บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������ ��������� 888 19/09/2564

������������ ��������� 888 อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 ปาโตรนาโต ปารานา รอ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
01:45 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ รอ เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
01:45 ซีเอ พลาเทนเซ่ รอ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
04:00 ซีเอ ฮูราแคน รอ อินดิเพนเดนเต้
06:15 ริเวอร์เพลท รอ อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้

������������ ��������� 888 ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

19:30 สตวร์มกราซ 5 - 0 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 2-0
19:30 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-1
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก รอ ราปิด เวียนนา

������������ ��������� 888 บราซิล ซีรี่ เอ

22วินาที อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า -
02:00 เซาเปาโล รอ แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
04:15 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา รอ อเมริกา เอ็มจี
06:30 ฟลาเมงโก รอ เกรมิโอ้ ปอร์โต้

������������ ��������� 888 จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 แซงต์ ทรุยด็อง 1 - 2 ราซิ่ง เกงค์ 1-0
23วินาที รอแยล อันท์เวิร์พ 0 - 0 Seraing United -
23:30 สตองดาร์ด ลีแอช รอ อันเดอร์เลชท์
02:00 คอร์ไทรจ์ รอ เคเอเอ เกนท์

������������ ��������� 888 โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 สตอล เมียเลช 0 - 3 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-0
63 วินาที กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 1-0
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ รอ โกลนิค เลชน่า

������������ ��������� 888 เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 แรนเดอร์ส 3 - 2 นอร์ดเจลแลนด์ 3-2
19:00 เวเจิล 1 - 1 วีบรอก 1-1
21วินาที ซอนเดอร์ไจสกี 0 - 0 บรอนด์บี้ ไอเอฟ -
22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน รอ มิดทิลแลนด์

������������ ��������� 888 บุนเดสลีก้า เยอรมัน

พักครึ่ง พักครึ่ง สตุ๊ตการ์ต 1 - 2 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 1-2
22:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
00:30 โวล์ฟสบวร์ก รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต

������������ ��������� 888 บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 4 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 0-3
18:30 ซังค์ เพาลี 4 - 1 อิงโกลสตัดท์ 1-0
18:30 ดาร์มสตัดท์ 1 - 0 ดินาโม เดรสเดน 1-0

������������ ��������� 888 รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1 - 2 อาร์เซน่อล ตูล่า 1-2
22:59 เอฟเค โซชิ รอ ดินาโม มอสโก

������������ ��������� 888 ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 นีซ 2 - 2 โมนาโก 0-1
66 วินาที แกลร์กมงต์ ฟุต 1 - 1 แบรสต์ 0-0
64 วินาที อองเช่ร์ 1 - 3 น็องต์ 1-3
66 วินาที แร็งส์ 0 - 0 ลอริยองต์ 0-0
67 วินาที ทรัวส์ 1 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์ 1-0
22:00 โอลิมปิก มาร์กเซย รอ แรนส์
01:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง รอ โอลิมปิก ลียง

������������ ��������� 888 เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

19:00 ฮอนก้าเอสพู 0 - 0 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-0

������������ ��������� 888 เค-ลีก

12:00 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 1 ซองนัม เอฟซี 0-0
14:30 เอฟซี โซล 2 - 1 ซูวอน ซิตี้ 2-0

������������ ��������� 888 ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1 - 0 พีอีซี ซโวลล์ 0-0
19:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 0 - 4 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0-1
21:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ รอ อาแซด อัลค์มาร์
21:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม รอ เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด

������������ ��������� 888 ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค รอ ชิคาโก ไฟร์
03:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน รอ ออร์แลนโด ซิตี้
06:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส รอ ลอส แอนเจลิส เอฟซี
08:00 โคโลราโด ราปิดส์ รอ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส

������������ ��������� 888 นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 รอ โรเซนบอร์ก
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค รอ โบโด กลิมท์
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ รอ ซานเดฟยอร์ด
22:59 วาเลเรนก้า รอ โมลด์
01:00 ทรอมโซ่ ไอแอล รอ เอสเค บรานน์

������������ ��������� 888 ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 วิเซล่า รอ ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
00:00 ปอร์โต้ รอ โมไรเรนเซ่
02:30 เอสโตริล รอ สปอร์ติ้ง ลิสบอน

������������ ��������� 888 สวีเดน ออลสเวนส์คาน

67 วินาที ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 2 - 0 เอล์ฟส์บอร์ก 2-0
62 วินาที ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 2 - 0 โอเรโบร 1-0
22:30 ฮาล์มสตัด รอ คัลมาร์

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:00 ดันดี ยูไนเต็ด 1 - 0 ดันดี 0-0
22วินาที ลิฟวิงสตัน 0 - 0 เซลติก -
23วินาที กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1 - 0 มาเธอร์เวลล์ -

������������ ��������� 888 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 กิริซันสปอร์ 0 - 0 คอนยาสปอร์ 0-0
65 วินาที กาลาตาซาราย 0 - 0 อลันยาสปอร์ 0-0
22:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค รอ เฟเนร์บาห์เช่
22:59 ฮาเตย์สปอร์ รอ เคย์เซริสปอร์

������������ ��������� 888 ลาลีกา สเปน

19:00 มายอร์ก้า 0 - 0 บียาร์เรอัล 0-0
5วินาที เรอัล โซเซียดาด 0 - 0 เซบีย่า -
23:30 เรอัล เบติส รอ เอสปันญ่อล
02:00 บาเลนเซีย รอ เรอัล มาดริด

������������ ��������� 888 กรีซ เนชั่นแนล A

63 วินาที อโพลลอน สมายร์นิส 0 - 3 โวลอส เอ็นเอฟซี 0-1
22:15 โอเอฟไอ เครเต้ รอ เออีเค เอเธนส์
22:15 พีเออี อโตรมิตอส รอ พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
00:30 เลเมีย รอ โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
00:30 แอสเตราส ตริโปลิส รอ พีเอโอเค ซาโลนิก้า

������������ ��������� 888 สเปน ลาลีกา 2

19:00 ฮูเอสก้า 0 - 0 ฟูเอนลาบราดา 0-0
22วินาที พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 0 มาลาก้า -
23:15 เออิบาร์ รอ สปอร์ติ้ง กิฆอน
23:15 เตเนริเฟ่ รอ มิรานเดส

������������ ��������� 888 กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 เอ็มโปลี 0 - 3 ซามพ์โดเรีย 0-1
64 วินาที เอซี เวนิช 1 - 1 สเปเซีย 0-1
22:59 ลาซิโอ รอ กาญารี่
22:59 เวโรน่า รอ เอเอส โรม่า
01:45 ยูเวนตุส รอ เอซี มิลาน

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

64 วินาที เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1 - 1 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-1
64 วินาที ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 2 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้ 1-0
22:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ รอ เชลซี

������������ ��������� 888 อิตาลี เซเรีย บี

01:30 ปาร์ม่า รอ เครโมเนเซ่

������������ ��������� 888 กระชับมิตร คัพ

16:30 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ รอ Castellon B
22:59 เอฟซี ลินคอล์น รอ ยูโรปาเอฟซี
23:30 Callosa Deportiva CF รอ อะเซโร
01:45 Caicara EC รอ Oeirense
06:00 ฮูสตัน แดช (ญ) รอ ไทเกรส(ญ)

������������ ��������� 888 สวิสคัพ

19:30 FC Rorschach รอ บาเซิ่ล
66 วินาที Chenois 1 - 5 เซนต์ กัลเลน 0-4
21:00 FC Iliria รอ ยัง บอยส์
21:00 ปอร็องทรุย รอ เคียสโซ

������������ ��������� 888 สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

23วินาที Lothian Hutchison 0 - 1 มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี -

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 ฮาโปเอล ฮาเดร่า รอ ฮาโปเอล เยรูซาเลม
23:30 ฮาโปเอล ไฮฟา รอ ฮาโปเอล เคอร์ยัต
00:15 เบต้าเยรูซาเล็ม รอ มัคคาบี้ เนทันย่า

������������ ��������� 888 ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

23วินาที เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0 - 0 เอฟซี มินาจ -
23:30 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ รอ เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
23:30 เอฟซี ลวีฟ รอ เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ

������������ ��������� 888 สโลวีเนีย ลิกา 2

22วินาที เอ็นเค เครสโก 0 - 0 เอ็นเค ครักคา -
23วินาที NK Rogaska 0 - 2 เอ็นดี กอริก้า -

������������ ��������� 888 สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 0 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1
62 วินาที ฟัลเค่นเบิร์ก 0 - 0 ออสเตอร์ ไอเอฟ 0-0

������������ ��������� 888 นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

64 วินาที เฟรดริกซ์สตรัด 0 - 0 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 0-0

������������ ��������� 888 โรมาเนีย ดิวิชั่น1

17:30 เอฟซีคลินเซนิ 0 - 1 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-0
64 วินาที เซ็บซี่ 0 - 0 ยูทีเอ อารัด 0-0
22:59 ดินาโม บูคาเรสต์ รอ โบโตซานี่

������������ ��������� 888 เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 3 - 2 เวนด์ซีเซล 3-0
66 วินาที ไนโคบิ้ง เอฟซี 3 - 1 เจมส์เมอบังค์ 0-1

������������ ��������� 888 ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2 - 1 กราเซอร์ เอเค 0-1

������������ ��������� 888 เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:59 ปาร์ติซาน เบลเกรด รอ เซอร์เวน่า ซเวซด้า

������������ ��������� 888 ตุรกี 2 Ligi A

17:30 Tuzlaspor Kulubu 0 - 0 บูร์ซาสปอร์ 0-0
64 วินาที ซัมซั่นสปอร์ 1 - 2 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1-1
22:59 อัลตินอร์ดู รอ เดนิซลิสปอร์
22:59 อดาน่าสปอร์ รอ อุมรานิเยสปอร์

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:15 โบเตฟ วราตซา รอ ซีเอสเคเอ โซเฟีย
00:30 สลาเวีย โซเฟีย รอ โดโกเรต์ส รัซกราด

������������ ��������� 888 สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 สโลวาน บราติสลาวา รอ เอ็มเอสเค ซิลิน่า

������������ ��������� 888 โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:05 แซดเอ็นเคโอซีเยค รอ เฮชเอ็นเคกอริก้า

������������ ��������� 888 ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21วินาที เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0 - 0 เทปลิเซ่ -
23วินาที สปาร์ตาปราก 1 - 0 เบามิต ยาโบลเนค -
00:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 รอ สลาเวีย ปราก

������������ ��������� 888 เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

23วินาที เวสเตอร์โล 0 - 0 KMSK Deinze -
01:00 เควีเอสเค ลอมเมล รอ ลีแอร์ส

������������ ��������� 888 เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 2 - 2 พูมาส ยูนัม 1-0
09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 0 ปาชูก้า 0-0
07:00 ครูซ อาซูล รอ กัวเรตาโร่ เอฟซี
07:05 มอนเทอร์เรย์ รอ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล

������������ ��������� 888 อิตาลี C1A

ต่อเวลา วินาที เมสสิน่า 1 - 0 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 0-0
90 วินาที คาตาเนีย 1 - 1 บารี 0-0
ต่อเวลา วินาที ลาติน่า 1 - 1 ฟอกเจีย 0-1
ต่อเวลา วินาที ปากาเนเซ่ 1 - 1 ทารันโต้ 1-0
87 วินาที ปาแลร์โม่ 0 - 0 คาตันซาโร่ 0-0
90 วินาที เอพี เทอร์ริส 0 - 1 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 0-0
90 วินาที โปเทนซ่า 1 - 1 Nuova Monterosi 0-0
88 วินาที ปาโดวา 2 - 0 ตริเอสติน่า 1-0
19:30 ปิอาเชนซา 1 - 1 โปร ปาเทรีย 0-0
19:30 ซุดติโรล อัลโต้ 1 - 0 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 0-0
19:30 เทรนโต้ 1 - 0 เจียน่า เออมินิโอ 1-0
22:30 อันคอน่า รอ ปอนเทเดร่า
22:30 คาร์ราเรเซ่ รอ กรอสเซโต้
22:30 เฟอร์มาน่า รอ โมเดน่า
22:30 ไอโมเลเซ่ รอ โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.
22:30 ลุคเชเซ่ รอ โอลเบีย
22:30 มอนเตวาชี รอ เปสคารา
22:30 เตราโม่ รอ วิส เปซาโร
22:30 วิเทอเบเซ่ รอ เชเซน่า
22:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ รอ วิโบเนเซ่
22:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ รอ มานโตวา
22:30 ยูเวนตุส(ยู 23) รอ โปร เวอร์เซลลี่
22:30 เลชโก้ รอ เฟอรัลพิซาโล
22:30 เซเรกโน่ รอ เรนาเต้ เอซี
01:30 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า รอ Legnago Salus

������������ ��������� 888 ฮังการี คัพ

72 วินาที Bonyhad Volgyseg 0 - 1 เปซซี่ เอ็มเอฟซี 0-1
20:00 Zalaszentgroti VFC รอ III. เครูเลติ ทียูอี
20:00 Sarosd NKSC รอ อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์
20:00 Hatvan รอ เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
70 วินาที Felsozsolca 0 - 8 เคชเคเมติ ทีอี 0-6
20:00 Karancslapujto รอ Nagykanizsai TE 1866
22:00 เอฟซี ไอการ์ รอ กีไอร์มอต เอสอี
22:59 ซิโอฟอค เอฟซี รอ วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
22:59 ไนเรกิฮาซา รอ บูดาเปสต์ ฮอนเวด

������������ ��������� 888 โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1 - 2 คาซ่า เพีย เอซี 0-0
17:00 เอสซี เฟยเรนเซ่(N) 2 - 2 เอสแอล เบนฟิก้า บี 1-2
63 วินาที จีดี ชาเวซ 2 - 2 ปอร์โต้ บี 0-2

������������ ��������� 888 ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี รอ อโปเอล นิโคเซีย

������������ ��������� 888 อิสราเอล Leumit ลีก

23:30 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี รอ ฮาโปเอล รามัต กาน
23:30 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ รอ ฮาโปเอล ริซอน
23:30 ฮาโปเอล อฟูล่า รอ ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
23:30 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา รอ เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
23:30 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม รอ มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
23:30 ฮาโปเอล รานาน่า รอ ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี
23:30 คาฟร์ กาซิม รอ มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
23:30 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า รอ ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

23วินาที อัคราเนส 1 - 0 ฟีลเคียร์ -
22วินาที เลคเนียร์ เรกยะวิก 0 - 1 เคฟลาวิค -
23:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค รอ ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
23:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ รอ เบรย์ดาบลิค
01:30 วาลูร์ เรย์ยาวิค รอ เคเอ อคูเรย์รี่

������������ ��������� 888 อิสราเอล คัพ

18:30 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 1 - 1 Hapoel Ironi Karmiel 1-1

������������ ��������� 888 ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

66 วินาที คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 1 - 2 ทีพีเอส ตูร์คู 1-2
59 วินาที กนิสตัน เฮลซิงกิ 0 - 0 จิปโป 0-0
65 วินาที มูซ่า 1 - 3 ยาโร 1-2
62 วินาที อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 0 - 2 วีพีเอส วาซ่า 0-2
67 วินาที โรพีเอส โรวานีมี่ 0 - 3 เคพีวี คอคคูล่า 0-2
67 วินาที พีเค-35 วานตา 2 - 1 เอ็มพี มิคเคลลี่ 2-0

������������ ��������� 888 ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 Hegelmann Litauen 1 - 0 บอลติกปาเนเวจิส 0-0
19:00 เอฟเค ริเตเรียไอ 4 - 0 เนเวซิส 0-0

������������ ��������� 888 สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 Orebro Syrianska IF 0 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ 0-0
22วินาที ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 0 - 0 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด -
23วินาที ไอเอฟเค ลูเลีย 0 - 0 ยูเมีย เอฟซี -
23วินาที ฮัมมาร์บี้ TFF 0 - 0 อัสซีริสก้าบีเค -
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ รอ อัสซีริสก้า

������������ ��������� 888 โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 จีเคเอส ทิคี 1 - 1 วิดซอว์ ลอดส์ 0-0
65 วินาที ออดราออปอเล 2 - 0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 1-0
22:59 พุชช่า นิโปโลมิเช่ รอ โครบริ โกลกูฟว์

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก เบลารุส

64 วินาที ดินาโม มินส์ค 1 - 0 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-0
22:00 เอฟเค วิเท็บส์ค รอ ตอร์ปิโด มินส์ค
00:00 เนเมน กร็อดโน่ รอ สมอร์กอน เอฟซี

������������ ��������� 888 รัสเซีย ดิวิชั่น 1

17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2 - 3 ทอม ทอมสค์ 1-2
18:00 โดลโกพรูดนี่ 1 - 1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-1
19:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 1 - 2 บัลติก้า 0-0
66 วินาที เทคสติลชิค อีวาโนโว 0 - 2 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0-1
22วินาที คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0 - 0 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ -
24วินาที เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0 - 0 แอคร่อน โตเกลียทติ -
24วินาที ตอร์ปิโด มอสโก 1 - 0 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก -
22:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N) รอ เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
22:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ รอ เฟเคิล

������������ ��������� 888 CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

62 วินาที เอพีอาร์ เอฟซี 1 - 1 Mogadishu City 0-1
65 วินาที มานีมายูเนี่ยน 2 - 0 Bouenguidi Sports 0-0
21:30 เอเอส โอโตโฮ รอ ยูดี ซองโก้
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด รอ ยัง แอฟริกันส์
22:00 อัล-ฮิลาล รอ Fasil Kenema
22:30 Asokara รอ LPRC Oilers
22:59 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) รอ Kmka
00:00 อัล เมอร์รีคห์ รอ เอ็กซ์เพรส เอฟซี
00:00 เอเอสอีซี มิโมซาส รอ Teunhueth FC
03:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด รอ อควายูไนเต็ด
03:00 อีเอส เซทิฟ รอ Fortune FC Gambia

������������ ��������� 888 อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:30 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ รอ ซีเอ ริเวอร์เพลท
01:30 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ รอ คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
03:45 ทอร์ค(N) รอ พลาซ่า โคโลเนีย

������������ ��������� 888 เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) รอ เดป.ซาน มาร์ติน
03:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) รอ เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล

������������ ��������� 888 ลัตเวีย คัพ

19:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก รอ เอฟเค วัลเมียรา
22:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา รอ ริก้า เอฟซี

������������ ��������� 888 สโลวีเนีย ลิกา 1

66 วินาที ทาบอร์เซซานา 3 - 0 เอ็นเค อลูมินิจ 1-0
22:00 เอฟซี โคเปอร์ รอ ASK Bravo Publikum
01:15 มาริบอร์ รอ เอ็นเค มูรา 05

������������ ��������� 888 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า รอ เดปอร์ติโว กาลี
06:05 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ รอ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
08:10 อากีลาส โดราดาส รอ แอตเลติโก บูคาราแมนก้า

������������ ��������� 888 CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

19:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ รอ URA Kampala
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส รอ CFFA
24วินาที คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร 0 - 0 ASFA-Yennega -
15วินาที Interclube Luanda 0 - 0 Mafunzo FC -
22:00 Ashanti Golden Boys รอ Bayelsa United
22:30 MC Breweries รอ Binga
22:59 Wakirya Athletic Club รอ Diambars
00:00 Al-Ahli Tripoli รอ Hay Al Wadi
00:00 คองคอร์ด รอ ASC Kara

������������ ��������� 888 เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

13:00 บรัวบริทอากีต้า 1 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
15:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 2 - 0 รีโนฟา ยามากูชิ 2-0
16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-0

������������ ��������� 888 สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

01:00 เบอโน่ รอ วิคตอเรีย ซิซคอฟ

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

67 วินาที โมโรคา สวอลโลส์ 0 - 2 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 0-0
22:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส รอ ทีเอส กาแล็กซี่

������������ ��������� 888 แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

18:45 เอสเค ติรานา 1 - 1 Egnatia 0-0
21:45 เคเอส กูเกซี รอ เคเอส คาสตริโอติ

������������ ��������� 888 โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:59 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก รอ คัวริบก้า
01:15 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน รอ โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
03:30 เรพิด คลับ อวด เซม รอ วีแดด คาซาบลานก้า

������������ ��������� 888 เลบานอน ลิก

88 วินาที Al Bourj 1 - 1 Tadamon Sour 1-1
20:00 Trables Sports Club รอ อัล-เนจ์เมห์

������������ ��������� 888

16:00 FC Rohoznik 1 - 2 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1-0

������������ ��������� 888 เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

19:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 - 0 นอมเม่ เจเค คาลจู 2-0
22:59 ทาร์ตู เจเค มัก รอ ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์

������������ ��������� 888 ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 โซล เดอ อเมริกา รอ 12 เดอ อ็อคทูเบอร์
07:15 ก๋วยลีน่า รอ สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่

������������ ��������� 888 เซเรีย บี บราซิล

02:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) รอ ครูไซโร่ (เอ็มจี)

������������ ��������� 888 ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

23วินาที ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 0 - 0 ไอเอฟ เวสตรี -

������������ ��������� 888 มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:59 ซิมบรู ชิซินู รอ เชอร์ริฟ ติราสโพล

������������ ��������� 888 เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี รอ ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส
07:30 เดปอร์ตีโบ ลาร่า รอ การาโบโบ เอฟซี

������������ ��������� 888 FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ รอ ราบ็อตนิคกี้
20:00 Olimpus Skopje Balashikha รอ เอฟเค สเกนดิจา 79
20:00 เรโนวา รอ FC Struga Trim Lum
20:00 เอฟเค ชคูปิ รอ โบเรค เวเลส
20:00 เปลิสเตอร์ รอ อคาเดมี่ ปานเดฟ
20:00 เบรกัลนิก้า สติป รอ FK Tikves Kavadarci

������������ ��������� 888 อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า รอ เทมเปอร์ลีย์
01:00 ซาน เทลโม่ รอ เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่
02:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย รอ ทริสแทน ซัวเรส
04:05 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า รอ คิลเมส

������������ ��������� 888 สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 เอฟเค โปปาร์ด รอ OFK-SIM Raslavice
20:00 Liptovska Stiavnica รอ ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค
20:00 Mladost Kalsa รอ Slavia TU Kosice
20:00 เอฟเค เบลูซา รอ OFK Malzenice
20:00 Spisske Podhradie รอ Pokrok SEZ Krompachy
20:00 TJ Tatran Oravske Vesele รอ โดลนีย์ กูบิน
21:00 FK Slovan Most pri Bratislave รอ โตมาซอฟ
21:00 MFK Rusovce รอ มาลัซกี
21:00 ดูนาจสก้า ลูซน่า รอ เอสเอฟเอ็ม เซเนค

������������ ��������� 888 สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

19:00 โอเรโบร (ยู 21) รอ เยอร์การ์เด้น (ยู 21)
19:00 เทรลเลบอร์ก (ยู 21) รอ มัลโม่ (ยู 21)

������������ ��������� 888 USL ดิวิชั่น 1

09:00 Oakland Roots 0 - 1 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 0-0
09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 2 - 1 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-0
09:30 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0 - 1 ซาน อันโตนิโอ 0-0
00:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี รอ เมมฟิส 901
05:00 San Diego loyalty รอ ทาโคมา ดีเฟียนซ์

������������ ��������� 888 เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 AS Harima ALBION Women 3 - 2 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 1-1
11:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1 - 6 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1-3
13:00 Orca Kamogawa FC (w) 2 - 2 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 1-1

������������ ��������� 888 คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

18:00 เอฟเค ทารัซ 0 - 0 โทบอล คอสตาเนย์ 0-0
66 วินาที เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0 - 0 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 0-0
22:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา รอ เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า

������������ ��������� 888 คูเวต อิมมิเรต คัพ

00:00 อัล นาสเซอร์ รอ คาซม่า

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

17:00 เอชพีเอส(ญ) รอ พีเค-35 อาร์วาย (ญ)

������������ ��������� 888 โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
17:00 Stal Rzeszow Youth รอ โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)
18:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) รอ เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)

������������ ��������� 888 คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ รอ เอดี กรีเชีย
04:00 กัวดาลูเป เอฟซี รอ เฮเรดิอาโน
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส รอ เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า

������������ ��������� 888 เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป รอ ซานต้า เทคล่า
04:00 Once Municipal รอ แอตเลติโก้ มาร์เต
04:15 CD Platense Municipal Zacatecoluca รอ Jocoro FC
04:15 ซีดี ฟาส รอ เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน

������������ ��������� 888 ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

23วินาที Rodange 91 0 - 1 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 -
21วินาที ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 0 - 0 โฟล่า เอสซ์ -

������������ ��������� 888 มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:00 บีร์คีร์คารา เอฟซี รอ โฟลเรียน่า เอฟซี
00:00 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี รอ กัดจา ยูไนเต็ด
02:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ รอ บัลซาน เอฟซี

������������ ��������� 888 มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:59 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค รอ โอเอฟเคเปโตรวัค
00:00 Decic Tuzi รอ เอฟเค มอร์นาร์

������������ ��������� 888 หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

20:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ รอ ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์
21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู รอ Toftir B68
21:00 นซี ลูนาวิค รอ TB/FCS/Royn
21:00 เคไอ แคร๊กสวิก รอ 07 Vestur Sorvagur
00:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ รอ อีบีสเทิลมูล

������������ ��������� 888 ฮอนดูรัส ลีกา

05:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม รอ ซีดี โมตากัว
05:00 พลาเทนเซ่ รอ เรอัลโซเซียดัดโทเคา
07:00 เรอัล ซีดี เอสปานา รอ มาราธอน
08:00 ซีดี วิด้า รอ ฮอนดูรัส โปรเกสโซ

������������ ��������� 888 กัวเตมา ลาลีกา

22:00 ซีเอสดี โซโลลา รอ Nueva Concepcion

������������ ��������� 888 โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 Independiente Petrolero รอ โบลิวาร์
04:15 เดอะ สตรองเกสต์ รอ ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร รอ แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์

������������ ��������� 888 เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 โอลเมโด้รีโอบัมบา รอ มาชัค รูนา
04:30 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ รอ มอนต้า เอฟซี
07:00 แอลดียู กีโต้ รอ คลับสปอร์ต เอเมเลค

������������ ��������� 888 ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

68 วินาที บราซิล(ฟุตซอล)(N) 2 - 0 ปานามา(ฟุตซอล) 2-0
49 วินาที สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล)(N) 1 - 1 เวียดนาม (ฟุตซอล) 0-0
22:00 หมู่เกาะโซโลมอน (ฟุตซอล)(N) รอ ไทย(ฟุตซอล)
22:00 โปรตุเกส (ฟุตซอล)(N) รอ โมร็อคโค (ฟุตซอล)

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:30 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู รอ เคสลา เอฟเค

������������ ��������� 888 อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:45 กาญารี่(เยาวชน) 2 - 1 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1-0
15:45 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 2 - 2 อตาลันต้า (เยาวชน) 0-0
18:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 1 - 3 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 0-0

������������ ��������� 888 จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 5 - 1 เซียะเหมิน ลู่ต่าว 3-0
14:00 เหอเป่ย กังฟู(N) 3 - 1 ตงกวนกวนเหลียน 2-0

������������ ��������� 888 เยอรมันลีกา 3

18:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2 - 0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-0
19:00 เอสซี เวิร์ล 0 - 2 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-1

������������ ��������� 888 ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 นครราชสีมา เอฟซี 1 - 0 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-0
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 2 - 2 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-1

������������ ��������� 888 เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:00 บานิค ออสตราว่า 2 3 - 0 เอสเอฟเค โชวิน่า 1-0
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 2 - 0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1-0
15:15 สลาเวีย ปราก 2 4 - 1 โซคอล ฮุสตัน 2-0
15:15 สโลวัคโก้ 2 2 - 0 ซลิน 2 1-0
15:15 เอสซี ซนอย์โม 2 - 2 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 0-1
15:15 ดุคลา ปราก บี 0 - 0 สโลวาน ลิเบอเรช 2 0-0
15:15 ปาร์ดูบีค บี 3 - 1 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1-1
15:30 พัลเซ่น 2 1 - 0 Povltava FA 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอสเค ซาปี้ 0 - 0 จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง โซคอล โบรซานี่ 1 - 0 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 1-0

������������ ��������� 888 ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:45 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) รอ อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)

������������ ��������� 888 อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1 - 0 ปัคตากอร์ 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เมตาลุค เบคาเบด 0 - 0 โคแคน 0-0

������������ ��������� 888 ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 เมาท์ กราเวท 0 - 3 เดอะ เลค 0-2
15:10 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 1 - 2 อัลบานี ครีก 0-2

������������ ��������� 888 เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เวียร์เทียน คูวานะ 0 - 3 โคชิ ยูไนเต็ด 0-2
11:00 เอฟซี คาริยา 0 - 1 นารา คลับ 0-0
13:00 Ban Di Tesi Iwaki 1 - 5 ฮอนด้า เอฟซี 1-4

������������ ��������� 888 อิสราเอลลีก

65 วินาที มัคคาบี้ ชารายิม 0 - 0 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 0-0
20:15 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู รอ ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน
พักครึ่ง พักครึ่ง มัคคาบี้ ยาฟเน่ 0 - 1 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0 - 1 รูบิ ชาปิร่า 0-1
24วินาที มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 0 - 0 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม -
21:00 ฮาโปเอล คัวแคบ รอ ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา
01:15 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด รอ ฮาโปเอล แอชเคลอน

������������ ��������� 888 AFC Womens Asian Cup Qualifiers

17:00 บังกลาเทศ (ญ)(N) 0 - 5 จอร์แดน(ญ) 0-2
19:30 มาเลเซีย (ญ)(N) 0 - 4 ไทย(ญ) 0-3

������������ ��������� 888 เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

00:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ รอ เซเลยา เอฟซี

������������ ��������� 888 อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) รอ พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)
20:00 จิลลิ่งแฮม(ญ) รอ ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ)
20:00 ลอนดอน บีส (ญ) รอ Crawley Wasps (w)
20:00 อิปสวิช (ญ) รอ Keynsham Town Women

������������ ��������� 888 พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ รอ ครีมิน ครีเม็นชุก
ต่อเวลา วินาที Ahrobiznes TSK Romny 0 - 2 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0-0

������������ ��������� 888 Womans World Cup (Preliminaries) Europe

22:59 อิสราเอล(ญ) รอ โปรตุเกส(ญ)

������������ ��������� 888 อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:00 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ รอ ซีอี คาร์โรอิ
18:30 ยูอี ซานต้า โคโลม่า รอ เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
21:00 แอทเลติก เอสคาลเดส รอ เซนต์ จูเลีย
23:30 เอฟซี ออร์ดิโน รอ อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส

������������ ��������� 888 บาห์เรน ดิวิชั่น 2

21:30 อัล ทัดมัน รอ คาลาลี
21:30 อัล ชับบับ รอ ซิทรา

������������ ��������� 888 ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 FK Kauno Zalgiris II รอ เลียตาว่า โจนาว่า

������������ ��������� 888 แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

66 วินาที Pretoria Callies 0 - 1 ฟรี สเตท สตาร์ 0-0
66 วินาที Venda 0 - 0 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 0-0

������������ ��������� 888 ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 เอร์มิส อราดิปปู รอ Onisilos Sotiras
22:59 คาร์มิโอทิสซ่า รอ Omonia 29is Maiou
22:59 Olympiada Lympion รอ Ahironas Liopetriou

������������ ��������� 888 บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

60 วินาที อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 0 - 1 พัลไมรัส (เยาวชน) 0-1
66 วินาที วาสโก ดา กามา (ยู 20) 2 - 0 ซิเอร่า(เยาวชน) 2-0
01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) รอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)
01:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) รอ บาเฮีย (เยาวชน)
01:00 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) รอ อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
01:30 ครูไซโร่ (เยาวชน) รอ ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)
02:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) รอ ซานโตส(เยาวชน)

������������ ��������� 888 UAE RL

พักครึ่ง พักครึ่ง อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) 1 - 0 อัล วาเซิ่ล เอสซี (สำรอง) 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง อัล ชาร์จาห์(สำรอง) 0 - 1 อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง) 0-1

������������ ��������� 888 สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:00 Fuenlabrada B รอ ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส
16:00 เรอัล มูร์เซีย 2 รอ ฟิวดัส เด มุลเซีย
16:00 ซานทูซู เอฟซี รอ Amurrio
16:15 ซีดี บาสโคเนีย รอ Urduliz FT
16:30 กอร์โดบา บี รอ ลูเซน่า
16:30 เกตาเฟ่ บี รอ Torrejon CF
16:30 เรอัล โอเบียโด้ บี รอ UP Langreo B
16:30 เอซเตรมาดูรา บี รอ CD Calamonte
16:30 SD Borja รอ CD Cuarte Industrial
16:30 Giner Torrero รอ CD Caspe
16:30 ลา โฮย่า ลอร์ก้า รอ CD Bullense
16:30 เอสซีดี ดูรานโก้ รอ Anaitasuna
16:30 ซีดี อิเยร์กาส รอ UD Almansa
16:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา รอ CD Galapagar
16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส รอ ลาส โรซัส
16:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส รอ แอตเลติโก้ เด มาดริด บี
16:30 ซีดี เมียยาดาส รอ SP Villafranca
16:30 Calahorra B รอ CA River Ebro
16:30 ซีดี คารินเยนา รอ Santa Anastasia
16:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 รอ CF Illueca
16:30 อลาเบส 2 รอ Uritarra
17:00 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล รอ เอล ซาน มาร์ติน
17:00 ซีเอฟโซลเลอร์ รอ Inter Ibiza
17:00 UD Tomares รอ ซีดี เตรรา
17:00 Villaviciosa Odon รอ อาร์ซีดี คาราบันเซ่
17:00 ลีพิโด เดอ บัวซาส รอ Juvenil Ponteareas
17:00 CD Pozoblanco รอ เฆเรซ เดปอร์ติโว
17:00 ซีดี บินิสซาเลม รอ Portmany
17:00 CD Diocesano รอ โมราโล ซีพี
17:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ รอ ออร์ฟาโร
17:00 CD Azuqueca รอ อัลบาเซเต้ 2
17:00 Real Titanico Laviana รอ Luarca CF
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ รอ เอฟซี วิลาฟรานกา
17:00 ซีดี เอสตราเดนเซ่ รอ CD Barco
17:00 โอลิเวนซา เอฟซี รอ AD Llerenense
17:00 Ibiza Sant Rafel รอ ซีดี มานาคอร์
17:00 แอตเลติโก้ มาลากูโน รอ UD Torre del Mar
17:00 AD Cartaya รอ ซีเอ แอนโตเนียโน่
17:00 เรเครติโบ อูเอลบา รอ AD Ceuta FC B
17:00 CD Llanes รอ สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
17:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า รอ CD Huetor Tajar
17:00 พูเอนเต้ เจนิล รอ ซีดี การีนา
17:00 ซีดี โควาดอนก้า รอ CD Roces
17:00 SD Navarro CF รอ ซีดี ทุยล่าร์
17:00 อัลเมเรีย บี รอ อัลฮัวริโน
17:00 ฮอสปิตาเลย์ รอ ซีพี ซาน คริสโทบอล
17:30 EC Granollers รอ เอฟซี อัสโค
17:30 ซิลวา เอสดี รอ CF Alondras
18:00 UD Las Zocas รอ CD Atletico Paso
18:00 CD Union Puerto รอ ลาส พัลมาส ซี
18:00 CD Vera รอ คลับ มาริโน่
18:00 ลันซาโรเต้ รอ ยูดี แกรน ทารายาลเอสที
18:30 Tenisca รอ วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า
20:45 นูมานเซีย 2 รอ Colegios Diocesanos
21:00 Ursaria รอ อัลคอร์ค่อน บี
22:00 ชิลลา ซีเอฟ รอ บียาร์เรอัล ซี
22:00 เอสดี โนย่า รอ ซีดี กัวร์นิโซ
22:00 SD Torina รอ U.M. Escobedo
22:00 Beti Gazte รอ เอสดี ไลเนา
22:00 ซีเอฟ เปราลาดา รอ Grama
22:00 CF Rapid De Murillo รอ ซีดี อัลกูไนโน
22:00 Selaya FC รอ เอดี ซีเอทเต้วิลล่า
22:00 Aurrera Ondarroa รอ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
22:00 โปรตุเกตเรเต้ รอ โทโลซา
22:00 ยูอี โอลอต รอ ยูอี ฟิกูเรส
22:15 CD Mosconia รอ ซีดี ลีอัลตัดท์
22:30 Huracan Balazote รอ CD Tarancon
22:30 Viveiro CF รอ โอเรนเซ
22:30 ซีเอซิลบอลเนโร รอ Azkoyen
22:30 CDFC La Calzada รอ ยากิว ซีเอฟ
22:30 อูเตโบ เอฟซี รอ CD Binefar
22:30 AD San Clemente รอ ซีพี บียาร์โลเบลโด
22:30 เอสดี ดิวส์โต รอ ซีดี วิตอเรีย
22:30 Barbastro รอ เบลล์บริดเจท
22:30 Racing Villalbes รอ Sofan
22:30 Atletico Arnoia รอ ยูดี โซโมซาส
22:30 โอโยเนซา รอ Casalarreina
22:59 RSD อัลกาล่า เอนาเรส รอ ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน
22:59 เอสดี แทกิลเอสคูโด้ รอ Barreda Balompie
22:59 Racing Murcia รอ เยคราโน ดิปอติโว
22:59 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา รอ CD Bala Azul
22:59 CD Arnedo รอ Cenicero
22:59 ซีเอฟ วิมีนอร์ รอ Atletico Albericia
22:59 ซีดี กัวจูเอโล รอ อารันดิน่า
22:59 มายอร์ก้า 2 รอ CD Serverense
22:59 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ รอ อัลมาซาน
22:59 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า รอ นาวาล
22:59 ซีเอฟ โนอาห์ รอ เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี
22:59 ยูดี ลอส บาร์ริออส รอ โคนิล ซีเอฟ
22:59 ลา ยูเนียน ซีเอฟ รอ เอฟซี คาร์ตาจีนา บี
22:59 ยูดี ลอส กราเลส รอ กัลโลเวรา
22:59 ฮาโร เดปอร์ติโบ รอ CA Vianes
22:59 Epila CF รอ Biescas
22:59 Quintanar Del Rey รอ มันเชโก้ ซิวดัด
22:59 CD Colindres รอ ยูซี คาร์เทส
22:59 ซานแอนดรู รอ โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ
22:59 ซีเอ มอนซอน รอ CD Robres
23:15 ซีดี เอล ปาโล รอ ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ
23:15 เดปอร์ติวา มีเนอร่า รอ Mazarron CF
23:15 ED Moratalaz รอ ราโย่ บาเยกาโน่ 2
23:30 CD Badazus II รอ CD Azuaga
23:30 Miguelturreno รอ AD Hogar Alcarreno
23:30 ซิวดัด โรดรีโก รอ Salmantino II
23:30 Jerez Industrial CF รอ อีเอ็มดี อคุยชาล
23:30 รีล เจน รอ โมทริล ซีเอฟ
23:30 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว รอ UP Plasencia
23:30 UE Vilassar de Mar รอ CE Manresa
00:00 ยูดี ซาน เปโดร รอ Atletico Porcuna CF
00:00 CD Torreperogil รอ ยูดี มาร์เบลล่า
00:00 ยูอี แซนท์ส รอ กิโรน่า บี
00:00 ซีดี กวาดาลาฮารา รอ CD Torrijos
00:00 ซีดี โรด้า รอ Torrent C.F
00:00 CD Don Alvaro รอ CF Trujillo

������������ ��������� 888 โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ รอ Stade Marocain du Rabat
22:59 TAS de Casablanca รอ JSM Jeunesse Sportive El Massira
22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat รอ Chabab Ben Guerir

������������ ��������� 888 เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

24วินาที ครูซ อซูล(ยู20) 0 - 0 เกเรตาโร่ (ยู20) -
24วินาที มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 0 - 0 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) -
22:59 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) รอ พูเอบลา (ยู20)

������������ ��������� 888 มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ รอ เซนต์ แอนดรู
22:00 มาร์ซา รอ Luqa St. Andrew
02:00 แพมเบิร์คแอทลีต้า รอ Melita FC Saint Julian
02:00 มกับบา เอฟซี รอ Vittoriosa Stars

������������ ��������� 888 SVK U19 A

16:00 FK Humenne U19 3 - 1 Spisska Nova VesU19 2-1
16:00 เทรนซีน (ยู 19) 5 - 0 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 2-0

������������ ��������� 888 เบลารุสลีกา Pershaya

17:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 4 - 0 Shakhter Soligorsk II 2-0
19:00 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1 - 2 Volna Pinsk 1-1
30วินาที นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 0 - 1 เอฟซี บาราโนวีชี -

������������ ��������� 888 ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 3 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-2
17:30 ราชนาวีสโมสร 2 - 3 นครปฐม เอฟซี 2-1
18:00 ระยอง เอฟซี 0 - 1 ระนอง เอฟซี 0-0
19:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 อยุธยายูไนเต็ด 1-1
19:00 ขอนแก่น เอฟซี 1 - 1 เชียงใหม่ เอฟซี 0-1

������������ ��������� 888 อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 อลาชเคิร์ท บี รอ ชีรัค
19:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี รอ แกนด์ซาซาร์ กาแพน

������������ ��������� 888 ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 5 - 2 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 2-1
14:45 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0-1
15:00 โลแกน ไลท์นิ่ง 0 - 3 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
15:00 คาปาลาบา บูลด็อก 0 - 1 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-0
15:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 0 - 3 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 0-1
15:00 บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) 4 - 2 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1-1

������������ ��������� 888 ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

66 วินาที ซูเปอร์โนวา 0 - 2 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 0-0

������������ ��������� 888 ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้า รอ 2 เด มาโย พีเจซี
21:00 เรซิสเตนเซียเอสซี รอ อติรา เอฟซี
02:00 Guarani de Trinidad รอ ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส

������������ ��������� 888 จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

67 วินาที อัล ซาเร 2 - 0 อัล คาร์เมล 2-0
60 วินาที ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 1 - 0 เอธฮาดอัล รามธา 0-0

������������ ��������� 888 ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 Partick Thistle (w) รอ มาเธอร์เวลล์(ญ)
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) รอ ฮาร์ทส์ (ญ)
20:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) รอ สปาร์ตันส์ (ญ)
22:00 อเบอร์ดีน (ญ) รอ แฮมิลตันเอฟซี (ญ)

������������ ��������� 888 จอร์เจีย ดิวิชั่น

19:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ รอ เอฟซี กากรา
19:00 เอฟซี ซิโอนี่ รอ ชิคฮูร่า
19:00 Gareji Sagarejo รอ เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
19:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ รอ ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
19:00 ชักดิดี้ รอ เมรานี่ ทบิลิซี่

������������ ��������� 888 อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:15 พีเอสเอส สเลมัน 2 - 1 อเรม่า มาลัง 1-1
39วินาที เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) 0 - 0 เปรซียา จาการ์ตา -

������������ ��������� 888 เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 Vandra JK Vaprus 0 - 1 Tallinna FC Ararat TTU 0-0
66 วินาที เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 0 - 0 Viimsi MRJK 0-0
67 วินาที Tallinna JK Legion B 2 - 2 Laanemaa Haapsalu 1-2

������������ ��������� 888 อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 FC Lochin รอ บุนยอดกอร์ 2
18:30 ซามิน รอ โลโคโมทีฟ บีเอฟเค
18:30 FC Zhomboy รอ Jizak
18:30 Paktako 79 รอ FC Neftgazmontaj

������������ ��������� 888 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร รอ เรอัล คาร์ทาเกน่า
03:00 แอตเลติโก้ เอฟซี รอ ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี

������������ ��������� 888 เค ลีก ชาเลน

14:00 Chungnam Asan 0 - 1 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-1
16:30 โซล อี-แลน เอฟซี 2 - 1 แทจอน ซิติเซน 0-0

������������ ��������� 888 จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1 - 0 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
13:00 อซูส คราโร นูมาซู 0 - 2 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-1
15:00 กรุลล่า โมริโอกะ 0 - 1 มิยาซากิ 0-1
16:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0

������������ ��������� 888 บราซิลเลียร์

22วินาที ยาปิรันก้า 0 - 0 อิทัวโน่ เอสพี -
02:00 มานุส (สมัครเล่น) รอ เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี
04:00 ทอมเบนเซ่ รอ ซานตา ครูซ พีอี
06:00 โบตาโฟโก้ พีบี รอ อีซี จากุยเพนเซ่

������������ ��������� 888 BRA D4

01:00 Ferroviario do Cabo รอ Ibis SC
01:00 คาสแตนฮาล พีเอ รอ โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ
02:00 Nova Mutum EC รอ อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี
02:00 เอบีซี อาร์เอ็น รอ Retro/PE
02:00 โอลิมปีโก อีซี อีตาบานินฮา รอ อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
03:00 Sao Raimundo/RR รอ Paragominas FC PA

������������ ��������� 888 โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

19:00 โปกอน ซีดล์เซ 1 - 2 Pogonmazovik 1-2
65 วินาที Radunia Stezyca 2 - 0 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 1-0
22วินาที Hutnik Krakow 0 - 0 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช -

������������ ��������� 888 ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1 - 2 วอง ไท ซิน 0-1
12:30 ซิติเซ่น 1 - 4 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0-0
12:30 Kai Jing 3 - 0 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 2-0
14:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 4 - 5 ชาทิน 1-2
14:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 0 - 4 วิงยี เอฟที 0-1
14:30 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 0 - 1 หยวน ลอง เอฟซี 0-0
14:40 โวฟูไทโป 2 - 2 ซัมซุยโป 0-0

������������ ��������� 888 กระชับมิตร

24วินาที โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 0 - 0 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17 -
23วินาที เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23 1 - 0 สวีเดน (ญ) ยู23 -
24วินาที อิตาลี (ญ) ยู19 0 - 0 ออสเตรีย (ญ) ยู19 -
22:00 โมร็อกโก (ญ)(N) รอ มาลี (ญ)

������������ ��������� 888 ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 2 - 1 Ripley Valley FC 2-1

������������ ��������� 888 บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

24วินาที เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 0 - 0 มาดูเดดา(เยาวชน) -
01:00 Gremio Prudente/SP U23 รอ Oswald kruz SPU23

������������ ��������� 888 ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

19:00 Guerreiras Esporte Clube (w) รอ Uniao Desportiva Alagoana/AL (w)

������������ ��������� 888 NOR D4

19:00 Grorud B 3 - 1 ลีลล์สตรอม บี 3-0
67 วินาที โลเรนสโคก 3 - 1 Funnefoss/Vormsund 3-1
69 วินาที สตาเบ็ค บี 0 - 1 เมลโบ 0-0
24วินาที สคีด ฟุตบอล บี 2 - 0 Skjervoy -
24วินาที อาเลซุนด์เอฟเค บี 0 - 0 โคลสตัด -
21:30 โลโคโมทีฟ ออสโล รอ จังเคเลน

������������ ��������� 888 เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) รอ Fortuna Koln U17
16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
16:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) รอ เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)
16:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) รอ FC Erzgebirge Aue U17
17:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) รอ เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17)
17:30 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
18:00 SG Unterrath U17 รอ โบคุ่ม (ยู 17)
19:00 FSV แฟร้งค์เฟิร์ต(U17) รอ Reutlingen(U17)

������������ ��������� 888 สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:00 ซีดี มอนติโฆ่ 0 - 0 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 0-0
17:00 ซีดี เอโบร 1 - 1 Andratks 1-1
17:00 เอสดี อีเจีย 1 - 1 SD Huesca II 1-0
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1 - 0 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-0
17:00 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 1 - 1 เอสดี ทาราซอนนา 0-0
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 3 - 0 เบรีย 2-0
17:00 เตรูเอล 2 - 2 Ibiza Islas Pitiusas 1-1
17:00 เอดี เซวตา 0 - 0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0-0
17:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 1 - 1 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0-0
17:00 เรอัล เอวิเลส 1 - 1 จี.เซโกเบียน่า 1-1
17:30 โอซาซูน่า บี 1 - 1 เรอัล โซเซียดัด ซี 1-1
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0 - 1 ซีดี เมนซาเจโร่ 0-0
18:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 0 - 2 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 0-0
22:00 Arosa Sociedad Cultural รอ UD Llanera
22:00 กอมโปสเตลา รอ มอสโตเรส
22:00 ปอนเตเบดรา รอ เลกาเนส บี
22:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ รอ Bergantinos CF
22:00 ซีดี คายอน รอ บูร์โกส เปอเมซาส
22:00 เอสดี เกอร์นิกา รอ เอสดี ลาเรโด
22:00 เปน่า สปอร์ต รอ Rio Sports
22:59 Cerdanyola del Valles รอ เออี พรัท
22:59 แตร์ราสซ่า(N) รอ นูมานเซีย
22:59 เบเลซ ซีเอฟ รอ เมริดา เอดี
22:59 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี รอ วิลล่าโนเวนเซ่
22:59 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล รอ โครูโช่ เอฟซี
22:59 นาซาร่า รอ ซีดี อาร์ดรอย
22:59 เซสต้าโอ รอ เอดี ซานฮวน
23:30 ซีดี โคเรีย รอ คอร์โดบ้า
23:30 เรอัล มูร์เซีย รอ ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้
00:00 เยย์ดา รอ ซีอี ยูโรปา
00:00 ดอน เบนิโต้ รอ ซีดี ซาน โรเก้
00:00 อคูลัส ซีเอฟ รอ CD Marchamalo
00:00 เอลเดนเซ่ รอ ยูดี ออร์ซิร่า
00:00 ซีดี เอล อีจิโด รอ Atletico Pulpileno
00:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย รอ UD Socuellamos
00:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล รอ โตเลโด
00:00 CS Puertollano รอ ยูดี เลบานเต้ บี

������������ ��������� 888 ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 เม็ตซ์(ยู 19) รอ แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
20:00 โอแซร์ (ยู 19) รอ Bourg Peronnas U19
20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) รอ ล็องส์(ยู 19)
20:00 ก็อง(ยู 19) รอ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) รอ Montfermeil U19
20:00 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) รอ วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
20:00 ดร็องซี(ยู 19) รอ St Pryve St Hilaire U19
20:00 อาเมียงส์(ยู 19) รอ ลีลล์(ยู 19)
20:00 Feignies U19 รอ เอเวรอซ์(ยู19)
20:00 Istres U19 รอ นีมส์(ยู 19)
20:00 Pieve di Lota U19 รอ อฌักซิโอ้(ยู 19)
20:00 ตูลูส (ยู 19) รอ มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
20:00 โมนาโก(ยู 19) รอ โคโลเมียร์ส (ยู 19)
20:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) รอ ตูลง(ยู 19)
20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) รอ แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) รอ น็องต์(ยู 19)
20:00 เลอ ม็องส์(ยู19) รอ บอร์กโดซ์(ยู 19)
20:00 แบรสต์(ยู 19) รอ อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
20:00 เมริกนาเคส ยู19 รอ USSA Vertou ยู19
20:00 ลาวาล(ยู 19) รอ อาวรองเช่(U19)
20:00 Concarneau U19 รอ ตูร์(ยู 19)
20:00 โซโชซ์(ยู 19) รอ Torcy U.S(U19)
20:00 ดิฌง(ยู 19) รอ ปารีส เอฟซี(ยู 19)
20:00 ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) รอ น็องซี่(ยู 19)
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) รอ สตารส์บูร์ก(ยู 19)

������������ ��������� 888 เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) รอ ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19)
16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) รอ วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19)
16:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) รอ เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) รอ ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19)
16:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) รอ พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19)
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) รอ พาเดอร์บอร์น(ยู 19)
16:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) รอ ชาลเก้ 04 (ยู 19)
16:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) รอ โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)
16:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) รอ ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19)
17:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) รอ มักเดเบิร์ก(ยู 19)
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) รอ เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) รอ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) รอ เนิร์นแบร์ก(ยู19)

������������ ��������� 888 เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 Eilenburg 1 - 1 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0-0
18:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 3 - 3 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 2-0
18:30 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1 - 3 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-2
19:00 บอนเนอร์ 1 - 1 อเลมานเนีย อาเค่น 0-0
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 0-0
19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1 - 4 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-1
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 2 - 0 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 1-0
19:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 2 - 1 เฮสเซ่น คาสเซล 0-0
19:00 อัลโตน่า 93 2 - 4 Phonix Lubeck 2-1
68 วินาที SV Atlas Delmenhorst 0 - 2 โอลเดนเบอร์ก 0-2
65 วินาที วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 3 - 0 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 2-0

������������ ��������� 888 ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

19:00 PeKa 1 - 2 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 0-0
22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ รอ เอฟซี วาจากอสกิ
22:30 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ รอ ไมปา
22:30 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา รอ นูรมิจาร์เวน

������������ ��������� 888 วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

69 วินาที สตาเด้ นยอนเนียส 1 - 1 FC Breitenrain 0-1

������������ ��������� 888 ออสเตรีย 3.Liga

15:30 WSG Swarovski Tirol B รอ SV Fugen
19:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) รอ เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
21:00 คิทซ์บูเฮล รอ เอสวี ฮอลล์
21:00 FC Brauerei Egg รอ ดอร์นบิร์น เอสวี
21:00 RW Rankweil รอ Rotenberg
21:00 เอสเฟา รีด บี รอ สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
22:00 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี รอ SC Rothis

������������ ��������� 888 เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 นาเอสเวด 4 - 0 มิดเดลฟาร์ท 2-0

������������ ��������� 888 นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 โฟรย่า FK 2 - 6 โฮดด์ 0-3
19:30 เลวานเจอร์ เอฟเค 0 - 1 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-1
25วินาที นาร์โด เอฟเค 0 - 2 เอฟเคอเรนดัล -
24วินาที เฟคเกรอย 0 - 0 ออด เกรนแลนด์ 2 -
24วินาที คองสวิงเกอร์ 2 - 0 เซนจา -
21:30 ทรอมส์ดาเลน รอ อัสเคอร์

������������ ��������� 888 ตุรกี ลีก 2

19:00 24 Erzincanspor 1 - 3 Ispartaspor 1-2
19:00 พาซาสปอร์ 3 - 2 อันคารา เดไมสปอร์ 2-1
19:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ รอ เซริก เบเลดิเยสปอร์
19:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 4 - 0 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 1-0
19:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ รอ Yeni Diyarbakirspor
ต่อเวลา วินาที อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 1 - 2 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
19:30 ซองกุลดัค รอ ยูทัส ยูแซกสปอร์
20:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ รอ เอสคิเซไฮสปอร์
60 วินาที โบดรุมสปอร์ 2 - 0 เออร์กินิ วิไลมิซิ 1-0
65 วินาที อินโกลสปอร์ 0 - 0 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
62 วินาที โซมาสปอร์ 2 - 3 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 1-2
21:00 อาเหม็ดสปอร์ รอ นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
22:59 Bukaspor รอ เพนดิคสปอร์
22:59 คาสทาโมนุสปอร์ รอ กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์
22:59 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ รอ Bursa Niluferspor AS
22:59 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี รอ อดิยามานสปอร์
22:59 โครัม เอฟเค รอ ซาคาร์ยาสปอร์

������������ ��������� 888 ตุรกี 3. ลัก บี

18:00 EdirnesporGenclik รอ Turk Metal Kirikkale
19:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ รอ Bergama Belediyespor
19:00 อลาซิกสปอร์ รอ Artvin Hopaspor
19:00 Kahta 02 Spor รอ Karaman Belediyespor
19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor รอ Bayrampasa
19:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ รอ Karaman Belediyesi Spor
19:00 Mardin BB รอ คาซิยาก้า
19:00 ออฟสปอร์ รอ Agri 1970 Spor
19:30 Erbaaspor S รอ Catalca Spor
19:30 Nevsehirspor Genclik รอ Osmaniyespor
19:30 Aksarayspor รอ Yeni Altindag BS
19:30 ฮาเซทเทเป้ เอสเค รอ Yeni Orduspor
19:30 Kestel รอ Elazig Belediyespor
19:30 Ceyhanspor รอ เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
19:30 Celspor รอ เฟธิเยสปอร์
19:30 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ รอ โมด้าเฟน สปอร์
20:00 Utkoi รอ Yldrm Belediyesispor
20:00 Hendek Spor รอ บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค
20:00 Kutahyaspor รอ ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์
20:00 Darica Genclerbirligi รอ มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์
20:00 คิซิลคาบอลัคสปอร์ รอ Erzin Belediyespor
20:00 Kusadasispor รอ ยอมราสปอร์
20:00 Sile Yildizspor รอ ดัคซีสปอร์
22:59 ออร์ดูสปอร์ รอ Cankaya FK

������������ ��������� 888 รัสเซีย DIV2

65 วินาที ชินนิค ยาโรสลาฟ 4 - 0 Khimik Dzerzhinsk 2-0

������������ ��������� 888 สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 4 - 1 เอสโลฟ บีเค 3-0
18:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ 2 - 2 BK Astrio 1-1
19:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส รอ ซีเรียนสก้าเอฟซี
69 วินาที คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 0 - 1 ไอเค ออเดวอร์ด 0-1
23วินาที ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ 0 - 0 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค -

������������ ��������� 888 ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:50 Brisbane City (w) 2 - 0 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 1-0
13:15 Sunshine Coast Wanderers (W) 1 - 2 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1-1

������������ ��������� 888 ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี รอ วิฮิก้า ยูไนเต็ด

������������ ��������� 888 USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี รอ เอฟซี ทูซอน
06:00 North Carolina State รอ Duke
06:00 นอร์ทเท็กซัสเอสซี รอ โอมาฮา
06:30 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส รอ Tormenta FC

������������ ��������� 888 ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:00 เมาท์ กราเวท(สำรอง) 0 - 2 The Lakes Reserves 0-2
13:00 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 0 - 3 ออลบานี ครีก สำรอง 0-2

������������ ��������� 888 อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

23:30 อิตูไซย์โง รอ เอล พอร์เวเนอร์
01:00 เบรัสเตกี รอ เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
01:00 Leandro N Alem รอ ซาน มาร์ติน เบอซาโค
01:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ รอ คลับ ลูจัน
01:00 เคลย์โพล รอ เฟอโรคาริล มิดแลนด์
01:00 เรอัล พิลาร์ รอ ซีเอ อัตลาส

������������ ��������� 888 แคเมอรูน Elite One

19:00 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี รอ Tonnerre Yaounde
21:00 AS Fortuna Mfou รอ เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่

������������ ��������� 888 ภูฏาน Thimphu League

17:00 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด รอ Druk Lhayul FC

������������ ��������� 888 FFSA WPL

12:30 Adelaide Comets Reserve (w) 2 - 4 Adelaide University Reserve (w) 0-2

������������ ��������� 888 อุรุกวัยกันดา

01:30 Los Halcones รอ เบลล่า วิสต้า

������������ ��������� 888 ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:30 แอตแลนติส (ยู 20) รอ FC Kontu U20
18:15 PPJ U20 4 - 2 Komeetat U20 1-0
19:00 ฮาก้า (เยาวชน) 2 - 2 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) 1 - 0 เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20) 1-0

������������ ��������� 888 กัลกัตตา Football League

16:00 George Telegraph FC 2 - 0 Peerless SC 1-0
16:00 Kidderpore SC 0 - 5 Calcutta Customs 0-1

������������ ��������� 888 ฟินแลนด์ Kolmonen

19:00 Loiske 1 - 2 Pato 1-1
19:00 ตูยูซูล่า 1 - 1 เอฟซี คุไซซิ 1-1

������������ ��������� 888 เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves รอ Jocoro FC Reserves

������������ ��������� 888 ออสเตรีย Landesliga

15:30 สโลวาน เอชเอซี 2 - 2 Sportunion Mauer 1-1
15:30 ASK Klagenfurt 2 - 0 WAC St Andra II 2-0
22:00 SK Ebbs รอ FC Volders

������������ ��������� 888 บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

20:00 Matonense SP รอ Inter Bebedouro/SP
20:00 Vocem SP รอ Assisense SP
20:00 GD Saocarlense รอ เซา คาร์ลอส
20:00 ริโอ บรานโก้เอสพี รอ อินดิเพนเดนเต้ เอสพี
01:00 CA Taquaritinga SP รอ Fernandopolis
01:00 Uniao Mogi รอ แอตเลติโก้ โมกิเอสพี
01:00 อเมริกา เอสพี รอ Catanduva FC
01:00 ฟลาเมงโก(เอเอ) รอ กัวรุลฮอส เอสพี
01:00 Itapirense/SP รอ โมจิ มิริม อีซี

������������ ��������� 888 ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

19:00 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 1 - 0 FC Ilves II (w) 1-0

������������ ��������� 888 มอนเตเนโก Div.2

21:30 Arsenal Tivat รอ เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา
21:30 โอเอสเค อิกาโล รอ เซตีเนีย
22:30 FK Mladost DG รอ Jedinstvo Bijelo Polje
00:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ รอ เอฟเค การ์เบจ
00:00 โอเอฟเค พอดโกริก้า รอ เอฟเค เบราเน

������������ ��������� 888 เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 รูเปล บูม รอ เคเอสเค ไฮสท์
22:00 La Louviere Centre รอ แอฟเซ ลีแอช

������������ ��������� 888 สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

05:00 Cibao FC รอ UniversidadO M

������������ ��������� 888 ชเลสวิกลีกา

19:00 SV Todesfelde รอ SV Eichede
20:00 เอสวี ฟรีเชีย 03 รอ ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก
20:00 SV Preussen 09 Reinfeld รอ อูทิน 08

������������ ��������� 888 โปแลนด์ Div.4

16:00 Blonianka Blonie 1 - 2 เคเอสคุทโน 1-1
19:00 จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 2 - 0 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 2-0
24วินาที MKP Carina Gubin 0 - 0 Piast Zmigrod -
26วินาที Podlasie Biala Podlaska 0 - 0 LKS Lagow -
16วินาที วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 0 - 1 Cracovia II -
23วินาที สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 1 - 0 เออซุส วอร์ซอ -

������������ ��������� 888 แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ รอ กรีน อีเกิลส์

������������ ��������� 888 ไอร์แลนด์ U19 ลีก

66 วินาที เซนต์.แพทริค(ยู19) 5 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 4-0

������������ ��������� 888 เซอร์เบีย U19 ลีก

15:00 IMT Novi Beograd U19 2 - 0 Zemun FK U19 1-0
18:10 Spartak Subotica U19 0 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 0-0
52 วินาที ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 1 - 1 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 1-1
19วินาที FK Macva Sabac U19 0 - 0 FK Radnicki 1923 U19 -

������������ ��������� 888 สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 3 - 2 SK Detmarovice 2-1
15:15 เบอโน่ 2 7 - 1 Sokol Tasovice 6-0
15:15 โอปาว่า 2 3 - 1 Novy Jicin 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง So Bruntal 0 - 1 Frydlant Nad Ostravici 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟซี เซนิท คาสลาฟ 0 - 1 SK Vysoke Myto 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง Kozlovice 1 - 0 Sumperk 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง Slavoj Myto 2 - 1 เอฟเค โฮโรวิคโก 2-1
พักครึ่ง พักครึ่ง เบนาทกี้ นาด จิเซรัว 0 - 0 Dvur Kralove nad Labem 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง Stara Rise 0 - 1 ทีเจ สตาร์เบอร์โน 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟเค โคลิน 0 - 0 Horky Nad Jizerou 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง SK Zdirec Nad Doubravou 0 - 1 Velka Bites 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง Sokol Lom 2 - 0 Spartak Sobeslav 2-0

������������ ��������� 888 เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

15:45 Uhlenhorster SC Paloma รอ Meiendorfer SV
18:00 SFC Stern 1900 รอ แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
18:00 TuS Schwachhausen รอ BTS Neustadt
19:00 1. FC Lok Stendal รอ Rostocker FC
19:00 เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ รอ แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ
19:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 รอ FC An der Fahner Hohe
19:00 Grimma รอ เอนเฮียท รูดอลสตัดท์
19:00 SV Hemelingen รอ ฮาเบนเฮาเซอร์
19:00 Mahdov FC รอ Hertha 06 Charlotten
19:00 Torgelower SV Greif รอ ฮันซ่า รอสต๊อค 2
19:00 international Leipzig FC รอ SV 09 Arnstadt
19:30 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 รอ Rielasingen Arlen
20:00 เอ็มทีวี จีฟฮอร์น รอ เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
20:00 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี รอ ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น รอ FC Monchengladbach 1894
20:00 ทีเอสเฟา เมียร์บุช รอ ทีวีดี เฟลเบิร์ท
20:00 FC Eddersheim รอ เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช
20:00 SV Zeilsheim รอ วอล์ดเกอเมส
20:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ รอ อดัม แซม บีค
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี รอ ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด
20:00 SG Finnentrop/Bamenohl รอ ทูเอส เอ็นเนเปเทล
20:00 SC Borgfeld รอ บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา
20:00 SV Westfalia Rhynern รอ FC Eintracht Rheine
20:00 TuS Komet Arsten รอ เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน
20:00 Duren รอ เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์
20:00 ฮัวร์ท รอ เอสเฟา เบรนิก
20:00 DJK Don Bosco Bamberg รอ DJK Ammerthal
20:00 กอนเซนไฮม์ รอ เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร
20:00 เอสวีจี เกิตติงเกน 07 รอ ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก
20:00 เอฟซี คลีฟ รอ Sterkrade
20:00 SpVg Schonnebeck รอ เรติงเกน เอสวี
20:00 จาห์น เฮียร์เฟลด์ รอ เอฟซี มอนไฮม์
20:00 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน รอ Hammer SpVg
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 รอ เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ
20:00 Rot-Weiss Walldorf รอ Turk Gucu Friedberg
20:00 VfB Ginsheim รอ TuS Dietkirchen
20:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น รอ TSV Victoria Clarholz
20:00 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี รอ วัตเทินไชด์ 09
20:00 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 รอ SpVgg Vreden 1921
20:00 บีเอสซี ฮาสเตดท์ รอ เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน
20:00 เอนด์เทบรูกค์ รอ เอฟซี กูเทอร์สโลห์
20:00 ออมันด์-เวเกแซค รอ ยูเนี่ยน 60 เบรเมน
20:00 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น รอ Siegburger SV 04
20:00 เฮนเนส 05 รอ BC Viktoria Glesch Paffendorf
20:15 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล รอ DJK Teutonia St.Tonis
20:15 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน รอ ทีเอสจี สโปรกโคเวล
20:30 เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส รอ เอฟซี เครย์
20:30 SpVg Frechen 20 รอ SpVg Wesseling-Urfeld
20:30 Bocholt FC รอ เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
20:30 SFL Bremerhaven รอ แวร์เดอร์ เบรเมน 3
20:30 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท รอ เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์
20:30 เฟาเอฟแอล วิชทาล รอ เอสเฟา ดุทซ์ 05
22:00 TSV Karlburg รอ Feucht SC

������������ ��������� 888 กัวเตมาลา D2

09:00 ซีดี ซากาปา 0 - 1 เดปอร์ติโว มิกต์แลน 0-0
00:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ รอ Juventud Pinulteca FC
03:00 Plataneros La Blanca รอ Coatepecano IB
04:00 Chimaltenango FC รอ CSD Agua Blanca
07:00 Deportivo Xinabajul รอ Puerto San Jose

������������ ��������� 888 บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

21:00 กอชค์ กาเบลา รอ FK Radnik Hadzici

������������ ��������� 888 อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

18:00 เชลซี(ยู 23) 1 - 6 อาร์เซน่อล (ยู 23) 0-4
60 วินาที เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0 - 1 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 0-1
63 วินาที ลิเวอร์พูล (ยู 23) 0 - 4 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-2

������������ ��������� 888 นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 มานากัว เอฟซี รอ เรอัลมาดริซเอฟซี
07:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล รอ ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว
09:00 ยูเวนตุส มานากัว รอ จาลาปา

������������ ��������� 888 ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

87 วินาที เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 2 - 1 ทีอีซี 1-1

������������ ��������� 888 โครเอเชีย 2.Division

พักครึ่ง พักครึ่ง เอ็นเคโอซีเยค 2 1 - 1 NK Croatia Zmijavci 1-1
22:00 วาร์เท็กซ์ รอ ดีนาโมซาเกร็บ 2

������������ ��������� 888 ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

17:00 นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี รอ Tullamore Town
17:00 บังกอร์ เซลติก รอ เชอร์รี โอรชาร์ด
18:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด รอ Edenderry Town FC
18:00 Wayside Celtic รอ โฮม ฟาร์ม เอฟซี

������������ ��������� 888 โรมาเนีย U19 ลีก

16:00 CFR Cluj U19 2 - 1 ACS Kids Tampa Brasov U19 0-0
16:00 UTA Arad U19 4 - 0 LPS Bihorul Oradea U19 1-0
16:00 ACS Bucharest U19 0 - 2 LPS Buzau U19 0-0
16:00 Concordia Chiajna U19 4 - 5 สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19) 2-0

������������ ��������� 888 สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

15:00 เอฟซี นิตร้า (ญ) 2 - 5 MSK Zilina (w) 1-3
พักครึ่ง พักครึ่ง เอเอส เทรนซิน(ญ) 0 - 1 FC Petrzalka (w) 0-1

������������ ��������� 888 สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

16:00 AD Son Sardina (w) 3 - 1 Huesca (w) 2-0
16:00 อัลไดอา(ญ) 0 - 0 CD Toledo (W) 0-0
17:00 Olimpico de Leon (W) 1 - 1 Gijon FF (w) 0-1

������������ ��������� 888 ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:15 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 3 - 1 Quinns FC 2-0

������������ ��������� 888 อิตาลี Serie D

20:00 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ รอ ASD RG Ticino
20:00 คาเวเซ่ รอ แรนเด
20:00 Citta Di S. Agata รอ ทราปานี่
20:00 เอฟบีซี กราวิน่า รอ Casarano
20:00 ฟอสซาโน่คาลซิโอ รอ ไลกอร์น่า
20:00 กาวอร์ราโน รอ ASD Cascina Caclio
20:00 Lavagnese รอ เอ.เอส.วาเรเซ่
20:00 มอนเตเบลลูนา รอ San Martino Speme
20:00 Real Calepina FC รอ เอเอสดี บรูซาปอร์โต
20:00 ริมินี่ รอ ปราโต้
20:00 ซาสซาริ ตอร์เรส รอ กุยเกลียโน่
20:00 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ รอ Olginatese
20:00 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ รอ Vastese
20:00 Vastogirardi รอ Castelfidardo
20:00 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ รอ เอซี เอสเต้
20:00 Aglianese รอ ทริเทียม
20:00 เอเอสออสเตียแมร์ รอ Cynthiabalonga
20:00 Asd Pineto Calcio รอ คาสเซิลนูโอโว
20:00 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ รอ Lentigione
20:00 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 รอ เอสเอส โนล่า 1925
20:00 เคียรี่ รอ Borgosesia
20:00 Correggese Calcio รอ เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ
20:00 FC Lamezia Terme รอ ASD Troina
20:00 Franciacorta รอ ปอนเต ซาน เปียโตร
20:00 กลาดิเอเตอร์ รอ เอพริลเลีย
20:00 เมซโซลาร่า รอ Borgo San Donnino
20:00 โนวาร่า รอ Asti
20:00 Recanatese รอ โตเลนติโน่
20:00 Sona รอ เอ.ซี.เครม่า 1908
20:00 ยูเอสดี บิตอนโต รอ โรทอนดา
20:00 Vis Nova Giussano รอ US Breno
20:00 SC Caronnese รอ ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้
20:00 จีเอสดี แอมโบรเซียนา รอ อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
20:00 นาร์โด รอ ทีมอัลตามูรา
20:00 เอเอสดี มูราเวรา รอ Atletico Uri
20:00 ASD Pro Livorno รอ ASD Flaminia Civita Castellana
20:00 Carbonia รอ USD Latte Dolce

������������ ��������� 888 ซานมารีโนลีก

20:00 SC Faetano รอ S.S Pennarossa
20:00 เตร เพนน์ รอ Entai Ravi Tucci
20:00 ซาน โจวันนี รอ เอซียูเวเนส โดกาน่า

������������ ��������� 888 อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 ดักลาส เฮก รอ ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย
01:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว รอ เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี
01:00 เดปอร์ติโวมาดรีน รอ ฮูราแคน ลาส เฮราส
01:00 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ รอ ซานซิเนน่า
01:00 Club Ciudad de Bolivar รอ โซล เดอ เมโย
01:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ รอ วิลล่า มิเตร
01:00 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา รอ ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต
01:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส รอ กิมนาเซีย วาย ทิโร่
01:30 เซนทรัล นอร์ ซัลตา รอ ยูเนี่ยน ซุนชาเลส
02:00 โบค่า ยูนิดอส รอ ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู
02:00 สปอร์ติโว เพนาโรล รอ ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์
02:00 Independiente Chivilcoy รอ เดซามปาราดอส

������������ ��������� 888 Portugal Campeonato Nacional

19:00 บาเรียเรนเซ่ รอ โอลฮาเนนเซ่
21:00 Castro Daire รอ เอสพี เอสพินโฮ
21:00 พินฮาลโนเวนเซ่ รอ Mokala Pancheners
21:00 Forjaes รอ Vilaverdense
21:00 กอนโดมาร์ รอ CD Gouveia
21:00 ลัวเล็ทตาโน รอ เอสเปแรนคา เดอ ลากอส
21:00 ซาคาร์เวนเนส รอ โลวเรส
21:00 ลูซิทาโน่เอฟซีวี รอ ซีเอสดี กามาร่า โลโบส
21:00 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี รอ Ferreira de Aves
21:00 Marinhense รอ Sertanense FC
21:00 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค รอ CG Vitoria Sernache
21:00 Tirsense รอ ยูเอสซี ปาเรเดส
21:00 GD Fontinhas รอ Aidan Heinus
21:00 เลคา รอ GDSC Alvarenga
21:00 เมเรลินเนเซ่ รอ Limianos
21:00 Salgueiros รอ Vila Mea
21:00 ซินเทรียนเซ่ รอ Pero pinheiro
22:00 ไอดีล รอ เบเลเนนส์
22:00 มาริติโม่ 2 รอ ซัล กาดาส

������������ ��������� 888

14:30 ฮ่องกง เอฟซี 1 - 2 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1-1

������������ ��������� 888

16:00 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 - 4 อโตรมิโตส (ยู 19) 1-2

������������ ��������� 888

20:00 รูกินโซ เอฟซี รอ Flambeau de LEst
20:30 Aigle Noir รอ มูซอนกาติ เอฟซี

������������ ��������� 888

20:00 KF Dukagjini รอ พริสตีนา
21:00 Gjilani รอ KF Ulpiana
21:00 KF Drenica Skenderaj รอ เดริต้า จิลาน

������������ ��������� 888

01:30 อิมพิเรียล เอฟซี (ญ) รอ Athletico Paranaense (w)
02:00 ปีเอาอี รอ โคเมอเชียล-เอสพี

������������ ��������� 888 Brazil L

01:00 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ รอ Perolas Negras
01:00 Serra Macaense รอ Serrano BA

������������ ��������� 888 Brazil DDL

22วินาที Gloria RS 1 - 0 เวราโนโปลิส อาร์เอส -
01:00 Guarany de Bage รอ CE Lajeadense
01:00 GA Farroupilha/RS รอ Uniao Frederiquense RS

������������ ��������� 888

67 วินาที NK Orijent U19 1 - 1 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) 1-1

������������ ��������� 888

03:00 CD Villa Real Sociedad รอ CD Los Almendros

������������ ��������� 888

17:00 เรอัล เบติส (ยู 19) 6 - 0 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 2-0
17:00 ซีดี โรด้า (ยู 19) 2 - 0 Kelme CF U19 1-0
22:00 กอร์โดบา(ยู 19) รอ เซบีย่า (ยู 19)
22:59 Castilleja CF U19 รอ Seneca CF U19

������������ ��������� 888

13:15 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 - 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด 1-0
13:15 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1 - 1 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 0-0

������������ ��������� 888

21:00 NK Podvinci รอ NK Smarje pri Jelsah

������������ ��������� 888

22:59 Antigua GFC (W) รอ ซีเอสดี บาร์เซนา เอฟเอฟ(ญ)

������������ ��������� 888

01:00 คัมโบริว เอสซี รอ บาร์ราเอฟซี

������������ ��������� 888

01:00 เบนฟิก้า(ยู 23) รอ Farense U23

������������ ��������� 888

04:00 แปซิฟิก เอฟซี รอ Atletico Ottawa

������������ ��������� 888

18:10 Soweto Fabulous (w) 2 - 3 Kempton Park FC (W) 1-2
19:05 Luso Africa (w) 0 - 1 Wits University FC (w) 0-0

������������ ��������� 888

16:00 Trnje รอ NK Tresnjevka
21:30 Urania รอ เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน
21:30 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว รอ NK Slavonac Bukovlje
22:00 Bistra รอ เอ็นเค วร์โบเวต

������������ ��������� 888

13:00 โกยาง เอฟซี 1 - 10 ชิฮุงชิ ซิตี้ 1-3
13:00 Gangwon II 0 - 0 โปชอน เอฟซี 0-0
14:00 ชุนชอนซิติเซ็น 3 - 1 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1-1

������������ ��������� 888

15:00 Khovd 4 - 0 Khukh Chononuud 1-0

������������ ��������� 888

10:10 Henderson Eels FC 0 - 2 Southern United Honiara 0-1
12:10 Honiara City FC 1 - 3 FC Isabel United 0-2

������������ ��������� 888

01:00 CA Itapemirim U20 รอ Sport Clube Capixaba U20

������������ ��������� 888

09:00 California Utd Strikers 0 - 2 มิชิเกน สตาร์ 0-0

������������ ��������� 888

21:00 CS Municipal รอ Tipitapa

������������ ��������� 888

00:00 Argentino Quilmes (W) รอ Sarmiento (W)
01:00 Banfield (W) รอ Defensa y Justicia (W)

������������ ��������� 888

52 วินาที Club Cachorros 0 - 0 Estudiantes de la Provincia 0-0
22:00 CD Academia Italiana รอ Deportivo JM
00:00 Deporcauca รอ Deportivo Independiente Popayan
01:00 Arsenal Bogota รอ Tigres FC Reserves

������������ ��������� 888

65 วินาที Club Comunicaciones U20 1 - 0 Villa San Carlos U20 0-0
60 วินาที Los Andes U20 1 - 0 UAI Urquiza U20 0-0

������������ ��������� 888

10:45 Gold Coast Knights U23 3 - 4 Eastern Suburbs U23(AUS) 2-2
11:00 Sunshine Coast U23 2 - 1 Souths United U23 1-0
11:15 Southside Eagles U23 1 - 0 SWQ Thunder U23 0-0
12:30 Redlands United U23 3 - 0 Gold Coast United U23 2-0
12:45 Logan Lightning U23 1 - 0 Brisbane Olympic FC U23 1-0
12:50 Brisbane Strikers U23 0 - 1 Sunshine Coast Wanderers U23 0-1
12:50 Brisbane Roar U23(N) 3 - 3 Moreton Bay United U23 1-3

������������ ��������� 888

11วินาที Argentino Mendoza (W) 0 - 0 Andes Talleres (W) -

������������ ��������� 888

00:00 รีโมสตาร์ รอ เบนเดล อินชัวรันส์

������������ ��������� 888

02:30 เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ รอ CEC Mendoza

������������ ��������� 888

04:00 Champions FC Academy รอ Panama City FC
05:00 SD Panama Oeste รอ ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง)
05:00 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) รอ CD Centenari

������������ ��������� 888

ต่อเวลา วินาที Ferroviario Beira 2 - 0 CD Matchedje 0-0

������������ ��������� 888

17:00 เรอัลสปอร์ต คลับ 1 - 0 คัลดัส 0-0
22:59 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี รอ วิตอเรีย เซตูบัล
22:59 UD Santarem รอ เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
22:59 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี รอ มอนตาเรเกร
22:59 ซีเอฟคาเนลาส 2010 รอ สปอร์ติง บราก้า 2

������������ ��������� 888

17:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 2 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1-0
17:00 เซบีย่า แอตเลติโก 1 - 3 ซีดี อัลโคยาโน่ 1-2
17:00 เซลต้า บีโก้ บี 2 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1-1
17:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 3 - 2 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1-1
22:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ รอ อัลเจซีราส
22:00 ซาบาเดย์ รอ บาร์เซโลน่า บี
22:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา รอ กาลาฮอร์รา
22:00 ยูดี โลโกรนเยส รอ เรอัล ยูนิโอน

������������ ��������� 888

พักครึ่ง พักครึ่ง เวเจิล (ญ) 0 - 0 อาร์ฮุส 1900(ญ) 0-0
9วินาที KoldingQ II (w) 0 - 0 IF Lyseng (w) -

������������ ��������� 888 19/09/2564



������������ ��������� 888AFC Womens Asian Cup Qualifiers, BRA D4, Brazil DDL, Brazil L, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, NOR D4, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, UAE RL, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลกัตตา Football League, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต อิมมิเรต คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite One, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย คัพ, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิสคัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอล คัพ, อิสราเอลลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี คัพ,