บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 19436 ครั้ง

โปรแกรมบอล 17/01/2565

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

02:45 ปารีส เอฟซี 2 - 2 เลอ อาฟร์ 2-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

02:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 2 - 1 เดน บอสช์ 1-0
02:00 ดอร์เดรชท์ 2 - 0 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

03:15 ปอร์ติโมเนนเซ่ 1 - 1 วิตอเรีย กิมาไรส์ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

02:45 เซลติก 2 - 0 ฮิเบอร์เนี่ยน 2-0

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

00:30 เอซี มิลาน 1 - 2 สเปเซีย 1-0
00:30 โบโลญญ่า 0 - 2 นาโปลี 0-1
02:45 ฟิออเรนติน่า 6 - 0 เจนัว 3-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

18:00 โปกอน เซซิน 1 - 1 เอฟซี ซูริค 1-1
19:30 อัคโตเบ รอ อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์
22:00 อัล ริฟฟา 1 - 1 คอร์โดบ้า 0-1
05:15 ซีเอ เพนาโรล 4 - 0 บาร์รากัส เซ็นทรัล 1-0
07:30 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 2 - 2 นูเบลนเซ่ 2-1

โปรแกรมบอล แอฟริกันเนชันส์ คัพ

22:59 บูร์กินาฟาโซ(N) 1 - 1 เอธิโอเปีย 1-0
22:59 เคปเวิร์ด 1 - 1 แคเมอรูน 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

01:00 มัคคาบี้ เนทันย่า 1 - 0 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1-0
01:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 1 - 2 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-2

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

00:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 0 - 3 อดาน่าสปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

01:00 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0 - 1 ไลซอส 0-1

โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก

00:00 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 3 - 0 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-0
00:00 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0 - 0 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 0-0
00:00 ฮาโปเอล อฟูล่า 2 - 0 ฮาโปเอล รามัต กาน 1-0
00:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 1 - 1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0-0
00:00 คาฟร์ กาซิม 2 - 2 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:45 คลิฟตันวิลล์ 1 - 2 เกล็นโตรัน 1-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3

02:45 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 1 - 0 อานซี 0-0

โปรแกรมบอล เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ

02:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 18) 3 - 2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 18) 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

22:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี รอ สเปนนีมูร์ ทาวน์

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด รอ เบรนทรี ทาวน์
02:45 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-1

โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก

20:20 กาตาร์ เอสซี 2 - 1 อัล อราบี 1-0
22:30 อัล ไซลีย่า(N) 1 - 1 อัล-ดูฮาอิล 0-0
22:30 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 1 - 3 อัล วาครา 0-1

โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

20:00 Al Athad 1 - 1 อัล-มาดิน่า 0-0
20:00 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 4 - 0 อัล ซาวิ เอ 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano

07:10 โบคา จูเนียร์ส 2 - 0 โคโล โคโล่ 1-0

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

01:00 วัลเล็ตตา เอฟซี(N) 0 - 2 โฟลเรียน่า เอฟซี 0-1
01:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์(N) 2 - 1 มอลตาเอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

22:00 Cheshunt รอ พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์

โปรแกรมบอล อิหร่าน คัพ

17:30 Kheybar Khorramabad 5 - 1 ซาแนท นาฟ 1-1
17:30 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 1 - 1 เซปาฮัน 1-1
18:00 เมส เคอมัน 1 - 1 ฟูแลด ครูเซสตัน 0-0
19:00 ซบ อฮัน 0 - 3 เพอร์เซโปลิส 0-1

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

01:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1 - 3 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:40 Al Kholood 1 - 0 ฮาเจอร์ 0-0
21:45 อัล-นาดห์ฮา 1 - 1 อัล กาดาซิย่า 1-0
23:30 อัล-ไดรห์ 2 - 1 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 2-0

โปรแกรมบอล บราซิล โคปา SP Juniores

21:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)(N) 1 - 2 พัลไมรัส (เยาวชน) 0-2
01:00 เดปอร์ติโว บราสิล (เยาวชน)(N) 1 - 4 ครูไซโร่ (เยาวชน) 1-1
03:30 ออสโต้(เยาวชน)(N) 3 - 2 Canaa/BA Youth 2-0
06:00 เซาเปาโล(เยาวชน)(N) 4 - 2 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 2-0

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

18:00 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 1 - 1 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 0-1

โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2

22:15 ซิทรา 2 - 4 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 1-2
22:15 คาลาลี 1 - 2 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 0-1

โปรแกรมบอล เบลเยียม U21

01:30 คอร์ตจิค (ยู 21) 2 - 2 เอ็กเซลซิเออร์ มุสครง(ยู21) 2-1
01:30 อันเดอร์เลช(ยู21) 3 - 0 เซอร์เคิล บรูซ (ยู21) 3-0
01:30 รอยัล อันท์เวิร์ป เอฟซี (ยู 21) 0 - 1 สแตนดาร์ด ลีเอจ (ยู 21) 0-0
01:30 เคเอเอ เกนท์(ยู21) 1 - 2 เควี เมชิลิน(ยู 21) 0-0
01:30 แซงต์-ทรุยด็อง(ยู 21) 0 - 2 ราซิ่ง เกงค์(ยู21) 0-1
01:30 ซูลเต้ วาเรเกม(ยู 21) 1 - 0 รอยัลชาเลอรัว(ยู 21) 0-0
02:00 ลีร์เซ(ยู21) 1 - 3 อาร์เอส วาสแลนด์ บีเวเรน (ยู 21) 0-2
02:00 Deinze U21 1 - 6 เบียร์ช็อต วิลไรจ์ก(ยู 21) 1-2
02:00 โลมเมิล เอสเค (ยู 21) 2 - 1 เอ็กเซลเซอร์ วิร์ตัน(ยู 21) 1-0
02:00 เวสเทอโล(ยู 21) 2 - 0 Seraing U21 1-0

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:59 ฟกูรายูไนเต็ด 0 - 0 สวีอิยูไนเต็ด 0-0
22:59 มาร์ซา 2 - 0 เซนต์ แอนดรู 1-0
03:00 เซนต์.จอร์จ 2 - 0 ซาน กวานน์ เอฟซี 1-0
03:00 ปีเอตา ฮ็อทสเปอร์ 0 - 1 เซบบูคเรนเจอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี A2 ลีก U19

16:00 เกนเคลร์บีร์ลีจี้(ยู19) 4 - 2 อดานาสปอร์ ยู19 2-0

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

18:15 บาหลี ยูไนเต็ด(N) 2 - 0 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 0-0
20:45 พีเอสไอเอส เซมารัง(N) 0 - 0 อเรม่า มาลัง 0-0

โปรแกรมบอล Egypt Premier League

19:30 อลาอับ ดามานอาวเออร์ 0 - 0 อาบู แคร์ เซเมด 0-0
19:30 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 1 - 1 Sed Elmahla 1-0

โปรแกรมบอล ENG UD1

02:45 มาเค็ท เดรย์ตัน ทาวน์ 1 - 1 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ

18:00 ฮอง อันห์ ยาลาย รอ เอสเอชบี ดานัง
18:00 เดอะ คอง รอ ไฮฟอง เอฟซี
18:00 กวาง นัม รอ ดั๊ก ลั๊ก
18:00 ฮานอย ทีแอนด์ที รอ ฟ๋อเฮียนเอฟซี
18:00 ทัน กวางนินห์ รอ ด่องตัมลองอัน
18:00 โฮจิมินห์ซิตี้ รอ ฮองลินห์ ฮาตินห์
18:00 นัม ดินห์ เอฟซี รอ Khatoco Khanh Hoa
18:00 ทีทีบีดี ฟูดอง รอ เกิ่น เทอ เอฟซี

โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์

22:00 Legon Cities FC 0 - 0 Bechem United 0-0

โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

01:00 เวเร ยูไนเต็ด(N) 1 - 2 Dunbeholden FC 0-1
03:15 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ(N) 1 - 1 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล รวันดา National League

20:00 Gasogi Utd 4 - 1 Gicumbi FC 4-0
20:00 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 0 - 1 โปลิศ(รวันดา) 0-0

โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Sporting de Benguela 0 - 1 Interclube Luanda 0-0
21:00 Interclube Luanda รอ Sporting de Benguela

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

20:00 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 3 - 2 เชลซี(ยู 23) 0-1
02:00 เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 2 - 1 ไบรท์ตัน (ยู 23) 0-1
02:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 1 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 1-0
02:00 ลีดส์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 1-0
02:00 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 2 - 1 ฟูแล่ม(ยู 23) 0-0
02:00 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 2 - 1 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 2-1
02:00 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 1 - 1 เบิร์นลี่ย์ (ยู 23) 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo B

07:00 ลิวาดาเวีย ลินคอล์น 1 - 0 Colonial De Ferre 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 อิปสวิช (ยู 23) 4 - 2 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 2-1
02:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 2 - 2 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 0-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง

02:45 เกล็นโตรัน(สำรอง) 1 - 4 คลิฟตันวิลล์(สำรอง) 0-3
02:45 เกล็นนาโวน(สำรอง) 4 - 3 คาร์ริค แรนเจอร์ส(สำรอง) 3-2

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ

22:00 นอริช ซิตี้ (ยู 23) 3 - 1 เรดดิ้ง(ยู 23) 1-1

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 0 - 0 Namungo FC 0-0
20:00 มเบยา ซิตี้ 1 - 0 ซิมบ้า 1-0

โปรแกรมบอล

18:00 กรูเซย์รู อาร์เอส (ยู 20) 5 - 0 Next Academy RS U20 2-0
19:45 Vision Sports RS U20 1 - 2 SC Jau U20 1-2

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

01:00 อัตลาส(ญ) 1 - 1 Mazatlan FC (w) 1-1
06:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 3 - 3 ตีฮัวนา (ญ) 1-2

โปรแกรมบอล

20:00 Mensajero U19 2 - 1 CD La Oliva U19 0-0

โปรแกรมบอล

14:15 นิว โร้ดทีม 2 - 0 Jawalakhel Youth Club 0-0

โปรแกรมบอล

19:30 เอล อิสไมลี่ 1 - 1 เอล อาห์ลี 1-0
22:00 เอล กัวน่า 1 - 0 เอล โมคาวลูน เอล อาหรับ 1-0
22:00 NBE SC 0 - 0 สโมฮา เอสซี 0-0

โปรแกรมบอล 17/01/2565



โปรแกรมบอลEgypt Premier League, ENG UD1, กระชับมิตร คัพ, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กาตาร์ ลีก, กานาพรีเมียร์, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี A2 ลีก U19, แทนซาเนียลีกเอิง 1, บราซิล โคปา SP Juniores, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บาห์เรน ดิวิชั่น 2, เบลเยียม U21, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, เวียดนาม เนชั่นแนล คัพ, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา - ทอร์นีโอเดอ Verano, อาร์เจนตินา Torneo B, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อิหร่าน คัพ, เอฟเอ ยูธคัพ อังกฤษ, แองโกลา Girabola ลีก, แอฟริกันเนชันส์ คัพ, ไอร์แลนด์เหนือลีกสำรอง, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก,