บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������������� 27/06/2565

��������������������������������������� ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 1 - 2 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-0

��������������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 ปาโตรนาโต ปารานา 3 - 1 อินดิเพนเดนเต้ 2-1
06:00 แอดเลติโก ทูคูแมน 1 - 1 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1-0

��������������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 ไอเคซิริอุสเอฟเค 1 - 2 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1-1
00:00 เอล์ฟส์บอร์ก 4 - 1 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-1
00:00 คัลมาร์ 1 - 0 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1-0
00:10 มัลโม่ เอฟเอฟ 2 - 1 เฮลซิงบอร์ก 1-1

��������������������������������������� กระชับมิตร คัพ

17:30 ซอนเดอร์ไจสกี 1 - 2 เฟรเดอริเซีย 1-1
18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0 - 2 ซิลเคบอร์ก 0-0
21:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 2 - 2 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1-1
21:05 เทเลค กรอซนี่ย์ 9 - 1 เซนิต เปนซา 3-0
22:00 เซ็บซี่ 4 - 0 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 3-0
22:00 สลาเวีย โซเฟีย 1 - 0 อาร์ดา 1-0
22:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 3 - 3 ซีเอส คราอิโอว่า 1-3
22:59 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0 - 0 คราโคเวีย คราคอฟ 0-0
22:59 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 2 - 1 ยูทีเอ อารัด 2-0
23:30 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 2 - 2 โบแร็ค คาแค็ก 1-2
00:00 ดอมซาเล่ 1 - 1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-0
00:30 ครูซาเดอร์ 0 - 3 เซนต์ เมียร์เรน 0-2

��������������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง(N) 3 - 1 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง 1-0
14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 1 - 1 เจียงซี เหลียนเชง 1-1
14:30 ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 0 - 3 คุนชาน เอฟซี 0-0
18:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 1 - 1 เสฉวน 0-1

��������������������������������������� สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 แลนด์สโครน่า 2 - 1 โอเรโบร 1-1
00:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 1 - 1 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0-0

��������������������������������������� นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

22:59 อาซาเน่ ฟุตบอล 2 - 1 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 2-0
22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล 4 - 1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 2-1
22:59 ไบรน์ 0 - 0 ซทจอร์ดาล บริ้ง 0-0
22:59 โกรลุด 0 - 2 เอสเค บรานน์ 0-1
22:59 ซองน์ดาล 1 - 0 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 0-0

��������������������������������������� ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 แอธโลน ทาวน์ 2 - 5 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-3
01:45 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 2 - 2 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 1-0
01:45 ลองฟอร์ด ทาวน์ 2 - 0 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 0-0
01:45 Treaty United 0 - 5 คอร์ก ซิตี้ 0-4

��������������������������������������� คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20

09:30 เม็กซิโก(ยู 20)(N) 6 - 0 เปอร์โตริโก (ยู 20) 2-0

��������������������������������������� ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 2 - 0 ซูเปอร์โนวา 0-0
22:59 เมตต้า/ลู ริกา 0 - 2 เอฟเค ออดา ริกา 0-1

��������������������������������������� สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 ฟัลเค่นเบิร์ก 7 - 0 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 2-0

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 1 - 1 ดนีโปร โมกิเลฟ 1-0

��������������������������������������� อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 ซีเอ เรนติสตัส 0 - 1 Albion FC 0-0
05:15 มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 1 - 0 ทอร์ค 0-0

��������������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 เดป.ซาน มาร์ติน 1 - 1 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล 0-0

��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ คัพ

02:15 กอเดรนเกอร์ 1 - 1 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 0-0
02:45 อัคราเนส 2 - 3 เบรย์ดาบลิค 0-2

��������������������������������������� UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

16:00 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 0 - 3 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19 0-2
20:00 สวีเดน(ญ) ยู19(N) 2 - 0 เยอรมนี (ญ) ยู19 2-0
22:30 สเปน (ญ) ยู19(N) 3 - 1 อิตาลี (ญ) ยู19 2-1
22:30 อังกฤษ (ญ) ยู19(N) 4 - 1 นอร์เวย์ (ญ) ยู19 1-1

��������������������������������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

01:00 อัล-ไฟฮา 0 - 1 อัล อิตติฟาค 0-0
01:00 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0 - 0 อัล บาเดน 0-0
01:00 อัล ราเอ็ด 1 - 0 แอ๊บฮา 1-0
01:00 อัล ทาย 3 - 0 อัล ฮาเซม 1-0
01:00 อัล ฮิลาล 2 - 1 อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 1-0
01:00 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 2 - 1 อัล ฟาร์ท 1-1
01:00 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 0 - 0 อัล อาห์ลี 0-0
01:00 อัล ดาฮัม 1 - 1 อัล ทาวอน 0-0

��������������������������������������� อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:00 เอล กัวน่า 2 - 3 El Sharqia Dokhan 1-1
00:05 ฟาร์โค 0 - 1 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 0-1
02:30 Future FC 0 - 1 ทาลา เอล เจช 0-0

��������������������������������������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก

22:00 Al Mahalla 4 - 0 อัล-มาดิน่า 0-0
22:00 Al-Ahli Tripoli 4 - 0 Abu Salim 0-0
22:00 อัล ซาวิ เอ 1 - 0 Al Athad 0-0
22:00 เจ เวอร์โฮ ลีห์ 3 - 0 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 0-0
22:00 อัล-ชาต 0 - 1 Al Khmes 0-0

��������������������������������������� AFC คัพ

16:00 วิสาขเอฟซี(N) 5 - 2 บาหลี ยูไนเต็ด 2-1
17:00 ไถหนันซิตี้(N) 1 - 3 ลีแมน 0-0
17:00 พนมเปญ เอฟซี(N) 0 - 1 เดอะ คอง 0-1
19:00 แทมปิเนส โรเวอร์ส(N) 1 - 3 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 1-0
20:00 เคดะห์(N) 4 - 1 คายาเอฟซี 0-0
21:00 ยัง อีเลเฟ่น เอฟซี(N) 1 - 3 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 1-1
21:00 ดอร์ดอย-ไดนาโม บิชเคค(N) 0 - 1 Kopetdag Asgabat 0-1
21:00 เนฟท์ชิ กอชคอร์-อตา(N) 0 - 1 เอฟซี แอลติน แอสเซร์ 0-1
00:00 CSKA Pamir Dushanbe(N) 2 - 3 ซอกเดียน่า จิซาค 1-2

��������������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 Sportivo Ameliano 2 - 2 ก๋วยลีน่า 1-2
06:15 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 2 - 2 โซล เดอ อเมริกา 1-1

��������������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

06:00 แซมปายโอ้ คอเรีย 2 - 0 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0-0
06:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 2 - 1 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 2-0

��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

02:15 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 1 - 0 Throttur Vogur 1-0

��������������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 ซาคาชิสพาส 0 - 0 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า 0-0
04:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0 - 0 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-0
05:00 นูเอว่า ชิคาโก้ 0 - 2 Club Atletico Guemes 0-0
07:15 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 2 - 0 ชาคาริตา จูเนียร์ส 0-0

��������������������������������������� สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

17:15 ดัลคุลด์เอฟเอฟ (ยู 21) 3 - 1 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) 2-0

��������������������������������������� ชิลี คัพ

03:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 2 - 2 General VelAsquez 1-0

��������������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 Pumas Tabasco 1 - 2 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1-0

��������������������������������������� Womans World Cup (Preliminaries) Europe

22:59 จอร์เจีย (ญ) 0 - 9 ไอร์แลนด์(ญ) 0-4

��������������������������������������� บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 0 - 0 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-0

��������������������������������������� อิรัก ลิก

21:00 Samarra 0 - 3 อัล-นาฟ 0-1

��������������������������������������� ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 2 - 0 Atletico Colegiales 1-0
04:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 2 - 2 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 1-0

��������������������������������������� บราซิลเลียร์

06:00 ฟิกูเรนเซ่ 0 - 0 เรโม เบเลม 0-0

��������������������������������������� BRA D4

06:15 Trem-AP 0 - 0 Sao Raimundo 0-0
06:30 อลาโกอินฮาสอัตเลติโก บีเอ 1 - 4 ซานตา ครูซ พีอี 1-2

��������������������������������������� กระชับมิตร

22:00 จอร์เจีย (ยู 16) 0 - 3 ตุรกี (ยู 16) 0-0
22:15 ฟินแลนด์(ญ) 1 - 5 ญี่ปุ่น(ญ) 1-1
23:30 ตูนิเซีย (ญ) 0 - 0 เซเนกัล (ญ) 0-0
00:00 โคโซโว (ญ) 4 - 0 มาซิโดเนีย (ญ) 1-0
04:00 ปานามา ( ญ ) ยู 20 0 - 2 เวเนซุเอลา(ญ) ยู20 0-1
07:00 โคลัมเบีย(ญ) ยู20 4 - 0 ปารากวัย(ญ) ยู20 2-0

��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ ลีก U19

01:00 Keflavik U19 7 - 2 IR LettirU19 5-0
01:30 ไวกิงเกอร์(ยู 19) 0 - 0 Fylkir/Ellidi U19 0-0

��������������������������������������� NOR D4

22:00 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี 1 - 1 เฟรม ลาวิค 0-0
22:30 ฟอร์ด 4 - 0 โมลด์ บี 2-0
22:59 ฮาลเซ่น 5 - 1 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2 4-0
23:30 โวลด้า 5 - 1 ไอเอลโฮดด์ บี 1-0
00:00 เฟรดริกซ์สตรัด บี 5 - 0 Eik ตอนซ์เบิร์ก 4-0
00:00 Bjarg 3 - 0 Hou Ge Xinte B team 1-0
00:00 สตาเบ็ค บี 2 - 3 โลโคโมทีฟ ออสโล 2-1
00:30 สตรอมก็อดเซ็ท 2 2 - 3 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 0-1
01:00 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี 1 - 5 ฮอนฟอสส์ บีเค 0-1

��������������������������������������� นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 วาเลเรนก้า บี 1 - 5 เอสเค ทราเอฟฟ์ 1-4
00:00 ออด เกรนแลนด์ 2 2 - 2 เฟคเกรอย 1-0

��������������������������������������� สวีเดนสตรี Divi.1

00:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 0 - 2 ไอเค อุปซาลา (ญ) 0-2

��������������������������������������� ลีกอาชีพพม่า

15:30 Mahar United 1 - 5 ชาน ยูไนเต็ด 1-2

��������������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส 0 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซ 0-0

��������������������������������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

14:00 Addis Ababa Ketema 1 - 2 Sidama Bunna 1-1

��������������������������������������� ภูฏาน Thimphu League

17:00 Tensung FC 0 - 1 BFF Academy U19 0-1
20:00 Gelsar FC 1 - 0 Friends United FC 0-0

��������������������������������������� รวันดาคัพ

21:10 เรยอน สปอร์ต เอฟซี 4 - 0 โปลิศ(รวันดา) 0-0

��������������������������������������� ฟินแลนด์ Kolmonen

00:15 เอฟซีเอสพู 1 - 0 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 0-0

��������������������������������������� บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 โมฮัมเมดัน เอสซี 3 - 1 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 2-1

��������������������������������������� เกาหลีลีกสำรอง

22:00 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) 0 - 0 อลิอันซ่า ลิมา(สำรอง) 0-0
22:59 Carlos Mannucci Reserves รอ Atletico Grau Reserves

��������������������������������������� ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 KFB 0 - 5 เคอาร์ไอเอ 0-2

��������������������������������������� อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก

17:30 Mawlai SC 2 - 0 Langsning SC 0-0

��������������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 1 - 2 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1-2
21:00 โกดอย ครูซ (สำรอง) 3 - 0 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 1-0

��������������������������������������� โคลัมเบีย U19 ลีก

23:05 America de Cali U19 1 - 1 Deportivo Pasto U19 1-1

��������������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A

23:45 ดักลาส เฮก 2 - 2 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1-2
01:00 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 3 - 2 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา 2-0
06:30 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 5 - 1 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 1-0
06:30 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา 4 - 0 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 3-0

��������������������������������������� เบลารุสลีกสำรอง

20:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 0 - 5 ดินาโม มินส์(สำรอง) 0-2
21:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 3 - 0 เบลชิน่า บ็อบรูสส์ค (สำรอง) 2-0
22:00 Arsenal Dzyarzhynsk Reserves 1 - 0 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 0-0

���������������������������������������

05:30 Boa 0 - 3 Democrata SL/MG 0-3

��������������������������������������� Brazil DDL

05:00 เวราโนโปลิส อาร์เอส 1 - 0 อเวนิดา อาร์เอส 1-0

���������������������������������������

18:00 คลับ อีเกิลส์ 2 - 1 Da Grande SC 1-0
22:59 คลับ วาเลนเซียเอ็มดีวี 3 - 1 ยูไนเต็ดวิคตอรี่ 2-0

���������������������������������������

16:00 พีเอสเอส สเลมัน 1 - 0 Dewa United FC 0-0
20:30 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี 0 - 1 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 0-1

���������������������������������������

21:00 12 De Octubre Itaugua (W) 0 - 3 Guairena FC (W) 0-1

���������������������������������������

23:30 เอฟซี รีกา ยูไนเต็ด 2 - 3 JFK Daugava 0-0

���������������������������������������

19:23 FC Ilbirs 2 - 0 FC Talant 2-0

���������������������������������������

01:30 Rolandia EC U20 0 - 2 Portuguesa Londrinense U20 0-0

���������������������������������������

20:00 CA Atlanta U20 0 - 2 All Boys Youth 0-2

���������������������������������������

09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 2 - 4 Colorado Rapids II 2-1
06:00 เบธเลเฮม สตีล 0 - 5 New York City Team B 0-2

���������������������������������������

00:45 Imperio Serrano 0 - 0 Uni Souza 0-0
00:45 Juventus RJ 0 - 1 อัตเลติโก คาริโอคา 0-0

���������������������������������������

07:10 Queensboro FC (W) 4 - 1 นิวยอร์กเมจิก(ญ) 2-1

��������������������������������������� 27/06/2565



���������������������������������������AFC คัพ, BRA D4, Brazil DDL, NOR D4, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลีลีกสำรอง, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20, โคลัมเบีย U19 ลีก, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชิลี คัพ, ซาอุดีอาระเบียลีก, เซเรีย บี บราซิล, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเลียร์, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลารุสลีกสำรอง, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, ฟินแลนด์ Kolmonen, ภูฏาน Thimphu League, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, รวันดาคัพ, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกอาชีพพม่า, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อิรัก ลิก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก,