บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������ 22/10/2564

������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 Seraing United 1 - 3 ชาเลอร์รัว 0-2

������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 ราดอมเมียร์ก ราดอม 3 - 1 โกลนิค เลชน่า 2-0
01:30 เลช พอซนาน 4 - 1 วิสล่า พล็อค 1-1

������������������������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 เวเจิล 2 - 0 นอร์ดเจลแลนด์ 2-0

������������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 4 - 1 เอาก์สบวร์ก 3-0

������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1 - 2 ฮัมบูร์ก 1-1
23:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 0 อิงโกลสตัดท์ 0-0

������������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

22:59 ดินาโม มอสโก 4 - 1 เอฟเค คิมกี้ 2-0

������������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

03:00 แซงต์ เอเตียน 2 - 2 อองเช่ร์ 0-1

������������������������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:30 ลาห์ติ 0 - 0 เอซี โอลู 0-0
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน 4 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 2-0

������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

01:00 วิลเลม 2 1 - 1 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0-0

������������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 ดอร์เดรชท์ 3 - 3 เดน บอสช์ 0-3
01:00 เอดีโอ เดน ฮาก 0 - 2 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-0
01:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 0 - 1 โวเลนดัม 0-0
01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 3 - 5 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 2-2
01:00 เอสซี เทลสตาร์ 2 - 2 เฮลมอนด์ สปอร์ต 2-1
01:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 2 - 1 เอฟซี ออสส์ 1-0
01:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 1 - 3 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 0-2
01:00 วีวีวี เวนโล 1 - 2 เดอ กราฟสคัป 0-0
01:10 เอ็นเอซี เบรด้า 3 - 0 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2-0

������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:15 วิตอเรีย กิมาไรส์ 2 - 1 มาริติโม่ 0-0

������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

17:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 5 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 4-1

������������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 2 - 1 อัลเตย์สปอร์ 0-0

������������������������������ ลาลีกา สเปน

02:00 โอซาซูน่า 1 - 1 กรานาดา ซีเอฟ 1-0

������������������������������ สเปน ลาลีกา 2

02:00 เออิบาร์ 2 - 1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 2-0

������������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

23:30 โตริโน่ 3 - 2 เจนัว 2-0
01:45 ซามพ์โดเรีย 2 - 1 สเปเซีย 2-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00 อาร์เซน่อล 3 - 1 แอสตัน วิลล่า 2-0

������������������������������ อิตาลี เซเรีย บี

01:30 อาเลซซานเดรีย 1 - 0 โครโตเน่ 1-0

������������������������������ กระชับมิตร คัพ

20:30 ซโวลเล่ (ญ) 1 - 2 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 0-1
00:15 Teogol U25 0 - 2 Valledupar FC U25 0-1

������������������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 1 - 1 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1-1
23:30 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 4 - 0 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1-0

������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:30 อารัว 0 - 2 เอฟซี ธูน 0-0
02:00 เอฟซี วิล 1900 2 - 1 เนอชาแตล ซามักซ์ 1-0

������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

21:30 คราอิโอว่า 2 - 0 กาซ เมตาน เมดิอัส 0-0
00:30 ชินเดียทาร์โกวิสเต้(N) 0 - 1 ซีเอส คราอิโอว่า 0-0

������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

23:30 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1 - 0 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1-0
00:00 โฮโบร 0 - 1 เจมส์เมอบังค์ 0-0

������������������������������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

23:30 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2 - 0 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 0-0
23:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 3 - 0 เอสวี ฮอร์น 1-0
23:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 1 - 3 ลาฟนิทซ์ 1-2
23:30 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 5 - 1 FC Superfund Pasching 4-0
01:25 ออสเตรีย ลัสเตนัว 0 - 1 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0-0

������������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 1 - 3 เอฟเค วอซโดวัค 1-1
22:59 คูคาริคกิ สตานคอม 6 - 1 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 2-1

������������������������������ ตุรกี 2 Ligi A

00:00 อียูบสปอร์ 1 - 0 อดาน่าสปอร์ 0-0
00:00 อันคารากูคู 2 - 1 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 2-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:15 ทแซร์สโค เซโล 2 - 0 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0-0
00:45 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 2 - 1 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 1-0

������������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 เอสเคเอฟซีเรด 1 - 1 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1-1

������������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1 - 1 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 1 - 1 เดอะ นิว เซนต์ส 0-1
02:00 อเบอรี่สวิธทาวน์ 0 - 3 เพนนี่บอนท์เอฟซี 0-2

������������������������������ ลีกา 1 ฮังการี

20:30 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 2 - 1 กีไอร์มอต เอสอี 2-1
22:45 ปาคซิ เซ 2 - 2 วาร์ดา เซ 2-1
01:00 อูจเปสต์ 1 - 0 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 0-0

������������������������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:00 มูสครอน เปรูเวลซ์ 1 - 1 Jeunesse Molenbeek 1-0

������������������������������ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1 - 0 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-0
01:45 ยูซี ดับลิน 2 - 1 Treaty United 1-0

������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:00 อคาเดมีโค วิสุ(N) 1 - 0 วาร์ซิม 1-0
00:00 วิล่าแฟรเนียนเซ 1 - 3 ไลซอส 0-1

������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 1 - 0 โดซ่า คาโตโกเปีย 1-0

������������������������������ อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 0 - 0 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 0-0
20:00 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 5 - 0 ฮาโปเอล อฟูล่า 1-0
20:00 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 0 - 0 คาฟร์ กาซิม 0-0
20:00 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0 - 2 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0-0
20:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 2 - 0 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 1-0
20:00 ฮาโปเอล รามัต กาน 1 - 1 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 0-0
20:00 ฮาโปเอล ริซอน 1 - 1 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1-1
20:00 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 2 - 0 ฮาโปเอล รานาน่า 2-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

01:45 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 2 - 0 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1-0

������������������������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

21:30 ซีเอส กงส์ต็องตีน 0 - 1 เอ็มซี โอราน 0-0

������������������������������ ไอร์แลนด์ FAI คัพ

01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 1 - 0 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 3 - 1 ดันดาล์ค 1-1

������������������������������ ฝรั่งเศส ลีก3

00:00 อานซี 3 - 0 โชเลท เอสโอ 2-0
00:00 เอฟซี แซมบี 4 - 0 เกรไตล์ 2-0
00:00 อูแอส กงการ์กโน่ 2 - 0 เซเต้ เอฟซี 1-0
00:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1 - 2 บรูค พีรอนนาส 1-2
00:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 0 - 0 อาวรองเช่ 0-0
00:00 เซอด็อง 2 - 1 Stade Briochin 1-0
00:00 วิลเลฟรองเช 1 - 1 บาสเตีย ซีเอ 1-1
00:15 บูโลญจน์ 1 - 1 ชาโตรูซ์ 1-1

������������������������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

21:00 สโลวาเกีย(ยู 17)(N) 2 - 2 อังกฤษ(ยู 17) 2-0
21:00 อาร์มาเนีย(ยู 17) 0 - 2 เบลารุส(ยู 17) 0-1
22:00 ฮังการี(ยู17) 3 - 0 เอสโตเนีย(ยู17) 2-0
22:00 จอร์เจีย (ยู 17)(N) 1 - 1 ไอซ์แลนด์(ยู17) 1-0
18:00 ลิธัวเนีย(ยู 17) รอ ลัตเวีย(ยู 17)

������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2

01:30 โครบริ โกลกูฟว์ 0 - 0 เมียดิซ เลกนิก้า 0-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:00 ดินาโม มินส์ค รอ สปุตนิก
00:00 เนเมน กร็อดโน่ 0 - 2 บาเต้ โบริซอฟ 0-0

������������������������������ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:00 ซามาเล็ค 4 - 0 ทัสเคอร์ 2-0

������������������������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 อคาเดเมีย กันโตเลา(N) 2 - 0 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า 0-0
01:15 อินติกัส เดปอร์เตส(N) 1 - 3 เซียนเซียโน่ 0-1
03:30 สปอร์ต บอยส์(N) 3 - 3 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 1-2

������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

05:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1 - 1 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1-1
07:00 เดปอร์เตส ควินดิโอ 1 - 0 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 1-0

������������������������������ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

16:00 โคโซโว(ญ) ยู19(N) 2 - 1 ลิกเตนสไตน์(ญ) ยู19 1-1
17:00 แอลเบเนีย (ญ) ยู 19 1 - 0 Andorra U19 (W) 0-0
17:00 เวลส์ (ญ) ยู19(N) 4 - 0 มอลโดว่า (ญ) ยู19 1-0
19:30 บอสเนีย(ญ) ยู19 4 - 0 เอสโตเนีย(ญ) ยู19 3-0
19:30 มอนเตเนโกร(ญ) ยู19(N) 4 - 0 อาร์เมเนีย (ญ) ยู19 4-0
20:30 อังกฤษ (ญ) ยู19 3 - 1 ลัตเวีย (ญ) ยู19 1-1
22:00 สเปน (ญ) ยู19 4 - 0 โปรตุเกส (ญ) ยู19 4-0
22:00 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19(N) 2 - 1 สโลวะเกีย (ญ) ยู19 0-0

������������������������������ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

21:00 Interclube Luanda รอ CFFA
21:00 เอเอส วิต้า คลับ 1 - 1 Tshakhuma TM 1-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

21:40 ฟูแลด ครูเซสตัน 1 - 3 เพอร์เซโปลิส 0-0

������������������������������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:30 วิโซซิน่า จิคลาวา 0 - 0 สปาร์ตาปราก 2 0-0

������������������������������ ซาอุดีอาระเบียลีก

22:05 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 2 - 2 อัล ทาวอน 1-1
22:20 อัล ดาฮัม 1 - 0 อัล ฮาเซม 0-0
00:00 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0 - 2 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 0-1

������������������������������ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:15 อัล ชาร์จาห์ 0 - 3 อัล นาเซอร์ ดูไบ 0-1
21:15 อัจมาน 1 - 3 อัล ด๊าฟร่า 1-3
23:30 อัล อาห์ลี ดูไบ 2 - 1 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 1-1

������������������������������ พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

00:30 อัล-จาลิล 0 - 1 มานน์ 0-1

������������������������������ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

22:00 Ahli Al Khalil 1 - 1 Silwan 0-0

������������������������������ โอมาน ลีก

19:55 อัล ซูวาอี 2 - 0 Salalah 1-0
22:30 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 3 - 2 โอมาน คลับ 1-0
23:10 อัลรูสตัก 2 - 0 บาห์ลา 0-0

������������������������������ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

01:45 อเวเลย์ 5 - 3 มัลดอนทิปทรี 3-0

������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

05:00 กัวรานี่ เอสพี 1 - 2 คอนฟิแองก้า 1-0
07:30 อาไว เอฟซี เอสซี 1 - 0 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-0

������������������������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 ซิมบรู ชิซินู 1 - 2 ดินาโม ออโต 1-1

������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ยาราคูยานอส(N) 0 - 1 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-0
03:00 อารากัว เอฟซี 2 - 1 การาโบโบ เอฟซี 0-0
05:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 1 - 1 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 0-0

������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

03:10 Club Atletico Guemes 3 - 0 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0
07:10 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 3 - 2 แอดเตริโค ราแฟล่า 0-2

������������������������������ สโลวาเกีย 3.Liga

23:30 เอสเอฟเอ็ม เซเนค 0 - 0 Lokomotiva Devinska Nova Ves 0-0

������������������������������ USL ดิวิชั่น 1

06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 1 - 2 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 1-0

������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 เอฟเค แวน 0 - 0 เซวาน บอย 0-0
21:00 เอฟซี โนอาห์ 2 - 2 อรารัต เยเรวาน 1-0

������������������������������ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

16:00 รูบิน คาซาน (สำรอง) 6 - 0 อูฟา (เยาวชน) 2-0
16:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 2 - 1 Strogino Youth 2-1
16:30 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 2 - 1 FK Nizhny Novgorod Youth 2-0
17:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1 - 2 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 1-1
17:00 Khimki Youth 3 - 1 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1-1
17:55 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 3 - 3 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 2-1
18:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1 - 3 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 0-1
18:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 4 - 1 Konopliev Youth 2-1
20:30 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 2 - 3 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 1-2

������������������������������ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

22:59 สวีเดน(ญ) ยู17 2 - 2 ฝรั่งเศส(ญ) ยู17 2-1
22:59 อิตาลี(ญ) ยู17(N) 2 - 0 เวลส์(ญ) ยู17 1-0

������������������������������ ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:30 ปัลมา (ฟุตซอล) 1 - 1 เลบันเต(ฟุตซอล) 1-0
01:30 Xota Magna Gurpea Futsal 4 - 2 Jaen Paraiso Interior Futsal 1-0

������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:30 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1 - 4 ออโรร่า 0-2
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 2 - 0 คลับ กัวบิร่า 1-0

������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ 1 - 1 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 1-0

������������������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี

05:00 ซาน มาร์คอส 1 - 2 เปอร์โต มอนต์ 0-1

������������������������������ เกาหลี ชาเลน ลีก

17:00 อินชอน โคเรียล 0 - 2 ชางวอนซิตี้ 0-0
17:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 1 - 3 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 0-1

������������������������������ ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

13:00 Guangdong Meizhou Huijun (w)(N) 1 - 0 ชานตง(ญ) 0-0
13:00 เซี่ยงไฮ้ อาร์ซีบี (ญ)(N) 4 - 0 เสฉวน(ญ) 3-0
15:00 อู่ฮั่น เจียงฮั่น(ญ)(N) 1 - 1 เจียงซูซูหนิง(ญ) 0-0
15:15 Beijing ZaoTai Woman(N) 3 - 1 เจ้อเจียง(ญ) 1-0
15:15 ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)(N) 3 - 0 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 2-0

������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

19:30 สปอล(เยาวชน) 1 - 3 เจนัว(เยาวชน) 1-1
21:30 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 1 - 1 โตริโน่(เยาวชน) 1-0

������������������������������ คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17

22:00 Suriname U17(w)(N) 0 - 2 เซนต์.คิตส์และเนวิส(ญ) ยู17 0-1
22:10 เบลีซ (ญ) ยู 17(N) 2 - 1 บาร์เบโดส(ญ) ยู17 0-1

������������������������������ เยอรมันลีกา 3

00:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0 - 0 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0-0

������������������������������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

22:00 เอฟซี ปิเซ็ค 2 - 1 สลาเวีย ปราก 2 0-1

������������������������������ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:55 อัลบาเตห์ 1 - 0 อัล ไทด์ 0-0
19:55 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 1 - 3 ดิบา ฟูไจรัช 0-0
19:55 อัล รัมซ์ 0 - 5 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0-0
19:55 ฮัทต้า คลับ 1 - 1 แมสฟุท 0-1

������������������������������ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

02:00 นิวรี่ ซิตี้ 1 - 2 เดิร์กวิว เอฟซี 1-2

������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:05 อัล-จีล(เยาวชน) 2 - 1 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 0-1
19:20 อัล-ชาบับ(เยาวชน) 0 - 3 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 0-1

������������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

17:30 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1 - 0 คิซิลคัม ซารัชโชน 0-0
20:15 บุนยอดกอร์ 3 - 1 ทูรัน 1-0

������������������������������ อิสราเอลลีก

15:45 บีไน ไอลัท 0 - 1 มัคคาบี้ ชารายิม 0-1
17:00 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 1 - 1 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-0
17:00 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 4 - 0 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 2-0
17:00 ฮาโปเอล แอชเคลอน 1 - 1 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1-1
17:45 เอฟซี ดิโมนา 1 - 1 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 0-1
17:50 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 6 - 2 MS Ironi Kuseife 4-1
17:55 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 3 - 0 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1-0
18:00 รูบิ ชาปิร่า 3 - 2 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 1-0
18:15 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 3 - 1 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 3-0
18:30 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 3 - 4 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 1-2
18:30 ไอโรนี่ เนเชอร์ 2 - 2 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 1-1
19:00 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 1 - 3 มัคคาบิ ทามร่า 0-2
19:15 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 4 - 2 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 1-1

������������������������������ อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

07:00 Kansas City NWSL (W) 1 - 1 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 1-1

������������������������������ เช็ก U19 ลีก

18:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 2 - 3 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 0-2

������������������������������ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:30 โวลิน ลุตส์ค 3 - 2 ครีมิน ครีเม็นชุก 3-1

������������������������������ Womans World Cup (Preliminaries) Europe

18:00 คาซัคสถาน(ญ) 0 - 1 กรีซ(ญ) 0-0
22:30 อิตาลี(ญ) 3 - 0 โครเอเชีย(ญ) 2-0
22:59 ออสเตรีย(ญ) 5 - 0 ลักเซมเบิร์ก (ญ) 2-0
00:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 2 - 0 โรมาเนีย(ญ) 0-0
01:15 สโลวีเนีย(ญ) 1 - 1 เวลส์ (ญ) 0-0
01:35 สกอตแลนด์(ญ) 2 - 1 ฮังการี(ญ) 1-0
01:45 ไอซ์แลนด์(ญ) 4 - 0 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) 1-0
01:45 ไซปรัส (ญ) 0 - 8 เนเธอร์แลนด์(ญ) 0-3
02:10 ฝรั่งเศส(ญ) 11 - 0 เอสโตเนีย (ญ) 5-0

������������������������������ ฮังการี U19 A ลีก

17:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 5 - 3 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 2-1
19:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 2 - 2 วิดีโอตอน(ยู 19) 0-1

������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 Agia Napa 2 - 2 เอร์มิส อราดิปปู 0-1

������������������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:00 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 0 - 0 ซาคาชิสพาส 0-0

������������������������������ ยูเครน U21 ลีกา

16:00 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 1 - 2 ลวีฟ(ยู 21) 0-0
17:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) รอ ดนีโปร-1 (ยู 21)
17:00 Veres Rivne U21 0 - 2 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 0-1
17:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) รอ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21)

������������������������������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 2 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1-0

������������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

22:00 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 3 - 1 NC Magra U21 1-0
22:00 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 3 - 2 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 2-1

������������������������������ UAE RL

20:00 อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) 2 - 1 อัล วาเซิ่ล(สำรอง) 1-1

������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:15 อัล ลิยาช 0 - 1 Al-Washm 0-1
19:20 Tuwaiq 2 - 1 Al-Sharq 0-0
19:30 Al Liwaa 3 - 2 อัล บูกาย์รียาห์ 1-0
19:40 Arar FC 1 - 1 Al-Zlfe 0-0
19:55 อัล เอ็นเทซาร์ 3 - 0 Al Dahab 2-0
23:20 อัล-โนจูม 1 - 2 Wajj 0-1

������������������������������ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:30 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 1 - 0 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 0-0
21:30 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 0 - 0 Stade Marocain du Rabat 0-0

������������������������������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:35 Mazatlan U20 4 - 0 เกเรตาโร่ (ยู20) 0-0

������������������������������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 Vittoriosa Stars 2 - 1 ซาน กวานน์ เอฟซี 1-1
02:00 Luqa St. Andrew 0 - 2 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 0-1
02:00 เซจตัน คอรินเทียนส์ 2 - 3 Naxxar Lions 1-0

������������������������������ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

19:00 Olimp Comrat 0 - 3 ดาเซีย-บุยอูคานี 0-1
19:00 Sporting Trestieni 0 - 2 เรอัล ซัคเซส 0-2

������������������������������ กาตาร์ พริ้นคัพ

22:59 อัล ซาดด์ 1 - 1 อัล เรย์ยาน 0-1

������������������������������ เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

16:00 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี(N) 0 - 0 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 0-0

������������������������������ เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 - 2 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 1-0

������������������������������ แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง

20:00 Sao Tome Principe (W) 0 - 5 โตโก(ญ) 0-2

������������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 0 - 0 BKMA II 0-0
18:10 อรารัต-อาร์เมเนียบี 3 - 0 อลาชเคิร์ท บี 2-0

������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

03:00 3 เดอ เฟบเบรโร่ 1 - 4 เจเนอรัลกาบาเยโร่ 1-3

������������������������������ ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

00:00 Suure-Jaani United (w) รอ ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)

������������������������������ สโลวีเนีย U19

22:59 เอ็นเค ทริคลาฟคราน(ยู 19) 3 - 2 เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) 2-2

������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง(N) 2 - 1 พีเอส ติร่า 2-0
18:15 เปอร์ซิบ บันดุง(N) 4 - 2 พีเอสเอส สเลมัน 0-1
20:45 มาดูร่า ยูไนเต็ด(N) 2 - 3 เปรซียา จาการ์ตา 0-1
20:45 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) 2 - 1 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 0-1

������������������������������ Egypt Premier League

19:30 Banha 1 - 1 เทอร์ซาน่า เอสซี 0-0
19:30 อัลเนสร์ไคโร 3 - 0 Belbeis FC 2-0
19:30 El Sekka El Hadid 0 - 0 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 0-0
19:30 ZED FC 2 - 0 อิยิปต์ เทเลคอม 2-0
19:30 เปโตรเจ็ท 1 - 0 วาดี้ เดกลาเอสซี 1-0

������������������������������ บัลแกเรีย B PFG

20:00 Marek Dupnitza 0 - 1 Livstrom 0-0

������������������������������ ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

01:00 Pessah Lo Fano 1 - 1 VD Manfredonia Futsal 1-1
01:30 CMB Matera Futsa 1 - 1 Sandro Abate Avellino Futsal 1-1

������������������������������ ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

21:00 MFK CPRF Futsal 2 - 1 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal 0-0
22:00 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 3 - 1 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 2-1

������������������������������ กระชับมิตร

19:10 อินโดนีเซีย (ยู 23) 2 - 0 เนปาล(ยู23) 0-0
04:00 ปารากวัย(ญ) ยู20 0 - 6 บราซิล(ญ) ยู20 0-2
04:10 สาธารณรัฐโดมินิกัน (ญ) 3 - 0 โบลิเวีย (ญ) 2-0

������������������������������ Pakistan Premier League

17:00 Civil Aviation Authority FC 0 - 2 ปากีสถาน นาวี่ 0-0

������������������������������ เจแปน หญิงคัพ

19:30 ตอร์เรส(ญ) 1 - 0 Ravenna (w) 1-0

������������������������������ ลีกา de elite

18:00 Chao Pak Kei รอ Hang Sai

������������������������������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

21:00 อกัวร์ซานต้าเอสพี (เยาวชน) 1 - 0 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 0-0
01:00 Oeste U20 4 - 1 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1-0
01:00 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 6 - 1 Independente FC Limeira Youth 4-0
01:00 Itapirense U20 3 - 0 Vocem SP Youth 2-0
03:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1 - 0 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 1-0

������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

21:00 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) รอ บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)

������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

23:30 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1 - 0 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1-0
00:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 1 - 1 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1-1
00:00 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0 - 1 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 0-1
00:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1 - 2 ทีเอสจี บาลินเก้น 1-1
00:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 3 - 0 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 1-0
00:00 SC Eltersdorf 0 - 2 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 0-1
00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 5 - 2 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 3-0
00:10 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 4 - 0 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1-0
00:30 บอนเนอร์ 1 - 2 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-1
00:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0 - 2 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-2
00:30 เอฟซี เมมมินเก้น 0 - 6 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 0-2

������������������������������ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

19:30 กลอเรีย บูซัว 1 - 1 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-1

������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga

20:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 5 - 1 เอสซี ไวซ์ 3-0
00:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 1 - 4 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 0-1
00:00 เอฟซี เวลส์ 5 - 0 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า 2-0
00:00 อัลเลอไฮเลเกน 3 - 1 เอสเฟา รีด บี 1-0
00:00 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 1 - 1 Team Wiener Linien 0-0
00:00 เฟริส เวียนนา 1894 0 - 0 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 0-0
00:00 คุฟซไตน์ 1 - 2 เอสวีจี ไรชีเนา 1-2
00:10 SV Telfs 0 - 1 เอสซี ชวาส 0-1
00:30 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 2 - 0 วอคลามาร์ค 2-0
00:30 เอสซี แมนสดอร์ฟ 3 - 3 ASV Bruck 1-0
00:30 Traiskirchen 2 - 1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 1-0
00:30 SV Fugen 4 - 2 เอสวี ฮอลล์ 3-0

������������������������������ เดนมาร์ก - 2.Liga

00:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 2 - 2 เอฟเค 2000 0-2

������������������������������ ตุรกี 3. ลัก บี

18:00 Elazig Belediyespor 1 - 1 Yeni Orduspor 0-0
18:30 Cankaya FK 2 - 3 โมด้าเฟน สปอร์ 0-2
18:30 กูมัสฮาเนสสปอร์ 0 - 2 Dai Lin Jissbon 0-1

������������������������������ รัสเซีย DIV2

10:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0 - 1 เอฟเค การูก้า 0-1
12:00 Dinamo Vladivostok 1 - 1 ดินาโม บรีอันสค์ 0-0
18:00 FC Yessentuki 0 - 3 สตาฟโรพอล-2009 0-1

������������������������������ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

20:00 คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) 4 - 1 บานนี่ ยาส ยู 21 0-0

������������������������������ สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค รอ สควิลเจโบ เอสเค
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค รอ คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค
19:30 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ รอ Sandvikens AIK FK
21:00 FC Arlanda รอ IFK Osterakers FK
22:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
00:00 Jarfalla รอ คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ

������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

03:00 โตรอนโต้ เอฟซี 2 1 - 2 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 1-1

������������������������������ ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

17:00 fugador sumida Futsal 4 - 3 Peace Does Machida Futsal 1-2

������������������������������ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

01:00 Rot-Weiss Walldorf 2 - 0 SV Zeilsheim 1-0

������������������������������ ออสเตรีย Landesliga

22:59 SV Gerasdorf Stammer 0 - 3 เอสวี ดานูบ 0-2
22:59 SV Schwechat 4 - 0 พีเอสวี เวียนนา 2-0
23:30 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 1 - 2 SV Dellach Gail 0-1
00:00 SC Bruck An Der Mur 3 - 3 SV Lafnitz II 0-1
00:00 SV Lebring 2 - 0 SV Ilz 0-0
00:09 เคเอซี 1909 1 - 0 WAC St Andra II 1-0

������������������������������ โปแลนด์ Div.4

00:00 Hutnik Warsaw 1 - 3 Mechanik Brzezina 0-3

������������������������������ อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 ดานูบิโอ(ยู 19) 1 - 3 นาซีอองนัล เดอ ฟุตบอล(ยู 19) 1-0
19:00 ริเวอร์เพลต (ยู 19) 2 - 1 เฟนิกซ์(ยู 19) 1-0

������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

22:59 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 3 - 0 international Leipzig FC 1-0
00:00 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 0 - 1 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 0-1
00:00 FC Bruchsal 1 - 0 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 0-0
00:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก 3 - 1 DJK Don Bosco Bamberg 1-1
00:00 ฟอร์ซไฮม์ 3 - 1 ทีเอสจี บัคนัง 1-0
00:30 TuS Osdorf 3 - 2 FC Union Tornesch 2-2
00:30 วัตเทินไชด์ 09 1 - 0 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 1-0
00:30 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 1 - 2 Hertha 06 Charlotten 1-1
00:30 SG 2000 Mulheim-Karlich 2 - 3 ทียูเอสโคเบลนซ์ 2-1
00:30 MTV Wolfenbuttel 3 - 3 Arminia Hannover 1-2
01:00 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 0 - 0 TSV Kottern 0-0
01:00 Hamburger SV III 3 - 6 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 3-2
01:00 SV Donaustauf 2 - 1 VFB Hallbergmoos 1-0

������������������������������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

00:10 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 2 - 3 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23) 1-0
01:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 2 - 0 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 2-0
01:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 2 - 1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 0-1
01:00 นอริช ซิตี้ (ยู 23) 2 - 1 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 1-0
01:00 อาร์เซน่อล (ยู 23) 4 - 0 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 1-0
01:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 2 - 3 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 0-2
01:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 1 - 1 ไบรท์ตัน (ยู 23) 0-0

������������������������������ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 Vipers 5 - 0 Wakiso Giants FC 3-0
19:00 ไบร์ท สตาร์ 0 - 1 Onduparaka FC 0-1
19:00 บียูเอล เอฟซี 2 - 1 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี 1-1

������������������������������ อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 2 - 1 มิลล์วอลล์(ยู 23) 2-0

������������������������������ เม็กซิโก Segunda Division

04:00 Alebrijes de Oaxaca II 4 - 0 Lobos Huerta FC 4-0
04:00 อินเทล พาจา 1 - 0 Deportivo Dongu 0-0
04:25 Club Deportivo Zap 3 - 0 Leviatan FC 0-0

������������������������������ โครเอเชีย 2.Division

20:00 Radnik Sesvete 4 - 0 เอ็นเค โซลิน 2-0

������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:30 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี 2 - 0 นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี 1-0
01:30 เซนต์ แพทริค ไซ 0 - 1 เกลนวิลล์ เอฟซี 0-1
01:45 Edenderry Town FC 1 - 4 Wayside Celtic 1-2
01:45 เซนต์ แมรี 1 - 1 วิทยาลัยคอรินเทียนส 0-0
02:00 Larkview Boys 2 - 2 Pegasus 1-0
02:00 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 3 - 1 เซนต์ มอชแทส 3-0

������������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 Kagera Sugar 1 - 0 มทิปวา ชูการ์ 1-0

������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ฮูรากัน(สำรอง) 0 - 1 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 0-0
20:00 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1 - 0 พลาเทนเซ่(สำรอง) 0-0
00:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 2 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 1-0
01:00 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1 - 2 นีเวลล์ส (สำรอง) 0-1

������������������������������ โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ 3 - 1 โกลเรีย ลุนก้า ทูซ เซอมาย 1-0
19:00 CSC Dumbravita 1 - 1 Frontiera Curtici 0-1
19:00 ยูนิเรีย บาสคอฟ 1 - 1 FC Academica Clinceni II 1-1
19:00 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 0 - 2 ราปิด บูคาเรสต์ 2 0-0
19:00 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 0 - 2 ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ 0-0
19:00 CSM Slatina 0 - 3 ซีเอสยูนิเวอร์ซิตาเตียคลาอิโอว่า บี 0-1
19:00 ซีเอส ซานาต้าเทว คูลจ์ 1 - 3 Unirea Ungheni 0-3
19:00 สเตอัว บูคาเรสต์ 2 6 - 1 FC ออเกรส์ 2 3-0
19:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II 1 - 1 CS Gilortul Targu Carbunesti 0-1

������������������������������ ยูเครน Division 3

21:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 2 - 2 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 2-1

������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง

17:00 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 1 - 1 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 0-0
17:00 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 2 - 1 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 0-1
18:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 1 - 2 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 1-0
19:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 3 - 0 Smorgon 2 2-0

������������������������������ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:45 ยูโรปาพอยต์ 1 - 2 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 1-0

������������������������������ อิสราเอล C ลีก

15:00 MS Tirat HaCarmel 3 - 2 เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ 1-0
15:15 มัคคาบี้ เนฟ ชาอานาน เอลแดด 2 - 2 Tzeirey Um El Fahem 2-2
15:30 Hapoel Qalansawe 2 - 1 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 2-0
16:00 เบต้า รามัท กาน 1 - 0 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0-0
17:00 Hapoel Mahane Yehuda 2 - 1 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 1-1
17:00 เบต้าเปตะห์ ติกวา 4 - 0 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 2-0
17:30 ไอออนนิ โมดิอิน 2 - 1 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 2-1
17:30 เอ็มเอส ฮาโปเอล ลอด 2 - 1 เอสซี เบียร์ ชีบา 0-1

������������������������������

07:00 Scherpenheuvel 0 - 1 อินเตอร์วิลเลมสตัด 0-1

������������������������������

20:00 Royal Muramvya FC 4 - 3 บีเอส ไดนามิค 1-2

������������������������������

14:30 อุตตรันชัลเอฟซี 1 - 0 Ahbab FC 0-0
14:30 Youngmen SC 4 - 2 Friends United 1-2
17:00 National United SC 0 - 2 Tarun Sangha FC 0-0
17:00 Jaguar FC 0 - 1 CISF New Delhi 0-1

������������������������������

19:40 Tiradentes PA 0 - 2 Villariga pa 0-0
01:30 Pinheirense EC 3 - 0 Royal sports pa 1-0
05:00 Mixto EC (W) 2 - 1 Cuiaba (W) 1-0
05:30 Pocos de Caldas FC 1 - 1 Varginha EC 1-1

������������������������������

19:15 Santa Rosa PA 2 - 1 Capitao Poco EC 1-0

������������������������������

09:00 มาราธอน(N) 0 - 2 ซีดี โมตากัว 0-1

������������������������������

01:00 Surette SE 0 - 1 Amadense SE 0-0

������������������������������

21:00 ริโอ อาฟ(ยู 23) 0 - 0 บราก้า(ยู 23) 0-0

������������������������������

16:30 CRPF 0 - 1 BSF FC 0-1
16:30 Punjab Police Jalandhar 1 - 0 Punjab FC 0-0

������������������������������

02:00 Deportivo Saprissa U20 3 - 0 มูนิซิปัลเปเรซเซเลดอน (ยู 20) 2-0

������������������������������

01:30 อาแฟน ลิโด้ 5 - 2 คุมบราน เซลติก 4-0
01:30 อัมมันฟอร์ด 3 - 4 Cambrian Clydach 1-1
01:30 แอลลาเนลี 1 - 1 ทาฟฟ์ เวลล์ 1-1
01:30 Risca Utd 3 - 0 Undy Athletic 0-0
01:30 พอร์ท ทัลบ็อต 1 - 3 กอยเตร ยูไนเต็ค 1-2
01:30 ทคอนวี ยูไนเต็ด 4 - 2 บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี 2-0
01:45 รูตินทาวน์ เอฟซี 1 - 0 เกรสฟอร์ดแอธเลติก 1-0

������������������������������

07:30 15 de Abril 0 - 4 Real Sociedad Tolaba 0-1

������������������������������

00:00 Operario AM U20 3 - 2 เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) 2-0
01:00 7 de Abril U20 0 - 2 AA Carapebus U20 0-1
01:00 Riachuelo AC U20 1 - 5 วิเซา เซเลสท์อาร์เอ็น(เยาวชน) 1-1
01:00 จอนวิลลี่ เอสซี (เยาวชน) 2 - 1 Hercilio Luz U20 2-1
01:00 โกลโบ (เยาวชน) 1 - 0 อเมริกา-อาร์เอ็น (เยาวชน) 1-0
01:30 เทรียนเดเด้ เอซี (เยาวชน) 0 - 1 วิลา โนวา(เยาวชน) 0-1
01:30 อนาโปลิน่า(ยู 20) 0 - 3 Atletico Goianiense U20 0-0
01:30 Morrinhos U20 1 - 2 Aseev U20 0-1
01:30 กัวเนีย (เยาวชน) 0 - 2 โกยาส (ยู 20) 0-2
01:55 Itumbiara U20 1 - 4 Aparecida EC U20 0-1
02:25 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 2 - 1 Dourados AC U20 0-1

������������������������������

04:10 Inder Girardota 0 - 3 Ferrovalvulas FC 0-0

������������������������������

20:00 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1 - 0 แอนาเดีย 0-0
01:30 เอฟซี เฟลเกยราส 0 - 1 สปอร์ติง บราก้า 2 0-0

������������������������������

02:00 เอซเตรมาดูรา 1 - 1 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-1
02:00 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0 - 0 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-0

������������������������������

02:00 Boca Juniors Reserves (W) 1 - 0 Deportivo Espanol Reserves (W) 0-0

������������������������������

01:10 Codajas U23 1 - 3 Canutama U23 0-1
03:20 Caapiranga U23 2 - 1 Anama U23 1-1

������������������������������ 22/10/2564



������������������������������CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Egypt Premier League, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, Pakistan Premier League, UAE RL, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กาตาร์ พริ้นคัพ, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอนคาเคฟ ฟุตบอลหญิง U17, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน หญิงคัพ, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลาลีกา สเปน, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สวีเดน Div 3 Mellersta, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัย U19 ลีก, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, แอฟริกัน เนชั่นส์คัพ หญิง, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์ FAI คัพ, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี U19 A ลีก,