บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 16/09/2564

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 2 - 2 โคโลราโด ราปิดส์ 0-0
09:30 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3 - 4 รีล ซอลต์ เลค 1-1
09:30 แอลเอ กาแลกซี่ 1 - 1 ฮุสตัน ไดนาโม 0-1

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

20:45 โปรตุเกส (ญ) ยู19 0 - 2 เดนมาร์ก (ญ) ยู19 0-1
22:00 La Cantera FC 7 - 2 Mango Biche Juventus 3-0
22:59 เยอรมนี(ญ) ยู16(N) 5 - 1 นอร์เวย์(ญ) ยู16 2-0
00:00 อัล คูเวต เอสซี 2 - 0 ไคตัน 0-0
01:30 Tupan MA 3 - 0 Expressinho MA 0-0

��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:30 เสิ่นหยาง เออบาน(N) 0 - 1 เจียงซี เหลียนเชง 0-0
18:35 เหมยโชวเคอเจีย(N) 3 - 1 ซูโจว ดองวู 1-1

��������������������������������� ยูฟ่า ยูโรปาลีก

23:45 กาลาตาซาราย 1 - 0 ลาซิโอ 0-0
23:45 โลโคโมทีฟ มอสโก 1 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-0
23:45 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 2 - 1 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-0
23:45 มิดทิลแลนด์ 1 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 1-1
23:45 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 2 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-1
23:45 เรอัล เบติส 4 - 3 เซลติก 2-2
23:45 ดินาโม ซาเกร็บ 0 - 2 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-1
23:45 ราปิด เวียนนา 0 - 1 ราซิ่ง เกงค์ 0-0
02:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 1 เฟเนร์บาห์เช่ 1-1
02:00 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 2 - 1 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-0
02:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 0 - 0 สปาร์ตาปราก 0-0
02:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0 - 2 โอลิมปิก ลียง 0-1
02:00 โมนาโก 1 - 0 สตวร์มกราซ 0-0
02:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 2 เรอัล โซเซียดาด 1-2
02:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 2 - 2 นาโปลี 1-0

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2 - 0 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 0-0

��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:30 บัซคา โทโพลา 1 - 2 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-1

��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A

21:00 เคซิโอเรนกูคู(N) 0 - 3 โบลูสปอร์ 0-3
21:30 โคแคลิสปอร์ 3 - 1 บาลิเคซิสปอร์ 3-0
00:00 อิสตันบูลสปอร์ 0 - 1 อันคารากูคู 0-1

��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

02:15 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 2 - 2 อมาดอร่า 1-0

��������������������������������� China National Games – Men’s Football

15:00 เหลียวหนิง(ยู20)(N) 1 - 0 ปักกิ่ง(ยู20) 0-0
15:00 เสฉวน(ยู20)(N) 1 - 1 ซีเจียง ยู20 0-0
18:30 ชานซี(ยู20) 1 - 1 เซี่ยงไฮ้(ยู20) 1-1
18:30 หูเบ่ย (ยู20)(N) 1 - 1 ซินเจียง(ยู20) 1-0

��������������������������������� สโลวีเนีย คัพ

19:00 เอ็นดี กอริก้า 0 - 2 ASK Bravo Publikum 0-2
21:00 เอ็นเค อลูมินิจ 1 - 2 เอฟซี โคเปอร์ 1-2

��������������������������������� อิตาลี C ซูเปอร์คัพ

20:00 เตราโม่ 1 - 0 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 0-0

��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 จีเคเอส คาโตวีตเซ 2 - 4 อาร์ก้า กดิเนีย 1-1
01:30 จีเคเอส ทิคี 1 - 0 โครบริ โกลกูฟว์ 0-0
01:30 เคเอส พอลโควิค 2 - 2 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

20:00 เลเวส (ญ) รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)

��������������������������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

22:35 อัล บาเดน 0 - 0 อัล ทาย 0-0
00:30 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 2 - 1 อัล-ไฟฮา 1-0

��������������������������������� UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:45 อัล ด๊าฟร่า 1 - 2 บานนี่ ยาส 0-1
00:00 อัล นาเซอร์ ดูไบ 3 - 0 กอร์ ฟัคเค่น 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล อคาบา เอสซี 1 - 0 อัล บากา 0-0
00:30 อัลซอลส์ 0 - 1 อัล วีห์ดัต 0-1

��������������������������������� กาตาร์ ลีก

20:50 กาตาร์ เอสซี 1 - 3 อัล ซาดด์ 1-0
23:30 อัล อราบี 1 - 2 อัล-ดูฮาอิล 0-0
23:30 อัล ชามาล 2 - 3 อัล ไซลีย่า 2-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:30 อัล-อาห์ลี (บาห์เรน) 1 - 1 มานาม่า คลับ 0-1
01:00 อัล ฮัดด์ 1 - 2 อัล นาจม่า 0-1

��������������������������������� ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

20:00 Shabab Althahrea 5 - 2 Shabab Al-Amaari 3-1
22:59 ซแบ๊บ อัลคาลิล 1 - 0 ฮิลาล อัล คูดส์ 1-0

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

05:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1 - 1 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1-1
05:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1 - 1 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 0-1
07:30 เรโม เบเลม 2 - 1 อาไว เอฟซี เอสซี 1-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 คาราคาส เอฟซี 5 - 2 ลาล่าเอฟซี 3-2
05:15 โมนาคัส เอสซี 2 - 1 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 1-0
07:30 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 3 - 0 ซูเลีย เอฟซี 0-0

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

09:00 Oakland Roots(N) 3 - 1 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 2-1
09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 4 - 1 ลาส เวกัส ไลท์ 3-1

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 สตาเบ็ค (ญ) รอ คลีบ (ญ)

��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:00 เฮเรดิอาโน 3 - 0 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 2-0
06:00 ซานโตส เด กัวปิเลส 2 - 2 กัวดาลูเป เอฟซี 0-0

��������������������������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

19:30 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 4 - 0 ซามเตรเดีย 3-0
22:00 ดินาโม บาตูมี(N) 7 - 3 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1-0
22:59 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 2 - 1 เอฟซี เทลาวี 0-0
00:00 ดินาโม ทบิลิซี 0 - 0 ดีลา กอริ 0-0
00:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 2 - 1 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1-0

��������������������������������� ฮอนดูรัส ลีกา

05:00 ซีดี โมตากัว 2 - 1 ซีดี วิด้า 1-1

��������������������������������� ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

22:00 หมู่เกาะโซโลมอน (ฟุตซอล)(N) 0 - 7 โปรตุเกส (ฟุตซอล) 0-3
22:00 ปานามา(ฟุตซอล)(N) 2 - 3 เวียดนาม (ฟุตซอล) 2-2
00:00 ไทย(ฟุตซอล)(N) 1 - 1 โมร็อคโค (ฟุตซอล) 0-1
00:00 บราซิล(ฟุตซอล)(N) 4 - 0 สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล) 0-0

��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

22:30 ซีดี เมกาเลนซ์ 3 - 0 เปอร์โต มอนต์ 0-0
00:00 โคเบรลัว 2 - 1 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 1-1
02:00 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 1 - 1 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1-1
04:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 2 - 3 แรนเจอร์ส ทัลค่า 1-2
05:00 ซาน มาร์คอส 4 - 0 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 1-0
06:30 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0 - 1 คอนอูมโบ ยูนิโด 0-1

��������������������������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:00 อาเลซุนด์ เอฟเค (ยู 19) 3 - 0 ไบรน์ เอฟเค (ยู 19) 1-0
20:00 โมลเด้ (ยู 19) 4 - 0 แซนด์ฟอร์ด (ยู 19) 3-0
01:15 อัสเคอร์(ยู19) 4 - 0 โลเรนสโคก (ยู 19) 1-0
01:15 Brumunddal U19 0 - 5 โดแบ็ก โฟรน (ยู 19) 0-2
01:15 Skjetten U19 2 - 2 รัวฟอสส์(ยู 19) 2-1

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา คัพ

05:30 ดิปอร์เทส โตลิม่า 2 - 0 ลา อีคูดัด 0-0

��������������������������������� นอร์เวย์คัพ

22:00 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 1 - 1 โรเซนบอร์ก (ยู 19) 0-1

��������������������������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 2 - 0 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0-0
21:00 นาซาฟ การ์ชิ 2 - 1 คิซิลคัม ซารัชโชน 2-0
21:00 ซอกเดียน่า จิซาค 0 - 0 บุนยอดกอร์ 0-0

��������������������������������� อาร์เมเนียคัพ

18:30 เลอร์นายิน อาร์ทซัค 1 - 2 อารารัต 1-1

��������������������������������� China National Games – Women’s Football

15:00 ชานตง(ญ)(N) 2 - 0 ปักกิ่ง(ญ) 2-0
15:00 ชานซี(ญ) 0 - 1 Olympic women (W) 0-1
18:30 เซี่ยงไฮ้(ญ)(N) 1 - 0 เสฉวน(ญ) 0-0
18:30 เจียงซู(ญ)(N) 1 - 0 เหลียวหนิง(ญ) 0-0

��������������������������������� เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

15:00 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) รอ กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ)

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 1 - 2 มอนเตอร์เรย์ บี 1-0
05:00 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 1 - 2 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1-0

��������������������������������� Womans World Cup (Preliminaries) Europe

22:59 เดนมาร์ก(ญ) 7 - 0 มอลตา(ญ) 3-0
22:59 นอร์เวย์(ญ) 10 - 0 อาร์เมเนีย( (ญ) 3-0
22:59 ตุรกี (ญ) 1 - 1 โปรตุเกส(ญ) 1-0
00:00 หมู่เกาะแฟโร(ญ) 0 - 10 สเปน(ญ) 0-3
00:00 แอลเบเนีย(ญ) 1 - 1 โคโซโว (ญ) 1-0

��������������������������������� ยูเครน U21 ลีกา

16:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 1 - 5 Rukh Vynnyky U21 1-3

��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1 - 3 มาคฮ์ทาเรล 1-1

��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga

21:30 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1 - 2 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 0-1
17:00 Halliu football College รอ เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2

��������������������������������� กระชับมิตร

18:00 ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 3 - 2 สวีเดน(ญ) ยู19 1-1
21:00 เอสโตเนีย(ญ) ยู19 2 - 1 ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 0-0
22:00 แคเมอรูน (ญ)(N) 0 - 1 โมร็อกโก (ญ) 0-0
22:59 มอนเตเนโกร (ยู 16) 1 - 0 สโลวาเกีย (ยู 16) 1-0
06:30 สหรัฐอเมริกา(ญ) 9 - 0 ปารากวัย (ญ) 6-0

��������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 เซา คาเอตาโน่ (เยาวชน) 3 - 0 อีซี เซา เบอร์นาโด (ยู 20) 1-0
01:00 เอ็กวี เดอ จายู (เยาวชน) 2 - 1 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) 1-1
01:00 เฟอร์นันโดโบลิส(ยู 20) 1 - 3 ทานาบิ เอสพี (เยาวชน) 1-2
01:00 ยูเวนตุส-เอซี (เยาวชน) 3 - 2 บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 1-0
01:00 เซา เบอร์นาร์โด(เยาวชน) 2 - 0 อะติบายา (เยาวชน) 1-0
01:00 เกรมิโอ้ โอซาสโก(เยาวชน) 2 - 1 เซา เบนโตะ เอสพี (เยาวชน) 2-0
01:00 บราซีเลีย เอฟซี (ยู20) 3 - 2 จากัวริอูน่า เอสพี(เยาวชน) 1-1
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(เยาวชน) 2 - 2 Ibrachina Youth 2-0
01:00 ปอร์ตูเกซ่า(ยู20) 2 - 0 ซานโต อังเดร(เยาวชน) 0-0
01:00 เซา โฮเซ่ด๊อส แคมโปส (เยาวชน) 0 - 0 อูเนียว มอกิ (เยาวชน) 0-0
01:00 ริโอ บรานโก้ อีซี/เอสพี (เยาวชน) 0 - 3 Itapirense Youth 0-0
01:00 AA Flamengo Guarulhos U20 0 - 4 พัลไมรัส (เยาวชน) 0-2
01:00 CA Taquaritinga SP U20 0 - 1 Vocem SP Youth 0-1
01:00 โอลิมเปีย เอสพี (ยู 20) 2 - 0 อเมริกา เอสพี (เยาวชน) 2-0
01:00 Monte Azul SP (Youth) 2 - 3 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน) 1-3
01:00 Independente FC Limeira Youth 0 - 2 เดสปอร์ติวา แฟร์โรวิเอเรีย(ยู 20) 0-1
01:00 วีโล คลับ (เยาวชน) 0 - 2 อินเตอร์ เดอ ลิเมรา (เยาวชน) 0-2
01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 2 - 0 GD Saocarlense Youth 1-0
01:00 อัสซิเซนเซ่เอสพี (ยู20) 0 - 4 มาริเลีย(เยาวชน) 0-1
01:00 นาซิอองนาล เอซี เอสพี (เยาวชน) 2 - 2 Corinthians Paulista SP U20 0-1
01:00 ปอนเต เปรตา(เยาวชน) 2 - 1 Amparo U20 1-0
01:00 ออสโต้(เยาวชน) 3 - 1 โอซาสกู อูแด็กซ์ (เยาวชน) 3-1

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19

22:59 Dahl vickreni Ma GREE U19 0 - 0 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 0-0
00:00 KR KV U19 6 - 2 Breidablik Augnablik Smari U19 1-1
00:30 ไวกิงเกอร์(ยู 19) 0 - 0 Valur KH Hlidarendi U19 0-0
00:50 Keflavik U19 5 - 3 IR LettirU19 2-3
01:00 เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 3 - 3 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 3-0
01:00 ไอเอ คาริ (ยู 19) 3 - 2 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 0-1
01:20 Slotur U19 2 - 4 Njardvik Grindavik GG U19 0-3
02:00 ฮัวการ์ (ยู 19) 0 - 5 Afturelding Hviti U19 0-1

��������������������������������� NOR D4

00:00 พอร์ส เกรนแลนด์ 5 - 0 เฟรดริกซ์สตรัด บี 2-0
00:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 3 - 2 วินด์ยาร์ต 0-1

��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 2 - 0 นาร์เปส คราฟท์ 1-0

��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

21:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1 - 1 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 0-0

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

20:30 อัมคาร์ เพิร์ม 1 - 0 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 0-0

��������������������������������� ภูฏาน Thimphu League

17:00 Gelephu 1 - 1 Paro Rinpung FC 1-0

��������������������������������� อุรุกวัยกันดา

02:00 ซีเอยูเวนตูเด้ 1 - 2 วิลล่า เทเรซ่า 0-0
04:30 โรชา เอฟซี 1 - 2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-0
07:00 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ(N) 1 - 0 Albion FC 0-0

��������������������������������� เปรู B ลีก

22:30 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) 2 - 1 CD Coopsol 1-1
01:00 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา(N) 0 - 2 ซานโตส เอฟซี ลิมา 0-0
03:30 Los Chankas(N) 3 - 1 แอทเลติโก้ กรัว 2-0

��������������������������������� กัลกัตตา Football League

16:00 อารยัน 1 - 1 George Telegraph FC 0-1
16:00 Tollygunje Agragami 1 - 0 Kidderpore SC 1-0

��������������������������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

07:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 3 - 0 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 0-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

22:30 โครสแนส เอฟเอฟ 5 - 2 KaIK TePa 1-0
00:00 ทิคก้า 1 - 2 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 1-1
00:00 NJS II 4 - 1 พอนนี่สตาร์เกท 2-1
00:00 พีพี 70 3 - 2 Ikaalisten Urheilijat 2-1
00:15 อัตเลตีโก เมลมิ 1 - 1 แอตแลนติส 2 0-0

��������������������������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

00:00 Atletico Marte U20 1 - 1 CD Luis Angel Firpo Reserves 0-1
04:00 Jocoro FC Reserves 0 - 0 Municipal Limeno Reserves 0-0

���������������������������������

04:00 AD Isidro Metapan Reserves 2 - 2 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 0-1

��������������������������������� ชิลี Primera D

01:00 General VelAsquez 0 - 1 ดี.คอนเซ็ป 0-0

��������������������������������� อินเดีย Durand คัพ

16:30 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี 1 - 0 ไฮเดอราบัด 0-0

��������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 0 - 3 CS Dock Sud Reserves 0-2
20:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) 2 - 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2-1
22:00 Argentino Merlo Reserves 2 - 0 General Lamadrid Reserves 0-0
22:00 Ferrocarril Midland Reserves 0 - 2 Excursionistas Reserves 0-1
22:30 Leandro N. Alem Reserves 2 - 1 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 1-1
22:59 ซีเอ อิตูไซย์โก(สำรอง) 0 - 3 เบรัสเตกี(สำรอง) 0-2
00:00 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง) 1 - 0 ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 0-0
00:00 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 0 - 1 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง) 0-1
00:15 ลูจัน (สำรอง) 2 - 0 เดปอร์ติโบ เอสปันญ่อล (สำรอง) 2-0
01:00 คลับ โกมูนิกาซิโอเนส(สำรอง) 5 - 0 ลอส อันเดส(สำรอง) 1-0
01:00 San Martin Burzaco Reserves รอ CA Atlas Reserves
01:15 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 0 - 1 วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง) 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

17:30 Stirling Macedonia 1 - 2 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 0-1
19:30 เวสเทิร์น ไนท์ส(N) 2 - 3 Quinns FC 2-0

��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง

21:00 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 0 - 2 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 0-0

���������������������������������

21:00 KF Ulpiana 0 - 1 KF Drenica Skenderaj 0-0
21:00 พริสตีนา 1 - 1 Gjilani 0-0

���������������������������������

01:45 Oeirense 2 - 0 อีซี ทีโมน 0-0
02:00 Caicara EC 4 - 1 ปีเอาอี 0-1

��������������������������������� ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:00 VfB Bodenheim รอ TSG 1846 Bretzenheim

���������������������������������

01:00 Bragantino PA U23 1 - 4 อาไว เอฟซี(ยู 23) 1-0
01:00 เกรมิโออาร์เอส(ยู 23) 2 - 0 ซิเอร่า (ยู 23) 0-0
01:00 Fortaleza U23 2 - 1 อีซี บาเฮีย(ยู 23) 1-1
01:00 คอรินเทียนส์ (ยู 23) 1 - 0 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) 0-0

���������������������������������

05:30 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส 5 - 0 Uniao Harmonia FC 2-0

���������������������������������

04:00 ก๋วยลีน่า 2 - 1 Clube Oriental 1-0
06:30 3 เดอ เฟบเบรโร่ 0 - 1 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0-1

���������������������������������

03:00 ProvincialTalagante 2 - 2 CD Municipal Mejillones 1-1

���������������������������������

01:00 เรเซนเด้ อาร์เจ 0 - 1 Perolas Negras 0-1

���������������������������������

15:00 Khovd Western 5 - 1 Khan-Uul 2-0
18:00 Hunters FC 1 - 2 Khad FC 0-1

���������������������������������

01:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 3 - 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 2-1
01:00 bis SC U20 2 - 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1-1
01:15 บาเฮีย (เยาวชน) 4 - 2 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 2-2

���������������������������������

02:10 CD Fair Play 1 - 0 Club Deportivo Inter 0-0
06:10 CD Centenario Colombia 1 - 1 CD Union Bogota 1-1

���������������������������������

21:30 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0 - 0 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-0
23:45 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0 - 2 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-1
23:45 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0 - 1 เคเอเอ เกนท์ 0-0
23:45 สลาเวีย ปราก 3 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1-0
23:45 สโลวาน บราติสลาวา 1 - 3 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-2
23:45 เอฟซี ลินคอล์น 0 - 2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0-1
23:45 แรนส์ 2 - 2 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 1-1
23:45 เอ็นเค มูรา 05 0 - 2 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0-1
23:45 คาราบัค 0 - 0 บาเซิ่ล 0-0
02:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 0 - 2 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-1
02:00 เอเอส โรม่า 5 - 1 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2-1
02:00 โบโด กลิมท์ 3 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0-0
02:00 เบามิต ยาโบลเนค 1 - 0 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0
02:00 แรนเดอร์ส 2 - 2 อาแซด อัลค์มาร์ 1-2

���������������������������������

17:30 Eastern Suburbs U23(AUS) 2 - 0 Logan Lightning U23 1-0

���������������������������������

04:30 FC Alvarado 1 - 1 Yoro FC 0-0

���������������������������������

07:00 Bocofilo Bochazo 2 - 1 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 1-0

���������������������������������

22:59 Diambars 0 - 0 Demba Diop 0-0

���������������������������������

10:10 คลับ เลออน(N) 2 - 0 พูมาส ยูนัม 1-0

��������������������������������� 16/09/2564



���������������������������������China National Games – Men’s Football, China National Games – Women’s Football, NOR D4, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USL ดิวิชั่น 1, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัลกัตตา Football League, กาตาร์ ลีก, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา คัพ, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซาอุดีอาระเบียลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ตุรกี 2 Ligi A, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์คัพ, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, เบลารุสลีกสำรอง, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, เปรู B ลีก, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ภูฏาน Thimphu League, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูเครน U21 ลีกา, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สโลวีเนีย คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนียคัพ, อิตาลี C ซูเปอร์คัพ, อินเดีย Durand คัพ, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Teine Liiga, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ฮอนดูรัส ลีกา,