บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������������������������������������������ 17/05/2565

������������������������������������������������ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:30 ปารีส เอฟซี 1 - 2 โซโชซ์ 1-1

������������������������������������������������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:00 เอซี โอลู 0 - 3 คูพีเอส 0-1
22:00 เอฟซี ฮาก้า 1 - 1 เอสเจเค ไซนาโจเอน 0-0
22:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 3 - 2 ลาห์ติ 0-1

������������������������������������������������ เค-ลีก

17:00 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 2 - 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 1-0
17:30 อินชอนยูไนเต็ด 2 - 2 แดกู เอฟซี 1-1

������������������������������������������������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 เอดีโอ เดน ฮาก 2 - 1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 2-0

������������������������������������������������ กรีซ เนชั่นแนล A

00:00 เออีเค เอเธนส์ 2 - 3 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1-1
00:00 พาส เจียนนิน่า 0 - 3 อาริส ซาโลนิก้า 0-2
00:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 2 - 0 พานาธิไนกอส 2-0

������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

01:45 เซาแธมป์ตัน 1 - 2 ลิเวอร์พูล 1-1

������������������������������������������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1 - 2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 1-0

������������������������������������������������ อิตาลี เซเรีย บี

01:30 เบเนเวนโต้ 1 - 0 ปิซ่า 0-0

������������������������������������������������ กระชับมิตร คัพ

01:30 เอ็มโปลี 1 - 3 ยูเครน 1-1
01:45 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 1 - 1 คิงสโตเนียน 0-1

������������������������������������������������ โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 ซีเอ เพนาโรล 0 - 0 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0-0
05:15 คาราคาส เอฟซี 0 - 0 เดอะ สตรองเกสต์ 0-0
05:15 บรากันติโน้ 0 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0-0
07:30 ฟลาเมงโก 3 - 0 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 2-0
07:30 โบคา จูเนียร์ส 1 - 1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 1-1
07:30 สปอร์ติ้งคริสตัล 0 - 0 ทัลเลเรส กอร์โดบา 0-0

������������������������������������������������ อิตาลี C1A

01:30 เฟอรัลพิซาโล 1 - 0 เรจเจียนา 1-0
01:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1 - 2 ปาแลร์โม่ 0-0
01:30 เอซี โมโนโปลี 1 - 2 คาตันซาโร่ 1-0
02:00 ยูเวนตุส(ยู 23) 0 - 1 ปาโดวา 0-0

������������������������������������������������ แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

23:30 เจเอส คาบิลี่ 2 - 1 เจเอส ซาอัวร่า 2-1

������������������������������������������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

21:30 เซอร์เบีย ยู17 1 - 1 เบลเยียม (ยู 17) 0-1
21:30 เดนมาร์ก (ยู17) 1 - 2 สวีเดน(ยู 17) 0-2
00:00 ตุรกี(ยู 17) 0 - 2 สเปน (ยู17) 0-1
00:00 สกอตแลนด์(ยู 17) 1 - 5 โปรตุเกส(ยู 17) 0-3

������������������������������������������������ โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 บานฟิลด์ 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 0-0
05:15 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 2 - 0 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-0
05:15 ซิเอร่า 6 - 0 เจเนอรัลกาบาเยโร่ 3-0
07:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 1 - 0 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-0
07:30 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 2 - 0 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร 2-0
07:30 9 de Octubre 2 - 3 ก๋วยลีน่า 1-0

������������������������������������������������ ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:05 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี(N) 0 - 1 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 0-0

������������������������������������������������ มาเลเซีย FA คัพ

20:00 Perlis United FC 0 - 3 กูชิง เอฟเค 0-2

������������������������������������������������ UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:15 เอมิเรตส์ คลับ 0 - 1 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 0-0
21:15 อัล วาเซิ่ล 2 - 4 อัจมาน 2-4
21:15 อัล ด๊าฟร่า 0 - 1 อัล อาห์ลี ดูไบ 0-0
00:00 อัล นาเซอร์ ดูไบ 0 - 1 อัล ไอน์ 0-0
00:00 บานนี่ ยาส 0 - 4 อัล ชาร์จาห์ 0-3
00:00 กอร์ ฟัคเค่น 2 - 1 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 1-0
00:00 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 2 - 0 อิตติฮัต คาลบา 2-0

������������������������������������������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

21:00 เอล กัวน่า 0 - 1 มิเซอร์ เอล มาคาซาห์ 0-1
23:30 Future FC 4 - 3 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 3-0
02:00 ซามาเล็ค 0 - 1 ทาลา เอล เจช 0-0

������������������������������������������������ มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

19:15 ซาราวักยูไนเต็ด 1 - 2 กัวลา ลัมเปอร์ 1-1
19:15 ตรังกานู รอ มะละกา
20:00 ปุเลา ปีนัง 2 - 4 ซาบาห์ 0-1
20:00 เคดะห์ 0 - 0 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 0-0

������������������������������������������������ มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

19:15 FAM-MSN Project Squad 0 - 1 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 0-1

������������������������������������������������ เลบานอน ลิก

20:00 Al-Hikma 1 - 0 อัล ซาฟา 0-0
20:00 Al Akhaahli Alay 4 - 0 Sporting Club Beirut 2-0

������������������������������������������������ ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

22:00 ยูเอส โมนาสตีร์ 1 - 0 สฟาเคซี 0-0

������������������������������������������������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:00 ทาร์ตู เจเค มัก 1 - 3 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 0-0
00:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 4 - 0 เอฟซี คูเลสซาเล่ 4-0

������������������������������������������������ เซเรีย บี บราซิล

07:30 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 0 - 0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0-0

������������������������������������������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 เดปอร์ตีโบ ไมปู 1 - 1 ทริสแทน ซัวเรส 1-0

������������������������������������������������ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

19:00 เยอร์การ์เด้น (ยู 21) 7 - 1 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ (ยู 21) 3-1

������������������������������������������������ พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

17:00 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 3 - 3 Emerging Athlete Women 0-0

������������������������������������������������ รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

17:00 FK Nizhny Novgorod Youth 1 - 0 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 1-0

������������������������������������������������ ลิทัวเนีย คัพ

22:00 เอฟเคเทารัส 1 - 4 Marijampole City 1-1

������������������������������������������������ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

19:30 เอฟซี กากรา 0 - 2 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0-2
19:30 เอฟซี ซิโอนี่ 0 - 0 ดีลา กอริ 0-0
22:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1 - 1 เอฟซี เทลาวี 0-0
00:00 ดินาโม บาตูมี 7 - 2 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 4-2

������������������������������������������������ ชิลี พรีเมียร์ บี

05:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 2 - 0 โคเบรลัว 2-0
07:30 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 2 - 0 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-0

������������������������������������������������ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:59 Al Sahel 4 - 1 อัล-คาว์แคบ 2-1
23:05 อัล-โชอาลาห์ 2 - 2 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 1-2
23:35 โอฮูด มีดินา 3 - 0 อัล-นาดห์ฮา 1-0
23:35 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 1 - 0 Al Kholood 0-0
01:00 อัล-อดาลห์ 0 - 0 อัล คาลีจ 0-0

������������������������������������������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 เมตาลุค เบคาเบด 2 - 1 ไดนาโม ซามาร์คาด 0-0
21:00 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0 - 0 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 0-0
21:00 นาซาฟ การ์ชิ 5 - 0 คิซิลคัม ซารัชโชน 2-0

������������������������������������������������ เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 0 - 3 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 0-1

������������������������������������������������ อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:35 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 1 - 2 โกมูนิกาซิโอเนส 1-2

������������������������������������������������ แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

22:10 เอ็มซี โอราน (ยู21) 1 - 0 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) 1-0

������������������������������������������������ อิรัก ลิก

00:00 อัล กูวา อัล จาวิย่า 0 - 2 อัล โชลต้า 0-1

������������������������������������������������ ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

16:30 พาสโค วอลล์ เอสซี 1 - 2 คิงส์ตัน ซิตี้ 1-1

������������������������������������������������ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

02:00 IH Hafnarfjordur (W) 0 - 6 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 0-5
02:00 Augnablik Women 1 - 5 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 0-4

������������������������������������������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 2 - 2 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 2-0

������������������������������������������������ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

19:00 โอเดนเซ่ บีเค (สำรอง) 0 - 2 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) 0-0

������������������������������������������������ ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) 4 - 0 อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 2-0

������������������������������������������������ จอร์เจีย ดิวิชั่น

20:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0 - 0 ซามเตรเดีย 0-0
20:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 2 - 0 Gareji Sagarejo 0-0
20:00 Spaeri FC 3 - 1 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 1-1

������������������������������������������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:00 ลาเนรอส เอฟซี 0 - 0 โบญาก้า ซิโค 0-0
05:30 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 0 - 0 เรอัล คาร์ทาเกน่า 0-0
07:40 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0 - 1 โบโกตา เอฟซี 0-0

������������������������������������������������ Egypt Premier League

21:00 El Alameen 2 - 0 Al Badari SC 2-0

������������������������������������������������ เค ลีก ชาเลน

17:00 ชุนนัมดรากอนส์ 2 - 0 เอฟซี อันยาง 1-0
17:00 แทจอน ซิติเซน 4 - 3 ปูซานไอปาร์ค 0-2
17:30 โซล อี-แลน เอฟซี 3 - 1 กิมโป เอฟซี 1-0

������������������������������������������������ แอลจีเรียคัพ

22:59 เบนิน (ยู 20) 0 - 0 บูกินาร์ ฟาโซ (ยู 20) 0-0
02:30 ไนจีเรีย (ยู 20) 1 - 1 ไอวอรี่ โคสต์ (ยู 20) 1-1

������������������������������������������������ บราซิลเลียร์

06:00 คอนฟิแองก้า 1 - 0 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0-0

������������������������������������������������ ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:00 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 2 - 0 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 2-0
16:00 โมนาโร แพนเธอร์ส 3 - 3 แคนเบอรา โอลิมปิก 2-3
16:00 Arncliffe Aurora 1 - 2 พีซีวายซี พาราเมต้า อีเกิ้ล 0-2
16:00 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 0 - 3 แฮมิลตัน โอลิมปิค 0-2
16:30 สปิริต เอฟซี 4 - 2 Hills Brumbies 2-0
16:30 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 3 - 0 Enfield Rovers) 3-0
16:30 เมลเบิร์น ไนท์ 1 - 0 Collingwood 1-0
16:30 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 1 - 1 แบ๊งค์ทาวน์ ซิตี้ ไลออนส์ 1-0
16:30 Hearst Neville 4 - 0 Macquarie Dragons 4-0
16:30 แดนน็อค ธันเดอร์ 1 - 0 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 0-0
16:45 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 0 - 7 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-3
16:45 Hellenic AC 1 - 2 Mindil Aces 0-1
17:00 ฮาโกอา ซิดนีย์ ซิตี้ อีส เอฟซี 2 - 2 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1-1
17:00 ซิดนีย์ ยูนิเวอร์ซิตี้ 3 - 1 Norwest FC 1-1
17:30 Stirling Macedonia 3 - 0 Balga SC 0-0
18:30 เวสเทิร์น ไนท์ส 3 - 0 Willip 2-0
18:45 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก 1 - 0 แอซฟิลล์ 0-0
19:00 เพิร์ธ เอสซี 1 - 2 อาร์มาเดล เอสซี 0-1

������������������������������������������������ ไอซ์แลนด์ ลีก U19

00:30 Stjarnan SkinandiU19 1 - 2 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 0-1
01:00 ไอเอ คาริ (ยู 19) 6 - 2 Fylkir/Ellidi U19 2-2
01:00 ฟจอลเนอร์ (ยู 19) 3 - 0 ไวกิงเกอร์(ยู 19) 3-0
01:00 KR KV U19 3 - 2 เฮชเค โคปาโวกูร์(ยู19) 1-0
01:30 Valur KH Hlidarendi U19 1 - 1 IR LettirU19 1-1
02:00 Afturelding Hviti U19 0 - 2 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 0-2

������������������������������������������������ เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล 2 - 0 Chacaritas SC 1-0

������������������������������������������������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก 3 - 2 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 1-2

������������������������������������������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:00 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 0 - 0 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 0-0

������������������������������������������������ ออสเตรีย 3.Liga

00:00 SV Spittal 2 - 5 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 2-3

������������������������������������������������ ตุรกี 3. ลัก บี

20:00 Yldrm Belediyesispor 0 - 1 Utkoi 0-1
20:00 Kutahyaspor 0 - 0 Artvin Hopaspor 0-0
00:00 Celspor 3 - 0 ออร์ดูสปอร์ 1-0
00:00 เฟธิเยสปอร์ 3 - 2 ออฟสปอร์ 2-1

������������������������������������������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:30 Knoxville troops รอ Tri Cities FC
06:30 Dalton Red Wolves SC 2 - 0 Southern Soccer Academy Kings 0-0
06:30 เซาท์ จอร์เจีย ตอร์เมนต้า บี 2 - 0 East Atlanta 0-0

������������������������������������������������ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

14:00 Addis Ababa Ketema 1 - 1 Dire Dawa 0-0
17:00 Bahir Dar Kenema FC 1 - 0 อดามา ซิตี้ 1-0
20:00 Arba Minch 2 - 1 Awassa Kenema 1-0

������������������������������������������������ ฟินแลนด์ Kolmonen

23:15 ตูรัน พาลโลเคอร์โฮ 0 - 3 TPS Turku II 0-0
23:30 วีพีเอส วาซ่า จูเนียร์ส 2 - 2 เอสเซ่ ไอเค 0-0

������������������������������������������������ ออสเตรีย Landesliga

00:00 Weinland Gamlitz 2 - 1 SV Lebring 0-0
00:00 USV Gnas 2 - 0 SV Ilz 1-0
00:00 เอสวี วิลดอน 0 - 1 SV Frauental 0-0
00:00 Usv Mettersdorf 4 - 1 SC Liezen 1-1
00:00 SK Furstenfeld 4 - 1 เอเอสเค วอยส์เบิร์ก 0-0

������������������������������������������������ ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2

16:45 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 1 - 4 อินเตอร์ ไลออนส์ เอฟซี 0-1

������������������������������������������������ มาลี Premiere Division

00:00 AS Korofina 0 - 1 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 0-1

������������������������������������������������ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

23:05 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 7 - 0 Deportivo Espanol (W) 5-0
01:10 ฮูราแคน(ญ) 1 - 0 Ferro Carril Oeste (W) 0-0

������������������������������������������������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

01:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 1 - 1 นอริช ซิตี้ (ยู 23) 1-0

������������������������������������������������ อังกฤษ U23 1.Liga

01:00 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 2 - 3 โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 1-2

������������������������������������������������ เดนมาร์ก - 4.Liga

00:00 สคอฟโชเว็ด 1 - 0 เอบี ทาร์นดี 1-0
00:00 สคอฟโชเว็ด รอ Tarnby FF
00:00 อัลเรโรด เอฟเค 6 - 1 Herstedoster 4-1

������������������������������������������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 Mbeya Kwanza 0 - 1 Geita Gold 0-1
20:00 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 Namungo FC 0-1

������������������������������������������������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) 2 - 1 ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 1-0
20:00 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) 3 - 6 ยูเอไอ ยูคุยซ่า(สำรอง) 0-4
21:00 อัลมิแรนเต้ บราวน์(สำรอง) 1 - 2 ชาคาริตา จูเนียร์ส(สำรอง) 1-0
21:00 Puerto Nuevo Reserves 1 - 1 ลูจัน (สำรอง) 0-1
21:20 Argentino Merlo Reserves 0 - 0 เบรัสเตกี(สำรอง) 0-0
21:33 ซาคาชิสปาส(สำรอง) 1 - 4 อัลมาโกร(สำรอง) 1-2
22:00 CA Atlas Reserves 2 - 1 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 2-0
22:00 Ferrocarril Midland Reserves 2 - 1 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน(สำรอง) 1-0
22:10 Excursionistas Reserves 2 - 1 El Porvenir Reserves 1-0
23:10 Argentino Quilmes Reserves 0 - 0 อคาสซูโซ(สำรอง) 0-0
00:00 San Martin Burzaco Reserves 3 - 1 General Lamadrid Reserves 1-0
00:05 บียา ดาลมิเน(สำรอง) 0 - 1 ออล บอยส์(สำรอง) 0-1
00:35 Leandro N. Alem Reserves 4 - 0 Deportivo Liniers Reserves 0-0
01:00 ซีเอ เอสตูเดียนเตส กาเซโรส(สำรอง) 1 - 1 Deportivo Camioneros Reserves 0-0
01:10 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 1 - 1 ซีเอสดี ฟลานเดรีย (สำรอง) 0-0
01:30 CA Claypole Reserves 3 - 0 เรอัลพิลาร์(สำรอง) 1-0

������������������������������������������������ โคลัมเบีย U19 ลีก

03:00 Alianza Petrolera U19 5 - 2 Cucuta FC U19 2-2

������������������������������������������������ อาเซอร์ไบจาน Division 2

18:30 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 0 - 0 ซาบาห์ 2 0-0
18:30 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 2 - 3 ซากาตาล่า เอฟเค 1-1
18:30 ซัมกายิต เอฟเค 2 1 - 3 FK Qabala II 0-1
18:30 เคชล่าเอฟเค 2 6 - 0 เอฟเค โมอิก บากู 3-0
18:30 คาราบัค 2 0 - 0 คาราบาจโลคบาตัน 0-0
18:30 ตูราน โตวูซ 2 - 0 ซีร่า เอฟเค 2 0-0

������������������������������������������������ อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 โซล เดอ เมโย 0 - 4 ซานซิเนน่า 0-2

������������������������������������������������ Columbia women

03:00 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 1 - 1 มิลเลียนนาริออส (ญ) 0-1

������������������������������������������������

19:00 Vipers 4 - 0 มบารารา ซิตี้ 0-0

������������������������������������������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil

09:05 มอนเทอร์เรย์(ญ) 2 - 1 ปาชูกา(ญ) 0-0

������������������������������������������������

19:30 นาวาด เออร์เมีย 0 - 0 Van Pars Naghsh Jahan 0-0
15วินาที Oghab Tehran 0 - 0 Mes Novin Kerman -

������������������������������������������������

23:30 เบนฟิก้า(ยู 19) 3 - 1 จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 1-0

������������������������������������������������

04:00 Cibao FC 3 - 3 คาวาเลียร์ เอฟซี 0-2
07:00 Atletico Vega Real 0 - 0 วอเตอร์เฮาส์เอฟซี 0-0

������������������������������������������������

22:59 Gaborone United 1 - 0 Galaxy 1-0

������������������������������������������������

01:00 โฮริซอนเต ซีอี 2 - 0 ฟลอเรสต้า ซีอี 1-0
01:15 กัวรานี่ ซีอี 0 - 2 Cariri 0-1

������������������������������������������������

00:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 2 6 - 3 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 2-1
01:30 เอ็นเอสไอ รูนาวิค 2 0 - 5 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 2 0-2

������������������������������������������������

16:00 คายาเอฟซี 1 - 0 สตาเลี่ยนลากูน่า เอฟซี 0-0
19:45 Dynamic Herb Cebu 0 - 1 เซเรส เอฟซี 0-0

������������������������������������������������

22:00 Sitatunga 3 - 0 AS Police Porto-Novo 1-0

������������������������������������������������

22:59 Greater Tomorrow FC 3 - 2 Gunjur United 0-2
22:59 Tallinding United 1 - 2 Red Hawks FC 0-1

������������������������������������������������

21:00 Tallinna JK Legion U19 2 - 2 JK Nomme United U19 1-2
21:00 JK Laanemaa Hiiumaa U19 0 - 3 Ida-Virumaa FC Alliance U19 0-3
21:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) 0 - 4 ตาร์ตู เจเค ตัมเมกา (ยู 19) 0-2

������������������������������������������������

22:30 Vuteks Sloga 2 - 8 NK Belisce 0-2

������������������������������������������������

18:00 Hunters FC 0 - 4 Khukh Chononuud 0-1

������������������������������������������������

22:30 NK Croatia Zmijavci 1 - 0 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1-0

������������������������������������������������

01:35 ASC Tevragh Zeine 2 - 2 King Nouakchott 1-0
01:40 ASC Tidjikja 1 - 1 เอเอสเอซี คองคอร์ด 0-1

������������������������������������������������

01:30 Atletico Cerrado U20 0 - 0 Guanabara City U20 0-0

������������������������������������������������

20:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี (สำรอง) 4 - 0 เอฟซี เลโอเนส(สำรอง) 0-0

������������������������������������������������

15:30 Naija Ratels (W) 0 - 4 Bayelsa Queens FC (W) 0-2
19:00 Edo Queens (W) 0 - 1 Nasarawa Amazons (W) 0-1
22:00 Rivers Angels (w) 0 - 0 Delta Queens (w) 0-0

������������������������������������������������

17:00 วาริ คลับ 0 - 1 Gopalganj SC 0-1
19:15 BFF Elite Football Academy 0 - 1 Azampur FC Uttara 0-1

������������������������������������������������

14:10 Swoyambhu Club 1 - 0 Oasis Club 1-0
16:21 Sanepa Club 3 - 1 Manohara United Club 1-0

������������������������������������������������

02:20 CS 9 de Julio San Juan 2 - 1 Penarol de San Juan Reserves 1-1

������������������������������������������������

20:00 Kawempe Muslim FC (w) 2 - 0 Lady Doves FC (w) 0-0
20:00 Uganda Martyrs (w) 5 - 1 She Maroons (W) 2-0
20:00 Kampala Queens (w) 1 - 0 Olila High School (w) 0-0

������������������������������������������������

15:30 Royal Rangers FC 1 - 1 ปัญจาบ 1-1
18:15 Delhi Young Boys 0 - 1 Victory FC 0-1

������������������������������������������������

30วินาที Robina City Metro 0 - 0 Southport Warriors -

������������������������������������������������

17:00 เบนฟิก้า(ยู 23) 1 - 0 เอสโตริล(ยู 23) 0-0
20:30 มาริติโม่(ยู 23) 0 - 2 บราก้า(ยู 23) 0-1

������������������������������������������������ 17/05/2565



������������������������������������������������Columbia women, Egypt Premier League, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, โคลัมเบีย U19 ลีก, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, บราซิลเลียร์, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย FA คัพ, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, ลิทัวเนีย คัพ, เลบานอน ลิก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียนิวเซาท์เวลส์ลีก 2, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี เซเรีย บี, อิรัก ลิก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรียคัพ, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก,