บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������������ 29/01/2565

������������������������������������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:45 แซงต์ ทรุยด็อง 0 - 1 ชาเลอร์รัว 0-1

������������������������������������ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:00 ก็อง 0 - 2 ชามัวร์ นิออร์ท 0-1
01:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1 - 1 ปารีส เอฟซี 0-0
01:00 อฌักซิโอ้ 0 - 0 เอเจ โอแซร์ 0-0
01:00 นีมส์ 2 - 1 วาล็องเซียนส์ 2-0

������������������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

02:00 เอฟซี ออสส์ 2 - 1 เดน บอสช์ 1-0

������������������������������������ สเปน ลาลีกา 2

03:00 เรอัล บายาโดลิด 1 - 0 สปอร์ติ้ง กิฆอน 0-0

������������������������������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 สโต๊ค ซิตี้ 1-0

������������������������������������ กระชับมิตร คัพ

16:00 Odorheiu Secuiesc 2 - 3 Brasov Steagul Renaste 1-1
16:00 อาร์ก้า กดิเนีย(N) 0 - 2 ออดราออปอเล 0-1
16:00 ACS KSE Targu Secuiesc 2 - 3 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 1-1
16:00 เอเอฟซี เมตาลูล บูซัว 1 - 5 กลอเรีย บูซัว 1-3
16:15 Peresvet Podolsk 1 - 2 ซาเทิร์นมอสโก 0-0
16:20 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3 - 2 Newcastle Olympic FC 1-2
17:00 ฮัมบูร์ก 1 - 5 มิดทิลแลนด์ 1-4
17:00 กาลาตาซาราย 2 - 6 Tuzlaspor Kulubu 1-2
17:00 เอฟเค รอสตอฟ 1 - 2 สตุ๊ตการ์ต 1-0
17:00 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 3 - 0 โอโตรโควิซ 1-0
17:30 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน)(N) 1 - 0 Willip 0-0
17:30 เพิร์ธ เอสซี 3 - 1 บัลแคทต้า เอฟซี 1-0
18:00 ASK Bravo Publikum(N) 1 - 0 เอ็นเค อลูมินิจ 0-0
18:00 เอฟเค มอร์นาร์ 0 - 0 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0-0
18:00 อาเลซุนด์ เอฟเค 4 - 1 บราท์เวก 3-0
18:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค(N) 1 - 1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1-0
18:30 Atletik Kuklen 2 - 1 Sokol Marco Wo 1-0
19:00 อิลเวส แทมเปเร่ รอ คูลบิ 04 เฮลซิงกิ
19:00 ออสเตรียเวียนนา(N) 3 - 1 ฮราเดตส์กราลอเว 0-0
19:00 KF Llapi 1 - 1 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 0-0
19:00 ดินาโม เบรสต์ 0 - 1 เนเมน กร็อดโน่ 0-1
19:00 ดอมซาเล่(N) 3 - 1 สโลวัคโก้ 1-0
19:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 4 - 0 จีเคเอส ทิคี 2-0
19:00 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 2 - 0 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-0
19:00 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1 - 2 คราโคเวีย คราคอฟ 1-1
19:00 ริก้า เอฟซี 2 - 1 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 1-0
19:20 วิดซอว์ ลอดส์(N) 1 - 0 รุช ซอร์ซอฟ 0-0
19:30 อีซียู โยนดาลูบ(N) 3 - 2 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 3-0
19:30 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 2 - 1 วีบรอก 0-0
19:30 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 3 - 7 Stirling Macedonia 2-4
20:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 - 2 สโลวาน บราติสลาวา 2-0
20:00 เบโร่ สตารา ซากอร่า 1 - 2 ดนีปรอ-1 0-2
20:00 เอสวี รีด 5 - 2 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2-1
20:00 ยูนิเรีย เดจ 3 - 0 เอฟซี อเรียสูล ทรูดา 1-0
20:30 FC Struga Trim Lum 1 - 0 KF Besa Doberdoll 0-0
21:00 เทปลิเซ่ 1 - 1 เอฟซี ลวีฟ 1-0
21:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 3 - 1 ดินาโม มอสโก 2-0
21:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 3 - 1 โคลูบารา 2-0
21:00 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 3 - 1 FC Superfund Pasching 2-0
21:00 เอฟซี เรด สตาร์ ซูริค 2 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 2-1
21:00 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0 - 0 เอฟซี มาริอูพอล 0-0
21:00 บรูค พีรอนนาส 3 - 0 เกรอน็อบล์ 1-0
21:00 ทาบอร์เซซานา 2 - 2 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1-2
21:15 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0 - 2 เอสเอสวีอูล์ม 1846 0-1
21:30 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 0 - 2 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-2
21:30 มัลโม่ เอฟเอฟ 2 - 2 เจมส์เมอบังค์ 2-0
22:00 เฮาเกซุนด์(N) 1 - 1 อาซาเน่ ฟุตบอล 0-1
22:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1 - 0 บอลเทค จีเนีย 0-0
22:00 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 2 - 1 เอฟซี ไลเฟริ่ง 0-0
23:30 เฟรมัด อเมเจอร์ 0 - 0 โรสกิลด์ 0-0
23:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 1 - 1 SV Stripfing Weiden 1-1
23:30 SV Spittal/Drau 3 - 1 ASKO Gmund 1-0
23:30 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 1 - 3 โคโลญจน์ (ญ) 0-1
00:00 SC Eltersdorf 1 - 4 DJK Ammerthal 0-2
00:00 เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์ 2 - 0 เอสวี ฮอร์น 2-0
00:00 เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี 3 - 3 เอฟซี วราทิมอฟ 0-2
00:00 เอสเฟา รีด บี 1 - 0 เอสวี โกรดิก 0-0
00:00 Traiskirchen รอ ASV Siegendorf
00:00 DSC Mithlinger Fenster รอ คัพเฟ่นเบิร์ก
00:00 ไบรน์ 1 - 1 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1-1
00:00 FCM Traiskirchen 2 - 1 ASV Siegendorf 0-1
00:30 สโลวัคโก้ (ญ) 4 - 0 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) 0-0
00:30 คองสวิงเกอร์ 2 - 0 Gjøvik-Lyn 1-0
00:30 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1 - 2 ฮิลลิร็อด 1-2
00:30 เอสวี ดานูบ 1 - 3 ASV Bruck 1-1
00:30 เวนด์ซีเซล 3 - 2 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 3-1
00:30 ลิงโคปิ้ง (ญ) 3 - 1 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 2-0
01:00 เฮลซิงกอร์ รอ เอบี โคเปนฮาเกน
01:00 FC Preussen Espelkamp 0 - 1 บีเอสวี เรห์เด้น 0-0
01:00 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 4 - 0 SV Schwechat 3-0
01:00 เอฟซี เฮลซิงกอร์ 5 - 2 เอบี โคเปนฮาเกน 3-1
02:00 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 4 - 1 ASK Mochart Koflach 2-0
02:15 SV Heiligenkreuz 4 - 1 Usv Mettersdorf 2-0
02:30 โบฮีเมี่ยนส์ 1 - 0 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0-0
05:30 โอลิมเปีย อาซันซิออง 2 - 1 Sportivo Ameliano 0-0
06:30 เซอร์โร ลาร์โก 1 - 2 อินสติทูโต เด คอลโดบา 0-1
14วินาที เซอร์โร ลาร์โก(N) 0 - 0 Instituto AC Cordoba B -
09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย รอ ซานโตส ลากูน่า

������������������������������������ เฟรนซ์ คัพ

03:00 น็องต์ 2 - 0 แบรสต์ 1-0

������������������������������������ วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:30 อีเวอร์ดอน 0 - 0 สเตด โลซาน อูชชี 0-0
02:15 อารัว 1 - 1 เนอชาแตล ซามักซ์ 0-1

������������������������������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:00 เซ็บซี่ 3 - 1 ซีเอส คราอิโอว่า 1-1

������������������������������������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 อิสทรา 1961 พูลา 2 - 1 เฮชเอ็นเคกอริก้า 0-1

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก เวลส์

02:45 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 2 - 2 เพนนี่บอนท์เอฟซี 1-2
02:45 บาลา ทาวน์ 1 - 0 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1-0
02:45 แกลร์นาร์ฟอน 0 - 4 เดอะ นิว เซนต์ส 0-1
03:00 อเบอรี่สวิธทาวน์ 5 - 0 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 3-0

������������������������������������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:00 เควีเอสเค ลอมเมล 0 - 1 ลีแอร์ส 0-1

������������������������������������ สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

02:45 กรีน็อค มอร์ตัน 2 - 2 เรธโรเวอร์ส 1-2

������������������������������������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

01:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ 3 - 0 อมาดอร่า 0-0
03:15 โทรเฟนเซ่ 2 - 0 เอสแอล เบนฟิก้า บี 0-0

������������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:00 PAEEK Keryneias 0 - 2 เออีพี ปาฟอส 0-1

������������������������������������ อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 0 - 3 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 0-2
20:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1 - 0 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 1-0
20:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 2 - 3 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 0-1
20:00 ฮาโปเอล รานาน่า 2 - 2 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-0
00:00 ฮาโปเอล อฟูล่า รอ ฮาโปเอล ริซอน
00:00 คาฟร์ กาซิม รอ ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน
00:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า รอ ฮาโปเอล รามัต กาน

������������������������������������ พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:45 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 2 - 2 คลิฟตันวิลล์ 0-1

������������������������������������ ฟินแลนด์ลีกคัพ

19:00 อินเตอร์ ตูร์คู 0 - 1 เฮดไอเอฟเค 0-0

������������������������������������ ฝรั่งเศส ลีก3

01:00 วิลเลฟรองเช 0 - 2 เซเต้ เอฟซี 0-0
01:00 บูโลญจน์ 0 - 4 เรด สตาร์ 93 0-1

������������������������������������ ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

20:00 Thagafi Tulkarem 1 - 1 Islami Kalkelea 1-0
23:15 มาร์ค บาลาต้า 3 - 0 Al Birah 3-0

������������������������������������ อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

02:45 บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม 0 - 3 อเวเลย์ 0-1

������������������������������������ UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์

23:30 สโลวีเนีย(ฟุตซอล)(N) 1 - 2 ฟินแลนด์(ฟุตซอล) 0-0
23:30 คาซัคสถาน (ฟุตซอล)(N) 4 - 1 อิตาลี (ฟุตซอล) 0-0
02:30 ยูเครน(ฟุตซอล)(N) 0 - 1 โปรตุเกส (ฟุตซอล) 0-0
02:30 เนเธอร์แลนด์ (ฟุตซอล) 2 - 3 เซอร์เบีย (ฟุตซอล) 0-0

������������������������������������ ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้

04:00 โคลัมเบีย 0 - 1 เปรู 0-0
05:00 เวเนซุเอลา 4 - 1 โบลิเวีย 2-1

������������������������������������ ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ

09:05 คอสตาริกา 1 - 0 ปานามา 0-0

������������������������������������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

18:30 กาญารี่(เยาวชน) 0 - 1 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 0-1
18:30 เลชเช่(ยู20) 1 - 3 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 1-1
20:30 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 2 - 1 โบโลญญ่า(เยาวชน) 2-1
22:30 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 2 - 0 เปสคารา(เยาวชน) 1-0

������������������������������������ เยอรมันลีกา 3

01:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1 - 1 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1-1

������������������������������������ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 2 - 0 สุพรรณบุรี เอฟซี 0-0

������������������������������������ ออสเตรเลียสตรีลีก

16:00 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) 0 - 3 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) 0-1

������������������������������������ UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:10 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) รอ อัล ฮัมริยา
20:15 City Club รอ Gulf Heroes FC

������������������������������������ บาห์เรน คัพ

22:00 อัล ชับบับ 4 - 0 อิซ่า ทาวน์ 1-0
22:00 อัล ทัดมัน 0 - 3 มานาม่า คลับ 0-1
22:00 อัล ฮาล่า 1 - 1 เมลคิยา 0-1

������������������������������������ IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

02:45 นิวรี่ ซิตี้ 1 - 0 ดันเดลา เอฟซี 1-0

������������������������������������ อิสราเอลลีก

17:00 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 1 - 1 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 0-0
17:00 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 1 - 2 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 1-1
17:15 เอฟซี ดิโมนา 0 - 1 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 0-0
17:30 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 1 - 0 Hapoel Bueine 1-0
2วินาที ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 0 - 0 มัคคาบิ ทามร่า -
17:45 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 1 - 1 บีไน ไอลัท 0-0
17:45 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 2 - 2 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 1-0
18:00 รูบิ ชาปิร่า 1 - 7 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 1-3
18:00 ฮาโปเอล แอชเคลอน 0 - 2 มัคคาบี้ ชารายิม 0-2
18:00 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 4 - 0 MS Ironi Kuseife 0-0
18:00 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 1 - 1 ฮาโปเอล อิกซาล 0-1
45+วินาที เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 0 - 0 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน -
18:30 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 1 - 1 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 0-1
18:30 ฮาโปเอล คัวแคบ 6 - 3 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 3-1

������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

10:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0 - 0 Club Chivas Tapatio 0-0
06:00 ตลัซกาลาเอฟซี 1 - 0 เวนาโดส เอฟซี 1-0
40วินาที มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1 - 0 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส -

������������������������������������ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

17:30 Esteghlal Mollasani 0 - 0 Shahrdari Hamedan 0-0
17:30 โคเชห์ ทาเลย์ 2 - 2 เอสเตกัล คูซสถาน 1-1
17:30 มาลาวัน 3 - 0 ซาฮิน บูเชอร์ 2-0
17:30 พาร์ส โจโนบิ แจม 1 - 0 เมส เคอมัน 0-0
17:30 บาดราน เอฟซี 1 - 2 แคชไค 1-2
17:30 Kheybar Khorramabad 3 - 1 FC Vista Turbine 1-0
17:30 แมชชีน ซาซี่ 2 - 2 อาร์แมน โกฮาร์ 0-1
17:30 Mes Shahr-e Babak 1 - 1 Shahrdari Astara 0-0
17:30 ไซปา 3 - 2 คูเนห์ เบ คูเนห์ 1-2

������������������������������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:00 เนีย ซาลามิส 3 - 0 Onisilos Sotiras 2-0

������������������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 เอ็มซี อัลเจอร์(ยู21) 3 - 2 เอเอสโอ ชเลฟ(ยู21) 1-1
16:00 ปาราดอ เอซี (ยู21) 1 - 0 HB Chelghoum Laid U21 0-0
16:15 อาร์ซี แอร์บา (ยู 21) 1 - 1 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 1-0
21:00 อีเอสเซติฟ(ยู21) 4 - 1 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 1-0
21:00 NC Magra U21 0 - 0 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 0-0
21:10 ดับบริวเอ ทเลมเซน (ยู 21) 3 - 1 เอ็มซี โอราน (ยู21) 2-1
21:10 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 0 - 0 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 0-0

������������������������������������ ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:40 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) 0 - 2 Al-Rawdhah 0-1
19:40 Afief 2 - 2 อัล-ทอคบาห์ 2-2
19:45 Al-Zlfe 2 - 3 Arar FC 1-1
19:50 อัล-ทักดอม 1 - 0 อัลนาจม่า(ซาอุฯ) 1-0
20:00 Al-Jndal 1 - 2 อัล-ไคซูมาห์ 0-0
20:10 อัล อันซาร์ 1 - 2 Al-Rayyan 0-1
20:10 Al Dahab 1 - 1 อัล เอ็นเทซาร์ 1-1

������������������������������������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

01:30 CD Serverense 1 - 1 ซีดี บินิสซาเลม 1-0
02:45 CD Cuarte Industrial 3 - 1 SD Borja 2-1
04:00 CD Buzanada 2 - 0 คลับ มาริโน่ 1-0

������������������������������������ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:30 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 2 - 1 วิดาด เฟส 1-0
21:30 Olympique Dcheira 3 - 1 ยูเอสเอ็ม อุจดา 0-1
21:30 Stade Marocain du Rabat 0 - 0 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ 0-0
21:30 Chabab Ben Guerir 1 - 0 UTS Union Touarga Sport Rabat 0-0

������������������������������������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:59 มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 2 เครนดิ 2-1
03:00 ลิจา แอทเลติก 1 - 3 Naxxar Lions 0-2

������������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 เปอร์ซิค เคดีรี่ 1 - 0 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1-0
18:15 มาดูร่า ยูไนเต็ด 2 - 1 พีเอสไอเอส เซมารัง 2-1
20:00 บาริโต ปูเตรา 1 - 2 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 1-2
20:45 อเรม่า มาลัง 1 - 0 เปอซิปูร่า จายาปูร่า 1-0

������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

45+วินาที แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0 - 0 บาแรนคิลล่า เอฟซี -

������������������������������������ Egypt Premier League

19:30 Banha 0 - 0 วาดี้ เดกลาเอสซี 0-0
19:30 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 0 - 1 อิยิปต์ เทเลคอม 0-0
19:30 ZED FC 0 - 0 สูซ มอนตากฮาบ 0-0
19:30 อัลเนสร์ไคโร 1 - 1 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 0-0
19:30 El Sekka El Hadid 1 - 1 Bur Fouad 0-1

������������������������������������ Qatar League Division 2

22:00 อัล บิดด้า เอสซี 2 - 2 Al Nasa(QAT) 1-0

������������������������������������ กระชับมิตร

21:55 จอร์แดน 3 - 1 นิวซีแลนด์ 2-1
02:30 ซูรินาเม (ญ) 1 - 1 บาร์เบโดส (ญ) 1-0
05:25 ซูรินาเม 1 - 0 บาร์เบโดส 0-0

������������������������������������ อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 จามเชดปูร์ เอฟซี 1 - 0 เอฟซี กัว 0-0

������������������������������������ ลีกา de elite

20:00 เฉิงฟุง 0 - 4 ซีดี มอนทิคาร์โล 0-0

������������������������������������ กานาพรีเมียร์

22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 2 - 0 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 2-0
45+วินาที อาดัวน่าสตาร์ส 0 - 0 Bechem United -

������������������������������������ เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:00 Charleroi (w) 0 - 3 KAA Gent Ladies 0-2
02:00 อันเดอร์เลชท์ (ญ) 9 - 2 ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ) 3-0
02:30 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 2 - 1 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) 1-0

������������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0 - 2 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-1
01:00 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0 - 2 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0-0

������������������������������������ สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

20:15 อัล อาห์ลี ดูไบ (ยู 21) 6 - 3 Dibba Al Hisn U21 3-0

������������������������������������ เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

23:30 ทาร์ตู เจเค มัก 2 - 0 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 1-0
01:30 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 0 - 5 Tallinna FC Ararat TTU 0-3

������������������������������������ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

22:59 Sidama Bunna 2 - 1 Bahir Dar Kenema FC 0-1

������������������������������������ รวันดา National League

20:00 Marines FC 1 - 0 Kiyovu FC 1-0
20:00 Espoir FC 0 - 2 กอริลล่าเอฟซี 0-2

������������������������������������ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 1 - 0 Indeni FC 0-0
20:00 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 0 - 0 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ 0-0

������������������������������������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:30 TuS Osdorf 3 - 1 เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก 0-0
01:30 แฮมม์ยูไนเต็ด 0 - 3 HSV Barmbek Uhlenhorst 0-1

������������������������������������ กัวเตมาลา D2

09:00 CSD Amatitlan รอ Quiche FC

������������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo B

40วินาที ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 0 - 0 เบลล่า วิสต้า บีบี -

������������������������������������ อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 3 - 1 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 2-1

������������������������������������ เม็กซิโก Segunda Division

พักครึ่ง พักครึ่ง เอสตูเดียนเตส เตคอส 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 1-0

������������������������������������ อังกฤษ U23 ลีกคัพ

02:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 0 - 1 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-1

������������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:30 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี 3 - 2 Tullamore Town 2-0
02:45 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 2 - 1 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 0-1

������������������������������������ ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:45 FCB Magpies 3 - 0 กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี 2-0

������������������������������������ อิสราเอล C ลีก

15:45 ฮาโปเอลไทรัท ฮาคาร์เมลเอฟซี 3 - 0 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 2-0
17:00 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 2 - 0 เบต้า ไอโรนิ มาเอลอดูมิน 0-0
19:00 ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 1 - 1 ฮาโปเอลคาฟร์ กาซิมโซอัว 1-1

������������������������������������

20:00 Al Mooj 0 - 3 Baynounah SC 0-0
23:30 Al Ittifaq Dubai 1 - 1 Al-Hilal United FC 1-0

������������������������������������

15:15 Ssu Singjamei 1 - 0 ยูเคบี 1-0

������������������������������������

20:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 4 - 2 โพลลอน สมายร์นิส (ยู 19) 0-1

������������������������������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil

09:00 มอนเทอร์เรย์(ญ) 4 - 0 Mazatlan FC (w) 1-0
10:00 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 1 - 0 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 0-0
01:00 คลับ เนกาซ่า (ญ) 0 - 3 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 0-3
06:00 เกเรตาโร(ญ) 0 - 0 พูมาส ยูนัม (ญ) 0-0
06:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1 - 4 คลับ อเมริกา (ญ) 1-1
40วินาที ไทเกรส(ญ) 2 - 0 อัตลาส(ญ) -

������������������������������������

22:59 Falcons FC 0 - 1 Banjul United 0-0

������������������������������������

00:00 Masitaoka FC 0 - 1 Township Rollers 0-0

������������������������������������

19:20 ซาลาลาห์ 1 - 1 Quriyat 0-0

������������������������������������

00:15 AD Grecia U20 2 - 1 เอดี ซาน คาร์ลอส(ยู20) 0-1
04:00 อลาจูเรนเซ่(ยู20) 1 - 1 AD Guanacasteca U20 0-0

������������������������������������

06:10 Olympique de Cayenne 1 - 0 Loyola O.C 0-0

������������������������������������

02:30 อัมมันฟอร์ด 0 - 1 กอยเตร ยูไนเต็ค 0-0
02:30 Risca Utd 0 - 2 ลันวิท เมเจอร์ 0-0
02:30 แอลลาเนลี 2 - 3 Undy Athletic 1-0
02:30 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 3 - 1 ทคอนวี ยูไนเต็ด 3-0
02:30 รูตินทาวน์ เอฟซี 0 - 1 ลานดูเนา 0-0

������������������������������������

01:15 กาสตันอัล อีซี (ยู 20)อ 1 - 3 เรโม พีเอ (เยาวชน) 1-2

������������������������������������

22:59 อาซาม เอฟซี 1 - 0 Transit Camp 1-0

������������������������������������

19:30 El Gounah (W) 1 - 0 Al Amiria (w) 1-0

������������������������������������

21:30 ซานโจเนนเซ่ 0 - 0 มอนตาเรเกร 0-0
03:30 อัลแวร์กา 2 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 1-0

������������������������������������

19:30 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 3 - 1 ฟาร์โค 2-1
19:30 เอนพ์พี 1 - 0 ทาลา เอล เจช 0-0
22:00 เซรามิกา(N) 1 - 3 ซามาเล็ค 0-2

������������������������������������

45วินาที ซาปริสซ่า (ญ) 1 - 0 Municipal Pococi (w) -

������������������������������������ 29/01/2565



������������������������������������Egypt Premier League, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, Qatar League Division 2, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, UEFA ยูฟ่า ฟุตซอลชิงแชมป์, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ไทย พรีเมียร์ลีก, บาห์เรน คัพ, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ลีกคัพ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลโลก รอบคัดเลือก โซนอเมริกาเหนือ, ฟุตบอลโลกโซนอเมริกาใต้, เฟรนซ์ คัพ, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลีกา de elite, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อาร์เจนตินา Torneo B, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก,