บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 07/06/2566

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

01:45 ใบเหลือง อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 1 - 2 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน ใบเหลือง 1-2

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เค-ลีก

14:30 ซูวอน ซิตี้ 1 - 3 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 1-0
16:00 ใบเหลือง โปฮัง สตีลเลอร์ 2 - 1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี ใบเหลือง 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 ใบเหลือง อัลเมเร่ ซิตี้ 2 - 0 เอ็มเมน ใบเหลือง 0-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

21:00 ชีวาสสปอร์ 1 - 1 เคย์เซริสปอร์ ใบเหลือง 1-1
21:00 ใบเหลือง คารากูมรัค(N) 3 - 0 คาซิมปาซ่า ใบเหลือง 1-0
00:00 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3 - 1 แทร็บซอนสปอร์ 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 กระชับมิตร คัพ

17:30 วิสเซล โกเบ(N) 0 - 2 บาร์เซโลน่า 0-2

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สวีเดน คัพ

19:00 ใบเหลือง คาทรินโฮล์ม 1 - 1 Haninge ใบแดง ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง ไอเอฟเค เบอร์ก้า 3 - 0 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค ใบแดง ใบเหลือง 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โคปา ลิเบอตาดอเรส

59 วินาที โมนาคัส เอสซี 1 - 0 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1-0
60 วินาที แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 0 - 0 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง ใบเหลือง 0-0
07:00 โบคา จูเนียร์ส รอ โคโล โคโล่
07:00 เอเลี่ยนซา ลิม่า รอ อัตเลติโก มิไนโร่
07:00 เอฟบีซี เมลการ์ รอ ปาโตรนาโต ปารานา
09:00 โบลิวาร์ รอ เซอร์โร่ ปอร์เตโน่

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:30 ใบเหลือง สเตด โลซาน อูชชี 4 - 2 เอฟซี ซิยง ใบเหลือง 2-2

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

20:00 ใบเหลือง เฮลซิงบอร์ก 2 - 2 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0 - 3 จีเอไอเอส 0-1
20:00 ใบเหลือง ออร์ไกร์ท 0 - 1 แลนด์สโครน่า ใบเหลือง 0-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

23:30 ใบเหลือง โบเตฟ พล็อฟดิฟ 0 - 3 อาร์ดา ใบเหลือง 0-1
23:30 ใบเหลือง สลาเวีย โซเฟีย 2 - 0 โลโคโมทีฟ โซเฟีย ใบเหลือง 0-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

22:30 ใบเหลือง ซีเอส กงส์ต็องตีน 2 - 0 อาร์ซี อาร์บา ใบเหลือง 2-0
22:30 เจเอส คาบิลี่ 2 - 0 เอ็มซี แอลเจอร์ ใบเหลือง 2-0
22:30 ใบเหลือง ปาราดัว เอซี 4 - 0 เอ็มซี โอราน ใบเหลือง 1-0
22:30 ใบเหลือง USM Khenchela 0 - 0 เจเอส ซาอัวร่า ใบเหลือง 0-0
22:30 ใบเหลือง เอเอสโอ ชเลฟ 0 - 1 เอ็นซี มากร้า ใบเหลือง 0-1
22:30 เฮชบี เชลกูมเลด 0 - 4 อีเอส เซทิฟ 0-3
22:30 ใบเหลือง El Bayadh 1 - 3 ซีอาร์ เบลูอิซดัด ใบเหลือง 1-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สิงคโปร์ ลิก

18:45 ใบเหลือง ใบแดง อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 3 - 0 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี ใบเหลือง 1-0
18:45 ใบเหลือง ยัง ไลอ้อนส์ 3 - 4 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด ใบเหลือง 3-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 ใบเหลือง ตูกุมส์-2000 2 - 2 เอฟเค ออดา ริกา ใบเหลือง 1-2

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 ใบเหลือง ใบแดง บันก้า การ์ซได 1 - 0 ซูดูว่า ใบเหลือง 1-0
00:00 ใบเหลือง เอฟเค ริเตเรียไอ 1 - 1 สปายริส เคานาส ใบเหลือง 1-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 ใบเหลือง วิสล่า คราคอฟ 1 - 4 พุชช่า นิโปโลมิเช่ ใบเหลือง 0-2
02:00 ใบเหลือง แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 2 - 0 สเตล รุสซ์โซว 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 Toulon Tournament

19:00 ใบเหลือง ใบแดง กาตาร์ (ยู23)(N) 0 - 0 ออสเตรเลีย (ยู 23) ใบเหลือง 0-0
22:30 ใบเหลือง Selection Mediterranean U21(N) 1 - 2 เม็กซิโก(ยู 21) ใบเหลือง 0-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไอซ์แลนด์ คัพ

00:30 ใบเหลือง เคเอ อคูเรย์รี่ 2 - 1 กรินดาวิค ใบเหลือง 1-0
03:00 ใบเหลือง เคอาร์ เรย์ยาวิค 1 - 1 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ ใบเหลือง 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โคปา ซูดาเมริกาน่า

60 วินาที ใบเหลือง ซีเอ เพนาโรล 0 - 2 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย ใบเหลือง 0-1
61 วินาที ใบเหลือง เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 1 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า 0-0
07:00 อเมริกา เอ็มจี รอ มิลเลียนนาริออส
07:00 คลับ อัตเลตีโก ติเกร รอ อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล
07:30 ซานโตส รอ นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
09:00 แอลดียู กีโต้ รอ โบตาโฟโก้ อาร์เจ

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:59 ใบเหลือง ฟาร์โค 0 - 1 พีระมิดส์ เอฟซี ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง ใบแดง เอล ดัคเลยาห์(N) 1 - 1 ฮาราส เอล เฮดู๊ด ใบเหลือง 0-0
01:30 ใบเหลือง Future FC 1 - 0 เอนพ์พี ใบเหลือง 0-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

19:30 ยูเอส เบน กัวเดน รอ ยูเอส ทาทูอิน
19:30 โอลิมปิก เด เบจา รอ สฟาเคซี
22:30 ใบแดง ยูเอส ทาทูอิน 2 - 2 คลับ แอฟริเคน 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:00 ใบเหลือง เอฟซี คูเลสซาเล่ 0 - 2 เลวาเดีย ทัลลินน์ ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง นอมเม่ เจเค คาลจู 1 - 0 วาปรัส ปาร์นู ใบเหลือง 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เซเรีย บี บราซิล

60 วินาที ใบเหลือง ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0 - 0 วิลา โนวา ใบเหลือง 0-0
59 วินาที ใบเหลือง ปอนเต เปรตา 0 - 0 เอบีซี อาร์เอ็น 0-0
58 วินาที ใบเหลือง ใบแดง ทอมเบนเซ่ 0 - 2 วิตอเรีย บีเอ ใบเหลือง 0-1
07:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ รอ ซิเอร่า
07:30 โบต้าโฟโก้ เอสพี รอ อิทัวโน่ เอสพี

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

18:00 ใบเหลือง อัตซิคเท็นส์ บีเค (ยู 21) 2 - 2 เอล์ฟส์บอร์ก (ยู 21) ใบเหลือง 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฟุตบอลหญิง สวีเดน

20:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 3 - 0 BK Hacken (W) ใบเหลือง 0-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

20:00 ใบเหลือง อลาชเคิร์ต 1 - 2 เอฟซี พิวนิค ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง บานานต์ส 1 - 1 อรารัต เยเรวาน ใบเหลือง 1-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

00:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 1 - 1 อซานฟอทบอล (ญ) 1-0
00:00 ใบเหลือง เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 1 - 2 Rosenborg BK (W) ใบเหลือง 0-2
00:00 ใบเหลือง อโวลเนส (ญ) 1 - 1 วาเลเรนก้า (ญ) 0-1
00:00 ใบเหลือง โรอาร์ (ญ) 1 - 0 ลิน (ญ) 0-0
00:05 ใบเหลือง SK Brann (W) 0 - 0 สตาเบ็ค (ญ) 0-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 USA โอเพ่น คัพ

15วินาที ใบเหลือง เอฟซี ซินซินเนติ 0 - 0 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ -
07:30 ชิคาโก ไฟร์(N) รอ ฮุสตัน ไดนาโม

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 ใบเหลือง เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ(N) 2 - 2 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง เอฟซี เทลาวี 0 - 1 เอฟซี กากรา ใบเหลือง 0-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

01:00 ใบเหลือง ใบแดง โตริโน่(เยาวชน)(N) 0 - 1 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) ใบแดง ใบเหลือง 0-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

15:00 ใบเหลือง ShangYu Pterosaur FC 4 - 2 ฮูวนาน บิลโลวส์ ใบเหลือง 3-1
15:00 ใบเหลือง ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ 2 - 1 ปักกิ่ง ลี่ กง ใบเหลือง 0-1
15:30 ใบเหลือง อู่ฮั่น ชูเฟิง เฮลิ 1 - 1 Haimen Codion ใบเหลือง 0-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 จอร์แดน Sh คัพ

00:00 ใบเหลือง อัล ไฟซาลี 1 - 0 อัล วีห์ดัต 0-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

22:00 โอโตรโควิซ 4 - 0 เอสซี ซนอย์โม 2-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เวียดนาม ลีก

17:00 ใบเหลือง Khatoco Khanh Hoa 0 - 0 เดอะ คอง ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง ซงลาม เหงะอาน 2 - 1 โฮจิมินห์ซิตี้ 2-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

09:10 ใบเหลือง Angel City FC (W) 1 - 2 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) ใบเหลือง 0-2

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เช็ก U19 ลีก

19:00 ใบเหลือง ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 4 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) ใบเหลือง 3-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

12:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 1 - 0 ปูซาน ซังมู (ญ) 0-0
12:00 โซล อเมโซเนส (ญ) 2 - 2 ชางยอง (ญ) 1-1
12:00 คยองจู เอฟซี (ญ) 1 - 0 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 1-0
12:00 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 1 - 1 ฮวาชอน (ญ) 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 MC El Bayadh U21 2 - 2 ซีอาร์เบลุยส์ดัด (ยู21) ใบแดง ใบเหลือง 0-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

22:00 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)
22:59 มิดทิลแลนด์(ยู 17) รอ เวเจิล(ยู 17)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:00 ใบเหลือง เคฟลาวิค(ญ) 0 - 0 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) ใบเหลือง 0-0
02:15 Tindastoll Neisti Women 1 - 3 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) ใบเหลือง 0-2
02:15 ใบเหลือง ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ) 2 - 0 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 1-0
02:15 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 1 - 0 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) ใบเหลือง 0-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:30 ใบเหลือง บาหลี ยูไนเต็ด 1 - 1 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ ใบเหลือง 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

18วินาที ใบเหลือง คอร์ตูลัว 0 - 0 ปาตริโอตาสเอฟซี -
08:05 เวลเลดูปา เอฟซี รอ คูคูต้า เดปอร์ติโว่

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อาร์เจนตินา คัพ

00:00 ทัลเลเรส กอร์โดบา(N) 2 - 0 ชาคาริตา จูเนียร์ส ใบเหลือง 2-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 บราซิลเลียร์

17วินาที เนาติโก (พีอี) 0 - 0 โวลตา เรดอนดา ใบเหลือง -

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 BRA D4

20วินาที ใบแดง โปชิกัวร์ อาร์เอ็น 1 - 0 ซูซา พีบี -

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:15 ใบเหลือง เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 3 - 0 นอร์ธ โชเร่ มาริเนอร์ส ใบแดง ใบเหลือง 2-0
16:30 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 2 - 0 ฮูม ซิตี้ 1-0
16:30 ใบเหลือง ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 2 - 2 เซนต์อัลบันส์เซนต์ส ใบเหลือง 1-1
18:00 ใบเหลือง ค็อกเบิร์น ซิตี้ 1 - 0 Willip ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:30 ใบเหลือง เฟรแมนเทล ซิตี้(N) 2 - 3 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด ใบเหลือง 2-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 กระชับมิตร

19:45 มาเลเซีย(ยู17) 2 - 3 อุสเบกิสทาน(ยู17) 1-1
21:00 ใบเหลือง เลบานอน(ยู23) 1 - 3 ซีเรีย(ยู 23) ใบเหลือง 0-2
22:00 สโลวาเกีย (ยู 18) 1 - 1 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 ใบเหลือง ตอบาเต้ ( ญ ) 0 - 3 เซาเปาโล/เอสพี (ญ) ใบเหลือง 0-0
03:00 SKA Brasil (W) 0 - 6 เซา เบอร์นาร์โด้/เอสพี (ญ) ใบเหลือง 0-3

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไอซ์แลนด์ ลีก U19

02:15 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 4 - 1 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 2-1
03:00 เอฟเฮชฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ (ยู 19) 6 - 1 HK Kopavogur Ymir II U19 2-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

07:00 9 de Octubre รอ มอนต้า เอฟซี

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:30 เอฟซี เมมมินเก้น 1 - 1 SpVgg Ansbach 0-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ตุรกี 3. ลัก บี

00:00 ใบเหลือง ออร์ดูสปอร์ 0 - 2 Karaman Belediyespor ใบเหลือง 0-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 ใบเหลือง อัสซีริสก้าบีเค 1 - 2 เอ็นสเคเด้ไอเค ใบเหลือง 0-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ลีกอาชีพพม่า

16:00 หงสาวดี ยูไนเต็ด รอ ยาด­านาบอน เอฟซี
16:15 ใบเหลือง ใบแดง ดากอนเอฟซี 2 - 3 ชาน ยูไนเต็ด ใบเหลือง 1-2

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 FFSA SLR

17:00 ใบเหลือง อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 0 - 4 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) ใบเหลือง 0-1
17:00 ใบเหลือง ใบแดง อดีไลเด้ ยูไนเต็ด (สำรอง) 3 - 1 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) ใบแดง ใบเหลือง 1-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

08:00 Broomfield Burn FC (W) รอ Flatirons Rush (W)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี

01:45 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) รอ เกล็นโตรัน (ญ)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เปรู B ลีก

01:00 ใบเหลือง FC Carlos Stein 3 - 3 อินติกัส เดปอร์เตส ใบเหลือง 1-3

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 ใบเหลือง วีพีวี เปาโล-วีย์คอท 1 - 5 เอสเซ่ ไอเค 1-2
22:59 ใบเหลือง ToTe II 0 - 9 อัตเลตีโก เมลมิ 0-5

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1

22:00 KTP Kotka (W) 1 - 1 Ilves II (W) 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ปารากวัยทีมลีกสำรอง

21:00 Resestancia reserve 0 - 6 Guarina reserve 0-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

03:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) รอ ซาน ลอเรนโซ่ (ญ)
03:00 Banfield (W) รอ Social Atletico Television (W)
03:00 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) รอ โบคา จูเนียร์ส (ญ)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เกาหลีลีกสำรอง

01:00 ใบเหลือง เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล (สำรอง) 3 - 2 Alianza Atletico Reserves ใบเหลือง 3-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 ไอซ์แลนด์ 4 Deild

03:00 ใบเหลือง KB Breidholt 1 - 3 Stokkseyri ใบเหลือง 1-2
03:00 ใบเหลือง Smari 2020 2 - 1 Berserkir Midas ใบเหลือง 2-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 ใบเหลือง ใบแดง มเบยา ซิตี้ 3 - 3 ยัง แอฟริกันส์ ใบแดง ใบเหลือง 2-0
20:00 ใบเหลือง ทานซาเนีย ไพรซัน 1 - 0 เคเอ็มซี เอฟซี ใบเหลือง 1-0
20:00 Ihefu SC 3 - 1 Geita Gold 3-0
20:00 ใบเหลือง ซิงกิด้า ยูไนเต็ด 2 - 1 รูวู ชูตติ้ง ใบเหลือง 0-0
20:00 มทิปวา ชูการ์ 3 - 0 Kagera Sugar 2-0
22:00 ซิมบ้า 6 - 1 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี ใบเหลือง 3-0
00:00 ใบเหลือง Namungo FC 0 - 1 Dodoma Jiji FC ใบเหลือง 0-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:40 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส(สำรอง) 2 - 1 General Lamadrid Reserves ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง CA Atlanta Reserves 2 - 0 ดิเฟนโซส์ เดอ เบลกราโน่(สำรอง) ใบเหลือง 2-0
22:00 Yupanqui Reserves 1 - 1 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) ใบเหลือง 0-1
22:59 ซีเอ ซานเทลโม(สำรอง) 0 - 2 เฟอร์โรคาร์ริล โอเอสเต(สำรอง) ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง Excursionistas Reserves 2 - 0 El Porvenir Reserves ใบเหลือง 0-0
23:10 ใบเหลือง San Martin Burzaco Reserves 0 - 4 Deportivo Liniers Reserves ใบเหลือง 0-2
00:20 ใบเหลือง ใบแดง CA Atlas Reserves 2 - 3 ลูจัน (สำรอง) ใบเหลือง 2-2

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 อุรุกวัยลีกสำรอง

00:00 ใบเหลือง Deportivo Maldonado Reserve 1 - 1 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(สำรอง) ใบเหลือง 0-1
01:00 Nacional De Football Reserves 2 - 1 เซอร์โร ลาร์โก (สำรอง) ใบเหลือง 1-0
01:00 ใบเหลือง ใบแดง La Luz Reserves 0 - 1 เพนาโรล(สำรอง) ใบแดง ใบเหลือง 0-0
01:00 บอสตันริเวอร์(สำรอง) 1 - 0 ซีเอ เซอโร่ (สำรอง) ใบเหลือง 1-0
01:00 ใบเหลือง แอตเลติโก้เฟนิกซ์(สำรอง) 1 - 1 Torque Reserves ใบเหลือง 1-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

22:00 Cocosul Ortisoara 0 - 4 CSC Peciu Nou ใบเหลือง 0-1

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

19วินาที บีดีเอฟ สปอร์ โปรแกรม 1 - 1 ซิลเวอร์ แซนด์ เอฟซี -
08:00 เอ็มไพร์ คลับ รอ Brittons Hill

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 เม็กซิโก Liga MX Femenil

09:00 ใบเหลือง คลับ อเมริกา (ญ) 2 - 1 ปาชูกา(ญ) ใบเหลือง 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

17:40 ใบเหลือง คาบูลเตอร์ เอฟซี 0 - 3 โลแกน ไลท์นิ่ง ใบเหลือง 0-2

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

12:00 ใบเหลือง Academy 05 2 - 5 FK Aksu Reserves ใบเหลือง 2-1
13:00 ใบเหลือง Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 3 - 2 Okzhetpes Kokshetau Reserves ใบเหลือง 3-0
16:00 ใบเหลือง ใบแดง FK Ulytau 3 - 2 SD Family ใบเหลือง 2-1
17:00 ใบเหลือง FC Elimai Reserves 2 - 2 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) ใบเหลือง 1-2
18:00 ใบเหลือง FK Atyrau Reserves 1 - 0 FK Maktaaral Reserves ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง FK Taraz Reserves 1 - 1 AKAS Almaty ใบเหลือง 0-1
18:00 ใบเหลือง Zhetysu Taldykorgan Reserves 1 - 2 อัลไต เอฟเค ใบเหลือง 1-2
19:00 ใบเหลือง Ili-Saulet Iliyskiy 1 - 3 ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) ใบเหลือง 1-1
19:00 ใบเหลือง ใบแดง FK Kaspyi Aktau Reserves 0 - 0 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง FC Jetisay 0 - 4 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) ใบเหลือง 0-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

01:00 Santa Cecilia 1 - 5 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0-1
03:30 General Caballero 0 - 0 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 0-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

16:00 ใบเหลือง Golden Grit FC 0 - 4 University FC ใบเหลือง 0-2

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

20:00 Louves Minproff (W) 4 - 1 Ngadeu FFA (W) 2-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

23:30 ใบเหลือง ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 0 - 0 บีเค มิลาน ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง Latrikunda Utd 0 - 1 Jam City ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง TMT FA 1 - 0 Gambia Ports Authority ใบแดง ใบเหลือง 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

16:15 ทรี สตาร์ 0 - 0 Church Boys United 0-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

22:00 ใบเหลือง DFK Dainava Alytus B 1 - 0 FM Klaipedos 1-0
22:59 ใบเหลือง FM Fortuna 2 - 0 VMFD Zalgiris III 1-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

15:30 ใบเหลือง ใบแดง Caboolture FC U23 2 - 3 Logan Lightning U23 ใบเหลือง 0-2

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

02:10 ใบเหลือง ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน (สำรอง) 1 - 1 Penarol de San Juan Reserves ใบแดง ใบเหลือง 0-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

04:00 ใบเหลือง เทาโร เอฟซี (ญ) 4 - 0 Chorrillo (W) ใบเหลือง 1-0
04:00 ใบเหลือง Deportivo Chiriqui (W) 1 - 0 Union Cocle (W) ใบเหลือง 0-0
08:00 Mario Mendez FC (W) รอ Herrera FC (W)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

60 วินาที นอร์ทแคโรไลนา เอฟซี (ยู 23) 0 - 2 ชาร์ลอ อีเกิลส์ 0-2
19วินาที เดย์ตัน ดัทช์ ไลออนส์ 0 - 0 Fort Wayne FC -
19วินาที South Bend Lions 0 - 0 Flint City Bucks -
06:00 Pathfinder FC รอ เอซี คอนเนคติคัท
5วินาที Wake FC 0 - 0 North Carolina Fusion U23 -
06:30 แอชวิลล์ซิตี้ รอ Southern Soccer Academy Kings
06:30 เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด รอ โอเชียน ซิตี้ โนรีสเตอร์ส

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

03:30 Wake FC (W) 1 - 1 North Carolina Courage U23 (W) ใบเหลือง 1-0
13วินาที North Carolina Fusion (W) 0 - 0 Asheville City SC (W) -
06:30 Southern Soccer Academy (W) รอ SC United Bantams (W)
07:30 นิวยอร์กเมจิก(ญ) รอ Manhattan SC (W)

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

16:00 จีน (ญ) ยู20(N) 1 - 0 Chinese Taiwan (W) U20 0-0
19:00 Myanmar (W) U20 5 - 0 Nepal (W) U20 2-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

16:48 ใบเหลือง ชิลลอง ลายอง เอฟซี 2 - 0 Riangdo YSCA 0-0

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100

14:00 Shandong Taishan U21 รอ Changchun Yatai U21
14:00 Shanghai Shenhua U21 รอ Cangzhou Mighty Lions U21

��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100 07/06/2566



��������������������������� ��������� ��������� ��������� 100BRA D4, FFSA SLR, Toulon Tournament, USA โอเพ่น คัพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, เค-ลีก, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จอร์แดน Sh คัพ, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, แทนซาเนียลีกเอิง 1, บราซิลเลียร์, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, ปารากวัยทีมลีกสำรอง, เปรู B ลีก, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง สวีเดน, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกอาชีพพม่า, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวียดนาม ลีก, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สิงคโปร์ ลิก, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย FFA คัพ, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ คัพ, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก,