บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

โปรแกรมบอล 13/11/2562

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

00:30 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู 19) 0 - 3 นอร์เวย์ (ยู 18) 0-0
01:30 Anapolina U19 0 - 0 Goias/GO U20 0-0
04:00 แอตเลติโก้ วิคตอเรีย 1 - 1 แอตเลติโก้ ทาโครอนท์ 1-1
39วินาที ปากีสถาน นาวี่ 0 - 0 WAPDA -
16:00 พีเอเอฟ เอฟซี รอ ปากีสถาน อาร์มี่
16:00 FK Usti nad Labem U19 รอ เทปลิเซ่ (ยู 19)
16:00 เซวาน บอย รอ เอฟซี เวสต์อาร์เมเนีย
17:00 ซูลเต้ วาเรเกม รอ เซอร์เคอร์ บรูซ
18:45 อุซเบกิสถาน ยู23(N) รอ อิรัก ยู23
19:00 อัลเมเร่ ซิตี้ รอ โกรนิงเก้น
19:30 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี รอ Onisilos Sotiras
22:00 บาห์เรน ยู23(N) รอ จอร์แดน(ยู 23)
22:00 ซีเรีย ยู23 รอ สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ยู 23)
22:00 โดซา ดรามัส รอ พีเอโอเค ซาโลนิก้า
23:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน รอ โฮลสไตน์ คีล

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

02:45 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 4 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-2

โปรแกรมบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

20:00 มาลาวี รอ ซูดานใต้
20:00 แอฟริกากลาง รอ บุรุนดี
22:59 ไนจีเรีย รอ เบนิน
22:59 เซียร์ราลีโอน รอ เลโซโท
22:59 นามิเบีย รอ ชาด
22:59 แคเมอรูน รอ เคปเวิร์ด
22:59 กินีบิสเซา รอ ซวาซิแลนด์

โปรแกรมบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่

02:00 จิลลิ่งแฮม 2 - 0 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 21) 1-0
02:00 วอลซอลล์ 6 - 0 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 2-0
02:30 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2 - 1 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2-0
02:30 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1 - 2 โรชเดล 1-2
02:30 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 อิปสวิช ทาวน์ 0-0
02:45 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 3 - 0 ซันเดอร์แลนด์ 0-0
02:45 พอร์ทเวล 2 - 1 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 21) 1-0
02:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1 - 2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-2
02:45 มอร์แคมบ์ 3 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-1
02:45 ลินคอล์น ซิตี้ 3 - 0 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 2-0
02:45 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 4 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-2
02:45 เชลแน่ม ทาวน์ 4 - 7 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 3-5
02:45 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1 - 2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 1-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

02:45 แอนนัน แอธเลติก 5 - 2 เบรซิน ซิตี้ 3-2

โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

02:30 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 2 - 1 เวสฟิวด์ 1-1
02:45 นานท์วิช ทาวน์ 0 - 1 โคลวิลล์ ทาวน์ 0-0
02:45 สตัวร์บริดจ์ 2 - 2 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 2-1
02:45 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 5 - 3 ฟรอเม ทาวน์ 3-1
02:45 Sholing FC 2 - 1 บาร์ตัน โรเวอร์ 2-0
02:45 Bedfont Sports 1 - 1 ฮิทชิน ทาวน์ 0-0
02:45 Prescot Cables 1 - 2 Runcorn Linnets 0-1
02:45 ไวท์ฮอว์ก 1 - 2 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 1-0
02:45 บาร์เวล 3 - 3 เรดดิตช์ ยูไนเตด 0-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

02:30 ไอร์แลนด์ (ยู 17) 6 - 0 อันดอร์ร่า ยู17 4-0
19:00 เยอรมนี(ยู 17)(N) รอ คาซัคสถาน(ยู 17)
20:00 อาเซอร์ไบจาน(ยู 17) รอ กรีซ ยู17
22:00 โปรตุเกส(ยู 17) รอ แอลเบเนีย(ยู 17)
22:00 จอร์เจีย (ยู 17)(N) รอ ยูเครน(ยู 17)

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

17:00 สวิตเซอร์แลนด์(ยู 19)(N) รอ ไอร์แลนด์(ยู 19)
18:00 ไซปรัส(ยู 19)(N) รอ สโลวะเกีย(ยู 19)
19:00 ยูเครน(ยู 19)(N) รอ เอสโตเนีย ยู19
19:00 อังกฤษ(ยู 19) รอ ลักเซมเบิร์ก(ยู 19)
19:00 มาซิโดเนีย(ยู 19) North รอ บอสเนีย (ยู 19)
20:00 ตุรกี ยู19 รอ อาร์เมเนีย ยู19
20:00 รัสเซีย(ยู 19)(N) รอ โคโซโว(ยู 19)
20:00 เวลส์(ยู 19) รอ โปแลนด์ (ยู 19)
20:30 ไอซ์แลนด์ ยู19 รอ เบลเยียม(ยู 19)
20:30 ฝรั่งเศส(ยู 19)(N) รอ ฟาโรห์ ไอซ์แลนด์ ยู19
20:30 ออสเตรีย(ยู 19) รอ ยิบรอลตา (ยู19)
21:00 อิตาลี ยู19 รอ มอลตา(ยู 19)

โปรแกรมบอล อิตาลี C ซูเปอร์คัพ

22:59 ตริเอสติน่า รอ ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า

โปรแกรมบอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

00:00 เดนมาร์ก(ญ) 14 - 0 จอร์เจีย (ญ) 10-0
00:00 โปแลนด์(ญ) 0 - 0 สเปน(ญ) 0-0
01:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 6 - 0 โรมาเนีย(ญ) 2-0
01:30 โปรตุเกส(ญ) 1 - 1 ฟินแลนด์(ญ) 1-0
02:00 เนเธอร์แลนด์(ญ) 4 - 1 สโลวีเนีย(ญ) 1-1
02:00 ฮังการี(ญ) 4 - 0 ลัตเวีย (ญ) 2-0
02:30 เบลเยียม(ญ) 6 - 0 ลิธัวเนีย (ญ) 3-0
02:45 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 0 - 0 เวลส์ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

16:30 สปาร์ตัก มอสโก 2 รอ ตอร์ปิโด อาร์มาเวียร์
18:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์(N) รอ อแวนการ์ด คุร์สค์
19:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 รอ เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์
22:30 เฟเคิล รอ เอสเคเอ คาบารอฟกี้
22:30 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ รอ มอร์โด้เวีย ซารานสค์
22:30 เอฟเค คิมกี้ รอ โรเตอร์ โวลโกกราด
22:30 ชินนิค ยาโรสลาฟ รอ ลุช เอเนอร์จีย่า
22:30 เทคสติลชิค อีวาโนโว รอ ทอม ทอมสค์
22:59 เชอตาโนโว มอสโก(N) รอ บัลติก้า
23:30 ตอร์ปิโด มอสโก รอ เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

02:45 คิงส์ ลินน์ 5 - 2 เลมิงตัน 3-1
02:45 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 2 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1-1
02:45 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 2 - 1 บอสตัน ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

02:45 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0 - 0 ดัลลิช แฮมเลต 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1 - 2 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1-2
06:00 เดปอร์ติโว คาเปียต้ 0 - 4 โซล เดอ อเมริกา 0-1

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

05:15 บราซิล เด เปโลตัส 0 - 2 กอริติบ้า พีอาร์ 0-1
05:15 วิตอเรีย บีเอ 2 - 2 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-1
05:15 โอเอสเต้ 0 - 4 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-3
06:30 ปอนเต เปรตา 1 - 3 ฟิกูเรนเซ่ 1-1
06:30 คริคูม่า 2 - 0 ลอนดริน่า พีอาร์ 1-0
07:30 ปารานา พีอาร์ 2 - 1 เซา เบนโต้ 2-1
07:30 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0 - 2 บรากันติโน้ 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 โบเวร์ส พิทซี 2 - 0 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 1-0
02:45 เลเธอร์เฮด 2 - 1 โครินเธียน-แคชวลส์ 2-1
02:45 มาร์เกต 1 - 6 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 0-2
02:45 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 0 - 1 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

22:30 เมไลพิลล่า รอ ซีดี โคเปียโป เอสเอ
22:30 ซานหลุยส์ คิวโลต รอ ซานติเอโก มอร์นิ่ง

โปรแกรมบอล Saudi King Cup of Champions

19:30 Taweek รอ อัล-ชาบับ(ซาอุฯ)

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:05 อัล-คาว์แคบ รอ อัล-โนจูม
19:15 Al-Taqdom รอ โอฮูด มีดินา
19:20 อัล-จาบาลีน รอ อัล-นาดห์ฮา
22:15 อัล อันซาร์ รอ ฮอตเทิร์น

โปรแกรมบอล ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu

17:30 ฮ่องกง อาร์แอนด์เอฟ (สำรอง) รอ แฮปปี้ วัลเล่ย์(สำรอง)
17:30 หยวน ลอง (สำรอง) รอ คิตฉี (สำรอง)
19:30 ซัน เปกาซัส (สำรอง) รอ ฮ่องกง เรนเจอร์ส (สำรอง)
19:30 โวฟู ไทโป (สำรอง) รอ เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์(สำรอง)

โปรแกรมบอล BSWCP

16:00 จีน (ฟุตบอลชายหาด)(N) รอ เวียดนาม (ฟุตบอลชายหาด)
16:30 ไทย ฟุตบอล ชายหาด รอ มาเลเซีย (ฟุตบอลชายหาด)

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

10:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส รอ ซีเอฟ แอตแลนเต้

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก

18:00 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) รอ เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19)

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:30 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ รอ Semendrija 1924
19:30 FK Zarkovo รอ ซีมูน
19:30 Zlatibor Cajetina รอ Radnicki Pirot
19:30 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด รอ Kabel Novi Sad
19:30 ราดนิคกี้ 1923 รอ เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา
21:30 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค รอ ไดนาโม วีรันเจ
22:00 โคลูบารา รอ Graficar

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

23:30 เมตต้า/ลู ริกา รอ ซูเปอร์โนวา

โปรแกรมบอล โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน

01:00 แซมเบีย (ยู 23)(N) 1 - 3 ไนจีเรีย (ยู 23) 1-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า รอ มาเชล มูบาเร็ค
16:00 ชูตัน กูซาร์ รอ อิสทิคอล เฟอกาน่า
18:00 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ รอ เอฟซี เชอเดอร์
18:00 อีฟทิเซอร์ เอฟเค รอ โซรัซ FK อูลกัช

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

08:00 โบโกตา เอฟซี 0 - 3 ฟอร์ตาเลซ่า เอฟซี 0-0
08:00 โบญาก้า ซิโค 2 - 1 เรอัล คาร์ทาเกน่า 1-1

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย Div.1

15:30 มิตรา คูการ์ รอ ศรีวิจาย่า เอฟซี
19:00 เพอร์เซวอร์ แวโรเพน รอ เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด

โปรแกรมบอล ดัตช์คัพ (W)

02:00 วิคตอเรีย ดาส ทาโบคาส (ญ) 1 - 5 DTS Ede Women 0-3

โปรแกรมบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ รอ เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

00:00 ฮอนดูรัส (ญ) ยู20(N) 1 - 1 นิการากัว (ญ) ยู 20 1-1
02:00 สาธารณรัฐ โดมินิกัน (ญ) ยู 20(N) 0 - 3 คอสตาริกา (ญ) ยู 20 0-1
02:15 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) 2 - 3 อังกฤษ(ญ) 2-2
04:00 เบลีซ(ญ) ยู20(N) 0 - 5 คิวบา (ญ) ยู 20 0-2
18:00 ไทย ยู23 รอ เมียนมาร์ (ยู 23)
18:45 เกาหลีใต้(ยู 23)(N) รอ ซาอุดีอาระเบีย (ยู 22)
20:00 โปรตุเกส(ยู 19)(N) รอ เยอรมนี (ยู 19)

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ซีอาร์บี แม็คซิโอ (เยาวชน) 1 - 1 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (ยู 20) 0-0
01:00 ซีเอสพี (เยาวชน) 3 - 0 ปอร์โต-พีอี (เยาวชน) 1-0
01:00 โฮริซอนทิเอฟซี(ยู 20) 1 - 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 0-0
01:00 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 4 - 0 ซีเอสเอ (ยู 20) 2-0
01:30 อนาโปลิน่า(ยู 20) 0 - 0 โกยาส (ยู 20) 0-0
20:00 ฟลาเมงโก อาร์เจ (ยู 20) รอ วาสโก ดา กามา (ยู 20)

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

03:00 IA/Skallag U19 4 - 1 ฮัวการ์ (ยู 19) 3-0

โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ

17:30 Corps of Signals รอ Sesa Football Academy

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

00:30 ปิโตรลูล โปรเอสติ 3 - 1 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 3-1
19:00 ดูนาเรีย คาลาราซี รอ เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
19:00 เมต้าล๊อกโลบูส รอ ฟารูล คอนสแตนต้า
19:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ รอ สโคลาร์เรซิต้า
19:00 พานดูรี ทาร์กู-จิอู รอ ยูเวนตุส บูคาเรสต์
19:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา รอ โปลิ ทิมิโซอาร่า
19:00 สปอร์ทูล สเนโกฟ รอ เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี
19:00 ยูทีเอ อารัด รอ กลอเรีย บูซัว
22:30 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ รอ คอนคอร์เดีย เชียจน่า

โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 Bulawayo Chiefs รอ Hwange Colliery
20:00 Chapungu FC รอ ไดนาโมส์ เอฟซี
20:00 Highlanders FC รอ Ngezi Platinum
20:00 ฮาราเร ซิตี้ รอ Tron
20:00 Black Rhinos รอ Yadah FC
20:00 Manica Diamond รอ เอฟซี แพลทินัม
20:00 Mushowani Stars รอ Chicken Inn
20:00 Triangle FC รอ Herentals FC

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 Eldoret Youth รอ วิฮิก้า ยูไนเต็ด
17:00 Nairobi Stima รอ Kibera Black Stars
19:00 อัดมินัสเตรชั่น โปลิศ เอฟซี รอ Fortune Sacco
19:00 APS Bomet รอ Shabana FC
19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี รอ Vihiga Bullets
19:00 Muranga Seal รอ FC Talanta
19:00 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ รอ อัสเชรู
19:00 เซนต์ โจเซฟส์(เยาวชน) รอ เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

05:00 San Martin FC 0 - 1 Champions FC Academy 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

02:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 2 - 6 Deportes Recoleta 2-2
22:30 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด รอ อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส

โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

19:30 Drina Zvornik รอ เอฟเคสวิเจซด้า
19:30 Rudar Prijedor รอ รัดนิก บิเยลจิน่า

โปรแกรมบอล อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก

16:00 Laban SC รอ Nangkiew Irat

โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี รอ กัมปาลา ซิตี้ เคาน์ซิล เอฟซี
20:30 เอสซี วิลล่า รอ บียูเอล เอฟซี
20:30 ยูกันดา โปลิศ เอฟซี รอ โทโร ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง

18:00 แซดเอฟเค ซีมุน (ญ) รอ สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ)
21:30 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) รอ ZFK Masinac (w)

โปรแกรมบอล

02:45 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0 - 2 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

00:30 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 0 - 0 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ(สำรอง) 0-0
01:00 เดปอร์ติโว ลาเฟร์เรเร่(สำรอง) 2 - 2 Real Pilar Reserves 1-0
19:00 Argentino Merlo Reserves รอ General Lamadrid Reserves
19:00 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) รอ ซีเอ ซานมิเกล(สำรอง)
21:00 Argentino Quilmes Reserves รอ วิลลา ซานคาร์ลอส(สำรอง)
22:59 อัตเลตีโกเฟนิกซ์(สำรอง) รอ ลอส อันเดส(สำรอง)

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 2nd Division

19:00 อุดจ์เพส เอฟซี ยู19 รอ MOL Fehervar FC U19

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:30 San Donato Tavarnelle รอ ASD Seravezza Calcio
20:30 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ รอ เซเรกโน่
21:00 ยูเอส อินเวรูโน่ รอ Sanremese
22:00 FC Savoia 1908 รอ Citta di Fasano

โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3

18:00 Vpk Agro Magdalinovka รอ Enerhiya Nova Kakhovka

โปรแกรมบอล นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup

02:45 แอชตัน ยูไนเต็ด 1 - 2 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 0-1
02:45 บักซ์ตัน เอฟซี 3 - 0 อีกส์สตัน เอฟซี 2-0
02:45 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 1 - 0 วิตตัน อัลเบียน 0-0
02:45 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด รอ แบมเบอร์ ไบร์ท
02:45 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0 - 2 เชสทาวน์ 0-0
02:45 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 0 - 0 ลินคอล์น ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล

02:45 รัชเดน ไดมอนด์ 4 - 0 แยกซ์ลีย์ 1-0
02:45 บีคอนส์ฟิลด์ 1 - 1 บานบุรี ยูไนเต็ด 1-1
02:45 ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ 2 - 1 เยท ทาวน์ 1-1

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

19:00 ไอดีล รอ แอนาเดีย

โปรแกรมบอล

02:30 Sevenoaks Town 2 - 2 วีซีดี แอธเลติก 1-2
02:45 AFC Sudbury 1 - 3 บิวรี่ ทาวน์ 0-2
02:45 นอร์ทวูด 1 - 0 Uxbridge 1-0
02:45 Tilbury 2 - 1 กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ 1-0
02:45 Haywards Heath Town 1 - 1 Three Bridges 0-0
02:45 แวร์ เอฟซี 5 - 0 ฮาร์โลว์ ทาวน์ 2-0
02:45 สเตนส์ ทาวน์ 2 - 0 แอชฟอร์ด ทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล

00:00 Pradniczanka Krakow (W) 1 - 4 Rekord Bielsko Biala Women 1-2
17:00 KKP Stomil Olsztyn Women รอ Tarnovia Tarnow Women
18:30 Sokol Kolbuszowa Dolna (W) รอ Praga Warszawa (W)
19:00 AZS Wroclaw II (W) รอ RYSY Bukowina Women
19:00 KSP Kielce Women รอ โปแลนด์ พอซนาน (ญ)
19:30 Naprzod Sobolow (w) รอ ยูเคเอส โกล เชสโตฮอวา (ญ)
20:00 Stomil Olsztyn (W) รอ AP Kotwica Kolobrzeg (W)
22:00 Dargfil Tomaszow Mazowiecki (W) รอ Sparta Daleszyce (W)
22:30 Ostrovia 1909 (W) รอ Row Rybnik (w)

โปรแกรมบอล

02:45 เฮนดอน 1 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1-0

โปรแกรมบอล

20:00 Kataka FC รอ Katwe United

โปรแกรมบอล

20:00 EC Resende รอ Campo Grande CE

โปรแกรมบอล

19:00 โบเรค (ญ) รอ แซดเอฟเค แอตเลติโก(ญ)
19:00 แซดเอฟเค เรซิกา(ญ) รอ แซดเอฟเค ท็อป โกล (ญ)

โปรแกรมบอล

19:00 Mekelakeya รอ Bahir Dar Kenema FC
21:00 เซนต์จอร์จ รอ Welkite Ketema

โปรแกรมบอล

19:30 Kryoneri รอ Pampeaniakos
19:30 AC Pathiakakis รอ Kyanos Astir Varis
19:30 APO Nikolakakis รอ AO Palliniakos
19:30 Kalivia รอ Olympiakos Agiou Stefanou
19:30 Nikites Anthousas รอ Proteas P Fokaias
19:30 Thiseas Neas Makris รอ มาร์โก
20:00 Ifestos รอ Hellas Pontion
20:00 Proodeftiki FC รอ AE Thyellas Achillea Koridallou

โปรแกรมบอล

02:45 Padiham รอ Rylands

โปรแกรมบอล

02:45 แทมเวิร์ธ 2 - 0 อัลเวเชิร์ช 2-0
02:45 เลสตัน เอฟซี 0 - 3 Hednesford Town 0-1
02:55 โลเวสทอฟต์ ทาวน์ 2 - 1 คิงส์ แลงลีย์ 0-0

โปรแกรมบอล

02:45 ดรอยส์เด้น 0 - 0 มอสลีย์เอเอฟซี 0-0
02:45 Hyde 0 - 3 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0-1

โปรแกรมบอล

15:30 Poli Malaysia รอ อุบล ยูเอ็มที เอฟซี 2

โปรแกรมบอล

10วินาที Diriangen 0 - 0 มานากัว เอฟซี -

โปรแกรมบอล

14:00 PSB Bogor รอ Bandung Timur FC
15:00 Pesik Kuningan รอ Persikad 1999 FC

โปรแกรมบอล

02:30 Goytre United 5 - 2 ทาฟฟ์ เวลล์ 3-0
02:45 กุลสฟิลด์ เอฟซี 1 - 3 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 1-2
02:45 รีห์ล เอฟซี 4 - 1 บัคลี่ย์ ทาวน์ 2-0
21:30 คอร์เว็น รอ บังกอร์ ซิตี้ เอฟซี
21:30 เกรสฟอร์ดแอธเลติก รอ พอร์ทมาด็อก
21:30 Llanfair United รอ ลานดูเนา
21:30 Penrhyncoch รอ Llangefni Town
21:30 รูตินทาวน์ เอฟซี รอ เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี

โปรแกรมบอล

15:00 Kickstart FC รอ AGORC Bangalore
17:00 เอเอสซี รอ บังคาลอร์ บี

โปรแกรมบอล 13/11/2562

โปรแกรมบอล BSWCP
โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional
โปรแกรมบอล Saudi King Cup of Champions
โปรแกรมบอล กระชับมิตร
โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ
โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B
โปรแกรมบอล จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่
โปรแกรมบอล ชิลี Primera D
โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี
โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์
โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา
โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล
โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา
โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง
โปรแกรมบอล ดัตช์คัพ (W)
โปรแกรมบอล นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup
โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน
โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ
โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก
โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก
โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)
โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A
โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป
โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย
โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2
โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น
โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ
โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง
โปรแกรมบอล อิตาลี C ซูเปอร์คัพ
โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D
โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ
โปรแกรมบอล อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก
โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย Div.1
โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ
โปรแกรมบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ
โปรแกรมบอล โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน
โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19
โปรแกรมบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1
โปรแกรมบอล ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu
โปรแกรมบอล ฮังการี U19 2nd Division
โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก



โปรแกรมบอลBSWCP, Portugal Campeonato Nacional, Saudi King Cup of Champions, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอห์นสโตน เพนท์ โทรฟี่, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบียลีก หญิง, ดัตช์คัพ (W), นอร์เทิรน์ ลีก Challenge Cup, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง), เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C ซูเปอร์คัพ, อิตาลี Serie D, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี U19 A ลีก,