บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 11/09/2564

��������������������������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 1 - 0 ดันดาล์ค 1-0

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 ราปิด เวียนนา 1 - 2 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 1-0
22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1 - 3 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 0-1
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1 - 3 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-2

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 อเมริกา เอ็มจี 2 - 0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-0
03:00 ยูเวนตูเด้ 1 - 2 คุยอาบา 0-1
05:00 บรากันติโน้ 1 - 2 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-0
07:00 ซานโตส 0 - 0 บาเฮีย บีเอ 0-0

��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:15 เคเอเอส ยูเปน 0 - 1 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-0
23:30 ซูลเต้ วาเรเกม 2 - 4 เซอร์เคอร์ บรูซ 1-0

��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 วอร์ต้า พอซแนน 0 - 0 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-0
20:00 คราโคเวีย คราคอฟ 2 - 2 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-2
22:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1 - 1 สตอล เมียเลช 1-1
01:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1 - 0 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-0

��������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 3 - 4 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2-1
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0 - 0 เอาก์สบวร์ก 0-0
20:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0 - 2 โวล์ฟสบวร์ก 0-1
20:30 ไฟร์บวร์ก 1 - 1 โคโลญจน์ 0-1
20:30 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 0 - 2 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0-1
23:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 1 - 4 บาเยิร์น มิวนิค 0-1

��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 อิงโกลสตัดท์ 0 - 3 แวร์เดอร์ เบรเมน 0-2
18:30 ฮันโนเวอร์ 96 1 - 0 ซังค์ เพาลี 1-0
18:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 2 - 2 โฮลสไตน์ คีล 1-0
01:30 ฮัมบูร์ก 2 - 1 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0-0

��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 โลโคโมทีฟ มอสโก 2 - 0 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-0
20:30 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 3 - 1 เทเลค กรอซนี่ย์ 2-0
22:59 สปาร์ตัก มอสโก 3 - 1 เอฟเค คิมกี้ 1-0

��������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 4 - 0 แกลร์กมงต์ ฟุต 2-0
02:00 โมนาโก 0 - 2 โอลิมปิก มาร์กเซย 0-1

��������������������������������� ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 ปารีส เอฟซี 0 - 1 แก็งก็อง 0-1
00:00 ดิฌง 2 - 1 บาสเตีย 0-0
00:00 อฌักซิโอ้ 1 - 0 โซโชซ์ 0-0
00:00 อาเมียงส์ 0 - 1 โรเดซ อเวรอน 0-1
00:00 เอเจ โอแซร์ 4 - 0 ชามัวร์ นิออร์ท 1-0
00:00 เกรอน็อบล์ 2 - 1 นีมส์ 0-1
00:00 วาล็องเซียนส์ 1 - 2 เกววีลย์ อูแอส 1-0
00:00 ก็อง 1 - 2 ปัว เอฟซี 1-1
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0 - 0 น็องซี่ 0-0

��������������������������������� เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 1 - 3 เอชเจเค เฮลซิงกิ 1-3
21:00 อิลเวส แทมเปเร่ 1 - 0 ลาห์ติ 1-0
21:00 คูพีเอส 3 - 0 เอสเจเค ไซนาโจเอน 2-0
21:00 เฮดไอเอฟเค 3 - 1 เอซี โอลู 3-1
21:00 ฮอนก้าเอสพู 3 - 1 เคทีพี ค็อตก้า 0-1
21:00 เอฟซี ฮาก้า 1 - 2 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-1

��������������������������������� เค-ลีก

14:30 อินชอนยูไนเต็ด 1 - 2 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
17:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 2 - 2 กวางจู เอฟซี 1-0

��������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1 - 0 อูเทร็คท์ 0-0
23:45 เอสซี คัมบูร์ 5 - 2 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1-1
23:45 พีอีซี ซโวลล์ 0 - 2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1
02:00 อาแซด อัลค์มาร์ 0 - 3 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 0-1

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:10 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 0 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 0-0
02:50 โคโลราโด ราปิดส์ 1 - 1 แอลเอ กาแลกซี่ 0-0
04:10 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1 - 0 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
06:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2 - 1 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-1
06:00 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1 - 1 ดีซี ยูไนเต็ด 1-1
07:00 เอฟซี ซินซินเนติ 2 - 0 โตรอนโต้ เอฟซี 1-0
07:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 1 - 0 โคลัมบัส ครูว์ 1-0
07:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค 0 - 1 แนชวิลล์ เอฟซี 0-0
07:30 แคนซัส วิซาร์ดส์ 2 - 0 ชิคาโก ไฟร์ 2-0
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม 3 - 0 Austin FC 2-0
07:30 เอฟซี ดัลลัส 1 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0-1

��������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 สตาเบ็ค 1 - 3 ไวกิ้ง เอฟเค 1-1
22:59 ลีลล์สตรอม 2 - 3 เอสเค บรานน์ 0-1

��������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0 - 0 สปอร์ติ้ง บราก้า 0-0
00:00 ซานตาคลารา 0 - 5 เบนฟิก้า 0-1
02:30 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 1 - 1 ปอร์โต้ 1-0

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 เซเรโซ โอซาก้า 0 - 2 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-0
16:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0 - 3 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-2
16:00 โยโกฮามา เอฟซี 0 - 2 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0-1
16:30 โออิตะ ตรินิต้า 2 - 0 โชนัน เบลมาเร่ 1-0
17:00 สากัน โตสู 2 - 1 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-0
17:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1 - 3 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-2

��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 1 - 1 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0-0
20:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1 - 0 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 ลูเซิร์น 1 - 1 กราสฮ็อปเปอร์ 1-0
01:30 ยัง บอยส์ 4 - 0 เอฟซี ซูริค 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:30 เซนต์ จอห์นสโตน 1 - 2 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-0
21:00 เซลติก 3 - 0 รอสส์ เคาน์ตี้ 0-0
21:00 ดันดี 0 - 0 ลิฟวิงสตัน 0-0
21:00 มาเธอร์เวลล์ 2 - 0 อเบอร์ดีน 1-0
21:00 เซนต์ เมียร์เรน 0 - 0 ดันดี ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

21:00 คอนยาสปอร์ 3 - 1 อัลเตย์สปอร์ 2-0
21:00 คารากูมรัค 4 - 0 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 2-0
00:00 เบซิคตัส เจเค 3 - 0 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 2-0
00:00 เคย์เซริสปอร์ 2 - 0 คาซิมปาซ่า 1-0

��������������������������������� ลาลีกา สเปน

23:30 เลบานเต้ 1 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 1-0
02:00 แอธเลติก บิลเบา 2 - 0 มายอร์ก้า 0-0

��������������������������������� กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0 - 0 แอสเตราส ตริโปลิส 0-0
00:30 พานาธิไนกอส 4 - 0 อโพลลอน สมายร์นิส 2-0

��������������������������������� สเปน ลาลีกา 2

21:00 เรอัล โซเซียดาด บี 2 - 3 เออิบาร์ 0-1
21:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 2 - 2 บูร์โกส ซีเอฟ 1-1
23:15 ลาส พัลมาส 1 - 1 Ibiza Eivissa 0-1
02:00 มิรานเดส 1 - 3 เอดี อัลคอร์ค่อน 1-1

��������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 เอ็มโปลี 1 - 2 เอซี เวนิช 0-1
22:59 นาโปลี 2 - 1 ยูเวนตุส 0-1
01:45 อตาลันต้า 1 - 2 ฟิออเรนติน่า 0-1

��������������������������������� อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 คราวเลย์ ทาวน์ 2 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 1-0
21:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1 - 0 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-0
21:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1 - 0 บริสตอล โรเวอร์ส 0-0
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 4 - 0 โอลด์แฮม แอทเลติก 2-0
21:00 โรชเดล 1 - 0 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-0
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1 - 0 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-0
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 4 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 0-1
21:00 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 2 - 1 สตีฟเนจ โบโรห์ 0-0
21:00 สวินดอน ทาวน์ 1 - 2 พอร์ทเวล 0-1
21:00 วอลซอลล์ 3 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 2-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 คริสตัล พาเลซ 3 - 0 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 0-0
21:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 4 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1-0
21:00 เบรนท์ฟอร์ด 0 - 1 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-0
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 0 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0-0
21:00 วัดฟอร์ด 0 - 2 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-0
21:00 อาร์เซน่อล 1 - 0 นอริช ซิตี้ 0-0
21:00 เซาแธมป์ตัน 0 - 0 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0-0
23:30 เชลซี 3 - 0 แอสตัน วิลล่า 1-0

��������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

21:00 โคเวนทรี ซิตี้ 2 - 0 มิดเดิลสโบรห์ 0-0
21:00 สโต๊ค ซิตี้ 2 - 1 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
21:00 แบล็คพูล 1 - 0 ฟูแล่ม 0-0
21:00 บริสตอล ซิตี้ 0 - 0 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-0
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 6 - 2 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 เร้ดดิ้ง 3 - 3 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-1
21:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1 - 1 มิลล์วอลล์ 0-0
21:00 สวอนซี ซิตี้ 0 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ 0-0
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2 - 2 ลูตัน ทาวน์ 2-0
21:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 3 - 0 บาร์นสลีย์ 1-0

��������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ

21:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ 3 - 0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 2-0
21:00 อิปสวิช ทาวน์ 2 - 5 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 2-3
21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1 - 0 พอร์ทสมัธ 0-0
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 1 จิลลิ่งแฮม 0-1
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-1
21:00 มอร์แคมบ์ 3 - 4 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0-1
21:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1 - 2 เชลแน่ม ทาวน์ 0-2
21:00 วีแกน แอธเลติก 2 - 1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-1
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1 - 5 ลินคอล์น ซิตี้ 0-3
21:00 ซันเดอร์แลนด์ 2 - 1 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1-1
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 2 - 4 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2-1
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0

��������������������������������� อิตาลี เซเรีย บี

19:00 โฟรซิโนเน่ 0 - 0 เปรูจา 0-0
19:00 สปอล 1 - 1 มอนซ่า 1912 1-0
19:00 โคโม 0 - 1 อัสโคลี่ 0-0
19:00 อาเลซซานเดรีย 1 - 3 เบรสชา 0-0
21:15 แตร์นาน่า 1 - 4 ปิซ่า 1-2
23:30 โครโตเน่ 1 - 1 เรจจิน่า 0-1

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

15:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) รอ สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
15:30 Kirivong Sok Sen Chey รอ นากาเวิลด์ เอฟซี
16:00 Southern Samity รอ ยูไนเต็ด เอสซี โกลกาตา
16:30 คิตฉี รอ ลีแมน
16:30 ดอมซาเล่ (ยู 19) รอ Brinje Grosuplje U19
18:00 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) รอ เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19)
19:30 Heerenveen U21 0 - 1 NAC U21 0-0
19:30 เอสเค บรานน์ 2 รอ ฟริกก์
20:00 กรีน อีเกิลส์ รอ Buildcon FC
20:00 Prison Leopards FC รอ ฟอเรสต์ เรนเจอส์
20:00 Green Buffaloes รอ ลูซากา ไดนาโมส์
20:30 เมดกิลา (ญ) รอ KIL/Hemne (w)
21:00 ไอเอช อาฟนาร์ฟเจอเดอร์ รอ HotturHuginn
21:00 เอกิร์ ทอร์ลักชอฟน์ รอ เคเอฟ การ์ดาเบีย
21:00 ยูเอ็มเอฟ วิเดียร์ รอ ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์
21:30 ซินดรี้ รอ เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์
22:00 ซองน์ดาล บี รอ ลิน ออสโล
22:00 เซนต์ กาลเลิน(ญ) รอ บาเซิล (ญ)
22:00 คอนสตานเซีย รอ ซีดี บินิสซาเลม
22:00 เออร์โกเทลิส รอ คิสสามิกอส
22:00 ซีอี เฟลานิทซ์ รอ San Jodie
22:59 Tindastoll รอ เอ็นเฮอร์จิ
22:59 อะเซโร รอ Villajoyosa
23:15 Colegios Diocesanos รอ ยูดี ซัลตา มัลตาร์

��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:30 เจียงซี เหลียนเชง 0 - 4 เหมยโชวเคอเจีย 0-3
18:35 หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) 2 - 1 เสิ่นหยาง เออบาน 0-0

��������������������������������� โปรตุเกส คัพ

17:10 UD Santarem 0 - 0 โลวเรส 0-0
17:15 กอนโดมาร์ 2 - 3 Salgueiros 1-1
22:00 มิรานเดลา 0 - 1 เฟฟ 0-0
22:00 ปราเอียนเซ่ 0 - 1 ไอดีล 0-0
22:45 O.Elvas 0 - 2 ซาคาร์เวนเนส 0-1
22:59 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 6 - 0 Guarda Desportiva 3-0
22:59 พินฮาลโนเวนเซ่ 0 - 2 อโมร่า เอฟซี 0-2
22:59 Vila Mea 2 - 2 อมารันเต 1-1
22:59 Marinhense 1 - 2 Aidan Heinus 0-0
22:59 Lusitano Evora 1911 1 - 2 Oriental Dragon 0-2
22:59 โอลฮาเนนเซ่ 1 - 0 Juventude de Evora 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 0 - 2 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0-0
22:59 มัคคาบี้ เนทันย่า 1 - 3 ฮาโปเอล นาซาเรท 0-1
23:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1 - 1 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1-0
00:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 2 - 1 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0-0

��������������������������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 รุกห์ วินนีกี้ 1 - 1 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1-0
21:00 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 0 - 2 ดินาโม เคียฟ 0-0
23:30 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 2 - 0 ดนีปรอ-1 1-0

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 NK Bilje รอ เอ็นเค นาฟต้า
21:00 NK Fuzinar รอ เอ็นดี เบลตินซี
21:00 MNK FC Ljubljana รอ NK Rogaska
21:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ รอ ดราว่า

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:59 วินเตอร์ทูร์ 2 - 1 เนอชาแตล ซามักซ์ 2-0
22:59 เอฟซี วิล 1900 2 - 2 เอฟซี ธูน 1-1

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 ออร์ไกร์ท 3 - 1 อโครโพลิส ไอเอฟ 0-1
18:00 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 3 - 1 ไอเค บราเก้ 1-0
20:00 แลนด์สโครน่า 2 - 1 จีเอไอเอส 1-0
20:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 1 - 1 นอร์บี้ ไอเอฟ 1-0
20:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 2 - 1 ฟัลเค่นเบิร์ก 2-0
22:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 2 - 2 เฮลซิงบอร์ก 1-0

��������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ไบรน์ 2 - 3 อาเลซุนด์ เอฟเค 1-1
20:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 0 - 4 ฮามคาม 0-1
20:00 สตรอมเมน 2 - 3 เอฟเค เจิร์ฟ 1-1
20:00 เรนเฮล์ม ไอแอล 5 - 1 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 3-0
20:00 โกรลุด 1 - 2 ซทจอร์ดาล บริ้ง 0-1
20:00 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 - 3 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 2-1
20:00 รัวฟอส 1 - 0 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-0

��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 1 - 0 คราอิโอว่า 1-0
01:00 โบโตซานี่ 1 - 0 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0

��������������������������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว 3 - 1 เอสเคยู อัมเสตทเทน 0-0
19:30 ซังค์ พอลเท่น 0 - 3 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0-1

��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 ราดนิคกี้ 1923 1 - 3 ปาร์ติซาน เบลเกรด 1-2
21:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 2 - 2 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1-2
01:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3 - 0 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 2-0

��������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A

20:30 อุมรานิเยสปอร์ 2 - 0 บันไดมาสปอร์ 2-0
21:00 อียูบสปอร์ 0 - 2 เดนิซลิสปอร์ 0-0
00:00 อดาน่าสปอร์ 6 - 2 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-1
00:00 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 0 - 1 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 - 0 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-0
00:45 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 1 - 1 สลาเวีย โซเฟีย 0-0

��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 ซีมปิน ไมชาโลวี 1 - 2 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-1
22:59 เอฟเค เซนิก้า 1 - 0 Sokol Dolna Zdana 0-0
22:59 เอสเคเอฟซีเรด 2 - 0 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 2-0
22:59 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1 - 3 เทรนซิน 1-2

��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 ดินาโม ซาเกร็บ 2 - 0 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-0
00:05 ริเยก้า 2 - 1 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 บาลา ทาวน์ 6 - 2 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 4-1
20:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1 - 0 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 1-0
20:30 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 4 - 1 นิวทาวน์ เอเอฟซี 3-0
20:30 เพนนี่บอนท์เอฟซี 1 - 1 เดอะ นิว เซนต์ส 0-0
23:15 อเบอรี่สวิธทาวน์ 0 - 1 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 0-0

��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี

19:45 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-1
22:45 ปาคซิ เซ 3 - 2 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 2-0
01:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 2 - 2 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1-0

��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ปาร์ดูบีตเซ 2 - 2 สโลวาน ลิเบอเรช 0-2
21:00 เทปลิเซ่ 1 - 2 บานิค ออสตราว่า 0-0
21:00 ฟาสตาฟ ซลิน 1 - 3 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-1
00:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 3 - 2 สปาร์ตาปราก 2-1

��������������������������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:45 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 2 - 1 เควีเอสเค ลอมเมล 0-0

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 เอฟซี ฮัวเรซ 2 - 1 ครูซ อาซูล 2-1
09:05 คลับ ตีฮัวนา 2 - 1 ซานโตส ลากูน่า 1-0
05:00 อัตลาส 2 - 1 มอนเทอร์เรย์ 0-1
07:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 2 - 2 คลับ เลออน 1-2

��������������������������������� อิตาลี C1A

22:30 กรอสเซโต้ 0 - 0 อันคอน่า 0-0
22:30 ทารันโต้ 3 - 1 ปาแลร์โม่ 1-0
22:30 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 2 - 1 โปรเซดโต้ 0-1
22:30 Legnago Salus 0 - 4 ปาโดวา 0-1
01:30 ฟอกเจีย 0 - 2 เอพี เทอร์ริส 0-1
01:30 เจียน่า เออมินิโอ 0 - 1 เลชโก้ 0-1

��������������������������������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1 - 2 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-1
21:00 บาร์เน็ต 1 - 1 อีสต์ไลก์ 1-0
21:00 บรอมลีย์ 2 - 3 บอร์แฮม วู๊ด 0-1
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 0 - 0 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-0
21:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 3 - 1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-0
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 0 - 3 เยโอวิล ทาวน์ 0-1
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1 - 3 กริมสบี้ ทาวน์ 1-2
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 0 อัลทริงแคม 0-0
21:00 เวย์เม้าท์ 1 - 1 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-0
21:00 เร็กซ์แฮม 1 - 0 วอคกิ้ง 1-0
23:20 คิงส์ ลินน์ 1 - 2 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-0

��������������������������������� สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อาร์บรอท 4 - 0 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1-0
21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 3 - 1 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 2-1
21:00 อินเวอร์เนสส์ 3 - 1 แพททริค ทริสเทล 0-1
21:00 คิลมาร์น็อค 1 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 0-0
21:00 เรธโรเวอร์ส 0 - 1 ควีน ออฟ เซาธ์ 0-1

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 อัลลัว แอทเลติค 2 - 0 ฟัลเคิร์ก 1-0
21:00 โคฟ เรนเจอร์ 1 - 1 มอนโทรส 0-0
21:00 ดัมบาร์ตัน 5 - 0 อีสต์ ไฟฟ์ 2-0
21:00 ปีเตอร์เฮด 3 - 2 ไคลด์ 3-2
21:00 ควีนส์ ปาร์ค 0 - 0 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 2 - 1 คาวเดนบีท 1-1
21:00 แอนนัน แอธเลติก 1 - 2 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-0
21:00 Kelty Hearts 1 - 1 เอลจิน ซิตี้ 0-1
21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1 - 0 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0-0
21:00 สแตรนแรร์ 0 - 1 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 0-0

��������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 เอสแอล เบนฟิก้า บี 0 - 0 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0-0
17:00 เฟยเรนเซ่ 1 - 0 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 0-0

��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 1 - 3 PAEEK Keryneias 1-2
00:00 อาริส ลิมาสซอล 0 - 1 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี 0-1

��������������������������������� กรีซ คัพ

20:00 Diagoras Vrachneikon 3 - 0 Ermis Meligous 3-0
20:00 Panagriniakos 2 - 0 อีลาสโซนาเอฟซี 1-0
20:00 Makedonikos FC 0 - 1 Ypato 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 ครูซาเดอร์ 1 - 1 คลิฟตันวิลล์ 0-0
21:00 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0 - 4 คาร์ริค แรนเจอร์ส 0-2
21:00 ลาร์นเอฟซี 3 - 0 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 1-0
21:00 พอร์ทาดาวน์ 2 - 3 ลินฟีลด์ เอฟซี 2-1
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0 - 5 โคเลอไรน์ 0-2

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

21:00 เคฟลาวิค 0 - 2 เคอาร์ เรย์ยาวิค 0-1
21:00 เคเอ อคูเรย์รี่ 2 - 0 ฟีลเคียร์ 0-0
21:00 อัคราเนส 3 - 1 เลคเนียร์ เรกยะวิก 2-0
00:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 3 - 0 เอชเค โคปาโวกค์ 1-0
03:00 เบรย์ดาบลิค 3 - 0 วาลูร์ เรย์ยาวิค 0-0

��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก

16:30 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 5 - 0 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
16:30 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 7 - 3 แทมปิเนส โรเวอร์ส 4-2

��������������������������������� China National Games – Men’s Football

15:00 เหลียวหนิง(ยู20) รอ เสฉวน(ยู20)
15:00 หูเบ่ย (ยู20) รอ เซี่ยงไฮ้(ยู20)
18:00 ชานซี(ยู20) รอ ซินเจียง(ยู20)
18:30 ซีเจียง ยู20 รอ ปักกิ่ง(ยู20)

��������������������������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

20:00 วีพีเอส วาซ่า 2 - 0 พีเค-35 วานตา 2-0
21:00 ยาโร 2 - 2 เอ็มพี มิคเคลลี่ 1-1
21:00 เคพีวี คอคคูล่า 1 - 0 จิปโป 1-0

��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 Noah รอ ริก้า เอฟซี
20:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 3 - 0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 0-0

��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 2 - 3 ซูดูว่า 1-1
22:59 เนเวซิส 1 - 3 บอลติกปาเนเวจิส 1-3

��������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 1 - 0 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0-0
18:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0 - 3 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-2
18:00 ทอร์น ไอเอฟ 1 - 2 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 1-1
18:00 อัสซีริสก้าบีเค 1 - 3 บรอมมาปอจคาร์น่า 1-0
19:00 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 5 - 1 ลุนด์ บีเค 3-1
21:00 สค็อปดี้ เอไอเค 2 - 0 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1-0
21:00 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 0 - 1 อัสซีริสก้า ไอเค 0-0
21:00 เกเฟล ไอเอฟ 3 - 2 ไอเอฟ ซิลเวีย 1-0
21:00 Haninge 2 - 0 คาร์ลสเตด บีเค 0-0
21:00 เทบีย์ไอเอส 1 - 1 อัสซีริสก้า 0-0
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 0 - 0 ฮัมมาร์บี้ TFF 0-0

��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2 - 3 โคโรน่า คีลเซ่ 1-1
22:59 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 0 - 3 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-1
01:30 เมียดิซ เลกนิก้า 0 - 2 เอลเคเอสลอดซ์ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

18:50 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2 - 0 เนเมน กร็อดโน่ 0-0
19:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค รอ สปุตนิก
20:50 ตอร์ปิโด มินส์ค 0 - 2 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-0
22:50 ดินาโม เบรสต์ 0 - 0 ซลูตัสค์ 0-0
00:50 เอฟซี โกเมล 4 - 1 เอฟเค วิเท็บส์ค 2-1

��������������������������������� รัสเซีย ดิวิชั่น 1

18:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 1 - 0 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-0
18:00 เวเลส 1 - 2 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-0
20:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 3 - 1 โดลโกพรูดนี่ 3-0
20:00 โรเตอร์ โวลโกกราด 1 - 2 แอคร่อน โตเกลียทติ 0-2
20:30 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0 - 4 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-2
21:00 ตอร์ปิโด มอสโก 2 - 2 เฟเคิล 0-2
22:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N) 3 - 1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 2-1
22:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0 - 3 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0-2
22:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2 - 1 ทอม ทอมสค์ 1-0

��������������������������������� CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

20:00 Galaxy รอ DFC 8e Arrondissement
20:00 ยูดี ซองโก้ รอ เอเอส โอโตโฮ
20:00 Royal Leopards รอ เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา
21:00 Arta Solar FC รอ ทัสเคอร์
21:00 Sagrada Esperanca รอ เอฟซี แพลทินัม
21:30 Bouenguidi Sports รอ มานีมายูเนี่ยน
22:00 AS Sonabel 0 - 1 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 0-1
22:30 Gendarmerie รอ Le Messager Ngozi
22:59 Esae FC รอ เอฟซี นูอาดิโบ
22:59 Fortune FC Gambia 3 - 0 อีเอส เซทิฟ 1-0
00:00 Teunhueth FC 0 - 1 เอเอสอีซี มิโมซาส 0-0

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

23:15 ไอเอ ซูด อเมริกา(N) 1 - 2 ทอร์ค 0-2
01:30 ซีเอ ริเวอร์เพลท 1 - 0 CS Cerrito 0-0
04:30 เซอร์โร ลาร์โก(N) 1 - 1 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1-1

��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 อคาเดเมีย กันโตเลา(N) 0 - 0 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-0
01:15 อินติกัส เดปอร์เตส(N) 1 - 3 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 0-1
03:30 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด(N) 0 - 3 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0-1

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 3 - 1 ดอมซาเล่ 1-1
01:15 เอ็นเค มูรา 05 1 - 0 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1-0

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 0 - 0 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-0
04:00 อ็องเซ่ กัลดาส 2 - 3 อากีลาส โดราดาส 1-2
06:05 เดปอร์ติโว กาลี 0 - 1 อเมริกา เด กาลี 0-1

��������������������������������� CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 เรด แอร์โร รอ Young Buffaloes
21:00 Atlabara รอ Al-Ahly Merowe
22:00 Futuro Kings รอ Tshakhuma TM
22:59 อาซาม เอฟซี รอ Horseed FC
23:30 Binga รอ MC Breweries

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:30 วีเอสเค อาร์ฮุส รอ Karlslunde IF
19:00 นาสบี้ รอ Young Boys FD
19:00 บีเค เฟรม รอ ดาลุ่ม
19:00 แฮร์เลว ไอเอฟ รอ IF Lyseng

��������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 2 - 0 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0
16:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 2 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 1-1
16:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1 - 3 จูบิโล อิวาตะ 1-0
16:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0 - 3 บรัวบริทอากีต้า 0-2
16:30 เกียวโต แซงก้า 2 - 1 เอฟซี เรียวเคียว 1-1
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา 0 - 1 โทชิกิ เอสซี 0-0
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 0 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0-0
17:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1 - 0 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-0
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 0 - 1 มาชิดา เซลเวีย 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

20:00 เลเวส (ญ) รอ ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ)

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

22:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2 - 0 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 2-0

��������������������������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

22:50 อัล ดาฮัม 2 - 0 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 1-0
00:35 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 6 - 1 แอ๊บฮา 3-1

��������������������������������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 อัลเฟรตัน ทาวน์ 3 - 1 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0
21:00 บลายท์ สปราตันส์ 2 - 2 ดาร์ลิงตัน 2-1
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 0 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1-0
21:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0 - 2 เอเอฟซี ฟิลด์ 0-0
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 4 - 1 เชสเตอร์ เอฟซี 3-1
21:00 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1 - 2 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 1-1
21:00 กุยเซลีย์ 0 - 2 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0-0
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 2 - 3 เกทส์เฮด 1-2
21:00 เลมิงตัน 2 - 0 บอสตัน ยูไนเต็ด 0-0
21:00 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 6 - 0 ฟาสเลย์ เซลติก 3-0

��������������������������������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 เบรนทรี ทาวน์ 1 - 3 บาธ ซิตี้ 0-1
21:00 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 2 - 3 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1-2
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 1 - 1 ทอนบริดจ์ แองเจิล 1-1
21:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 2 - 1 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 2-0
21:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 3 - 0 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 2-0
21:00 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1 - 2 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-2
21:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 2 - 2 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0-1
21:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด 2 - 2 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 1-1
21:00 สลอค ทาวน์ 2 - 3 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 2-2

��������������������������������� UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:45 บานนี่ ยาส 0 - 1 อัล ไอน์ 0-1
21:45 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 1 - 1 อัล อาห์ลี ดูไบ 1-1
00:00 อิตติฮัต คาลบา 1 - 1 อัจมาน 0-0
00:00 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 2 - 1 อัล นาเซอร์ ดูไบ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ทีเอส กาแล็กซี่ 2 - 2 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์ 1-1
20:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1 - 0 โมโรคา สวอลโลส์ 0-0
22:00 บาโรก้า เอฟซี 0 - 1 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 0-1
22:00 Sekhukhune United 1 - 1 สเตลเลนบอส เอฟซี 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัลซอลส์ 1 - 1 อัล-จาลิล 1-0
00:30 อัล วีห์ดัต 1 - 1 มานน์ 0-0
00:30 ซาฮับ เอสซี 4 - 4 อัล อคาบา เอสซี 1-2

��������������������������������� กาตาร์ ลีก

22:05 อัล การาฟา 2 - 0 อัล ชามาล 2-0
00:20 อัมม์ ซาลาล 2 - 2 อัล เรย์ยาน 1-0
00:20 กาตาร์ เอสซี(N) 0 - 0 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 0-0

��������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

18:45 เอสเค ติรานา รอ สเกนเดอร์บู กอร์ซ
18:45 เคเอฟ ลาซี 3 - 5 วัลลัซเนีย 3-3

��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

15:45 กลันตัน 0 - 3 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 0-2

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:30 มานาม่า คลับ 2 - 1 Al Khaldiya 0-1
22:30 อัล มูฮารัค 2 - 3 อิสท์ ริฟฟา 1-1
01:00 อัล ฮาล่า 1 - 1 อัล นาจม่า 1-0

��������������������������������� โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:59 คัวริบก้า 0 - 0 เอ็มซีโอ อุจดา 0-0
01:15 SCCM Chabab Mohamedia 2 - 0 เอฟยูเอส ราบัท 1-0
03:30 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1 - 0 เรพิด คลับ อวด เซม 1-0

��������������������������������� เลบานอน ลิก

19:30 Shabab El-Bourj รอ Tadamon Sour
19:30 Sporting Club Beirut รอ Al-Hikma

��������������������������������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ รอ วอลตัน แคชชวลส์
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ รอ ทอนตัน ทาวน์
21:00 โกสปอร์ท โบโรห์ รอ เยท ทาวน์
21:00 แฮร์โรว์ โบโร่ รอ เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด รอ ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์
21:00 คิงส์ แลงลีย์ รอ ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
21:00 เมอร์ธีร์ทาวน์ รอ เฮนดอน
21:00 เมโทรโพลิแทน โปลิศ รอ พูล ทาวน์
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ สวินดอน ซูเปอร์มารีน
21:00 ทรูโร ซิตี้ รอ บีคอนส์ฟิลด์
21:00 วิมบอร์น ทาวน์ รอ เชสแฮม ยูไนเต็ด

��������������������������������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 โบรร่า เรนเจอร์ส รอ บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
21:00 Clachnacuddin รอ เดเวรอนเวล
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ ฮันท์ลี
21:00 ฟอร์เรส รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
21:00 ฟอร์ท วิลเลียม รอ อินเวอร์รูเรีย
21:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี รอ คีธ
21:00 เนิร์น เคาน์ตี้ รอ เบรซิน ซิตี้
21:00 Strathspey Thistle รอ รอทส์
21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี รอ เฟรเซอร์เบิร์ก

��������������������������������� อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

21:00 อเวเลย์ รอ ฮัลล์บริดจ์ สปอร์ต
21:00 บิวรี่ ทาวน์ รอ Heybridge Swifts

���������������������������������

21:00 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 4 - 3 เอฟเค โคซิค 2-2
21:00 พาริซอน บาดิจอฟ 4 - 1 Namestovo 2-1
21:00 เคเอฟซี โคมาร์โน 2 - 0 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 1-0
21:00 MSK Puchov 0 - 2 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0-0
21:00 สลาโว วีเซลัด 1 - 2 FC Rohoznik 0-2

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:30 Leotar 0 - 1 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 0-1
00:00 รัดนิก บิเยลจิน่า 1 - 3 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1-1
02:00 สโลโบดา 1 - 1 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 1-0

��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทรานส์ นาร์ว่า 1 - 0 ทูเลวิค วิจานดี่ 0-0
20:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 0 - 3 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-2

��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 0 - 2 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0-2
07:15 กัวรานี อาซุนซิยง 3 - 0 ก๋วยลีน่า 2-0

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

21:00 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1 - 0 ปอนเต เปรตา 0-0
02:30 แซมปายโอ้ คอเรีย 0 - 0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0-0
02:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 4 - 0 ลอนดริน่า พีอาร์ 3-0
07:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0 - 1 โกยาส 0-1

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 1 - 3 กรินดาวิค 1-2
21:00 กอเดรนเกอร์(N) 2 - 2 เฟรม เรย์จาวิค 1-1
21:00 ฟจอลเนอร์ 2 - 1 ไอเอฟ เวสตรี 1-1
21:00 ธอร์ อคูเรย์รี่ 1 - 2 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 1-2
21:00 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 3 - 5 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 0-3
21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 3 - 2 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 1-0

��������������������������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

21:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 1 - 3 ซิมบรู ชิซินู 0-1
22:59 เอฟซี มิลซามี่ 1 - 1 CSF Baliti 0-1

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 อารากัว เอฟซี 0 - 1 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0-0
05:15 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0 - 1 ซาโมร่า บารินาส 0-1

��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga

20:30 SKM Liptovsky Hradok รอ ริมาฟสก้า โซโบต้า
20:30 โดลนีย์ กูบิน รอ วีทีเจ มาร์ติน

��������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

19:30 ปารีสเอฟซี (ญ) 3 - 0 แร็งส์(ญ) 2-0
19:30 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) 0 - 1 อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) 0-1

��������������������������������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) รอ โคโลญจน์ (ญ)
00:30 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) รอ เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)

��������������������������������� สวีเดน Damallsvenskan

20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) รอ วิทสโจ จีไอเค (ญ)

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 2 - 0 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 1-0
06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1 - 0 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 0-0
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 5 - 0 Loudoun United 1-0
06:30 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 6 - 0 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 3-0
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค 1 - 1 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 1-0
07:00 เมมฟิส 901 0 - 2 ไมอามี่เอฟซี 0-1

��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 นาสบี้ บีเค (ญ) รอ ซันดบี้บีเค(ญ)
19:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) รอ วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ)
20:00 วาลเด้ (ญ) รอ Boldklubben AF 1893 (w)

��������������������������������� คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 2 - 0 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0-0
19:00 เอฟเค อะตีราอู 2 - 2 เอฟเค อรีส 1-1
19:00 อักฮซายิก โอรอล 0 - 1 โลโคโมทีฟ อัสตานา 0-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 Noravank(N) 1 - 1 เอฟซี โนอาห์ 1-0
20:00 อรารัต เยเรวาน 3 - 2 อลาชเคิร์ต 2-1

��������������������������������� คูเวต อิมมิเรต คัพ

01:00 อัล คาดเซีย 0 - 0 อัล-ทาดามอน(คูเวต) 0-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 สตาเบ็ค (ญ) รอ คลีบ (ญ)

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

19:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) รอ เคยูพีเอส (ญ)
22:00 Jyvaskylan Pallokerho (w) รอ เอชพีเอส(ญ)

��������������������������������� เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 เพิร์ธ เอสซี(N) 4 - 0 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 2-0
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 1 - 1 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 1-1

��������������������������������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) รอ สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21)
17:00 Rakow Czestochowa (Youth) รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)
17:00 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) รอ ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน)
18:00 อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน) รอ เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)
22:00 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) รอ วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน)

��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 1 - 1 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ คัพ

18:00 แซนด์ไวเค่นส์ (ญ) รอ โฟรย่า (ญ)
20:00 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) รอ คลีบ (ญ)
22:00 โคลบอทน์ (ญ) รอ วาเลเรนก้า (ญ)

��������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 Jocoro FC 3 - 1 ซีดี ชาลาเตนังโก 0-0
07:30 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 1 - 0 ซีดี อากีลา 0-0

��������������������������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:59 โฟล่า เอสซ์ 2 - 0 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 1-0

��������������������������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:00 มอลตาเอฟซี 1 - 2 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 1-1
00:00 โฟลเรียน่า เอฟซี 3 - 0 วัลเล็ตตา เอฟซี 1-0
02:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด 1 - 1 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1-0

��������������������������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:59 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1 - 0 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-0
00:00 เอฟเคเซต้า 1 - 2 Jezero Plav 0-1
00:00 โอเอฟเคเปโตรวัค 3 - 2 Decic Tuzi 1-1
01:00 เอฟเค พ๊อดโกริซา 0 - 1 เอฟเครูดาร์ 0-0
01:00 เอฟเค มอร์นาร์ 0 - 1 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-1

��������������������������������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด รอ เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช
21:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี
21:00 โบเวร์ส พิทซี รอ วินเกตส์ & ฟินเชลย์
21:00 Cheshunt รอ เมอร์สทัมเอฟซี
21:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า รอ ฮอร์สแฮม
21:00 เฮอรินจี โบโรห์ รอ โครินเธียน-แคชวลส์
21:00 คิงสโตเนียน รอ Brightlingsea Regent
21:00 เลเวส รอ เอนฟิลด์ ทาวน์
21:00 มาร์เกต รอ เลเธอร์เฮด
21:00 วอร์ทติ้ง รอ อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด

��������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

19:30 KSKV Zwevezele (w) รอ เควี เมเชเลน(ญ)
20:00 Royal FC Liege (w) รอ อาร์เออีซี มงส์(ญ)
20:30 Kontich FC Woman รอ Famkes Merkem Woman
22:00 ASE de Chastre (w) รอ Moldavo Women
22:00 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) รอ เควีเคไทอ์เนน(ญ)

��������������������������������� ฮอนดูรัส ลีกา

07:00 เรอัล ซีดี เอสปานา 2 - 1 ซีดี โมตากัว 0-0
08:00 ซีดี โอลิมเปีย รอ โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม

��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

22:59 โคบาน อิมเพเรียล 0 - 1 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0-0
01:00 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 2 - 1 ซีเอสดี มูนิชิปัล 1-1
01:00 CD Achuapa 2 - 0 เดปอร์ติโว อิซทาปา 2-0

��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 รอยัล พารี่ เอฟซี 6 - 1 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:00 ซาบาห์ เอฟเค 0 - 2 เอฟเค กาบาล่า 0-0
23:15 เคสลา เอฟเค 0 - 2 ซีล่า เอฟเค 0-0

��������������������������������� นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:15 เฟรดริกซ์สตรัด (ยู 19) รอ ไวกิ้งส์(ยู 19)

��������������������������������� เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 ปูซาน ทรานสปอร์เตชั่น คอร์ปอเรชั่น 2 - 1 ยังจู ซิตี้เซน 1-0
13:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 1 - 0 ฮวาซอง เอฟซี 0-0

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 เจนัว(เยาวชน) 0 - 1 กาญารี่(เยาวชน) 0-0
16:00 โตริโน่(เยาวชน) 1 - 0 เอซี มิลาน(เยาวชน) 1-0
18:00 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 3 - 3 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 2-1
18:00 นาโปลี(เยาวชน) 1 - 6 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 0-2

��������������������������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 1 - 0 เซี่ยงไฮ้ เจียดิ้งซิตี้ เดเวลโลปแมนท์ 1-0
14:00 ตงกวนกวนเหลียน(N) 0 - 2 เซียะเหมิน ลู่ต่าว 0-2

��������������������������������� เยอรมันลีกา 3

19:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 0 - 2 มักเดเบิร์ก 0-0
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0 - 0 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0-0
19:00 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 3 - 1 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1-1
19:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 0 - 0 ซาบรุคเค่น 0-0
19:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0 - 0 ฮาเวลเซ่ 0-0
19:00 ซวิคเกา 1 - 3 เอสซี เวิร์ล 1-2

��������������������������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 2 - 1 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1-0
18:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 3 - 2 นครราชสีมา เอฟซี 1-2
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 2 - 2 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1-1
19:00 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 3 - 1 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-1

��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 บีเนโซว 0 - 0 แอดมิร่า ปราฮา 0-0
15:15 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1 - 1 สลาโว วีเซลัด 0-0
15:15 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 5 - 2 เอสเค รากอฟนิก 4-1
15:15 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 3 - 3 ดอลนี่ บินิซอฟ 1-0
15:15 เวลเก เมซิริคิ 0 - 2 เออเฮิสกี้ บรอด 0-2
15:15 เอฟซี วราทิมอฟ 2 - 2 เอสซี ซนอย์โม 1-0
15:15 ยาบโลเนช 2 1 - 2 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 0-1
15:15 เอฟเค พรีเปเร่ 7 - 0 FK Zbuzany 1953 3-0
15:30 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 2 - 1 Povltava FA 1-1
19:30 จิสครา โดแมซลิซ 3 - 3 พัลเซ่น 2 2-3
21:00 บลานส์โค 1 - 3 สโลวัคโก้ 2 1-2
21:00 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 0 - 2 ซิกม่า โอโลมุช บี 0-1
21:00 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 1 - 2 โซโคล ซิวาไนซ์ 1-1
21:00 สโลวาน เวลวารี่ 3 - 3 ดุคลา ปราก บี 1-2

��������������������������������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 แอชตัน ยูไนเต็ด รอ บักซ์ตัน เอฟซี
21:00 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ รอ แกรนแธม ทาวน์
21:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ แลนแคสเตอร์ ซิตี้
21:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ รอ สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส
21:00 ไฮด์ เอฟซี รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
21:00 มัตล็อค ทาวน์ รอ สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต รอ ไวท์บี้ ทาว์น
21:00 มอร์เพธ ทาวน์ รอ วิตตัน อัลเบียน
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ นานท์วิช ทาวน์
21:00 สการ์โบโรห์ รอ แบมเบอร์ ไบร์ท
21:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี รอ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:10 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) รอ ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)
20:00 โคลดิ้ง บี (ญ) รอ ทิซเตด เอฟซี (ญ)

��������������������������������� UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

20:35 ดูบา อัลฮัสซัน รอ อัล รัมซ์
20:35 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) รอ ดูไบ
20:40 อัลบาเตห์ รอ อัล มาซาฟี่
20:40 ฮัทต้า คลับ รอ แมสฟุท

��������������������������������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อาดส์ เอฟซี 2 - 0 ดันเดลา เอฟซี 2-0
21:00 Knockbreda Parish 1 - 6 Loughgall FC 0-2
21:00 มหาวิทยาลัยควีนส์ 1 - 3 Ballyclare Comrades 0-0
21:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 0 - 1 Harland & Wolff Welders 0-1

��������������������������������� ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:35 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) รอ อัล ทาย(เยาวชน)
19:35 อัล-จีล(เยาวชน) รอ Al-Orubah Youths
19:40 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) รอ อัล-อิติฮัด(เยาวชน)
19:50 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) รอ Al Khaleej Youths
19:50 อัล-ชาบับ(เยาวชน) รอ อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)
19:55 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) รอ อัล-ทาวอน(เยาวชน)
20:00 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) รอ อัล-เวห์ด้า(เยาวชน)
20:10 Arar (Youth) รอ อัล อาห์ลี(เยาวชน)
20:20 อุฮุด(เยาวชน) รอ อัล-ฮิลาล(เยาวชน)

��������������������������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:45 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0 - 1 ซอกเดียน่า จิซาค 0-1
21:00 คิซิลคัม ซารัชโชน 0 - 0 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-0
21:00 ทูรัน 0 - 2 นาซาฟ การ์ชิ 0-1

��������������������������������� ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

15:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 1-0
15:00 อคาเซีย ริดจ์ 4 - 1 เวสต์เทิร์นสปิริท 1-0
16:00 เดอะ เลค 1 - 1 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 0-0

��������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

12:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 โอซาก้า เอฟซี 0-1
16:00 ฮอนด้า เอฟซี 1 - 2 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1-1

��������������������������������� อิสราเอลลีก

19:00 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา รอ ฮาโปเอล คัวแคบ
22:00 มัคคาบิ ทามร่า รอ เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี

��������������������������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 3 - 1 Racing Louisville (W) 2-0

��������������������������������� เช็ก U19 ลีก

16:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) รอ เบอโน่ (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ ไพรบราม (ยู 19)
16:00 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) รอ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
17:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) รอ เมทีโอปราก(ยู 19)
17:30 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) รอ สลาเวีย ปราก (ยู 19)
18:00 โอปาว่า (ยู 19) รอ ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19)
18:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) รอ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
18:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) รอ สปาร์ตา ปราก (ยู 19)

��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) รอ อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)
18:00 ฮอร์เซนส์(ยู19) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19)
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) รอ อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)
18:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) รอ โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19)
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
19:00 เอสเบิร์ก (ยู 19) รอ บรอนด์บี้ (ยู 19)
21:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) รอ เวเจิล (ยู 19)

��������������������������������� BSWCP

18:00 สเปน(ญ) ฟุตบอลชายหาด 0 - 4 รัสเซีย(ญ) ฟุตบอลชายหาด 0-0
18:00 อังกฤษ(ญ) ฟุตบอลชายหาด 5 - 2 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) ฟุตบอลชายหาด 0-0
00:30 Portugal Beach (W) 4 - 2 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ฟุตบอลชายหาด 2-1

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 Polissya Zhytomyr 2 - 0 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0-0
19:30 Vpk Agro Magdalinovka 0 - 2 โอโบโลน เคียฟ 0-0

��������������������������������� ฮังการี U19 A ลีก

15:00 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) รอ เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)
17:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) รอ แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)
17:00 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) รอ วิดีโอตอน(ยู 19)
18:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) รอ Nyirsuli ยู19

��������������������������������� ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี รอ Babrungas
22:00 FK Neptunas Klaipeda รอ เอฟเค ทราไก 2
22:00 ซิอัวลิอาย รอ FK Kauno Zalgiris II
22:59 Banga Gargzdai B รอ Kazlu Ruda FK Silas

��������������������������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 แบล็ค ลีโอพาร์ด รอ ทีเอส สปอร์ติง
20:00 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ รอ Pretoria Callies
20:00 ฟรี สเตท สตาร์ รอ Venda
20:00 เจดีอาร์ สตาร์ รอ รีล คิงส์
20:00 Platinum City รอ โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี

��������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 Xylotympou รอ Akritas Chloraka
22:59 อัลกิ โอโรกลินี รอ Olympiada Lympion
22:59 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย รอ เนีย ซาลามิส
22:59 Onisilos Sotiras รอ Asil Lysi
22:59 Omonia 29is Maiou รอ Agia Napa

��������������������������������� ยูเครน U21 ลีกา

16:00 FC Mynai U21 รอ เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21)
16:00 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) รอ เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21)
16:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) รอ เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21)

��������������������������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 บาเฮีย (เยาวชน) 2 - 3 ครูไซโร่ (เยาวชน) 1-1
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1 - 1 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 0-1

��������������������������������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:00 ซานทูซู เอฟซี รอ Uritarra
16:00 บียาร์เรอัล ซี รอ ซีดี โรด้า
18:00 ลาส พัลมาส ซี รอ ลันซาโรเต้
18:00 Intergym Melilla รอ อัลฮัวริโน เตอ ลา ตอร์เระ
21:15 อลาเบส 2 รอ โทโลซา
21:30 ซีดีเบติ โอนัค รอ Avance Ezcabarte
21:30 เอสดี เบียไซน์ รอ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
22:00 Azkoyen รอ CD Gares
22:00 CD Huarte รอ เบติ โคซโค เคอี
22:00 Aurrera Ondarroa รอ เอสดี ไลเนา
22:00 เอฟซี อัสโค รอ EE Guineueta
22:00 ซีดี บาสโคเนีย รอ เอสซีดี ดูรานโก้
22:00 Castellon B รอ ยูเอฟ เบนิกานีม
22:00 CD คอร์เตส รอ ยูซีดี บูร์ลาเดส
22:00 Valle de Egues รอ ซีดี ซูบิซ่า
22:00 Beti Gazte รอ Anaitasuna
22:00 โปรตุเกตเรเต้ รอ Urduliz FT
22:00 CD Tarancon รอ AD San Clemente
22:00 เอฟซี วิลาฟรานกา รอ ยูอี โอลอต
22:30 ซาลามังก้า 2 รอ นูมานเซีย 2
22:30 เอสดี ดิวส์โต รอ ปาเซ เคอี
22:30 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า รอ CD Vera
22:59 UDC Txantrea KKE รอ CD Cantolagua
22:59 ซีอีแคมโพส รอ ซีเอฟโซลเลอร์
22:59 Ceuta B รอ กอร์โดบา บี
22:59 ซีดี ลากุล โอแนค รอ Amurrio
22:59 อารันดิน่า รอ เรอัลอวิล่า ซีเอฟ
22:59 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า รอ CD Buzanada
23:30 CD Union Sur Yaiza รอ Herbania
23:30 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร รอ ซิวดัด โรดรีโก
23:30 UD Almansa รอ Villacanas
23:30 ยากิว ซีเอฟ รอ CD Arnedo
23:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ รอ มายอร์ก้า 2
00:00 ซีดี มานาคอร์ รอ ยูดี รอตเรต โมลินาล
00:00 CD Barco รอ ซิลวา เอสดี
00:00 Ursaria รอ แอตเลติโก้ เด มาดริด บี
00:00 ซีดี การีนา รอ เซบีย่า ซี
00:00 CD Serverense รอ ซานตันยี
00:00 AD Llerenense รอ CD Diocesano
00:30 ยูดี มาร์เบลล่า รอ Torredonjimeno
00:30 Son Veri รอ ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย

��������������������������������� ISR U19

14:15 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) รอ ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19)
14:30 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) รอ บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19)
14:30 Football Club Nave Yosef U19 รอ ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19
15:00 บีไน ซาคห์นิน(ยู19) รอ มัคคาบี เนทานย่า(ยู19)
15:00 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) รอ มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19)
15:00 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) รอ เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19)
15:15 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) รอ ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19)
15:30 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) รอ เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19)
20:00 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) รอ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19)
21:00 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) รอ Ironi Nesher U19
22:00 ฮาโปเอล โรอิ(ยู19) รอ เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19)

��������������������������������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:00 JSM Jeunesse Sportive El Massira รอ ยูเอสเอ็ม อุจดา
22:59 Stade Marocain du Rabat รอ มาเกร็ฟ เท็ทวอน
22:59 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า รอ ราจา เดอ เบนิ เมลลาล

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 แอตลาส (ยู20) รอ มอนเทอร์เรย์ (ยู20)
21:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) รอ Mazatlan U20
21:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) รอ ลีออน(ยู20)

��������������������������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 ซาน กวานน์ เอฟซี รอ เซนต์.จอร์จ
22:00 Naxxar Lions รอ มกับบา เอฟซี
02:00 สวีอิยูไนเต็ด รอ ฟกูรายูไนเต็ด
02:00 เซบบูคเรนเจอร์ รอ ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์

��������������������������������� มอลโดวา ดิวิชั่น 2

21:00 เรอัล ซัคเซส รอ โดรเชีย
21:00 FCM Ungheni รอ Sporting Trestieni
21:00 อิสกร้า สตาลี่ รอ เอฟซี คาฮูล-2005
21:00 เอฟซี เชอร์ริฟ บี รอ ดาเซีย-บุยอูคานี

��������������������������������� เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:00 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 1 - 2 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 0-2
12:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 0 - 0 แอดิเลด แพนเทอร์ 0-0
12:30 สเติร์ทไลอ้อนส์ 4 - 0 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0
12:30 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 2 - 4 โครย์ดอน คิงส์ 0-2
15:30 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1 - 1 เมโทรสตาร์ เอสซี 1-1

��������������������������������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

16:30 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
17:00 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
19:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ อัลบอร์ก(ยู 17)
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) รอ เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)
20:15 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) รอ โอเดนเซ่บีเค(ยู 17)
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)

��������������������������������� SVK U19 A

16:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) รอ FC Petrzalka U19
16:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) รอ FC Kosice U19
16:00 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) รอ เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19)
16:00 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) รอ เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)

��������������������������������� เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 เอฟซี เอลวา รอ เจเคเวลโค่ทาร์ทู
17:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ รอ ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี

��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya

17:00 เอฟซี สโลนิม 2017 รอ เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล
19:00 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ รอ เอฟเค ลิด้า
21:00 ดนีโปร โมกิเลฟ รอ เอฟเค ออร์ชา

��������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1 - 0 ระนอง เอฟซี 1-0
17:30 กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 1 ลำพูน วอร์ริเออร์ 1-1
18:00 อุดรธานี 0 - 0 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
18:00 ราชนาวีสโมสร 0 - 3 ตราด เอฟซี 0-0
19:00 สุโขทัย เอฟซี 3 - 2 ขอนแก่น เอฟซี 2-1

��������������������������������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

21:00 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) รอ Astra Hungary Women
21:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) รอ Puskas Akademia (W)

��������������������������������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:30 ชีรัค รอ พิวนิค บี

��������������������������������� ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

14:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 2 - 3 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 0-1
15:00 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 4 - 0 คาปาลาบา บูลด็อก 1-0
16:30 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0-1
16:30 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 1 - 0 บริสแบน สไตรเกอร์ส 0-0

��������������������������������� ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 เอฟเค ออดา ริกา รอ เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส
19:00 เอฟเค ดินาโม ริก้า รอ เรเซคเน / บีเจเอสเอส
20:00 Albatroz รอ เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส
00:00 Saldus SS/Leevon รอ โกรบินา

��������������������������������� ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 Eastern United 1 - 2 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 0-0
12:30 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 0 - 1 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0-0
12:30 มอดบูรี่ เจ็ท 0 - 2 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
12:30 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 1 - 0 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 1-0
12:30 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 2 - 1 แอดิเลด ฮิลล์ 1-1
12:30 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 1 - 0 อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 0-0

��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 เจเนอรัลกาบาเยโร่ รอ Guarani de Trinidad
21:00 Sportivo Ameliano รอ อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี.
01:45 รูบิโอ นู อะซุนซิออง รอ เดปอร์ติโว คาเปียต้า

��������������������������������� คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 FK Aksu 7 - 1 ไบโคนูร์ 5-0
18:00 คีแรนไชม์เคนท์ 1 - 3 ไครัต อคาเดมี่ 1-1
18:00 อ็อคเซเปส 2 - 1 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-1
18:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก 1 - 2 อีกิบาสตัซ 1-0

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

18:00 Ajax Tallinna (w) รอ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ)
18:00 FC Lootos Polva Women รอ เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ)
18:00 วาปรุส แปร์นู(ญ) รอ ตัมเมกาตาร์ตู(ญ)

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 เรยเนียร ซานเกอร์ได รอ เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์
21:00 Throttur Vogur รอ แมกนิ
21:00 เลคเนียร์ เอฟ รอ ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก
21:00 วอลซันกูร์ รอ เควี เวสตูร์แบร์
22:00 KF Fjallabyggdar รอ ไออาร์ เรกยะวิก

��������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 บาริโต ปูเตรา(N) 1 - 2 บาหลี ยูไนเต็ด 1-2
15:15 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด(N) 3 - 2 พีเอสเอส สเลมัน 1-1
18:15 เปอร์เซบายา สุราบายา(N) 3 - 1 พีเอส ติร่า 3-0
20:45 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง(N) 1 - 2 เปอร์ซิบ บันดุง 0-1

��������������������������������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

17:30 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 1 แอสตัน วิลล่า (ญ) 1-0

��������������������������������� เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 Vandra JK Vaprus รอ Tallinna JK Legion B
20:00 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี รอ Halliu football College
17:00 Halliu football College รอ เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2

��������������������������������� โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 APLG Gdansk (w) รอ เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ)
17:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) รอ เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ)
17:00 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) รอ เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ)
17:25 จีเคเอส โกลนิค เลชน่า (ญ) รอ WKS Slask Wroclaw (w)
18:00 คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ) รอ Tarnovia Tarnow (w)
20:00 Rekord Bielsko Biala (w) รอ ยูเคเอสลอดซ์ (ญ)

��������������������������������� อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:30 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค รอ FC Lochin
19:00 เอฟเค กิฟดูวอน รอ FC Zhomboy

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

22:59 เรอัล ซานตานเดร์ 1 - 1 บาแรนคิลล่า เอฟซี 1-0
03:00 เวลเลดูปา เอฟซี 1 - 2 ออโซมารโซ่ 0-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:30 เรอัล เบติส ( ญ ) 0 - 5 บาร์เซโลน่า(ญ) 0-1

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

15:30 ดูก้าปรากซ์(ญ) รอ สลาเวีย ปราก (ญ)
15:30 สโลวาน ลิเบเรก(ญ) รอ ปาร์ดูบีตเซ (ญ)
16:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) รอ สปาร์ตา ปราก (ญ)

��������������������������������� ENG SD1

21:00 ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ รอ ฟรอเม ทาวน์
21:00 พอลตัน โรเวอร์ รอ Highworth Town

��������������������������������� ENG UD1

21:00 Kidsgrove Athletic รอ แทรฟฟอร์ด
21:00 Yorkshire Amateur รอ Pickering Town
21:00 ลินคอล์น ยูไนเต็ด รอ มาร์สค์ ยูไนเต็ด
21:00 สต็อคบริดจ์ รอ บริดลิงตันทาวน์

��������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

19:30 ลาซิโอ (ญ) รอ เอซี มิลาน(ญ)
22:30 Pomigliano (w) รอ โรม่า ซีเอฟ ( ญ )
22:30 ซาสซูโอโล่ (ญ) รอ Sampdoria (W)

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

18:00 Bergheim/Hof Women รอ แวคเกอร์ ติโรล (ญ)
18:30 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) รอ Austria Wien (W)
19:15 SKV Altenmarkt Women รอ เซ็นต์. พอลเท่น(ญ)

��������������������������������� บัลแกเรีย B PFG

18:15 สตรัมส์ก้า สลาวา รอ เอฟซี ฮีบาร์
22:59 Botev Plovdiv II รอ อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว

��������������������������������� เค ลีก ชาเลน

14:00 เอฟซี อันยาง 0 - 0 กยองนัม เอฟซี 0-0
16:30 บูโชน เอฟซี 1995 0 - 3 โซล อี-แลน เอฟซี 0-2

��������������������������������� ยุโรป BSWCP

15:15 มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3 - 4 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
15:15 กรีซ(ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 4 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
16:30 ตุรกี(ฟุตบอลชายหาด)(N) 9 - 2 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
16:30 สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด)(N) 3 - 3 สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
19:15 สวิตเซอร์แลนด์ (ฟุตบอลชายหาด)(N) 7 - 6 ยูเครน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:30 เบลารุส(ฟุตบอลชายหาด)(N) 3 - 1 โปแลนด์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
21:45 โปรตุเกส (ฟุตบอลชายหาด) 6 - 3 อิตาลี (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
22:59 รัสเซีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 5 - 6 สเปน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

��������������������������������� BRA SPB

01:30 Independiente FSJ 2 - 1 CE Uniao PR 2-0

��������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

14:00 เอฟซี กิฟู 0 - 3 ไกนาเร โตโตริ 0-0
16:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 3 - 0 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 3-0
17:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1 - 2 กรุลล่า โมริโอกะ 0-1

��������������������������������� บราซิลเลียร์

21:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 1 - 2 ฟิกูเรนเซ่ 1-0
01:00 อิทัวโน่ เอสพี 2 - 1 โอเอสเต้ 1-0
03:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1 - 0 ยาปิรันก้า 0-0
03:00 ซานตา ครูซ พีอี 0 - 1 อัลโต พีไอ 0-0
05:00 คริคูม่า 0 - 0 โบต้าโฟโก้ เอสพี 0-0
07:00 อีซี จากุยเพนเซ่(N) 1 - 0 โวลตา เรดอนดา 0-0

��������������������������������� BRA D4

01:00 Ipojuca AC รอ Ferroviario do Cabo

��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 เลช พอซนาน 2 รอ มอเตรอ รูบิน
21:00 โซกอล ออสโตรดา รอ วิสลา พูลาเว่
21:00 วิกรี่ ซูวอลกี้ รอ ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ
21:30 Pogonmazovik รอ Hutnik Krakow
22:00 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช รอ สลาสค์วรอคลาวน์ 2
22:59 KP Calisia Kalisz รอ รุช ซอร์ซอฟ
00:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ รอ จีเคเอสเบลชาโตว์

��������������������������������� ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 อิปสวิช ซิตี้ รอ Slack Creek
14:00 Ripley Valley FC รอ เอซี คาริน่า
15:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี รอ โลแกน เมโทร
15:00 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด รอ ไพน์ฮิลส์

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19

03:00 Throttur Reykjavik II U19 รอ Breidablik Augnablik II U19

��������������������������������� สเตรเลีย U20

10:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 1 - 3 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 0-2
12:00 เปเรซ(ยู20) 0 - 1 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 0-0

��������������������������������� เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

00:00 Pelileo SC รอ Atacames SC
00:00 Juventud FC รอ เอสโปลี

��������������������������������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

19:00 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) รอ คลับบรูซ(ญ)
20:00 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) รอ เอนด์ราต อาลาส (ญ)

��������������������������������� NOR D4

18:00 ออปเซล ฟุตบอล รอ แอสซิเดน
18:00 ออรเคล รอ สเจลคาวิค
18:00 Djerv 1919 รอ โซล่า
18:00 Rana FK รอ ไมจอลเนอร์
19:00 วีดาล รอ Akra
19:00 บรอดด์ รอ IL Express
19:00 ดอน รอ เเฮนน่า
19:00 เมลโบ รอ Skjervoy
20:00 Lysekloster รอ ฟาน่า
21:00 Orn-Horten รอ ฮาลเซ่น
21:00 วินด์ยาร์ต รอ สเตล โจร์เพลแลนด์
21:00 FK Fyllingsdalen รอ ออส เทิร์น
21:00 เอสเค ทราเอฟฟ์ รอ โวลด้า
21:00 โคลสตัด รอ NTNUI
21:00 บรัมมันดาล รอ โลเรนสโคก
21:00 ฟอลโล่ รอ คราเครอย์ ไอเอล
21:00 ฮอนฟอสส์ บีเค รอ พอร์ส เกรนแลนด์
21:00 Bjarg รอ เอฟโยร่า
21:00 Ardal รอ เรดดี้
21:00 ทินเซ็ต รอ ทิลเลอร์
21:00 เมลฮิส รอ สเตรนฮาม ไอเอล
21:00 จีเจลเลอราเซน ไอเอล รอ Toten

��������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

00:00 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ รอ Molynes United
02:30 เวเร ยูไนเต็ด รอ คาวาเลียร์ เอฟซี

��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 โบคุ่ม (ยู 17) รอ Wuppertaler SV Borussia U17
16:00 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) รอ ดอร์ทมุนด์ (ยู 17)
16:00 เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17) รอ เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17)
16:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) รอ เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17)
16:00 เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) รอ FSV แฟร้งค์เฟิร์ต(U17)
16:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)
17:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) รอ เชมนิตเซอร์(ยู 17)
18:00 Fortuna Koln U17 รอ เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17)
18:00 อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) รอ ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17)
18:00 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) รอ SG Unterrath U17
18:00 เอาก์สบวร์ก (ยู 17) รอ บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
18:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) รอ รอสต็อก ยู17
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) รอ Hertha Zehlendorf U17
18:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17) รอ โฮลสไตน์คีล(ยู 17)
18:00 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) รอ ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
18:30 FC Erzgebirge Aue U17 รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)
19:00 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) รอ เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17)
19:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17) รอ คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17)
19:00 Viktoria Berlin U17 รอ ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17)
20:00 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) รอ โคโลญจน์ (ยู 17)
20:00 ซังค์ เพาลี (ยู 17) รอ คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17)

��������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 เลกาเนส บี 0 - 1 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 0-1
22:00 UD Mutilve 3 - 2 นาซาร่า 2-1
22:59 โครูโช่ เอฟซี(N) 1 - 2 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0-1
22:59 กรานาดา ซีเอฟ บี 0 - 0 เรอัล มูร์เซีย 0-0
23:30 เอดี ซานฮวน 0 - 0 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 0-0
23:30 เอสดี ลาเรโด 0 - 1 โอซาซูน่า บี 0-0

��������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) รอ เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19)
16:00 Kassel U19 รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19)
16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) รอ อิงโกลสตัดท์ (ยู 19)
16:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) รอ อาเค่น ยู19
16:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) รอ ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19)
16:00 โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19) รอ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
16:00 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) รอ เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19)
16:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) รอ Eimsbutteler TV U19
16:00 มักเดเบิร์ก(ยู 19) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) รอ ชามนิตเซอร์(ยู 19)
17:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) รอ เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19)
17:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) รอ คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19)
17:00 ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) รอ เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19)
17:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) รอ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19)
17:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) รอ อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19)
17:30 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) รอ ดินาโม เดรสเดน(ยู 19)
18:00 ซาร์บรัคเค่น ยู19 รอ เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19)
18:00 พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) รอ มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)
18:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
20:00 เนิร์นแบร์ก(ยู19) รอ ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19)

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 วีเอฟบีเออร์บัค รอ เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 3 - 0 โอเบิร์นนูแลนด์ 1-0
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0 - 0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-0
19:00 เอสเฟา สแตรเลน 1 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 0-0
19:00 วีกเบอร์ก บีค 2 - 3 เอสวี ลิปสตัดท์ 1-1
19:00 Wuppertaler 1 - 1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0-0
19:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 3 - 0 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-0
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0 - 0 เฮสเซ่น คาสเซล 0-0
19:00 เอฟซี กีสเซิน 3 - 1 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-1
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 3 - 1 บาลินเกอร์ 1-0
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1 - 0 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0-0
19:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 5 - 4 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 2-2
19:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 0 - 1 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 0-0
19:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 0 - 1 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 0-0
19:00 ไฮเดอร์ เอสวี 1 - 2 อัลโตน่า 93 0-2
19:00 FC Teutonia 05 1 - 0 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 0-0
20:00 บีเอสวี เรห์เด้น 3 - 0 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 2-0
20:30 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 4 - 2 TSV Schott Mainz 2-1

��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

17:00 วันตา 3 - 1 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท 1-0
17:00 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 3 - 1 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 0-0
18:00 โอทีพี โออูลู(N) 0 - 2 วีไอเอฟเค 0-0
18:00 นูรมิจาร์เวน 2 - 1 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 1-0
19:00 PIF Parainen 3 - 1 ซัลปา 0-0
19:00 เอชเจเอส อคาร์ติเมียร์ 2 - 1 แจส พอริ 0-0
20:00 เอฟซี วาจากอสกิ 5 - 0 พีเอส เคมิ คิงส์ 3-0
20:00 คาพา 2 - 0 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 1-0
20:00 แอตแลนติส 1 - 3 เจเอพีเอส 0-2
20:00 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 2 - 1 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 1-1
21:00 ไมปา 3 - 2 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 1-2
22:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1 - 1 จีวาคีล่า เจเค 0-1

��������������������������������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur

21:00 Chasselay M.D. Azergues รอ โอลิมปิก ลียง 2
21:00 ก็อง 2 รอ โรโมแรนติน
22:00 ชามาเลียเรสเอฟซี รอ เอฟซี น็องต์ บี
22:00 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 รอ โกเบลินซ์
22:00 โอแซร์ บี รอ Haguenau
22:00 อองตองต์ เอสเอสจี รอ เอฟซี เฟลอรี่ 91
22:59 อันเดรซัก รอ โคโลเมียร์ส
22:59 อองเช่ร์ 2 รอ เตรลิสซาค
22:59 เอฟซี เบอเกอรัก รอ มง-เดอ-มาร์ซ็อง
22:59 Bourges รอ อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์
22:59 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ รอ อีเซอร์ เอเอส
22:59 เล เออบิเยรส์ รอ อ็องกูแลม
22:59 มงต์เปลลิเย่ร์ บี รอ Canet Roussillon
22:59 Aubagne รอ มาริกนาเน่ จีเนค
22:59 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล รอ Grasse
22:59 GFA Rumilly Vallieres รอ ไฮอีเรส
22:59 Martigues รอ ลียง ดูเชรี่
22:59 Saint-Priest รอ ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์
22:59 ตูลง รอ โมนาโก 2
22:59 จูรา ซูด ฟุต รอ โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี
22:59 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี รอ แซง กวองแตง
22:59 บิวแวร์ส รอ เม็ตซ์ บี
22:59 เอปินาล รอ ล็องส์ บี
22:59 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต รอ โบบิกนี เอ.ซี.
22:59 SC Schiltigheim รอ St. Maur Lusi
22:59 บลัว เอฟ.41 รอ ลอริยองต์ บี
22:59 พลาเบนเนค รอ Poissy AS
22:59 เอฟซี รูออง รอ กรานวิลเล
22:59 แซ็ง-มาโล รอ ชาร์เทรส เอฟซี
22:59 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ รอ แก็งก็อง บี
22:59 แวร์กซายส์ 78 รอ Chateaubriant
22:59 วิเทร รอ วานส์

��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 0 - 2 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-1
15:00 ดูนาเรีย คาลาราซี 1 - 1 Unirea Constanta 0-1
15:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 2 - 1 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-1
15:00 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 2 - 1 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 1-0
17:00 เมต้าล๊อกโลบูส 4 - 1 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-1
19:30 ยูนิเรีย เดจ 2 - 1 CSA Steaua Bucuresti 0-1

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 เอฟซี ซิอง (ยู 21) รอ ยัง บอยส์ (ยู 21)
20:30 Basuli B team รอ เคียสโซ
21:00 Bruhl SG รอ เอฟซี แบลค สทาร์
21:00 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา รอ เบียล เบียนนี่
21:00 Zurich B team รอ สตาเด้ นยอนเนียส
21:00 FC Schotz รอ เอฟซี โคโซโวซูริค
21:00 โซล็อตเทิร์น รอ เดเลมอน
21:00 ซูก 94 รอ SV Hongg
21:00 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) รอ เอฟซี เนเทอร์ส
21:00 เอฟซี บัลเซอร์ รอ เอฟซี กอสเซา
21:00 เอฟซี ลินท์ 04 รอ FC Eschenbach
21:00 เอฟซี ทุคเกน รอ ทาลวิล
22:00 SC Buochs รอ โวห์เลน
22:00 เมแร็ง รอ US Terre Sainte
22:00 Monthey รอ แกรนด์ แลนซี
22:00 อูซี่ รอ บาเดน
22:30 เวอแวสปอร์ต รอ FC Echallens
22:59 Etoile Carouge รอ เบลลินโซนา
22:59 เอฟซี ธูน (ยู 21) รอ ลาโชฟอนด์
00:00 Chenois รอ Bulle
00:00 ลูกาโน่(ยู21) รอ Freienbach
01:00 บาสเซโคร์ท รอ Koniz

��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga

18:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม รอ เอสซี คาลสดอฟ
21:00 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 รอ เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก
21:00 ยูเอสเค อานิฟ รอ เอสวี เซเคอเคน
21:00 เอสซี เบรเกนซ์ รอ อดมิรา ดอร์นเบิร์น
21:00 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ รอ RW Rankweil
22:00 บิชช็อฟส์โฮเฟิน รอ เอสวี คูเคิล
22:00 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน รอ ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์
22:00 เอสวี ฮอลล์ รอ Worgl Obi SV
22:00 คุฟซไตน์ รอ SV Fugen
22:30 Mauerwerk รอ เอสวี ลีโอเบนดรอฟ
22:30 SV Stripfing Weiden รอ เวียนเนอร์ เอสซี
22:59 อัลเลอไฮเลเกน รอ ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก
00:00 คิทซ์บูเฮล รอ WSG Swarovski Tirol B
00:00 ซานตาอานา รอ ยูนิออน กรูเทน

��������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 โนท็อดเด้น เอฟเค 3 - 0 โซต้า 2-0
19:00 สคีด ออสโล 2 - 1 เลวานเจอร์ เอฟเค 2-0
20:00 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 4 - 1 เฟคเกรอย 3-0
20:00 แบรัมเอสเค 3 - 2 โฟลโร 1-2
21:00 เอฟเคอเรนดัล 0 - 0 กเจลแซส 0-0
21:00 เซนจา 1 - 1 โฟรย่า FK 0-1

��������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1

17:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) รอ มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ)
19:00 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) รอ บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
19:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) รอ ไอเค อุปซาลา (ญ)
19:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) รอ ยูเมีย ไอเค (ญ)
20:00 โบลสตรานอส เอสเค (ญ) รอ อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ)
20:00 Borgeby FK (w) รอ จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)

��������������������������������� ตุรกี ลีก 2

20:00 อันคารา เดไมสปอร์ 1 - 0 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 0-0
20:00 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 3 - 1 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 1-1
20:30 เพนดิคสปอร์ 3 - 2 ซองกุลดัค 1-0
20:30 อินโกลสปอร์ 0 - 0 Hekimoglu Trabzon 0-0

��������������������������������� ตุรกี 3. ลัก บี

19:30 Yeni Orduspor รอ Aksarayspor
20:30 Utkoi รอ Erbaaspor S
22:59 คาซิยาก้า รอ Celspor

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

19:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 1 - 2 Dinamo Vladivostok 1-2
20:00 ซัลยุต 0 - 2 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 0-0

��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 Froso IF 2 - 2 Storfors AIK 0-1
17:00 Ytterhogdal IK 2 - 0 โบเดน บีเค 1-0
18:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 3 - 1 ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 2-1
18:00 เอสโลฟ บีเค 2 - 1 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 2-0
18:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 2 - 0 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 1-0
18:00 Sandvikens AIK FK 5 - 2 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 0-1
19:00 ไอเค ออเดวอร์ด 1 - 0 Lidkopings FK 0-0
19:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 6 - 5 อันเจเรด บีเค 2-3
19:00 ไอเอฟเค คูมลา 3 - 3 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 1-0
19:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ รอ วาร์มโบลเอฟซี
19:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค รอ สเมดบี้ เอไอเอส
19:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี รอ ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ
19:00 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 2 - 1 บีเค โอลิมปิค 1-0
19:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 1 - 1 ไอเอฟเค เบอร์ก้า 0-1
19:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 2 - 1 Stöde IF 1-1
19:00 ทาฟเดีย ไอเค 1 - 0 Notvikens IK 1-0
19:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 2 - 0 Hoganas BK 0-0
19:00 BK Astrio 4 - 3 อัสซีริสก้า บีเค 2-1
19:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 4 - 1 IK Tord 1-0
19:00 ทอลสแลนด้าไอเค 3 - 4 ออนซาล่า บีเค 2-1
19:00 เอ็นโคปิ้งก์ 2 - 3 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 1-1
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 3 - 1 เอฟซี กูเต้ 1-0
19:00 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 3 - 0 FC Arlanda 2-0
19:00 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 2 - 1 เอ็นสเคเด้ไอเค 0-1
19:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 0 - 0 IFK Osterakers FK 0-0
20:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ รอ ทีเลโซ เอฟเอฟ
20:00 Mjolby AI FF รอ ทรอซา วาญแฮราด เอสเค
20:00 IFK Karlshamn 2 - 3 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 0-1
20:00 Sandviks IK 1 - 0 Bergnasets AIK 1-0
21:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค รอ อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค
62 วินาที วาสต้า ฟลอรุนด้า 0 - 0 วินเบิร์ก ไอเอฟ 0-0

��������������������������������� TAS พรีเมียร์ลีก

11:00 โฮบาร์ต ใต้ 2 - 0 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1-0
11:00 โฮบาร์ทซีบรา 1 - 3 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 1-3
11:00 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 1 - 0 ลอนเซสตัน ซิตี้ 0-0
11:00 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 2 - 1 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 1-1

��������������������������������� ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:15 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 0 - 6 เวสตัน พุด (ญ) 0-4
13:00 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 0 - 1 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 0-0
14:00 คาปาลาบา(ญ) 8 - 1 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ เอสซี (ญ) 2-1
15:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 3 - 1 Sunshine Coast Wanderers (W) 1-0
16:00 Peninsula Power NPL (w) 0 - 3 Brisbane City (w) 0-3

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 นอร์ท แคโรไลนา 4 - 1 New England Revolution B 2-1
06:10 กรีนวิลล์ เอฟซี 1 - 0 Chattanooga Red Wolves 1-0
07:00 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1 - 0 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 0-0
07:00 Tormenta FC 2 - 0 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 2-0
07:00 โอมาฮา 2 - 1 โตรอนโต้ เอฟซี 2 1-0

��������������������������������� ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

13:00 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) รอ Western Spirit Reserves

��������������������������������� ภูฏาน Thimphu League

17:00 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด รอ ทิมพูซิตี้

��������������������������������� FFSA WPL

14:45 แอดิเลด ซิตี้ หญิง รอ เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ)
14:45 West Adelaide (w) รอ ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ)

��������������������������������� ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:00 Robina City FC (w) รอ เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง
16:00 เอซี คาริน่า (ญ) รอ Kangaroo P Rovers (w)

��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

18:00 เอฟซี ฮอนก้า (ยู 20) รอ คาโป (ยู 20)
19:00 FC Kontu U20 รอ คูพีเอส(ยู 20)
19:00 GrIFK U20 รอ ฮาก้า (เยาวชน)

��������������������������������� เปรู B ลีก

06:00 ซานโตส เอฟซี ลิมา 0 - 1 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ 0-0

��������������������������������� ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ 1 - 1 Herrera FC 1-1
06:00 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 1 - 0 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 0-0
06:00 Veraguas FC 1 - 1 พลาซ่า อมาดอร์ 0-1
07:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี 1 - 3 เทาโร เอฟซี 0-1

��������������������������������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

19:00 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ รอ Buchonia Flieden
20:00 FSV Fernwald รอ Hünfelder SV
20:00 Viktoria Griesheim รอ VfB Ginsheim
20:00 Turk Gucu Friedberg รอ Rot-Weiss Hadamar
20:00 วอล์ดเกอเมส รอ FC Eddersheim
21:00 FC 1906 Erlensee รอ SG Barockstadt
21:00 TuS Dietkirchen รอ SV Zeilsheim

��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

17:30 เอฟซี ฟินน์ครูด 3 - 2 ทีไอพีเอส วันตา 1-0
18:00 คัลท์ซู ลัปปีนรันต้า 1 - 0 RPS Lions 1-0
18:00 คอยพีเอส 1 - 0 ซาปา 0-0
18:30 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 5 - 1 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 3-0
19:00 พุยยุ เฮลซิงกิ 7 - 1 เอฟซี เอสพู 2 4-0
19:00 KyPa 1 - 1 ฮาพีเค 1-1
22:00 EBK เอสพู 4 - 2 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 4-1

��������������������������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 ชัยภูมิ ยูไนเต็ด 2 - 8 Ubon Krua Napas FC 2-5

��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

02:30 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย รอ ยูเรนา เอสซี
02:30 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี รอ มิเนอร์เวน เอฟซี

��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga

18:30 UFC Siezenheim รอ ยูเอฟซี อัลเทนมาร์คท์
19:00 Sportunion Mauer รอ เอสวี ดานูบ
20:00 เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน รอ SV Schwechat
20:00 เอเอสวี 13 เวียนนา รอ เอฟวี ออสเตรีย 13

��������������������������������� บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 ECUS รอ แอตเลติโก้ โมกิเอสพี
01:00 มาอูเอ็นซ่าเอสพี รอ Barcelona Esportivo Capela SP
01:00 ฟลาเมงโก(เอเอ) รอ เปาลิสต้า
01:00 GD Saocarlense รอ ริโอ บรานโก้เอสพี
01:00 XV de Jau รอ โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี

��������������������������������� ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

18:00 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) รอ อิลเวส 2 (ญ)
20:00 วีเจเอส วันตา(ญ) รอ Ilott (w)
21:00 โรพีเอส(ญ) รอ HauPa (w)

��������������������������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

00:30 Thes Sport รอ รูเปล บูม
01:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช
01:00 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว รอ Patro Eisden

��������������������������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 โมคา เอฟซี รอ Cibao FC
05:00 UniversidadO M รอ Atletico Vega Real

��������������������������������� ชเลสวิกลีกา

19:00 TSV Bordesholm รอ Eckernforder SV
19:00 อูทิน 08 รอ SV Todesfelde
19:00 TSV Pansdorf รอ Union Neumunster

��������������������������������� โปแลนด์ Div.4

16:00 Gedania Gdansk รอ Grom Nowy Staw
17:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี รอ เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
17:00 Unia Janikowo รอ โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก
18:00 สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้ รอ Jarota Jarocin
20:00 GKS Przodkowo รอ โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
20:00 Wisloka Debica รอ Podhale Nowy Targ
20:00 เคเอสคุทโน รอ โปโลเนีย วอร์ซอว์
20:00 KS Pogon Nowe Skalmierzyce รอ บอลเทค จีเนีย
21:00 เออซุส วอร์ซอ รอ จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2
21:00 Mamry Gizycko รอ LKS Lodz II
21:00 LKS Goczalkowice Zdroj รอ MKP Carina Gubin
21:00 Czarni Polaniec รอ เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส
21:00 Pilica Bialobrzegi รอ Wikielec
21:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค รอ ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี
21:00 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค รอ Korona Rzeszow
21:30 Gawin Sleza Wroclaw รอ Lechia Zielona Gora
21:30 Piast Zmigrod รอ GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
21:30 Foto-Higiena Olawa รอ Rekord Bielsko-Biala
22:00 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ รอ Unia Skierniewice
22:00 Odra Wodzislaw รอ สเตล บิเซค
22:00 Bron Radom รอ พิลิแกน โลวิส
22:00 Warta Gorzów Wielkopolski รอ Gornik II Zabrze

��������������������������������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 Konkola Blades รอ เพาเวอร์ ไดนาโมส์

��������������������������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 เบือง เกต อังกอร์ รอ วิสาขเอฟซี
15:30 กัมพูชาไทเกอร์เอฟซี รอ พนมเปญ เอฟซี
15:30 National Police Commissary รอ สะเวย์ เรียง เอฟซี

��������������������������������� เซอร์เบีย U19 ลีก

14:50 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 4 - 3 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 2-1

��������������������������������� ไอซ์แลนด์ 3 Deild

22:59 Dalvik Reynir รอ เอลลิดิ

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 Tatran Rakovnik รอ Ceska Lipa
15:15 แคลดโน่ รอ เอฟเค โคมูตอฟ
21:00 SK Detmarovice รอ Novy Jicin
21:00 Cesky Brod รอ Brandys Nad Labem
21:00 Frydlant Nad Ostravici รอ เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ
21:00 Spartak Sobeslav รอ FK Jindrichuv Hradec

��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

18:00 บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา รอ TuS Komet Arsten
18:00 BTS Neustadt รอ เบรเมอร์ เอสวี
19:00 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 รอ MSV Neuruppin
19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen รอ FC Bruchsal
19:00 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 รอ เวลลิงเก้น
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส รอ SV Linx
19:00 ฮัลเลน รอ VfB 1921 Krieschow
19:00 SV Blau-Weiss Zorbau รอ เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ
19:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ รอ international Leipzig FC
19:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ รอ Hassia Bingen
19:00 TSV Dachau 1865 รอ วีเอฟอาร์ กราซิงค์
19:00 SpVgg Ansbach รอ บาเยิร์น โฮฟ
19:00 Rostocker FC <