บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������������ ������ ��������� ������ 19/09/2564

������������ ������ ��������� ������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 ปาโตรนาโต ปารานา รอ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
01:45 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ รอ เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
01:45 ซีเอ พลาเทนเซ่ รอ อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส
04:00 ซีเอ ฮูราแคน รอ อินดิเพนเดนเต้
06:15 ริเวอร์เพลท รอ อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้

������������ ������ ��������� ������ ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

พักครึ่ง พักครึ่ง สตวร์มกราซ 2 - 0 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 2-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-1
22:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก รอ ราปิด เวียนนา

������������ ������ ��������� ������ บราซิล ซีรี่ เอ

21:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส รอ ฟอร์ตาเลซ่า
02:00 เซาเปาโล รอ แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
04:15 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา รอ อเมริกา เอ็มจี
06:30 ฟลาเมงโก รอ เกรมิโอ้ ปอร์โต้

������������ ������ ��������� ������ จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

89 วินาที แซงต์ ทรุยด็อง 1 - 2 ราซิ่ง เกงค์ 1-0
21:00 รอแยล อันท์เวิร์พ รอ Seraing United
23:30 สตองดาร์ด ลีแอช รอ อันเดอร์เลชท์
02:00 คอร์ไทรจ์ รอ เคเอเอ เกนท์

������������ ������ ��������� ������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 สตอล เมียเลช 0 - 3 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-0
21วินาที กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0 - 0 วอร์ต้า พอซแนน -
22:30 ลีเกีย วอร์ซอว์ รอ โกลนิค เลชน่า

������������ ������ ��������� ������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

63 วินาที แรนเดอร์ส 3 - 2 นอร์ดเจลแลนด์ 3-2
62 วินาที เวเจิล 1 - 1 วีบรอก 1-1
21:00 ซอนเดอร์ไจสกี รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ
22:59 เอฟซี โคเปนเฮเกน รอ มิดทิลแลนด์

������������ ������ ��������� ������ บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 สตุ๊ตการ์ต รอ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน
22:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
00:30 โวล์ฟสบวร์ก รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต

������������ ������ ��������� ������ บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1 - 4 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 0-3
ต่อเวลา วินาที ซังค์ เพาลี 4 - 1 อิงโกลสตัดท์ 1-0
89 วินาที ดาร์มสตัดท์ 1 - 0 ดินาโม เดรสเดน 1-0

������������ ������ ��������� ������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

20:30 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด รอ อาร์เซน่อล ตูล่า
22:59 เอฟเค โซชิ รอ ดินาโม มอสโก

������������ ������ ��������� ������ ลีกเอิง ฝรั่งเศส

18:00 นีซ 2 - 2 โมนาโก 0-1
21วินาที แกลร์กมงต์ ฟุต 0 - 0 แบรสต์ -
21วินาที อองเช่ร์ 1 - 2 น็องต์ -
21วินาที แร็งส์ 0 - 0 ลอริยองต์ -
21วินาที ทรัวส์ 0 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์ -
22:00 โอลิมปิก มาร์กเซย รอ แรนส์
01:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง รอ โอลิมปิก ลียง

������������ ������ ��������� ������ เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

62 วินาที ฮอนก้าเอสพู 0 - 0 เอชเจเค เฮลซิงกิ 0-0

������������ ������ ��������� ������ เค-ลีก

12:00 อินชอนยูไนเต็ด 0 - 1 ซองนัม เอฟซี 0-0
14:30 เอฟซี โซล 2 - 1 ซูวอน ซิตี้ 2-0

������������ ������ ��������� ������ ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

17:15 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1 - 0 พีอีซี ซโวลล์ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 0 - 1 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 0-1
21:45 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ รอ อาแซด อัลค์มาร์
21:45 วิเทสส์ อาร์นเฮม รอ เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด

������������ ������ ��������� ������ ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

00:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค รอ ชิคาโก ไฟร์
03:00 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน รอ ออร์แลนโด ซิตี้
06:30 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส รอ ลอส แอนเจลิส เอฟซี
08:00 โคโลราโด ราปิดส์ รอ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส

������������ ������ ��������� ������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ชาร์ปบอร์ก 08 รอ โรเซนบอร์ก
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค รอ โบโด กลิมท์
22:59 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ รอ ซานเดฟยอร์ด
22:59 วาเลเรนก้า รอ โมลด์
01:00 ทรอมโซ่ ไอแอล รอ เอสเค บรานน์

������������ ������ ��������� ������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:30 วิเซล่า รอ ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
00:00 ปอร์โต้ รอ โมไรเรนเซ่
02:30 เอสโตริล รอ สปอร์ติ้ง ลิสบอน

������������ ������ ��������� ������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

21วินาที ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 1 - 0 เอล์ฟส์บอร์ก -
19วินาที ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0 - 0 โอเรโบร -
22:30 ฮาล์มสตัด รอ คัลมาร์

������������ ������ ��������� ������ พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

18:00 ดันดี ยูไนเต็ด 1 - 0 ดันดี 0-0
21:00 ลิฟวิงสตัน รอ เซลติก
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส รอ มาเธอร์เวลล์

������������ ������ ��������� ������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 กิริซันสปอร์ 0 - 0 คอนยาสปอร์ 0-0
22วินาที กาลาตาซาราย 0 - 0 อลันยาสปอร์ -
22:59 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค รอ เฟเนร์บาห์เช่
22:59 ฮาเตย์สปอร์ รอ เคย์เซริสปอร์

������������ ������ ��������� ������ ลาลีกา สเปน

56 วินาที มายอร์ก้า 0 - 0 บียาร์เรอัล 0-0
21:15 เรอัล โซเซียดาด รอ เซบีย่า
23:30 เรอัล เบติส รอ เอสปันญ่อล
02:00 บาเลนเซีย รอ เรอัล มาดริด

������������ ������ ��������� ������ กรีซ เนชั่นแนล A

19วินาที อโพลลอน สมายร์นิส 0 - 1 โวลอส เอ็นเอฟซี -
22:15 โอเอฟไอ เครเต้ รอ เออีเค เอเธนส์
22:15 พีเออี อโตรมิตอส รอ พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
00:30 เลเมีย รอ โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
00:30 แอสเตราส ตริโปลิส รอ พีเอโอเค ซาโลนิก้า

������������ ������ ��������� ������ สเปน ลาลีกา 2

62 วินาที ฮูเอสก้า 0 - 0 ฟูเอนลาบราดา 0-0
21:00 พอนเฟร์ราดิน่า รอ มาลาก้า
23:15 เออิบาร์ รอ สปอร์ติ้ง กิฆอน
23:15 เตเนริเฟ่ รอ มิรานเดส

������������ ������ ��������� ������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

17:30 เอ็มโปลี 0 - 3 ซามพ์โดเรีย 0-1
21วินาที เอซี เวนิช 0 - 1 สเปเซีย -
22:59 ลาซิโอ รอ กาญารี่
22:59 เวโรน่า รอ เอเอส โรม่า
01:45 ยูเวนตุส รอ เอซี มิลาน

������������ ������ ��������� ������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

21วินาที เวสต์แฮมยูไนเต็ด 0 - 0 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด -
21วินาที ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้ -
22:30 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ รอ เชลซี

������������ ������ ��������� ������ อิตาลี เซเรีย บี

01:30 ปาร์ม่า รอ เครโมเนเซ่

������������ ������ ��������� ������ กระชับมิตร คัพ

16:30 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ รอ Castellon B
22:59 เอฟซี ลินคอล์น รอ ยูโรปาเอฟซี
23:30 Callosa Deportiva CF รอ อะเซโร
01:45 Caicara EC รอ Oeirense
06:00 ฮูสตัน แดช (ญ) รอ ไทเกรส(ญ)

������������ ������ ��������� ������ สวิสคัพ

19:30 FC Rorschach รอ บาเซิ่ล
20วินาที Chenois 0 - 1 เซนต์ กัลเลน -
21:00 FC Iliria รอ ยัง บอยส์
21:00 ปอร็องทรุย รอ เคียสโซ

������������ ������ ��������� ������ สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

21:00 Lothian Hutchison รอ มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี

������������ ������ ��������� ������ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 ฮาโปเอล ฮาเดร่า รอ ฮาโปเอล เยรูซาเลม
23:30 ฮาโปเอล ไฮฟา รอ ฮาโปเอล เคอร์ยัต
00:15 เบต้าเยรูซาเล็ม รอ มัคคาบี้ เนทันย่า

������������ ������ ��������� ������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า รอ เอฟซี มินาจ
23:30 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ รอ เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า
23:30 เอฟซี ลวีฟ รอ เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ

������������ ������ ��������� ������ สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 เอ็นเค เครสโก รอ เอ็นเค ครักคา
21:00 NK Rogaska รอ เอ็นดี กอริก้า

������������ ������ ��������� ������ สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 อโครโพลิส ไอเอฟ 0 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1
21วินาที ฟัลเค่นเบิร์ก 0 - 0 ออสเตอร์ ไอเอฟ -

������������ ������ ��������� ������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

21วินาที เฟรดริกซ์สตรัด 0 - 0 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล -

������������ ������ ��������� ������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

17:30 เอฟซีคลินเซนิ 0 - 1 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 0-0
21วินาที เซ็บซี่ 0 - 0 ยูทีเอ อารัด -
22:59 ดินาโม บูคาเรสต์ รอ โบโตซานี่

������������ ������ ��������� ������ เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 3 - 2 เวนด์ซีเซล 3-0
21วินาที ไนโคบิ้ง เอฟซี 0 - 1 เจมส์เมอบังค์ -

������������ ������ ��������� ������ ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 2 - 1 กราเซอร์ เอเค 0-1

������������ ������ ��������� ������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

22:59 ปาร์ติซาน เบลเกรด รอ เซอร์เวน่า ซเวซด้า

������������ ������ ��������� ������ ตุรกี 2 Ligi A

17:30 Tuzlaspor Kulubu 0 - 0 บูร์ซาสปอร์ 0-0
22วินาที ซัมซั่นสปอร์ 0 - 0 เกนเคลอร์บิลิจี้ -
22:59 อัลตินอร์ดู รอ เดนิซลิสปอร์
22:59 อดาน่าสปอร์ รอ อุมรานิเยสปอร์

������������ ������ ��������� ������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:15 โบเตฟ วราตซา รอ ซีเอสเคเอ โซเฟีย
00:30 สลาเวีย โซเฟีย รอ โดโกเรต์ส รัซกราด

������������ ������ ��������� ������ สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 สโลวาน บราติสลาวา รอ เอ็มเอสเค ซิลิน่า

������������ ������ ��������� ������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:05 แซดเอ็นเคโอซีเยค รอ เฮชเอ็นเคกอริก้า

������������ ������ ��������� ������ ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า รอ เทปลิเซ่
21:00 สปาร์ตาปราก รอ เบามิต ยาโบลเนค
00:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 รอ สลาเวีย ปราก

������������ ������ ��������� ������ เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

21:00 เวสเตอร์โล รอ KMSK Deinze
01:00 เควีเอสเค ลอมเมล รอ ลีแอร์ส

������������ ������ ��������� ������ เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 2 - 2 พูมาส ยูนัม 1-0
09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 0 ปาชูก้า 0-0
07:00 ครูซ อาซูล รอ กัวเรตาโร่ เอฟซี
07:05 มอนเทอร์เรย์ รอ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล

������������ ������ ��������� ������ อิตาลี C1A

พักครึ่ง พักครึ่ง เมสสิน่า 0 - 0 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง คาตาเนีย 0 - 0 บารี 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ลาติน่า 0 - 1 ฟอกเจีย 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ปากาเนเซ่ 1 - 0 ทารันโต้ 1-0
45+วินาที ปาแลร์โม่ 0 - 0 คาตันซาโร่ -
พักครึ่ง พักครึ่ง เอพี เทอร์ริส 0 - 0 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง โปเทนซ่า 0 - 0 Nuova Monterosi 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ปาโดวา 1 - 0 ตริเอสติน่า 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ปิอาเชนซา 0 - 0 โปร ปาเทรีย 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ซุดติโรล อัลโต้ 0 - 0 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เทรนโต้ 1 - 0 เจียน่า เออมินิโอ 1-0
22:30 อันคอน่า รอ ปอนเทเดร่า
22:30 คาร์ราเรเซ่ รอ กรอสเซโต้
22:30 เฟอร์มาน่า รอ โมเดน่า
22:30 ไอโมเลเซ่ รอ โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี.
22:30 ลุคเชเซ่ รอ โอลเบีย
22:30 มอนเตวาชี รอ เปสคารา
22:30 เตราโม่ รอ วิส เปซาโร
22:30 วิเทอเบเซ่ รอ เชเซน่า
22:30 ฟิเดริส อัลเดียร์ รอ วิโบเนเซ่
22:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ รอ มานโตวา
22:30 ยูเวนตุส(ยู 23) รอ โปร เวอร์เซลลี่
22:30 เลชโก้ รอ เฟอรัลพิซาโล
22:30 เซเรกโน่ รอ เรนาเต้ เอซี
01:30 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า รอ Legnago Salus

������������ ������ ��������� ������ ฮังการี คัพ

23วินาที Bonyhad Volgyseg 0 - 0 เปซซี่ เอ็มเอฟซี -
20:00 Zalaszentgroti VFC รอ III. เครูเลติ ทียูอี
20:00 Sarosd NKSC รอ อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์
20:00 Hatvan รอ เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
23วินาที Felsozsolca 0 - 3 เคชเคเมติ ทีอี -
20:00 Karancslapujto รอ Nagykanizsai TE 1866
22:00 เอฟซี ไอการ์ รอ กีไอร์มอต เอสอี
22:59 ซิโอฟอค เอฟซี รอ วีดีโอตัน ปุชคัช อะคาเดมี่
22:59 ไนเรกิฮาซา รอ บูดาเปสต์ ฮอนเวด

������������ ������ ��������� ������ โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1 - 2 คาซ่า เพีย เอซี 0-0
17:00 เอสซี เฟยเรนเซ่(N) 2 - 2 เอสแอล เบนฟิก้า บี 1-2
21วินาที จีดี ชาเวซ 0 - 1 ปอร์โต้ บี -

������������ ������ ��������� ������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี รอ อโปเอล นิโคเซีย

������������ ������ ��������� ������ อิสราเอล Leumit ลีก

23:30 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี รอ ฮาโปเอล รามัต กาน
23:30 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ รอ ฮาโปเอล ริซอน
23:30 ฮาโปเอล อฟูล่า รอ ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา
23:30 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา รอ เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย
23:30 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม รอ มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ
23:30 ฮาโปเอล รานาน่า รอ ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี
23:30 คาฟร์ กาซิม รอ มัคคาบี้ บีไน ไรน่า
23:30 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า รอ ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน

������������ ������ ��������� ������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

21:00 อัคราเนส รอ ฟีลเคียร์
21:00 เลคเนียร์ เรกยะวิก รอ เคฟลาวิค
23:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค รอ ไวกิงเกอร์ เรยาวิค
23:15 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ รอ เบรย์ดาบลิค
01:30 วาลูร์ เรย์ยาวิค รอ เคเอ อคูเรย์รี่

������������ ������ ��������� ������ อิสราเอล คัพ

ต่อเวลา วินาที เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 1 - 1 Hapoel Ironi Karmiel 1-1

������������ ������ ��������� ������ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

21วินาที คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 0 - 1 ทีพีเอส ตูร์คู -
19วินาที กนิสตัน เฮลซิงกิ 0 - 0 จิปโป -
21วินาที มูซ่า 0 - 1 ยาโร -
19วินาที อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 0 - 0 วีพีเอส วาซ่า -
21วินาที โรพีเอส โรวานีมี่ 0 - 0 เคพีวี คอคคูล่า -
21วินาที พีเค-35 วานตา 1 - 0 เอ็มพี มิคเคลลี่ -

������������ ������ ��������� ������ ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 Hegelmann Litauen 1 - 0 บอลติกปาเนเวจิส 0-0
65 วินาที เอฟเค ริเตเรียไอ 2 - 0 เนเวซิส 0-0

������������ ������ ��������� ������ สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 Orebro Syrianska IF 0 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ 0-0
21:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ รอ โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด
21:00 ไอเอฟเค ลูเลีย รอ ยูเมีย เอฟซี
21:00 ฮัมมาร์บี้ TFF รอ อัสซีริสก้าบีเค
22:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ รอ อัสซีริสก้า

������������ ������ ��������� ������ โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 จีเคเอส ทิคี 1 - 1 วิดซอว์ ลอดส์ 0-0
21วินาที ออดราออปอเล 0 - 0 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ -
22:59 พุชช่า นิโปโลมิเช่ รอ โครบริ โกลกูฟว์

������������ ������ ��������� ������ พรีเมียร์ลีก เบลารุส

21วินาที ดินาโม มินส์ค 0 - 0 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค -
22:00 เอฟเค วิเท็บส์ค รอ ตอร์ปิโด มินส์ค
00:00 เนเมน กร็อดโน่ รอ สมอร์กอน เอฟซี

������������ ������ ��������� ������ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2 - 3 ทอม ทอมสค์ 1-2
18:00 โดลโกพรูดนี่ 1 - 1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-1
61 วินาที สปาร์ตัก มอสโก 2 0 - 0 บัลติก้า 0-0
22วินาที เทคสติลชิค อีวาโนโว 0 - 0 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน -
21:00 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ รอ เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์
21:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 รอ แอคร่อน โตเกลียทติ
21:00 ตอร์ปิโด มอสโก รอ กาโซวิก โอเรนเบิร์ก
22:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ(N) รอ เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์
22:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ รอ เฟเคิล

������������ ������ ��������� ������ CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

21วินาที เอพีอาร์ เอฟซี 0 - 0 Mogadishu City -
21:00 มานีมายูเนี่ยน รอ Bouenguidi Sports
21:30 เอเอส โอโตโฮ รอ ยูดี ซองโก้
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด รอ ยัง แอฟริกันส์
22:00 อัล-ฮิลาล รอ Fasil Kenema
22:30 Asokara รอ LPRC Oilers
22:59 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) รอ Kmka
00:00 อัล เมอร์รีคห์ รอ เอ็กซ์เพรส เอฟซี
00:00 เอเอสอีซี มิโมซาส รอ Teunhueth FC
03:00 ซีอาร์ เบลูอิซดัด รอ อควายูไนเต็ด
03:00 อีเอส เซทิฟ รอ Fortune FC Gambia

������������ ������ ��������� ������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:30 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ รอ ซีเอ ริเวอร์เพลท
01:30 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ รอ คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
03:45 ทอร์ค(N) รอ พลาซ่า โคโลเนีย

������������ ������ ��������� ������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) รอ เดป.ซาน มาร์ติน
03:30 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) รอ เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล

������������ ������ ��������� ������ ลัตเวีย คัพ

19:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก รอ เอฟเค วัลเมียรา
22:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา รอ ริก้า เอฟซี

������������ ������ ��������� ������ สโลวีเนีย ลิกา 1

22วินาที ทาบอร์เซซานา 1 - 0 เอ็นเค อลูมินิจ -
22:00 เอฟซี โคเปอร์ รอ ASK Bravo Publikum
01:15 มาริบอร์ รอ เอ็นเค มูรา 05

������������ ������ ��������� ������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า รอ เดปอร์ติโว กาลี
06:05 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ รอ อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่
08:10 อากีลาส โดราดาส รอ แอตเลติโก บูคาราแมนก้า

������������ ������ ��������� ������ CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

19:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ รอ URA Kampala
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส รอ CFFA
21:00 คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร รอ ASFA-Yennega
21:00 Interclube Luanda รอ Mafunzo FC
22:00 Ashanti Golden Boys รอ Bayelsa United
22:30 MC Breweries รอ Binga
22:59 Wakirya Athletic Club รอ Diambars
00:00 Al-Ahli Tripoli รอ Hay Al Wadi
00:00 คองคอร์ด รอ ASC Kara

������������ ������ ��������� ������ เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

13:00 บรัวบริทอากีต้า 1 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
15:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 2 - 0 รีโนฟา ยามากูชิ 2-0
16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 3 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1
17:00 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0-0

������������ ������ ��������� ������ สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

01:00 เบอโน่ รอ วิคตอเรีย ซิซคอฟ

������������ ������ ��������� ������ พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

22วินาที โมโรคา สวอลโลส์ 0 - 0 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด -
22:00 มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส รอ ทีเอส กาแล็กซี่

������������ ������ ��������� ������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

78 วินาที เอสเค ติรานา 2 - 1 Egnatia 0-0
21:45 เคเอส กูเกซี รอ เคเอส คาสตริโอติ

������������ ������ ��������� ������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:59 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก รอ คัวริบก้า
01:15 รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน รอ โอลิมปิก เดอ ซาฟี่
03:30 เรพิด คลับ อวด เซม รอ วีแดด คาซาบลานก้า

������������ ������ ��������� ������ เลบานอน ลิก

พักครึ่ง พักครึ่ง Al Bourj 1 - 1 Tadamon Sour 1-1
20:00 Trables Sports Club รอ อัล-เนจ์เมห์

������������ ������ ��������� ������

16:00 FC Rohoznik 1 - 2 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1-0

������������ ������ ��������� ������ เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

66 วินาที เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 - 0 นอมเม่ เจเค คาลจู 2-0
22:59 ทาร์ตู เจเค มัก รอ ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์

������������ ������ ��������� ������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:00 โซล เดอ อเมริกา รอ 12 เดอ อ็อคทูเบอร์
07:15 ก๋วยลีน่า รอ สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่

������������ ������ ��������� ������ เซเรีย บี บราซิล

02:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) รอ ครูไซโร่ (เอ็มจี)

������������ ������ ��������� ������ ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ รอ ไอเอฟ เวสตรี

������������ ������ ��������� ������ มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:59 ซิมบรู ชิซินู รอ เชอร์ริฟ ติราสโพล

������������ ������ ��������� ������ เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:15 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี รอ ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส
07:30 เดปอร์ตีโบ ลาร่า รอ การาโบโบ เอฟซี

������������ ������ ��������� ������ FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

20:00 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ รอ ราบ็อตนิคกี้
20:00 Olimpus Skopje Balashikha รอ เอฟเค สเกนดิจา 79
20:00 เรโนวา รอ FC Struga Trim Lum
20:00 เอฟเค ชคูปิ รอ โบเรค เวเลส
20:00 เปลิสเตอร์ รอ อคาเดมี่ ปานเดฟ
20:00 เบรกัลนิก้า สติป รอ FK Tikves Kavadarci

������������ ������ ��������� ������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 แอตเลติโก้ แอตแลนต้า รอ เทมเปอร์ลีย์
01:00 ซาน เทลโม่ รอ เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่
02:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย รอ ทริสแทน ซัวเรส
04:05 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า รอ คิลเมส

������������ ������ ��������� ������ สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 เอฟเค โปปาร์ด รอ OFK-SIM Raslavice
20:00 Liptovska Stiavnica รอ ทาทราน คราสโน นาด ไคซุโค
20:00 Mladost Kalsa รอ Slavia TU Kosice
20:00 เอฟเค เบลูซา รอ OFK Malzenice
20:00 Spisske Podhradie รอ Pokrok SEZ Krompachy
20:00 TJ Tatran Oravske Vesele รอ โดลนีย์ กูบิน
21:00 FK Slovan Most pri Bratislave รอ โตมาซอฟ
21:00 MFK Rusovce รอ มาลัซกี
21:00 ดูนาจสก้า ลูซน่า รอ เอสเอฟเอ็ม เซเนค

������������ ������ ��������� ������ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

19:00 โอเรโบร (ยู 21) รอ เยอร์การ์เด้น (ยู 21)
19:00 เทรลเลบอร์ก (ยู 21) รอ มัลโม่ (ยู 21)

������������ ������ ��������� ������ USL ดิวิชั่น 1

09:00 Oakland Roots 0 - 1 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 0-0
09:30 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 2 - 1 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 1-0
09:30 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 0 - 1 ซาน อันโตนิโอ 0-0
00:00 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี รอ เมมฟิส 901
05:00 San Diego loyalty รอ ทาโคมา ดีเฟียนซ์

������������ ������ ��������� ������ เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 AS Harima ALBION Women 3 - 2 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) 1-1
11:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1 - 6 ไอจีเอ คูโนะชิ (ญ) 1-3
13:00 Orca Kamogawa FC (w) 2 - 2 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 1-1

������������ ������ ��������� ������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

18:00 เอฟเค ทารัซ 0 - 0 โทบอล คอสตาเนย์ 0-0
21วินาที เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0 - 0 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค -
22:00 ไกเซอร์ คีซีรอดา รอ เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า

������������ ������ ��������� ������ คูเวต อิมมิเรต คัพ

00:00 อัล นาสเซอร์ รอ คาซม่า

������������ ������ ��������� ������ พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

17:00 เอชพีเอส(ญ) รอ พีเค-35 อาร์วาย (ญ)

������������ ������ ��������� ������ โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
17:00 Stal Rzeszow Youth รอ โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน)
18:00 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) รอ เอสเอ็มเอส ลอดซ์(เยาวชน)

������������ ������ ��������� ������ คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ รอ เอดี กรีเชีย
04:00 กัวดาลูเป เอฟซี รอ เฮเรดิอาโน
07:00 ซานโตส เด กัวปิเลส รอ เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า

������������ ������ ��������� ������ เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป รอ ซานต้า เทคล่า
04:00 Once Municipal รอ แอตเลติโก้ มาร์เต
04:15 CD Platense Municipal Zacatecoluca รอ Jocoro FC
04:15 ซีดี ฟาส รอ เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน

������������ ������ ��������� ������ ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 Rodange 91 รอ ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03
21:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน รอ โฟล่า เอสซ์

������������ ������ ��������� ������ มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:00 บีร์คีร์คารา เอฟซี รอ โฟลเรียน่า เอฟซี
00:00 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี รอ กัดจา ยูไนเต็ด
02:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ รอ บัลซาน เอฟซี

������������ ������ ��������� ������ มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:59 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค รอ โอเอฟเคเปโตรวัค
00:00 Decic Tuzi รอ เอฟเค มอร์นาร์

������������ ������ ��������� ������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

20:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ รอ ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์
21:00 ไวกิงเกอร์ โกตู รอ Toftir B68
21:00 นซี ลูนาวิค รอ TB/FCS/Royn
21:00 เคไอ แคร๊กสวิก รอ 07 Vestur Sorvagur
00:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ รอ อีบีสเทิลมูล

������������ ������ ��������� ������ ฮอนดูรัส ลีกา

05:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม รอ ซีดี โมตากัว
05:00 พลาเทนเซ่ รอ เรอัลโซเซียดัดโทเคา
07:00 เรอัล ซีดี เอสปานา รอ มาราธอน
08:00 ซีดี วิด้า รอ ฮอนดูรัส โปรเกสโซ

������������ ������ ��������� ������ กัวเตมา ลาลีกา

22:00 ซีเอสดี โซโลลา รอ Nueva Concepcion

������������ ������ ��������� ������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 Independiente Petrolero รอ โบลิวาร์
04:15 เดอะ สตรองเกสต์ รอ ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร รอ แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์

������������ ������ ��������� ������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 โอลเมโด้รีโอบัมบา รอ มาชัค รูนา
04:30 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิต้าริโอ รอ มอนต้า เอฟซี
07:00 แอลดียู กีโต้ รอ คลับสปอร์ต เอเมเลค

������������ ������ ��������� ������ ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

22วินาที บราซิล(ฟุตซอล)(N) 0 - 0 ปานามา(ฟุตซอล) -
14วินาที สาธารณรัฐเช็ก(ฟุตซอล)(N) 0 - 0 เวียดนาม (ฟุตซอล) -
22:00 หมู่เกาะโซโลมอน (ฟุตซอล)(N) รอ ไทย(ฟุตซอล)
22:00 โปรตุเกส (ฟุตซอล)(N) รอ โมร็อคโค (ฟุตซอล)

������������ ������ ��������� ������ พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

21:30 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู รอ เคสลา เอฟเค

������������ ������ ��������� ������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

15:45 กาญารี่(เยาวชน) 2 - 1 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1-0
15:45 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 2 - 2 อตาลันต้า (เยาวชน) 0-0
18:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 1 - 3 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 0-0

������������ ������ ��������� ������ จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 5 - 1 เซียะเหมิน ลู่ต่าว 3-0
14:00 เหอเป่ย กังฟู(N) 3 - 1 ตงกวนกวนเหลียน 2-0

������������ ������ ��������� ������ เยอรมันลีกา 3

18:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 2 - 0 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-0
64 วินาที เอสซี เวิร์ล 0 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0-1

������������ ������ ��������� ������ ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 นครราชสีมา เอฟซี 1 - 0 โปลิศ เทโร เอฟซี 1-0
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 2 - 2 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-1

������������ ������ ��������� ������ เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:00 บานิค ออสตราว่า 2 3 - 0 เอสเอฟเค โชวิน่า 1-0
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 2 - 0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1-0
15:15 สลาเวีย ปราก 2 4 - 1 โซคอล ฮุสตัน 2-0
15:15 สโลวัคโก้ 2 2 - 0 ซลิน 2 1-0
15:15 เอสซี ซนอย์โม 2 - 2 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 0-1
15:15 ดุคลา ปราก บี 0 - 0 สโลวาน ลิเบอเรช 2 0-0
15:15 ปาร์ดูบีค บี 3 - 1 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1-1
15:30 พัลเซ่น 2 1 - 0 Povltava FA 1-0
20:30 เอสเค ซาปี้ รอ จิสค์รา ยูเอสติ เนด ออร์ลิคิ
20:30 โซคอล โบรซานี่ รอ โบฮีเมียนส์ 1905 บี

������������ ������ ��������� ������ ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:45 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) รอ อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน)

������������ ������ ��������� ������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:00 อันดิแจน แทชเค้นท์ 1 - 0 ปัคตากอร์ 1-0
20:30 เมตาลุค เบคาเบด รอ โคแคน

������������ ������ ��������� ������ ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 เมาท์ กราเวท 0 - 3 เดอะ เลค 0-2
15:10 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 1 - 2 อัลบานี ครีก 0-2

������������ ������ ��������� ������ เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 เวียร์เทียน คูวานะ 0 - 3 โคชิ ยูไนเต็ด 0-2
11:00 เอฟซี คาริยา 0 - 1 นารา คลับ 0-0
13:00 Ban Di Tesi Iwaki 1 - 5 ฮอนด้า เอฟซี 1-4

������������ ������ ��������� ������ อิสราเอลลีก

20วินาที มัคคาบี้ ชารายิม 0 - 0 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม -
20:15 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู รอ ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน
20:30 บีไน ไอลัท รอ ฮาโปเอล เบนาย ลอด
20:30 มัคคาบี้ ยาฟเน่ รอ ฮาโปฯมาร์โมเร็ค
20:30 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส รอ รูบิ ชาปิร่า
21:00 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา รอ ชิมชอน คาฟร์ กาซิม
21:00 ฮาโปเอล คัวแคบ รอ ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา
01:15 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด รอ ฮาโปเอล แอชเคลอน

������������ ������ ��������� ������ AFC Womens Asian Cup Qualifiers

17:00 บังกลาเทศ (ญ)(N) 0 - 5 จอร์แดน(ญ) 0-2
พักครึ่ง พักครึ่ง มาเลเซีย (ญ)(N) 0 - 3 ไทย(ญ) 0-3

������������ ������ ��������� ������ เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

00:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ รอ เซเลยา เอฟซี

������������ ������ ��������� ������ อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) รอ พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ)
20:00 จิลลิ่งแฮม(ญ) รอ ชิชิสเตอร์ ซิตี้(ญ)
20:00 ลอนดอน บีส (ญ) รอ Crawley Wasps (w)
20:00 อิปสวิช (ญ) รอ Keynsham Town Women

������������ ������ ��������� ������ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ รอ ครีมิน ครีเม็นชุก
พักครึ่ง พักครึ่ง Ahrobiznes TSK Romny 0 - 0 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 0-0

������������ ������ ��������� ������ Womans World Cup (Preliminaries) Europe

22:59 อิสราเอล(ญ) รอ โปรตุเกส(ญ)

������������ ������ ��������� ������ อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

16:00 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ รอ ซีอี คาร์โรอิ
18:30 ยูอี ซานต้า โคโลม่า รอ เอฟซี ซานต้าโคโลม่า
21:00 แอทเลติก เอสคาลเดส รอ เซนต์ จูเลีย
23:30 เอฟซี ออร์ดิโน รอ อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส

������������ ������ ��������� ������ บาห์เรน ดิวิชั่น 2

21:30 อัล ทัดมัน รอ คาลาลี
21:30 อัล ชับบับ รอ ซิทรา

������������ ������ ��������� ������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 FK Kauno Zalgiris II รอ เลียตาว่า โจนาว่า

������������ ������ ��������� ������ แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

21วินาที Pretoria Callies 0 - 0 ฟรี สเตท สตาร์ -
21วินาที Venda 0 - 0 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี -

������������ ������ ��������� ������ ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 เอร์มิส อราดิปปู รอ Onisilos Sotiras
22:59 คาร์มิโอทิสซ่า รอ Omonia 29is Maiou
22:59 Olympiada Lympion รอ Ahironas Liopetriou

������������ ������ ��������� ������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

22วินาที อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 0 - 1 พัลไมรัส (เยาวชน) -
21วินาที วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0 - 0 ซิเอร่า(เยาวชน) -
01:00 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) รอ แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน)
01:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) รอ บาเฮีย (เยาวชน)
01:00 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) รอ อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
01:30 ครูไซโร่ (เยาวชน) รอ ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน)
02:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) รอ ซานโตส(เยาวชน)

������������ ������ ��������� ������ UAE RL

20:30 อัล วาห์ดา อาบู ดาบี (สำรอง) รอ อัล วาเซิ่ล เอสซี (สำรอง)
20:30 อัล ชาร์จาห์(สำรอง) รอ อัล อาห์ลี ดูไบ (สำรอง)

������������ ������ ��������� ������ สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

16:00 Fuenlabrada B รอ ซีดีเอฟ เทรส แคนโตส
16:00 เรอัล มูร์เซีย 2 รอ ฟิวดัส เด มุลเซีย
16:00 ซานทูซู เอฟซี รอ Amurrio
16:15 ซีดี บาสโคเนีย รอ Urduliz FT
16:30 กอร์โดบา บี รอ ลูเซน่า
16:30 เกตาเฟ่ บี รอ Torrejon CF
16:30 เรอัล โอเบียโด้ บี รอ UP Langreo B
16:30 เอซเตรมาดูรา บี รอ CD Calamonte
16:30 SD Borja รอ CD Cuarte Industrial
16:30 Giner Torrero รอ CD Caspe
16:30 ลา โฮย่า ลอร์ก้า รอ CD Bullense
16:30 เอสซีดี ดูรานโก้ รอ Anaitasuna
16:30 ซีดี อิเยร์กาส รอ UD Almansa
16:30 ปาร์ลา เอสคูเอลา รอ CD Galapagar
16:30 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส รอ ลาส โรซัส
16:30 เอสเอดี วิลล่าแวร์เด ซาน แอนเดรียส รอ แอตเลติโก้ เด มาดริด บี
16:30 ซีดี เมียยาดาส รอ SP Villafranca
16:30 Calahorra B รอ CA River Ebro
16:30 ซีดี คารินเยนา รอ Santa Anastasia
16:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 รอ CF Illueca
16:30 อลาเบส 2 รอ Uritarra
17:00 ยูดี กิฆอน อินดัสเทรียล รอ เอล ซาน มาร์ติน
17:00 ซีเอฟโซลเลอร์ รอ Inter Ibiza
17:00 UD Tomares รอ ซีดี เตรรา
17:00 Villaviciosa Odon รอ อาร์ซีดี คาราบันเซ่
17:00 ลีพิโด เดอ บัวซาส รอ Juvenil Ponteareas
17:00 CD Pozoblanco รอ เฆเรซ เดปอร์ติโว
17:00 ซีดี บินิสซาเลม รอ Portmany
17:00 CD Diocesano รอ โมราโล ซีพี
17:00 ซีดี เบอร์ซีโอ้ รอ ออร์ฟาโร
17:00 CD Azuqueca รอ อัลบาเซเต้ 2
17:00 Real Titanico Laviana รอ Luarca CF
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ รอ เอฟซี วิลาฟรานกา
17:00 ซีดี เอสตราเดนเซ่ รอ CD Barco
17:00 โอลิเวนซา เอฟซี รอ AD Llerenense
17:00 Ibiza Sant Rafel รอ ซีดี มานาคอร์
17:00 แอตเลติโก้ มาลากูโน รอ UD Torre del Mar
17:00 AD Cartaya รอ ซีเอ แอนโตเนียโน่
17:00 เรเครติโบ อูเอลบา รอ AD Ceuta FC B
17:00 CD Llanes รอ สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี
17:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า รอ CD Huetor Tajar
17:00 พูเอนเต้ เจนิล รอ ซีดี การีนา
17:00 ซีดี โควาดอนก้า รอ CD Roces
17:00 SD Navarro CF รอ ซีดี ทุยล่าร์
17:00 อัลเมเรีย บี รอ อัลฮัวริโน
17:00 ฮอสปิตาเลย์ รอ ซีพี ซาน คริสโทบอล
17:30 EC Granollers รอ เอฟซี อัสโค
17:30 ซิลวา เอสดี รอ CF Alondras
18:00 UD Las Zocas รอ CD Atletico Paso
18:00 CD Union Puerto รอ ลาส พัลมาส ซี
18:00 CD Vera รอ คลับ มาริโน่
18:00 ลันซาโรเต้ รอ ยูดี แกรน ทารายาลเอสที
18:30 Tenisca รอ วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า
20:45 นูมานเซีย 2 รอ Colegios Diocesanos
21:00 Ursaria รอ อัลคอร์ค่อน บี
22:00 ชิลลา ซีเอฟ รอ บียาร์เรอัล ซี
22:00 เอสดี โนย่า รอ ซีดี กัวร์นิโซ
22:00 SD Torina รอ U.M. Escobedo
22:00 Beti Gazte รอ เอสดี ไลเนา
22:00 ซีเอฟ เปราลาดา รอ Grama
22:00 CF Rapid De Murillo รอ ซีดี อัลกูไนโน
22:00 Selaya FC รอ เอดี ซีเอทเต้วิลล่า
22:00 Aurrera Ondarroa รอ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
22:00 โปรตุเกตเรเต้ รอ โทโลซา
22:00 ยูอี โอลอต รอ ยูอี ฟิกูเรส
22:15 CD Mosconia รอ ซีดี ลีอัลตัดท์
22:30 Huracan Balazote รอ CD Tarancon
22:30 Viveiro CF รอ โอเรนเซ
22:30 ซีเอซิลบอลเนโร รอ Azkoyen
22:30 CDFC La Calzada รอ ยากิว ซีเอฟ
22:30 อูเตโบ เอฟซี รอ CD Binefar
22:30 AD San Clemente รอ ซีพี บียาร์โลเบลโด
22:30 เอสดี ดิวส์โต รอ ซีดี วิตอเรีย
22:30 Barbastro รอ เบลล์บริดเจท
22:30 Racing Villalbes รอ Sofan
22:30 Atletico Arnoia รอ ยูดี โซโมซาส
22:30 โอโยเนซา รอ Casalarreina
22:59 RSD อัลกาล่า เอนาเรส รอ ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน
22:59 เอสดี แทกิลเอสคูโด้ รอ Barreda Balompie
22:59 Racing Murcia รอ เยคราโน ดิปอติโว
22:59 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา รอ CD Bala Azul
22:59 CD Arnedo รอ Cenicero
22:59 ซีเอฟ วิมีนอร์ รอ Atletico Albericia
22:59 ซีดี กัวจูเอโล รอ อารันดิน่า
22:59 มายอร์ก้า 2 รอ CD Serverense
22:59 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ รอ อัลมาซาน
22:59 กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า รอ นาวาล
22:59 ซีเอฟ โนอาห์ รอ เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี
22:59 ยูดี ลอส บาร์ริออส รอ โคนิล ซีเอฟ
22:59 ลา ยูเนียน ซีเอฟ รอ เอฟซี คาร์ตาจีนา บี
22:59 ยูดี ลอส กราเลส รอ กัลโลเวรา
22:59 ฮาโร เดปอร์ติโบ รอ CA Vianes
22:59 Epila CF รอ Biescas
22:59 Quintanar Del Rey รอ มันเชโก้ ซิวดัด
22:59 CD Colindres รอ ยูซี คาร์เทส
22:59 ซานแอนดรู รอ โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ
22:59 ซีเอ มอนซอน รอ CD Robres
23:15 ซีดี เอล ปาโล รอ ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ
23:15 เดปอร์ติวา มีเนอร่า รอ Mazarron CF
23:15 ED Moratalaz รอ ราโย่ บาเยกาโน่ 2
23:30 CD Badazus II รอ CD Azuaga
23:30 Miguelturreno รอ AD Hogar Alcarreno
23:30 ซิวดัด โรดรีโก รอ Salmantino II
23:30 Jerez Industrial CF รอ อีเอ็มดี อคุยชาล
23:30 รีล เจน รอ โมทริล ซีเอฟ
23:30 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว รอ UP Plasencia
23:30 UE Vilassar de Mar รอ CE Manresa
00:00 ยูดี ซาน เปโดร รอ Atletico Porcuna CF
00:00 CD Torreperogil รอ ยูดี มาร์เบลล่า
00:00 ยูอี แซนท์ส รอ กิโรน่า บี
00:00 ซีดี กวาดาลาฮารา รอ CD Torrijos
00:00 ซีดี โรด้า รอ Torrent C.F
00:00 CD Don Alvaro รอ CF Trujillo

������������ ������ ��������� ������ โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 คาว์คัฟ เดอ เมร์เก็ตท์ รอ Stade Marocain du Rabat
22:59 TAS de Casablanca รอ JSM Jeunesse Sportive El Massira
22:59 UTS Union Touarga Sport Rabat รอ Chabab Ben Guerir

������������ ������ ��������� ������ เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ครูซ อซูล(ยู20) รอ เกเรตาโร่ (ยู20)
21:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) รอ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
22:59 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) รอ พูเอบลา (ยู20)

������������ ������ ��������� ������ มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ รอ เซนต์ แอนดรู
22:00 มาร์ซา รอ Luqa St. Andrew
02:00 แพมเบิร์คแอทลีต้า รอ Melita FC Saint Julian
02:00 มกับบา เอฟซี รอ Vittoriosa Stars

������������ ������ ��������� ������ SVK U19 A

16:00 FK Humenne U19 3 - 1 Spisska Nova VesU19 2-1
16:00 เทรนซีน (ยู 19) 5 - 0 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) 2-0

������������ ������ ��������� ������ เบลารุสลีกา Pershaya

17:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 4 - 0 Shakhter Soligorsk II 2-0
69 วินาที เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1 - 1 Volna Pinsk 1-1
21:00 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ รอ เอฟซี บาราโนวีชี

������������ ������ ��������� ������ ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 3 ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี 0-2
17:30 ราชนาวีสโมสร 2 - 3 นครปฐม เอฟซี 2-1
18:00 ระยอง เอฟซี 0 - 1 ระนอง เอฟซี 0-0
64 วินาที แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 อยุธยายูไนเต็ด 1-1
62 วินาที ขอนแก่น เอฟซี 0 - 1 เชียงใหม่ เอฟซี 0-1

������������ ������ ��������� ������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 อลาชเคิร์ท บี รอ ชีรัค
19:00 อรารัต-อาร์เมเนียบี รอ แกนด์ซาซาร์ กาแพน

������������ ������ ��������� ������ ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:00 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 5 - 2 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 2-1
14:45 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 0-1
15:00 โลแกน ไลท์นิ่ง 0 - 3 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1
15:00 คาปาลาบา บูลด็อก 0 - 1 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-0
15:00 บริสแบน สไตรเกอร์ส 0 - 3 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 0-1
15:00 บริสแบน โรว์ (เยาวชน)(N) 4 - 2 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1-1

������������ ������ ��������� ������ ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

21วินาที ซูเปอร์โนวา 0 - 0 เรเซคเน / บีเจเอสเอส -

������������ ������ ��������� ������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้า รอ 2 เด มาโย พีเจซี
21:00 เรซิสเตนเซียเอสซี รอ อติรา เอฟซี
02:00 Guarani de Trinidad รอ ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส

������������ ������ ��������� ������ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

22วินาที อัล ซาเร 2 - 0 อัล คาร์เมล -
15วินาที ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 0 - 0 เอธฮาดอัล รามธา -

������������ ������ ��������� ������ ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

19:00 Partick Thistle (w) รอ มาเธอร์เวลล์(ญ)
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) รอ ฮาร์ทส์ (ญ)
20:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) รอ สปาร์ตันส์ (ญ)
22:00 อเบอร์ดีน (ญ) รอ แฮมิลตันเอฟซี (ญ)

������������ ������ ��������� ������ จอร์เจีย ดิวิชั่น

19:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ รอ เอฟซี กากรา
19:00 เอฟซี ซิโอนี่ รอ ชิคฮูร่า
19:00 Gareji Sagarejo รอ เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่
19:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ รอ ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี
19:00 ชักดิดี้ รอ เมรานี่ ทบิลิซี่

������������ ������ ��������� ������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:15 พีเอสเอส สเลมัน 2 - 1 อเรม่า มาลัง 1-1
20:45 เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) รอ เปรซียา จาการ์ตา

������������ ������ ��������� ������ เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 Vandra JK Vaprus 0 - 1 Tallinna FC Ararat TTU 0-0
22วินาที เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 0 - 0 Viimsi MRJK -
21วินาที Tallinna JK Legion B 0 - 2 Laanemaa Haapsalu -

������������ ������ ��������� ������ อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:00 FC Lochin รอ บุนยอดกอร์ 2
18:30 ซามิน รอ โลโคโมทีฟ บีเอฟเค
18:30 FC Zhomboy รอ Jizak
18:30 Paktako 79 รอ FC Neftgazmontaj

������������ ������ ��������� ������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร รอ เรอัล คาร์ทาเกน่า
03:00 แอตเลติโก้ เอฟซี รอ ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี

������������ ������ ��������� ������ เค ลีก ชาเลน

14:00 Chungnam Asan 0 - 1 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-1
16:30 โซล อี-แลน เอฟซี 2 - 1 แทจอน ซิติเซน 0-0

������������ ������ ��������� ������ จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 1 - 0 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
13:00 อซูส คราโร นูมาซู 0 - 2 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0-1
15:00 กรุลล่า โมริโอกะ 0 - 1 มิยาซากิ 0-1
16:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 0 - 2 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0

������������ ������ ��������� ������ บราซิลเลียร์

21:00 ยาปิรันก้า รอ อิทัวโน่ เอสพี
02:00 มานุส (สมัครเล่น) รอ เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี
04:00 ทอมเบนเซ่ รอ ซานตา ครูซ พีอี
06:00 โบตาโฟโก้ พีบี รอ อีซี จากุยเพนเซ่

������������ ������ ��������� ������ BRA D4

01:00 Ferroviario do Cabo รอ Ibis SC
01:00 คาสแตนฮาล พีเอ รอ โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ
02:00 Nova Mutum EC รอ อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี
02:00 เอบีซี อาร์เอ็น รอ Retro/PE
02:00 โอลิมปีโก อีซี อีตาบานินฮา รอ อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น
03:00 Sao Raimundo/RR รอ Paragominas FC PA

������������ ������ ��������� ������ โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

59 วินาที โปกอน ซีดล์เซ 1 - 2 Pogonmazovik 1-2
21วินาที Radunia Stezyca 1 - 0 โอลิมเปีย ไอบรองก์ -
21:00 Hutnik Krakow รอ ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช

������������ ������ ��������� ������ ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

12:30 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1 - 2 วอง ไท ซิน 0-1
12:30 ซิติเซ่น 1 - 4 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 0-0
12:30 Kai Jing 3 - 0 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น 2-0
14:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 4 - 5 ชาทิน 1-2
14:30 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ 0 - 4 วิงยี เอฟที 0-1
14:30 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี 0 - 1 หยวน ลอง เอฟซี 0-0
14:40 โวฟูไทโป 2 - 2 ซัมซุยโป 0-0

������������ ������ ��������� ������ กระชับมิตร

21:00 โปรตุเกส ( ญ ) ยู 17 รอ ไอร์แลนด์ (ญ) ยู17
21:00 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู23 รอ สวีเดน (ญ) ยู23
21:00 อิตาลี (ญ) ยู19 รอ ออสเตรีย (ญ) ยู19
22:00 โมร็อกโก (ญ)(N) รอ มาลี (ญ)

������������ ������ ��������� ������ ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 2 - 1 Ripley Valley FC 2-1

������������ ������ ��������� ������ บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

21:00 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) รอ มาดูเดดา(เยาวชน)
01:00 Gremio Prudente/SP U23 รอ Oswald kruz SPU23

������������ ������ ��������� ������ ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

19:00 Guerreiras Esporte Clube (w) รอ Uniao Desportiva Alagoana/AL (w)

������������ ������ ��������� ������ NOR D4

65 วินาที Grorud B 3 - 0 ลีลล์สตรอม บี 3-0
21วินาที โลเรนสโคก 2 - 1 Funnefoss/Vormsund -
22วินาที สตาเบ็ค บี 0 - 0 เมลโบ -
22วินาที Skaanland 0 - 0 ไมจอลเนอร์ -
22วินาที Ready Fotball 0 - 0 ซองน์ดาล บี -
21:00 สคีด ฟุตบอล บี รอ Skjervoy
21:00 อาเลซุนด์เอฟเค บี รอ โคลสตัด
21:30 โลโคโมทีฟ ออสโล รอ จังเคเลน

������������ ������ ��������� ������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 17) รอ Fortuna Koln U17
16:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 17) รอ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 17)
16:00 เอสเฟา เวเฮ่น วีสบาเด้น (ยู 17) รอ เอฟซี ไฮเดนไฮม์(ยู 17)
16:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) รอ FC Erzgebirge Aue U17
17:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 (ยู 17) รอ เอฟซี เฮนเนฟ 05(ยู 17)
17:30 ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
18:00 SG Unterrath U17 รอ โบคุ่ม (ยู 17)
19:00 FSV แฟร้งค์เฟิร์ต(U17) รอ Reutlingen(U17)

������������ ������ ��������� ������ สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:00 ซีดี มอนติโฆ่ 0 - 0 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 0-0
17:00 ซีดี เอโบร 1 - 1 Andratks 1-1
17:00 เอสดี อีเจีย 1 - 1 SD Huesca II 1-0
17:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี 1 - 0 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-0
17:00 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 1 - 1 เอสดี ทาราซอนนา 0-0
17:00 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 3 - 0 เบรีย 2-0
17:00 เตรูเอล 2 - 2 Ibiza Islas Pitiusas 1-1
17:00 เอดี เซวตา 0 - 0 ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 0-0
17:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 1 - 1 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0-0
17:00 เรอัล เอวิเลส 1 - 1 จี.เซโกเบียน่า 1-1
17:30 โอซาซูน่า บี 1 - 1 เรอัล โซเซียดัด ซี 1-1
18:00 ยูดี ซาน เฟอร์นันโด 0 - 1 ซีดี เมนซาเจโร่ 0-0
18:00 ยูดี ทามาราเซเต้ 0 - 2 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 0-0
22:00 Arosa Sociedad Cultural รอ UD Llanera
22:00 กอมโปสเตลา รอ มอสโตเรส
22:00 ปอนเตเบดรา รอ เลกาเนส บี
22:00 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ รอ Bergantinos CF
22:00 ซีดี คายอน รอ บูร์โกส เปอเมซาส
22:00 เอสดี เกอร์นิกา รอ เอสดี ลาเรโด
22:00 เปน่า สปอร์ต รอ Rio Sports
22:59 Cerdanyola del Valles รอ เออี พรัท
22:59 แตร์ราสซ่า(N) รอ นูมานเซีย
22:59 เบเลซ ซีเอฟ รอ เมริดา เอดี
22:59 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี รอ วิลล่าโนเวนเซ่
22:59 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล รอ โครูโช่ เอฟซี
22:59 นาซาร่า รอ ซีดี อาร์ดรอย
22:59 เซสต้าโอ รอ เอดี ซานฮวน
23:30 ซีดี โคเรีย รอ คอร์โดบ้า
23:30 เรอัล มูร์เซีย รอ ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้
00:00 เยย์ดา รอ ซีอี ยูโรปา
00:00 ดอน เบนิโต้ รอ ซีดี ซาน โรเก้
00:00 อคูลัส ซีเอฟ รอ CD Marchamalo
00:00 เอลเดนเซ่ รอ ยูดี ออร์ซิร่า
00:00 ซีดี เอล อีจิโด รอ Atletico Pulpileno
00:00 ซีเอฟ ลา นูเซีย รอ UD Socuellamos
00:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล รอ โตเลโด
00:00 CS Puertollano รอ ยูดี เลบานเต้ บี

������������ ������ ��������� ������ ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 เม็ตซ์(ยู 19) รอ แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19)
20:00 โอแซร์ (ยู 19) รอ Bourg Peronnas U19
20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) รอ ล็องส์(ยู 19)
20:00 ก็อง(ยู 19) รอ โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19)
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) รอ Montfermeil U19
20:00 ชอล์มบลี เอฟซี (ยู19) รอ วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19)
20:00 ดร็องซี(ยู 19) รอ St Pryve St Hilaire U19
20:00 อาเมียงส์(ยู 19) รอ ลีลล์(ยู 19)
20:00 Feignies U19 รอ เอเวรอซ์(ยู19)
20:00 Istres U19 รอ นีมส์(ยู 19)
20:00 Pieve di Lota U19 รอ อฌักซิโอ้(ยู 19)
20:00 ตูลูส (ยู 19) รอ มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19)
20:00 โมนาโก(ยู 19) รอ โคโลเมียร์ส (ยู 19)
20:00 แคนเนส เอเอส (ยู 19) รอ ตูลง(ยู 19)
20:00 โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) รอ แซงต์ เอเตียน(ยู 19)
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) รอ น็องต์(ยู 19)
20:00 เลอ ม็องส์(ยู19) รอ บอร์กโดซ์(ยู 19)
20:00 แบรสต์(ยู 19) รอ อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19)
20:00 เมริกนาเคส ยู19 รอ USSA Vertou ยู19
20:00 ลาวาล(ยู 19) รอ อาวรองเช่(U19)
20:00 Concarneau U19 รอ ตูร์(ยู 19)
20:00 โซโชซ์(ยู 19) รอ Torcy U.S(U19)
20:00 ดิฌง(ยู 19) รอ ปารีส เอฟซี(ยู 19)
20:00 ปงตาร์ลิเยร์ (ยู 19) รอ น็องซี่(ยู 19)
20:00 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) รอ สตารส์บูร์ก(ยู 19)

������������ ������ ��������� ������ เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19) รอ ฮันซ่า รอสต๊อค(ยู19)
16:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) รอ วีเอฟเอลออสนาบรุ๊ค(ยู 19)
16:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19) รอ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน(ยู 19)
16:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19) รอ เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(ยู 19)
16:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19) รอ ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น (ยู 19)
16:00 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19) รอ พรูเบน มุนสเตอร์(ยู19)
16:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19) รอ พาเดอร์บอร์น(ยู 19)
16:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 19) รอ ชาลเก้ 04 (ยู 19)
16:00 วิคตอเรียโคโลญจน์ (ยู19) รอ โอเบอร์เฮาเซ็น(ยู 19)
16:00 เอสวี โบรุสเซีย วัปเปอร์ทาเลอร์ (ยู 19) รอ ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19)
17:00 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 19) รอ มักเดเบิร์ก(ยู 19)
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) รอ เอาก์สบวร์ก(ยู 19)
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น(ยู 19) รอ กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 19)
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส เอสวี (ยู 19) รอ เนิร์นแบร์ก(ยู19)

������������ ������ ��������� ������ เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 Eilenburg 1 - 1 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0-0
18:00 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน 3 - 3 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 2-0
ต่อเวลา วินาที แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1 - 3 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 0-2
62 วินาที บอนเนอร์ 0 - 0 อเลมานเนีย อาเค่น 0-0
62 วินาที ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 0-0
64 วินาที เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1 - 2 ทีเอสจี บาลินเก้น 0-1
62 วินาที คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 2 - 0 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 1-0
65 วินาที เอสเอสวีอูล์ม 1846 1 - 0 เฮสเซ่น คาสเซล 0-0
67 วินาที อัลโตน่า 93 2 - 1 Phonix Lubeck 2-1
21วินาที SV Atlas Delmenhorst 0 - 1 โอลเดนเบอร์ก -
18วินาที วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 2 - 0 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ -

������������ ������ ��������� ������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

65 วินาที PeKa 1 - 1 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 0-0
22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ รอ เอฟซี วาจากอสกิ
22:30 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ รอ ไมปา
22:30 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา รอ นูรมิจาร์เวน

������������ ������ ��������� ������ วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

22วินาที สตาเด้ นยอนเนียส 0 - 0 FC Breitenrain -

������������ ������ ��������� ������ ออสเตรีย 3.Liga

15:30 WSG Swarovski Tirol B รอ SV Fugen
19:30 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) รอ เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
21:00 คิทซ์บูเฮล รอ เอสวี ฮอลล์
21:00 FC Brauerei Egg รอ ดอร์นบิร์น เอสวี
21:00 RW Rankweil รอ Rotenberg
21:00 เอสเฟา รีด บี รอ สตวร์ม กราซ (เยาวชน)
22:00 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี รอ SC Rothis

������������ ������ ��������� ������ เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 นาเอสเวด 4 - 0 มิดเดลฟาร์ท 2-0

������������ ������ ��������� ������ นอร์เวย์ 2.Liga

18:00 โฟรย่า FK 2 - 6 โฮดด์ 0-3
พักครึ่ง พักครึ่ง เลวานเจอร์ เอฟเค 0 - 1 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 0-1
21:00 นาร์โด เอฟเค รอ เอฟเคอเรนดัล
21:00 เฟคเกรอย รอ ออด เกรนแลนด์ 2
21:00 คองสวิงเกอร์ รอ เซนจา
21:30 ทรอมส์ดาเลน รอ อัสเคอร์

������������ ������ ��������� ������ ตุรกี ลีก 2

63 วินาที 24 Erzincanspor 1 - 2 Ispartaspor 1-2
66 วินาที พาซาสปอร์ 3 - 1 อันคารา เดไมสปอร์ 2-1
19:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ รอ เซริก เบเลดิเยสปอร์
63 วินาที ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 3 - 0 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 1-0
19:00 เบเลดิเย แวนสปอร์ รอ Yeni Diyarbakirspor
พักครึ่ง พักครึ่ง อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0 - 0 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
19:30 ซองกุลดัค รอ ยูทัส ยูแซกสปอร์
20:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ รอ เอสคิเซไฮสปอร์
21วินาที โบดรุมสปอร์ 0 - 0 เออร์กินิ วิไลมิซิ -
24วินาที อินโกลสปอร์ 0 - 0 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ -
21วินาที โซมาสปอร์ 0 - 2 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ -
21:00 อาเหม็ดสปอร์ รอ นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์
22:59 Bukaspor รอ เพนดิคสปอร์
22:59 คาสทาโมนุสปอร์ รอ กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์
22:59 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ รอ Bursa Niluferspor AS
22:59 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี รอ อดิยามานสปอร์
22:59 โครัม เอฟเค รอ ซาคาร์ยาสปอร์

������������ ������ ��������� ������ ตุรกี 3. ลัก บี

18:00 EdirnesporGenclik รอ Turk Metal Kirikkale
19:00 บัทมาน เปโทรลสปอร์ รอ Bergama Belediyespor
19:00 อลาซิกสปอร์ รอ Artvin Hopaspor
19:00 Kahta 02 Spor รอ Karaman Belediyespor
19:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor รอ Bayrampasa
19:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ รอ Karaman Belediyesi Spor
19:00 Mardin BB รอ คาซิยาก้า
19:00 ออฟสปอร์ รอ Agri 1970 Spor
19:30 Erbaaspor S รอ Catalca Spor
19:30 Nevsehirspor Genclik รอ Osmaniyespor
19:30 Aksarayspor รอ Yeni Altindag BS
19:30 ฮาเซทเทเป้ เอสเค รอ Yeni Orduspor
19:30 Kestel รอ Elazig Belediyespor
19:30 Ceyhanspor รอ เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์
19:30 Celspor รอ เฟธิเยสปอร์
19:30 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ รอ โมด้าเฟน สปอร์
20:00 Utkoi รอ Yldrm Belediyesispor
20:00 Hendek Spor รอ บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค
20:00 Kutahyaspor รอ ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์
20:00 Darica Genclerbirligi รอ มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์
20:00 คิซิลคาบอลัคสปอร์ รอ Erzin Belediyespor
20:00 Kusadasispor รอ ยอมราสปอร์
20:00 Sile Yildizspor รอ ดัคซีสปอร์
22:59 ออร์ดูสปอร์ รอ Cankaya FK

������������ ������ ��������� ������ รัสเซีย DIV2

21วินาที ชินนิค ยาโรสลาฟ 0 - 0 Khimik Dzerzhinsk -

������������ ������ ��������� ������ สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 เคเอสเอฟ เพรสเป บิร์ลิค 4 - 1 เอสโลฟ บีเค 3-0
18:00 วินเบิร์ก ไอเอฟ 2 - 2 BK Astrio 1-1
19:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส รอ ซีเรียนสก้าเอฟซี
22วินาที คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค 0 - 1 ไอเค ออเดวอร์ด -
21:00 ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ รอ โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค

������������ ������ ��������� ������ ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

12:50 Brisbane City (w) 2 - 0 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 1-0
13:15 Sunshine Coast Wanderers (W) 1 - 2 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1-1

������������ ������ ��������� ������ ซูเปอร์ลีกเคนยา

19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี รอ วิฮิก้า ยูไนเต็ด

������������ ������ ��������� ������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี รอ เอฟซี ทูซอน
06:00 นอร์ทเท็กซัสเอสซี รอ โอมาฮา
06:30 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส รอ Tormenta FC

������������ ������ ��������� ������ ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:00 เมาท์ กราเวท(สำรอง) 0 - 2 The Lakes Reserves 0-2
13:00 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 0 - 3 ออลบานี ครีก สำรอง 0-2

������������ ������ ��������� ������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

23:30 อิตูไซย์โง รอ เอล พอร์เวเนอร์
01:00 เบรัสเตกี รอ เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ
01:00 Leandro N Alem รอ ซาน มาร์ติน เบอซาโค
01:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ รอ คลับ ลูจัน
01:00 เคลย์โพล รอ เฟอโรคาริล มิดแลนด์
01:00 เรอัล พิลาร์ รอ ซีเอ อัตลาส

������������ ������ ��������� ������ แคเมอรูน Elite One

19:00 อีดิ้งสปอร์ตเอฟซี รอ Tonnerre Yaounde
21:00 AS Fortuna Mfou รอ เอพีอีเจอีเอสอคาเดมี่

������������ ������ ��������� ������ ภูฏาน Thimphu League

17:00 ไฮ ควอลิตี้ ยูไนเต็ด รอ Druk Lhayul FC

������������ ������ ��������� ������ FFSA WPL

12:30 Adelaide Comets Reserve (w) 2 - 4 Adelaide University Reserve (w) 0-2

������������ ������ ��������� ������ อุรุกวัยกันดา

01:30 Los Halcones รอ เบลล่า วิสต้า

������������ ������ ��������� ������ ฟินแลนด์แชมป์ U20

17:30 แอตแลนติส (ยู 20) รอ FC Kontu U20
18:15 PPJ U20 4 - 2 Komeetat U20 1-0
69 วินาที ฮาก้า (เยาวชน) 1 - 2 อินเตอร์ ตูร์คู (ยู 20) 1-1
22วินาที ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) 0 - 0 อิลเวส(ยู 20) -
20:30 ทีพีวี แทมเปเร่ (ยู 20) รอ เอฟซี ลาห์ติ(ยู 20)

������������ ������ ��������� ������ กัลกัตตา Football League

16:00 George Telegraph FC 2 - 0 Peerless SC 1-0
16:00 Kidderpore SC 0 - 5 Calcutta Customs 0-1

������������ ������ ��������� ������ ฟินแลนด์ Kolmonen

66 วินาที Loiske 1 - 1 Pato 1-1
71 วินาที ตูยูซูล่า 1 - 1 เอฟซี คุไซซิ 1-1

������������ ������ ��������� ������ เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

00:00 CD Platense Zacatecoluca Reserves รอ Jocoro FC Reserves

������������ ������ ��������� ������ ออสเตรีย Landesliga

15:30 สโลวาน เอชเอซี 2 - 2 Sportunion Mauer 1-1
15:30 ASK Klagenfurt 2 - 0 WAC St Andra II 2-0

������������ ������ ��������� ������ บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

20:00 Matonense SP รอ Inter Bebedouro/SP
20:00 Vocem SP รอ Assisense SP
20:00 GD Saocarlense รอ เซา คาร์ลอส
20:00 ริโอ บรานโก้เอสพี รอ อินดิเพนเดนเต้ เอสพี
01:00 CA Taquaritinga SP รอ Fernandopolis
01:00 Uniao Mogi รอ แอตเลติโก้ โมกิเอสพี
01:00 อเมริกา เอสพี รอ Catanduva FC
01:00 ฟลาเมงโก(เอเอ) รอ กัวรุลฮอส เอสพี
01:00 Itapirense/SP รอ โมจิ มิริม อีซี

������������ ������ ��������� ������ ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

69 วินาที วาซา ไอเอฟเค(ญ) 1 - 0 FC Ilves II (w) 1-0

������������ ������ ��������� ������ มอนเตเนโก Div.2

21:30 Arsenal Tivat รอ เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา
21:30 โอเอสเค อิกาโล รอ เซตีเนีย
22:30 FK Mladost DG รอ Jedinstvo Bijelo Polje
00:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ รอ เอฟเค การ์เบจ
00:00 โอเอฟเค พอดโกริก้า รอ เอฟเค เบราเน

������������ ������ ��������� ������ เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 รูเปล บูม รอ เคเอสเค ไฮสท์
22:00 La Louviere Centre รอ แอฟเซ ลีแอช

������������ ������ ��������� ������ สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

05:00 Cibao FC รอ UniversidadO M

������������ ������ ��������� ������ ชเลสวิกลีกา

19:00 SV Todesfelde รอ SV Eichede
20:00 เอสวี ฟรีเชีย 03 รอ ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก
20:00 SV Preussen 09 Reinfeld รอ อูทิน 08

������������ ������ ��������� ������ โปแลนด์ Div.4

16:00 Blonianka Blonie 1 - 2 เคเอสคุทโน 1-1
66 วินาที จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2 2 - 0 โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้ 2-0
21:00 MKP Carina Gubin รอ Piast Zmigrod
21:00 Podlasie Biala Podlaska รอ LKS Lagow
21:00 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ รอ Cracovia II
21:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ รอ เออซุส วอร์ซอ

������������ ������ ��������� ������ แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 เพาเวอร์ ไดนาโมส์ รอ กรีน อีเกิลส์

������������ ������ ��������� ������ ไอร์แลนด์ U19 ลีก

21วินาที เซนต์.แพทริค(ยู19) 2 - 0 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) -

������������ ������ ��������� ������ เซอร์เบีย U19 ลีก

15:00 IMT Novi Beograd U19 2 - 0 Zemun FK U19 1-0
18:10 Spartak Subotica U19 0 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) 0-0
10วินาที ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 0 - 0 เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) -

������������ ������ ��������� ������ สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 เอ็มเอฟเค ฮาเวียชอฟ 3 - 2 SK Detmarovice 2-1
15:15 เบอโน่ 2 7 - 1 Sokol Tasovice 6-0
15:15 โอปาว่า 2 3 - 1 Novy Jicin 1-1
20:30 So Bruntal รอ Frydlant Nad Ostravici
20:30 Zdar nad Sazavou รอ Sardice
20:30 เอฟซี เซนิท คาสลาฟ รอ SK Vysoke Myto
20:30 Kozlovice รอ Sumperk
20:30 Slavoj Myto รอ เอฟเค โฮโรวิคโก
20:30 เบนาทกี้ นาด จิเซรัว รอ Dvur Kralove nad Labem
20:30 Stara Rise รอ ทีเจ สตาร์เบอร์โน
20:30 เอฟเค โบฮูมิน รอ เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี
20:30 เอฟเค โคลิน รอ Horky Nad Jizerou
20:30 SK Zdirec Nad Doubravou รอ Velka Bites
20:30 Sokol Lom รอ Spartak Sobeslav

������������ ������ ��������� ������ เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

15:45 Uhlenhorster SC Paloma รอ Meiendorfer SV
18:00 SFC Stern 1900 รอ แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05
18:00 TuS Schwachhausen รอ BTS Neustadt
19:00 1. FC Lok Stendal รอ Rostocker FC
19:00 เอสวี วิกตอเรีย ซีโลว์ รอ แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ
19:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 2 รอ FC An der Fahner Hohe
19:00 Grimma รอ เอนเฮียท รูดอลสตัดท์
19:00 SV Hemelingen รอ ฮาเบนเฮาเซอร์
19:00 Mahdov FC รอ Hertha 06 Charlotten
19:00 Torgelower SV Greif รอ ฮันซ่า รอสต๊อค 2
19:00 international Leipzig FC รอ SV 09 Arnstadt
19:30 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 รอ Rielasingen Arlen
20:00 เอ็มทีวี จีฟฮอร์น รอ เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ
20:00 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี รอ ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ
20:00 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น รอ FC Monchengladbach 1894
20:00 ทีเอสเฟา เมียร์บุช รอ ทีวีดี เฟลเบิร์ท
20:00 FC Eddersheim รอ เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช
20:00 SV Zeilsheim รอ วอล์ดเกอเมส
20:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ รอ อดัม แซม บีค
20:00 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี รอ ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด
20:00 SG Finnentrop/Bamenohl รอ ทูเอส เอ็นเนเปเทล
20:00 SC Borgfeld รอ บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา
20:00 SV Westfalia Rhynern รอ FC Eintracht Rheine
20:00 TuS Komet Arsten รอ เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน
20:00 Duren รอ เฟาเอฟแอล อัลฟ์เตอร์
20:00 ฮัวร์ท รอ เอสเฟา เบรนิก
20:00 DJK Don Bosco Bamberg รอ DJK Ammerthal
20:00 กอนเซนไฮม์ รอ เอฟเอสวี ซาล์มโรห์ร
20:00 เอสวีจี เกิตติงเกน 07 รอ ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก
20:00 เอฟซี คลีฟ รอ Sterkrade
20:00 SpVg Schonnebeck รอ เรติงเกน เอสวี
20:00 จาห์น เฮียร์เฟลด์ รอ เอฟซี มอนไฮม์
20:00 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน รอ Hammer SpVg
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 รอ เอสเฟา อิเลนดอร์ฟ
20:00 Rot-Weiss Walldorf รอ Turk Gucu Friedberg
20:00 VfB Ginsheim รอ TuS Dietkirchen
20:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น รอ TSV Victoria Clarholz
20:00 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี รอ วัตเทินไชด์ 09
20:00 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 รอ SpVgg Vreden 1921
20:00 บีเอสซี ฮาสเตดท์ รอ เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน
20:00 เอนด์เทบรูกค์ รอ เอฟซี กูเทอร์สโลห์
20:00 ออมันด์-เวเกแซค รอ ยูเนี่ยน 60 เบรเมน
20:00 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น รอ Siegburger SV 04
20:00 เฮนเนส 05 รอ BC Viktoria Glesch Paffendorf
20:15 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล รอ DJK Teutonia St.Tonis
20:15 เวสต์ฟาเลีย เฮอร์เน รอ ทีเอสจี สโปรกโคเวล
20:30 เอสซี ดุสเซลดอร์ฟเวส รอ เอฟซี เครย์
20:30 SpVg Frechen 20 รอ SpVg Wesseling-Urfeld
20:30 Bocholt FC รอ เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต
20:30 SFL Bremerhaven รอ แวร์เดอร์ เบรเมน 3
20:30 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท รอ เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์
20:30 เฟาเอฟแอล วิชทาล รอ เอสเฟา ดุทซ์ 05
22:00 TSV Karlburg รอ Feucht SC

������������ ������ ��������� ������ กัวเตมาลา D2

09:00 ซีดี ซากาปา 0 - 1 เดปอร์ติโว มิกต์แลน 0-0
00:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ รอ Juventud Pinulteca FC
03:00 Plataneros La Blanca รอ Coatepecano IB
04:00 Chimaltenango FC รอ CSD Agua Blanca
07:00 Deportivo Xinabajul รอ Puerto San Jose

������������ ������ ��������� ������ บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

21:00 กอชค์ กาเบลา รอ FK Radnik Hadzici

������������ ������ ��������� ������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

18:00 เชลซี(ยู 23) 1 - 6 อาร์เซน่อล (ยู 23) 0-4
22วินาที เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 0 - 0 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) -
22วินาที ลิเวอร์พูล (ยู 23) 0 - 1 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) -

������������ ������ ��������� ������ นิคารากัว Apertura ลีก

06:00 มานากัว เอฟซี รอ เรอัลมาดริซเอฟซี
07:00 เดปอร์ติโวโอโกตัล รอ ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว
09:00 ยูเวนตุส มานากัว รอ จาลาปา

������������ ������ ��������� ������ ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

45+วินาที เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 1 - 1 ทีอีซี -

������������ ������ ��������� ������ โครเอเชีย 2.Division

20:30 เอ็นเคโอซีเยค 2 รอ NK Croatia Zmijavci
22:00 วาร์เท็กซ์ รอ ดีนาโมซาเกร็บ 2

������������ ������ ��������� ������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

17:00 นิวทาวน์ เรนเจอร์ เอเอฟซี รอ Tullamore Town
17:00 บังกอร์ เซลติก รอ เชอร์รี โอรชาร์ด
18:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด รอ Edenderry Town FC
18:00 Wayside Celtic รอ โฮม ฟาร์ม เอฟซี

������������ ������ ��������� ������ โรมาเนีย U19 ลีก

16:00 CFR Cluj U19 2 - 1 ACS Kids Tampa Brasov U19 0-0
16:00 UTA Arad U19 4 - 0 LPS Bihorul Oradea U19 1-0
16:00 ACS Bucharest U19 0 - 2 LPS Buzau U19 0-0
16:00 Concordia Chiajna U19 4 - 5 สเตอัว บูคาเรสต์ (ยู 19) 2-0

������������ ������ ��������� ������ สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

15:00 เอฟซี นิตร้า (ญ) 2 - 5 MSK Zilina (w) 1-3
20:30 เอเอส เทรนซิน(ญ) รอ FC Petrzalka (w)

������������ ������ ��������� ������ สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

16:00 AD Son Sardina (w) 3 - 1 Huesca (w) 2-0
16:00 อัลไดอา(ญ) 0 - 0 CD Toledo (W) 0-0
17:00 Olimpico de Leon (W) 1 - 1 Gijon FF (w) 0-1

������������ ������ ��������� ������ ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:15 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 3 - 1 Quinns FC 2-0

������������ ������ ��������� ������ อิตาลี Serie D

20:00 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ รอ ASD RG Ticino
20:00 คาเวเซ่ รอ แรนเด
20:00 Citta Di S. Agata รอ ทราปานี่
20:00 เอฟบีซี กราวิน่า รอ Casarano
20:00 ฟอสซาโน่คาลซิโอ รอ ไลกอร์น่า
20:00 กาวอร์ราโน รอ ASD Cascina Caclio
20:00 Lavagnese รอ เอ.เอส.วาเรเซ่
20:00 มอนเตเบลลูนา รอ San Martino Speme
20:00 Real Calepina FC รอ เอเอสดี บรูซาปอร์โต
20:00 ริมินี่ รอ ปราโต้
20:00 ซาสซาริ ตอร์เรส รอ กุยเกลียโน่
20:00 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ รอ Olginatese
20:00 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ รอ Vastese
20:00 Vastogirardi รอ Castelfidardo
20:00 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ รอ เอซี เอสเต้
20:00 Aglianese รอ ทริเทียม
20:00 เอเอสออสเตียแมร์ รอ Cynthiabalonga
20:00 Asd Pineto Calcio รอ คาสเซิลนูโอโว
20:00 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ รอ Lentigione
20:00 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 รอ เอสเอส โนล่า 1925
20:00 เคียรี่ รอ Borgosesia
20:00 Correggese Calcio รอ เอสซีดี โปกัลโชคาลซิโอ
20:00 FC Lamezia Terme รอ ASD Troina
20:00 Franciacorta รอ ปอนเต ซาน เปียโตร
20:00 กลาดิเอเตอร์ รอ เอพริลเลีย
20:00 เมซโซลาร่า รอ Borgo San Donnino
20:00 โนวาร่า รอ Asti
20:00 Recanatese รอ โตเลนติโน่
20:00 Sona รอ เอ.ซี.เครม่า 1908
20:00 ยูเอสดี บิตอนโต รอ โรทอนดา
20:00 Vis Nova Giussano รอ US Breno
20:00 SC Caronnese รอ ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้
20:00 จีเอสดี แอมโบรเซียนา รอ อาซิกนาโน่ วัลเชมโป
20:00 นาร์โด รอ ทีมอัลตามูรา
20:00 เอเอสดี มูราเวรา รอ Atletico Uri
20:00 ASD Pro Livorno รอ ASD Flaminia Civita Castellana
20:00 Carbonia รอ USD Latte Dolce

������������ ������ ��������� ������ ซานมารีโนลีก

20:00 SC Faetano รอ S.S Pennarossa
20:00 เตร เพนน์ รอ Entai Ravi Tucci
20:00 ซาน โจวันนี รอ เอซียูเวเนส โดกาน่า

������������ ������ ��������� ������ อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 ดักลาส เฮก รอ ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย
01:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว รอ เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี
01:00 เดปอร์ติโวมาดรีน รอ ฮูราแคน ลาส เฮราส
01:00 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ รอ ซานซิเนน่า
01:00 Club Ciudad de Bolivar รอ โซล เดอ เมโย
01:00 คลับ ซิโพลเล็ตติ รอ วิลล่า มิเตร
01:00 เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา รอ ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต
01:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส รอ กิมนาเซีย วาย ทิโร่
01:30 เซนทรัล นอร์ ซัลตา รอ ยูเนี่ยน ซุนชาเลส
02:00 โบค่า ยูนิดอส รอ ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู
02:00 สปอร์ติโว เพนาโรล รอ ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์
02:00 Independiente Chivilcoy รอ เดซามปาราดอส

������������ ������ ��������� ������ Portugal Campeonato Nacional

19:00 บาเรียเรนเซ่ รอ โอลฮาเนนเซ่
21:00 Castro Daire รอ เอสพี เอสพินโฮ
21:00 พินฮาลโนเวนเซ่ รอ Mokala Pancheners
21:00 Forjaes รอ Vilaverdense
21:00 กอนโดมาร์ รอ CD Gouveia
21:00 ลัวเล็ทตาโน รอ เอสเปแรนคา เดอ ลากอส
21:00 ซาคาร์เวนเนส รอ โลวเรส
21:00 ลูซิทาโน่เอฟซีวี รอ ซีเอสดี กามาร่า โลโบส
21:00 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี รอ Ferreira de Aves
21:00 Marinhense รอ Sertanense FC
21:00 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค รอ CG Vitoria Sernache
21:00 Tirsense รอ ยูเอสซี ปาเรเดส
21:00 GD Fontinhas รอ Aidan Heinus
21:00 เลคา รอ GDSC Alvarenga
21:00 เมเรลินเนเซ่ รอ Limianos
21:00 Salgueiros รอ Vila Mea
21:00 ซินเทรียนเซ่ รอ Pero pinheiro
22:00 ไอดีล รอ เบเลเนนส์
22:00 มาริติโม่ 2 รอ ซัล กาดาส

������������ ������ ��������� ������

14:30 ฮ่องกง เอฟซี 1 - 2 เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 1-1

������������ ������ ��������� ������

16:00 โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 - 4 อโตรมิโตส (ยู 19) 1-2

������������ ������ ��������� ������

20:00 รูกินโซ เอฟซี รอ Flambeau de LEst
20:30 Aigle Noir รอ มูซอนกาติ เอฟซี

������������ ������ ��������� ������

20:00 KF Dukagjini รอ พริสตีนา
21:00 Gjilani รอ KF Ulpiana
21:00 KF Drenica Skenderaj รอ เดริต้า จิลาน

������������ ������ ��������� ������

01:30 อิมพิเรียล เอฟซี (ญ) รอ Athletico Paranaense (w)
02:00 ปีเอาอี รอ โคเมอเชียล-เอสพี

������������ ������ ��������� ������ Brazil L

01:00 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ รอ Perolas Negras
01:00 Serra Macaense รอ Serrano BA

������������ ������ ��������� ������ Brazil DDL

21:00 Gloria RS รอ เวราโนโปลิส อาร์เอส
01:00 Guarany de Bage รอ CE Lajeadense
01:00 GA Farroupilha/RS รอ Uniao Frederiquense RS

������������ ������ ��������� ������

20วินาที NK Orijent U19 0 - 0 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) -

������������ ������ ��������� ������

03:00 CD Villa Real Sociedad รอ CD Los Almendros

������������ ������ ��������� ������

17:00 เรอัล เบติส (ยู 19) 6 - 0 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 2-0
17:00 ซีดี โรด้า (ยู 19) 2 - 0 Kelme CF U19 1-0
22:00 กอร์โดบา(ยู 19) รอ เซบีย่า (ยู 19)
22:59 Castilleja CF U19 รอ Seneca CF U19

������������ ������ ��������� ������

22วินาที Port Talbot (w) 0 - 0 Pontypridd Town (w) -

������������ ������ ��������� ������

13:15 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 2 - 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด 1-0
13:15 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 1 - 1 เอสดับบลิวคิว ธันเดอร์ 0-0

������������ ������ ��������� ������

21:00 NK Podvinci รอ NK Smarje pri Jelsah

������������ ������ ��������� ������

22:59 Antigua GFC (W) รอ ซีเอสดี บาร์เซนา เอฟเอฟ(ญ)

������������ ������ ��������� ������

01:00 คัมโบริว เอสซี รอ บาร์ราเอฟซี

������������ ������ ��������� ������

01:00 เบนฟิก้า(ยู 23) รอ Farense U23

������������ ������ ��������� ������

04:00 แปซิฟิก เอฟซี รอ Atletico Ottawa

������������ ������ ��������� ������

18:10 Soweto Fabulous (w) 2 - 3 Kempton Park FC (W) 1-2
60 วินาที Luso Africa (w) 0 - 0 Wits University FC (w) 0-0

������������ ������ ��������� ������

16:00 Trnje รอ NK Tresnjevka
21:30 Urania รอ เอ็นเคเนเรวานนัค โซปูเซน
21:30 เอ็นเค เบเดม อิวานโกโว รอ NK Slavonac Bukovlje
22:00 Bistra รอ เอ็นเค วร์โบเวต

������������ ������ ��������� ������

13:00 โกยาง เอฟซี 1 - 10 ชิฮุงชิ ซิตี้ 1-3
13:00 Gangwon II 0 - 0 โปชอน เอฟซี 0-0
14:00 ชุนชอนซิติเซ็น 3 - 1 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1-1

������������ ������ ��������� ������

15:00 Khovd 4 - 0 Khukh Chononuud 1-0

������������ ������ ��������� ������

10:10 Henderson Eels FC 0 - 2 Southern United Honiara 0-1
12:10 Honiara City FC 1 - 3 FC Isabel United 0-2

������������ ������ ��������� ������

01:00 CA Itapemirim U20 รอ Sport Clube Capixaba U20

������������ ������ ��������� ������

09:00 California Utd Strikers 0 - 2 มิชิเกน สตาร์ 0-0

������������ ������ ��������� ������

21:00 CS Municipal รอ Tipitapa

������������ ������ ��������� ������

00:00 Argentino Quilmes (W) รอ Sarmiento (W)
01:00 Banfield (W) รอ Defensa y Justicia (W)

������������ ������ ��������� ������

11วินาที Club Cachorros 0 - 0 Estudiantes de la Provincia -
22:00 CD Academia Italiana รอ Deportivo JM
00:00 Deporcauca รอ Deportivo Independiente Popayan
01:00 Arsenal Bogota รอ Tigres FC Reserves

������������ ������ ��������� ������

20วินาที Club Comunicaciones U20 0 - 0 Villa San Carlos U20 -
17วินาที Los Andes U20 0 - 0 UAI Urquiza U20 -

������������ ������ ��������� ������

10:45 Gold Coast Knights U23 3 - 4 Eastern Suburbs U23(AUS) 2-2
11:00 Sunshine Coast U23 2 - 1 Souths United U23 1-0
11:15 Southside Eagles U23 1 - 0 SWQ Thunder U23 0-0
12:30 Redlands United U23 3 - 0 Gold Coast United U23 2-0
12:45 Logan Lightning U23 1 - 0 Brisbane Olympic FC U23 1-0
12:50 Brisbane Strikers U23 0 - 1 Sunshine Coast Wanderers U23 0-1
12:50 Brisbane Roar U23(N) 3 - 3 Moreton Bay United U23 1-3

������������ ������ ��������� ������

21:00 Argentino Mendoza (W) รอ Andes Talleres (W)

������������ ������ ��������� ������

00:00 รีโมสตาร์ รอ เบนเดล อินชัวรันส์

������������ ������ ��������� ������

02:30 เดปอร์ติโว โรดิโอ เดล เมดิโอ รอ CEC Mendoza

������������ ������ ��������� ������

04:00 Champions FC Academy รอ Panama City FC
05:00 SD Panama Oeste รอ ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ(สำรอง)
05:00 พลาซ่า อมาดอร์(สำรอง) รอ CD Centenari

������������ ������ ��������� ������

พักครึ่ง พักครึ่ง Ferroviario Beira 0 - 0 CD Matchedje 0-0

������������ ������ ��������� ������

17:00 เรอัลสปอร์ต คลับ 1 - 0 คัลดัส 0-0
22:59 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี รอ วิตอเรีย เซตูบัล
22:59 UD Santarem รอ เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่
22:59 วิตอเรีย กิมาไรส์ บี รอ มอนตาเรเกร
22:59 ซีเอฟคาเนลาส 2010 รอ สปอร์ติง บราก้า 2

������������ ������ ��������� ������

17:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 2 - 1 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1-0
17:00 เซบีย่า แอตเลติโก 1 - 3 ซีดี อัลโคยาโน่ 1-2
17:00 เซลต้า บีโก้ บี 2 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 1-1
17:00 ซีเอฟ อินเตอร์นาซิอองนาล เด มาดริด 3 - 2 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 1-1
22:00 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ รอ อัลเจซีราส
22:00 ซาบาเดย์ รอ บาร์เซโลน่า บี
22:00 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา รอ กาลาฮอร์รา
22:00 ยูดี โลโกรนเยส รอ เรอัล ยูนิโอน

������������ ������ ��������� ������

20:30 เวเจิล (ญ) รอ อาร์ฮุส 1900(ญ)
21:15 KoldingQ II (w) รอ IF Lyseng (w)

������������ ������ ��������� ������ 19/09/2564



������������ ������ ��������� ������AFC Womens Asian Cup Qualifiers, BRA D4, Brazil DDL, Brazil L, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, FFSA WPL, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, NOR D4, Portugal Campeonato Nacional, SVK U19 A, UAE RL, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลกัตตา Football League, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต อิมมิเรต คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน Elite One, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซานมารีโนลีก, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซูเปอร์ลีกเคนยา, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย คัพ, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิสคัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ ใต้ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอล คัพ, อิสราเอลลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Teine Liiga, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี คัพ,