บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������ ��������� ������ 888 16/05/2565

������ ��������� ������ 888 เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 ซิลเคบอร์ก รอ มิดทิลแลนด์

������ ��������� ������ 888 นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 โบโด กลิมท์ รอ ทรอมโซ่ ไอแอล
22:59 โรเซนบอร์ก รอ ซานเดฟยอร์ด
22:59 ลีลล์สตรอม รอ ชาร์ปบอร์ก 08
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค รอ สตรอมก็อดเซ็ท
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค รอ เอฟเค เจิร์ฟ
22:59 ออด เกรนแลนด์ รอ เฮาเกซุนด์
22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค รอ โมลด์
01:00 วาเลเรนก้า รอ ฮามคาม

������ ��������� ������ 888 สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:10 เยอร์การ์เด้น รอ มัลโม่ เอฟเอฟ

������ ��������� ������ 888 ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 กาลาตาซาราย รอ อดาน่า เดมิร์สปอร์
00:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ รอ ชีวาสสปอร์

������ ��������� ������ 888 สเปน ลาลีกา 2

02:00 เรอัล โอเบียโด รอ เรอัล ซาราโกซ่า

������ ��������� ������ 888 กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

23:30 ซามพ์โดเรีย รอ ฟิออเรนติน่า
01:45 ยูเวนตุส รอ ลาซิโอ

������ ��������� ������ 888 พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด รอ อาร์เซน่อล

������ ��������� ������ 888 แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ รอ ลูตัน ทาวน์

������ ��������� ������ 888 พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:30 มัคคาบี้ เนทันย่า รอ ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
00:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ รอ ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
00:30 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน รอ มัคคาบี้ ไฮฟา

������ ��������� ������ 888 นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

22:59 เอสเค บรานน์ รอ ซานด์เนส ยูไอเอฟ
22:59 สตาเบ็ค รอ โกรลุด
22:59 เฟรดริกซ์สตรัด รอ สคีด ออสโล

������ ��������� ������ 888 โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:30 ดาเชีย มิโอวินี่ รอ ราปิด บูคาเรสต์
00:30 เอฟซีคลินเซนิ รอ โบโตซานี่
00:30 คราอิโอว่า รอ เซ็บซี่

������ ��������� ������ 888 เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:30 เอฟเค วอซโดวัค รอ ปาร์ติซาน เบลเกรด

������ ��������� ������ 888 พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 โบเตฟ วราตซา รอ ทแซร์สโค เซโล
00:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย รอ พีริน บลากอเยฟกราด

������ ��������� ������ 888 ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 Treaty United รอ ลองฟอร์ด ทาวน์

������ ��������� ������ 888 ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี รอ เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
22:59 เออีเอล ลิมาสซอล รอ โดซ่า คาโตโกเปีย

������ ��������� ������ 888 พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค รอ เบรย์ดาบลิค
02:15 เลคเนียร์ เรกยะวิก รอ เฟรม เรย์จาวิค
02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค รอ เคฟลาวิค

������ ��������� ������ 888 ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

21:30 อิตาลี (ยู 17) รอ เยอรมนี(ยู 17)
21:30 ฝรั่งเศส(ยู 17) รอ โปแลนด์(ยู 17)
00:00 อิสราเอล(ยู 17) รอ ลักเซมเบิร์ก(ยู 17)
00:00 บัลแกเรีย(ยู 17) รอ เนเธอร์แลนด์(ยู 17)

������ ��������� ������ 888 ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 เคทีพี ค็อตก้า รอ กนิสตัน เฮลซิงกิ

������ ��������� ������ 888 สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 ไอเค ออเดวอร์ด รอ ลุงสกิล

������ ��������� ������ 888 โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 เคเอส พอลโควิค รอ เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ

������ ��������� ������ 888 รัสเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 รอ คามาซ นาเบเรซ เชลนี่

������ ��������� ������ 888 อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 บอสตัน ริเวอร์ รอ ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ

������ ��������� ������ 888 เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 FC Carlos Stein รอ แอทเลติโก้ กรัว

������ ��������� ������ 888 สโลวีเนีย ลิกา 1

22:30 เอฟซี โคเปอร์ รอ รีดอมเลีย

������ ��������� ������ 888 UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

22:59 บัลแกเรีย (ญ) ยู19 รอ ยูเครน (ญ) ยู19
22:59 นอร์เวย์ (ญ) ยู19 รอ ออสเตรีย (ญ) ยู19

������ ��������� ������ 888 กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

16:00 มาเลเซีย (ยู 23)(N) รอ กัมพูชา (ยู23)
19:00 ลาว (ยู 23)(N) รอ ไทย (ยู 23)

������ ��������� ������ 888 อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

23:30 กาเซล เอล มาฮาลาห์ รอ El Sharqia Dokhan
02:00 สโมฮา เอสซี รอ เอล มาสรี่

������ ��������� ������ 888 พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:59 อัล บูไดย่า รอ อัล ฮัดด์
22:59 ซิทรา รอ เมลคิยา

������ ��������� ������ 888 โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:15 ดิฟาร์ เอล จาดิดา รอ อิตติฮัด เด แทงเจอร์
02:30 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ รอ โอลิมปิก เดอ ซาฟี่

������ ��������� ������ 888 พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

00:20 เอฟเค เซลเยซนิการ์ รอ รัดนิก บิเยลจิน่า

������ ��������� ������ 888 ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 กัวรานี อาซุนซิยง รอ 12 เดอ อ็อคทูเบอร์

������ ��������� ������ 888 เซเรีย บี บราซิล

06:00 อิทัวโน่ เอสพี รอ เกรมิโอ้ ปอร์โต้

������ ��������� ������ 888 ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

07:30 คูริโก้ ยูนิโด รอ ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่

������ ��������� ������ 888 อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 นูเอว่า ชิคาโก้ รอ แอตเลติโก้ แอตแลนต้า
05:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ รอ กิลเลอร์โม่ บราวน์
05:10 เดปอร์ตีโบ โมรอน รอ ออล บอยส์
07:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์ รอ วิลล่า ดาลมิเน

������ ��������� ������ 888 สวีเดน Damallsvenskan

00:00 BK Hacken (W) รอ ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
00:00 ลิงโคปิ้ง (ญ) รอ เยอร์การ์เด้น (ญ)
00:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) รอ บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
00:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) รอ คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
00:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) รอ โอเรโบร (ญ)

������ ��������� ������ 888 สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

20:00 นอร์โคปิ้ง ไอเอฟเค (ยู 21) รอ จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ (ยู 21)

������ ��������� ������ 888 USL ดิวิชั่น 1

09:00 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 1 - 5 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1-3

������ ��������� ������ 888 พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 เอฟซี โนอาห์ รอ Noravank

������ ��������� ������ 888 คูเวต อิมมิเรต คัพ

23:10 คาซม่า รอ อัล ซัลมิย่า

������ ��������� ������ 888 เดนมาร์ก U21

00:00 Vanlose U21 รอ Frederikssund FB U21
00:00 Ehuate U21 รอ เฮวิดอร์ฟ ไอเอฟ (ยู21)

������ ��������� ������ 888 จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 ดินาโม ทบิลิซี รอ เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี

������ ��������� ������ 888 เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 กัวเลซีโอเอสซี รอ กวายากิล ซิตี้

������ ��������� ������ 888 ชิลี พรีเมียร์ บี

02:30 ซานติเอโก มอร์นิ่ง รอ เมไลพิลล่า
05:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ รอ ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
05:00 เปอร์โต มอนต์ รอ ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้

������ ��������� ������ 888 นอร์เวย์คัพ

01:00 นอร์สแตน (ยู 19) รอ เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19)

������ ��������� ������ 888 อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค รอ บุนยอดกอร์
21:00 Olympic FK Tashkent รอ โลโคโมทีฟ ทัชเคน

������ ��������� ������ 888 ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี รอ Siauliai B
22:59 Banga Gargzdai B รอ FK Panevezys B

������ ��������� ������ 888 อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

22:00 Esteghlal Mollasani รอ แมชชีน ซาซี่
22:00 โคเชห์ ทาเลย์ รอ อาร์แมน โกฮาร์
22:00 Mes Shahr-e Babak รอ Shahrdari Hamedan
22:00 ไซปา รอ ซาฮิน บูเชอร์
22:00 Shahrdari Astara รอ เอสเตกัล คูซสถาน
22:00 Kheybar Khorramabad รอ คูเนห์ เบ คูเนห์
22:00 เมส เคอมัน รอ FC Vista Turbine
22:00 พาร์ส โจโนบิ แจม รอ แคชไค
22:00 บาดราน เอฟซี รอ มาลาวัน

������ ��������� ������ 888 อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

00:00 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค (ญ) รอ มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ)

������ ��������� ������ 888 เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 เอฟซี เอลวา รอ Viimsi MRJK

������ ��������� ������ 888 อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 BKMA II รอ พิวนิค บี
18:00 ชีรัค รอ อลาชเคิร์ท บี

������ ��������� ������ 888 ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

02:00 IH Hafnarfjordur (W) รอ ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)

������ ��������� ������ 888 ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:00 มาร์ตินเลเดสมา รอ อติรา เอฟซี
05:15 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ รอ 3 เดอ เฟบเบรโร่

������ ��������� ������ 888 เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

18:00 ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) รอ วีบรอก(สำรอง)

������ ��������� ������ 888 ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) รอ ชีวาสสปอร์(ยู19)

������ ��������� ������ 888 สโลวีเนีย U19

22:00 เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19) รอ ดอมซาเล่ (ยู 19)

������ ��������� ������ 888 จอร์เจีย ดิวิชั่น

20:00 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ รอ เมรานี่ ทบิลิซี่
20:00 ชักดิดี้ รอ เอฟซี เชอวาร์เดนิ

������ ��������� ������ 888 โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

08:00 Expreso Rojo รอ เดปอร์เตส ควินดิโอ

������ ��������� ������ 888 บัลแกเรีย B PFG

22:00 CSKA 1948 Sofia II รอ Botev Plovdiv II

������ ��������� ������ 888 BRA D4

05:00 Azuriz FC รอ EC Prospera
06:00 อนาโปลิส เอฟซี รอ คอสต้า ริก้า เอ็มเอส
06:15 Trem-AP รอ Porto Velho/RO

������ ��������� ������ 888 กระชับมิตร

20:00 อิหร่าน(ยู16) รอ คีร์กิสถาน(ยู16)
22:59 ทาจิกิสถาน (ยู 16) รอ อัฟกานิสถาน (ยู 16)

������ ��������� ������ 888 เวียดนาม Second Division

15:30 Hoa Binh รอ Quang Nam Reserves
15:30 ด่งท้าป รอ บินห์ ทวน
15:30 ลัม ด่อง รอ เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2
15:30 ดง หน่าย เอฟซี รอ หวิง ลอง
17:00 พีวีเอฟ เวียดนาม รอ กอน ตูม
18:00 เตวียนกวาง รอ TP Ho Chi Minh II

������ ��������� ������ 888 NOR D4

21:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี รอ สตรอมก็อดเซ็ท 2
22:59 โฟลโร รอ ฟอร์ด
22:59 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี รอ รัวฟอส ไอเอล บี
22:59 ฟอลโล่ รอ สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2
23:30 แมนดาล รอ วินด์ยาร์ต

������ ��������� ������ 888 จาเมกา พรีเมียร์ลีก

05:00 เวเร ยูไนเต็ด รอ พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
07:30 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ รอ Molynes United

������ ��������� ������ 888 ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 PPJ Akatemia รอ คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ

������ ��������� ������ 888 นอร์เวย์ 2.Liga

22:59 โมสส์ รอ Orn-Horten

������ ��������� ������ 888 ตุรกี ลีก 2

19:30 Hekimoglu Trabzon รอ เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์
20:00 โบดรุมสปอร์ รอ ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
00:00 Bursa Niluferspor AS รอ Ispartaspor
00:00 อาเหม็ดสปอร์ รอ ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู

������ ��������� ������ 888 รัสเซีย DIV2

17:00 เชอตาโนโว มอสโก รอ Baltika-BFU Kaliningrad
17:00 FC Tuapse รอ ลีเจียน ไดนาโม
19:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk รอ เอฟเค เลนินกราเดทส์
20:00 Alania-d Vladikavkaz รอ ดรูซบ้า เมย์คอพ
20:00 โรเตอร์ โวลโกกราด บี รอ มาชูค- เคเอ็มวี
20:30 เอฟเค มาฮัชกาลา รอ สปาร์ตัก นาลชิค
20:30 FK Forte Taganrog รอ เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
21:00 FK Kuban Kholding รอ อันจิ มาคัชคาล่า
21:00 เอสเคเอ รอสตอฟ รอ เอฟเค ไบโอลอก
22:00 สตาฟโรพอล-2009 รอ FC Yessentuki

������ ��������� ������ 888 USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 FC Lehigh Valley United รอ เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด

������ ��������� ������ 888 อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 Centro Espanol รอ เดปอร์ติโบ มูนิซ

������ ��������� ������ 888 เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

14:00 Hadiya Hossana รอ เอธิโอเปียน คอฟฟี่
20:00 จิมมา อบา จิฟาร์ รอ Kedus Giorgis

������ ��������� ������ 888 อุรุกวัยกันดา

22:59 ซีเอยูเวนตูเด้ รอ คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
01:15 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ รอ ไอเอ ซูด อเมริกา

������ ��������� ������ 888 เวเนซุเอลา Segunda Division

04:00 Deportivo Rayo Zuliano รอ Academia Rey

������ ��������� ������ 888 อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 Comunicaciones(W) รอ โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ)

������ ��������� ������ 888 เม็กซิโก Segunda Division

09:30 Cimarrones de Sonora FC III 1 - 0 โคราส 2 0-0

������ ��������� ������ 888 โครเอเชีย 2.Division

22:30 เอ็นเคโอซีเยค 2 รอ Kustosija

������ ��������� ������ 888 แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 รูวู ชูตติ้ง รอ เคเอ็มซี เอฟซี

������ ��������� ������ 888 เบลารุสลีกสำรอง

17:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) รอ Dnepr Mogilev Reserves
19:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) รอ Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
19:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) รอ สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง)

������ ��������� ������ 888

05:30 Boa รอ Betim FC

������ ��������� ������ 888

01:00 Esmac PA(w) รอ Real Brasilia FC (w)
02:00 เกรมิโอ (ญ) รอ แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ)
03:30 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) รอ Cruzeiro MG (w)

������ ��������� ������ 888 เม็กซิโก Liga MX Femenil

07:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) รอ ไทเกรส(ญ)

������ ��������� ������ 888

22:15 Payam Mashhad รอ Shahrdari Bandar Abbas
22:15 Shohada Razakan รอ Naft Gachsaran
22:15 ซีพิดรูด แรชต์ รอ Shahrdari Bam

������ ��������� ������ 888

17:00 FK Taraz Reserves รอ Khan Tengri FC

������ ��������� ������ 888

16:00 คายาเอฟซี รอ สตาเลี่ยนลากูน่า เอฟซี
19:45 Dynamic Herb Cebu รอ เซเรส เอฟซี

������ ��������� ������ 888

01:00 เกรมิโอนาซีอองนัล (ยู 20) รอ Tamoio U20
01:00 Caxias RS U20 รอ Tres Passos U20
01:30 Aparecidense U20 รอ เบลา วิสต้า(ยู 20)

������ ��������� ������ 888

21:00 Lula FC รอ Medellin City FC
22:00 Estudiantes de Medellin รอ Sol de Oriente
22:00 Club Deportivo La Chalaca รอ Molino Viejo

������ ��������� ������ 888

16:00 Nasarawa Amazons (W) รอ Naija Ratels (W)

������ ��������� ������ 888

17:00 Fakirapool Young Mens Club รอ Kawran Bazar Progoti

������ ��������� ������ 888

14:00 Samaj Kalyan Khelkud Kendra รอ Sports Academy Sangha
17:15 Jhapa XI รอ Raniban Sports Club

������ ��������� ������ 888

01:00 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) รอ เอล ปอร์เวเนีย(ญ)

������ ��������� ������ 888

09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 1 - 2 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 0-0
09:30 San Jose Earthquakes Reserve 7 - 1 Colorado Rapids II 4-1
06:00 เบธเลเฮม สตีล รอ Orlando City B

������ ��������� ������ 888

01:00 อัตเลติโก คาริโอคา รอ เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ
01:00 Imperio Serrano รอ SE Paraty RJ

������ ��������� ������ 888 16/05/2565



������ ��������� ������ 888BRA D4, NOR D4, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล, คูเวต อิมมิเรต คัพ, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก U21, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์คัพ, บัลแกเรีย B PFG, เบลารุสลีกสำรอง, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวียดนาม Second Division, สเปน ลาลีกา 2, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1,