บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 23404 ครั้ง

โปรแกรมบอล 26/06/2565

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

01:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย รอ เบเลซ ซาร์สฟิลด์
01:30 ทัลเลเรส กอร์โดบา รอ เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี
04:00 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ รอ ซีเอ ฮูราแคน
04:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า รอ นีเวลล์ โอลด์ บอยส์
06:30 ริเวอร์เพลท รอ ลานุส

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

02:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ รอ บรากันติโน้
05:00 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา รอ ซานโตส
05:00 ฟลาเมงโก รอ อเมริกา เอ็มจี
07:00 อัตเลติโก มิไนโร่ รอ ฟอร์ตาเลซ่า

โปรแกรมบอล เค-ลีก

16:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 1 แดกู เอฟซี 0-0
17:00 ซูวอน ซิตี้ 3 - 0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 3-0
18:00 เอฟซี โซล 1 - 1 อินชอนยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:00 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ รอ แคนซัส วิซาร์ดส์
04:00 ดีซี ยูไนเต็ด รอ แนชวิลล์ เอฟซี
06:30 มอนทรีออล อิมแพ็ค รอ Charlotte FC
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี รอ แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
07:00 ฮุสตัน ไดนาโม รอ ชิคาโก ไฟร์
07:00 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ รอ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
08:00 Austin FC รอ เอฟซี ดัลลัส
09:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ รอ แอลเอ กาแลกซี่
09:00 รีล ซอลต์ เลค รอ โคลัมบัส ครูว์

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

21:00 เฮาเกซุนด์ 4 - 2 ไวกิ้ง เอฟเค 1-2
22:59 โรเซนบอร์ก 3 - 1 คริสเตียนซุนด์ บีเค 2-1

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

14:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 4 - 0 คาชิว่า เรย์โซล 3-0
16:30 อวิสปา ฟูกูโอกะ 1 - 3 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-1
17:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1 - 1 จูบิโล อิวาตะ 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

15:00 โบเตฟ วราตซา 2 - 1 มินยอร์ เพอร์นิค 0-1
15:00 โมนาโก 1 - 0 เซอร์เคอร์ บรูซ 1-0
15:25 เอลเคเอสลอดซ์ 0 - 1 สเตล รุสซ์โซว 0-0
15:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว 0 - 4 เอฟซี วิล 1900 0-1
15:30 ชินเดียทาร์โกวิสเต้ 0 - 0 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0
15:30 ฮูเมนเน่ 1 - 1 ทาทราน ปรีซอฟ 1-1
15:30 เอฟเค โคซิค 2 - 0 สลาโว วีเซลัด 1-0
15:45 Kirivong Sok Sen Chey 1 - 4 สะเวย์ เรียง เอฟซี 0-4
15:45 นากาเวิลด์ เอฟซี 1 - 0 เบือง เกต อังกอร์ 0-0
16:00 รุช ซอร์ซอฟ 3 - 0 ออดราออปอเล 0-0
16:00 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0 - 1 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-1
16:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 3 - 0 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 1-0
16:00 สโลวัคโก้ 2 - 0 เทรนซิน 1-0
16:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1 - 0 วอร์ต้า พอซแนน 0-0
16:00 ปาคซิ เซ 3 - 2 ซิโอฟอค เอฟซี 0-1
16:00 อาร์ก้า กดิเนีย 1 - 3 โอลิมเปีย ไอบรองก์ 0-0
16:00 สปาร์ตาปราก 2 - 1 ดูก้า ปรากซ์ 0-0
16:00 เทปลิเซ่ 2 - 0 อัสติ นาดลาเบม 2-0
16:00 เอสเค ลิเซน 0 - 2 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0-1
16:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 8 - 0 Dabas-Gyon FC 4-0
16:00 ดอร์เดรชท์ 2 - 4 ลีแอร์ส 2-1
16:00 เอเอสวี 13 เวียนนา 0 - 5 เฟริส เวียนนา 1894 0-1
16:00 วิสล่า พล็อค 3 - 6 เลเชีย กอเดนซ์ 3-2
16:10 ทริเน็ค 0 - 3 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-1
16:30 วิสล่า คราคอฟ 2 - 0 สตอล เมียเลช 0-0
17:00 จีเคเอส คาโตวีตเซ 1 - 0 เคเอส พอลโควิค 0-0
17:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 1 - 0 โคโรน่า คีลเซ่ 0-0
17:00 วิดซอว์ ลอดส์ 1 - 1 จีเคเอส ทิคี 1-0
17:00 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 1 - 0 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-0
17:00 ฮราเดตส์กราลอเว(N) 5 - 1 ไพรบราม 3-0
17:00 โกลนิค เลชน่า 3 - 2 โปกอน ซีดล์เซ 3-2
17:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2 - 0 Radunia Stezyca 1-0
17:00 โครบริ โกลกูฟว์ 0 - 0 KP Calisia Kalisz 0-0
18:00 เอสซี เวิร์ล 2 - 2 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 1-2
18:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1 - 1 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (เยาวชน) 1-0
18:00 Wuppertaler 0 - 2 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0-1
18:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 4 - 0 Larkhall Athletic 2-0
18:10 ฮันโนเวอร์ 96 5 - 2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 2-1
18:30 โฮลสไตน์ คีล 2 - 0 ซังค์ เพาลี 1-0
18:30 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 3 - 0 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1-0
19:00 โคฟ เรนเจอร์ 0 - 2 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0-1
19:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 6 - 1 TSV Landsberg 4-0
19:00 นีดแฮมมาร์เก็ต 0 - 7 อิปสวิช ทาวน์ 0-2
19:00 เอลจิน ซิตี้ 2 - 0 เฟรเซอร์เบิร์ก 2-0
19:00 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1 - 1 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-0
19:00 เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์ 4 - 0 ไอทรัค แบมเบิร์ก 1-0
19:00 มอนโทรส 4 - 3 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 3-3
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 0 - 1 Bocholt FC 0-0
19:00 มิดทิลแลนด์ 3 - 2 โอเดนเซ่ บีเค 0-2
19:00 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2 - 3 เอฟซี ไพพินส์รีด 0-2
19:00 สปาร์ตาปราก 2 0 - 3 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-2
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 4 - 0 คาร์ลสรูห์ เอสซี 3-0
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 0 - 1 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0-0
19:00 เดอะ นิว เซนต์ส 3 - 2 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 1-1
19:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 4 - 2 เบอโน่ 3-1
19:00 อายร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 สแตรนแรร์ 1-0
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 2 - 1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-0
19:00 มักเดเบิร์ก 2 - 1 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 1-1
19:00 สเตล รุสซ์โซว 1 - 4 การ์บาเนียกราโกล 1-0
19:00 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 2 - 2 อัลบอร์ก 1-1
19:30 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 2 - 2 ดินาโม ออโต 1-0
19:30 Rudersdal 3 - 2 ลิงบี้ 0-2
19:55 แอนนัน แอธเลติก 2 - 2 กรีน็อค มอร์ตัน 1-1
20:00 BSG Wismut Gera 0 - 9 ซวิคเกา 0-8
20:00 เบรซิน ซิตี้ 1 - 2 อาร์บรอท 1-0
20:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 6 - 0 TuS Blau-Weiss Lohne 2-0
20:00 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1 - 4 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1-1
20:00 เบอร์วิค เรนเจอร์ส 1 - 1 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-0
20:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 2 - 1 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-1
20:30 ลินฟีลด์ เอฟซี 0 - 0 นิวทาวน์ เอเอฟซี 0-0
20:30 เอฟซี ธูน 3 - 3 เซนต์ กัลเลน 1-0
20:30 คอร์ไทรจ์ 3 - 1 เมเชเลน 3-0
20:30 คลับบรูซ 3 - 0 Thes Sport 2-0
21:00 บาลา ทาวน์ 2 - 1 คลิฟตันวิลล์ 1-0
21:00 Dunbar United 1 - 7 เรธโรเวอร์ส 0-4
21:00 Cumbernauld Colts 0 - 3 อัลลัว แอทเลติค 0-2
21:00 วอคโซป ทาวน์ 1 - 3 บาร์นสลีย์ 0-3
21:00 สปาร์ตันส์ 2 - 1 อีสต์ ไฟฟ์ 0-1
21:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0 - 1 ลูเซิร์น 0-1
21:00 ซังค์ พอลเท่น 4 - 2 ออสเตรียเวียนนา 2-2
21:00 แวร์เดอร์ เบรเมน 1 - 3 โอลเดนเบอร์ก 1-0
21:00 บาเซิ่ล 3 - 2 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0-0
21:00 Swift Hesperange 2 - 2 ซาบรุคเค่น 1-1
21:00 รอแยล อันท์เวิร์พ 9 - 0 Hoogstraten VV 4-0
21:00 บานิค ออสตราว่า 7 - 1 โอโตรโควิซ 2-1
21:00 Caledonian Braves 1 - 0 ดัมบาร์ตัน 1-0
21:00 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2 - 1 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 0-0
21:00 Mauerwerk 1 - 3 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 0-0
21:10 เอฟซี ซิยง 1 - 2 เซอร์เวตต์ 1-1
21:10 Eendracht Termien 0 - 4 ราซิ่ง เกงค์ 0-1
21:10 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 1 - 2 อเบอร์ดีน 0-0
21:10 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 12 - 0 ลูกาโน 3-0
21:10 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 5 - 1 TSV Abtswind 2-0
21:10 อูจเปสต์ 1 - 1 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 1-1
21:30 น็อยซีเดิล 1 - 3 ราปิด เวียนนา 0-0
21:30 เอฟเค ชคูปิ 0 - 2 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 0-2
21:30 Stiinta Turceni 0 - 2 CS Phoenix Buzias 0-0
21:30 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 1 - 2 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 0-0
21:30 พรูเบน มุนสเตอร์ 6 - 0 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 2-0
21:30 เอฟเค วอซโดวัค 1 - 3 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1-1
21:30 Sokol Lanzho 0 - 2 ฟาสตาฟ ซลิน 0-0
21:40 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 3 - 0 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 2-0
22:00 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0 - 0 เอฟซี ดูนาฟ รูส 0-0
22:00 ปาร์ดูบีตเซ 3 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 2-1
22:00 เอเอสเค วอยส์เบิร์ก 0 - 11 สตวร์มกราซ 0-3
22:00 FC Wiltz 71 1 - 2 Seraing United 1-2
22:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 3 - 1 อคาเดมี่ ปานเดฟ 2-0
22:00 พีริน บลากอเยฟกราด 0 - 0 สปาร์ตัก วาร์นา 0-0
22:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 0 - 3 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 0-0
22:00 เฟเนร์บาห์เช่ 4 - 0 เอสเค ติรานา 1-0
22:00 Yantra Gabrovo 2 - 3 ลิเท็กซ์ โลเวช 1-2
22:00 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0 - 2 คราโคเวีย คราคอฟ 0-0
22:00 โบโตซานี่(N) 0 - 4 คาราบัค 0-3
22:00 วาซาส 2 - 2 วาร์ดา เซ 0-0
22:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 1 - 2 ซีมปิน ไมชาโลวี 1-0
22:00 TSV Schwaben Augsburg 2 - 2 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1-1
22:30 มาริบอร์ 1 - 1 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 0-1
22:30 ลัวซานนี สปอร์ท 1 - 0 สเตด โลซาน อูชชี 0-0
22:30 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 0 - 5 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-1
22:45 Galanta 0 - 7 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 0-2
22:59 เรซซิ่ง ยูเนียน 1 - 3 ชาเลอร์รัว 0-1
22:59 ปีเตอร์เฮด 1 - 1 อินเวอร์รูเรีย 0-1
22:59 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0 - 2 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-2
ต่อเวลา วินาที Torhout 1 - 2 ออสเทนเด้ 1-2
22:59 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1 - 2 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 1-1
22:59 รีดอมเลีย 3 - 5 ราสนิกีร์ ไนร์ 2-2
22:59 Sparta Petegem 0 - 7 ซูลเต้ วาเรเกม 0-3
22:59 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 2 - 3 คูคาริคกิ สตานคอม 1-1
22:59 Zeljeznicar Banja Luka 2 - 0 FK Igman Konjic 0-0
22:59 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 2 วาร์เท็กซ์ 0-1
73 วินาที Mladost Novi Sad 0 - 0 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0-0
73 วินาที เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0 - 0 Mladost Novi Sad 0-0
23:30 Djoliba รอ เอเอส เรอัล
พักครึ่ง พักครึ่ง อารัว 1 - 0 เอสซี เครียนส์ 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟเค โซชิ 0 - 0 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง เอฟซี โคเปอร์ 1 - 0 อิสทรา 1961 พูลา 1-0
00:00 เอฟซี โคเปอร์ รอ เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย
3วินาที มัลโดส ลูการ์นี 0 - 1 Decic Tuzi -
04:00 ซีเอฟ แอตแลนเต้ รอ เอดี กรีเชีย

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

15:30 ชางโจว ไลออนส์(N) 1 - 1 ปักกิ่ง กั๋วอัน 1-0
18:30 หวูฮั่น เอฟซี(N) 1 - 2 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท 0-1
18:30 เทียนจิน ไทเกอร์(N) 1 - 0 เหมยโชวเคอเจีย 1-0
18:30 เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 2 - 0 ซานตง ไท่ซาน 0-0

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:00 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่(N) 0 - 0 ไซโบ้ ซันเดย์ 0-0

โปรแกรมบอล คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20

02:00 คอสตาริกา(ยู20)(N) รอ ตรินิแดดและโตเบโก(ยู 20)
03:00 คิวบา (ยู 20)(N) รอ ปานามา(ยู20)
04:00 ฮอนดูรัส (ยู 20) รอ คูราเซา(ยู20)
07:30 สหรัฐอเมริกา(ยู 20) รอ นิการากัว (ยู20)

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 ยัง ไลอ้อนส์ 0 - 1 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป

1วินาที อิสราเอล(ยู 19) 0 - 0 อังกฤษ(ยู 19) -
1วินาที ออสเตรีย(ยู 19) 0 - 0 เซอร์เบีย(ยู 19) -

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

21:00 บอลติกปาเนเวจิส 1 - 2 ซิอัวลิอาย 1-1
22:59 เอฟเค ริเตเรียไอ 0 - 3 Hegelmann Litauen 0-2

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

05:00 ฟัลเค่นเบิร์ก รอ แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 1 - 1 เอฟซี โกเมล 1-1
20:00 ดินาโม เบรสต์ รอ ดินาโม มินส์ค
20:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ รอ สลาเวีย โมซีร์
20:00 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ รอ ดนีโปร โมกิเลฟ
21:00 ซลูตัสค์ 0 - 2 เอฟเค วิเท็บส์ค 0-1
22:59 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0 - 1 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0-1
1วินาที เนเมน กร็อดโน่ 0 - 0 บาเต้ โบริซอฟ -

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:00 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0 - 0 เดปอร์ติโว มัลโดนาโด 0-0
1วินาที ดานูบิโอ เอฟซี 0 - 0 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ -
03:30 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ รอ เซอร์โร ลาร์โก

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:30 สปอร์ติ้งคริสตัล รอ อลิอันซ่า แอตเลติโก

โปรแกรมบอล ลัตเวีย คัพ

22:00 ซาลาสปิลส์ 2 - 0 Augsdaugava 2-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

14:00 เวกัลตา เซนได 1 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-1
16:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 0-1
17:00 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1 - 2 โออิตะ ตรินิต้า 1-1
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 0 - 0 บรัวบริทอากีต้า 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล ซาเร 2 - 2 อัลซอลส์ 2-0
31วินาที มานน์(N) 1 - 0 Moghayer Al Sarhan -
29วินาที อัล ไฟซาลี 1 - 0 อัล วีห์ดัต -

โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

19:15 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 3 - 0 พีบี ปาหัง 1-0
20:00 มะละกา 2 - 3 ซาราวักยูไนเต็ด 2-1

โปรแกรมบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

19:15 กูชิง เอฟเค 2 - 1 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1-0
20:00 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 3 - 0 ตรังกานู บี 2-0
20:10 กลันตันยูไนเต็ด 0 - 1 เปรัค 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

พักครึ่ง พักครึ่ง ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 1 - 0 คลับ แซลมี 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 1 - 1 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1-1
02:30 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ รอ ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก
02:30 วีแดด คาซาบลานก้า รอ ดิฟาร์ เอล จาดิดา

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เจเนอรัลกาบาเยโร่ รอ เรซิสเตนเซียเอสซี
06:15 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง รอ เซอร์โร่ ปอร์เตโน่

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

21:00 คริคูม่า 1 - 0 วิลา โนวา 1-0
02:00 บาเฮีย บีเอ รอ เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
04:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี รอ บัสควอ เอฟซี

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไอเอฟ เวสตรี 2 - 1 กรินดาวิค 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

พักครึ่ง พักครึ่ง เดปอร์ตีโบ โมรอน 1 - 0 กิมนาเซีย จูจุย 1-0
02:10 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า รอ เบลกราโน่
04:10 เทมเปอร์ลีย์ รอ ฟลานเดรีย

โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

12:00 อาวอนดาเล่ เอฟซี 5 - 1 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 1-1
13:45 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1 - 3 แดนน็อค ธันเดอร์ 1-2
14:30 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 1 - 3 โอคไลจ์ แคนนอนส์ 0-2
15:00 อัลโตน่า เมจิค 0 - 1 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

09:35 ลาส เวกัส ไลท์ 3 - 2 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 2-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 0 - 0 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-0
06:00 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ รอ เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์
06:00 ไมอามี่เอฟซี รอ ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2
07:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี รอ Loudoun United
07:30 ทัลซ่า รัฟเนค รอ ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
07:30 เมมฟิส 901 รอ ดีทรอยต์ ซิตี้
08:00 นิว เม็กซิโก ยูไนเต็ด รอ เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน
08:30 เอล แพโซ โลโคโมทีฟ เอฟซี รอ นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี
09:00 Monterey Bay FC รอ สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี
09:00 San Diego loyalty รอ อินดี้ อิเลฟเวิ่น
09:00 Oakland Roots รอ แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W)

12:10 คาลเดอรฺ์ ยูไนเต็ดเอสซี (ญ) 3 - 0 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ญ) 1-0
12:35 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 4 อาลาเมน (ญ) 0-4

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

20:00 อักฮซายิก โอรอล 0 - 1 ออร์ดาบาซี่ย์ 0-0
22:00 FK Aksu 1 - 1 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1-0

โปรแกรมบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 อาร์มาเดล เอสซี 0 - 5 เพิร์ธ เอสซี 0-3
14:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 4 - 0 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 2-0
14:00 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 1 - 0 Perth RedStar 1-0
14:00 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1 - 1 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0-0
14:00 Willip 1 - 4 ซอเรนโต้ เอฟซี 0-3
16:00 Stirling Macedonia 0 - 0 บัลแคทต้า เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก

10:00 เอบีเอ็ม กาแล็คซี่ 5 - 0 Rue Rue FC 1-0
11:00 Central Coast 1 - 1 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 0-1
12:00 Lae City 2 - 1 เฮคารี่ เซ้าท์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 3 - 1 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 1-1
22:59 ดินาโม บาตูมี 3 - 0 เอฟซี ซิโอนี่ 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ดินาโม ทบิลิซี 1 - 0 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1-0

โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

22:59 นซี ลูนาวิค 1 - 3 ไวกิงเกอร์ โกตู 0-2
22:59 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 1 - 2 เคไอ แคร๊กสวิก 0-1

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ รอ แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์
04:15 Real Tomayapo รอ รอยัล พารี่ เอฟซี
06:30 โอเรียนเต้ เปโตรเลโร รอ เดอะ สตรองเกสต์

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

14:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส 1 - 1 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 1-1
15:00 เซาท์โคสท์วุลเวอร์ 1 - 1 แมนลี่ ยูไนเต็ด 1-0
16:00 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 1 - 1 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 0-0

โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

09:15 อาวอนเดลเอฟซี (ยู 20) 1 - 0 อีสเทอร์น ไลออนส์ (ยู 20) 0-0
10:15 เซ้าท์ เมลเบิร์น (ยู 20) 7 - 1 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย (ยู 20) 5-1
11:30 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 3 - 2 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 1-1
12:00 เมลเบิร์น ไนท์ (ยู 20) 1 - 1 เซนต์.อัลบันสเซนต์ส(ยู20) 0-1
13:00 อัลโทน่า เมจิค ยู21 1 - 3 ไฮเดลเบิร์ก ยูไนเต็ด (ยู 20) 1-2
16:30 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์คเอสซี (ยู 20) 0 - 1 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

14:00 Dangjin Citizen 0 - 3 อุลซันซิติเซ่น 0-0
15:00 โปชอน เอฟซี 2 - 2 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 0-0
17:00 ชองจู จิคจิ 0 - 0 ชิฮุงชิ ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี คัพ

68 วินาที ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1 - 1 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0-1
02:00 Deportes Ovalle รอ ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
02:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย รอ โคเบรซอล
02:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส รอ นูเบลนเซ่
02:00 เอฟเวอร์ตัน ซีดี รอ ซีดี เมกาเลนซ์
04:30 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า รอ ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
07:00 โอ.ฮิกกิ้นส์ รอ เฟอร์นันเดซ ไวเอิล

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0 - 1 FC Tiamo Hirakata 0-1
11:00 รัน เมล อาโอโมริ 0 - 0 โคชิ ยูไนเต็ด 0-0
13:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 0 - 3 ฮอนด้า เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1 - 0 เซเลยา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

พักครึ่ง พักครึ่ง โกมูนิกาซิโอเนส 0 - 1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0-1
01:30 คานัวลาส เอฟซี รอ Talleres Rem de Escalada
01:30 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ รอ สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด
01:30 ซีเอ ซาน มิเกล รอ เดปอร์ติโวอาเมนีโอ
01:30 อิตูไซย์โง รอ ยูเอไอ อากุยซ่า

โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

20:00 ซิเอร่า(เยาวชน) 5 - 2 เซาเปาโล(เยาวชน) 1-2
21:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 2 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 1-0
58 วินาที ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1-0
01:00 บาเฮีย (เยาวชน) รอ อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน)
1วินาที ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 0 - 0 เกรมิโอ้ (เยาวชน) -
3วินาที อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 0 - 0 ครูไซโร่ (เยาวชน) -
1วินาที อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0 - 1 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) -

โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 ไนเจอร์ โทรนาโดส เอฟซี 4 - 0 ควาร่า ยูไนเต็ด 2-0
22:25 อควายูไนเต็ด 2 - 1 พลาเทอู ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

12:30 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 3 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 0-0
12:30 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 2 - 0 แอดิเลด แพนเทอร์ 2-0
12:40 สเติร์ทไลอ้อนส์ 2 - 2 อดิไลเด้ โอลิมปิค 1-0
14:30 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 0 - 1 เมโทรสตาร์ เอสซี 0-0
17:15 โครย์ดอน คิงส์ 2 - 3 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 2-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

19:00 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 1 - 2 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

12:00 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 2 - 2 แคนเบอรา โอลิมปิก 2-0
12:00 คูม่า ไทเกอร์ 1 - 3 วอลเดน เวสทอน 1-2
12:00 OConnor Knights 0 - 2 โมนาโร แพนเธอร์ส 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3 - 2 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 1-1
14:30 บริสแบน ซิตี้ 1 - 1 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
15:30 มอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด 6 - 0 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 2-0
15:30 โลแกน ไลท์นิ่ง 0 - 0 บริสแบน โรว์ (เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

12:30 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 4 - 1 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 3-0
12:30 แอดิเลด ฮิลล์ 0 - 0 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0-0
12:30 มอดบูรี่ เจ็ท 5 - 1 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 2-1
12:30 พอร์ท อดิเลด ไพเรตส์ 1 - 5 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 1-3
12:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 0 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 1-0
12:35 Adelaide University SC 0 - 1 Eastern United 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

12:00 บรันสวิก ซิตี้ 1 - 1 พาสโค วอลล์ เอสซี 0-1
12:00 แมนนิ่งแฮม ยูไนเต็ด บลูส์ 2 - 1 เวอริบี ซิตี้ เอสซี 1-1
12:00 แลงวาร์ริน 1 - 1 เอฟซี บูลลีนไลออน 1-0
13:00 กูเบิร์น วัลเลย์ ซัน 1 - 5 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ 1-1

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 2 เด มาโย พีเจซี 2 - 2 Sol de America Pastoreo 1-1
21:00 มาร์ตินเลเดสมา 1 - 0 Guarani de Trinidad 0-0
03:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. รอ คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา
03:00 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ รอ Atletico Colegiales

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 คีแรนไชม์เคนท์ 6 - 1 อัสตานาบี 2-0
18:00 อ็อคเซเปส 5 - 0 FK Igilik 2-0
19:00 อีกิบาสตัซ 3 - 3 Yassy Turkistan 1-2
19:00 ไครัต อคาเดมี่ 2 - 1 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-1
19:00 Lashyn Karatau 2 - 1 FK Bolat Temirtau 0-1
20:30 ไบโคนูร์ 0 - 3 อคาเดมี่ ออนทูสติก 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 แมกนิ 0 - 1 เรยเนียร ซานเกอร์ได 0-0
21:45 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 3 - 1 Fjardabyggd Leiknir 1-1

โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

21:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 0 - 0 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0-0

โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

17:00 กวาง นัม 1 - 2 เกิ่น เทอ เอฟซี 1-1
17:00 Khatoco Khanh Hoa 2 - 0 ด่องตัมลองอัน 0-0
18:00 บ่าเลีย หวุงเต่า เอฟซี 1 - 0 Tuan Tu Phu Tho 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

21:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) รอ ฟจาแด็บ ฮอตตูร เลคเนียร์ (ญ)

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียเวลช์ลีก

15:00 เซนต์ จอร์จ ซิตี้ เอฟเอ 4 - 1 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 2-0
16:00 มอนเตียส์ วานเดอร์เรร์ส 0 - 5 เอสดี ไรเดอร์ เอฟซี 0-2
16:00 บันนี่ริ๊ก ไวท์อีเกิ้ลส์ 0 - 1 สปิริต เอฟซี 0-0
16:00 แบ็ลกทาว์นสปาร์ตัน 4 - 2 Hills Brumbies 1-1
16:00 นอร์เทิร์น ไทเกอร์ 1 - 1 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ แวนเดเรอร์ (สมัครเล่น) 0-0

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

16:00 Chungnam Asan 3 - 1 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0
18:00 เอฟซี อันยาง 1 - 0 โซล อี-แลน เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

15:00 โยโกฮามา เอสซีซี 0 - 3 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี 0-1
16:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 0 เอซี พาเซริโอ้ นากาโนะ 1-0
16:30 ไกนาเร โตโตริ 2 - 2 เอสซี ซะงะมิฮะระ 2-1
17:00 เอฮิเมะเอฟซี 1 - 0 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

03:00 เอบีซี อาร์เอ็น รอ คอนฟิแองก้า
04:00 โบตาโฟโก้ พีบี รอ มิราสโซล
05:00 อัลโต พีไอ รอ วิตอเรีย บีเอ

โปรแกรมบอล BRA D4

1วินาที เรอัล โนโรสเต้ 0 - 0 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา -
1วินาที ปอร์ตูกัวซ่า (อาร์เจ) 0 - 0 ปารานา พีอาร์ -
1วินาที ซานโต อังเดร 0 - 0 เซียนอร์เต้ พีอาร์ -
1วินาที คาเซียส อาร์เอส 0 - 0 เซา หลุยซ์(อาร์เอส) -
01:30 คาสแตนฮาล พีเอ รอ 4 de Julho
02:00 Amazonas FC รอ Porto Velho/RO
02:00 Tocantinopolis รอ Juventude MA
02:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี รอ โปซูอาเลกรี
02:00 เกรมิโอ อนาโปลิส รอ คอสต้า ริก้า เอ็มเอส
03:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี รอ Nova Venecia FC
04:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ รอ อีซี จากุยเพนเซ่

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

20:00 สหรัฐอเมริกา(ญ) ยู23 4 - 1 อินเดีย (ญ) 1-1
21:00 ตุรกี (ญ) 2 - 0 อาเซอร์ไบจาน (ญ) 0-0
22:00 นอร์เวย์(ญ) 2 - 0 นิวซีแลนด์(ญ) 1-0
1วินาที โปรตุเกส(ญ) 0 - 0 กรีซ(ญ) -
02:10 ฝรั่งเศส(ญ) รอ แคเมอรูน (ญ)
02:30 สเปน(ญ) รอ ออสเตรเลีย(ญ)
05:30 ชิลี (ญ) รอ เวเนซุเอลา (ญ)
06:00 คอสตาริกา (ญ) รอ เฮติ (ญ)
06:30 สหรัฐอเมริกา(ญ) รอ โคลัมเบีย(ญ)
08:00 เม็กซิโก (ญ) รอ เปรู (ญ)

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

15:00 เมาท์ กราเวท 0 - 4 นิวมาร์เก็ต เอสเอฟซี 0-4
15:00 เดอะ เลค 6 - 3 เวสต์เทิร์นสปิริท 3-0
15:00 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 1 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 4-0
16:00 ทูวอง 0 - 1 อคาเซีย ริดจ์ 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

20:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า (เยาวชน) 0 - 3 คาปิวาเรียโน่เอฟซี เอสพี (เยาวชน) 0-1
1วินาที Aracatuba SP Youth 0 - 0 เปนาโปเลนเซ่(เยาวชน) -
1วินาที Comercial Tiete SP Youth 0 - 0 อินดิเพนเดนเต้เอสพี (เยาวชน) -

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

22:00 Valur KH Hlidarendi U19 4 - 1 Dahl vickreni Ma GREE U19 1-1
02:00 Afturelding Hviti U19 รอ Fram/Ulfarnir U19

โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20

12:00 Gwelup Croatia U20 2 - 6 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 1-2
12:00 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 3 - 3 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 1-2
12:00 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 2 - 7 เปเรซ(ยู20) 0-4
12:00 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 3 - 3 Perth RedStar FC U20 0-1
14:00 Stirling Macedonia U20 1 - 0 บัลแคทต้า(ยู20) 1-0

โปรแกรมบอล WAUS WD1

16:10 Murdoch University Melville FC (w) 0 - 2 Perth RedStar (W) 0-0

โปรแกรมบอล WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ

22:00 เยเมน (ยู 16) 4 - 0 โอมาน (ยู 16) 3-0
1วินาที จอร์แดน (ยู 16) 0 - 0 อิรัก(ยู 16) -

โปรแกรมบอล NOR D4

17:00 แซนวิเค็น 0 - 1 นอร์สแตน 0-1
17:30 Froya 5 - 0 Grei 3-0
18:45 รัวฟอส ไอเอล บี 0 - 0 สเจลคาวิค 0-0
19:00 โฟลโร 2 - 0 เอฟเอฟลิลเลียแฮมเมอร์ 0-0
19:00 พอร์ส เกรนแลนด์ 1 - 2 IL Express 0-1
19:00 สเทรินจาร์ 2 - 1 โคลสตัด 1-1
19:00 Funnefoss/Vormsund 2 - 2 บอสเซคอป 1-1
19:00 เรดดี้ 1 - 3 ออปเซล ฟุตบอล 1-3
19:00 บรอดด์ 1 - 0 Djerv 1919 1-0
19:00 อูราเอด เอฟเค 3 - 2 สปินท์ เจลอย 1-1
19:00 Rana FK 2 - 3 สเตรนฮาม ไอเอล 1-1
20:00 อาเลซุนด์เอฟเค บี 4 - 0 เอลเวอร์รัม 2-0
20:00 Bremnes IL 3 - 0 วีดาล 1-0
20:00 แมนดาล 0 - 1 ฟอลโล่ 0-1
20:00 เอสเค บรานน์ 2 2 - 0 Akra 1-0
20:00 ฟาน่า 1 - 2 Lysekloster 1-1
21:00 Toten 1 - 4 บรัมมันดาล 1-3
21:00 Shas B Team card product 0 - 2 FK Fyllingsdalen 0-1
21:00 ออรเคล 1 - 1 เมลฮิส 1-0
21:00 ไมจอลเนอร์ 5 - 1 Skjervoy 2-0
89 วินาที โบโด กลิมท์ 2 2 - 4 ทิลเลอร์ 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

18:45 สตรอมเมน 4 - 2 สเตล โจร์เพลแลนด์ 2-1
21:00 Orn-Horten 8 - 1 เอฟเคอเรนดัล 4-0
21:00 ฟริกก์ 3 - 0 ไอสโวล์ด TF 0-0
21:00 Gjovik Lyn 1 - 1 แบรัมเอสเค 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 Ariana รอ เอฟซี โรเซ็นการ์ด

โปรแกรมบอล ลีกอาชีพพม่า

15:30 เมียวดี เอฟซี 0 - 2 ย่างกุ้ง ยูไนเต็ด 0-2

โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ลีก

11:30 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 4 - 0 โฮบาร์ทซีบรา 1-0
13:10 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 4 - 0 ริเวอร์ไซด์ โอลิมปิก 2-0
13:30 ลอนเซสตัน ซิตี้ 1 - 2 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 1-0

โปรแกรมบอล ซิมบับเวพรีเมียร์

19:55 บูลาวาโย ซิตี้ 0 - 3 Ngezi Platinum 0-0
20:00 Cranborne Bullets 1 - 4 Chicken Inn 1-2
20:00 Yadah FC 1 - 0 ไดนาโมส์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:00 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 1 - 1 Cooks Hill United 0-0
11:00 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 1 - 2 บรอดมีโดว์ เมจิก 0-2

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ)(N) 1 - 1 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 1-1
14:00 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ)(N) 0 - 3 Brisbane City (w) 0-1
15:15 Peninsula Power (w)(N) 2 - 2 มิทเชลตัน ( ญ ) 2-1
16:00 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ)(N) 7 - 1 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 3-1

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:00 Miami Dutch Lions FC รอ Central Florida Panthers
05:30 เฟรดเดอริก รอ First State FC
06:00 Tallahassee SC รอ AFC Mobile
06:00 Portland Spada รอ Las Vegas Legends
06:00 Carpathia FC รอ เอฟซี โคลัมบัส
06:00 เอฟซี โมทาวน์ รอ Philadelphia Ukrainian Nationals
06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี รอ Northern Colorado
06:00 แจ็กสันวิลล์ ยูไนเต็ด เอฟซี รอ บัซมอนท์ ทอร์ช เอฟซี
06:00 มินนิโซตาสตาร์ รอ ซู ฟอลซ์ ทันเดอร์ เอฟซี
06:30 Chattanooga Red Wolves รอ เอฟซี ทูซอน
06:30 Appalachian FC รอ North Alabama
06:30 Tormenta FC รอ โอมาฮา
06:30 Apotheos รอ LSA Athletico Lanier
06:30 Miami Beach CF รอ ไมอามี่ ยูไนเต็ด
07:00 มิลวอกี ทอเร้นท์ รอ Muskegon Risers SC
07:30 Pensacola City FC รอ Jacksonville Armada U23

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 Liniers รอ เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล
01:30 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส รอ เอล พอร์เวเนอร์
01:30 Puerto Nuevo รอ เจนเนอรัลลามาดริด

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ รอ Yupanqui
01:30 ซีเอ ลูกาโน รอ เมอร์เซดีส
01:30 Argentino de Rosario รอ Centro Espanol
03:00 Defensores de Cambaceres รอ เดปอร์ติโว ปารากัวโย
03:00 สปอร์ตติโว่บาร์รากัส รอ เดปอร์ติโบ มูนิซ

โปรแกรมบอล FFSA SLR

09:15 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 0 - 1 แคมพ์เบลทาวน์ ซิตี้ (สำรอง) 0-1
10:15 คัมเบอแลนด์ ยูไนเต็ด (สำรอง) 5 - 0 White City FK Beograd Reserves 2-0
10:15 Port Adelaide Pirates Reserves 2 - 4 เวสต์ อดิไลเด้ (สำรอง) 2-1
10:15 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ (สำรอง) 1 - 0 เซาท์ แอดิเลด แพนเธอร์ส (สำรอง) 0-0
10:25 Sturt Lions Reserves 2 - 1 อดิไลเด้ โอลิมปิค (สำรอง) 1-0
10:40 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 2 - 7 เพลย์ฟอร์ด(สำรอง) 1-5
10:40 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) 1 - 2 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 1-2
10:40 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 1 - 2 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี (สำรอง) 1-1
10:40 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ (สำรอง) 1 - 1 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 0-0
10:50 Adelaide University SC Reserves 2 - 2 Eastern United Reserves 2-2
12:15 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 2 - 2 นอร์ธ อีสเทิร์น เมโทรสตาร์ (สำรอง) 0-2

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

22:30 คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 1 - 1 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 0-1
01:15 ลาลุซ รอ ไอเอ ซูด อเมริกา
06:15 อุรุกวัย มอนเตวิเดโอ รอ ซีเอยูเวนตูเด้

โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

09:00 ซาน รามอน (ญ) 3 - 1 Academica SC (W) 2-0
22:30 ฟลอริดา ครัช (ญ) 8 - 0 คลับ ฟลอริด้า (ญ) 7-0
1วินาที นิว เจอร์ซีย์ โคปา (ญ) 0 - 0 Coppermine United (W) -
02:00 Lady Victory FC (W) รอ ซินซินแนติ ไซเรนซ์ (ญ)
03:00 KC Courage (w) รอ เอฟซี วิชิตา(ญ)
05:30 เอลเอ พรีเมียร์(ญ) รอ Miss Kick FC (W)
07:00 Oklahoma City (w) รอ DKSC Badtop (W)
07:30 St Albert Impact FC (W) รอ ซานตาแคลริต้า ฟุตบอล ทีม(ญ)
08:00 เพลสแซนตันเรจ(ญ) รอ เฟรสโนฟรีซ (ญ)
08:00 Calgary Foothills (w) รอ FC Arizona (w)
09:00 El Paso Surf (W) รอ ฟินิกซ์ เดล โซล(ญ)
09:00 Diablo Valley Wolves (W) รอ FC Davis (W)
09:00 มาร์ลิน เอฟซี อัลไลแอนซ์(ญ) รอ แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ)

โปรแกรมบอล ไอวอรี่โคสต์ Premier Division

22:30 เอลวายเอส ซาสซานดรา 0 - 1 Stella Club d'Adjame 0-1
12วินาที ยูเอสซี บัสซาม 0 - 0 CO Korhogo -

โปรแกรมบอล เปรู B ลีก

05:00 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา รอ CD Coopsol

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 เวลลิงตัน ยูไนเต็ด 0 - 4 เวลลิงตัน โอลิมปิก 0-4
09:30 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 9 - 0 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 5-0
10:00 Petone FC 0 - 3 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์(สำรอง) 0-0
10:00 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 3 - 2 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 1-2
09:00 Havelock North Wanderers รอ วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

12:00 Beaumaris 1 - 2 South Springvale SC 0-0
15:15 ฟิตซรอย ซิตี้ 3 - 0 Mazenod Victory 0-0

โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

1วินาที GD Saocarlense 0 - 0 Francana -
1วินาที Colorado Caieiras FC 0 - 0 จาบาควาร่า เอสพี -
1วินาที Uniao Mogi 0 - 0 เซา โฮเซ่ ดอส แคมโพส/เอสพี -
1วินาที Maua FC 0 - 0 SKA Brasil -
1วินาที เปาลิสต้า 0 - 0 Itapirense/SP -
1วินาที Gremio Prudente 0 - 0 โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี -
1วินาที XV de Jau 0 - 0 CA Taquaritinga SP -
1วินาที Vocem SP 0 - 0 AA Itarare -

โปรแกรมบอล ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 2 - 0 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 1-0
10:00 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 2 - 1 Waiheke United AFC 0-0
10:00 Manukau United 6 - 0 North Shore United 0-0
10:00 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 3 - 0 เบย์โอลิมปิก 1-0

โปรแกรมบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Mighty Tigers 0 - 1 Silver Strikers 0-1
19:30 บลู อีเกิ้ลส์ 1 - 1 Ekwendeni Hammers 0-0
19:30 Mafco 1 - 1 Be Forward Wanderers 0-0
19:30 Moyale Barracks 1 - 2 แรด ไลอ้อน เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 พสุนธรา คิงส์ รอ เชค รัสเซล เคซี
17:00 โมฮัมเมดัน เอสซี รอ ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 Atletico Vega Real รอ Delfines Del Este

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

20:00 KS Wieczysta Krakow 4 - 0 Termalica BB Nieciecza II 2-0
22:00 Mlawianka Mlawa 3 - 1 MKS Piaseczno 1-0

โปรแกรมบอล ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก

17:00 Saunders SC(N) 5 - 1 Serendib SC 3-0

โปรแกรมบอล เกาหลีลีกสำรอง

23:00 FC Carlos Stein Reserves 0 - 0 Molinos El Pirata Reserves 0-0

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ

16:00 Katong FC 1 - 2 Project Vaults Oxley SC 1-2
18:00 Yishun Sentek Mariners 1 - 1 Singapore Khalsa Association 1-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

01:45 ดันดาล์ค(ยู19) รอ เซนต์.แพทริค(ยู19)

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild

21:00 Kormakur รอ เอลลิดิ
21:00 ซินดรี้ 1 - 1 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 1-1
1วินาที เคเอฟเอส เวสต์มานเนียยาร์ 0 - 0 เคเอฟ การ์ดาเบีย -

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

12:00 Melbourne Victory NPL 2 - 1 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 0-0
15:00 จีลอง เอสซี 0 - 1 นูนาวาดิ้ง ซิตี้ 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

02:00 เอซี โคลีนา รอ Municipal Salamanca
02:30 ลิน่าเรส ยูนิโด รอ โอซอร์โน
03:00 CD Rancagua Sur รอ Deportes Quillon
05:00 Municipal La Pintana รอ Municipal Santiago

โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

09:00 Glenorchy Knights Reserves 0 - 3 ทารูนา 0-2
11:00 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 6 - 1 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 2-1
11:15 ลอนเซสตันซิตี้ บี 1 - 2 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 0-2
11:30 บีช ซิตี้ 0 - 1 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 0-1
11:30 นอร์เทิร์น วานเดอริง 4 - 0 Burnie United 2-0
11:35 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 3 - 2 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 2-2
13:15 อัลเวอร์สโตนเอฟซี 3 - 3 ซัมเมอร์เซต 1-0
13:20 ลอนเซสตันยูไนเต็ด 6 - 0 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 3-0
15:30 นิวทาวน์อีเกิลส์ 3 - 1 Clarence Zebras Reserves 1-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:45 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 1 - 4 โคซัคเค่น บอยส์ 0-3

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2

12:00 บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 3 - 0 Weston Molonglo FC 2-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ติเกร (สำรอง) 3 - 2 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-1
21:00 นีเวลล์ส (สำรอง) 0 - 0 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 0-0
21:00 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 0 - 0 พลาเทนเซ่(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:30 Unirea Branistea 4 - 0 Victoria Traian 2-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย SA ผู้หญิงคัพ

09:30 Adelaide University Reserve (w) 0 - 6 West Torrens Birkalla (W) 0-1
11:35 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ)(N) 1 - 4 แอดิเลด ซิตี้ หญิง 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 มหาวิทยาลัยเมอร์ด็อก 2 - 0 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-0
14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ 0 - 2 แมนดูราท ซิตี้ 0-0
14:00 เวสเทิร์น ไนท์ส 2 - 1 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 0-1
14:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 2 - 0 UWA-Nedlands FC 2-0
14:00 ซูเบียโก เอเอฟซี 1 - 6 Olympic Kingsway SC 1-2

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

17:00 อีเนอร์เจติก บีจียู(สำรอง) รอ Dnepr Mogilev Reserves

โปรแกรมบอล ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก

04:00 Deportivo PF รอ CSW FC
06:00 National Defense Forces รอ Cunupia FC

โปรแกรมบอล

02:00 อิปาติงก้า รอ Betim FC

โปรแกรมบอล

13:00 เซาท์โคส์ทวูฟส์เอฟซี(ยู 20) 4 - 2 แมนลี่ ยูไนเต็ด(ยู 20) 1-1
13:45 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 2 - 3 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ เรนเจอร์(ยู 20) 0-0
16:30 เอเปีย ไลช์ฮาร์ท ไทเกอร์ส (ยู 20) 1 - 4 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอล

1วินาที Pinheiros 0 - 0 Vilavelhense -
01:00 วิตอเรีย อีเอส รอ เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส
01:00 FF Sports Vicosense U23 รอ Zumbi EC U23
01:00 รีโอ บรังโก-อีเอส รอ SC Brasil Capixaba

โปรแกรมบอล

11:00 Launceston United (w) 1 - 1 Devonport Strikers (w) 1-1
11:30 Taroona (w) 0 - 8 Clarence Zebras (w) 0-3

โปรแกรมบอล

09:30 Langwarrin U21 1 - 3 เอฟซี บูลลีนไลออน(ยู 20) 0-1
11:40 Goulburn Valley Suns U21 3 - 1 นอร์ท จีลอง วาริเออร์ (ยู21) 0-0

โปรแกรมบอล

89 วินาที Team Rhino FC 1 - 1 Falcons FC 1-1
80 วินาที ฟอร์ชูนเอฟซี 0 - 1 Wallidan FC 0-1
1วินาที Brikama United 0 - 0 WAA Banjul -

โปรแกรมบอล

15:00 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 2 - 1 คาบูลเตอร์ เอฟซี 2-1
15:00 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 1 - 4 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล

19:30 FK Eskhata 0 - 3 FC Istaravshan 0-0
19:30 Faizkand 0 - 0 Ravshan Kulob 0-0

โปรแกรมบอล

20:00 เบติส เอฟซี (ยู 20) 0 - 4 โคอิมบรา อีซี (ยู 20) 0-2
1วินาที บอสตันซิตี้ เอฟซีบราซิล(ยู 20) 0 - 0 Athletic Club MG U20 -

โปรแกรมบอล

12:00 Western Knights Reserves 2 - 0 Joondalup Utd Reserves 1-0
12:00 Fremantle City FC Reserves 0 - 2 Mandurah City FC Reserves 0-2
12:00 Rockingham City FC Reserves 5 - 1 UWA-Nedlands FC Reserves 1-1
12:00 Quinns FC Reserves 0 - 0 Dianella White Eagles Reserves 0-0
12:00 Murdoch University Melville FC Reserves 2 - 0 Forrestfield Utd Reserves 2-0
12:00 Subiaco AFC Reserves 3 - 2 Olympic Kingsway Reserves 2-1

โปรแกรมบอล

15:00 เอิร์ซิม 3 - 3 SP Falcons 2-1
18:00 อูลานบาตอร์ซิตี้ 3 - 0 เดเรนเอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล

13:00 Kyzyl Zhar Petropavlovsk II 1 - 2 Khan Tengri FC 1-1
18:00 โทบอล คอสตาเนย์(สำรอง) 4 - 2 ชัคเตอร์ คารากันด้า(สำรอง) 2-2
19:00 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 3 - 0 FC Aqtobe City 1-0
20:00 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 6 - 0 FC Arys 2-0

โปรแกรมบอล

1วินาที Guarani de Palhoca 0 - 0 เมโตรโปลิตาโน เอสซี -

โปรแกรมบอล

พักครึ่ง พักครึ่ง Saprissa de Corazon U20 2 - 0 ซานโตส เด กัวปิเลส(ยู 20) 2-0

โปรแกรมบอล

16:00 บาริโต ปูเตรา 1 - 1 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-1
20:30 เปรซียา จาการ์ตา 1 - 2 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล

04:00 แปซิฟิก เอฟซี รอ เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี
06:00 Cavalry FC รอ เอฟซี เอดมันตัน

โปรแกรมบอล

02:00 Sportivo Limpeno (w) รอ General Caballero JLM (W)

โปรแกรมบอล

15:00 ฮัวเหลียน (ญ) 1 - 1 Kaohsiung Sunny Bank (w) 1-1
15:00 Hang Yuan FC (w) 0 - 0 Taipei Xiongzan (w) 0-0

โปรแกรมบอล

14:00 ชุงจูซิติเซ็น 3 - 0 Jinju Citizen 1-0
14:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 0 - 1 Daejeon Hana Citizen II 0-0
15:00 Daegu FC II 1 - 3 Jeonbuk Hyundai Motors II 1-0
15:00 Gangwon II 2 - 0 โซล ยูไนเต็ด 1-0
17:00 พย็องแท็กซิติเซ็น 0 - 5 ชุนชอนซิติเซ็น 0-2

โปรแกรมบอล

13:30 Hellenic AC 2 - 1 Darwin Hearts 1-0
17:40 Casuarina FC 2 - 3 Mindil Aces 1-2

โปรแกรมบอล

09:00 Charlestown Azzurri Reserves 0 - 3 Cooks Hill United Reserves 0-2
09:00 Edgeworth Eagles Reserves 3 - 1 Broadmeadow Magic Reserves 2-1

โปรแกรมบอล

09:30 Belconnen United U23 3 - 0 Canberra Olympic U23 1-0
09:45 OConnor Knights U23 2 - 1 Monaro Panthers U23 2-1
09:45 Cooma Tigers U23 3 - 1 West Canberra Wanderers FC U23 0-1

โปรแกรมบอล

19:30 เรโม พีเอ (เยาวชน) 1 - 0 ESMAC PA U20 1-0
20:00 เซียแลนเดีย ดีเอฟ (ยู 20) 5 - 0 Sobradinho U20 5-0
9วินาที Campo Grande AC U20 0 - 1 7 de Abril U20 -
01:00 Cerrado U20 รอ Royal U20
1วินาที เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 0 - 0 โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) -
01:00 บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) รอ Tres Passos U20
1วินาที ไอมอร์อาร์เอส(เยาวชน) 0 - 0 อปาฟัท อาร์เอส(เยาวชน) -
01:30 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) รอ AA Batel U20
01:30 Castelo dos Sonhos U20 รอ Capitao Poco EC U20
04:00 Gremio Sorriso U20 รอ Campo Novo do Parecis U20

โปรแกรมบอล

06:30 ชัตตานูกา รอ มิชิเกน สตาร์

โปรแกรมบอล

19:00 Atletico Rafaela U20 5 - 3 CSD Flandria U20 4-0
19:00 Banfield U20 1 - 0 Argentinos Jrs U20 0-0
19:00 Defensa y Justicia U20 0 - 0 Rosario Central U20 0-0
19:00 ราซิ่ง คลับ (ยู 20) 0 - 3 River Plate U20 0-1
19:00 San Lorenzo U20 1 - 1 ลานุส(ยู 20) 0-0
19:00 CA Platense U20 1 - 1 Arsenal de Sarandi U20 1-0
19:00 Newells U20 4 - 0 Barracas Central U20 2-0
19:00 Velez Sarsfield U20 3 - 1 Club Atlético Independiente U20 1-0
19:15 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ยู 20) 2 - 0 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(ยู 20) 1-0
19:15 Deportivo Maipu U20 0 - 3 Estudiantes Rio Cuarto U20 0-0
19:15 Union Santa Fe U20 1 - 1 CA Tigre U20 1-0
19:30 โบคา จูเนียร์ (ยู 20) 4 - 0 Colon U20 2-0
20:10 Ferro Carril Oeste General Pico U20 3 - 0 Villa Dalmine U20 0-0
20:10 ซาน เตลโม ยู 20 2 - 3 Sacachispas U20 2-1
20:20 Fenix U20 2 - 0 Argentino Quilmes U20 1-0

โปรแกรมบอล

09:30 Peninsula Power U23 2 - 0 Sunshine Coast Wanderers U23 2-0
12:00 Western Pride FC U23 3 - 1 SWQ Thunder U23 1-1
12:15 Brisbane City U23 1 - 2 Brisbane Olympic FC U23 1-1
12:45 Southside Eagles U23 1 - 1 Caboolture FC U23 0-0
13:15 Moreton Bay United U23 2 - 0 Gold Coast United U23 1-0

โปรแกรมบอล

16:00 Adamstown Rosebud (w) 1 - 3 Newcastle Olympic FC (W) 1-1

โปรแกรมบอล

06:00 Herrera FC (W) รอ Elite FC (W)

โปรแกรมบอล

15:15 บริสแบน วูลฟ์ 0 - 3 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 0-2
16:15 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1 - 3 อัลบานี ครีก 1-0
16:30 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 2 - 0 Magic United TFA 1-0

โปรแกรมบอล

15:45 มหาวิทยาลัยมาเลเซีย 3 - 1 Langkawi City FC 1-0
15:45 Respect FC 0 - 1 Bukit Tambun FC 0-1
15:45 Tok Janggut Warriors FC 0 - 2 Harini KS FC 0-2
15:45 Kijang Rangers FC 2 - 0 Real Chukai 1-0
19:45 Manjung City FC 3 - 0 Tun Razak FC 3-0

โปรแกรมบอล

09:05 แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์(สำรอง) 2 - 3 San Jose Earthquakes Reserve 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง Cincinnati II 1 - 2 Orlando City B 1-2

โปรแกรมบอล

15:00 บรอดบีชยูไนเต็ด 4 - 0 Runaway Bay Green 1-0
15:00 ปาล์ม บีช 2 - 1 Kingscliff FC 1-0
15:00 Tallebudgera Valley FC 0 - 2 Southport Warriors 0-2

โปรแกรมบอล

12วินาที Artsul RJ 0 - 0 อเมริกาโน่ อาร์เจ -
14วินาที แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 0 - 0 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ -
15วินาที กอนกาเลนส์ 0 - 0 อเมริกา อาร์เจ -
14วินาที มากาอี เอสปอร์เต้ อาร์เจ 1 - 0 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) -

โปรแกรมบอล

09:00 Ballard Football Club 2 - 0 OVF Alliance 1-0
09:00 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส ยู 23 รอ Oly Town FC
04:00 นิวเจอร์ซีย์โคปา รอ ลอง ไอแลนด์ เร้า ไรเดอร์
04:30 South Bend Lions รอ เอเอฟซี คลีฟแลนด์
05:00 บอสตัน รอ Blackwatch Rush
05:30 เวสเทิร์น แมส ไพโอเนียร์ รอ Vermont Green
06:00 Cardinals FC รอ คริสโต เอฟซี
06:00 มินนีแอโพลิส ซิตี้ เอสซี รอ Peoria City
06:00 เดอะ วิลล่าเกส รอ Tampa Bay Rowdies B
06:00 Philadelphia Lone Star รอ FC Lehigh Valley United
06:00 Caledonia SC รอ Florida U23
06:00 Kings Hammer FC รอ Fort Wayne FC
06:00 NONA FC รอ Florida Elite
06:30 Knoxville troops รอ Tennessee SC
06:30 เวสต์เชสเตอร์เฟลมส์ รอ เอฟเอ ยูโร
06:30 Flint City Bucks รอ Lansing City
06:30 Southern Soccer Academy Kings รอ Dalton Red Wolves SC
07:00 Des Moines Menace รอ FC Manitoba
07:00 AHFC Royals รอ AC Houston Sur
07:00 คอร์พัส คริสตี้ เอฟซี รอ บารอสโซแวลลีย์
07:00 Louisiana Krewe FC รอ มิสซิสซิปปี้ บริล่า
07:00 เท็กซัส ยูไนเต็ด รอ Blue Goose SC
07:00 Louisiana Parish AC รอ Little Rock Street
07:00 Chicago Dutch Lions รอ ชิคาโก้ ไฟร์ พรีเมียร์
07:30 Kaw Valley รอ Chicago City SC
07:30 Colorado ISA รอ Park City Red Wolves
08:30 Flatirons Rush รอ Salt City
09:00 เวนทูรา เคาน์ตี้ ฟิวชั่น รอ Central Valley Fuego II

โปรแกรมบอล

02:00 Manhattan SC (W) รอ Queensboro FC (W)
04:00 Kaw Valley FC (W) รอ ชิคาโก ซิตี้ เอสซี (ญ)
05:00 Independence Central (W) รอ Wake FC (w)
06:00 Kalamazoo FC (W) รอ เอเอฟซี แอนอาร์เบอร์(ญ)
06:30 SC United Bantams (W) รอ Peachtree City (w)

โปรแกรมบอล

ต่อเวลา วินาที ไออาร์ เรกยะวิก(ญ) 0 - 0 Volsungur Husavik Women 0-0

โปรแกรมบอล 26/06/2565



โปรแกรมบอลBRA D4, FFSA SLR, NOR D4, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAFF U16 แชมเปี้ยนชิพ, WAUS WD1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, เกาหลี ชาเลน ลีก, เกาหลีลีกสำรอง, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คอนคาเคฟแชมเปี้ยนชิพ U20, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี คัพ, ซิมบับเวพรีเมียร์, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, ตรินิแดดและโตเบโกโปรลีก, นอร์เวย์ 2.Liga, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บราซิลเลียร์, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ออสเตรเลีย(W), พรีเมียร์ลีกกลาง, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูฟ่า ยู-19 ชิงแชมป์ยุโรป, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลัตเวีย คัพ, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกอาชีพพม่า, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, ศรีลังกา แชมเปียนส์ลีก, สเตรเลีย U20, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดนดิวิชั่น 1, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, สิงคโปร์ฟุตบอลลีกแห่งชาติ, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย SA ผู้หญิงคัพ, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรเลียเวลช์ลีก, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอสโตเนีย Esi Liiga, โอเชียเนีย แชมเปี้ยนชิพ ลิก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอวอรี่โคสต์ Premier Division, ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3,