บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������� 01/08/2564

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 3 - 2 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0-0
01:45 ทัลเลเรส กอร์โดบา 0 - 0 โบคา จูเนียร์ส 0-0
04:00 ริเวอร์เพลท 1 - 1 ซีเอ ฮูราแคน 0-0
06:15 ซาน ลอเรนโซ่ 1 - 1 บานฟิลด์ 0-0

��������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 ออสเตรียเวียนนา 1 - 1 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0-1
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 7 - 1 เอสวี รีด 2-0
22:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 1 - 4 สตวร์มกราซ 1-4

��������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 2 - 0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-0
02:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1 - 3 ฟลาเมงโก 0-3
04:15 บาเฮีย บีเอ 0 - 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-0
04:15 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0 - 1 ซานโตส 0-1
06:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1 - 1 อเมริกา เอ็มจี 1-1
06:30 ซิเอร่า 3 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า 1-1

��������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 แซงต์ กิลลุส 0 - 1 คลับบรูซ 0-0
21:00 ซูลเต้ วาเรเกม 1 - 2 สตองดาร์ด ลีแอช 0-0
23:30 เคเอเอ เกนท์ 2 - 2 เบียรส์ชอทวิลริค 1-0
02:00 รอแยล อันท์เวิร์พ 0 - 1 คอร์ไทรจ์ 0-0

��������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 วอร์ต้า พอซแนน 1 - 1 โปกอน เซซิน 0-1
22:30 คราโคเวีย คราคอฟ 1 - 2 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-1
01:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 3 - 0 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 2-0

��������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 1 - 2 แรนเดอร์ส 0-1
19:00 ซิลเคบอร์ก 0 - 0 อัลบอร์ก 0-0
21:00 เวเจิล 2 - 2 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1-1
22:59 โอเดนเซ่ บีเค 0 - 2 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0-1

��������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 โฮลสไตน์ คีล 0 - 3 ชาลเก้ 04 0-2
18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0 - 0 ซังค์ เพาลี 0-0
18:30 ฮัมบูร์ก 1 - 1 ดินาโม เดรสเดน 1-0

��������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

21:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 1 - 1 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1-0
00:00 เอฟเค รอสตอฟ 2 - 4 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-2
00:00 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0 - 1 เอฟเค คิมกี้ 0-0

��������������������������������� เค-ลีก

18:00 แกงวัน เอฟซี 3 - 0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 1-0
18:00 แดกู เอฟซี 1 - 1 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0
18:00 กวางจู เอฟซี 0 - 0 ซองนัม เอฟซี 0-0

��������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:05 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส(N) 2 - 2 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-1
05:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1 - 1 ชิคาโก ไฟร์ 1-1
06:35 โตรอนโต้ เอฟซี 1 - 1 แนชวิลล์ เอฟซี 1-1

��������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 เยอร์การ์เด้น 2 - 1 ฮัคเค่น 0-0
22:30 คัลมาร์ 1 - 0 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-0
22:30 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1 - 1 ฮัมมาร์บี้ 1-0

��������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15 เซนต์ กัลเลน 2 - 2 ลูเซิร์น 2-0
21:30 เซอร์เวตต์ 0 - 2 ลูกาโน 0-0
21:30 บาเซิ่ล 6 - 1 เอฟซี ซิยง 5-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 อเบอร์ดีน 2 - 0 ดันดี ยูไนเต็ด 1-0
22:30 มาเธอร์เวลล์ 2 - 3 ฮิเบอร์เนี่ยน 2-1

��������������������������������� กระชับมิตร คัพ

15:00 กินตร้า ยูนิเวอร์ซิเทตัส (ญ) 1 - 2 เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ) 0-1
16:00 CD Paracuellos Antamira 3 - 4 ลาส โรซัส 0-1
16:00 SV Burgaltendorf 1913 6 - 2 TUSEM Essen 4-0
18:00 ล็องส์ รอ ยูเอสแอล ดันเคอร์
18:00 Rather SV 1 - 9 ทีเอสเฟา เมียร์บุช 1-4
18:00 กอนเซนไฮม์ 1 - 1 VfB Marburg 0-0
18:15 อาร์เซน่อล (ญ) 2 - 1 เชลซี เอฟซี (ญ) 1-0
19:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0 - 2 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-1
19:00 เอฟซี มอนไฮม์ 4 - 3 บอนเนอร์ 2-2
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 6 - 0 TUS Bovinghausen 04 3-0
19:00 SV Hemelingen รอ Rotenburger SV
19:00 โคเวนทรี ซิตี้ 1 - 2 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-1
19:00 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 3 - 1 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 2-1
19:30 ดีอีเอ็ม 1 - 1 เอสซี เทลสตาร์ 0-1
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1 - 1 เอดีโอ เดน ฮาก 0-0
20:00 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 3 - 1 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 1-0
20:00 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 3 - 3 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 3-1
20:00 Concordia Wiemelhausen 0 - 3 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 0-2
20:00 SpVg Schonnebeck 8 - 0 Browersmtad 3-0
20:00 เอฟซี เพสช์ 1956 3 - 0 MSV Düsseldorf 2-0
20:00 วัตเทินไชด์ 09 3 - 1 คิกเกอร์ เอ็มเดน 2-0
20:00 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 1 - 3 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0-1
20:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 2 - 3 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0-1
20:00 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน 4 - 1 จาห์น เฮียร์เฟลด์ 1-0
20:00 SV Atlas Delmenhorst 3 - 1 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 1-0
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ รอ โฮลสไตน์ คีล 2
20:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2 - 1 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 0-1
21:00 เอฟซี ฮาเนา 93 1 - 2 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 1-2
21:00 กัซเทป 3 - 1 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 2-0
21:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 5 - 2 ซาบาลี 1-1
21:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 1 - 3 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1-1
21:00 อาร์เซน่อล 1 - 2 เชลซี 0-1
21:00 คอนยาสปอร์(N) 1 - 0 อันตัลยาสปอร์ 0-0
21:00 อัลเมเร่ ซิตี้(N) 1 - 1 เวสเตอร์โล 0-0
22:00 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่(N) 3 - 2 ปิอาเชนซา 3-0
22:00 โครโตเน่ 1 - 0 เจียน่า เออมินิโอ 0-0
22:00 ไกเซอร์ ชีฟ(N) 0 - 0 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-0
22:00 ชิตตาเดลล่า รอ ลูพาเรนเซ่ เอฟซี
22:00 อาร์ดา 2 - 1 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 0-0
22:30 คาตันซาโร่(N) 1 - 1 วิโบเนเซ่ 1-0
22:30 FK Tikves Kavadarci 2 - 0 Detonit Junior 0-0
22:30 ซาแลร์นิตาน่า 2 - 1 ปาแลร์โม่ 1-0
22:59 เบรกัลนิก้า สติป 3 - 0 ซิเล็กส์ 1-0
22:59 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1 - 2 Konishisdorf 1-0
22:59 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 1 - 1 โปเบด้า 1-1
23:15 เบรสชา(N) 1 - 0 มานโตวา 0-0
23:30 แบรสต์ 1 - 2 มายอร์ก้า 0-1
23:30 เลเมีย 1 - 3 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 1-2
23:30 แอสเตราส ตริโปลิส 4 - 0 ไอโอนิกอส 2-0
00:00 เตเนริเฟ่(N) 1 - 1 อัลบาเซเต้ 0-1
00:00 คาโปสวาร์ 0 - 2 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 0-2
00:00 เออี พรัท 0 - 0 Grama 0-0
00:00 ฮูเอสก้า(N) 1 - 0 คาสเตลล่อน 0-0
00:00 คาดิส(N) 1 - 2 อัลเมเรีย 0-1
00:00 Aguilas UP 1 - 2 อัล นาเซอร์ ดูไบ 0-2
00:05 อคูลัส ซีเอฟ 1 - 2 อัล นาเซอร์ ดูไบ 0-2
01:00 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 0 - 2 ปอนเตเบดรา 0-0
01:15 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0 - 2 คิโรน่า 0-0
01:30 ปาร์ม่า 0 - 3 ซัสเซาโล่ 0-1
01:45 เปรูจา 2 - 0 เชเซน่า 1-0
02:00 El Farolito SC รอ แซคราเมนโต โกลด
03:40 ซีดี โอลิมเปีย 2 - 3 ซีดี โมตากัว 1-2
07:10 Deportivo Mixco (W) 0 - 0 CSD Concepcion (w) 0-0

��������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:30 คุนชาน เอฟซี(N) 1 - 0 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด 1-0
16:00 ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 1 - 6 เหมยโชวเคอเจีย 0-5
18:35 ซูโจว ดองวู(N) 1 - 2 เฉิงตู ซินเฉิง 0-2
19:00 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) 0 - 0 เสฉวน 0-0

��������������������������������� นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

18:00 นาร์โด เอฟเค 3 - 0 ซทจอร์ดาล บริ้ง 2-0
19:00 ฟาน่า(N) 0 - 3 เอสเค บรานน์ 0-1
19:00 อัลต้า 3 - 1 ทรอมโซ่ ไอแอล 2-1
20:00 ไอสโวล์ด TF 1 - 3 รัวฟอส 1-3
20:00 เฟคเกรอย 1 - 1 เอฟเค เจิร์ฟ 1-0
21:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 1 - 1 วาเลเรนก้า 0-0
21:00 Djerv 1919 0 - 2 ไวกิ้ง เอฟเค 0-1
21:00 โฮดด์ 1 - 2 โมลด์ 0-1
21:00 เลวานเจอร์ เอฟเค 0 - 2 เรนเฮล์ม ไอแอล 0-0
21:15 สคีด ออสโล 1 - 1 ลีลล์สตรอม 0-0
22:59 โมสส์ 3 - 1 เฟรดริกซ์สตรัด 0-1
22:59 นอร์สแตน 0 - 3 ชาร์ปบอร์ก 08 0-1
22:59 กเจลแซส 0 - 1 โกรลุด 0-0
22:59 เรดดี้ 0 - 1 สตรอมก็อดเซ็ท 0-0
22:59 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0 - 1 สตาเบ็ค 0-1
22:59 โนท็อดเด้น เอฟเค 0 - 3 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 0-2
22:59 เฟรม ลาวิค 0 - 1 ออด เกรนแลนด์ 0-1
22:59 เอฟเคอเรนดัล 3 - 3 ซานเดฟยอร์ด 1-2
22:59 Akra 2 - 2 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1-2
22:59 ออรเคล 1 - 11 โรเซนบอร์ก 1-7
22:59 ทิลเลอร์ 1 - 5 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0-1
22:59 จังเคเลน 1 - 3 โบโด กลิมท์ 0-1
00:00 FK Fyllingsdalen 1 - 2 Oygarden FK 1-1

��������������������������������� อังกฤษ ลีกคัพ

19:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0 - 0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0

��������������������������������� จีน เอฟเอ คัพ

14:30 ไนมองโกล ฉ่าวซ่างเฟย เอฟซี(N) 1 - 1 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี 0-1
14:30 อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ(N) 2 - 4 แดนทองเถิงเย่ว 0-3
14:30 จีน (ยู20)(N) 6 - 0 เหอเบ่ย จิงยิง 1-0
14:30 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่(N) 1 - 0 เฉวียนโจว หย่าซิน 1-0
14:30 เซียะเหมิน ลู่ต่าว(N) 3 - 0 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ 2-0
14:30 เสืออี้ชุน(N) 1 - 4 อู๋ซี หวูโกว 0-3

��������������������������������� เบลเยี่ยม คัพ

20:00 A.S Montigny 0 - 4 Rapid Symphorinois 0-0
20:00 OC Nismes 2 - 3 Flavion-Morialme 2-2
20:00 Jeunesse Freylangeoise 0 - 2 Aywaille 0-0
20:00 Herseaux 2 - 2 ASC Havinnes 2-0
21:00 SV Diksmuide 2 - 1 SV Anzheim 2-0
21:00 Wevelgem City 5 - 1 Obigies 0-0
21:00 Oostkamp 4 - 0 RC Lauwe 0-0
21:00 อาร์เอฟซี ทัวร์ไน 0 - 1 Racing Waregem 0-0
21:00 Eendracht Wervik 2 - 1 Eendracht Aalter 0-0
21:00 Roeselare Daisel 1 - 2 Blankenberge 0-0
21:00 Zuldare Young 1 - 1 Weizeler B 0-0
21:00 Ployun 1 - 3 KWS Lauwe 0-0
21:00 Denderhoutem 4 - 0 Iklo metropolis 0-0
21:00 Ardennen 2 - 2 Voorde Appelterre 0-0
21:00 RC Lebbeke 2 - 0 Latem 0-0
21:00 Elene Grotenberge 5 - 0 East hax 0-0
21:00 VW แฮมเม่ 1 - 0 Wambeek 0-0
21:00 Saint Nicholas 2 - 1 Eendracht Zele 0-0
21:00 Sports in Saint Denis 0 - 6 SK Lochristi 0-0
21:00 Hal MardenFC 0 - 2 Jong Lede 0-0
21:00 Olympic boost 1 - 2 Erpe-Mere United 0-0
21:00 Hornu 0 - 3 FC Ostiches 0-0
21:00 Morlanwelz 3 - 1 RUS Saint-Ghislain-Tertre-Hautrage 0-0
21:00 Belceil 2 - 1 AFC Ivar 0-0
21:00 Genly-Quevy 9 - 1 BX Brussels 0-0
21:00 FC Genette 3 - 0 Ixelles 0-0
21:00 Harchies-Bernissart 0 - 0 Neveros 0-0
21:00 Entite Manageoise 0 - 0 Hoeilaart 0-0
21:00 Schaerbeek Evere 1 - 1 Union Lasne-Ohain 0-0
21:00 KFC Rhodienne-De Hoek 3 - 1 Etterbeek 2-1
21:00 Braine 3 - 1 Leopold Uccle 0-0
21:00 Binche 8 - 0 Vacresse 0-0
21:00 Wolvertem Merchtem 2 - 1 Wemmel 0-0
21:00 Rupermond 0 - 4 Rapid Leest 0-1
21:00 Ranst 3 - 1 Willebroekse 0-0
21:00 Stade Everois 2 - 2 Kontich 0-1
21:00 Fort Maria elite 1 - 3 Herent 0-0
21:00 Osta Meerbeke 2 - 0 ดิลเบคสปอร์ต 0-0
21:00 Sint-Jozef Londerzeel 1 - 6 KFC Eppegem 0-0
21วินาที Sint-Job 0 - 0 กริมเบอร์เก้น -
21:00 Bertem-Leefdaal 1 - 3 Corso Vasher M Beck 1-0
21:00 Broechem 0 - 0 Saint-Josse 0-0
21:00 Bornem 2 - 1 Bichengmu Sports B 0-0
21:00 Sporting Bruxelles 2 - 0 Kruibeke 0-0
21:00 RVC Hoboken 1 - 0 Koninklijke Schelle Sport 0-0
21:00 Andennais 1 - 1 Gosselies Sports 1-0
21:00 RFC Meux II 0 - 4 Onhaye 0-0
21:00 Jeunesse Tamines 6 - 1 Malonne 0-0
21:00 Aische 3 - 2 Arquet 0-0
21:00 Erpion 1 - 6 VK Linden 0-0
21:00 RUS Courcelles 5 - 0 Walcourt 0-0
21:00 Jodoigne 3 - 1 Montignies 0-0
21วินาที Crossing Vissenaken 0 - 0 Rhisnes -
21:00 Mormont 6 - 0 Saint-Louis-Saint-Leger 4-0
21:00 สปริมอนต์ บี 0 - 3 โรชฟอร์ต 0-0
21:00 Bastogne 1 - 1 Meix-Devant-Virton 0-1
21วินาที Turner Weier Sports 0 - 0 Waxnowell -
21:00 RUS Gouvy 1 - 1 Messancy 1-0
21:00 RJS Bas-Oha 1 - 2 Chevetogne 0-0
21:00 JS Fizoise 0 - 2 Sprimont Comblain 0-0
21:00 Lorraine Arlon 4 - 1 FC Bercheux 3-0
21:00 Sterfrancorshan B 3 - 1 Sports in Cogne 0-0
21:00 อาร์.เอฟซี ฮวง 6 - 2 RUS Melreux 0-0
21:00 Berg en Dal 2 - 0 Vorselaar 0-0
21:00 Wanrod 0 - 5 Sint-Lenaarts 0-0
21:00 KFC Nijlen 12 - 1 Norstad nordwig 0-0
21:00 ดีสต์ 7 - 1 Sport Koersel 4-0
21:00 Herstal 3 - 1 Elsautoise 0-0
21:00 Bregel Sport 3 - 1 Stade Disonais 0-0
21:00 Trojan borderFC 5 - 1 Aubel FC 3-1
21:00 Rachel toser 2 - 2 Beek 0-1
21:00 Raeren 2 - 0 Hombourg 0-0
21:00 เวลเลน 5 - 0 Salt Tillman 0-0
21:00 Rutten 1 - 7 Verbroedering Maasmechelen 0-0
21:00 Bill Riggs B 0 - 4 Richelle United 0-2
21:00 Espvarminerva 2 - 1 K.Kabouters Opglabbeek 0-0
21:00 CS Khniss 1 - 3 RDK Gravelo 0-0
21:00 Aubel 1 - 1 Weerstand Koersel 0-0
21:00 SLW Maaseik 0 - 5 Brustem Centrum 0-0
21:00 Grimbie 2 - 9 Eendracht Termien 0-0
21:00 Excelsior Mariakerke 2 - 1 Dendermonde 0-0
21:00 Huhalden otthalden 3 - 1 Bossiere 1-0
21:00 เบอริงเคน 1 - 2 KFC Wezel 0-0
21:00 Excelsior Zedelgem 3 - 3 Wielsbeke 3-1
21:00 KVV Oostduinkerke 2 - 2 Estaimbourg 1-1
22:00 Mahnke Azee Varm 0 - 4 HO Kalken 0-3
22:59 Stade Bierbeek 2 - 1 The union of mole 0-1
22:59 เคเอฟซี ลีลล์ 2 - 0 Oder tuhout 1-0

��������������������������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เอฟซี มาริอูพอล 1 - 2 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 0-0
23:30 ดินาโม เคียฟ 4 - 0 เวเลซ 3-0
23:30 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 2 - 0 รุกห์ วินนีกี้ 1-0

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 2

22:30 ดราว่า 1 - 1 เอ็นดี เบลตินซี 1-1
22:30 เอ็นเค นาฟต้า 2 - 2 เอ็นเค เครสโก 2-1

��������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

19:15 วาดุซ(N) 1 - 2 เนอชาแตล ซามักซ์ 0-2

��������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

22:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 3 - 1 แลนด์สโครน่า 1-1
22:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 1 - 1 นอร์บี้ ไอเอฟ 0-1

��������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

23:15 ซีเอส คราอิโอว่า 1 - 2 โบโตซานี่ 1-0
02:00 ยูทีเอ อารัด 1 - 1 สเตอัว บูคาเรสต์ 1-0

��������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0 - 3 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-2
20:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 4 - 4 เฟรเดอริเซีย 2-3

��������������������������������� ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0 - 4 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0-2

��������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

23:55 คูคาริคกิ สตานคอม 2 - 1 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 1-0
02:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 4 - 0 เอฟเค วอซโดวัค 2-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

00:15 โลโคโมทีฟ โซเฟีย(N) 1 - 0 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1-0

��������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 เอฟเค เซนิก้า 2 - 1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0-0
22:59 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0 - 1 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0-0
22:59 ดูนาจสก้า สเตรด้า 3 - 1 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 1-1

��������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

23:55 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1 - 0 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1-0
02:00 ดินาโม ซาเกร็บ 3 - 3 ริเยก้า 2-3
02:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0 - 0 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-0

��������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี

22:45 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1 - 1 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 0-0
01:00 อูจเปสต์ 1 - 2 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 0-1

��������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 บานิค ออสตราว่า 5 - 1 ฟาสตาฟ ซลิน 4-0
21:00 สโลวัคโก้ 1 - 0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-0
00:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1 - 2 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 อัตลาส 2 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ 0-0
09:00 มอนเทอร์เรย์ 2 - 0 พูมาส ยูนัม 1-0
00:00 โตลูก้า 3 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-1
06:00 ซานโตส ลากูน่า 1 - 1 ครูซ อาซูล 0-0

��������������������������������� สโลวาเกีย คัพ

21:30 Strazske 4 - 1 FK GECA 1-0
22:00 FK Partizan Precin 0 - 2 Povazska Bystrica 0-1
22:00 SK Lipova(CZE) 0 - 2 Druzstevnik Trstice 0-0
22:00 TJ Spartak Kvasov 0 - 2 เอฟเค เบลูซา 0-0

��������������������������������� สิงคโปร์ ลิก

16:30 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 1 - 3 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0-3

��������������������������������� ซีเรีย คัพ

00:30 เทชริน เอสซี 1 - 1 Efrin 1-1

��������������������������������� ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1 - 2 โรพีเอส โรวานีมี่ 0-1
22:30 มูซ่า 2 - 6 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1-3
22:30 ยาโร 0 - 0 เคพีวี คอคคูล่า 0-0

��������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

20:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 3 - 0 Noah 0-0
00:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 4 - 1 เมตต้า/ลู ริกา 2-0

��������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 2 - 1 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0-1

��������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 วิดซอว์ ลอดส์ 3 - 0 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 2-0
20:00 เคเอส พอลโควิค 1 - 1 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-1
22:59 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1 - 2 โครบริ โกลกูฟว์ 0-2

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:45 ซลูตัสค์ 1 - 1 ดินาโม มินส์ค 1-1

��������������������������������� คอนแคแคฟโกลด์คัพ

08:00 สหรัฐอเมริกา 0 - 0 เม็กซิโก 0-0

��������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:45 ทอร์ค(N) 0 - 3 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0-1
01:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0 - 1 พลาซ่า โคโลเนีย 0-0
04:00 ซีเอ เพนาโรล 2 - 0 ซีเอ ริเวอร์เพลท 2-0
06:30 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 2 - 0 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 1-0

��������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) 2 - 3 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1-1
01:15 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) 1 - 5 เอฟบีซี เมลการ์ 0-2
03:30 สปอร์ต บอยส์(N) 0 - 0 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-0

��������������������������������� ลัตเวีย คัพ

18:30 Speks 4 - 2 โกรบินา 2-1
19:00 Ludzas SK 0 - 1 Albatroz 0-1

��������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 ดอมซาเล่ 1 - 1 ทาบอร์เซซานา 1-1
01:15 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 3 - 1 มาริบอร์ 1-0

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 1 - 0 ลา อีคูดัด 0-0
04:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1 - 0 อเมริกา เด กาลี 0-0
06:05 อ็องเซ่ กัลดาส 0 - 2 มิลเลียนนาริออส 0-1

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:30 สปาร์ตาปราก 2 4 - 0 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2-0
22:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 2 - 1 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1-1
22:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 4 - 1 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 1-1
01:00 เบอโน่ 2 - 1 โอปาว่า 0-1

��������������������������������� มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 พีบี ปาหัง 1 - 0 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1-0
20:00 ตรังกานู 0 - 0 ซาบาห์ 0-0

��������������������������������� มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 0 - 0 FAM-MSN Project Squad 0-0
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 3 - 0 กลันตันยูไนเต็ด 1-0

��������������������������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก

22:30 อัล อัคห์ดาร์ 1 - 2 Al-Ahli Tripoli 1-1
22:30 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 1 - 0 อัล-อาห์ลี เบงซี่ 0-0

���������������������������������

15:30 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 3 - 0 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

02:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0 - 0 รัดนิก บิเยลจิน่า 0-0

��������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

19:00 นอมเม่ เจเค คาลจู(N) 3 - 1 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 2-0
22:59 ทรานส์ นาร์ว่า 1 - 4 เลวาเดีย ทัลลินน์ 0-3

��������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 กัวรานี อาซุนซิยง 4 - 1 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 1-0
06:15 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0 - 2 ก๋วยลีน่า 0-0

��������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

04:15 เรโม เบเลม 1 - 0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-0
04:15 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1 - 1 ปอนเต เปรตา 1-1

��������������������������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 ซิมบรู ชิซินู 0 - 2 เอฟซี มิลซามี่ 0-0
00:00 ซีเอส เปโตรคุบ 5 - 0 FC Sfintul Gheorghe 1-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 อารากัว เอฟซี 1 - 0 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 1-0
06:00 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 1 - 1 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1-1

��������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:00 ฮัวชิปาโต้ 0 - 0 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-0
00:30 ปาเลสติโน่ 3 - 2 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 0-0
03:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) 2 - 1 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 0-0
07:00 เมไลพิลล่า(N) 2 - 4 โคโล โคโล่ 1-0

��������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 0 - 0 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0-0
01:00 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 1 - 1 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 1-0
01:00 กิมนาไซ เมนโดซ่า 0 - 3 คิลเมส 0-3
01:00 เอลมาโกล 2 - 2 กิมนาเซีย จูจุย 1-1
01:00 Club Atletico Guemes(N) 0 - 0 ทริสแทน ซัวเรส 0-0
01:00 เดปอร์ตีโบ โมรอน 1 - 0 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1-0
01:00 ซาน เทลโม่ 1 - 0 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1-0
01:10 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 0 - 0 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 0-0

��������������������������������� สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 Slavia TU Kosice 2 - 1 MFK Sobrance 1-0
15:30 Jednota Banova 3 - 0 MFK Zarnovica 2-0
21:30 Mladost Kalsa 5 - 1 Spisske Podhradie 1-0
21:30 OFK-SIM Raslavice 2 - 1 Rudnany 2-0
22:00 TJ Tatran Oravske Vesele 3 - 0 Cadca 0-0

��������������������������������� ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 0 - 1 แดนน็อค ธันเดอร์ 0-0

��������������������������������� USL ดิวิชั่น 1

09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 3 - 1 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 3-0
10:00 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 3 - 1 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 3-0
03:30 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 0 - 0 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด 0-0
04:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 1 - 2 เมมฟิส 901 1-1
06:30 ไมอามี่เอฟซี 3 - 2 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1-2
07:00 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 0 - 2 San Diego loyalty 0-2

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:00 Emerging Athlete Women 0 - 4 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 0-0
16:45 เอฟซี บูลลีน ไลออน (ญ) 2 - 1 บอกซ์ ฮิลล์ (ญ) 0-1

��������������������������������� โมร็อกโก คัพ

00:30 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล(N) 0 - 1 เฟร์ ราเบท 0-1
03:30 วีแดด คาซาบลานก้า(N) 2 - 2 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 1-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

20:00 อลาชเคิร์ต 0 - 3 อารารัต 0-0
22:59 บานานต์ส 3 - 0 Noravank 0-0

��������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 กัวดาลูเป เอฟซี 1 - 1 เอดี ซาน คาร์ลอส 1-0
03:00 จิคาราล เซอร์โคบา 3 - 2 เฮเรดิอาโน 0-0

��������������������������������� โปรตุเกส ลีก คัพ

17:00 อมาดอร่า 0 - 1 เปนาฟิลด์ 0-1
20:00 ฟามาลิเคา 1 - 0 เอสโตริล 1-0
21:30 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0 - 0 ซานตาคลารา 0-0
22:59 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 3 - 1 ซีดี มาฟรา 1-0
22:59 อารัวก้า 0 - 1 ริโอ อาฟ 0-1
00:00 คาซ่า เพีย เอซี 0 - 1 วิตอเรีย กิมาไรส์ 0-1
02:30 เบาวิสต้า เอฟซี 2 - 0 ปอร์ติโมเนนเซ่ 1-0

��������������������������������� เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 Once Municipal 2 - 2 ซีดี อากีลา 2-0
04:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1 - 1 Jocoro FC 0-0
04:15 ซีดี ฟาส 3 - 1 ซานต้า เทคล่า 1-1
04:15 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ 4 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 1-1

��������������������������������� คาซัคสถาน คัพ

19:00 มาคฮ์ทาเรล 4 - 0 โทบอล คอสตาเนย์ 1-0
19:00 เซตีซู 0 - 0 เอฟเค คัสไป 0-0
20:00 อักฮซายิก โอรอล 3 - 0 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1-0
22:00 ซิดยูชอร์ 8 0 - 4 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 0-1
22:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 0 - 1 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0-0

��������������������������������� หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 1 - 1 นซี ลูนาวิค 1-1
22:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 5 - 0 07 Vestur Sorvagur 1-0

��������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

09:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 3 - 0 โคบาน อิมเพเรียล 2-0
22:59 ซีเอสดี โซโลลา 0 - 4 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0-3
01:00 Nueva Concepcion 0 - 0 CD Achuapa 0-0

��������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 Real Tomayapo 0 - 1 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 0-0
04:15 คลับ กัวบิร่า 0 - 0 อัลเวย์เรดดี้ 0-0

��������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 อูเรนเซ่ เอสซี 2 - 2 เดลฟินเอสซี 1-2
04:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 4 - 0 มาคาร่า อัมบาโต้ 2-0
07:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 2 - 2 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 2-1

��������������������������������� ชิลี พรีเมียร์ บี

02:00 เปอร์โต มอนต์ 1 - 0 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1-0
02:00 แรนเจอร์ส ทัลค่า 1 - 0 เดปอร์เตส อิควิกกัว 1-0

��������������������������������� วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

10:00 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 2 - 1 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 1-0

��������������������������������� เยอรมันลีกา 3

18:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 2 - 2 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 1-0
19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0 - 4 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 0-2

��������������������������������� ฝรั่งเศส ซุปเปอร์คัพ

01:00 ลีลล์(N) 1 - 0 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1-0

��������������������������������� เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:00 เอฟเค ไพรบราม บี 4 - 2 Povltava FA 3-1
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 1 - 1 สลาเวีย ปราก 2 1-1
15:15 ซิกม่า โอโลมุช บี 3 - 3 บานิค ออสตราว่า 2 0-2
15:15 ยูนิโก้ 1 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 1-0
15:15 ปาร์ดูบีค บี 2 - 1 โซคอล โบรซานี่ 1-0
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1 - 1 ยาบโลเนช 2 1-1
15:15 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 0-1
15:30 ซลิน 2 2 - 0 เอสเอฟเค โชวิน่า 1-0
15:45 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 0 - 0 โซคอล ฮุสตัน 0-0
22:00 เอสเค ซาปี้ 2 - 0 ดุคลา ปราก บี 1-0

��������������������������������� อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ

00:30 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 0 - 1 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0-1

��������������������������������� อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

22:00 โคแคน(N) 1 - 2 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0-1
22:00 เมตาลุค เบคาเบด 1 - 2 คิซิลคัม ซารัชโชน 0-0

��������������������������������� อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) 2 - 0 Racing Louisville (W) 2-0
02:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 2 - 0 Kansas City NWSL (W) 2-0
05:00 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 3 - 1 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 2-0
06:00 ฮูสตัน แดช (ญ) 1 - 1 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 0-0

��������������������������������� BSWCP

17:15 สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด)(N) 0 - 1 โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
18:30 ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 6 - 1 บัลแกเรีย(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:00 สโลวาเกีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 2 - 7 กรีซ(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
21:15 สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด)(N) 1 - 5 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
22:30 มอลโดวา (ฟุตบอลชายหาด) 4 - 1 เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด) 0-0

��������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

04:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 3 - 0 คอร์เรคามินอส ยูเอที 2-0

��������������������������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:00 ครีฟบาส 1 - 0 เนวา เทอร์โนพิล 1-0
22:45 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 3 - 1 เอฟซี อูจโกรอด 1-0

��������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0 - 1 Talleres Rem de Escalada 0-0
01:00 ลอส อันเดส 2 - 0 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 0-0

��������������������������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

19:30 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 3 - 1 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 1-1
01:00 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 0 - 2 ซิเอร่า(เยาวชน) 0-1
01:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 3 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 1-0
01:00 ซานโตส(เยาวชน) 1 - 3 บาเฮีย (เยาวชน) 0-2
01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 0 - 0 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 0-0
01:00 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 1 - 2 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 1-0
02:00 ครูไซโร่ (เยาวชน) 2 - 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2-0
02:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 1 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 1-1

��������������������������������� ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อควายูไนเต็ด 5 - 2 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 2-0
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 อาเบีย วอร์ริเออร์ส 1-0
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด 2 - 0 Akwa Starlets 0-0
22:00 วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี 1 - 0 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 0-0

��������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 โตลูกา(ยู 20) รอ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)

��������������������������������� เบลารุสลีกา Pershaya

21:00 Volna Pinsk 0 - 3 ดนีโปร โมกิเลฟ 0-1
22:59 เอฟเค ออร์ชา 1 - 0 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 0-0

��������������������������������� ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 กาการิน ยูไนเต็ด 1 - 3 คูม่า ไทเกอร์ 0-2
12:00 แคนเบอร์รา เอฟซี 2 - 1 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด 2-1

��������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 ทาคัวรี่ เอฟบีซี(N) 1 - 4 3 เดอ เฟบเบรโร่ 1-0
21:00 อติรา เอฟซี 2 - 3 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 1-1
21:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 2 - 2 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 2-2
21:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0 - 0 Guarani de Trinidad 0-0
01:45 2 เด มาโย พีเจซี 1 - 1 สปอตติโว อิเทโน่ 0-1

��������������������������������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

18:00 ABFF U19 (w) 9 - 1 โกเมล(W) 4-1
22:00 โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) 1 - 2 โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ) 1-0

��������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 โบโกตา เอฟซี 2 - 0 บาแรนคิลล่า เอฟซี 1-0

���������������������������������

22:59 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 1 - 1 Big Bullets FC 1-1

��������������������������������� Arab Cup U-17

21:00 คูเวต (ยู17) รอ โมร็อกโก(ยู 17)
21:00 ปาเลสไตน์ (ยู 17) รอ ซาอุดิอาระเบีย(ยู17)
21:00 จิบูตี (ยู 17) รอ แอลจีเรีย(ยู 17)
21:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 17) รอ ลิเบีย ยู17

��������������������������������� เค ลีก ชาเลน

18:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1 - 1 ชุนนัมดรากอนส์ 1-0
18:00 แทจอน ซิติเซน 1 - 0 Chungnam Asan 1-0

��������������������������������� บราซิลเลียร์

21:00 ฟิกูเรนเซ่ 2 - 1 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1-0
02:00 เซา โจเซ่อาร์เอส 4 - 2 โบต้าโฟโก้ เอสพี 2-0
04:00 ซานตา ครูซ พีอี 1 - 2 มานุส (สมัครเล่น) 0-1

��������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1 - 1 Hutnik Krakow 0-1

��������������������������������� ลีกา de elite

18:00 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 8 - 0 Windsor Arch Ka I 3-0
20:00 Chao Pak Kei 10 - 0 เฉิงฟุง 4-0

��������������������������������� WAUS WD1

14:00 บัลแคทต้า (ญ) 6 - 0 Curtin University FC (w) 4-0
14:00 Pires (w) รอ Northern Redbacks SC (w)
14:05 Perth SC (w) 0 - 2 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 0-1

��������������������������������� จาเมกา พรีเมียร์ลีก

20:30 Dunbeholden FC 2 - 1 เวเร ยูไนเต็ด 0-1
22:59 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 1 - 1 คาวาเลียร์ เอฟซี 0-0

��������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 Eilenburg 0 - 2 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-2
18:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0 - 5 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0-3
18:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 3 - 1 วีเอฟบีเออร์บัค 0-1
19:05 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1 - 2 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1-2

��������������������������������� ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

21:00 คาริเนน โปเจ็ท 4 - 0 ทีพีวี แทมเปเร่ 3-0
22:00 เอสซี คูฟู-98 0 - 1 นูรมิจาร์เวน 0-1
22:30 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 1 - 4 คาพา 0-3
22:30 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 0 - 2 PIF Parainen 0-2
22:30 นาร์เปส คราฟท์ 0 - 2 โอทีพี โออูลู 0-2

��������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:00 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 2 - 2 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0-2

��������������������������������� ออสเตรีย 3.Liga

16:00 FC Brauerei Egg 2 - 3 Rotenberg 0-0
21:00 FC Wolfurt 4 - 2 RW Rankweil 2-0
22:00 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี 0 - 6 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 0-5
22:30 Worgl Obi SV 6 - 0 SV Fugen 3-0
22:59 เอสวี คูเคิล 0 - 1 ยูเอสเค อานิฟ 0-0

��������������������������������� รัสเซีย DIV2

14:00 SKA Khabarovsk II 0 - 3 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0-1
15:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1 - 3 เอฟเค อูราล-2 0-1
17:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 2 - 1 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-0
18:00 มาชูค- เคเอ็มวี 3 - 0 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 0-0
20:00 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 2 - 1 Dinamo Saint Petersburg 2-0
20:00 Peresvet Podolsk 1 - 0 Metallurg Vidnoye 0-0
20:00 Olimp-Dolgiye Prudy-2 2 - 1 เชอตาโนโว มอสโก 0-1
20:00 อัมคาร์ เพิร์ม 1 - 1 เอฟเค ทิวเมน 1-1
20:00 Torpedo Miass 0 - 1 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0-0
20:00 FK Spartak Tuymazy 7 - 2 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 2-1
21:00 เอฟเค โคลอมนา 0 - 3 คิมกี้(สำรอง) 0-1
21:00 โรดิน่ามอสควา 4 - 2 ซาเทิร์นมอสโก 3-0
21:00 ลีเจียน ไดนาโม 3 - 1 FC Yessentuki 1-1
21:00 คาชานก้า มอสโก 0 - 1 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0-1
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 2 - 2 Dinamo Vladivostok 0-1
21:00 ดินาโม บรีอันสค์ 5 - 0 FK Fakel Voronezh Youth 2-0
21:00 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0 - 4 ซเวซดา เปียร์ม 0-2
22:00 Baltika-BFU Kaliningrad 2 - 1 Kairat Moskva 1-1
22:00 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 2 - 1 เอฟเค ชิต้า 1-0
22:00 Dnepr Smolensk 2 - 2 เอฟซี โอดินต์โซโว 2-0
22:00 Alania-d Vladikavkaz 0 - 3 เอฟเค มาฮัชกาลา 0-3
22:00 FK Kuban Kholding 0 - 1 FK Forte Taganrog 0-1
22:00 สปาร์ตัก นาลชิค 0 - 1 สตาฟโรพอล-2009 0-0
22:00 ดินาโม มอสโก บี 3 - 0 ซนามย่า ทรูด้า 2-0
22:00 เอฟซี มูรอม 0 - 1 FK Volna Nizhegorodskaya 0-0
22:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0 - 0 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-0
22:00 อแวนการ์ด คุร์สค์ 4 - 0 เซนิต เปนซา 1-0
22:00 ซัลยุต 2 - 1 เอฟเค การูก้า 2-0
22:30 ดรูซบ้า เมย์คอพ 0 - 2 โรเตอร์ โวลโกกราด บี 0-0
22:59 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0 - 1 เอสเคเอ รอสตอฟ 0-0

��������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 2 - 3 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 0-1
18:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ 1 - 2 ออนซาล่า บีเค 0-1
19:00 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 4 - 1 อัสซีริสก้า บีเค 0-1
19:00 ไอเอฟเค คูมลา 2 - 0 ไอเค กัวติออส 2-0
20:00 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม 0 - 2 บีเคฟอร์เวิร์ด 0-1

��������������������������������� NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 6 - 1 วาเลนไทน์ 1-0
11:30 เลค แมคควอรี 1 - 2 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 0-1
11:30 แฮมิลตัน โอลิมปิค 1 - 3 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 0-1
11:30 แลมบ์ตัน จาร์วิส 2 - 1 บรอดมีโดว์ เมจิก 1-0

��������������������������������� USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:35 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 2 - 3 นอร์ท แคโรไลนา 1-2

��������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 อิตูไซย์โง 2 - 0 เคลย์โพล 0-0
01:00 Leandro N Alem 0 - 4 เจนเนอรัลลามาดริด 0-2
01:00 เบรัสเตกี 3 - 3 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 3-0
01:00 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 0 - 0 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0-0
01:00 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0 - 0 คลับ ลูจัน 0-0
01:00 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0 - 1 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 0-1

��������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ 0 - 0 Puerto Nuevo 0-0
01:00 Defensores de Cambaceres 3 - 0 ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล 0-0
01:00 เดปอร์ติโบ มูนิซ 0 - 2 เดปอร์ติโว ปารากัวโย 0-2

��������������������������������� ภูฏาน Thimphu League

17:00 Druk Lhayul FC 0 - 0 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0

��������������������������������� ฟินแลนด์แชมป์ U20

18:00 FC Kontu U20 0 - 5 GrIFK U20 0-2
19:00 วีเจเอส วันตา (ยู 20) 2 - 3 อิลเวส(ยู 20) 1-1
22:00 คาปา (ยู20) 2 - 2 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 2-0

��������������������������������� สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

09:45 แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ) 1 - 4 ซานฟรานซิสโกไนท์ฮอว์กส์ (ญ) 1-0

��������������������������������� ซูดานพรีเมียร์ลีก

21:30 Hilal El Fasher 2 - 1 Khartoum Al Watani 1-1
00:00 อัล เมอร์รีคห์ 2 - 0 Khartoum Al Watani 0-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

18:00 OsPa 0 - 2 Roi United 0-1
19:00 คูมู เอสทีพีเอส 1 - 1 Union Plaani 1-0
21:00 Komeetat 3 - 0 LehPa Kontiolahti 1-0
21:00 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 9 - 2 เจนปา 5-1
22:59 เอฟซีเอสพู 6 - 1 EPS Reservi 3-0

��������������������������������� เวเนซุเอลา Segunda Division

22:00 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 0 - 1 เรียลฟร้อนเทร่า 0-0
02:00 ฟันเดเชียน ลาร่า เดปอร์ติวา 1 - 0 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 1-0
02:30 Atletico La Cruz 1 - 1 ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี 0-0

��������������������������������� เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

01:00 Once Deportivo de Ahuachapán U20 0 - 1 CD Aguila Reserves 0-0

��������������������������������� ออสเตรีย Landesliga

15:30 SPG Motz/Silz 4 - 2 SK Ebbs 1-2
22:00 SV Seeboden 1 - 3 SV Sachsenburg 0-1
22:59 SV Ludmannsdorf 1 - 0 ASKO Wolfnitz 1-0

��������������������������������� ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

20:00 EBK (W) 1 - 2 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 0-1

��������������������������������� มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Ntopwa United FC 1 - 1 มหาวิทยาลัยมซูซุ 1-1

��������������������������������� สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 โมคา เอฟซี 0 - 0 Atletico Vega Real 0-0

���������������������������������

01:30 Alianza FC San Salvador Reserves 3 - 2 Municipal Limeno Reserves 2-2

��������������������������������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 Electricite du Cambodge 0 - 2 Kirivong Sok Sen Chey 0-0
18:00 วิสาขเอฟซี รอ Prey Veng
18:00 สะเวย์ เรียง เอฟซี 1 - 2 เบือง เกต อังกอร์ 1-1
18:00 พนมเปญ เอฟซี 1 - 1 นากาเวิลด์ เอฟซี 0-1

��������������������������������� ไอร์แลนด์ U19 ลีก

18:00 แอธโลน ทาว์น(ยู 19) 3 - 1 ดันดาล์ค(ยู19) 1-1
19:50 Treaty United FC U19 1 - 1 คอร์กซิตี้(ยู 19) 0-1
20:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) 0 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 0-0
20:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) 4 - 1 ลองฟอร์ด ทาวน์(ยู 19) 3-0
21:00 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 0 - 3 เซนต์.แพทริค(ยู19) 0-3
21:00 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 4 - 0 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 4-0

��������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

22:00 Tatran Sedlcany 1 - 2 Spartak Sobeslav 0-1
22:00 เบนาทกี้ นาด จิเซรัว 4 - 0 Trutnov 2-0
22:10 Dvur Kralove nad Labem 1 - 1 Horky Nad Jizerou 1-0

��������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

22:59 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 2 - 2 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 0-1

��������������������������������� กัวเตมาลา D2

00:00 Puerto San Jose 2 - 1 Deportivo Xinabajul 1-1
00:00 เดปอร์ติโว มิกต์แลน 1 - 0 ซีดี ซากาปา 0-0
00:00 CD Suchitepequez 2 - 1 ซิเคียนาเล่เอฟซี 1-1
00:00 CSD Amatitlan 0 - 1 Quiche FC 0-0
00:00 Juventud Pinulteca FC 1 - 0 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1-0
01:00 Coatepecano IB 1 - 0 Plataneros La Blanca 0-0
04:00 เดปอร์ติโบซานเปโดร 0 - 0 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 0-0
04:00 CSD Agua Blanca 2 - 3 Chimaltenango FC 1-2

��������������������������������� ฮังการี NB III

16:00 MOL Fehervar FC II 0 - 2 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 0-1
16:00 เฟเรนซ์วารอซี่ 2 1 - 1 Ivancsa 0-1
22:30 ทาทาบันย่า 1 - 4 ETO กีโอรี่ 2 1-1
22:30 คาซิงบาร์ซิคา 2 - 1 Tiszafured VSE 0-1
22:30 Mohacs 0 - 2 โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี 0-1
22:30 Kisvarda II 3 - 0 Senyo Carnifex 1-0
22:30 เวซสเพรม เอฟซี 2 - 0 โกมาโรม วีเอสอี 1-0
22:30 UFC Nagykanizsa 0 - 2 Zalaegerszegi TE II 0-1

��������������������������������� บรูไน ซูเปอร์ลีก

15:00 Kuala Belait 2 - 1 Rimba Star 1-0
15:00 Panchor Murai 1 - 1 Bakes FC 0-1
15:00 Setia Perdana FC 1 - 3 BSRC 0-1

��������������������������������� นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 มานากัว เอฟซี 0 - 1 ยูเวนตุส มานากัว 0-1
07:00 จาลาปา 1 - 1 เดปอร์ติโวโอโกตัล 0-0

��������������������������������� สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

22:00 FC Petrzalka (w) 0 - 5 เอสเคเอฟ ซิลินา(ญ) 0-1

��������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 1 - 3 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 0-2
01:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ 1 - 1 เดปอร์ติโวมาดรีน 1-1
01:00 วิลล่า มิเตร 2 - 0 Deportivo Camioneros 2-0
01:00 Club Ciudad de Bolivar 0 - 0 ซานซิเนน่า 0-0
01:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 1 - 4 โซล เดอ เมโย 0-2
01:00 เดซามปาราดอส 0 - 4 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 0-3
01:00 Independiente Chivilcoy 1 - 1 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 0-0
01:00 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 0 - 0 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 0-0
01:30 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 2 - 1 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0-1
01:30 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 0 - 3 สปอร์ติโว เพนาโรล 0-1
01:30 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 2 - 2 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0-1
02:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 2 - 1 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1-1

��������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง

16:57 เอฟเค โกเมล(สำรอง) 1 - 1 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 0-0
19:00 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 5 - 1 ตอร์ปิโด โซดิโน่(สำรอง) 2-1
20:55 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 3 - 2 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 1-1

���������������������������������

05:00 SV UNDEBA 2 - 0 SV SUBT 0-0

��������������������������������� Columbia women

22:59 อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) 0 - 1 อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) 0-0
03:00 Llaneros (w) 2 - 4 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 2-2

���������������������������������

01:00 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 1 - 0 อิมอเร่ อาร์เอส 0-0
01:00 คาเซียส อาร์เอส 0 - 0 จอยวิลล์ เอสเซ 0-0
01:00 Rio Branco VN 1 - 0 อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี 0-0
02:00 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 0 - 2 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 0-0
02:00 อีซี อาเกีย เนกรา 0 - 6 คาล์เด้นเซเอ็มจี 0-3
02:00 อีตาบายานา 1 - 2 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 1-1
02:00 เซ็นทรัลเอสซี 1 - 1 เอบีซี อาร์เอ็น 1-1
02:00 Nova Mutum EC 2 - 0 โกเอียเนเซีย จีโอ 1-0
02:00 ASA 0 - 1 Retro/PE 0-1
02:00 Paragominas FC PA 1 - 1 พัลมาส 1-1
02:00 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 1 - 1 ซานโต อังเดร 1-1
04:00 อัตเลติโก อาเครียโน่ 0 - 1 คาสแตนฮาล พีเอ 0-1
04:00 ยาปิรันก้า เอพี 1 - 0 Penarol AM 1-0

��������������������������������� Brazil L

20:00 เบลา วิสต้า 1 - 5 Uni Souza 1-0
01:00 อิตาโบไร อาร์เจ 1 - 3 ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี 0-2

���������������������������������

11:15 South Hobart (w) 1 - 1 Taroona (w) 1-1

���������������������������������

14:45 คิงส์ตัน ซิตี้ (ยู 20) 2 - 3 บรุนสวิค ซิตี้ (ยู 20) 1-2

���������������������������������

22:00 Ashanti Gold 1 - 1 Berekum Chelsea 1-0
01:45 Accra Hearts of Oak 3 - 0 Medeama SC 1-0

��������������������������������� เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 พูอีบลา(ญ) 2 - 0 Mazatlan FC (w) 0-0

���������������������������������

01:30 Pacatuba 0 - 2 โฮริซอนเต ซีอี 0-1
01:30 ฟลอเรสต้า ซีอี 2 - 1 CE Uniao 1-0

��������������������������������� ประเทศเยอรมนี Landespokal

20:03 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0 - 2 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0-1

���������������������������������

09:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ 0 - 0 เอิร์ซิม 0-0
12:00 เดเรนเอฟซี 1 - 1 Selenge Press 0-0
15:00 UB Mazaalainuud 1 - 1 คานการิด 0-0

���������������������������������

01:00 คัมโบริว เอสซี 2 - 0 Nacao 1-0

���������������������������������

09:45 West Canberra Wanderers FC (W) 0 - 4 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 0-2
11:15 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 4 - 5 กันกาห์ลิน ยูไนเต็ด (ญ) 3-3

���������������������������������

20:00 Renaissance de Guider (W) รอ Renaissance de Figuil (w)

���������������������������������

20:30 Real Tomayapo Reserves 3 - 2 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง) 0-1

���������������������������������

09:30 Newcastle Olympic FC Reserves 1 - 1 Charlestown Azzurri Reserves 0-1
09:30 Edgeworth Eagles Reserves 0 - 0 Valentine Phoenix Reserves 0-0
09:30 Lake Macquarie Reserves 2 - 2 Weston Workers Reserves 0-1
09:30 Lambton Jaffas Reserves 2 - 1 Broadmeadow Magic Reserves 0-0

���������������������������������

16:00 VMFD Zalgiris III 2 - 5 เอครานาส 2-2
17:00 Nevezis II 3 - 2 FK FM Ateitis 2-0

���������������������������������

09:30 Gungahlin Utd U23 4 - 1 Cooma Tigers U23 0-1
09:45 Canberra Croatia FC U23 4 - 1 Tuggeranong United U23 2-1

���������������������������������

19:00 FK Admira Praha B 3 - 0 SK Treboradice 0-0
22:00 เวลเค่ โลซินี่ย์ 0 - 0 Sokol Kralice 0-0
22:00 Tj Sigma Lutin 1 - 1 โดลานี 1-0

���������������������������������

10:15 เซาท์เทิร์น ยูไนเต็ด 1 - 4 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 1-3
12:15 เซ็นทรัลโคสต์ ฟุตบอล คลับ 0 - 1 Waneagu United 0-1

���������������������������������

02:10 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 1 - 3 ริเวอร์ พีไอ(เยาวชน) 0-2
02:30 Porto Velho EC U20 3 - 2 Rondoniense RO U20 2-1
02:30 Villa Rondonia U20 3 - 0 Guapore RO U20 3-0

���������������������������������

22:00 Academia Sport JC (W) 1 - 2 Quito FC (W) 0-1
22:00 CD Espuce (W) 2 - 0 LDU Quito (W) 0-0

���������������������������������

19:00 Deportivo Armenio U20 1 - 1 JJ Urquiza U20 0-1
19:00 San Martin Burzaco U20 1 - 1 Talleres Remedios U20 1-0
20:00 CA Colegiales U20 1 - 1 CSD Flandria U20 1-0
20:00 Canuelas FC U20 1 - 1 Villa San Carlos U20 1-1
20:00 Deportivo Espanol U20 1 - 4 UAI Urquiza U20 0-2
20:00 Deportivo Laferrere U20 0 - 0 Quilmes U20 0-0
20:00 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 0 - 0 Lujan U20 0-0
20:00 Sacachispas U20 3 - 2 Los Andes U20 2-1
21:00 Defensores Unidos U20 1 - 0 CA San Miguel U20 0-0

���������������������������������

02:10 เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ 3 - 1 CA Fray Luis Beltran 2-0

���������������������������������

10:05 Koloale FC (W) 3 - 0 Marist FC (W) 2-0

���������������������������������

12:00 Balcatta FC U23 (W) 1 - 0 Curtin University FC U23 (W) 0-0
12:05 Perth SC U23 (W) 2 - 3 Northern Redbacks U23 (W) 1-3
14:00 Fremantle City FC U23 (W) 2 - 0 Subiaco AFC U23 (W) 2-0

��������������������������������� 01/08/2564



���������������������������������Arab Cup U-17, Brazil L, BSWCP, Columbia women, NSW-N พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, คอนแคแคฟโกลด์คัพ, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จีน เอฟเอ คัพ, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซีเรีย คัพ, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเลียร์, บรูไน ซูเปอร์ลีก, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยี่ยม คัพ, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ซุปเปอร์คัพ, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ภูฏาน Thimphu League, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก คัพ, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย คัพ, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ ลีกคัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อิสราเอล ลีกา อัล โตโต้ คัพ, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ฮังการี NB III,