บอลวันนี้ ตารางบอลวันนี้ ผลบอลวันนี้ โปรแกรมบอลวันนี้ รายการบอลวันนี้ ผลฟุตบอลวันนี้ ผลบอลสดวันนี้ ตารางบอลวันนี้

������ ������ ��������� ������ 27/09/2564

������ ������ ��������� ������ ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 ดันดาล์ค รอ โบฮีเมี่ยนส์

������ ������ ��������� ������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

04:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส รอ ราซิ่ง คลับ
06:15 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ รอ ซีเอ ฮูราแคน

������ ������ ��������� ������ โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ รอ แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า
22:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา รอ กอร์นิค ซาเบอร์เซ่
22:59 ปิแอส กลิวิส รอ คราโคเวีย คราคอฟ

������ ������ ��������� ������ เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ รอ ซอนเดอร์ไจสกี

������ ������ ��������� ������ รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ รอ อาร์เซน่อล ตูล่า
22:59 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด รอ ซีเอสเคเอ มอสโก

������ ������ ��������� ������ ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:45 ตูลูส รอ ก็อง

������ ������ ��������� ������ ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) รอ เอ็มวีวี มาสทริสช์

������ ������ ��������� ������ ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า รอ เบเลเนนส์
03:15 เบาวิสต้า เอฟซี รอ เอสโตริล

������ ������ ��������� ������ สวีเดน ออลสเวนส์คาน

00:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ รอ เอไอเค โซลน่า
00:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก รอ คัลมาร์
00:00 ฮาล์มสตัด รอ ไอเคซิริอุสเอฟเค

������ ������ ��������� ������ ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 คาซิมปาซ่า รอ คอนยาสปอร์
00:00 แทร็บซอนสปอร์ รอ อลันยาสปอร์

������ ������ ��������� ������ ลาลีกา สเปน

02:00 เซลต้า บีโก้ รอ กรานาดา ซีเอฟ

������ ������ ��������� ������ กรีซ เนชั่นแนล A

21:15 พาส เจียนนิน่า รอ โอเอฟไอ เครเต้
23:30 พีเออี อโตรมิตอส รอ อาริส ซาโลนิก้า
23:30 อโพลลอน สมายร์นิส รอ ไอโอนิกอส

������ ������ ��������� ������ สเปน ลาลีกา 2

02:00 ฟูเอนลาบราดา รอ เอฟซี คาร์ทาเกน่า

������ ������ ��������� ������ กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45 เอซี เวนิช รอ โตริโน่

������ ������ ��������� ������ พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00 คริสตัล พาเลซ รอ ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน

������ ������ ��������� ������ กระชับมิตร คัพ

20:00 Real Tomayapo Reserves รอ Bolivar Reserves
22:00 เอเรเดียโน่(ยู20) รอ เอดีอาร์ จิคาราล(ยู20)
04:00 Parrillas One รอ วิลลานูว่า ซีเอฟ
05:30 Royal Obrero รอ Garcia Agreda
06:30 เดโมคราต้า รอ นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี

������ ������ ��������� ������ ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

23:30 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า รอ เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ

������ ������ ��������� ������ โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:00 กาซ เมตาน เมดิอัส รอ เซ็บซี่
01:00 ซีเอส คราอิโอว่า รอ ดินาโม บูคาเรสต์

������ ������ ��������� ������ เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 เอฟเค วอซโดวัค รอ มัลโดส ลูการ์นี
22:59 โปรเลเตร์ โนวี ซาด รอ เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค
01:00 คูคาริคกิ สตานคอม รอ แรดนิค ซูดูลิซาร์

������ ������ ��������� ������ ตุรกี 2 Ligi A

00:00 เดนิซลิสปอร์ รอ ซัมซั่นสปอร์

������ ������ ��������� ������ พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 พีริน บลากอเยฟกราด รอ เชอร์โน มอร์วาร์น่า
23:45 โลโคโมทีฟ โซเฟีย รอ สลาเวีย โซเฟีย

������ ������ ��������� ������ โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 ดราโกโวลแยค รอ อิสทรา 1961 พูลา

������ ������ ��������� ������ อิตาลี C1A

02:00 คาตันซาโร่ รอ คาตาเนีย

������ ������ ��������� ������ ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 เออีเค ลาร์นาคา รอ โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี
00:00 อโปเอล นิโคเซีย รอ PAEEK Keryneias

������ ������ ��������� ������ ฝรั่งเศส ลีก3

23:45 ชาโตรูซ์ รอ เซอด็อง

������ ������ ��������� ������ อิสราเอล คัพ

15:30 MS Jerusalem 1 - 1 เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 1-1
52 วินาที เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 0 - 0 Maccabi Ironi Yafia 0-0
39วินาที Maccabi HaShikma Hen 0 - 1 AC Hamachtesh Givataim -

������ ������ ��������� ������ สวีเดนดิวิชั่น 1

00:30 ไอเอฟ ซิลเวีย รอ ดัลคุลด์ เอฟเอฟ

������ ������ ��������� ������ โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค รอ โคโรน่า คีลเซ่

������ ������ ��������� ������ เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) รอ อคาเดเมีย กันโตเลา
03:30 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) รอ เดป.ซาน มาร์ติน

������ ������ ��������� ������ สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ รอ ทาบอร์เซซานา

������ ������ ��������� ������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

08:00 แอตเลติโก้ ฮิวล่า รอ ลา อีคูดัด

������ ������ ��������� ������ กาตาร์ ลีก

20:45 อัล การาฟา(N) รอ อัมม์ ซาลาล
23:30 อัล วาครา(N) รอ อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์)
23:30 อัล เรย์ยาน(N) รอ อัล คอร์

������ ������ ��������� ������ แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

26วินาที เคเอฟ ลาซี(N) 0 - 0 เคเอส กูเกซี -
26วินาที Egnatia 1 - 1 สเกนเดอร์บู กอร์ซ -

������ ������ ��������� ������ โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:15 คลับ แซลมี รอ คัวริบก้า

������ ������ ��������� ������ ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:30 โซล เดอ อเมริกา รอ กัวรานี อาซุนซิยง

������ ������ ��������� ������ เซเรีย บี บราซิล

06:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) รอ โกยาส

������ ������ ��������� ������ อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

07:30 เดปอร์ตีโบ โมรอน รอ ซีเอ บราวน์อโดรกู

������ ������ ��������� ������ มาเลเซีย คัพ

20:00 มะละกา รอ เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า
20:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ รอ ซาบาห์
20:00 เคดะห์ รอ กลันตันยูไนเต็ด
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม รอ กลันตัน

������ ������ ��������� ������ เยอรมัน(W) คัพ

23:30 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ)

������ ������ ��������� ������ คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

54 วินาที โลโคโมทีฟ อัสตานา 3 - 0 เอฟเค ทารัซ 3-0
53 วินาที อักฮซายิก โอรอล 0 - 0 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0-0
12วินาที เอฟเค อะตีราอู 0 - 0 โทบอล คอสตาเนย์ -
20:00 ออร์ดาบาซี่ย์ รอ เอฟเค คัสไป

������ ������ ��������� ������ พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

11วินาที อลาชเคิร์ต 0 - 0 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน -
22:59 อรารัต เยเรวาน รอ เอฟซี พิวนิค

������ ������ ��������� ������ คูเวต อิมมิเรต คัพ

00:00 อัล-อราบิคลับ (คูเวต)(N) รอ อัล คาดเซีย

������ ������ ��������� ������ เดนมาร์ก U21

23:30 จีวีไอ (ยู21) รอ Herstedoster IC U21

������ ������ ��������� ������ ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

56 วินาที สเปน(ญ) ยู17(N) 1 - 0 ไอซ์แลนด์(ญ) ยู17 1-0
20:00 ยูเครน(ญ) ยู17(N) รอ เอฟวายอาร์มาซิโดเนีย(ญ) ยู17
21:00 มอนเตเนโกร(ญ) ยู 17(N) รอ อาเซอร์ไบจาน(ญ) ยู17
22:59 เบลารุส(ญ) ยู17(N) รอ Kosovo U17(w)
22:59 จอร์เจีย (ญ) ยู17 รอ Luxembourg U17 (w)
22:59 มอลโดวา(ญ) ยู17 รอ เอสโตเนีย(ญ) ยู17
00:00 เซอร์เบีย(ญ) ยู17 รอ ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) ยู17

������ ������ ��������� ������ หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:30 TB/FCS/Royn รอ เอชบี ทอร์ชาฟน์

������ ������ ��������� ������ โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เรอัล ซานต้า ครูซ รอ คลับ กัวบิร่า
04:15 Independiente Petrolero รอ ออโรร่า
07:00 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ รอ แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์
07:00 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร รอ รอยัล พารี่ เอฟซี

������ ������ ��������� ������ เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 9 de Octubre รอ อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล

������ ������ ��������� ������ ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

21:30 สเปน (ฟุตซอล)(N) รอ โปรตุเกส (ฟุตซอล)
00:00 อิหร่าน (ฟุตซอล)(N) รอ คาซัคสถาน (ฟุตซอล)

������ ������ ��������� ������ ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 ซีดี เมกาเลนซ์ รอ เดปอร์เตส อิควิกกัว
04:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) รอ ดิปอรเต่ส เตมูโก
06:30 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน รอ เปอร์โต มอนต์

������ ������ ��������� ������ อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

20:00 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) รอ ซัสเซาโล่(เยาวชน)
20:00 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) รอ โบโลญญ่า(เยาวชน)
22:00 นาโปลี(เยาวชน) รอ เปสคารา(เยาวชน)

������ ������ ��������� ������ เยอรมันลีกา 3

00:00 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 รอ ฮาเวลเซ่

������ ������ ��������� ������ ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:10 อัล-จีล รอ อัล-เวห์ด้า เมกกะ
22:20 อัล-คาว์แคบ รอ อัล คาลีจ
00:10 นาจราน รอ อัล-โชอาลาห์

������ ������ ��������� ������ อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

21:00 โลโคโมทีฟ ทัชเคน รอ มาเชล มูบาเร็ค
21:00 นาซาฟ การ์ชิ รอ บุนยอดกอร์

������ ������ ��������� ������ AFC Womens Asian Cup Qualifiers

20:00 อินโดนีเซีย (ญ)(N) รอ สิงคโปร์ (ญ)

������ ������ ��������� ������ พรีเมียร์ลีก ยูเครน

20:15 ครีมิน ครีเม็นชุก รอ Alians Lypova Dolyna
21:30 เนวา เทอร์โนพิล รอ ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส

������ ������ ��������� ������ บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) รอ ซิเอร่า(เยาวชน)
02:15 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) รอ เซาเปาโล(เยาวชน)

������ ������ ��������� ������ เบลเยียม U21

00:30 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) รอ Seraing U21
00:30 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) รอ เอเอสยูเปน (ยู 21)
00:30 คอร์ตจิค (ยู 21) รอ เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21)
00:30 อันเดอร์เลช(ยู21) รอ สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21)
00:30 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) รอ รอยัลชาเลอรัว(ยู 21)
01:00 เวสเทอโล(ยู 21) รอ RWD Molenbeek U21
01:00 ลีร์เซ(ยู21) รอ Deinze U21
01:00 โลมเมิล เอสเค (ยู 21) รอ เควี ออสเทนเด้ (ยู 21)
01:00 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) รอ แซงต์ กิลลอยเซ่(ยู 21)

������ ������ ��������� ������ เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 IMT Novi Beograd รอ FK Loznica
20:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ รอ FK Zeleznicar Pancevo

������ ������ ��������� ������ ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 ทาคัวรี่ เอฟบีซี(N) รอ เจนเออะแร็ล ดิแอซ
01:45 เจเนอรัลกาบาเยโร่ รอ รูบิโอ นู อะซุนซิออง

������ ������ ��������� ������ คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 FK Aksu 1 - 1 มาคฮ์ทาเรล 1-0
17:00 อีกิบาสตัซ 3 - 1 FK Bolat Temirtau 3-1
57 วินาที อคาเดมี่ ออนทูสติก 2 - 0 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1-0

������ ������ ��������� ������ จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

20:00 มันชีอา บานี ฮัสซาน รอ คูเฟอร์ ซูม
20:00 Amman FC รอ อัล อาห์ลี

������ ������ ��������� ������ เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก

63 วินาที โคเปนเฮเกน (สำรอง) 1 - 2 บรอนด์บี้ (สำรอง) 1-1

������ ������ ��������� ������ อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) 0 - 2 บาริโต ปูเตรา 0-0
11วินาที พีเอส ติร่า(N) 0 - 0 เปอร์ซิบ บันดุง -

������ ������ ��������� ������ โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

06:00 โบญาก้า ซิโค รอ เวลเลดูปา เอฟซี

������ ������ ��������� ������ ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20

21:30 กาบอง(ญ) ยู 20 รอ กินี-บิสเซา(ญ) ยู 20

������ ������ ��������� ������ อินโดนีเซีย Div.1

15:15 Persekat Tegal 3 - 1 เปอร์เซรู เซรุย 0-0
15:30 เปอร์ซิจับ เจพารา 1 - 1 เพอซิโก้ เซเมรู เอฟซี 1-0
20:30 เพอเซอแรง เซอแรง รอ พีเอสเคซี ซิมาฮี

������ ������ ��������� ������ บัลแกเรีย B PFG

21:00 CSKA 1948 Sofia II(N) รอ โดโกเรต์ส รัซกราด 2

������ ������ ��������� ������ เค ลีก ชาเลน

84 วินาที โซล อี-แลน เอฟซี 1 - 2 ปูซานไอปาร์ค 0-0

������ ������ ��������� ������ NOR D4

21:30 Rana FK รอ สตาเบ็ค บี
22:00 วีดาล รอ สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2
22:59 ลีลล์สตรอม บี รอ โลเรนสโคก
22:59 เอสเค บรานน์ 2 รอ ฟาน่า
23:30 ไวกิ้ง บี รอ เเฮนน่า
00:00 ฮอนฟอสส์ บีเค รอ เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี
00:00 สปาร์ต้าซาร์พส์บอร์ก บี รอ ฮาลเซ่น

������ ������ ��������� ������ นอร์เวย์ 2.Liga

20:00 โรเซนบอร์ก บี รอ เฟรม ลาวิค
21:00 ออด เกรนแลนด์ 2 รอ วาร์ด ฮอเกซุนด์
22:59 วาเลเรนก้า บี รอ โฟลโร

������ ������ ��������� ������ รัสเซีย DIV2

51 วินาที เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 1 - 1 เออทิช 1946ออมส์ 1-1
20:00 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ รอ อันจิ มาคัชคาล่า
20:00 FC Yessentuki รอ เอฟเค มาฮัชกาลา
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ รอ ไดนาโม บรานัวล์

������ ������ ��������� ������ อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล รอ เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่

������ ������ ��������� ������ อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 Yupanqui รอ Centro Espanol

������ ������ ��������� ������ รวันดา National League

13วินาที Amagaju 0 - 0 Intare FC -
13วินาที Pepiniere FC 0 - 0 Gicumbi FC -
9วินาที Rugende FC 0 - 0 La Jeunesse FC -
13วินาที United Stars 0 - 0 Vision FC -
11วินาที Rwamagana City 0 - 0 Kirehe FC -
8วินาที อินเตอร์ฟอร์ซ 0 - 0 Garhwal Heroes FC -
13วินาที Impessa FC 0 - 0 Etoile de LEst -

������ ������ ��������� ������ คาซัคสถานสตรี

14:00 Okzhetpes (w) 0 - 3 บีไอไอเคไชม์เคนท์(ญ) 0-3

������ ������ ��������� ������ เปรู B ลีก

01:15 Sport Chavelines Juniors(N) รอ ฮวน อูริช

������ ������ ��������� ������ ชิลี Primera D

01:30 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส รอ Rodelindo Roman

������ ������ ��������� ������ อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:30 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) รอ เซาแธมป์ตัน (ยู 23)
00:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) รอ ซันเดอร์แลนด์ (ยู 23)
01:00 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) รอ เรดดิ้ง(ยู 23)
01:00 นอริช ซิตี้ (ยู 23) รอ เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23)
01:00 สโต๊ค ซิตี้ (ยู 23) รอ แอสตัน วิลล่า (ยู 23)
01:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) รอ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)

������ ������ ��������� ������ นิคารากัว Apertura ลีก

09:00 ยูเอ็นเอเอ็น มานากัว 1 - 1 ยูเวนตุส มานากัว 0-0

������ ������ ��������� ������ ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

19:30 เอฟซี เอ็มเมน(สำรอง) รอ เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (เยาวชน)
20:00 วีวีวี เวนโล่(สำรอง) รอ เอดีโอ เดน ฮาก (สำรอง)
23:30 เอสซี ฮีเรนวีน (สำรอง) รอ เฮอร์คิวลิส อัลเมโล (สำรอง)

������ ������ ��������� ������ อังกฤษ U23 1.Liga

10วินาที โคเวนทรีซิตี้(ยู 23) 0 - 0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) -
12วินาที คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) 0 - 0 มิลล์วอลล์(ยู 23) -
12วินาที อิปสวิช (ยู 23) 0 - 0 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) -

������ ������ ��������� ������ ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

01:45 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) รอ Larne Reserves
01:45 Dugannon Swifts Reserves รอ พอร์ทาดาวน์(สำรอง)
01:45 ลินฟีลด์(สำรอง) รอ เกล็นนาโวน(สำรอง)
02:00 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) รอ เกล็นโตรัน(สำรอง)

������ ������ ��������� ������ เม็กซิโก Segunda Division

04:30 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ รอ ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก

������ ������ ��������� ������ ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

02:00 โฮม ฟาร์ม เอฟซี รอ เซนต์ แพทริค ไซ

������ ������ ��������� ������ แทนซาเนียลีกเอิง 1

53 วินาที มทิปวา ชูการ์ 0 - 1 Mbeya Kwanza 0-0
20:00 คอสเทล ยูนิออน รอ อาซาม เอฟซี
20:00 Namungo FC รอ Geita Gold

������ ������ ��������� ������ อินเดีย Durand คัพ

19:30 โมฮัมเมดัน เอสซี รอ เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด

������ ������ ��������� ������ อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) รอ ราซิ่ง คลับ (สำรอง)

������ ������ ��������� ������ อุรุกวัยลีกสำรอง

01:00 Cerrito Reserves รอ เพนาโรล(สำรอง)

������ ������ ��������� ������ อิตาลี Serie D

01:30 เอ.ซี.เครม่า 1908 รอ อาร์โคนาเตเซ่

������ ������ ��������� ������ ยูเครน Division 3

9วินาที FK Epitsentr Dunayivtsi 0 - 0 AFSK Kiev -
20:00 LNZ Lebedyn รอ เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ

������ ������ ��������� ������ กาตาร์ลีกสำรอง

23:15 อัล ไซลีย่า เอสซี (สำรอง) รอ อัล-ดูฮาอิล (ยู 23)

������ ������ ��������� ������

15:30 สปอร์ทคลับดิโมนา (ยู 19) 0 - 2 FC Hapoel Bnei Ashdod U19 0-2

������ ������ ��������� ������

16:00 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 4 - 1 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 3-0

������ ������ ��������� ������

01:30 Tupan MA รอ อีซี ทีโมน

������ ������ ��������� ������ เม็กซิโก Liga MX Femenil

05:00 ซานโตส ลากูน่า(ญ) รอ มอนเทอร์เรย์(ญ)
07:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) รอ พูอีบลา(ญ)
07:00 พูมาส ยูนัม (ญ) รอ ฮัวเรซ เอฟซี (ญ)
07:00 คลับ ลีออน (ญ) รอ คลับ เนกาซ่า (ญ)
07:00 ไทเกรส(ญ) รอ ตีฮัวนา (ญ)
09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) รอ ปาชูกา(ญ)

������ ������ ��������� ������

09:00 เดเรนเอฟซี 1 - 3 เอฟซี อูลานบาตอร์ 0-1
12:00 UB Mazaalainuud 2 - 5 BCH Lions 0-2
15:00 Khoromkhon Club(N) 0 - 2 เอิร์ซิม 0-1
55 วินาที Selenge Press 1 - 0 คานการิด 1-0

������ ������ ��������� ������

16:00 อัลไต เอฟเค 3 - 0 Sdushor-8 2-0
17:00 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 0 - 0 FK Taraz Reserves 0-0
17:00 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 6 - 4 Turan Turkistan Reserves 2-3
56 วินาที Yassy Turkistan 3 - 1 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 2-1
55 วินาที ไกซาร์ ไคซิลออร์ดา (สำรอง) 0 - 2 FK Kaspyi Aktau Reserves 0-1

������ ������ ��������� ������

01:45 เรดดิตช์ ยูไนเตด รอ โคลวิลล์ ทาวน์
01:45 สตัวร์บริดจ์ รอ รูเชล โอลิมปิค

������ ������ ��������� ������

21:00 บราก้า(ยู 23) รอ วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23)
22:59 Vizela U23 รอ เลชอยส์ (ยู 23)

������ ������ ��������� ������

00:30 Ciudad Nueva Santa Cruz รอ CD Torre Fuerte
02:30 Argentinos Juniors Santa Cruz รอ FC Academia Santa Cruz
07:30 Nacional Senac รอ Atletico Bermejo

������ ������ ��������� ������

22:30 Royal FC รอ ซาลิ ตาส

������ ������ ��������� ������

00:00 Hegelmann Litauen II รอ อุเทนิส อุเทน่า

������ ������ ��������� ������

01:00 Parnamirim SC รอ Potyguar Seridoense
01:00 Mossoro รอ Baraunas RN

������ ������ ��������� ������

22:00 UD Cartagena รอ Cartagena Futbol Club

������ ������ ��������� ������

08:00 CA Boca Juniors Tocoa รอ Yoro FC

������ ������ ��������� ������ 27/09/2564



������ ������ ��������� ������AFC Womens Asian Cup Qualifiers, NOR D4, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กาตาร์ ลีก, กาตาร์ลีกสำรอง, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, คาซัคสถานสตรี, คูเวต อิมมิเรต คัพ, เค ลีก ชาเลน, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก U21, เดนมาร์ก รีเสิร์ช ลีก, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ 2.Liga, นิคารากัว Apertura ลีก, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บัลแกเรีย B PFG, เบลเยียม U21, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, ฟุตบอลเยาวชนหญิง แอฟริกัน ชิงแชมป์ U20, มาเลเซีย คัพ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, เยอรมัน(W) คัพ, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, สเปน ลาลีกา 2, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สวีเดนดิวิชั่น 1, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดีย Durand คัพ, อินโดนีเซีย Div.1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล คัพ, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ลีกสำรอง,