บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������������ 28/06/2565

������������������������������������ กระชับมิตร คัพ

74 วินาที เอลเคเอสลอดซ์ 0 - 1 สตอล เมียเลช 0-1
51 วินาที Radunia Stezyca 1 - 2 วิสล่า พล็อค 0-2
18:00 คิลมาร์น็อค รอ เอฟซี ลินคอล์น
20:00 รูบิน คาซาน รอ ครีลย่า โซเวียตอฟ
20:30 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ รอ เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน)
21:00 ปิแอส กลิวิส รอ เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ
21:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น รอ สโลวาน บราติสลาวา
21:30 ตอร์ปิโด มอสโก รอ โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน
22:00 อาร์ก้า กดิเนีย รอ วิสล่า พล็อค
22:00 เลช พอซนาน รอ จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
22:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า รอ Yantra Gabrovo
22:00 สโลวัคโก้ รอ ซลาเต้ โมราฟเซ่
22:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี รอ คาร์ลสรูห์ เอสซี
22:00 สลาเวีย โซเฟีย รอ เอฟซี ฮีบาร์
22:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น รอ ลูกาโน
22:59 NK Bravo รอ คูคาริคกิ สตานคอม
22:59 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม รอ เอสวี เม็พเพ่น
22:59 เอฟเค วอซโดวัค รอ มัลโดส ลูการ์นี
22:59 ปาร์ติซาน เบลเกรด รอ สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
22:59 ราสนิกีร์ ไนร์ รอ เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ
22:59 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) รอ พรูเบน มุนสเตอร์
22:59 FC Salzburg รอ ลีเกีย วอร์ซอว์
22:59 FCM Traiskirchen รอ ออสเตรียเวียนนา
22:59 ซีเอสเคเอ โซเฟีย รอ เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ รอ เอฟเค รอสตอฟ
22:59 KF Llapi รอ เคเอฟ ลาซี
23:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ รอ เวียนเนอร์ เอสซี
23:30 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก รอ โอลเดนเบอร์ก
23:30 Brook thunders รอ เอสวี ฮอร์น
00:00 วาดุซ รอ วินเตอร์ทูร์
00:00 เอาก์สบวร์ก รอ TSV Schwaben Augsburg
00:00 เอสซี แมนสดอร์ฟ รอ เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์
00:00 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) รอ SV Stripfing Weiden
00:30 RUS Rebecquoise รอ แซงต์ กิลลุส
00:30 มัลโดส ลูการ์นี รอ เอฟเค วอซโดวัค
01:00 อายร์ ยูไนเต็ด รอ Darvel FC
01:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า รอ Decic Tuzi
01:30 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก รอ ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก
01:30 สเตนเฮาส์มัวร์ รอ กรีน็อค มอร์ตัน
01:30 คีธ รอ เอลจิน ซิตี้
01:30 ฟัลเคิร์ก รอ สแตรนแรร์
01:30 ธนาคาร โอ ดี รอ โคฟ เรนเจอร์
01:30 อัลลัว แอทเลติค รอ สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
01:45 Longridge Town FC รอ โบลตัน วอนเดอเรอส์
01:45 Melksham Town รอ ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
02:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า รอ จีซีร่า ยูไนเต็ด

������������������������������������ ซูเปอร์ลีก จีน

17:30 ซานตง ไท่ซาน(N) รอ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง
18:30 กว่างโจว ซิตี้(N) รอ ต้าเหลียน โปร

������������������������������������ สวีเดน คัพ

00:00 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค รอ เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล
00:30 ลินโดมี่ จีไอเอฟ รอ จีเอไอเอส

������������������������������������ โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 คลับสปอร์ต เอเมเลค รอ อัตเลติโก มิไนโร่
07:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ รอ ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง
07:30 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา รอ โบคา จูเนียร์ส

������������������������������������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ รอ ออร์ไกร์ท
00:00 ฮาล์มสตัด รอ เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ
00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ รอ ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค

������������������������������������ คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20

06:00 สหรัฐอเมริกา(ยู 20) รอ คอสตาริกา(ยู20)
09:00 ปานามา(ยู20) รอ ฮอนดูรัส (ยู 20)

������������������������������������ ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

22:00 สโลวะเกีย(ยู 19) รอ ออสเตรีย(ยู 19)
22:00 อังกฤษ(ยู 19) รอ อิตาลี(ยู 19)
01:00 ฝรั่งเศส(ยู 19) รอ อิสราเอล(ยู 19)

������������������������������������ ฟินแลนด์ คัพ

22:30 ลาห์ติ รอ เจเอพีเอส

������������������������������������ ไอซ์แลนด์ คัพ

02:45 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ รอ ไวกิงเกอร์ เรยาวิค

������������������������������������ โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ รอ ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่
07:30 โคโล โคโล่ รอ อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส

������������������������������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:00 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ รอ NBE SC
00:00 กาเซล เอล มาฮาลาห์ รอ เอล อิสไมลี่
02:30 ซามาเล็ค รอ เซรามิกา

������������������������������������ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 เซลังกอร์ พีบี รอ ซาบาห์
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม รอ เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ

������������������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ รอ เลวาเดีย ทัลลินน์
00:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ รอ นอมเม่ เจเค คาลจู

������������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

05:00 บัสควอ เอฟซี รอ บาเฮีย บีเอ
05:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ รอ ลอนดริน่า พีอาร์
07:30 ครูไซโร่ (เอ็มจี) รอ สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี
07:30 กัวรานี่ เอสพี รอ อิทัวโน่ เอสพี
07:30 วิลา โนวา รอ ปอนเต เปรตา

������������������������������������ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

21:00 คัลม่าร์ (ยู 21) รอ มอลล์บี้ เอไอเอฟ (ยู21)
21:45 ออสเตอร์(ยู 21) รอ ไอเอฟเค วาร์นาโม่ (ยู 21)
22:00 ฮัคเค่น (ยู 21) รอ ยอนโคปิ้งส์ โซดร้า (ยู 21)
22:59 อัตซิคเท็นส์ บีเค (ยู 21) รอ Skowad U21

������������������������������������ USL ดิวิชั่น 1

06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก รอ โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี
08:00 ซาน อันโตนิโอ รอ ทัลซ่า รัฟเนค

������������������������������������ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ รอ โลโคโมทีฟ ทบิลิซี

������������������������������������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ รอ Real Tomayapo
05:15 รอยัล พารี่ เอฟซี รอ อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร
07:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ รอ โอเรียนเต้ เปโตรเลโร

������������������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

22:00 โคแคน รอ ไดนาโม ซามาร์คาด

������������������������������������ Womans World Cup (Preliminaries) Europe

22:00 มอลโดวา (ญ) รอ ลิธัวเนีย (ญ)
22:59 เอสโตเนีย (ญ) รอ คาซัคสถาน(ญ)
01:00 ยูเครน(ญ) รอ ฮังการี(ญ)
01:45 เนเธอร์แลนด์(ญ) รอ เบลารุส(ญ)

������������������������������������ ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ

16:30 สปิริต เอฟซี รอ วูลลองกอง ยูไนเต็ด

������������������������������������ อาร์เจนตินา คัพ

02:00 เบลกราโน่ รอ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า

������������������������������������ ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

02:15 Augnablik Women รอ ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ)
02:15 ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ) รอ HK Kopavogur (w)

������������������������������������ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย คัพ

16:30 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย รอ ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด

������������������������������������ Mediterranean Games - Football

22:59 อิตาลี (ยู 18) รอ กรีซ(ยู 18)
22:59 อัลจีเรีย(ยู18) รอ โมร็อคโก (ยู 18)
02:00 สเปน (ยู 18) รอ ฝรั่งเศส (ยู 18)
02:00 โปรตุเกส (ยู 18) รอ ตุรกี (ยู 18)

������������������������������������ กระชับมิตร

26วินาที เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก -
19:00 ดาร์มสตัดท์ รอ เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก
21:00 ยัง บอยส์ รอ เนอชาแตล ซามักซ์
22:00 เม็กซิโก (ญ) รอ เปรู (ญ)
22:00 ตุรกี (ญ) รอ อาเซอร์ไบจาน (ญ)
22:00 สหรัฐอเมริกา (ญ) ยู 20 รอ เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู 20
22:59 คอสตาริกา (ญ) รอ เฮติ (ญ)
22:59 สวีเดน (ญ) ยู23 รอ สหรัฐอเมริกา(ญ) ยู23
23:30 สวีเดน(ญ) รอ บราซิล (ญ)
00:00 นิวซีแลนด์(ญ) รอ เวลส์ (ญ)
00:00 หมู่เกาะแฟโร(ญ) รอ อันดอร์รา (ญ)
00:00 โรมาเนีย(ญ) รอ จอร์แดน(ญ)
01:00 แซมเบีย (ญ) รอ ยูกันดา ( ญ )
01:00 เบลเยียม(ญ) รอ ลักเซมเบิร์ก (ญ)
02:00 ฝรั่งเศส (ญ) ยู20 รอ เม็กซิโก (ญ) ยู 20
03:00 โปรตุเกส(ญ) รอ ออสเตรเลีย(ญ)
03:00 ปารากวัย(ญ) ยู20 รอ ปานามา ( ญ ) ยู 20
05:30 ชิลี (ญ) รอ เวเนซุเอลา (ญ)
07:00 โคลัมเบีย(ญ) ยู20 รอ เวเนซุเอลา(ญ) ยู20
09:00 สหรัฐอเมริกา(ญ) รอ โคลัมเบีย(ญ)

������������������������������������ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

17:30 เวสต์เทิร์นสปิริท รอ อคาเซีย ริดจ์
17:30 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี รอ เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี

������������������������������������ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

01:00 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) รอ HK YmirU19
01:00 Stjarnan SkinandiU19 รอ ไอเอ คาริ (ยู 19)
01:00 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) รอ KR KV U19

������������������������������������ WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ

22:00 อิรัก(ยู 16) รอ เลบานอน (ยู 16)
01:30 จอร์แดน (ยู 16) รอ ซีเรีย(ยู16)

������������������������������������ NOR D4

19:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี รอ ทรอมโซ่ บี
00:00 Grorud B รอ สคีด ฟุตบอล บี

������������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 ฮอนก้า อคาเทเมีย รอ มูซ่า
22:59 คาริเนน โปเจ็ท รอ แทมเปเร่ ยูไนเต็ด

������������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:30 Reign FK รอ OKC 1889 FC
06:30 Reign Bartlesville รอ OKC 1889

������������������������������������ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

14:00 Mekelakeya 1 - 2 Hawassa City FC 1-0

������������������������������������ สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

05:00 Downtown United SC (W) รอ STA (W)
09:00 ซานฟรานซิสโกไนท์ฮอว์กส์ (ญ) รอ มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ)

������������������������������������ รวันดาคัพ

20:00 เอเอส คิกาลี รอ เอพีอาร์ เอฟซี

������������������������������������ ซูดานพรีเมียร์ลีก

21:00 อัล-ฮิลาล รอ Hay Al-Arab
21:00 Al-Ahly Merowe รอ Amal Atbara
21:00 Tuti SC Khartoum รอ Khartoum Al Watani
21:00 Kober Khartoum รอ Hilal O Baye
00:15 Hilal Alsahel รอ Hay Al Wadi
00:15 Al Ahly Shendi รอ Al Shorta Al Qadarif
00:15 Khartoum Al Watani รอ Wad Nobawi
00:15 อัล เมอร์รีคห์ รอ Hilal El Fasher

������������������������������������ มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Civo United รอ Be Forward Wanderers

������������������������������������ บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 ชิทตากอง อะบาฮานี่ รอ อาบาฮานี
17:00 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ รอ ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส
17:00 ซาอีฟสปอร์ติ้ง คลับ รอ สวาดฮินาต้า เคเอส

������������������������������������ มาลี Premiere Division

22:59 Djoliba รอ Monrovia Black Star

������������������������������������ โปแลนด์ Div.4

22:00 Termalica BB Nieciecza II รอ KS Wieczysta Krakow

������������������������������������ เกาหลีลีกสำรอง

22:59 CD Coopsol Reserves รอ Universidad San Martin Reserves

������������������������������������ ไอซ์แลนด์ 4 Deild

02:00 Skallagrimur รอ Hordhur
03:00 KFK Kopavogur รอ Skautafelag Reykjavikur
03:00 FC Arbaer รอ isbjorninn
03:00 อัลฟาร์เนีย รอ เคเอ อัสเวลเลียร์

������������������������������������ อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก

17:30 ชิลลอง ลายอง เอฟซี รอ Nangkiew Irat

������������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

21:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) รอ ซีเอ บราวน์อโดรกู(สำรอง)
21:00 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) รอ Puerto Nuevo Reserves
22:00 CA Atlas Reserves รอ Leandro N. Alem Reserves
22:00 General Lamadrid Reserves รอ ลูจัน (สำรอง)
22:00 Argentino Merlo Reserves รอ Ferrocarril Midland Reserves
22:59 Excursionistas Reserves รอ San Martin Burzaco Reserves
00:00 ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) รอ เดเฟนโซเรส ยูนิดอส(สำรอง)
00:30 เรอัลพิลาร์(สำรอง) รอ Victoriano Arenas Reserves
01:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) รอ เดปอร์ติโว่ เมอร์โล (สำรอง)
01:30 El Porvenir Reserves รอ CA Claypole Reserves
01:30 Sarmiento de Resistencia Reserves รอ CA Chaco For Ever Reserves

������������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง

19:00 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) รอ Dnepr Mogilev Reserves

������������������������������������

01:00 Betim FC รอ Varginha EC

������������������������������������

17:00 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี รอ ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี

������������������������������������

19:30 เอฟเค คูจานด์ รอ Regar-TadAZ Tursunzoda

������������������������������������

01:45 เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 รอ Undrid FF

������������������������������������

01:30 Primavera de Curuguaty รอ Nacional de Yby Yau
04:00 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส รอ เดปอร์ตีโบ ซานทานิ

������������������������������������

27วินาที ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 0 - 0 ซิเลกอน ยูไนเต็ด -
20:30 มาดูร่า ยูไนเต็ด รอ เปรซียา จาการ์ตา

������������������������������������

23:30 DFK Dainava Alytus B รอ Sveikata

������������������������������������

01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) รอ Caxias RS U20
01:00 Atletico Torres PE U20 รอ เซอราโน อาร์เจ (ยู 20)

������������������������������������

16:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) รอ บริสเบน โอลิมปิค หญิง

������������������������������������

พักครึ่ง พักครึ่ง St George Willawong FC U23 3 - 0 Bayside United U23 3-0
16:30 Brisbane Roar U23 รอ Gold Coast United U23
16:30 Western Pride FC U23 รอ Southside Eagles U23
16:45 SWQ Thunder U23 รอ Brisbane Strikers U23

������������������������������������

21:00 Zakho รอ อัล คาฮาบา
02:00 อัล ซอลรา รอ Al Karkh

������������������������������������

17:05 Tallebudgera Valley FC รอ Kingscliff FC
17:05 Musgrave Yellow รอ Runaway Bay Green

������������������������������������

03:00 Davis Legacy SC รอ ฮิปโปแคมปัส ออฟ เซาท์เทิร์นแคลิฟอร์เนีย
04:00 ซีโคสท์ ยูไนเต็ค แพลนทอมส์ รอ บอสตัน
06:00 เอเอฟซี คลีฟแลนด์ รอ Kings Hammer FC
06:00 Vermont Green รอ Blackwatch Rush
07:00 Blue Goose SC รอ Louisiana Parish AC
07:00 St. Croix SC รอ FC Manitoba
07:00 ฮิวสตัน เอฟซี รอ บารอสโซแวลลีย์
07:00 Round Rock SC รอ AC Houston Sur
07:30 Tennessee SC รอ Peachtree City

������������������������������������

05:00 Patuxent Football Athletics (W) รอ Christos FC (W)
06:00 Greenville Liberty (W) รอ Asheville City SC (W)
06:30 South Georgia Tormenta FC (W) รอ Chattanooga Red Wolves (w)

������������������������������������

22:59 แอตแลนติส (ยู 20) รอ เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20)

������������������������������������ 28/06/2565



������������������������������������Mediterranean Games - Football, NOR D4, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลีลีกสำรอง, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, โปแลนด์ Div.4, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ คัพ, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, รวันดาคัพ, สวีเดน คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย คัพ, ออสเตรเลียนิวเซาธ์เวลส์คัพ, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19,