บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 25095 ครั้ง

โปรแกรมบอล 25/09/2565

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0 - 1 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0-1
01:30 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1 - 1 ซีเอ พลาเทนเซ่ 1-1
04:00 ราซิ่ง คลับ 2 - 1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-0
06:30 แอดเลติโก ทูคูแมน 3 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 1-1
06:30 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 1 - 0 บาร์รากัส เซ็นทรัล 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

06:00 เซาเปาโล 4 - 0 อาไว เอฟซี เอสซี 3-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 2 - 3 แอลเอ กาแลกซี่ 0-2

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

19:00 บูร์โกส ซีเอฟ 0 - 0 เลบานเต้ 0-0
21:15 ซีดี ลูโก้ 0 - 0 เรอัล โอเบียโด 0-0
23:30 เออิบาร์ 2 - 1 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2-0
23:30 อัลบาเซเต้ 1 - 1 อันดอร์ราซีเอฟ 0-0

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

18:30 พลีมัธ อาร์ไกล์ 2 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 0-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

16:00 ตอร์ปิโด มินส์ค รอ Osipovichy
18:00 คอนยาสปอร์ รอ อดาน่าสปอร์
18:00 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 0 - 1 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-1
19:30 ทาวานัคโค (ญ) 0 - 2 ลาซิโอ (ญ) 0-2
19:30 ตอร์เรส(ญ) 2 - 2 Ternana W 1-1
20:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ รอ โคลอส โคซาลิฟก้า
20:00 Valpo Pedemonte Women 2 - 1 Cittadella (W) 1-0
20:00 วิทยาลัยซานมารีโน(ญ) 2 - 2 เอจีเอสเอ็มเวโรนา(ญ) 0-1
20:00 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 2 - 0 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 1-0
20:00 ไกเซอร์ ชีฟ รอ โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก
20:00 เจ็ตต์ 0 - 1 ทูบิซี่ 0-0
20:00 RCS Verlaine 4 - 2 Union Royale Namur 2-1
20:00 Levski Karlovo รอ เลฟสกี้ โซเฟีย
20:30 Urania รอ ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
21:00 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1 - 1 พานเซอร์ไรกอส 0-1
21:00 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0 - 0 สลาเวน โคปริฟนิก้า 0-0
22:00 โอลิมเปียกอส โวลัว รอ Digenis Neochori Oichalia
22:00 เวโรน่า รอ เอฟซี โคเปอร์
01:00 EE Guineueta 3 - 1 EC Granollers 0-0
04:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 3 คลับ อเมริกา 1-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

16:30 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท 2 - 0 กว่างโจว ซิตี้ 2-0
19:00 เฉิงตู ซินเฉิง(N) 0 - 0 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง 0-0

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 เสิ่นหยาง เออบาน(N) 1 - 2 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี 1-0
14:30 เหอเป่ย กังฟู(N) 1 - 0 เสฉวน 0-0
14:30 หนานจิงซิตี้เอฟซี(N) 2 - 3 ไซโบ้ ซันเดย์ 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก คัพ

15:00 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0
15:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 0 - 4 เซเรโซ โอซาก้า 0-2

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม คัพ

21:00 URS Lixhe-Lanaye 0 - 2 วาสแลนด์ บีเวเรน 0-0
21:00 เอนด์ราต อาลาส 1 - 1 เวสเตอร์โล 1-0
21:00 Royal Knokke 0 - 4 เบียรส์ชอทวิลริค 0-1

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

17:00 เอฟซี มินาจ(N) 0 - 1 เอฟซี ลวีฟ 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

21:00 NK Brinje Grosuplje 2 - 3 NK Fuzinar 1-2
21:00 NK Rogaska 3 - 1 เอ็นดี เบลตินซี 1-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

21:00 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 0 - 3 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-2

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ

19:45 คลิฟตันวิลล์ 2 - 3 ควีนส์ ปาร์ค 1-2

โปรแกรมบอล กรีซ คัพ

20:00 Aris Voulas FC รอ Nafpaktiakos
20:00 Almyros Gaziou รอ Apollo Efpaliou

โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

19:00 เกรย์ส แอธเลติก 4 - 1 เมอร์สทัมเอฟซี 1-1
21:00 เอฟซี โรมาเนีย รอ เฟเวอร์ชาม ทาวน์

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

21:00 พีเค-35 วานตา 1 - 0 PIF Parainen 1-0
21:00 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 4 - 0 เจเอพีเอส 3-0

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ปิเทีย ไอเอฟ 2 - 2 Orebro Syrianska IF 1-1
18:00 ทีจี เอสเค 1 - 1 โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค 0-0
18:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1 - 1 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-1
20:00 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 2 - 1 ยูเมีย เอฟซี 1-1
20:00 เกเฟล ไอเอฟ 3 - 1 คาร์ลสเตด บีเค 0-1
21:00 ลุงสกิล 0 - 3 ฟัลเค่นเบิร์ก 0-2

โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

14:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 2 - 0 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 1-0
18:00 เวเลส 1 - 1 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-1
19:00 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 0 - 0 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-0
20:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 1 - 1 เอฟซี อูฟา 0-0
20:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1 - 0 รูบิน คาซาน 0-0
21:00 บัลติก้า 3 - 2 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-0
21:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 0 - 0 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 0-0
21:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 - 0 วอลกา อูลยานอฟสค์ 2-0
22:00 เอฟเค มาฮัชกาลา 0 - 0 โรดิน่ามอสควา 0-0

โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

01:00 ซามาเล็ค 2 - 0 FS Sequence 0-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

21:05 ซีเอ เรนติสตัส 0 - 1 พลาซ่า โคโลเนีย 0-1
04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1 - 1 เซอร์โร ลาร์โก 0-0
06:35 CS Cerrito(N) 1 - 2 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0-0

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 FC Carlos Stein 1 - 2 คาร์ลอส แมนนุซซี่ 1-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1 - 2 เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน 1-0
04:05 ยูเนียน แมกดาเลนา 0 - 2 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 0-0
06:10 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0 - 1 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 โฮลสเตโบร บีเค 3 - 1 SfB Oure 2-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 ฟาเจียโน โอคายามา 3 - 0 เวกัลตา เซนได 1-0
12:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0
12:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0 - 1 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 0-0
12:00 บรัวบริทอากีต้า 2 - 1 มาชิดา เซลเวีย 1-0
12:00 กรุลล่า โมริโอกะ 1 - 3 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 0-2
15:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 1 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-0
16:00 โทชิกิ เอสซี 0 - 0 เอฟซี เรียวเคียว 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W)

17:30 ซันเดอร์แลนด์ (ญ) 2 - 3 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ญ) 1-0
18:00 London City Lionesses (w) 3 - 0 เดอร์แฮมไวลด์แคทส์ เอลเอฟซี (ญ) 2-0
18:00 เลเวส (ญ) รอ เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ญ)
20:00 เบอร์มิงแฮม (ญ) 3 - 2 โคเวนทรี (ญ) 2-0
20:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส(ญ) 1 - 3 คริสตัล พาเลซ (ญ) 0-2
21:00 บริสตอล อะคาเดมี่ (ญ) 1 - 1 เซาแธมป์ตัน (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

20:00 ลุชเนีย เคเอส รอ Burreli

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เรซิสเตนเซียเอสซี 0 - 1 นาซิอองนาล อซุนซิยง 0-1
05:30 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 5 - 0 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 3-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

04:30 คริคูม่า 2 - 0 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

21:00 ทริสแทน ซัวเรส 2 - 2 กิมนาเซีย จูจุย 0-0
23:40 ซีเอ บราวน์อโดรกู 2 - 3 เบลกราโน่ 1-1
01:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 1 - 1 Club Atletico Guemes 0-1
02:00 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 1 - 0 เดปอร์ติโวมาดรีน 0-0
03:00 เดปอร์ตีโบ ไมปู 1 - 0 นูเอว่า ชิคาโก้ 1-0
03:00 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย 1 - 0 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 0-0
04:00 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0 - 0 วิลล่า ดาลมิเน 0-0
05:30 แอดเตริโค ราแฟล่า 4 - 1 ออล บอยส์ 3-0
06:30 อินสติทูโต เด คอลโดบา 1 - 0 เทมเปอร์ลีย์ 1-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga

16:00 สลาเวีย 0 - 1 Spisska Nova Ves 0-1
20:30 ริมาฟสก้า โซโบต้า รอ เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว
20:30 FK Svidnik 1 - 2 MFK Snina 0-2
20:30 FTC Filakovo รอ พาริซอน บาดิจอฟ
20:30 Oravske Vesele 5 - 1 TJ Banik Kalinovo 3-1
20:30 Podkonice 1 - 2 Malzenice 1-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

17:45 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 2 - 1 เฟลอรี่ 91 (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

18:00 ทูลไบร์น โพสดาม (ญ) 0 - 3 เอฟซีอาร์2001 ดุ๊ยส์บวร์ก(ญ) 0-1
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 3 - 0 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 1-0
21:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 2 - 4 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) 1-1
21:00 เอสจี เอสเซน โชนนีเบ็ค ( ญ ) 1 - 0 เอสวี เม็พเพ่น (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan

18:00 ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ) 0 - 1 ปิเทีย ไอเอฟ (ญ) 0-0
20:00 เอไอเคโซลน่า (ญ) 1 - 2 เอสกิลสทูน่า ยูไนเต็ด (ญ) 0-1
20:00 ยูเมีย ไอเค (ญ) 1 - 3 โอเรโบร (ญ) 1-3

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

09:00 ลาส เวกัส ไลท์ 1 - 2 San Diego loyalty 0-2
04:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1 - 0 Loudoun United 0-0

โปรแกรมบอล Qatar Cup

21:50 อัล ไซลีย่า 2 - 3 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 2-1
00:00 กาตาร์ เอสซี(N) 1 - 3 อัมม์ ซาลาล 1-2
00:00 อัล ซาดด์ 3 - 0 อัล วาครา 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง)

13:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 1 - 1 เจเอฟเอ อคาเดมีฟูกูชิมะ(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1 - 0 Orca Kamogawa FC (w) 0-0
11:00 Gunma FC White Star (w) 1 - 0 เซเรโซ โอซาก้า ซาไก(ญ) 0-0
12:00 เซทากาย่า สฟิด้า (ญ) 2 - 1 เอฮิเมะ เอฟซี (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

18:30 ทรอมโซ (ญ) รอ อซานฟอทบอล (ญ)
20:00 อาร์น่า บีโจรน่าร์ (ญ) 3 - 0 โรอาร์ (ญ) 1-0
20:00 โคลบอทน์ (ญ) 2 - 2 เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ) 1-2

โปรแกรมบอล สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง

20:00 Vaxjo (w) รอ Ravasens IK Karlskoga (w)

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 3 - 1 โคโรน่า คีลเซ่(ยู 19) 2-0
17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 2 - 1 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 2-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เอดี ซาน คาร์ลอส 0 - 0 อลาจูเรนเซ่ 0-0
09:00 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 1 - 3 เฮเรดิอาโน 1-0
00:00 คาร์ตาจีเนส เดปอร์ติวา เอสเอ 1 - 1 ซานโตส เด กัวปิเลส 0-0
04:00 Guanacasteca 1 - 1 พันตาเรนนัส 0-1
06:15 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 2 - 1 สปอร์ติง ซาน โฮเซ่ 1-1

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 อลิอันซ่าซาน ซัลวาดอร์ รอ Once Municipal

โปรแกรมบอล เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ

13:30 ไอเอ็นเอซี เลโอเนสซา (ญ) 2 - 1 Hiroshima Sanfrecce (W) 1-1
15:00 เอเอส แอลเฟน ไซย์ตาม่า (ญ) 0 - 2 อูราวะ เร้ด ไดมอนด์ (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง

16:30 กรีซ(ญ) ยู17 รอ เบลเยียม(ญ) ยู17
22:59 สเปน(ญ) ยู17 รอ โปแลนด์(ญ) ยู17

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

17:15 Fortuna Sittard (W) 0 - 1 Feyenoord Rotterdam (W) 0-1

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

22:59 CD Achuapa 2 - 1 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 0-0
01:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา รอ คลับ เซลาจู เอ็มซี
01:15 ซีดี มาลากาเตโก 1 - 1 กัวสตาโตยา 1-0
04:30 โคบาน อิมเพเรียล รอ ซีเอสดี มูนิชิปัล

โปรแกรมบอล คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล

22:10 อัล-ชาบับ(คูเวต) 0 - 0 อัล ซาเฮล 0-0
22:10 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 4 - 1 อัล-จาฮร่า 2-0
00:30 อัล ซาลิบิคัท รอ อัล นาสเซอร์

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:30 เดลฟินเอสซี 0 - 0 มาชัค รูนา 0-0
06:00 คลับสปอร์ต เอเมเลค 3 - 1 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

22:30 เดปอร์เตส อิควิกกัว 1 - 2 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 1-1
01:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 0 - 0 Deportes Recoleta 0-0
01:00 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1 - 2 ซีดี โคเปียโป เอสเอ 0-1
06:50 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 0 - 2 เปอร์โต มอนต์ 0-1

โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 Dangjin Citizen 1 - 1 ชิฮุงชิ ซิตี้ 0-1
13:00 ฮวาซอง เอฟซี 1 - 0 ชองจู จิคจิ 0-0
15:00 กย็องจู เคเอชเอ็นพี 2 - 1 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-0
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 1 - 1 ยังจู ซิตี้เซน 0-1

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย คัพ

20:00 เบซีลีดจา เลซ 0 - 1 Apolonia Fier 0-0

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0 - 0 สโลวาน เวลวารี่ 0-0
15:15 สโลวัคโก้ 2 3 - 3 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 1-0
15:15 เวลเก เมซิริคิ 0 - 3 สโลแวน โรซิค 0-3
15:15 แอดมิร่า ปราฮา 1 - 1 Preddie J 0-1
15:15 ดุคลา ปราก บี 3 - 1 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 2-1
15:15 ยูนิโก้ 3 - 0 เออเฮิสกี้ บรอด 0-0
15:30 ซลิน 2 2 - 4 เอสซี ซนอย์โม 1-3
15:30 พัลเซ่น 2 3 - 1 เอฟซี ปิเซ็ค 2-0
21:30 เอสเค ซาปี้ 0 - 0 เทปลิซ บี 0-0
21:30 โซคอล ฮุสตัน 3 - 2 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 1-1

โปรแกรมบอล ชิลี คัพ

03:30 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1 - 0 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:00 ทิซเตด เอฟซี (ญ) 2 - 0 ซันดบี้บีเค(ญ) 1-0
19:45 AGF Kvindefodbold APS (w) 3 - 3 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) 2-3

โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:20 อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า 1 - 1 อัล อราบี 1-0
20:20 ดูบา อัลฮัสซัน 3 - 0 Fursan Hispania FC 1-0
20:20 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 1 - 1 อัล ไทด์ 1-1
20:20 เอมิเรตส์ คลับ 3 - 0 ฮัทต้า คลับ 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 รัน เมล อาโอโมริ 0 - 0 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0-0
11:00 บิวาโกะ ชิงะ 1 - 2 Criacao Shinjuku 0-2
11:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1 - 1 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0-1
11:00 เวียร์เทียน คูวานะ 1 - 1 ฮอนด้า เอฟซี 0-1
12:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1 - 1 โยโกกาว่า มูซาชิโน 0-0

โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

03:00 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 3 - 0 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 0-0
04:00 Kansas City NWSL (W) 3 - 0 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 3-0
06:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 2 - 2 San Diego Wave (W) 1-0
07:10 Angel City FC (W) 1 - 3 Racing Louisville (W) 1-2

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 2 - 2 Monarcas Morelia 2-1
05:00 ซีดี อัลคราเนส เดอ ดูแรนโก 1 - 1 เซเลยา เอฟซี 1-0
07:05 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1 - 2 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1-2
07:05 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 2 - 2 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

16:00 FC Chernigiv รอ LNZ Lebedyn
19:00 Polissya Zhytomyr 2 - 0 เอฟซี บูคอฟน่า เชิร์นนิซิ 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:30 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1 - 1 วิลลา ซาน คาร์ลอส 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

21:00 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 0 - 1 พัลไมรัส (เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

15:00 RSC International รอ เกตาเฟ่ บี
15:00 CD Paracuellos Antamira 2 - 1 ลาส โรซัส 0-1
15:00 เรอัล มูร์เซีย 2 2 - 4 Racing Murcia 0-3
15:30 Atletico Tomelloso รอ ซีดี อิเยร์กาส
16:00 ลา ยูเนียน ซีเอฟ 3 - 0 Alcantarilla 0-0
16:30 ซีดี คานิลลัส 0 - 1 Real Aranjuez CF 0-1
16:30 Torrejon CF 3 - 2 CD Galapagar 0-0
16:30 CU Collado Villalba 1 - 2 ซีเอฟ ทริวาล บัลเดราส 0-1
16:30 ซีดี ซูบิซ่า 4 - 1 UDC Txantrea KKE 0-0
16:45 Fundacio Esportiva Grama 2 - 2 ซีเอฟ มอนตาเนซ่า 0-2
17:00 Racing Villalbes 2 - 2 ลีพิโด เดอ บัวซาส 1-1
17:00 ยูอี คาสเทลล์เดเฟลส์ 1 - 0 กิโรน่า บี 0-0
17:00 UE Rapitenca รอ CF Badalona B
17:00 ซีเอฟ โปซูโล อลาร์คอน 3 - 1 Flat Earth FC 1-0
17:00 ซีดี เอล ปาโล 2 - 0 รีล เจน 1-0
17:00 Malaga City รอ โมทริล ซีเอฟ
17:00 CD Cuarte Industrial 2 - 1 CD Binefar 1-0
17:00 CF Talavera B รอ ยูบี คอนเควนเซ่
17:00 Aviles Stadium CF 0 - 3 สปอร์ติ้ง เด กิฆอน บี 0-2
17:00 ซีดี ลา เวอร์เจน เดล คามิโน 0 - 0 CD Becerril 0-0
17:00 อายามอนเต ซีเอฟ 2 - 0 Bollullos CF 0-0
17:00 CD Rota 1 - 0 AD Cartaya 0-0
17:00 CD Azuaga รอ CD Don Alvaro
17:00 โอลิเวนซา เอฟซี 1 - 1 โมราโล ซีพี 0-1
17:00 ซีดี วาเรีย 1 - 0 ฮาโร เดปอร์ติโบ 1-0
17:00 เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า บี รอ Arosa Sociedad Cultural
17:00 ยูดี โซโมซาส รอ Viveiro CF
17:00 โปรลา เด มาฟูเม็ต ซีเอฟ 2 - 1 ฮอสปิตาเลย์ 1-0
17:00 มอสโตเรส 1 - 1 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 1-0
17:00 Ursaria 1 - 1 RSD อัลกาล่า เอนาเรส 0-1
17:00 ซีดี ฮัวโตร เวก้า รอ อัลเมเรีย บี
17:00 Portmany รอ UD Poblense
17:00 CD Azuqueca รอ CD Torrijos
17:00 CD Llanes 2 - 4 Real Titanico Laviana 0-2
17:30 UE Tona 0 - 0 UE Vilassar de Mar 0-0
17:30 UC La Estrella รอ อาร์โรโย คลับ โปลิเดปอร์ทิโว
17:30 UP Plasencia รอ CD Calamonte
17:30 ยูอี แซนท์ส 1 - 1 ซีพี ซาน คริสโทบอล 0-0
18:00 CD Union Puerto รอ ยูดี แอลบาร์ร่า
21:00 CD Mirandes B 3 - 1 Unami CP 2-0
22:00 UD Ourense รอ Gran Pena
22:00 เอสดี ไลเนา 1 - 0 Anaitasuna 1-0
22:00 San Jodie 1 - 1 ซีเอฟโซลเลอร์ 1-0
22:00 ซีเอ มอนซอน รอ CF Illueca
22:00 UD Llanera 1 - 0 ซีดี ลีอัลตัดท์ 0-0
22:00 ยูซี เซียราส 2 - 1 คอนดัล ซีเอฟ 2-0
22:00 เรอัลอวิล่า ซีเอฟ 4 - 3 Ponferradina B 0-2
22:00 ซีดี ช็อกโก รอ ซิลวา เอสดี
22:00 ซีดี คายอน 2 - 2 Samano 1-1
22:00 ซีเอฟ เปราลาดา รอ ซานแอนดรู
22:00 เอดี อัลมูร์เดวา รอ CD Caspe
22:00 CF Calamocha รอ Barbastro
22:00 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 1 - 1 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1-0
22:00 CD Cantolagua รอ ซีดีเบติ โอนัค
22:00 Calahorra B รอ ซีดี อัลกูไนโน
22:10 CD La Almunia รอ SD Huesca II
22:15 Valdesoto รอ แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ
22:30 CD Barco 0 - 1 ซีเอสดี อาร์ซัว 0-1
22:30 ทามาร์ริตเตอร์ 4 - 0 ซีดี คารินเยนา 1-0
22:30 Luarca CF รอ ซีดี พราวิอาโน
22:30 CP Montehermoso 1 - 1 Ted Contois Feng 0-1
22:30 Paiosaco 0 - 3 ซีดี เอสตราเดนเซ่ 0-1
22:30 CD Utrillas 1 - 1 CD Robres 0-1
22:30 CD Colunga 0 - 0 ซีดี โควาดอนก้า 0-0
22:30 ซีดี ทุยล่าร์ รอ กัวดาล
22:30 ซีเอฟ ปาเลนเซีย 1 - 2 อารันดิน่า 1-2
22:30 เซบีย่า ซี 1 - 0 โคนิล ซีเอฟ 1-0
22:30 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 2 - 0 คาราวากา เวอราครูซ 1-0
22:30 CA Vianes รอ ซีดี เบอร์ซีโอ้
22:59 ซีดี โตรเปโซน 2 - 0 U.M. Escobedo 0-0
22:59 UD Rayo Ibense 1 - 2 บียาร์เรอัล ซี 0-0
22:59 อัลมาซาน รอ แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า
22:59 CD Torreperogil รอ Arenas Armilla
22:59 Inter Manacor 2 - 0 ซีดี บินิสซาเลม 1-0
22:59 Azkoyen รอ ยูซีดี บูร์ลาเดส
22:59 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา รอ CD Oberena
22:59 Valle de Egues รอ CD Huarte
22:59 SP Villafranca 1 - 4 เจเรซ 0-2
22:59 นาซาร่า รอ CD Agoncillo
22:59 ซีเอฟ วิมีนอร์ รอ เอดี ซีเอทเต้วิลล่า
22:59 ซีดี โรด้า รอ เฮอร์คิวลีส2
22:59 UD Torre del Mar(N) 3 - 0 ยูดี มาร์เบลล่า 2-0
22:59 อเลสเวส รอ เปน่า สปอร์ต
22:59 อคูลัส ซีเอฟ 1 - 0 EG El Palmar 0-0
22:59 ฟิวดัส เด มุลเซีย 1 - 2 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 0-2
22:59 โอโยเนซา 2 - 1 CA River Ebro 1-1
22:59 Epila CF รอ เอสดี อีเจีย
23:30 Quintanar Del Rey รอ CD Marchamalo
23:30 CD Cieza รอ Molinense
00:00 Torredonjimeno รอ แอตเลติโก้ มาลากูโน
00:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 1 - 2 ซานตันยี 0-1
00:00 ลูเซน่า 2 - 1 เฆเรซ เดปอร์ติโว 1-0
01:00 ซีพี บียาร์โลเบลโด 1 - 3 CS Puertollano 1-1
07:00 Estrella 2 - 2 อาลูกัส ซีเอฟ 2-1

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 Stade Marocain du Rabat 0 - 0 Chabab Ben Guerir 0-0
22:59 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 2 - 1 JSM Jeunesse Sportive El Massira 1-1
22:59 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า รอ ราจา เดอ เบนิ เมลลาล
22:59 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา รอ อิติเฮด เคมมิสเซ็ท

โปรแกรมบอล อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง

20:00 Boldmere St.Michaels (W) รอ น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์(ญ)
20:00 เบิร์นลีย์ (ญ) รอ Loughborough Lightning (W)
20:00 สโต๊ค ซิตี้ (ญ) รอ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้(ญ)
20:00 ฟิลด์ เอลเอฟซี(ญ) รอ วูล์ฟแฮมป์ตัน(ญ)
20:00 เวสต์ บรอมวิช ดับเบิ้ลยูเอฟซี (ญ) รอ Liverpool Feds Women

โปรแกรมบอล GER D5

20:00 DJK Don Bosco Bamberg 2 - 3 ASV Cham 0-2

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 2 - 0 เบรย์ดาบลิค (ญ) 1-0
21:00 ทรัวทรู เรย์จาวิค (ญ) 5 - 0 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 3-0
21:00 เคฟลาวิค(ญ) 1 - 2 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

20:45 Viktoria FC Szombathely Women 0 - 3 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 มาร์ตินเลเดสมา รอ สปอติโว้ ซาน ลอเร็นโซ่
21:00 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ รอ Atletico Colegiales
21:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ รอ 2 เด มาโย พีเจซี

โปรแกรมบอล จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1

20:00 อัล คาร์เมล 2 - 3 ซาร์มา อัลซาร์ฮาน 2-1
20:00 อัล ยาร์มุค 2 - 1 อัล บากา 2-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

16:00 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 0 - 2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

18:00 Dinamo-BGUFK Minsk (w) รอ Smorgon (W)
20:00 Dinamo Brest (W) รอ โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ)

โปรแกรมบอล ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง

18:00 กลาสโกว์ เกิร์ลส์(ญ) รอ Partick Thistle (w)
19:00 กลาสโกว์ ซิตี้ (ญ) 2 - 0 ฮาร์ทส์ (ญ) 1-0
19:00 สปาร์ตันส์ (ญ) 2 - 2 ฮิเบอร์เนี่ยน (ญ) 1-1
22:00 อเบอร์ดีน (ญ) 0 - 3 กลาสโกว์ เซลติก (ญ) 0-1
22:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ญ) 4 - 0 มาเธอร์เวลล์(ญ) 1-0
22:00 ดันดี ยูไนเต็ด (ญ) รอ แฮมิลตันเอฟซี (ญ)

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก

20:00 ไบรท์ตัน เฮช เอ (ญ) 2 - 1 เร้ดดิ้ง (ญ) 1-0
21:00 เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ญ) 0-0
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้(ญ) 0 - 2 แอสตัน วิลล่า (ญ) 0-1
22:00 เชลซี เอฟซี (ญ) 2 - 0 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ญ) 1-0
00:45 ลิเวอร์พูล (ญ) 0 - 3 เอฟเวอร์ตัน เอฟซี (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

17:00 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 0 - 2 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 บูโซโร เอฟเค รอ ทูรัน

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

17:00 แอตเลติโก้ เด มาดริด (ญ) 1 - 0 CD Alaves (w) 0-0
22:00 บิยาร์เรอัล(ญ) 1 - 4 บาร์เซโลน่า(ญ) 0-1
00:00 เลบานเต้ ยูดี (ญ) 2 - 0 แอธเลติก คลับ บิลเบา (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

15:30 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น (ญ) รอ สปาร์ตา ปราก (ญ)
19:00 สโลวัคโก้ (ญ) รอ สลาเวีย ปราก (ญ)

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

17:30 Pomigliano (w) 2 - 2 โคโม 2000(ญ) 1-1
19:30 Sampdoria (W) 0 - 2 อินเตอร์ มิลาน(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

16:00 SKV Altenmarkt Women 0 - 6 วอร์เดอร์แลนด์(ญ) 0-4
16:00 แวคเกอร์ ติโรล (ญ) 0 - 4 Neulengbach Woman 0-3
19:30 Sturm Graz/Stattegg Women 2 - 1 Austria Wien (W) 0-1

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

11:30 แทจอน ซิติเซน 3 - 0 กยองนัม เอฟซี 2-0
14:00 โซล อี-แลน เอฟซี 3 - 2 เอฟซี อันยาง 1-1

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 Ban Di Tesi Iwaki 2 - 1 เอฟซี กิฟู 1-0
12:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0 - 2 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-1
12:00 คามาทามาเร่ ซานูกิ 0 - 4 คาเตอเลอร์ โตยามา 0-3
12:00 มิยาซากิ 2 - 3 มาบาริ เอฟซี 1-2
13:00 ฟูกูชิม่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 กิระวันสึ คิตะคิวชู 0-0
13:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 0 - 1 โยโกฮามา เอสซีซี 0-1
16:00 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 2 - 1 อซูส คราโร นูมาซู 0-0

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

03:00 มิราสโซล 2 - 1 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 1-1
03:00 โวลตา เรดอนดา 1 - 2 โบต้าโฟโก้ เอสพี 0-1

โปรแกรมบอล Copa LFPB

02:00 24 de Septiembre 1969 รอ Mariscal Sucre

โปรแกรมบอล BRA D4

02:00 โปซูอาเลกรี รอ อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

16:00 Hutnik Krakow 1 - 3 มอเตรอ รูบิน 0-2
20:00 Radunia Stezyca 2 - 2 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 2-1

โปรแกรมบอล BRA SPC

01:00 เซา คาเอตาโน่(N) 1 - 0 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

09:00 ปารากวัย(ยู 20) 1 - 1 เปรู (ยู20) 0-0
10:00 นิวซีแลนด์ 0 - 2 ออสเตรเลีย 0-0
16:00 โรมาเนีย(ยู 17) รอ สาธารณรัฐเช็ก(ยู 17)
16:00 เยอรมนี(ยู18) รอ เม็กซิโก (ยู 18)
16:00 ฟินแลนด์(ยู 18) รอ สโลวาเกีย (ยู 18)
16:00 มอลตา(ยู 19)(N) 1 - 2 โครเอเชีย(ยู 19) 0-1
16:00 เม็กซิโก (ยู 17) รอ อุสเบกิสทาน(ยู17)
16:00 สาธารณรัฐเช็ก (ยู 18) รอ สหรัฐอเมริกา(ยู 18)
16:00 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม รอ สาธารณรัฐเช็ก(ยู 20)
17:30 ไทย 2 - 1 ตรินิแดดและโตเบโก 1-0
20:00 สกอตแลนด์ (ยู 21) 1 - 1 ไอร์แลนด์เหนือ(ยู21) 1-1
20:00 ชิลี (ญ) ยู 17 รอ โคลัมเบีย (ญ) ยู17
20:00 ฝรั่งเศส (ยู 18) รอ โปแลนด์ (ยู 18)
20:30 มาเลเซีย(N) 0 - 0 ทาจิกิสถานบุรุนดี 0-0
21:00 นอร์เวย์(ยู17) รอ อังกฤษ(ยู 17)
21:00 โปแลนด์(ยู 17) รอ โปรตุเกส(ยู 17)
21:30 โครเอเชีย(ยู20) 3 - 1 อัลบาเนีย ยู20 3-1
22:00 ไนเจอร์(N) 0 - 0 ไลบีเรีย 0-0
23:15 สกอตแลนด์ (ยู 18) รอ เอสโตเนีย(ยู 18)
04:00 กัวเตมาลา(ยู20) รอ เอกวาดอร์ (ยู20)

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 ซานโตส(เยาวชน) รอ กัวรานี่ เอสพี (เยาวชน)

โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์

22:00 Real Tamale United รอ Legon Cities FC
22:00 Kotoku Royals FC 0 - 0 Nsoatreman FC 0-0
22:00 อาดัวน่าสตาร์ส 2 - 2 Samartex 0-2
22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 1 - 1 Accra Hearts of Oak 0-0
22:00 Bibiani Gold Stars 1 - 0 Bechem United 1-0
22:00 คาเรร่า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 กาน่า ดรีม เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

22:45 CD Independiente Juniors 1 - 0 ซีดี เปอร์โต กีโต 1-0
00:00 มอนต้า เอฟซี 1 - 0 เอสซี อิมบาบูรา 1-0
01:00 ซีดี เอล นาซิอองนาล 3 - 1 Guayaquil SC 1-1

โปรแกรมบอล NOR D4

19:00 สคีด ฟุตบอล บี 2 - 3 Grorud B 1-1
19:00 Shas B Team card product 5 - 3 ออส เทิร์น 2-1
20:00 ไอเอลโฮดด์ บี 1 - 1 เอลเวอร์รัม 0-1
20:00 ลิน ออสโล 4 - 1 สตาเบ็ค บี 2-0
20:00 บอสเซคอป 2 - 2 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ บี 2-0
20:00 ฮาร์สตัด 2 - 2 โลเรนสโคก 1-1
21:15 สตรอมก็อดเซ็ท 2 1 - 0 ไมจอลเนอร์ 0-0
22:30 ลีลล์สตรอม บี 1 - 1 เซนจา 0-0

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

16:00 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 2 - 0 Cerdanyola del Valles 1-0
16:30 เรอัล ซาราโกซ่า 2 2 - 1 ซีดี เอโบร 2-0
17:00 เยย์ดา 0 - 0 เอสซีอาร์ พีนา เดปอร์ติว่า 0-0
17:00 คาเซเรโน่ 1 - 0 CD Atletico Paso 1-0
17:00 UD Socuellamos 0 - 1 ซีดีเอ นาวาลคาร์เนโล 0-1
17:00 คาดิส 2 1 - 3 มัล เมนอร์ 0-2
17:00 Ibiza Islas Pitiusas 2 - 0 เออี พรัท 1-0
17:00 มายอร์ก้า 2 1 - 0 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-0
17:00 แตร์ราสซ่า 1 - 2 เอสดี ฟอร์เมนเตรา 0-1
17:00 CD Diocesano 2 - 1 ยูดี เมลิลล่า 2-0
17:00 CD Estebona 0 - 1 ซีดี โคเรีย 0-1
17:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 0 - 1 เซสต้าโอ 0-1
17:00 เรอัล เบติส 2 1 - 0 เซบีย่า แอตเลติโก 1-0
17:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 2 - 2 ยูเวนตุส ตอร์เรโมลินอส ซีเอฟ 2-1
17:30 เอสดี ลาเรโด 3 - 1 โพลโวลีน 1-1
22:00 มาริโน่ ลูอันโก้ 1 - 0 ซาโมรา ซีเอฟ 0-0
22:00 ยูอี โอลอต 0 - 2 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 0-0
22:00 ออร์ฟาโร 2 - 0 ซีดี ตูเดลาโน่ 1-0
22:00 เอสดี ทาราซอนนา 1 - 1 เอสดี เบียไซน์ 0-1
22:00 อูเตโบ เอฟซี 1 - 0 ซีดี อิซาร่า 0-0
22:00 ซีดีคริสโต แอตเลติโก้ 2 - 1 Bergantinos CF 1-1
22:59 กอมโปสเตลา 0 - 1 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 0-0
22:59 ยูดี ออร์ซิร่า 0 - 1 เตรูเอล 0-1
22:59 วิลล่าโนเวนเซ่ 0 - 0 เลกาเนส บี 0-0
22:59 เอสดี เกอร์นิกา 1 - 2 Rio Sports 0-1
22:59 อันเทคัวร่า ซีเอฟ 2 - 0 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 1-0
22:59 เยคราโน ดิปอติโว 0 - 3 เบเลซ ซีเอฟ 0-1
22:59 ซีดี กวาดาลาฮารา 1 - 1 อัลคอร์ค่อน บี 1-0
22:59 ซีดี เอล อีจิโด 1 - 1 กรานาดา ซีเอฟ บี 1-0
23:30 บูร์โกส เปอเมซาส 1 - 1 โอเรนเซ 0-1
23:45 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 1 - 1 เรเครติโบ อูเอลบา 0-1
00:00 แอทเลติโก้ มานชา เรอัล 2 - 1 ซีดี เตรรา 1-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 ตูลูส (ยู 19) 3 - 1 อฌักซิโอ้(ยู 19) 2-1
17:00 แซงต์ เอเตียน(ยู 19) 0 - 1 แคนเนส เอเอส (ยู 19) 0-0
20:00 เลอ อาฟร์(ยู 19) รอ ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19)
20:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 45 (ยู 19) 2 - 0 ดันเคอร์ (ยู 19) 1-0
20:00 ล็องส์(ยู 19) 2 - 0 ESM DE Gonfreville U19 2-0
20:00 Torcy U.S(U19) 0 - 2 โอแซร์ (ยู 19) 0-1
20:00 Bourg Peronnas U19 1 - 3 ทรัวส์(ยู 19) 1-2
20:00 เม็ตซ์(ยู 19) 3 - 2 โอลิมปิก ลียง(ยู 19) 3-0
20:00 Istres U19 0 - 4 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) 0-2
20:00 แก็งก็อง(ยู 19) 3 - 0 อองเช่ร์ เอสซีโอ (ยู 19) 0-0
20:00 แบรสต์(ยู 19) รอ น็องต์(ยู 19)
20:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) รอ นิออร์ท(ยู 19)
20:00 ลอริยองต์(U19) 1 - 0 USSA Vertou ยู19 0-0
20:00 อาเมียงส์(ยู 19) 1 - 1 วาล็องเซียนส์ ยูเอส (ยู 19) 1-1
20:00 ลีลล์(ยู 19) 2 - 4 ก็อง(ยู 19) 1-2
20:00 ดร็องซี(ยู 19) 0 - 2 Montfermeil U19 0-1
20:00 สตารส์บูร์ก(ยู 19) 2 - 3 AC Bobigny U19 0-1
20:00 ปารีส เอฟซี(ยู 19) 1 - 0 ดิฌง(ยู 19) 0-0
20:00 นีซ (ยู 19) 0 - 2 บาสเตีย (ยู 19) 0-2
20:00 Air Bel U19 2 - 0 โคโลเมียร์ส (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

19:00 Phonix Lubeck 3 - 1 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 0-0
19:00 โฮลสไตน์ คีล 2 7 - 0 คิกเกอร์ เอ็มเดน 3-0
19:10 FC Teutonia 05 1 - 1 บีเอสวี เรห์เด้น 1-1
20:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 0 - 4 เบรเมอร์ เอสวี 0-2

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 โอทีพี โออูลู(N) 4 - 1 Komeetat 1-1
18:00 นาร์เปส คราฟท์ 0 - 0 คาจฮา 0-0
22:00 เจเอส เฮอร์คิวลีส(N) 1 - 1 โอแอลเอส โอลู 0-1

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 Servette U21 2 - 2 Monthey 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

21:00 ดอร์นบิร์น เอสวี 2 - 0 FC Brauerei Egg 0-0
22:00 SV Telfs 3 - 3 SC Imst 0-2

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 3 - 1 บี 93 โคเปนเฮเกน 1-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

17:30 บราท์เวก 4 - 2 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1-1
18:00 อัลต้า 3 - 3 เอสเค ทราเอฟฟ์ 1-0
21:00 อัสเคอร์ 2 - 1 ไอสโวล์ด TF 2-1

โปรแกรมบอล สวีเดนสตรี Divi.1

18:00 Ifo Bromolla IF (w) 2 - 1 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) 1-1
19:00 ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ) 1 - 2 ลินเชอปิงส์ เอฟเค (ญ) 1-2
20:00 ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ) 3 - 0 ทีม ทีจี เอฟเอฟ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

18:30 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 1 - 1 Utkoi 0-0
19:00 อดิยามานสปอร์ 3 - 0 Yeni Diyarbakirspor 0-0
19:00 พาซาสปอร์ 0 - 1 คาสทาโมนุสปอร์ 0-0
19:00 Hekimoglu Trabzon 0 - 0 Bursa Niluferspor AS 0-0
19:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 0 - 2 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 0-1
19:30 ซองกุลดัค 2 - 1 Erzin Belediyespor 1-0
20:00 ซาริเยอร์ 1 - 1 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 1-0
20:05 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 1 - 1 เบเลดิเย แวนสปอร์ 1-1
22:59 เฟธิเยสปอร์ 1 - 0 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
22:59 24 Erzincanspor 2 - 1 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 1-0
22:59 โครัม เอฟเค 4 - 1 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 0-0
22:59 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 1 - 1 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0-1
22:59 Bukaspor 0 - 0 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
22:59 อาเหม็ดสปอร์ 2 - 0 บูร์ซาสปอร์ 1-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

17:00 เอฟเค ไบโอลอก รอ เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่
18:00 อัมคาร์ เพิร์ม 0 - 1 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 0-1
18:00 โนสต้า โนโวทรอย รอ เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์
19:00 FK Kuban Kholding รอ ลีเจียน ไดนาโม
19:00 Alania-d Vladikavkaz รอ ดรูซบ้า เมย์คอพ
19:00 สปาร์ตัก นาลชิค รอ เอสเคเอ รอสตอฟ
20:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 0 - 0 FK Khimik-Avgust 0-0
20:00 FK Forte Taganrog รอ เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่
20:00 มาชูค- เคเอ็มวี รอ FC Yessentuki
21:00 เอฟเค ทิวเมน รอ Torpedo Miass
21:00 โรเตอร์ โวลโกกราด รอ สตาฟโรพอล-2009

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

18:00 เอฟซี กูเต้ 1 - 1 ไอเอฟเค อุปซอลา 1-0
19:00 Yxhults IK 0 - 1 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 0-0
19:00 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 5 - 2 Hogsby IK 2-0
19:00 สเมดบี้ เอไอเอส 3 - 1 ไอเคสเล็ปเนอร์ 0-1
19:00 ไอเค กัวติออส 5 - 2 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 3-1
19:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 1 - 2 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1-2
19:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค รอ อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค
20:00 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 2 - 2 IFK Osterakers FK 0-1
20:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 1 - 4 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 1-1
20:00 Jarfalla 6 - 0 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 2-0
21:00 ออนซาล่า บีเค 3 - 1 อัสซีริสก้า บีเค 1-0
22:00 วาร์มโบลเอฟซี รอ ซีเรียนสก้า เอสกิลสตูนา ไอเอฟ

โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า

3วินาที ชาน ยูไนเต็ด 0 - 0 Ispe FC -

โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์

20:00 ไดนาโมส์ เอฟซี 0 - 1 Ngezi Platinum 0-1
20:00 Triangle FC รอ Herentals FC
20:00 Bulawayo Chiefs รอ Manica Diamond

โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:00 บรอดมีโดว์ เมจิก 1 - 2 แลมบ์ตัน จาร์วิส 0-1

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:00 เอฟซี ทูซอน 2 - 1 Chattanooga Red Wolves 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 4 - 1 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 3-0
01:30 เจนเนอรัลลามาดริด 1 - 1 ซีเอ อัตลาส 1-0
01:30 Puerto Nuevo 2 - 1 คลับ ลูจัน 2-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 Yupanqui 3 - 1 ซีเอ ลูกาโน 1-1
01:30 Centro Espanol 0 - 1 Defensores de Cambaceres 0-0

โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League

19:00 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 6 - 1 BFF Academy U19 2-0

โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:30 Sporting de Benguela รอ Santa Rita FC

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

21:00 Canadian SC 1 - 1 ซีเอ เบลล่าวิสต้า 0-0
23:30 เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 0 - 4 ซีเอ แอตเทนาส 0-1
23:30 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 1 - 1 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1-0
23:30 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี 1 - 3 แรมปรา จูเนียร์ 1-2
23:30 ไอเอ ซูด อเมริกา 3 - 0 ลาลุซ 1-0
23:30 ซีเอยูเวนตูเด้ 0 - 3 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ 0-2
23:30 วิลล่า เอสปาโนลา 1 - 2 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

18:00 HooGee EsPa YJ U20 1 - 3 Pori Akatemia YJ U20 0-1

โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 CO Korhogo 0 - 0 สปอร์ติ้งเจนัว 0-0
01:00 ES Bafing 1 - 3 เอเอสอีซี มิโมซาส 1-1

โปรแกรมบอล เปรู B ลีก

03:00 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 4 - 2 CD Alfonso Ugarte de Puno 1-0
03:00 ซานโตส เอฟซี ลิมา 5 - 0 Los Chankas 3-0
03:00 คอมเมอร์ชิเอนเตส ยูนิโดส 2 - 1 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่ 0-1
03:00 ยูเนียน ฮัวอเรล 2 - 1 ปิราต้า เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล กัลกัตตา Football League

16:15 โมฮัมเมดัน เอสซี 3 - 0 อารยัน 1-0

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 พลาซ่า อมาดอร์ รอ ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
06:15 Veraguas FC รอ เทาโร เอฟซี

โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

20:00 VfB Frohnhausen 4 - 0 TUSEM Essen 2-0
20:35 SC Germania Reusrath 1 - 4 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น 1-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

19:30 Roi United 0 - 1 ทีพี 47 โตริโน่ 0-1
20:00 MiPK 7 - 0 RPS Lions 5-0
22:59 สปาร์ตัก เฮลซิงกิ 1 - 10 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 1-3

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 ชัยนาท ยูไนเต็ด 1 - 1 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 1-0
15:30 อัสสัมชัญ ธนบุรี 2 - 1 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร 2-0
15:30 สมุทรสงคราม เอฟซี 2 - 0 Kanchanaburi City 1-0
15:30 กำแพงเพชร รอ พิษณุโลก เอฟซี
15:30 ตรัง เอฟซี รอ พัทลุง เอฟซี
15:30 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 1 - 0 สมุทรสาครเอฟซี 1-0
15:30 Thonburi United FC 0 - 1 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-0
15:30 Mueang Kon D United 0 - 1 Muang Trang United 0-1
15:30 Pluakdaeng United 1 - 1 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 1-0
15:30 สมุทรปราการเอฟซี 1 - 4 บางกอก เอฟซี 1-2
15:30 มาบตาพุด ระยอง เอฟซี 1 - 1 เกาะกวาง 0-0
15:30 นครแม่สอด ยูไนเต็ด เอฟซี รอ อุตรดิตถ์
15:30 วัดโบสถ์ เอฟซี รอ แม่โจ้ ยูไนเต็ด
15:35 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 5 - 1 Nakhon Ratchasima United FC 0-1
16:00 Young Singh United รอ MH Nakhonsi
17:00 Ubon Krua Napat FC 1 - 2 เมืองเลย ยูไนเต็ด 0-2
18:00 ฉะเชิงเทรา รอ ราชนาวีสโมสร
18:00 ฉะเชิงเทราเอฟซี 4 - 1 สยาม เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1

20:00 วาซา ไอเอฟเค(ญ) รอ Ilott (w)
20:00 เอสโป(ญ) รอ เอฟซี สปอร์ต (ญ)

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

15:30 Grossklein 2 - 1 ATUS Barnbach 0-1
15:30 SV Frauental 4 - 1 SC Liezen 3-0
15:30 ดับบิวเอเอฟ ไบรกิทเทนัว 3 - 2 พีเอสวี เวียนนา 1-0
16:00 PD Koblach 2 - 2 เอฟซี เนนซิง 2-0
16:00 Oberperfuss 2 - 1 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 1-1
19:00 SK Austria Klagenfurt Amateure 0 - 1 SC Landskron 0-0
20:00 ASKO Kottmannsdorf 2 - 2 ASK Klagenfurt 0-0
21:00 St. Margarethen 1 - 3 USC Eichkogl 1-2
21:00 FC Andau 2 - 2 Horitschon 2-1

โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

20:00 เควีเค ไทอ์เนน 0 - 3 Sint-Eloois-Winkel 0-1

โปรแกรมบอล ชเลสวิกลีกา

20:00 โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี 2 - 1 Union Neumunster 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

18:00 Blekitni Stargard II 2 - 1 Dab Debno 1-1
21:00 LKS Lagow 3 - 2 Sokol Sieniawa 1-1
21:00 Chelmianka Chelm 1 - 1 วิสล่า ซานโดเมียร์ซ 1-0

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

04:00 AD Isidro Metapan Reserves รอ CD FAS Reserves

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

21:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ) 0 - 3 กิมนาเซีย ลา พลาต้า(ญ) 0-0
21:00 Comunicaciones(W) 0 - 6 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 0-2
00:55 โบคา จูเนียร์ส (ญ) 2 - 1 ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

20:00 ค็อปห์ แรมเบลอร์ส(ยู 19) 1 - 0 Treaty United FC U19 1-0
20:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) 2 - 1 เบรย์ วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 1-0
21:00 แชมร็อค โรเวอร์ส(ยู 19) 3 - 0 ซลิโก้(ยู 19) 1-0
21:20 ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) 2 - 3 เว็กซ์ฟอร์ด (ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 TJ KRUPKA 4 - 3 FK Nestemice 2-2
20:30 Sokol Konice 1 - 0 โดลานี 1-0
21:30 TJ Sokol Radnice 1 - 1 Slavoj Myto 0-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

16:05 อีเอสซี กีสเตมานดี 0 - 3 ออมันด์-เวเกแซค 0-1
18:00 TuS Schwachhausen 2 - 2 TuSpo Surheide 1-1
19:00 เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี 3 - 1 TSV Sasel 0-1
19:00 เอสจี ซอนเน็นฮอฟ กรอสซาสปาส 1 - 0 FV Offenburg 0-0
20:00 Siegburger SV 04 0 - 2 โบรุสเซีย เฟรลเดนโฮเว่น 0-0
20:00 TSV Steinbach II 3 - 4 เคเอสวี บาวนาทาล 1-3
20:00 SV Unter-Flockenbach 0 - 4 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am) 0-2
20:00 เอฟซี วิคตอเรียอาร์โนลไวล์ 1 - 2 เอฟซี เพสช์ 1956 1-1
20:00 FC Union Tornesch 1 - 2 USC Paloma 1-1
20:00 แบร์กิช กลัดบลัค 09 1 - 0 ฮัวร์ท 0-0
20:00 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 1 - 3 Schwarz-Weiss Essen 0-3
20:00 เอฟซี เครย์ 1 - 3 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 0-1
20:00 เอสซี พรอยเซ่น มึนสเตอร์ 2 5 - 1 SG Finnentrop/Bamenohl 1-0
20:00 อดัม แซม บีค 1 - 2 เอฟซี กูเทอร์สโลห์ 1-1
20:00 SC Spelle-Venhaus 4 - 0 เอ็มทีวี จีฟฮอร์น 1-0
20:00 TSV Buchholz 08 1 - 0 แฮมม์ยูไนเต็ด 0-0
20:00 วีเอฟแอล โอลเดนบูร์ก 4 - 1 SV Ahlerstedt Ottendorf 1-1
20:00 เอชเอสซี ฮันโนเวอร์ 0 - 1 ลูโป-มานินี่ โวล์ฟสบวร์ก 0-0
20:00 SpVg Schonnebeck 1 - 0 เอฟซี คลีฟ 1-0
20:00 เอสวี ซอนส์เบ็ก 4 - 0 เอฟซี มอนไฮม์ 2-0
20:00 Heeslinger SC 3 - 1 TuS Bersenbruck 3-1
20:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1 - 5 วีกเบอร์ก บีค 0-1
20:00 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 1 - 1 วีเอฟบี ฮิลเดน 0-0
20:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 0 - 0 1. FC Gievenbeck 0-0
20:00 SpVgg Vreden 1921 4 - 0 FC Eintracht Rheine 2-0
20:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 0 - 1 SV Westfalia Rhynern 0-0
20:10 TSV Victoria Clarholz 2 - 0 ทูเอส เอ็นเนเปเทล 0-0
20:15 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 2 - 1 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 1-0
20:30 เฟาเอฟแอล วิชทาล 4 - 2 บอนเนอร์เอสซี 2-0
20:30 Fortuna Koln II 1 - 1 Eintracht Hohkeppel 1-0
20:30 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 0 - 7 Konishisdorf 0-3
20:30 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 3 - 2 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 2-0
20:30 DJK Teutonia St.Tonis 1 - 2 ทีเอสเฟา เมียร์บุช 1-1
20:35 SpVg Frechen 20 2 - 0 เฮนเนส 05 1-0
21:00 เอนด์เทบรูกค์ 3 - 2 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-2

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

22:00 Deportes Limache 1 - 0 ซาน มาร์คอส 0-0
22:00 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 1 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 0-0
22:00 Rodelindo Roman 3 - 2 Real Juventud San Joaquin 1-1
22:00 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 0 - 4 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 0-1
22:00 Lautaro de Buin 2 - 0 ดี.คอนเซ็ป 0-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga

09:00 เอดี การ์เมลิต้า 0 - 1 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 0-0
00:15 Puerto Golfito 1 - 4 AD Cofutpa 0-2
02:00 Santa Ana รอ FC Aserri
03:00 AD Cariari Pococi รอ ซีเอส อุรุกวัย เดอ โคโรนาโด

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

09:00 ซีดี มาร์เกวนเซ่ 2 - 0 Nueva Concepcion 0-0
00:00 เดปอร์ติโว ซานาราเต้ 0 - 1 Deportivo Barberena FC 0-0
00:00 คลับ ออโรร่า 1 - 1 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 0-0
00:10 ซาน ฮวน เอฟซี 2 - 2 CD Suchitepequez 1-2
01:00 Coatepecano IB 2 - 0 เดปอร์ติโบซานเปโดร 0-0
04:45 Juventud Pinulteca FC รอ San Benito FC
05:00 ซาคาชิสปาส จีที 0 - 0 ซีดี ซากาปา 0-0

โปรแกรมบอล ฮังการี NB III

16:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 3 - 0 Tiszaujvaros 1-0
16:00 ปุชกาช อคาเดเมีย 2 3 - 1 RCO Agde 0-0
16:00 ETO กีโอรี่ 2 1 - 2 UFC Nagykanizsa 1-1
16:00 เดเบรเซน วีเอสซี 2 1 - 2 Hatvan 1-0
16:00 Kecskemeti TE II 0 - 1 Majosi SE 0-1
21:00 Senyo Carnifex 1 - 0 Eger SE 0-0
21:00 Csornai SE 2 - 2 โมริ เซ 1-1
21:00 มาโกะ 2 - 1 ปาคซิ เซ 2 1-0
21:00 อีเอสเอ็มทีเค 1 - 0 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 0-0
21:00 Putnok Vse 1 - 1 Korosladany MSK 1-0
21:00 III. เครูเลติ ทียูอี 3 - 1 กีร์มอต เอฟซี 2 1-1
21:00 คาโปสวาร์ 0 - 1 โกมาโรม วีเอสอี 0-1
21:00 บุดดาออร์ส เอสซี 2 - 1 Beech Sigit 1-0
21:00 Balatonfuredi FC 1 - 2 ทาทาบันย่า 0-0
21:01 Tiszafured VSE 1 - 2 เพนซึเยอร์ เอสอี 0-1
21:10 Zsambeki SK 1 - 3 เวซสเพรม เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

20:30 Stupcanica Olovo 0 - 0 NK TOSK Tesanj 0-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ Derde Divisie

19:00 SV Oss 20 2 - 2 HV CV Quick 1-2
19:00 จีวีวี ยูนิเทส 1 - 0 RKSV Groene Ster 0-0
19:00 ดีอีเอ็ม 1 - 1 ยูเอ็นเอ 1-0
19:00 บาโรนี่ 1 - 2 ยูเอสวี เฮอร์คิวลีส 0-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

19:00 อมาโซน กริมต้า (ญ) 2 - 0 เมดกิลา (ญ) 0-0
19:00 ฟอร์ทูน่า (ญ) รอ แกรนด์ โบโด ( ญ )
19:00 KIL/Hemne (w) รอ คลีบ (ญ)
20:00 Honefoss (w) รอ Ovrevoll Hosle(w)

โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง

18:30 แซดเอฟเค สโลก้า(ญ) 2 - 1 สปาร์ตัคซูบาติการ์(ญ) 1-0
18:30 ZFU Zvezda B 2018 (W) 0 - 6 วอจ์โวดิน่า(ญ) 0-3

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division

00:00 Deportivo Tulancingo II 0 - 1 CF Pachuca III 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2

11:30 ควีนเบยันซิตี้ 1 - 1 บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga

19:00 ริงโคบิง 1 - 0 มาเรียไลน์ 0-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division

21:00 NK Croatia Zmijavci 2 - 2 NK Orijent Rijeka 1-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

17:00 Greystones 3 - 1 คอลลินส์ทาวน์ 1-0
17:00 Kilnamanagh AFC 2 - 2 บังกอร์ เซลติก 1-0
18:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด 0 - 0 ลูเคิน ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

21:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1 - 2 ลานุส(สำรอง) 1-1
21:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2 - 2 โคลอน (สำรอง) 0-2
21:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 4 - 2 ฮูรากัน(สำรอง) 2-0
21:00 บานฟิลด์(สำรอง) 0 - 0 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย U19 ลีก

18:05 CSM Slatina U19 2 - 3 Unirea Bascov U19 1-2

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

21:10 ZNK Ljubljana (W) 2 - 5 โอลิมปิจา ลจุบจาน่า (ญ) 1-2

โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

16:00 Stejarul Dobrovat 4 - 3 Stejarul Sinesti 1-2

โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

16:00 Plaza Argel (w) 2 - 4 Levante C (W) 0-3
16:30 Cadiz (w) 5 - 0 ซิวดัดเดมูร์เซีย(ญ) 2-0
17:00 CD Atletico Lince (W) 1 - 0 CP San Miguel (w) 0-0
17:00 San Vicente (W) 0 - 3 อัลไดอา(ญ) 0-0
17:00 Zaragoza CFF II (W) 1 - 2 Talarrubias (W) 0-1
17:00 Victoria FC Santiago (W) 3 - 0 UD Llanera (W) 1-0
17:15 Victoria CF Coruna (W) 1 - 2 Lostrego (W) 0-1
17:30 CD Monte (w) 2 - 0 CDEF Logrono II (W) 1-0
21:30 Pozuelo Alarcon (w) 2 - 0 Futbol Ellas CFF (W) 0-0
22:00 UD Logrones (W) 2 - 3 โอยาร์ตซุน เคอี (ญ) 2-0
22:05 Murcia Feminas (w) 3 - 3 ดิสโคโบโล ลา ทอร์เร เอซี(ญ) 3-1

โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3

18:00 FC Vast 0 - 3 นีว่า วินนีตเซีย 0-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัย Torneo Preparacion

22:59 ฟลอริดา(ญ) รอ Georgia College (W)
00:00 Rutgers (w) 1 - 0 Maryland (w) 0-0
03:00 อาร์คันซอส์(ญ) รอ ทีซียู(ญ)
03:00 ออเบิร์น(ญ) รอ Ole Miss (w)
04:00 Wake Forest (w) รอ เวอร์จิเนีย บีช ซิตี้(ญ)

โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women

16:30 เออิบาร์ (ญ) 2 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 1-0
17:00 โอซาซูนา(ญ) 0 - 0 Cacereno (W) 0-0
21:00 แอธเลติก บิลเบา บี (ญ) 0 - 1 รีล โอเวียโด (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 3 - 0 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 3-0
01:00 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 1 - 0 คลับ ซิโพลเล็ตติ 0-0
02:00 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 2 - 0 โบค่า ยูนิดอส 1-0
02:00 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 0 - 2 Club Ciudad de Bolivar 0-1
02:00 CDA Monte Miaz 0 - 0 เดซามปาราดอส 0-0
02:00 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0 - 1 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 0-0
02:00 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 2 - 1 ซานซิเนน่า 1-1
02:00 Independiente Chivilcoy 2 - 1 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 1-1
02:00 จี ซาน มาร์ติน ฟอร์โมซา รอ เรซซิ่ง เดอ คอร์โดบา
02:00 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 2 - 0 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 1-0
02:00 Tiro Futbol Club รอ Resistencia Central
02:30 สปอร์ติโว เพนาโรล รอ ฮูราแคน ลาส เฮราส
03:30 เซนทรัล นอร์ ซัลตา รอ สปอร์ติโว เบลกราโน่
05:00 แอตเลติโก้ ปารานา 1 - 3 ยูเวนตุด แอนโทเนียน่า 0-2

โปรแกรมบอล

14:00 เอฟซีเอ็ม ทาลกู มูเลส(ญ) 3 - 0 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) 2-0
15:00 Piros Security (w) 3 - 3 CSM Alexandria (w) 0-2
15:00 อินเดเพนเดนต้า บาเอีย แมร์ (ญ) รอ แฟร์เพลย์ บูเคอเรสตี้ (ญ)
15:00 Universitatea Galati (w) รอ โอลิมเปีย คลูจ ( ญ )
17:00 คาร์เมน บูเคอเรสติ (ญ) รอ ASU Politehnica Timisoara (W)

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

18:00 เอสซี แองเกรนเซ่ 2 - 2 FC Ferreiras 1-0
21:00 มาริติโม่ 2 1 - 1 FC Alpendorada 0-1
21:00 Vila Mea 1 - 1 เมเรลินเนเซ่ 0-1
21:00 เลคา 4 - 0 มาชิโค 0-0
21:00 Pero pinheiro 1 - 0 Marinhense 1-0
21:00 UD Santarem 3 - 0 Arronches e Benfica 1-0
21:00 มาเรีย ดา ฟอนเต้ 0 - 0 จีดี บรากานคา 0-0
21:00 วิอาเนนเซ่ 1 - 1 Vilar de Perdizes 0-0
21:00 โอลฮาเนนเซ่ 1 - 2 ลูซิทาโน อีโวรา 0-1
21:00 ซินเทรียนเซ่ 0 - 0 เบนฟิก้าเคสเตโลบรานโค 0-0
21:00 AD Castro Daire 1 - 1 กามาช่า 1-1
21:00 Oriental Dragon 1 - 0 Juventude de Evora 0-0
21:00 Brito SC 1 - 1 อมารันเต 1-1
21:00 กอนโดมาร์ 3 - 2 เรเซนเด้ อาร์เจ 2-2
21:00 มาร์ ติโน 1 - 1 ซัล กาดาส 1-0
21:00 Alcains 2 - 3 Mortagua 1-0
21:00 Coruchense 1 - 0 Rio Maior 0-0
21:00 ลูซิเทเนีย 0 - 1 Salgueiros 0-1
21:00 Rabo Peixe 0 - 0 Atletico Sport Reguengos 0-0
21:00 ฟาบริล บาร์เรียโร 2 - 1 FC Serpa 1-0
21:00 Dumiense 0 - 1 Pevidem SC 0-0
21:00 Sertanense FC 1 - 0 Uniao Da Serra 1-0
21:00 Guarda Desportiva 3 - 1 Rebordosa 3-0
22:00 ปราเอียนเซ่ 1 - 1 อิมอร์ตัล 0-0
22:00 เบยร่า มาร์ 1 - 1 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล

15:00 โอเอฟไอ เครเต้ (ยู 19) 1 - 2 พาไนโทลิกอส(ยู 19) 0-2

โปรแกรมบอล

20:00 Magara Young Boys 1 - 2 วิทาโล 0-2
20:00 Top Junior รอ Aigle Noir
20:00 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี รอ Le Messager Ngozi
3วินาที รูกินโซ เอฟซี 0 - 0 มูซอนกาติ เอฟซี -

โปรแกรมบอล

18:00 เอฟซี ซูริค (ญ) 8 - 0 บาเซิล (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล

19:30 Santos PA 0 - 4 Cameta EC 0-2
19:35 Paraense FC 3 - 0 Pedreira EC 2-0
20:10 Santarritense FC 2 - 1 Novo Esporte Clube Ipatinga 2-1
20:15 Desportiva Guarabira PB 1 - 1 Perilima PB 0-1
21:00 ปาตริโอตาสเอฟซี 2 - 0 SC Campo Mourao 1-0
01:00 ฟลูมิเนนเซ่ เอสซี 0 - 3 Cacador AC 0-1
01:00 Confianca/PB 1 - 1 Femar FC 0-1
ต่อเวลา วินาที Parauapebas/PA 3 - 1 Altamira 2-0
01:30 Fonte Nova/PA 0 - 0 Santa Rosa PA 0-0
01:30 Parauapebas/PA รอ คาเฟตาเลโรส เด ตาปาชูล่า
01:30 Trindade AC 1 - 0 Guanabara City FC 1-0
01:30 อิตุมเบียรา อีซี จีโอ 1 - 0 ASEEV 1-0

โปรแกรมบอล Brazil DDL

01:00 อีซี ปาสซูฟูนดู 6 - 1 Santo Angelo RS 4-1

โปรแกรมบอล

19:00 Famalicao (w) 3 - 1 Vilaverdense (w) 3-0
21:00 บราก้า(ญ) 0 - 0 CA Ouriense (w) 0-0
21:00 สปอร์ติง(ญ) 1 - 0 SF Damaiense (w) 0-0

โปรแกรมบอล

16:00 บาเยิร์น มิวนิก 2(ญ) 2 - 1 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 2-1
16:00 อินกอลสตาดท์ 04 (ญ) 0 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) 0-1
16:00 FFC Turbine Potsdam II (w) 1 - 3 เอสซี ไฟร์บวร์ก 2(ญ) 0-3
16:00 โคโลญจน์ 2(ญ) 3 - 3 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 1-2
16:00 Carl Zeiss Jena (w) 1 - 0 เอสซีซันด์(ญ) 0-0
19:00 เนิร์นแบร์ก(ญ) รอ เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ)
19:00 Andernach (w) 0 - 0 เอฟซี กูเทิร์สโล(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

03:45 ครูซ อซูล(ญ) 1 - 1 ตีฮัวนา (ญ) 0-1
05:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1 - 0 เกเรตาโร(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

17:00 Seneca CF U19 0 - 1 มาลาก้า(ยู 19) 0-0
22:30 บาสเกซ คัลทูรอล (ยู19) 1 - 1 กรานาดา (ยู 19) 0-1
22:30 UD Tomares U19 3 - 2 เรเครติโว่ อูเอลบา(ยู19) 1-0

โปรแกรมบอล

20:30 เลฟโคเทียนิคโครเซีย(ญ) 3 - 3 โอโมเนียนิคโกเซีย(ญ) 1-1

โปรแกรมบอล

20:00 The New Saints (W) 3 - 0 Aberystwyth (w) 1-0
20:00 Abergavenny (w) 2 - 3 Barry Town (W) 0-1
20:00 Cardiff City FC (w) 2 - 0 สวอนซี (ญ) 2-0
20:00 Pontypridd Town (w) 3 - 4 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) 0-3

โปรแกรมบอล ยูฟ่าเนชันส์ลีก

20:00 อันดอร์รา 1 - 1 ลัตเวีย 0-0
20:00 มอลโดวา 2 - 0 ลิกเตนสไตน์ 0-0
22:59 อาเซอร์ไบจาน 3 - 0 คาซัคสถาน 0-0
22:59 สโลวาเกีย(N) 1 - 1 เบลารุส 0-1
01:45 ออสเตรีย 1 - 3 โครเอเชีย 1-1
01:45 ลักเซมเบิร์ก 1 - 0 ลิธัวเนีย 0-0
01:45 เวลส์ 0 - 1 โปแลนด์ 0-0
01:45 เดนมาร์ก 2 - 0 ฝรั่งเศส 2-0
01:45 หมู่เกาะแฟโร 2 - 1 ตุรกี 0-0
01:45 เนเธอร์แลนด์ 1 - 0 เบลเยียม 0-0

โปรแกรมบอล

05:00 เอสวี ริเวอร์ เพลท รอ สปอร์ต คลับยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

16:30 Niendorfer TSV II 5 - 1 HNT Hamburg 2-1
17:30 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 1 - 3 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-2
20:00 Teutonia Uelzen 0 - 6 TuS Harsefeld 0-3
21:00 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 0 - 0 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 0-0

โปรแกรมบอล

21:00 SD Cirkulane 1 - 4 NK Posavje Krsko 0-1
23:20 เอ็นเค บริซิเซ่ 3 - 0 SD Videm 1-0

โปรแกรมบอล

19:00 Araguari AC U20 0 - 5 Betim FC U20 0-3

โปรแกรมบอล

19:00 Boroughmuir Thistle FC (w) 0 - 0 อีสต์ไฟฟ์ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

18:05 FK Atyrau Reserves 9 - 0 FC Aqtobe City 4-0

โปรแกรมบอล

17:00 โอซีเยค (ญ) 2 - 0 ZNK Hajduk Split (W) 2-0
19:00 Dinamo Maksimir (w) 3 - 1 ZNK Donat Zadar (w) 2-0

โปรแกรมบอล

00:00 Marquense (w) 2 - 1 Xinabajul (W) 1-1
00:00 Suchitepequez (w) 7 - 0 Deportivo Mixco (W) 4-0
00:00 Deportivo Amatitlan (w) 2 - 1 FC Cremas (W) 0-1

โปรแกรมบอล

14:30 แคนเบอร์รา เอฟซี(ญ) 3 - 3 เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 1-3

โปรแกรมบอล OFC Club Championship U19

13:00 ฟิจิ(ยู 19) รอ นิวซีแลนด์ ยู19

โปรแกรมบอล

15:00 Sekhukhune United Reserves 0 - 0 มาริทซ์เบิร์ก ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-0
17:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด(สำรอง) 0 - 1 Moroka Swallows Reserves 0-1
19:00 ไกเซอร์ ชีฟ(สำรอง) 1 - 1 ชิปป้า ยูไนเต็ด(สำรอง) 1-1

โปรแกรมบอล

04:00 เอฟซี เอดมันตัน 1 - 1 Forge FC 0-0

โปรแกรมบอล

22:00 ซาปริสซ่า (ญ) 2 - 2 Sporting San Jose (w) 0-1
03:00 Municipal Perez Zeledon (W) รอ CS Herediano (w)
06:30 SUVA Sports (w) รอ Municipal Pococi (w)

โปรแกรมบอล

16:00 วาสโก ดา กามา ( ญ ) 4 - 1 Golden Ladies (w) 2-0
20:00 Virgo Ladies FC (W) 0 - 3 Portia FC (W) 0-2
20:00 TUT FC (W) 1 - 0 Mamelodi Sundowns (w) 0-0

โปรแกรมบอล

14:15 Panua GFC 1 - 2 Mahardika FC 0-0

โปรแกรมบอล

16:00 NK Dinamo Odranski Obrez 2 - 0 NK Samobor 1-0
16:00 GAJ Mace 1 - 1 Tekstilac Ravnice 0-1
21:15 Sava Gao Char Meisel 1 - 1 เอ็นเค ฟราบ 0-0

โปรแกรมบอล

16:00 Marseille U19 (w) 1 - 3 Toulouse U19 (w) 0-2

โปรแกรมบอล

2วินาที Oriente (w) 0 - 0 เกรมิโอ (ญ) -
01:00 EC Flamengo (W) 2 - 3 EC Juventude (W) 1-2

โปรแกรมบอล

22:59 RC Kadiogo 1 - 1 RC Bobo Dioulasso 0-1
22:59 เอเอสเอฟ โบโบ รอ AS Douanes Ouagadougou

โปรแกรมบอล

03:00 แอนติกัว จีเอฟซี(สำรอง) รอ เดปอร์ติโว มีชโก(สำรอง)

โปรแกรมบอล

13:00 ชุนชอนซิติเซ็น 2 - 1 Daejeon Hana Citizen II 2-0
15:00 ยังพย็อง 1 - 0 Goyang KH FC 0-0

โปรแกรมบอล

09:00 Edgeworth Eagles Reserves 2 - 0 Cooks Hill United Reserves 0-0

โปรแกรมบอล

18:05 FK Dziugas Telsiai II 0 - 3 Hegelmann Litauen II 0-0

โปรแกรมบอล

20:30 FS Napajedla 5 - 0 TJ Sokol Lhota 2-0
20:30 FK Bolatice 2 - 4 Pusta Polom 1-3
21:00 Mutenice 2 - 1 MS Brno 1-1

โปรแกรมบอล

19:30 โฟร์ตาเลซา (ยู 20) 1 - 1 ฟลอเรสต้า ซีอี (เยาวชน) 0-1
19:30 Pague Menos U20 2 - 1 ซิเอร่า(เยาวชน) 1-0
01:00 บาร์รา เอฟซี (ยู 20) 1 - 1 อาไว (เยาวชน) 0-0
01:10 ซีเอสเอ (ยู 20) 1 - 0 FF Sport Nova Cruz U20 1-0
01:20 Desportiva Alianca Youth 2 - 0 CSE U20 1-0

โปรแกรมบอล

09:00 LA Force 0 - 0 California Utd Strikers 0-0
06:00 มิชิเกน สตาร์ 2 - 0 Maryland Bobcats FC 2-0

โปรแกรมบอล

03:00 Independiente del Valle (W) รอ Club Nanas (w)

โปรแกรมบอล

04:00 CSD Agua Blanca รอ CSD Jutiapa

โปรแกรมบอล

04:00 FC Alvarado รอ Yoro FC
04:00 Gimnastico de Tegucigalpa รอ จูติเคลปา

โปรแกรมบอล

15:10 Olimpia Cluj II (w) 3 - 1 CFR 1907 Cluj (W) 3-0
17:05 Vasas Odorhei 2 (w) 0 - 4 Vulpitele Galbene Roman (w) 0-3

โปรแกรมบอล

17:00 She Corporate (w) 1 - 2 Kampala Queens (w) 0-0

โปรแกรมบอล

17:00 แอตเลติโก บาเรียเรส 1 - 2 ยูดี โลโกรนเยส 1-0
17:00 เรอัล ยูนิโอน 1 - 2 ซีดี อัลโคยาโน่ 0-1
17:00 เอสดี โลโกรเนส 1 - 0 ซีเอฟ อินเตอร์ซิตี้ 1-0
17:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1 - 0 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-0
17:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 3 - 1 บาดาโฮซ 3-0
17:00 ซาบาเดย์ 1 - 0 กาลาฮอร์รา 0-0
17:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1 - 2 เอดี เซวตา 0-1
21:00 ยูอี คอร์เนลล่า 0 - 0 คาสเตลล่อน 0-0
22:00 ปอนเตเบดรา 0 - 0 รีล บาลอมเปดิคา ลิเนนเซ่ 0-0
22:59 นูมานเซีย 2 - 0 ซีเอฟ ลา นูเซีย 1-0
22:59 ฟูเอนลาบราดา 2 - 1 ซีเอฟ ตาลาเบรา เด ลา เรย์นา 0-1
22:59 กิมนาสติก ตาร์ราโกน่า 1 - 0 เอสดี อมอเรเบียต้า 1-0
22:59 คูลทูรัล เลโอเนซ่า 0 - 3 คอร์โดบ้า 0-3

โปรแกรมบอล

18:00 Nice W 1 - 7 อาร์ซี แซงต์ เอเตียน (ญ) 1-2
18:00 Grenoble Claix (w) 0 - 2 เอเอสพีทีที อัลบิ (ญ) 0-1
18:00 เอฟซี แฟลช (ญ) 2 - 0 La Roche-sur-Yon (W) 1-0
19:00 Lens (W) 1 - 0 Strasbourg W 0-0
20:00 Nantes (w) 1 - 2 ลีล(ญ) 1-2
20:00 Saint Malo (w) 0 - 2 เลอ ม็องส์ (ญ) 0-0
20:00 Clermont (w) 1 - 1 Nimes MG (W) 0-0

โปรแกรมบอล

01:00 อเมริกา พีอี 1 - 1 เวราครูซ พีอี 0-0

โปรแกรมบอล

01:00 Serra Macaense (w) 2 - 3 Rio de Janeiro (W) 2-1

โปรแกรมบอล

18:00 SpVgg Neu-Isenburg 1 - 2 Sportfreunde Seligenstadt 1-1
20:00 SC Dortelweil 2 - 2 VfR Fehlheim 2-1
3วินาที FV Fortuna Heddesheim 0 - 0 สปีลเบิร์ก -
21:00 FC Basara Mainz 0 - 1 TB Jahn Zeiskam 1896 0-1

โปรแกรมบอล

09:00 Los Cabos United 3 - 0 เอสตูเดียนเตส เตคอส 0-0
22:59 ยู.เอ.ซาคาเตคาส 0 - 1 Chihuahua FC 0-1
00:00 Montaneses FC 2 - 2 Inter Playa del Carmen 1-0
00:00 Catedraticos Elite 1 - 2 Lobos ULM 1-1

โปรแกรมบอล

21:00 Vitoria SC (W) 4 - 2 Rio Ave (W) 3-1
21:00 FC Romariz (w) 1 - 0 เอดี โอวาเรนเซ่(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

15:00 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา (ญ) รอ Peshaka (w)

โปรแกรมบอล

20:00 KLSK Londerzeel 3 - 2 Diegem Sport 2-1

โปรแกรมบอล

04:00 เดปอร์ติโบ มาซาย่า รอ Aguilas de Leon

โปรแกรมบอล

02:00 Carlos Mannucci W รอ Alianza Lima W

โปรแกรมบอล

18:00 Qumqo rg on FC รอ PFK Shahrixonchi
18:00 Paktako 79 รอ FK Do stlik Tashkent
19:00 เอฟเค ชิกาทอย รอ Unired
19:00 Aral Qoraqalpogiston รอ เอฟเค อันติจาน 2

โปรแกรมบอล

15:00 เอฟเค ไพรบราม บี 4 - 0 โคมารอฟ 1-0
19:30 แอดมิร่า ปราก 2 1 - 2 เอฟเค โคมูตอฟ 1-1
20:30 Stara Rise 1 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 1-0
20:30 Sumperk 0 - 2 SK Batov 0-0
20:30 Frenstat Pod Radhostem รอ โปลันกา
20:30 Zdar nad Sazavou 1 - 2 Breclav 0-1
20:30 Kozlovice 4 - 0 Bzenec 1-0

โปรแกรมบอล 25/09/2565



โปรแกรมบอลBRA D4, BRA SPC, Brazil DDL, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, Copa LFPB, GER D5, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, OFC Club Championship U19, Portugal Campeonato Nacional, Qatar Cup, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กรีซ คัพ, ก็อตแลนด์ พรีเมียร์ ลีก หญิง, กัลกัตตา Football League, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, กานาพรีเมียร์, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวตสหพันธ์ฟุตบอล, เค ลีก ชาเลน, โครเอเชีย 2.Division, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์แดนลีกดิวิชั่น 1, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง), เจแปน ดิวิชั่น 2(หญิง), เจแปน ผู้หญิง ลีกคัพ, เจแปน ลีก คัพ, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชเลสวิกลีกา, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ชิลี พรีเมียร์ บี, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบียลีก หญิง, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, ตุรกี ลีก 2, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเลียร์, บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก, เบลเยี่ยม คัพ, เบลเยียมลีกสมัครเล่น, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สเปน(W), พรีเมียร์ลีก อังกฤษ(W), ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟินแลนด์แชมป์ U20, ฟินแลนด์ผู้หญิงลีก 1, ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก, ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้, ฟุตบอลหญิง อังกฤษซูเปอร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ภูฏาน Thimphu League, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน Division 3, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า U17 ชิงแชมป์ยุโรป หญิง, ยูฟ่าเนชันส์ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, โรมาเนีย U19 ลีก, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลีกวัน อังกฤษ, ลีกอาชีพพม่า, วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga, สกอตแลนด์ เบลลส์ ชาเลนส์ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวาเกีย 3.Liga, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ดิวิชั่น 2 หญิง, สวีเดนดิวิชั่น 1, สวีเดนสตรี Divi.1, สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก, สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen, อังกฤษ เหนือ พรีเมียร์ลีก ฟุตบอลหญิง, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุรุกวัย Torneo Preparacion, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, แองโกลา Girabola ลีก, แอลเบเนีย คัพ, แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ Derde Divisie, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮังการี NB III, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,