บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������������ 29/07/2564

������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

00:15 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี รอ ทัลเลเรส กอร์โดบา
02:30 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ รอ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
04:45 กิมนาเซีย ลา พลาต้า รอ โรซาริโอ เซ็นทรัล
07:00 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ รอ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า

������������������������������������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:35 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2 - 2 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0

������������������������������������ กระชับมิตร คัพ

09:55 Islands United 1 - 0 Royal Jaipur 0-0
12:15 Zinc Football Academy 10 - 2 Jaipur Elite 4-0
14:30 Rajasthan United 1 - 0 Rajasthan Perfect Football 1-0
15:00 อันดอร์ราซีเอฟ(N) 2 - 0 บียาร์เรอัล บี 1-0
16:30 Real Kashmir FC Reserves 2 - 1 Downtown Heroes FC 2-0
17:40 Brother United FC 1 - 3 Neerja Modi FA 1-2
พักครึ่ง พักครึ่ง Lonestar Kashmir 0 - 1 J K Bank XI 0-1
21:30 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม รอ วิเทสส์ อาร์นเฮม
22:00 ฟิออเรนติน่า รอ ยูเอส เลวิโก เทอร์เม
22:00 อโปเอล นิโคเซีย รอ อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ)
22:00 เวโรน่า รอ โมเดน่า
22:00 เบเนเวนโต้(N) รอ เรจจิน่า
22:15 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) รอ Naestved HG (W)
22:30 ปิซ่า(N) รอ โปรเซดโต้
22:30 ซาแลร์นิตาน่า รอ เฟอร์มาน่า
22:59 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี รอ ซาบาอิล เอฟซี
22:59 ปาแลร์โม่(N) รอ เอซี โมโนโปลี
22:59 ดาลุ่ม รอ SfB Oure
22:59 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) รอ อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ)
00:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค(N) รอ ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น
00:00 อัลเจซีราส(N) รอ อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)
00:00 1. FC Schoneberg รอ แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
00:00 ไวเด้นบรูค รอ บีเอสวี เรห์เด้น
00:00 บาร์เซโลน่า บี รอ Grama
00:30 SpVgg Neu-Isenburg รอ Germania Schwanheim
00:30 บียาร์เรอัล รอ เลบานเต้
00:30 SpVg Wesseling-Urfeld รอ SC Blau-Weiss 06 Cologne
00:30 FSV Vohwinkel Wuppertal รอ ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
00:45 SV Schleibusch รอ เอฟซี เพสช์ 1956
00:45 SV Schlebusch รอ เอฟซี เพสช์ 1956
01:00 ยูเอฟ เบนิกานีม รอ คาสเตลล่อน
01:00 เฮนเนส 05 รอ TSV Emmelshausen
01:00 เบลเปอร์ทาวน์ รอ บอสตัน ยูไนเต็ด
01:20 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน(N) รอ ลิเวอร์พูล
01:30 สเตนส์ ทาวน์ รอ ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
01:45 Erith Belvedere รอ Ramsgate
01:45 ดันสเตเบิล ทาวน์ รอ รัชเดน ไดมอนด์
01:45 วีซีดี แอธเลติก รอ ดัลลิช แฮมเลต
01:45 ไฮธ์ ทาวน์ รอ เมดสโตน ยูไนเต็ด

������������������������������������ สโลวาเกีย คัพ

22:30 FC II.Rakoczi Ferenc Borsa รอ Michalany

������������������������������������ บราซิล คัพ

02:30 ฟอร์ตาเลซ่า รอ ซีอาร์บี แม็คซิโอ
06:00 ฟลาเมงโก รอ เอบีซี อาร์เอ็น

������������������������������������ คอนแคแคฟโกลด์คัพ

06:30 สหรัฐอเมริกา รอ กาตาร์
09:00 เม็กซิโก(N) รอ แคนาดา

������������������������������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:00 อัสวาน รอ เอล อาห์ลี

������������������������������������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

02:15 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ รอ ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค

������������������������������������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ลาล่าเอฟซี รอ คาราคาส เอฟซี
05:00 ทรูจิลลานอส รอ ซาโมร่า บารินาส

������������������������������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

23:30 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า รอ ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า
02:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ รอ โคโล โคโล่
06:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) รอ นูเบลนเซ่

������������������������������������ USL ดิวิชั่น 1

09:00 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ รอ San Diego loyalty

������������������������������������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

22:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ รอ เคไอ แคร๊กสวิก

������������������������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี

05:00 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล รอ เดปอร์เตส อิควิกกัว

������������������������������������ นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

พักครึ่ง พักครึ่ง คริสเตียนซุนด์ บีเค (ยู 19) 1 - 0 ไบรน์ เอฟเค (ยู 19) 1-0

������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา คัพ

05:30 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา รอ บาแรนคิลล่า เอฟซี
07:00 โบญาก้า ซิโค รอ ลาเนรอส เอฟซี
07:40 เดปอร์ติโว เปไรร่า รอ Universitario de Popayan

������������������������������������ เอสโตเนีย คัพ

23:15 Vastseliina FC Tannem รอ Pohja-Tallinna JK Volta

������������������������������������ BSWCP

16:00 โรมาเนีย (ฟุตบอลชายหาด)(N) 4 - 2 นอร์เวย์ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
17:15 คาซัคสถาน(ฟุตบอลชายหาด)(N) 3 - 5 สวีเดน (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
18:30 บัลแกเรีย(ฟุตบอลชายหาด)(N) 8 - 6 สโลวาเกีย(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
20:00 สาธารณรัฐเช็ก (ฟุตบอลชายหาด)(N) รอ เอสโตเนีย (ฟุตบอลชายหาด)
21:15 กรีซ(ฟุตบอลชายหาด)(N) รอ ลิทัวเนีย(ฟุตบอลชายหาด)

������������������������������������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 มอนเตอร์เรย์ บี(N) 1 - 2 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1-1
04:00 Monarcas Morelia รอ มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส

������������������������������������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

23:00 FK Kauno Zalgiris II รอ Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija

������������������������������������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) รอ เกรมิโอ้ (เยาวชน)
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) รอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)

������������������������������������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

08:15 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด รอ เปอซิปูร่า จายาปูร่า

������������������������������������

21:00 ซาอุดิอาระเบีย(ยู17)(N) รอ คูเวต (ยู17)
21:00 แอลจีเรีย(ยู 17)(N) รอ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 17)
21:00 ลิเบีย ยู17(N) รอ จิบูตี (ยู 17)
21:00 โมร็อกโก(ยู 17) รอ ปาเลสไตน์ (ยู 17)

������������������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล รอ Club Atletico Porteno

������������������������������������ นอร์เวย์ 2.Liga

90 วินาที ออด เกรนแลนด์ 2 2 - 1 นาร์โด เอฟเค 1-0
21:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ รอ โนท็อดเด้น เอฟเค

������������������������������������ อุรุกวัยกันดา

01:30 ดานูบิโอ เอฟซี รอ โรชา เอฟซี
04:00 ซีเอยูเวนตูเด้ รอ เซ็นทรัล เอสปันญ่อล
06:30 วิลล่า เทเรซ่า รอ ซีเอ แอตเทนาส

������������������������������������ เปรู B ลีก

22:30 ปิราต้า เอฟซี รอ CD Coopsol
01:00 Santos FC รอ FC Carlos Stein
03:00 แอทเลติโก้ กรัว รอ ยูเนียน ฮัวอเรล
03:00 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส รอ Sport Chavelines Juniors
03:30 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา รอ CDC Santa Rosa Pucallpa
06:00 ฮวน อูริช รอ เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ

������������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

22:30 Aifk Turku รอ TPS Turku II
22:30 Roi United รอ โรลล่อน โปเจ็ท
22:59 ทีเคที รอ แทมเปเร่ ยูไนเต็ด
22:59 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท รอ เจนปา
22:59 เอฟซีคอนตู รอ NJS II
22:59 นอร์วัลล่า รอ เคพีวี อคาเตเมีย
22:59 โครสแนส เอฟเอฟ รอ Nykarleby IK
23:15 PPJ Akatemia รอ พุยยุ เฮลซิงกิ
00:00 พีพี 70 รอ ไพร์คาเลน JK
00:00 ทิคก้า รอ อีไอเอฟ อคาเดมี่
00:15 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ รอ ตัวโกลัน เตราส

������������������������������������ ไอซ์แลนด์ 3 Deild

01:00 เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ รอ เคเอฟ การ์ดาเบีย

������������������������������������ ชิลี Primera D

23:30 Lautaro de Buin รอ โคลชากัว ซีดี

������������������������������������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

01:00 Mid Sutton Sportslink รอ เชอร์ริฟฟ์ วายซี

������������������������������������ เบลารุสลีกสำรอง

พักครึ่ง พักครึ่ง อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) 2 - 0 Rukh Brest Reserves 2-0

������������������������������������

06:00 เซา เปาโล เอพี รอ Perriga AP

������������������������������������

14:30 เดลี เอฟซี 5 - 3 Royal Rangers FC 4-0
17:30 อินเดียนแอร์ฟอร์ซ 2 - 0 Garhwal FC 1-0

������������������������������������

16:00 Tamborine Mountain Eagles Reserves 0 - 3 Tallebudgera Reserves 0-2
16:00 Runaway Bay II Reserves 1 - 3 ปาล์ม บีช(สำรอง) 0-0
16:00 Robina City Reserves 0 - 2 Southport Warriors ML1 0-1

������������������������������������

01:00 อาไว เอฟซี(ยู 23) รอ เกรมิโออาร์เอส(ยู 23)
01:00 ซิเอร่า (ยู 23) รอ CRB U23
01:00 คอรินเทียนส์ (ยู 23) รอ Fortaleza U23
01:00 กอริติบ้า(ยู 23) รอ อีซี วิตอเรีย(ยู 23)
01:00 อีซี บาเฮีย(ยู 23) รอ Juventude RS U23
01:00 ฟิเกอร์เร้นซ์(ยู 23) รอ Bragantino PA U23
01:00 ฟลูมิเนนเซ่ ยู 23 รอ ปอนเต้ เปรต้า (ยู 23)
03:00 Cuiaba/MT U23 รอ ซานโตส(ยู 23)

������������������������������������

01:00 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี รอ บาร์ราเอฟซี

������������������������������������

20:00 Macau Chiba FC รอ Wan Guan

������������������������������������

02:00 Benjamin Aceval รอ เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
04:30 Atletico Trebol รอ คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา

������������������������������������

23:30 Young Africans Gambia รอ Jam City
23:30 PSV Wellingara รอ 2nd Infantry Battalion Gambia
23:30 Latrikunda Utd รอ Steve Biko

������������������������������������

22:00 Universidad Crucena รอ โอเรียนเต้ เปโตรเลโร (สำรอง)
06:30 CD Educacion Tecnica รอ Garcia Agreda

������������������������������������

20:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า(N) รอ สเตอัว บูคาเรสต์
21:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก รอ ซีเอสเคเอ โซเฟีย
22:00 โทบอล คอสตาเนย์ รอ ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
22:59 วาดุซ(N) รอ อูจเปสต์
22:59 ดินาโม เบรสต์(N) รอ เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น
22:59 สแตนดาร์ด ซัมเควียท รอ คูคาริคกิ สตานคอม
22:59 เคสลา เอฟเค รอ เอฟเค โซชิ
22:59 โบโด กลิมท์ รอ วาลูร์ เรย์ยาวิค
22:59 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า รอ คูพีเอส
22:59 บีร์คีร์คารา เอฟซี(N) รอ เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า
22:59 ฮอนก้าเอสพู(N) รอ ดอมซาเล่
23:30 ฮัคเค่น รอ อเบอร์ดีน
23:30 เอฟซี ซานต้าโคโลม่า(N) รอ ฮิเบอร์เนี่ยน
23:30 เลวาเดีย ทัลลินน์ รอ ดันดาล์ค
23:30 เซ็บซี่ รอ สปาร์ตัค เตอร์นาว่า
23:45 เอ็มเอสเค ซิลิน่า รอ อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี
00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า(N) รอ อาร์ดา
00:00 แอชดอด เอ็มเอส รอ คาราบัค
00:00 สโลวัคโก้ รอ โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
00:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่(N) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน
00:00 วาเลเรนก้า รอ เคเอเอ เกนท์
00:00 โรเซนบอร์ก รอ ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์
00:00 มัคคาบี้ ไฮฟา รอ ดินาโม ทบิลิซี
00:00 เอฟซี มิลซามี่ รอ เอล์ฟส์บอร์ก
00:00 ชีวาสสปอร์ รอ ซีเอส เปโตรคุบ
00:00 บาเต้ โบริซอฟ รอ ดินาโม บาตูมี
00:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา(N) รอ ซูดูว่า
00:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ รอ ลาร์นเอฟซี
00:15 เดอะ นิว เซนต์ส(N) รอ สปายริส เคานาส
00:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ รอ เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค
00:30 โฟล่า เอสซ์ รอ ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค
00:30 เบรย์ดาบลิค รอ ออสเตรียเวียนนา
01:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด รอ บอลติกปาเนเวจิส
01:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ รอ อรารัต เยเรวาน
01:00 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ รอ ริกาสฟุทโบลา สโกลา
01:00 เอฟเค สเกนดิจา 79(N) รอ ริก้า เอฟซี
01:00 ริเยก้า รอ จีซีร่า ยูไนเต็ด
01:00 ปาร์ติซานี ทิราน่า(N) รอ บาเซิ่ล
01:00 เออีเค เอเธนส์ รอ เอฟเค เวเลซ
01:00 โบแรกซ์ บันจา ลูกา รอ ลินฟีลด์ เอฟซี
01:00 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม รอ เดริต้า จิลาน
01:00 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี(N) รอ พริสตีนา
01:30 เซอร์เวตต์ รอ โมลด์
01:30 อาริส ซาโลนิก้า รอ โลโคโมทีฟ อัสตานา
01:30 ซีเอส คราอิโอว่า รอ เคเอฟ ลาซี
01:45 ดูนาจสก้า สเตรด้า รอ ปาร์ติซาน เบลเกรด
01:45 โบฮีเมี่ยนส์(N) รอ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
01:45 มาริบอร์ รอ ฮัมมาร์บี้
02:00 แซดเอ็นเคโอซีเยค รอ โปกอน เซซิน
02:00 วัลลัซเนีย รอ เออีเอล ลิมาสซอล
03:00 ซานตาคลารา รอ เอฟเค ชคูปิ

������������������������������������

22:59 NGB ASC Niarry Tally รอ Demba Diop

������������������������������������ 29/07/2564



������������������������������������BSWCP, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร คัพ, คอนแคแคฟโกลด์คัพ, โคลอมเบีย โคปา คัพ, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล คัพ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, เบลารุสลีกสำรอง, เปรู B ลีก, ฟินแลนด์ Kolmonen, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สโลวาเกีย คัพ, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอสโตเนีย คัพ, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior,