บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������������ 03/12/2566

������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

04:30 จะชนะ ริเวอร์เพลท(N) [83%] รอ [52%] เบลกราโน่
07:30 จะชนะ ราซิ่ง คลับ(N) [77%] รอ [60%] โรซาริโอ เซ็นทรัล

������������������������������������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

20:30 จะชนะ เรนดอร์ฟ อัลทัช [85%] รอ [52%] ออสเตรีย ลัสเตนัว
20:30 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ [55%] รอ [82%] สตวร์มกราซ จะชนะ
20:30 จะชนะ เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก [89%] รอ [43%] โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี
22:59 ออสเตรียเวียนนา [70%] รอ [71%] แอลเอเอสเค ลินซ์ แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 จะชนะ พัลไมรัส [88%] รอ [48%] ฟลูมิเนนเซอาร์เจ
02:00 จะชนะ ฟลาเมงโก [91%] รอ [40%] คุยอาบา
04:30 จะชนะ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ [78%] รอ [58%] ซานโตส
04:30 จะชนะ โบตาโฟโก้ อาร์เจ [78%] รอ [58%] ครูไซโร่ (เอ็มจี)
04:30 จะชนะ ฟอร์ตาเลซ่า [84%] รอ [51%] โกยาส
04:30 อเมริกา เอ็มจี [63%] รอ [76%] บาเฮีย บีเอ จะชนะ
04:30 จะชนะ บรากันติโน้ [92%] รอ [41%] กอริติบ้า พีอาร์
04:30 จะชนะ เกรมิโอ้ ปอร์โต้ [79%] รอ [59%] วาสโก ดา กามา (อาร์เจ)

������������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

19:30 จะชนะ ราซิ่ง เกงค์ [76%] รอ [66%] เคเอเอ เกนท์
22:00 จะชนะ เมเชเลน [76%] รอ [64%] แซงต์ ทรุยด็อง
00:30 จะชนะ คลับบรูซ [87%] รอ [54%] สตองดาร์ด ลีแอช
01:15 จะชนะ แซงต์ กิลลุส [82%] รอ [59%] เซอร์เคอร์ บรูซ

������������������������������������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

18:30 จะชนะ คราโคเวีย คราคอฟ [80%] รอ [57%] รุช ซอร์ซอฟ
21:00 ซาเกลบี้ ลูบิน [63%] รอ [75%] ลีเกีย วอร์ซอว์ จะชนะ
23:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ [61%] รอ [76%] รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา จะชนะ

������������������������������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

20:00 ลิงบี้ [62%] รอ [77%] ซิลเคบอร์ก จะชนะ
20:00 โอเดนเซ่ บีเค [55%] รอ [81%] นอร์ดเจลแลนด์ จะชนะ
22:00 จะชนะ บรอนด์บี้ ไอเอฟ [93%] รอ [37%] ฮวิโดฟ ไอเอฟ
00:00 จะชนะ เอฟซี โคเปนเฮเก้น [83%] รอ [53%] อาร์ฮุส เอจีเอฟ

������������������������������������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 [73%] รอ [69%] ไฟร์บวร์ก แพ้ชนะ 50/50
23:30 จะชนะ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน [81%] รอ [62%] โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
01:30 เอาก์สบวร์ก [66%] รอ [74%] ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต จะชนะ

������������������������������������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:30 จะชนะ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน [79%] รอ [64%] เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
19:30 จะชนะ คาร์ลสรูห์ เอสซี [80%] รอ [60%] ฮันซ่า รอสต๊อค
19:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 [74%] รอ [68%] ฮันโนเวอร์ 96 แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 จะชนะ ซีเอสเคเอ มอสโก [79%] รอ [60%] เอฟเค รอสตอฟ
20:30 จะชนะ เอฟซี คราซ์โนดาร์ [85%] รอ [55%] กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก [64%] รอ [77%] เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก จะชนะ
22:59 เทเลค กรอซนี่ย์ [66%] รอ [73%] สปาร์ตัก มอสโก จะชนะ

������������������������������������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

19:00 เลอ อาฟร์ [48%] รอ [89%] ปารีส แซงต์ แชร์กแมง จะชนะ
21:00 จะชนะ แบรสต์ [79%] รอ [59%] แกลร์กมงต์ ฟุต
21:00 จะชนะ ตูลูส [77%] รอ [64%] ลอริยองต์
21:00 จะชนะ โมนาโก [84%] รอ [57%] มงต์เปลลิเย่ร์
23:05 จะชนะ ลีลล์ [90%] รอ [44%] เม็ตซ์
02:45 จะชนะ โอลิมปิก มาร์กเซย [81%] รอ [59%] แรนส์

������������������������������������ เค-ลีก

12:00 ใบเหลือง วุลซาน ฮุนได โฮรางอี [72%] 1 - 0 [69%] ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
12:00 ใบเหลือง แดกู เอฟซี [70%] 2 - 1 [69%] อินชอนยูไนเต็ด ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 1-0
12:00 จะชนะ ใบเหลือง กวางจู เอฟซี [76%] 0 - 0 [63%] โปฮัง สตีลเลอร์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0

������������������������������������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

18:15 จะชนะ เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม [75%] รอ [67%] พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น
20:30 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น [62%] รอ [81%] อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม จะชนะ
20:30 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ [60%] รอ [81%] เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด จะชนะ
22:45 อูเทร็คท์ [62%] รอ [80%] อาแซด อัลค์มาร์ จะชนะ

������������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:40 จะชนะ ลอส แอนเจลิส เอฟซี [84%] 2 - 0 [53%] ฮุสตัน ไดนาโม ใบเหลือง 1-0

������������������������������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 จะชนะ ไวกิ้ง เอฟเค [89%] รอ [53%] โรเซนบอร์ก
22:59 จะชนะ เฮาเกซุนด์ [72%] รอ [67%] สตาเบ็ค
22:59 วาเลเรนก้า [71%] รอ [70%] ทรอมโซ่ ไอแอล แพ้ชนะ 50/50
22:59 จะชนะ โมลด์ [93%] รอ [44%] ฮามคาม
22:59 จะชนะ ซานเดฟยอร์ด [84%] รอ [58%] ลีลล์สตรอม
22:59 จะชนะ โบโด กลิมท์ [88%] รอ [56%] ชาร์ปบอร์ก 08
22:59 สตรอมก็อดเซ็ท [58%] รอ [84%] เอสเค บรานน์ จะชนะ
22:59 จะชนะ ออด เกรนแลนด์ [84%] รอ [57%] อาเลซุนด์ เอฟเค

������������������������������������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:30 จะชนะ สปอร์ติ้ง บราก้า [91%] รอ [46%] เอสโตริล
01:00 โมไรเรนเซ่ [49%] รอ [88%] เบนฟิก้า จะชนะ
03:30 จะชนะ เบาวิสต้า เอฟซี [77%] รอ [61%] อารัวก้า

������������������������������������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 ใบเหลือง อวิสปา ฟูกูโอกะ [55%] 0 - 1 [81%] ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า ใบเหลือง จะชนะ 0-0
12:00 ใบเหลือง คอนซาโดล ซัปโปโร [72%] 0 - 2 [69%] อูราวะ เรด ไดมอนส์ ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
12:00 ใบเหลือง เกียวโต แซงก้า [65%] 3 - 1 [78%] โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส ใบแดง ใบเหลือง จะชนะ 1-1
12:00 ใบเหลือง สากัน โตสู [63%] 0 - 1 [79%] คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ จะชนะ 0-0
12:00 ใบเหลือง อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ [72%] 1 - 0 [67%] เซเรโซ โอซาก้า แพ้ชนะ 50/50 0-0
12:00 ใบเหลือง กัมบะ โอซาก้า [65%] 0 - 1 [77%] วิสเซล โกเบ ใบเหลือง จะชนะ 0-0
12:00 จะชนะ ใบเหลือง คาชิม่า แอนท์เลอร์ส [84%] 2 - 1 [53%] โยโกฮามา เอฟซี ใบเหลือง 2-0
12:00 ใบเหลือง โชนัน เบลมาเร่ [73%] 0 - 1 [67%] เอฟซี โตเกียว ใบเหลือง แพ้ชนะ 50/50 0-0
12:45 จะชนะ นาโกย่า แกรมปัส เอต [77%] 1 - 1 [62%] คาชิว่า เรย์โซล ใบแดง ใบเหลือง 0-0

������������������������������������ ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:30 จะชนะ ลูกาโน [74%] รอ [65%] ลูเซิร์น
22:30 จะชนะ ยัง บอยส์ [76%] รอ [63%] เซอร์เวตต์

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

19:00 เซนต์ จอห์นสโตน [43%] รอ [92%] เซลติก จะชนะ
22:00 จะชนะ ฮิเบอร์เนี่ยน [74%] รอ [64%] อเบอร์ดีน
22:00 จะชนะ กลาสโกว์ เรนเจอร์ส [93%] รอ [40%] เซนต์ เมียร์เรน

������������������������������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 จะชนะ คาซิมปาซ่า [75%] รอ [65%] กาเซียนเท็ป B.B.
20:00 จะชนะ แทร็บซอนสปอร์ [82%] รอ [56%] เคย์เซริสปอร์
22:59 อันคารากูคู [61%] รอ [77%] เบซิคตัส เจเค จะชนะ

������������������������������������ ลาลีกา สเปน

20:00 จะชนะ มายอร์ก้า [77%] รอ [58%] อลาเบส
22:15 อัลเมเรีย [63%] รอ [75%] เรอัล เบติส จะชนะ
00:30 จะชนะ เซบีย่า [78%] รอ [62%] บียาร์เรอัล
03:00 จะชนะ บาร์เซโลน่า [79%] รอ [60%] แอตเลติโก้ มาดริด

������������������������������������ กรีซ เนชั่นแนล A

21:30 โวลอส เอ็นเอฟซี [37%] รอ [93%] โอลิมเปียกอส ไพรีอัส จะชนะ
22:30 จะชนะ พีเออี อโตรมิตอส [78%] รอ [56%] พาส เจียนนิน่า
00:30 จะชนะ พานาธิไนกอส [92%] รอ [41%] โอเอฟไอ เครเต้

������������������������������������ สเปน ลาลีกา 2

20:00 จะชนะ อันดอร์ราซีเอฟ [76%] รอ [59%] ฮูเอสก้า
22:15 เอดี อัลคอร์ค่อน [65%] รอ [71%] เอลเช่ แพ้ชนะ 50/50
00:30 จะชนะ เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล [71%] รอ [65%] อัลบาเซเต้
00:30 มิรานเดส [72%] รอ [66%] ราซิ่ง ซานตานเดร์ แพ้ชนะ 50/50
03:00 จะชนะ เอสดี อมอเรเบียต้า [70%] รอ [67%] บูร์โกส ซีเอฟ

������������������������������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

18:30 เลชเช่ [68%] รอ [69%] โบโลญญ่า แพ้ชนะ 50/50
21:00 จะชนะ ฟิออเรนติน่า [88%] รอ [47%] ซาแลร์นิตาน่า
21:00 จะชนะ อูดิเนเซ่ [81%] รอ [54%] เวโรน่า
00:00 ซัสเซาโล่ [64%] รอ [76%] เอเอส โรม่า จะชนะ
02:45 นาโปลี [70%] รอ [70%] อินเตอร์ มิลาน แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

21:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี [62%] รอ [79%] แอสตัน วิลล่า จะชนะ
21:00 จะชนะ ลิเวอร์พูล [92%] รอ [43%] ฟูแล่ม
21:00 จะชนะ เวสต์แฮมยูไนเต็ด [78%] รอ [61%] คริสตัล พาเลซ
21:00 จะชนะ เชลซี [77%] รอ [64%] ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน
23:30 จะชนะ แมนเชสเตอร์ ซิตี้ [89%] รอ [50%] ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์

������������������������������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

20:30 จะชนะ บริสตอล ซิตี้ [73%] รอ [67%] นอริช ซิตี้

������������������������������������ อิตาลี เซเรีย บี

22:15 ซุดติโรล อัลโต้ [63%] รอ [72%] โคโม จะชนะ
22:15 เบรสชา [68%] รอ [68%] ซามพ์โดเรีย แพ้ชนะ 50/50
22:15 เลชโก้ [63%] รอ [73%] บารี แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ อังกฤษ เอฟเอ คัพ

20:30 อีสต์ไลก์ [58%] รอ [79%] เร้ดดิ้ง จะชนะ
21:00 เชสเตอร์ฟิลด์ [70%] รอ [70%] เลย์ตัน โอเรียนท์ แพ้ชนะ 50/50
21:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ [56%] รอ [83%] สต็อคพอร์ท เคาน์ตี จะชนะ
22:45 จะชนะ เร็กซ์แฮม [90%] รอ [42%] เยโอวิล ทาวน์

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

01:00 ฮาโปเอล เยรูซาเลม [47%] รอ [88%] มัคคาบี้เทลอาวีฟ จะชนะ
01:30 จะชนะ มัคคาบี้ ไฮฟา [74%] รอ [65%] ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า

������������������������������������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี มินาจ [45%] รอ [90%] ดินาโม เคียฟ จะชนะ
20:00 จะชนะ เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า [75%] รอ [62%] LNZ Lebedyn
22:00 จะชนะ เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก [94%] รอ [34%] เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ

������������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

20:15 จะชนะ เอฟซี ธูน [88%] รอ [47%] เบลลินโซนา

������������������������������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 จะชนะ คองสวิงเกอร์ [77%] รอ [62%] คริสเตียนซุนด์ บีเค

������������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

21:00 จะชนะ ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ [76%] รอ [61%] คราอิโอว่า
02:00 จะชนะ สเตอัว บูคาเรสต์ [88%] รอ [46%] เอฟซี โอเตลุล กาลาติ

������������������������������������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

19:00 จะชนะ นาเอสเวด [80%] รอ [59%] เฮลซิงกอร์
21:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ [46%] รอ [90%] อัลบอร์ก จะชนะ

������������������������������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:00 จะชนะ คูคาริคกิ สตานคอม [85%] รอ [49%] ราดนิคกี้ 1923
21:00 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค [45%] รอ [92%] เซอร์เวน่า ซเวซด้า จะชนะ
22:59 จะชนะ บัซคา โทโพลา [87%] รอ [47%] ราสนิกีร์ ไนร์

������������������������������������ ตุรกี 2 Ligi A

17:30 จะชนะ มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ [88%] รอ [49%] อัลเตย์สปอร์
20:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี [66%] รอ [72%] เกนเคลอร์บิลิจี้ แพ้ชนะ 50/50
22:59 จะชนะ กัซเทป [90%] รอ [42%] กิริซันสปอร์

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

17:45 พีริน บลากอเยฟกราด [71%] รอ [66%] โลโคโมทีฟ โซเฟีย แพ้ชนะ 50/50
20:15 จะชนะ โดโกเรต์ส รัซกราด [96%] รอ [36%] โบเตฟ วราตซา
22:45 จะชนะ FK Levski Krumovgrad [75%] รอ [61%] เบโร่ สตารา ซากอร่า

������������������������������������ สโลวาเกีย ลิกา 1

21:00 จะชนะ สปาร์ตัค เตอร์นาว่า [88%] รอ [44%] เอ็มเอฟเค สกาลิก้า
23:30 จะชนะ สโลวาน บราติสลาวา [91%] รอ [42%] เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค

������������������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 รูเดส [63%] รอ [72%] เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ ลีกา 1 ฮังการี

18:45 อูจเปสต์ [72%] รอ [66%] ปาคซิ เซ แพ้ชนะ 50/50
21:15 จะชนะ ดิออสกียอร์ วีทีเค [80%] รอ [56%] ซาเลเกอเซ็ก ทีอี
23:45 จะชนะ เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี [92%] รอ [40%] มีโซโกวีซิส-ซโซรี่

������������������������������������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ปาร์ดูบีตเซ [48%] รอ [88%] สปาร์ตาปราก จะชนะ
00:00 ฟาสตาฟ ซลิน [49%] รอ [92%] สลาเวีย ปราก จะชนะ

������������������������������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

19:30 จะชนะ ออสเทนเด้ [78%] รอ [61%] ลีแอร์ส
22:00 จะชนะ แอฟเซ ลีแอช [83%] รอ [57%] เซอแร็ง ยูไนเต็ด
01:15 จะชนะ เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช [81%] รอ [57%] ฟราน โบเรียนส์

������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

08:00 จะชนะ ใบเหลือง คลับ อเมริกา [85%] 2 - 0 [54%] คลับ เลออน ใบเหลือง 0-0
10:10 จะชนะ ใบเหลือง มอนเทอร์เรย์ [86%] 1 - 1 [52%] แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ ใบเหลือง 1-0
07:00 จะชนะ พูมาส ยูนัม [75%] รอ [65%] ชีวาส กัวดาลาจาร่า

������������������������������������ อิตาลี C1A

20:00 โนวาร่า [52%] รอ [82%] วิเชนซ่า จะชนะ
20:00 จะชนะ Asd Pineto Calcio [74%] รอ [60%] เซสตริ เลเวนเต
20:00 เฟอร์มาน่า [48%] รอ [85%] ซาสซาริ ตอร์เรส จะชนะ
20:00 โอลเบีย [59%] รอ [77%] เปรูจา จะชนะ
22:00 ยูเว่ สตาเบีย [70%] รอ [65%] เบเนเวนโต้ แพ้ชนะ 50/50
22:15 จะชนะ อาเลซซานเดรีย [73%] รอ [63%] US Fiorenzuola
00:30 เจียน่า เออมินิโอ [71%] รอ [64%] เทรนโต้ แพ้ชนะ 50/50
00:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ [72%] รอ [63%] โปร เวอร์เซลลี่ แพ้ชนะ 50/50
00:30 จะชนะ อาซิกนาโน่ วัลเชมโป [74%] รอ [61%] ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่
00:30 จะชนะ มานโตวา [84%] รอ [50%] เรนาเต้ เอซี
00:30 จะชนะ ปาโดวา [86%] รอ [51%] ลูเมซซานี่
02:45 วิส เปซาโร [68%] รอ [68%] ริมินี่ แพ้ชนะ 50/50
02:45 จะชนะ อเวลลิโน่ [88%] รอ [43%] เอพี เทอร์ริส
02:45 จะชนะ คาตาเนีย [85%] รอ [46%] เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้
02:45 จะชนะ ออด๊าซ เชริโนลา [72%] รอ [63%] เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี
02:45 FB Brindisi 1912 [60%] รอ [76%] โครโตเน่ จะชนะ
02:45 โปรเซดโต้ [73%] รอ [62%] Legnago Salus จะชนะ/เสมอ

������������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 จะชนะ เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ [79%] รอ [59%] ไลซอส
21:00 เปนาฟิลด์ [71%] รอ [67%] ซีดี ทอนเดลา แพ้ชนะ 50/50
22:30 จะชนะ ซานตาคลารา [76%] รอ [61%] มาริติโม่

������������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:30 จะชนะ คาร์มิโอทิสซ่า [74%] รอ [64%] AE Zakakiou
00:00 จะชนะ อโปเอล นิโคเซีย [94%] รอ [34%] โดซ่า คาโตโกเปีย
00:00 เนีย ซาลามิส [53%] รอ [84%] เออีพี ปาฟอส จะชนะ

������������������������������������ ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 Olympiakos Piraeus B [56%] รอ [78%] คิสสามิกอส จะชนะ
20:00 AO Giouchtas [69%] รอ [68%] ไอโอนิกอส แพ้ชนะ 50/50
20:00 จะชนะ อิลิโอปูลิ [62%] รอ [71%] อีกาเลโอเอเธนส์
20:00 AEK Athens B [70%] รอ [68%] Aiolikos แพ้ชนะ 50/50
20:00 อปอลล่อน คาลามาเรีย [49%] รอ [84%] อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช จะชนะ
20:00 จะชนะ คาลามาต้า เอโอ [94%] รอ [37%] พานาคายคิ 2005
20:00 จะชนะ Panathinaikos B [70%] รอ [67%] Tylikratis Lefkada
20:00 จะชนะ อิราคลิส [84%] รอ [49%] Kozani F.S.
20:00 PAOK Saloniki B [46%] รอ [83%] เลวาเดียกอส จะชนะ
20:00 จะชนะ เออีแอล ลาริซ่า [81%] รอ [53%] นิกี โวลอส
21:00 Kambaniakos [56%] รอ [79%] Makedonikos FC จะชนะ

������������������������������������ โปแลนด์ ลิกา 2

18:40 เลเชีย กอเดนซ์ [71%] รอ [68%] เมียดิซ เลกนิก้า แพ้ชนะ 50/50
21:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา [70%] รอ [68%] มอเตรอ รูบิน แพ้ชนะ 50/50
00:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ [67%] รอ [72%] ออดราออปอเล จะชนะ

������������������������������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 จะชนะ บอสตัน ริเวอร์ [76%] รอ [60%] เซอร์โร ลาร์โก
02:30 จะชนะ ดานูบิโอ เอฟซี [78%] รอ [59%] ลาลุซ
05:00 จะชนะ เซอโร่ มอนเตวิเดโอ [77%] รอ [60%] พลาซ่า โคโลเนีย

������������������������������������ สิงคโปร์ คัพ

16:50 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี [73%] รอ [71%] บรูไน ดีพีเอ็มเอ็ม แพ้ชนะ 50/50
16:50 แทมปิเนส โรเวอร์ส [62%] รอ [78%] Lion City Sailors จะชนะ

������������������������������������ สโลวีเนีย ลิกา 1

19:00 NK Bravo [74%] รอ [62%] เอ็นเค มูรา 05 แพ้ชนะ 50/50
21:00 มาริบอร์ [74%] รอ [66%] เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

08:15 ใบเหลือง ใบแดง เดปอร์ติโว กาลี [68%] 0 - 2 [70%] แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า ใบเหลือง จะชนะ 0-0
03:30 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน [75%] รอ [64%] เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน แพ้ชนะ 50/50
07:00 อเมริกา เด กาลี [72%] รอ [66%] มิลเลียนนาริออส แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 จะชนะ ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด [77%] รอ [60%] ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์
20:00 จะชนะ Abu Salim [70%] รอ [64%] Sagrada Esperanca
22:59 Academica Do Lobito [66%] รอ [72%] คลับ แอฟริเคน จะชนะ
22:59 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก [64%] รอ [70%] รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน จะชนะ
22:59 อัลฮิลาล [68%] รอ [67%] Future FC จะชนะ/เสมอ
22:59 จะชนะ กาน่า ดรีม เอฟซี [75%] รอ [57%] ริเวอร์ ยูไนเต็ด
00:00 SOA Renaissante [51%] รอ [85%] ซามาเล็ค จะชนะ
02:00 จะชนะ Sekhukhune United [78%] รอ [56%] Diables Noirs

������������������������������������ ออสเตรเลีย ลิก เอ

11:00 จะชนะ ใบเหลือง เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส [75%] 2 - 2 [68%] เมลเบิร์น วิคตอรี่ ใบเหลือง 1-1
13:00 ใบเหลือง นิวคาสเซิล เจ็ทส์ [63%] 0 - 2 [80%] เมลเบิร์น ซิตี้ ใบเหลือง จะชนะ 0-1

������������������������������������ ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

52 วินาที ใบเหลือง นอร์ท ดิสทริค เอฟซี [40%] 0 - 3 [95%] คิตฉี ใบเหลือง จะชนะ 0-3

������������������������������������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

19:30 จะชนะ เคเอส กูเกซี [72%] รอ [64%] ตูตา เดอร์เรซ
22:00 เคเอส ดินาโม ติรานา [69%] รอ [69%] เคเอฟ ลาซี แพ้ชนะ 50/50
01:00 เอสเค ติรานา [69%] รอ [68%] ปาร์ติซานี ทิราน่า แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

19:15 ปุเลา ปีนัง [57%] รอ [82%] ตรังกานู จะชนะ
19:15 พีบี ปาหัง [38%] รอ [93%] ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม จะชนะ
20:00 เปรัค [36%] รอ [95%] ซาบาห์ จะชนะ

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:59 อัล ริฟฟา [72%] รอ [67%] Al Khaldiya แพ้ชนะ 50/50
22:59 อัล ชับบับ [70%] รอ [67%] ซิทรา แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ คูเวต ลีก

22:45 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) [54%] รอ [80%] อัล คูเวต เอสซี จะชนะ

������������������������������������ เลบานอน ลิก

19:15 เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก [50%] รอ [83%] อัล-อันซาร์(เลบานอน) จะชนะ
19:15 จะชนะ Trables Sports Club [68%] รอ [66%] Tadamon Sour
21:00 จะชนะ อัล อาเฮด [77%] รอ [58%] Al Bourj

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

19:00 จะชนะ Posusje [84%] รอ [50%] FK Igman Konjic
01:45 จะชนะ กอชค์ กาเบลา [70%] รอ [67%] เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค

������������������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:30 จะชนะ ทาร์ตู เจเค มัก [87%] รอ [47%] Viimsi MRJK

������������������������������������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 เอฟซี ฟลอเรชติ [55%] รอ [82%] เอฟซี มิลซามี่ จะชนะ
18:00 จะชนะ ซิมบรู ชิซินู [91%] รอ [43%] ดาเซีย-บุยอูคานี
18:00 CSF Baliti [48%] รอ [87%] เชอร์ริฟ ติราสโพล จะชนะ
18:00 ซีเอฟสปาร์ต้า ซีลีเมท [41%] รอ [93%] ซีเอส เปโตรคุบ จะชนะ

������������������������������������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 จะชนะ เบรกัลนิก้า สติป [76%] รอ [60%] Voska Sport
19:00 จะชนะ ราบ็อตนิคกี้ [78%] รอ [59%] อคาเดมี่ ปานเดฟ
19:00 จะชนะ ซิเล็กส์ [80%] รอ [55%] เอฟเค รินิจา กอสติวาร์
19:00 จะชนะ เอฟเค ชคูปิ [78%] รอ [59%] เอฟเค สเกนดิจา 79
19:00 FK Tikves Kavadarci [63%] รอ [72%] FC Struga Trim Lum จะชนะ

������������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 จะชนะ โคโล โคโล่ [87%] รอ [51%] ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
04:00 จะชนะ โคเบรซอล [75%] รอ [66%] ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
04:00 นูเบลนเซ่ [69%] รอ [72%] ฮัวชิปาโต้ แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

20:00 Bristol Rovers (W) [53%] รอ [86%] Keynsham Town Women จะชนะ
21:00 จะชนะ เซาแธมป์ตัน (ญ) [81%] รอ [65%] Maidenhead United (W)

������������������������������������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 Rakow Czestochowa (Youth) [73%] รอ [70%] โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) แพ้ชนะ 50/50
18:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) รอ อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
18:00 Sandecja Youth รอ ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)
19:00 Odra Opole Youth [71%] รอ [71%] คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 จะชนะ ใบเหลือง เฮเรดิอาโน [75%] 3 - 0 [64%] อลาจูเรนเซ่ ใบเหลือง 2-0
00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ [59%] รอ [79%] เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า จะชนะ

������������������������������������ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 จะชนะ ซีดี ฟาส [76%] รอ [61%] ซีดี ดรากอน
04:00 จะชนะ หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป [77%] รอ [57%] Jocoro FC
04:00 จะชนะ ซีดี อากีลา [82%] รอ [51%] เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน

������������������������������������ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 จะชนะ ยูเอ็น เกียเจง 97 [71%] รอ [66%] โฟล่า เอสซ์
22:00 จะชนะ ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 [75%] รอ [63%] โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
22:00 จะชนะ US Mondorf-les-Bains [75%] รอ [64%] FC Wiltz 71
22:00 จะชนะ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ [87%] รอ [50%] วิคตอเรีย โรสพอร์ท
22:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน [69%] รอ [68%] FC Schifflange 95 แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ มอลตา พรีเมียร์ลีก

17:00 จะชนะ Naxxar Lions [79%] รอ [58%] กัดจา ยูไนเต็ด
20:00 จะชนะ โฟลเรียน่า เอฟซี [77%] รอ [59%] วัลเล็ตตา เอฟซี
20:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด [71%] รอ [67%] มาร์ซักลอกก์ เอฟซี แพ้ชนะ 50/50
22:15 จะชนะ ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า [73%] รอ [65%] สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี

������������������������������������ ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ

08:30 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) รอ ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ)
08:30 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 1 - 0 เอ็นทีวี เมนินา(ญ) 1-0
09:00 จะชนะ AS Harima ALBION Women [83%] 3 - 0 [54%] สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) ใบเหลือง 1-0
11:30 Viamaterras Miyazaki (W) รอ มหาวิทยาลัยโตโย(ญ)
11:30 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) รอ Teikyo Heisei University (W)
12:00 จะชนะ ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) [92%] 2 - 0 [34%] ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) 0-0

������������������������������������ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

21:00 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) [57%] รอ [85%] เอนด์ราต อาลาส (ญ) จะชนะ

������������������������������������ ฮอนดูรัส ลีกา

08:00 จะชนะ ใบเหลือง Genesis [73%] 3 - 2 [62%] เรอัลโซเซียดัดโทเคา ใบเหลือง 2-0
08:00 จะชนะ ซีดี โมตากัว [72%] รอ [65%] Olancho FC

������������������������������������ กัวเตมา ลาลีกา

08:00 จะชนะ ใบเหลือง แอนติกา จีเอฟซี [82%] 0 - 0 [53%] กัวสตาโตยา ใบเหลือง 0-0
00:00 จะชนะ ซีเอสดี มูนิชิปัล [88%] รอ [46%] ซีดี ซากาปา
03:00 จะชนะ CD Achuapa [77%] รอ [60%] คลับ เซลาจู เอ็มซี

������������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

05:00 จะชนะ นาซิอองนาล โปโตซี [88%] รอ [49%] รอยัล พารี่ เอฟซี

������������������������������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

06:00 จะชนะ เดลฟินเอสซี [74%] รอ [65%] เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ
06:00 จะชนะ คลับสปอร์ต เอเมเลค [79%] รอ [57%] เดปอร์ติโว คูเอนก้า
06:00 จะชนะ อูเรนเซ่ เอสซี [74%] รอ [62%] โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส
06:00 จะชนะ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า [85%] รอ [53%] บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์)

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

18:00 เอฟเคคาปาร์สคันก่า [50%] รอ [85%] ซาบาห์ เอฟเค จะชนะ
20:00 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู [66%] รอ [70%] ซีล่า เอฟเค แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ เอสโตเนีย คัพ

17:30 จะชนะ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ [97%] รอ [40%] เอฟซี เอลวา

������������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

17:00 จะชนะ อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) [77%] รอ [62%] เอเอส โรม่า(เยาวชน)

������������������������������������ เยอรมันลีกา 3

19:30 เอสซี เวิร์ล [62%] รอ [76%] ดินาโม เดรสเดน จะชนะ
22:30 จะชนะ เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก [86%] รอ [52%] เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
01:30 จะชนะ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) [74%] รอ [65%] ทีเอสวี 1860 มิวนิค

������������������������������������ ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30 ขอนแก่น ยูไนเต็ด [72%] รอ [69%] ลำพูน วอร์ริเออร์ แพ้ชนะ 50/50
18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด [63%] รอ [78%] บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด จะชนะ
19:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี [60%] รอ [79%] ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด จะชนะ

������������������������������������ ฮังการี NB II

19:00 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี [71%] รอ [66%] คาซิงบาร์ซิคา แพ้ชนะ 50/50
19:00 โซลอคซาร์ [60%] รอ [78%] วาซาส จะชนะ
19:00 จะชนะ ซิโอฟอค เอฟซี [76%] รอ [61%] เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา
22:59 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส [71%] รอ [68%] กีไอร์มอต เอสอี แพ้ชนะ 50/50
22:59 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี [68%] รอ [68%] ชัควารี่ ทีเค แพ้ชนะ 50/50
22:59 จะชนะ กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี [86%] รอ [50%] เอฟซี ไอการ์
22:59 จะชนะ บูดาเปสต์ ฮอนเวด [77%] รอ [59%] บีวีเอสซี
22:59 จะชนะ ซเซจ เอเค [73%] รอ [63%] เปซซี่ เอ็มเอฟซี

������������������������������������ UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

19:35 จะชนะ ดูบา อัลฮัสซัน [77%] รอ [63%] อัล อราบี
19:35 จะชนะ ดิบา ฟูไจรัช [78%] รอ [62%] อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า

������������������������������������ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

21:25 อัล ซาฟา(ซาอุฯ) [66%] รอ [70%] โอฮูด มีดินา แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

18:50 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) รอ Jeddah Youth

������������������������������������ อินเดียลีกดิวิชั่น 1

18:00 ราชาสถาน คลับ [66%] รอ [73%] ชิลลอง ลายอง เอฟซี จะชนะ
20:30 โมฮัมเมดัน เอสซี [67%] รอ [73%] Sreenidi Deccan จะชนะ

������������������������������������ เวียดนาม ลีก

17:00 ฮองลินห์ ฮาตินห์ [60%] รอ [77%] นัม ดินห์ เอฟซี จะชนะ
17:00 ฮอง อันห์ ยาลาย [72%] รอ [65%] บีคาเม็กซ์ บินห์เยือง แพ้ชนะ 50/50
19:15 โฮจิมินห์ซิตี้ [60%] รอ [78%] เดอะ คอง จะชนะ
19:15 จะชนะ ฮานอย ทีแอนด์ที [81%] รอ [56%] บินห์ดินห์

������������������������������������ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โอกินาวะ เอสวี รอ วอนด์ อิชิฮารา

������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน [68%] รอ [70%] ซีเอฟ แอตแลนเต้ แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) [44%] รอ [93%] อิปสวิช (ญ) จะชนะ
21:00 ลอนดอน บีส (ญ) รอ พอร์ทสมัธ (ญ)
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ) รอ คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ)
21:00 จะชนะ Hashtag United (W) [93%] รอ [42%] เชลเทนแฮมทาวน์(ญ)
21:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) รอ พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)
21:00 Rugby Borough (W) รอ Chatham Town (W)

������������������������������������ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

17:00 แอทเลติก เอสคาลเดส [69%] รอ [72%] ยูอี ซานต้า โคโลม่า จะชนะ
19:30 FC Pas de la Casa [65%] รอ [75%] เอฟซี ออร์ดิโน จะชนะ
22:00 CF Esperanca dAndorra [46%] รอ [89%] Penya Encarnada จะชนะ
00:30 จะชนะ เอฟซี ซานต้าโคโลม่า [97%] รอ [31%] ซีอี คาร์โรอิ

������������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 Asil Lysi [59%] รอ [78%] อิโนซิส พาราลิมนิ่ จะชนะ
19:30 จะชนะ Omonia 29is Maiou [81%] รอ [54%] Akritas Chloraka

������������������������������������ Turkey Bayanlar 2. Ligi

8วินาที Ilkadim Belediuesi Yabancilar (W) [36%] 0 - 1 [95%] Bagcilar Evrenspor (W) จะชนะ -
16:00 Soma Zaferspor (W) [68%] รอ [75%] Telsizspor (W) จะชนะ
18:00 Dudulluspor (W) [71%] รอ [71%] Horozkent SK (W) แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ ยูเครน U21 ลีกา

16:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) รอ Metalist 1925 Kharkiv(U21)

������������������������������������ ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 จะชนะ Bayelsa United [84%] รอ [46%] อาเบีย วอร์ริเออร์ส
22:00 จะชนะ กอมเบยูไนเต็ด [85%] รอ [45%] เคโน พิลเลร์ส
22:00 จะชนะ รีโมสตาร์ [90%] รอ [38%] พลาเทอู ยูไนเต็ด
22:00 จะชนะ Sporting Lagos FC [85%] รอ [45%] คัตซิน่า ยูไนเต็ด
22:00 Shooting Stars SC รอ ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี

������������������������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:00 จะชนะ เรอัล มูร์เซีย 2 [87%] รอ [48%] Muleno CF
17:00 จะชนะ SD Huesca II [76%] รอ [61%] ซีดี เอโบร
17:00 จะชนะ Alcantarilla [87%] รอ [46%] CD Bullense
17:30 จะชนะ เอสดี เบียไซน์ [73%] รอ [61%] ซีดี วิคตอเรีย(สเปน)
17:30 จะชนะ โปรตุเกตเรเต้ [77%] รอ [56%] ซีดี ลากุล โอแนค
17:30 จะชนะ Racing Murcia [77%] รอ [60%] คาราวากา เวอราครูซ
17:30 จะชนะ ซีดี บาสโคเนีย [86%] รอ [48%] Alaves C
17:30 จะชนะ Athletic Torrellano [73%] รอ [62%] Gandia
17:30 ซีดี คานิลลัส [62%] รอ [74%] ลาส โรซัส จะชนะ
17:45 UE Tona [70%] รอ [67%] ยูอี โอลอต แพ้ชนะ 50/50
18:00 จะชนะ โมทริล ซีเอฟ [83%] รอ [51%] Torredonjimeno
18:00 CD Diocesano รอ CF Trujillo
18:00 จะชนะ CD Cuarte Industrial [92%] รอ [38%] ซีดี คารินเยนา
18:00 จะชนะ อัลบาเซเต้ 2 [72%] รอ [63%] ลาโซลาน่า
18:00 จะชนะ โตเลโด [80%] รอ [56%] CD Tarancon
18:00 จะชนะ วิลลารูเบีย ซีเอฟ [80%] รอ [52%] CD Azuqueca
18:00 จะชนะ EG El Palmar [81%] รอ [54%] ซีดี อัลการ์
18:00 Casalarreina [66%] รอ [72%] Rio Sports จะชนะ
18:00 จะชนะ อัลคอร์ค่อน บี [79%] รอ [57%] Torrejon CF
18:00 จะชนะ มอสโตเรส [81%] รอ [53%] ปาร์ลา เอสคูเอลา
18:00 จะชนะ ซีดี เตรรา [82%] รอ [55%] CD Pozoblanco
18:00 CD Llanes [53%] รอ [81%] สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี จะชนะ
18:00 จะชนะ ซีดี พราวิอาโน [86%] รอ [49%] ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล
18:00 จะชนะ กิโรน่า บี [73%] รอ [61%] CFJ Mollerussa
18:00 จะชนะ โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ [78%] รอ [57%] Fundacio Esportiva Grama
18:00 จะชนะ CD Utiel [73%] รอ [62%] ซีดี โรด้า
18:00 UD Castellonense [50%] รอ [84%] โฆเว่ เอสปันญอล จะชนะ
18:00 จะชนะ แอตเลติโก้ มาลากูโน [90%] รอ [44%] ซีดี รินกอน
18:00 จะชนะ โอลิเวนซา เอฟซี [87%] รอ [47%] แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว
18:00 Castuera รอ CF Jaraiz
18:00 Cazalegas [69%] รอ [67%] Quintanar Del Rey จะชนะ/เสมอ
18:00 Villacanas [70%] รอ [63%] ซีพี บียาร์โลเบลโด แพ้ชนะ 50/50
18:00 จะชนะ เดปอร์ติวา มีเนอร่า [76%] รอ [58%] Molinense
18:00 จะชนะ CD Paracuellos Antamira [74%] รอ [62%] CD Galapagar
18:00 จะชนะ ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส [79%] รอ [57%] CU Collado Villalba
18:00 จะชนะ Aviles Stadium CF [75%] รอ [64%] อูรากา
18:00 จะชนะ ซีเอฟ มอนตาเนซ่า [82%] รอ [54%] CF Badalona B
18:00 เอฟซี วิลาฟรานกา [67%] รอ [66%] ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ จะชนะ/เสมอ
18:15 จะชนะ CD Azuaga [89%] รอ [43%] RCP Valverdeno
18:15 จะชนะ ซิลวา เอสดี [82%] รอ [54%] Atletico Arteixo
18:15 CD Binefar [63%] รอ [73%] เอสดี อีเจีย จะชนะ
18:30 Ted Contois Feng [64%] รอ [69%] CD Calamonte แพ้ชนะ 50/50
18:30 โพลโวลีน [66%] รอ [71%] ลีพิโด เดอ บัวซาส จะชนะ
18:30 จะชนะ คอนสตานเซีย [76%] รอ [57%] Portmany
18:30 จะชนะ SP Villafranca [92%] รอ [38%] CD Don Alvaro
18:30 CD Marchamalo [63%] รอ [71%] UD Socuellamos จะชนะ
18:30 เอฟซี เอล [54%] รอ [80%] ฮอสปิตาเลย์ จะชนะ
19:00 แอตเลติโก้ เมลีลา [54%] รอ [82%] แอทเลติโก้ มานชา เรอัล จะชนะ
19:00 CD Union Puerto [66%] รอ [69%] พานาเดอเรีย พูลิโด้ แพ้ชนะ 50/50
19:00 Villanueva del Pardillo [67%] รอ [67%] ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส แพ้ชนะ 50/50
19:30 คลับ มาริโน่ [51%] รอ [87%] ลันซาโรเต้ จะชนะ
21:30 จะชนะ ยูดี โลโกรนเยส บี [80%] รอ [56%] ซีดี อัลกูไนโน
21:45 เบลล์บริดเจท [58%] รอ [78%] เอดี อัลมูร์เดวา จะชนะ
21:45 Barcia [63%] รอ [73%] Real Titanico Laviana จะชนะ
21:45 จะชนะ เรอัลอวิล่า ซีเอฟ [90%] รอ [40%] Colegios Diocesanos
21:45 CCD Alberite รอ CD Arnedo
21:45 จะชนะ UD Llanera [91%] รอ [39%] SD Lenense
22:00 Betanzos CF รอ ยูดี โซโมซาส
22:00 จะชนะ ยูดี เลบานเต้ บี [83%] รอ [53%] อะเซโร
22:00 จะชนะ รีล เจน [80%] รอ [56%] อัลเมเรีย บี
22:00 จะชนะ CD Becerril [71%] รอ [65%] ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน
22:00 จะชนะ ซีเอฟ ซาลามันติโน่ [82%] รอ [48%] แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส
22:00 จะชนะ CF Calamocha [80%] รอ [53%] CD Utrillas
22:00 จะชนะ Epila CF [79%] รอ [57%] Fuentes
22:00 AD San Clemente [54%] รอ [81%] CS Puertollano จะชนะ
22:00 จะชนะ ราโย่ บาเยกาโน่ 2 [86%] รอ [45%] ซีดี โคโรเนีย มอสคาร์โด
22:30 จะชนะ โมราโล ซีพี [76%] รอ [60%] CP Montehermoso
22:30 SD Borja [65%] รอ [71%] CF Illueca จะชนะ
22:30 จะชนะ Huracan de Balazote [82%] รอ [54%] Atletico Tomelloso
22:30 จะชนะ ซีเอฟ เปราลาดา [76%] รอ [61%] ซีพี ซาน คริสโทบอล
22:30 อัลมาซาน [65%] รอ [69%] ซีเอฟ ปาเลนเซีย แพ้ชนะ 50/50
22:30 จะชนะ ดอน เบนิโต้ [72%] รอ [66%] ซีดี โคเรีย
22:30 จะชนะ Balsicas Atletico [74%] รอ [63%] ฟิวดัส เด มุลเซีย
22:30 จะชนะ CA River Ebro [80%] รอ [55%] CA Vianes
22:45 จะชนะ CD Cieza [87%] รอ [47%] CD Plus Ultra
22:59 At. Pulpileno [63%] รอ [73%] ลา โฮย่า ลอร์ก้า จะชนะ
22:59 จะชนะ Paiosaco [81%] รอ [53%] ซีเอสดี อาร์ซัว
22:59 Sarriana [60%] รอ [76%] CF Alondras จะชนะ
22:59 Anaitasuna [62%] รอ [71%] เอสดี ไลเนา จะชนะ/เสมอ
22:59 จะชนะ CD Burriana [76%] รอ [57%] Castellon B
22:59 จะชนะ เอสดี ลาเรโด [85%] รอ [51%] CD Naval
22:59 จะชนะ Ibiza Islas Pitiusas [80%] รอ [56%] ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
22:59 CDFC La Calzada รอ CD Tedeon
22:59 โอโยเนซา รอ ออร์ฟาโร
22:59 จะชนะ UE Vilassar de Mar [83%] รอ [52%] UE Rapitenca
22:59 Bergantinos CF รอ Pontevedra CF B
22:59 จะชนะ ซีดี เอสตราเดนเซ่ [74%] รอ [63%] Viveiro CF
22:59 จะชนะ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ [83%] รอ [51%] ปาเซ เคอี
22:59 ออนทินเยนท์ ซีเอฟ รอ ชิลลา ซีเอฟ
22:59 จะชนะ CD Torreperogil [76%] รอ [57%] Poli Almeria
22:59 จะชนะ ยูบี คอนเควนเซ่ [90%] รอ [49%] CD Torrijos
22:59 ยูซี เซียราส [57%] รอ [78%] ซีดี ลีอัลตัดท์ จะชนะ
23:30 จะชนะ กัวดาล [89%] รอ [41%] คอนดัล ซีเอฟ
00:00 จะชนะ เฆเรซ เดปอร์ติโว [92%] รอ [38%] โคเรีย ซีเอฟ
00:00 CD Derio [72%] รอ [64%] เอสซีดี ดูรานโก้ แพ้ชนะ 50/50
00:30 จะชนะ แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ [79%] รอ [57%] CD Colunga

������������������������������������ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:00 Chabab Ben Guerir รอ ราจา เดอ เบนิ เมลลาล
21:00 CODM Meknes รอ Stade Marocain du Rabat
21:00 เรพิด คลับ อวด เซม รอ เรซซิ่ง คาซาบลานก้า
21:00 Ittifaq Marrakech [68%] รอ [68%] คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ จะชนะ/เสมอ
21:00 เอเอสเดอ ซาเล่ [69%] รอ [68%] คัวริบก้า จะชนะ/เสมอ
21:00 จะชนะ ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา [73%] รอ [59%] วิดาด เฟส
21:00 ดิฟาร์ เอล จาดิดา รอ JSM Jeunesse Sportive El Massira
21:00 จะชนะ ยูเอสเอ็ม อุจดา [73%] รอ [59%] Olympique Dcheira

������������������������������������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี [49%] รอ [82%] มาร์ซา จะชนะ
22:30 เซงลีอา แอทเลติค [63%] รอ [75%] เซจตัน คอรินเทียนส์ จะชนะ
22:30 จะชนะ ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ [91%] รอ [43%] เอ็มไซด้า
01:00 จะชนะ สวีอิยูไนเต็ด [83%] รอ [52%] เซบบูคเรนเจอร์

������������������������������������ แอฟริกาใต้ พรีเมียร์ลีกคัพ

20:00 จะชนะ/เสมอ อามาซูลู [70%] รอ [65%] ทีเอส กาแล็กซี่

������������������������������������ มอลโดวา ดิวิชั่น 2

18:00 FCM Ungheni รอ วิคตอเรีย บาร์ดาร์

������������������������������������ อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ญ) รอ เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ)
21:00 จะชนะ Stourbridge (W) [84%] รอ [60%] ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ)
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) รอ เบิร์นลีย์ (ญ)
21:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) [64%] รอ [82%] น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) จะชนะ
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) รอ Liverpool Feds Women

������������������������������������ SVK U19 A

17:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) [42%] รอ [95%] สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) จะชนะ

������������������������������������ ไทย ดิวิชั่น 1

17:30 กระบี่ เอฟซี [65%] รอ [74%] จันทบุรีเอฟซี จะชนะ
18:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี [70%] รอ [69%] นครราชสีมา เอฟซี แพ้ชนะ 50/50
18:30 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี [65%] รอ [74%] หนองบัวลําภู จะชนะ
19:00 จะชนะ สมุทรปราการ ซิตี้ [83%] รอ [53%] ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี

������������������������������������ เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 จะชนะ FK Vrsac [77%] รอ [56%] Mladost Novi Sad

������������������������������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 Urartu II รอ เลอร์นายิน อาร์ทซัค
19:00 อลาชเคิร์ท บี รอ แกนด์ซาซาร์ กาแพน
19:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี รอ Andranik
19:00 Gandzasar Kapan รอ BKMA II
19:00 พิวนิค บี รอ มิก้า

������������������������������������ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

19:00 El Alia [51%] รอ [82%] Al Hashemeya จะชนะ
19:00 อัล ซาเร [71%] รอ [75%] อัล จาซีรา แพ้ชนะ 50/50
19:00 จะชนะ ซาร์มา อัลซาร์ฮาน [96%] รอ [25%] อัล-โตร่า

������������������������������������ สโลวีเนีย U19

19:00 เอ็นเค ราดอมล์เย่(ยู 19) [70%] รอ [73%] เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:00 จะชนะ เปอร์ซิส โซโล เอฟซี [73%] รอ [67%] มาดูร่า ยูไนเต็ด
15วินาที พีเอส ติร่า [72%] 0 - 0 [68%] บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด จะชนะ -
15วินาที จะชนะ พีเอสไอเอส เซมารัง [87%] 0 - 0 [47%] พีเอสเอส สเลมัน -
19:00 จะชนะ เปรซียา จาการ์ตา [84%] รอ [52%] เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง

������������������������������������ Egypt Premier League

19:30 จะชนะ ฮาราส เอล เฮดู๊ด [74%] รอ [59%] แทนต้า

������������������������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:00 จะชนะ Oceano Kerkennah [80%] รอ [50%] เชบบา
20:00 อีโอ ซีดี บูซิด รอ Jerba Midoun
20:00 จะชนะ ซีเอส ฮัมมัม-ลิฟ [83%] รอ [45%] Jeunesse Sportive Omrane
20:00 จะชนะ สตาดา จาบีเซ็น [81%] รอ [51%] E. M. Mahdia
20:00 จะชนะ SC Moknine [83%] รอ [48%] AS Djelma
20:00 Rejiche [67%] รอ [67%] เอเอส กาเบส จะชนะ/เสมอ
20:00 จะชนะ ES Rades [76%] รอ [56%] ซีเอส กอบ้า

������������������������������������ อินโดนีเซีย Div.1

13:00 พีเอสบีเอส บีไอเอเค รอ ซูลูท ยูไนเต็ด

������������������������������������ เวียดนาม ดิวิชั่น 1

14วินาที Tuan Tu Phu Tho [50%] 0 - 0 [87%] เอสเอชบี ดานัง จะชนะ -
17:00 ด่องตัมลองอัน [77%] รอ [60%] ฟ๋อเฮียนเอฟซี แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ อังกฤษ U21 พรีเมียร์ลีก

19:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 21) [76%] รอ [73%] เชลซี(ยู21) แพ้ชนะ 50/50
20:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21) [58%] รอ [85%] อาร์เซน่อล (ยู 21) จะชนะ
21:00 ซันเดอร์แลนด์ (ยู 21) รอ ลิเวอร์พูล (ยู 21)

������������������������������������ บัลแกเรีย B PFG

19:00 จะชนะ สปาร์ตัก วาร์นา [89%] รอ [41%] Sportist Svoge
19:00 FC Bdin Vidin [68%] รอ [68%] FK Chernomorets 1919 Burgas จะชนะ/เสมอ
19:00 จะชนะ เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ [71%] รอ [65%] CSKA 1948 Sofia II

������������������������������������ UEFA ยูฟ่าลีกเยาวชน U19

19:00 ดินาโม มินส์ (ยู 19) รอ เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)

������������������������������������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

23:30 จะชนะ โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก [87%] รอ [50%] เลช พอซนาน 2

������������������������������������ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 ใบเหลือง Sai Kung District FC [38%] 0 - 4 [92%] เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น จะชนะ 0-1
12:30 จะชนะ ใบเหลือง เกาลูน ซิตี้ [90%] 3 - 2 [46%] ชาทิน ใบเหลือง 3-1
42วินาที จะชนะ อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ [74%] 1 - 1 [63%] วิงยี เอฟที ใบเหลือง -
40วินาที Kai Jing [53%] 0 - 0 [86%] เซาธ์ ไชน่า เอเอ ใบเหลือง จะชนะ -
35วินาที วอง ไท ซิน [67%] 0 - 0 [66%] 3 Sing FC แพ้ชนะ 50/50 -
40วินาที จะชนะ หยวน ลอง เอฟซี [78%] 2 - 1 [60%] ซิติเซ่น -

������������������������������������ กระชับมิตร

16:00 จีน (ญ) ยู20 รอ ออสเตรเลีย (ญ) ยู20
20:30 ฟินแลนด์(ญ) ยู17 รอ อิตาลี(ญ) ยู17
21:00 บราซิล (ญ) [66%] รอ [71%] ญี่ปุ่น(ญ) จะชนะ
22:30 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) ยู17 รอ โมร็อกโก(ญ) ยู17
04:00 ปารากวัย (ญ) รอ รัสเซีย(ญ)

������������������������������������ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:30 จะชนะ เอฟซี กัว [80%] รอ [56%] เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี

������������������������������������ เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

23:30 จะชนะ/เสมอ Guediawaye [72%] รอ [57%] Jamono Fatick
23:30 จะชนะ โซนาคอส [75%] รอ [55%] Casa Sports Zinguinchor
23:30 Linguere รอ US Ouakam Dakar
23:30 จะชนะ US Goree [80%] รอ [45%] พิกินี

������������������������������������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 Confianca (W) [71%] รอ [69%] Lagarto (W) แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ กานาพรีเมียร์

22:00 จะชนะ Accra Lions [81%] รอ [50%] Nations FC
22:00 Bofoakwa Tano [68%] รอ [67%] Samartex แพ้ชนะ 50/50
22:00 จะชนะ อาดัวน่าสตาร์ส [86%] รอ [45%] Accra Hearts of Oak
22:00 Bibiani Gold Stars รอ Nsoatreman FC

������������������������������������ บราซิลคัพ ฟุตบอลหญอง

18:30 จะชนะ Uniao RN (W) [98%] รอ [32%] Potyguar Seridoense (W)

������������������������������������ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

03:00 มอนทีโก เบย์ ยูไนเต็ด [49%] รอ [81%] พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด จะชนะ
03:00 จะชนะ Molynes United [72%] รอ [64%] Lime Hall Academy
03:00 จะชนะ เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ [81%] รอ [52%] วอเตอร์เฮาส์เอฟซี
05:00 จะชนะ อาร์เน็ท การ์เดน [80%] รอ [55%] เวเร ยูไนเต็ด

������������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17)
16:00 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) รอ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17)
16:00 อาร์ดับบลิว โอเบอร์เฮาเซ็น (ยู 17) รอ ดอร์ทมุนด์ (ยู 17)
16:00 VfB Waltrop U17 รอ โคโลญจน์ (ยู 17)
16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) รอ ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17)
16:00 เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) รอ คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17)
16:00 Jahn Regensburg (U17) รอ เนิร์นแบร์ก (ยู 17)
16:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) รอ เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)
16:00 Blumenthaler SV U17 รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
16:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) รอ ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
16:00 โฮลสไตน์คีล(ยู 17) รอ ดินาโม เดรสเดน (ยู 17)
16:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) รอ ซังค์ เพาลี (ยู 17)
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) รอ เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 17)
16:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) รอ วิคตอเรีย โคโลญจน์ (ยู 17)
16:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) รอ โบคุ่ม (ยู 17)
16:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17) รอ ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 17)
16:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) รอ เอาก์สบวร์ก (ยู 17)
16:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) รอ บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17)
16:00 Viktoria Berlin U17 รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)
16:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17)
16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) รอ เชมนิตเซอร์(ยู 17)

������������������������������������ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:30 ลา ยูเนียน ซีเอฟ [63%] รอ [75%] อคูลัส ซีเอฟ จะชนะ
17:30 จะชนะ เซบีย่า แอตเลติโก [78%] รอ [57%] ยูดี มาร์เบลล่า
18:00 จะชนะ ซีอี ยูโรปา [77%] รอ [59%] เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า
18:00 SE Penya Independent [57%] รอ [79%] เยย์ดา จะชนะ
18:00 จะชนะ ซีดี กวาดาลาฮารา [76%] รอ [61%] ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล
18:00 จะชนะ ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส [80%] รอ [53%] เกตาเฟ่ บี
18:00 จะชนะ Ursaria [76%] รอ [60%] ซีดี อิเยร์กาส
18:00 ซีเอ แอนโตเนียโน่ [70%] รอ [67%] มันเชโก้ ซิวดัด แพ้ชนะ 50/50
18:00 ซีดี เอล ปาโล [69%] รอ [67%] รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ จะชนะ
18:00 จะชนะ Andratks [76%] รอ [58%] อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี
18:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย [70%] รอ [66%] แอตเลติโก้ ซากัลทิโน แพ้ชนะ 50/50
18:00 จะชนะ ซานแอนดรู [76%] รอ [61%] เอสดี ฟอร์เมนเตรา
18:00 จะชนะ Torrent C.F [71%] รอ [68%] บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
18:00 จะชนะ คาเซเรโน่ [79%] รอ [59%] AD Llerenense
18:00 จะชนะ เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว [76%] รอ [62%] วิลล่าโนเวนเซ่
18:00 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี [57%] รอ [79%] CD Estebona จะชนะ
18:00 จะชนะ ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย [87%] รอ [41%] มัล เมนอร์
18:00 ซีดี คายอน [64%] รอ [71%] Racing Villalbes จะชนะ
18:00 จะชนะ เรอัล เอวิเลส [81%] รอ [50%] อารันดิน่า
18:30 จะชนะ เบเลซ ซีเอฟ [81%] รอ [51%] ซีดี ซาน โรเก้
19:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด [59%] รอ [78%] นูมานเซีย จะชนะ
19:00 ซีดี เมนซาเจโร่ [60%] รอ [74%] บาดาโฮซ จะชนะ
22:00 จะชนะ ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 [83%] รอ [51%] มาริโน่ ลูอันโก้
22:30 จะชนะ กาลาฮอร์รา [72%] รอ [63%] ซีดี อิซาร่า
22:59 จะชนะ ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา [79%] รอ [51%] CD Atletico Paso
22:59 จะชนะ ยูเนี่ยน แลงเกรโอ [71%] รอ [64%] กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
22:59 Cerdanyola del Valles [65%] รอ [70%] ซีเอฟ บาดาโลน่า แพ้ชนะ 50/50
22:59 จะชนะ จี.เซโกเบียน่า [82%] รอ [52%] ซีดี มอนติโฆ่
22:59 จะชนะ บาราคแอลโด ซีเอฟ [87%] รอ [47%] Valle de Egues
22:59 จะชนะ เอสดี เกอร์นิกา [80%] รอ [53%] เบรีย
22:59 นาซาร่า [50%] รอ [85%] แอธเลติก บิลเบา บี จะชนะ
22:59 จะชนะ ปอนเตเบดรา [82%] รอ [53%] กอมโปสเตลา
00:00 จะชนะ เอร์กูเลส [85%] รอ [48%] CE Manresa
00:00 เรอัล โซเซียดัด ซี [60%] รอ [74%] ยูดี โลโกรนเยส จะชนะ

������������������������������������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 จะชนะ Concarneau U19 [84%] รอ [56%] เตรลิสซาค (ยู 19)
17:00 จะชนะ แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) [75%] รอ [66%] Pagny sur Moselle U19
17:00 จะชนะ แซงต์ เอเตียน(ยู 19) [76%] รอ [65%] กาเซเล็ค อฌักซิโอ้(ยู 19)
18:00 จะชนะ แก็งก็อง(ยู 19) [76%] รอ [63%] เมริกนาเคส ยู19
20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) รอ เกววีลย์ ยูแอส (ยู 19)
20:00 ล็องส์(ยู 19) รอ Montfermeil U19
20:00 ดันเคอร์ (ยู 19) รอ ลีลล์(ยู 19)
20:00 แบรสต์(ยู 19) รอ USSA Vertou ยู19
20:00 น็องต์(ยู 19) รอ อาวรองเช่(U19)
20:00 จะชนะ ลอริยองต์(U19) [84%] รอ [54%] บอร์กโดซ์(ยู 19)
20:30 จะชนะ โคโลเมียร์ส (ยู 19) [71%] รอ [63%] Air Bel U19
20:30 อฌักซิโอ้(ยู 19) [65%] รอ [69%] มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) แพ้ชนะ 50/50
20:30 จะชนะ Rodez Aveyron U19 [76%] รอ [62%] โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19)
20:30 จะชนะ ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) [95%] รอ [38%] Montrouge U19
20:30 จะชนะ อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) [91%] รอ [45%] ชาโตรูซ์(ยู 19)
20:30 จะชนะ ทรัวส์(ยู 19) [73%] รอ [62%] ปารีส เอฟซี(ยู 19)
20:30 จะชนะ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) [87%] รอ [47%] เม็ตซ์(ยู 19)
20:30 ดิฌง(ยู 19) [55%] รอ [83%] โอแซร์ (ยู 19) จะชนะ
20:30 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) รอ ตูลูส (ยู 19)
20:30 จะชนะ นีซ (ยู 19) [86%] รอ [45%] บาสเตีย (ยู 19)
20:30 จะชนะ สต๊าด แร็งส์(ยู 19) [86%] รอ [45%] ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19)
20:30 จะชนะ อาเมียงส์(ยู 19) [92%] รอ [38%] ซารัน (ยู 19)
20:30 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) [70%] รอ [66%] ก็อง(ยู 19) แพ้ชนะ 50/50
20:30 จะชนะ โอลิมปิก ลียง(ยู 19) [88%] รอ [46%] Montferrandaise(U19)
20:30 จะชนะ AC Bobigny U19 [75%] รอ [62%] สตารส์บูร์ก(ยู 19)
21:30 Bourg Peronnas U19 [66%] รอ [69%] โซโชซ์(ยู 19) จะชนะ/เสมอ

������������������������������������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) [53%] รอ [85%] ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) จะชนะ
17:00 จะชนะ โคโลญจน์ (ยู 19) [83%] รอ [59%] เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19)
18:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) [70%] รอ [77%] ชาลเก้ 04 (ยู 19) จะชนะ
19:00 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) รอ อาเค่น ยู19
19:00 จะชนะ มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) [91%] รอ [47%] เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19)
20:00 ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19) [57%] รอ [83%] ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) จะชนะ

������������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) [71%] รอ [70%] คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค จะชนะ

������������������������������������ ฝรั่งเศส Championnat Amateur

00:30 Avoine รอ โรโมแรนติน

������������������������������������ โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

16:30 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ [70%] รอ [65%] คอนคอร์เดีย เชียจน่า แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ Greece Divison C

16:00 Asteras Petriti [62%] รอ [72%] ซาคินทอส จะชนะ
19:00 AE Lefkimmis [53%] รอ [81%] เปียริกอส จะชนะ
20:00 จะชนะ PAOK Kristonis FC [73%] รอ [61%] Anagennisi Epanomis
20:00 จะชนะ Thermaikos Thermis [86%] รอ [44%] โดซา ดรามัส
20:00 จะชนะ ลิเซียกอส [73%] รอ [61%] Almyros Gaziou
20:00 จะชนะ Aris Petroupolis [88%] รอ [40%] Peramaikos
20:00 จะชนะ Agios Nikolaos [79%] รอ [56%] AO Episkopis Rethymno
20:00 จะชนะ Aris Avatou [79%] รอ [54%] Posidonas Neas Michanionas
20:00 Thiella Sarakinon [57%] รอ [79%] แพนทรากิกอส จะชนะ
20:00 Niki Efkarpias [72%] รอ [67%] Apollon Paralimniou แพ้ชนะ 50/50
20:00 จะชนะ เอทนิกอส ปิเรอุส [88%] รอ [45%] Atsalenios
20:00 มาร์โก [62%] รอ [75%] Rodos FC จะชนะ

������������������������������������ ตุรกี ลีก 2

18:00 จะชนะ ออสมานลิสปอร์ เอฟซี [82%] รอ [54%] Bursa Niluferspor AS
18:00 จะชนะ Bukaspor [73%] รอ [65%] Hekimoglu Trabzon
18:00 จะชนะ Aksarayspor [85%] รอ [47%] เดนิซลิสปอร์
18:00 ดัคซีสปอร์ [72%] รอ [66%] ซาริเยอร์ แพ้ชนะ 50/50
18:00 ยูทัส ยูแซกสปอร์ [47%] รอ [88%] โซมาสปอร์ จะชนะ
18:00 อดิยามานสปอร์ [72%] รอ [66%] ซองกุลดัค แพ้ชนะ 50/50
18:00 Halide Edip Adivarspor [77%] รอ [58%] Yeni Diyarbakirspor แพ้ชนะ 50/50
18:00 จะชนะ อาเหม็ดสปอร์ [81%] รอ [53%] คาสทาโมนุสปอร์
18:00 จะชนะ Karaman Belediyespor [73%] รอ [65%] อินโกลสปอร์

������������������������������������ ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 จะชนะ ซิลิวริสปอร์ [79%] รอ [57%] ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์
18:00 จะชนะ อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ [70%] รอ [64%] ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
18:00 จะชนะ Kusadasispor [86%] รอ [48%] Darica Genclerbirligi
18:00 จะชนะ Aliaga FUTBOL AS [91%] รอ [41%] กูมัสฮาเนสสปอร์
18:00 จะชนะ Cankaya FK [83%] รอ [52%] Nevsehirspor Genclik
18:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ รอ Yeni Amasya Spor
18:00 จะชนะ เออร์กินิ วิไลมิซิ [81%] รอ [53%] Eynesil
18:00 จะชนะ ตูร์กัสลูสปอร์ [78%] รอ [57%] พาซาสปอร์
18:00 Agri 1970 Spor รอ Erbaaspor S
18:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ รอ Osmaniyespor
18:00 จะชนะ Kutahyaspor [75%] รอ [62%] Viven Bornova
18:00 Turk Metal Kirikkale [61%] รอ [74%] Ayvalikgucu Belediyespor จะชนะ
18:00 จะชนะ EdirnesporGenclik [89%] รอ [44%] ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู
18:00 Karabuk Idman [65%] รอ [70%] Artvin Hopaspor แพ้ชนะ 50/50
18:00 จะชนะ Talasgucu Belediyespor [72%] รอ [63%] Kucukcekmece
18:00 จะชนะ Adana 1954 [87%] รอ [47%] Yldrm Belediyesispor
18:00 จะชนะ ออร์ดูสปอร์ [74%] รอ [63%] Kestel
18:00 จะชนะ Anadolu Universitesi [72%] รอ [64%] Efeler 09
18:00 อลาซิกสปอร์ รอ Yeni Altindag BS
18:00 จะชนะ Silifke Belediyespor [77%] รอ [59%] Sapanca Genclikspor
18:00 จะชนะ คาซิยาก้า [91%] รอ [41%] Bulvarspor

������������������������������������ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

19:45 จะชนะ อัล-จาซีร่า(เอมิเรตส์) (ยู 21) [85%] รอ [51%] บานิยาส เอสซี (สำรอง)
19:45 อัล บาเตห์ (ยู 21) [56%] รอ [85%] วาเซิ่ล ดูไบ (ยู 21) จะชนะ

������������������������������������ ลีกอาชีพพม่า

16:30 Chinland [46%] รอ [91%] ดากอนเอฟซี จะชนะ

������������������������������������ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 จะชนะ บานดาริ [86%] รอ [50%] Muhoroni Youth
19:00 จะชนะ เคนยา โพลิส เอฟซี [71%] รอ [64%] Muranga
19:00 จะชนะ กากาเมก้า โฮมบอยซ์ [73%] รอ [63%] Bidco United
19:00 จะชนะ เอ็นโซเอียยูไนเต็ด [79%] รอ [53%] โซฟาพาก้าเอฟซี
20:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ [64%] รอ [71%] กอร์ มาเฮีย จะชนะ

������������������������������������ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

19:00 จะชนะ อดามา ซิตี้ [72%] รอ [64%] เอธิโอเปียน คอฟฟี่
22:00 Hawassa City FC [67%] รอ [68%] Ethiopia Nigd Bank จะชนะ/เสมอ

������������������������������������ รวันดา National League

20:00 จะชนะ เอเอส คิกาลี [72%] รอ [63%] มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต
20:00 จะชนะ Muhazi United [80%] รอ [47%] Etincelles

������������������������������������ ภูฏาน Thimphu League

16:00 จะชนะ พาโรยูไนเต็ด [97%] รอ [40%] BFF Academy U19

������������������������������������ แองโกลา Girabola ลีก

21:30 จะชนะ Interclube Luanda [85%] รอ [47%] CD Sao Salvador

������������������������������������ อุรุกวัยกันดา

03:00 Albion FC [49%] รอ [84%] มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี จะชนะ
03:00 จะชนะ ซีเอยูเวนตูเด้ [76%] รอ [61%] เบลล่า วิสต้า
03:00 จะชนะ แรมปรา จูเนียร์ [82%] รอ [53%] CS Cerrito
03:00 ไอเอ ซูด อเมริกา [62%] รอ [75%] ซีเอ เรนติสตัส จะชนะ
03:00 จะชนะ โอเรียนทอล [84%] รอ [51%] ทาคูแรมโบ
03:00 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ [63%] รอ [77%] คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ จะชนะ

������������������������������������ ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 Zoman FC [64%] รอ [69%] AS Denguele จะชนะ/เสมอ
01:00 จะชนะ Stade d Abidjan [80%] รอ [46%] เอเอสไอ อเบนกัวรูว

������������������������������������ ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

03:00 จะชนะ เทาโร เอฟซี [82%] รอ [57%] เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น)

������������������������������������ เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

19:30 Radefelder SV 90 [56%] รอ [87%] SC Rabenstein จะชนะ
21:15 SV Schlebusch [56%] รอ [87%] เอฟซี เพสช์ 1956 จะชนะ

������������������������������������ ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 Rasi Salai United [68%] รอ [74%] Udon United จะชนะ
15:30 จะชนะ มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ [82%] รอ [57%] Royal Thai Air Force FC
17:00 สมุทรสาคร เอฟซี รอ บ้านคุณแม่เอฟซี
17:00 นนทบุรี เอฟซี [50%] รอ [87%] มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี จะชนะ
17:00 Ubon Krua Napat FC รอ SURANAREE BLACK CAT FC
18:00 จะชนะ มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี [87%] รอ [50%] ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี
18:00 จะชนะ บางกอก เอฟซี [96%] รอ [41%] สมุทรปราการเอฟซี

������������������������������������ มอนเตเนโก Div.2

19:00 เอฟเค เบราเน รอ Internacional Podgorica
19:00 โอทรานท์ รอ เอฟเค พ๊อดโกริซา
20:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ รอ เอฟเค การ์เบจ
20:00 จะชนะ เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา [86%] รอ [53%] โลฟเซน เซตินเจ
20:00 จะชนะ เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด [73%] รอ [67%] โอเอสเค อิกาโล

������������������������������������ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:30 จะชนะ Antwerp B [74%] รอ [63%] Royal Cappellen FC
21:00 จะชนะ Sint-Eloois-Winkel [71%] รอ [67%] Thes Sport
21:00 จะชนะ Leuven B [74%] รอ [64%] Union Royale Namur

������������������������������������ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

22:00 จะชนะ CD FAS Reserves [85%] รอ [51%] Santa Tecla Reserves
22:59 จะชนะ อลิอันซ่า เอฟซี(สำรอง) [87%] รอ [51%] CD Luis Angel Firpo Reserves

������������������������������������ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 Nkana FC [69%] รอ [62%] Green Buffaloes จะชนะ/เสมอ
18:00 จะชนะ ซานาโก [73%] รอ [62%] กรีน อีเกิลส์
20:00 Mutondo Stars [67%] รอ [67%] Kansanshi Dynamos จะชนะ/เสมอ
20:00 จะชนะ เรด แอร์โร [76%] รอ [57%] คาบเว วอร์ริเออร์ส

������������������������������������ กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

18:00 ISI Dangkor Senchey FC [49%] รอ [90%] วิสาขเอฟซี จะชนะ
18:00 จะชนะ เบือง เกต อังกอร์ [78%] รอ [64%] Prey Veng
18:00 นากาเวิลด์ เอฟซี [50%] รอ [88%] สะเวย์ เรียง เอฟซี จะชนะ

������������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 จะชนะ TuS Makkabi Berlin [90%] รอ [52%] FC Anker Wismar
19:30 จะชนะ Mahdov FC [78%] รอ [65%] RSV Eintracht
20:00 จะชนะ Rotenburger SV [77%] รอ [67%] SSV Vorsfelde
20:00 Schwarz-Weiss Essen [66%] รอ [78%] ทีวีดี เฟลเบิร์ท แพ้ชนะ 50/50
20:00 VfR Mannheim [62%] รอ [83%] Goppinger SV จะชนะ
20:30 จะชนะ TUS Bovinghausen 04 [80%] รอ [63%] SpVgg Vreden 1921
20:30 SpVg Porz 1919 [53%] รอ [86%] แบร์กิช กลัดบลัค 09 จะชนะ
20:30 FC Brunninghausen [57%] รอ [85%] 1. FC Gievenbeck จะชนะ
21:00 ทีเอสเฟา เมียร์บุช [61%] รอ [80%] เอสเฟา สแตรเลน จะชนะ
21:00 SpVg Schonnebeck [64%] รอ [78%] เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 จะชนะ
21:00 จะชนะ เรติงเกน เอสวี [93%] รอ [48%] SF Hamborn 07
21:00 จะชนะ Konishisdorf [85%] รอ [57%] BC Viktoria Glesch Paffendorf
21:00 DJK Adler Union Frintrop [76%] รอ [71%] เอฟซี คลีฟ แพ้ชนะ 50/50
21:15 ฮัวร์ท [60%] รอ [81%] SpVg Frechen 20 จะชนะ
21:30 จะชนะ Fortuna Koln II [78%] รอ [66%] Siegburger SV 04

������������������������������������ คอสตาริกา 2.Liga

02:00 AD Cariari Pococi [72%] รอ [70%] กัวดาลูเป เอฟซี แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ กัวเตมาลา D2

10:00 จะชนะ ใบเหลือง ใบแดง ซีดี มาร์เกวนเซ่ [80%] 1 - 1 [56%] ยูนิเวอร์ซิดัดเดอซานคาร์ลอส ใบเหลือง 1-0
01:00 จะชนะ San Benito FC [76%] รอ [64%] Juventud Pinulteca FC

������������������������������������ นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 HYH Export Sebaco FC รอ ดิเรียนเกน

������������������������������������ ฮอลแลนด์ Derde Divisie

20:00 จะชนะ เกเมิร์ท [88%] รอ [45%] บาโรนี่
20:00 จะชนะ HV CV Quick [85%] รอ [47%] AWC Wijchen
20:00 จะชนะ เบลา คีล [90%] รอ [50%] RKSV Groene Ster
20:30 เมียร์เซน [69%] รอ [69%] Tot Ons Genoegen Berkel แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 defense forces [53%] รอ [82%] Vipers จะชนะ

������������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo B

02:00 จะชนะ Argentinos de Rojas [87%] รอ [47%] Provincial FC Pergamino
02:00 จะชนะ ยูเวนตุด เดอ เปการ์มิโน [79%] รอ [57%] CA Universitario Salto
03:00 Estrella del Sur Alejandro Korn [70%] รอ [68%] Unidos de Olmos แพ้ชนะ 50/50
03:00 จะชนะ Atletico Chascomus [73%] รอ [65%] Las Malvinas
03:00 จะชนะ Progreso de Brandsen [76%] รอ [60%] เอฟเวอร์ตันลา พลาต้า
03:00 จะชนะ Comercio Central Unidos [69%] รอ [67%] สปอร์ติโว เฟอร์นันเดซ
03:00 จะชนะ เอดีไอพี [80%] รอ [56%] LEFU Lezama
03:00 Argentino Pergamino [62%] รอ [75%] Newbery de Rojas จะชนะ
03:00 จะชนะ San Lorenzo-Villa Adela [79%] รอ [57%] CSYD Veronica
03:00 จะชนะ La Fraternidad [79%] รอ [60%] Defensores de Glew
03:00 จะชนะ Colon Chivilcoy [81%] รอ [56%] Bragado Club
03:00 Academia Mascherano รอ CA Argentino de Lincoln
03:30 Club Atletico Palmira [46%] รอ [90%] กูเทียเรส จะชนะ
05:00 จะชนะ ซีดี ลิเบอร์ตาด [85%] รอ [51%] คลับ อัตเลติโก เปเลกรินิ
06:00 จะชนะ Atletico Carcarana [81%] รอ [56%] Juventud Unida Rosquin

������������������������������������ เม็กซิโก Segunda Division

01:00 จะชนะ Oceania FC [78%] รอ [69%] Club Marina CR
03:00 La Tribu de Cd. Juarez [70%] รอ [73%] Cimarrones de Sonora FC III แพ้ชนะ 50/50
04:00 จะชนะ La Piedad Imperial [83%] รอ [60%] Degollado FC
05:00 จะชนะ CD Muxes [94%] รอ [48%] Chivas Alamos FC

������������������������������������ โครเอเชีย 2.Division

18:50 NK Orijent Rijeka [60%] รอ [78%] NK Zrinski Jurjevac จะชนะ
19:30 จะชนะ NK Croatia Zmijavci [75%] รอ [62%] เอ็นเค จารูน

������������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

18:00 Killester Donnycarne [51%] รอ [86%] ลูเคิน ยูไนเต็ด จะชนะ
18:00 จะชนะ บังกอร์ เซลติก [75%] รอ [66%] ครูมลิน ยูไนเต็ด
18:00 จะชนะ UCD Reserves [89%] รอ [43%] เกลนวิลล์ เอฟซี

������������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

18:30 Deportivo Liniers Reserves [71%] รอ [67%] สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(สำรอง) แพ้ชนะ 50/50

������������������������������������ อิตาลี Serie D

20:30 จะชนะ เคียรี่ [77%] รอ [56%] Alba(ITA)
20:30 Derthona [63%] รอ [72%] ASD RG Ticino จะชนะ
20:30 จะชนะ Lavagnese [72%] รอ [63%] Borgosesia
20:30 Pinerolo FC [61%] รอ [73%] ASD Citta Di Varese จะชนะ
20:30 AVC Vogherese [66%] รอ [70%] FC Vado แพ้ชนะ 50/50
20:30 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ [61%] รอ [74%] ASD Caldiero Terme จะชนะ
20:30 Clivense [62%] รอ [73%] ปิอาเชนซา จะชนะ
20:30 Real Calepina FC [61%] รอ [75%] เอ.ซี.เครม่า 1908 จะชนะ
20:30 จะชนะ USD Casatese [75%] รอ [62%] Desenzano Calvina
20:30 จะชนะ เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม [71%] รอ [63%] Club Milano
20:30 ASD Rigamonti Castegnato [67%] รอ [69%] เอพีดีซี ชิออนส์ แพ้ชนะ 50/50
20:30 เอซี เอสเต้ [67%] รอ [67%] เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ จะชนะ/เสมอ
20:30 จะชนะ Montecchio Maggiore [70%] รอ [63%] มอนเตเบลลูนา
20:30 จะชนะ เตรวิโซ่ [74%] รอ [61%] ลูพาเรนเซ่ เอฟซี
20:30 จะชนะ คาร์ปิ [77%] รอ [60%] Sammaurese
20:30 จะชนะ US Corticella [83%] รอ [52%] Certaldo
20:30 จะชนะ Renty ging [72%] รอ [64%] ไอโมเลเซ่
20:30 Sangiuliano City Nova [61%] รอ [73%] ปิสโทลเซ่ จะชนะ
20:30 จะชนะ ASD Victor San Marino [73%] รอ [62%] ฟอร์ลิ
20:30 ลิวอร์โน่ รอ ฟิกไลน์
20:30 ปอจจิบอนซิ [52%] รอ [82%] เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ จะชนะ
20:30 Real Forte Querceta [48%] รอ [84%] กรอสเซโต้ จะชนะ
20:30 Sangiovannese รอ SC Cenaia
20:30 ASD Atletico Ascoli [70%] รอ [66%] FC Fossombrone 1949 แพ้ชนะ 50/50
20:30 Nuovo Campobasso [64%] รอ [71%] แซมเบเนเดทเซ่ จะชนะ
20:30 FC Matese [64%] รอ [72%] Riccione จะชนะ
20:30 จะชนะ Roma City [81%] รอ [53%] อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่
20:30 จะชนะ Vigor Senigallia [74%] รอ [61%] อาเวซซาโน
20:30 บูโดนี รอ San Marzano Calcio
20:30 ASD Flaminia Civita Castellana รอ Romana FC
20:30 โนเซริน่า รอ Atletico Uri
20:30 COS Sarrabus Ogliastra รอ Anzio Calcio 1924
20:30 นาร์โด รอ เกลบิซัน
20:30 SS Angri [69%] รอ [67%] ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ แพ้ชนะ 50/50
20:30 โรทอนดา รอ Manfredonia
20:30 คาสโตรวิลลารี่ [39%] รอ [93%] ยูเอส ซิราคูซ่า จะชนะ
20:30 จะชนะ ทราปานี่ [91%] รอ [41%] ปอติซี 1906
20:30 AC Locri [63%] รอ [73%] Igea Virtus จะชนะ
20:30 ASD Canicatti [61%] รอ [74%] เรจจิน่า จะชนะ
20:30 เอเอสดี บรา [66%] รอ [68%] ASD Alcione จะชนะ/เสมอ
20:30 Chisola [69%] รอ [65%] US Albenga แพ้ชนะ 50/50
20:30 กอซซาโน่ [65%] รอ [70%] Asti จะชนะ
20:30 USD Pont Donnaz [64%] รอ [71%] เฟซซาเนเซ่ จะชนะ
20:30 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ [64%] รอ [69%] ไลกอร์น่า จะชนะ/เสมอ
20:30 จะชนะ เอเอสดี บรูซาปอร์โต [81%] รอ [53%] ปอนเต ซาน เปียโตร
20:30 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ [63%] รอ [72%] อาร์โคนาเตเซ่ จะชนะ
20:30 ทริเทียม [56%] รอ [78%] การาวัจจิโอ จะชนะ
20:30 จะชนะ Varesina Calcio [85%] รอ [52%] เลคนาโน
20:30 US Breno [65%] รอ [70%] บาสซาโน่ จะชนะ
20:30 จะชนะ Cjarlins Muzane [90%] รอ [43%] ASD Mori S Stefano
20:30 เอซี เมสเตร่ [62%] รอ [73%] ยูเอส เอดลิเซ จะชนะ
20:30 จะชนะ ปอร์โต้กรูโร [83%] รอ [50%] Virtus Bolzano
20:30 จะชนะ คลอเดียนเซ่ [80%] รอ [55%] AC Dolomiti Bellunesi
20:30 จะชนะ Aglianese [77%] รอ [57%] เมซโซลาร่า
20:30 ASD Fanfulla [64%] รอ [74%] ปราโต้ จะชนะ
20:30 จะชนะ ราเวนน่า [90%] รอ [37%] เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ
20:30 จะชนะ ACD SantAngelo [83%] รอ [52%] Borgo San Donnino
20:30 Ghivizzano รอ Sansepolcro ASD
20:30 จะชนะ ยูเอส เปียเนเซ่ [84%] รอ [51%] Orvietana
20:30 ปอนซัคโค [58%] รอ [79%] Tau calcio จะชนะ
20:30 จะชนะ ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ [74%] รอ [61%] มอนเตวาชี
20:30 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า [62%] รอ [74%] กาวอร์ราโน จะชนะ
20:30 จะชนะ ชีติ [74%] รอ [61%] ซาน นิโคโล
20:30 ลากวีลา รอ Vastogirardi
20:30 จะชนะ Real Monterotondo [72%] รอ [63%] ASD Termoli Calcio
20:30 Tivoli Calcio รอ โซระ
20:30 จะชนะ Ardea [70%] รอ [64%] กัสซีโน
20:30 จะชนะ คาเวเซ่ [90%] รอ [41%] Boreale
20:30 กลาดิเอเตอร์ รอ Ischia Isolaverde
20:30 เอเอสออสเตียแมร์ รอ USD Latte Dolce
20:30 ตราสเตเวเร กัลโช่ [63%] รอ [73%] Cynthiabalonga จะชนะ
20:30 Casarano [70%] รอ [66%] บาร์เลตต้า แพ้ชนะ 50/50
20:30 เอฟบีซี กราวิน่า รอ กัลลิโปลี่
20:30 Palmese 1914 รอ ยูเอสดี บิตอนโต
20:30 ASD Ragusa Calcio รอ ASD Licata
20:30 จะชนะ Citta Di S. Agata [87%] รอ [48%] Nuova Gioiese
20:30 จะชนะ COS Sarrabus Ogliastra [90%] รอ [42%] ASD Anziolavinio
21:00 จะชนะ เอเอสดี มารีนา ฟรานกา [84%] รอ [51%] Santa Maria
21:00 จะชนะ ทีมอัลตามูรา [85%] รอ [45%] ปากาเนเซ่
21:00 จะชนะ Real Casalnuovo [72%] รอ [66%] Acireale
21:00 จะชนะ วิโบเนเซ่ [90%] รอ [45%] ASD San Luca
22:00 จะชนะ ฟิเดริส อัลเดียร์ [75%] รอ [61%] มาเตล่า

������������������������������������ โคลัมเบีย U19 ลีก

22:59 จะชนะ Cortulua U19 [83%] รอ [57%] Aguilas Doradas U19

������������������������������������ ออสเตรีย Amateur cup

16:30 จะชนะ สโลวาน เอชเอซี [96%] รอ [36%] SC Maccabi Wien

������������������������������������ ซานมารีโนลีก

21:00 จะชนะ เอสพี โดมัญญาโน [75%] รอ [62%] ซาน โจวันนี
21:00 เอซียูเวเนส โดกาน่า [71%] รอ [68%] โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ แพ้ชนะ 50/50
21:00 Fiorentino [38%] รอ [92%] เอสพี ลา ฟิโอริต้า จะชนะ

������������������������������������ ฮ่องกง 2nd Division

12:30 ใบเหลือง มูทัล เอฟซี [55%] 0 - 3 [80%] WSE ใบเหลือง จะชนะ 0-2
12:30 จะชนะ Chelsea FC Soccer School (HK) [80%] 2 - 1 [61%] Kowloon Cricket Club 1-1
45วินาที กุ๊นถอง [70%] 0 - 1 [73%] ซันไห่ แพ้ชนะ 50/50 -
45วินาที จะชนะ Kwong Wah AA [80%] 0 - 1 [53%] ลักกี้ ไมล์ เอฟซี ใบเหลือง -
14:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ รอ หว่านไจ๋
16:30 ฟู มูน เอฟซี [56%] รอ [85%] Yau Tsim Mong จะชนะ
16:30 จะชนะ Kwai Tsing District FA [79%] รอ [65%] ตวนมุน เอสเอ
17:30 ถั่ง ซิง เอฟซี [53%] รอ [85%] Wing Go FC จะชนะ

������������������������������������ สเปน Segunda Women

16:00 Balears FC (W) [66%] รอ [72%] Real Madrid II (W) แพ้ชนะ 50/50
17:00 จะชนะ Fundacion CD Tenerife (W) [82%] รอ [55%] Cacereno B (W)
17:00 CFF Albacete (W) [63%] รอ [79%] CD Guiniguada Apolinario (W) จะชนะ
18:00 ซาราโกซ่า (ญ) [59%] รอ [81%] Viajes Interrias FF (W) จะชนะ
19:30 จะชนะ ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) [84%] รอ [52%] Osasuna B (W)

������������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo A

06:00 ดักลาส เฮก(N) [69%] รอ [63%] กิมนาเซีย วาย ทิโร่ จะชนะ

������������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง

17:00 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) [47%] รอ [90%] บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) จะชนะ
18:00 จะชนะ เอฟซี มินส์ค(สำรอง) [90%] รอ [52%] เอฟซี อิสลอช(สำรอง)
18:00 เอฟซี โกเมล(สำรอง) รอ เอฟซี สลุตสค์(สำรอง)
18:00 จะชนะ อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) [87%] รอ [56%] สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง)

������������������������������������ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

22:30 จะชนะ แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี [91%] รอ [52%] คอลเลจ 1975 เอฟซี
01:30 ยูโรปาพอยต์ [42%] รอ [95%] เซนต์โยเซฟ เอฟซี จะชนะ

������������������������������������ ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

03:00 Cunupia FC [66%] รอ [76%] Prison Service FC จะชนะ
05:00 โปลิส เอฟซี เซนต์เจมส์ เอฟซี รอ National Defense Forces

������������������������������������ Portugal Campeonato Nacional

22:00 จะชนะ มาริติโม่ 2 [82%] รอ [51%] Dumiense
22:00 จะชนะ Portosantense [74%] รอ [61%] Os Sandinenses
22:00 จะชนะ มอนตาเรเกร [83%] รอ [50%] Ribeirao
22:00 จะชนะ Brito SC [71%] รอ [64%] เอสซี บียา เรอัล
22:00 จะชนะ Paredes [85%] รอ [46%] CF Oliveira Douro
22:00 จะชนะ อมารันเต [92%] รอ [35%] Recreativa de Lamelas
22:00