บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 25858 ครั้ง

โปรแกรมบอล 27/11/2565

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

20:00 ใบเหลือง บูร์โกส ซีเอฟ 2 - 2 เรอัล ซาราโกซ่า ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง เลกาเนส 1 - 0 กรานาดา ซีเอฟ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
22:15 ใบเหลือง ซีดี ลูโก้ 1 - 1 เลบานเต้ ใบเหลือง 1-1
00:00 ใบเหลือง เอฟซี คาร์ทาเกน่า 2 - 1 เออิบาร์ ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

18:30 ใบเหลือง เรจจิน่า 2 - 2 เบเนเวนโต้ ใบเหลือง 2-0
21:00 ใบเหลือง โคโม 1 - 1 บารี ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง ชิตตาเดลล่า 1 - 1 โคเซนซ่า 1914 ใบเหลือง 1-0
21:00 ใบเหลือง เบรสชา 2 - 0 สปอล ใบเหลือง 2-0
21:00 ใบเหลือง โฟรซิโนเน่ 2 - 2 กาญารี่ ใบเหลือง 1-1
21:00 ใบเหลือง ซุดติโรล อัลโต้ 2 - 2 อัสโคลี่ ใบเหลือง 0-1
21:00 ใบเหลือง เปรูจา 1 - 0 เจนัว 0-0
00:00 ปาแลร์โม่ 0 - 1 เอซี เวนิช ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

03:00 Chacarita Jnr (W) 0 - 0 ADCC (W) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลโลก

17:00 ใบเหลือง ญี่ปุ่น(N) 0 - 1 คอสตาริกา ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง เบลเยียม(N) 0 - 2 โมร็อกโก ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง โครเอเชีย(N) 4 - 1 แคนาดา ใบเหลือง 2-1
02:00 ใบเหลือง สเปน(N) 1 - 1 เยอรมนี ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

19:30 ใบเหลือง เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0 - 1 ฟลีตวู้ด ทาวน์ ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง บริสตอล โรเวอร์ส 0 - 2 บอร์แฮม วู๊ด ใบเหลือง 0-2
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 6 - 1 ชิพเพนแฮม ทาวน์ ใบเหลือง 2-0
22:15 ใบเหลือง นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 - 2 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ ใบเหลือง 1-0
00:00 ใบเหลือง อิปสวิช ทาวน์ 4 - 0 บักซ์ตัน เอฟซี ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 ใบเหลือง ใบแดง เอฟซี ลวีฟ 0 - 1 โคลอส โคซาลิฟก้า ใบเหลือง 0-0
19:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 1 - 1 เอฟซี มินาจ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

19:30 NK Brinje Grosuplje 0 - 2 MNK FC Ljubljana 0-0
19:30 ใบเหลือง ใบแดง บิสทริกา 1 - 2 NK Bilje ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:30 ใบเหลือง ลัวซานนี สปอร์ท 2 - 2 อารัว ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

17:30 ใบเหลือง เพนดิคสปอร์ 0 - 0 อียูบสปอร์ ใบเหลือง 0-0
17:30 ใบเหลือง เคซิโอเรนกูคู 1 - 1 ซัมซั่นสปอร์ ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1 - 2 บันไดมาสปอร์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

21:30 ใบเหลือง เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 2 - 2 ซลาเต้ โมราฟเซ่ ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

22:30 ใบเหลือง วาสแลนด์ บีเวเรน 2 - 3 เควีเอสเค ลอมเมล ใบเหลือง 1-2
02:00 ใบเหลือง ใบแดง ลีแอร์ส 2 - 2 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

18:00 ออด๊าซ เชริโนลา 2 - 0 วิเทอเบเซ่ ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง โปร เวอร์เซลลี่ 2 - 1 Sangiuliano City Nova ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง ยูเวนตุส(ยู 23) 2 - 2 มานโตวา ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง โปรเซดโต้ 2 - 2 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง ตริเอสติน่า 1 - 2 เลชโก้ ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง โครโตเน่ 1 - 0 ลาติน่า ใบแดง ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง เกลบิซัน 0 - 0 เอแซต พิเซอร์โน่ เอเอสดี ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง เปสคารา 0 - 3 คาตันซาโร่ ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง ใบแดง โนวาร่า 1 - 1 ปิอาเชนซา ใบแดง ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 0 - 2 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง ใบแดง เมสสิน่า 0 - 1 เอพี เทอร์ริส ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง อเวลลิโน่ 4 - 0 ทารันโต้ ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบเหลือง ฟิเดริส อัลเดียร์ 2 - 0 กุยเกลียโน่ ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบเหลือง Nuova Monterosi 1 - 1 ฟอกเจีย 0-0
23:30 ใบเหลือง ใบแดง ปาโดวา 0 - 1 เรนาเต้ เอซี ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง เอซี โมโนโปลี 1 - 0 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ ใบเหลือง 0-0
23:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0 - 1 โปร ปาเทรีย ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง เฟอรัลพิซาโล 1 - 0 เทรนโต้ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง ยูเว่ สตาเบีย 0 - 0 โปเทนซ่า ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย คัพ

18:00 ใบเหลือง ดินาโม มอสโก 1 - 0 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง เอฟเค รอสตอฟ 3 - 0 เทเลค กรอซนี่ย์ ใบเหลือง 2-0
20:00 ใบเหลือง ครีลย่า โซเวียตอฟ 1 - 0 เฟเคิล ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0 - 0 สปาร์ตัก มอสโก ใบเหลือง 0-0
22:59 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 4 - 1 เอฟเค คิมกี้ ใบเหลือง 2-1
22:59 ใบเหลือง โลโคโมทีฟ มอสโก 3 - 1 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 ใบเหลือง อโปเอล นิโคเซีย 4 - 0 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 1-0
00:00 ใบเหลือง เออีเอล ลิมาสซอล 0 - 1 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก กรีซ

20:00 ใบเหลือง ใบแดง พานาคายคิ 2005 0 - 0 อโพลลอน สมายร์นิส ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง Iraklis Larisas(N) 0 - 1 ดิโอโกรัส ใบแดง ใบเหลือง 0-0
20:00 ไอโรโดทอส 0 - 1 อีกาเลโอเอเธนส์ 0-1
20:00 คิสสามิกอส 1 - 0 คาลามาต้า เอโอ ใบแดง 1-0
20:00 ใบเหลือง Almopos Arideas 0 - 0 Makedonikos FC ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง นิกี โวลอส 3 - 0 อปอลล่อน คาลามาเรีย ใบแดง 2-0
20:00 ใบเหลือง Thesprotos 1 - 1 เวเรีย เอฟซี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย คัพ

17:30 Marek Dupnitza 0 - 1 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-1
18:30 ใบเหลือง ลิเท็กซ์ โลเวช 0 - 2 เชอร์โน มอร์วาร์น่า ใบเหลือง 0-0
18:30 ใบเหลือง สปาร์ตัก วาร์นา 0 - 0 ชาฟดาร์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 ใบเหลือง โกรบินา 2 - 3 เมตต้า/ลู ริกา ใบเหลือง 0-3

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

18:00 ใบเหลือง FK Neptunas Klaipeda 0 - 4 ดีซัวกาส เทลเซีย 0-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

17:00 ใบเหลือง เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2 - 2 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ ใบเหลือง 1-1
18:00 ใบเหลือง โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 1 - 1 โรดิน่ามอสควา ใบแดง ใบเหลือง 0-1
18:00 ใบเหลือง เวเลส 2 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง รูบิน คาซาน 2 - 0 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง แอคร่อน โตเกลียทติ 1 - 1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-0
20:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1 - 0 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0-0
20:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 0 - 0 เอฟเค มาฮัชกาลา ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 2 - 1 เอฟซี อูฟา ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

06:00 ใบแดง มิลเลียนนาริออส 1 - 0 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

14:00 โวฟูไทโป 1 - 2 ฮ่องกง เอฟซี ใบเหลือง 0-2
17:00 ใบเหลือง ลีแมน 3 - 1 ไทจง เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:30 ใบเหลือง Al Khaldiya 2 - 2 อัล ฮาล่า ใบเหลือง 1-0
22:30 ใบเหลือง อิสท์ ริฟฟา 3 - 5 มานาม่า คลับ ใบแดง 1-1

โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก

19:15 ใบเหลือง อัล-อันซาร์(เลบานอน) 1 - 0 Al-Hikma ใบแดง ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง Tadamon Sour 0 - 0 อัล-เนจ์เมห์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

09:05 ใบเหลือง มิราม่าร์ แรนเจอร์ 1 - 4 เวลลิงตัน โอลิมปิก 0-4

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

18:00 ใบเหลือง ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0 - 1 เอฟซี เอลวา ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 ใบเหลือง ราบ็อตนิคกี้ 2 - 0 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ ใบเหลือง 2-0
19:00 ใบเหลือง เอฟเค สโกเปีย 2 - 1 อคาเดมี่ ปานเดฟ ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง โปเบด้า 0 - 6 เอฟเค ชคูปิ ใบเหลือง 0-3
19:00 เอฟเค สเกนดิจา 79 0 - 0 FK Tikves Kavadarci ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

22:00 ใบเหลือง ปารีสเอฟซี (ญ) 2 - 3 โอลิมปิก ลียง (ญ) ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

19:00 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 1 - 0 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 0-0
19:00 ใบเหลือง โคโลญจน์ (ญ) 0 - 4 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ญ) 0-3
22:00 ใบเหลือง บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 2 - 0 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan

21:00 บรอมมาปอจคาร์น่า(ญ) 3 - 1 ไอเค อุปซาลา (ญ) ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล อียิปต์ คัพ

22:00 ใบเหลือง NBE SC 0 - 1 พีระมิดส์ เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง เอล อาห์ลี 1 - 1 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ ใบเหลือง 0-0
22:00 พีระมิดส์ เอฟซี รอ NBE SC

โปรแกรมบอล FA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ

20:00 ใบเหลือง ใบแดง ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) 3 - 3 มิดเดิลสโบรห์(ญ) ใบแดง ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง ฮัดเดอส์ฟีลด์ทาวน์ (ญ) 3 - 0 Durham Cestria (w) ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง Loughborough Lightning (W) 1 - 3 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) 0-2
20:00 โคเวนทรีสฟิงซ์ ( ญ ) 1 - 5 โซลิฮัลล์ มอร์ (ญ) 1-1
20:00 อิปสวิช (ญ) 3 - 0 London Seaward (W) 1-0
20:00 สวินดอน(ญ) 0 - 3 พลีมัธ อาร์ไกล์ (ญ) 0-2
20:00 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ญ) 6 - 0 Keynsham Town Women 2-0
20:00 Portishead Town (W) 2 - 0 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ญ) 1-0
20:00 Cheadle Town Stingers (W) 0 - 1 เบิร์นลีย์ (ญ) 0-0
20:00 Lichfield City (W) 0 - 8 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) 0-3
20:00 Ashford United (W) 1 - 3 Old Actonians (w) 1-0
20:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ (ญ) 3 - 2 Worthing (W) 1-2
20:00 Bournemouth Sports (W) 3 - 2 Torquay United (W) 1-0
21:00 Consett AFC (W) 1 - 6 สต็อคพอร์ท (ญ) 1-4
21:00 Sporting Khalsa (w) 1 - 2 ปีเตอร์โบโร่ (ญ) 1-0
21:00 ใบเหลือง พอร์ทสมัธ (ญ) 7 - 0 Bowers Pitsea (W) 2-0
21:00 Liverpool Feds Women 4 - 0 Merseyrail (W) 4-0
21:00 Boldmere St.Michaels (W) 2 - 2 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ) ใบเหลือง 1-2
21:00 Redcar Town (W) 2 - 7 ลีดส์ ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) 1-1
21:00 Wem Town FC (W) 1 - 5 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ) 1-1
21:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ) 5 - 0 นอร์ทแธมป์ตัน (ญ) ใบเหลือง 2-0
21:00 ใบเหลือง Dulwich Hamlet (W) 1 - 2 จิลลิ่งแฮม(ญ) 1-1
21:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 1 บาร์นสลีย์ (ญ) 0-1
21:00 นอริช ซิตี้ (ญ) 3 - 2 Sutton Coldfield Town (W) 0-1
22:00 ใบเหลือง เอเอฟซี วิมเบิลดัน(ญ) 2 - 0 บิลเลริเคย์ ทาวน์ (ญ) ใบเหลือง 1-0
22:59 Dartford (W) 0 - 2 Hashtag United (W) 0-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

18:00 ใบเหลือง ปอร์ติโมเนนเซ่ 2 - 0 สปอร์ติ้ง โควิลฮา ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง กิล วิเซนเต้ 2 - 0 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า ใบเหลือง 2-0
00:00 ใบเหลือง ใบแดง โมไรเรนเซ่ 4 - 2 อมาดอร่า ใบแดง ใบเหลือง 2-1
03:45 ใบเหลือง เบาวิสต้า เอฟซี 1 - 0 วิล่าแฟรเนียนเซ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 ใบเหลือง โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 3 - 2 โฟล่า เอสซ์ ใบเหลือง 2-0
21:00 ใบเหลือง ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 2 - 0 Mondercange ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง ใบแดง เรซซิ่ง ยูเนียน 0 - 2 ซีเอส เพแทนจ์ ใบเหลือง 0-1
21:00 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 0 - 0 Swift Hesperange 0-0
21:30 FC Wiltz 71 4 - 4 US Mondorf-les-Bains 2-2
22:00 ใบเหลือง ใบแดง Hostert 0 - 3 แอตเซลล่า ใบเหลือง 0-0
22:00 ยูเอ็น เกียเจง 97 2 - 4 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 1-2

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

16:10 ใบเหลือง เซบบูคเรนเจอร์ 4 - 2 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 2-1

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

18:00 ใบเหลือง ใบแดง เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 2 - 0 โอเอฟเคเปโตรวัค ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 2 - 1 Jezero Plav ใบแดง ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

18:15 ใบเหลือง เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) 3 - 1 อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ญ) ใบเหลือง 1-0
20:30 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟิน (ญ) 3 - 1 Feyenoord Rotterdam (W) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ

09:00 มหาวิทยาลัยนานาชาติโตเกียว (ญ) 0 - 4 Viamaterras Miyazaki (W) 0-0
11:00 Orca Kamogawa FC (w) 4 - 0 Daisho Gakuen HighSchool W 0-0
11:30 Fujieda Junshin High Schoo (ญ) 3 - 0 ฟูกูโอกะ อันคลาส (ญ) 0-0
11:30 Gunma FC White Star (w) 1 - 3 มหาวิทยาลัยวะเซะดะ เอเอฟซี (ญ) 0-0
12:00 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 2 - 0 Lily Wolf F s (W) 1-0

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 ใบเหลือง Olancho FC 1 - 1 มาราธอน ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

00:00 ใบเหลือง คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 2 - 1 ซีดี มาลากาเตโก ใบเหลือง 0-1
00:00 ใบเหลือง กัวสตาโตยา 2 - 2 แอนติกา จีเอฟซี ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง เดปอร์ติโวมีชโก 2 - 2 เดปอร์ติโว อิซทาปา ใบเหลือง 1-1
00:00 ใบเหลือง Deportivo Xinabajul 0 - 1 ซีเอสดี มูนิชิปัล ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง คลับ เซลาจู เอ็มซี 1 - 1 CD Achuapa ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1 - 3 โคบาน อิมเพเรียล ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

18:00 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 2 - 1 EiPozo Murcia Turistica Futsal 0-1

โปรแกรมบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

20:00 ใบเหลือง Burgan SC 0 - 4 ไคตัน ใบเหลือง 0-2
20:00 ยาร์มุค 2 - 1 คาซม่า ใบเหลือง 1-0
22:35 ใบเหลือง อัล คูเวต เอสซี 0 - 2 อัล คาดเซีย ใบเหลือง 0-2
22:35 ใบเหลือง อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 1 - 2 อัล ซัลมิย่า ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 ใบเหลือง Libertad Gran Mamore FC 3 - 0 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ ใบแดง ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

05:10 ใบเหลือง ใบแดง โคเบรลัว 0 - 5 ซีดี โคเปียโป เอสเอ ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

19:00 ใบเหลือง เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 3 - 1 ซาบาลี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30 ลำพูน วอร์ริเออร์ 3 - 1 สุโขทัย เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง หนองบัวลําภู 1 - 1 ขอนแก่น ยูไนเต็ด ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 1 - 1 ลำปาง เอฟซี ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง โปลิศ เทโร เอฟซี 1 - 0 นครราชสีมา เอฟซี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

19:00 ซันดบี้บีเค(ญ) 0 - 2 ทิซเตด เอฟซี (ญ) ใบเหลือง 0-1
21:00 ใบเหลือง บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 2 - 1 ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ) 0-1
21:00 เฮชบี โคเก(ญ) 2 - 0 AGF Kvindefodbold APS (w) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียสตรีลีก

15:00 ใบเหลือง เพิร์ท กลอรี่(ญ) 0 - 1 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1

19:40 ใบเหลือง ดูบา อัลฮัสซัน 2 - 1 อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า ใบเหลือง 1-0
19:40 ใบเหลือง Gulf Heroes FC 2 - 1 อัล ฮัมริยา ใบเหลือง 1-1
19:40 ใบเหลือง เอมิเรตส์ คลับ 3 - 0 มาซาฟี่ ใบเหลือง 1-0
19:40 ใบเหลือง ฮัทต้า คลับ 3 - 1 แมสฟุท ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล Turkey Bayanlar 1. Ligi

16:00 ใบเหลือง Galatasaray SK (W) 3 - 0 อดาน่า อิดมานยูร์ดูสปอร์ (ญ) ใบเหลือง 2-0
16:00 ใบเหลือง Fatih Karagumruk (W) 2 - 1 Dudulluspor (W) ใบเหลือง 0-1
16:00 1207 Antalya Muratpasa (w) 0 - 0 อาเหม็ดสปอร์(ญ) 0-0
16:00 แทร็บซอนสปอร์ (ญ) 3 - 1 โคเนค เบล (ญ) 0-0
16:05 ใบเหลือง คาราเดนิซ อีเรกลิสปอร์ (ญ) 0 - 1 Fatih Vatan Spor (w) ใบเหลือง 0-1
18:00 ใบเหลือง เอแอลจี สปอร์(ญ) 0 - 0 Hakkarigucu SK (w) ใบเหลือง 0-0
18:00 Hatayspor (W) 1 - 1 เบซิคตัส(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อินเดียลีกดิวิชั่น 1

15:30 Sreenidi Deccan 1 - 0 โกคูลัม เคราล่า เอฟซี ใบเหลือง 0-0
18:00 โมฮัมเมดัน เอสซี 1 - 0 ทีอาร์เอยู เอฟซี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:00 ใบเหลือง เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 0 - 3 เนวา เทอร์โนพิล ใบเหลือง 0-1
17:00 ใบเหลือง FK Epitsentr Dunayivtsi 2 - 0 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส ใบเหลือง 1-0
17:00 ครีมิน ครีเม็นชุก 3 - 0 FC Chernigiv 0-0
17:00 ใบเหลือง ใบแดง เอฟซี คาร์พาตี้ ลวิฟ 1 - 2 Polissya Zhytomyr ใบเหลือง 0-1
17:00 ใบเหลือง Skoruk Tomakovka 2 - 0 SC Poltava ใบแดง ใบเหลือง 1-0
17:00 ใบเหลือง LNZ Lebedyn 5 - 0 เฮอร์กี้-สปอร์ท ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก

17:00 ใบเหลือง เอฟซี ซานต้าโคโลม่า 6 - 0 ยูอี เอ็นกอร์ดานี่ ใบเหลือง 1-0
19:30 ใบเหลือง อินเตอร์ คลับ เอสคัลเดส 12 - 0 เซนต์ จูเลีย ใบเหลือง 7-0
22:00 ใบเหลือง ยูอี ซานต้า โคโลม่า 0 - 0 แอทเลติก เอสคาลเดส ใบเหลือง 0-0
00:30 ใบเหลือง เอฟซี ออร์ดิโน 1 - 1 Penya Encarnada ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล ญี่ปุ่น ทากามาดู ยู18 คัพ

12:00 เอฟซี โตเกียว(ยู18) 4 - 2 โยโกฮามา เอฟซี (ยู 18) 1-1
12:00 เซเรโซ่ โอซาก้า(ยู18) 1 - 2 ฮิโรชิม่า ซานเฟรซเซ(ยู18) 1-0
13:00 กัมบะ โอซาก้า ยู18 3 - 3 ชิมิสุ เอส-พลัส ยู18 1-2

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 ใบเหลือง PO Ahironas-Onisilos 2 - 0 Dignis Yepsonas 1-0
22:00 ใบเหลือง เอร์มิส อราดิปปู 1 - 1 Omonia 29is Maiou ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล Turkey Bayanlar 2. Ligi

15:05 ใบเหลือง Horozkent SK (W) 0 - 1 Kayseri Kadin (W) ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

17:00 ครีฟบาส ยู21 2 - 1 ดนีโปร-1 (ยู 21) 1-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 1 - 0 เรอัล มูร์เซีย 2 1-0
17:30 Portmany 1 - 2 คอนสตานเซีย 0-1
17:30 ใบเหลือง โปรตุเกตเรเต้ 2 - 3 ซีดี บาสโคเนีย ใบเหลือง 2-0
17:30 ใบเหลือง Torrejon CF 0 - 0 CU Collado Villalba 0-0
17:30 SD Huesca II 4 - 0 CF Calamocha 2-0
17:45 ใบเหลือง Fundacio Esportiva Grama 1 - 3 ยูอี แซนท์ส ใบเหลือง 1-2
17:45 ใบเหลือง CD Robres 2 - 1 เอสดี อีเจีย ใบเหลือง 0-0
18:00 Aurrera de Vitoria 1 - 1 CD Touring 0-0
18:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 0 - 1 ซีเอฟ เปราลาดา ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง ใบแดง ยูดี เลบานเต้ บี 0 - 0 ซีดี โรด้า ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง ลาส โรซัส 2 - 1 Flat Earth FC 1-1
18:00 ใบเหลือง Ursaria 2 - 0 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง CyDL Jupiter Leones 0 - 0 อัลมาซาน ใบเหลือง 0-0
18:00 แอตเลติโก้ มาลากูโน 0 - 0 ยูดี มาร์เบลล่า 0-0
18:00 Atletico Arteixo 1 - 2 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี 0-1
18:00 Viveiro CF 2 - 0 ซีเอสดี อาร์ซัว ใบเหลือง 2-0
18:00 โคนิล ซีเอฟ 0 - 0 Atletico Espeleno 0-0
18:00 EG El Palmar 1 - 0 CD Bullense 0-0
18:00 UP Plasencia 0 - 3 โอลิเวนซา เอฟซี 0-0
18:00 Racing Rioja B 3 - 0 CA River Ebro ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง ใบแดง ยูบี คอนเควนเซ่ 1 - 0 โตเลโด ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง ซีดี โควาดอนก้า 1 - 1 กัวดาล ใบเหลือง 1-0
18:00 CD Llanes 2 - 0 Luarca CF 1-0
18:00 Valdesoto 2 - 4 ซีดี ทุยล่าร์ 2-0
18:00 ใบเหลือง ใบแดง ซีเอฟ มอนตาเนซ่า 0 - 3 ฮอสปิตาเลย์ ใบเหลือง 0-2
18:00 ใบเหลือง เอฟซี วิลาฟรานกา 0 - 0 ซีพี ซาน คริสโทบอล ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง Castellon B 0 - 0 โฆเว่ เอสปันญอล ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง RSD อัลกาล่า เอนาเรส 0 - 0 เกตาเฟ่ บี ใบเหลือง 0-0
18:00 อัลเมเรีย บี 0 - 1 รีล เจน 0-1
18:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า 1 - 1 ยูดี มาราเซน่า 0-1
18:00 ใบเหลือง Gran Pena 3 - 0 ซีดี เอสตราเดนเซ่ ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง ใบแดง อายามอนเต ซีเอฟ 0 - 0 โคเรีย ซีเอฟ 0-0
18:00 CD Rota 0 - 2 CD Pozoblanco 0-0
18:00 ใบเหลือง ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 2 - 1 ลัวเซเตนเซ่ ใบเหลือง 0-1
18:00 ใบเหลือง เตเนริเฟ่ 2 1 - 1 ยูดี ทามาราเซเต้ ใบแดง 1-1
18:00 ใบเหลือง ใบแดง ลา โฮย่า ลอร์ก้า 2 - 2 คาราวากา เวอราครูซ ใบเหลือง 1-1
18:00 อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว 0 - 0 Ted Contois Feng 0-0
18:00 ซีดี วาเรีย 1 - 0 Comillas 0-0
18:00 ใบเหลือง CD Cuarte Industrial 0 - 1 CF Illueca ใบเหลือง 0-1
18:00 CD Azuqueca 2 - 2 Quintanar Del Rey 2-1
18:00 ใบเหลือง ซีพี บียาร์โลเบลโด 1 - 0 CD Tarancon ใบเหลือง 0-0
18:00 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 6 - 0 Real Titanico Laviana 2-0
18:00 ซีดี พราวิอาโน 2 - 2 ซีดี ลีอัลตัดท์ ใบเหลือง 1-0
18:15 ใบเหลือง CD Azuaga 1 - 0 SP Villafranca ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:15 ใบเหลือง CD Binefar 0 - 1 CD Caspe ใบเหลือง 0-1
18:15 ซิลวา เอสดี 1 - 1 Arosa Sociedad Cultural 1-0
18:30 ใบเหลือง ซีอี ยูโรปา 3 - 0 ซานแอนดรู 0-0
18:30 CF Trujillo 1 - 2 เจเรซ 0-0
18:30 ใบเหลือง กิโรน่า บี 0 - 3 CF Badalona B ใบเหลือง 0-2
18:30 ใบเหลือง บียาร์เรอัล ซี 3 - 2 Athletic Torrellano ใบเหลือง 1-0
18:30 UC La Estrella 1 - 1 แอตเลติโก้ พิวโบลนิวโว 0-1
18:30 Aviles Stadium CF 0 - 1 ยูซี เซียราส 0-0
19:00 ใบเหลือง คลับ มาริโน่ 3 - 0 พานาเดอเรีย พูลิโด้ ใบเหลือง 2-0
19:00 ลันซาโรเต้ 1 - 0 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 0-0
19:00 ใบเหลือง ซีดี เมนซาเจโร่ 3 - 0 ยูดี แอลบาร์ร่า ใบเหลือง 1-0
19:00 CD Union Puerto 3 - 2 CD Union Sur Yaiza 1-0
19:00 ใบเหลือง ลาส พัลมาส แอตเลติโก้ 1 - 0 อาลูกัส ซีเอฟ ใบเหลือง 1-0
21:30 Calahorra B 0 - 4 โอโยเนซา 0-2
21:30 CD Mirandes B 7 - 1 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 3-0
21:45 CD Colunga 0 - 1 UD Llanera 0-1
21:45 ซีดี อัลกูไนโน 3 - 1 ซีดี เบอร์ซีโอ้ 1-0
22:00 ใบเหลือง Patacona 1 - 0 อะเซโร ใบเหลือง 1-0
22:00 CD Becerril 1 - 0 Ponferradina B 0-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 1 - 1 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า ใบเหลือง 0-0
22:00 เปน่า สปอร์ต 2 - 1 Avance Ezcabarte 2-1
22:00 ใบเหลือง Casalarreina 4 - 1 ยากิว ซีเอฟ ใบแดง ใบเหลือง 2-0
22:00 Epila CF 2 - 0 เอดี อัลมูร์เดวา 1-0
22:00 นูมานเซีย 2 0 - 3 อารันดิน่า 0-2
22:00 ใบเหลือง CD Don Alvaro 2 - 1 CD Calamonte ใบเหลือง 1-1
22:00 CD Cantolagua 2 - 2 Lagunak 0-0
22:00 Barbastro 3 - 1 ซีดี คารินเยนา ใบเหลือง 2-0
22:00 CD La Almunia 2 - 1 ทามาร์ริตเตอร์ 1-1
22:15 CD Utrillas 2 - 0 ซีเอ มอนซอน 1-0
22:15 ใบเหลือง แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 3 - 0 Unami CP ใบแดง ใบเหลือง 3-0
22:30 CD Naval 1 - 0 ซีเอฟ วิมีนอร์ 1-0
22:30 ใบเหลือง คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 0 - 0 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ ใบเหลือง 0-0
22:30 UD Ourense 2 - 2 CD Barco 0-1
22:30 ใบเหลือง Bollullos CF 3 - 3 พูเอนเต้ เจนิล ใบเหลือง 3-0
22:30 At. Pulpileno 1 - 0 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 1-0
22:30 Atletico Tomelloso 1 - 0 CF Talavera B 0-0
22:30 ใบเหลือง UD Rayo Ibense 3 - 1 เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่ ใบแดง ใบเหลือง 0-1
22:30 CD Galapagar 3 - 1 Real Aranjuez CF 3-1
22:30 AD Cartaya 1 - 0 เฆเรซ เดปอร์ติโว 0-0
22:30 Azkoyen 0 - 2 UDC Txantrea KKE 0-0
22:30 CD Torrijos 2 - 1 มันเชโก้ ซิวดัด 0-0
22:30 เอสดีกามา 1 - 2 เอดี ซีเอทเต้วิลล่า 1-0
22:59 ซีดี โตรเปโซน 1 - 1 เอสดี เรวิลลา ใบแดง ใบเหลือง 0-1
22:59 ใบเหลือง Gandia 4 - 1 ชิลลา ซีเอฟ ใบเหลือง 3-1
22:59 ใบเหลือง ใบแดง CD Paracuellos Antamira 2 - 2 ซีดี คานิลลัส ใบเหลือง 0-1
22:59 CD Torreperogil 0 - 0 UD Torre del Mar 0-0
22:59 ยูดี โซโมซาส 0 - 0 Racing Villalbes 0-0
22:59 ใบเหลือง ลูเซน่า 1 - 2 เซบีย่า ซี ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง โมราโล ซีพี 2 - 0 ซีดี เมียยาดาส ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:59 นาซาร่า 1 - 3 CA Vianes 1-0
22:59 ลาโซลาน่า 1 - 0 CD Marchamalo 1-0
22:59 ใบเหลือง ใบแดง เอสดี แทกิลเอสคูโด้ 1 - 0 ซีดี กัวร์นิโซ ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง CD Padura 0 - 1 บาราคแอลโด ซีเอฟ ใบเหลือง 0-1
22:59 ซีดี ช็อกโก 1 - 3 Paiosaco 1-3
22:59 ใบเหลือง อคูลัส ซีเอฟ 3 - 0 เดปอร์ติวา มีเนอร่า ใบเหลือง 2-0
22:59 ใบเหลือง ใบแดง CD Agoncillo 1 - 0 CDFC La Calzada ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง CS Puertollano 2 - 1 ซีดี อิเยร์กาส ใบเหลือง 1-1
23:30 ใบเหลือง ซานตันยี 0 - 0 ยูดี คอเยเรนเซ่ ใบเหลือง 0-0
23:30 Torredonjimeno 0 - 0 ซีดี เอล ปาโล 0-0
23:30 Arenas Armilla 2 - 4 โมทริล ซีเอฟ 2-2
00:00 ใบเหลือง UE Vilassar de Mar 0 - 1 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
00:00 ใบเหลือง RSC International 2 - 1 มอสโตเรส ใบแดง ใบเหลือง 2-0
00:45 ซีเอ แอนโตเนียโน่ 1 - 1 กอร์โดบา บี 0-0

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

19:00 ใบเหลือง Melita FC Saint Julian 2 - 1 มกับบา เอฟซี ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:30 ใบเหลือง นครปฐม เอฟซี 1 - 1 ราชประชา เอฟซี ใบเหลือง 1-1
18:00 ใบเหลือง กรมศุลกากร เอฟซี 0 - 2 เชียงใหม่ ยูไนเต็ด ใบเหลือง 0-0
18:30 ใบเหลือง แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 2 อยุธยายูไนเต็ด ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง กระบี่ เอฟซี 3 - 0 ระนอง เอฟซี ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

19:00 Szekszard UFC (W) 0 - 1 MOL Fehervar FC (W) 0-1

โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

20:00 ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) 1 - 2 อเบอร์ดีน (ญ) 1-1
20:00 ใบเหลือง Partick Thistle (w) 1 - 4 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) ใบเหลือง 1-3
20:00 ใบเหลือง สปาร์ตันส์ (ญ) 2 - 1 กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) ใบเหลือง 0-0
22:59 แฮมิลตันเอฟซี (ญ) 1 - 3 มาเธอร์เวลล์(ญ) 0-3
23:10 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 1 - 1 ฮาร์ทส์ (ญ) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย U19

19:30 ใบเหลือง โอลิมปิจา ลจุบจาน่า(ยู 19) 3 - 2 เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

16:30 ใบเหลือง Spaeri FC 4 - 2 เมรานี่ ทบิลิซี่ 2-1
16:30 ใบเหลือง ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 2 - 0 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 2-0
16:30 ใบเหลือง เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 2 - 3 Gareji Sagarejo 2-2
16:30 ใบเหลือง ซามเตรเดีย 1 - 0 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

18:00 ใบเหลือง CD Alaves (w) 3 - 1 เรอัล เบติส ( ญ ) 2-0
18:00 ใบเหลือง ยูดี กรานาดีลล่า เทเนรีเฟ่ ซัว (ญ) 1 - 0 Colegio Aleman Valencia Women ใบเหลือง 1-0
20:00 เรอัล โซเซียดาด(ญ) 3 - 0 เลบานเต้ ลาส พลานาส(หญิง) ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:30 ใบเหลือง แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 1 - 6 บาร์เซโลน่า(ญ) ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ

19:00 ใบเหลือง London City Lionesses (w) 1 - 2 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 0-1
21:00 ใบเหลือง แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 3 - 0 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 2-0
21:00 ใบเหลือง คริสตัล พาเลซ (ญ) 1 - 4 เลเวส (ญ) ใบเหลือง 0-4
21:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ญ) 5 - 1 โคเวนทรี (ญ) ใบเหลือง 3-0
21:00 ลิเวอร์พูล (ญ) 1 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 1-0
21:00 ใบเหลือง ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 2 - 1 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) ใบเหลือง 1-0
21:00 เซาแธมป์ตัน (ญ) 0 - 3 เร้ดดิ้ง (ญ) 0-2
22:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 2 - 0 เบอร์มิงแฮม (ญ) 1-0
01:00 แอสตัน วิลล่า (ญ) 1 - 0 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

18:30 Sampdoria (W) 0 - 2 ซาสซูโอโล่ (ญ) 0-1
20:30 ใบเหลือง ยูเวนตุส(ญ) 1 - 1 โคโม 2000(ญ) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ

17:00 ใบเหลือง ฮานอย ทีแอนด์ที 2 - 0 บินห์ดินห์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา คัพ

04:00 ใบเหลือง เอดี กรีเชีย 3 - 1 AD Sarchi ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 อิสเทิร์น ดิสทริค เอสเอ 1 - 0 Kwai Tsing District FA ใบเหลือง 0-0
14:30 ใบเหลือง วอง ไท ซิน 0 - 0 นอร์ท ดิสทริค เอฟซี ใบเหลือง 0-0
14:30 เซาธ์ ไชน่า เอเอ 0 - 2 เซ็นทรัล & เวสท์เทิร์น ใบเหลือง 0-1
14:30 วิงยี เอฟที 5 - 0 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 2-0
14:30 Kai Jing 3 - 1 หยวน ลอง เอฟซี 0-0
14:30 ชาทิน 1 - 0 ดรีมส์ เมโทร แกลเลอรี่ ใบเหลือง 0-0
15:05 ใบเหลือง ซิติเซ่น 0 - 4 เกาลูน ซิตี้ ใบแดง 0-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

16:00 เยอรมนี(ยู18) 8 - 0 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (ยู 18) 1-0
17:00 สเปน(ยู16) 2 - 1 เบลเยียม (ยู 16) 1-1
18:00 เวลส์(ยู16) 1 - 1 เยอรมนี(ยู16) 0-0
21:00 สหรัฐอเมริกา (ยู 16) 2 - 1 อังกฤษ (ยู 16) 1-0
22:00 ญี่ปุ่น(ยู16) 2 - 0 เม็กซิโก (ยู 16) 2-0
22:59 ใบเหลือง ใบแดง โคลัมเบีย(ยู 20) 3 - 2 เอกวาดอร์ (ยู20) ใบแดง ใบเหลือง 1-2
22:59 อิสราเอล (ยู 18) 1 - 3 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) 0-2

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 ใบเหลือง จามเชดปูร์ เอฟซี 1 - 3 อีสต์ เบงกอล ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

23:30 ใบเหลือง Guediawaye 3 - 0 CNEPS Excellence ใบเหลือง 2-0
23:30 ใบเหลือง Mbour 0 - 2 Diambars ใบเหลือง 0-2
23:30 Casa Sports Zinguinchor 1 - 1 พิกินี 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

19:30 Paysandu SC (W) 10 - 0 Itupiranga (W) 4-0
21:00 ใบเหลือง ใบแดง โอเปราริโอ เอฟซี (ญ) 2 - 1 SERC Brazil (w) ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

17:30 ใบเหลือง เรอัล เบติส 2 1 - 0 ซีดี เตรรา ใบเหลือง 0-0
17:30 ใบเหลือง เรอัล ซาราโกซ่า 2 1 - 0 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง Ibiza Islas Pitiusas 1 - 1 แตร์ราสซ่า ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง เออี พรัท 1 - 3 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง แอตเลติโก้ เด มาดริด บี 1 - 0 CD Diocesano 0-0
18:00 ใบเหลือง ซีดี มอนติโฆ่ 2 - 0 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง CD Estebona 0 - 0 คาเซเรโน่ ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 2 - 1 เบเลซ ซีเอฟ ใบเหลือง 2-1
18:00 ใบเหลือง มัล เมนอร์ 0 - 0 เฆเรซ เดปอร์ติโบ เอฟซี ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง ใบแดง ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 1 - 2 เรอัล บายาโดลิด บี ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง ซีเอฟ บาดาโลน่า 3 - 2 เอสดี ฟอร์เมนเตรา ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง ใบแดง เอร์กูเลส 0 - 4 เยย์ดา ใบเหลือง 0-2
18:00 ใบเหลือง มายอร์ก้า 2 0 - 2 CE Manresa ใบเหลือง 0-2
18:00 ใบเหลือง ซีดี โคเรีย 1 - 1 ยูดี เมลิลล่า ใบเหลือง 0-1
18:00 ดอน เบนิโต้ 1 - 0 CD Atletico Paso ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 3 - 2 UD Socuellamos ใบเหลือง 2-1
18:30 ใบเหลือง แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 4 - 3 ซีดี ซาน โรเก้ ใบเหลือง 3-1
21:00 ใบเหลือง อลาเบส 2 1 - 0 ออร์ฟาโร 1-0
22:30 ใบเหลือง เรเครติโบ อูเอลบา 1 - 1 เซบีย่า แอตเลติโก ใบเหลือง 1-0
22:30 ใบเหลือง เบรีย 1 - 0 ซีดี ตูเดลาโน่ ใบแดง 0-0
22:30 ใบเหลือง เตรูเอล 1 - 0 ซีดี เอโบร ใบเหลือง 0-0
22:59 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 5 - 3 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 3-1
22:59 ใบเหลือง ใบแดง ซีดี เอล อีจิโด 0 - 1 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล ใบเหลือง 0-1
22:59 ใบเหลือง ซาโมรา ซีเอฟ 1 - 0 โครูโช่ เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง Cerdanyola del Valles 0 - 1 อัลคอร์ค่อน บี ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง จี.เซโกเบียน่า 0 - 0 วิลล่าโนเวนเซ่ ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1 - 0 เอสดี เบียไซน์ ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง เอสดี เกอร์นิกา 0 - 0 ยูดี โลโกรนเยส บี ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง กอมโปสเตลา 4 - 0 เรอัล เอวิเลส ใบเหลือง 1-0
22:59 ใบเหลือง ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1 - 1 Bergantinos CF ใบเหลือง 0-0
22:59 มาริโน่ ลูอันโก้ 0 - 0 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง CD Arnedo 1 - 2 เซสต้าโอ 0-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

17:00 ใบเหลือง โอลิมปิก มาร์กเซย(ยู 19) 0 - 0 ตูลูส (ยู 19) ใบเหลือง 0-0
17:00 ใบเหลือง โมนาโก(ยู 19) 0 - 1 นีซ (ยู 19) ใบเหลือง 0-1
17:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) 0 - 0 แบรสต์(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง แกลร์กมงต์ ฟุต (ยู 19) 1 - 4 เม็ตซ์(ยู 19) 0-2
20:00 แรนส์(ยู 19) รอ แก็งก็อง(ยู 19)
20:30 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) 2 - 4 Montfermeil U19 0-0
20:30 ESM DE Gonfreville U19 1 - 3 เลอ อาฟร์(ยู 19) 0-0
20:30 ลีลล์(ยู 19) 2 - 0 อาเมียงส์(ยู 19) 0-0
20:30 ใบเหลือง โอแซร์ (ยู 19) 2 - 0 AC Bobigny U19 ใบแดง ใบเหลือง 2-0
20:30 น็องซี่(ยู 19) 2 - 2 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 0-0
20:30 ใบเหลือง มงต์เปลลิเย่ร์(ยู 19) 2 - 1 Air Bel U19 ใบเหลือง 1-1
20:30 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 2 - 0 เลอ ม็องส์(ยู19) 0-0
20:30 ใบเหลือง นิออร์ท(ยู 19) 1 - 3 ลาวาล(ยู 19) ใบเหลือง 1-1
20:30 อาวรองเช่(U19) 4 - 2 ลอริยองต์(U19) 0-0
20:30 ใบเหลือง ซารัน (ยู 19) 0 - 3 ดันเคอร์ (ยู 19) ใบเหลือง 0-3
20:30 ก็อง(ยู 19) 1 - 3 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) ใบเหลือง 1-1
20:30 ล็องส์(ยู 19) 3 - 0 สต๊าด แร็งส์(ยู 19) 0-0
20:30 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) 5 - 0 ดร็องซี(ยู 19) 0-0
20:30 ใบเหลือง ทรัวส์(ยู 19) 2 - 3 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) ใบเหลือง 1-2
20:30 ใบเหลือง ใบแดง ดิฌง(ยู 19) 1 - 0 Le Puy Foot 43 Auvergne(U19) ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง โซโชซ์(ยู 19) 0 - 0 Bourg Peronnas U19 ใบเหลือง 0-0
20:30 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) 1 - 1 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0-0
20:30 Blagnac U19 1 - 0 Istres U19 0-0
20:30 ใบแดง น็องต์(ยู 19) 1 - 1 USSA Vertou ยู19 ใบเหลือง 1-1
20:30 La Roche VF U19 1 - 1 เมริกนาเคส ยู19 0-0
20:40 ใบเหลือง ปารีส เอฟซี(ยู 19) 1 - 2 Torcy U.S(U19) ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 4 - 0 เยอรมันเนีย ฮาลเบอร์สตาดท์ 2-0
19:30 ใบเหลือง แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 2 - 1 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง ฮาเวลเซ่ 2 - 0 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท ใบเหลือง 2-0
20:00 ใบเหลือง ชามนิตเซอร์ 4 - 0 คาร์ล ไซส์ เยน่า ใบเหลือง 2-0
20:00 ใบเหลือง FC Teutonia 05 4 - 2 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) ใบแดง ใบเหลือง 4-0
21:00 ใบเหลือง เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 0 - 0 เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

19:00 ใบเหลือง ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0 - 1 เอฟซี โอเตลุล กาลาติ ใบเหลือง 0-1
00:00 ใบเหลือง CSA Steaua Bucuresti 0 - 1 เอฟซี บราชอฟ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล Greece Divison C

18:00 Ypato 2 - 0 Asteras Petriti ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง มาร์โก 2 - 1 Thyella Rafinas ใบเหลือง 2-0
20:00 ใบเหลือง Almyros Gaziou 2 - 0 Fostiras ใบแดง ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง ตริคาล่า 2 - 2 AO Chalkida ใบเหลือง 1-1
20:00 ใบเหลือง AE Lefkimmis 1 - 1 พานาเลฟซิไนกอส ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง AE Moschatou 0 - 0 Agios Nikolaos ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง Byzas Megaron 1 - 0 Tilikratis ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง เอทนิกอส ปิเรอุส 0 - 0 Agios Ierotheos ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง Agia Paraskevi 0 - 4 APO Keratsini ใบเหลือง 0-2
20:00 ใบเหลือง ใบแดง Nafpaktiakos 1 - 2 ซาคินทอส ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 Monthey 0 - 5 La Sarraz-Eclepens 0-2
20:30 Servette U21 2 - 1 ลาโชฟอนด์ ใบเหลือง 0-0
20:30 เดเลมอน 3 - 0 Koniz 2-0
20:30 เอฟซี เนเทอร์ส 2 - 1 Chenois 1-0
21:00 ลังเงนทาล 1 - 1 เอฟซี ธูน (ยู 21) 0-0
22:00 ใบเหลือง เอฟซี โคโซโวซูริค 1 - 0 FC Paradiso ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

18:00 ใบเหลือง อินโกลสปอร์ 0 - 2 อาเหม็ดสปอร์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:00 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 1 - 2 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1-1
18:00 ใบเหลือง เฟธิเยสปอร์ 1 - 0 พาซาสปอร์ ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง ใบแดง Hekimoglu Trabzon 2 - 1 บาลิเคซิสปอร์ ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง ซองกุลดัค 1 - 1 Bukaspor ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง Ispartaspor 0 - 0 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 1 - 0 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง Erzin Belediyespor 1 - 1 เซริก เบเลดิเยสปอร์ ใบเหลือง 1-1
18:00 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 3 - 0 คาสทาโมนุสปอร์ ใบเหลือง 0-0
18:20 ใบแดง Yeni Diyarbakirspor 0 - 0 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
18:20 อดิยามานสปอร์ 1 - 0 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 0-0
18:20 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1 - 1 ซาริเยอร์ 0-1
18:25 24 Erzincanspor 1 - 1 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 1-1
18:25 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 0 - 7 อีร็อกสปอร์ 0-2

โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 ใบเหลือง Catalca Spor 2 - 2 Kelkit Belediye Hurriyet ใบเหลือง 1-1
18:00 ใบเหลือง Yeni Orduspor 1 - 0 คาซิยาก้า ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง Dai Lin Jissbon 2 - 0 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง อลาซิกสปอร์ 3 - 2 Yeni Altindag BS ใบเหลือง 0-1
18:00 ใบเหลือง Kutahyaspor 0 - 1 Karaman Belediyesi Spor ใบเหลือง 0-1
18:00 Yeni Amasya Spor 0 - 1 EdirnesporGenclik 0-1
18:00 Aksarayspor 0 - 0 Arguvan 0-0
18:00 ใบเหลือง Halide Edip Adivarspor 0 - 1 Musspor ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 3 - 2 Yldrm Belediyesispor 1-2
18:00 ใบเหลือง Kepez Belediyespor 2 - 0 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ ใบเหลือง 0-0
18:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 3 - 1 Sapanca Genclikspor 3-0
18:00 ใบเหลือง Bayrampasa 1 - 0 ออฟสปอร์ ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง เออร์กินิ วิไลมิซิ 0 - 1 Elazig Belediyespor ใบเหลือง 0-0
18:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ 0 - 1 76 Igdir Belediye spor 0-0
18:00 ใบเหลือง Kusadasispor 2 - 1 ออร์ดูสปอร์ ใบเหลือง 1-1
18:00 ใบแดง Agri 1970 Spor 1 - 1 ยอมราสปอร์ 1-0
18:00 ใบเหลือง Celspor 2 - 0 เอสคิเซไฮสปอร์ ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง ใบแดง Nevsehirspor Genclik 2 - 2 Sile Yildizspor ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง Bergama Belediyespor 0 - 1 Osmaniyespor ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง Cankaya FK 1 - 1 Efeler 09 ใบเหลือง 1-1
18:00 Artvin Hopaspor 3 - 1 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 2-1
18:00 นีเด อนาโดลู เอฟเค 2 - 2 Erbaaspor S 1-0
18:00 ใบเหลือง Ayvalikgucu Belediyespor 4 - 1 Darica Genclerbirligi ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง Bulvarspor 2 - 1 Kestel ใบเหลือง 1-1
18:00 ใบเหลือง Eynesil 1 - 1 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง Turk Metal Kirikkale 3 - 1 ตูร์กัสลูสปอร์ ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

18:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 3 - 2 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู ใบเหลือง 3-1
19:00 ทัสเคอร์ 4 - 1 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 2-1
20:15 ใบเหลือง เคซีบี 0 - 1 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล รวันดา National League

20:00 ใบเหลือง Rwamagana City 1 - 0 Espoir FC ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง Kiyovu FC 1 - 3 Gasogi Utd ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 0 - 0 เอพีอาร์ เอฟซี 0-0
20:00 ใบเหลือง Musanze FC 2 - 0 เรยอน สปอร์ต เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League

16:00 Paro Rinpung FC 2 - 0 RTC FC ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Santa Rita FC 3 - 0 Isaac de Benguela 0-0
21:00 Cuando Cubango 2 - 0 Dragao 1-0
21:30 Desportivo Huila 0 - 0 Interclube Luanda 0-0
21:30 Sporting de Benguela 1 - 0 Academica Do Lobito 1-0

โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 ใบเหลือง Societe Omnisports De L'Armee 3 - 1 บัวเค เอฟซี ใบเหลือง 1-1
01:00 ใบเหลือง เอเอสอีซี มิโมซาส 1 - 0 Stella Club d'Adjame ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

20:30 Sparta Lichtenberg 3 - 5 TSV Mariendorf 1897 ใบเหลือง 1-2
21:00 ใบเหลือง FC Wilmersdorf 1 - 0 Berlin Turkspor ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 ใบเหลือง สมุทรปราการเอฟซี 1 - 1 Thonburi United FC ใบเหลือง 1-1
15:30 ใบเหลือง Royal Thai Air Force FC 0 - 1 สยาม เอฟซี ใบเหลือง 0-1
15:30 ใบเหลือง ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 2 - 3 Ubon Krua Napat FC ใบเหลือง 1-1
17:00 มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 1 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 0-1
17:00 นนทบุรี เอฟซี 3 - 0 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 0-0
18:00 ใบเหลือง ขอนแก่น เอฟซี 4 - 0 สุรินทร์ เอฟซี ใบแดง ใบเหลือง 3-0

โปรแกรมบอล เจแปน Regional League

11:30 อูรายะสุเอสซี 3 - 1 โทจิงิซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Div.2

19:00 ใบเหลือง โบเคลจ์ โคเตอร์ 3 - 0 โอเอสเค อิกาโล ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง FK Mladost DG 1 - 2 เอฟเค การ์เบจ ใบเหลือง 1-2
19:00 เอฟเค เบราเน 3 - 1 เซลิท 0-1
19:00 ใบเหลือง เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 4 - 3 เอฟเค พ๊อดโกริซา ใบแดง ใบเหลือง 4-0
19:00 โอทรานท์ 2 - 1 เอฟเคเซต้า 1-0

โปรแกรมบอล ชเลสวิกลีกา

20:00 ใบเหลือง SV Eichede 3 - 0 วีเอฟบี ลูเบ็ค 2 ใบเหลือง 1-0
20:00 โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี 2 - 1 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก 1-0
20:00 เอสวี ฟรีเชีย 03 2 - 1 Inter Turkspor Kiel 1-0

โปรแกรมบอล มาลี Premiere Division

23:00 ใบเหลือง Djoliba 1 - 0 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก

18:31 ใบเหลือง เอฟเค โบรดาแรค (ยู19) 3 - 4 ปาร์ติซาน เบลเกรด(ยู 19) ใบเหลือง 2-3
18:31 ใบเหลือง OFK Vrsac U19 1 - 3 FK Radnicki 1923 U19 ใบเหลือง 1-1
19:20 ใบเหลือง เร้ด สตาร์ เบลเกรด (ยู 19) 2 - 2 FK Graficar Beograd U19 0-2
21:30 ใบเหลือง ใบแดง ลาดอสท์ ลูกานี่(ยู 19) 3 - 1 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) ใบแดง ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

16:45 USC Paloma 0 - 4 FC Suderelbe ใบเหลือง 0-0
17:00 ใบเหลือง ใบแดง อีเอสซี กีสเตมานดี 1 - 6 SV Hemelingen ใบเหลือง 1-1
18:00 ใบเหลือง TuS Makkabi Berlin 2 - 4 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ ใบเหลือง 2-2
19:00 ใบแดง Eilenburg 0 - 3 วีเอฟซี พลูเอน 0-0
19:00 ใบเหลือง TuS Bersenbruck 4 - 1 SV Ahlerstedt Ottendorf ใบเหลือง 1-1
19:30 SV Blau-Weiss Zorbau 3 - 1 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 2-1
19:30 FC Einheit Wernigerode 6 - 2 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 4-0
20:00 ยูเนี่ยน 60 เบรเมน 0 - 3 TS Woltmershausen 0-1
20:00 ใบเหลือง SC Staaken 1 - 3 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน ใบเหลือง 0-1
20:00 TSV Buchholz 08 1 - 3 SC Concordia Hamburg 1-1
20:00 Heeslinger SC 1 - 0 SC Spelle-Venhaus ใบแดง 1-0
20:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 0 - 2 FC Schoningen08 0-0
20:00 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 4 - 2 เกอร์มาเนีย อีเกสโตร์ฟ 2-0
20:00 ใบเหลือง Türkspor Augsburg 4 - 1 VFB Hallbergmoos 3-0
20:00 ใบเหลือง เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 2 - 1 SV Rugenbergen ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง Arminia Hannover 1 - 3 SC BW 94 Papenburg ใบแดง ใบเหลือง 1-1
20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 3 - 0 TSV Pattensen ใบแดง 2-0
20:00 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 0 - 0 SV Ramlingen Ehlershausen 0-0
20:00 ใบเหลือง Eintracht Celle 3 - 2 เอ็มทีวี จีฟฮอร์น ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง TUS Bovinghausen 04 2 - 3 SpVgg Vreden 1921 ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบแดง 1. FC Gievenbeck 2 - 2 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ ใบแดง 1-0
20:30 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 3 - 0 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 1-0
20:30 ใบเหลือง SF Hamborn 07 2 - 0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 ใบเหลือง 0-0
20:30 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 0 - 0 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 0-0
20:30 ใบเหลือง SV Westfalia Rhynern 2 - 1 FC Eintracht Rheine ใบแดง ใบเหลือง 0-1
20:30 SV Neuhof 1910 0 - 0 TSV Steinbach II 0-0
20:30 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 2 - 3 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 1-2
20:30 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 3 - 0 TSV Victoria Clarholz 0-0
20:30 ใบเหลือง MSV Dusseldorf 1 - 0 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล ใบเหลือง 0-0
20:30 เอฟซี คลีฟ 3 - 1 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 0-1
20:40 ใบเหลือง Viktoria Griesheim 1 - 0 เคเอสวี บาวนาทาล ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง FC Eddersheim 1 - 1 เอฟซี ฮาเนา 93 ใบเหลือง 0-0
21:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 3 - 0 Rotenburger SV ใบแดง 0-0
21:00 ใบเหลือง TSV Sasel 1 - 0 HEBC Hamburg ใบเหลือง 0-0
21:00 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 0 - 3 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 0-1
21:00 SG Finnentrop/Bamenohl 0 - 0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี 0-0
21:00 SpVg Schonnebeck 6 - 2 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 2-0
21:00 ใบเหลือง เอฟซี มอนไฮม์ 2 - 2 ทีเอสเฟา เมียร์บุช ใบเหลือง 1-0
21:00 Siegburger SV 04 1 - 2 SpVg Frechen 20 0-1
21:00 Eintracht Hohkeppel 4 - 1 ฮัวร์ท 2-1
21:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 2 - 1 แบร์กิช กลัดบลัค 09 0-1
21:30 ใบเหลือง เรติงเกน เอสวี 1 - 1 DJK Teutonia St.Tonis ใบเหลือง 0-0
21:30 เอฟซี เพสช์ 1956 2 - 2 Fortuna Koln II 1-2
21:30 ใบเหลือง Konishisdorf 0 - 1 เฮนเนส 05 ใบเหลือง 0-0
21:30 ใบแดง TuS Kirchberg 1909 3 - 1 Wadegesi Heim 2-0
21:30 ใบเหลือง ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 0 - 2 Schwarz-Weiss Essen ใบเหลือง 0-1
21:30 ใบแดง บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 1 - 2 เฟาเอฟแอล วิชทาล 0-2
22:00 อดัม แซม บีค 0 - 2 เดลบรุคเคอร์ เอสซี 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

03:00 ลิน่าเรส ยูนิโด 3 - 0 CD Provincial Ranco ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga

00:00 ใบเหลือง AD Cofutpa 0 - 1 Quepos Cambute FC 0-1

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

09:10 ใบเหลือง ใบแดง ซีดี ซากาปา 1 - 0 Coatepeque ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ฮังการี NB III

17:00 ใบเหลือง ปุชกาช อคาเดเมีย 2 1 - 1 บุดดาออร์ส เอสซี 0-0
17:00 ใบเหลือง ETO Akademia 2 - 1 โมริ เซ ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง Hajduszoboszlo SE 1 - 2 Kisvarda II ใบเหลือง 1-2
19:00 Putnok Vse 4 - 1 เพนซึเยอร์ เอสอี 2-1
19:00 ใบเหลือง BSS Monor 0 - 1 ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี ใบเหลือง 0-1
19:00 ใบเหลือง III. เครูเลติ ทียูอี 2 - 1 Csornai SE ใบเหลือง 2-1
19:00 ใบเหลือง เซกรัล 1 - 1 Majosi SE ใบเหลือง 1-1
19:00 ใบเหลือง Kelen SC 4 - 0 Zalaegerszegi TE II 0-0
19:00 ใบเหลือง บีวีเอสซี 4 - 0 Hatvan 3-0
19:00 ใบเหลือง แบงค์ เอสซี 2 - 3 เซคซาร์ด ยูเอฟซี ใบเหลือง 1-3
19:00 ใบเหลือง DEAC 1 - 0 Bekescsabai Elore SE II ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง BKV Elore 1 - 2 Vasas SC II 0-1
19:00 ใบเหลือง RCO Agde 4 - 0 วีดีโอตัน เอฟซี 2 ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 ใบเหลือง HYH Export Sebaco FC 0 - 3 ดิเรียนเกน ใบเหลือง 0-1
05:00 ใบเหลือง ใบแดง มานากัว เอฟซี 2 - 1 Matagalpa FC ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie

20:00 ใบเหลือง HV CV Quick 2 - 2 โอเจซี รอสมาเล่น 1-1
20:00 ดีอีเอ็ม 3 - 0 เกเมิร์ท ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง ใบแดง จีวีวี ยูนิเทส 0 - 0 บาโรนี่ 0-0
20:00 ใบเหลือง เจโอเอส วอเตอร์กราฟสเมียร์ 1 - 2 Tot Ons Genoegen Berkel 0-1
20:30 ใบเหลือง RKSV Groene Ster 0 - 0 วีวี ดอนเกน 0-0

โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 ใบเหลือง Arua Hill SC 2 - 1 Onduparaka FC ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B

03:00 ใบเหลือง San Lorenzo Ullum 4 - 3 Sportivo Villa Quebrada ใบเหลือง 3-0
03:00 ใบเหลือง Coronel Aguirre 3 - 1 Ferrocarril del Estado ใบเหลือง 1-0
03:00 ใบเหลือง Social Atletico Television 0 - 1 Huracan de Chivilcoy ใบเหลือง 0-1
03:00 ใบเหลือง Resistencia Central 2 - 1 Chacra 8 FC ใบเหลือง 1-0
03:00 ใบเหลือง Union San Luis 0 - 0 คลับ จอร์จ นิวเบอรี ใบเหลือง 0-0
03:00 ใบเหลือง Colon Chivilcoy 0 - 0 Defensores Salto ใบเหลือง 0-0
03:00 เบลล่า วิสต้า บีบี 0 - 0 Independiente San Cayetano 0-0
03:00 ใบเหลือง Ciudad de Nieva 0 - 4 La Merced Salta ใบเหลือง 0-3
03:00 ใบเหลือง CA Defensores Ribera 0 - 0 Deportivo Patagones ใบแดง ใบเหลือง 0-0
03:10 Ferroviario Corrientes 4 - 4 Defensores Puerto Vilelas ใบเหลือง 1-2
03:15 ใบเหลือง CDYF Las Mandarinas 1 - 1 Unidos de Olmos 1-1
03:15 ใบเหลือง CA Juventud Alianza 0 - 1 San Miguel Bochin Club ใบเหลือง 0-0
03:15 CA Penaflor 2 - 3 Union Villa Krause ใบแดง ใบเหลือง 1-1
03:15 ใบเหลือง EFI Juniors 2 - 2 ซาน มาร์ติน เมนโดซ่า ใบเหลือง 1-1
03:30 ใบเหลือง Argentino Mendoza 2 - 0 Sportivo Pedal ใบแดง ใบเหลือง 1-0
03:30 Union Santiago 3 - 1 Atletico Policial ใบแดง 1-1
03:30 ใบเหลือง La Mona 44 1 - 0 Belgrano-General Mosconi ใบเหลือง 0-0
04:00 ใบเหลือง Argentina Quilmes Rafaela 0 - 1 แอตเลติโก้ ซาน จอร์จ ใบเหลือง 0-1
04:00 ใบเหลือง Club Arsenal de Viale 0 - 0 เบน เฮอร์ ราฟาเอลา ใบเหลือง 0-0
04:10 ใบเหลือง Deportivo Colon CC 0 - 0 General Paz Junlors ใบเหลือง 0-0
04:30 ใบเหลือง Sportivo Atenas 3 - 0 อะลัมไน วิลล่า มาเรีย ใบเหลือง 1-0
04:30 ใบเหลือง ซาน ลอเรนโซ อาเล็ม 6 - 0 San Antonio Belen ใบเหลือง 3-0
05:00 ซีเอ 9 เดอ ฮูลิโอ ราฟาเอลา 0 - 0 Nautico El Quilla ใบเหลือง 0-0
05:00 La Emilia 4 - 0 Defensores La Esperanza ใบเหลือง 2-0
05:00 ใบเหลือง Racing Eduardo Castex 3 - 1 Deportivo Mac Allister 1-0
05:30 ใบเหลือง Club Atletico Uruguay 3 - 1 San Lorenzo-Villa Adela ใบเหลือง 1-1
05:30 ใบเหลือง ซาร์เมียนโต ลีโอเนส 3 - 0 Deportivo Municipal AM ใบเหลือง 2-0
06:00 ใบเหลือง Sportivo Baradero 2 - 0 ซานนิโคลัส ใบแดง ใบเหลือง 0-0
06:00 Club Atlético El Linqueño 1 - 0 Sportivo Barracas Colon ใบเหลือง 0-0
06:30 ใบเหลือง ยูเวนตุด เดอ เปการ์มิโน 0 - 0 CA Villa Belgrano ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง

20:00 ใบเหลือง ZFK Sloga Zemun (w) 4 - 1 ZFK TSC (w) ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

18:00 ใบเหลือง มหาวิทยาลัยวิทยาลัยดับลิน เอเอฟซี 3 - 1 เชอร์รี โอรชาร์ด ใบเหลือง 3-0
19:00 ใบเหลือง ใบแดง บัลลี่มุน ยูไนเต็ด 2 - 3 ลิฟฟีย์ เพลียส์ ใบเหลือง 1-2

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 ใบเหลือง โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1 - 3 ซิมบ้า ใบเหลือง 0-2
22:59 อาซาม เอฟซี 3 - 2 คอสเทล ยูนิออน ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

17:00 เออิบาร์ (ญ) 0 - 1 Seccio Esportiva AEM (w) ใบแดง ใบเหลือง 0-0
17:00 ใบเหลือง Ciudad Alcala CF (W) 1 - 3 Plaza Argel (w) ใบเหลือง 0-2
17:30 ใบเหลือง ซาลามังกา (ญ) 0 - 0 ซีดีอี โอลิมปีโกเดอมาดริด(ญ) ใบเหลือง 0-0
17:30 ใบเหลือง ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 1 - 0 CD Juan Grande (w) ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง San Ignacio (w) 0 - 1 Berriozar CF (w) ใบเหลือง 0-1
18:00 Sevilla B (W) 2 - 0 San Vicente (W) 1-0
18:00 ใบเหลือง โอซาซูนา(ญ) 1 - 0 บาร์เซโลนา บี (ญ) 1-0
18:00 CD Atletico Lince (W) 0 - 2 ซีเอฟ เอกซ์เตรมาดูรา(ญ) 0-1
19:00 ใบเหลือง Las Majoreras (w) 3 - 4 Real Union de Tenerife B (w) ใบเหลือง 0-0
19:00 Mulier FCN (w) 0 - 0 โอยาร์ตซุน เคอี (ญ) 0-0
22:00 ใบเหลือง Real Aviles CF (W) 4 - 0 CD Romanon (W) 3-0
22:30 ใบเหลือง ซีดีอีเอฟ โลโกรโญ (ญ) 1 - 1 ฟูนดาเชียน อัลบา แชท (ญ) ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:00 Ilvamaddalena 0 - 0 ลูปา โรม่า 0-0
20:30 เอเอสดี บรา 1 - 0 Stresa Vergante 1-0
20:30 ใบเหลือง Chisola 1 - 0 USD Pont Donnaz ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบเหลือง Derthona 0 - 0 ยูเอสดี คาสเทลแลนเซเซ่ ใบแดง 0-0
20:30 Pinerolo FC 1 - 1 เคียรี่ 0-0
20:30 ใบเหลือง เซสตริ เลเวนเต 3 - 1 กอซซาโน่ ใบเหลือง 1-1
20:30 SC Caronnese 2 - 1 Sona 1-0
20:30 ยูเอส ฟอร์โกเล่ คาราเตเซ่ 1 - 2 เอเอสดี บรูซาปอร์โต 1-1
20:30 ลูเมซซานี่ 2 - 1 อาร์โคนาเตเซ่ 1-0
20:30 ใบเหลือง เซเรกโน่ 1 - 3 Varesina Calcio ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง ยูเอส เอดลิเซ 3 - 2 วิลลาฟรองคา ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง Legnago Salus 2 - 0 เอซี เอสเต้ ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง ลูพาเรนเซ่ เอฟซี 4 - 2 เอซีดี แคมโพดาร์เซโก้ ใบเหลือง 1-0
20:30 Montecchio Maggiore 3 - 1 ASD Caldiero Terme 1-1
20:30 ใบเหลือง คลอเดียนเซ่ 1 - 2 Virtus Bolzano ใบเหลือง 0-0
20:30 ฟอร์ลิ 2 - 0 Aglianese ใบแดง ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบเหลือง Bagnolese 1 - 0 ราเวนน่า ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง ปิสโทลเซ่ 2 - 0 US Corticella ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง Salsomaggiore 0 - 1 Real Forte Querceta ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง Riccione 3 - 1 Correggese Calcio ใบเหลือง 0-0
20:30 Ghivizzano 3 - 2 Orvietana 2-0
20:30 ลิวอร์โน่ 2 - 2 Tau calcio 2-1
20:30 เอเอสออสเตียแมร์ 3 - 0 อาเรสโซ่ 3-0
20:30 เอเอสดี เซราวิสซ่าคาลซิโอ 1 - 2 กาวอร์ราโน 1-2
20:30 อาเวซซาโน 1 - 2 Vastogirardi 1-2
20:30 FC Matese 0 - 0 Vigor Senigallia 0-0
20:30 ใบเหลือง Roma City 0 - 2 ชีติ ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง ตราสเตเวเร กัลโช่ 1 - 1 Team Nuova Florida ใบเหลือง 0-1
20:30 Vastese 3 - 1 Cynthiabalonga 1-0
20:30 เอพริลเลีย 2 - 1 Real Monterotondo 1-1
20:30 Palmese 1914 2 - 0 Tivoli Calcio 1-0
20:30 ใบเหลือง เอเอส ซอร์เรนโต้ กัลโช่ 2 - 1 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 ใบเหลือง 1-0
20:30 เอฟซีฟรานกาวิลลา 3 - 4 คาเวเซ่ 2-2
20:30 USD Lavello 0 - 3 Omnia Bitonto 0-2
20:30 ใบเหลือง ใบแดง โนเซริน่า 3 - 2 ซิทต้า ดิ ฟาซาโน่ ใบเหลือง 1-1
20:30 AC Locri 3 - 1 ASD Canicatti 1-0
20:30 ASD Ragusa Calcio 1 - 5 ทราปานี่ 0-2
20:30 ใบเหลือง Asti 2 - 0 ฟอสซาโน่คาลซิโอ ใบเหลือง 1-0
20:30 Castanese 1 - 0 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 0-0
20:30 ใบเหลือง เฟซซาเนเซ่ 1 - 0 Borgosesia ใบเหลือง 1-0
20:30 ซานเรเมเซ่ คาลชิโอ้ 1 - 1 FC Vado 1-0
20:30 ใบเหลือง ASD Alcione 1 - 0 Desenzano Calvina ใบเหลือง 1-0
20:30 เวอตุส ซิเซอราโน่เบอกาโม่ 1 - 2 US Breno 1-1
20:30 ใบเหลือง Franciacorta 0 - 2 เอเอสดี วิลล่า ดี อาร์ม ใบเหลือง 0-1
20:30 ปอนเต ซาน เปียโตร 2 - 0 ASD Citta Di Varese 1-0
20:30 USD Casatese 1 - 0 Real Calepina FC 0-0
20:30 Cjarlins Muzane 0 - 0 AC Dolomiti Bellunesi 0-0
20:30 ใบเหลือง ยูเอส เลวิโก เทอร์เม 0 - 0 เอซี เมสเตร่ ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง มอนเตเบลลูนา 2 - 2 ASD Cartigliano ใบเหลือง 0-1
20:30 ปอร์โต้กรูโร 0 - 1 A.S.D. Torviscosa 0-0
20:30 ใบเหลือง คาร์ปิ 5 - 1 สแกนดิคซิ ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง เมซโซลาร่า 0 - 0 ASD Fanfulla ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง Nerostellati Pratola 3 - 1 Renty ging ใบเหลือง 2-1
20:30 ใบเหลือง ใบแดง ACD SantAngelo 2 - 1 Sammaurese ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง Ssd Group Citta Di Castello 2 - 1 เอเอสดี สปอร์ติ้งทริสติน่า ใบแดง ใบเหลือง 2-0
20:30 ใบเหลือง กรอสเซโต้ 2 - 1 ASD Flaminia Civita Castellana ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง Montespaccato 0 - 1 ยูเอส เปียเนเซ่ ใบเหลือง 0-1
20:30 ใบเหลือง ปอนซัคโค 0 - 3 ปอจจิบอนซิ ใบเหลือง 0-2
20:30 ASD Terranuova Traiana 1 - 1 Sangiovannese 1-0
20:30 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 1 - 2 แซมเบเนเดทเซ่ 1-1
20:30 ใบเหลือง SSD Porto D’Ascoli 2 - 1 ซาน นิโคโล ใบเหลือง 2-1
20:30 ใบเหลือง ใบแดง ASD Termoli Calcio 1 - 1 ASD Montegiorgio ใบเหลือง 1-0
20:30 ใบเหลือง โตเลนติโน่ 0 - 2 Asd Pineto Calcio ใบเหลือง 0-0
20:30 SS Angri 1 - 2 ออร์ซ่าเชอน่า 0-1
20:30 Atletico Uri 1 - 1 วิสอาร์ทิน่า 1-0
20:30 ใบเหลือง ปอติซี 1906 1 - 1 โพเมเซีย ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง เอสเอส โนล่า 1925 1 - 1 กัสซีโน ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง ใบแดง Casarano 0 - 0 นาร์โด ใบเหลือง 0-0
20:30 เอฟบีซี กราวิน่า 1 - 3 กลาดิเอเตอร์ 0-2
20:30 ใบเหลือง คาตาเนีย 1 - 0 Acireale ใบเหลือง 1-0
20:30 ASD Licata 2 - 1 Real Agro Aversa 0-0
20:30 ASD Paterno 1 - 3 Cittanova Interpiana 0-1
20:30 ASD San Luca 2 - 2 Santa Maria 1-1
20:30 วิโบเนเซ่ 1 - 1 ASD Sancataldese 0-1
21:00 FB Brindisi 1912 1 - 0 Puteolana 1-0
21:00 ใบเหลือง Citta Di S. Agata 3 - 1 คาสโตรวิลลารี่ 3-0
21:00 เลคนาโน 0 - 0 ไลกอร์น่า 0-0
21:00 ทีมอัลตามูรา 0 - 0 บาร์เลตต้า 0-0
21:00 ใบเหลือง เอเอสดี มารีนา ฟรานกา 2 - 2 เอเอสดี โมบเฟตต้า ใบเหลือง 1-1
21:30 Afragolese 1944 2 - 2 มาเตล่า 1-1

โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก

21:00 เอส.เอส.มูราต้า 1 - 2 SS Virtus 0-1
21:00 SC Faetano 3 - 3 เอซียูเวเนส โดกาน่า 0-1

โปรแกรมบอล ฮ่องกง 2nd Division

12:30 ใบเหลือง ถั่ง ซิง เอฟซี 1 - 4 Yau Tsim Mong ใบเหลือง 1-2
12:30 ใบเหลือง กุ๊นถอง 2 - 1 Kwong Wah AA ใบเหลือง 0-1
12:30 เซา โฮเซ เอพี 1 - 4 หว่านไจ๋ 0-0
12:30 3 Sing FC 3 - 0 Wing Go FC ใบเหลือง 2-0
12:30 ใบเหลือง ฟลาเวอร์ 3 - 0 มูทัล เอฟซี 3-0
13:00 ใบเหลือง Chelsea FC Soccer School (HK) 5 - 0 ฟู มูน เอฟซี 1-0
14:30 ตวนมุน เอสเอ 1 - 2 Kowloon Cricket Club 0-0
15:45 ลักกี้ ไมล์ เอฟซี 1 - 3 Sai Kung District FC 0-0

โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women

17:00 CFF Albacete (w) 0 - 2 เลบันเตบี (ญ) ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง Balears FC (w) 1 - 0 Fundacion CD Tenerife (W) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

22:00 ใบเหลือง ใบแดง มอนส์คัลปีเอสซี(N) 0 - 2 ยูโรปาเอฟซี ใบเหลือง 0-0
00:30 ใบเหลือง กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี(N) 1 - 2 Brunos Magpie ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล

16:00 คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) 9 - 0 เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) 5-0
16:00 แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ) 1 - 5 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) ใบเหลือง 0-1
16:00 Banat Girls (w) 1 - 0 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) 0-0
16:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 4 - 0 CSM Alexandria (w) 1-0
17:00 Universitatea Galati (w) 1 - 2 Piros Security (w) ใบเหลือง 1-1
18:00 ใบเหลือง โอลิมเปีย คลูจ ( ญ ) 8 - 2 วาซาส เฟมิน่า โอดอร์เฮ (ญ) ใบเหลือง 3-0

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

19:00 ใบเหลือง เอสซี แองเกรนเซ่ 0 - 0 อิมอร์ตัล ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง Rebordosa 1 - 0 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง Guarda Desportiva 0 - 3 AD Castro Daire ใบเหลือง 0-2
22:00 ใบเหลือง มาร์ ติโน 3 - 1 Brito SC ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง ใบแดง เรเซนเด้ อาร์เจ 0 - 3 FC Alpendorada ใบแดง ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง Salgueiros 0 - 2 กามาช่า ใบแดง ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง ใบแดง Rio Maior 0 - 2 เอสยู 1 เดแซมโบร ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง วิอาเนนเซ่ 3 - 1 Pevidem SC ใบแดง ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง Tirsense 1 - 2 Dumiense ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง Arronches e Benfica 0 - 0 Marinhense ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ใบแดง ซินเทรียนเซ่ 1 - 0 Sertanense FC ใบแดง ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค 0 - 0 Mortagua ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง แอตเลติโก้ คลับ โปรตุเกส 5 - 1 เอสเปแรนคา เดอ ลากอส ใบเหลือง 3-0
22:00 ใบเหลือง โอลฮาเนนเซ่ 3 - 2 Oriental Dragon ใบเหลือง 1-2
22:00 ใบเหลือง ใบแดง เมเรลินเนเซ่ 1 - 1 อมารันเต ใบแดง ใบเหลือง 0-1
22:00 ใบเหลือง Coruchense 4 - 0 Alcains ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง Pero pinheiro 2 - 0 โลวเรส ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง Moncao 1 - 0 ซัล กาดาส ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง Vilar de Perdizes 1 - 0 จีดี บรากานคา ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง มาริติโม่ 2 0 - 0 เบยร่า มาร์ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ลูซิเทเนีย 1 - 0 เลคา ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง UD Santarem 3 - 0 Uniao Da Serra ใบเหลือง 3-0
22:00 ใบเหลือง Vila Mea 4 - 0 มาเรีย ดา ฟอนเต้ ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง กอนโดมาร์ 3 - 2 มาชิโค ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง FC Ferreiras 2 - 0 ลูซิทาโน อีโวรา ใบเหลือง 0-0
22:00 ใบเหลือง ฟาบริล บาร์เรียโร 3 - 0 วาสโก ดา กามา(โปรตุเกส) ใบแดง ใบเหลือง 2-0
22:59 ใบเหลือง Rabo Peixe 2 - 1 ปราเอียนเซ่ ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล

13:15 ใบเหลือง ยูเคบี 0 - 2 KIYC ใบเหลือง 0-2
15:35 ใบเหลือง DM Rao 0 - 0 KLASA ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล PER C

00:30 ใบเหลือง ดีเฟนเซอร์ ลา โบคาน่า 2 - 1 Atletico Bruces 1-0
03:00 ใบเหลือง Deportivo Garcilaso 0 - 0 Comerciantes FC ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

18:00 โอลิมเปียกอส(ยู 19) 1 - 0 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 0-0
18:00 ปาส ลาเมีย(ยู19) 0 - 6 เออีเค เอเธนส์ (ยู 19) ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล

20:00 มูซอนกาติ เอฟซี 1 - 0 วิทาโล 1-0
20:00 กายันซ่า ยูไนเต็ด 1 - 0 Aigle Noir 0-0
20:00 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 1 - 4 Bumamuru 0-0
20:00 Romania Inter Star 1 - 0 Top Junior 1-0

โปรแกรมบอล

19:00 Malisheva 0 - 0 KF Llapi 0-0
19:00 Gjilani 0 - 3 KF Ballkani 0-1
19:00 ใบเหลือง เคเอฟ เทรปคา 89 0 - 3 พริสตีนา ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล

14:00 ใบเหลือง มหาวิทยาลัยฟูเจน 1 - 5 Taichung Futuro ใบเหลือง 0-2
14:00 ใบเหลือง ใบแดง ไต้หวันเพาเวอร์คัมปานี 1 - 1 Taiwan Shihu ใบเหลือง 1-1
17:00 ใบเหลือง มหาวิทยาลัยหมิงฉวน 0 - 3 ไถหนันซิตี้ ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล

17:00 ใบเหลือง ดินาโม ซาเกร็บ (ยู 19) 4 - 1 เอ็นเค วาราซดิน (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล

17:00 โคโลญจน์ 2(ญ) 2 - 1 FFC Turbine Potsdam II (w) ใบเหลือง 0-0
17:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 1 - 2 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) ใบเหลือง 0-0
17:00 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 2 - 1 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) ใบเหลือง 1-0
20:00 Andernach (w) 3 - 1 เนิร์นแบร์ก(ญ) 2-1
20:00 ใบเหลือง อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 0 - 4 Carl Zeiss Jena (w) ใบเหลือง 0-0
20:00 ใบเหลือง โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 0 - 2 เอสซีซันด์(ญ) ใบเหลือง 0-0
20:00 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 1 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก 2(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

17:00 ใบเหลือง เออี กลีฟาดา(ญ) 0 - 1 โอเอฟไอ เอฟซี (ญ) ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง อาริส ซาโลนิกา(ญ) 0 - 0 ลาริซา(ญ) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

20:00 ฮราเดตส์กราลอเว(ญ) 2 - 1 ดูก้าปรากซ์(ญ) 0-0
22:30 ใบเหลือง Olin Moss (w) 0 - 0 บานิค ออสตราว่า(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

18:00 ใบเหลือง อัลคอร์ค่อน(ยู 19) 2 - 4 เกตาเฟ่(ยู 19) ใบเหลือง 0-0
18:00 Arosa U19 0 - 0 Gimnastica de Torrelavega U19 ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง กอมโปสเตลา(ยู 19) 1 - 3 CF Bansander U19 ใบเหลือง 1-2
18:30 ใบเหลือง เอสปันญ่อล(ยู 19) 1 - 0 ฮูเอสก้า(ยู19) ใบเหลือง 1-0
19:30 ใบเหลือง เออิบาร์(ยู 19) 3 - 0 Santutxu U19 ใบเหลือง 2-0
19:30 ใบเหลือง เลกาเนส(ยู 19) 2 - 0 Badazous U19 ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง UD Tomares U19 2 - 2 Algeciras CF U19 0-0
22:00 ใบเหลือง ซีดี เอโบร (ยู19) 0 - 4 FE Grama U19 ใบเหลือง 0-3
22:00 เรอัล มาดริด (ยู 19) 6 - 0 UD La Cruz Villanovense U19 ใบเหลือง 3-0
22:30 ใบเหลือง บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) 1 - 3 Seneca CF U19 0-1
22:59 ใบเหลือง เอดี ซานฮวน(ยู 19) 1 - 0 UD Logrones U19 ใบเหลือง 0-0
22:59 ใบเหลือง มายอร์กา(ยู 19) 2 - 3 บาร์เซโลน่า(ยู 19) ใบเหลือง 0-1
23:30 ใบเหลือง ซีดี อลาเบส(ยู 19) 1 - 0 Danok Bat U19 ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง ซีอี ยูโรปา(ยู 19) 1 - 4 Sabadell U19 ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล

16:00 ใบเหลือง โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) 2 - 2 เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) 1-1
19:30 ใบเหลือง ใบแดง Karmiotissa Chrisomilia (w) 0 - 5 EN Thoi Lakatamias (w) 0-3

โปรแกรมบอล

21:00 Pontypridd Town (w) 2 - 1 Aberystwyth (w) ใบเหลือง 0-1
21:00 The New Saints (W) 1 - 2 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) 0-2
21:00 Barry Town (W) 0 - 6 สวอนซี (ญ) ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล

19:00 Nico United 0 - 0 Mogoditshane Fighters 0-0

โปรแกรมบอล

22:00 ใบเหลือง Dynamic Togolais 2 - 1 Anges FC ใบเหลือง 2-0
22:00 ใบเหลือง Kakadl FC 0 - 3 ASKO Kara ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล

23:30 ใบเหลือง Toure Kunda Footpro 0 - 0 Keur Madior ใบเหลือง 0-0
23:30 ใบเหลือง ASC Wally Daan 1 - 1 HLM ใบเหลือง 1-0
45+วินาที Ajel De Rusfique 0 - 0 Amitie FC -

โปรแกรมบอล

16:00 CSKA Pamir Dushanbe 1 - 5 อิสทิโล ดูชานบี 0-1
16:00 ใบเหลือง เอฟเค คูจานด์ 2 - 0 FC Khatlon ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล

18:00 ZNK Hajduk Split (W) 0 - 3 โอซีเยค (ญ) 0-2
19:00 ใบเหลือง ZNK Donat Zadar (w) 0 - 4 Dinamo Maksimir (w) 0-2

โปรแกรมบอล

19:15 ใบเหลือง Real Succes-SS11 (w) 3 - 0 PGU SS4-FC Alga (w) ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล

22:59 ใบเหลือง Suchitepequez (w) 3 - 0 Deportivo Amatitlan (w) ใบเหลือง 2-0
00:10 ใบเหลือง ใบแดง UNIFUT-Rosal (w) 0 - 0 Club Deportivo Xela (w) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

19:30 ใบเหลือง Asil Lysi 2 - 1 AEP Polemidion ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล

03:00 ใบเหลือง ใบแดง อลาจูเรนเซ่(ยู20) 6 - 2 คาร์ตากิเนส(ยู20) ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล

00:00 ใบเหลือง ใบแดง Atletic America 2 - 2 ซีอี คาร์โรอิ ใบเหลือง 0-2

โปรแกรมบอล

04:00 ใบเหลือง Municipal FC 0 - 2 AD Destroyer FC 0-1
04:00 Fuerte San Francisco 3 - 1 แอตเลติโก้ บัลบัว 0-0

โปรแกรมบอล

17:40 ใบเหลือง Apaer WFC (w) 3 - 0 Freedom (w) 2-0

โปรแกรมบอล

04:00 ใบเหลือง Alajuelense (w) 5 - 0 CS Herediano (w) ใบเหลือง 2-0
04:00 ใบเหลือง ซาปริสซ่า (ญ) 1 - 2 Sporting FC (W) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

17:00 ใบเหลือง NK Dinamo Odranski Obrez 1 - 1 เฮชเอเอสเค ซาเกร็บ ใบเหลือง 1-0
19:30 ใบเหลือง เอ็นเคโอซีเยค 2 4 - 2 เจดรัน โพเรค ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล

22:30 Etoile Filante Ouagadougou 1 - 2 Royal FC ใบแดง ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล

03:00 ใบเหลือง ใบแดง ซานต้าลูเซีย เอฟซี (สำรอง) 1 - 2 โคบาน อิมเพเรียล(สำรอง) ใบแดง ใบเหลือง 0-1
03:00 ใบเหลือง เซลาฆู(สำรอง) 3 - 0 CD Achuapa Reserves ใบเหลือง 1-0
03:00 ใบเหลือง Xinabajul Reserves 1 - 2 ซีเอสดี มูนิชิปัล(สำรอง) ใบแดง ใบเหลือง 1-0
03:00 ใบเหลือง กัวสตาโตยา(สำรอง) 4 - 2 แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง) ใบเหลือง 2-0
03:00 ใบเหลือง เดปอร์ติโว มีชโก(สำรอง) 5 - 2 เดปอร์ติโว อิคทาพา(สำรอง) ใบเหลือง 4-1
03:00 Club Comunicaciones Reserves 1 - 0 มาลากาเตโก(สำรอง) ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

22:59 ใบเหลือง ซานต้า เทคล่า (ญ) 3 - 1 CD Aguila (w) ใบเหลือง 3-1

โปรแกรมบอล

12:30 ใบเหลือง ใบแดง WSE 5 - 1 Tsun Tat Kwok Keung ใบเหลือง 3-0
14:30 ใบเหลือง Islands District FT 1 - 1 Fukien AC 0-0
17:30 ใบเหลือง Lung Moon FC 0 - 2 KCDRSC ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล

21:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(ญ) 6 - 0 Universidad de Concepcion (w) ใบเหลือง 4-0

โปรแกรมบอล

13:00 FC Kaohsiung 2 - 2 Inter Taoyuan FC ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

20:00 ใบเหลือง SCU Torreense (w) 1 - 1 CA Ouriense (w) ใบเหลือง 1-0
20:00 ใบเหลือง มาริติโม่(ญ) 4 - 2 คลับ อัลแบร์กาเรีย(ญ) ใบเหลือง 1-1
22:00 ใบเหลือง Amora (w) 2 - 3 วาลาดาเรส ไกอา เอฟซี (ญ) ใบเหลือง 2-1
22:00 ใบเหลือง SF Damaiense (w) 1 - 0 Vilaverdense (w) ใบแดง ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

19:00 ใบเหลือง Defensores de Cambaceres (W) 1 - 1 Trocha (W) ใบเหลือง 1-0
19:00 ใบเหลือง Canuelas FC (W) 0 - 2 CA Talleres de Cordoba (W) ใบเหลือง 0-2
19:00 ใบเหลือง Newells Old Boys (W) 5 - 0 Deportivo Maipu (w) ใบเหลือง 2-0
19:00 ใบเหลือง Sportivo Barracas (W) 2 - 0 Juventud Unida (W) 1-0
19:00 CA Ituzaingo (W) 0 - 4 Club Villas Unidas (W) 0-2
19:10 Atletico de Rafaela (W) 1 - 2 Talleres de Remedios de Escalada (W) 1-1
03:00 ใบเหลือง Arsenal de Sarandi (W) 2 - 0 Nueva Chicago (W) ใบเหลือง 2-0
03:00 ใบเหลือง CA Tigre (W) 2 - 1 San Martin de Burzaco (W) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

03:00 ใบเหลือง ใบแดง Meluca FC 0 - 2 จูติเคลปา ใบแดง ใบเหลือง 0-1

โปรแกรมบอล

22:00 ใบเหลือง ใบแดง ซาเฮล SC 1 - 0 USGN ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

32วินาที ซีอาร์อี โตกันชีนส์ จีโอ 0 - 0 Atletico Cerrado -

โปรแกรมบอล

18:00 ใบเหลือง FC Magura 2012 Bacau (w) 1 - 0 ACS Juniorul 2014 (W) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล

18:00 ใบเหลือง วิตอเรีย กิมาไรส์ บี 1 - 2 วิลาเวอเดินเซ่ ใบเหลือง 0-2
22:00 ใบเหลือง Real SC 1 - 2 อัลแวร์กา ใบเหลือง 1-1
00:00 ใบเหลือง ใบแดง อูเนียว ไลเรีย 2 - 0 คัลดัส ใบแดง ใบเหลือง 0-0
02:00 ใบเหลือง CF Os Belenenses 2 - 1 วิตอเรีย เซตูบัล ใบแดง ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล

18:00 ใบเหลือง อัลเจซีราส 0 - 2 ยูดี ซาน เซบาสเตียน เรเยส ใบเหลือง 0-2
18:00 ใบเหลือง แอตเลติโก บาเรียเรส 0 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ ใบแดง ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง ซีเอฟ ลา นูเซีย 1 - 0 เอลเดนเซ่ ใบเหลือง 1-0
18:00 ใบเหลือง เรอัล ยูนิโอน 2 - 3 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า ใบเหลือง 0-2
18:00 ใบเหลือง ยูดี โลโกรนเยส 1 - 1 เอสดี อมอเรเบียต้า ใบเหลือง 0-1
18:00 ใบเหลือง ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0 - 0 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ ใบเหลือง 0-0
18:00 ใบเหลือง ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 0 - 2 เรอัล มาดริด กัสติยา ใบเหลือง 0-1
18:20 ใบเหลือง ใบแดง เอดี เซวตา 1 - 2 ปอนเตเบดรา ใบเหลือง 1-0
22:00 ใบเหลือง ยูอี คอร์เนลล่า 2 - 2 เรอัล โซเซียดาด บี ใบเหลือง 1-1
22:59 ใบเหลือง ใบแดง ฟูเอนลาบราดา 0 - 3 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า ใบเหลือง 0-1
22:59 ใบเหลือง เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1 - 1 เมริดา เอดี ใบเหลือง 0-1
22:59 ใบเหลือง โอซาซูน่า บี 3 - 2 แอธเลติก บิลเบา บี ใบเหลือง 2-0

โปรแกรมบอล

19:00 ใบเหลือง เลอปุย(ญ) 0 - 0 Montauban (w) ใบเหลือง 0-0
20:30 ใบเหลือง Saint Malo (w) 0 - 2 แบรสต์(ญ) ใบเหลือง 0-2
20:30 ลีล(ญ) 7 - 0 ซีเอ ปารีส(ญ) ใบเหลือง 3-0
21:00 ใบเหลือง เลอ ม็องส์ (ญ) 3 - 1 Lens (W) ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

01:00 เซ็นทรัลเอสซี 1 - 0 Belo Jardim PE 1-0

โปรแกรมบอล

18:30 ใบเหลือง SpVgg Neu-Isenburg 1 - 1 VfB Ginsheim ใบเหลือง 0-1
20:00 ใบเหลือง SV Waldhof Mannheim II 1 - 0 FC Olympia Kirrlach ใบเหลือง 0-0
21:00 ใบเหลือง JSK Rodgau 4 - 2 Germania Ober-Roden ใบเหลือง 2-1

โปรแกรมบอล

17:00 ใบเหลือง Coastal Heroes 1 - 0 Mombasa Elite ใบเหลือง 0-0
19:00 ใบเหลือง Kibera Black Stars 4 - 0 Silibwet Leons FC ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล

18:00 ใบเหลือง Valadares Gaia FC B (W) 3 - 1 Guia (W) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล

22:30 ใบเหลือง Muscat FC 1 - 5 Watanga FC ใบเหลือง 0-2
22:30 ใบเหลือง LPRC Oilers 0 - 0 Nimba United ใบเหลือง 0-0

โปรแกรมบอล

20:00 ใบเหลือง ใบแดง Teutonia Uelzen 3 - 1 VSV Hedendorf/Neukloster ใบเหลือง 1-1

โปรแกรมบอล

18:30 ใบเหลือง ลาซิโอ (ญ) 3 - 0 Cittadella (W) ใบเหลือง 2-0
18:30 ใบเหลือง เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 1 - 1 นาโปลี(หญิง) ใบเหลือง 0-1
20:30 Genoa (W) 5 - 2 ACF Clarentia Trento (w) 3-1
20:30 ใบเหลือง Ravenna (w) 1 - 0 Apulia Trani (w) ใบเหลือง 1-0
20:30 วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) 1 - 2 Cesena (W) ใบเหลือง 1-2
20:30 ใบเหลือง เบรสชา(ญ) 1 - 2 Chievo (W) ใบเหลือง 1-1
20:30 ใบเหลือง Ternana W 6 - 1 ทาวานัคโค (ญ) ใบเหลือง 3-1

โปรแกรมบอล

15:30 Young Lionesses FC (W) 1 - 2 Yreo FC (w) ใบเหลือง 0-1
16:00 ใบเหลือง Ispe FC (w) 2 - 0 เมียวดี เอฟซี (ญ) ใบเหลือง 1-0

โปรแกรมบอล 27/11/2565



โปรแกรมบอลFA ฟุตบอลหญิง อังกฤษ คัพ, FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา, Greece Divison C, PER C, Portugal Campeonato Nacional, Turkey Bayanlar 1. Ligi, Turkey Bayanlar 2. Ligi , UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา คัพ, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์เจีย ดิวิชั่น, เจแปน Regional League, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซานมารีโนลีก, ซูเปอร์ลีก กรีซ, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย U19 ลีก, เซอร์เบียลีก หญิง, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, ญี่ปุ่น ทากามาดู ยู18 คัพ, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี ลีก 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นิคารากัว Apertura ลีก, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, บัลแกเรีย คัพ, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, โปรตุเกส ลีก คัพ, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลโลก, ฟุตบอลหญิง ญี่ปุ่น คัพ, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ฟุตบอลหญิง อังกฤษ เอฟเอ ลีก คัพ, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Div.2, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาลี Premiere Division, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รวันดา National League, รัสเซีย คัพ, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, เลบานอน ลิก, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย U19, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, ออสเตรเลียสตรีลีก, อังกฤษ เอฟเอ คัพ, อันดอร์รา ซูเปอร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo B, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินเดียลีกดิวิชั่น 1, อียิปต์ คัพ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แองโกลา Girabola ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮ่องกง 2nd Division, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮ่องกง ลีก ดิวิชั่น 1, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,