บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 25093 ครั้ง

โปรแกรมบอล 26/09/2565

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

02:00 แชมร็อค โรเวอร์ส 1 - 0 ยูซี ดับลิน 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

03:00 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 0 - 3 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 0-0
03:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 0 - 4 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0-2

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

02:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1 - 1 อลาเบส 1-0
02:00 ลาส พัลมาส 2 - 0 กรานาดา ซีเอฟ 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

20:00 พีอีซี ซโวลล์ 5 - 0 ซูรินาเม 0-0
22:00 ซีเรีย(N) 0 - 1 อิรัก 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

01:45 ลินฟีลด์ เอฟซี รอ คลิฟตันวิลล์

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3

23:30 ชาโตรูซ์ 1 - 0 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 จีเอไอเอส 1 - 0 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

02:00 Albion FC(N) 1 - 1 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

04:00 เดปอร์ติโว กาลี 1 - 2 ลา อีคูดัด 1-2
06:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0 - 0 อากีลาส โดราดาส 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

01:30 แบรคเนล์ล ทาวน์ 1 - 1 Hanwell Town 1-1
01:45 บีคอนส์ฟิลด์ 1 - 3 แฮร์โรว์ โบโร่ 1-1

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

06:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 2 - 0 ทอมเบนเซ่ 2-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 ซาคาชิสพาส 0 - 2 เดปอร์ตีโบ โมรอน 0-1
06:30 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0 - 2 กิมนาไซ เมนโดซ่า 0-0
07:10 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 0 - 0 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan

00:00 ฮัมมาร์บี้(ญ) 0 - 1 ลิงโคปิ้ง (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล Qatar Cup

21:50 อัล มาร์คไฮยา(N) 1 - 1 อัล เรย์ยาน 0-1
00:00 อัล-ดูฮาอิล(N) 3 - 2 อัล อราบี 1-0
00:00 อัล การาฟา 0 - 0 อัล ชามาล 0-0

โปรแกรมบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

22:10 อัล คาดเซีย 2 - 1 ยาร์มุค 2-0
22:10 คาซม่า 3 - 1 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 0-0
00:30 Burgan SC 1 - 4 อัล คูเวต เอสซี 0-2
00:30 ไคตัน 0 - 3 อัล ซัลมิย่า 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

03:30 โคเบรลัว 1 - 0 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 1-0
06:00 ดิปอรเต่ส เตมูโก 1 - 0 ซานหลุยส์ คิวโลต 0-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย คัพ

20:00 ปอกราเดตส์ 0 - 3 เคเอส บีริซ บอลช์ 0-1
20:00 Turbina Cerrik 1 - 2 เคเอฟ อิซาเนะ ชีแจ็ค 0-0
20:00 เคเอส คาสตริโอติ 1 - 0 เอฟเค โวร่า 0-0
20:00 เบซ่า 1 - 1 KS Korabi Peshkopi 1-1
20:00 ฟลามุลตารี่ โวลเร่ 2 - 1 วัลลัซเนีย 2-1
20:00 KS Devolli 0 - 2 เคเอฟ ลาซี 0-1
20:00 Luzi 2008(N) 0 - 0 ตูตา เดอร์เรซ 0-0
20:05 Laberia 0 - 3 เคเอส กูเกซี 0-2

โปรแกรมบอล เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก

14:00 กูมิ สปอร์ตโตโต้ (ญ) 1 - 1 ซูวอน เอฟเอ็มซี (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล BSWCP

15:30 โมซัมบิก (ฟุตบอลชายหาด) 12 - 2 เซเชลส์(ฟุตบอลชายหาด) 0-0
17:30 เซเนกัล (ฟุตบอลชายหาด) 8 - 3 แอฟริกาใต้ (ฟุตบอลชายหาด) 0-0
19:15 Uganda Beach Football Team 9 - 2 เมาริติอุส ฟุตบอลชายหาด 0-0
21:30 แทนซาเนีย(ฟุตบอลชายหาด) 3 - 4 อียิปต์(ฟุตบอลชายหาด) 2-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 เวนาโดส เอฟซี 3 - 0 Atletico La Paz 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:35 ลอส อันเดส 0 - 0 ซีเอ ซาน มิเกล 0-0
01:35 อัล คิว ซา 1 - 0 ยูเอไอ อากุยซ่า 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

00:30 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 0 - 4 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ (ญ) 0-3

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

01:15 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 2 - 0 Sol de America Pastoreo 1-0

โปรแกรมบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

20:00 บราม่า 0 - 2 อัล อาราบี (จอร์แดน) 0-1
20:00 คูเฟอร์ ซูม 0 - 2 Al Hashemeya 0-1

โปรแกรมบอล โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน

21:00 ซูดานใต้(ยู 23) 3 - 3 แทนซาเนีย ยู 23 1-2

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย Div.1

15:30 เพอเซอแรง เซอแรง 2 - 1 PSDS Serdang 1-0
16:30 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 2 - 1 พีเอสพีเอส เปกันบารูห์ 1-0
16:30 พีเอสเอ็มเอส เมเดน 1 - 0 เซเมน ปาดัง 0-0
18:15 เปอซิบา บาลิคปาปัน 3 - 1 Deltras Sidoarjo 2-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2

18:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ (ยู 21) 0 - 2 วีแกน แอธเลติก(U21) 0-1
19:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า (ยู 21) 0 - 0 เบิร์นลีย์(ยู21) 0-0
20:00 เร้ดดิ้ง (ยู 21) 2 - 1 มิลล์วอลล์ (ยู 21) 1-0
01:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 21) 3 - 0 โคเวนทรี (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

17:00 ชุนนัมดรากอนส์ 0 - 1 ปูซานไอปาร์ค 0-1
17:30 กวางจู เอฟซี 3 - 0 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U21 ลีกคัพ

01:00 ดาร์บี้ เคาน์ตี้ (ยู 21) 1 - 1 ควีนส์ ปาร์ค เรนเจอร์ส (ยู 21) 0-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

16:00 เยอรมนี(ยู 17) 3 - 1 อิสราเอล(ยู 17) 2-1
16:30 เบลเยี่ยม (ยู 18) 1 - 2 อังกฤษ (ยู 18) 0-0
16:30 สเปน (ยู 18)(N) 1 - 1 โรมาเนีย (ยู 18) 1-1
17:00 ออสเตรีย(ยู16) 0 - 3 เยอรมนี(ยู16) 0-0
18:00 เกาหลีใต้(ยู 23) 1 - 1 อุซเบกิสถาน(ยู23) 0-0
19:00 อุสเบกิสทาน(ยู17) 2 - 3 เอสโตเนีย(ยู17) 1-2
19:30 Faroe Islands U18 2 - 3 ฮอลล์แลนด์ (ยู 18) 0-1
20:00 อุรุกวัย (ยู 17)(N) 2 - 1 เบลเยียม (ยู 17) 0-0
20:00 ฟินแลนด์(ยู 19)(N) 1 - 2 โปรตุเกส(ยู 19) 1-1
20:00 เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย (ยู 20) 1 - 1 ซาอุดีอาระเบีย (ยู20) 0-1
20:00 มาซิโดเนียเหนือ (ยู 19) 3 - 2 ไซปรัส(ยู 19) 1-2
20:00 เอธิโอเปีย 2 - 2 ซูดาน 2-1
20:30 อิตาลี (ยู 21) 1 - 1 ญี่ปุ่น (ยู 21) 1-0
20:30 ตุรกี (ยู 18) 2 - 2 โปรตุเกส (ยู 18) 1-0
21:00 จีน (ญ) ยู 17(N) 1 - 3 สวีเดน(ญ) ยู17 0-1
22:00 โรมาเนีย(ยู20) 0 - 1 เยอรมัน (ยู20) 0-0
22:00 เซอร์เบีย(ยู 19) 3 - 1 ฝรั่งเศส(ยู 19) 0-1
22:00 แอลจีเรีย (ยู20) 1 - 1 ซูดาน ใต้ (ยู 20) 0-0
22:59 สโลวีเนีย(ยู 21) 2 - 3 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ยู 21) 1-2
22:59 มาลี (ยู23) รอ ตูนิเซีย(ยู 23)
00:00 อัลจีเรีย (ยู 23) 2 - 0 ซูดาน (ยู 23) 0-0
00:00 คลับ แอฟริเคน 3 - 1 ฝรั่งเศส(ยู 20) 1-1
00:00 มอลตา(ยู 21) 0 - 6 มอนเตเนโกร(ยู 21) 0-3
01:00 จอร์แดน 1 - 0 โอมาน 0-0
02:00 ฝรั่งเศส (ยู 21) 2 - 2 เบลเยียม (ยู 21) 0-1

โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์

22:00 Berekum Chelsea 1 - 0 Medeama SC 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

22:00 ดอร์นบิร์น เอสวี รอ SC Rothis

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

15:00 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ 1 - 0 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0
17:00 คิมกี้(สำรอง) 2 - 3 FK Kosmos Dolgoprudny 2-2
17:00 FK Znamya Noginsk 1 - 1 เซนิต เปนซา 0-0
18:00 FK Sakhalinets 1 - 1 เอฟเค อาร์ยาซาน 1-0
18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 0 - 2 Rodina Moskva II 0-0
18:00 Yadro St. Petersburg 2 - 2 Dinamo Saint Petersburg 1-1
19:00 FC Tver 2 - 0 ดินาโม มอสโก บี 0-0
19:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 7 - 0 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 4-0
19:00 Rodina Moskva III 0 - 1 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 0-0
19:00 Dynamo Vologda 0 - 0 Khimik Dzerzhinsk 0-0
19:00 เอฟเค โคลอมนา 2 - 2 ซัลยุต 2-2
20:00 ซอร์กี้ คราสโนกรอสค์ 4 - 0 Elektron VN 1-0
22:00 ดินาโม บรีอันสค์ 1 - 0 Peresvet Podolsk 0-0
22:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์ 3 - 0 คแวนท์ ออบนินส์ค 1-0
22:00 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 1 - 4 เอฟซี มูรอม 1-2
22:00 โซโคล ซาลาตอฟ 3 - 1 เอฟเค การูก้า 1-1
22:00 FK Spartak Tambov 2 - 3 สโตรกิโน่ มอสโก 2-1
22:00 ซนามย่า ทรูด้า 0 - 1 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0-1
22:30 สปาร์ตัก โคสโตรมา 4 - 0 เชอตาโนโว มอสโก 1-0
22:59 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 4 - 2 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เอล พอร์เวเนอร์ 2 - 0 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 1-0
01:30 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0 - 1 Liniers 0-1
01:50 เบรัสเตกี 2 - 3 เคลย์โพล 1-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี

01:45 เกล็นโตรัน (ญ) 3 - 1 คลิฟตันวิลล์ เอลเอฟซี(ญ) 0-0
01:45 Sion Swifts (w) 8 - 0 เดอร์รี่ ซิตี้ (ญ) 1-0
02:00 ครูซาเดอร์ นิวทาวน์แอ็บบี สไตร์เกอร์ส(ญ) 4 - 1 Mid Ulster (w) 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

22:00 Termalica BB Nieciecza II 6 - 1 Okocimski KS 2-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:10 ราซิ่ง คลับ (ญ) 5 - 0 Deportivo Espanol (W) 1-0
23:20 ลานุส (ญ) 4 - 2 วิลลา ซาน คาร์ลอส (ญ) 2-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

01:30 เซนต์.แพทริค(ยู19) 2 - 1 โบฮีเมียนส์(ยู 19) 2-1
01:45 ดันดาล์ค(ยู19) 4 - 0 ยูซีดี (ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก

16:45 Rangdajied United 4 - 2 Ryntih SC 1-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

01:45 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) 3 - 4 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด(สำรอง) 2-1
01:45 ลินฟีลด์(สำรอง) 2 - 2 ครูซาเดอร์ส(สำรอง) 1-2
02:00 Larne Reserves 3 - 4 พอร์ทาดาวน์(สำรอง) 2-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

01:00 นูเอบา ชิคาโก้(สำรอง) 0 - 0 ทริสตัน ซัวเรซ(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยลีกสำรอง

01:00 ดานูบิโอ(สำรอง) 0 - 0 Torque Reserves 0-0
01:15 Deportivo Maldonado Reserve 0 - 0 เพนาโรล(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

06:00 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 2 - 1 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 0-0

โปรแกรมบอล

01:00 Nacao 0 - 5 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0-3
05:00 มารันเยา 1 - 0 Chapadinha FC 0-0

โปรแกรมบอล Brazil L

01:00 Barra da Tijuca 0 - 0 Buzios 0-0
01:00 เซเรส / อาร์เจ 1 - 1 บองซูเซสโซ่ 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

03:45 อัตลาส(ญ) 2 - 0 พูอีบลา(ญ) 1-0
05:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 1 - 4 ไทเกรส(ญ) 1-2
05:05 คลับ ลีออน (ญ) 0 - 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 0-0
07:00 ซานโตส ลากูน่า(ญ) 3 - 2 Mazatlan FC (w) 3-0
07:00 คลับ อเมริกา (ญ) 2 - 1 ปาชูกา(ญ) 2-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่าเนชันส์ลีก

01:45 ซานมารีโน 0 - 4 เอสโตเนีย 0-1
01:45 ฮังการี 0 - 2 อิตาลี 0-1
01:45 ยิบรอลตาร์ 1 - 2 จอร์เจีย 0-1
01:45 โรมาเนีย 4 - 1 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา 1-0
01:45 อังกฤษ 3 - 3 เยอรมนี 0-0
01:45 FYR มาซิโดเนีย 0 - 1 บัลแกเรีย 0-0
01:45 มอนเตเนโกร 0 - 2 ฟินแลนด์ 0-0

โปรแกรมบอล

01:30 Itaberai U20 1 - 1 Aparecidense U20 1-1
01:30 Guanabara City U20 0 - 0 วิลล่าโนวา(ยู 20) 0-0
01:30 Morrinhos U20 0 - 0 Aseev U20 0-0
01:30 Atletico Goianiense U20 1 - 1 เบลา วิสต้า(ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอล

01:45 ฮิทชิน ทาวน์ 1 - 1 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 1-1
01:45 เรดดิตช์ ยูไนเตด 2 - 3 รูเชล โอลิมปิค 0-1
02:00 คิงส์ แลงลีย์ 0 - 2 นีดแฮมมาร์เก็ต 0-0

โปรแกรมบอล

05:00 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) 3 - 2 Garibaldi 1-2

โปรแกรมบอล

13:40 Student Union FC 2 - 1 FC Agniputhra 2-1

โปรแกรมบอล

00:10 Talento y Vida 2 - 0 Total Soccer FC 1-0

โปรแกรมบอล

02:50 Sportivo Rivadavia San Juan 1 - 1 CA Juventud Alianza 0-0

โปรแกรมบอล

20:00 ยูเว่ สตาเบีย(ยู20) 2 - 2 ฟอกเจีย(เยาวชน) 2-1

โปรแกรมบอล

14:45 Friends United 0 - 3 Vatika FC 0-0
17:30 Garhwal FC 6 - 0 อุตตรันชัลเอฟซี 3-0

โปรแกรมบอล

04:00 CD Marathon Reserves 4 - 2 CD Real Sociedad Reserves 1-2
04:00 CD Vida Reserves 3 - 3 Real Espana Reserves 2-2

โปรแกรมบอล

09:30 ทาโคมา ดีเฟียนซ์ 2 - 2 Houston Dynamo B 0-1

โปรแกรมบอล

22:59 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 5 - 2 HPS U20 2-1

โปรแกรมบอล

00:00 Always Ready U23 5 - 1 The Strongest Reserves 2-0

โปรแกรมบอล

20:30 FK Borac Banja Luka U19 2 - 1 FK Tuzla City U19 0-0

โปรแกรมบอล 26/09/2565



โปรแกรมบอลBrazil L, BSWCP, Qatar Cup, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ฟุตบอลหญิง ลีก, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, เค ลีก ชาเลน, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, ชิลี พรีเมียร์ บี, เซเรีย บี บราซิล, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ Div.4, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูฟ่าเนชันส์ลีก, รัสเซีย DIV2, สเปน ลาลีกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดนดิวิชั่น 1, ออสเตรีย 3.Liga, อังกฤษ U21 ฟุตบอลอาชีพ ลีก 2, อังกฤษ U21 ลีกคัพ, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อินเดียซิลพรีเมียร์ลีก, อินโดนีเซีย Div.1, อุรุกวัยลีกสำรอง, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, แอลเบเนีย คัพ, โอลิมปิก (รอบคัดเลือก) แอฟริกัน, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์เหนือ ซูเปอร์ สตรี, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง,