บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 27044 ครั้ง

โปรแกรมบอล 28/01/2566

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:00 ใบเหลือง ซาน ลอเรนโซ่ 1 - 0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ ใบเหลือง 0-0
05:15 ใบเหลือง ใบแดง ทัลเลเรส กอร์โดบา 0 - 1 อินดิเพนเดนเต้ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
05:15 ใบเหลือง เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1 - 2 คลับ อัตเลตีโก ติเกร ใบเหลือง 0-1
07:30 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0 - 2 ริเวอร์เพลท ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:00 ใบเหลือง เวสเตอร์โล 2 - 0 เมเชเลน ใบแดง ใบเหลือง 1-0
00:15 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 1 - 1 แซงต์ ทรุยด็อง ใบเหลือง 0-1
00:15 ใบเหลือง คอร์ไทรจ์ 2 - 2 ออสเทนเด้ 1-1
02:45 ใบเหลือง ชาเลอร์รัว 0 - 1 แซงต์ กิลลุส ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

21:00 ใบเหลือง วอร์ต้า พอซแนน 1 - 1 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา ใบแดง ใบเหลือง 1-0
23:30 ใบเหลือง วิดซอว์ ลอดส์ 3 - 3 โปกอน เซซิน ใบแดง ใบเหลือง 0-1
02:00 ใบเหลือง สลาสค์ วรอคลาวน์ 0 - 3 ซาเกลบี้ ลูบิน ใบแดง 0-1

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

21:30 ใบเหลือง แวร์เดอร์ เบรเมน 2 - 1 โวล์ฟสบวร์ก ใบเหลือง 1-0
21:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 5 - 2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม ใบเหลือง 3-0
21:30 ใบเหลือง แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0 - 2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน ใบเหลือง 0-1
21:30 ใบเหลือง ไฟร์บวร์ก 3 - 1 เอาก์สบวร์ก ใบเหลือง 2-1
21:30 ใบเหลือง ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 1 - 4 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค ใบเหลือง 0-2
00:30 ใบเหลือง บาเยิร์น มิวนิค 1 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

19:00 ใบเหลือง ดาร์มสตัดท์ 2 - 0 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก ใบแดง ใบเหลือง 2-0
19:00 ใบเหลือง ไฮน์เดนเฮลม์ 2 - 0 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-0
19:00 ใบเหลือง โฮลสไตน์ คีล 2 - 1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ ใบเหลือง 0-1
02:30 ใบเหลือง ฮันโนเวอร์ 96 1 - 3 ไกเซอร์สเลาเทิร์น ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:59 ใบเหลือง ทรัวส์ 1 - 1 ล็องส์ ใบเหลือง 0-0
03:00 ใบเหลือง โอลิมปิก มาร์กเซย 1 - 1 โมนาโก ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

21:00 ใบเหลือง แซงต์ เอเตียน 2 - 3 โซโชซ์ ใบเหลือง 0-1
01:00 ใบเหลือง โรเดซ อเวรอน 0 - 1 แก็งก็อง ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง วาล็องเซียนส์ 1 - 1 เม็ตซ์ ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง อาเมียงส์ 1 - 1 เลอ อาฟร์ 1-0
01:00 ก็อง 0 - 0 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง เกรอน็อบล์ 0 - 1 บาสเตีย ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง ดิฌง 0 - 3 บอร์กโดซ์ 0-1
01:00 ใบเหลือง ปัว เอฟซี 2 - 2 อานซี ใบเหลือง 0-2
01:00 ใบเหลือง นีมส์ 3 - 2 ชามัวร์ นิออร์ท ใบเหลือง 3-1
01:00 ใบเหลือง เกววีลย์ อูแอส 3 - 1 ปารีส เอฟซี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

22:30 ใบเหลือง พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 0 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ ใบเหลือง 1-0
00:45 ใบเหลือง ใบแดง อาร์เคซี วาลไวก์ 2 - 0 เอ็มเมน ใบเหลือง 2-0
02:00 ใบเหลือง เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 1 - 1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง เอสซี ฮีเรนวีน 1 - 3 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-2
03:00 อาแซด อัลค์มาร์ 5 - 5 อูเทร็คท์ ใบเหลือง 3-3

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:00 ใบเหลือง ลูกาโน 1 - 1 กราสฮ็อปเปอร์ ใบเหลือง 0-1
02:30 ใบเหลือง บาเซิ่ล 2 - 3 ลูเซิร์น ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

22:00 ใบเหลือง ฮิเบอร์เนี่ยน 6 - 0 อเบอร์ดีน ใบแดง ใบเหลือง 3-0
22:00 ใบเหลือง รอสส์ เคาน์ตี้ 3 - 0 คิลมาร์น็อค ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง เซนต์ เมียร์เรน 1 - 0 มาเธอร์เวลล์ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 ชีวาสสปอร์(N) 1 - 2 อดาน่า เดมิร์สปอร์ ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง อันคารากูคู 0 - 2 กาเซียนเท็ป B.B. ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง ฮาเตย์สปอร์ 2 - 1 แทร็บซอนสปอร์ ใบเหลือง 0-1
22:59 ใบเหลือง อันตัลยาสปอร์ 3 - 2 อุมรานิเยสปอร์ ใบเหลือง 1-1
22:59 ใบเหลือง กิริซันสปอร์ 0 - 4 กาลาตาซาราย 0-1

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

20:00 ใบเหลือง กาดิซ 2 - 0 มายอร์ก้า ใบเหลือง 2-0
22:15 ใบเหลือง คิโรน่า 0 - 1 บาร์เซโลน่า ใบเหลือง 0-0
00:30 ใบเหลือง เซบีย่า 3 - 0 เอลเช่ ใบแดง ใบเหลือง 3-0
03:00 ใบเหลือง เกตาเฟ่ 0 - 1 เรอัล เบติส ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 ใบเหลือง โวลอส เอ็นเอฟซี 2 - 3 พาไนโทลิกอส อกรีนิออน ใบเหลือง 1-1
01:00 ใบเหลือง พาส เจียนนิน่า 1 - 1 พีเออี อโตรมิตอส ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

22:15 ใบเหลือง กรานาดา ซีเอฟ 2 - 0 อันดอร์ราซีเอฟ ใบเหลือง 2-0
00:30 ใบเหลือง เออิบาร์ 0 - 0 เลกาเนส ใบเหลือง 0-0
00:30 ใบเหลือง เรอัล โอเบียโด 0 - 1 บียาร์เรอัล บี ใบเหลือง 0-1
03:00 ลาส พัลมาส 1 - 0 ฮูเอสก้า ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

21:00 ใบเหลือง เอ็มโปลี 2 - 2 โตริโน่ 1-0
00:00 เครโมเนเซ่ 1 - 2 อินเตอร์ มิลาน ใบเหลือง 1-1
02:45 อตาลันต้า 2 - 0 ซามพ์โดเรีย ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1 - 0 เลย์ตัน โอเรียนท์ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 4 - 1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง บาร์โรว์ 0 - 2 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ฮาโรเกต ทาวน์ 0 - 1 ซัตตั้น ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง ใบแดง สวินดอน ทาวน์ 3 - 3 จิลลิ่งแฮม ใบเหลือง 1-3
22:00 ใบเหลือง เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1 - 0 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง คราวเลย์ ทาวน์ 3 - 2 ซอลฟอร์ด ซิตี้ ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง โรชเดล 0 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1 - 2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

22:00 ใบเหลือง โคเวนทรี ซิตี้ 2 - 0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง มิดเดิลสโบรห์ 2 - 0 วัดฟอร์ด ใบเหลือง 2-0
22:00 ฮัลล์ ซิตี้ 3 - 0 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

19:30 ใบเหลือง ชาร์ลตัน แอธเลติก 1 - 2 โบลตัน วอนเดอเรอส์ ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 2 - 1 พอร์ทสมัธ ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง ลินคอล์น ซิตี้ 0 - 0 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0 - 2 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ ใบเหลือง 0-1
22:00 เชลแน่ม ทาวน์ 0 - 0 พอร์ทเวล 0-0
22:00 ใบเหลือง มอร์แคมบ์ 5 - 1 บริสตอล โรเวอร์ส ใบเหลือง 1-0
22:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 2 - 0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 2 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

20:00 ใบเหลือง ใบแดง โคเซนซ่า 1914 1 - 0 ปาร์ม่า ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง ซุดติโรล อัลโต้ 2 - 1 เรจจิน่า ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง ใบแดง เอซี เวนิช 1 - 1 ชิตตาเดลล่า ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง บารี 0 - 2 เปรูจา ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง ใบแดง เบรสชา 0 - 1 โคโม ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง แตร์นาน่า 2 - 1 โมเดน่า ใบเหลือง 2-0
22:15 ใบเหลือง เจนัว 0 - 0 ปิซ่า ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

14:00 ใบเหลือง มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 1 - 2 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด ใบแดง ใบเหลือง 1-1
15:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0 - 1 Dinamo Tbilisi II 0-0
15:00 รัสเซลล์ซิตี้ 0 - 3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-1
15:00 มาริบอร์ 1 - 1 Shakhtar B 1-0
15:00 เอฟเค คิมกี้ 1 - 2 เวเลส 0-1
16:00 เคเอส พอลโควิค 1 - 2 โครบริ โกลกูฟว์ 0-0
16:00 ใบเหลือง ดราโกโวลแยค 0 - 4 Kustosija ใบเหลือง 0-0
16:00 ใบเหลือง เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1 - 2 Banik Most ใบเหลือง 0-1
16:00 ซิกม่า โอโลมุช บี 3 - 0 ฟรีเดค-มิสตัค 1-0
16:00 ดินาโม มินส์ค 3 - 0 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 0-0
16:00 แคลดโน่ 5 - 5 เอสเค ซาปี้ 2-2
16:00 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 2 - 1 SKA Khabarovsk II 1-0
16:00 เอฟซี โกเมล 2 - 2 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 2-1
16:00 Slavicin 0 - 6 ซลิน 2 0-2
16:00 เมต้าล๊อกโลบูส รอ CS Blejoi
16:00 ใบเหลือง ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-0
16:10 ใบเหลือง โรชเดล โรเวอร์ 2 - 2 บริสแบน ซิตี้ ใบเหลือง 2-2
16:30 บลานส์โค 3 - 2 สโลแวน โรซิค 1-1
16:30 ใบแดง เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 0 - 3 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 0-1
16:30 ใบเหลือง สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1 - 1 โอปาว่า 0-1
16:30 ใบเหลือง แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์(N) 0 - 0 สเตล รุสซ์โซว ใบเหลือง 0-0
16:30 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 5 - 1 เอฟเค โคลิน ใบเหลือง 2-0
16:30 สโตรกิโน่ มอสโก 2 - 2 Torpedo Moskau II 0-0
17:00 คอนคอร์เดีย เชียจน่า รอ ทูนาริ
17:00 ซูดูว่า 1 - 0 วิกรี่ ซูวอลกี้ 1-0
17:00 บุดดาออร์ส เอสซี 2 - 1 Vasas SC II 0-1
17:00 เอสวี รีด 3 - 2 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 0-2
17:00 ใบเหลือง CS Gloria 2018 Bistrita Nasaud 1 - 4 ยูนิเรีย เดจ 0-4
17:00 ไพรบราม รอ จิสครา โดแมซลิซ
17:00 ใบแดง เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 3 - 1 ซลูตัสค์ ใบแดง 1-1
17:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 2 - 3 ทริเน็ค 0-1
17:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 8 - 0 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) 3-0
17:00 เอสเคเอฟซีเรด 0 - 2 FK Povazska Bystrica 0-1
17:00 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 1 - 2 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 1-0
17:00 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ รอ สโลวาน ลิเบอเรช
17:00 ใบเหลือง เทรนซิน 3 - 0 Raca Bratislava ใบเหลือง 0-0
17:00 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1 - 1 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0-0
17:00 ใบเหลือง ซูก 94 2 - 0 Rotkreuz 1-0
17:00 เอ็นเคโอซีเยค 2 0 - 2 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 0-2
17:00 Beech Sigit 2 - 3 Ivancsa 1-3
17:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 2 - 1 ปาคซิ เซ 2 2-0
17:00 ใบเหลือง ลูเซียฟารุล โอราเดีย 3 - 3 ACS Viitorul Simian ใบเหลือง 2-0
17:00 ทาทาบันย่า 3 - 1 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 1-0
17:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1 - 1 บานิค ออสตราว่า 2 0-0
17:00 เซคซาร์ด ยูเอฟซี 0 - 1 Majosi 0-1
17:00 Concordia Elblag 3 - 1 KP Starogard Gdanski 2-0
17:00 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 2 - 1 เอสเค ลิเซน 1-1
17:00 รุช ซอร์ซอฟ 1 - 1 Hutnik Krakow ใบเหลือง 0-0
17:00 มิดเดลฟาร์ท 2 - 4 โคลดิ้ง 1-0
17:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0 - 3 บาลินเกอร์ 0-2
17:00 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ รอ ดินาโม บูคาเรสต์
17:00 วิโซซิน่า จิคลาวา 3 - 0 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 2-0
17:00 III. เครูเลติ ทียูอี 1 - 2 อีเอสเอ็มทีเค ใบเหลือง 0-0
17:00 RCO Agde 1 - 0 เอฟซี ดาบาส 0-0
17:00 ใบเหลือง โปโลเนีย ไบตอม 2 - 2 Zaglebie Sosnowiec(เยาวชน) 0-1
17:15 เอ็มพี มิคเคลลี่ 1 - 1 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา ใบเหลือง 1-0
17:30 ดนีโปร โมกิเลฟ 0 - 0 เอฟเค วิเท็บส์ค 0-0
17:30 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 2 - 0 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 1-0
17:30 มีดซ์ เลกนิก้า 2 3 - 1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 1-1
17:30 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) 2 - 1 Rekord Bielsko Biala (w) 0-1
17:45 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 1 - 2 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1-1
18:00 สปาร์ตาปราก 2 2 - 5 ดูก้า ปรากซ์ 2-0
18:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 0 - 0 วาสต้า ฟลอรุนด้า 0-0
18:00 ไอเอฟเค โกเตบอร์ก 1 - 1 ฮาล์มสตัด 1-1
18:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 1 - 1 โฮโบร 1-1
18:00 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 2 - 3 โซกอล ออสโตรดา 1-2
18:00 SK Kosmonosy 2 - 0 เอฟซี เซนิท คาสลาฟ 2-0
18:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0 - 3 ครีลย่า โซเวียตอฟ 0-2
18:00 Voska Sport 3 - 0 เบรกัลนิก้า สติป 1-0
18:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 7 - 1 Treaty United ใบเหลือง 4-0
18:00 ฮิลลิร็อด 1 - 3 ลิงบี้ 1-2
18:00 เอสซี คาลส์ดอร์ฟ 3 - 2 Usv Mettersdorf 1-0
18:00 ใบเหลือง โปกอน ซีดล์เซ 2 - 2 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว ใบแดง 1-2
18:00 อินเตอร์ ตูร์คู(N) 2 - 1 ซัลปา ใบเหลือง 0-0
18:00 ซิอัวลิอาย 0 - 0 เจลกาว่า 0-0
18:00 สปายริส เคานาส 6 - 1 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 3-1
18:00 บีเค เฟรม 3 - 4 เอฟเค 2000 0-0
18:00 Ifo Bromolla IF (w) 0 - 7 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0-1
18:00 เอ็นดี กอริก้า 3 - 0 รุกห์ วินนีกี้ 2-0
18:00 เออเฮิสกี้ บรอด 0 - 4 MSK Puchov 0-1
18:00 เอฟซี เฮลซิงกอร์ 2 - 0 วอนลอส ใบเหลือง 2-0
18:10 ใบเหลือง ออดราออปอเล 1 - 1 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie ใบเหลือง 0-0
18:15 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 6 - 0 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 2-0
18:15 ใบเหลือง เจเอพีเอส 2 - 2 เคทีพี ค็อตก้า ใบเหลือง 0-1
18:25 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 4 - 1 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 1-0
18:30 ใบเหลือง โกลนิค เลชน่า 0 - 2 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0-1
18:30 ใบเหลือง เฟรมัด อเมเจอร์ 3 - 0 บี 73 สลาเกลเซ่ ใบเหลือง 1-0
18:30 ใบเหลือง แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 5 - 1 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 3-0
18:45 พีริน บลากอเยฟกราด 2 - 0 โบเตฟ วราตซา 0-0
19:00 เอฟเค โอครีด 2004 2 - 1 โปเบด้า 0-0
19:00 ใบเหลือง วีเอสเค อาร์ฮุส 2 - 1 ออดเดอร์ ไอจีเอฟ ใบเหลือง 1-0
19:00 เอฟเค สโกเปีย 3 - 3 KF Arsimi 1-0
19:00 กเจลแซส 1 - 3 สตาเบ็ค 1-2
19:00 เอสเคยู อัมเสตทเทน 2 - 2 LASKลินซ์(เยาวชน) 0-0
19:00 โอเรโบร 2 - 0 Orebro Syrianska IF 0-0
19:00 เกเฟล ไอเอฟ 2 - 1 ไอเค บราเก้ 0-1
19:00 FK Gigant Saedinie 2 - 1 Botev Plovdiv II 0-1
19:00 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 2 - 0 ยูลเลิร์น เอฟซี 1-0
19:00 เชอตาโนโว มอสโก 2 - 2 เอฟซี มูรอม 1-0
19:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 3 - 1 Jezero Plav 2-0
19:00 เอฟเค โคซุส 0 - 1 Detonit Plachkovica 0-1
19:00 ทีเจ สตาร์เบอร์โน 3 - 4 เอสซี ซนอย์โม ใบเหลือง 2-1
19:00 โรสกิลด์ 4 - 2 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-2
19:00 วัตเทินไชด์ 09 0 - 2 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ ใบเหลือง 0-1
19:00 VFB Hallbergmoos 2 - 4 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 1-3
19:00 ไฮเดอร์ เอสวี 2 - 11 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล 0-6
19:00 SG Barockstadt 2 - 2 Rot-Weiss Walldorf 1-2
19:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) 3 - 3 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) 1-1
19:00 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว รอ สปาร์ตัก เพลเวน
19:00 จีเคเอส ทิคี 3 - 2 KP Calisia Kalisz 0-0
19:00 เอ็นเค มูรา 05 1 - 1 เอฟเค สเกนดิจา 79 1-0
19:00 ใบเหลือง เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1 - 1 สโลโบด้า อูซิเซ่ 0-0
19:00 ใบเหลือง เอบี โคเปนฮาเกน 2 - 1 ไนโคบิ้ง เอฟซี ใบเหลือง 1-0
19:15 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 1 - 0 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1-0
19:20 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 3 - 3 Podhale Nowy Targ 3-2
19:30 ใบเหลือง FK Igman Konjic 1 - 0 เอฟเค เวเลซ ใบเหลือง 0-0
19:30 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 2 - 2 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 2-0
19:30 ใบเหลือง ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0 - 1 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 0-0
19:30 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 0 - 6 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 0-3
19:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 4 - 1 เอฟเค โคซิค ใบเหลือง 1-0
19:30 เอไอเคโซลน่า (ญ) 1 - 2 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค (ญ) 1-1
19:30 ตอร์ปิโด มินส์ค 0 - 2 เนเมน กร็อดโน่ 0-0
19:30 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี(N) 0 - 0 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ ใบเหลือง 0-0
19:30 เซคซาร์ด ยูเอฟซี รอ เปซซี่ เอ็มเอฟซี(ยู 19)
19:30 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 1 - 6 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 0-1
19:30 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 2 - 0 Pogonmazovik 0-0
19:50 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 2 - 1 แลนด์สโครน่า 2-1
20:00 เอลเคเอสลอดซ์ 0 - 0 เอฟซี วอร์สคลา โพลทาว่า 0-0
20:00 โคลูบารา 1 - 0 Rukh Vynnyky U19 0-0
20:00 ใบเหลือง Duren 7 - 1 เฮนเนส 05 ใบเหลือง 2-1
20:00 เอฟซี ฮาเนา 93 3 - 3 วิคตอเรีย แอสเชฟเฟนเบิร์ก ใบเหลือง 1-2
20:00 SGV ไฟร์เบิร์ก 8 - 1 Calcio Leinfelden-Echterdingen ใบเหลือง 3-1
20:00 ไวเด้นบรูค 2 - 1 เฮสเซ่น คาสเซล ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง เอสอาร์ โดนัวเฟลด์ เวียน 2 - 2 SV Schwechat ใบเหลือง 2-1
20:00 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 3 - 0 ตูกุมส์-2000 0-0
20:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 0 - 4 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-1
20:00 สปาร์ตา ปราก (ญ)(N) 2 - 0 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 0-0
20:00 ใบเหลือง โมสส์ 5 - 0 สปินท์ เจลอย ใบแดง ใบเหลือง 2-0
20:00 เอสเฟา สแตรเลน 2 - 1 แบร์กิช กลัดบลัค 09 1-1
20:00 ซองน์ดาล 0 - 0 โฮดด์ 0-0
20:00 เอสซี เบรเกนซ์ 0 - 3 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0-0
20:00 โมลด์ 2 - 1 เอสเค ทราเอฟฟ์ 0-0
20:00 เอฟซี คานน์-มารีบอร์น 0 - 1 SG Finnentrop/Bamenohl 0-1
20:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 3 - 0 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
20:00 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 3 - 1 Vaxjo (w) 2-0
20:00 อโวลเนส (ญ) 2 - 2 คลีบ (ญ) 2-1
20:00 FV Ravensburg 2 - 3 วีเอฟอาร์ อาเล่น 0-1
20:00 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 4 - 2 สลาเวีย ปราก 2 1-0
20:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) 1 - 0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 0-0
20:00 โฮลสไตน์ คีล 2 3 - 1 SV Atlas Delmenhorst 1-1
20:00 Phonix Lubeck 4 - 0 SC Vorwarts Wacker Billstedt 0-0
20:00 ใบเหลือง Orn-Horten 0 - 3 ซานเดฟยอร์ด ใบเหลือง 0-0
20:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 4 - 0 คุฟซไตน์ 1-0
20:00 Siauliai B รอ เจลกาว่า 2
20:00 บอนเนอร์เอสซี 1 - 2 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 ใบเหลือง 0-2
20:00 รีดอมเลีย 3 - 3 รูเดส 0-0
20:00 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 0 - 1 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 0-0
20:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2 - 1 อลาชเคิร์ต 1-0
20:00 รัวฟอส 3 - 0 สคีด ออสโล ใบเหลือง 0-0
20:00 Chrobry Glogow II 4 - 9 KS Polonia Sroda Wlkp ใบเหลือง 4-2
20:00 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 3 - 1 SK Treibach 0-0
20:00 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 3 - 2 Langenrohr 1-1
20:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 0 - 5 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-0
20:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 5 - 2 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 0-2
20:00 TSV Kottern 0 - 4 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 0-1
20:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0 - 3 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-1
20:00 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 0 - 2 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1
20:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ รอ SC BW 94 Papenburg
20:00 เฮลซิงบอร์ก 1 - 2 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-1
20:00 ยอนโคปิ้งส์โซดร้า ไอเอฟ 1 - 0 แอตวิดาเบิร์ก 1-0
20:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 4 - 0 TSV Schwaben Augsburg 3-0
20:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 1 - 0 BK Hacken (W) 1-0
20:00 Ovrevoll Hosle(w) 0 - 2 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 0-0
20:00 ซีเอส เพแทนจ์ 0 - 0 FC Berdenia Berbourg 0-0
20:00 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 2 - 4 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0-0
20:00 ใบเหลือง ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1 - 1 บีเอสวี เรห์เด้น ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบแดง เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1 - 5 เยอร์การ์เด้น 1-1
20:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 1 - 0 DJK Ammerthal 0-0
20:00 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 6 - 0 ดีเจเค เจเบนบัช 0-0
20:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ 1 - 2 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0-1
20:00 TSV Bordesholm 0 - 6 ซังค์ เพาลี 2 0-2
20:00 อเลมานเนีย อาเค่น รอ เอสเฟา เบรนิก
20:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 2 - 1 ฮอนฟอสส์ บีเค 2-0
20:00 บาเต้ โบริซอฟ 3 - 0 สลาเวีย โมซีร์ 0-0
20:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) รอ ไกเซอร์สเลาเทิร์น
20:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 4 - 0 Hostert 3-0
20:10 SV Lafnitz II 2 - 1 FC Andelsbuch 1-0
20:30 โคโลญจน์ (เยาวชน) 2 - 1 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ ใบเหลือง 1-0
20:30 วาลเบิร์ก เอฟซี 1 - 1 ฟัลเค่นเบิร์ก 1-0
20:30 เอสวี รีด 2 - 2 ซังค์ พอลเท่น 0-2
20:30 เอสซี เครียนส์ 4 - 2 ลังเงนทาล ใบเหลือง 2-1
20:30 เอ็นเค โอปาติยา 0 - 2 NK Dubrava Zagreb 0-1
20:45 ควิด ฮอลเด้น 0 - 1 โกรลุด 0-0
21:00 ใบเหลือง Ringmahon Rangers 3 - 3 Treaty United ใบเหลือง 1-3
21:00 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 1 - 5 กราเซอร์ เอเค 0-2
21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 3 - 0 เซอด็อง 2-0
21:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ) 0 - 2 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 0-1
21:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 7 - 1 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 4-0
21:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0 - 1 เวเจิล 0-0
21:00 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 1 - 0 เจเอส คาบิลี่ 1-0
21:00 เอฟเค คิมกี้ 2 - 0 เอฟซี พิวนิค 0-0
21:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 0 - 1 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 0-1
21:00 ใบเหลือง FC Salzburg 1 - 0 สโลวาน บราติสลาวา ใบแดง ใบเหลือง 0-0
21:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 2 - 1 เซอร์เวตต์ (ญ) 0-1
21:00 บอลติกปาเนเวจิส 0 - 1 เมตต้า/ลู ริกา 0-1
21:00 มาริบอร์ 2 - 0 ดินาโม เคียฟ 0-0
21:00 สลิโก โรเวอร์ส 2 - 2 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 2-2
21:00 รูบิน คาซาน 2 - 1 ครีลย่า โซเวียตอฟ 1-0
21:30 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง รอ เอสวี เฮล์มสเตเทน
21:30 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 4 - 1 FK Aksu 2-0
21:45 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 - 1 ดินาโม ทบิลิซี 1-0
22:00 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 2 - 7 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 0-0
22:00 ออร์ไกร์ท 3 - 2 ไอเค ออเดวอร์ด 1-1
22:00 ใบเหลือง เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 3 - 2 Hegelmann Litauen ใบเหลือง 1-0
22:00 บานิค ออสตราว่า(ญ) 2 - 1 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) 2-0
22:00 US Berdorf-Consdorf 0 - 2 Jeunesse Schieren 0-1
22:00 SK Vysoke Myto 0 - 3 เอสเอฟเค โชวิน่า 0-2
22:00 เชลบอร์น 3 - 0 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 3-0
22:00 ETO กีโอรี่ (ญ) 1 - 1 สโลวัคโก้ (ญ) 0-0
22:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 4 - 0 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ 2-0
22:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 2 - 3 ฮัมมาร์บี้ 1-1
22:00 ซามเตรเดีย 3 - 0 Gareji Sagarejo 0-0
22:00 จิวเนสเซ่ 4 - 2 Bettembourg 3-1
22:00 ใบเหลือง Harland & Wolff Welders 3 - 0 เดิร์กวิว เอฟซี ใบเหลือง 1-0
22:00 เอสซี ไวซ์ 1 - 0 Kohfidisch 1-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง สเตล รุสซ์โซว 1 - 1 วิสลา พูลาเว่ ใบเหลือง 0-0
22:30 ซีเอส เพแทนจ์ 1 - 2 แอตเซลล่า 0-0
22:30 Yellow Boys Weiler-La-Tour รอ ยูเอ็น เกียเจง 97
22:59 SpVgg ไวเดน 2 - 3 SpVgg Hankofen-Hailing 1-2
22:59 FC Riegelsberg รอ เรซซิ่ง ยูเนียน
22:59 แชมร็อค โรเวอร์ส 2 - 1 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 0-0
00:00 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0 - 2 เชลบอร์น 0-0
00:00 เอฟซี ปิเซ็ค รอ พัลเซ่น 2
00:00 ใบเหลือง คาพา 1 - 2 พีเค-35 วานตา ใบเหลือง 1-1
00:00 Mondercange รอ ยูเอ็น เกียเจง 97
00:30 ใบเหลือง เอฟเค ริเตเรียไอ 2 - 0 บีเอฟซี เดากวาฟิลส์ 2-0
03:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-1
03:00 ชัตตานูกา 3 - 3 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 3-3
04:00 CDA Monte Miaz 0 - 0 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 0-0
06:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0 - 4 St. Louis CITY SC 0-1
06:10 ใบเหลือง บลูมมิ่ง 2 - 2 โมนาคัส เอสซี ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

19:30 ใบเหลือง วอลซอลล์ 0 - 1 เลสเตอร์ ซิตี้ ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 3 ลีดส์ ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง เซาแธมป์ตัน 2 - 1 แบล็คพูล ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง อิปสวิช ทาวน์ 0 - 0 เบิร์นลี่ย์ ใบเหลือง 0-0
22:00 ลูตัน ทาวน์ 2 - 2 กริมสบี้ ทาวน์ ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง ฟูแล่ม 1 - 1 ซันเดอร์แลนด์ ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 1 ฟลีตวู้ด ทาวน์ ใบเหลือง 0-0
22:00 บริสตอล ซิตี้ 3 - 0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ ใบเหลือง 1-1
01:00 ใบเหลือง เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0 - 3 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ 0-0
03:00 ใบเหลือง แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 3 - 1 เร้ดดิ้ง ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

20:00 ใบเหลือง มัคคาบี้ ไฮฟา 0 - 0 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า ใบเหลือง 0-0
22:30 ใบเหลือง แอชดอด เอ็มเอส 1 - 1 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง มัคคาบี้ เนทันย่า 3 - 0 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า ใบเหลือง 2-0
00:30 ใบเหลือง เบต้าเยรูซาเล็ม 0 - 2 ฮาโปเอล ฮาเดร่า ใบเหลือง 0-1
01:00 ใบเหลือง ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0 - 0 มัคคาบี้เทลอาวีฟ ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:00 ใบเหลือง อารัว 1 - 0 เอฟซี ธูน ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

19:30 ใบเหลือง ยูทีเอ อารัด 1 - 2 ดาเชีย มิโอวินี่ ใบเหลือง 0-2
22:00 ใบเหลือง ปิโตรลูล โปรเอสติ 1 - 2 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ ใบเหลือง 1-0
01:00 ใบเหลือง ซีเอส คราอิโอว่า 2 - 0 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

17:30 ใบเหลือง ใบแดง Tuzlaspor Kulubu 2 - 3 ซาคาร์ยาสปอร์ ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง อัลตินอร์ดู 1 - 1 โบลูสปอร์ ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง เพนดิคสปอร์ 0 - 1 เกนเคลอร์บิลิจี้ ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

21:00 ใบเหลือง ใบแดง เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1 - 2 ริเยก้า ใบเหลือง 1-1
23:10 ใบเหลือง ใบแดง ดินาโม ซาเกร็บ 2 - 1 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

22:00 เพนนี่บอนท์เอฟซี 3 - 0 นิวทาวน์ เอเอฟซี ใบเหลือง 3-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี

20:30 ใบเหลือง วาร์ดา เซ 2 - 2 ปาคซิ เซ ใบเหลือง 0-1
22:59 ใบเหลือง เดเบรเซน วีเอสซี 3 - 0 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี ใบแดง ใบเหลือง 2-0
01:30 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0 - 0 วาซาส ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 1 - 2 ฮราเดตส์กราลอเว ใบเหลือง 1-1
21:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 2 - 0 เทปลิเซ่ ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง สโลวัคโก้ 1 - 0 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง ซิกม่า โอโลมุช 1 - 1 สปาร์ตาปราก ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

22:00 ใบเหลือง รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 1 - 3 Anderlecht II ใบเหลือง 1-2
02:00 ใบเหลือง ใบแดง เควีเอสเค ลอมเมล 1 - 1 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:10 ใบเหลือง คลับ ตีฮัวนา 0 - 0 พูมาส ยูนัม ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

20:30 ใบเหลือง คาร์ราเรเซ่ 0 - 1 อาเลซซานเดรีย ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง ใบแดง ซาน โดนาโต้ ทาวาเนลล์ 0 - 3 เรจเจียนา ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง ซาสซาริ ตอร์เรส 1 - 1 Recanatese ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบเหลือง เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0 - 0 กุบบิโอ ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง US Fiorenzuola 1 - 2 ไอโมเลเซ่ ใบแดง ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1 - 1 โอลเบีย ใบแดง ใบเหลือง 1-0
23:30 ใบเหลือง เฟอร์มาน่า 1 - 1 มอนเตวาชี ใบเหลือง 1-1
23:30 ใบเหลือง ปอนเทเดร่า 0 - 3 เชเซน่า ใบเหลือง 0-1
23:30 ใบเหลือง อันคอน่า 1 - 1 วิส เปซาโร ใบเหลือง 1-0
23:30 ใบเหลือง ริมินี่ 1 - 1 ลุคเชเซ่ ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

22:00 ใบเหลือง อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1 - 1 โอลด์แฮม แอทเลติก ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง บาร์เน็ต 3 - 0 เชสเตอร์ฟิลด์ ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0 - 3 โซลิฮัลล์ มอร์ ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1 - 1 บรอมลีย์ 0-0
22:00 ใบเหลือง ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1 - 0 เมดสโตน ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง อัลทริงแคม 0 - 2 บอร์แฮม วู๊ด ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง ใบแดง ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0 - 2 เยโอวิล ทาวน์ ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง น็อตต์สเคาน์ตี้ 1 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1 - 3 อีสต์ไลก์ ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 2 เกทส์เฮด ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ยอร์ค ซิตี้ 1 - 2 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

22:00 ใบเหลือง เรธโรเวอร์ส 2 - 2 อินเวอร์เนสส์ ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ดันดี 3 - 0 ควีนส์ ปาร์ค 0-0
22:00 ใบเหลือง กรีน็อค มอร์ตัน 1 - 2 อาร์บรอท ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง แพททริค ทริสเทล 0 - 1 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

22:00 ใบเหลือง ไคลด์ 1 - 1 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง มอนโทรส 3 - 3 Kelty Hearts ใบเหลือง 2-1
22:00 ใบเหลือง ปีเตอร์เฮด 1 - 3 ควีน ออฟ เซาธ์ ใบเหลือง 1-0
22:00 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 1 - 2 ฟัลเคิร์ก ใบเหลือง 0-0
22:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 4 - 0 อัลลัว แอทเลติค 3-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

22:00 ใบเหลือง สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1 - 0 สแตรนแรร์ ใบเหลือง 0-0
22:00 ดัมบาร์ตัน 1 - 0 บอนนี่ริกก์โรส ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0 - 1 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง แอนนัน แอธเลติก 3 - 0 อีสต์ ไฟฟ์ ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง สเตนเฮาส์มัวร์ 2 - 0 เอลจิน ซิตี้ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 ใบเหลือง เออีเค ลาร์นาคา 2 - 1 อโปเอล นิโคเซีย ใบเหลือง 1-0
00:00 ใบเหลือง โดซ่า คาโตโกเปีย 0 - 0 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

22:00 ใบเหลือง ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 0 - 3 โคเลอไรน์ 0-1
22:00 ใบแดง คาร์ริค แรนเจอร์ส 1 - 1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน ใบแดง ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง พอร์ทาดาวน์ 1 - 6 ลินฟีลด์ เอฟซี 1-2
22:00 ใบเหลือง คลิฟตันวิลล์ 4 - 0 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

18:45 ใบเหลือง PAOK Saloniki B 0 - 1 พานเซอร์ไรกอส ใบเหลือง 0-0
19:45 ใบเหลือง Iraklis Larisas 1 - 0 Panathinaikos B ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista

04:30 ใบเหลือง ซานโตส 1 - 1 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี ใบเหลือง 0-1
06:00 ใบเหลือง ใบแดง บรากันติโน้ 0 - 1 ซานโต อังเดร ใบเหลือง 0-0
06:40 ใบเหลือง โบต้าโฟโก้ เอสพี 3 - 2 กัวรานี่ เอสพี ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ลีกคัพ

19:45 ใบเหลือง เอสเจเค ไซนาโจเอน 0 - 1 คูพีเอส ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง เอซี โอลู 0 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ ใบเหลือง 0-0
21:00 ลาห์ติ 0 - 2 ฮอนก้าเอสพู ใบเหลือง 0-1
22:45 ใบเหลือง วีพีเอส วาซ่า 2 - 1 เอฟซี ฮาก้า ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล Conmebol - Sudamericano U20

06:30 ใบเหลือง เวเนซูเอล่า(ยู20) 1 - 0 ชิลี(ยู 20) ใบเหลือง 0-0
06:30 ใบเหลือง ใบแดง เอกวาดอร์ (ยู20) 1 - 1 อุรุกวัย(ยู 20) ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 สปอร์ต ฮวนคาโย่ รอ ยูทีซี กาฮามาร์ก้า
03:30 เอเลี่ยนซา ลิม่า รอ เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล
07:00 เอฟบีซี เมลการ์ รอ Deportivo Garcilaso

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:10 ใบเหลือง ใบแดง เอ็นบิกาโด เอฟซี 1 - 1 ลา อีคูดัด ใบเหลือง 1-0
05:20 ใบเหลือง แอตเลติโก้ ฮิวล่า 1 - 2 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

09:00 ใบเหลือง ใบแดง เวลริงตัน โฟนิค 2 - 2 เพิร์ท กลอรี่ ใบเหลือง 2-1
13:00 ใบเหลือง ใบแดง FC Macarthur 2 - 2 เวสเทิร์นยูไนเต็ดเอฟซี ใบเหลือง 0-0
15:45 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 2 - 2 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 ใบเหลือง เอเอฟซี ฟิลด์ 1 - 1 เชสเตอร์ เอฟซี ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง อัลเฟรตัน ทาวน์ 2 - 0 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง บอสตัน ยูไนเต็ด 2 - 2 สการ์โบโรห์ ใบเหลือง 1-2
22:00 ใบเหลือง แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0 - 0 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0-0
22:00 ใบเหลือง ดาร์ลิงตัน 3 - 2 สเปนนีมูร์ ทาวน์ ใบเหลือง 2-1
22:00 ใบเหลือง เลมิงตัน 0 - 3 คิงส์ ลินน์ ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 1 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง บลายท์ สปราตันส์ 0 - 3 บักซ์ตัน เอฟซี ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง แบล็คเลย์ ทาวน์ 4 - 0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ ใบเหลือง 3-0
22:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 5 - 2 ฟาสเลย์ เซลติก ใบเหลือง 3-1
22:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 3 บานบุรี ยูไนเต็ด ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 1 - 2 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 ใบเหลือง บาธ ซิตี้ 0 - 1 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง Cheshunt 1 - 1 สลอค ทาวน์ ใบเหลือง 0-0
22:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 4 - 1 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส ใบเหลือง 1-1
22:00 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0 - 0 โดเวอร์ แอทเตลิก 0-0
22:00 ใบเหลือง อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 3 - 1 เวย์เม้าท์ ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง ทอนบริดจ์ แองเจิล 0 - 0 เบรนทรี ทาวน์ 0-0
22:00 ใบเหลือง เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 0 - 1 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
22:00 ดัลลิช แฮมเลต 1 - 3 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1-0
22:00 ใบเหลือง ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1 - 1 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1 - 1 ชิพเพนแฮม ทาวน์ ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ทอนตัน ทาวน์ 0 - 1 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-0
22:00 วอร์ทติ้ง 3 - 0 ดาร์ทฟอร์ด ใบแดง ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:15 ใบเหลือง ดิบา ฟูไจรัช 0 - 1 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 0-0
20:15 ใบเหลือง อัลบาเตห์ 2 - 2 อิตติฮัต คาลบา ใบแดง ใบเหลือง 0-1
22:59 ใบเหลือง อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 3 - 3 อัล วาเซิ่ล ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:00 ใบเหลือง ใบแดง เอล มาสรี่ 1 - 2 ฟาร์โค ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 ใบเหลือง ใบแดง มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส 2 - 0 Sekhukhune United ใบเหลือง 0-0
22:30 ใบเหลือง โมโรคา สวอลโลส์ 0 - 0 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง Tshakhuma TM 0 - 2 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 ใบเหลือง เซาท์เธิร์น ดิสทริคท์ 2 - 1 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี ใบเหลือง 2-1
17:00 ใบเหลือง ไทจง เอฟซี 0 - 5 คิตฉี ใบเหลือง 0-4

โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก

18:00 ใบเหลือง อัล จาอิส (SYR) 2 - 0 อัล ทาลิย่า ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

20:30 ใบเหลือง อัล ริฟฟา 3 - 1 Al Khaldiya ใบเหลือง 3-0
22:00 ใบเหลือง อัล ฮัดด์ 2 - 1 อัล บูไดย่า ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง ใบแดง อัล มูฮารัค 0 - 0 ซิทรา 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 ใบเหลือง มาเกร็ฟ เท็ทวอน 1 - 1 แมคฮาร์บ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง เฟร์ ราเบท 3 - 2 เอ็มซีโอ อุจดา ใบเหลือง 1-1
00:15 ใบเหลือง โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 3 - 1 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก ใบเหลือง 1-1
02:30 ใบเหลือง คลับ แซลมี 2 - 0 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

22:59 ใบเหลือง ใบแดง Shabab Alsamu 2 - 3 มาร์ค บาลาต้า ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก

19:15 Shabab Al Ghazieh 0 - 1 Al Bourj 0-0
20:00 อัล-เนจ์เมห์ 2 - 0 ชาบับ ซาเฮล 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

22:00 ใบเหลือง แบรคเนล์ล ทาวน์ 3 - 1 Winchester City ใบเหลือง 2-0
22:00 โกสปอร์ท โบโรห์ 3 - 2 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 0-2
22:00 ใบเหลือง เมอร์ธีร์ทาวน์ 5 - 0 ซอลส์บิวรี่ เอฟซี ใบเหลือง 4-0
22:00 นอร์ท ลีห์ 3 - 0 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ 2-0
22:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 0 - 1 ทรูโร ซิตี้ 0-1
22:00 บีคอนส์ฟิลด์ 5 - 2 เชสแฮม ยูไนเต็ด 3-1
22:00 ใบแดง ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์ 3 - 4 สวินดอน ซูเปอร์มารีน 1-0
22:00 เฮนดอน 3 - 0 แฮร์โรว์ โบโร่ 1-0
22:00 ใบเหลือง เมโทรโพลิแทน โปลิศ 2 - 0 Hanwell Town ใบเหลือง 0-0
22:00 Plymouth Parkway 4 - 0 พูล ทาวน์ ใบเหลือง 3-0
22:00 เยท ทาวน์ 0 - 0 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 เดเวรอนเวล 0 - 6 โบรร่า เรนเจอร์ส ใบเหลือง 0-5
21:00 อินเวอร์รูเรีย 0 - 4 เฟรเซอร์เบิร์ก 0-2
21:00 เบรซิน ซิตี้ 6 - 0 Strathspey Thistle 2-0
22:00 ธนาคาร โอ ดี 6 - 0 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 6-0
22:00 ฟอร์เรส 1 - 2 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 1-1
22:00 รอทส์ 3 - 2 Clachnacuddin 1-1
22:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 6 - 0 คีธ 4-0
22:00 ฮันท์ลี 1 - 1 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 1-0
22:00 เนิร์น เคาน์ตี้ 2 - 0 ลอซีเมาท์ เอฟซี ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 Burreli 1 - 0 เบซ่า 1-0
19:00 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 2 - 0 ลุชเนีย เคเอส ใบเหลือง 0-0
19:00 Tomori Berat 2 - 0 Turbina Cerrik 1-0
19:00 Apolonia Fier 1 - 0 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 0-0
19:00 เบซีลีดจา เลซ 0 - 1 KS Korabi Peshkopi 0-0
19:00 ใบเหลือง ใบแดง เคเอส ดินาโม ติรานา 2 - 1 Luzi 2008 ใบเหลือง 2-0
19:00 KF Oriku 0 - 0 เตอร์บูนี่ ปูเก้ 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 ใบเหลือง สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 2 - 0 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 0-0
06:30 ก๋วยลีน่า 1 - 3 นาซิอองนาล อซุนซิยง ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

22:00 ใบเหลือง คอนอูมโบ ยูนิโด 1 - 1 ปาเลสติโน่ 1-0
04:00 ใบเหลือง ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1 - 0 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า ใบแดง ใบเหลือง 1-0
06:30 ใบเหลือง ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 3 - 1 คูริโก้ ยูนิโด ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ

19:00 เปโตรเจ็ท 1 - 2 El Sharkeyah 0-1

โปรแกรมบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ

20:30 ใบเหลือง อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 1 - 1 อัล คาดเซีย ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง คาซม่า 2 - 0 Burgan SC ใบแดง ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

02:45 ใบเหลือง ใบแดง สปอร์ติ้ง ลิสบอน 0 - 2 ปอร์โต้ ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

06:30 ใบเหลือง ซานต้า เทคล่า 1 - 2 ซีดี อากีลา ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ

19:45 ใบแดง คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0 - 0 บาลา ทาวน์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 ใบเหลือง จีซีร่า ยูไนเต็ด 2 - 0 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง บีร์คีร์คารา เอฟซี 2 - 0 ซานตา ลูเซีย ใบเหลือง 1-0
22:15 ใบเหลือง เซบบูคเรนเจอร์ 2 - 0 กัดจา ยูไนเต็ด ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:15 ใบเหลือง มอลตาเอฟซี 4 - 0 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 โบเวร์ส พิทซี 2 - 0 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ ใบแดง 1-0
22:00 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 3 - 2 Herne Bay ใบแดง 2-1
22:00 เครย์วันเดอร์เรอร์ส 2 - 2 เลเวส 2-0
22:00 เฮอรินจี โบโรห์ 2 - 0 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 1-0
22:00 ฮอร์สแฮม 3 - 1 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-0
22:00 มาร์เกต 3 - 1 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 2-0
22:00 Brightlingsea Regent 3 - 2 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1-1
22:00 โครินเธียน-แคชวลส์ 1 - 2 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 1-1
22:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ 4 - 1 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 2-0
22:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 1 - 2 อเวเลย์ 0-1
22:00 คิงสโตเนียน 0 - 5 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0-2

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ

13:00 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) 4 - 0 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

20:30 เควีเคไทอ์เนน(ญ) 2 - 2 อาร์เออีซี มงส์(ญ) ใบเหลือง 1-1
20:30 KSKV Zwevezele (w) 3 - 1 Westerlo (W) 1-1
21:00 เกนท์ บี (ญ) 3 - 2 Moldavo Women 0-2
22:59 Royal FC Liege (w) 1 - 1 Wuustwezel Women 0-1
22:59 Zulte-Waregem II (w) 2 - 2 Famkes Merkem Woman 0-1
00:30 อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) รอ Kontich FC Woman

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

04:00 ใบเหลือง ซีเอสดี มูนิชิปัล 2 - 0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า ใบเหลือง 0-0
04:30 ใบเหลือง โคบาน อิมเพเรียล 1 - 2 แอนติกา จีเอฟซี ใบเหลือง 0-0
05:00 ใบเหลือง เดปอร์ติโวมีชโก 3 - 0 CD Achuapa ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

00:30 Jaen Paraiso Interior Futsal รอ คอร์โดบา(ฟุตซอล)
00:30 Xota Magna Gurpea Futsal รอ Manzanares FS Futsal
00:30 Real Betis Futsal รอ อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)
00:30 Vaidepenas Futsal รอ EiPozo Murcia Turistica Futsal
00:30 Noia Portus Apostoli Futsal รอ Rios Renovables Ribera Navarra Futsal
00:30 ปัลมา (ฟุตซอล) รอ แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

21:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) รอ ยูเวนตุส(เยาวชน)

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

20:00 ใบเหลือง เอสวี เม็พเพ่น 1 - 1 โอลเดนเบอร์ก ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง ใบแดง เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 1 - 0 อิงโกลสตัดท์ ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1 - 2 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค ใบเหลือง 0-2
20:00 ใบเหลือง เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0 - 2 ซวิคเกา ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง เอสซี เวิร์ล 2 - 0 ซาบรุคเค่น ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 ใบเหลือง ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 1 - 0 ลำปาง เอฟซี ใบเหลือง 0-0
18:30 ใบเหลือง เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด 3 - 0 นครราชสีมา เอฟซี ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1 - 1 การท่าเรือ เอฟซี ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง หนองบัวลําภู 1 - 2 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

22:00 ใบเหลือง แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 0 - 2 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1 - 1 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบแดง แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 2 - 1 มัตล็อค ทาวน์ 0-0
22:00 มอร์เพธ ทาวน์ 0 - 1 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 0-0
22:00 ใบเหลือง สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 2 - 0 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 2-0
22:00 ไวท์บี้ ทาว์น 1 - 1 นานท์วิช ทาวน์ 0-0
22:00 เบลเปอร์ทาวน์ 0 - 2 แบมเบอร์ ไบร์ท 0-1
22:00 ใบแดง กุยเซลีย์ 2 - 3 ไฮด์ เอฟซี 1-2
22:00 ใบเหลือง มาร์รีน 1 - 1 แอชตัน ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 2 - 0 มาร์สค์ ยูไนเต็ด ใบเหลือง 1-0
22:00 Warrington Rylands 1 - 0 Liversedge ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียสตรีลีก

11:00 แคนเบอร์รา ยูไนเต็ด(ญ) 0 - 5 Western United (W) ใบเหลือง 0-5
13:30 ใบเหลือง เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) 1 - 0 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:10 ใบเหลือง ดูบา อัลฮัสซัน 1 - 2 อัล รัมซ์ ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:20 ใบเหลือง Al Sahel 0 - 0 อัล-จาบาลีน ใบเหลือง 0-0
19:45 อัล-ไคซูมาห์ 0 - 2 อัล อาห์ลี 0-1
19:55 Al-Akhdoud 0 - 0 อัล กาดาซิย่า 0-0
19:55 อัล โอลูบัช 2 - 0 อัล-โชอาลาห์ 2-0

โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

22:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 0 - 2 Loughgall FC 0-1
22:00 ใบเหลือง ดันเดลา เอฟซี 0 - 3 Annagh United ใบเหลือง 0-1
22:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 1 - 1 อาดส์ เอฟซี 1-1
22:00 ใบเหลือง Ballyclare Comrades 1 - 2 Knockbreda Parish ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 2 - 0 นิววิงตัน ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

18:30 Al Khaleej Youths 2 - 1 Arar (Youth) 0-0
19:15 อัล-ไฟซาลี่ฮาร์ฮัช(เยาวชน) 0 - 0 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 0-0
19:20 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 1 - 4 อัล-ฮิลาล(เยาวชน) 0-0
19:35 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 1 - 0 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 0-0
19:45 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 1 - 2 อุฮุด(เยาวชน) 0-0
20:05 อัล-อันซาร์ (เยาวชน) 2 - 2 Jeddah Youth 0-0
20:05 ใบเหลือง อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 2 - 0 อัล-ทาวอน(เยาวชน) ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi

17:05 ใบเหลือง ฟอมเก็ต เจนคลิก (ญ) 2 - 1 โคเนค เบล (ญ) ใบเหลือง 0-1
18:00 Fenerbahce SK (W) 18 - 0 กิเรคเบอร์นู (ญ) 10-0

โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1

15:30 ใบเหลือง ใบแดง ราชาสถาน คลับ 1 - 2 ทีอาร์เอยู เอฟซี ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

06:00 ใบเหลือง มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1 - 2 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 แบล็ค ลีโอพาร์ด 2 - 2 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 1-1
20:30 เจดีอาร์ สตาร์ 1 - 1 MM Platinum FC 1-0
20:30 โปโลควาเน่ ซิตี้ เอฟซี 1 - 0 Magesi 1-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 ใบเหลือง Dignis Yepsonas 3 - 1 PAEEK Keryneias 3-0
19:30 Xylotympou รอ อัลกิ โอโรกลินี
19:30 ใบเหลือง โอแทลลอส อเทียนัว 2 - 3 MEAP Nisou 1-0
19:30 ใบเหลือง PO Ahironas-Onisilos 0 - 0 โอโมเนีย อราดิปปู ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง Agia Napa 0 - 1 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย ใบเหลือง 0-0
19:30 ใบเหลือง เอร์มิส อราดิปปู 0 - 0 Olympiada Lympion ใบเหลือง 0-0
19:30 Peyia 2014 1 - 0 Omonia 29is Maiou 1-0

โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เบนเดล อินชัวรันส์ 3 - 0 รีโมสตาร์ 2-0
22:00 Akwa Starlets 1 - 2 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 1-2

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:20 Bisha FC 2 - 1 Sajer FC 0-0
19:20 Al-Trgee 3 - 2 Jerash FC 0-0
19:25 อัล-จีล 1 - 0 Al Nairyah 0-0
19:35 อัล-คาว์แคบ 2 - 1 Al-Rayyan 0-0
19:35 Al-Sharq 1 - 3 Al Shuaib 0-0
19:40 Al-Washm 1 - 0 อัล อันซาร์ 0-0
19:40 Al-Zlfe 5 - 1 Wajj 0-0
19:45 อัลนาจม่า(ซาอุฯ) 1 - 0 อัล ซาฟา(ซาอุฯ) 0-0
20:10 Al-Suqoor 2 - 2 Al-Rawdhah 0-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

18:30 ใบเหลือง เซบีย่า ซี 3 - 0 Atletico Espeleno ใบเหลือง 1-0
21:45 ใบเหลือง Valle de Egues 2 - 0 ซีดี อาร์ดรอย ใบแดง ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง ซีดี บินิสซาเลม 0 - 1 Inter Manacor ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง CD Torrijos 2 - 1 CD Azuqueca 2-1
22:00 นูมานเซีย 2 2 - 0 CyDL Jupiter Leones 1-0
22:00 CD คอร์เตส 1 - 2 ซีดีเบติ โอนัค 0-0
22:00 ใบเหลือง ยูดี แอลบาร์ร่า 1 - 0 CD Union Puerto ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 0 - 0 ยูซีดี บูร์ลาเดส ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ซีดี กัวร์นิโซ 1 - 0 เอสดี เรวิลลา 0-0
22:00 ใบเหลือง Atzeneta UE 1 - 1 Castellon B ใบเหลือง 1-0
22:00 ซีดี ลีอัลตัดท์ 1 - 1 UD Llanera 1-0
22:00 Ponferradina B 0 - 0 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 0-0
22:00 PE Sant Jordi 0 - 2 Andratks 0-0
22:00 อเลสเวส 2 - 1 UDC Txantrea KKE 0-0
22:15 SD Torina 5 - 0 ยูซี คาร์เทส 2-0
22:15 ใบเหลือง RSD อัลกาล่า เอนาเรส 1 - 1 Ursaria ใบเหลือง 0-1
22:30 ซีดี มานาคอร์ 4 - 0 คอนสตานเซีย 3-0
22:30 ใบเหลือง ซีดี อิเยร์กาส 1 - 0 Atletico Tomelloso ใบเหลือง 0-0
22:30 ใบเหลือง U.M. Escobedo 0 - 0 ซีดี โตรเปโซน ใบเหลือง 0-0
22:30 ใบเหลือง CD Touring 0 - 2 ซีดี วิคตอเรีย(สเปน) ใบเหลือง 0-2
22:30 ใบเหลือง แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1 - 0 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร ใบเหลือง 0-0
22:30 Anaitasuna 0 - 1 เอสดี ไลเนา 0-1
22:30 CD Cantolagua 5 - 4 CD Oberena 0-0
22:30 ใบเหลือง UD Poblense 3 - 1 Portmany ใบแดง ใบเหลือง 2-0
22:30 ใบเหลือง Unami CP 3 - 0 CD Mirandes B ใบเหลือง 2-0
22:30 ใบเหลือง มันเชโก้ ซิวดัด 2 - 0 CD Tarancon ใบเหลือง 1-0
22:30 ใบเหลือง แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 3 - 1 อัลมาซาน ใบเหลือง 2-1
22:30 ใบเหลือง Gandia 0 - 0 Patacona ใบเหลือง 0-0
22:30 ยูดี ซามาโน 0 - 4 ซีดี คายอน 0-2
22:30 Aurrera de Vitoria 0 - 1 ซีดี ซาน อิคนาซิโอ 0-0
22:30 Ceuta B 1 - 1 Bollullos CF 0-0
22:30 CD La Almunia 0 - 2 CD Robres 0-1
22:59 ใบเหลือง ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 1 - 3 CU Collado Villalba ใบเหลือง 0-3
22:59 ใบเหลือง UD Torre del Mar 1 - 0 โมทริล ซีเอฟ ใบเหลือง 0-0
22:59 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 4 - 1 CD Huracan Melilla 2-0
22:59 ซานตันยี 2 - 0 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 0-0
22:59 Lagunak 1 - 1 CD Huarte 0-0
22:59 ใบเหลือง ลีพิโด เดอ บัวซาส 1 - 0 Racing Villalbes ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง ใบแดง เอสซีดี ดูรานโก้ 1 - 1 ปาเซ เคอี ใบเหลือง 1-0
23:30 ยูดี คอเยเรนเซ่ 1 - 2 ซีอี เมร์คาดัล 0-1
23:30 ใบเหลือง ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 0 - 1 พานาเดอเรีย พูลิโด้ ใบเหลือง 0-1
23:45 เอสดี ดิวส์โต 2 - 1 ซีดี บาสโคเนีย 2-1
00:00 CD Padura 1 - 2 โปรตุเกตเรเต้ 1-1
00:15 Urduliz FT 1 - 1 Aurrera Ondarroa 1-0

โปรแกรมบอล ISR U19

13:30 ใบเหลือง มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 2 - 0 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 ใบเหลือง 0-0
14:30 ใบเหลือง ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 1 - 1 Hapoel Hod Hasharon U19 ใบเหลือง 0-0
15:30 ใบเหลือง มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 2 - 0 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
16:00 ใบเหลือง ใบแดง เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 2 - 0 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) ใบเหลือง 1-0
16:00 ใบเหลือง บีไน ซาคห์นิน(ยู19) 2 - 4 ฮาโปเอล ฮาเดร่า (ยู19) ใบเหลือง 1-1
16:15 ใบเหลือง ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 2 - 0 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) ใบเหลือง 0-0
16:30 ใบเหลือง มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 0 - 0 บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19) ใบเหลือง 0-0
16:50 ใบเหลือง ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 1 - 6 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) ใบเหลือง 0-2
17:00 ใบเหลือง มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) 3 - 1 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) ใบเหลือง 2-0
17:00 ใบเหลือง ใบแดง มัคคาบี้ เปตาห์ทิคว่า (ยู 19) 1 - 2 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) ใบเหลือง 1-1
18:00 ใบเหลือง ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) 3 - 1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) ใบเหลือง 0-1
19:00 ใบเหลือง Hapoel Umm al-Fahm U19 1 - 1 Football Club Nave Yosef U19 ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง Tzeirey Kafr Kana U19 1 - 2 Ironi Nesher U19 1-0
19:30 ใบเหลือง เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 8 - 0 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) ใบแดง ใบเหลือง 2-0
20:00 ใบเหลือง Ashdod Rafi Elbaz U19 2 - 1 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

02:00 ซิเอร่า 2 - 1 มาราคานา ซีอี ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง Pacajus 1 - 2 อีกาตู ซีอี ใบเหลือง 0-2
06:00 ใบเหลือง คัวคาเอีย ซีอี 1 - 2 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล บราซิล Paranaense League

01:30 ใบเหลือง ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 0 - 1 คาสคาเวล พีอาร์ ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง Independente Sao Joseense PR 2 - 3 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ ใบเหลือง 1-1
04:30 ใบเหลือง เซียนอร์เต้ พีอาร์ 3 - 1 โฟซ โด อีกัวสุ พีอาร์ ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Goiano Division

02:00 ใบเหลือง แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 3 - 1 อปาเรซิเดนเซ จีโอ ใบแดง ใบเหลือง 2-0
02:00 ใบเหลือง ใบแดง เกรมิโอ อนาโปลิส 5 - 2 Uniao Inhumas ใบเหลือง 4-1
02:00 ใบเหลือง โกยาเนีย 1 - 1 โกเอียเนเซีย จีโอ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:30 อาไว เอฟซี เอสซี รอ ฟิกูเรนเซ่
05:00 คอนคอร์เดีย เอสซี รอ ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี

โปรแกรมบอล บราซิล Pernambucano League

05:00 ใบเหลือง สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1 - 0 Reet ใบแดง ใบเหลือง 0-0
06:00 ใบเหลือง ซัลเกโร เอซี 1 - 1 เซ็นทรัลเอสซี ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Gaucho Division 1

02:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 4 - 0 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) ใบเหลือง 2-0
04:00 โนโว ฮามบัคโก้อาร์เอส รอ ยูเวนตูเด้

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) 2 - 1 Mazatlan U20 ใบเหลือง 1-1
22:00 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0 - 0 ซานหลุยส์(ยู20) 0-0
22:00 เกเรตาโร่ (ยู20) รอ ครูซ อซูล(ยู20)
22:59 ใบเหลือง เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0 - 1 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

20:30 ใบเหลือง ใบแดง ครูไซโร่ (เอ็มจี) 1 - 1 Athletic Club MG ใบเหลือง 0-1
02:00 ใบเหลือง คาล์เด้นเซเอ็มจี 2 - 2 เดโมคราต้า ใบแดง ใบเหลือง 1-0
02:00 อิปาติงก้า รอ ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่
02:00 ใบเหลือง Democrata SL/MG 0 - 0 โปซูอาเลกรี ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Baiano Division

02:00 ใบเหลือง อีซี จากุยเพนเซ่ 1 - 1 Itabuna BA ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonat Potigurar

01:00 ใบเหลือง ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น 1 - 1 ซานตา ครูซ เดอ เนทัล อาร์เอ็น ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง โกลโบ 2 - 0 โปติกัวร์-ซีเอ็น อาร์เอ็น ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paraibano

02:00 ใบเหลือง แคมพิเนสเซ่ พีบี 0 - 0 Serra Branca EC ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 ใบเหลือง เครนดิ 0 - 1 มกับบา เอฟซี 0-0
20:00 ใบเหลือง ลิจา แอทเลติก 0 - 1 มาร์ซา ใบเหลือง 0-0
22:30 เซจตัน คอรินเทียนส์ 1 - 3 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 0-1
22:30 ใบเหลือง Vittoriosa Stars 0 - 2 สวีอิยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:30 ใบเหลือง เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1 - 0 ราชประชา เอฟซี ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง กระบี่ เอฟซี 3 - 0 อุทัยธานี ฟอเรสท์ ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง เกษตรศาสตร์ เอฟซี 2 - 1 ตราด เอฟซี 1-0
18:30 ใบเหลือง นครศรียูไนเต็ดเอฟซี 5 - 1 ระนอง เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง กรมศุลกากร เอฟซี 1 - 0 สมุทรปราการ ซิตี้ ใบแดง ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ

22:59 ใบเหลือง มาดากัสการ์ 3 - 1 โมซัมบิก ใบเหลือง 1-0
02:00 ใบเหลือง ไนเจอร์ 2 - 0 กานา ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล อิรัก ลิก

18:00 Newroz SC(IRQ) 2 - 2 อัล โชลต้า 1-1

โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 ใบเหลือง เบอร์ซาสปอร์ (ยู19) 1 - 1 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) ใบเหลือง 0-1
16:00 ใบเหลือง อันตาลยาสปอร์ (ยู 19) 0 - 1 ชีวาสสปอร์(ยู19) ใบเหลือง 0-1
16:00 ใบเหลือง ฮาเตย์สปอร์ (ยู 19) 1 - 0 อลันยาสปอร์(ยู 19) ใบแดง ใบเหลือง 0-0
16:00 ใบเหลือง Keciorengucu U19 1 - 1 ซัมซุงสปอร์ ยู19 ใบเหลือง 0-0
16:00 ใบเหลือง Manisa Belediyespor U19 2 - 1 ทูสลาสปอร์(ยู19) ใบแดง ใบเหลือง 0-0
16:00 ใบเหลือง อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 3 - 1 อันคารากูคู(ยู19) ใบเหลือง 1-0
16:00 คาซิมปาซ่า (ยู 19) 2 - 2 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 0-0
16:00 ใบเหลือง ใบแดง เคย์เซริสปอร์ (ยู 19) 2 - 3 อิสตันบูลสปอร์(ยู 19) ใบเหลือง 0-2
16:00 อุมรานิเยสปอร์ (ยู 19) 3 - 4 แทร็บซอนสปอร์ (ยู 19) ใบเหลือง 1-2
16:00 ใบเหลือง คอนยาสปอร์(ยู19) 2 - 0 โบลูสปอร์ (ยู 19) ใบแดง 0-0
16:00 ใบเหลือง อัฟเจต อัฟยอนสปอร์(ยู19) 1 - 1 Pendikspor U19 ใบเหลือง 1-0
16:00 ใบเหลือง ใบแดง เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 2 - 2 อดานาสปอร์ ยู19 ใบแดง ใบเหลือง 2-1
16:00 ใบเหลือง ใบแดง อัลเตย์ สปอร์ (ยู 19) 1 - 0 โคคแคลิสปอร์ (ยู19) 0-0
16:00 ใบเหลือง เอสดิเซเฮอร์สปอร์ (ยู 23) 1 - 0 Erokspor U19 ใบเหลือง 0-0
17:00 กาลาตาซาราย (ยู 19) 5 - 0 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 2-0
19:00 ใบเหลือง กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 3 - 2 กัซเทป (ยู 19) ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:00 ใบเหลือง เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 0 - 0 เปอร์ซิส โซโล เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 0-0
16:00 ใบเหลือง บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด 1 - 1 Dewa United FC ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล OFC Club Championship U17

11:00 ฟิจิ (ยู 17) 0 - 3 ตาฮิติ (ยู 17) 0-0
14:00 นิวแคลิโดเนีย (ยู 17) 0 - 1 นิวซีแลนด์ (ยู 17) ใบแดง 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

18:00 ใบเหลือง บิยาร์เรอัล(ญ) 1 - 0 CD Alaves (w) ใบแดง ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง เรอัล เบติส ( ญ ) 1 - 3 มาดริด ซีเอฟเอฟ (ญ) ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง เลบานเต้ ยูดี (ญ) 3 - 1 อัลฮามา ซีเอฟ (ญ) ใบเหลือง 1-1
00:15 ใบเหลือง ซีดี ตากอน(ญ) 2 - 1 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ENG SD1

22:00 ใบเหลือง Bideford AFC 2 - 2 Slimbridge AFC ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ENG UD1

22:00 เวิร์คคิงตัน 3 - 0 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 1-0
22:00 ใบเหลือง Kidsgrove Athletic 1 - 2 สเกลเมอร์สเดลยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ลุฟเบร้อ ไดนาโม 2 - 1 Sporting Khalsa 1-1

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

20:30 เอซี มิลาน(ญ) 1 - 4 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 1-2
20:30 ใบเหลือง ฟิออเรนติน่า (ญ) 2 - 0 Pomigliano (w) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

22:00 Dalbeattie Star 1 - 6 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง 0-4
22:00 Tranent Juniors 4 - 0 เกรทน่า เอฟซี 2-0
22:00 ใบเหลือง Civil Service Strollers FC 0 - 0 โบเนสส์ ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
22:00 Gala Fairydean 1 - 0 Cumbernauld Colts 0-0
22:00 สปาร์ตันส์ 5 - 1 Caledonian Braves 2-0
22:00 ฮาร์ทส์(สำรอง) 3 - 0 มหาวิทยาลัยอีดินเบิร์ก เอฟซี 1-0
22:00 อีสต์ สเตอร์ลิง 1 - 4 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 1-2
22:00 ใบเหลือง East Kilbride 2 - 2 Celtic B 2-1

โปรแกรมบอล การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก

21:00 ฟีลเคียร์ 1 - 2 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 0-1
21:00 ใบเหลือง เคอาร์ เรย์ยาวิค 1 - 1 ไออาร์ เรกยะวิก ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

19:00 ซีเรีย(ยู20)(N) 2 - 1 จีน (ยู20) 1-0
00:00 สกอตแลนด์ (ญ) ยู16 8 - 0 Liechtenstein (w) U16 3-0
00:00 สกอตแลนด์ (ญ) ยู16 0 - 0 โปแลนด์ ( ญ ) ยู 16 0-0
07:30 ใบเหลือง สหรัฐอเมริกา 0 - 0 โคลัมเบีย ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

19:00 ใบเหลือง เบงกาลูรู 3 - 1 เซนไนยิน เอฟซี ใบเหลือง 3-0
21:00 ใบเหลือง ใบแดง โมฮัน บากอน(อินเดีย) 2 - 0 เดลี ไดนามอส ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista B

21:00 ใบเหลือง โอเอสเต้ 0 - 0 โคเมอเชียล-เอสพี ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง ริโอ คลาโร่ 3 - 0 เลเมนเชเอสพี ใบเหลือง 1-0
02:00 ใบเหลือง ปอนเต เปรตา 2 - 1 เตาบาแต ใบเหลือง 1-0
03:00 ใบเหลือง เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0 - 0 ยูเวนตุส เอสพี ใบเหลือง 0-0
04:00 ใบเหลือง ลิเนนเซ่(บราซิล) 0 - 0 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า ใบเหลือง 0-0
05:30 ใบเหลือง เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1 - 1 เซา คาเอตาโน่ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล แชมป์ ซี

01:00 ใบเหลือง Uniao Suzano AC SP 3 - 4 มาริเลีย ใบเหลือง 3-2
02:00 ใบเหลือง อูแด็กซ์ เซา เปาโล 0 - 1 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี ใบเหลือง 0-1
02:00 ใบเหลือง อีซี เซา โชเซ เอสพี 0 - 0 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี ใบเหลือง 0-0
04:00 ใบเหลือง เซอร์เทาซินโญ่ 0 - 5 กาปิ วาเรียโน ใบเหลือง 0-2
06:00 ใบเหลือง ใบแดง Itapirense/SP 1 - 1 บาร์เรโตส เอสพี ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์

22:00 Tamale City 2 - 3 Bibiani Gold Stars 1-1
22:00 ใบเหลือง Medeama SC 0 - 1 Accra Hearts of Oak ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

19:30 ใบเหลือง KAA Gent Ladies 1 - 4 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) ใบเหลือง 0-3
22:15 คลับบรูซ(ญ) 6 - 1 เอนด์ราต อาลาส (ญ) 3-1
01:00 ใบเหลือง เควี เมเชเลน(ญ) 0 - 4 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 0-2

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

22:00 เอสดี เบียไซน์ 0 - 1 ซีดี อิซาร่า 0-1
22:00 ใบเหลือง อัลคอร์ค่อน บี 1 - 0 CD Diocesano ใบเหลือง 1-0
22:30 ใบเหลือง ใบแดง บูร์โกส เปอเมซาส 1 - 0 กอมโปสเตลา ใบเหลือง 1-0
22:30 เบรีย 1 - 0 เอสดี เกอร์นิกา 1-0
22:30 ใบเหลือง UD Mutilve 1 - 0 เอดี ซานฮวน ใบเหลือง 1-0
22:45 ใบเหลือง ใบแดง โพลโวลีน 1 - 1 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง ใบแดง Rio Sports 2 - 1 ยูดี โลโกรนเยส บี ใบแดง ใบเหลือง 1-0
23:30 ใบเหลือง โอเรนเซ 0 - 1 มาริโน่ ลูอันโก้ ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 1 - 1 แตร์ราสซ่า 0-0
00:30 ใบเหลือง เซสต้าโอ 1 - 0 อูเตโบ เอฟซี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

19:00 ใบเหลือง บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19) 1 - 1 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 ใบเหลือง เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 0 - 2 วีเอสจี อัลท์ไลนิค ใบเหลือง 0-0
19:00 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 1 - 1 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 1-1
20:00 ใบเหลือง Bocholt FC 0 - 1 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

21:00 Racing Club de France 2 - 1 ก็อง 2 ใบเหลือง 0-1
21:30 ใบเหลือง Haguenau 2 - 0 แซง กวองแตง ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี 1 - 1 เอปินาล ใบเหลือง 1-0
22:59 อันเดรซัก 0 - 1 โรโมแรนติน 0-0
22:59 ใบเหลือง ใบแดง สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 1 - 3 ES Wasquehal ใบเหลือง 1-0
00:00 ใบเหลือง ไฮอีเรส 0 - 0 ลียง ดูเชรี่ ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง ใบแดง เม็ตซ์ บี 0 - 1 คอลมาร์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง บิวแวร์ส 2 - 1 Evreux Maccabi Paris ใบเหลือง 1-0
00:00 เอฟซี น็องต์ บี 0 - 0 Bourges 0-0
00:00 ใบเหลือง กรานวิลเล 1 - 2 แรนส์ 2 ใบเหลือง 0-2
00:00 ชาร์เทรส เอฟซี 0 - 1 เอฟซี รูออง 0-0
00:00 ใบเหลือง เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล 0 - 0 Olympique Ales ใบเหลือง 0-0
00:00 โอแซร์ บี 0 - 2 Grasse 0-0
00:00 ใบเหลือง เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 1 - 0 Chateaubriant ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

18:00 ใบเหลือง อินโกลสปอร์ 1 - 1 24 Erzincanspor ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1 - 2 Ispartaspor ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี

18:00 ใบเหลือง Catalca Spor 1 - 0 Celspor ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง Bulvarspor 1 - 0 Kusadasispor ใบเหลือง 0-0
18:00 Kestel 0 - 0 กูมัสฮาเนสสปอร์ ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง คาซิยาก้า 2 - 0 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21

20:15 ใบเหลือง Baniyas SC U21 1 - 3 คอร์ ฟัคแคน (ยู 21) ใบเหลือง 1-0
20:15 ใบเหลือง อัจมาน คลับ (ยู 21) 1 - 1 อัลไอน์ (ยู 21) ใบเหลือง 0-1
20:15 ใบเหลือง ใบแดง ชาบับ ดูไบ (ยู 21) 3 - 3 อัล-ชาร์จาห์ (ยู 21) ใบเหลือง 1-0
20:15 ใบเหลือง อัล-ดาฟรา (ยู 21) 4 - 0 อัล นาสร์ (ยู 21) ใบแดง ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

14:15 ใบเหลือง Harju JK Laagri(N) 4 - 3 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี ใบเหลือง 2-3
16:05 ใบเหลือง วาปรัส ปาร์นู 1 - 2 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน ใบเหลือง 0-1
17:00 ใบเหลือง ปาร์นู เจเค 1 - 1 ทาร์ตู เจเค มัก 2 ใบเหลือง 0-1
18:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0 - 0 ทรานส์ นาร์ว่า ใบเหลือง 0-0
19:15 ทูเลวิค วิจานดี่ 1 - 3 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 ใบเหลือง 1-3
20:30 ใบเหลือง FC Kuressaare II 2 - 1 Tartu Kalev ใบเหลือง 1-1
21:30 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 4 - 2 Tallinna FC Ararat TTU ใบเหลือง 1-0
22:30 ใบแดง ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 1 - 2 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด ใบแดง 1-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์

01:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 3 - 0 ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin

20:30 ใบเหลือง ดีฌง(ญ) 0 - 2 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) ใบเหลือง 0-0
20:30 บอร์กโดซ์ (ญ) 3 - 0 เอฟซี แฟลช (ญ) 0-0
22:00 ใบเหลือง เฟลอรี่ 91 (ญ) 2 - 0 เลอ อาฟร์(ญ) ใบเหลือง 1-0
22:00 โอลิมปิก ลียง (ญ) 2 - 0 มงต์เปลลิเย่ร์ (ญ) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

20:30 ใบเหลือง Dom Bosco MT 1 - 1 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที ใบแดง ใบเหลือง 1-0
04:00 ใบเหลือง Nova Mutum EC 1 - 1 Sport Sinop ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล BRA SE

01:15 ใบเหลือง เฟรย์ ปัวลิสตาโน่ 1 - 2 AD Atletica Gloriense ใบเหลือง 1-0
02:00 ใบเหลือง Falcon FC 3 - 0 Dorense SE ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Brasiliense DF 1

20:30 ใบเหลือง เอสอี ซานต้า มารีอา 1 - 2 ปาราเนา อีซี ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 1 - 1 Bidco United ใบเหลือง 0-1
19:00 พอสต้า เรนเจอร์ 1 - 1 FC Talanta 1-0
19:00 ใบเหลือง เคนยา โพลิส เอฟซี 3 - 0 ทัสเคอร์ 3-0
19:00 ใบเหลือง ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 1 - 2 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
19:00 วาซิโต้ เอฟซี 1 - 1 เคซีบี ใบเหลือง 0-1
19:00 ใบเหลือง แมทารี่ ยูไนเต็ด 1 - 5 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ ใบเหลือง 0-1
19:15 โซฟาพาก้าเอฟซี 2 - 0 Vihiga Bullets 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

03:00 ใบเหลือง เบรัสเตกี 0 - 1 Leandro N Alem ใบเหลือง 0-0
03:00 ใบเหลือง อัล คิว ซา 2 - 0 เจนเนอรัลลามาดริด ใบเหลือง 1-0
03:00 ใบเหลือง Liniers 2 - 1 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล รวันดา National League

20:00 ใบเหลือง Rwamagana City 1 - 0 เอเอส คิกาลี 1-0
20:00 ใบเหลือง มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 1 - 1 เรยอน สปอร์ต เอฟซี ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง Musanze FC 0 - 1 Rutsiro FC ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง Kiyovu FC 2 - 3 เอพีอาร์ เอฟซี ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Desportivo Huila รอ Recreativo Libolo
21:00 Wiliete รอ Isaac de Benguela
21:00 Academica Do Lobito รอ Cuando Cubango
21:00 Dragao รอ Sporting Cabinda
21:00 Sporting de Benguela รอ Progresso da Lunda Sul
21:00 Sagrada Esperanca รอ Interclube Luanda
21:00 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ รอ บราวอส โด มาควิส
21:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา รอ Santa Rita FC

โปรแกรมบอล แคเมอรูน Elite two

20:20 ใบเหลือง Tonnerre Yaounde 3 - 0 Foncha Street Bamenda ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง ใบแดง Aigle Royal du Moungo 1 - 2 Unisport Bafang ใบเหลือง 1-1
21:00 ใบเหลือง nternational Sporting De Douala 2 - 1 Rangers FC of Bafut ใบเหลือง 2-0
22:59 ใบเหลือง ไดนาโม เดอ ดูอาลา 0 - 1 Stade FC de Bertoua ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 ใบเหลือง พลาซ่า อมาดอร์ 3 - 1 เลี่ยนซา เอฟซี (พีเอเอ็น) ใบแดง ใบเหลือง 0-0
06:15 ใบเหลือง ใบแดง Herrera FC 3 - 4 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ใบเหลือง 3-1

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 เมืองเลย ยูไนเต็ด 1 - 1 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 0-1
15:30 พะเยา เอฟซี 1 - 1 วัดโบสถ์ เอฟซี 1-0
15:30 สี่แควเอฟซี 2 - 0 นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
15:30 ใบเหลือง ยโสธรเอฟซี 3 - 2 สุรินทร์ โขงชีมูล ใบเหลือง 2-1
15:30 Muang Trang United 1 - 2 ปัตตานี 1-0
15:30 สุราษฎร์ธานี ซิตี้ 2 - 0 Young Singh United 1-0
15:30 ใบเหลือง ใบแดง บ้านบึง 1 - 2 Pluakdaeng United ใบแดง ใบเหลือง 1-1
15:30 ใบเหลือง สระบุรี เอฟซี 0 - 1 ชัยนาท ยูไนเต็ด 0-0
15:30 ใบเหลือง Lopburi City FC 2 - 0 อัสสัมชัญ ธนบุรี 1-0
16:00 ใบเหลือง ใบแดง Muangnont Bankunmae FC 1 - 1 Royal Thai Air Force FC ใบแดง ใบเหลือง 0-1
17:00 จันทบุรีเอฟซี รอ Marine Corps FC
17:00 ใบเหลือง จังหวัดจันทบุรี 1 - 0 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี ใบเหลือง 0-0
17:30 Kanchanaburi City 1 - 0 อ่างทอง เอฟซี 0-0
18:00 พิษณุโลก เอฟซี 2 - 1 น่าน เอฟซี 0-0
18:00 ขอนแก่น เอฟซี 1 - 0 อุบลราชธานี เอฟซี 1-0
18:00 ใบเหลือง ขอนแก่น เอฟซี 1 - 0 Ubon Krua Napat FC ใบเหลือง 1-0
18:00 ราชนาวีสโมสร 0 - 1 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:00 Phuket Andaman 3 - 0 ตรัง เอฟซี 0-0
18:00 Rasi Salai United รอ มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี

โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

01:30 ฟราน โบเรียนส์ 3 - 1 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 2-0
02:00 เคเอสเค ไฮสท์ 1 - 1 แอฟเซ ลีแอช 0-1
02:00 Patro Eisden 2 - 1 เควีเค ไทอ์เนน ใบเหลือง 1-0
02:00 Hoogstraten VV 1 - 0 รูเปล บูม ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบแดง La Louviere 1 - 1 Thes Sport 1-0

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:00 Fortis Limited 1 - 1 บังกลาเทศ โปลิสคลับ ใบเหลือง 1-1
16:00 ใบเหลือง พสุนธรา คิงส์ 3 - 1 เชค รัสเซล เคซี ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

04:00 ใบเหลือง CD FAS Reserves 2 - 0 Once Deportivo de Ahuachapán U20 ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 ใบเหลือง เรด แอร์โร 1 - 0 คาบเว วอร์ริเออร์ส ใบเหลือง 1-0
20:00 Nchanga Rangers 3 - 3 Chambishi FC 1-1
20:00 ใบเหลือง Nkwazi 0 - 1 Kansanshi Dynamos ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง Prison Leopards FC 2 - 0 Buildcon FC ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง Nkana FC 1 - 1 Green Buffaloes ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 วีเอฟบีเออร์บัค 1 - 0 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 0-0
19:00 ใบเหลือง Tus Dassendorf 3 - 3 FC Suderelbe ใบแดง ใบเหลือง 3-1
19:00 ใบเหลือง SC Staaken 0 - 2 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง RSV Eintracht 1 - 1 เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ 0 - 1 SC Freital ใบเหลือง 0-0
19:00 วีเอฟซี พลูเอน 6 - 2 SV Blau-Weiss Zorbau 0-0
20:00 SG Dynamo Schwerin 2 - 0 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 1-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga

09:00 ใบเหลือง เอดี การ์เมลิต้า 1 - 1 AD Sarchi ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง Puerto Golfito 0 - 3 Municipal Garabito ใบเหลือง 0-2
03:00 ใบเหลือง San Jose Costa Rica 1 - 1 Municipal Turrialba ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

00:00 ใบเหลือง ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 1 - 0 Chimaltenango FC ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 1 - 1 Deportivo Barberena FC ใบเหลือง 1-0
02:00 Puerto San Jose รอ CD Suchitepequez

โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 ใบเหลือง HYH Export Sebaco FC 1 - 2 วอลเตอร์เฟอร์เรตติ ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie

20:30 เอซีวี แอสเซ่น 2 - 1 ฮาเคเมส บอยส์ ใบแดง ใบเหลือง 2-0
00:00 ใบเหลือง VV Sint Bavo 2 - 1 ยูเอ็นเอ ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

20:30 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 0 - 1 Lisse 0-0
20:30 ใบเหลือง OFC Oostzaan 2 - 3 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 2-1
20:30 ใบเหลือง นูร์ดวิก 2 - 1 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 0-1
20:30 ชีเวนนินเกน 1 - 3 Katwijk 1-1
21:00 ควิก บอยส์ 1 - 1 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 0-1
21:00 ใบเหลือง โวเลนดัม (เยาวชน) 2 - 1 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) ใบเหลือง 2-0
21:00 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม 2 - 1 ทีอีซี 0-1
21:00 สปาเคนเบิร์ก 1 - 1 โคซัคเค่น บอยส์ ใบแดง 0-1
00:00 ใบแดง เดอ ทริฟเฟอร์ส 2 - 1 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B

04:30 ใบเหลือง Union Villa Krause 1 - 0 ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division

01:00 ใบเหลือง ใบแดง CS Atletico Tulancingo 1 - 1 Faraones Texcoco ใบเหลือง 0-1
04:00 ใบเหลือง Deportiva Venados II 3 - 0 Progreso Yucatan ใบเหลือง 2-0
05:10 ใบเหลือง Real San Cosme 1 - 1 Correcaminos III ใบเหลือง 1-0
05:20 Bombarderos de Tecamac FC 2 - 0 Centro de Formacion Chaco Gimenez ใบเหลือง 2-0
07:00 ใบเหลือง Estudiantes de Queretaro 2 - 0 CD Inter Queretaro II ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

19:00 ใบเหลือง ใบแดง เบลกราโน่(สำรอง) 0 - 1 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) ใบเหลือง 0-1
19:00 ใบเหลือง ลานุส(สำรอง) 3 - 1 โคลอน (สำรอง) ใบเหลือง 2-0
19:00 ใบเหลือง กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 1 - 0 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) ใบเหลือง 0-0
19:10 ใบเหลือง อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 3 - 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) ใบแดง ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

18:00 ใบเหลือง โอซาซูนา(ญ) 0 - 1 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า(ญ) ใบเหลือง 0-0
18:30 ใบเหลือง แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 0 - 1 เออิบาร์ (ญ) 0-0
21:10 ใบเหลือง แอตเลติโก มาดริด ซี(ญ) 2 - 1 Madrid CFF III (W) ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง Victoria CF Coruna (W) 1 - 1 UD Mos (W) ใบเหลือง 0-0
22:30 Real Sociedad II (W) 1 - 1 โอยาร์ตซุน เคอี (ญ) 1-0
22:59 CD Juan Grande (w) 0 - 0 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง Fundacion CD Tenerife B (W) 2 - 1 CD Achaman Santa Lucia (w) ใบเหลือง 2-0
00:00 ใบเหลือง Ciudad Alcala CF (W) 2 - 2 ADFB La Rambla (w) ใบแดง ใบเหลือง 1-2
00:00 ใบเหลือง ซานต์ กาเบรียล(หญิง) 2 - 3 ซีอี ซีกัลป์ (ญ) ใบแดง ใบเหลือง 1-2
00:00 ใบเหลือง CD Julio Suarez (w) 2 - 3 ยูดี เจเนโต เดล เทอิเด (ญ) ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:30 วิโบเนเซ่ 0 - 2 คาตาเนีย 0-0
21:00 Atletico Uri 3 - 0 COS Sarrabus Ogliastra 1-0

โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก

21:00 เตร เพนน์ 3 - 0 Cailungo 2-0
21:00 S.S Pennarossa 2 - 3 เอส.เอส.มูราต้า 1-0
21:00 เอสพี โดมัญญาโน 1 - 3 เอซียูเวเนส โดกาน่า 1-0
21:00 เอสพี คอสมอส 4 - 0 ซาน โจวันนี 2-0

โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women

19:00 ใบเหลือง อัตเลติโก มาดริด บี (ญ) 1 - 1 Torrelodones (w) ใบเหลือง 0-1
19:45 ใบเหลือง CD Femarguin (w) 2 - 0 Fundacion CD Tenerife (W) ใบเหลือง 2-0
01:30 ใบเหลือง Almeria (w) 1 - 3 Real Union de Tenerife (W) ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

22:00 ใบเหลือง เซนต์โยเซฟ เอฟซี 2 - 0 ยูโรปาเอฟซี ใบเหลือง 1-0
00:30 ใบเหลือง ใบแดง ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 2 - 5 มอนส์คัลปีเอสซี ใบแดง ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล

02:00 Operario/AM รอ ฟาส คลับ (สมัครเล่น)
07:10 ใบเหลือง นาซิอองนาล (สมัครเล่น) 1 - 1 ริโอนิโกร (สมัครเล่น) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

22:00 ใบเหลือง Pevidem SC 0 - 1 จีดี บรากานคา ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง โอลฮาเนนเซ่ 0 - 3 FC Serpa ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล Lebanese Premier 2

19:15 ใบเหลือง อัล มาบาร์ลาฮ 1 - 1 Nahda Barelias 0-1
19:15 ใบเหลือง AL_egtmaaey trablos 1 - 0 Al Ahley Saida 1-0

โปรแกรมบอล

17:00 ใบเหลือง พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 2 - 1 อโตรมิโตส (ยู 19) ใบเหลือง 2-0
17:00 ใบเหลือง ใบแดง โวลอส เอ็นพีเอส (ยู 19) 1 - 3 พาไนโทลิกอส(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
17:00 ใบเหลือง แอสเตราส ตริโปลิส (ยู 19) 2 - 1 พานาธิไนกอส(ยู19) ใบเหลือง 0-0
17:00 ใบเหลือง ใบแดง ปาส ลาเมีย(ยู19) 2 - 0 Ionikos U19 ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง OF Ierapetras U19 0 - 3 Kalamata U19 0-2

โปรแกรมบอล

20:00 Top Junior 1 - 2 Romania Inter Star 0-1
20:00 ใบเหลือง Magara Young Boys 2 - 1 บูจุมบูรา ซิตี้ 0-0
20:00 Fc Tigre Noir รอ รูกินโซ เอฟซี

โปรแกรมบอล

22:00 ใบเหลือง Kenpong Football Academy 0 - 0 Basake Holy Stars FC ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 ใบเหลือง พูมาส ยูนัม (ญ) 2 - 3 ปาชูกา(ญ) ใบเหลือง 1-0
06:05 ใบเหลือง คลับ ลีออน (ญ) 0 - 1 มอนเทอร์เรย์(ญ) ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล

18:00 ใบเหลือง ซาน เฟลิกซ์ ซีเอฟ(ยู19) 2 - 1 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) ใบเหลือง 1-1
18:00 CD Maspalomas U19 1 - 0 CD Las Longueras U19 0-0
18:45 ใบเหลือง Danok Bat U19 2 - 4 โอซาซูนา (ยู 19) ใบเหลือง 2-1
19:00 CF Juventud Laguna U19 0 - 0 เอสดี ซาน โฮเซ่ (ยู 19) ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง Ibarra U19 1 - 2 เอดี ฮูราคาน (ยู 19) ใบเหลือง 0-2
20:00 ใบเหลือง San Roque Balompie U19 3 - 2 เรอัล เบติส (ยู 19) ใบเหลือง 2-1
22:00 ใบเหลือง CD Diocesano U19 1 - 5 อัลโกเบนดาส ซีเอฟ(ยู 19) ใบเหลือง 1-3
22:00 ใบเหลือง ใบแดง Badazous U19 1 - 4 ราโย บาเยกาโน (ยู 19) ใบเหลือง 1-1
22:15 ใบเหลือง ฮูเอสก้า(ยู19) 2 - 1 Sabadell U19 1-0
22:30 ใบเหลือง ใบแดง FC Cartagena U19 2 - 3 Albacete U19 ใบเหลือง 1-2
22:59 ใบเหลือง เอสปันญ่อล(ยู 19) 1 - 3 คิโรน่า(ยู 19) ใบเหลือง 1-1
22:59 ใบเหลือง Seneca CF U19 1 - 2 คาลาเวร่า ซีเอฟ(ยู19) ใบเหลือง 1-2
23:30 ใบเหลือง ยูดี อัลซีรา(ยู 19) 0 - 2 Hercules U19 ใบเหลือง 0-0
23:30 CD Roces U19 4 - 0 Gimnastica de Torrelavega U19 ใบเหลือง 2-0
00:30 ใบเหลือง CF Badalona U19 1 - 0 CF Damm U19 ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

03:00 ใบเหลือง Willikies FC 1 - 2 Blue Jays FC ใบเหลือง 1-0
05:10 Jennings Grenades 4 - 1 Liberta ใบเหลือง 0-1
07:20 ใบเหลือง เอสเอพี เอฟซี 2 - 4 Pigotts Bullets FC ใบเหลือง 0-3

โปรแกรมบอล

22:00 ใบเหลือง เบเลเนนส์(ยู 19) 1 - 2 อคาเดมิก้า โคอิมบร้า(ยู 19) ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง จีดี เอสโตริล-ไปรอา (ยู 19) 1 - 0 วิลาฟรานควีนเซ่ (ยู 19) ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 19) 1 - 0 เบนฟิก้า(ยู 19) ใบแดง ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง เอฟซี ปอร์โต้(ยู 19) 1 - 1 วิเซล่า (ยู 19) ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง เอฟซี ฟามาลิเกา (ยู19) 1 - 0 เบาวิสต้า(ยู 19) 0-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง แอตเลติโก คลับ มารินเฮนเซ่ (ยู19) 2 - 3 Clube Condeixa U19 ใบเหลือง 2-1
22:00 ใบเหลือง วาร์ซิม(ยู19) 2 - 1 มารินยาส เอฟซี(ยู19) ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง อมารานเต้ (ยู19) 2 - 2 Vilaverdense FC Sub-19 ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง ไลซอส(ยู 19) 2 - 0 Luxita U19 ใบเหลือง 2-0
22:00 โตรเฟนเซ่(ยู19) 1 - 3 เมียเรอเลนเซ่(ยู19) 0-1
22:00 ใบเหลือง อูเนียว ไลเรีย(ยู 19) 1 - 1 CD Mafra U19 ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง Anadia U19 1 - 2 วิตอเรีย เอสซี กิมาไรส์(ยู 19) ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง คาซ่า เพีย ยู19 1 - 0 นาซิโอนัล (ยู19) ใบแดง ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง มาริติโม ยู19 2 - 1 วิตอเรีย เอฟซี เซตูบัล (ยู 19) ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ยูนิเอา ทอร์เรนเซ่ ยู19 1 - 2 อัลเวอร์ก้า ยู19 0-1
22:00 ปากอส เฟอร์ไรร่า(ยู 19) 3 - 3 ทอนเดล่า (ยู 19) 2-2
22:00 ใบเหลือง บราก้า(ยู 19) 0 - 1 กอนโดมาร์ (ยู19) ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ริโอ อาฟ(ยู 19) 2 - 0 กิล วิเซนเต้(ยู 19) ใบเหลือง 1-0
22:00 เฟยเรนเซ่ (ยู19) 5 - 1 ปาโดนเซ่(ยู19) 3-0
22:00 ใบเหลือง LimianosU19 3 - 1 SC Mirandela U19 ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง Sousense U19 1 - 1 เอสซี เอสพินโฮ(ยู19) 0-1
22:00 ใบเหลือง ใบแดง ยูนิออ โนกัวเรนเซ่ เอฟซี(ยู19) 3 - 2 Valadares Gaia FC U19 ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง เอสซี ลาเมโก(ยู19) 1 - 3 เอฟซี เพนาเฟล(ยู19) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

18:00 Eleven Arrows FC 2 - 2 Life Fighters 1-1
19:00 Pyeongtaek Citizens FC 0 - 4 แบล็ค แอฟริกา 0-0
19:00 United Africa Tigers 4 - 1 Young Brazilians FC 0-0
21:00 Blue Waters FC 2 - 0 Julinho Sporting 1-0
21:00 Okahandja United FC 0 - 0 UNAM FC 0-0
21:00 Mighty Gunners 2 - 3 ตูราเมจิก 0-0
22:00 Orlando Pirates Windhoek 1 - 3 แอฟริกา สตาร์ เอฟซี 0-3
22:00 FC Civics 2 - 3 Young Africans Sports Club 0-0

โปรแกรมบอล

21:00 ใบเหลือง Security Systems FC 2 - 0 Mogoditshane Fighters 0-0

โปรแกรมบอล

01:00 ใบเหลือง Vilavelhense 3 - 0 รีโอ บรังโก-อีเอส ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล

22:00 รัชเดน ไดมอนด์ 0 - 2 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 0-1
22:00 Hednesford Town 1 - 2 อัลเวเชิร์ช 1-2
22:00 อีกส์สตัน เอฟซี 1 - 2 โคลวิลล์ ทาวน์ ใบแดง 0-0
22:00 ใบเหลือง เลสตัน เอฟซี 1 - 0 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง นูเนียตัน โบโรห์ 0 - 0 สตัวร์บริดจ์ ใบเหลือง 0-0
22:00 รอยสตัน ทาวน์ 1 - 0 นีดแฮมมาร์เก็ต 0-0
22:00 ใบเหลือง บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 3 แทมเวิร์ธ ใบเหลือง 1-2
22:00 ฮิทชิน ทาวน์ 0 - 0 เบดฟอร์ด ทาวน์ 0-0
22:00 คิงส์ แลงลีย์ 0 - 2 บาร์เวล 0-1
22:00 ใบเหลือง ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 2 - 0 รูเชล โอลิมปิค ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง เรดดิตช์ ยูไนเตด 2 - 0 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล

15:40 ใบเหลือง Royal AM Reserves 2 - 0 Moroka Swallows Reserves ใบเหลือง 0-0
17:00 ใบเหลือง ออร์แลนโด้ ไพเรตส์(สำรอง) 2 - 0 Richards Bay FC Reserves ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

02:30 ใบเหลือง FS La Massana 8 - 0 เอฟซี ซานต้า โคโลม่า บี ใบแดง ใบเหลือง 3-0
02:30 CF Esperanca dAndorra รอ ยูอี ซานต้า โคโลม่า บี

โปรแกรมบอล

20:00 ใบเหลือง Ngadeu FFA (W) 0 - 2 เอฟซี อีโบโลว่า (ญ) ใบเหลือง 0-1
21:00 Caiman Douala (w) รอ Lekie Filles FC (W)
21:30 ใบเหลือง Eding Sport (w) 0 - 3 Authentic de Douala (W) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

22:59 Star Arafat รอ AS Pompier
01:30 ASC Kouva รอ C Moulaye MBarek

โปรแกรมบอล

19:00 ใบเหลือง Kamonyi FC (w) 4 - 2 Youvia WFC (W) ใบเหลือง 2-2
19:20 IPM WFC (W) 0 - 2 ES Mutunda (w) 0-1

โปรแกรมบอล

22:59 ใบเหลือง Kiang West FC 3 - 2 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี ใบเหลือง 0-2
22:59 ใบเหลือง BST Galaxy 1 - 1 TMT FA 0-0
22:59 ใบเหลือง บีเค มิลาน 4 - 1 Harts ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล

21:00 ลันวิท เมเจอร์ 4 - 1 Pontardawe Town ใบแดง 0-1
21:00 คาร์มาร์เธ็น 4 - 3 คุมบราน เซลติก 2-1
21:00 Chirk AAA 1 - 2 Colwyn Bay 1-1
21:00 Llanidloes Town 0 - 3 โฮลลีย์เวลล์ 0-1
21:30 กุลสฟิลด์ เอฟซี 2 - 2 ทคอนวี ยูไนเต็ด 0-1
21:30 Penrhyncoch 2 - 1 Holyhead Hotspur 2-0
21:30 แอลลาเนลี 1 - 1 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 0-0
21:30 เกรสฟอร์ดแอธเลติก รอ ลานดูเนา
21:30 พอร์ทมาด็อก 0 - 4 รูตินทาวน์ เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล

15:10 เอเอสเอ็มออราน(ยู19) 3 - 0 MC El Bayadh U19 0-0
15:10 ใบเหลือง MC Saida U19 1 - 2 ES Mostaganem U19 ใบแดง ใบเหลือง 0-0
15:20 ใบเหลือง Hamra Annaba U19 2 - 1 เจเอสเอ็ม สกิกดา(ยู 19) 1-1
15:20 ใบเหลือง ES Ben Aknoun U19 5 - 1 อีเอส เซทีฟ(ยู 19) ใบเหลือง 1-0
15:25 ใบเหลือง ยูเอสเอ็มอัลเจอร์ (ยู19) 6 - 1 JS Kabylie U19 ใบเหลือง 3-0
15:40 ใบเหลือง CR Temouchent U19 1 - 3 GC Mascara U19 ใบแดง ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล

22:30 ใบเหลือง Etoile Filante Ouagadougou 1 - 0 ASEC Koudougou ใบเหลือง 1-0
00:45 ใบเหลือง AS Police Ouagadougou 0 - 3 Rahimo FC ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล

07:15 ใบเหลือง Treinta y Tres Capital 8 - 0 Treinta y Tres Interior ใบแดง ใบเหลือง 4-0

โปรแกรมบอล

02:00 ใบเหลือง CRB XI 3 - 1 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ ใบเหลือง 3-0
02:00 ใบเหลือง มูริซี่ 3 - 2 อราปิราก้า(เอเอสเอ) ใบเหลือง 2-1
05:00 ใบเหลือง คอรูริเป้ เอไอ 2 - 1 Desportivo Alianca AL ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล

10:00 ใบเหลือง FC Isabel United 3 - 3 Kula FC ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล

16:45 ใบเหลือง ใบแดง โครโตเน่ (เยาวชน) 2 - 4 Monopoli Youth ใบเหลือง 1-2
17:00 ใบเหลือง ใบแดง เรจจิน่า(ยู19) 1 - 2 ซาแลร์นิตาน่า(เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
17:00 โกเซนซา กัลโช่ (เยาวชน) 0 - 1 เบเนเวนโต้ (เยาวชน) 0-0
17:00 สเปเซีย(เยาวชน) 3 - 0 แตร์นาน่า (เยาวชน) 2-0
20:00 ใบเหลือง เจนัว(เยาวชน) 0 - 0 ปาร์ม่า(เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
20:00 ปาโดวา(เยาวชน) 0 - 1 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง ลาซิโอ(เยาวชน) 1 - 1 อัสโคลี่(เยาวชน) ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบเหลือง Imolese Calcio Youth 1 - 2 วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน) ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง FeralpiSalo Youth 1 - 1 เบรสชา(เยาวชน) ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง ชิตตาเดลล่า(เยาวชน) 1 - 2 วิเชนซ่า(ยู20) ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง โคโม (ยู 20) 1 - 0 เรจเจียนา (ยู 20) ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบเหลือง เปรูจา(เยาวชน) 4 - 0 ปิซา(ยู 19) ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบเหลือง AlbinoLeffe Youth 0 - 2 ยูเอสเครโมเนเซ(เยาวชน) ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง อะเลสแซนเดรีย(ยู19) 1 - 1 S.S.D. Monza 1912 Youth ใบเหลือง 1-1
20:30 สปอล(เยาวชน) 3 - 0 ปอร์เดโนเน(เยาวชน) 1-0
21:00 ใบเหลือง เปสคารา(เยาวชน) 2 - 1 Viterbese Castrense Youth 0-0

โปรแกรมบอล

20:30 World Girls FC (W) 5 - 0 Hippo FC (W) ใบเหลือง 2-0
21:00 DC Shooters FC (W) 0 - 4 Soccer Ambassadors FC (W) ใบเหลือง 0-2
23:10 Senior Pros FC (w) 3 - 2 Blanco FC (w) ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล

04:45 CD Barcena รอ Deportivo Palencia FC
07:00 ใบเหลือง AFF Guatemala 1 - 0 Futeca ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

02:00 Aquidauanense 1 - 0 Novoperario MS 0-0

โปรแกรมบอล

04:30 Uniao Atletica Carmolandense/TO 1 - 1 Capital TO ใบแดง 0-1

โปรแกรมบอล

02:30 ใบเหลือง พัลไมรัส(N) 4 - 3 ฟลาเมงโก ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล

04:00 ใบเหลือง CD Centenario 0 - 1 Champions FC Academy ใบเหลือง 0-0
06:00 ใบเหลือง ใบแดง CA Independiente de la Chorrera Reserves 3 - 2 SD Panama Oeste ใบเหลือง 1-1
06:00 ใบเหลือง Mario Mendez FC 2 - 0 Union Cocle ใบเหลือง 2-0
06:00 ใบเหลือง San Martin FC 0 - 0 Alianza FC Panama Reserves ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

22:00 ใบเหลือง ใบแดง อโมร่า เอฟซี 1 - 0 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง Real SC 0 - 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน บี ใบแดง ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง ซีเอฟคาเนลาส 2010 1 - 0 แอนาเดีย ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง S. Joao Ver 2 - 0 มอนตาเรเกร ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง วิลาเวอเดินเซ่ 0 - 2 เอฟซี เฟลเกยราส ใบแดง ใบเหลือง 0-2
22:59 ใบเหลือง วิตอเรีย เซตูบัล 2 - 3 Mokala Pancheners ใบเหลือง 0-1
02:00 ใบเหลือง Paredes 0 - 1 เฟฟ ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

22:59 ใบเหลือง ฟูเอนลาบราดา 0 - 0 คูลทูรัล เลโอเนซ่า ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง เอสดี โลโกรเนส 1 - 0 เรอัล มูร์เซีย ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1 - 0 ซาลามังก้า ใบเหลือง 1-0
01:00 ใบเหลือง เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1 - 1 เอดี เซวตา ใบเหลือง 0-0
01:00 ใบเหลือง เอลเดนเซ่ 0 - 0 โอซาซูน่า บี ใบเหลือง 0-0
01:15 ใบเหลือง บาร์เซโลน่า บี 1 - 1 เรอัล โซเซียดาด บี ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล

19:00 ใบเหลือง ใบแดง ASDCT (W) 0 - 1 WAC Casablanca (W) ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล

15:10 Ulinzi Starlets (W) 0 - 1 Wadadia (W) 0-1

โปรแกรมบอล

19:00 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 1 - 3 Muranga Seal 0-2

โปรแกรมบอล

10:30 ใบเหลือง โคราส เดอ นายาริท 1 - 0 ยู.เอ.ซาคาเตคาส ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง คอร์รีคามินอส 2 4 - 0 CD Inter Queretaro ใบแดง ใบเหลือง 2-0
00:00 ใบเหลือง ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 0 - 1 Los Cabos United ใบเหลือง 0-0
03:20 ใบเหลือง Yalmakan FC 2 - 0 Leviatan FC ใบเหลือง 1-0
04:00 Originales Aguacateros de Uruapan 3 - 2 เรโบเซรอส เดอ ลา พายแดด 1-0
04:00 ใบเหลือง Ciervos FC 1 - 1 คลับ คาร์โนนิรอส มาริน่า ใบแดง ใบเหลือง 0-0
04:00 ใบเหลือง Escorpiones FC 0 - 4 ปาชูกา 2 ใบเหลือง 0-2
05:00 ใบเหลือง Tritones Vallarta MFC 3 - 0 มิเนอรัล เดอ เฟสเนลโล ใบเหลือง 3-0
05:00 คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า 3 - 2 สปอร์ติง คานามาย ใบเหลือง 2-1
05:00 ใบเหลือง Pioneros de Cancun 0 - 1 Mazorqueros FC ใบเหลือง 0-1
06:00 ใบเหลือง Mexicali FC 1 - 1 ซิมาร์โรเนส เดอ โซโนรา เอฟซี2 ใบเหลือง 1-0
06:00 ใบเหลือง Alebrijes de Oaxaca II 1 - 0 Huracanes Izcalli FC ใบเหลือง 0-0
07:00 ใบเหลือง Lobos ULM 2 - 1 แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์ ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล

22:00 ใบเหลือง Valadares Gaia FC B (W) 1 - 1 FC Romariz (w) 1-0
22:00 ใบเหลือง เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) 0 - 2 Braga B (W) ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล

18:30 ใบเหลือง Taranto U19 3 - 1 เซียน่า(ยู20) ใบเหลือง 2-0
20:30 ใบเหลือง ตริเอสติน่า(ยู19) 2 - 2 Rimini U19 ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง โมเดน่า(ยู20) 1 - 2 SudTirol U19 ใบแดง ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง ใบแดง คาร์เทน(ยู19) 0 - 1 วีร์ตุส ฟรังกาวิลล่า (ยู 19) ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง ใบแดง เลคโค่(ยู19) 0 - 0 Olbia U19 ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง เรนาเต้ (ยู 19) 1 - 0 Pro Sesto U19 ใบเหลือง 1-0
20:40 ใบเหลือง ปาแลร์โม ยู19 1 - 0 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล

23:10 ใบเหลือง Invicible Eleven 1 - 1 Nimba United ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล

20:15 ใบเหลือง ยาโร 0 - 1 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง เคพีวี คอคคูล่า 1 - 0 จีวาคีล่า เจเค ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง เฮดไอเอฟเค 1 - 1 กนิสตัน เฮลซิงกิ ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล

21:15 ใบเหลือง Arta Solar FC 2 - 0 Garde Republicaine SIAF 0-0
23:30 ใบเหลือง Q5/Nourie Transit 0 - 5 AS du Port ใบเหลือง 0-3

โปรแกรมบอล

02:00 ใบเหลือง เอนด์ราต อาลาส 1 - 1 RFC Wetteren ใบแดง ใบเหลือง 0-1
02:00 ใบเหลือง Oudenaarde 0 - 4 Sporting West Harelbeke ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล

01:45 ใบเหลือง ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ 2 - 2 Fluminense PI ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล

20:30 ใบเหลือง เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 1 - 1 Ravenna (w) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล

21:30 ใบเหลือง ADO Den Haag U21 3 - 2 NAC U21 ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล

13:00 เอ็นทีวี เบเลซา (ญ) รอ INAC Kobe (W)

โปรแกรมบอล 28/01/2566



โปรแกรมบอลBRA SE, Conmebol - Sudamericano U20, ENG SD1, ENG UD1, IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ, ISR U19, Lebanese Premier 2, OFC Club Championship U17, Portugal Campeonato Nacional, Turkey Bayanlar 1. Ligi, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, การแข่งขันฟุตบอลเรคยาวิก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คูเวต อิมมิเรต คัพ, แคเมอรูน Elite two, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ตุรกี ลีก 2, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิคารากัว Apertura ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Baiano Division, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato Gaucho Division 1, บราซิล Campeonato Goiano Division, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล Paranaense League, บราซิล Pernambucano League, บราซิล แชมป์ ซี, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลเยียมลีกสมัครเล่น, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศษ Challenge DE French Feminin, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟินแลนด์ลีกคัพ, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวลส์ ชาลเลนท์ ลีกคัพ, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สหรัฐอาหรับเอมิเรต ยู21, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อาร์เจนตินา Torneo B, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิรัก ลิก, อียิปต์ คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกัน เนชั่น แชมเปี้ยนชิพ, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3,