti 1-0

������������������������������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 เอฟเค ชคูปิ 2 - 1 เรโนวา 0-0

������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 นูเบลนเซ่ 1 - 1 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1-1

������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

22:59 ทริสแทน ซัวเรส 1 - 1 วิลล่า ดาลมิเน 0-0
01:30 ออล บอยส์ 1 - 1 เอลมาโกล 1-0
01:30 บาร์รากัส เซ็นทรัล 0 - 0 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0-0
01:30 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 5 - 0 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0-0
03:10 เดปอร์ตีโบ โมรอน 3 - 0 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 3-0
05:00 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 1 - 0 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 1-0
05:10 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1 - 0 ชาคาริตา จูเนียร์ส 1-0
07:10 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 3 - 1 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1-1

������������������������������ สโลวาเกีย 3.Liga

19:00 ริมาฟสก้า โซโบต้า 4 - 2 Cadca 1-2
19:00 โดลนีย์ กูบิน 3 - 2 Rakytovce 1-0
19:00 พีเอสซี เปซิน็อค 1 - 2 ดูนาจสก้า ลูซน่า 0-1
19:00 FK Nove Zamky 1 - 1 Slovan Duslo Sala 0-1

������������������������������ USL ดิวิชั่น 1

06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1 - 1 ทัลซ่า รัฟเนค 0-0
06:00 Loudoun United 0 - 1 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 0-1
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 2 - 1 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1-0
06:30 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 3 - 1 เมมฟิส 901 2-1
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 2 - 0 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0-0
07:30 ซาน อันโตนิโอ 0 - 0 อัสติน โบลด์ 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

19:00 เอชพีเอส(ญ) 2 - 0 NJS (w) 0-0

������������������������������ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:00 Chertanovo Moscow Youth 2 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 2-0

������������������������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) 2 - 1 Stal Rzeszow Youth 0-0
17:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 0 - 3 Rakow Czestochowa (Youth) 0-1
17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 0 - 2 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 0-1
17:00 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) 1 - 2 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) 1-0
17:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 1 - 1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 0-0
17:15 เลช พอซนาน (เยาวชน) 1 - 2 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 1-1
17:30 เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน) 1 - 0 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 1-0

������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 2 - 0 กัวดาลูเป เอฟซี 1-0
04:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 3 - 1 เอดี กรีเชีย 2-1

������������������������������ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:40 ซีดี ชาลาเตนังโก 0 - 2 ซานต้า เทคล่า 0-0

������������������������������ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 0 - 4 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 0-2
22:00 เรซซิ่ง ยูเนียน 2 - 1 US Mondorf-les-Bains 1-0
23:30 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 3 - 2 ซีเอส เพแทนจ์ 3-0
01:00 FC Wiltz 71 1 - 1 โฟล่า เอสซ์ 0-0

������������������������������ มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 กัดจา ยูไนเต็ด 1 - 3 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 0-1
00:00 มอลตาเอฟซี 1 - 1 โฟลเรียน่า เอฟซี 0-1
01:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 1 - 2 บัลซาน เอฟซี 0-0

������������������������������ ลิทัวเนีย คัพ

22:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 5 - 1 บอลติกปาเนเวจิส 2-1

������������������������������ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

19:00 Jezero Plav 0 - 2 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0-1
19:00 เอฟเครูดาร์ 1 - 1 Decic Tuzi 0-1
21:00 เอฟเคเซต้า 1 - 1 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-1
21:00 เอฟเค พ๊อดโกริซา 1 - 1 เอฟเค มอร์นาร์ 1-1
22:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 4 - 1 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 1-1

������������������������������ อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 โบเวร์ส พิทซี 0 - 0 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 0-0
21:00 Cheshunt 4 - 0 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 0-0
21:00 โครินเธียน-แคชวลส์ 1 - 0 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 0-0
21:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 0 - 8 เอนฟิลด์ ทาวน์ 0-7
21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 5 - 1 คิงสโตเนียน 3-0
21:00 เฮอรินจี โบโรห์ 1 - 1 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1-1
21:00 ฮอร์สแฮม 1 - 1 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0-0
21:00 เลเธอร์เฮด 2 - 3 เมอร์สทัมเอฟซี 2-2
21:00 มาร์เกต 2 - 1 Brightlingsea Regent 2-0
21:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0 - 2 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 0-2
21:00 วอร์ทติ้ง 5 - 4 เลเวส 3-2

������������������������������ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

19:30 KSKV Zwevezele (w) 3 - 1 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) 0-0
20:00 Moldavo Women 5 - 1 Kontich FC Woman 0-0
20:30 เควีเคไทอ์เนน(ญ) รอ Wuustwezel Women
21:00 Famkes Merkem Woman 3 - 3 ASE de Chastre (w) 0-0
22:00 เกนท์ บี (ญ) 1 - 0 Royal FC Liege (w) 0-0
22:00 เควี เมเชเลน(ญ) 0 - 0 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) 0-0

������������������������������ กัวเตมา ลาลีกา

00:00 CD Achuapa 1 - 0 โคบาน อิมเพเรียล 0-0
01:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา 1 - 0 ซีเอสดี มูนิชิปัล 0-0
04:00 ซีเอสดี โซโลลา 0 - 0 กัวสตาโตยา 0-0

������������������������������ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

17:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 4 - 5 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 3-0
18:00 Real Betis Futsal 5 - 4 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 1-2
21:00 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 3 - 4 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 0-3
23:30 บูเรลา(ฟุตซอล) 1 - 4 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 0-2
23:30 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 4 - 0 Vaidepenas Futsal 3-0
23:30 Manzanares FS Futsal 0 - 6 EiPozo Murcia Turistica Futsal 0-3

������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เดอะ สตรองเกสต์ 1 - 0 รีล โปโตซี่ 1-0
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 4 - 1 รอยัล พารี่ เอฟซี 2-0
06:30 นาซิอองนาล โปโตซี 4 - 0 บลูมมิ่ง 3-0

������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 0 - 1 มาชัค รูนา 0-1
05:30 9 de Octubre 3 - 1 อูเรนเซ่ เอสซี 1-1

������������������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี

01:30 ซีดี เมกาเลนซ์ 1 - 1 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 1-1
06:30 แรนเจอร์ส ทัลค่า 0 - 1 คอนอูมโบ ยูนิโด 0-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:00 ซาบาห์ เอฟเค 3 - 0 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0-0
21:15 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 2 - 1 ซีล่า เอฟเค 1-1

������������������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 ยังจู ซิตี้เซน 0 - 1 พย็องแท็กซิติเซ็น 0-1
13:00 ชองจู จิคจิ 3 - 0 กิมแฮ ซิตี้ 2-0
13:00 กังเนือง ซิตี้ 1 - 1 ม็อกโป ซิตี้ 0-1
13:00 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0 - 0 อุลซันซิติเซ่น 0-0

������������������������������ เอสโตเนีย คัพ

17:00 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 14 - 0 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 4-0
17:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 1 - 3 นอมเม่ เจเค คาลจู 1-1
17:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 3 - 0 เอฟซี เอลวา 0-0
20:00 ทรานส์ นาร์ว่า 3 - 0 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 1-0

������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 เลชเช่(ยู20) 1 - 2 เอซี มิลาน(เยาวชน) 1-2
16:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 5 - 3 กาญารี่(เยาวชน) 3-2
18:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 3 - 0 เวโรน่า (เยาวชน) 0-0
20:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 2 - 1 เปสคารา(เยาวชน) 1-0

������������������������������ เยอรมันลีกา 3

19:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 3 - 2 เอสซี เวิร์ล 3-1
19:00 มักเดเบิร์ก 1 - 0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-0
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1 - 1 ซวิคเกา 0-0
19:00 ซาบรุคเค่น 1 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0-0
19:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 3 - 4 เอสวี เม็พเพ่น 1-2
19:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 2 - 1 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0-0

������������������������������ ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30 นครราชสีมา เอฟซี 1 - 0 สมุทรปราการ ซิตี้ 1-0
18:00 ชลบุรี เอฟซี 1 - 1 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1-1
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 2 - 1 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-1
19:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 1 - 0 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1-0

������������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 เอฟซี วราทิมอฟ 0 - 2 ซิกม่า โอโลมุช บี 0-1
15:15 ยาบโลเนช 2 2 - 0 ปาร์ดูบีค บี 1-0
15:15 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 4 - 0 เอสเค ซาปี้ 2-0
15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1 - 1 จิสครา โดแมซลิซ 1-1
15:15 สลาโว วีเซลัด 2 - 0 เอสเค รากอฟนิก 1-0
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 0 - 1 พัลเซ่น 2 0-0
15:30 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 1 - 2 โลโค ทาวิน 1-1
15:30 Povltava FA 1 - 3 แอดมิร่า ปราฮา 0-0
16:00 เทปลิซ บี 0 - 3 โซโคล ซิวาไนซ์ 0-2
19:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 1 - 0 เออเฮิสกี้ บรอด 0-0
19:30 บลานส์โค 4 - 0 เวลเก เมซิริคิ 1-0
19:30 ดอลนี่ บินิซอฟ 2 - 0 โอโตรโควิซ 2-0
19:30 สโลแวน โรซิค 0 - 1 บานิค ออสตราว่า 2 0-1
19:30 เอสเอฟเค โชวิน่า 0 - 0 ฟรีเดค-มิสตัค 0-0
19:30 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 1 - 1 FK Zbuzany 1953 1-0
19:30 สโลวาน เวลวารี่ 1 - 1 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 0-1

������������������������������ อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แบมเบอร์ ไบร์ท 0 - 1 แอชตัน ยูไนเต็ด 0-0
21:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 2 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 0-2
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1 - 0 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 1-0
21:00 แกรนแธม ทาวน์ 1 - 2 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0-2
21:00 ไฮด์ เอฟซี 3 - 2 สการ์โบโรห์ 1-1
21:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 0 - 2 มัตล็อค ทาวน์ 0-1
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 1 - 3 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 1-3
21:00 นานท์วิช ทาวน์ 2 - 3 มอร์เพธ ทาวน์ 2-0
21:00 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 0 - 1 บักซ์ตัน เอฟซี 0-0
21:00 ไวท์บี้ ทาว์น 1 - 3 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1-2
21:00 วิตตัน อัลเบียน 2 - 3 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0-0

������������������������������ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:55 ดูบา อัลฮัสซัน 4 - 3 Gulf Heroes FC 2-1
20:00 City Club 1 - 1 อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า 0-0
20:00 อัล อราบี 2 - 1 มาซาฟี่ 0-0

������������������������������ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 1 - 0 Annagh United 0-0
21:00 Ballyclare Comrades 0 - 0 อินสติตูเต้ เอฟซี 0-0
21:00 Knockbreda Parish 3 - 3 ดันเดลา เอฟซี 2-1
21:00 Loughgall FC 1 - 0 อาดส์ เอฟซี 0-0
21:00 มหาวิทยาลัยควีนส์ 1 - 2 Harland & Wolff Welders 1-1

������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:05 Al Khaleej Youths 0 - 1 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 0-0
19:05 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 2 - 0 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 0-0
19:05 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 0 - 1 อุฮุด(เยาวชน) 0-0
19:30 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 2 - 1 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 1-1
19:40 Arar (Youth) 0 - 1 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 0-0
19:55 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 1 - 1 Al-Orubah Youths 0-0

������������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

17:15 โคแคน 2 - 1 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 1-0
17:45 มาเชล มูบาเร็ค 0 - 0 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0-0

������������������������������ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เวียร์เทียน คูวานะ 2 - 1 โยโกกาว่า มูซาชิโน 0-1

������������������������������ อิสราเอลลีก

18:30 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 0 - 2 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 0-0
19:00 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 1 - 1 Hapoel Bueine 1-1

������������������������������ เช็ก U19 ลีก

16:00 เบอโน่ (ยู 19) 0 - 2 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 0-1
16:00 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 3 - 0 เมทีโอปราก(ยู 19) 2-0
16:00 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 0 - 1 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 0-1
16:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 2 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 2-0
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) 3 - 1 ไพรบราม (ยู 19) 1-1
18:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 4 - 0 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 0-0
18:15 โอปาว่า (ยู 19) 0 - 8 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 0-5

������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 3 - 1 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 1-1
17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 3 - 1 ฮอร์เซนส์(ยู19) 1-1
18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
18:00 บรอนด์บี้ (ยู 19) 8 - 2 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 4-0
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 3 - 4 เวเจิล (ยู 19) 2-1
18:30 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 2 - 1 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 0-0
19:00 เอสเบิร์ก (ยู 19) 0 - 4 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 0-4

������������������������������ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 3 - 1 Alians Lypova Dolyna 2-0
19:30 Polissya Zhytomyr 1 - 2 ครีฟบาส 0-1

������������������������������ Womans World Cup (Preliminaries) Europe

23:15 อังกฤษ(ญ) 4 - 0 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 0-0

������������������������������ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

18:15 คูเนห์ เบ คูเนห์ 2 - 0 แมชชีน ซาซี่ 1-0
18:30 Shahrdari Astara 1 - 0 โคเชห์ ทาเลย์ 1-0
18:30 เมส เคอมัน 1 - 0 Mes Shahr-e Babak 1-0
18:30 แคชไค 1 - 0 ไซปา 0-0
18:30 Shahrdari Hamedan 0 - 0 มาลาวัน 0-0
18:30 อาร์แมน โกฮาร์ 1 - 0 ซาฮิน บูเชอร์ 1-0
18:30 FC Vista Turbine 0 - 0 Esteghlal Mollasani 0-0
20:30 เอสเตกัล คูซสถาน 1 - 1 บาดราน เอฟซี 1-1
20:30 พาร์ส โจโนบิ แจม 1 - 4 Kheybar Khorramabad 0-0

������������������������������ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 โจโม คอสมอส 0 - 1 เจดีอาร์ สตาร์ 0-1
20:30 ทีเอส สปอร์ติง 0 - 2 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-0
20:30 Uthongathi FC 3 - 1 Pretoria Callies 0-0
20:30 Venda 1 - 1 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 0-1

������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 อัลกิ โอโรกลินี 2 - 1 Ahironas Liopetriou 1-1
19:30 Akritas Chloraka 0 - 0 เนีย ซาลามิส 0-0
19:30 คาร์มิโอทิสซ่า 1 - 0 Asil Lysi 1-0
19:30 โอแทลลอส อเทียนัว 1 - 4 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 0-1
19:30 Xylotympou 0 - 1 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 0-1

������������������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

22:59 ลอส อันเดส 0 - 1 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0-1
23:10 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 2 - 0 คานัวลาส เอฟซี 1-0
01:00 โกมูนิกาซิโอเนส 2 - 0 ยูเอไอ อากุยซ่า 0-0
01:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 1 - 3 Talleres Rem de Escalada 0-2
01:30 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์(N) 0 - 4 ฟลานเดรีย 0-1

������������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

21:15 อีเอสเซติฟ(ยู21) 2 - 1 HB Chelghoum Laid U21 1-0
22:00 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 1 - 2 เจเอสคาไบลีย์(ยู21) 1-1
22:20 ปาราดอ เอซี (ยู21) 2 - 2 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 2-1

������������������������������ UAE RL

20:00 อัล นาสเซอร์ (สำรอง) 0 - 0 อัล ชาร์จาห์(สำรอง) 0-0

������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:00 อัล ซาฟา(ซาอุฯ) 0 - 0 Taraggi 0-0
19:00 Al Nairyah 1 - 2 ฮอตเทิร์น 0-0
19:20 อัล-ไคซูมาห์ 2 - 1 Al-Jndal 0-0
19:20 อัล-ทอคบาห์ 2 - 2 Afief 1-1
19:25 อัลนาจม่า(ซาอุฯ) 2 - 1 อัล-ทักดอม 0-0
19:30 Al-Rayyan 2 - 1 อัล อันซาร์ 0-0
23:20 Al-Rawdhah 4 - 1 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) 0-0

������������������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

18:30 ลาส พัลมาส ซี 2 - 2 CD Atletico Paso 1-1
21:00 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 1 - 0 ยูซีดี บูร์ลาเดส 0-0
21:00 Valle de Egues 0 - 3 CD คอร์เตส 0-0
21:30 ลัวเซเตนเซ่ 1 - 0 ซีเอฟโซลเลอร์ 0-0
21:30 ซีดีเบติ โอนัค 0 - 1 CD Cantolagua 0-0
21:30 CF Illueca 1 - 1 อูเตโบ เอฟซี 0-0
21:30 Santa Anastasia 1 - 0 Epila CF 0-0
21:30 ซีดี บินิสซาเลม 0 - 0 UD Poblense 0-0
21:30 ซีดี กัวร์นิโซ 1 - 1 ซีเอฟ วิมีนอร์ 0-0
21:30 ซีเอฟ เปราลาดา 2 - 0 ฮอสปิตาเลย์ 0-0
21:30 Avance Ezcabarte 1 - 2 เบติ โคซโค เคอี 0-0
21:30 ซีดี อิเยร์กาส 1 - 1 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 1-1
21:30 ซานตันยี 1 - 0 ยูดี รอตเรต โมลินาล 1-0
21:30 CD Mirandes B 2 - 1 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 1-1
21:30 Villacanas 1 - 0 ซีดี กวาดาลาฮารา 1-0
22:00 Luarca CF 3 - 1 CD Llanes 0-0
22:00 Atletico Albericia 2 - 2 เอสดี โนย่า 0-0
22:00 U.M. Escobedo 2 - 0 เอสดี แทกิลเอสคูโด้ 0-0
22:00 Anaitasuna 3 - 1 Uritarra 0-0
22:00 เอสดี เบียไซน์ 0 - 1 บาราคแอลโด ซีเอฟ 0-0
22:00 CD Gares 0 - 3 ซีเอซิลบอลเนโร 0-0
22:00 CA River Ebro 0 - 0 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 0-0
22:00 โพลโวลีน 0 - 0 CF Alondras 0-0
22:00 คาสโตร 2 - 1 Barreda Balompie 0-0
22:00 SD Torina 0 - 0 Samano 0-0
22:00 Aurrera Ondarroa 1 - 2 เอสดี ดิวส์โต 0-0
22:00 Atzeneta UE 2 - 1 ยูเอฟ เบนิกานีม 0-0
22:00 CF Rapid De Murillo 1 - 1 โอโยเนซา 0-0
22:00 CD Torrijos 5 - 0 CD Tarancon 0-0
22:00 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า 3 - 3 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1-1
22:00 เอฟซี อัสโค 1 - 1 UE Vilassar de Mar 1-0
22:00 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 0 - 1 นูมานเซีย 2 0-1
22:00 คอนสตานเซีย 2 - 0 Son Veri 0-0
22:00 Athletic Torrellano 3 - 1 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 1-1
22:00 Inter Ibiza 2 - 0 ซีอี เมร์คาดัล 0-0
22:30 ซีดี ช็อกโก 0 - 0 CD Barco 0-0
22:30 UD Almansa 0 - 1 AD San Clemente 0-0
22:30 ซีดี กัวจูเอโล 3 - 0 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1-0
22:30 Ceuta B 0 - 0 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 0-0
22:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ 4 - 2 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 0-0
22:59 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 1 - 1 Castellon B 0-0
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ 1 - 1 ปาเซ เคอี 0-1
22:59 UD Torre del Mar 0 - 1 CD Huetor Tajar 0-0
22:59 ซีเอฟ โนอาห์ 1 - 1 ซีเอสดี อาร์ซัว 0-0
23:30 ยากิว ซีเอฟ 0 - 0 CD Agoncillo 0-0
00:00 Ourense CF 3 - 2 Juvenil Ponteareas 0-0
00:30 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 0 - 1 เอฟซี วิลาฟรานกา 0-0
00:30 ลีพิโด เดอ บัวซาส 1 - 0 ซิลวา เอสดี 0-0
00:30 ซีอีแคมโพส 3 - 1 ซีดี มานาคอร์ 2-0
01:00 โมราโล ซีพี 1 - 2 CF Trujillo 0-1

������������������������������ ISR U19

15:00 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 0 - 6 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 0-3
15:00 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 1 - 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) 1-0
15:00 มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 1 - 2 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 1-0
15:30 Hapoel Aliya Kfar Saba U19 4 - 1 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 2-1
16:00 FC Ashdod U19 1 - 1 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) 0-0
16:00 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0 - 1 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) 0-1
16:00 Maccabi Tel Aviv U19 1 - 0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 0-0

������������������������������ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:30 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0 - 0 TAS de Casablanca 0-0
21:30 ยูเอสเอ็ม อุจดา 2 - 3 เอเอสเดอ ซาเล่ 1-1
21:30 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 4 - 0 JSM Jeunesse Sportive El Massira 1-0

������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) 2 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0-0
21:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 0 - 1 ครูซ อซูล(ยู20) 0-0
21:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 5 - 1 เนกาซ่า (ยู20) 2-0
21:00 พูเอบลา (ยู20) 2 - 1 ลีออน(ยู20) 1-0

������������������������������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

18:00 มกับบา เอฟซี 1 - 2 ราบัตอาแจ็กซ์ 1-2
22:00 เซงลีอา แอทเลติค 0 - 3 เซบบูคเรนเจอร์ 0-1
02:00 มาร์ซา 1 - 0 เครนดิ 0-0

������������������������������ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

19:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 1 - 0 FCM Ungheni 1-0
19:00 เอฟซี คาฮูล-2005 0 - 1 โดรเชีย 0-0
19:00 อิสกร้า สตาลี่ 0 - 3 เอฟซี เชอร์ริฟ บี 0-1
19:00 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 2 - 1 FC Sucleia 1-0

������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

15:15 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) 4 - 1 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) 3-0
19:30 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 3 - 0 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 1-0
20:15 อัลบอร์ก(ยู 17) 4 - 1 เวเจิล(ยู 17) 2-0
20:30 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 3 - 2 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) 2-1
20:45 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) 1 - 4 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) 0-1
21:00 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 1 - 6 เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17) 1-5

������������������������������ SVK U19 A

16:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 1 - 1 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 1-0
16:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 2 - 1 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 0-1
16:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 0 - 2 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 0-1
16:00 FC Kosice U19 รอ FC Petrzalka U19
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 2 - 2 เทรนซีน (ยู 19) 0-1
16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 4 - 0 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 2-0
19:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 1 - 0 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) 0-0

������������������������������ เอสโตเนีย Esi Liiga

19:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 0 - 4 เอฟซี มาร์ดู 0-4

������������������������������ เบลารุสลีกา Pershaya

17:00 เอฟเค ลิด้า 1 - 7 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 0-1
19:00 เอฟซี บาราโนวีชี 3 - 3 Shakhter Soligorsk II 0-1
21:00 Volna Pinsk 2 - 1 เอฟเค ออร์ชา 0-0

������������������������������ ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 ขอนแก่น เอฟซี 1 - 3 ลำปาง เอฟซี 0-1
18:00 ระนอง เอฟซี 2 - 2 เมืองกาญจน์เอฟซี 0-1
18:30 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1 - 0 นครปฐม เอฟซี 1-0
19:00 สุโขทัย เอฟซี 3 - 0 ราชนาวีสโมสร 2-0
19:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 2 ตราด เอฟซี 0-2

������������������������������ แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง

20:00 เซาท์ซูดาน ( ญ ) 1 - 7 เคนยา ( ญ ) 0-2
20:00 นามิเบีย (ญ) 3 - 2 แทนซาเนีย (ญ) 3-1

������������������������������ เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1 - 2 FK Loznica 0-1
19:00 เอฟเค แรด เบลเกรด 3 - 2 Kabel Novi Sad 2-0
19:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 3 - 3 FK Zeleznicar Pancevo 2-2
19:00 อินดิจา 2 - 1 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 1-0
19:00 FK Graficar Beograd 2 - 0 Timok 2-0

������������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

21:30 Urartu II 3 - 4 พิวนิค บี 1-2

������������������������������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 2 - 5 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1-4

������������������������������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส รอ ซูเปอร์โนวา
19:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส รอ เรเซคเน / บีเจเอสเอส
19:00 Saldus SS/Leevon รอ เอฟเค ออดา ริกา
19:00 ตูกุมส์-2000 รอ Albatroz

������������������������������ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1 - 5 FK Igilik 1-1
16:00 ไบโคนูร์ 0 - 2 FK Bolat Temirtau 0-0
16:00 ไครัต อคาเดมี่ 6 - 3 อีกิบาสตัซ 1-2
16:00 มาคฮ์ทาเรล 2 - 0 อคาเดมี่ ออนทูสติก 2-0
16:00 คีแรนไชม์เคนท์ 2 - 1 Lashyn Karatau 1-0
16:00 FK Aksu 3 - 1 อ็อคเซเปส 1-0

������������������������������ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

00:00 Suure-Jaani United (w) รอ ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)

������������������������������ สโลวีเนีย U19

19:00 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) 2 - 2 เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) 2-0

������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:15 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด(N) 0 - 2 อเรม่า มาลัง 0-1
20:45 บาหลี ยูไนเต็ด(N) 1 - 2 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1-1
08:15 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง รอ พีเอสไอเอส เซมารัง

������������������������������ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 Laanemaa Haapsalu 1 - 1 Viimsi MRJK 0-1
19:00 Tallinna FC Ararat TTU 1 - 1 Halliu football College 0-0
20:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 5 - 2 Vandra JK Vaprus 3-0

������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 Universitario de Popayan 2 - 1 ออโซมารโซ่ 0-0

������������������������������ Egypt Premier League

19:30 El Alameen รอ MS Naser Malawy
19:30 Telefonat Beni Suef 0 - 1 อัสวาน 0-0

������������������������������ Qatar League Division 2

22:45 Al Nasa(QAT) 1 - 3 อัล ชาฮานียา 0-2
22:45 อัล บิดด้า เอสซี 1 - 2 อัล คูไรติอัต 0-0

������������������������������ ENG UD1

21:00 แทรฟฟอร์ด 3 - 0 มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ 1-0
21:00 Kidsgrove Athletic 1 - 3 มอสลีย์เอเอฟซี 1-0
21:00 Shepshed Dynamo 0 - 0 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 0-0
21:00 Glossop North End 1 - 1 Warrington Rylands 0-0
21:00 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 4 - 0 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 1-0
21:00 สต็อคบริดจ์ 2 - 2 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 1-1

������������������������������ FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:00 Bratstvo 07 2 - 1 คาเมนิคา-ซาซ่า 0-0
19:00 FK Lokomotiva Gradsko 0 - 2 Belasica Strumica 0-0
19:00 เอฟเค โอโซโกโว 0 - 3 Pehchevo 0-1
19:00 โปเบด้า 1 - 0 Detonit Junior 0-0
19:00 FK Sloga 1934 Vinica 2 - 1 เอฟเค โคซุส 2-0
19:00 FK Kadino 0 - 1 KF Veleshta 0-1
19:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 4 - 2 Korab Debar 1-1
19:00 เอฟเค โอครีด 2004 1 - 2 Voska Sport 1-1
19:00 ซิเล็กส์ 1 - 0 KF Besa Doberdoll 0-0
19:00 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 0 - 3 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0-3

������������������������������ บัลแกเรีย B PFG

20:00 เอฟซี ฮีบาร์ 1 - 0 ลิเท็กซ์ โลเวช 0-0
20:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 5 - 0 FC Dobrudzha 1-0
20:00 Septemvri Simitli 1 - 1 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 0-1
20:00 Sportist Svoge 1 - 3 พีเอฟเค มอนทาน่า 0-2
20:00 Yantra Gabrovo 1 - 0 CSKA 1948 Sofia II 0-0
21:00 เอฟซี โซโสโพล 1 - 1 สตรัมส์ก้า สลาวา 1-1

������������������������������ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

20:00 นาโปลี (ฟุตซอล) 4 - 5 คาตาเนีย(ฟุตซอล) 0-5
20:00 Cybertel Aniene Futsal 3 - 3 Carme Dawson 3-2
22:59 Royal Saint Giuseppe Futsal 3 - 3 Phil diae Bolley 0-2
00:00 Petrarca Padova C5 Futsal 3 - 2 Lido Di Ostiav Meta Futsal 2-0

������������������������������ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

18:00 MFK CPRF Futsal 1 - 4 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 0-1
19:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 2 - 3 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 0-1
21:00 Ukhta Tyumen Futsal 4 - 2 MFK Torpedo Futsal 3-1

������������������������������ เค ลีก ชาเลน

11:30 แทจอน ซิติเซน 3 - 1 เอฟซี อันยาง 1-0
14:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0 - 3 โซล อี-แลน เอฟซี 0-2
14:00 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 0 Chungnam Asan 0-0
16:30 ปูซานไอปาร์ค 1 - 0 กยองนัม เอฟซี 1-0
16:30 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 3 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 0-1

������������������������������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 2 - 2 กรุลล่า โมริโอกะ 0-1
13:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 3 - 1 อซูส คราโร นูมาซู 2-0

������������������������������ บราซิลเลียร์

03:00 เอสซี เปซานดูปารา 1 - 4 อิทัวโน่ เอสพี 0-1
05:00 โบตาโฟโก้ พีบี 1 - 0 คริคูม่า 1-0

������������������������������ BRA D4

01:00 Falcon FC 2 - 1 Socorro/SE 0-1
01:00 AD Boquinhense 3 - 0 Independente Simao Dias 0-0
01:00 America FC Propria 1 - 0 Forca Jovem EC 0-0

������������������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

19:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2 - 0 รุช ซอร์ซอฟ 1-0
19:00 วิกรี่ ซูวอลกี้ 2 - 1 จีเคเอสเบลชาโตว์ 1-0
19:55 KP Calisia Kalisz 2 - 2 เลช พอซนาน 2 1-1
20:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1 - 3 การ์บาเนียกราโกล 0-1
20:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1 - 0 Pogonmazovik 1-0
20:00 โซกอล ออสโตรดา 1 - 1 มอเตรอ รูบิน 1-0
20:00 วิสลา พูลาเว่ 0 - 1 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 0-0
22:59 สเตล รุสซ์โซว 3 - 0 โปกอน ซีดล์เซ 0-0

������������������������������ BRA SPC

21:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี 0 - 3 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-2
01:00 เซา คาเอตาโน่ 1 - 1 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 1-1

������������������������������ กระชับมิตร

15:50 ออสเตรเลีย(ญ) 3 - 1 บราซิล (ญ) 1-0
02:00 ริเวอร์เพลท(ญ) 1 - 2 อุรุกวัย (ญ) 0-2
02:15 แคนาดา(ญ) 5 - 1 นิวซีแลนด์(ญ) 2-0
04:00 เม็กซิโก (ญ) 6 - 1 อาร์เจนตินา (ญ) 2-1
04:15 เปอร์โตริโก (ญ) 2 - 1 กายอานา (ญ) 1-1
05:00 โคลัมเบีย(ญ) 2 - 0 ชิลี (ญ) 1-0

������������������������������ Pakistan Premier League

17:00 Humma FC 5 - 0 มุสลิม เอฟซี 2-0
20:15 พีเอเอฟ เอฟซี รอ เอสเอ็นจีพีแอล เอฟซี

������������������������������ ลีกา de elite

18:00 Chao Pak Kei รอ Hang Sai

������������������������������ เอเอฟซีแชมป์ U23

11:00 กัมพูชา (ยู23)(N) 4 - 2 จีน-ฮ่องกง(ยู23) 1-0

������������������������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) 1 - 1 วาสโก ดา กามา ( ญ ) 1-0
01:00 Perolas Negras (W) 2 - 1 Serra Macaense (w) 0-1

������������������������������ NOR D4

18:00 IL Express 0 - 3 วินด์ยาร์ต 0-2
18:00 Eik ตอนซ์เบิร์ก 3 - 1 ฟลินท์ 1-1
18:00 ลีลล์สตรอม บี 2 - 1 รัวฟอส ไอเอล บี 1-0
18:00 โซล่า 4 - 0 ไวกิ้ง บี 2-0
18:00 ออปเซล ฟุตบอล 1 - 1 เฟรดริกซ์สตรัด บี 0-0
18:00 เรดดี้ 1 - 0 เอสเค บรานน์ 2 1-0
18:00 ฟริกก์ 5 - 0 ลิน ออสโล 3-0
18:00 เอฟโยร่า 2 - 0 Lysekloster 2-0
18:00 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 2 - 0 อุลเลนซาเกอร์/คีซ่า บี 1-0
18:00 พอร์ส เกรนแลนด์ 2 - 1 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 2-1
18:00 บรอดด์ 1 - 1 สเตล โจร์เพลแลนด์ 0-0
18:00 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 0 - 3 Gjøvik-Lyn 0-2
18:00 โมลด์ บี 4 - 1 โวลด้า 1-0
18:00 ทิลเลอร์ 4 - 0 ออรเคล 3-0
18:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 4 - 0 เมลโบ 2-0
18:00 NTNUI 1 - 3 เบียเซ่น 0-0
18:00 Spike 1 - 4 จังเคเลน 1-1
18:00 ทินเซ็ต 0 - 3 สเจลคาวิค 0-3
18:00 สคีด ฟุตบอล บี 1 - 2 โลโคโมทีฟ ออสโล 1-0
18:00 Skjervoy 1 - 2 ไมจอลเนอร์ 0-2
18:00 โลเรนสโคก 1 - 1 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 1-0
18:00 ออส เทิร์น 1 - 5 แซนวิเค็น 1-4
18:00 Grorud B 2 - 3 เอลเวอร์รัม 0-2
18:00 ฟอลโล่ 3 - 3 ฮาลเซ่น 2-2
18:00 บรัมมันดาล 7 - 0 Toten 2-0
18:00 แมนดาล 0 - 1 วีดาล 0-1
18:00 เเฮนน่า 0 - 4 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 0-2
18:00 ดอน 5 - 0 แมดล่า ไอเอล 2-0
18:00 แอสซิเดน 0 - 6 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 0-2
18:00 สตอร์ท ไอแอล 5 - 2 Ardal 3-0
18:00 Akra 1 - 1 Djerv 1919 1-0
18:00 คราเครอย์ ไอเอล 1 - 4 Orn-Horten 0-0
18:00 สตรอมก็อดเซ็ท 2 2 - 2 ฮอนฟอสส์ บีเค 2-2
18:00 FK Fyllingsdalen 5 - 1 ซองน์ดาล บี 1-1
18:00 อาเลซุนด์เอฟเค บี 3 - 2 เมลฮิส 3-0
18:00 นอร์สแตน 1 - 0 Rana FK 0-0
18:00 Stovner 4 - 2 Funnefoss/Vormsund 3-0
18:00 โบโด กลิมท์ 2 5 - 0 ฟินส์เนส 3-0
18:00 Bjarg 1 - 3 ฟาน่า 0-1
18:00 โคลสตัด 1 - 3 เอสเค ทราเอฟฟ์ 1-0
18:00 สเตรนฮาม ไอเอล 2 - 2 เรนเฮล์ม บี 0-2
18:00 สตาเบ็ค บี 1 - 0 ทรอมโซ่ บี 0-0

������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

15:30 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) 2 - 1 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) 1-0

������������������������������ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:15 UD Llanera 1 - 2 กอมโปสเตลา 1-1
21:30 เปน่า สปอร์ต 0 - 0 เซสต้าโอ 0-0
21:30 ซีดี เอโบร 1 - 2 เยย์ดา 1-1
21:30 Arenteiro 1 - 0 เลกาเนส บี 1-0
21:45 Bergantinos CF 1 - 0 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 0-0
22:00 เอดี ซานฮวน 0 - 1 ซีดี อิซาร่า 0-0
22:00 บูร์โกส เปอเมซาส 0 - 3 ยูดี โลโกรนเยส บี 0-0
22:00 ซีดี อาร์ดรอย 1 - 4 โอซาซูน่า บี 0-2
22:00 ซีดี ซาน โรเก้ 1 - 2 ซีดี มอนติโฆ่ 1-1
22:00 โครูโช่ เอฟซี(N) 0 - 0 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0-0
22:59 เอสดี ลาเรโด 0 - 1 นาซาร่า 0-1
22:59 ซีเอฟ บาดาโลน่า 1 - 1 SD Huesca II 1-0
00:00 คอร์โดบ้า 2 - 0 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1-0

������������������������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 นีซ (ยู 19) 1 - 2 ตูลูส (ยู 19) 1-0
20:00 แรนส์(ยู 19) 3 - 1 แบรสต์(ยู 19) 2-0
20:00 แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) 1 - 0 ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) 0-0
20:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 2 - 0 นีมส์(ยู 19) 2-0

������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 0 - 1 โฮลสไตน์ คีล (ยู 19) 0-1
16:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) 3 - 1 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) 1-1
16:00 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 0 - 4 เนิร์นแบร์ก(ยู19) 0-3
16:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) 2 - 0 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 1-0
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 2 - 0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 1-0
17:00 Eimsbutteler TV U19 3 - 6 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 2-2
17:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19)
17:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 2 - 2 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 1-1
17:00 เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) 1 - 2 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 0-2
17:00 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 2 - 3 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 1-0
17:00 พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) 2 - 4 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) 0-2
18:00 มักเดเบิร์ก(ยู 19) 3 - 1 ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) 1-0
18:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 4 - 2 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 1-1
19:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) รอ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19)
19:30 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 3 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 1-1

������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 ชามนิตเซอร์ 5 - 2 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 3-0
18:00 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47(N) 3 - 0 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 2-0
18:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 1 - 3 คาร์ล ไซส์ เยน่า 1-1
18:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 4 - 2 อัลโตน่า 93 2-0
19:00 อเลมานเนีย อาเค่น 1 - 4 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1-1
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1 - 2 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-2
19:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1 - 1 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 0-1
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 5 - 2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 4-0
19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1 - 2 วีกเบอร์ก บีค 0-1
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0 - 2 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0-1
19:00 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0 - 0 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 0-0
19:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0 - 2 Wuppertaler 0-0
19:00 ไวเด้นบรูค 2 - 0 เอสเฟา สแตรเลน 1-0
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 1 - 1 เอฟซี กีสเซิน 1-0
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2 - 1 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 2-1
19:00 เฮสเซ่น คาสเซล 2 - 0 TSV Schott Mainz 0-0
19:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 1 - 0 บาลินเกอร์ 0-0
19:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 0 - 2 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-1
19:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 3 - 0 เอสวี เฮล์มสเตเทน 0-0
19:00 เอฟซี ไพพินส์รีด 1 - 0 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1-0
19:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 1 - 0 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1-0
19:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 0 - 3 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 0-0
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 2 - 1 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 1-1
19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1 - 1 ทีเอสวี บุชบัช 1-1
20:00 SV Atlas Delmenhorst 1 - 0 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 0-0
20:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 3 - 1 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 2-0

������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 เจเอพีเอส 3 - 1 ไมปา 2-1
18:00 แอตแลนติส(N) 2 - 2 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 2-1
18:00 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 5 - 2 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 1-2
18:00 PeKa 3 - 0 นูรมิจาร์เวน 1-0
18:00 คาพา 3 - 0 เอสซี คูฟู-98 2-0
18:20 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 2 - 1 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 0-1

������������������������������ โปรตุเกส แชมเปี้ยน NACIONAL Juniores B

17:00 สปอร์ คลับ คัลดัส(ยู 17) 1 - 1 เปนิคี(ยู17) 0-0

������������������������������ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

21:00 ก็อง 2 1 - 0 วิเทร 0-0
21:00 แวร์กซายส์ 78 1 - 0 เอฟซี รูออง 0-0
22:00 Chasselay M.D. Azergues 5 - 1 ลียง ดูเชรี่ 4-0
22:00 โกเบลินซ์ 1 - 0 โบบิกนี เอ.ซี. 0-0
22:00 โอแซร์ บี 1 - 1 ล็องส์ บี 1-1
22:00 Haguenau 2 - 2 แซง กวองแตง 0-0
22:59 อันเดรซัก 0 - 1 เตรลิสซาค 0-0
22:59 อองเช่ร์ 2 0 - 3 Bourges 0-2
22:59 เอฟซี เบอเกอรัก 2 - 2 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 0-1
22:59 โคโลเมียร์ส 3 - 3 อ็องกูแลม 1-0
22:59 เล เออบิเยรส์ 1 - 0 มง-เดอ-มาร์ซ็อง 1-0
22:59 มงต์เปลลิเย่ร์ บี 2 - 0 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 1-0
22:59 เอฟซี น็องต์ บี 1 - 2 Canet Roussillon 0-0
22:59 Aubagne 3 - 1 ไฮอีเรส 2-0
22:59 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล 1 - 1 โมนาโก 2 0-0
22:59 มาริกนาเน่ จีเนค 4 - 0 โอลิมปิก ลียง 2 0-0
22:59 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี 1 - 2 Grasse 0-1
22:59 Saint-Priest 1 - 1 Martigues 1-0
22:59 ตูลง 2 - 2 GFA Rumilly Vallieres 1-1
22:59 จูรา ซูด ฟุต 1 - 1 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ 0-0
22:59 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี 4 - 1 เม็ตซ์ บี 2-1
22:59 บิวแวร์ส 1 - 0 อองตองต์ เอสเอสจี 1-0
22:59 เอปินาล 1 - 1 SC Schiltigheim 1-0
22:59 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 4 - 1 เอฟซี เฟลอรี่ 91 2-0
22:59 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต 0 - 1 St. Maur Lusi 0-1
22:59 บลัว เอฟ.41 1 - 1 Chateaubriant 1-1
22:59 แก็งก็อง บี 1 - 1 Poissy AS 1-0
22:59 พลาเบนเนค 3 - 1 กรานวิลเล 0-1
22:59 แซ็ง-มาโล 0 - 2 โรโมแรนติน 0-2
22:59 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 1 - 1 วานส์ 1-1
00:00 ลอริยองต์ บี 3 - 2 ชาร์เทรส เอฟซี 3-2
01:00 ชามาเลียเรสเอฟซี 3 - 0 อีเซอร์ เอเอส 1-0

������������������������������ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 3 - 0 ดูนาเรีย คาลาราซี 0-0
15:00 เมต้าล๊อกโลบูส 1 - 1 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0-0
15:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1 - 3 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0-2
15:00 Unirea Constanta 2 - 0 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 1-0
16:30 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 3 - 2 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 2-0
19:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1 - 3 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 1-1

������������������������������ Greece Divison C

16:00 Posidonas Neas Michanionas 3 - 0 AE Lefkimmis 1-0
19:00 Almyros Gaziou 0 - 1 Agios Nikolaos 0-0

������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:30 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 4 - 1 เอฟซี บัลเซอร์ 3-0
21:00 บาเดน 4 - 1 ทาลวิล 3-0
21:00 เอฟซี กอสเซา 5 - 3 ลูกาโน่(ยู21) 2-1
21:00 FC Wettswil Bonstetten รอ FC Eschenbach
21:00 Bruhl SG 1 - 1 เบียล เบียนนี่ 0-0
21:00 เอสซี แชม 1 - 3 ยัง บอยส์ (ยู 21) 1-0
21:00 FC Breitenrain 2 - 1 Basuli B team 2-1
21:00 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 1 - 2 เคียสโซ 0-0
21:00 Zurich B team 4 - 0 เอฟซี ซิอง (ยู 21) 3-0
21:00 SV Hongg 0 - 0 Koniz 0-0
21:00 ซูก 94 0 - 3 FC Schotz 0-0
21:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 3 - 0 บาสเซโคร์ท 0-0
22:00 Freienbach 3 - 1 เอฟซี ทุคเกน 2-1
22:00 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 1 - 1 Etoile Carouge 0-0
22:00 สตาเด้ นยอนเนียส 2 - 3 Bavois 0-0
22:00 FC Echallens 4 - 0 Chenois 2-0
22:00 Monthey 1 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) 0-0
22:00 เอฟซี เนเทอร์ส 1 - 0 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท 1-0
22:00 US Terre Sainte 1 - 4 La Sarraz-Eclepens 1-4
22:00 แกรนด์ แลนซี 2 - 2 Bulle 1-1
22:30 FC Paradiso 2 - 2 เอฟซี ลินท์ 04 1-0
22:30 ลาโชฟอนด์ 1 - 2 เมแร็ง 0-1
22:30 เวอแวสปอร์ต 1 - 0 เอฟซี ธูน (ยู 21) 0-0
00:00 เอฟซี แบลค สทาร์ 1 - 3 เบลลินโซนา 0-2

������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga

18:45 Rotenberg 1 - 1 FC Lauterach 0-0
19:00 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 0 - 1 เอสวี โกรดิก 0-1
19:00 ยูเอสเค อานิฟ 2 - 3 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 2-2
19:00 Mauerwerk 1 - 0 FC Andelsbuch 0-0
19:00 WSG Swarovski Tirol B 1 - 2 เอสวี อินส์บรุค 1-0
20:00 อดมิรา ดอร์นเบิร์น 3 - 1 ดอร์นบิร์น เอสวี 1-0
21:00 ยูนิออน กรูเทน 3 - 1 เอสซี คาลสดอฟ 1-0
21:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 3 - 3 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 2-1
21:00 น็อยซีเดิล 0 - 5 SV Stripfing Weiden 0-2
21:00 เอสซี เบรเกนซ์ 2 - 2 FC Brauerei Egg 1-1
21:00 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 2 - 1 SC Rothis 0-1
21:30 SC Imst 0 - 0 Worgl Obi SV 0-0
21:30 คิทซ์บูเฮล 2 - 1 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 0-0
22:00 เอสวี เซเคอเคน 2 - 1 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 1-0
00:00 ซานตาอานา 3 - 1 SV Spittal 0-0
00:00 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 1 - 2 เวียนเนอร์ เอสซี 1-1

������������������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 มิดเดลฟาร์ท 1 - 2 นาเอสเวด 1-1
19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 3 - 1 บราแบรนด์ 0-0
19:00 ฮิลลิร็อด 1 - 3 เอบี โคเปนฮาเกน 0-1
20:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 1 - 1 สคีฟซ์ ไอเค 1-1

������������������������������ นอร์เวย์ 2.Liga

17:30 แบรัมเอสเค 2 - 0 เซนจา 1-0
18:30 Oygarden FK 3 - 1 เอฟเคอเรนดัล 0-0
19:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 3 - 1 เฟรม ลาวิค 3-1
20:30 ทรอมส์ดาเลน 2 - 0 ควิด ฮอลเด้น 2-0
21:00 โฟรย่า FK 0 - 3 คองสวิงเกอร์ 0-1
21:00 โมสส์ 3 - 1 โฟลโร 1-0

������������������������������ ตุรกี ลีก 2

17:00 โซมาสปอร์ 2 - 0 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 1-0
18:00 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 4 - 1 เอสคิเซไฮสปอร์ 3-0
18:00 24 Erzincanspor 1 - 1 อันคารา เดไมสปอร์ 1-0
18:00 ซองกุลดัค 2 - 4 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-2
18:00 อดิยามานสปอร์ 1 - 2 Yeni Diyarbakirspor 0-1
18:00 โบดรุมสปอร์ 1 - 2 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 0-0
18:00 Hekimoglu Trabzon 2 - 2 ตูร์กัสลูสปอร์ 1-1
18:00 อินโกลสปอร์ 0 - 5 ซาคาร์ยาสปอร์ 0-1
18:00 นีเด อนาโดลู เอฟเค 1 - 2 เออร์กินิ วิไลมิซิ 1-1
18:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ 0 - 3 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0-1
22:59 Bukaspor 2 - 3 Bursa Niluferspor AS 1-1
22:59 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 2 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 0-0
22:59 อาเหม็ดสปอร์ 1 - 0 พาซาสปอร์ 1-0
22:59 Ispartaspor 0 - 0 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
22:59 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 1 - 1 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1-1
22:59 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 1 - 1 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-1
22:59 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 3 - 2 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 2-1
22:59 โครัม เอฟเค 5 - 0 ซาริเยอร์ 1-0

������������������������������ ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 2 - 2 Carsambaspor 0-0
18:00 Utkoi 1 - 1 Karaman Belediyespor 0-1
18:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 1 - 0 Catalca Spor 0-0
18:00 Bergama Belediyespor 0 - 0 บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 0-0
18:00 Yldrm Belediyesispor 1 - 1 Osmaniyespor 0-0
18:00 อลาซิกสปอร์ 1 - 0 Kahta 02 Spor 0-0
18:00 Erbaaspor S 2 - 2 Nevsehirspor Genclik 0-1
18:00 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 0 - 0 Artvin Hopaspor 0-0
18:00 Hendek Spor 5 - 0 ซานคักเทเป เอฟเค 2-0
18:00 Kutahyaspor 1 - 1 Kelkit Belediye Hurriyet 0-0
18:00 Aksarayspor 3 - 2 Darica Genclerbirligi 3-0
18:00 Bayrampasa 0 - 1 Yeni Altindag BS 0-1
18:00 ฮาเซทเทเป้ เอสเค 1 - 1 Sile Yildizspor 0-0
18:00 76 Igdir Belediye spor 3 - 1 ยอมราสปอร์ 1-1
18:00 Kestel 3 - 0 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 2-0
18:00 คิซิลคาบอลัคสปอร์ 0 - 1 ดัคซีสปอร์ 0-0
18:00 Kusadasispor 1 - 0 Halide Edip Adivarspor 0-0
18:00 Ceyhanspor 0 - 3 เฟธิเยสปอร์ 0-1
18:00 EdirnesporGenclik 2 - 0 Mardin BB 2-0
18:00 Karaman Belediyesi Spor 2 - 1 Agri 1970 Spor 2-1
18:00 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 1 - 2 อีร็อกสปอร์ 0-0
18:00 ออฟสปอร์ 1 - 1 Celspor 1-0
18:00 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 1 - 1 คาซิยาก้า 0-1
22:59 ออร์ดูสปอร์ 0 - 4 Turk Metal Kirikkale 0-2

������������������������������ รัสเซีย DIV2

17:00 เชลยาบินสค์ 2 - 0 Torpedo Miass 2-0
17:00 เอฟเค ทิวเมน 7 - 0 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 4-0
17:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 1 - 1 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 1-0
18:00 โนสต้า โนโวทรอย 1 - 0 อัมคาร์ เพิร์ม 1-0
18:00 FK Spartak Tuymazy 0 - 5 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0-2
18:00 เอฟเค ไบโอลอก 1 - 3 เอสเคเอ รอสตอฟ 1-0
18:00 ลีเจียน ไดนาโม 0 - 1 FC Tuapse 0-0
19:00 ซเวซดา เปียร์ม 1 - 0 เอฟเค อูราล-2 0-0
19:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 1 - 1 FK Forte Taganrog 1-0
20:00 มาชูค- เคเอ็มวี 1 - 1 โรเตอร์ โวลโกกราด บี 0-1
20:00 ดรูซบ้า เมย์คอพ 1 - 1 Alania-d Vladikavkaz 1-0

������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 Ytterhogdal IK 1 - 0 ทาฟเดีย ไอเค 0-0
18:00 FC Arlanda 0 - 1 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 0-0
18:00 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 0 - 1 คาร์ลเบิร์ก บีเค 0-0
18:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 1 - 3 Jarfalla 1-1
18:00 Sandvikens AIK FK 2 - 0 เอฟซี กูเต้ 1-0
18:00 สควิลเจโบ เอสเค 3 - 2 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 2-2
18:00 Hoganas BK 2 - 2 วินเบิร์ก ไอเอฟ 1-2
18:45 Notvikens IK 3 - 0 Storfors AIK 2-0
19:00 IFK Osterakers FK 1 - 0 เอ็นสเคเด้ไอเค 0-0
19:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 2 - 0 ไอเอฟเค คูมลา 1-0
19:00 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 0 - 0 ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 0-0
19:00 อันเจเรด บีเค 4 - 1 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 2-1
19:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 6 - 1 อราเมียสก้า ไอเอฟ 4-0
19:00 สเมดบี้ เอไอเอส 1 - 1 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 0-0
19:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 2 - 3 รินนินเก้ ไอเค 1-2
19:00 โนซาบี้ ไอเอฟ 3 - 1 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 1-0
19:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 4 - 1 ทอลสแลนด้าไอเค 3-0
19:00 ดลสทอร์ป ไอเอฟ 5 - 0 อัสซีริสก้า บีเค 2-0
19:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 1 - 4 ออนซาล่า บีเค 1-2
19:00 Husqvarna 3 - 1 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 3-0
19:00 โบเดน บีเค 5 - 1 Froso IF 2-0
19:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 1 - 1 Gottne IF 0-0
19:00 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 1 - 1 Stöde IF 0-0
19:30 ไอเค กัวติออส 5 - 0 Lidkopings FK 3-0
20:00 Mjolby AI FF 10 - 1 ทีเลโซ เอฟเอฟ 3-1
20:00 เอสโลฟ บีเค 0 - 3 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0-1
20:00 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 4 - 0 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 0-0
20:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 3 - 0 ซอลเวสเบิร์ก 2-0
21:00 เอฟบีเค บอลข่าน 2 - 0 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 2-0
21:00 Sandviks IK 3 - 0 ทีจี เอสเค 1-0
21:15 Bergnasets AIK 1 - 1 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 0-1
22:59 แร็ปป์ กอล์ฟ 0 - 1 บีเค โอลิมปิค 0-0
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค รอ สควิลเจโบ เอสเค
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
19:30 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ รอ Sandvikens AIK FK
21:00 FC Arlanda รอ IFK Osterakers FK
22:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
00:00 Jarfalla รอ คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ

������������������������������ BRA SE

01:00 Rosario Central SE รอ Aracaju FC
01:00 Riachao SE 0 - 2 Barra dos Coqueiros SE 0-0

������������������������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 FC Talanta 2 - 0 Vihiga Bullets 1-0

������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 นอร์ท แคโรไลนา 1 - 0 Tormenta FC 0-0
06:00 โอมาฮา 2 - 0 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 0-0
06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี 0 - 0 Chattanooga Red Wolves 0-0
07:00 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 2 - 2 เอฟซี ทูซอน 0-2
07:30 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 4 - 1 New England Revolution B 1-1

������������������������������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

23:30 ซีเอ อัตลาส 2 - 2 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 1-1
01:00 เรอัล พิลาร์ 0 - 0 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0-0
01:00 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 3 - 1 เอล พอร์เวเนอร์ 2-0
06:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 2 - 0 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 2-0

������������������������������ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 Yupanqui(N) 2 - 3 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 1-2

������������������������������ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

18:00 จิมมา อบา จิฟาร์ 0 - 1 อดามา ซิตี้ 0-1
22:59 Wolaita Dicha รอ Awassa Kenema

������������������������������ FFSA WPL

11:30 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 3 - 2 West Adelaide (w) 1-1
15:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 3 - 0 คาปาลาบา(ญ) 0-0

������������������������������ แองโกลา Girabola ลีก

21:30 Sporting Cabinda 0 - 1 Benfica Lubango 0-0
21:30 Academica Do Lobito 0 - 0 Desportivo Huila 0-0
22:30 Progresso 1 - 2 Recreativo Libolo 1-0

������������������������������ อุรุกวัยกันดา

01:30 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 2 - 0 บาซาเนซ 1-0

������������������������������ ฟินแลนด์แชมป์ U20

16:30 เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) 1 - 0 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 1-0
17:00 FC Kontu U20 3 - 5 คาปา (ยู20) 3-0
18:15 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 0 - 3 แอตแลนติส (ยู 20) 0-1
19:00 ฮาก้า (เยาวชน) 1 - 4 คูพีเอส(ยู 20) 1-3
19:00 GrIFK U20 1 - 1 คาโป (ยู 20) 0-1
23:30 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 0 - 4 PPJ U20 0-1

������������������������������ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

11:00 ฟุชูแอทเลติกเอฟซี(ฟุตซอล) 1 - 1 Vasagey oita Futsal 1-0
13:15 Shriker osaka Futsal 2 - 1 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล 1-0

������������������������������ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ 1 - 1 คอสตา เดล เอสเต 1-0
04:00 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 1 - 0 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 0-0
06:00 พลาซ่า อมาดอร์ 1 - 2 เทาโร เอฟซี 1-0
06:00 Veraguas FC 1 - 0 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 0-0

������������������������������ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

19:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ รอ SV Neuhof 1910
19:30 เคเอสวี บาวนาทาล 1 - 1 FC 1906 Erlensee 1-1
20:00 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช รอ วอล์ดเกอเมส
20:00 Buchonia Flieden รอ บาเยิร์น อัลเซนัว
20:00 Rot-Weiss Hadamar 4 - 1 VfB Ginsheim 0-0
20:00 FSV Fernwald 3 - 1 Steinbach 0-0
20:00 Hünfelder SV รอ SG Barockstadt

������������������������������ ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 Pluakdaeng United 1 - 0 สระแก้ว ซิตี้ 0-0
15:30 สุรินทร์ โขงชีมูล 2 - 4 สกลนครเอฟซี 0-0
15:30 สมุทรปราการเอฟซี 0 - 2 Muangnont Bankunmae FC 0-1
15:30 อ่างทอง เอฟซี 0 - 0 ชัยนาท ยูไนเต็ด 0-0
15:30 Royal Thai Air Force FC 2 - 1 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 2-1
16:00 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 ฉะเชิงเทรา 0-0
16:00 จันทบุรีเอฟซี 3 - 3 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 2-2

������������������������������ เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 มิเนอร์เวน เอฟซี 1 - 2 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี 1-1
02:30 ทิทาเนส เอฟซี 0 - 0 Academia Rey 0-0

������������������������������ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

00:00 CD Luis Angel Firpo Reserves 0 - 1 Alianza FC San Salvador U20 0-0
02:00 CD Chalatenango Reserves 3 - 2 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 1-0

������������������������������ ออสเตรีย Landesliga

15:30 Annabichler SV รอ SV Ludmannsdorf
19:00 FC Blau Weiss Feldkirch 2 - 1 FC Horbranz 0-1
20:00 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 10 - 0 เอฟวี ออสเตรีย 13 6-0
20:00 เอเอสวี 13 เวียนนา 3 - 1 SC Mannsworth 2-1
22:00 SV Kraig 3 - 0 ASK Klagenfurt 2-0

������������������������������ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 Uniao Suzano AC SP 4 - 0 Gremio Prudente 2-0

������������������������������ มอนเตเนโก Div.2

19:30 โบเคลจ์ โคเตอร์ 1 - 2 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 0-1
19:30 เอฟเค การ์เบจ 1 - 0 เซตีเนีย 0-0
19:30 โอเอสเค อิกาโล 0 - 0 Arsenal Tivat 0-0
19:30 Jedinstvo Bijelo Polje 3 - 0 เอฟเค เบราเน 2-0

������������������������������ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:00 KFC Mandel United 0 - 2 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 0-0
01:00 Patro Eisden 2 - 0 เดสเซล สปอร์ต 1-0
01:00 URS Lixhe-Lanaye 0 - 0 Royal Knokke 0-0
01:00 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 2 - 1 La Louviere Centre 0-0
01:30 Thes Sport 4 - 3 ฟราน โบเรียนส์ 2-2

������������������������������ ชเลสวิกลีกา

18:00 Weiche Flensburg 08 II รอ TSV Altenholz
18:30 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก รอ Inter Turkspor Kiel
19:00 วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 รอ Union Neumunster
19:00 อูทิน 08 รอ SV Eichede
19:00 TSV Pansdorf 2 - 1 SV Todesfelde 0-0
19:00 TSV Kronshagen 1 - 4 เอสวี ฟรีเชีย 03 0-0
21:00 โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี รอ SV Preussen 09 Reinfeld

������������������������������ โปแลนด์ Div.4

16:00 KTS-K Luzino 1 - 1 MKS Orkan Rumia 1-0
16:00 Unia Oswiecim 1 - 1 Dalin Myslenice 1-1
16:00 Drukarz Warszawa 3 - 5 MKS Przasnysz 3-2
16:00 Jaguar Gdansk 2 - 2 GKS Kowale 2-0
16:00 MKS Trzebinia 1 - 2 LKS Jawiszowice 0-2
17:00 MKS Kutno 2 - 1 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 2-1
17:00 Baltyk Koszalin 1 - 4 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 0-1
17:00 Unia Skierniewice 1 - 1 LKS Lodz II 1-1
18:00 เอลเลน่า โตรัน 5 - 0 โปกอน เซซิน 2 2-0
18:00 Warta Gorzów Wielkopolski 2 - 3 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 1-2
18:00 Wissa Szczuczyn 1 - 1 Wikielec 0-1
19:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 5 - 1 GKS Przodkowo 1-0
19:00 ZKS Kluczevia 1 - 2 บอลเทค จีเนีย 0-1
19:00 Blonianka Blonie 2 - 0 Bron Radom 0-0
19:00 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 0 - 1 MLKS Znicz Biala Piska 0-0
19:00 มีดซ์ เลกนิก้า 2 5 - 1 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 1-0
19:00 Orleta Radzyn Podlaski 4 - 1 LKS Lagow 2-1
19:00 Czarni Polaniec 2 - 1 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 0-1
19:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska 0 - 3 Avia Swidnik 0-2
19:00 Obra Koscian 2 - 1 Iskra Szydlowo 2-0
19:00 Unia Janikowo 6 - 1 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ 2-0
19:00 KP Starogard Gdanski 0 - 2 Sokol Kleczew 0-1
19:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 3 - 0 Pilica Bialobrzegi 1-0
19:00 เออซุส วอร์ซอ 0 - 4 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 0-4
19:00 Piast Zmigrod 4 - 1 Foto-Higiena Gac 3-0
19:00 LKS Goczalkowice Zdroj 2 - 0 Lechia Zielona Gora 1-0
19:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 0 - 1 Chelmianka Chelm 0-0
19:00 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 0 - 1 สเตล สตาโลว่า โวล่า 0-0
19:00 Unia Tarnow 3 - 1 Korona Rzeszow 3-1
20:00 โปโลเนีย ซรอดา 0 - 0 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 0-0
20:00 โปโลเนีย ไบตอม 2 - 0 Gawin Sleza Wroclaw 1-0
20:00 Wisloka Debica 2 - 0 Cracovia II 0-0
20:00 MKP Carina Gubin 1 - 2 Rekord Bielsko-Biala 1-1
20:00 Swit Skolwin 1 - 1 ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ 1-0
20:00 KS Chelmek รอ Pcimianka Pcim
22:00 Odra Wodzislaw รอ เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
22:00 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 3 - 1 พิลิแกน โลวิส 2-0
22:30 Stolem Gniewino 1 - 1 Jarota Jarocin 0-0
00:00 Karkonosze Jelenia Gora 0 - 1 สเตล บิเซค 0-0

������������������������������ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 1 - 1 Green Buffaloes 0-0
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส 2 - 0 Prison Leopards FC 1-0

������������������������������ เซอร์เบีย U19 ลีก

15:00 IMT Novi Beograd U19 2 - 2 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 0-1

������������������������������ อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) รอ เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19)

������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 Sparta Kutna Hora 0 - 5 เบนาทกี้ นาด จิเซรัว 0-1
15:15 Novy Jicin 7 - 1 เฮอร์มานิเซ 4-0
15:15 SK Mondi Steti 1 - 1 Ceska Lipa 0-0
15:15 Bystrice Nad Pernste 0 - 4 Tj Sokol Lanzhot 0-3
19:00 FC Vsetin 2 - 4 Kozlovice 0-3
19:30 FK Olympie Brezova 2 - 2 Brandys Nad Labem 1-0
19:30 Cesky Brod 1 - 1 เอฟเค โคมูตอฟ 0-0
19:30 SK Slany 1 - 1 MFK Dobris 0-0
19:30 Sardice 2 - 0 Polna 1-0

������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

18:00 บูดิสซ่า บัวซอน รอ FC Einheit Wernigerode
18:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 1 - 4 Brinkumer SV 0-0
18:00 BTS Neustadt 3 - 1 SV Hemelingen 0-0
18:00 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา 1 - 2 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน 0-0
19:00 TSV Ilshofen รอ SGV ไฟร์เบิร์ก
19:00 MSV Neuruppin รอ ฮันซ่า รอสต๊อค 2
19:00 FC Ismaning 4 - 1 Gundelfingen 0-0
19:00 Torgelower SV Greif รอ เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน
19:00 เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา 1 - 2 ฮัลเลน 0-0
19:00 วีเอฟซี พลูเอน 6 - 0 SV 09 Arnstadt 0-0
19:00 VFL Lohbrugge รอ Tus Dassendorf
19:00 ไอน์ทรัค เทรียร์ 1 - 0 กอนเซนไฮม์ 1-0
19:00 Goppinger SV 4 - 1 SV Oberachern 0-0
19:00 TSV Landsberg 5 - 1 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง 0-0
19:00 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 1 - 2 Greifswalder FC 0-0
19:00 RSV Eintracht รอ ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์
19:00 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 3 - 0 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ 0-0
19:00 Grimma รอ FC An der Fahner Hohe
19:00 SV Blau-Weiss Zorbau รอ แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น
19:00 Meiendorfer SV 0 - 0 SC Concordia Hamburg 0-0
19:00 SpVgg Ansbach 3 - 2 Feucht SC 0-0
19:00 Neckarsulmer Sport-Union 2 - 2 FV Ravensburg 0-0
19:30 เอเอสวี น็อยมาคท์ 2 - 0 1. FC Sand 0-0
19:30 OSC Bremerhaven 1 - 0 ฮาเบนเฮาเซอร์ 0-0
19:30 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 3 - 3 Hertha Wiesbach 0-0
19:30 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี 0 - 2 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 0-0
20:00 FC Deisenhofen 0 - 1 SpVgg Hankofen-Hailing 0-0
20:00 TSV Schwaben Augsburg 1 - 0 SV Pullach 0-0
20:00 MSV Pampow 4 - 1 1. FC Lok Stendal 0-0
20:00 Türkspor Augsburg รอ TSV 1880 Wasserburg
20:00 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 รอ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี
20:00 TSV Vatanspor 2 - 2 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 2-1
20:00 SV Curslack Neuengamme รอ แฮมม์ยูไนเต็ด
20:00 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 3 - 1 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 0-0
20:30 Engers 5 - 0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 2-0
20:30 Hassia Bingen 2 - 3 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 0-0
20:30 ทูเอส เมชเทอร์เชียม 1 - 1 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 0-0
20:30 SV Linx 0 - 1 Sportfreunde Dorfmerkingen 0-0
20:30 Wadegesi Heim รอ FC Karbach
20:30 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ รอ FC Speyer
20:30 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น 1 - 0 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 1-0
21:00 Eintracht Northeim 0 - 3 Freie Turnerschaft Braunschweig 0-0
21:00 ออมันด์-เวเกแซค รอ SFL Bremerhaven
21:00 SV Ramlingen Ehlershausen รอ ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก
21:00 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 4 - 1 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 0-0
21:00 TSV Karlburg 1 - 1 บาเยิร์น โฮฟ 0-0
21:00 เอฟซี มอนไฮม์ รอ เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก
21:30 เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น 0 - 0 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 0-0
22:30 TSV Emmelshausen 3 - 0 เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร 1-0
22:59 FC Suderelbe 3 - 3 TSV Buchholz 08 0-0

������������������������������ ชิลี Primera D

03:00 Rodelindo Roman(N) 0 - 0 Deportes Limache 0-0

������������������������������ คอสตาริกา 2.Liga

04:00 ซีดี บาริโอเม็กซิโก 2 - 0 Futbol Consultants Moravia 2-0

������������������������������ กัวเตมาลา D2

04:00 Quiche FC 1 - 1 CD Suchitepequez 0-0

������������������������������ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

19:30 FK Gorazde 1 - 4 Bratstvo Gracanica 0-2
19:30 เอฟเค สลาวิย่า 3 - 1 Ljubic Prnjavor 1-1

������������������������������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

21:00 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 6 - 0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 3-0
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1 - 3 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 1-2
22:59 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1 - 1 เชลซี(ยู 23) 0-0

������������������������������ นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 HYH Export Sebaco FC 3 - 3 ยูเวนตุส มานากัว 1-1

������������������������������ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 defense forces 1 - 0 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 0-0
19:00 กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 2 - 1 Gaddafi FC 2-0
19:00 โทโร ยูไนเต็ด 1 - 0 มบารารา ซิตี้ 1-0

������������������������������ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

17:30 VVV Helmond Sport U21 3 - 1 Spartaan20 U21 1-1
19:00 Koninklijke HFC Haarlem U21 3 - 2 De Treffers U21 0-0
19:45 VV Alexandria 66 U21 0 - 6 โก อะเฮด อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 0-2
20:00 เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง) 2 - 1 ADO Den Haag U21 0-1

������������������������������ เม็กซิโก Segunda Division

00:00 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 1 - 2 Mazorqueros FC 1-0
00:00 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า 0 - 2 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 0-2
04:00 Tritones Vallarta MFC 4 - 0 Catedraticos Elite 3-0
04:00 CD Inter Queretaro 0 - 0 Montaneses FC 0-0
04:00 Ciervos FC 3 - 7 CD Cuautla 2-5
04:00 ยู.เอ.ซาคาเตคาส 3 - 0 โลรอส เดอ โคลิม่า 1-0
04:00 Escorpiones FC 0 - 1 Yalmakan FC 0-1
04:15 คอร์รีคามินอส 2 0 - 2 Coras Tepic 0-1
04:30 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ 3 - 1 Gavilanes FC Matamoros 1-1
05:00 มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล 0 - 3 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 0-0

������������������������������ เดนมาร์ก - 4.Liga

17:00 บี 1908 3 - 3 KFUM 3-1
18:00 SfB Oure 3 - 1 มาเรียไลน์ 1-1
18:00 โอเคเอส 3 - 1 Hedensted 1-0
18:00