บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 19435 ครั้ง

โปรแกรมบอล 18/01/2565

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:00 Seraing United 0 - 4 แซงต์ กิลลุส 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

02:45 อเบอร์ดีน 1 - 1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0-1
02:45 ดันดี ยูไนเต็ด 1 - 2 เซนต์ เมียร์เรน 0-1
02:45 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2 - 0 เซนต์ จอห์นสโตน 0-0
02:45 ลิฟวิงสตัน 2 - 0 ดันดี 0-0
02:45 รอสส์ เคาน์ตี้ 3 - 1 มาเธอร์เวลล์ 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 คารากูมรัค 0 - 1 เบซิคตัส เจเค 0-1
00:00 คอนยาสปอร์ 1 - 0 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

02:00 เรอัล เบติส 4 - 0 อลาเบส 3-0
03:30 คาดิส 2 - 2 เอสปันญ่อล 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

22:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ รอ ฮาโรเกต ทาวน์
02:45 พอร์ทเวล 0 - 1 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 0-0
02:45 สตีฟเนจ โบโรห์ 2 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 1-1
02:45 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 3 - 2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-2
02:45 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

03:00 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 1 - 1 เชลซี 0-1

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:45 ฟูแล่ม 6 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 4-1
02:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 2 - 2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-2

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

02:45 มอร์แคมบ์ 1 - 2 วีแกน แอธเลติก 1-1
02:45 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 0 พอร์ทสมัธ 0-0
02:45 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 3 - 1 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

17:00 FK Zarkovo(N) 0 - 0 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 0-0
19:00 เอฟเค วอซโดวัค 2 - 0 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 2-0
19:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 4 - 0 Belasica Strumica 2-0
19:00 ราบ็อตนิคกี้ 2 - 1 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1-1
19:00 ซาเกลบี้ ลูบิน 2 - 1 เอฟเค กาบาล่า 0-1
19:00 เอ็นเคโอซีเยค 2 2 - 2 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 1-1
19:00 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 4 - 2 พาริซอน บาดิจอฟ 2-1
19:20 ซลิน 2 0 - 1 บานิค ออสตราว่า 2 0-0
20:30 อิสทรา 1961 พูลา(N) 2 - 1 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 0-0
21:00 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 3 - 1 เอสวี รีด 1-1
21:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 - 0 ซเซจ เอเค 1-0
21:00 เลช พอซนาน 4 - 1 เอฟเค ชคูปิ 2-0
21:00 ปาคซิ เซ 2 - 0 เอฟซี อูฟา 0-0
21:00 เอ็นเค อลูมินิจ(N) 2 - 2 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1-1
21:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 1 - 1 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0-0
21:30 วิสล่า คราคอฟ 1 - 1 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-1
21:30 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2 - 1 บัซคา โทโพลา 1-1
22:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 2 - 0 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 0-0
22:00 ยัง บอยส์ 6 - 0 เอฟซี ซิยง 1-0
00:30 เอฟซี ไลเฟริ่ง 4 - 0 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 1-0
00:30 RSV Eintracht 3 - 3 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 1-2
02:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 6 - 2 จิวเนสเซ่ 1-1
02:00 ซิกม่า โอโลมุช 3 - 0 อัลบอร์ก 1-0
02:30 โคห์บ รัมเบลอ 0 - 3 ดันดาล์ค 0-0
02:30 ยูซี ดับลิน 0 - 2 คอร์ก ซิตี้ 0-0
03:30 ดานูบิโอ เอฟซี 0 - 1 เบลกราโน่ 0-0
07:30 เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 0 - 2 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 0-2

โปรแกรมบอล เดเอฟเบโพคาล

00:30 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0 - 1 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-0
00:30 โคโลญจน์ 0 - 0 ฮัมบูร์ก 0-0
02:45 ซังค์ เพาลี 2 - 1 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 2-0
02:45 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 3 - 1 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0-1

โปรแกรมบอล ดัตช์คัพ

00:45 อาร์เคซี วาลไวก์ 2 - 2 เอดีโอ เดน ฮาก 1-2
02:00 วิเทสส์ อาร์นเฮม 2 - 0 ดีวีเอส 33 เออร์เมโล 1-0
03:00 เอสซี ฮีเรนวีน 0 - 1 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 0-1

โปรแกรมบอล โคปปา อิตาเลีย

23:30 ลาซิโอ 0 - 0 อูดิเนเซ่ 0-0
03:00 ยูเวนตุส 4 - 1 ซามพ์โดเรีย 1-0

โปรแกรมบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

22:59 มาลาวี(N) 0 - 0 เซเนกัล 0-0
22:59 ซิมบับเว(N) 2 - 1 กินี 2-0
02:00 กาบอง(N) 2 - 2 โมร็อกโก 1-0
02:00 กานา(N) 2 - 3 คอโมโรส 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

00:00 ลุคเชเซ่ 3 - 3 ไอโมเลเซ่ 1-1

โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

02:45 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 3 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 2-1
02:45 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 3 - 0 อีสต์ไลก์ 2-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

01:00 ซีดี มาฟรา 2 - 2 อมาดอร่า 0-1
03:15 สปอร์ติ้ง โควิลฮา(N) 2 - 2 เฟยเรนเซ่ 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส คัพ

00:00 เออีเค ลาร์นาคา 1 - 1 PAEEK Keryneias 0-0

โปรแกรมบอล เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ

02:45 สตัวร์บริดจ์(N) 0 - 0 กุยเซลีย์ 0-0

โปรแกรมบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

02:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด(ยู 18) 1 - 2 น๊อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 18) 0-0
02:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู18) 1 - 0 เบรสตันนอร์ทเอนด์(ยู 18) 0-0
02:00 ลิเวอร์พูล(ยู 18) 4 - 1 เบิร์นลี่ย ยู18 0-0
02:00 แอคคริงตัน สแตนลีย์ ยู18 1 - 2 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 18) 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C ซูเปอร์คัพ

21:00 ฟิเดริส อัลเดียร์ 0 - 4 ซุดติโรล อัลโต้ 0-2

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

02:45 เกทส์เฮด 4 - 1 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 2-1
02:45 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 1-0
02:45 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 1 - 0 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0-0

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

02:45 ดัลลิช แฮมเลต 1 - 3 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-3
02:45 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 0 - 1 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0-1
02:45 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2 - 4 เบรนทรี ทาวน์ 1-3

โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก

20:20 อัล ชามาล(N) 1 - 5 อัล ซาดด์ 1-1
22:30 อัมม์ ซาลาล 3 - 1 อัล การาฟา 1-1
22:30 อัล คอร์ 0 - 0 อัล เรย์ยาน 0-0

โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก

19:00 อัล ฟูโตวา 1 - 3 อัล ทาลิย่า 0-2
19:00 อัล อิติฮัด 1 - 1 Efrin 1-0
19:00 อัล วัทบา 4 - 0 Ha Ji lage 2-0
19:00 อัล นาวัล 0 - 2 ฮัททีน 0-2
19:00 อัล-โชต้าดามัสกัส 0 - 2 อัล วาห์ดา 0-1
19:10 เทชริน เอสซี 0 - 0 อัล คารามาห์ 0-0

โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

20:00 อัล อัคห์ดาร์ 3 - 0 ดาร์เนส 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

02:45 คิงส์ แลงลีย์ 0 - 1 วอลตัน แคชชวลส์ 0-1
02:45 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี รอ สวินดอน ซูเปอร์มารีน
02:45 เมโทรโพลิแทน โปลิศ รอ ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano

07:15 ทัลเลเรส กอร์โดบา(N) 1 - 3 อินดิเพนเดนเต้ 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

02:45 Basildon United 1 - 2 Felixstowe Walton United 1-1
02:45 AFC Sudbury 0 - 3 แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ 0-2

โปรแกรมบอล Tipsport คัพ

00:00 เทรนซิน 1 - 1 ไวสคอป 0-0

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:59 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1 - 3 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-2
01:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 1 - 1 ไซเรนซ์ เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

02:45 เอนฟิลด์ ทาวน์ 3 - 1 โบเวร์ส พิทซี 2-0
02:45 Brightlingsea Regent 2 - 0 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 0-0
02:45 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช รอ คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี

โปรแกรมบอล อิหร่าน คัพ

17:30 เมส ราฟซานจาน 0 - 0 ปาดิสเด เอฟซี 0-0
17:30 นาซซาจี้ มาซานดาราน 3 - 1 กอล โกฮาร์ เอฟซี 1-1
18:00 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 1 - 2 Khalij Fars Mahshahr 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

02:45 มัตล็อค ทาวน์ 0 - 0 สการ์โบโรห์ 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:45 อัล-จาบาลีน 2 - 1 อัล โอลูบัช 1-1
19:55 Al-Ameade 2 - 2 Bisha FC 1-0
19:55 โอฮูด มีดินา 1 - 0 นาจราน 0-0
21:50 อัล-จีล 1 - 5 อัล คาลีจ 0-3

โปรแกรมบอล บราซิล โคปา SP Juniores

05:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 1 - 0 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 1-0
07:30 มิราสโซล เอฟซี (เยาวชน)(N) 2 - 2 ซานโตส(เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

18:30 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 1 - 4 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 1-1
19:00 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 0 - 1 ฮาโปเอล อิกซาล 0-0
19:30 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 2 - 0 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

06:00 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 1 - 2 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 1-2

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

20:00 เจเอสเอ็ม เบอจายา 1 - 2 NRB Teleghma 0-1
20:00 Hanshely 4 - 1 Hamra Annaba 3-0
20:00 เจเอสเอ็ม สกิกดา 0 - 1 JS Bordj Menaiel 0-0
20:00 ES Ben Aknoun 9 - 0 SC Ain Defla 3-0
20:00 จีซี มาสคาร่า 1 - 0 ดับเบิ้ลยูเอ บูฟาริค 0-0
20:00 JSM Tiaret 2 - 1 MCB Oued Sly 0-1
20:00 CRB Temouchent 1 - 0 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 0-0
20:00 ยูเอสเอ็ม อันนาบา 2 - 0 US Chaouia 1-0
20:00 IRB Lakhdaria 0 - 1 ซีเอ บัตน่า 0-0
20:00 IRB Ouargla 1 - 0 เอ็มโอ เบไจอา 1-0
20:00 CRB Ain Ouessara 0 - 3 อาร์ซี คูบา 0-0
20:00 SKAF Khemis Melina 4 - 0 เอเอสเอ็ม ออราน 2-0
20:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช 1 - 2 ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ 1-1
20:10 เอเอส เอน เอ็มลิล่า 2 - 0 เอ็มซี อีไอ อิวล์มา 0-0
20:10 ซีเอ บอร์จ บัว แอเรริดจ์ 1 - 4 เอ็มโอ คอนสแตนติน 0-0
20:10 เอ็มซี ไซดาร์ 0 - 0 El Bayadh 0-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 CR Temouchent U21 2 - 1 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 0-0
16:00 ยูเอสเอ็ม เอล ฮาร์ราช (ยู 21) 3 - 0 ยูเอสเอ็มเอ็ม แฮดจ์เอาต์ ยู 21 2-0
16:00 ES Ben Aknoun U21 5 - 0 Ain Defla U21 2-0
16:00 เอ็มซี ซายดา(ยู21) 0 - 1 MC El Bayadh U21 0-1
16:10 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 0 - 5 JS Bordj Menaiel U21 0-2
16:10 จีซี มาสคาร่า(ยู 21) 4 - 2 WA Boufarik U21 2-1
16:15 SKAF Khemis Miliana U21 3 - 1 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 0-0
16:20 ซีเอ บอร์จ บัว อาร์เรริดจ์(ยู21) 1 - 2 MO Constantine U21 0-0
16:20 เจเอสเอ็มเบยาเอีย(ยู21) 2 - 1 NRB Teleghma U21 0-0
16:40 ยูเอสเอ็ม อันนาบะ(ยู 21) 2 - 1 US Chaouia U21 1-0
16:40 USM Khenchela U21 2 - 1 Hamra Annaba U21 0-0
16:40 เอเอส ไอน์ เอ็มลิล่า(ยู21) 2 - 0 เอ็มซี เอล อิวล์มา (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

01:00 มาราคานา ซีอี 1 - 1 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 1-1
02:00 อิกาซ่า อีซี 0 - 0 Pacajus 0-0
02:00 คัวคาเอีย ซีอี 3 - 1 คาร์โต ซีอี 1-0
05:00 อีกาตู ซีอี 4 - 0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-0

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

03:00 แพมเบิร์คแอทลีต้า 1 - 0 Vittoriosa Stars 1-0
03:00 มกับบา เอฟซี 1 - 1 Naxxar Lions 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป เอฟเค (ยู 19) 1 - 0 เยนี มาเลทเยสปอร์ (ยู 19) 0-0
16:00 ฟาติห์ คารากุมรุค(ยู19) 0 - 0 เบซิคตัส เจเค (ยู 19) 0-0
16:00 คอนยาสปอร์(ยู19) 0 - 0 อาดานา เดเมียสปอร์ (ยู19) 0-0

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 พีเอสเอส สเลมัน 1 - 1 มาดูร่า ยูไนเต็ด 0-1
15:15 พีเอสเอ็มมากัสซาร์ 0 - 0 เปอร์ซิค เคดีรี่ 0-0
15:15 พีเอส ติร่า 1 - 1 บาริโต ปูเตรา 1-1
18:15 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) 0 - 1 เปอร์ซิบ บันดุง 0-0
20:45 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) 2 - 1 เปอร์เซบายา สุราบายา 0-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ

01:45 เอชเค โคปาโวกค์ 3 - 5 เคฟลาวิค 0-0

โปรแกรมบอล ENG SD1

02:45 Welwyn Garden City 5 - 3 Waltham Abbey 4-0

โปรแกรมบอล ENG UD1

02:45 ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี 0 - 2 เวิร์คคิงตัน 0-1
02:45 Colney Heath 0 - 2 Warrington Rylands 0-0
02:45 เชฟฟิลด์ เอฟซี 4 - 0 Pontefract Collieries 2-0
02:45 มาร์รีน 0 - 3 มอสลีย์เอเอฟซี 0-1
02:45 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 5 - 2 Pickering Town 4-1

โปรแกรมบอล BRA SPB

07:30 Fluminense PI 4 - 0 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ

15:00 ซิดนีย์ เอฟซี 0 - 1 เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

21:00 มอลโดวา(N) 2 - 3 ยูกันดา 2-1

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 0 - 2 เดลี ไดนามอส 0-2

โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

01:00 ฮาร์เบอร์วิว 2 - 2 Molynes United 1-1
03:15 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 5 - 1 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 4-0

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

02:00 เอดี ซานฮวน 2 - 1 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0-0
03:00 พานาเดอเรีย พูลิโด้ 2 - 2 ซีดี เมนซาเจโร่ 0-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์

02:30 ฟจอลเนอร์(ญ) 4 - 1 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 2-1

โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 บราวอส โด มาควิส 2 - 0 Kabuscorp do Palanca 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 1 - 1 วัตฟอร์ด (ยู 23) 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ

02:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 0 - 3 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 0-0
02:00 อาร์เซน่อล (ยู 23) 4 - 0 บอร์นมัธ (ยู 23) 2-0

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 Mbeya Kwanza 0 - 1 อาซาม เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:30 ยูเอส เลวิโก เทอร์เม(N) 4 - 2 คลอเดียนเซ่ 0-0
20:30 Borgosesia 3 - 0 ACSD Saluzzo 2-0

โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก

21:00 SS Virtus รอ เตร เพนน์

โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก

19:00 มัคคาบี้ ไอโรนี สเดอรอท 2 - 1 ไอออนนิ โมดิอิน 1-1
01:30 บีไน มาจ์ดอัล ครัม 1 - 4 บีไน ฮาโกลาน วีฮากาลิล 0-1

โปรแกรมบอล

20:00 กายันซ่า ยูไนเต็ด 0 - 1 แอตเลติโก้ โอลิมปิก 0-0
20:00 Royal Muramvya FC 0 - 1 มูซอนกาติ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล

19:55 Rusekere Growers FC 1 - 0 Kataka FC 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

10:00 คลับ ลีออน (ญ) 1 - 3 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 0-2
06:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 1 - 1 ครูซ อซูล(ญ) 1-1

โปรแกรมบอล

01:45 เอชเค โคปาโวกค์ รอ เคฟลาวิค

โปรแกรมบอล

22:59 Gaborone United 2 - 2 Morupule Wanderers FC 2-0

โปรแกรมบอล

02:45 รัชเดน ไดมอนด์ 2 - 0 นีดแฮมมาร์เก็ต 1-0

โปรแกรมบอล

18:00 มาริติโม่(ยู 23) 1 - 3 ฟามาลิเคา(ยู 23) 0-2
21:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 3 - 0 เบเลเนนเซส(ยู 23) 1-0
22:00 โกอิมบรา อีซี(ยู 23)(N) 0 - 1 Vizela U23 0-0
00:00 Farense U23 รอ สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23)
01:00 เลชอยส์ (ยู 23) 2 - 1 เอสโตริล(ยู 23) 1-1

โปรแกรมบอล

22:59 บียาร์เรอัล บี 3 - 2 คาสเตลล่อน 1-1
01:00 ซีเอฟ ราโย่ มายาดาฮองด้า 1 - 0 ซีดี ตูเดลาโน่ 1-0

โปรแกรมบอล

19:30 ฟาร์โค 2 - 0 ซามาเล็ค 1-0
22:00 เอนพ์พี 0 - 0 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 0-0
22:00 ทาลา เอล เจช 0 - 0 เซรามิกา 0-0

โปรแกรมบอล 18/01/2565



โปรแกรมบอลBRA SPB, ENG SD1, ENG UD1, Tipsport คัพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กาตาร์ ลีก, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, โคปปา อิตาเลีย, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซานมารีโนลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซีเรีย ลีก, ไซปรัส คัพ, ดัตช์คัพ, เดเอฟเบโพคาล, ตุรกี A2 ลีก U19, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล โคปา SP Juniores, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, ฟุตบอลหญิง ไอซ์แลนด์ เรคยาวิก ทัวร์นาเมนต์, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ลาลีกา สเปน, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกวัน อังกฤษ, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, ออสเตรเลีย FFA คัพ, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano, อิตาลี C ซูเปอร์คัพ, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อินเดียซูเปอร์ลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอลลีก, อิหร่าน คัพ, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, เอฟเอโทรฟี่ อังกฤษ, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ แชมป์เปี้ยนชิพ,