บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 23/04/2566

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

21:00 ใบเหลือง ซาน ลอเรนโซ่ 1 - 0 ซีเอ พลาเทนเซ่ ใบเหลือง 0-0
01:30 ใบเหลือง โรซาริโอ เซ็นทรัล 2 - 2 โบคา จูเนียร์ส ใบเหลือง 1-0
03:30 ใบเหลือง อินสติทูโต เด คอลโดบา 1 - 1 บานฟิลด์ ใบเหลือง 0-1
04:00 ใบเหลือง เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1 - 0 ทัลเลเรส กอร์โดบา ใบเหลือง 0-0
06:30 จะชนะ ใบเหลือง ริเวอร์เพลท [91%] 2 - 0 [42%] อินดิเพนเดนเต้ ใบแดง ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 จะชนะ แอลเอเอสเค ลินซ์ [75%] 3 - 1 [63%] ราปิด เวียนนา ใบเหลือง 2-0
19:30 จะชนะ ใบเหลือง ออสเตรียเวียนนา [86%] 1 - 2 [50%] เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต ใบเหลือง 0-0
22:00 สตวร์มกราซ [69%] 0 - 2 [69%] เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

21:00 ใบเหลือง อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 2 - 1 ฟลาเมงโก 0-0
02:00 ใบเหลือง ซานโตส [62%] 0 - 0 [72%] อัตเลติโก มิไนโร่ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
02:00 ใบเหลือง วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) [62%] 2 - 2 [72%] พัลไมรัส ใบเหลือง จะชนะ 2-1
04:30 ใบเหลือง กอริติบ้า พีอาร์ [69%] 0 - 3 [66%] ฟอร์ตาเลซ่า ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
05:00 ใบเหลือง โกยาส [64%] 3 - 1 [69%] สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา ใบเหลือง จะชนะ 1-1

��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 ใบเหลือง แซงต์ ทรุยด็อง 0 - 1 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-0
23:30 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน [69%] 3 - 2 [71%] สตองดาร์ด ลีแอช ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
23:30 คลับบรูซ 7 - 0 เคเอเอส ยูเปน ใบเหลือง 4-0
23:30 ใบเหลือง เคเอเอ เกนท์ 1 - 2 ออสเทนเด้ ใบเหลือง 0-0
23:30 อันเดอร์เลชท์ 2 - 3 เมเชเลน 1-2
23:30 ใบเหลือง ชาเลอร์รัว 2 - 2 ราซิ่ง เกงค์ ใบเหลือง 1-2
23:30 ใบเหลือง ซูลเต้ วาเรเกม [68%] 2 - 3 [72%] เซอร์เคอร์ บรูซ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-2
23:30 ใบเหลือง คอร์ไทรจ์ [50%] 2 - 4 [88%] แซงต์ กิลลุส ใบเหลือง จะชนะ 2-1

��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 ใบเหลือง โคโรน่า คีลเซ่ 2 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน ใบเหลือง 2-2
20:00 ใบเหลือง วิดซอว์ ลอดส์ 2 - 3 ปิแอส กลิวิส ใบเหลือง 0-2
22:30 ใบเหลือง กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 2 - 0 สลาสค์ วรอคลาวน์ ใบเหลือง 2-0

��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 ใบเหลือง เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0 - 2 มิดทิลแลนด์ ใบเหลือง 0-1
19:00 ใบเหลือง วีบรอก [68%] 1 - 0 [70%] นอร์ดเจลแลนด์ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
21:00 ใบเหลือง บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0 - 4 แรนเดอร์ส ใบเหลือง 0-2
22:59 ใบเหลือง อาร์ฮุส เอจีเอฟ [60%] 0 - 0 [75%] เอฟซี โคเปนเฮเกน ใบเหลือง จะชนะ 0-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 ใบเหลือง ไฟร์บวร์ก 4 - 0 ชาลเก้ 04 ใบเหลือง 2-0
22:30 ใบเหลือง ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 2 - 0 แอร์เบ ไลป์ซิก ใบแดง ใบเหลือง 1-0
00:30 ใบเหลือง โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ใบเหลือง เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 2 - 2 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 ใบเหลือง 1-2
18:30 ใบเหลือง ไฮน์เดนเฮลม์ 3 - 0 โฮลสไตน์ คีล ใบเหลือง 1-0
18:30 ใบแดง เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0 - 0 ไกเซอร์สเลาเทิร์น ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

16:00 ใบเหลือง อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1 - 3 เอฟเค รอสตอฟ ใบเหลือง 0-1
18:00 ใบเหลือง ใบแดง เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด [64%] 2 - 1 [72%] ครีลย่า โซเวียตอฟ ใบเหลือง จะชนะ 1-1
20:30 ใบเหลือง เทเลค กรอซนี่ย์ 1 - 0 เอฟเค โซชิ ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง ซีเอสเคเอ มอสโก 1 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก ใบแดง ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 ใบเหลือง แร็งส์ 0 - 2 สตารส์บูร์ก ใบเหลือง 0-2
20:00 ใบเหลือง ใบแดง อฌักซิโอ้ [64%] 0 - 0 [71%] แบรสต์ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
20:00 ใบเหลือง น็องต์ 2 - 2 ทรัวส์ 1-0
20:00 จะชนะ ใบเหลือง นีซ [84%] 1 - 2 [50%] แกลร์กมงต์ ฟุต ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง ลอริยองต์ 0 - 1 ตูลูส ใบเหลือง 0-0
22:05 ใบเหลือง ใบแดง มงต์เปลลิเย่ร์ 1 - 0 แรนส์ ใบเหลือง 0-0
01:45 ใบเหลือง โอลิมปิก ลียง [69%] 1 - 2 [69%] โอลิมปิก มาร์กเซย ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1

��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

20:00 คูพีเอส 1 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ ใบเหลือง 0-0
22:30 ใบเหลือง ใบแดง เอชเจเค เฮลซิงกิ 1 - 1 เอซี โอลู ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� เค-ลีก

12:00 จะชนะ ใบเหลือง กวางจู เอฟซี [78%] 0 - 0 [58%] แกงวัน เอฟซี ใบเหลือง 0-0
14:30 ใบเหลือง ใบแดง เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี [68%] 0 - 2 [71%] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ ใบแดง ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1

��������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 ใบเหลือง เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 3 - 3 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม ใบแดง ใบเหลือง 1-2
19:30 ใบเหลือง พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 3 - 0 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม ใบเหลือง 1-0
19:30 จะชนะ ใบเหลือง โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [81%] 2 - 0 [57%] ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1-0
21:45 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 3 - 1 อูเทร็คท์ ใบเหลือง 1-0
01:00 อาแซด อัลค์มาร์ 3 - 0 อาร์เคซี วาลไวก์ ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

08:30 ใบเหลือง โคโลราโด ราปิดส์ 1 - 1 St. Louis City ใบเหลือง 0-0
08:30 จะชนะ ใบเหลือง รีล ซอลต์ เลค [77%] 3 - 1 [62%] ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-0
09:30 ใบเหลือง ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1 - 0 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี ใบเหลือง 0-0
09:30 จะชนะ ใบเหลือง แอลเอ กาแลกซี่ [83%] 2 - 0 [56%] Austin FC ใบเหลือง 0-0
03:50 จะชนะ ใบเหลือง แอตแลนต้า ยูไนเต็ด [84%] 2 - 1 [54%] ชิคาโก ไฟร์ ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:00 จะชนะ สตาเบ็ค [78%] 3 - 0 [58%] เฮาเกซุนด์ ใบแดง 1-0
22:00 ชาร์ปบอร์ก 08 0 - 0 ออด เกรนแลนด์ ใบเหลือง 0-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง โรเซนบอร์ก [90%] 1 - 1 [44%] ซานเดฟยอร์ด ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง ทรอมโซ่ ไอแอล 1 - 1 ไวกิ้ง เอฟเค ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง อาเลซุนด์ เอฟเค [49%] 0 - 3 [86%] โบโด กลิมท์ จะชนะ 0-2
22:00 ใบเหลือง ฮามคาม 2 - 0 สตรอมก็อดเซ็ท ใบเหลือง 0-0
00:15 ใบเหลือง ลีลล์สตรอม [64%] 2 - 1 [75%] โมลด์ ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ 2-1

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 ใบเหลือง ปอร์ติโมเนนเซ่ 1 - 0 กิล วิเซนเต้ ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง ซานตาคลารา [68%] 1 - 1 [67%] จีดี ชาเวซ ใบแดง ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
00:00 ใบเหลือง เบนฟิก้า 1 - 0 เอสโตริล ใบเหลือง 1-0
02:30 อารัวก้า 1 - 0 วิเซล่า ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 ใบเหลือง อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 2 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส ใบเหลือง 0-2
12:00 คอนซาโดล ซัปโปโร 2 - 2 อวิสปา ฟูกูโอกะ ใบเหลือง 2-0
12:00 ใบเหลือง เซเรโซ โอซาก้า 1 - 0 คาชิว่า เรย์โซล ใบเหลือง 1-0
12:00 จะชนะ ใบแดง เกียวโต แซงก้า [73%] 2 - 3 [64%] สากัน โตสู ใบเหลือง 1-3
13:00 ใบเหลือง นาโกย่า แกรมปัส เอต 2 - 2 โชนัน เบลมาเร่ ใบเหลือง 1-0
14:00 จะชนะ คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ [74%] 1 - 1 [62%] อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-0
14:00 ใบเหลือง กัมบะ โอซาก้า 1 - 1 โยโกฮามา เอฟซี ใบเหลือง 1-1

��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 เยอร์การ์เด้น 1 - 0 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก ใบแดง ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง คัลมาร์ 2 - 0 ฮาล์มสตัด ใบเหลือง 1-0
22:30 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1 - 4 ฮัคเค่น 0-1

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15 ใบเหลือง บาเซิ่ล 0 - 2 ลูเซิร์น ใบเหลือง 0-0
21:30 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง ลูกาโน [86%] 2 - 0 [51%] เอฟซี ซิยง ใบแดง ใบเหลือง 0-0
21:30 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี ซูริค [75%] 1 - 0 [64%] เซนต์ กัลเลน ใบแดง ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:30 ใบเหลือง อเบอร์ดีน 2 - 0 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 ใบเหลือง คาซิมปาซ่า 1 - 2 คอนยาสปอร์ ใบเหลือง 1-2
20:00 ใบเหลือง อดาน่า เดมิร์สปอร์ 5 - 3 เคย์เซริสปอร์ ใบแดง ใบเหลือง 4-3
22:59 กาลาตาซาราย 3 - 3 คารากูมรัค ใบเหลือง 2-3

��������������������������������� ลาลีกา สเปน

19:00 ใบเหลือง เอลเช่ 0 - 2 บาเลนเซีย ใบเหลือง 0-2
21:15 ใบเหลือง บาร์เซโลน่า 1 - 0 แอตเลติโก้ มาดริด ใบเหลือง 1-0
23:30 ใบเหลือง มายอร์ก้า 3 - 1 เกตาเฟ่ ใบเหลือง 0-1
02:00 ใบเหลือง เซบีย่า [65%] 2 - 1 [72%] บียาร์เรอัล ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0

��������������������������������� กรีซ เนชั่นแนล A

21:30 ใบเหลือง โวลอส เอ็นเอฟซี [54%] 0 - 3 [82%] อาริส ซาโลนิก้า ใบเหลือง จะชนะ 0-1
00:00 ใบเหลือง พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1 - 2 พานาธิไนกอส ใบเหลือง 0-1
01:00 ใบเหลือง โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1 - 3 เออีเค เอเธนส์ ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2

19:00 ใบเหลือง ซีดี ลูโก้ [59%] 0 - 2 [74%] มาลาก้า ใบเหลือง จะชนะ 0-2
23:30 ใบเหลือง มิรานเดส 2 - 1 บูร์โกส ซีเอฟ ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง ราซิ่ง ซานตานเดร์ [59%] 1 - 0 [75%] กรานาดา ซีเอฟ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
02:00 ใบเหลือง อลาเบส 2 - 1 เลกาเนส ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 ใบเหลือง เอ็มโปลี 0 - 3 อินเตอร์ มิลาน ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง มอนซ่า 1912 3 - 2 ฟิออเรนติน่า ใบเหลือง 2-2
20:00 จะชนะ ใบเหลือง อูดิเนเซ่ [83%] 3 - 0 [52%] เครโมเนเซ่ ใบเหลือง 3-0
22:59 ใบเหลือง เอซี มิลาน 2 - 0 เลชเช่ 1-0
01:45 ใบเหลือง ยูเวนตุส [64%] 0 - 1 [70%] นาโปลี ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

20:00 ใบเหลือง บอร์นมัธ เอเอฟซี [66%] 0 - 4 [70%] เวสต์แฮมยูไนเต็ด ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-3
20:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 6 - 1 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ ใบเหลือง 5-0

��������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:00 จะชนะ ใบเหลือง เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน [80%] 1 - 2 [56%] ซันเดอร์แลนด์ ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� อิตาลี เซเรีย บี

21:15 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง ปิซ่า [74%] 1 - 2 [59%] บารี ใบเหลือง 1-1
21:15 จะชนะ ใบเหลือง แตร์นาน่า [74%] 1 - 4 [63%] เอซี เวนิช ใบเหลือง 0-3

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

15:45 Kirivong Sok Sen Chey รอ พนมเปญ เอฟซี

��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:00 กว่างโจว เอฟซี [39%] 0 - 0 [91%] เสิ่นหยาง เออบาน จะชนะ 0-0
14:30 จะชนะ ใบเหลือง เหอเป่ย กังฟู [82%] 0 - 1 [50%] เสฉวน 0-0
14:30 แดนทองเถิงเย่ว 1 - 1 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ ใบเหลือง 1-1
18:30 ใบเหลือง ซูโจว ดองวู 1 - 0 Yanbian Longding ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� อังกฤษ เอฟเอ คัพ

22:30 ใบเหลือง ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน(N) [74%] 0 - 0 [68%] แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:15 ใบเหลือง เบต้าเยรูซาเล็ม 2 - 1 ฮาโปเอล ฮาเดร่า ใบแดง ใบเหลือง 2-1
00:30 ใบเหลือง แอชดอด เอ็มเอส 1 - 2 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-0

��������������������������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

17:00 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี ลวีฟ [72%] 0 - 2 [63%] เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ ใบเหลือง 0-1
19:00 จะชนะ ใบเหลือง ครีฟบาส [74%] 2 - 3 [62%] เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 2

21:30 ใบเหลือง NK Roltek Dob 0 - 3 NK Rogaska 0-2
21:30 ใบเหลือง เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1 - 1 เอ็นเค ครักคา ใบเหลือง 0-0
21:50 ใบเหลือง NK Fuzinar 2 - 2 ทริงลาฟ คราน ใบเหลือง 2-2

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

19:15 ใบเหลือง วาดุซ [65%] 1 - 1 [74%] ลัวซานนี สปอร์ท ใบเหลือง จะชนะ 0-0

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 ใบเหลือง เกเฟล ไอเอฟ 1 - 1 อัตซิคเท็นส์ บีเค ใบแดง ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ใบเหลือง เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0 - 1 เรนเฮล์ม ไอแอล 0-1
20:00 ใบเหลือง ไบรน์ [68%] 2 - 2 [71%] สตาร์ต คริสเตียนเซ่น ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1
20:00 ใบเหลือง โมสส์ 1 - 2 ซองน์ดาล 0-1

��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

18:00 ใบเหลือง ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 2 - 1 ยูทีเอ อารัด ใบเหลือง 1-0
00:30 ใบเหลือง ราปิด บูคาเรสต์ 1 - 0 สเตอัว บูคาเรสต์ ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 จะชนะ ใบเหลือง เฮอฟอล์จ โคเก้ [73%] 2 - 0 [65%] ฮิลลิร็อด ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง โฮโบร 0 - 1 เฟรเดอริเซีย ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 ใบเหลือง ลาฟนิทซ์ [66%] 2 - 3 [70%] กราเซอร์ เอเค ใบแดง ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-2

��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:30 ใบเหลือง เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า [70%] 0 - 0 [65%] แรดนิค ซูดูลิซาร์ แพ้ชนะ 50/50 0-0
23:30 ใบเหลือง คูคาริคกิ สตานคอม 1 - 0 ปาร์ติซาน เบลเกรด ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A

17:30 ใบเหลือง โบดรุมสปอร์ [92%] 1 - 0 [65%] เดนิซลิสปอร์ ใบเหลือง จะชนะ 1-0
17:30 ใบเหลือง เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 5 - 3 เกนเคลอร์บิลิจี้ ใบเหลือง 3-2
17:30 ใบเหลือง ซัมซั่นสปอร์ 4 - 1 เคซิโอเรนกูคู ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง อัลเตย์สปอร์ 1 - 1 กัซเทป ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:45 ใบเหลือง พีริน บลากอเยฟกราด 0 - 1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย ใบเหลือง 0-1
00:00 ใบเหลือง เลฟสกี้ โซเฟีย 1 - 0 เบโร่ สตารา ซากอร่า ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

20:30 ใบเหลือง เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2 - 4 สโลวาน บราติสลาวา 1-2
22:30 ใบเหลือง สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 1 - 1 ดูนาจสก้า สเตรด้า ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

20:00 ใบเหลือง ใบแดง เฮชเอ็นเคกอริก้า [65%] 1 - 0 [71%] ริเยก้า ใบเหลือง จะชนะ 0-0

��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี

19:15 ใบเหลือง ปาคซิ เซ 2 - 0 วาร์ดา เซ ใบเหลือง 1-0
21:30 ใบเหลือง วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 2 - 1 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ ใบเหลือง 2-0
23:45 ใบเหลือง ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0 - 2 เดเบรเซน วีเอสซี ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ใบเหลือง สโลวาน ลิเบอเรช 3 - 1 เบอโน่ ใบเหลือง 3-0
21:00 ใบเหลือง ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 5 - 1 เบามิต ยาโบลเนค ใบเหลือง 3-0
00:00 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น [92%] 4 - 0 [43%] ฟาสตาฟ ซลิน ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:05 ใบเหลือง ชีวาส กัวดาลาจาร่า 2 - 1 ครูซ อาซูล ใบแดง ใบเหลือง 0-1
10:10 ใบเหลือง คลับ อเมริกา 1 - 1 พูมาส ยูนัม ใบเหลือง 0-0
01:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง โตลูก้า [86%] 1 - 1 [50%] เอฟซี ฮัวเรซ ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� อิตาลี C1A

19:30 ใบเหลือง ลุคเชเซ่ 2 - 0 โอลเบีย ใบเหลือง 1-0
19:30 ใบเหลือง Recanatese [72%] 4 - 0 [68%] อันคอน่า ใบแดง แพ้ชนะ 50/50 2-0
19:30 ใบเหลือง ริมินี่ 1 - 1 มอนเตวาชี 1-1
19:30 ใบเหลือง โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1 - 2 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ใบเหลือง 0-1
19:30 ใบเหลือง วิส เปซาโร [59%] 1 - 0 [76%] คาร์ราเรเซ่ ใบเหลือง จะชนะ 1-0
19:30 ใบเหลือง อาเลซซานเดรีย 0 - 1 เชเซน่า ใบแดง ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง ปอนเทเดร่า 1 - 1 กุบบิโอ ใบเหลือง 1-1
19:30 เรจเจียนา 2 - 2 ไอโมเลเซ่ ใบเหลือง 2-1
19:30 ใบเหลือง ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 1 - 0 US Fiorenzuola ใบเหลือง 1-0
19:30 ใบเหลือง ซาสซาริ ตอร์เรส 1 - 1 เฟอร์มาน่า ใบเหลือง 0-0
22:30 จะชนะ ใบเหลือง โครโตเน่ [84%] 3 - 1 [54%] กุยเกลียโน่ ใบเหลือง 2-0
22:30 ใบเหลือง ยูเว่ สตาเบีย 2 - 2 ออด๊าซ เชริโนลา ใบเหลือง 2-1
22:30 จะชนะ ใบเหลือง เอซี โมโนโปลี [77%] 2 - 1 [57%] เกลบิซัน ใบเหลือง 0-1
22:30 ใบเหลือง โปเทนซ่า [61%] 3 - 2 [79%] คาตันซาโร่ ใบเหลือง จะชนะ 2-0
22:30 ใบเหลือง วิเทอเบเซ่ 2 - 1 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ ใบเหลือง 0-0
22:30 ใบเหลือง อเวลลิโน่ 0 - 2 Nuova Monterosi ใบเหลือง 0-0
22:30 ใบเหลือง ฟอกเจีย 4 - 0 เอพี เทอร์ริส ใบเหลือง 1-0
22:30 ใบเหลือง ลาติน่า 2 - 1 ฟิเดริส อัลเดียร์ ใบเหลือง 1-1
22:30 ใบเหลือง เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 0 - 3 เปสคารา ใบเหลือง 0-1
22:30 ใบเหลือง ทารันโต้ 0 - 0 เมสสิน่า ใบแดง ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 จะชนะ ใบเหลือง ซีดี ทอนเดลา [72%] 1 - 0 [60%] วิล่าแฟรเนียนเซ ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง อมาดอร่า 2 - 0 เบเลเนนส์ ใบแดง ใบเหลือง 2-0
21:30 ปอร์โต้ บี [69%] 0 - 0 [69%] โมไรเรนเซ่ ใบแดง ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 ใบเหลือง อิโนซิส พาราลิมนิ่ 0 - 0 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง อาริส ลิมาสซอล 0 - 0 อโปเอล นิโคเซีย ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

22:59 ใบเหลือง เคเอ อคูเรย์รี่ 0 - 0 เคฟลาวิค ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 2 - 1 เบรย์ดาบลิค ใบเหลือง 1-1
02:15 ใบเหลือง เฟรม เรย์จาวิค [62%] 1 - 3 [79%] วาลูร์ เรย์ยาวิค ใบเหลือง จะชนะ 1-1

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ

18:45 จะชนะ เออีแอล ลาริซ่า [90%] 2 - 0 [36%] Almopos Arideas ใบเหลือง 1-0
18:45 ใบเหลือง ดิโอโกรัส 1 - 2 นิกี โวลอส ใบเหลือง 1-2
18:45 ใบเหลือง อโพลลอน สมายร์นิส 3 - 1 AO Episkopis Rethymno ใบเหลือง 1-1
18:45 จะชนะ ใบเหลือง อปอลล่อน คาลามาเรีย [85%] 0 - 1 [47%] Thesprotos 0-0

��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 ใบเหลือง เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 1 - 0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 ใบเหลือง ดีซัวกาส เทลเซีย 0 - 2 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 1 - 0 Hegelmann Litauen ใบเหลือง 0-0
21:55 จะชนะ สปายริส เคานาส [89%] 3 - 0 [47%] ซูดูว่า ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

20:00 ใบเหลือง ปิเทีย ไอเอฟ [69%] 0 - 1 [75%] อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
21:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 0 - 3 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-1
21:00 ใบเหลือง ฮัมมาร์บี้ TFF 2 - 1 ไอเอฟ ซิลเวีย ใบเหลือง 1-0
21:00 จะชนะ ใบเหลือง ลุงสกิล [73%] 2 - 3 [65%] Ariana ใบเหลือง 1-1

��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 ใบเหลือง จีเคเอส ทิคี 0 - 3 จีเคเอส คาโตวีตเซ ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช [69%] 0 - 0 [67%] ซาเกิลบี ซอสโนเวียค ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
22:59 ใบเหลือง โกลนิค เลชน่า [63%] 2 - 1 [73%] แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า ใบเหลือง จะชนะ 2-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:00 ใบเหลือง ตอร์ปิโด มินส์ค [63%] 0 - 1 [75%] เนเมน กร็อดโน่ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
21:00 ใบเหลือง เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1 - 4 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค ใบเหลือง 0-2
22:59 ดินาโม เบรสต์ 1 - 2 บาเต้ โบริซอฟ ใบแดง 1-0

��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 ใบเหลือง เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1 - 1 ยูโรเซ คราสโนดาร์ ใบแดง ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:30 ใบเหลือง เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ [65%] 2 - 1 [70%] ดานูบิโอ เอฟซี ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-1
04:30 ใบเหลือง พลาซ่า โคโลเนีย 1 - 2 ซีเอ เพนาโรล ใบเหลือง 1-1

��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 ใบเหลือง ใบแดง เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ [63%] 1 - 3 [74%] เอเลี่ยนซา ลิม่า ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ 1-1
03:30 จะชนะ ใบเหลือง เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ [76%] 2 - 1 [62%] Deportivo Garcilaso ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 ใบเหลือง เอ็นดี กอริก้า [54%] 2 - 2 [81%] เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า ใบเหลือง จะชนะ 1-1
22:30 ใบเหลือง NK Bravo 0 - 3 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

08:30 ใบเหลือง อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 3 - 0 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า ใบเหลือง 0-0
04:00 ใบเหลือง เอ็นบิกาโด เอฟซี [56%] 0 - 0 [78%] อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน ใบแดง จะชนะ 0-0
06:10 ใบเหลือง ยูเนียน แมกดาเลนา [66%] 1 - 1 [68%] มิลเลียนนาริออส ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0

��������������������������������� CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 0 - 2 ยัง แอฟริกันส์ 0-0
22:59 ยูเอส โมนาสตีร์ 0 - 0 เอเอสอีซี มิโมซาส ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง พีระมิดส์ เอฟซี [88%] 1 - 1 [52%] Tshakhuma TM ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
02:00 จะชนะ ใบเหลือง ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ [71%] 2 - 0 [61%] เฟร์ ราเบท ใบแดง ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

19:00 ใบเหลือง Young Boys FD 1 - 1 โฮลสเตโบร บีเค ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

12:00 จะชนะ ใบเหลือง เมลเบิร์น วิคตอรี่ [88%] 2 - 1 [49%] FC Macarthur ใบเหลือง 1-0
15:00 ใบเหลือง เพิร์ท กลอรี่ [66%] 4 - 4 [73%] อดิไลเด้ ยูไนเต็ด ใบเหลือง จะชนะ 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

19:00 ใบเหลือง แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 1 - 0 เพย์กัน 1-0
19:30 ใบเหลือง เพอร์เซโปลิส [66%] 1 - 0 [63%] เอสเตกฮลัล ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-0
22:00 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 1 - 1 กอล โกฮาร์ เอฟซี 1-0
22:30 ใบเหลือง ซาแนท นาฟ 4 - 0 นาซซาจี้ มาซานดาราน ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

12:00 ใบเหลือง ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 2 จูบิโล อิวาตะ 0-2
12:00 จะชนะ โออิตะ ตรินิต้า [80%] 0 - 1 [55%] มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค ใบเหลือง 0-0
12:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 3 - 2 เวกัลตา เซนได ใบเหลือง 1-0
12:00 จะชนะ/เสมอ เธสปา คูซัทสึ [70%] 0 - 0 [63%] โตกุชิม่า วอร์ทิส ใบเหลือง 0-0
12:00 โทชิกิ เอสซี 1 - 0 Ban Di Tesi Iwaki 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

18:00 ใบเหลือง เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 1 - 2 เบอร์มิงแฮม (ญ) ใบเหลือง 0-2
18:00 ใบเหลือง คริสตัล พาเลซ (ญ) [68%] 4 - 1 [77%] เลเวส (ญ) ใบเหลือง จะชนะ 3-1
20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 2 - 3 London City Lionesses (W) ใบเหลือง 0-3
20:00 โคเวนทรี (ญ) 0 - 4 เซาแธมป์ตัน (ญ) 0-0
20:00 จะชนะ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) [85%] 4 - 2 [52%] ซันเดอร์แลนด์ (ญ) ใบเหลือง 4-1
21:00 จะชนะ ใบเหลือง บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) [85%] 4 - 0 [51%] ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:30 จะชนะ ใบเหลือง สปาร์ตาปราก 2 [81%] 2 - 0 [59%] เอสเค ปรอสเตียยอฟ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง วิโซซิน่า จิคลาวา [63%] 0 - 1 [76%] ดูก้า ปรากซ์ ใบเหลือง จะชนะ 0-1
22:00 ใบเหลือง เอฟเค มาส ทาบอร์สโก [71%] 1 - 0 [64%] โอปาว่า ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า [74%] 2 - 2 [62%] เอสเค ลิเซน ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:00 จะชนะ ใบเหลือง อัล ชาร์จาห์ [86%] 1 - 2 [50%] อิตติฮัต คาลบา ใบเหลือง 0-1
23:45 บานนี่ ยาส 2 - 2 อัล ไอน์ ใบเหลือง 0-0
23:45 อัล อาห์ลี ดูไบ 2 - 2 อัล วาเซิ่ล ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ใบเหลือง Sekhukhune United 1 - 0 ไกเซอร์ ชีฟ ใบเหลือง 1-0
22:30 จะชนะ ใบเหลือง ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด [82%] 2 - 1 [51%] อามาซูลู ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 ใบเหลือง ลีแมน 4 - 0 ซัมซุยโป ใบเหลือง 0-0
14:00 จะชนะ ใบเหลือง โวฟูไทโป [92%] 2 - 1 [77%] จีน-ฮ่องกง(ยู23) ใบเหลือง 1-0
17:00 ใบเหลือง อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล 1 - 0 ฮ่องกง เอฟซี ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� กาตาร์ ลีก

22:59 จะชนะ ใบเหลือง อัล เรย์ยาน [77%] 0 - 1 [64%] กาตาร์ เอสซี ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 เคเอส คาสตริโอติ รอ เคเอส กูเกซี
22:59 จะชนะ ปาร์ติซานี ทิราน่า [86%] 2 - 1 [46%] เคเอส บีริซ บอลช์ ใบเหลือง 1-1

��������������������������������� คูเวต ลีก

21:30 ใบเหลือง อัล คาดเซีย 3 - 2 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี ใบเหลือง 0-1
00:00 ใบเหลือง คาซม่า 1 - 4 อัล คูเวต เอสซี ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 ใบเหลือง ยูเอส ทาทูอิน 1 - 1 ยูเอส เบน กัวเดน ใบเหลือง 1-1
21:00 ใบเหลือง สฟาเคซี 0 - 0 โอลิมปิก เด เบจา ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 KS Korabi Peshkopi 0 - 0 Burreli 0-0

��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

15:30 สโลวาน บราติสลาวา บี [68%] 1 - 1 [72%] Sokol Dolna Zdana ใบเหลือง จะชนะ 1-0
15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 7 - 1 โดลนีย์ กูบิน ใบเหลือง 3-1
15:30 จะชนะ ใบเหลือง เอ็มเอสเคซิลิน่า บี [80%] 3 - 3 [61%] เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน ใบเหลือง 1-1
21:00 ใบเหลือง Raca Bratislava 0 - 0 Povazska Bystrica ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:00 ใบเหลือง Posusje 1 - 0 Leotar ใบแดง ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง เอฟเค ซาราเยโว 1 - 0 เอฟเคทุซลา ซิตี้ ใบเหลือง 1-0
01:30 ใบเหลือง เอฟเค เวเลซ 0 - 1 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

16:30 ใบเหลือง Harju JK Laagri [55%] 2 - 3 [83%] ทาร์ตู เจเค มัก จะชนะ 2-2
18:30 ใบเหลือง เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0 - 2 เลวาเดีย ทัลลินน์ ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง เอฟซี คูเลสซาเล่ 2 - 0 นอมเม่ เจเค คาลจู ใบเหลือง 1-0
22:59 วาปรัส ปาร์นู [53%] 2 - 2 [85%] ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ใบเหลือง จะชนะ 2-1

��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 0 - 1 โอลิมเปีย อาซันซิออง ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

01:30 จะชนะ ใบเหลือง ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี [79%] 3 - 0 [54%] ลอนดริน่า พีอาร์ ใบเหลือง 0-0
04:00 ใบเหลือง ใบแดง เอบีซี อาร์เอ็น 0 - 3 วิตอเรีย บีเอ ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 จะชนะ ใบเหลือง เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า [77%] 1 - 1 [59%] คาราคาส เอฟซี ใบเหลือง 0-0
05:15 ใบเหลือง อัลกอสตูร่า เอฟซี 3 - 2 เดปอร์ติโว่ เมโทรโพลิทานอส ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

21:00 ใบเหลือง เอฟเค สโกเปีย 1 - 1 อคาเดมี่ ปานเดฟ ใบเหลือง 0-1
21:00 ซิเล็กส์ 1 - 0 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1-0
21:00 ใบเหลือง โปเบด้า 0 - 1 ราบ็อตนิคกี้ ใบเหลือง 0-1
21:00 ใบเหลือง FK Tikves Kavadarci 0 - 0 เอฟเค ชคูปิ ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 ใบเหลือง โคเบรซอล 2 - 0 คูริโก้ ยูนิโด ใบเหลือง 1-0
02:00 จะชนะ ใบเหลือง ซีดี เมกาเลนซ์ [77%] 0 - 2 [61%] ซีดี โคเปียโป เอสเอ ใบเหลือง 0-2
04:30 ใบเหลือง โคโล โคโล่ 3 - 1 ปาเลสติโน่ ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 ใบเหลือง เอลมาโกล 1 - 0 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส ใบเหลือง 1-0
01:30 ใบเหลือง ทริสแทน ซัวเรส 3 - 2 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา ใบเหลือง 1-2
01:30 ใบเหลือง ใบแดง ซาน เทลโม่ [61%] 0 - 2 [73%] ซานมาร์ติน ซานฮวน ใบเหลือง จะชนะ 0-2
02:00 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0 - 2 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ ใบเหลือง 0-1
02:00 จะชนะ ใบเหลือง เดปอร์ตีโบ ไมปู [78%] 1 - 0 [56%] ซีเอ บราวน์อโดรกู ใบแดง ใบเหลือง 0-0
03:00 ใบเหลือง ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ [70%] 0 - 0 [64%] กิมนาเซีย จูจุย ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
04:00 ใบเหลือง อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 2 - 0 คิลเมส ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 ใบเหลือง ใบแดง Jednota Banova 3 - 3 อินเตอร์ บราติสลาวา ใบเหลือง 3-2
21:00 ใบเหลือง ใบแดง เอฟเค โปปาร์ด 0 - 1 โอเดว่า ลิปานี่ ใบเหลือง 0-0
21:00 จะชนะ ใบเหลือง MFK Snina [86%] 1 - 2 [50%] FK Svidnik ใบเหลือง 1-1
21:00 ใบเหลือง เทสล่า สตรอปคอฟ 0 - 2 Novohrad Lucenec ใบเหลือง 0-0
21:00 TJ Druzstevnik Vrakun รอ SK Vrakuna Bratislava
21:00 ใบเหลือง TJ Banik Kalinovo 2 - 2 TJ Tatran Oravske Vesele ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง ใบแดง Galanta 1 - 2 โนวี่เมสโต ใบเหลือง 1-1
21:00 ใบเหลือง ใบแดง เอฟเค เบลูซา 1 - 1 OK castkovce ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

18:00 ใบเหลือง ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 0 - 1 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง โคโลญจน์ (ญ) 0 - 2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) ใบเหลือง 0-1
21:00 ใบเหลือง แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 0 - 0 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 0-0

��������������������������������� สวีเดน Damallsvenskan

18:00 ใบเหลือง ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 3 - 2 เยอร์การ์เด้น (ญ) ใบเหลือง 2-1
20:00 ใบเหลือง Vaxjo (W) 1 - 0 โอเรโบร (ญ) 0-0
20:00 BK Hacken (W) 3 - 0 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 1 - 4 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) ใบเหลือง 0-2
20:00 จะชนะ คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) [92%] 4 - 0 [59%] ไอเค อุปซาลา (ญ) 2-0

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

08:10 ใบเหลือง ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 0 - 3 เมมฟิส 901 ใบเหลือง 0-1
08:30 จะชนะ ใบเหลือง เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี [71%] 2 - 0 [66%] พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ ใบเหลือง 1-0
09:00 ใบเหลือง ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1 - 2 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน ใบเหลือง 1-1
09:00 จะชนะ ใบเหลือง สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี [87%] 1 - 0 [52%] ดีทรอยต์ ซิตี้ 1-0
03:00 ใบเหลือง Loudoun United [68%] 2 - 0 [73%] Oakland Roots ใบเหลือง จะชนะ 1-0
03:00 ใบเหลือง ไมอามี่เอฟซี 4 - 1 ลาส เวกัส ไลท์ ใบเหลือง 3-0
05:00 จะชนะ San Diego loyalty [74%] 1 - 0 [64%] เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

09:00 Norddea Hokkaido (W) 0 - 4 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) 0-3
11:00 ใบเหลือง ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) 1 - 1 Fujizakura Yamanashi (W) 1-0

��������������������������������� เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

10:00 ใบเหลือง มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) 1 - 2 AS Harima ALBION Women 1-1
11:00 ใบเหลือง โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 3 - 0 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 2-0
11:00 Orca Kamogawa FC (W) 0 - 1 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-1

��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 นาสบี้ บีเค (ญ) 1 - 4 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) ใบเหลือง 0-1
18:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) รอ วาลเด้ (ญ)

��������������������������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

15:00 จะชนะ ใบเหลือง อ็อคเซเปส [76%] 1 - 1 [61%] เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า ใบเหลือง 0-0
17:00 เอฟเค อะตีราอู 2 - 1 FK Aksu 0-0
17:00 ใบเหลือง โทบอล คอสตาเนย์ 2 - 2 อัคโตเบ ใบเหลือง 0-1
19:00 ใบเหลือง เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 2 - 2 ออร์ดาบาซี่ย์ ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง ไกเซอร์ คีซีรอดา [48%] 1 - 2 [85%] โลโคโมทีฟ อัสตานา จะชนะ 0-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 ใบเหลือง SK Brann (W) 2 - 3 วาเลเรนก้า (ญ) 1-1

��������������������������������� เลบานอน คัพ

20:00 ใบเหลือง Al Bourj [40%] 0 - 2 [88%] อัล-เนจ์เมห์ ใบเหลือง จะชนะ 0-2

��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) รอ อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
17:00 จะชนะ ใบเหลือง โปกอน เซซิน (เยาวชน) [82%] 4 - 2 [65%] สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) ใบเหลือง 2-1
17:00 มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน) รอ Rakow Czestochowa (Youth)
20:00 ใบเหลือง ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 6 - 3 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) ใบเหลือง 3-1

��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 3 - 1 กัวดาลูเป เอฟซี ใบเหลือง 1-0
09:15 ใบเหลือง เอดี ซาน คาร์ลอส 3 - 2 ซานโตส เด กัวปิเลส ใบเหลือง 0-1
05:00 ใบเหลือง เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2 - 0 เฮเรดิอาโน ใบแดง ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

08:00 จะชนะ ใบเหลือง ซีดี ฟาส [85%] 2 - 1 [49%] ซานต้า เทคล่า ใบแดง ใบเหลือง 1-0
04:00 จะชนะ ใบเหลือง แอตเลติโก้ มาร์เต [75%] 2 - 3 [59%] CD Platense Municipal Zacatecoluca ใบเหลือง 1-2
04:00 ใบเหลือง ใบแดง ซีดี ดรากอน 1 - 2 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน ใบเหลือง 0-2
04:15 จะชนะ ใบเหลือง อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ [85%] 2 - 1 [49%] หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป ใบแดง ใบเหลือง 2-1
04:30 ใบเหลือง ซีดี ชาลาเตนังโก [72%] 2 - 3 [63%] Once Municipal ใบแดง ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

��������������������������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 Hostert 0 - 2 ซีเอส เพแทนจ์ 0-2
21:00 ยูเอ็น เกียเจง 97 0 - 6 Swift Hesperange ใบเหลือง 0-4
21:00 เรซซิ่ง ยูเนียน 0 - 1 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 0-0
21:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 5 - 1 Mondercange 1-1
21:00 ใบเหลือง จิวเนสเซ่ 3 - 1 โฟล่า เอสซ์ ใบเหลือง 3-0
21:00 ใบเหลือง โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 3 - 1 แอตเซลล่า ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง

20:30 ใบเหลือง วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 2 - 2 อาร์เซน่อล (ญ) ใบเหลือง 2-1

��������������������������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

18:00 ใบเหลือง เอฟเค มอร์นาร์ 0 - 1 Arsenal Tivat ใบเหลือง 0-0
21:00 Jezero Plav 2 - 1 Jedinstvo Bijelo Polje 1-0
22:59 ใบเหลือง ใบแดง เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0 - 2 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค ใบเหลือง 0-0
00:00 จะชนะ ใบเหลือง Decic Tuzi [85%] 3 - 0 [47%] โอเอฟเคเปโตรวัค ใบเหลือง 2-0
01:00 ใบเหลือง เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 2 - 1 เอฟเครูดาร์ ใบเหลือง 2-1

��������������������������������� ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

17:15 ใบเหลือง เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 1 - 0 Feyenoord Rotterdam (W) 0-0
17:15 จะชนะ ใบเหลือง ซโวลเล่ (ญ) [100%] 0 - 2 [84%] เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 0-1

��������������������������������� ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 ใบเหลือง ซีดี วิตอเรีย 2 - 2 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ ใบเหลือง 1-0
04:30 ใบเหลือง เรอัลโซเซียดัดโทเคา 0 - 2 Olancho FC ใบเหลือง 0-1
05:00 ใบเหลือง ซีดี โมตากัว 2 - 2 มาราธอน ใบแดง ใบเหลือง 0-1
06:00 ใบเหลือง โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 1 - 2 ซีดี โอลิมเปีย ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

08:00 จะชนะ ใบเหลือง ซีดี มาลากาเตโก [86%] 3 - 0 [45%] Deportivo Xinabajul ใบแดง ใบเหลือง 3-0
09:00 ใบเหลือง แอนติกา จีเอฟซี 1 - 3 คลับ เซลาจู เอ็มซี ใบแดง ใบเหลือง 1-0
00:00 จะชนะ ใบเหลือง กัวสตาโตยา [87%] 1 - 1 [48%] เดปอร์ติโว อิซทาปา ใบเหลือง 1-0
04:00 ใบเหลือง CD Achuapa 1 - 0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า ใบเหลือง 1-0
04:30 ใบเหลือง โคบาน อิมเพเรียล 0 - 2 ซีเอสดี มูนิชิปัล ใบเหลือง 0-2

��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 ใบเหลือง เรอัล ซานต้า ครูซ 3 - 2 Libertad Gran Mamore FC ใบเหลือง 1-1
04:30 ใบเหลือง ใบแดง โบลิวาร์ 1 - 3 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ ใบแดง ใบเหลือง 1-0
06:30 ใบเหลือง Real Tomayapo 3 - 2 Vaca Diez ใบเหลือง 1-1

��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

01:00 ใบเหลือง ซีดี เอล นาซิอองนาล 4 - 2 Libertad FC ใบเหลือง 2-2
03:30 ใบเหลือง บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 2 - 1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า ใบเหลือง 0-1
06:00 ใบเหลือง ใบแดง มาชัค รูนา 0 - 0 คลับสปอร์ต เอเมเลค ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

23:30 ใบเหลือง ใบแดง เดปอร์เตส ซานตาครูซ 1 - 1 โคเบรลัว ใบเหลือง 1-1
23:30 ใบเหลือง ดิปอรเต่ส เตมูโก 1 - 1 ซาน มาร์คอส ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง เดปอร์เตส อิควิกกัว 2 - 2 ซานติเอโก มอร์นิ่ง ใบแดง ใบเหลือง 1-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:00 ใบเหลือง สแตนดาร์ด ซัมเควียท 2 - 3 เอฟเค กาบาล่า ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

12:00 ใบเหลือง รอคเดลซิตี้ซัน 1 - 3 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส (เยาวชน) ใบเหลือง 0-3
12:10 จะชนะ ใบเหลือง ซิดนี่ย์ ยูไนเต็ด [78%] 2 - 2 [62%] สปิริต เอฟซี ใบเหลือง 0-1
15:10 ใบเหลือง เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 3 - 0 ซิดนีย์ โอลิมปิก ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

12:00 จะชนะ เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) [81%] 4 - 3 [60%] กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) ใบเหลือง 3-2
14:00 จะชนะ ใบเหลือง ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) [79%] 0 - 1 [61%] นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

18:00 Steinkjer U19 0 - 1 Tiller IL U19 ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

12:00 ใบเหลือง กังเนือง ซิตี้ 1 - 2 ชุนชอนซิติเซ็น ใบเหลือง 1-1

��������������������������������� Saudi King Cup of Champions

01:00 ใบเหลือง อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0 - 0 อัล ฮิลาล ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 ใบเหลือง กาญารี่(เยาวชน) 5 - 1 อูดิเนเซ่(เยาวชน) ใบเหลือง 4-0
20:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) [73%] 1 - 0 [68%] ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) แพ้ชนะ 50/50 1-0

��������������������������������� คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20

05:00 คอสตาริกา (ญ) ยู 20 2 - 1 กัวเตมาลา (ญ) ยู 20 0-0

��������������������������������� เยอรมันลีกา 3

18:00 ใบเหลือง เอสวี เม็พเพ่น [50%] 1 - 0 [86%] ซาบรุคเค่น ใบเหลือง จะชนะ 0-0

��������������������������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ใบเหลือง ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 4 - 1 โปลิศ เทโร เอฟซี ใบเหลือง 2-0
18:00 ใบเหลือง นครราชสีมา เอฟซี 1 - 1 การท่าเรือ เอฟซี ใบเหลือง 1-0
18:30 ใบเหลือง ลำปาง เอฟซี 1 - 3 ชลบุรี เอฟซี ใบเหลือง 0-1
19:00 ใบเหลือง เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3 - 1 หนองบัวลําภู ใบเหลือง 1-1

��������������������������������� ฮังการี NB II

22:00 ใบเหลือง ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 0 - 0 ไนเรกิฮาซา ใบเหลือง 0-0
22:00 กีไอร์มอต เอสอี 1 - 0 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี ใบเหลือง 0-0
22:00 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี [52%] 2 - 3 [84%] ดิออสกียอร์ วีทีเค จะชนะ 0-1
22:00 Szentlorinc SE [65%] 1 - 3 [70%] ซิโอฟอค เอฟซี จะชนะ 0-2
22:00 ใบเหลือง เบเก้ซัคซาบา [62%] 2 - 0 [74%] กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
22:00 ใบเหลือง ดอร์โรจี เอฟซี 1 - 4 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส ใบเหลือง 0-2
22:00 ใบเหลือง คาซิงบาร์ซิคา 1 - 0 เอฟซี ไอการ์ ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา [70%] 3 - 2 [69%] ชัควารี่ ทีเค ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
22:00 ใบเหลือง ซเซจ เอเค 1 - 0 เปซซี่ เอ็มเอฟซี ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 จะชนะ มลาด้า โบเลสลาฟ 2 [78%] 2 - 0 [62%] เอฟเค โคลิน 0-0
15:15 ใบเหลือง ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0 - 0 เอฟเค พรีเปเร่ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
15:15 ใบเหลือง บานิค ออสตราว่า 2 [89%] 5 - 0 [53%] ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด ใบเหลือง จะชนะ 3-0
15:15 จะชนะ ใบเหลือง คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ [76%] 0 - 1 [63%] โซโคล ซิวาไนซ์ ใบเหลือง 0-1
15:15 จะชนะ ใบเหลือง โบฮีเมียนส์ 1905 บี [83%] 3 - 2 [60%] ดุคลา ปราก บี ใบเหลือง 3-0
16:00 ใบเหลือง เทปลิซ บี 2 - 1 เอสเค ซาปี้ ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง โซคอล โบรซานี่ 3 - 1 อัสติ นาดลาเบม ใบเหลือง 2-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง Povltava FA [76%] 2 - 0 [64%] เซสเก บูเดโจวิซ 2 ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 Boldklubben AF 1893 (W) 3 - 1 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) ใบเหลือง 2-0
18:00 ใบเหลือง Naestved HG (W) 0 - 7 AGF Kvindefodbold APS (W) ใบเหลือง 0-3
20:00 ใบเหลือง ทิซเตด เอฟซี (ญ) [60%] 0 - 2 [79%] นอร์ดเยลลันด์(ญ) จะชนะ 0-2

��������������������������������� Turkey Bayanlar 1. Ligi

17:00 Fenerbahce SK (W) รอ Hakkarigucu SK (W)

��������������������������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

20:00 ใบเหลือง ทูรัน 0 - 2 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน ใบแดง ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:30 ใบเหลือง พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 2 - 0 Racing Louisville (W) ใบเหลือง 2-0
04:00 Kansas City NWSL (W) 2 - 0 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 0-0

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

06:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง ซีเอฟ แอตแลนเต้ [86%] 1 - 0 [48%] ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 Bridgwater United (W) รอ ลอนดอน บีส (ญ)
20:00 ใบเหลือง มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 1 - 1 พอร์ทสมัธ (ญ) ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:00 ใบเหลือง Skoruk Tomakovka 1 - 0 FK Yarud Mariupol ใบเหลือง 1-0
17:30 ใบเหลือง Polissya Zhytomyr 0 - 1 โอโบโลน เคียฟ ใบเหลือง 0-1
18:00 ใบแดง เฮอร์กี้-สปอร์ท 1 - 0 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:00 ใบเหลือง ยูอี ซานต้า โคโลม่า 1 - 3 แอทเลติก เอสคาลเดส ใบเหลือง 0-0
18:30 ใบเหลือง ใบแดง ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ 0 - 7 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 0-3
21:00 ใบเหลือง เอฟซี ออร์ดิโน 3 - 5 อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส ใบเหลือง 2-2
23:30 ใบเหลือง ใบแดง เซนต์ จูเลีย [61%] 1 - 2 [79%] Penya Encarnada ใบเหลือง จะชนะ 0-1

��������������������������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

21:00 เอฟเค ทราไก 2 1 - 1 Siauliai B ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง Marijampole City 0 - 3 Babrungas 0-1

��������������������������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 รีล คิงส์ รอ Magesi
20:00 ใบเหลือง ใบแดง Uthongathi FC 1 - 1 Venda ใบเหลือง 1-1

��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 ใบเหลือง ยูเอไอ อากุยซ่า [61%] 0 - 1 [72%] คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ ใบเหลือง จะชนะ 0-0

��������������������������������� ยูเครน U21 ลีกา

16:00 ดนีโปร-1 (ยู 21) รอ Rukh Vynnyky U21

��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

21:00 ใบเหลือง เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 1 - 1 รีโมสตาร์ ใบเหลือง 0-1
22:00 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 3 - 0 อาเบีย วอร์ริเออร์ส 0-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง พลาเทอู ยูไนเต็ด [89%] 1 - 0 [38%] นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี ใบเหลือง 1-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง Shooting Stars SC [86%] 3 - 0 [42%] กอมเบยูไนเต็ด ใบเหลือง 1-0
22:00 Doma United 2 - 1 Bayelsa United 0-0
22:00 ใบเหลือง ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 1 - 0 โลบี สตาร์ส ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:30 ซีดี คานิลลัส รอ CD Galapagar
16:30 เกตาเฟ่ บี รอ ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส
16:30 RSC International 1 - 2 CD Paracuellos Antamira ใบเหลือง 1-1
16:30 Torrejon CF รอ Ursaria
16:30 CF Fuenlabrada Promesas รอ Real Aranjuez CF
16:30 ใบเหลือง CU Collado Villalba 4 - 3 ลาส โรซัส ใบเหลือง 1-0
16:30 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน รอ ราโย่ บาเยกาโน่ 2
16:45 Fundacio Esportiva Grama รอ ซานแอนดรู
16:45 UE Tona รอ CF Badalona B
17:00 ใบเหลือง กอร์โดบา บี 2 - 0 พูเอนเต้ เจนิล ใบเหลือง 1-0
17:00 ซีดี มานาคอร์ รอ ยูดี คอเยเรนเซ่
17:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย รอ Portmany
17:00 San Jodie รอ UD Poblense
17:00 ซีอี ยูโรปา รอ ซีเอฟ มอนตาเนซ่า
17:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ รอ ซีพี ซาน คริสโทบอล
17:00 เอฟซี วิลาฟรานกา 3 - 5 ฮอสปิตาเลย์ 0-2
17:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า รอ CD Torreperogil
17:00 ใบเหลือง ยูดี มาร์เบลล่า 1 - 0 รีล เจน ใบเหลือง 0-0
17:00 ลูเซน่า รอ Ceuta B
17:00 เซบีย่า ซี รอ AD Cartaya
17:00 Andratks รอ Inter Manacor
17:00 ลัวเซเตนเซ่ รอ ซีดี บินิสซาเลม
17:00 ซีอี เมร์คาดัล รอ ซานตันยี
17:00 PE Sant Jordi รอ SE Penya Independent
17:00 Real Titanico Laviana รอ ซีดี ลีอัลตัดท์
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ รอ UE Rapitenca
17:00 กิโรน่า บี รอ UE Vilassar de Mar
17:00 CD Mirandes B รอ ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน
17:00 ซีดี เอล ปาโล 1 - 0 อัลเมเรีย บี 1-0
18:00 ยูดี แอลบาร์ร่า รอ อาลูกัส ซีเอฟ
18:00 ใบเหลือง พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1 - 1 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ ใบเหลือง 1-1
18:00 CD Union Sur Yaiza รอ ซีดี เมนซาเจโร่
18:00 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า รอ ยูดี แกรน ทารายาลเอสที
18:00 Estrella รอ ลันซาโรเต้
18:00 CD Union Puerto รอ เตเนริเฟ่ 2
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด รอ คลับ มาริโน่
18:00 ยูดี ทามาราเซเต้ รอ วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า
21:30 ซีเอฟ เปราลาดา รอ ยูอี แซนท์ส
22:00 Atletico Arteixo 3 - 1 Viveiro CF 2-1
22:00 ซิลวา เอสดี 3 - 1 Gran Pena 0-1
22:00 UD Ourense 3 - 0 ซีเอสดี อาร์ซัว 2-0
22:00 Barbastro 2 - 1 SD Huesca II 0-0
22:00 CF Calamocha 0 - 0 ทามาร์ริตเตอร์ 0-0
22:00 Epila CF 1 - 2 CF Illueca 0-0
22:00 UD Llanera 2 - 3 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 0-2
22:00 Luarca CF 0 - 1 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0-0
22:00 ซีดี ทุยล่าร์ 1 - 2 ซีดี โควาดอนก้า 0-1
22:00 Ponferradina B 2 - 2 อารันดิน่า 1-1
22:00 CF Alondras 0 - 1 Paiosaco 0-1
22:00 CD Barco 0 - 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 0-0
22:00 Racing Villalbes 2 - 1 Arosa Sociedad Cultural 1-0
22:00 ยูดี โซโมซาส 2 - 1 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 1-1
22:00 เอดี อัลมูร์เดวา 2 - 1 ซีเอ มอนซอน 0-0
22:00 CD Cuarte Industrial 2 - 2 เอสดี อีเจีย 1-0
22:00 คอนดัล ซีเอฟ 1 - 5 กัวดาล 1-1
22:00 ยูซี เซียราส 0 - 2 ซีดี พราวิอาโน 0-1
22:30 ซีดี การีนา รอ Bollullos CF
22:30 CD Pozoblanco รอ โคนิล ซีเอฟ
22:30 เฆเรซ เดปอร์ติโว รอ Atletico Espeleno
22:30 CDFC La Calzada 1 - 0 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 1-0
22:30 ฮาโร เดปอร์ติโบ 5 - 0 CA River Ebro 1-0
22:30 ซีดี วาเรีย 2 - 3 นาซาร่า 0-1
22:30 CD Utrillas 0 - 2 CD Caspe 0-1
22:30 อายามอนเต ซีเอฟ รอ CD Rota
22:30 โคเรีย ซีเอฟ รอ ซีเอ แอนโตเนียโน่
22:30 Calahorra B 1 - 0 Casalarreina 0-0
22:30 โอโยเนซา 0 - 1 CD Agoncillo 0-0
22:30 CA Vianes 1 - 0 ซีดี อัลกูไนโน 0-0
22:59 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 1 - 1 Racing Murcia 1-0
22:59 Molinense รอ Alcantarilla
22:59 At. Pulpileno 1 - 2 EG El Palmar 1-0
22:59 เจเรซ 0 - 0 Ted Contois Feng 0-0
22:59 SP Villafranca 2 - 2 โมราโล ซีพี 0-2
22:59 ซีดี อิเยร์กาส 5 - 1 โตเลโด 4-0
22:59 CD Tarancon 0 - 2 ยูบี คอนเควนเซ่ 0-1
22:59 Villacanas 2 - 4 ซีพี บียาร์โลเบลโด 0-2
22:59 CD Colunga 1 - 3 Aviles Stadium CF 1-2
22:59 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ 1 - 2 Atzeneta UE 0-1
22:59 ยูดี เลบานเต้ บี 2 - 0 Castellon B 1-0
22:59 ซีดี โรด้า 2 - 3 Gandia ใบแดง 1-1
22:59 Torrent C.F 3 - 0 Athletic Torrellano 0-0
22:59 มอสโตเรส รอ RSD อัลกาล่า เอนาเรส
22:59 Atletico Porcuna CF รอ Arenas Armilla
22:59 UD Torre del Mar รอ CD Huracan Melilla
22:59 ลา โฮย่า ลอร์ก้า 5 - 0 CD Bullense ใบแดง 2-0
22:59 CD Calamonte 4 - 0 ซีดี เมียยาดาส 1-0
22:59 UC La Estrella รอ CD Azuaga
22:59 โอลิเวนซา เอฟซี 1 - 2 CD Don Alvaro 0-1
22:59 CD Binefar รอ CD Robres
22:59 CF Talavera B 1 - 1 CS Puertollano 0-0
22:59 Quintanar Del Rey 4 - 0 ลาโซลาน่า 3-0
22:59 Atletico Tomelloso 0 - 1 CD Azuqueca 0-0
22:59 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 0 - 0 CD Torrijos 0-0
22:59 ใบเหลือง ใบแดง อะเซโร 4 - 3 เฮอร์คิวลีส2 ใบแดง ใบเหลือง 0-1
22:59 โฆเว่ เอสปันญอล 1 - 0 บียาร์เรอัล ซี 1-0
22:59 UD Rayo Ibense 2 - 3 Patacona ใบแดง 0-2
22:59 ใบเหลือง ชิลลา ซีเอฟ 1 - 2 โอริฮูร่า ใบแดง ใบเหลือง 0-0
22:59 Malaga City รอ Torredonjimeno
22:59 โมทริล ซีเอฟ รอ CD Huetor Tajar
22:59 ยูดี มาราเซน่า รอ แอตเลติโก้ มาลากูโน
00:00 อคูลัส ซีเอฟ 0 - 2 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 0-1

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 โตลูกา(ยู 20) 2 - 1 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 1-1
00:00 ใบเหลือง ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 4 - 1 เกเรตาโร่ (ยู20) ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 ลิจา แอทเลติก 4 - 2 ฟกูรายูไนเต็ด 2-1
20:00 สวีอิยูไนเต็ด 2 - 0 ซาน กวานน์ เอฟซี 0-0
20:00 Attard 5 - 2 มทาร์ฟา ใบแดง 1-1
20:00 เครนดิ 2 - 2 มาร์ซา 2-0
22:30 ใบแดง Vittoriosa Stars 0 - 0 มกับบา เอฟซี 0-0

��������������������������������� อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) 1 - 2 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 1-1
20:00 ใบเหลือง เบิร์นลีย์ (ญ) 1 - 2 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) ใบเหลือง 0-0
20:00 Liverpool Feds Women 5 - 2 Boldmere St.Michaels (W) ใบเหลือง 1-2
20:00 ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 3 - 3 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) 1-2

��������������������������������� GER D5

20:00 DJK Don Bosco Bamberg 3 - 3 SpVgg ไวเดน 2-2

��������������������������������� SVK U19 A

16:00 ใบเหลือง เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 2 - 4 เทรนซีน (ยู 19) 1-1

��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

21:00 ใบเหลือง คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 2 - 3 Tallinna FC Ararat TTU ใบเหลือง 1-1

��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya

21:00 FK Bumprom 1 - 2 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ ใบแดง 1-2

��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1

17:30 ใบเหลือง ราชประชา เอฟซี 0 - 2 กรมศุลกากร เอฟซี ใบเหลือง 0-0
18:00 อุดรธานี รอ นครปฐม เอฟซี
18:30 ใบเหลือง สมุทรปราการ ซิตี้ 1 - 3 เชียงใหม่ เอฟซี ใบเหลือง 1-1
19:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 0 - 1 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0-0

��������������������������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 อรารัต เยเรวาน 2 รอ Lernayin Artsakh B
18:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี รอ แกนด์ซาซาร์ กาแพน
18:00 มิก้า รอ Urartu II

��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 ใบเหลือง กาการิน ยูไนเต็ด 3 - 2 แคนเบอรา โอลิมปิก ใบเหลือง 2-1

��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:20 จะชนะ ใบเหลือง บริสแบน ซิตี้ [91%] 4 - 0 [46%] อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน ใบเหลือง 2-0
15:00 จะชนะ ใบเหลือง ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ [87%] 2 - 1 [52%] บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

17:00 จะชนะ ใบเหลือง เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส [76%] 3 - 3 [69%] Tukums-2000 II ใบเหลือง 2-1
22:00 ใบเหลือง Olaines FK 4 - 0 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส ใบแดง ใบเหลือง 2-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 ใบเหลือง Western United FC NPL 1 - 0 มอร์แลนด์ เซบราส ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

22:00 Volsungur Husavik Women 3 - 0 UMF Sindri Hofn Women 1-0

��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 Deportivo Recoleta 7 - 1 โซล เดอ อเมริกา ใบแดง 5-1
21:00 Sol de America Pastoreo 0 - 0 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ 0-0

��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 เอฟเค อรีส 1 - 0 Yassy Turkistan 0-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

16:30 วาปรุส แปร์นู(ญ) [42%] รอ [90%] Viimsi JK (W) จะชนะ

��������������������������������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 ใบเหลือง สปาร์ตันส์ (ญ) 4 - 2 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) ใบเหลือง 2-2

��������������������������������� สโลวีเนีย U19

17:30 ใบเหลือง Brinje Grosuplje U19 2 - 1 เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) ใบเหลือง 1-1
19:30 ใบเหลือง NK Nafta 1903 U19 1 - 1 เอ็นเค บราโว (ยู 19) ใบเหลือง 1-1
20:30 จะชนะ ใบเหลือง เอ็นเอส มูรา (ยู 19) [76%] 2 - 1 [66%] เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) 2-1

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

20:00 ใบเหลือง เร้ดดิ้ง (ญ) [65%] 2 - 3 [74%] เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) จะชนะ 2-1
20:00 ใบเหลือง ลิเวอร์พูล (ญ) 2 - 1 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) ใบเหลือง 0-1
20:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 3 - 3 แอสตัน วิลล่า (ญ) ใบเหลือง 1-2
00:45 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 6 - 2 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) ใบเหลือง 3-1

��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga

16:30 จะชนะ ใบเหลือง Trans Narva B [77%] 2 - 0 [67%] Tartu Kalev ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 ใบเหลือง เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 2 - 4 โปกอน(W) ใบเหลือง 0-1
17:00 ใบเหลือง ยูเคเอสลอดซ์ (ญ) 4 - 1 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 จะชนะ ใบเหลือง ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี [72%] 1 - 1 [62%] ปาตริโอตาสเอฟซี ใบเหลือง 1-1
03:00 ใบเหลือง เวลเลดูปา เอฟซี [70%] 5 - 3 [64%] เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 3-0
04:00 ใบเหลือง ใบแดง คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 2 - 0 เรอัล ซานตานเดร์ ใบเหลือง 2-0

��������������������������������� USA Reserves League

05:00 จะชนะ ใบเหลือง Colorado Rapids II [72%] 0 - 0 [68%] Saint Louis City B ใบเหลือง 0-0
06:00 ใบเหลือง International Miami B 4 - 3 Huntsville City ใบเหลือง 2-2

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:00 ใบเหลือง แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 2 - 1 เลบานเต้ ยูดี (ญ) ใบเหลือง 2-1
21:00 ใบเหลือง สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ) 1 - 2 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง ซีดี ตากอน(ญ) 2 - 1 บิยาร์เรอัล(ญ) ใบเหลือง 1-1

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

17:00 ใบเหลือง เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) 2 - 0 ฮอร์นี่ เฮอสไปซ์ (ญ) ใบเหลือง 1-0
18:30 ใบเหลือง สปาร์ตา ปราก (ญ) 0 - 1 สลาเวีย ปราก (ญ) ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 ใบเหลือง Sampdoria (W) 4 - 1 Pomigliano (W) ใบเหลือง 2-1
19:30 ใบเหลือง โคโม 2000(ญ) [64%] 2 - 1 [74%] ซาสซูโอโล่ (ญ) ใบเหลือง จะชนะ 1-1

��������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

21:00 KF Besa Doberdoll รอ KF Arsimi
21:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ รอ เอฟเค โคซุส
21:00 คาเมนิคา-ซาซ่า รอ เอฟเค โอครีด 2004
21:00 Voska Sport รอ เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
21:00 Belasica Strumica รอ เปลิสเตอร์
21:00 FK Karaorman รอ โบเรค เวเลส
21:00 Lokomotiva Skopje รอ Detonit Plachkovica
21:00 FK Sloga 1934 Vinica รอ เอฟเคเทเทคส์เตโตโว

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

16:00 วอร์เดอร์แลนด์(ญ) รอ SKV Altenmarkt Women
16:00 Neulengbach Woman [88%] 6 - 0 [53%] แวคเกอร์ ติโรล (ญ) ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 6-0
17:00 Bergheim/Hof Women รอ เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)
19:10 ใบเหลือง BW Linz (W) 0 - 5 First Vienna (W) ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก

19:00 ใบเหลือง แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21) 0 - 3 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 21) ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง ใบแดง ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 21) 3 - 1 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) ใบเหลือง 1-1
20:00 นอริช ซิตี้ (ยู 21) 2 - 5 เซาแธมป์ตัน (ยู 21) 0-3

��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG

19:15 ใบเหลือง สปาร์ตัก เพลเวน 3 - 0 Sportist Svoge 0-0
21:00 CSKA 1948 Sofia II 0 - 0 มินยอร์ เพอร์นิค 0-0
21:00 ใบเหลือง เอฟซี ดูนาฟ รูส [68%] 0 - 1 [65%] พีเอฟเค มอนทาน่า ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-1

��������������������������������� เค ลีก ชาเลน

11:30 ใบเหลือง Chungnam Asan 2 - 2 กยองนัม เอฟซี ใบเหลือง 1-0
14:00 ใบเหลือง ชองจู จิคจิ [64%] 0 - 4 [73%] บูโชน เอฟซี 1995 ใบเหลือง จะชนะ 0-1
16:30 ใบเหลือง อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี [61%] 1 - 0 [77%] ชุนนัมดรากอนส์ ใบเหลือง จะชนะ 0-0

��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:00 ใบเหลือง ซาเกลบี้ ลูบิน บี 1 - 2 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0-2
18:00 จะชนะ ใบเหลือง ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ [80%] 0 - 0 [61%] โปกอน ซีดล์เซ ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง เลช พอซนาน 2 0 - 4 KP Calisia Kalisz ใบเหลือง 0-3

��������������������������������� ออสเตรเลีย FFA คัพ

14:00 เพิร์ท เอเอฟซี รอ อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด

��������������������������������� ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี รอ ซิติเซ่น

��������������������������������� ลีกา de elite

17:00 ใบเหลือง Hang Sai 4 - 4 Windsor Arch Ka I ใบเหลือง 2-2
19:20 ใบเหลือง เฉิงฟุง [54%] 0 - 1 [88%] เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า ใบเหลือง จะชนะ 0-0

��������������������������������� VIE U19

15:00 ใบเหลือง ใบแดง บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง (ยู 19) 0 - 1 ด่งท้าป(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
17:30 จะชนะ ทัญ ฮว้า เอฟซี (ยู 19) [74%] 1 - 1 [67%] ซงลาม เหงะอาน (ยู 19) 1-0

��������������������������������� บราซิล แชมป์ ซี

01:00 ใบเหลือง อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 0 - 3 กาปิ วาเรียโน ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:10 จะชนะ ใบเหลือง เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ [89%] 4 - 1 [52%] เมาท์ กราเวท ใบเหลือง 3-1

��������������������������������� กานาพรีเมียร์

22:00 Nsoatreman FC 1 - 0 King Faisal Babes ใบแดง 0-0
22:00 กาน่า ดรีม เอฟซี 2 - 0 Samartex 1-0
22:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 1 - 1 Tamale City 1-0
22:00 จะชนะ Bibiani Gold Stars [89%] 0 - 1 [36%] Berekum Chelsea ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 2 Legon Cities FC ใบแดง ใบเหลือง 0-1
01:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 2 - 1 อาดัวน่าสตาร์ส 1-1

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19

20:00 ใบเหลือง ใบแดง Afturelding Hviti U19 0 - 0 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง

01:00 ใบเหลือง ใบแดง Real Brasilia FC (W) 2 - 0 Athletico Paranaense (W) ใบเหลือง 2-0
01:00 ใบเหลือง Botafogo (W) [67%] 0 - 1 [71%] Bragantino (W) ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
01:00 ใบเหลือง ตอบาเต้ ( ญ ) [63%] 1 - 1 [76%] ฟลูมิเนนเซ่อาร์เจ(ญ) ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ 0-1
02:00 แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ) รอ ซิเอร่า(ญ)
04:00 ใบเหลือง พัลไมรัสเอสพี (ญ) 3 - 1 อัตเลติโกมิไนโร่(ญ) ใบเหลือง 2-0

��������������������������������� NOR D4

18:00 ไอเอลโฮดด์ บี รอ Funnefoss/Vormsund
19:00 ใบเหลือง สคีด ฟุตบอล บี 1 - 2 ฟอลโล่ ใบเหลือง 1-1
20:00 เวอร์ดัล 0 - 1 Kristiansund B ใบเหลือง 0-0
20:00 จะชนะ ใบเหลือง FK Fyllingsdalen [84%] 5 - 2 [58%] ซานด์เนส บี ใบเหลือง 4-2
21:00 โวลด้า รอ ไอสโวล์ด TF
21:00 ใบเหลือง โบโด กลิมท์ 2 1 - 0 ทิลเลอร์ ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

02:00 ใบเหลือง Molynes United [71%] 4 - 3 [67%] ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 2-2
03:00 ใบเหลือง Faulkland 0 - 2 อาร์เน็ท การ์เดน ใบแดง ใบเหลือง 0-2
04:00 ใบเหลือง พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 1 - 1 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ ใบเหลือง 0-1
04:30 ใบเหลือง วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 1 - 0 คาวาเลียร์ เอฟซี ใบเหลือง 1-0
05:30 ใบเหลือง ใบแดง มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด 0 - 1 ฮาร์เบอร์วิว ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:00 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0 - 0 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 0-0
16:30 ใบเหลือง ยูดี เมลิลล่า 2 - 0 Cerdanyola del Valles ใบเหลือง 0-0
16:30 ใบเหลือง เรอัล ซาราโกซ่า 2 [67%] 1 - 1 [66%] เอร์กูเลส ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
17:00 ใบเหลือง ซีดี เตรรา 1 - 2 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ ใบเหลือง 0-0
17:00 ใบเหลือง ยูอี โอลอต 1 - 3 Ibiza Islas Pitiusas ใบเหลือง 1-0
17:00 ใบเหลือง ใบแดง คาเซเรโน่ 0 - 0 ดอน เบนิโต้ ใบเหลือง 0-0
17:00 ใบเหลือง ซีดี กวาดาลาฮารา 1 - 4 แอตเลติโก้ เด มาดริด บี ใบเหลือง 0-1
17:00 ใบเหลือง แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 1 - 3 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี ใบเหลือง 0-2
17:00 ใบเหลือง ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 3 - 0 มัล เมนอร์ ใบเหลือง 2-0
17:00 ใบเหลือง เรอัล บายาโดลิด บี 2 - 2 กอมโปสเตลา ใบเหลือง 2-0
17:00 ใบเหลือง เยย์ดา 2 - 0 มายอร์ก้า 2 ใบเหลือง 1-0
17:00 จะชนะ เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า [77%] 1 - 1 [54%] เตรูเอล 0-1
17:00 CD Diocesano 1 - 1 จี.เซโกเบียน่า 0-0
17:00 ใบเหลือง ใบแดง ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 0 - 1 อัลคอร์ค่อน บี ใบแดง ใบเหลือง 0-1
17:00 ใบเหลือง UD Socuellamos 1 - 3 CD Estebona ใบเหลือง 0-1
17:30 ใบเหลือง CD Atletico Paso 2 - 0 ซีดี มอนติโฆ่ ใบเหลือง 1-0
21:45 ใบเหลือง Arenteiro 0 - 1 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-0
21:45 ใบเหลือง โครูโช่ เอฟซี 3 - 1 โพลโวลีน ใบเหลือง 1-0
22:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 0 - 2 เอดี ซานฮวน ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า 0 - 0 ซาโมรา ซีเอฟ ใบเหลือง 0-0
22:00 ออร์ฟาโร 2 - 1 UD Mutilve 2-0
22:00 ซีดี ตูเดลาโน่ 7 - 1 Rio Sports 3-1
22:00 ใบเหลือง เบเลซ ซีเอฟ 1 - 2 เรเครติโบ อูเอลบา ใบเหลือง 0-0
22:30 ใบเหลือง ซีดี อิซาร่า 3 - 1 CD Arnedo ใบเหลือง 1-0
22:59 เอสดี ทาราซอนนา 0 - 1 เบรีย ใบแดง 0-1
22:59 ใบเหลือง อูเตโบ เอฟซี 1 - 1 ซีเอซิลบอลเนโร ใบเหลือง 0-1
22:59 เรอัล เบติส 2 3 - 1 คาดิส 2 ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง ใบแดง เยคราโน ดิปอติโว 1 - 0 ซีดี เอล อีจิโด ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง แตร์ราสซ่า 2 - 2 ซีเอฟ บาดาโลน่า ใบเหลือง 0-1
23:30 ซีดี ซาน โรเก้ 0 - 1 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 0-1
23:30 ใบเหลือง ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0 - 0 กรานาดา ซีเอฟ บี ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง ใบแดง วิลล่าโนเวนเซ่ 2 - 3 ซีดี โคเรีย ใบเหลือง 0-2
23:30 ใบเหลือง ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 2 - 1 บูร์โกส เปอเมซาส ใบเหลือง 1-1
00:00 ใบเหลือง อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ [64%] 1 - 2 [69%] อลาเบส 2 ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-1

��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 จะชนะ ลาวาล(ยู 19) [74%] 0 - 1 [65%] บอร์กโดซ์(ยู 19) ใบเหลือง 0-1
16:00 ตูลูส (ยู 19) [74%] 0 - 0 [66%] แซงต์ เอเตียน(ยู 19) ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
16:00 แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) 1 - 2 น็องซี่(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
16:00 ใบเหลือง นีซ (ยู 19) 1 - 2 Istres U19 ใบเหลือง 0-1
16:30 ใบเหลือง โอแซร์ (ยู 19) 0 - 1 ทรัวส์(ยู 19) ใบเหลือง 0-1
19:00 ใบเหลือง AC Bobigny U19 5 - 1 ดิฌง(ยู 19) ใบเหลือง 3-0
20:00 ใบเหลือง เลอ ม็องส์(ยู19) 1 - 2 La Roche VF U19 ใบเหลือง 0-1
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 6 - 0 ก็อง(ยู 19) ใบแดง 1-0
20:00 Montfermeil U19 รอ ล็องส์(ยู 19)
20:00 ใบเหลือง Torcy U.S(U19) 0 - 0 เม็ตซ์(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
20:00 Air Bel U19 4 - 0 Blagnac U19 2-0
20:00 ซารัน (ยู 19) 2 - 4 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) ใบเหลือง 2-2
20:00 ดันเคอร์ (ยู 19) 2 - 0 ESM DE Gonfreville U19 ใบเหลือง 0-0
20:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 0 - 2 ลีลล์(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง สต๊าด แร็งส์(ยู 19) 4 - 1 ดร็องซี(ยู 19) ใบเหลือง 3-0
20:00 ใบเหลือง Le Puy Foot 43 Auvergne(U19) 2 - 1 Bourg Peronnas U19 ใบเหลือง 1-0
9วินาที บาสเตีย (ยู 19) 0 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) -
20:00 ใบเหลือง แคนเนส เอเอส (ยู 19) 1 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) ใบแดง ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 4 - 3 ปารีส เอฟซี(ยู 19) ใบเหลือง 2-1

��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 ใบเหลือง เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) [69%] 2 - 2 [71%] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 Greifswalder FC [53%] 1 - 2 [84%] เอเนอร์กี้ ค็อตบุส จะชนะ 1-1
18:00 ใบเหลือง บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 2 - 0 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบแดง TuS Blau-Weiss Lohne [68%] 2 - 1 [74%] ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท ใบแดง แพ้ชนะ 50/50 2-0
19:00 ใบเหลือง ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 0 - 3 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น ใบเหลือง 0-1
19:00 ใบเหลือง ไวเด้นบรูค 4 - 1 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง ใบแดง FC Teutonia 05 2 - 2 ฮาเวลเซ่ ใบเหลือง 2-1
19:00 ใบเหลือง Phonix Lubeck 4 - 4 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) ใบเหลือง 2-4
19:00 ใบเหลือง Red and White Koblenz [94%] 0 - 3 [86%] ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) ใบเหลือง จะชนะ 0-1
19:00 จะชนะ ใบแดง โฮลสไตน์ คีล 2 [83%] 3 - 2 [57%] วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 3-0
19:00 จะชนะ ใบเหลือง เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) [76%] 1 - 1 [66%] เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น ใบเหลือง 1-1
21:00 ใบเหลือง เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 2 - 1 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

20:00 ใบเหลือง ทีไอพีเอส วันตา 0 - 2 พีเค-35 วานตา ใบเหลือง 0-2
20:00 จะชนะ ใบเหลือง เจบีเค เพียตาร์ซาริ [83%] 8 - 1 [57%] เจเอส เฮอร์คิวลีส ใบเหลือง 5-0
20:00 จะชนะ จีบีเค คอคโคล่า [85%] 2 - 0 [53%] Kuopion Elo 2-0
22:00 จะชนะ ใบเหลือง โอทีพี โออูลู [71%] 0 - 3 [68%] เอฟซี วาจากอสกิ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 2 - 0 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� Greece Divison C

20:00 ใบเหลือง Agios Nikolaos 1 - 1 AO Giouchtas ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง Aris Avatou 1 - 0 Pandramaikos ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง Almyros Gaziou 1 - 0 มาร์โก ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

19:00 Basuli B team รอ Bruhl SG
19:00 ใบเหลือง ยัง บอยส์ (ยู 21) 2 - 1 Etoile Carouge 1-0
19:30 เดเลมอน รอ เอฟซี แบลค สทาร์
19:30 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) รอ SV Hongg
19:30 FC Munsingen รอ SC Dornach
20:00 ลังเงนทาล รอ บาสเซโคร์ท
21:00 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน รอ ทาเวิร์น
21:00 ใบเหลือง Servette U21 4 - 1 เมแร็ง ใบเหลือง 3-0
21:00 เอฟซี โคโซโวซูริค รอ กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21)

��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga

16:00 ใบเหลือง Rotenberg 2 - 3 SC Gofis ใบเหลือง 1-2
20:00 ใบเหลือง FC Wolfurt 2 - 0 SC Rothis ใบเหลือง 0-0
20:00 คุฟซไตน์ รอ บิชช็อฟส์โฮเฟิน
21:00 FC Brauerei Egg 1 - 5 อดมิรา ดอร์นเบิร์น 0-2

��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 จะชนะ ทรอมส์ดาเลน [86%] 5 - 0 [50%] สตรอมเมน 1-0
19:00 โกรลุด 2 - 1 บราท์เวก ใบแดง ใบเหลือง 1-1
20:00 จะชนะ ใบเหลือง ซทจอร์ดาล บริ้ง [84%] 6 - 3 [57%] เอสเค บรานน์ 2 1-1
20:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 2 - 1 ลิน ออสโล ใบเหลือง 0-1
22:30 ใบเหลือง วาเลเรนก้า บี 5 - 0 เอสเค ทราเอฟฟ์ 4-0

��������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1

20:00 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 1 Hacken B (W) 0-0
20:00 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 1 - 1 โบลสตรานอส เอสเค (ญ) 1-0
21:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) 3 - 1 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 1-1

��������������������������������� ตุรกี ลีก 2

19:00 เฟธิเยสปอร์ 7 - 1 บาลิเคซิสปอร์ 3-1
19:00 ใบเหลือง Bursa Niluferspor AS 2 - 2 อันคารา เดไมสปอร์ ใบแดง ใบเหลือง 2-0
19:00 ใบเหลือง Hekimoglu Trabzon 1 - 0 ยูทัส ยูแซกสปอร์ ใบเหลือง 1-0
19:00 ซองกุลดัค 1 - 0 ซาริเยอร์ 1-0
19:00 24 Erzincanspor 0 - 1 โครัม เอฟเค 0-0
19:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ รอ อาเหม็ดสปอร์
19:00 อินโกลสปอร์ 4 - 1 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ ใบเหลือง 2-0
19:00 ใบเหลือง เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 2 - 1 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ ใบเหลือง 2-1
19:00 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู รอ อีร็อกสปอร์
19:00 ใบเหลือง อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 คาสทาโมนุสปอร์ ใบเหลือง 0-1
19:00 ใบเหลือง Erzin Belediyespor 4 - 1 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ ใบเหลือง 4-0
19:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 4 - 0 พาซาสปอร์ ใบแดง 1-0
19:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ 2 - 2 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 1-2
19:00 ใบเหลือง ใบแดง Utkoi 1 - 2 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ ใบเหลือง 0-1
19:00 ใบเหลือง ดัคซีสปอร์ 1 - 2 บัทมาน เปโทรลสปอร์ ใบเหลือง 1-1
19:00 Ispartaspor 2 - 2 บูร์ซาสปอร์ 1-0
19:00 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0 - 0 โซมาสปอร์ 0-0

��������������������������������� ตุรกี 3. ลัก บี

18:00 Bulvarspor รอ คาห์รามานมาราสส์สปอร์
19:00 ใบเหลือง Bayrampasa 0 - 1 Karaman Belediyespor ใบแดง ใบเหลือง 0-1
19:00 เออร์กินิ วิไลมิซิ รอ Darica Genclerbirligi
19:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ รอ ออฟสปอร์
19:00 ใบเหลือง Yeni Orduspor 5 - 0 เอสคิเซไฮสปอร์ ใบเหลือง 1-0
19:00 Dai Lin Jissbon 0 - 0 EdirnesporGenclik 0-0
19:00 อลาซิกสปอร์ รอ Sile Yildizspor
19:00 จะชนะ ใบเหลือง Kutahyaspor [87%] 2 - 1 [48%] Yeni Altindag BS ใบเหลือง 0-0
19:00 Yeni Amasya Spor 1 - 1 ยอมราสปอร์ ใบแดง ใบเหลือง 1-1
19:00 ใบเหลือง Aksarayspor 3 - 1 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1-1
19:00 ใบเหลือง Halide Edip Adivarspor 5 - 1 Sapanca Genclikspor ใบเหลือง 0-0
19:00 Kepez Belediyespor รอ Musspor
19:00 ใบเหลือง Ayvalikgucu Belediyespor 3 - 0 ตูร์กัสลูสปอร์ ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง ใบแดง Eynesil 3 - 1 Elazig Belediyespor ใบเหลือง 3-1
19:00 ใบเหลือง ใบแดง Turk Metal Kirikkale 0 - 2 ออร์ดูสปอร์ ใบเหลือง 0-1
19:00 Agri 1970 Spor รอ Kelkit Belediye Hurriyet
19:00 ใบเหลือง Catalca Spor 0 - 0 คาซิยาก้า ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง Nevsehirspor Genclik 0 - 0 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
19:00 Bergama Belediyespor รอ Efeler 09
19:00 Cankaya FK 1 - 1 Erbaaspor S ใบเหลือง 1-1
19:00 Artvin Hopaspor รอ เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
19:00 นีเด อนาโดลู เอฟเค รอ Yldrm Belediyesispor
20:00 ใบเหลือง Kusadasispor 1 - 2 76 Igdir Belediye spor ใบแดง ใบเหลือง 0-0
21:00 จะชนะ ใบเหลือง Celspor [76%] 3 - 1 [58%] Karaman Belediyesi Spor ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

18:00 Khimik Dzerzhinsk รอ ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก
20:00 ดินาโม มอสโก บี 2 - 2 Dinamo Saint Petersburg 2-0
21:00 ใบแดง ซนามย่า ทรูด้า 1 - 1 Yadro St. Petersburg 0-0
21:00 Torpedo Miass รอ เอฟเค อูราล-2
21:00 FK Khimik-Avgust รอ อัมคาร์ เพิร์ม
21:00 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก รอ Dynamo Vologda
21:00 Torpedo Moskau II รอ Rodina Moskva III
21:00 เอฟเค ทิวเมน รอ เชลยาบินสค์

��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 จะชนะ เอฟซี โรเซ็นการ์ด [89%] 3 - 0 [100%] วีเอ็มเอ ไอเค ใบเหลือง 1-0
18:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 2 - 0 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 1-0
18:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ รอ Simrishamn
18:00 จะชนะ ใบเหลือง Herrestads AIF [75%] 0 - 1 [64%] ทอลสแลนด้าไอเค ใบเหลือง 0-0
18:00 จะชนะ ใบเหลือง Husqvarna [79%] 2 - 3 [61%] ลินโดมี่ จีไอเอฟ ใบเหลือง 1-2
18:30 ใบเหลือง ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 1 - 0 นัสโจ เอฟเอฟ ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง Sandvikens AIK FK 1 - 1 FC Arlanda ใบเหลือง 1-0
19:00 Haninge รอ สเมดบี้ เอไอเอส
19:00 จะชนะ ไอเอฟเค เบอร์ก้า [81%] 1 - 3 [56%] เอฟบีเค บอลข่าน 0-0
19:00 IFK Osterakers FK 4 - 0 Jarfalla ใบเหลือง 2-0
21:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 0 - 4 ทีจี เอสเค 0-2
21:00 Mjolby AI FF 2 - 4 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 2-1
21:00 ใบเหลือง ไอเค แฟรงเก้ 0 - 2 เอ็นสเคเด้ไอเค ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 จะชนะ ใบเหลือง ไดนาโมส์ เอฟซี [85%] 2 - 3 [47%] Bulawayo Chiefs ใบเหลือง 1-1
20:00 Chicken Inn 0 - 0 Capps linked 0-0
20:00 Sheasham รอ Simba Bhora

��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 ใบเหลือง เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี [68%] 2 - 2 [75%] เมทแลนด์ ใบเหลือง จะชนะ 2-0
11:30 บรอดมีโดว์ เมจิก [65%] 1 - 1 [67%] เลค แมคควอรี ใบเหลือง จะชนะ/เสมอ 0-0
12:00 ใบเหลือง แฮมิลตัน โอลิมปิค [70%] 1 - 2 [70%] ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1

��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:10 จะชนะ Brisbane City (W) [92%] 6 - 1 [40%] Robina City FC (W) ใบเหลือง 5-1
15:00 มิทเชลตัน ( ญ ) 1 - 1 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 1-1
15:00 ใบเหลือง บริสเบน โอลิมปิค หญิง 1 - 3 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 1-1

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 2 - 2 เคซีบี 2-0
19:00 Vihiga Bullets 0 - 2 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 0-0

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:00 ใบเหลือง แซคราเมนโต โกลด 1 - 3 นาปาวอลเล่ย์ 1839 ใบเหลือง 0-2

��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 ใบเหลือง คลับ ลูจัน 1 - 1 เคลย์โพล ใบเหลือง 0-1
01:30 ใบเหลือง Liniers 2 - 0 Puerto Nuevo ใบเหลือง 2-0
01:30 ใบเหลือง ซาน มาร์ติน เบอซาโค 4 - 2 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส ใบเหลือง 2-1

��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 ใบเหลือง Centro Espanol 3 - 0 ซีเอ ลูกาโน ใบแดง ใบเหลือง 2-0
01:30 ใบเหลือง เดปอร์ติโบ มูนิซ 0 - 1 Defensores de Cambaceres ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� แคเมอรูน Elite One

21:30 ใบเหลือง Les Astres FC De Douala [63%] 0 - 3 [71%] เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
21:30 Colombe du Dja et Lobo รอ Canon Yaounde
21:30 Djiko FC de Bandjoun รอ ยูเอ็มเอส เด ลุม
21:30 ใบเหลือง FC Gazelle 3 - 1 Bamboutos de ใบแดง ใบเหลือง 2-1
21:30 ใบเหลือง Fovu de Baham 4 - 1 Yafoot FC ใบเหลือง 4-1
21:30 ยูเนี่ยน ดูอาลา 0 - 0 Fauve Azur Elite 0-0
21:30 ดรากอนส์ คลับ ยาอุนเด รอ AS Fortuna Mfou
21:30 Aigle Royal Menoua รอ เอเวียน อคาเดมี่
21:30 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา รอ Renaissance Ngoumou
21:30 AS Fortuna Mfou รอ Bamboutos
21:30 สตาด เรอนาร์ เดอ เมลอง รอ โคตอน สปอร์ต

��������������������������������� FFSA WPL

15:15 West Torrens Birkalla (W) รอ เอฟเอฟเอสเอ เอ็นทีซี เกิร์ลส์ (ญ)

��������������������������������� อุรุกวัยกันดา

20:00 ใบเหลือง CS Cerrito 3 - 1 Potencia ใบเหลือง 2-0
22:15 ใบเหลือง ซีเอ เรนติสตัส 2 - 0 ซีเอ เบลล่าวิสต้า ใบเหลือง 0-0
01:15 ทาคูแรมโบ 1 - 2 ซีเอยูเวนตูเด้ 1-1

��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

16:15 ใบเหลือง อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 0 - 2 NoPS U20 0-0
17:00 จะชนะ ใบเหลือง เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) [84%] 2 - 1 [61%] วีเจเอส วันตา (ยู 20) ใบเหลือง 1-1
17:15 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 3 - 0 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) ใบเหลือง 0-0
20:00 คาโป (ยู 20) 0 - 0 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 0-0

��������������������������������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 ใบเหลือง SOL FC Abobo 0 - 1 ซานเปโดร ใบเหลือง 0-0
22:30 สปอร์ติ้งเจนัว 2 - 1 เอลวายเอส ซาสซานดรา 1-0
22:30 ใบเหลือง บัวเค เอฟซี 0 - 0 Societe Omnisports De L'Armee 0-0
01:00 ใบเหลือง ใบแดง AS Denguele 0 - 3 AF Amadou Diallo Djekanou ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี

22:00 จะชนะ ใบเหลือง คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) [87%] 3 - 0 [94%] ลินฟิลด์(ญ) 1-0

��������������������������������� เปรู B ลีก

22:15 ใบเหลือง เดป.ซาน มาร์ติน [76%] 0 - 2 [60%] เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-1
00:00 ใบเหลือง ใบแดง อินติกัส เดปอร์เตส 2 - 4 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส ใบเหลือง 1-1
01:00 ใบเหลือง ซานโตส เอฟซี ลิมา 0 - 1 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา ใบเหลือง 0-1
03:00 ใบเหลือง CD Alfonso Ugarte de Puno 3 - 0 CD Coopsol ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� ซูดานพรีเมียร์ลีก

02:00 Hay Al-Arab รอ อัล-ฮิลาล

��������������������������������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

20:00 ใบเหลือง SC Germania Reusrath 1 - 1 SV 09/35 Wermelskirchen ใบเหลือง 0-1

��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

21:00 ใบเหลือง EPS Reservi 0 - 2 เอชไอเอฟเค 2 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีกกลาง

09:00 ใบเหลือง เวสเทิร์น ซูเบอร์ [55%] 3 - 1 [86%] มิราม่าร์ แรนเจอร์ ใบเหลือง จะชนะ 0-1
09:00 จะชนะ เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ [76%] 5 - 0 [67%] วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ ใบเหลือง 4-0

��������������������������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

17:00 นครศรีธรรมราช เอฟซี รอ Kanchanaburi City
17:00 ใบเหลือง บางกอก เอฟซี [69%] 0 - 0 [68%] มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
17:00 ใบแดง MH Nakhonsi 2 - 1 Singha GB Kanchanaburi 1-0
17:30 ใบเหลือง สงขลา เอฟซี 5 - 0 สมุทรสงคราม เอฟซี ใบเหลือง 2-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 ใบเหลือง ใบแดง Atletico La Cruz 1 - 1 Maritimo de La Guaira ใบแดง ใบเหลือง 1-0
02:30 ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี 3 - 4 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ 2-2
02:30 ใบเหลือง ทิทาเนส เอฟซี 0 - 2 เรียลฟร้อนเทร่า ใบเหลือง 0-0
02:30 ใบเหลือง Academia Rey 1 - 1 Heroes de Falcon ใบเหลือง 0-1
03:00 ใบเหลือง Deportivo Miranda 1 - 2 Academia Anzoategui ใบเหลือง 0-2
03:00 ยูเรนา เอสซี 6 - 1 ยาราคูยานอส 3-1

��������������������������������� ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1

15:30 KuPS Akatemia (W) รอ PK Keski Uusimaa (W)
19:00 KTP Kotka (W) รอ NJS (W)
20:00 เอสโป(ญ) รอ Ilott (W)
20:00 Jyvaskylan Pallokerho (W) รอ Ilves II (W)

��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga

15:30 ใบเหลือง ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 4 - 0 SV Lafnitz II ใบแดง ใบเหลือง 1-0
16:00 จะชนะ ใบเหลือง Langenrohr [79%] 2 - 0 [57%] USC Rohrbach ใบเหลือง 1-0
16:00 ใบแดง SV Vols 0 - 1 Munster ใบเหลือง 0-0
16:15 ใบเหลือง ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 0 - 3 เอสวี ดานูบ ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1 - 1 Innsbrucker AC ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

20:00 ใบเหลือง CA Taquaritinga SP 2 - 0 อเมริกา เอสพี ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง XV de Jau 0 - 1 Sweet Sao Kalle Arthur SP U23 0-0
20:00 ใบเหลือง Vocem SP 2 - 1 เพนาโปเลนเซ่ ใบเหลือง 0-1
20:10 ใบเหลือง ECUS 3 - 1 มาอูเอ็นซ่าเอสพี ใบเหลือง 1-0
20:30 อินดิเพนเดนเต้ เอสพี [65%] 1 - 1 [76%] Uniao Sao Joao แพ้ชนะ 50/50 0-1
21:00 ใบเหลือง ใบแดง Francana 2 - 1 Batatais ใบเหลือง 1-0
01:00 กัวรุลฮอส เอสพี 2 - 0 แอตเลติโก้ โมกิเอสพี ใบแดง ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Ekwendeni Hammers 0 - 0 Moyale Barracks ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

19:30 Antwerp B รอ เดสเซล สปอร์ต
19:30 ใบเหลือง Leuven B 2 - 2 เคเอสเค ไฮสท์ ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง รูเปล บูม 1 - 3 Thes Sport ใบเหลือง 1-2
20:00 ใบเหลือง Royal Knokke 2 - 2 เควีเค ไทอ์เนน ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:20 South East FC 3 - 0 East Central FC 0-0
05:00 ใบเหลือง UniversidadO M 1 - 0 Atletico Vega Real ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� ชเลสวิกลีกา

20:00 ใบแดง SV Grun-Weib Siebenbaumen 7 - 0 วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 2-0

��������������������������������� โปแลนด์ Div.4

17:00 ใบเหลือง บอลเทค จีเนีย [58%] 2 - 4 [81%] KS Polonia Sroda Wlkp ใบเหลือง จะชนะ 0-1
17:00 ใบเหลือง Concordia Elblag 2 - 0 โซกอล ออสโตรดา ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง KP Starogard Gdanski 2 - 2 Cartusia Kartuzy ใบเหลือง 1-0
21:00 จะชนะ โคโรน่า ไคเอลเซ่ [90%] รอ [67%] Lublinianka Lublin
21:00 ใบเหลือง มีดซ์ เลกนิก้า 2 2 - 4 Gawin Sleza Wroclaw ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง Podhale Nowy Targ 4 - 1 Sokol Sieniawa ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

22:59 ใบเหลือง CD FAS Reserves 3 - 1 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) ใบเหลือง 3-0
01:30 จะชนะ ใบเหลือง ซีดี ดรากอน (สำรอง) [78%] 3 - 1 [62%] AD Isidro Metapan Reserves ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 ใบเหลือง Chambishi FC [54%] 0 - 0 [78%] NAPSA Stars ใบเหลือง จะชนะ 0-0
20:00 Nkana FC 0 - 1 กรีน อีเกิลส์ 0-0

��������������������������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 ใบเหลือง เคอรี่ ดีแอล (ยู 19) 0 - 1 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) 1 - 3 โบฮีเมียนส์(ยู 19) ใบเหลือง 1-1
21:00 ใบเหลือง แอธโลน ทาว์น(ยู 19) 1 - 2 ซลิโก้(ยู 19) ใบเหลือง 0-1
21:30 ใบเหลือง ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) 0 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� เซอร์เบีย U19 ลีก

16:00 ใบเหลือง FK Graficar Beograd U19 3 - 0 FK Radnicki Novi Belgrad U19 2-0
16:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) [82%] 0 - 1 [52%] เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง IMT Novi Beograd U19 1 - 0 เอฟเคโนวี ปาซาร์(ยู 19) ใบเหลือง 1-0

��������������������������������� Australia Northern NSW Division 1

11:30 เซาท์ คาร์ดิฟฟ์ รอ เวสต์วอลล์เซนด์เอสซี
11:30 วอลล์เซนด์ รอ เคสส์น็อค ซิตี้ ฮอร์เนท์ส

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 0 - 3 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี ใบเหลือง 0-1
15:15 ใบเหลือง Havlickuv Brod 3 - 1 Bystrice Nad Pernste ใบแดง ใบเหลือง 2-0
15:15 ใบเหลือง เมทีโอปราก 2 - 2 SK Ujezd Praha 4 ใบเหลือง 2-1
15:15 ใบเหลือง Slavicin 0 - 1 Kozlovice ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง Sokol Tasovice 2 - 2 Zdar nad Sazavou ใบแดง ใบเหลือง 0-1
21:00 ใบเหลือง เอฟเค โบฮูมิน 2 - 1 Novy Jicin ใบเหลือง 0-1
21:00 ใบเหลือง โปลันกา 0 - 1 วาลาชเก เมซิริชี ใบเหลือง 0-0

��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

15:45 ใบเหลือง USC Paloma 3 - 1 Eimsbutteler TV ใบเหลือง 2-1
16:00 ใบเหลือง อีเอสซี กีสเตมานดี 4 - 2 TuS Komet Arsten ใบเหลือง 2-1
17:00 FC Türkiye Wilhelmsburg 0 - 6 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 0-4
19:00 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1 - 1 ฮัลเลน 0-1
19:00 ใบเหลือง FC An der Fahner Hohe 3 - 3 วีเอฟบีเออร์บัค ใบเหลือง 2-2
19:00 SC Staaken 0 - 0 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 0-0
19:00 ใบเหลือง Hertha 06 Charlotten 2 - 1 FC Mecklenburg Schwerin ใบเหลือง 1-0
19:00 MSV Neuruppin 0 - 1 Rostocker FC 0-0
19:00 ใบแดง FC Einheit Wernigerode