บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������ ��������� ������ ��������� ������������ 16/05/2565

������ ��������� ������ ��������� ������������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 ซิลเคบอร์ก รอ มิดทิลแลนด์

������ ��������� ������ ��������� ������������ นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 โบโด กลิมท์ รอ ทรอมโซ่ ไอแอล
22:59 โรเซนบอร์ก รอ ซานเดฟยอร์ด
22:59 ลีลล์สตรอม รอ ชาร์ปบอร์ก 08
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค รอ สตรอมก็อดเซ็ท
22:59 ไวกิ้ง เอฟเค รอ เอฟเค เจิร์ฟ
22:59 ออด เกรนแลนด์ รอ เฮาเกซุนด์
22:59 อาเลซุนด์ เอฟเค รอ โมลด์
01:00 วาเลเรนก้า รอ ฮามคาม

������ ��������� ������ ��������� ������������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:10 เยอร์การ์เด้น รอ มัลโม่ เอฟเอฟ

������ ��������� ������ ��������� ������������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 กาลาตาซาราย รอ อดาน่า เดมิร์สปอร์
00:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ รอ ชีวาสสปอร์

������ ��������� ������ ��������� ������������ สเปน ลาลีกา 2

02:00 เรอัล โอเบียโด รอ เรอัล ซาราโกซ่า

������ ��������� ������ ��������� ������������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

23:30 ซามพ์โดเรีย รอ ฟิออเรนติน่า
01:45 ยูเวนตุส รอ ลาซิโอ

������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด รอ อาร์เซน่อล

������ ��������� ������ ��������� ������������ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ รอ ลูตัน ทาวน์

������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

00:30 มัคคาบี้ เนทันย่า รอ ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
00:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ รอ ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
00:30 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน รอ มัคคาบี้ ไฮฟา

������ ��������� ������ ��������� ������������ นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

22:59 เอสเค บรานน์ รอ ซานด์เนส ยูไอเอฟ
22:59 สตาเบ็ค รอ โกรลุด
22:59 เฟรดริกซ์สตรัด รอ สคีด ออสโล

������ ��������� ������ ��������� ������������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:30 ดาเชีย มิโอวินี่ รอ ราปิด บูคาเรสต์
00:30 เอฟซีคลินเซนิ รอ โบโตซานี่
00:30 คราอิโอว่า รอ เซ็บซี่

������ ��������� ������ ��������� ������������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:30 เอฟเค วอซโดวัค รอ ปาร์ติซาน เบลเกรด

������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 โบเตฟ วราตซา รอ ทแซร์สโค เซโล
00:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย รอ พีริน บลากอเยฟกราด

������ ��������� ������ ��������� ������������ ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 Treaty United รอ ลองฟอร์ด ทาวน์

������ ��������� ������ ��������� ������������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี รอ เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี
22:59 เออีเอล ลิมาสซอล รอ โดซ่า คาโตโกเปีย

������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค รอ เบรย์ดาบลิค
02:15 เลคเนียร์ เรกยะวิก รอ เฟรม เรย์จาวิค
02:15 เคอาร์ เรย์ยาวิค รอ เคฟลาวิค

������ ��������� ������ ��������� ������������ ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

21:30 อิตาลี (ยู 17) รอ เยอรมนี(ยู 17)
21:30 ฝรั่งเศส(ยู 17) รอ โปแลนด์(ยู 17)
00:00 อิสราเอล(ยู 17) รอ ลักเซมเบิร์ก(ยู 17)
00:00 บัลแกเรีย(ยู 17) รอ เนเธอร์แลนด์(ยู 17)

������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 เคทีพี ค็อตก้า รอ กนิสตัน เฮลซิงกิ

������ ��������� ������ ��������� ������������ สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 ไอเค ออเดวอร์ด รอ ลุงสกิล

������ ��������� ������ ��������� ������������ โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 เคเอส พอลโควิค รอ เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ

������ ��������� ������ ��������� ������������ รัสเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 รอ คามาซ นาเบเรซ เชลนี่

������ ��������� ������ ��������� ������������ อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 บอสตัน ริเวอร์ รอ ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ

������ ��������� ������ ��������� ������������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 FC Carlos Stein รอ แอทเลติโก้ กรัว

������ ��������� ������ ��������� ������������ สโลวีเนีย ลิกา 1

22:30 เอฟซี โคเปอร์ รอ รีดอมเลีย

������ ��������� ������ ��������� ������������ UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

22:59 บัลแกเรีย (ญ) ยู19 รอ ยูเครน (ญ) ยู19
22:59 นอร์เวย์ (ญ) ยู19 รอ ออสเตรีย (ญ) ยู19

������ ��������� ������ ��������� ������������ กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล

16:00 มาเลเซีย (ยู 23)(N) รอ กัมพูชา (ยู23)
19:00 ลาว (ยู 23)(N) รอ ไทย (ยู 23)

������ ��������� ������ ��������� ������������ อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

23:30 กาเซล เอล มาฮาลาห์ รอ El Sharqia Dokhan
02:00 สโมฮา เอสซี รอ เอล มาสรี่

������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:59 อัล บูไดย่า รอ อัล ฮัดด์
22:59 ซิทรา รอ เมลคิยา

������ ��������� ������ ��������� ������������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

00:15 ดิฟาร์ เอล จาดิดา รอ อิตติฮัด เด แทงเจอร์
02:30 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ รอ โอลิมปิก เดอ ซาฟี่

������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

00:20 เอฟเค เซลเยซนิการ์ รอ รัดนิก บิเยลจิน่า

������ ��������� ������ ��������� ������������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 กัวรานี อาซุนซิยง รอ 12 เดอ อ็อคทูเบอร์

������ ��������� ������ ��������� ������������ เซเรีย บี บราซิล

06:00 อิทัวโน่ เอสพี รอ เกรมิโอ้ ปอร์โต้

������ ��������� ������ ��������� ������������ ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

07:30 คูริโก้ ยูนิโด รอ ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่

������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 นูเอว่า ชิคาโก้ รอ แอตเลติโก้ แอตแลนต้า
05:00 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ รอ กิลเลอร์โม่ บราวน์
05:10 เดปอร์ตีโบ โมรอน รอ ออล บอยส์
07:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์ รอ วิลล่า ดาลมิเน

������ ��������� ������ ��������� ������������ สวีเดน Damallsvenskan

00:00 BK Hacken (W) รอ ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
00:00 ลิงโคปิ้ง (ญ) รอ เยอร์การ์เด้น (ญ)
00:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) รอ บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ)
00:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) รอ คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
00:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด (ญ) รอ โอเรโบร (ญ)

������ ��������� ������ ��������� ������������ สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า

20:00 นอร์โคปิ้ง ไอเอฟเค (ยู 21) รอ จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ (ยู 21)

������ ��������� ������ ��������� ������������ USL ดิวิชั่น 1

09:00 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 1 - 5 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 1-3

������ ��������� ������ ��������� ������������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

19:00 เอฟซี โนอาห์ รอ Noravank

������ ��������� ������ ��������� ������������ คูเวต อิมมิเรต คัพ

23:10 คาซม่า รอ อัล ซัลมิย่า

������ ��������� ������ ��������� ������������ เดนมาร์ก U21

00:00 Vanlose U21 รอ Frederikssund FB U21
00:00 Ehuate U21 รอ เฮวิดอร์ฟ ไอเอฟ (ยู21)

������ ��������� ������ ��������� ������������ จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:00 ดินาโม ทบิลิซี รอ เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี

������ ��������� ������ ��������� ������������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 กัวเลซีโอเอสซี รอ กวายากิล ซิตี้

������ ��������� ������ ��������� ������������ ชิลี พรีเมียร์ บี

02:30 ซานติเอโก มอร์นิ่ง รอ เมไลพิลล่า
05:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ รอ ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน
05:00 เปอร์โต มอนต์ รอ ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้

������ ��������� ������ ��������� ������������ นอร์เวย์คัพ

01:00 นอร์สแตน (ยู 19) รอ เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (ยู 19)

������ ��������� ������ ��������� ������������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค รอ บุนยอดกอร์
21:00 Olympic FK Tashkent รอ โลโคโมทีฟ ทัชเคน

������ ��������� ������ ��������� ������������ ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:00 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี รอ Siauliai B
22:59 Banga Gargzdai B รอ FK Panevezys B

������ ��������� ������ ��������� ������������ อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

22:00 Esteghlal Mollasani รอ แมชชีน ซาซี่
22:00 โคเชห์ ทาเลย์ รอ อาร์แมน โกฮาร์
22:00 Mes Shahr-e Babak รอ Shahrdari Hamedan
22:00 ไซปา รอ ซาฮิน บูเชอร์
22:00 Shahrdari Astara รอ เอสเตกัล คูซสถาน
22:00 Kheybar Khorramabad รอ คูเนห์ เบ คูเนห์
22:00 เมส เคอมัน รอ FC Vista Turbine
22:00 พาร์ส โจโนบิ แจม รอ แคชไค
22:00 บาดราน เอฟซี รอ มาลาวัน

������ ��������� ������ ��������� ������������ อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

00:00 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค (ญ) รอ มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ)

������ ��������� ������ ��������� ������������ เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 เอฟซี เอลวา รอ Viimsi MRJK

������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 BKMA II รอ พิวนิค บี
18:00 ชีรัค รอ อลาชเคิร์ท บี

������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ

02:00 IH Hafnarfjordur (W) รอ ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์(ญ)

������ ��������� ������ ��������� ������������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:00 มาร์ตินเลเดสมา รอ อติรา เอฟซี
05:15 สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่ รอ 3 เดอ เฟบเบรโร่

������ ��������� ������ ��������� ������������ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

18:00 ซอนเดอร์ไจสกี (สำรอง) รอ วีบรอก(สำรอง)

������ ��������� ������ ��������� ������������ ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์(ยู19) รอ ชีวาสสปอร์(ยู19)

������ ��������� ������ ��������� ������������ สโลวีเนีย U19

22:00 เอ็นดี อิลิริย่า (ยู 19) รอ ดอมซาเล่ (ยู 19)

������ ��������� ������ ��������� ������������ จอร์เจีย ดิวิชั่น

20:00 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ รอ เมรานี่ ทบิลิซี่
20:00 ชักดิดี้ รอ เอฟซี เชอวาร์เดนิ

������ ��������� ������ ��������� ������������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

08:00 Expreso Rojo รอ เดปอร์เตส ควินดิโอ

������ ��������� ������ ��������� ������������ บัลแกเรีย B PFG

22:00 CSKA 1948 Sofia II รอ Botev Plovdiv II

������ ��������� ������ ��������� ������������ BRA D4

05:00 Azuriz FC รอ EC Prospera
06:00 อนาโปลิส เอฟซี รอ คอสต้า ริก้า เอ็มเอส
06:15 Trem-AP รอ Porto Velho/RO

������ ��������� ������ ��������� ������������ กระชับมิตร

20:00 อิหร่าน(ยู16) รอ คีร์กิสถาน(ยู16)
22:59 ทาจิกิสถาน (ยู 16) รอ อัฟกานิสถาน (ยู 16)

������ ��������� ������ ��������� ������������ เวียดนาม Second Division

15:30 Hoa Binh รอ Quang Nam Reserves
15:30 ด่งท้าป รอ บินห์ ทวน
15:30 ลัม ด่อง รอ เอสเอชบี ดา นัง เอฟซี 2
15:30 ดง หน่าย เอฟซี รอ หวิง ลอง
17:00 พีวีเอฟ เวียดนาม รอ กอน ตูม
18:00 เตวียนกวาง รอ TP Ho Chi Minh II

������ ��������� ������ ��������� ������������ NOR D4

21:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี รอ สตรอมก็อดเซ็ท 2
22:59 โฟลโร รอ ฟอร์ด
22:59 คองสวิงเกอร์ ไอเอล บี รอ รัวฟอส ไอเอล บี
22:59 ฟอลโล่ รอ สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2
23:30 แมนดาล รอ วินด์ยาร์ต

������ ��������� ������ ��������� ������������ จาเมกา พรีเมียร์ลีก

05:00 เวเร ยูไนเต็ด รอ พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
07:30 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ รอ Molynes United

������ ��������� ������ ��������� ������������ ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 PPJ Akatemia รอ คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ

������ ��������� ������ ��������� ������������ นอร์เวย์ 2.Liga

22:59 โมสส์ รอ Orn-Horten

������ ��������� ������ ��������� ������������ ตุรกี ลีก 2

19:30 Hekimoglu Trabzon รอ เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์
20:00 โบดรุมสปอร์ รอ ชีวาส เบเลดิเยสปอร์
00:00 Bursa Niluferspor AS รอ Ispartaspor
00:00 อาเหม็ดสปอร์ รอ ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู

������ ��������� ������ ��������� ������������ รัสเซีย DIV2

17:00 เชอตาโนโว มอสโก รอ Baltika-BFU Kaliningrad
17:00 FC Tuapse รอ ลีเจียน ไดนาโม
19:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk รอ เอฟเค เลนินกราเดทส์
20:00 Alania-d Vladikavkaz รอ ดรูซบ้า เมย์คอพ
20:00 โรเตอร์ โวลโกกราด บี รอ มาชูค- เคเอ็มวี
20:30 เอฟเค มาฮัชกาลา รอ สปาร์ตัก นาลชิค
20:30 FK Forte Taganrog รอ เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
21:00 FK Kuban Kholding รอ อันจิ มาคัชคาล่า
21:00 เอสเคเอ รอสตอฟ รอ เอฟเค ไบโอลอก
22:00 สตาฟโรพอล-2009 รอ FC Yessentuki

������ ��������� ������ ��������� ������������ USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 FC Lehigh Valley United รอ เวสต์เชสเตอร์ยูไนเต็ด

������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 Centro Espanol รอ เดปอร์ติโบ มูนิซ

������ ��������� ������ ��������� ������������ เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

14:00 Hadiya Hossana รอ เอธิโอเปียน คอฟฟี่
20:00 จิมมา อบา จิฟาร์ รอ Kedus Giorgis

������ ��������� ������ ��������� ������������ อุรุกวัยกันดา

22:59 ซีเอยูเวนตูเด้ รอ คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
01:15 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ รอ ไอเอ ซูด อเมริกา

������ ��������� ������ ��������� ������������ เวเนซุเอลา Segunda Division

04:00 Deportivo Rayo Zuliano รอ Academia Rey

������ ��������� ������ ��������� ������������ อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 Comunicaciones(W) รอ โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ)

������ ��������� ������ ��������� ������������ เม็กซิโก Segunda Division

09:30 Cimarrones de Sonora FC III 1 - 0 โคราส 2 0-0

������ ��������� ������ ��������� ������������ โครเอเชีย 2.Division

22:30 เอ็นเคโอซีเยค 2 รอ Kustosija

������ ��������� ������ ��������� ������������ แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 รูวู ชูตติ้ง รอ เคเอ็มซี เอฟซี

������ ��������� ������ ��������� ������������ เบลารุสลีกสำรอง

17:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) รอ Dnepr Mogilev Reserves
19:00 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) รอ Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
19:00 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) รอ สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง)

������ ��������� ������ ��������� ������������

05:30 Boa รอ Betim FC

������ ��������� ������ ��������� ������������

01:00 Esmac PA(w) รอ Real Brasilia FC (w)
02:00 เกรมิโอ (ญ) รอ แฟร์โรวิเอเรียเอสพี (ญ)
03:30 อินเตอร์นาซิอองนาล(ญ) รอ Cruzeiro MG (w)

������ ��������� ������ ��������� ������������ เม็กซิโก Liga MX Femenil

07:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) รอ ไทเกรส(ญ)

������ ��������� ������ ��������� ������������

22:15 Payam Mashhad รอ Shahrdari Bandar Abbas
22:15 Shohada Razakan รอ Naft Gachsaran
22:15 ซีพิดรูด แรชต์ รอ Shahrdari Bam

������ ��������� ������ ��������� ������������

17:00 FK Taraz Reserves รอ Khan Tengri FC

������ ��������� ������ ��������� ������������

16:00 คายาเอฟซี รอ สตาเลี่ยนลากูน่า เอฟซี
19:45 Dynamic Herb Cebu รอ เซเรส เอฟซี

������ ��������� ������ ��������� ������������

01:00 เกรมิโอนาซีอองนัล (ยู 20) รอ Tamoio U20
01:00 Caxias RS U20 รอ Tres Passos U20
01:30 Aparecidense U20 รอ เบลา วิสต้า(ยู 20)

������ ��������� ������ ��������� ������������

21:00 Lula FC รอ Medellin City FC
22:00 Estudiantes de Medellin รอ Sol de Oriente
22:00 Club Deportivo La Chalaca รอ Molino Viejo

������ ��������� ������ ��������� ������������

16:00 Nasarawa Amazons (W) รอ Naija Ratels (W)

������ ��������� ������ ��������� ������������

17:00 Fakirapool Young Mens Club รอ Kawran Bazar Progoti

������ ��������� ������ ��������� ������������

14:00 Samaj Kalyan Khelkud Kendra รอ Sports Academy Sangha
17:15 Jhapa XI รอ Raniban Sports Club

������ ��������� ������ ��������� ������������

01:00 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) รอ เอล ปอร์เวเนีย(ญ)

������ ��������� ������ ��������� ������������

09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส(สำรอง) 1 - 2 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 0-0
09:30 San Jose Earthquakes Reserve 7 - 1 Colorado Rapids II 4-1
06:00 เบธเลเฮม สตีล รอ Orlando City B

������ ��������� ������ ��������� ������������

01:00 อัตเลติโก คาริโอคา รอ เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ
01:00 Imperio Serrano รอ SE Paraty RJ

������ ��������� ������ ��������� ������������ 16/05/2565



������ ��������� ������ ��������� ������������BRA D4, NOR D4, UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กีฬาซีเกมส์-ฟุตบอล, คูเวต อิมมิเรต คัพ, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก U21, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, นอร์เวย์คัพ, บัลแกเรีย B PFG, เบลารุสลีกสำรอง, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวียดนาม Second Division, สเปน ลาลีกา 2, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน ฟลอกแซม U21 ออส์เวนส์กาน ซูดร่า, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1,