บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������ ��������� ��������������������������� ��������� 30/11/2565

������ ��������� ��������������������������� ��������� กระชับมิตร คัพ

17:00 ใบเหลือง เฮอฟอล์จ โคเก้ 1 - 2 บี 93 โคเปนเฮเกน 0-1
17:00 บานิค ออสตราว่า 2 8 - 2 โอโตรโควิซ 2-2
18:15 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 3 - 0 เดอ กราฟสคัป 1-0
20:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 2 - 1 ลิฟวิงสตัน 2-0
22:00 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 4 - 0 อัลเวย์เรดดี้ 1-0
22:00 สตวร์ม กราซ (เยาวชน) 3 - 3 FK Graficar Beograd 1-2
22:59 ใบเหลือง เบซิคตัส เจเค 4 - 0 อิสตันบูลสปอร์ 1-0
00:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1 - 2 คอนยาสปอร์ 1-2
00:30 ใบเหลือง โอดร้า วูดซิลอดซ์ 3 - 1 Gwarek Ornontowice 1-1

������ ��������� ��������������������������� ��������� จีน ลีก ดิวิชั่น 1

13:00 ใบเหลือง ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 1 - 3 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ 0-2
13:00 ใบเหลือง เสฉวน(N) 1 - 0 ไซโบ้ ซันเดย์ ใบเหลือง 1-0
13:00 ใบเหลือง เสิ่นหยาง เออบาน(N) 1 - 1 กว่างซี เปาหยุนเอฟซี ใบเหลือง 0-1
13:00 ใบเหลือง เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 0 - 1 หนานจิงซิตี้เอฟซี ใบเหลือง 0-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� ฟุตบอลโลก

22:00 ใบเหลือง เนเธอร์แลนด์(N) 2 - 0 กาตาร์ 1-0
22:00 เอกวาดอร์(N) 1 - 2 เซเนกัล ใบเหลือง 0-1
02:00 ใบเหลือง อิหร่าน(N) 0 - 1 สหรัฐอเมริกา ใบเหลือง 0-1
02:00 ใบเหลือง เวลส์(N) 0 - 3 อังกฤษ 0-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:00 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 1 - 1 ซีเอส คราอิโอว่า ใบแดง ใบเหลือง 0-1

������ ��������� ��������������������������� ��������� อิตาลี C1A

19:00 ใบเหลือง อาเลซซานเดรีย 1 - 1 โอลเบีย ใบเหลือง 1-0
23:30 ใบเหลือง คาร์ราเรเซ่ 2 - 0 อันคอน่า ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง ปอนเทเดร่า 2 - 1 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า ใบเหลือง 1-1
23:30 ใบเหลือง ซาสซาริ ตอร์เรส 0 - 1 US Fiorenzuola ใบแดง ใบเหลือง 0-0
03:00 ใบเหลือง ริมินี่ 3 - 1 ไอโมเลเซ่ ใบเหลือง 2-1
03:00 ใบเหลือง โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 2 - 3 เฟอร์มาน่า ใบเหลือง 0-1
03:00 ใบเหลือง วิส เปซาโร 0 - 4 กุบบิโอ ใบเหลือง 0-3
03:00 ใบเหลือง ลุคเชเซ่ 1 - 0 เชเซน่า ใบแดง ใบเหลือง 0-0
03:00 ใบเหลือง ใบแดง Recanatese 0 - 1 เรจเจียนา ใบเหลือง 0-0
03:00 ใบเหลือง ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 3 - 1 มอนเตวาชี ใบเหลือง 1-1

������ ��������� ��������������������������� ��������� แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

21:00 ใบเหลือง อาร์ซี อาร์บา 5 - 1 USM Khenchela ใบเหลือง 2-0
21:00 ใบเหลือง ยูเอส บิสกรา 1 - 1 เจเอส คาบิลี่ ใบเหลือง 1-1
21:00 ใบเหลือง เอ็นซี มากร้า 1 - 1 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง เอเอสโอ ชเลฟ 0 - 0 El Bayadh ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง ซีอาร์ เบลูอิซดัด 2 - 1 ซีเอส กงส์ต็องตีน ใบเหลือง 1-1
21:00 ใบเหลือง เอ็มซี แอลเจอร์ 2 - 2 ปาราดัว เอซี ใบเหลือง 0-2
00:00 อีเอส เซทิฟ 4 - 0 เอ็มซี โอราน ใบเหลือง 2-0
00:00 ใบเหลือง เจเอส ซาอัวร่า 5 - 0 เฮชบี เชลกูมเลด ใบเหลือง 2-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� สโลวีเนีย ลิกา 1

20:00 ใบเหลือง เอ็นดี กอริก้า 1 - 1 ทาบอร์เซซานา ใบเหลือง 0-1
00:00 มาริบอร์ 3 - 0 NK Bravo ใบเหลือง 3-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� ลิเบียพรีเมียร์ลีก

20:00 Shah Bob Chyba 1 - 2 ดาร์เนส 0-1

������ ��������� ��������������������������� ��������� โอมาน ลีก

19:40 บาห์ลา 2 - 0 Salalah 0-0
19:40 อัล ซูวาอี 1 - 0 อัล มูซานนาห์ 1-0
22:15 ใบเหลือง ใบแดง อัล ซีบ 0 - 0 อัล นาห์ด้า ใบเหลือง 0-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� Tipsport คัพ

16:30 เทปลิเซ่ 1 - 1 ปาร์ดูบีตเซ 0-1
16:30 เทรนซิน 5 - 1 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 5-1

������ ��������� ��������������������������� ��������� พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

17:00 ใบเหลือง เอฟซี โนอาห์ 3 - 2 อลาชเคิร์ต ใบเหลือง 2-1
19:00 ใบเหลือง บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 0 - 1 ชีรัค ใบเหลือง 0-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� โปรตุเกส ลีก คัพ

78 วินาที ใบเหลือง ซานตาคลารา 0 - 1 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

17:00 ตูราน โตวูซ 0 - 1 ซาบาห์ เอฟเค ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง สแตนดาร์ด ซัมเควียท 1 - 1 เอฟเค กาบาล่า 0-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� อินเดียลีกดิวิชั่น 1

20:30 Kenkre 0 - 1 เนโรกา เอฟซี 0-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� ยูเครน U21 ลีกา

17:00 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 1 - 2 Rukh Vynnyky U21 0-1
18:15 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 5 - 0 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ (ยู 21) 2-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� อิรัก ลิก

18:00 ใบเหลือง Newroz SC(IRQ) 0 - 3 Al Qasim Sport Club 0-1
18:00 ใบเหลือง Al-Hudod 0 - 0 นาฟิต อัล ยันนูป ใบเหลือง 0-0
18:00 Al Karkh 1 - 2 Naft Misan ใบเหลือง 0-1
20:15 ใบเหลือง Duhok 0 - 0 อัล กูวา อัล จาวิย่า ใบเหลือง 0-0
22:30 ใบเหลือง อัล-นาฟ 3 - 3 นาฟิต อัลวาซาต 2-2

������ ��������� ��������������������������� ��������� อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

17:30 แกนด์ซาซาร์ กาแพน 0 - 1 Gandzasar Kapan ใบแดง 0-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

20:30 ใบเหลือง ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (สำรอง) 1 - 2 บรอนด์บี้ (สำรอง) ใบเหลือง 1-1

������ ��������� ��������������������������� ��������� อังกฤษลีกสำรอง

20:00 ใบเหลือง ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์(สำรอง) 1 - 4 โรชเดล(สำรอง) 0-1

������ ��������� ��������������������������� ���������

02:00 ใบเหลือง Charleroi (w) 0 - 3 KAA Gent Ladies ใบเหลือง 0-1
02:30 ใบเหลือง อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) 0 - 4 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 0-2

������ ��������� ��������������������������� ��������� โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

08:00 เดปอร์เตส ควินดิโอ รอ แอตเลติโก้ ฮิวล่า

������ ��������� ��������������������������� ��������� Egypt Premier League

19:30 ใบเหลือง ใบแดง Al Hilal El Dabaa 1 - 0 Sporting Alexandria ใบเหลือง 1-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� คอสตาริกา คัพ

08:00 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ รอ คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ
08:15 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า รอ ซานโตส เด กัวปิเลส

������ ��������� ��������������������������� ��������� ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

02:45 ใบเหลือง กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) 5 - 2 Broomhill FC ใบเหลือง 4-1

������ ��������� ��������������������������� ��������� กระชับมิตร

16:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) 3 - 1 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 18) 2-0
18:30 ใบเหลือง มอลตา(ยู 19) 1 - 5 โปแลนด์ (ยู 19) ใบเหลือง 0-0
21:00 ฮังการี(ยู17) 1 - 2 อิตาลี (ยู 17) 1-1
22:00 อิสราเอล (ยู 18) 0 - 3 เยอรมนี(ยู18) 0-2
00:00 ใบเหลือง เยอรมนี (ยู 19) 2 - 2 โปรตุเกส(ยู 19) ใบแดง ใบเหลือง 0-1

������ ��������� ��������������������������� ��������� เจแปน หญิงคัพ

20:30 Arezzo W 0 - 3 โรม่า ซีเอฟ ( ญ ) 0-2

������ ��������� ��������������������������� ��������� เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:00 ใบเหลือง บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1 - 1 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี ใบเหลือง 1-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

20:00 ใบเหลือง Dire Dawa 2 - 2 Welkite Ketema 1-2
22:59 ใบเหลือง Sidama Bunna 2 - 4 Fasil Kenema ใบแดง ใบเหลือง 0-3

������ ��������� ��������������������������� ��������� ภูฏาน Thimphu League

19:00 ใบเหลือง BFF Academy U19 3 - 2 อุกเยนอคาเดมี ใบแดง ใบเหลือง 2-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� แองโกลา Girabola ลีก

21:30 ใบเหลือง เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 0 - 1 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ ใบแดง ใบเหลือง 0-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� ซูดานพรีเมียร์ลีก

22:00 Haidoub FC 3 - 2 Kober Khartoum 2-1
22:00 Al Ahly Shendi 0 - 1 Hay Al Wadi 0-0
22:00 Hilal El Fasher 3 - 1 Khartoum Al Watani 0-0
00:30 Tuti SC Khartoum 0 - 3 อัล เมอร์รีคห์ 0-2

������ ��������� ��������������������������� ��������� เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

01:30 Steinbach 3 - 1 บาเยิร์น อัลเซนัว ใบเหลือง 1-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 ใบเหลือง Blacks Power FC 1 - 0 defense forces 0-0
20:00 ใบเหลือง กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี 2 - 1 Gaddafi FC ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง Vipers 2 - 0 เอสซี วิลล่า ใบแดง ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง ไบร์ท สตาร์ 2 - 0 บียูเอล เอฟซี ใบเหลือง 1-0
20:00 มา ลู 2 - 2 URA Kampala 1-1

������ ��������� ��������������������������� ��������� ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:45 ใบเหลือง มิดเดิลเติ้น เอฟซี 2 - 2 ร็อคเม้าท์ ใบแดง ใบเหลือง 2-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 ใบเหลือง Ihefu SC 2 - 1 ยัง แอฟริกันส์ ใบเหลือง 1-1

������ ��������� ��������������������������� ��������� ออสเตรีย Amateur cup

01:00 ใบเหลือง Besiktas Wien 2 - 4 Simmeringer SC ใบเหลือง 0-1

������ ��������� ��������������������������� ���������

20:00 วีแกน แอธเลติก(สำรอง) 3 - 2 เร็กซ์แฮม(สำรอง) ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง Paulista U19 0 - 1 อีซี เตาบาแต(ยู19) ใบเหลือง 0-0
21:00 คาร์ไลส์(สำรอง) 0 - 2 แบล็คพูล(สำรอง) ใบเหลือง 0-1
01:00 ใบเหลือง Maua FC U19 3 - 0 Independente FC Limeira U19 ใบแดง ใบเหลือง 2-0

������ ��������� ��������������������������� ���������

23:15 ใบเหลือง King Nouakchott 1 - 0 ASC Gendrim 1-0
00:00 ใบเหลือง AS Garde Nationale 6 - 2 ทราซา เอซี ใบเหลือง 2-0
02:40 ใบเหลือง ASC Tevragh Zeine 1 - 2 เอฟซี นูอาดิโบ ใบเหลือง 0-1

������ ��������� ��������������������������� ���������

21:00 Extension Gunners 1 - 2 โอราปา ยูไนเต็ด ใบเหลือง 1-2
21:00 ใบเหลือง Morupule Wanderers FC 0 - 3 Security Systems FC ใบเหลือง 0-1

������ ��������� ��������������������������� ��������� อินเดีย Regional Cup

13:15 ใบเหลือง LYCC 3 - 1 KYVO ใบแดง ใบเหลือง 2-0
15:35 ใบเหลือง ใบแดง Kuki Sporting Club 1 - 0 United Sports Association ใบเหลือง 1-0

������ ��������� ��������������������������� ���������

18:00 ใบเหลือง ใบแดง บราก้า(ยู 23) 3 - 0 มาริติโม่(ยู 23) ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง เบนฟิก้า(ยู 23) 2 - 1 Farense U23 ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง เอสโตริล(ยู 23) 2 - 0 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) ใบเหลือง 1-0

������ ��������� ��������������������������� ���������

13:30 บังกาลอร์ อินดีเพนเดนซ์ 3 - 1 ยัง ชาร์เลนเจอร์ ใบเหลือง 2-0
15:40 ใบเหลือง เดคคาน โรเวอส์ เอฟซี 1 - 0 บังกาลอร์ ดรีม ยูไนเต็ด เอฟซี ใบเหลือง 0-0
17:30 ใบเหลือง เอฟซี บังกาลอร์ ยูไนเต็ด 0 - 3 Student Union FC 0-1

������ ��������� ��������������������������� ��������� เติร์กเมนิสถาน

17:00 ใบเหลือง Sagadam FK 4 - 1 Nebitchi 4-0
21:00 FC MERW 4 - 2 Energetik Mary 3-1
21:00 Kopetdag Asgabat 1 - 1 เอชทีทียู อาชกาบัต 0-0

������ ��������� ��������������������������� ��������� 30/11/2565




������ ��������� ��������������������������� ���������Egypt Premier League, Tipsport คัพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, คอสตาริกา คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน หญิงคัพ, ซูดานพรีเมียร์ลีก, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, เติร์กเมนิสถาน, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, โปรตุเกส ลีก คัพ, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟุตบอลโลก, ภูฏาน Thimphu League, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, ออสเตรีย Amateur cup, อังกฤษลีกสำรอง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อินเดีย Regional Cup, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อิรัก ลิก, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, โอมาน ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior,