บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 29/11/2564

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 3 - 0 แอดเลติโก ทูคูแมน 2-0
05:15 ราซิ่ง คลับ 3 - 1 ลานุส 2-1
07:30 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 5 - 0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 3-0
07:30 ซีเอ พลาเทนเซ่ 4 - 2 ซีเอ ฮูราแคน 2-1

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 2 - 1 บาเฮีย บีเอ 0-0

��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

01:00 เวเจิล 1 - 1 มิดทิลแลนด์ 0-0

��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 เอฟซี อูฟา 1 - 1 สปาร์ตัก มอสโก 0-0
22:59 อาร์เซน่อล ตูล่า 3 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก 2-0

��������������������������������� ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

19:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1 - 1 โรด้า เจซี 0-0
02:00 เอ็มเมน 3 - 0 อัลเมเร่ ซิตี้ 2-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

03:15 เอสโตริล 2 - 2 ซานตาคลารา 1-1

��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

01:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0 - 0 โอเรโบร 0-0
01:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 3 - 0 ฮัคเค่น 2-0
01:10 เอล์ฟส์บอร์ก 2 - 4 เอไอเค โซลน่า 2-1

��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 กัซเทป 1 - 1 เฟเนร์บาห์เช่ 1-0

��������������������������������� ลาลีกา สเปน

03:00 โอซาซูน่า 1 - 1 เอลเช่ 1-1

��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2

03:00 เออิบาร์ 4 - 2 คิโรน่า 2-1

��������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1 - 2 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-0

��������������������������������� อิตาลี เซเรีย บี

02:30 แตร์นาน่า 1 - 0 โครโตเน่ 1-0

��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:00 ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 2 - 2 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 1-2
18:35 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) 0 - 4 คุนชาน เอฟซี 0-3

��������������������������������� สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

02:45 เบรซิน ซิตี้ 1 - 1 Darvel FC 0-1

��������������������������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

00:30 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-1

��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:30 กาซ เมตาน เมดิอัส 1 - 1 ฟารูล คอนสแตนต้า 1-0
01:30 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 2 - 0 เอฟซีคลินเซนิ 2-0

��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 โบแร็ค คาแค็ก 2 - 0 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 2-0
22:59 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 3 - 1 มัลโดส ลูการ์นี 2-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:15 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 - 0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-0

��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

00:00 สโลวาน บราติสลาวา 2 - 0 เอสเคเอฟซีเรด 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:05 คลับ เลออน 2 - 0 พูอีบลา 1-0

��������������������������������� อิตาลี C1A

20:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 2 - 3 ปิอาเชนซา 1-2
03:00 ยูเว่ สตาเบีย 3 - 2 ทารันโต้ 2-0

��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

01:00 อมาดอร่า 3 - 6 เอสแอล เบนฟิก้า บี 2-3

��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:45 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 1 - 1 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0-1

��������������������������������� อิสราเอล Leumit ลีก

00:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 1 - 2 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 1-1
00:00 คาฟร์ กาซิม 3 - 1 ฮาโปเอล อฟูล่า 1-1
00:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1 - 1 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1-0

��������������������������������� ซีเรีย คัพ

17:55 ฮัททีน 1 - 2 อัล-โมฮาฟซา 0-1
17:55 AI Nabk 1 - 6 Al-Horiyah 0-2
17:55 อัล-โชต้าดามัสกัส 5 - 1 Shorta Hama 2-1

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:30 เซอร์โร ลาร์โก(N) 1 - 1 ทอร์ค 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

18:30 เมส ราฟซานจาน 1 - 0 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 0-0
18:30 เพย์กัน 0 - 1 กอล โกฮาร์ เอฟซี 0-1
19:30 เซปาฮัน 2 - 0 นาซซาจี้ มาซานดาราน 1-0
19:30 ซาแนท นาฟ 1 - 1 เอสเตกฮลัล 1-1
22:00 เพอร์เซโปลิส 1 - 0 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 0-0

��������������������������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก

20:00 Al Sadaqa FC 0 - 1 อัลฮิลาล 0-0
20:30 อัล-ชาต 0 - 1 อัล-มาดิน่า 0-0
22:59 อัล-อาห์ลี เบงซี่ 3 - 1 Shah Bob Chyba 1-0

��������������������������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

02:45 Hashtag United 3 - 2 AFC Sudbury 2-1

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

03:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1 - 0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-0
07:10 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0 - 1 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0-0

��������������������������������� FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

20:00 Norton Stockton Ancients (w) รอ ลีดส์ ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ)
20:00 ชอร์ลีย์ (ญ) รอ แบร๊ดฟอร์ด ซิตี้(ญ)
20:00 Leafield Athletic LFC (w) รอ ลินคอล์น ซิตี้(ญ)
20:00 บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง รอ Farsley Celtic (w)
20:00 Lye Town (W) รอ นอร์ทแธมป์ตัน (ญ)
20:00 เคนท์ ฟุตบอล (ญ) รอ เชสแฮม ยูไนเต็ด(ญ)

��������������������������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

16:30 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0 - 3 ดินาโม บาตูมี 0-0
16:30 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1 - 2 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:00 เอฟเค กาบาล่า 0 - 0 คาราบัค 0-0

��������������������������������� ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก

14:30 ชานตง(ญ)(N) 1 - 0 เหอหนาน ฮุยซาง (ญ) 0-0
14:30 เสฉวน(ญ)(N) 0 - 2 Beijing ZaoTai Woman 0-2

��������������������������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

13:00 เจ้อเจียง ยี่เถิง เอฟซี(N) 1 - 0 เฉวียนโจว หย่าซิน 0-0
13:00 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) 2 - 2 ยูนนาน กุนลู 0-0
13:30 ส่านซีเชาเยว่(N) 1 - 5 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 1-0
13:30 อู๋ซี หวูโกว(N) 4 - 0 แดนทองเถิงเย่ว 0-0

��������������������������������� เยอรมันลีกา 3

01:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 2 - 2 ซวิคเกา 1-1

��������������������������������� ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:15 Al Kholood 3 - 1 อัล-จาบาลีน 2-0
19:35 Bisha FC 1 - 3 อัล-โชอาลาห์ 0-2
21:30 อัล-จีล 0 - 0 อัล-คาว์แคบ 0-0

��������������������������������� อิสราเอลลีก

00:00 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 0 - 0 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 0-0

��������������������������������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 US Chaouia 1 - 1 ซีเอ บัตน่า 0-1
21:00 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 2 - 2 IRB Ouargla 0-1
21:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบา 1 - 1 เอเอส เอน เอ็มลิล่า 1-1
21:00 เอ็มโอ คอนสแตนติน 1 - 1 เอ็มโอ เบไจอา 0-1
21:00 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 0 - 0 อาร์ซี คูบา 0-0
21:00 เอเอสเอ็ม ออราน 2 - 2 MCB Oued Sly 0-1
21:00 SKAF Khemis Melina 1 - 1 CRB Ain Ouessara 0-1
21:00 จีซี มาสคาร่า(N) 2 - 1 เอ็มซี ไซดาร์ 1-0
21:00 JS Bordj Menaiel 1 - 0 Hamra Annaba 0-0
21:00 NRB Teleghma 2 - 1 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 1-1
21:00 เจเอสเอ็ม เบอจายา 0 - 1 Hanshely 0-1
21:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา 2 - 0 IRB Lakhdaria 0-0
21:00 ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ 0 - 2 El Bayadh 0-1
21:00 CRB Temouchent(N) 0 - 0 ES Ben Aknoun 0-0
21:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 0 - 0 JSM Tiaret 0-0
21:00 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 1 - 0 SC Ain Defla 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

18:15 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 0 - 2 Alians Lypova Dolyna 0-1
22:30 โอโบโลน เคียฟ 1 - 2 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 0-0

��������������������������������� Womans World Cup (Preliminaries) Europe

02:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 9 - 0 มาซิโดเนีย (ญ) 4-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

17:00 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ รอ คานัวลาส เอฟซี
17:00 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส รอ โกมูนิกาซิโอเนส

��������������������������������� แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 จีซี มาสคาร่า(ยู 21) 3 - 1 เอ็มซี ซายดา(ยู21) 2-1
16:10 WA Boufarik U21 0 - 1 อาร์ซี คัวบา (ยู 21) 0-1
16:10 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 1 - 4 IRB Ouargla U21 0-2
16:10 CR Temouchent U21 1 - 0 ES Ben Aknoun U21 0-0
16:10 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 4 - 2 JSM Tiaret U21 3-1
16:10 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 2 - 2 Ain Defla U21 2-1
16:15 MO Constantine U21 3 - 0 เอ็มโอ เบไจอา (ยู 21) 0-0
16:15 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 0 - 2 USM Khenchela U21 0-1
16:15 ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ ยู 21 0 - 1 MC El Bayadh U21 0-1
16:20 NRB Teleghma U21 1 - 1 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 0-0

��������������������������������� เบลเยียม U21

01:30 เควี ออสเทนเด้ (ยู 21) 0 - 3 เอเอสยูเปน (ยู 21) 0-1
01:30 คอร์ตจิค (ยู 21) 3 - 2 Seraing U21 2-2
01:30 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 3 - 0 โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 1-0
01:30 ราซิ่ง เกงค์(ยู21) 4 - 2 ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) 2-0
01:30 เคเอเอ เกนท์(ยู21) 2 - 1 คลับ บรูซ(ยู21) 0-1
01:30 สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) 3 - 1 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) 0-1
01:30 เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) 3 - 2 รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 2-0
02:00 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) 2 - 2 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) 2-0
02:00 เวสเทอโล(ยู 21) 2 - 2 ลีร์เซ(ยู21) 1-2
02:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (ยู 21) 0 - 2 อันเดอร์เลช(ยู21) 0-0
02:00 เควี เมชิลิน(ยู 21) 1 - 1 รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) 1-0
02:30 RWD Molenbeek U21 1 - 3 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 0-1

��������������������������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:59 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 1 - 0 เซงลีอา แอทเลติค 1-0

��������������������������������� หมู่เกาะแฟโร คัพ

01:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 3 - 0 ไวกิงเกอร์ โกตู 2-0
01:00 นซี ลูนาวิค 2 - 2 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 1-2

��������������������������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 Mladost Novi Sad 1 - 1 IMT Novi Beograd 1-0

��������������������������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 พิวนิค บี 1 - 1 อลาชเคิร์ท บี 0-1

��������������������������������� เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

19:00 เอฟซี นอร์ดเจลแลนด์ (สำรอง) 1 - 3 บรอนด์บี้ (สำรอง) 1-2

��������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19

18:00 กัซเทป (ยู 19) 4 - 5 เฟเนร์บาห์เช่ (ยู 19) 2-4

��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

21:20 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) 2 - 1 เปรซียา จาการ์ตา 0-1

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

07:40 โบโกตา เอฟซี 1 - 3 ลาเนรอส เอฟซี 1-0

��������������������������������� Egypt Premier League

19:30 Kafr El Shaikh 1 - 0 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 0-0

��������������������������������� อินโดนีเซีย Div.1

15:15 เซเมน ปาดัง 1 - 0 AS Abadi 1-0
18:15 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 1 - 2 พีเอสซีเอสซิลาแคบ 0-1
20:30 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 1 - 0 เบเบล ยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� โอมานสหพันธ์ฟุตบอล

19:35 โอมาน คลับ 3 - 1 อัล ซีบ 1-1
19:40 อัลรูสตัก 3 - 2 อัล มูซานนาห์ 2-1
21:20 อัล นาเซอร์ (โอมาน) 0 - 1 ดูฟาร์ 0-0

��������������������������������� กระชับมิตร

20:00 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19(N) 1 - 0 อังกฤษ (ญ) ยู19 1-0
22:00 Portugal (w) U23 0 - 0 อิตาลี(ญ) ยู23 0-0
01:40 เนเธอร์แลนด์(ญ) 0 - 0 ญี่ปุ่น(ญ) 0-0

��������������������������������� อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด(N) 1 - 2 เซนไนยิน เอฟซี 0-1

��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

19:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) รอ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)

��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:30 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 0 - 1 Istres U19 0-0

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

20:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0 - 3 โฮลสไตน์ คีล 2 0-1

��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(N) 0 - 1 Puerto Nuevo 0-0

��������������������������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

19:00 Bahir Dar Kenema FC 0 - 2 Mekelakeya 0-0
22:00 Sebeta City 2 - 4 Wolaita Dicha 1-1

��������������������������������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 ราซิ่ง คลับ อาบีจาน 1 - 2 Stella Club d'Adjame 0-1
00:45 เอเอสไอ อเบนกัวรูว 1 - 0 เอลวายเอส ซาสซานดรา 1-0

��������������������������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

07:00 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) 0 - 0 เทาโร เอฟซี 0-0

��������������������������������� มอนเตเนโก Div.2

19:00 FK Mladost DG 1 - 0 เอฟเค เบราเน 0-0

��������������������������������� มาลี Premiere Division

22:59 Yeelen 1 - 0 Djoliba 0-0
01:20 ลาเฟีย คลับ เดอ บามาโก 0 - 0 AS Bakaridjan 0-0

��������������������������������� เซอร์เบีย U19 ลีก

17:00 คูการิค(ยู 19) 1 - 2 เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 0-0

��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:00 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 3 - 2 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 2-1

��������������������������������� ชิลี Primera D

04:00 Deportes Limache(N) 3 - 3 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 1-1

��������������������������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

02:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 3 - 2 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-1
02:00 เรดดิ้ง(ยู 23) 2 - 1 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 1-1
02:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 0 - 5 นอริช ซิตี้ (ยู 23) 0-2

��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo B

03:30 Colon Chivilcoy 0 - 1 Compania General 0-0

��������������������������������� ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 2 - 2 ดันแกนน่อนสวิฟท์(สำรอง) 0-1
02:45 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) 1 - 3 ลินฟีลด์(สำรอง) 1-1
03:00 เกล็นโตรัน(สำรอง) 4 - 1 โคเลอไรน์(สำรอง) 1-1

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2 - 3 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 0-3
19:00 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 1 - 2 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1-0
19:40 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 0 - 0 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 0-0

��������������������������������� อุรุกวัยลีกสำรอง

02:00 แรมปรา จูเนียร์(สำรอง) 0 - 3 ดีเฟนเซอร์สปอร์ติ้ง(สำรอง) 0-2

��������������������������������� PER C

01:30 AD Tarma 0 - 0 CD Alfonso Ugarte de Puno 0-0

��������������������������������� India Santosh Trophy

11:00 Uttar Pradesh 1 - 0 Himachal Pradesh 1-0
15:45 ฉัตติสครห์ 0 - 2 Services 0-0

���������������������������������

19:00 เดริต้า จิลาน 4 - 0 KF Dukagjini 1-0

���������������������������������

19:00 โพรลีนเอฟซี 1 - 3 Kataka FC 1-1

���������������������������������

18:45 สวาดฮินาต้า เคเอส 1 - 2 อาบาฮานี 0-1

���������������������������������

23:30 US Ouakam Dakar 0 - 0 Oslo FA 0-0
23:30 Thies FC 0 - 1 Mbour 0-1

���������������������������������

18:00 เอสโตริล(ยู 23) 2 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 1-0

���������������������������������

11:00 Himachal Pradesh (W) 3 - 2 Bihar (W) 1-1

���������������������������������

12:15 Panipi Raya FC 6 - 2 Rajawali FC 2-1
13:00 พีเอสไออาร์ เรมแบง 2 - 1 PSISa Salatiga 0-1
13:00 ซุมเบอร์ซารี เอฟซี 3 - 0 AFA Syailendra 1-0
14:15 Persidago Gorontalo 7 - 1 Kreasindo FC 2-1
16:00 PSPK Pasuruan Kota 2 - 1 Persemag Magetan 0-1
19:00 เปอร์ซิดาฟอน 2 - 1 Persid Jember 1-1

���������������������������������

21:00 Bolivar Reserves 3 - 4 The Strongest Reserves 2-3

���������������������������������

0วินาที Royal FC 0 - 0 AS Koupela -

���������������������������������

13:15 เอเอสซี 2 - 2 Bangalore Eagles 2-2
15:15 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 Student Union FC 1-0
17:15 Kodagu FC 0 - 4 เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด 0-1

���������������������������������

14:15 Brigade Boys FC 0 - 0 นิว โร้ดทีม 0-0
18:00 เนปาลอาร์มี่ เอฟซี 0 - 0 มาชฮินดรา เอฟซี 0-0

��������������������������������� เติร์กเมนิสถาน

17:00 เอชทีทียู อาชกาบัต 5 - 0 Energetik Mary 1-0
17:00 Sagadam FK 0 - 1 Nebitchi 0-1
17:00 Kopetdag Asgabat 1 - 1 FC MERW 0-1

���������������������������������

01:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 3 - 1 Azzurra U20 2-0

���������������������������������

22:59 Independiente Sabaneta 4 - 5 เอฟซี เลโอเนส(สำรอง) 1-3
00:10 Ferrovalvulas FC 0 - 6 Total Soccer FC 0-2

���������������������������������

20:15 ซาเฮล SC 1 - 2 Akokana FC 1-2

���������������������������������

02:45 CA Regional 0 - 2 Estudiantes de Resistencia 0-2

���������������������������������

07:00 Mario Mendez FC 1 - 0 SD Panama Oeste 1-0

���������������������������������

20:50 DTB FC 2 - 1 เอ็นดันดา เอฟซี 2-0

���������������������������������

22:30 อัล คูไรติอัต 2 - 2 อัล ชาฮานียา 0-1
22:30 Al Nasa(QAT) 2 - 0 อัล มาร์คไฮยา 0-0

���������������������������������

20:00 Aias Salaminas 1 - 1 Eolikos Mytilinis 0-1

��������������������������������� 29/11/2564



���������������������������������Egypt Premier League, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, India Santosh Trophy, PER C, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชิลี Primera D, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ไชน่า(W) ซุปเปอร์ลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซีเรีย คัพ, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, เติร์กเมนิสถาน, บราซิล ซีรี่ เอ, เบลเยียม U21, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, มอนเตเนโก Div.2, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย ลิกา 1, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, หมู่เกาะแฟโร คัพ, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อุรุกวัยลีกสำรอง, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, โอมานสหพันธ์ฟุตบอล, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก,