บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������ ��������� 26/11/2565

������ ��������� สเปน ลาลีกา 2

22:15 อลาเบส รอ บียาร์เรอัล บี
22:15 มาลาก้า รอ พอนเฟร์ราดิน่า
00:30 อัลบาเซเต้ รอ ราซิ่ง ซานตานเดร์
00:30 เรอัล โอเบียโด รอ มิรานเดส
04:00 ลาส พัลมาส รอ เตเนริเฟ่

������ ��������� อิตาลี เซเรีย บี

21:00 ปาร์ม่า รอ โมเดน่า
00:00 ปิซ่า รอ แตร์นาน่า

������ ��������� กระชับมิตร คัพ

17:00 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ รอ ทูนาริ
17:00 การ์บาเนียกราโกล รอ วิสล่า พล็อค
17:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ รอ ซีเอส โวลุนทารี
17:30 คราโคเวีย คราคอฟ รอ ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา
18:00 ซังค์ พอลเท่น รอ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ
18:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ รอ เอซี ฮอร์เซ่นส์
19:00 แบล็คพูล รอ วัดฟอร์ด
19:00 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี รอ แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
19:00 เออีพี ปาฟอส รอ อัลเวย์เรดดี้
20:00 ฮิเบอร์เนี่ยน รอ มิดเดิลสโบรห์
20:00 มิลล์วอลล์ รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ
21:00 ฟารูล คอนสแตนต้า รอ พาไนโทลิกอส อกรีนิออน
08:00 คูราเซา รอ ซูรินาเม

������ ��������� ซูเปอร์ลีก จีน

14:00 ใบเหลือง ชางชุน ย่าไท่(N) 0 - 2 ชางโจว ไลออนส์ ใบเหลือง 0-1
14:00 ต้าเหลียน โปร 2 - 1 เหมยโชวเคอเจีย ใบเหลือง 1-0
20วินาที ซานตง ไท่ซาน 2 - 0 หวูฮั่น เอฟซี -
18:00 เหอเป่ย เอฟซี(N) รอ เจ้อเจียง กรีนทาวน์
18:30 เซินเจิ้น เอฟซี(N) รอ อู่ฮั่น ทรี ทาวน์
18:30 กว่างโจว เอฟซี(N) รอ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง
19:00 เทียนจิน ไทเกอร์(N) รอ เซี่ยงไฮ้ พอร์ท

������ ��������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

13:30 ใบเหลือง ไซโบ้ ซันเดย์(N) 2 - 1 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง ใบเหลือง 1-1
13:30 ใบเหลือง ใบแดง คุนชาน เอฟซี(N) 0 - 2 ซูโจว ดองวู 0-0

������ ��������� ฟุตบอลโลก

17:00 ตูนิเซีย(N) รอ ออสเตรเลีย
20:00 โปแลนด์(N) รอ ซาอุดีอาระเบีย
22:59 ฝรั่งเศส(N) รอ เดนมาร์ก
02:00 อาร์เจนตินา(N) รอ เม็กซิโก

������ ��������� สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

20:30 Drumshapel United รอ อีดินเบิร์ก ซิตี้
21:30 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล รอ East Kilbride
22:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ รอ มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง
22:00 ดันดี รอ แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด
22:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ สเตนเฮาส์มัวร์
22:00 Hill of Beath FC รอ เอลจิน ซิตี้
22:00 ลินลิธโกว์ โรส รอ Sauchie Juniors FC
22:00 แพททริค ทริสเทล รอ Kelty Hearts
22:00 เรธโรเวอร์ส รอ อัคชินเล็คทัลบอต
22:00 กรีน็อค มอร์ตัน รอ ควีน ออฟ เซาธ์
22:00 โคฟ เรนเจอร์ รอ Dunipace FC
22:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก รอ ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก
22:00 เฟรเซอร์เบิร์ก รอ อาร์บรอท
22:00 อินเวอร์เนสส์ รอ สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน
22:00 มอนโทรส รอ Darvel FC
22:00 ปีเตอร์เฮด รอ ควีนส์ ปาร์ค
22:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี รอ ฟัลเคิร์ก
02:45 ไคลด์ รอ ดัมบาร์ตัน

������ ��������� อังกฤษ เอฟเอ คัพ

19:45 คิงส์ ลินน์ รอ สตีฟเนจ โบโรห์
22:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ รอ บาร์เน็ต
22:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด รอ กริมสบี้ ทาวน์
22:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้
22:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก รอ สต็อคพอร์ท เคาน์ตี
22:00 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส รอ อัลเวเชิร์ช
22:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ รอ แมนส์ฟิลด์ ทาวน์
22:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน รอ เชสเตอร์ฟิลด์
22:00 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด รอ ฮาโรเกต ทาวน์
22:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ รอ ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
22:00 บาร์นสลีย์ รอ ครูว์ อเล็กซานดร้า
22:00 พอร์ทสมัธ รอ มิลตัน คียนส์ ดอนส์
22:00 วอลซอลล์ รอ คาร์ไลล์ยูไนเต็ด
22:15 เร็กซ์แฮม รอ ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์
00:00 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ รอ จิลลิ่งแฮม

������ ��������� สาธารณรัฐเช็ก คัพ

21:00 สโลวาน ลิเบอเรช รอ ซิกม่า โอโลมุช

������ ��������� ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ รอ เวเลซ
19:00 ดินาโม เคียฟ รอ เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ

������ ��������� สโลวีเนีย ลิกา 2

19:30 NK Fuzinar รอ NK Primorje
19:30 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ รอ Jadran Dekani
19:30 เอ็นดี เบลตินซี รอ NK Roltek Dob
19:30 ทริงลาฟ คราน รอ เอ็นเค ครักคา

������ ��������� วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:00 เอฟซี ธูน รอ วาดุซ
00:00 เอฟซี วิล 1900 รอ สเตด โลซาน อูชชี

������ ��������� ตุรกี 2 Ligi A

17:30 Tuzlaspor Kulubu รอ เยนิ มาลัตยาสปอร์
20:00 โบลูสปอร์ รอ ซาคาร์ยาสปอร์
22:59 เกนเคลอร์บิลิจี้ รอ เคย์เคอร์ ริเซสปอร์

������ ��������� พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

20:00 สลาเวีย โซเฟีย รอ โดโกเรต์ส รัซกราด

������ ��������� เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

22:00 Standard Liege II รอ KMSK Deinze
02:00 Anderlecht II รอ เบียรส์ชอทวิลริค

������ ��������� อิตาลี C1A

20:30 US Fiorenzuola รอ อาเลซซานเดรีย
20:30 โอลเบีย รอ เชเซน่า
20:30 อันคอน่า รอ ซาสซาริ ตอร์เรส
20:30 มอนเตวาชี รอ Recanatese
23:30 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า รอ วิส เปซาโร
23:30 ไอโมเลเซ่ รอ ปอนเทเดร่า
23:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. รอ คาร์ราเรเซ่
23:30 เฟอร์มาน่า รอ ลุคเชเซ่
23:30 กุบบิโอ รอ ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์
23:30 เรจเจียนา รอ ริมินี่

������ ��������� คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ รอ เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
22:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี รอ ยอร์ค ซิตี้
22:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ รอ บาร์เน็ต
22:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด รอ เกทส์เฮด
22:00 อัลทริงแคม รอ อีสต์ไลก์
22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด รอ ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
22:00 วีลด์สโตน เอฟซี รอ สคันธอร์ป ยูไนเต็ด
22:00 เยโอวิล ทาวน์ รอ ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น

������ ��������� สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 สแตรนแรร์ รอ แอนนัน แอธเลติก

������ ��������� รัสเซีย คัพ

20:00 เอฟเค โซชิ รอ ซีเอสเคเอ มอสโก
20:00 ตอร์ปิโด มอสโก รอ อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์

������ ��������� ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 คาร์มิโอทิสซ่า รอ โดซ่า คาโตโกเปีย
00:00 เออีเค ลาร์นาคา รอ อปอลลอน ลิมาสซอล เอฟซี

������ ��������� พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00 พอร์ทาดาวน์ รอ เกล็นโตรัน
22:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส รอ เกล็นนาโวน ลูร์กัน
22:00 คลิฟตันวิลล์ รอ นิวรี่ ซิตี้
22:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส รอ บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
00:30 ลินฟีลด์ เอฟซี รอ ครูซาเดอร์

������ ��������� ซูเปอร์ลีก กรีซ

18:45 PAOK Saloniki B รอ อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช
20:00 AEK Athens B รอ Rouf FC
20:00 Olympiakos Piraeus B รอ อิลิโอปูลิ
20:00 อปอลล่อน ลาริสซ่า รอ เออีแอล ลาริซ่า

������ ��������� บัลแกเรีย คัพ

17:00 FK Gigant Saedinie รอ ซีเอสเคเอ โซเฟีย
18:30 มินยอร์ เพอร์นิค รอ เบโร่ สตารา ซากอร่า
18:30 Levski Karlovo รอ เซ็บเทมฟริ โซเฟีย
18:30 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ รอ อาร์ดา
18:30 FC Sevlievo รอ ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย

������ ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 อากีลาส โดราดาส รอ เดปอร์ติโบ ปาสโต้
08:05 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน รอ อเมริกา เด กาลี

������ ��������� อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ รอ กลูเซสเตอร์ ซิตี้
22:00 สการ์โบโรห์ รอ เชสเตอร์ เอฟซี
22:00 เอเอฟซี ฟิลด์ รอ อัลเฟรตัน ทาวน์
22:00 บลายท์ สปราตันส์ รอ แบล็คเลย์ ทาวน์
22:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี รอ เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด
22:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ ดาร์ลิงตัน
22:00 เลมิงตัน รอ ปีเตอร์โบโรสปอร์ต
22:00 บานบุรี ยูไนเต็ด รอ ชอร์เล่ย์ เอฟซี
22:00 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู รอ บอสตัน ยูไนเต็ด
22:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ รอ เซาธ์ปอร์ท เอฟซี

������ ��������� บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

20:00 สลอค ทาวน์ รอ อีสต์บอร์น โบโรห์
22:00 เบรนทรี ทาวน์ รอ ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ รอ ทอนตัน ทาวน์
22:00 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ รอ บาธ ซิตี้
22:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด รอ เวย์เม้าท์
22:00 Cheshunt รอ อ็อกฟอร์ด ซิติ้
22:00 ดาร์ทฟอร์ด รอ คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
22:00 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ รอ โดเวอร์ แอทเตลิก
22:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล รอ ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
22:00 วอร์ทติ้ง รอ เชล์มสฟอร์ด ซิตี้

������ ��������� ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 ใบเหลือง จีน-ฮ่องกง(ยู23) 0 - 5 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี ใบเหลือง 0-2
14:00 ใบเหลือง เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 3 - 0 ซัมซุยโป ใบแดง 1-0
17:00 คิตฉี รอ อีสเทอร์น เอ.เอ ฟุตบอล

������ ��������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก

20:00 Al Taawun รอ อัล-อาห์ลี เบงซี่
20:30 อัล-มาดิน่า รอ Asaria

������ ��������� เลบานอน ลิก

19:15 อัล ซาฟา รอ ชาบับ ซาเฮล
19:15 Salam Zgharta รอ Shabab Al Ghazieh
21:00 Al Bourj รอ อัล อาเฮด

������ ��������� UAE คัพ

19:45 อิตติฮัต คาลบา รอ อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)
19:45 อัล ด๊าฟร่า รอ อัจมาน
22:30 อัล ชาร์จาห์ รอ บานนี่ ยาส

������ ��������� แอลจีเรีย คัพ

20:00 RCG Oran รอ เอเอส โครยูบ์
20:00 AB Barika รอ Bir Bouhouche
20:00 USF Constantine รอ EC Oued Smar
20:00 AE Medea รอ NRB Teleghma
20:00 US Chaouia รอ เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์
20:00 JS Azazga รอ JS Ghir Abadla
20:00 CRB Temouchent รอ JS Bordj Menaiel
20:00 ซีอาร์บี เอล มิเลีย รอ NRB Tougourt

������ ��������� อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 บีคอนส์ฟิลด์ รอ เวสตัน ซูปเปอร์ มารี
22:00 แฮร์โรว์ โบโร่ รอ ซอลส์บิวรี่ เอฟซี
22:00 เฮนดอน รอ แบรคเนล์ล ทาวน์
22:00 พูล ทาวน์ รอ Hanwell Town
22:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ นอร์ท ลีห์
22:00 เยท ทาวน์ รอ โกสปอร์ท โบโรห์
22:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด รอ ทรูโร ซิตี้
22:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ รอ เมอร์ธีร์ทาวน์
22:00 Plymouth Parkway รอ เมโทรโพลิแทน โปลิศ
22:00 สวินดอน ซูเปอร์มารีน รอ ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด
22:00 Winchester City รอ ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์

������ ��������� สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

22:00 โบรร่า เรนเจอร์ส รอ Clachnacuddin
22:00 เดเวรอนเวล รอ Strathspey Thistle
22:00 ฟอร์เรส รอ เนิร์น เคาน์ตี้
22:00 อินเวอร์รูเรีย รอ รอทส์
22:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี
22:00 ฮันท์ลี รอ ธนาคาร โอ ดี
22:00 คีธ รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด

������ ��������� นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

09:00 ใบเหลือง โอคแลนด์ ซิตี้ 2 - 0 เมลวิลล์ ยูไนเต็ด ใบแดง ใบเหลือง 1-0
07:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) รอ เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด
09:00 มิราม่าร์ แรนเจอร์ รอ เวลลิงตัน โอลิมปิก

������ ��������� FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 ซิเล็กส์ รอ Vlazrimi Struga

������ ��������� Tipsport คัพ

22วินาที เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก -
19วินาที เอ็มเอฟเค ชรูดิม 2 - 0 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ -
19วินาที เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1 - 0 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า -

������ ��������� มาเลเซีย คัพ

20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม รอ เซลังกอร์ พีบี

������ ��������� ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

20:30 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) รอ โรเดซ อเวรอน (ญ)
20:30 เลอ อาฟร์(ญ) รอ ดีฌง(ญ)
20:30 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) รอ แก็งก็อง (ญ)
20:30 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) รอ บอร์กโดซ์ (ญ)

������ ��������� เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) รอ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)
22:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) รอ เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)

������ ��������� อียิปต์ คัพ

22:00 ซามาเล็ค(N) รอ เอล มาสรี่

������ ��������� เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

21:00 อัลบอร์ก (ญ) รอ โอเดนเซ่ บีเค (ญ)
21:00 Osterbro IF (w) รอ Herlufsholm GF (w)
21:00 นาสบี้ บีเค (ญ) รอ วาลเด้ (ญ)
21:00 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) รอ Boldklubben AF 1893 (w)

������ ��������� โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน) รอ Escola Varsovia Warszawa Youth
18:00 โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) รอ มีดซ์ เลกนิก้า(เยาวชน)
18:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) รอ จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน)
18:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) รอ คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน)
18:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) รอ เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน)
19:30 Rakow Czestochowa (Youth) รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน)

������ ��������� โปรตุเกส ลีก คัพ

18:00 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ รอ เฟยเรนเซ่
22:00 ฟามาลิเคา รอ อคาเดมีโค วิสุ
01:45 สปอร์ติ้ง บราก้า รอ โทรเฟนเซ่
03:45 เบนฟิก้า รอ เปนาฟิลด์

������ ��������� ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:00 จิวเนสเซ่ รอ ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03

������ ��������� เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ

20:00 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี รอ ทาฟฟ์ เวลล์
20:00 บาลา ทาวน์ รอ คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน

������ ��������� มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

18:00 Decic Tuzi รอ Jedinstvo Bijelo Polje
18:00 เอฟเครูดาร์ รอ Arsenal Tivat
18:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด รอ เอฟเค มอร์นาร์

������ ��������� จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

23วินาที ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0 - 0 เอฟซี ซิโอนี่ -
19วินาที เอฟซี กากรา 0 - 0 ดินาโม บาตูมี -
20วินาที แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 1 - 0 ดินาโม ทบิลิซี ใบเหลือง -
16วินาที โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 0 - 0 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี -
17วินาที เอฟซี เทลาวี 0 - 1 ดีลา กอริ -

������ ��������� อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 อเวเลย์ รอ คิงสโตเนียน
22:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด รอ มาร์เกต
22:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ เครย์วันเดอร์เรอร์ส
22:00 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด รอ โครินเธียน-แคชวลส์
22:00 เลเวส รอ โบเวร์ส พิทซี
22:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ รอ เอนฟิลด์ ทาวน์
22:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ รอ แคนเวย์ ไอซ์แลนด์
22:00 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ รอ เฮอรินจี โบโรห์
22:00 โฟล์คสโตน อินวิคต้า รอ ฮอร์สแฮม
22:00 Herne Bay รอ Brightlingsea Regent
22:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ รอ เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช

������ ��������� ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ

09:00 Diosa Izumo (W) รอ Tokai Uni Tokyo (W)
09:00 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) รอ Hinomoto Gakuen Senior High School (w)
11:30 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) รอ มหาวิทยาลัยทสึคุบะ (ญ)
11:30 มหาวิทยาลัยโตโย(ญ) รอ Norddea Hokkaido (w)
12:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1 - 1 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 1-1
12:00 Okayama Prefecture Sakuyo High School (w) รอ Kamimura Gakuen High Schoo (ญ)
12:00 แอนเจลไวโอเล็ต ฮิโรชิมะ (ญ) รอ โอคายาม่า ยูโนโก (ญ)
08:30 Tokiwagi Gakuen High School Women รอ เอฟซี อิมาบาริ(ญ)
08:30 มหาวิทยาลัยวิทยาศาสตร์กีฬานิปปอน (ญ) รอ Fujizakura Yamanashi (W)
09:00 มหาวิทยาลัยนานาชาติโตเกียว (ญ) รอ Viamaterras Miyazaki (W)

������ ��������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

18:00 Wuustwezel Women รอ KSKV Zwevezele (w)
21:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) รอ เควีเคไทอ์เนน(ญ)
22:59 อาร์เออีซี มงส์(ญ) รอ Moldavo Women
22:59 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) รอ Westerlo (W)
22:59 ASE de Chastre (w) รอ Kontich FC Woman
22:59 Royal FC Liege (w) รอ เกนท์ บี (ญ)
00:30 Zulte-Waregem II (w) รอ อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ)

������ ��������� ฮอนดูรัส ลีกา

08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา รอ ซีดี วิตอเรีย

������ ��������� ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

23:30 Manzanares FS Futsal รอ Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
00:00 Jaen Paraiso Interior Futsal รอ แอนติเครา(ฟุตซอล)
00:00 ปัลมา (ฟุตซอล) รอ บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล)

������ ��������� เบลารุส คัพ

19:00 ตอร์ปิโด มินส์ค รอ ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค

������ ��������� ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด รอ ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
19:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี รอ สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด

������ ��������� อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ รอ แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
22:00 Liversedge รอ กุยเซลีย์
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ รอ เบลเปอร์ทาวน์
22:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
22:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
22:00 แบมเบอร์ ไบร์ท รอ มัตล็อค ทาวน์
22:00 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ รอ แอชตัน ยูไนเต็ด
22:00 มาร์รีน รอ ไฮด์ เอฟซี
22:00 นานท์วิช ทาวน์ รอ มาร์สค์ ยูไนเต็ด
22:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก รอ Warrington Rylands
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่

������ ��������� ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

19:00 นอร์ดเยลลันด์(ญ) รอ โคลดิ้ง บี (ญ)

������ ��������� ออสเตรเลียสตรีลีก

09:00 ใบเหลือง Wellington Phoenix (W) 1 - 4 Western United (W) ใบเหลือง 1-1
11:00 ใบเหลือง บริสแบน โรว์(ญ) 1 - 1 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) 0-1
11:00 ใบเหลือง ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 2 - 0 เมลเบิร์น วิคตอรี่(ญ) 2-0
11:00 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 4 - 2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) ใบเหลือง 2-1

������ ��������� UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:40 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) รอ อัล ไทด์
19:40 อาห์ลี อัล ฟูจารัช รอ อัล ทาวอน(เอมิเรตส์)

������ ��������� IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด รอ Knockbreda Parish
22:00 เดิร์กวิว เอฟซี รอ Loughgall FC
22:00 Ballyclare Comrades รอ อินสติตูเต้ เอฟซี
22:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ รอ อาดส์ เอฟซี

������ ��������� Turkey Bayanlar 1. Ligi

17:00 ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) รอ กิเรคเบอร์นู (ญ)
18:00 Fenerbahce SK (W) รอ อทาเชียร์ เบเลดิเย่ (ญ)

������ ��������� อินเดียลีกดิวิชั่น 1

59 วินาที ใบเหลือง Sudeva Delhi 1 - 2 ราชาสถาน คลับ ใบเหลือง 1-2

������ ��������� อาร์เมเนียคัพ

20:00 อารารัต รอ บานานต์ส
22:00 เอฟซี พิวนิค รอ เอฟซี โนอาห์

������ ��������� เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

12:00 ฮุนได สตีล เรด แองเจิ้ล (ญ) 2 - 0 คยองจู เอฟซี (ญ) 2-0

������ ��������� พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:00 ดินาซ วีชโกรอด รอ FK Yarud Mariupol
18:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า รอ โอโบโลน เคียฟ

������ ��������� ฮังการี U19 A ลีก

17:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) รอ กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
17:30 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) รอ อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)
18:00 เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19) รอ Szeged-Csanad Grosics U19
18:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) รอ บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19)

������ ��������� บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:00 คาลาลี รอ อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน)
22:00 อิซ่า ทาวน์ รอ อัล อิติฮัด (บาห์เรน)
22:00 Um Alhassam รอ บูไสทีน

������ ��������� ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 Peyia 2014 รอ Olympiada Lympion
19:30 Xylotympou รอ โอโมเนีย อราดิปปู
19:30 PAEEK Keryneias รอ Agia Napa
19:30 โอแทลลอส อเทียนัว รอ อัลกิ โอโรกลินี
19:30 AE Zakakiou รอ MEAP Nisou

������ ���������

20:30 เดอ กราฟสคัป (สำรอง) รอ ADO Den Haag U21
20:45 FC Emmen U21 รอ เอฟซี โกรนิงเก้น(สำรอง)
21:00 วิลเล็ม 2 (สำรอง) รอ Feyenoord U21
21:00 PEC Zwolle U21 รอ Almere City FC U21

������ ��������� ยูเครน U21 ลีกา

17:00 ลวีฟ(ยู 21) รอ โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21)
17:30 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) รอ FC Mynai U21

������ ��������� สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

19:00 CD Huracan Melilla รอ CD Huetor Tajar
21:30 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา รอ ซีดี ซูบิซ่า
21:30 UE Tona รอ UE Rapitenca
21:30 Inter Manacor รอ ซีอี เมร์คาดัล
21:30 CD คอร์เตส รอ Valle de Egues
21:45 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน รอ ซีเอฟ ปาเลนเซีย
21:45 SD Torina รอ Samano
22:00 ซีเอฟโซลเลอร์ รอ SE Penya Independent
22:00 Anaitasuna รอ Urduliz FT
22:00 Pena Balsamaiso CF รอ ฮาโร เดปอร์ติโบ
22:00 Atzeneta UE รอ Torrent C.F
22:00 UD Poblense รอ PE Sant Jordi
22:00 Ceuta B รอ ซีดี การีนา
22:00 U.M. Escobedo รอ Solares Medio Cudeyo
22:00 เฮอร์คิวลีส2 รอ โอริฮูร่า
22:30 Villacanas รอ วิลลารูเบีย ซีเอฟ
22:30 Muleno CF รอ ฟิวดัส เด มุลเซีย
22:30 CD Oberena รอ ซีดี อาร์ดรอย
22:30 Aurrera Ondarroa รอ ซีดี ซาน อิคนาซิโอ
22:30 ซีดี บินิสซาเลม รอ ซีดี มานาคอร์
22:30 ซีดีเบติ โอนัค รอ อเลสเวส
22:30 ปาเซ เคอี รอ ซีดี วิคตอเรีย(สเปน)
22:45 AD Llerenense รอ CP Montehermoso
22:59 Atletico Albericia รอ ยูซี คาร์เทส
22:59 เอสซีดี ดูรานโก้ รอ เอสดี ดิวส์โต
22:59 Andratks รอ San Jodie
22:59 วิลล่า ซานตา ไบร์กิด้า รอ ยูดี แกรน ทารายาลเอสที
22:59 คาสโตร รอ ซีดี คายอน
22:59 เอสดี ไลเนา รอ ซีดี ลากุล โอแนค
23:30 Alcantarilla รอ CD Cieza
23:45 ยูซีดี บูร์ลาเดส รอ CD Huarte
00:00 Molinense รอ Racing Murcia
00:30 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 รอ ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส
01:00 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ รอ คอนดัล ซีเอฟ
01:00 Malaga City รอ Atletico Porcuna CF
01:30 ลีพิโด เดอ บัวซาส รอ CF Alondras

������ ��������� โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:00 Stade Marocain du Rabat รอ วิดาด เฟส
22:00 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท รอ Chabab Ben Guerir
22:59 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า รอ เรพิด คลับ อวด เซม
22:59 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล รอ Wydad Temara

������ ��������� เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

18:30 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)
19:00 เวเจิล(ยู 17) รอ นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17)

������ ��������� SVK U19 A

17:00 FC Vion Zlate Moravce U19 รอ เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
17:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) รอ FC Kosice U19
17:00 FK Pohronie U19 รอ เทรนซีน (ยู 19)
17:00 FC Petrzalka U19 รอ ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19)
17:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) รอ สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)
19:00 เอ็มเอฟเคเซมปลิน มิคาลอฟเซ่(ยู 19) รอ ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19)

������ ��������� ไทย ดิวิชั่น 1

17:30 อุทัยธานี ฟอเรสท์ รอ ตราด เอฟซี
18:00 สมุทรปราการ ซิตี้ รอ อุดรธานี
18:30 นครศรียูไนเต็ดเอฟซี รอ เกษตรศาสตร์ เอฟซี
19:00 เชียงใหม่ เอฟซี รอ ชัยนาท ฮอร์นบิล เอฟซี

������ ��������� ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

18:00 เคเลน เอสซี(ญ) รอ Viktoria FC Szombathely Women
19:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) รอ Puskas Akademia (W)
19:00 อูจเปสต์(ญ) รอ ETO กีโอรี่ (ญ)
19:00 ดิออสกียอร์วีทีเค (ญ) รอ Astra Hungary Women

������ ��������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 ชีรัค บี รอ เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย
17:00 อลาชเคิร์ท บี รอ มิก้า

������ ��������� เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

17:45 Dnepr Mogilev (w) รอ โคลก้า-บีดียูมินสก์ (ญ)
17:45 Dinamo-BGUFK Minsk (w) รอ Dinamo Brest (W)
17:45 Smorgon (W) รอ โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ)
17:45 โกเมล(W) รอ โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ)
17:45 เอฟเค มินสก์ (ญ) รอ ABFF U19 (w)

������ ��������� ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

00:15 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) รอ กลาสโกว์ เซลติก (ญ)

������ ��������� ตุรกี A2 ลีก U19

ต่อเวลา วินาที ใบเหลือง Manisa Belediyespor U19 3 - 0 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) ใบเหลือง 0-0
89 วินาที Bodrumspor U19 1 - 0 Erzurum BB U19 ใบเหลือง 1-0
45+วินาที ใบเหลือง โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 2 - 0 ซัมซุงสปอร์ ยู19 -
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 1 - 0 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) ใบเหลือง 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง ชีวาสสปอร์(ยู19) 1 - 0 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) ใบเหลือง 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบแดง กาลาตาซาราย (ยู 19) 2 - 1 อันคาร่าสปอร์ (ยู 19) ใบเหลือง 2-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง บาลิเคเซอร์สปอร์ (ยู 19) 0 - 0 Keciorengucu U19 ใบเหลือง 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 0 - 0 คาซิมปาซ่า (ยู 19) ใบเหลือง 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง อิสตันบูล บาซาคเซฮีร์ (ยู 19) 0 - 0 อลันยาสปอร์(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง ทูสลาสปอร์(ยู19) 0 - 2 Pendikspor U19 ใบเหลือง 0-2
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง ซาคาร์ยาสปอร์ (ยู 19) 1 - 0 อดานาสปอร์ ยู19 ใบเหลือง 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง กิเรซุนสปอร์ (ยู 19) 0 - 0 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) ใบเหลือง 0-0
45+วินาที ใบเหลือง อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 0 - 0 เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) ใบเหลือง -
พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง คอนยาสปอร์(ยู19) 0 - 0 เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) ใบเหลือง 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 1 - 0 ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) ใบเหลือง 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 0 - 1 กัซเทป (ยู 19) 0-1
45+วินาที Eyupspor U19 1 - 0 Erokspor U19 ใบเหลือง -
17:00 โบลูสปอร์ (ยู 19) รอ เบซิคตัส เจเค (ยู 19)

������ ��������� สโลวีเนีย U19

19:30 เอ็นเค มาริบอร์(ยู 20) รอ ดอมซาเล่ (ยู 19)
22:30 เอฟซี โคเปอร์ (ยู 19) รอ เอ็นดี กอริก้า(ยู 19)

������ ��������� พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

18:00 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) รอ สปอร์ติง เดอ ฮูเอลวา(ญ)
18:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) รอ เซบีญ่า เอฟซี (ญ)
22:00 บิยาร์เรอัล(ญ) รอ แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ)
00:15 ซีดี ตากอน(ญ) รอ อัลฮามา ซีเอฟ (ญ)

������ ��������� ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ

00:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ) รอ เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ)

������ ��������� ENG SD1

22:00 Highworth Town รอ แวร์ เอฟซี

������ ��������� ENG UD1

22:00 Hinckley Leicester Road รอ ดาเวนทรีย์ ทาวน์
22:00 เวิร์คคิงตัน รอ 1874 นอร์ทวิช
22:00 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด รอ รันคอร์น ลินเน็ต

������ ��������� อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:30 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) รอ Pomigliano (w)
20:30 ฟิออเรนติน่า (ญ) รอ เอซี มิลาน(ญ)

������ ��������� FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:00 KF Besa Doberdoll รอ โบเรค เวเลส
19:00 Lokomotiva Skopje รอ เปลิสเตอร์
19:00 FK Sloga 1934 Vinica รอ KF Arsimi
19:00 Voska Sport รอ เอฟเค โอครีด 2004
19:00 Belasica Strumica รอ เอฟเค โคซุส
19:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ รอ Detonit Plachkovica
19:00 คาเมนิคา-ซาซ่า รอ FK Karaorman
19:00 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว รอ เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่

������ ��������� คอสตาริกา คัพ

09:15 ใบเหลือง พันตาเรนนัส 1 - 1 กัวดาลูเป เอฟซี ใบเหลือง 1-1
04:00 Guanacasteca รอ อลาจูเรนเซ่
08:00 Santa Ana รอ เฮเรดิอาโน

������ ��������� อังกฤษ U21 ลีกคัพ

20:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 21) รอ เซาแธมป์ตัน (ยู 21)
20:00 Bournemouth AFC U21 รอ ไบรท์ตัน (ยู 21)
21:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 21) รอ อาร์เซน่อล (ยู 21)
22:00 เบรนท์ฟอร์ด (ยู 21) รอ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21)

������ ��������� กระชับมิตร

21:00 มอลตา(ยู 19) รอ เยอรมนี (ยู 19)
00:00 โปแลนด์ (ยู 19) รอ โปรตุเกส(ยู 19)
06:00 โบแนเรอ รอ อารูบา

������ ��������� อินเดียซูเปอร์ลีก

19:00 เอฟซี กัว รอ เบงกาลูรู
21:00 โมฮัน บากอน(อินเดีย) รอ ไฮเดอราบัด

������ ��������� เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

23:30 เอเอสซี จาราฟ รอ AS Dakar Sacre Coeur
23:30 Teunhueth FC รอ ASC Linguere
23:30 เอเอส โดอานเนส ดาการ์ รอ เจเนอเรชั่น ฟุต
23:30 โซนาคอส รอ US Goree

������ ��������� เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

19:30 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) รอ สตองดาร์ ลีแอช (ญ)
21:30 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) รอ ไวท์ สตาร์ บรัสเซลส์(ญ)
01:00 เควี เมเชเลน(ญ) รอ KAA Gent Ladies

������ ��������� สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 กรานาดา ซีเอฟ บี รอ ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ
22:00 คาดิส 2 รอ เยคราโน ดิปอติโว
22:30 บูร์โกส เปอเมซาส รอ Arenteiro
22:30 UD Mutilve รอ เอสดี ทาราซอนนา
22:59 ซีดี กัวจูเอโล รอ โพลโวลีน
22:59 เอดี ซานฮวน รอ อูเตโบ เอฟซี
22:59 Rio Sports รอ เรอัล โซเซียดัด ซี
22:59 ซีดี กวาดาลาฮารา รอ เลกาเนส บี
00:00 เอสดี ลาเรโด รอ เรอัล โอเบียโด้ บี
00:00 อาร์ซีดี เอสปันญ่อล บี รอ บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา
01:00 โอเรนเซ รอ กิมนาสติก ตอร์เรลาเบก้า
01:00 ยูดี ออร์ซิร่า รอ ยูอี โอลอต

������ ��������� เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

18:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) รอ แฮร์ธ่า เซเลินดอร์ฟ(ยู19)

������ ��������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 รอ เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก
19:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ รอ เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
19:30 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก รอ คิกเกอร์ เอ็มเดน
20:00 เอสวี ลิปสตัดท์ รอ ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์
20:00 วัตเทินไชด์ 09 รอ พรูเบน มุนสเตอร์
20:00 ไวเด้นบรูค รอ ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) รอ เอฟซี คานน์-มารีบอร์น
20:00 SV Atlas Delmenhorst รอ วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม
20:00 โฮลสไตน์ คีล 2 รอ TuS Blau-Weiss Lohne
20:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 รอ ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
20:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช รอ เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)
20:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น รอ ทีเอสวี บุชบัช
20:00 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส รอ เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
20:00 เอสเอสวีอูล์ม 1846 รอ เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)
20:00 ทีเอสจี บาลินเก้น รอ เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
20:00 เฮสเซ่น คาสเซล รอ ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก รอ Red and White Koblenz
20:00 อเลมานเนีย อาเค่น รอ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
20:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น รอ Wuppertaler
20:00 Bocholt FC รอ Duren
20:00 โคโลญจน์ (เยาวชน) รอ เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
20:00 เอสเฟา สแตรเลน รอ ชาลเก้ 04 (เยาวชน)
20:00 ซังค์ เพาลี 2 รอ Phonix Lubeck
20:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ รอ SpVgg Ansbach
20:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น รอ วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก
20:00 SpVgg Hankofen-Hailing รอ เอฟซี ไพพินส์รีด
20:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) รอ เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค
20:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ รอ ไอน์ทรัค เทรียร์
20:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 รอ บาลินเกอร์
20:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค รอ SG Barockstadt
20:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น รอ SGV ไฟร์เบิร์ก
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค รอ วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
21:00 บีเอสวี เรห์เด้น รอ เบรเมอร์ เอสวี

������ ��������� ฝรั่งเศส Championnat Amateur

20:30 Racing Club de France รอ Poissy AS
21:00 โบบิกนี เอ.ซี. รอ เอฟซี เฟลอรี่ 91
21:00 St. Maur Lusi รอ เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี
21:00 อันเดรซัก รอ อองเช่ร์ 2
21:00 ชามาเลียเรสเอฟซี รอ Chasselay M.D. Azergues
21:00 โซเมอร์ โอเอล รอ อีเซอร์ เอเอส
21:00 ก็อง 2 รอ กรานวิลเล
21:00 ชาร์เทรส เอฟซี รอ บิวแวร์ส
21:00 Maccabi Paris รอ แรนส์ 2
21:00 Aubagne รอ เอวิย็อง
21:00 Grasse รอ Canet Roussillon
21:00 เอปินาล รอ Haguenau
21:00 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต รอ เม็ตซ์ บี
21:00 ES Wasquehal รอ เกรไตล์
21:00 Bourges รอ สเตรด บอร์เดไลส์
21:00 Chateaubriant รอ แซ็ง-มาโล
21:00 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ รอ แก็งก็อง บี
21:00 โอแซร์ บี รอ เซเต้ เอฟซี
21:00 ไฮอีเรส รอ เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล
21:00 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ รอ มาริกนาเน่ จีเนค
01:00 แซง กวองแตง รอ เบซองกอง
01:00 Olympique Ales รอ ตูลง
01:30 เอฟซี น็องต์ บี รอ เอฟซี เบอเกอรัก

������ ��������� โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟซี มารามูเรส 0 - 1 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ซีเอสซี ดัมบราวิต้า 1 - 0 Unirea Constanta ใบเหลือง 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง CSM Slatina 0 - 0 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เมต้าล๊อกโลบูส 3 - 0 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 3-0
18:45 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย รอ ยูนิเรีย เดจ
21:00 โปลิเทคนิก้า อายซี่ รอ ดินาโม บูคาเรสต์

������ ��������� วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 ยัง บอยส์ (ยู 21) รอ เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21)
20:15 FC Coffrane รอ เอฟซี ซิอง (ยู 21)
21:00 Rotkreuz รอ คอนคอร์เดีย
21:00 ยูเอสวี แอดิเลด เมาเริน รอ เอฟซี กอสเซา
21:00 ทาเวิร์น รอ Kreuzlingen
21:00 FC Munsingen รอ โวห์เลน
21:30 Basuli B team รอ บาเดน
22:00 SC Dornach รอ เอฟซี แบลค สทาร์
22:00 FC Schotz รอ บาสเซโคร์ท
22:00 Neuchatel Xamax FCS U21 รอ มูริ
22:00 เอสซี แชม รอ เอสซี เครียนส์
22:00 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา รอ Etoile Carouge
22:00 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก รอ Bruhl SG
22:00 Zurich B team รอ Bavois
22:00 SV Hongg รอ เอฟซี ทุคเกน
22:00 FC Echallens รอ เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท
22:00 เวอแวสปอร์ต รอ Portalban/Gletterens
22:00 โซล็อตเทิร์น รอ FC Emmenbrucke
22:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) รอ FC Breitenrain
22:00 เคียสโซ รอ Bulle
22:00 กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21) รอ Weesen
22:00 เอฟซี ลินท์ 04 รอ Freienbach
22:00 เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21) รอ อูซี่
22:59 ลูกาโน่(ยู21) รอ FC Wettswil Bonstetten
22:59 Concordia Lausanne รอ Grand Saconnex
22:59 เมแร็ง รอ US Terre Sainte

������ ��������� ตุรกี ลีก 2

18:00 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ รอ บัทมาน เปโทรลสปอร์
18:00 Bursa Niluferspor AS รอ โคแคลิสปอร์
18:00 Utkoi รอ บูร์ซาสปอร์
18:00 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ รอ อันคารา เดไมสปอร์

������ ��������� ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 โซฟาพาก้าเอฟซี รอ พอสต้า เรนเจอร์
19:00 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด รอ บานดาริ
20:00 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด รอ Vihiga Bullets
20:00 Bidco United รอ กอร์ มาเฮีย
20:00 แมทารี่ ยูไนเต็ด รอ เคนยา โพลิส เอฟซี

������ ��������� รวันดา National League

20:00 Etincelles รอ Rutsiro FC
20:00 Sunrise Rwamagana รอ Bugesera
20:00 โปลิศ(รวันดา) รอ กอริลล่าเอฟซี

������ ��������� ภูฏาน Thimphu League

19:00 Tensung FC รอ Druk Lhayul FC

������ ��������� ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 เอลวายเอส ซาสซานดรา รอ สปอร์ติ้งเจนัว
00:45 ซานเปโดร รอ SOL FC Abobo

������ ��������� ไทยลีกดิวิชั่น 2

59 วินาที ใบเหลือง Udon United 0 - 0 ยโสธรเอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 0-0
62 วินาที สุรินทร์ โขงชีมูล 2 - 1 Nakhon Ratchasima United FC ใบเหลือง 2-1
15:30 สกลนคร เอฟซี รอ เมืองเลย ยูไนเต็ด
61 วินาที ใบเหลือง Inter Bangkok 1 - 0 Muangnont Bankunmae FC ใบเหลือง 0-0
63 วินาที จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 ทหารบก เอฟซี ใบเหลือง 2-0
63 วินาที ใบเหลือง Phram Bangkok FC 0 - 0 บางกอก เอฟซี 0-0
17:00 ศรีสะเกษ เอฟซี รอ Rasi Salai United
18:00 สมุทรสาคร เอฟซี รอ มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ

������ ��������� ออสเตรีย Landesliga

20:00 เอเอสวี 13 เวียนนา รอ ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว

������ ��������� เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:30 Thes Sport รอ La Louviere
01:30 ฟราน โบเรียนส์ รอ Royal Knokke
02:00 Charleroi B รอ แอฟเซ ลีแอช
02:00 Gent B รอ Antwerp B
02:00 Hoogstraten VV รอ Patro Eisden
02:00 นิโนเวอ รอ KFC Mandel United
02:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ เควีเค ไทอ์เนน
02:00 Leuven B รอ โอลิมปิก ชาเลอร์รัว
02:00 Sint-Eloois-Winkel รอ รูเปล บูม
02:00 URS Lixhe-Lanaye รอ เดสเซล สปอร์ต

������ ��������� ชเลสวิกลีกา

19:30 TSV Bordesholm รอ Weiche Flensburg 08 II
20:00 TSV Pansdorf รอ FC Kilia Kiel
20:00 Union Neumunster รอ Eckernforder SV
20:00 ไฮเดอร์ เอสวี รอ Dornbreite Lubeck
20:00 Husumer SV รอ SV Grun-Weib Siebenbaumen

������ ��������� มาลี Premiere Division

22:45 ยูเอสซี คิตะ รอ Onze Createurs
22:59 Binga รอ Monrovia Black Star
01:00 เอเอส โปลิศ รอ Afrique Football Elite

������ ��������� โปแลนด์ Div.4

19วินาที KSS Kotwica Kornik 0 - 1 MKS Notec Czarnkow -
17:00 GKS Kowale รอ Powisle Dzierzgon

������ ��������� แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 MUZA FC รอ Nkwazi
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส รอ Green Buffaloes
20:00 NAPSA Stars รอ Nkana FC

������ ��������� กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

18:30 สะเวย์ เรียง เอฟซี รอ เบือง เกต อังกอร์
18:30 วิสาขเอฟซี รอ พนมเปญ เอฟซี

������ ��������� เซอร์เบีย U19 ลีก

พักครึ่ง พักครึ่ง ใบเหลือง คูการิค(ยู 19) 1 - 1 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) ใบเหลือง 1-1

������ ��������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 3 รอ บลูเมนทาเลอร์ เอสเฟา
19:00 Tus Dassendorf รอ Eimsbutteler TV
19:00 BTS Neustadt รอ เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน
19:00 Rostocker FC รอ MSV Pampow
19:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ รอ Mahdov FC
19:30 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน รอ ฮันซ่า รอสต๊อค 2
19:30 FC An der Fahner Hohe รอ บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี
19:30 VfB 1921 Krieschow รอ วีเอฟบีเออร์บัค
19:30 เอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต รอ แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ
19:30 เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ รอ SC Freital
19:30 RSV Eintracht รอ Hertha 06 Charlotten
19:30 SV Westerhausen รอ เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ
19:30 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ รอ ฮัลเลน
20:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม รอ วีเอฟอาร์ กราซิงค์
20:00 ออมันด์-เวเกแซค รอ Brinkumer SV
20:00 เอเอสวี น็อยมาคท์ รอ TSV Abtswind
20:00 TSV Schwaben Augsburg รอ Gundelfingen
20:00 FV Ravensburg รอ FV Offenburg
20:00 TSV Dachau 1865 รอ SV Erlbach
20:00 เวลลิงเก้น รอ เอฟเอสวี ฮอลลินบัก
20:00 บาเยิร์น อัลเซนัว รอ เอฟซี กีสเซิน
20:00 FC Deisenhofen รอ เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง
20:00 TSV Landsberg รอ TSV Kottern
20:00 OSC Bremerhaven รอ TuS Schwachhausen
20:00 TSV Nördlingen รอ เอฟซี เมมมินเก้น
20:00 ดีเจเค เจเบนบัช รอ เอทีเอสวี แอร์ลังเกน
20:00 เคเอสวี วาตาน สปอร์ต เบรเมน รอ TuS Komet Arsten
20:00 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง รอ FC Ismaning
20:00 ทีเอสจี บัคนัง รอ เอสเอสวีเรอทรินเกน 05
20:00 FC Geesdorf รอ TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923
20:15 เอสวี ซอนส์เบ็ก รอ ทีวีดี เฟลเบิร์ท
20:30 FC Karbach รอ Ahrweiler BC
20:30 ATSV Mutschelbach รอ Neckarsulmer Sport-Union
20:30 SV Weidenhausen รอ Rot-Weiss Hadamar
20:30 วอล์ดเกอเมส รอ SV Unter-Flockenbach
20:30 น็อตตินเก้น รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
20:30 Holzhausen รอ ไฟร์เบิร์ก เอฟซี
20:30 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น รอ เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส
20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) รอ Steinbach
20:30 FSV Fernwald รอ Rot-Weiss Walldorf
21:30 SV Oberachern รอ Rielasingen Arlen
21:30 ทีเอสจี เฟดเดอเชม รอ SG 2000 Mulheim-Karlich
22:00 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล รอ TSV Schott Mainz
22:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) รอ เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
22:00 FC 1906 Erlensee รอ ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์
22:00 ฟอร์ซไฮม์ รอ Goppinger SV
22:00 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 รอ Feucht SC
22:00 TuS Dietkirchen รอ Turk Gucu Friedberg

������ ��������� ชิลี Primera D

03:00 Provincial Ovalle รอ เอซี โคลีนา
03:00 Deportes Union Companias รอ โอซอร์โน
03:00 Municipal Santiago รอ Deportes Rengo

������ ��������� คอสตาริกา 2.Liga

08:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย รอ จิคาราล เซอร์โคบา

������ ��������� กัวเตมาลา D2

09:00 ซีดี ซากาปา รอ Coatepeque

������ ��������� นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women

06:00 เซ็นทรัลฟุตบอล(ญ) รอ เซาเทิร์น ยูไนเต็ด (ญ)
07:00 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส์(ญ) รอ Northern Rovers (W)

������ ��������� ฮังการี NB III

19:00 ทาทาบันย่า รอ เวซสเพรม เอฟซี

������ ��������� ฮอลแลนด์ Derde Divisie

20:30 เอซีวี แอสเซ่น รอ ZAVO VVOG
20:30 ฮาเคเมส บอยส์ รอ Sportlust 46

������ ��������� ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก รอ สปาเคนเบิร์ก
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) รอ เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส
21:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ รอ ชีเวนนินเกน
21:00 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม รอ OFC Oostzaan
21:00 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ รอ โวเลนดัม (เยาวชน)
21:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี รอ โคซัคเค่น บอยส์
21:30 Katwijk รอ Lisse
21:30 ทีอีซี รอ นูร์ดวิก
00:00 เดอ ทริฟเฟอร์ส รอ ควิก บอยส์

������ ��������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 URA Kampala รอ Vipers

������ ��������� อาร์เจนตินา Torneo B

06:30 ลิวาดาเวีย ลินคอล์น รอ Viamonte FC
07:00 Union Santiago รอ Atletico Policial

������ ��������� เซอร์เบียลีก หญิง

21:30 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) รอ สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ)

������ ��������� เดนมาร์ก - 4.Liga

18:00 บี 1909 โอเดนเซ่ รอ Brabrand 2
18:30 คเจลเลอรูบ รอ นอร์เรสซันด์บี
18:30 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ รอ FC Djursland
19:00 Aarhus Fremad 2 รอ วิไบ ไอเอฟ
19:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส รอ Vinder Vatanspor-VRI
19:00 สจอร์ด รอ แฮร์เลว ไอเอฟ
19:00 Ledoje Smorum Fodbold รอ Frederikssund IK
19:00 บีเค อวาลต้า รอ KFUM
19:00 Vejgaard BK รอ อัลบอร์กยัง
19:00 โอเคเอส รอ Hedensted
19:00 บี 73 สลาเกลเซ่ รอ Valle Brooklyn
19:00 นาเอสเวด ไอเอฟ 2 รอ อัลเรโรด เอฟเค
19:00 เวการ์ รอ AaB 2
20:00 มาเรียไลน์ รอ ริงโคบิง
20:00 วาลเด้ รอ Otterup
20:00 Tarnby FF รอ Gorslev IF
20:00 เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์ รอ Herstedoster
20:00 ฮอลเบค รอ Karlslunde IF
20:00 ทารูก-พารูก ไอเอฟ รอ บี 1913 โอเดนเซ่
20:00 บรอนชอยจ์ รอ บี 1908
20:00 เกรฟ รอ จีวีไอ

������ ��������� โครเอเชีย 2.Division

19:00 NK Orijent Rijeka รอ เฮชเอ็นเคซิบาเลีย
19:30 NK Dubrava Zagreb รอ Bijelo Brdo
19:30 รูเดส รอ NK Croatia Zmijavci
19:30 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 รอ เอ็นเค ดูโกพอลเจ
19:30 ดราโกโวลแยค รอ Kustosija
19:30 เอ็นเค โซลิน รอ เอ็นเค จารูน

������ ��������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

21:00 มหาวิทยาลัยวิทยาลัยคอร์ก รอ Ringmahon Rangers

������ ��������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 Dodoma Jiji FC รอ Namungo FC
20:00 รูวู ชูตติ้ง รอ ซิงกิด้า ยูไนเต็ด
22:15 ยัง แอฟริกันส์ รอ มเบยา ซิตี้

������ ��������� โรมาเนีย U19 ลีก

17:00 AFC Progresul 1944 Spartac U19 รอ ACS Petrosport Ploiesti U19

������ ��������� สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

17:00 ZNK MSM Ptuj (W) รอ ND Primorje (W)

������ ��������� โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

19:00 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า รอ ACS Progresul Pecica
19:00 เอฟซี โวลุนทารี 2 รอ Gloria Baneasa
19:00 ACS Viitorul Cluj รอ อเวนทัล เรกฮิน
19:00 CSM Satu Mare รอ CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud
19:00 CS Paulesti รอ Odorheiu Secuiesc
19:00 เอสอาร์ บราซอฟ รอ เอซีเอส โอลิมปิค เซตาเต้ ราสนอฟ
19:00 เปโตรซานี รอ Progresul Ezeris
19:00 ACS KSE Targu Secuiesc รอ CS Blejoi
19:00 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ รอ ยูนิเรีย บาสคอฟ
19:00 เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ รอ เอสซี บาเกา
19:00 บิฮอร์ โอราเดีย รอ ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2

������ ��������� สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) รอ UD Granadilla Tenerife Sur B (w)
18:00 Cacereno (W) รอ คอร์โดบา(ญ)
21:45 สปอร์ติ้ง กิฆอน(ญ) รอ Victoria FC Santiago (W)
23:15 ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) รอ CD Tarsa (w)
23:45 Huesca (w) รอ CD Riudoms W
01:00 CD Achaman Santa Lucia (w) รอ Atletico Union Guimar (w)

������ ��������� อิตาลี Serie D

20:30 ปากาเนเซ่ รอ COS Sarrabus Ogliastra

������ ��������� ซานมารีโนลีก

21:00 ทรี ฟิโอริ รอ เอสพี โดมัญญาโน
21:00 S.S Pennarossa รอ เอสพี ลา ฟิโอริต้า
21:00 เอสพี คอสมอส รอ Fiorentino
00:30 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ รอ Cailungo

������ ��������� สเปน Segunda Women

00:00 CD Pozoalbense (w) รอ Real Betis B (w)

������ ��������� ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

22:00 คอลเลจ 1975 เอฟซี(N) รอ เอฟซี ลินคอล์น
00:30 ลิงซ์ เอฟซี(N) รอ แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี

������ ���������

16:00 คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) รอ เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ)
16:00 แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) รอ FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w)
16:00 Banat Girls (w) รอ อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ)
16:00 ASU Politehnica Timisoara (W) รอ CSM Alexandria (w)

������ ���������

18:00 โปกอน(W) รอ เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ)
19:00 Zabkovia Zabki (w) รอ KKP Stomil Olsztyn (w)

������ ���������

พักครึ่ง พักครึ่ง อโตรมิโตส (ยู 19) 1 - 1 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1-1
45+วินาที ใบเหลือง โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 - 2 แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) ใบเหลือง -
17:00 พีเอโอเคซาโลนิก้า(ยู 19) รอ พาไนโทลิกอส(ยู 19)
19:00 พานาธิไนกอส(ยู19) รอ Ionikos U19
20:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) รอ เลวาเดียกอส (ยู 19)
20:30 AE Kifisias U19 รอ คาลิเทีย (ยู19)

������ ��������� Cuban Championship

03:00 กามากูเอย์ รอ เอฟซี ซิเอนฟูเอโกส
03:00 ซานติอาโก เดอ คิวบา รอ ลา ฮาบานา
03:00 Artemisa FC รอ ลาสทูนาส
03:00 วิลล่า คลาร่า รอ Guantanamo FC

������ ���������

19:00 เคเอฟ เฟริซาจ รอ KF Dukagjini
19:00 KF Drenica Skenderaj รอ เดริต้า จิลาน

������ ���������

20:00 เซนต์ กาลเลิน(ญ) รอ FC Rapperswil-Jona (W)
00:30 เอฟซี ลูเซิร์น (ญ) รอ บาเซิล (ญ)

������ ���������

พักครึ่ง พักครึ่ง HNK Sibenik U19 0 - 0 เอ็นเค รูเดส(ยู 19) 0-0
18วินาที Mladost Zdralovi U19 0 - 0 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) -
20:00 HNK Gorica U19 รอ แซดเอ็นเค โอซิเย็ค (ยู 19)
20:30 อินเตอร์ ซาเปรซิค (ยู 19) รอ เอชเอ็นเค ซิบาเลีย(ยู 19)
21:00 สลาเวน เบลูโป(ยู 19) รอ เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19)

������ ���������

19:00 FK Teplice (W) รอ สโลวาน ลิเบเรก(ญ)
21:00 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) รอ สปาร์ตา ปราก (ญ)
21:00 Ceske Budejovice (W) รอ สลาเวีย ปราก (ญ)
21:30 ซลิน(ญ) รอ สโลวัคโก้ (ญ)

������ ���������

พักครึ่ง พักครึ่ง เรอัล เบติส (ยู 19) 0 - 1 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) 0-1
18:00 Arucas CF U19 รอ CD Puerto Cruz U19
19:00 CF Juventud Laguna U19 รอ CD Juventud Maritima U19
19:00 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) รอ Mensajero U19
19:30 Union Viera CF U19 รอ UD San Fernando U19
19:30 Cultural Leonesa U19 รอ อัตเลตีโก มาดริด (ยู 19)
22:00 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) รอ วาลาโดลิด(ยู 19)
22:00 เรอัล มูร์เซีย(ยู 19) รอ อัลโบรายา(ยู 19)
22:00 อูราล ซีเอฟ (ยู 19) รอ เซลต้า บีโก้(ยู 19)
22:00 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) รอ มาลาก้า(ยู 19)
22:00 Gimnastica de Torrelavega U19 รอ เรอัล ซาราโกซา(ยู 19)
00:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า(ยู 19) รอ อินเตอร์อมิสตาท (ยู19)
00:00 ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) รอ อัลเมเรีย(ยู19)
00:00 ยูดี คอร์เนลล่า (ยู 19) รอ CF Badalona U19
03:00 Ibarra U19 รอ CD Sobradillo U19

������ ���������

18:00 เบนฟิก้า(ยู 19) รอ วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19)
22:00 เรอัล มาสซามา(ยู19) รอ ซาคาเวเน่นเซ่ (ยู 19)
22:00 เมียเรอเลนเซ่(ยู19) รอ ชาเวช (ยู 19)
22:00 อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) รอ SC Estrela U19
22:00 เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) รอ ปาโดนเซ่(ยู19)
22:00 Valadares Gaia FC U19 รอ เอสซี เอสพินโฮ(ยู19)
22:00 Vilaverdense FC Sub-19 รอ มารินยาส เอฟซี(ยู19)
22:00 Luxita U19 รอ เฟยเรนเซ่ (ยู19)
22:00 อมารานเต้ (ยู19) รอ วาร์ซิม(ยู19)
22:00 อโมร่า เอฟซี(ยู19) รอ เลาเลตาโน่ ยู19
22:00 ไลซอส(ยู 19) รอ เอสซี ลาเมโก(ยู19)
22:00 Clube Condeixa U19 รอ SC Pombal U19
22:00 ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) รอ Sousense U19
22:00 แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19) รอ CD Gouveia U19
22:00 โตรเฟนเซ่(ยู19) รอ LimianosU19
22:00 บราก้า(ยู 19) รอ Anadia FC U19
22:59 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) รอ นาซิโอนัล (ยู19)

������ ���������

21:00 Prisons XI Gaborone รอ Eleven Angels FC

������ ���������

22:00 AS Binah รอ AS Togo-Port
22:00 FC Espoir Tsevie รอ Sara FC

������ ���������

19:40 Ahli Sadab รอ ซาฮัม

������ ���������

22:59 Dakar Universite Club รอ US Ouakam Dakar
23:30 Jamono Fatick รอ Demba Diop
01:00 ASC Port Autonome รอ ASEC Ndiambour

������ ���������

22:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ รอ บรอมส์โกรฟ โรเวอร์
22:00 ฮิทชิน ทาวน์ รอ ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
22:00 เลสตัน เอฟซี รอ เรดดิตช์ ยูไนเตด
22:00 รูเชล โอลิมปิค รอ รัชเดน ไดมอนด์
22:00 สตัวร์บริดจ์ รอ บาร์เวล
22:00 โคลวิลล์ ทาวน์ รอ นีดแฮมมาร์เก็ต
22:00 อีกส์สตัน เอฟซี รอ คิงส์ แลงลีย์
22:00 นูเนียตัน โบโรห์ รอ แทมเวิร์ธ
22:00 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ รอ Hednesford Town
22:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ รอ รอยสตัน ทาวน์

������ ���������

19:30 Thoi Lakatamias รอ ENAD Polis
19:30 Kouris Erimi รอ APONA Anagias

������ ���������

02:30 ยูอี ซานต้า โคโลม่า บี รอ UE Engordany II

������ ���������

17:30 AS Kigali (w) รอ Fatima (w)
19:00 Bugesera (w) รอ ES Mutunda (w)

������ ���������

19วินาที TUT FC (W) 1 - 0 Golden Ladies (w) -
20:00 University of Western Cape รอ Durban Ladies FC (w)
20:00 Johannesburg Uni (w) รอ First Touch Academy (w)
20:30 Richmond (w) รอ Mamelodi Sundowns (w)

������ ���������

20:30 Holyhead Hotspur รอ ลานดูเนา
21:00 คุมบราน เซลติก รอ Pontardawe Town
21:00 Ynyshir Albions รอ Trefelin
21:00 Chirk AAA รอ เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์
21:00 ลันวิท เมเจอร์ รอ Cambrian Clydach
21:00 เกรสฟอร์ดแอธเลติก รอ Colwyn Bay
21:00 โมลด อเล็กซานดรา รอ บัคลี่ย์ ทาวน์
21:30 อาแฟน ลิโด้ รอ ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก
21:30 กอยเตร ยูไนเต็ค รอ แอลลาเนลี
21:30 Penrhyncoch รอ Llanidloes Town
21:30 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี รอ ทคอนวี ยูไนเต็ด
21:30 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี รอ คาร์มาร์เธ็น
21:30 พอร์ทมาด็อก รอ กุลสฟิลด์ เอฟซี

������ ���������

19:30 มลาโดสต์ ซดราโลวี รอ บีเยลอวาร์
19:30 Radnik Sesvete รอ NK Zrinski Jurjevac
19:30 เอ็นเค จูเน็ค รอ NK GOSK Dubrovnik
19:30 Trnje รอ NK Hrvace
19:30 เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 รอ DUGO SELO

������ ���������

78 วินาที ใบเหลือง เอ็นเอ ฮุสเซียนเดย์ (ยู19) 1 - 0 USM El Harrach U19 ใบเหลือง 0-0
75 วินาที ใบเหลือง USM Annaba U19 0 - 2 AS Ain Mlila U19 ใบเหลือง 0-1
70 วินาที ใบเหลือง JS Kabylie U19 2 - 1 SKAF Khemis Miliana U19 1-1
72 วินาที ใบเหลือง WA Boufarik U19 0 - 0 ES Ben Aknoun U19 ใบเหลือง 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง อีเอส เซทีฟ(ยู 19) 1 - 1 MCB Oued Sly U19 1-1
52 วินาที ซีเอส คอนสแตนติน(ยู 19) 0 - 0 US Chaouia U19 ใบเหลือง 0-0
54 วินาที NRB Teleghma U19 1 - 0 MO Constantine U19 1-0

������ ���������

22:30 ASFA-Yennega รอ ซาลิ ตาส
00:45 RKC รอ Vitesse Delft

������ ���������

04:00 อลิอันซ่า เอฟซี ซานซัลวาดอร์ (ญ) รอ CD FAS (w)

������ ���������

45+วินาที Jamalpur Kacharipara Akadas (w) 0 - 0 Nasrin Sports Academy (w) -
17:00 Kumilla Utd (w) รอ Suddhopuskorini Jubo SC (W)

������ ���������

01:30 Yellow Boys Weiler-La-Tour รอ SC Bettembourg

������ ���������

22:00 La Serena (W) รอ เดปอร์เตส อิกิเก้(ญ)
22:59 Puerto Montt (W) รอ Everton de Vina (W)
22:59 Huachipato (W) รอ CD Antofagasta (w)
03:00 Palestino (W) รอ โคโล โคโล่ (ญ)

������ ��������� เติร์กเมนิสถาน

16:30 Energetik Mary รอ เอฟซี แอลติน แอสเซร์
17:00 เอชทีทียู อาชกาบัต รอ Sagadam FK
17:00 Nebitchi รอ เอฟซี อาฮาล

������ ���������

18:00 เอฟซี เอ็นเอสเอ โซเฟีย ( ญ ) รอ LP Super Sport Sofia (w)

������ ���������

19:00 เอฟเค ทราไก 2 รอ ซิลูเต้

������ ���������

21วินาที Monopoli Youth 0 - 0 เรจจิน่า(ยู19) -
18:00 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) รอ เบเนเวนโต้ (เยาวชน)
20:00 เจนัว(เยาวชน) รอ อะเลสแซนเดรีย(ยู19)
20:00 ปาโดวา(เยาวชน) รอ สปอล(เยาวชน)
20:30 โครโตเน่ (เยาวชน) รอ โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน)
20:30 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) รอ ปิซา(ยู 19)
20:30 โคโม (ยู 20) รอ เบรสชา(เยาวชน)
20:30 เรจเจียนา (ยู 20) รอ AlbinoLeffe Youth
20:30 Imolese Calcio Youth รอ สเปเซีย(เยาวชน)
20:30 เปสคารา(เยาวชน) รอ ลาซิโอ(เยาวชน)
20:30 แตร์นาน่า (เยาวชน) รอ เปรูจา(เยาวชน)
20:30 Viterbese Castrense Youth รอ อัสโคลี่(เยาวชน)
20:30 FeralpiSalo Youth รอ ปาร์ม่า(เยาวชน)
20:30 S.S.D. Monza 1912 Youth รอ ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน)
20:30 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) รอ ชิตตาเดลล่า(เยาวชน)
20:30 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) รอ วิเชนซ่า(ยู20)

������ ���������

18:00 World Girls FC (W) รอ Soccer Ambassadors FC (W)
18:00 Blanco FC (w) รอ Hippo FC (W)
20:00 Ambassador FC (W) รอ City Academy FC (W)
21:00 Determine Girls FC (W) รอ Senior Pros FC (w)

������ ���������

19:00 Ferrocarril Midland (W) รอ Deportivo Laferrere (W)

������ ���������

22:00 AS-FAN รอ JS Tahoua

������ ���������

20:00 ซีดี คอสต้า โด ซอล รอ Ferroviario Maputo

������ ���������

18:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี รอ GD Fontinhas
20:00 เฟฟ รอ ซานโจเนนเซ่
22:00 สปอร์ติง บราก้า 2 รอ มอนตาเรเกร
22:00 Paredes รอ S. Joao Ver
22:00 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล รอ อคาเดมิก้า โคอิมบร้า
22:00 ซีเอฟคาเนลาส 2010 รอ วาร์ซิม
22:00 อโมร่า เอฟซี รอ Mokala Pancheners

������ ���������

22:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า รอ เอดี อัลคอร์ค่อน
22:00 ซีดี ซาน เฟอร์นานโด รอ เซลต้า บีโก้ บี
22:00 ซีดี อัลโคยาโน่ รอ กาลาฮอร์รา
22:00 ซาบาเดย์ รอ เอสดี โลโกรเนส
00:00 คูลทูรัล เลโอเนซ่า รอ ซาลามังก้า
00:00 คาสเตลล่อน รอ เรอัล มูร์เซีย
00:00 บาดาโฮซ รอ คอร์โดบ้า
01:00 บาร์เซโลน่า บี รอ นูมานเซีย

������ ���������

21:00 Thonon Evian FC (W) รอ อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ)
00:00 เอฟซี แฟลช (ญ) รอ US Orleans (W)

������ ���������

11:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ (ญ) 2 - 3 โนจิมะ สเตลลา(ญ) 2-2
11:00 เวกัลตา เซนได (ญ) 0 - 4 Omiya Ardija (W) 0-3
12:00 ใบเหลือง นากาโนะ ปาร์เซียโร่ (ญ) 0 - 2 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) ใบเหลือง 0-0
12:00 Hiroshima Sanfrecce (W) 1 - 1 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 0-0
12:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 3 - 1 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา ชิบะ (ญ) 1-1

������ ���������

20:00 เวย์น รอ FV Fortuna Heddesheim

������ ���������

19:00 Naivas FC รอ Mara Sugar FC

������ ���������

22:00 Vitoria SC (W) รอ Gil Vicente FC (w)
22:00 เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) รอ Vilaverdense B (W)
22:00 FC Romariz (w) รอ Braga B (W)
22:00 Clube Condeixa (w) รอ เบนฟิก้า ( ญ )

������ ���������

17:00 San Donato Tavarnelle U19 รอ AZ Picerno ASD U19
20:30 โปร เวอร์เซลลี่ (ยู 19) รอ Pro Sesto U19
20:30 ลุคเชเซ่(ยู 19) รอ เรนาเต้ (ยู 19)
20:30 Trento U19 รอ ตริเอสติน่า(ยู19)
20:30 Rimini U19 รอ Arzignano Valchiampo U19
20:30 เลคโค่(ยู19) รอ โมเดน่า(ยู20)
21:30 อเวลลิโน่ (เยาวชน) รอ ยูเว่ สตาเบีย(ยู20)

������ ���������

01:00 Heaven Eleven รอ Freeport

������ ���������

20:30 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค(ญ) รอ เอเอส เทรนซิน(ญ)

������ ���������

20:30 Solieres Sport รอ Stockay-Warfusee
20:30 KV Zelzate รอ เคเอฟซี เมเรลเบเก้

������ ���������

19:15 TSV Sasel II รอ ETSV Hamburg
20:00 Markranstadt รอ FSV Oderwitz 02
20:00 international Leipzig FC รอ VfL Pirna-Copitz

������ ���������

20:30 SSD ACF Calcio Arezzo (W) รอ Sassari Torres (W)

������ ��������� 26/11/2565



������ ���������Cuban Championship, ENG SD1, ENG UD1, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, SVK U19 A, Tipsport คัพ, Turkey Bayanlar 1. Ligi, UAE คัพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, กัวเตมาลา D2, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา คัพ, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ซานมารีโนลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบียลีก หญิง, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ลีก 2, เติร์กเมนิสถาน, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิวซีแลนด์ NRFL Premier Division Women, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย คัพ, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส คัพ, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลโลก, ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มาลี Premiere Division, มาเลเซีย คัพ, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, รวันดา National League, รัสเซีย คัพ, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 2, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ U21 ลีกคัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อาร์เมเนียคัพ, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อียิปต์ คัพ, แอลจีเรีย คัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3, ฮังการี NB III, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,