บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������������������� 28/11/2564

��������������������������������������� อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล 2 - 2 ริเวอร์เพลท 1-0
05:15 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 3 - 0 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 1-0
05:15 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1 - 1 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0-0

��������������������������������������� ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

20:30 ออสเตรียเวียนนา 2 - 1 สตวร์มกราซ 0-0
20:30 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 2 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-0
22:59 เอสวี รีด 2 - 2 ราปิด เวียนนา 1-1

��������������������������������������� บราซิล ซีรี่ เอ

02:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 2 - 1 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1-1
02:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1 - 0 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0-0
05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 1 - 1 ซานโตส 1-0

��������������������������������������� จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

19:30 ราซิ่ง เกงค์ 2 - 3 คลับบรูซ 0-1
22:00 ซูลเต้ วาเรเกม 2 - 0 เบียรส์ชอทวิลริค 2-0
00:30 เคเอเอ เกนท์ 3 - 1 สตองดาร์ด ลีแอช 1-0
03:00 รอแยล อันท์เวิร์พ 3 - 0 ออสเทนเด้ 0-0

��������������������������������������� โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

18:30 วิสล่า พล็อค 2 - 1 คราโคเวีย คราคอฟ 2-0
21:00 เลช พอซนาน 2 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
23:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1 - 0 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1-0

��������������������������������������� เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

20:00 วีบรอก 1 - 1 ซอนเดอร์ไจสกี 1-1
20:00 โอเดนเซ่ บีเค 2 - 0 นอร์ดเจลแลนด์ 1-0
22:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1 - 0 แรนเดอร์ส 1-0
00:00 อัลบอร์ก 1 - 3 เอฟซี โคเปนเฮเกน 1-3

��������������������������������������� บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 2 - 1 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 1-0
23:30 แอร์เบ ไลป์ซิก 1 - 3 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0-2

��������������������������������������� บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:30 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1 - 1 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-1
19:30 เนิร์นแบร์ก 2 - 3 ซังค์ เพาลี 1-2
19:30 ฮัมบูร์ก 3 - 0 อิงโกลสตัดท์ 2-0

��������������������������������������� รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0 - 0 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-0
20:30 รูบิน คาซาน 2 - 3 ดินาโม มอสโก 1-1
00:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 0 - 2 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-1

��������������������������������������� ลีกเอิง ฝรั่งเศส

19:00 แซงต์ เอเตียน 1 - 3 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1-1
21:00 ลอริยองต์ 0 - 2 แรนส์ 0-0
21:00 บอร์กโดซ์ 1 - 2 แบรสต์ 1-0
21:00 โมนาโก 1 - 1 สตารส์บูร์ก 1-0
21:00 แร็งส์ 1 - 0 แกลร์กมงต์ ฟุต 0-0
22:59 มงต์เปลลิเย่ร์ 0 - 1 โอลิมปิก ลียง 0-1
02:45 โอลิมปิก มาร์กเซย 1 - 0 ทรัวส์ 0-0

��������������������������������������� เค-ลีก

12:00 แดกู เอฟซี 0 - 2 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 0-0
12:40 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0 - 0 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-0
14:30 เอฟซี โซล(N) 0 - 0 แกงวัน เอฟซี 0-0
14:30 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 0 โปฮัง สตีลเลอร์ 0-0

��������������������������������������� ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

18:15 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 0 - 1 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1
20:30 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 0 - 0 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0-0
20:30 อูเทร็คท์ 1 - 0 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0-0
22:45 เอสซี ฮีเรนวีน 1 - 1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 0-1
02:00 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0 - 0 อาแซด อัลค์มาร์ 0-0

��������������������������������������� ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

03:20 แคนซัส วิซาร์ดส์ 1 - 2 รีล ซอลต์ เลค 1-0
05:30 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1 - 1 แนชวิลล์ เอฟซี 1-1

��������������������������������������� นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 โรเซนบอร์ก 0 - 0 โบโด กลิมท์ 0-0
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 2 - 3 ไวกิ้ง เอฟเค 1-1
22:59 ทรอมโซ่ ไอแอล 0 - 0 สตาเบ็ค 0-0
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 1 - 3 ชาร์ปบอร์ก 08 1-1
22:59 เฮาเกซุนด์ 1 - 2 ซานเดฟยอร์ด 1-1
01:00 เอสเค บรานน์ 0 - 1 โมลด์ 0-0

��������������������������������������� ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

22:30 มาริติโม่ 2 - 0 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-0
01:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 2 - 0 ซีดี ทอนเดลา 1-0
03:30 ปอร์โต้ 2 - 1 วิตอเรีย กิมาไรส์ 1-1

��������������������������������������� สวีเดน ออลสเวนส์คาน

21:00 เยอร์การ์เด้น 2 - 3 วาลเบิร์ก เอฟซี 0-1
21:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 4 - 1 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 4-0
21:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 4 - 0 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 2-0
23:30 คัลมาร์ 0 - 1 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-0
23:30 ฮาล์มสตัด 0 - 0 ฮัมมาร์บี้ 0-0

��������������������������������������� ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

20:15 เอฟซี ซูริค 1 - 0 ยัง บอยส์ 0-0
22:30 ลัวซานนี สปอร์ท 0 - 3 เซอร์เวตต์ 0-0
22:30 ลูเซิร์น 1 - 3 บาเซิ่ล 0-1

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

19:00 ลิฟวิงสตัน 1 - 3 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1-2
22:00 เซลติก 2 - 1 อเบอร์ดีน 1-1

��������������������������������������� ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 กาเซียนเท็ป B.B. 3 - 2 คอนยาสปอร์ 1-1
20:00 คารากูมรัค 0 - 2 แทร็บซอนสปอร์ 0-1
20:00 ชีวาสสปอร์ 4 - 0 ฮาเตย์สปอร์ 2-0
22:59 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0 - 0 กาลาตาซาราย 0-0

��������������������������������������� ลาลีกา สเปน

20:00 เรอัล เบติส 3 - 1 เลบานเต้ 0-1
22:15 เอสปันญ่อล 1 - 0 เรอัล โซเซียดาด 0-0
00:30 คาดิส 1 - 4 แอตเลติโก้ มาดริด 0-0
03:00 เรอัล มาดริด 2 - 1 เซบีย่า 1-1

��������������������������������������� กรีซ เนชั่นแนล A

20:00 โอเอฟไอ เครเต้ 2 - 1 ไอโอนิกอส 1-0
20:00 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 2 - 1 โวลอส เอ็นเอฟซี 0-0
00:30 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 0 - 1 อาริส ซาโลนิก้า 0-1
00:30 พานาธิไนกอส 2 - 0 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน 0-0

��������������������������������������� สเปน ลาลีกา 2

20:00 เลกาเนส 4 - 1 ลาส พัลมาส 2-0
22:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 1 - 1 เรอัล ซาราโกซ่า 1-1
22:00 Ibiza Eivissa 0 - 1 พอนเฟร์ราดิน่า 0-1
00:15 เตเนริเฟ่ 2 - 0 เรอัล โซเซียดาด บี 1-0

��������������������������������������� กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

18:30 อูดิเนเซ่ 0 - 0 เจนัว 0-0
21:00 เอซี มิลาน 1 - 3 ซัสเซาโล่ 1-2
21:00 สเปเซีย 0 - 1 โบโลญญ่า 0-0
00:00 เอเอส โรม่า 1 - 0 โตริโน่ 1-0
02:45 นาโปลี 4 - 0 ลาซิโอ 3-0

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

21:00 เบรนท์ฟอร์ด 1 - 0 เอฟเวอร์ตัน 1-0
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 2 - 1 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1-0
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 4 - 2 วัดฟอร์ด 3-1
23:30 เชลซี 1 - 1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������������� แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

19:30 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2 - 0 บริสตอล ซิตี้ 1-0

��������������������������������������� ลีกวัน อังกฤษ

22:00 อิปสวิช ทาวน์ 2 - 1 ครูว์ อเล็กซานดร้า 2-0

��������������������������������������� อิตาลี เซเรีย บี

02:30 โคโม 1 - 1 ปาร์ม่า 0-0

��������������������������������������� เฟรนซ์ คัพ

19:30 แร็งส์สเตอันเน่ 3 - 0 Magny Renaissance 1-0
19:30 Chemin Bas d Avignon 1 - 0 Agde rco 0-0
19:30 แวร์กซายส์ 78 1 - 0 Poissy AS 0-0
19:30 Chatou 4 - 5 ชาร์เทรส เอฟซี 2-1
19:45 เตรลิสซาค 1 - 3 ตูลูส 0-0
20:00 Salouel 0 - 3 ES Wasquehal 0-2
20:00 AS Panazol 1 - 1 อ็องกูแลม 1-0
20:00 Perros Louannec 0 - 3 วิเทร 0-1
20:30 U.S. De Tregunc 0 - 3 La Roche-sur-Yon 0-1
21:00 US Chauvigny 0 - 0 เลอ อาฟร์ 0-0

��������������������������������������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:00 ไซโบ้ ซันเดย์(N) 0 - 0 เจียงซี เหลียนเชง 0-0
18:30 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 1 - 0 หนานจิงซิตี้เอฟซี 0-0

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

01:15 ฮาโปเอล ไฮฟา 1 - 3 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0-1
01:45 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 1 - 3 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-1

��������������������������������������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

19:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0 - 1 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-1
22:00 รุกห์ วินนีกี้ 2 - 0 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 1-0
00:30 โคลอส โคซาลิฟก้า 1 - 0 เวเลซ 0-0

��������������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 2

19:30 เอ็นเค ครักคา 1 - 1 NK Bilje 1-0

��������������������������������������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:30 โบโตซานี่ 1 - 1 ซีเอส โวลุนทารี 0-1
01:30 ซีเอส คราอิโอว่า 2 - 3 สเตอัว บูคาเรสต์ 1-2

��������������������������������������� เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

20:00 เอสเบิร์ก 3 - 0 ไนโคบิ้ง เอฟซี 1-0
21:00 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 2 - 1 โฮโบร 1-0

��������������������������������������� เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:00 โคลูบารา 2 - 1 บัซคา โทโพลา 0-1
19:00 ราสนิกีร์ ไนร์ 3 - 0 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 2-0
20:25 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 3 - 0 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1-0
22:30 เอฟเค วอซโดวัค 0 - 3 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-1

��������������������������������������� ตุรกี 2 Ligi A

17:30 เคซิโอเรนกูคู 3 - 2 อุมรานิเยสปอร์ 1-2
22:59 อัลตินอร์ดู 2 - 1 อันคารากูคู 0-0

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

20:15 โลโคโมทีฟ โซเฟีย(N) 2 - 2 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 2-1

��������������������������������������� สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 0 - 3 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0-1

��������������������������������������� โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1 - 2 ดินาโม ซาเกร็บ 0-1

��������������������������������������� ลีกา 1 ฮังการี

19:30 เดเบรเซน วีเอสซี 1 - 1 ปาคซิ เซ 1-1
21:45 วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่ 1 - 1 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-0
00:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0 - 3 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-2

��������������������������������������� ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ฮราเดตส์กราลอเว 1 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-0
21:00 เบามิต ยาโบลเนค 0 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 0-0
21:00 สลาเวีย ปราก 3 - 0 เทปลิเซ่ 2-0
00:00 สปาร์ตาปราก 2 - 1 สโลวาน ลิเบอเรช 1-1

��������������������������������������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

22:00 มูสครอน เปรูเวลซ์ 2 - 1 ลีแอร์ส 1-0
02:00 Jeunesse Molenbeek 2 - 2 KMSK Deinze 2-0

��������������������������������������� เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:05 อัตลาส 1 - 1 มอนเทอร์เรย์ 1-0
07:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1 - 0 ซานโตส ลากูน่า 0-0

��������������������������������������� อิตาลี C1A

20:30 เมสสิน่า 2 - 3 ฟิเดริส อัลเดียร์ 1-2
20:30 ฟอกเจีย 5 - 2 วิโบเนเซ่ 4-0
20:30 Nuova Monterosi 1 - 1 คาตันซาโร่ 1-1
20:30 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 1 - 0 ปาแลร์โม่ 1-0
20:30 เอพี เทอร์ริส 1 - 2 อเวลลิโน่ 1-2
20:30 คาร์ราเรเซ่ 4 - 0 เตราโม่ 1-0
20:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 3 - 1 เชเซน่า 1-1
20:30 เฟอร์มาน่า 3 - 0 ไอโมเลเซ่ 2-0
20:30 กุบบิโอ 1 - 1 อันคอน่า 0-0
20:30 โมเดน่า 6 - 1 ปิสโทลเซ่ 4-0
20:30 มอนเตวาชี 1 - 1 วิส เปซาโร 0-0
20:30 เปสคารา 0 - 0 ลุคเชเซ่ 0-0
20:30 เรจเจียนา 3 - 3 วิเทอเบเซ่ 0-1
23:30 US Fiorenzuola 1 - 0 Legnago Salus 1-0
23:30 ยูเวนตุส(ยู 23) 0 - 1 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-0
23:30 เลชโก้ 0 - 1 ซุดติโรล อัลโต้ 0-1
23:30 มานโตวา 2 - 2 เรนาเต้ เอซี 1-1
23:30 ปาโดวา 1 - 0 โปร เวอร์เซลลี่ 1-0
23:30 โปรเซดโต้ 1 - 1 เทรนโต้ 0-0
23:30 เซเรกโน่ 2 - 0 เจียน่า เออมินิโอ 0-0
23:30 ตริเอสติน่า 1 - 1 โปร ปาเทรีย 0-0

��������������������������������������� โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

18:00 เฟยเรนเซ่ 3 - 2 ปอร์โต้ บี 2-0
21:00 ริโอ อาฟ 1 - 0 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0-0
22:30 ไลซอส 1 - 2 โทรเฟนเซ่ 1-1
02:30 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า 3 - 0 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 1-0

��������������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

00:40 เออีเอล ลิมาสซอล 0 - 2 เออีเค ลาร์นาคา 0-1

��������������������������������������� ซูเปอร์ลีก กรีซ

19:45 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 4 - 0 โอลิมเปียกอส โวลัว 1-0
19:45 อปอลล่อน คาลามาเรีย 0 - 3 PAOK Saloniki B 0-2
19:45 Thesprotos 7 - 0 เอโอ คาวาลา 4-0
19:45 เลวาเดียกอส 3 - 1 Ierapetra 0-0
19:45 ไอโรโดทอส 0 - 2 คาลิเทีย 0-0
19:45 โรดอส เอฟซี 4 - 0 ซาคินทอส 2-0
19:45 อิราคลิส 1 - 1 เออีแอล ลาริซ่า 0-0
19:45 เวเรีย เอฟซี 1 - 0 ตริคาล่า 0-0
19:45 เปียริกอส 0 - 3 นิกี โวลอส 0-1
19:45 สโกดา ซานธี 2 - 0 Almopos Arideas 0-0
19:45 AO Episkopis Rethymno 1 - 1 คิสสามิกอส 0-0
22:00 AE Kifisias 0 - 0 ดิโอโกรัส 0-0

��������������������������������������� เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

22:00 คิงสโตเนียน 4 - 1 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 2-0

��������������������������������������� ไอร์แลนด์ FAI คัพ

22:59 โบฮีเมี่ยนส์(N) 0 - 0 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 0-0

��������������������������������������� ซีเรีย คัพ

18:00 อัล คารามาห์ 2 - 0 Al-Yaqdhah 0-0
18:00 อัล วาห์ดา 3 - 1 Al Tadamon Latakia 1-0
18:00 อัล จาอิส (SYR) 0 - 0 อัล มาจด์ 0-0
18:00 อัล นาวัล 2 - 0 Musfat Banyas 1-0

��������������������������������������� ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

20:00 บอลติกปาเนเวจิส 2 - 2 Hegelmann Litauen 2-1
20:00 สปายริส เคานาส 0 - 1 บันก้า การ์ซได 0-0
20:00 เนเวซิส 0 - 6 เอฟเค ริเตเรียไอ 0-4
20:00 ซูดูว่า 0 - 1 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0-0
20:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 3 - 2 ดีซัวกาส เทลเซีย 1-1

��������������������������������������� โปแลนด์ ลิกา 2

18:40 จีเคเอส ทิคี 0 - 1 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 0-0
21:00 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 1 - 1 เคเอส พอลโควิค 1-0
00:00 วิดซอว์ ลอดส์ 3 - 2 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 2-1

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก เบลารุส

17:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0 - 1 เอฟซี โกเมล 0-1
17:00 สลาเวีย โมซีร์ 0 - 0 ดินาโม มินส์ค 0-0
17:00 เนเมน กร็อดโน่ 3 - 1 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 2-0
17:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0 - 4 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 0-2
17:00 บาเต้ โบริซอฟ 4 - 0 เอฟเค วิเท็บส์ค 0-0
17:00 สมอร์กอน เอฟซี 1 - 0 ตอร์ปิโด มินส์ค 1-0
17:00 สปุตนิก 0 - 3 ซลูตัสค์ 0-0
17:00 เอฟซี รุค เบรสต์ 3 - 2 ดินาโม เบรสต์ 1-1

��������������������������������������� เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 สปอร์ติ้งคริสตัล(N) 0 - 0 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-0

��������������������������������������� สโลวีเนีย ลิกา 1

19:00 ASK Bravo Publikum 1 - 2 เอฟซี โคเปอร์ 1-2
02:15 เอ็นเค มูรา 05 3 - 1 มาริบอร์ 2-1

��������������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 อเมริกา เด กาลี(N) 2 - 1 มิลเลียนนาริออส 0-0

��������������������������������������� CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

19:00 ทัสเคอร์ 0 - 0 สฟาเคซี 0-0
20:00 ซานาโก 3 - 0 Binga 1-0
20:00 เอพีอาร์ เอฟซี 0 - 0 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน 0-0
20:00 ทีพี มาเซมเบ้ เองเกลเบิร์ต 1 - 0 Tshakhuma TM 1-0
20:00 ซิมบ้า 3 - 0 เรด แอร์โร 2-0
20:00 Royal Leopards 1 - 0 เจเอส คาบิลี่ 1-0
21:30 เอเอส โอโตโฮ 1 - 0 กอร์ มาเฮีย 0-0
22:00 Accra Hearts of Oak 2 - 0 เจเอส ซาอัวร่า 1-0
22:00 มานีมายูเนี่ยน 0 - 1 พีระมิดส์ เอฟซี 0-1
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 เอล มาสรี่ 2-1
22:30 Gendarmerie 2 - 0 Daring Club Motema Pembe 0-0
22:59 เอฟซี นูอาดิโบ 0 - 0 โคตอน สปอร์ต 0-0
22:59 เอเอสอีซี มิโมซาส 2 - 0 Interclube Luanda 0-0
22:59 LPRC Oilers 0 - 2 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 0-1
22:59 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 1 - 0 Al-Ahli Tripoli 1-0

��������������������������������������� ออสเตรเลีย ลิก เอ

12:05 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 3 - 0 บริสแบน โรว์ 2-0
14:15 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 2 - 2 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ 1-1

��������������������������������������� เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 บรัวบริทอากีต้า 1 - 4 โตเกียวเวอร์ดี้ 1-2
11:00 เอฟซี เรียวเคียว 1 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1-0
11:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 1 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-0
12:00 เธสปา คูซัทสึ 0 - 0 จูบิโล อิวาตะ 0-0
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 0 เกียวโต แซงก้า 0-0
12:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 2 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-0
12:00 รีโนฟา ยามากูชิ 0 - 1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0
12:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2 - 1 เอฮิเมะเอฟซี 0-1
12:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1 - 2 โทชิกิ เอสซี 0-1
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 0-0
12:00 มาชิดา เซลเวีย 0 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0

��������������������������������������� สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

16:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ(N) 0 - 2 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0-1

��������������������������������������� ซาอุดีอาระเบียลีก

19:30 แอ๊บฮา 1 - 1 อัล ฮิลาล 1-1

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 ลามอนวิลล์ โกลเด้น แอร์โรว์ส์(N) 3 - 2 บาโรก้า เอฟซี 2-0
20:30 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1 - 0 สเตลเลนบอส เอฟซี 0-0
20:30 โมโรคา สวอลโลส์ 1 - 3 ไกเซอร์ ชีฟ 0-2
22:30 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด 1 - 1 อามาซูลู 0-1

��������������������������������������� แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

19:45 เคเอส ดินาโม ติรานา 1 - 0 เคเอส คาสตริโอติ 0-0
19:45 เคเอส กูเกซี 2 - 0 Egnatia 0-0

���������������������������������������

19:00 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 4 - 1 FC Rohoznik 3-0

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

19:00 Rudar Prijedor 0 - 1 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0-0
21:00 รัดนิก บิเยลจิน่า 1 - 1 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-0
21:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 2 - 1 เอฟเค ซาราเยโว 0-1

��������������������������������������� เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:00 ทรานส์ นาร์ว่า 0 - 2 เลวาเดีย ทัลลินน์ 0-0
20:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 3 - 0 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 2-0

��������������������������������������� ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 ก๋วยลีน่า 1 - 1 กัวรานี อาซุนซิยง 1-0
05:00 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1 - 0 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0-0

��������������������������������������� เซเรีย บี บราซิล

02:00 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 2 - 1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 2-0
02:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 4 - 0 บราซิล เด เปโลตัส 3-0
02:00 โกยาส 2 - 2 บัสควอ เอฟซี 0-1
02:00 อาไว เอฟซี เอสซี 2 - 1 แซมปายโอ้ คอเรีย 0-1
02:00 ลอนดริน่า พีอาร์ 3 - 0 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 2-0
02:00 วิตอเรีย บีเอ 0 - 1 วิลา โนวา 0-0
02:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 2 - 2 กัวรานี่ เอสพี 0-0
02:00 เรโม เบเลม 0 - 0 คอนฟิแองก้า 0-0

��������������������������������������� มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 เอฟซี มิลซามี่ 5 - 0 เอฟซี ฟลอเรชติ 2-0
22:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 7 - 0 ดินาโม ออโต 6-0

��������������������������������������� เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1 - 0 คาราคาส เอฟซี 0-0
04:30 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0 - 0 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-0
06:50 โมนาคัส เอสซี 4 - 1 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 3-1

��������������������������������������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 FK Tikves Kavadarci 2 - 0 ราบ็อตนิคกี้ 1-0
19:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1 - 2 เอฟเค สเกนดิจา 79 0-1
19:00 เอฟเค ชคูปิ 4 - 0 FC Struga Trim Lum 0-0
19:00 เบรกัลนิก้า สติป 2 - 1 โบเรค เวเลส 1-1
19:00 เปลิสเตอร์ 0 - 0 Olimpus Skopje Balashikha 0-0

��������������������������������������� ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 2 - 2 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0-1
04:00 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 1 - 2 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0-1
04:00 โคโล โคโล่ 0 - 1 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 0-0
04:00 คูริโก้ ยูนิโด 1 - 1 ปาเลสติโน่ 1-0
04:00 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2 - 0 ฮัวชิปาโต้ 2-0

��������������������������������������� กระชับมิตร ระหว่างประเทศ

04:00 อินเดีย (ญ) รอ ชิลี (ญ)
07:00 บราซิล (ญ) 4 - 1 เวเนซุเอลา (ญ) 4-1

��������������������������������������� FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

20:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) รอ เบิร์นลีย์ (ญ)
20:00 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) รอ Lincoln United LFC (W)
20:00 Hashtag United (W) รอ เอเอฟซี วิมเบิลดัน(ญ)
20:00 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) รอ AFC St Austell (W)
20:00 ซอลฟอร์ดซิตี้ (ญ) รอ นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 ฮัลล์ ซิตี้ ( ญ ) รอ Liverpool Feds Women
20:00 ลอง อีตัน ยูไนเต็ด (ญ) รอ Netherton United ' (W)
20:00 จิลลิ่งแฮม(ญ) รอ Old Actonians (w)
20:00 Ilminster Town (W) รอ เซาแธมป์ตัน (ญ)
20:00 ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ) รอ Bridgwater United (W)
20:15 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ญ) รอ บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ)
21:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) รอ นอริช ซิตี้ (ญ)
21:00 เคมบริดจ์ (ญ) รอ Stourbridge (W)
21:00 Hounslow (W) รอ Clapton Community (W)
21:00 Eastleigh Community (W) รอ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ญ)
21:00 Stevenage Borough (w) รอ Loughborough Lightning (W)
21:00 พอร์ทสมัธ (ญ) รอ เอเอฟซี บอร์นมัธ (ญ)
21:00 เชลเทนแฮมทาวน์(ญ) รอ เซาแธมป์ตันเอฟซี (ญ)
22:00 Ashford Town (w) รอ อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 Norton Stockton Ancients (w) รอ ลีดส์ ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ)
20:00 ชอร์ลีย์ (ญ) รอ แบร๊ดฟอร์ด ซิตี้(ญ)
20:00 Leafield Athletic LFC (w) รอ ลินคอล์น ซิตี้(ญ)
20:00 บริกเฮาส์ ทาวน์ หญิง รอ Farsley Celtic (w)
20:00 Lye Town (W) รอ นอร์ทแธมป์ตัน (ญ)
20:00 เคนท์ ฟุตบอล (ญ) รอ เชสแฮม ยูไนเต็ด(ญ)

��������������������������������������� ฮ่องกง เอฟเอ คัพ

14:00 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี(N) 4 - 0 ฮ่องกง เอฟซี 2-0
16:30 คิตฉี 1 - 1 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 0-1

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 อารารัต 2 - 0 เอฟเค แวน 0-0
21:00 เอฟซี พิวนิค 2 - 0 บานานต์ส 1-0

��������������������������������������� คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

00:00 อลาจูเรนเซ่ 3 - 0 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1-0
04:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 4 - 0 จิคาราล เซอร์โคบา 1-0
04:00 กัวดาลูเป เอฟซี 0 - 5 ซานโตส เด กัวปิเลส 0-2
04:00 Guanacasteca 1 - 0 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1-0
04:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 0 - 2 เฮเรดิอาโน 0-0

��������������������������������������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:00 โฟล่า เอสซ์ 2 - 0 Hostert 1-0
22:00 Swift Hesperange 1 - 0 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 0-0
22:00 Rodange 91 2 - 0 FC Wiltz 71 1-0
22:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 0 - 0 จิวเนสเซ่ 0-0
22:00 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 3 - 1 เรซซิ่ง ยูเนียน 2-0
22:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 4 - 0 ซีเอส เพแทนจ์ 2-0
22:00 แอตเซลล่า 2 - 1 US Mondorf-les-Bains 1-0

��������������������������������������� คาซัคสถาน คัพ

21:30 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ รอ เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า

��������������������������������������� มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 จีซีร่า ยูไนเต็ด(N) 3 - 2 กัดจา ยูไนเต็ด 1-0
22:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์(N) 3 - 0 ซานตา ลูเซีย 2-0
00:00 บัลซาน เอฟซี(N) 1 - 2 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 1-1

��������������������������������������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

19:00 เอฟเครูดาร์ 0 - 1 เอฟเค พ๊อดโกริซา 0-0
21:00 Decic Tuzi 4 - 4 โอเอฟเคเปโตรวัค 0-1
22:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 3 - 3 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 2-2

��������������������������������������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

16:30 ซามเตรเดีย 0 - 0 ดินาโม ทบิลิซี 0-0
20:00 ดีลา กอริ 1 - 3 เอฟซี เทลาวี 1-1
20:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1 - 1 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0-0

��������������������������������������� ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ

09:00 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) รอ เจฟ ยูไนเต็ด(ญ) ยู 18
09:00 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) รอ Tokai University Fukuoka HS (w)
09:00 มหาวิทยาลัยนานาชาติคิบิ(ญ) รอ Tokyo Verdy (W)
11:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) รอ Hokkaido Bunkyo University Meisei (w)
11:30 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) รอ มหาวิทยาลัยคานางาวะ (ญ)
12:00 Viamaterras Miyazaki (W) รอ Diosa Izumo (W)
12:00 Diavorosso Hiroshima (W) รอ ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ)
12:00 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) รอ SEISA OSA Rheia (W)

��������������������������������������� กัวเตมา ลาลีกา

22:59 โคบาน อิมเพเรียล 0 - 1 ซีเอสดี มูนิชิปัล 0-1
22:59 Nueva Concepcion 0 - 2 ซีเอสดี โซโลลา 0-1
01:00 CD Achuapa 0 - 1 คลับ เซลาจู เอ็มซี 0-0

��������������������������������������� โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 รอยัล พารี่ เอฟซี 5 - 0 รีล โปโตซี่ 2-0
04:15 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1 - 0 โบลิวาร์ 1-0

��������������������������������������� เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 มาคาร่า อัมบาโต้ 1 - 1 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 0-0
07:00 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 3 - 0 9 de Octubre 2-0

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:00 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0 - 3 ซีล่า เอฟเค 0-2

��������������������������������������� อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:45 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 2 - 0 เปสคารา(เยาวชน) 0-0
17:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 2 - 0 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1-0
19:00 กาญารี่(เยาวชน) 2 - 1 เอซี มิลาน(เยาวชน) 0-0
21:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 0 - 0 เจนัว(เยาวชน) 0-0

��������������������������������������� จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

13:00 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี(N) 1 - 0 เหอเบ่ย จิงยิง 0-0
13:00 Yanbian Longding(N) 2 - 1 ฮูวนาน บิลโลวส์ 1-0
13:30 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์(N) 0 - 1 เสืออี้ชุน 0-0
13:30 เสฉวนหมินจู๋(N) 0 - 3 จีน (ยู20) 0-1

��������������������������������������� เยอรมันลีกา 3

19:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 0 - 1 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-1
20:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 2 - 0 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2-0

��������������������������������������� ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0 - 0 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-0
18:00 ชลบุรี เอฟซี 3 - 0 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 1-0
18:30 สุพรรณบุรี เอฟซี 2 - 0 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 1-0
19:00 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0 - 1 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 0-0

��������������������������������������� เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0 - 2 วาสป้า โออิตะ 0-1
11:00 นารา คลับ 0 - 0 โคชิ ยูไนเต็ด 0-0
11:00 เอฟซี คาริยา 0 - 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-0

��������������������������������������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:15 Vpk Agro Magdalinovka 1 - 1 เอฟซี อูจโกรอด 1-0
20:30 ครีฟบาส 1 - 1 Ahrobiznes TSK Romny 0-1

��������������������������������������� แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 Cape Town Spurs 1 - 1 เจดีอาร์ สตาร์ 1-1
20:30 Venda 1 - 1 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 1-1

��������������������������������������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 Ahironas Liopetriou 1 - 4 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1-3
19:30 Olympiada Lympion 0 - 1 Agia Napa 0-0
19:30 Omonia 29is Maiou(N) 0 - 1 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 0-1

��������������������������������������� อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

03:00 ยูเอไอ อากุยซ่า 1 - 2 คานัวลาส เอฟซี 0-1

��������������������������������������� Kuwait 1st Division League

21:20 อัล ซาลิบิคัท รอ อัล-จาฮร่า
21:20 ไคตัน รอ Burgan SC

��������������������������������������� เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

00:00 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) 0 - 1 แอตลาส (ยู20) 0-1

��������������������������������������� มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 เซนต์ แอนดรู 3 - 1 Luqa St. Andrew 1-1
21:00 เครนดิ 1 - 2 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 0-2
00:00 Vittoriosa Stars 0 - 3 Melita FC Saint Julian 0-1
01:00 มกับบา เอฟซี 2 - 4 เซจตัน คอรินเทียนส์ 0-3

��������������������������������������� อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

21:00 มิดเดิลสโบรห์(ญ) รอ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)

��������������������������������������� ไทย ดิวิชั่น 1

18:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 ลำปาง เอฟซี 0-0
18:00 ขอนแก่น เอฟซี 0 - 0 อยุธยายูไนเต็ด 0-0
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี 1 - 0 นครปฐม เอฟซี 0-0
19:00 สุโขทัย เอฟซี 2 - 2 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 0-1

��������������������������������������� เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 FK Zeleznicar Pancevo 1 - 0 Zlatibor Cajetina 0-0
21:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 3 - 2 FK Zarkovo 2-2

��������������������������������������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

4วินาที อเบอร์ดีน (ญ) 0 - 0 Partick Thistle (w) -

��������������������������������������� ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 ชีวาสสปอร์(ยู19) 2 - 0 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 1-0
16:00 ทูสลาสปอร์(ยู19) 3 - 1 Erzurum BB U19 1-0
16:00 Keciorengucu U19 3 - 1 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 2-0
16:00 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 2 - 1 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 0-0

��������������������������������������� อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 1 - 0 พีเอสเอส สเลมัน 0-0
18:00 บาริโต ปูเตรา 0 - 3 มาดูร่า ยูไนเต็ด 0-2
18:15 เปอร์ซิค เคดีรี่(N) 0 - 0 เปอร์เซบายา สุราบายา 0-0
20:45 เปอร์ซิบ บันดุง(N) 0 - 1 อเรม่า มาลัง 0-1

��������������������������������������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

01:30 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 3 - 2 เรอัล คาร์ทาเกน่า 2-0
03:30 ยูเนียน แมกดาเลนา 1 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0-0

��������������������������������������� Egypt Premier League

19:30 เอล โอลิมปิก 1 - 0 Al Majd 1-0
19:30 อลาอับ ดามานอาวเออร์ 2 - 1 Sporting Alexandria 2-1

��������������������������������������� ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2

20:00 E. M. Mahdia 1 - 1 AS Oued Ellil 1-1
20:00 เอเอส กาเบส 1 - 1 Croissant Msaken 1-0
20:00 ซีเอส กอบ้า 0 - 0 สตาดา จาบีเซ็น 0-0
20:00 อีโอ ซีดี บูซิด 2 - 1 AS Mhamdia 0-0
20:00 Sporting Ben Arous 0 - 1 อี.จีเอส กัฟซ่า 0-0
20:00 CS Tabarka 1 - 0 Sfax Railways 0-0

��������������������������������������� บัลแกเรีย B PFG

17:30 FC Dobrudzha 0 - 3 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-1

��������������������������������������� โอมานสหพันธ์ฟุตบอล

19:40 บาห์ลา รอ Nizwa Club
19:40 อัล ซูวาอี รอ ซาฮัม
19:40 โซฮาร์ คลับ รอ อัล นาห์ด้า

��������������������������������������� จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 มิยาซากิ 1 - 0 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0
11:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1 - 0 คาเตอเลอร์ โตยามา 0-0
11:00 มาบาริ เอฟซี 3 - 0 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-0
11:00 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0 - 2 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0-1
11:00 โยโกฮามา เอสซีซี 0 - 2 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
12:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 1 - 3 ไกนาเร โตโตริ 0-0
12:00 เอฟซี กิฟู 0 - 0 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-0

��������������������������������������� โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

19:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1 - 2 โปกอน ซีดล์เซ 0-1
22:00 วิสลา พูลาเว่ 1 - 2 เลช พอซนาน 2 1-1

��������������������������������������� ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 1 - 1 หยวน ลอง เอฟซี 0-1
12:30 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 5 - 0 ซิติเซ่น 2-0
14:30 วอง ไท ซิน 1 - 1 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 1-0
14:30 วิงยี เอฟที 2 - 1 ชาทิน 2-0
14:30 ซัมซุยโป 3 - 1 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 0-0
14:30 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 2 - 1 Kai Jing 1-1
14:40 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0 - 1 โวฟูไทโป 0-0

��������������������������������������� กระชับมิตร

21:00 ตูนิเซีย (ญ)(N) 2 - 4 แอลจีเรีย (ญ) 0-3
22:35 โคลัมเบีย(ญ) 3 - 2 อุรุกวัย (ญ) 2-1

��������������������������������������� อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เบงกาลูรู(N) 1 - 1 เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี 0-0

��������������������������������������� เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

23:30 ASEC Ndiambour 1 - 1 US Goree 0-0
23:30 Guediawaye 1 - 2 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ 1-1
23:30 CNEPS 0 - 0 เจเนอเรชั่น ฟุต 0-0

��������������������������������������� บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

20:00 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 1 - 1 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 1-1

��������������������������������������� กานาพรีเมียร์

22:00 Real Tamale United 2 - 0 Ashanti Gold 1-0
22:00 Bibiani Gold Stars 2 - 0 Accra Lions 0-0
22:00 Bechem United 3 - 1 กาน่า ดรีม เอฟซี 1-1
22:00 King Faisal Babes 0 - 0 Medeama SC 0-0
22:00 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 0 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 0-0
22:00 เตชิมันซิตี้ 3 - 1 เอลมินา ชาร์ค 0-0

��������������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

19:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17) รอ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)

��������������������������������������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:00 ซีดี ซาน โรเก้ 1 - 1 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0-1
17:30 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 1 - 0 UD Socuellamos 1-0
17:30 นูมานเซีย 1 - 1 Ibiza Islas Pitiusas 0-1
18:00 มอสโตเรส 0 - 1 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 0-0
18:00 มัล เมนอร์ 1 - 0 ยูดี ออร์ซิร่า 0-0
18:00 ยูดี เมลิลล่า 1 - 2 เอร์กูเลส 0-2
18:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 2 - 1 เยย์ดา 0-1
18:00 เออี พรัท 1 - 0 Andratks 1-0
18:00 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 1 - 2 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 1-1
18:15 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 2 - 1 Cerdanyola del Valles 1-1
19:00 ซีดี เมนซาเจโร่ 1 - 3 เอดี เซวตา 1-2
19:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0 - 0 เบเลซ ซีเอฟ 0-0
19:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 1 - 0 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี 0-0
22:00 Arenteiro 1 - 1 จี.เซโกเบียน่า 1-0
22:59 มาริโน่ ลูอันโก้ 1 - 0 UD Llanera 0-0
22:59 ปอนเตเบดรา 1 - 0 Arosa Sociedad Cultural 0-0
22:59 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 1 - 0 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-0
22:59 ซีดี โตรเปโซน 1 - 1 ซีดี อาร์ดรอย 0-1
22:59 CS Puertollano 1 - 2 เรอัล มูร์เซีย 0-2
22:59 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0 - 0 ซีอี ยูโรปา 0-0
22:59 แตร์ราสซ่า(N) 2 - 2 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1-2
00:00 โตเลโด 0 - 1 ซีดี เอล อีจิโด 0-1
00:15 เลกาเนส บี 1 - 1 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0-0

��������������������������������������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 เลอ ม็องส์(ยู19) 3 - 1 แบรสต์(ยู 19) 1-1
17:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) 1 - 1 Concarneau U19 1-0
17:00 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 2 - 1 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0-0
18:30 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 1 - 2 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 0-1
20:30 ตูร์(ยู 19) 2 - 2 แก็งก็อง(ยู 19) 0-0
20:30 USSA Vertou ยู19 2 - 2 ลาวาล(ยู 19) 0-0
20:30 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 0 - 1 ชาโตรูซ์(ยู 19) 0-0
20:30 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 3 - 0 โอแซร์ (ยู 19) 0-0
20:30 เอเวรอซ์(ยู19) 1 - 1 เลอ อาฟร์(ยู 19) 0-0
20:30 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) 1 - 2 ดร็องซี(ยู 19) 1-0
20:30 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) 0 - 3 อาเมียงส์(ยู 19) 0-2
20:30 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 2 - 0 Feignies U19 0-0
20:30 ล็องส์(ยู 19) 2 - 2 ลีลล์(ยู 19) 0-1
20:30 Pieve di Lota U19 0 - 6 ตูลูส (ยู 19) 0-0
20:30 โมนาโก(ยู 19) 0 - 0 นีซ (ยู 19) 0-0
20:30 อฌักซิโอ้(ยู 19) 0 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 0-1
20:30 นีมส์(ยู 19) 0 - 2 ตูลง(ยู 19) 0-0
20:30 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 0 - 1 Istres U19 0-0

��������������������������������������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 Kassel U19 0 - 2 ซาร์บรัคเค่น ยู19 0-1
17:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19) 3 - 2 เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) 1-2
17:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) 1 - 1 ชาลเก้ 04 (ยู 19) 1-1
17:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) 9 - 1 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) 4-1
17:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19) 2 - 1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) 0-1
17:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) 1 - 5 โคโลญจน์ (ยู 19) 1-2
17:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) 2 - 1 อาเค่น ยู19 2-1
18:00 FC Astoria Walldorf(U19) 5 - 0 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 2-0
18:00 พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19) 2 - 0 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 1-0
19:00 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19) 1 - 7 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 0-3
21:00 วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19) 2 - 3 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) 2-2

��������������������������������������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2 - 1 โอเบิร์นนูแลนด์ 1-0
19:00 วีเอฟบีเออร์บัค 0 - 4 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 0-1
19:00 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 5 - 1 Eilenburg 2-1
19:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 4 - 1 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 3-0
19:00 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 0 - 0 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 0-0
19:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 0 - 2 ชามนิตเซอร์ 0-0
20:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 1 - 5 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0-1
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 1 - 2 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 0-0
20:00 โอลเดนเบอร์ก 4 - 0 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 3-0
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 0 - 1 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-1
20:00 ซังค์ เพาลี 2 1 - 0 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0-0

��������������������������������������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

17:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า 2 - 1 CSA Steaua Bucuresti 0-1

��������������������������������������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:30 Monthey 1 - 3 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท 0-1
20:30 เบลลินโซนา 1 - 1 เคียสโซ 0-1
21:00 ลูกาโน่(ยู21) 3 - 0 เอฟซี ทุคเกน 0-0
21:00 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 6 - 1 เอฟซี กอสเซา 0-0
21:00 สตาเด้ นยอนเนียส 1 - 0 เบียล เบียนนี่ 0-0
21:00 เดเลมอน 4 - 3 เอฟซี โคโซโวซูริค 2-3

��������������������������������������� ตุรกี ลีก 2

00:00 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ รอ คาสทาโมนุสปอร์

��������������������������������������� ตุรกี 3. ลัก บี

16:00 Erzin Belediyespor 3 - 1 ดัคซีสปอร์ 0-0
16:30 Hendek Spor 1 - 2 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 0-2
17:00 Turk Metal Kirikkale 1 - 0 Cankaya FK 0-0
17:00 ออฟสปอร์ 1 - 2 กูมัสฮาเนสสปอร์ 0-1
17:00 Kahta 02 Spor 0 - 1 Yldrm Belediyesispor 0-1
17:00 Karaman Belediyespor 0 - 1 Artvin Hopaspor 0-0
17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0 - 0 บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 0-0
17:00 Nevsehirspor Genclik 2 - 1 Utkoi 1-1
17:00 Osmaniyespor 1 - 1 Erbaaspor S 0-0
17:00 ซานคักเทเป เอฟเค 1 - 3 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 1-2
17:00 Yeni Orduspor 3 - 0 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 2-0
17:00 Bayrampasa 0 - 1 Darica Genclerbirligi 0-0
17:00 Elazig Belediyespor 0 - 1 Sile Yildizspor 0-0
17:00 76 Igdir Belediye spor 2 - 1 Halide Edip Adivarspor 0-0
17:00 คิซิลคาบอลัคสปอร์ 3 - 0 ฮาเซทเทเป้ เอสเค 1-0
17:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1 - 0 Kusadasispor 0-0
17:00 Dai Lin Jissbon 0 - 3 โมด้าเฟน สปอร์ 0-0
17:00 เฟธิเยสปอร์ 1 - 0 Agri 1970 Spor 0-0
17:00 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 0 - 4 ออร์ดูสปอร์ 0-2
17:00 คาซิยาก้า 4 - 2 EdirnesporGenclik 0-1

��������������������������������������� สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 2 - 5 อันเจเรด บีเค 1-3
19:00 บีเคฟอร์เวิร์ด 10 - 0 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 2-0
19:00 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 3 - 0 ไอเค กัวติออส 0-0
19:00 ไอเค ออเดวอร์ด 7 - 1 คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 1-1
19:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 3 - 1 ไอเอฟเค คูมลา 2-1
19:00 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม 0 - 0 Lidkopings FK 0-0
19:00 Yxhults IK 0 - 0 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 0-0
19:00 อราเมียสก้า ไอเอฟ 2 - 3 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 0-1
19:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 3 - 3 สเมดบี้ เอไอเอส 2-2
19:00 Mjolby AI FF 5 - 1 วาร์มโบลเอฟซี 2-0
19:00 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 3 - 0 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 0-0
19:00 รินนินเก้ ไอเค 2 - 6 ทีเลโซ เอฟเอฟ 1-3
19:00 ซีเรียนสก้าเอฟซี 1 - 2 นีคอปปิ้ง บีไอเอส 0-0
19:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 3 - 4 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 2-3
20:00 Gottne IF 3 - 0 Notvikens IK 1-0
20:00 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 4 - 1 Hoganas BK 2-1
20:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 6 - 0 ดลสทอร์ป ไอเอฟ 4-0
20:00 BK Astrio 2 - 0 วินเบิร์ก ไอเอฟ 0-0
20:00 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 3 - 2 ทอลสแลนด้าไอเค 3-0
20:00 Husqvarna 1 - 0 ออนซาล่า บีเค 1-0
20:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 1 - 3 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 0-0
20:00 อูลเลเรดส์ 2 - 0 อัสซีริสก้า บีเค 0-0
22:00 ทาฟเดีย ไอเค 0 - 2 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 0-0
00:30 Bergnasets AIK 1 - 1 Storfors AIK 0-1

��������������������������������������� อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 2 - 0 เบรัสเตกี 0-0

��������������������������������������� อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 Centro Espanol(N) 1 - 0 Defensores de Cambaceres 0-0

��������������������������������������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

19:00 Dire Dawa 0 - 1 Welkite Ketema 0-1
22:00 อดามา ซิตี้ 1 - 1 Addis Ababa Ketema 0-1

��������������������������������������� รวันดา National League

19:00 La Jeunesse FC 0 - 1 Muhanga 0-1
19:00 Gitikinyoni FC 2 - 2 Gasabo United 0-1
19:00 Rugende FC 0 - 2 Vision FC 0-1
19:10 Nyagatare FC 0 - 2 Alpha FC 0-0
20:00 Marines FC 1 - 0 Rutsiro FC 1-0
20:00 Espoir FC 1 - 0 Etincelles 0-0

��������������������������������������� เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

23:30 SpVg Hagen 1 - 5 DJK TuS Hordel 1-1

��������������������������������������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:25 สมุทรสงคราม เอฟซี 1 - 0 พระนครศรีอยุธยา 1-0
15:30 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 0 - 0 Thonburi United FC 0-0
15:30 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 1 - 1 ฉะเชิงเทรา 0-0
15:30 ACDC FC 1 - 1 สายมิตร กบินทร์ ยูไนเต็ด 0-0
15:30 ยโสธรเอฟซี 0 - 0 สกลนคร เอฟซี 0-0
15:30 Nonthaburi United 0 - 0 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-0
15:30 อัสสัมชัญ ธนบุรี 4 - 0 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร 1-0

��������������������������������������� มอนเตเนโก Div.2

19:00 โอเอสเค อิกาโล 0 - 0 โบเคลจ์ โคเตอร์ 0-0
19:00 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 4 - 1 เซตีเนีย 2-1
19:00 โอเอฟเค พอดโกริก้า 0 - 4 Jedinstvo Bijelo Polje 0-3

��������������������������������������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

21:00 รูเปล บูม 1 - 0 La Louviere Centre 1-0
21:00 Royal Knokke 1 - 3 เดสเซล สปอร์ต 1-1
21:00 แอฟเซ ลีแอช 0 - 0 ฟราน โบเรียนส์ 0-0

��������������������������������������� โปแลนด์ Div.4

17:00 Escola Varsovia Warszawa 3 - 1 Mlawianka Mlawa 2-0
18:00 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 0 - 0 Mamry Gizycko 0-0
19:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 5 - 3 Piast Zmigrod 1-0
19:30 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 3 - 4 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 2-1

��������������������������������������� เซอร์เบีย U19 ลีก

17:00 TSC Backa Topola U19 2 - 1 Spartak Subotica U19 2-0
17:00 FK Rad Beograd U19 3 - 0 FK Macva Sabac U19 0-0
17:00 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 1-1
17:00 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 2 - 2 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 0-2
19:05 Zemun FK U19 1 - 1 ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 1-0

��������������������������������������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

16:45 HEBC Hamburg 3 - 3 FC Suderelbe 2-1
17:00 อีเอสซี กีสเตมานดี 3 - 1 TuS Schwachhausen 1-0
20:00 เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน 1 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 1-0
20:00 SC Spelle-Venhaus 7 - 0 Eintracht Celle 3-0
20:00 Arminia Hannover 0 - 0 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 0-0
20:00 SV Hemelingen 2 - 1 TuS Komet Arsten 1-0
20:00 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน 1 - 3 เบรเมอร์ เอสวี 0-1
20:00 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 1 - 0 TuS Osdorf 1-0
20:00 เอสวีจี เกิตติงเกน 07 2 - 2 HSC BW Schwalbe Tundern 0-0
20:00 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 3 - 1 Eintracht Northeim 1-0
20:00 TSV Victoria Clarholz 0 - 3 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 0-1
20:30 SV Zeilsheim 0 - 3 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 0-0
20:30 SV Westfalia Rhynern 6 - 0 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 3-0
20:30 วัตเทินไชด์ 09 4 - 0 Hammer SpVg 1-0
20:30 SG Finnentrop/Bamenohl 3 - 4 เอนด์เทบรูกค์ 0-0
20:30 Rielasingen Arlen 0 - 2 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี 0-0
20:30 เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์ 2 - 1 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 0-1
20:30 Duren 1 - 0 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0-0
20:30 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 3 - 0 ทูเอส ฮัลเทริน 2-0
20:30 อดัม แซม บีค 2 - 3 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 1-1
20:45 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 0 - 2 SpVgg Vreden 1921 0-0
21:00 บีเอสซี ฮาสเตดท์ 1 - 2 SFL Bremerhaven 1-2
21:00 ฮัวร์ท 0 - 1 SpVg Frechen 20 0-0
21:00 เฮนเนส 05 4 - 0 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 3-0
21:00 SV Rochling Volkling 2 - 1 เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น 0-0
21:00 SpVg Schonnebeck 3 - 1 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 0-0
21:00 TSV Sasel 3 - 2 SV Curslack Neuengamme 0-1
21:00 SC Borgfeld 0 - 9 OSC Bremerhaven 0-0
21:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 6 - 0 SpVg Wesseling-Urfeld 2-0
21:00 เอฟซี เพสช์ 1956 4 - 3 Siegburger SV 04 0-0
21:00 เอสเฟา ดุทซ์ 05 0 - 2 เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ 0-1
21:00 เรติงเกน เอสวี 1 - 2 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 0-1
21:00 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น 0 - 2 เอสซี ดัสเซลคอร์ฟ-เวสท์ 0-0
21:00 เอฟซี มอนไฮม์ 0 - 3 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 0-1
21:00 จาห์น เฮียร์เฟลด์ 1 - 3 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 0-1
21:30 ฮาเบนเฮาเซอร์ 2 - 5 BTS Neustadt 2-2
21:30 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 1 - 1 Sterkrade 0-1
21:30 FC Monchengladbach 1894 2 - 4 Bocholt FC 0-1
21:30 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 1 - 1 ทีเอสเฟา เมียร์บุช 0-0

��������������������������������������� ชิลี Primera D

04:00 โคลชากัว ซีดี 2 - 2 Deportes Recoleta 1-2
04:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส(N) 2 - 1 เอซี โคลีนา 1-1
04:00 ดี.คอนเซ็ป 1 - 1 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 1-0

��������������������������������������� ฮังการี NB III

17:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 2 - 3 Jaszberenyi FC 2-2
17:00 Gyirmot SE II 4 - 0 Balatonfuredi FC 1-0
17:00 ETO Akademia 0 - 2 Papai Perutz 0-1
17:00 ปาคซิ เซ 2 1 - 0 อีเอสเอ็มทีเค 1-0
17:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 0 - 1 UFC Nagykanizsa 0-1
20:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 3 - 0 เอฟซี ดาบาส 0-0

��������������������������������������� อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

21:00 ลิเวอร์พูล (ยู 23) 3 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 2-0
21:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 3 - 1 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 1-1

��������������������������������������� นิคารากัว Apertura ลีก

07:00 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ 1 - 4 เรอัล เอสเทล 1-2

��������������������������������������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

19:00 บียูเอล เอฟซี 1 - 1 Gaddafi FC 0-0

��������������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo B

03:00 อัลตอส ฮอร์นอส ซาปลา รอ Ciudad de Nieva
03:00 Santo Pipo SC รอ กวารานี เอ ฟรังโก
03:00 Andes Talleres รอ FADEP Mendoza
03:00 Gaiman FC รอ Racing Trelew
03:00 Unidos de Olmos รอ Estrella de Berisso
03:30 General Paz Junlors รอ Deportivo Colon CC
04:00 CA Juventud Alianza รอ CA Colon Junior

��������������������������������������� เม็กซิโก Segunda Division

01:00 Montaneses FC 0 - 0 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 0-0

��������������������������������������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

22:59 Dodoma Jiji FC 0 - 0 คอสเทล ยูนิออน 0-0

��������������������������������������� โครเอเชีย U19

16:00 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 2 - 1 แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19) 1-1
17:00 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 2 - 2 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 2-2

��������������������������������������� ยูเครน หญิงDivision

18:00 Voshod Kherson (w) 3 - 0 Pantery Uman (w) 1-0

��������������������������������������� อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 2 - 0 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0-0

��������������������������������������� โรมาเนีย U19 ลีก

16:00 ACS Kids Tampa Brasov U19 2 - 1 LPS Bihorul Oradea U19 0-1
16:00 Concordia Chiajna U19 1 - 3 AFC Botosani U19 1-1
17:00 ดินาโม บูคาเรสต์(ยู19)(N) 5 - 2 สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19) 2-0
17:00 CS Luceafarul Oradea U19 1 - 1 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu U19 1-0
17:00 LPS Buzau U19 2 - 0 CSM Politehnica lasi U19 1-0
17:00 ACS Sepsi U19 3 - 2 FC Voluntari U19 1-1
17:00 ACS Viitorul Cluj U19 2 - 2 Universitaea Cluj U19 0-1

��������������������������������������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:00 ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) 3 - 1 UD Aguilas (W) 2-0
17:15 Santa Teresa B (w) 3 - 2 Almeria (w) 2-0
18:30 SD Villestro (W) 1 - 2 Gijon FF (w) 0-1
19:30 ซีอี ยูโรปา (ญ) 0 - 1 Balears FC (w) 0-1

��������������������������������������� อิตาลี Serie D

20:30 โนเซริน่า 4 - 3 USD Lavello 2-2
20:30 อาร์โคนาเตเซ่ 1 - 1 Sona 0-1
20:30 ฟอร์ลิ 1 - 0 เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ 1-0
20:30 เคียรี่ 0 - 1 USD Pont Donnaz 0-0
20:30 ทริเทียม 2 - 2 Sammaurese 1-0
20:30 Asti 1 - 2 SC Caronnese 1-1
20:30 ASD Caldiero Terme 1 - 3 ASD Cartigliano 1-1
20:30 FB Brindisi 1912 0 - 0 บิสเซลเย 1913 0-0
20:30 ชีติ 0 - 2 San Nicolo Notaresco 0-2
20:30 Lavagnese 1 - 2 Derthona 0-2
20:30 USD Latte Dolce 1 - 1 Cynthiabalonga 0-0
20:30 Unipomezia 0 - 1 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า 0-0
20:30 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม 1 - 0 San Martino Speme 1-0
20:30 เอเอสดี ซัสซู มาร์โกนี 0 - 1 เมซโซลาร่า 0-0
20:30 เอพริลเลีย 1 - 1 เอเอสออสเตียแมร์ 1-0
20:30 กลาดิเอเตอร์ 0 - 0 ซาสซาริ ตอร์เรส 0-0
20:30 ฟาโนกัลโช่ 0 - 0 Asd Pineto Calcio 0-0
20:30 Cittanova Interpiana 0 - 0 เกลบิซัน 0-0
20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 3 - 2 Montespaccato 1-1
20:30 Desenzano Calvina 1 - 1 เอเอสดี บรูซาปอร์โต 0-1
20:30 แรนเด 1 - 1 ASD Licata 0-1
20:30 ยูเอสดี บิตอนโต 2 - 0 นาร์โด 1-0
20:30 เอ.ซี.เครม่า 1908 0 - 1 เลคนาโน 0-0
20:30 การาวัจจิโอ 0 - 0 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 0-0
20:30 ริมินี่ 1 - 1 ราเวนน่า 1-0
20:30 AC Dolomiti Bellunesi 1 - 1 ยูเอส เอดลิเซ 0-1
20:30 Castelfidardo 1 - 1 โตเลนติโน่ 1-0
20:30 เอเอสดี แคนนาร่า 0 - 3 US Follonica Gavorrano 0-2
20:30 สแกนดิคซิ 1 - 2 โฟลิคโน กัลโช่ 0-1
20:30 SSD Porto D’Ascoli 0 - 0 Recanatese 0-0
20:30 US Breno 1 - 1 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ 1-0
20:30 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 2 - 1 Vis Nova Giussano 2-0
20:30 USD Casatese 4 - 1 ปอนเต ซาน เปียโตร 0-1
20:30 คาร์ปิ 1 - 0 ASD Alcione 1-0
20:30 ทราปานี่ 2 - 0 ASD San Luca 1-0
20:30 ASD Pro Livorno 1 - 5 ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 0-1
21:00 ASD Imperia 0 - 1 FC Vado 0-0
21:00 เอเอสดี โมบเฟตต้า 0 - 4 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ 0-0

��������������������������������������� ฮ่องกง 2nd Division

12:30 เกาลูน ซิตี้ 4 - 1 ตวนมุน เอสเอ 0-0
12:30 มูทัล เอฟซี 1 - 6 Kwai Tsing District FA 0-3
12:30 ถั่ง ซิง เอฟซี 2 - 2 กุ๊นถอง 1-1
14:30 ฟู มูน เอฟซี 0 - 3 Kwong Wah AA 0-0
17:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 3 - 3 Yau Tsim Mong 1-1
19:30 หว่านไจ๋ 1 - 1 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 0-0

��������������������������������������� อาร์เจนตินา Torneo A

04:00 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา(N) 1 - 1 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 0-1
04:00 กิมนาเซีย วาย ทิโร่(N) 2 - 1 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 1-0

��������������������������������������� อิสราเอล C ลีก

01:00 SC Ramla 1 - 4 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 0-2

��������������������������������������� Portugal Campeonato Nacional

19:00 ปราเอียนเซ่ 1 - 1 Aidan Heinus 0-0
20:00 กอนโดมาร์ 3 - 0 Salgueiros 2-0
22:00 AD Castro Daire 2 - 1 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 2-0
22:00 Pero pinheiro 1 - 0 O.Elvas 0-0
22:00 ซินเทรียนเซ่ 2 - 1 CF Os Belenenses 1-1
22:00 Forjaes 0 - 3 มาริติโม่ 2 0-3
22:00 เบอร์โก้ เอสซี 1 - 2 มิรานเดลา 1-1
22:00 เอสพี เอสพินโฮ 2 - 0 Uniao de Coimbra 2-0
22:00 ลัวเล็ทตาโน 2 - 2 พินฮาลโนเวนเซ่ 0-2
22:00 Santa Marta de Penaguiao 0 - 2 Tirsense 0-2
22:00 เอสซี บียา เรอัล 0 - 3 Vila Mea 0-1
22:00 อมารันเต 2 - 3 ยูเอสซี ปาเรเดส 1-1
22:00 Limianos 1 - 2 วิลาเวอเดินเซ่ 0-0
22:00 Clube Condeixa 2 - 3 GD Vitoria Sernache 1-1
22:00 เลคา 6 - 0 Ferreira de Aves 1-0
22:00 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค 0 - 1 GD Fontinhas 0-1
22:00 เมเรลินเนเซ่ 1 - 0 กามาช่า 0-0
22:00 บาเรียเรนเซ่ 2 - 2 Mokala Pancheners 1-1
22:00 เอสเปแรนคา เดอ ลากอส 2 - 1 Montemor 0-1
22:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 2 - 0 วิอาเนนเซ่ 1-0
23:00 Rabo Peixe 2 - 2 ไอดีล 1-1

���������������������������������������

19:25 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 2 - 0 อโตรมิโตส (ยู 19) 0-0

���������������������������������������

07:00 Altitude FC 2 - 1 Wagiya FC 2-1

���������������������������������������

14วินาที FC Calvary 0 - 0 Blacks Power FC -
14วินาที Nyamityobora FC 0 - 0 Luweero United -
14วินาที Maroons 0 - 0 Ndejje University -
14วินาที MYDA FC 0 - 0 Kyetume -

���������������������������������������

20:00 Santarritense FC 0 - 0 Manchester Futbol Club 0-0
20:00 Araxa EC MG 0 - 0 Varginha EC 0-0
01:00 Nova Venecia FC 1 - 1 Aster Brasil FC 0-0
02:00 Caravaggio FC(N) 0 - 0 บลูเมเนา อีซี 0-0
02:00 สปอร์ท ลากัว เซค่า 2 - 1 ออโต้ เอสปอร์เต้ คลับ พีบี 2-0
02:00 อูเบอราบา 3 - 1 บอสตัน 2-0
04:50 Uniao EC U21 0 - 0 Cuiaba U21 0-0

��������������������������������������� Brazil L

20:30 ซีอีเอซี/อรารูอามา รอ Paduano RJ
01:00 โอลาเรีย รอ Perolas Negras

��������������������������������������� Brazil DDL

01:30 Uniao Frederiquense RS รอ Guarany de Bage

���������������������������������������

15:00 Taicheng Lions 0 - 5 ไถหนันซิตี้ 0-4
15:00 NTUPES 0 - 3 Taiwan CPC 0-2
15:00 มหาวิทยาลัยฟูเจน 0 - 1 Taichung Futuro 0-0
15:00 ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 3 - 1 Tatung FC 1-1

���������������������������������������

02:00 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ รอ Garcia Agreda

���������������������������������������

19:00 Fidon Argous (w) 0 - 3 โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) 0-2

���������������������������������������

18:00 มายอร์กา(ยู 19) 2 - 0 ซีดี ซานฟรานซิสโก(ยู 19) 1-0
18:00 Pabellon Ourense CF 1 - 2 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ยู 19) 0-0
18:00 มาลาก้า(ยู 19) รอ คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19)
18:00 บียารีล (ยู 19) 4 - 0 CF Inter San Jose U19 1-0
18:00 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 1 - 1 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) 0-0
21:30 เออิบาร์(ยู 19) 3 - 0 ซีดี อลาเบส(ยู 19) 2-0
22:00 ลูโก(ยู 19) 4 - 5 มารีน่าสปอร์ต(ยู19) 1-2
22:00 อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 0 - 1 อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19) 0-0
22:00 เซบีย่า (ยู 19) 1 - 0 Seneca CF U19 0-0
22:59 มาลาก้า(ยู 19) 2 - 0 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 0-0

���������������������������������������

21:00 Pontypridd Town (w) รอ คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ)
21:00 Cardiff City FC (w) รอ Barry Town (W)
21:00 Aberystwyth (w) รอ The New Saints (W)

���������������������������������������

17:00 โมฮัมเมดัน เอสซี 2 - 1 มูกติยอดด้าเอสเคซี 1-0

���������������������������������������

07:00 Bubali SC 0 - 2 เอสวีคาราเวล 0-0

���������������������������������������

22:00 Entente 2 1 - 0 Gbohloesu 0-0
22:00 AS Togo-Port 0 - 1 Dynamic Togolais 0-0

���������������������������������������

23:30 NGB ASC Niarry Tally รอ Dakar Universite Club
23:30 ASC Port Autonome รอ Renaissance Dakar

���������������������������������������

00:30 UNIFUT-Rosal (w) 5 - 1 Suchitepequez (w) 2-1
03:30 Cobaneras FC (w) 3 - 0 Gardenias de Coatepeque (w) 2-0

���������������������������������������

01:30 Gloria RS รอ Tres Passos RS
03:00 อิมอเร่ อาร์เอส รอ โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส

���������������������������������������

19:30 ทีเอ็น สตาร์ รอ Silver Strikers

���������������������������������������

19:00 Apaer WFC (w) 3 - 1 Freedom (w) 0-0

���������������������������������������

18:00 Durban Ladies FC (w) 0 - 0 TUT FC (W) 0-0
20:10 Springs Home Sweepers FC (w) 1 - 6 Tuks FC (w) 0-3

���������������������������������������

12:25 Boalemo FC 2 - 1 PS Gorut 0-0
13:00 Persip Pekalongan 2 - 4 Persebi Boyolali 1-2
13:00 เปอร์เซดิแคบ เคดิริ 3 - 0 พีเอสไอแอล ลูมาจัง 2-0
14:00 PS Jembrana 3 - 1 Sahedewa Galapagos Utd 1-1
14:30 Dulupi FC 3 - 2 Mahardika FC 1-2
16:00 Persiga Trenggalek(N) 0 - 4 Persekam Metro 0-2
19:00 Banyuwangi Putra 0 - 1 เปอซิมาร์ มาลัง 0-0

���������������������������������������

01:00 คัวคาเอีย ซีอี 0 - 1 อิกาซ่า อีซี 0-1

���������������������������������������

19:00 NK Gornja Vrba 5 - 1 NK Nask Nasice 3-1
19:30 คอพรีฟนีตซา 0 - 2 เมดิมัวร์เย่ 0-1

���������������������������������������

22:30 Vitesse Delft 0 - 0 ASF Bobo Dioulasso 0-0
22:30 AS Douanes Ouagadougou 0 - 0 RC Bobo Dioulasso 0-0
00:45 US Forces Armees 1 - 0 ASFA-Yennenga 1-0

���������������������������������������

07:00 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) 3 - 2 ซานต้า เทคล่า (ญ) 2-0

���������������������������������������

18:00 Jawalakhel Youth Club 0 - 1 Nepal Police Club 0-0

���������������������������������������

05:00 CA Juventud Colonia 5 - 0 Central San Jose 1-0

���������������������������������������

14:30 Heng Wah FC 2 - 0 Tsun Tat Kwok Keung 1-0
19:00 Tsuen Wan 0 - 3 Sai Kung District FC 0-1

���������������������������������������

01:00 บาร์รา แมนซ่า อาร์เจ (ยู 20) 4 - 0 คิวมาดอส(ยู 20) 1-0
01:10 Perolas Negras Youth 1 - 1 เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) 1-1

���������������������������������������

17:00 เชเซน่า (เยาวชน) 4 - 3 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 4-2

���������������������������������������

00:15 Ayutla FC 1 - 3 San Juan La Laguna FC 1-1

���������������������������������������

05:00 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) 3 - 2 Champions FC Academy 2-1

���������������������������������������

18:00 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล 1 - 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี 1-1
22:00 โควา พีดาเด้ 0 - 1 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 0-1
22:00 อโมร่า เอฟซี(N) 1 - 1 เรอัลสปอร์ต คลับ 0-0
22:00 เฟฟ 2 - 2 มอนตาเรเกร 2-2

���������������������������������������

18:00 กาลาฮอร์รา 2 - 0 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0-0
18:00 เซลต้า บีโก้ บี 1 - 1 เอซเตรมาดูรา 0-1
18:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 1 - 1 ซีดี ตูเดลาโน่ 0-0
18:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1 - 0 เรอัล มาดริด กัสติยา 0-0
22:00 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1 - 2 แอตเลติโก บาเรียเรส 1-1
22:59 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0 - 0 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 0-0
22:59 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า 1 - 1 แอธเลติก บิลเบา บี 0-0
22:59 เซบีย่า แอตเลติโก 2 - 1 ยูอี แอลลาโกสเตลา 1-1
22:59 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 2 - 0 อัลเจซีราส 1-0

���������������������������������������

15:00 Ugyen Academy (W) 1 - 2 Sunrise FC (w) 1-1

���������������������������������������

22:30 มูอิเทอร์เอสซี 0 - 1 อัล บิดด้า เอสซี 0-0
22:30 อัล เมไซเมีย 0 - 1 รัสเซลล์ซิตี้ 0-1

���������������������������������������

23:55 Real Olmeca Sport 1 - 5 Zapateros de Leon 1-2
01:10 Oceania FC 1 - 0 Escorpiones FC II 0-0
03:00 SK Sport Street Soccer FC 2 - 1 Halcones Negros FC 1-1
05:00 Delfines de Abasolo 2 - 0 Atletico Chavinda 0-0
05:00 Chivas Alamos FC 3 - 1 R-Reyes FC 0-1

���������������������������������������

20:00 Agios Matthaios 1 - 3 Kozani F.S. 0-2
20:00 พานาคายคิ 2005 1 - 1 Nafpaktiakos 1-1

��������������������������������������� 28/11/2564



���������������������������������������Brazil DDL, Brazil L, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Egypt Premier League, FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Kuwait 1st Division League, Portugal Campeonato Nacional, กระชับมิตร, กระชับมิตร ระหว่างประเทศ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กานาพรีเมียร์, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน คัพ, เค-ลีก, โครเอเชีย U19, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย คัพ, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ, เฟรนซ์ คัพ, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเครน หญิงDivision, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โอมานสหพันธ์ฟุตบอล, ไอร์แลนด์ FAI คัพ, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮ่องกง เอฟเอ คัพ, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี NB III,