บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 16200 ครั้ง

โปรแกรมบอล 16/10/2564

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 ซาร์เมียนโต้ 3 - 4 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 1-1
20วินาที กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0 - 0 นีเวลล์ โอลด์ บอยส์ -
04:00 ลานุส รอ บานฟิลด์
06:15 ซีเอ ฮูราแคน รอ โบคา จูเนียร์ส

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1 - 1 ราปิด เวียนนา 0-1
22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1 - 1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-1
22:00 ออสเตรียเวียนนา 2 - 2 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 1-1

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

05:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี รอ ฟอร์ตาเลซ่า
07:00 อเมริกา เอ็มจี รอ บาเฮีย บีเอ

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:15 แซงต์ กิลลุส 4 - 2 Seraing United 0-2
23:30 ซูลเต้ วาเรเกม 2 - 1 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-1
23:30 ออสเทนเด้ 2 - 1 เซอร์เคอร์ บรูซ 0-0
18วินาที สตองดาร์ด ลีแอช 0 - 0 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน -

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:30 โกลนิค เลชน่า 1 - 1 ปิแอส กลิวิส 1-1
20:00 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0 - 2 เลเชีย กอเดนซ์ 0-0
22:30 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 0 - 1 วิสล่า คราคอฟ 0-0
47 วินาที สลาสค์ วรอคลาวน์ 0 - 0 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 0-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 2 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 0-1
20:30 ไฟร์บวร์ก 1 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-1
20:30 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0 - 1 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 0-0
20:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 3 - 1 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 1-0
20:30 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 2 - 0 โวล์ฟสบวร์ก 0-0
23:30 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 1 - 1 สตุ๊ตการ์ต 1-1

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 2 - 4 ซังค์ เพาลี 1-0
18:30 คาร์ลสรูห์ เอสซี 2 - 1 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0-0
18:30 อิงโกลสตัดท์ 1 - 1 โฮลสไตน์ คีล 0-1
35วินาที ฮัมบูร์ก 1 - 0 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ -

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0-0
20:30 รูบิน คาซาน 2 - 2 โลโคโมทีฟ มอสโก 1-0
22:59 สปาร์ตัก มอสโก 2 - 2 ดินาโม มอสโก 0-1
22:59 เอฟเค โซชิ 3 - 2 เอฟเค รอสตอฟ 3-0

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 แกลร์กมงต์ ฟุต 1 - 0 ลีลล์ 1-0
5วินาที โอลิมปิก ลียง 0 - 0 โมนาโก -

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 ตูลูส 6 - 0 เอเจ โอแซร์ 3-0
00:00 น็องซี่ 2 - 1 แก็งก็อง 0-1
00:00 โรเดซ อเวรอน 0 - 1 โซโชซ์ 0-0
00:00 วาล็องเซียนส์ 1 - 3 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0-2
00:00 ดิฌง 1 - 0 อาเมียงส์ 0-0
00:00 เกววีลย์ อูแอส 0 - 3 ชามัวร์ นิออร์ท 0-2
00:00 บาสเตีย 0 - 0 เกรอน็อบล์ 0-0
00:00 ปัว เอฟซี 1 - 0 ปารีส เอฟซี 1-0
00:00 ก็อง 2 - 2 เลอ อาฟร์ 1-1

โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

19:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2 - 3 เอชเจเค เฮลซิงกิ 1-2
21:00 เอฟซี ฮาก้า 1 - 1 ลาห์ติ 1-1
21:00 เคทีพี ค็อตก้า 2 - 0 ฮอนก้าเอสพู 0-0
21:00 อินเตอร์ ตูร์คู 2 - 3 คูพีเอส 0-1
21:00 เอซี โอลู 1 - 2 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-1
21:00 เฮดไอเอฟเค 2 - 2 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 2 - 2 อาร์เคซี วาลไวก์ 1-2
23:45 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 4 - 2 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1-1
23:45 เอสซี ฮีเรนวีน 0 - 2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 0-1
6วินาที ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 0 - 0 เอสซี คัมบูร์ -
4วินาที พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 0 - 1 พีอีซี ซโวลล์ -

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:30 แอลเอ กาแลกซี่ รอ พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส
00:00 มอนทรีออล อิมแพ็ค 2 - 2 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1-0
02:30 ลอส แอนเจลิส เอฟซี รอ ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์
05:00 โคลัมบัส ครูว์ รอ อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ
06:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น รอ ชิคาโก ไฟร์
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี รอ แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
06:30 ดีซี ยูไนเต็ด รอ แนชวิลล์ เอฟซี
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ รอ ออร์แลนโด ซิตี้
07:30 ฮุสตัน ไดนาโม รอ ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์
08:00 Austin FC รอ มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี
08:30 รีล ซอลต์ เลค รอ โคโลราโด ราปิดส์

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ลีลล์สตรอม 0 - 0 คริสเตียนซุนด์ บีเค 0-0
22:59 โมลด์ 3 - 0 ทรอมโซ่ ไอแอล 1-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

12:00 สากัน โตสู 1 - 1 โชนัน เบลมาเร่ 0-1
13:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 1 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-0
13:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0 - 1 คาชิว่า เรย์โซล 0-0
14:00 โยโกฮามา เอฟซี 5 - 3 โตกุชิม่า วอร์ทิส 3-1
14:00 วิสเซล โกเบ 1 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0
17:00 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2 - 1 คอนซาโดล ซัปโปโร 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค 0 - 3 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-1
20:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 2 - 1 ฮาล์มสตัด 2-1
22:30 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2 - 1 วาลเบิร์ก เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 ยัง บอยส์ 1 - 1 ลูเซิร์น 0-1
35วินาที เอฟซี ซูริค 0 - 0 ลูกาโน -

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 0 - 3 ดันดี ยูไนเต็ด 0-1
21:00 มาเธอร์เวลล์ 0 - 2 เซลติก 0-1
21:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 1 - 1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-0
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 2 - 3 เซนต์ เมียร์เรน 1-3
21:00 เซนต์ จอห์นสโตน 0 - 3 ลิฟวิงสตัน 0-2
00:00 ดันดี 2 - 1 อเบอร์ดีน 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 กิริซันสปอร์ 2 - 0 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 0-0
20:00 ชีวาสสปอร์ 2 - 2 อันตัลยาสปอร์ 2-2
22:59 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 0 - 2 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0-1

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

23:30 เลบานเต้ 0 - 0 เกตาเฟ่ 0-0
5วินาที เรอัล โซเซียดาด 0 - 0 มายอร์ก้า -

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 อโพลลอน สมายร์นิส 0 - 1 แอสเตราส ตริโปลิส 0-0
78 วินาที พานาธิไนกอส 4 - 1 ไอโอนิกอส 2-1

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

21:00 คิโรน่า 1 - 3 ฮูเอสก้า 0-0
21:00 เอสดี อมอเรเบียต้า 2 - 3 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1-1
23:15 ลาส พัลมาส 2 - 1 เตเนริเฟ่ 1-0
35วินาที มาลาก้า 1 - 0 เรอัล ซาราโกซ่า -
5วินาที สปอร์ติ้ง กิฆอน 0 - 0 เอดี อัลคอร์ค่อน -

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 สเปเซีย 2 - 1 ซาแลร์นิตาน่า 0-1
22:59 ลาซิโอ 3 - 1 อินเตอร์ มิลาน 0-1
15วินาที เอซี มิลาน 0 - 1 เวโรน่า -

โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2 - 2 บริสตอล โรเวอร์ส 1-0
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0 - 1 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-0
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-0
21:00 คราวเลย์ ทาวน์ 0 - 1 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 2 - 2 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1-2
21:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0 - 0 วอลซอลล์ 0-0
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2 - 0 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-0
21:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 3 - 0 สตีฟเนจ โบโรห์ 2-0
21:00 พอร์ทเวล 3 - 1 บาร์โรว์ 0-1
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 1-0
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 2 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
21:00 สวินดอน ทาวน์ 2 - 2 โรชเดล 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 วัดฟอร์ด 0 - 5 ลิเวอร์พูล 0-2
21:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 4 - 2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 นอริช ซิตี้ 0 - 0 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-0
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 2 - 0 เบิร์นลี่ย์ 1-0
21:00 แอสตัน วิลล่า 2 - 3 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-0
21:00 เซาแธมป์ตัน 1 - 0 ลีดส์ ยูไนเต็ด 0-0
23:30 เบรนท์ฟอร์ด 0 - 1 เชลซี 0-1

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 ฟูแล่ม 4 - 1 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1-0
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-0
21:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2 - 2 โคเวนทรี ซิตี้ 2-0
21:00 เร้ดดิ้ง 1 - 0 บาร์นสลีย์ 0-0
21:00 บริสตอล ซิตี้ 0 - 2 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-2
21:00 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 2 - 1 สโต๊ค ซิตี้ 0-0
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 2 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ 1-0
21:00 มิลล์วอลล์ 0 - 2 ลูตัน ทาวน์ 0-1
21:00 มิดเดิลสโบรห์ 2 - 0 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 2 - 1 แบล็คพูล 1-0

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

21:00 จิลลิ่งแฮม 1 - 2 ซันเดอร์แลนด์ 1-1
21:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1 - 0 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 0-0
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 2 - 2 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-1
21:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 2 - 2 อิปสวิช ทาวน์ 1-2
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 2 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 3 - 0 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-0
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 0 - 2 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-2
21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0 - 4 วีแกน แอธเลติก 0-1
21:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 3 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-2
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 1 - 0 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 0-0
21:00 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 4 - 1 พอร์ทสมัธ 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

19:00 โครโตเน่ 2 - 1 ปิซ่า 2-1
19:00 อัสโคลี่ 1 - 1 เลชเช่ 0-1
19:00 วิเชนซ่า(N) 0 - 1 เรจจิน่า 0-1
19:00 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1 - 3 แตร์นาน่า 0-2
21:15 เปรูจา 1 - 0 เบรสชา 1-0
21:15 โคเซนซ่า 1914 1 - 1 โฟรซิโนเน่ 1-0
23:30 โคโม 2 - 0 อาเลซซานเดรีย 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

19:00 คาลามาต้า เอโอ รอ พานาคายคิ 2005
20:00 Asteras Vlachioti รอ AEK Athens B
20:00 ตริคาล่า รอ เปียริกอส
20:45 Ierapetra รอ Atsalenios
22:00 Olympiakos Piraeus B รอ คาลิเทีย
22:59 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช รอ โอลิมเปียกอส โวลัว

โปรแกรมบอล โปรตุเกส คัพ

17:00 โอลิเวียร่าฮอสพิทอล(N) 0 - 1 วิตอเรีย กิมาไรส์ 0-1
21:00 Oriental Dragon 2 - 2 โมไรเรนเซ่ 1-0
21:00 เบอร์โก้ เอสซี 1 - 1 เบเลเนนส์ 0-1
21:00 ไลซอส 5 - 1 วิลาเวอเดินเซ่ 1-0
21:00 เอสพี เอสพินโฮ 0 - 0 คัลดัส 0-0
21:00 Paredes 3 - 1 อคาเดมีโค วิสุ 1-1
21:00 กามาช่า 1 - 2 ซีดี ทอนเดลา 1-1
21:00 วิล่าแฟรเนียนเซ 1 - 1 เรอัลสปอร์ต คลับ 1-1
21:00 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 1 - 3 คาซ่า เพีย เอซี 1-1
22:00 อูเนียว ไลเรีย 0 - 2 ซานตาคลารา 0-1
00:00 ลัวเล็ทตาโน 1 - 2 อมาดอร่า 1-1
02:15 โทรเฟนเซ่ รอ เบนฟิก้า

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

18:30 บรอมส์โกรฟ 0 - 5 กริมสบี้ ทาวน์ 0-3
21:00 King's Lynn Town 2 - 1 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 1-1
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 0 - 4 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-2
21:00 แทมเวิร์ธ 0 - 0 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-0
21:00 ฮอร์สแฮม 1 - 0 วอคกิ้ง 0-0
21:00 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 2 - 3 อัลทริงแคม 1-2
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 1 - 1 เวย์เม้าท์ 1-0
21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 1 - 0 บาธ ซิตี้ 1-0
21:00 แฮร์โรว์ โบโร่ 4 - 2 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1-2
21:00 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 0 - 0 เกทส์เฮด 0-0
21:00 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 1 โซลิฮัลล์ มอร์ 0-0
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 2 - 2 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 0-0
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 1 - 1 กุยเซลีย์ 1-1
21:00 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 2 - 2 บักซ์ตัน เอฟซี 2-0
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 1 - 1 เยท ทาวน์ 0-1
21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 1 - 1 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 1-1
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 1 - 2 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-0
21:00 มาร์รีน 1 - 1 เร็กซ์แฮม 0-0
21:00 Bedfont Sports 0 - 1 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-0
21:00 โบเวร์ส พิทซี 2 - 1 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-0
21:00 Pontefract Collieries 0 - 0 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 0-0
21:00 อีสต์ไลก์ 3 - 3 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0-3
21:00 บาร์เน็ต 0 - 1 บอร์แฮม วู๊ด 0-0
21:00 โครินเธียน-แคชวลส์ 1 - 0 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-0
21:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1 - 2 บรอมลีย์ 1-1
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 3 - 1 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 2-1
21:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 2 - 2 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 1-0
21:00 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 2 - 0 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 2-0
21:00 AFC Sudbury 3 - 1 ดาร์ทฟอร์ด 0-1
21:00 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 3 - 0 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 1-0
21:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 4 - 1 เชิร์ทซีย์ ทาวน์ 2-1
21:00 ยอร์ค ซิตี้ 1 - 1 มอร์เพธ ทาวน์ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:00 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 1 - 4 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-2
22:45 แอชดอด เอ็มเอส 0 - 1 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0-0
22:59 ฮาโปเอล ไฮฟา 3 - 1 ฮาโปเอล นาซาเรท 2-0
78 วินาที มัคคาบี้ เนทันย่า 4 - 2 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 1-2

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี มาริอูพอล(N) 1 - 2 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 1-0
21:00 เอฟซี ลวีฟ 1 - 4 ดินาโม เคียฟ 1-2
23:30 ดนีปรอ-1 2 - 0 โคลอส โคซาลิฟก้า 2-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

20:00 NK Roltek Dob 0 - 2 เอ็นดี กอริก้า 0-1
20:00 Jadran Dekani 2 - 0 NK Rogaska 0-0
20:00 เอ็นเค เครสโก 0 - 3 เอ็นดี เบลตินซี 0-2
20:00 NK Primorje 3 - 0 NK Fuzinar 2-0
20:00 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 4 - 1 เอ็นเค บริซิเซ่ 2-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

22:59 อีเวอร์ดอน 3 - 0 เอฟซี วิล 1900 1-0
22:59 เอสซี เครียนส์ 0 - 0 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 จีเอไอเอส 1 - 2 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 0-2
20:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 0 - 1 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 0-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 ไบรน์ 0 - 1 เฟรดริกซ์สตรัด 0-1
20:00 ซทจอร์ดาล บริ้ง 2 - 2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 1-0
20:00 ฮามคาม 3 - 0 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-0
20:00 โกรลุด 2 - 1 รัวฟอส 1-0
20:00 สตรอมเมน 2 - 2 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1-1
20:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 3 - 3 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1-1
20:00 เอฟเค เจิร์ฟ 2 - 1 เรนเฮล์ม ไอแอล 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

21:30 เซ็บซี่ 1 - 2 ซีเอส โวลุนทารี 0-1
74 วินาที สเตอัว บูคาเรสต์(N) 3 - 0 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:30 เฮอฟอล์จ โคเก้ 1 - 0 ไนโคบิ้ง เอฟซี 0-0
19:00 เจมส์เมอบังค์ 0 - 2 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 เอสวี ฮอร์น 0 - 3 เอสเคยู อัมเสตทเทน 0-2
19:30 ลาฟนิทซ์ 2 - 0 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 2-0
19:30 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 0 - 3 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

20:55 โคลูบารา 1 - 7 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 0-6
22:59 คูคาริคกิ สตานคอม 1 - 1 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-1

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

17:30 บันไดมาสปอร์ 1 - 2 อันคารากูคู 1-1
17:30 อุมรานิเยสปอร์ 2 - 2 อียูบสปอร์ 1-2
20:00 เดนิซลิสปอร์ 2 - 1 บาลิเคซิสปอร์ 0-1
22:59 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 3 - 2 ซัมซั่นสปอร์ 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 โดโกเรต์ส รัซกราด 4 - 0 ทแซร์สโค เซโล 0-0
00:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 1 - 2 เลฟสกี้ โซเฟีย 1-1

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

21:00 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 0 - 2 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-1
22:59 Sokol Dolna Zdana 2 - 2 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1-1
22:59 เอฟเค เซนิก้า 1 - 1 ซีมปิน ไมชาโลวี 0-1
22:59 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2 - 2 เอสเคเอฟซีเรด 1-1

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

20:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 1 อิสทรา 1961 พูลา 1-0
22:05 ริเยก้า 3 - 3 ดินาโม ซาเกร็บ 3-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี

19:45 กีไอร์มอต เอสอี 2 - 1 ปาคซิ เซ 1-0
22:00 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1 - 2 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 1-2
79 วินาที แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 2 - 1 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 1-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 เบามิต ยาโบลเนค 2 - 2 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1-2
21:00 มลาด้า โบเลสลาฟ 4 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 0-0
21:00 บานิค ออสตราว่า 1 - 2 สโลวัคโก้ 1-1
00:00 สลาเวีย ปราก 3 - 1 สโลวาน ลิเบอเรช 1-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

19วินาที รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 1 - 0 ลีแอร์ส -

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 โมนาร์คัส โมเรเลีย 1 - 0 อัตลาส 1-0
05:05 มอนเทอร์เรย์ รอ คลับ เลออน
07:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ รอ คลับ อเมริกา
07:00 ปาชูก้า รอ ซานโตส ลากูน่า
09:00 ครูซ อาซูล รอ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

19:00 วิส เปซาโร 1 - 1 เชเซน่า 0-1
19:30 คาร์ราเรเซ่ 1 - 0 ปิสโทลเซ่ 0-0
19:30 กรอสเซโต้ 0 - 0 เรจเจียนา 0-0
19:30 โมเดน่า 2 - 0 วิเทอเบเซ่ 0-0
19:30 โอลเบีย 0 - 2 ไอโมเลเซ่ 0-2
19:30 ปอนเทเดร่า 2 - 3 ลุคเชเซ่ 2-2
22:30 อันคอน่า 2 - 0 มอนเตวาชี 1-0
22:30 เปสคารา 2 - 1 เฟอร์มาน่า 1-0
22:30 โรบูร์ เซียน่า เอส.เอส.ดี. 1 - 0 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0
22:30 เตราโม่ 1 - 1 กุบบิโอ 1-0

โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 อายร์ ยูไนเต็ด 2 - 1 ควีน ออฟ เซาธ์ 0-0
21:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 2 - 2 คิลมาร์น็อค 0-0
21:00 อินเวอร์เนสส์ 2 - 0 กรีน็อค มอร์ตัน 1-0
21:00 เรธโรเวอร์ส 2 - 1 อาร์บรอท 2-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 อัลลัว แอทเลติค 2 - 4 ปีเตอร์เฮด 2-2
21:00 ไคลด์ 0 - 5 มอนโทรส 0-3
21:00 ดัมบาร์ตัน 0 - 3 ควีนส์ ปาร์ค 0-0
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 4 - 2 โคฟ เรนเจอร์ 3-0
21:00 ฟัลเคิร์ก 0 - 3 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 2 - 0 เอลจิน ซิตี้ 0-0
21:00 คาวเดนบีท 0 - 2 สเตนเฮาส์มัวร์ 0-2
21:00 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 2 - 0 แอนนัน แอธเลติก 1-0
21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1 - 1 สแตรนแรร์ 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 เออีเค ลาร์นาคา 3 - 0 PAEEK Keryneias 2-0
22:59 เออีพี ปาฟอส 1 - 1 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส รอ ครูซาเดอร์
21:00 คลิฟตันวิลล์ 2 - 1 ลาร์นเอฟซี 1-1
21:00 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 4 - 2 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 2-1
21:00 พอร์ทาดาวน์ 0 - 1 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0-0
21:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0 - 3 ลินฟีลด์ เอฟซี 0-3
23:30 เกล็นโตรัน 2 - 2 โคเลอไรน์ 0-1

โปรแกรมบอล เวลส์ คัพ

18:45 Colwyn Bay 1 - 0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-0
20:00 Saul Courtney FC รอ อเบอรี่สวิธทาวน์
20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 1 - 3 บาลา ทาวน์ 0-0
20:30 เพนนี่บอนท์เอฟซี 0 - 0 แกลร์นาร์ฟอน 0-0
20:30 บัคลี่ย์ ทาวน์ รอ ทาฟฟ์ เวลล์
20:30 คาร์มาร์เธ็น รอ เดอะ นิว เซนต์ส
20:30 มหาวิทยาลัยสวอนซี 1 - 2 กุลสฟิลด์ เอฟซี 0-2

โปรแกรมบอล AFC แชมเปี้ยนลีก

22:00 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1 - 5 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 0-1
47 วินาที เพอร์เซโปลิส 0 - 1 อัล ฮิลาล 0-1

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยู-17 ชิงแชมป์ยุโรป

19:00 อังกฤษ(ยู 17) รอ อาร์มาเนีย(ยู 17)
21:00 เบลารุส(ยู 17) รอ สโลวาเกีย(ยู 17)

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

19:00 ยาโร 3 - 6 โรพีเอส โรวานีมี่ 0-3
19:00 เคพีวี คอคคูล่า 4 - 1 มูซ่า 1-0
20:00 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1 - 4 วีพีเอส วาซ่า 1-4
22:00 จิปโป 2 - 0 พีเค-35 วานตา 2-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

18:00 เอฟเค วัลเมียรา 1 - 0 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-0
20:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 1 - 1 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1-0

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

17:00 Hegelmann Litauen 1 - 2 สปายริส เคานาส 0-2
19:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 1 - 1 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 1-1

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ทอร์น ไอเอฟ 1 - 3 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 0-1
18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1 - 2 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 0-1
18:00 โซลเลนตูน่า ยูไนเต็ด 1 - 0 ไอเอฟ ซิลเวีย 0-0
18:00 ยูเมีย เอฟซี 2 - 1 เกเฟล ไอเอฟ 0-1
19:00 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0 - 2 อัสซีริสก้า ไอเค 0-2
21:00 ลุนด์ บีเค 1 - 0 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1-0
21:00 แอตวิดาเบิร์ก 1 - 2 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 0-0
21:00 อัตซิคเท็นส์ บีเค 5 - 1 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 2-0
21:00 อัสซีริสก้าบีเค 1 - 0 เทบีย์ไอเอส 0-0
21:00 แซนด์ไวเค่นส์ ไอเอฟ 2 - 2 Haninge 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 3 - 0 โครบริ โกลกูฟว์ 2-0
20:00 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 3 - 1 เคเอส พอลโควิค 2-0
22:59 เมียดิซ เลกนิก้า 4 - 0 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 2-0
22:59 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0 - 1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-1
35วินาที เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา(N) 0 - 0 จีเคเอส คาโตวีตเซ -

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

17:00 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 2 - 0 ซลูตัสค์ 1-0
19:00 สมอร์กอน เอฟซี 2 - 0 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-0
21:00 สลาเวีย โมซีร์ 3 - 1 บาเต้ โบริซอฟ 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว รอ แอคร่อน โตเกลียทติ

โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

19:00 ทัสเคอร์ รอ ซามาเล็ค
20:00 เอพีอาร์ เอฟซี รอ เอตัวล์ ดู ซาเฮล
21:00 Sagrada Esperanca รอ Royal Leopards
22:00 เอเอสอีซี มิโมซาส รอ ซีอาร์ เบลูอิซดัด
22:30 US Gendarmerie Nationale รอ เอล อาห์ลี
00:00 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก รอ โฮโรย่า เอซี
00:00 อัล เมอร์รีคห์ รอ ซานาโก

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

20:30 ซีเอ ริเวอร์เพลท 5 - 1 ไอเอ ซูด อเมริกา 2-1
22:45 ทอร์ค(N) 1 - 2 ซีเอ เรนติสตัส 0-0
พักครึ่ง พักครึ่ง ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 0 - 0 พลาซ่า โคโลเนีย 0-0
04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ รอ บอสตัน ริเวอร์

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) 3 - 1 อคาเดเมีย กันโตเลา 0-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) 0 - 1 สปอร์ต บอยส์ 0-1
03:30 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) รอ เอเลี่ยนซา ลิม่า

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ คัพ

22:00 อัคราเนส(N) รอ ไวกิงเกอร์ เรยาวิค

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 เอ็นเค มูรา 05 3 - 2 เอ็นเค อลูมินิจ 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง มาริบอร์ 1 - 0 รีดอมเลีย 1-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

5วินาที ลา อีคูดัด 0 - 0 ปาตริโอตาสเอฟซี -
04:00 อเมริกา เด กาลี รอ เดปอร์ติโว กาลี
06:05 เดปอร์ติโว เปไรร่า รอ อ็องเซ่ กัลดาส
08:10 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน รอ เดป.อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน

โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

19:00 อาซาม เอฟซี 0 - 0 พีระมิดส์ เอฟซี 0-0
20:00 URA Kampala รอ เอล มาสรี่
20:00 เรด แอร์โร 1 - 0 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 1-0
22:30 ยูเอส เบน กัวเดน รอ รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
22:59 คองคอร์ด 1 - 2 เจเอส ซาอัวร่า 1-0
00:00 Diambars 0 - 1 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 0-0
01:00 เฟร์ ราเบท รอ เจเอส คาบิลี่

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 วอนลอส รอ บี 73 สลาเกลเซ่
19:00 บีเค เฟรม รอ เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์
19:00 นาสบี้ รอ Karlslunde IF
19:00 โรสกิลด์ รอ ดาลุ่ม
19:00 วีเอสเค อาร์ฮุส รอ แฮร์เลว ไอเอฟ

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

11:00 บรัวบริทอากีต้า 0 - 2 มาชิดา เซลเวีย 0-1
12:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0-1
12:00 กิระวันสึ คิตะคิวชู 2 - 2 โตเกียวเวอร์ดี้ 0-0
12:00 เอสซี ซะงะมิฮะระ 0 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-1
16:30 เอฟซี เรียวเคียว 0 - 1 เอฮิเมะเอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

20:30 ไพรบราม 2 - 0 โอปาว่า 1-0
20:30 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 2 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 1-1

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

22:00 อัล บาเดน 0 - 3 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 0-2
22:05 อัล-ไฟฮา 1 - 0 อัล ราเอ็ด 1-0
22:20 อัล ทาย 0 - 1 แอ๊บฮา 0-1
00:10 อัล อาห์ลี 4 - 0 อัล อิตติฟาค 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี รอ ดาร์ลิงตัน
21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 1 - 0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 1-0
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 ฟาสเลย์ เซลติก 0-0

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

21:00 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 2 - 1 สลอค ทาวน์ 1-1
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 2 - 2 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1-1
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 1 - 0 เบรนทรี ทาวน์ 1-0

โปรแกรมบอล สหพันธ์ฟุตบอล เอเชียใต้

22:00 อินเดีย รอ เนปาล

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:30 Sekhukhune United 1 - 0 เคป ทาวน์ ซิตี้ 0-0
22:00 ซุปเปอร์สปอร์ท ยูไนเต็ด 2 - 0 บาโรก้า เอฟซี 0-0
22:30 ไกเซอร์ ชีฟ 4 - 0 ชิปป้า ยูไนเต็ด 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล วีห์ดัต 1 - 1 อัล จาซีรา 0-0
78 วินาที มานน์ 0 - 3 อัล แรมธ่า คลับ 0-3
81 วินาที ชบับ อลอร์ดอน 1 - 0 อัล อคาบา เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก

21:30 อัล ชามาล 1 - 3 อัล อราบี 0-2
21:30 อัล ไซลีย่า 0 - 1 อัล วาครา 0-0
23:45 กาตาร์ เอสซี(N) 2 - 2 อัมม์ ซาลาล 2-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

18:45 เคเอฟ ลาซี 0 - 1 Egnatia 0-0
18:45 เคเอส คาสตริโอติ 2 - 0 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

21:45 อัล มูฮารัค รอ อัล-อาห์ลี (บาห์เรน)
21:45 อิสท์ ริฟฟา 1 - 1 อัล ฮัดด์ 0-0
87 วินาที อัล นาจม่า 0 - 1 อัล บูไดย่า 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:00 เรพิด คลับ อวด เซม 0 - 2 แมคฮาร์บ 0-2
90 วินาที ดิฟาร์ เอล จาดิดา 3 - 2 คลับ แซลมี 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

22:00 Shabab Althahrea 0 - 0 Thaqafi Tulkarm 0-0

โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก

20:00 Al-Hikma รอ อัล อาเฮด

โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 อีเอส ซาร์ซิส รอ โอลิมปิก เด เบจา
21:00 คลับ แอฟริเคน รอ Rejiche

โปรแกรมบอล UAE คัพ

20:00 บานนี่ ยาส 1 - 2 อัล วาเซิ่ล 1-2
20:00 อัล ด๊าฟร่า 1 - 3 อัล นาเซอร์ ดูไบ 0-2

โปรแกรมบอล โอมาน ลีก

20:00 ซาฮัม 1 - 1 อัล ซีบ 1-1
20:00 Nizwa Club รอ อัล นาเซอร์ (โอมาน)
20:05 อัล นาห์ด้า รอ อัล มูซานนาห์
23:15 โซฮาร์ คลับ 1 - 1 อัล ซูวาอี 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เซาเธิร์น พรีเมียร์ลีก

21:00 เชสแฮม ยูไนเต็ด รอ ดอร์เชสเตอร์ ทาวน์
21:00 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ รอ คิงส์ แลงลีย์
21:00 ฮาร์ทลีย์ วินท์นีย์ รอ เยท ทาวน์
21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด รอ ทรูโร ซิตี้
21:00 เมโทรโพลิแทน โปลิศ รอ เมอร์ธีร์ทาวน์
21:00 พูล ทาวน์ รอ เฮนดอน
21:00 ทอนตัน ทาวน์ รอ บีคอนส์ฟิลด์
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ รอ วิมบอร์น ทาวน์
21:00 วอลตัน แคชชวลส์ รอ สวินดอน ซูเปอร์มารีน
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี รอ ซอลส์บิวรี่ เอฟซี

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 Clachnacuddin รอ โบรร่า เรนเจอร์ส
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด รอ เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด
21:00 ฟอร์ท วิลเลียม รอ ลอซีเมาท์ เอฟซี
21:00 เฟรเซอร์เบิร์ก รอ คีธ
21:00 ฮันท์ลี รอ บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี
21:00 อินเวอร์รูเรีย รอ ฟอร์เรส
21:00 รอทส์ รอ เดเวรอนเวล
21:00 Strathspey Thistle รอ เนิร์น เคาน์ตี้
21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี รอ เบรซิน ซิตี้

โปรแกรมบอล

19:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 1 - 0 สโลวาน บราติสลาวา บี 0-0
19:30 เอฟเค โคซิค 2 - 1 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 1-1
19:30 Namestovo 0 - 2 เคเอฟซี โคมาร์โน 0-1
19:30 MSK Puchov 1 - 1 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 0-0
22:59 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 2 - 0 พาริซอน บาดิจอฟ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

19:00 Leotar 1 - 1 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 1-0
22:00 สโลโบดา 3 - 0 รัดนิก บิเยลจิน่า 0-0
22:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 2 - 1 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 2-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 วาปรัส ปาร์นู 1 - 4 นอมเม่ เจเค คาลจู 1-1
20:00 ทูเลวิค วิจานดี่ 3 - 2 เลวาเดีย ทัลลินน์ 1-1
22:59 ทาร์ตู เจเค มัก 2 - 1 ทรานส์ นาร์ว่า 1-1

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:30 นาซิอองนาล อซุนซิยง รอ สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

01:00 บราซิล เด เปโลตัส 2 - 2 วิลา โนวา 0-0
5วินาที ปอนเต เปรตา 0 - 0 เนาติโก (พีอี) -
02:30 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) รอ กอริติบ้า พีอาร์
04:30 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ รอ ลอนดริน่า พีอาร์
07:00 คอนฟิแองก้า รอ อาไว เอฟซี เอสซี

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

19:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 1 - 3 CSF Baliti 1-1
22:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล 4 - 0 FC Sfintul Gheorghe 3-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 อารากัว เอฟซี รอ ยาราคูยานอส
05:15 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา รอ เดปอร์ตีโบ ลาร่า
07:30 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส รอ ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Prva ลีกา

19:00 เบรกัลนิก้า สติป 4 - 1 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 3-0
19:00 เรโนวา 2 - 0 เปลิสเตอร์ 0-0
19:00 FC Struga Trim Lum 1 - 1 โบเรค เวเลส 1-0
19:00 FK Tikves Kavadarci 0 - 1 เอฟเค ชคูปิ 0-1
19:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 2 - 1 เอฟเค สเกนดิจา 79 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

21:00 โคเบรซอล 1 - 3 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 1-1
พักครึ่ง พักครึ่ง ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 1 - 1 เอฟเวอร์ตัน ซีดี 1-1
03:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า รอ คูริโก้ ยูนิโด
06:00 เมไลพิลล่า(N) รอ ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

45 วินาที ซีเอ บราวน์อโดรกู 1 - 0 กิมนาเซีย จูจุย 1-0
5วินาที ซานตา มาริน่า ตันดิล 0 - 0 เอลมาโกล -

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga

19:00 วีทีเจ มาร์ติน รอ MFK Zarnovica
19:00 นิตร้า รอ OFK Malzenice
19:00 Pokrok SEZ Krompachy รอ FK Svidnik
19:00 FK Podkonice รอ Novohrad Lucenec
19:00 Slovan Giraltovce รอ โอเดว่า ลิปานี่
19:00 โนวี่เมสโต รอ KFC Kalna nad Hronom

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

18:00 แร็งส์(ญ) 5 - 2 บอร์กโดซ์ (ญ) 2-1
19:30 เฟลอรี่ 91 (ญ) 0 - 1 ดีฌง(ญ) 0-1
19:30 แก็งก็อง (ญ) 1 - 1 อิสซี่ เอฟเอฟ(ญ) 0-0
19:30 ปารีสเอฟซี (ญ) 4 - 0 เอเอสเจ โซยาซ์ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

18:00 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) รอ ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (ญ)

โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan

19:00 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 3 - 1 ฮัมมาร์บี้(ญ) 2-0
20:00 เยอร์การ์เด้น (ญ) 1 - 4 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

6วินาที เรอัล โมนาร์ช 0 - 0 อัสติน โบลด์ -
04:00 ลาส เวกัส ไลท์ รอ ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี
06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก รอ Loudoun United
06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ รอ ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่
06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น รอ หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี
06:00 เมมฟิส 901 รอ แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2
06:30 ไมอามี่เอฟซี รอ พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์
07:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี รอ ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
07:30 ซาน อันโตนิโอ รอ ทัลซ่า รัฟเนค
09:00 Oakland Roots รอ ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แคนาดา

00:00 St. Catharines Hrvat รอ แบรดฟอร์ดกาแล็กซี่ เอสซี

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

17:00 นาสบี้ บีเค (ญ) รอ วาลเด้ (ญ)
18:30 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) รอ Herlufsholm GF (w)
19:00 Boldklubben AF 1893 (w) รอ ซันดบี้บีเค(ญ)
19:00 โอเดนเซ่ บีเค (ญ) รอ เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ)

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 อักฮซายิก โอรอล 1 - 1 เอฟเค อรีส 1-0
18:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 1 - 0 เอฟเค คัสไป 0-0
20:00 อัคโตเบ 1 - 2 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0-2
20:00 ออร์ดาบาซี่ย์ 2 - 1 เอฟเค อะตีราอู 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 เอฟเค แวน 1 - 1 บานานต์ส 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง นอร์เวย์ทิปเปลิเก้

20:00 คลีบ (ญ) รอ Rosenborg BK (w)
20:00 โคลบอทน์ (ญ) รอ ลิน (ญ)
20:00 สตาเบ็ค (ญ) รอ เอลเอสเค สตรอมเมน (ญ)

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

17:00 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) รอ อาร์ก้า กดิเนีย(เยาวชน)
17:15 โปโลเนียวอร์ซอ (เยาวชน) รอ ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน)

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 จิคาราล เซอร์โคบา รอ เอดี ซาน คาร์ลอส
09:00 เฮเรดิอาโน(N) รอ อลาจูเรนเซ่

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 ซีดี ชาลาเตนังโก รอ แอตเลติโก้ มาร์เต
07:45 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป รอ มูนิซิพาล ลิเมโน่
08:00 เอ.ดี. อิสิโดร เมตาแพน รอ ซานต้า เทคล่า

โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

21:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 รอ เอฟ 91 ดูเดแล็งก์
21:00 แอตเซลล่า รอ จิวเนสเซ่
21:00 โฟล่า เอสซ์ รอ แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี
21:00 Swift Hesperange รอ โพรเกรส นีเดอร์คอร์น
21:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน รอ Rodange 91
21:00 ซีเอส เพแทนจ์ รอ เรซซิ่ง ยูเนียน
21:00 วิคตอเรีย โรสพอร์ท รอ FC Wiltz 71

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

20:00 บัลซาน เอฟซี 1 - 2 โฟลเรียน่า เอฟซี 0-1
22:00 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 0 - 1 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-0
00:00 บีร์คีร์คารา เอฟซี 2 - 0 กัดจา ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

21:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 2 - 0 เอฟเคเซต้า 1-0
22:00 Decic Tuzi 2 - 0 Jezero Plav 2-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

17:30 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0 - 2 ดินาโม บาตูมี 0-0
19:30 เอฟซี เทลาวี 2 - 1 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 2-0
20:30 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 2 - 1 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0-1
21:30 ดีลา กอริ 3 - 1 ซามเตรเดีย 2-1
23:30 ดินาโม ทบิลิซี 1 - 0 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด รอ มาร์เกต
21:00 Brightlingsea Regent รอ วินเกตส์ & ฟินเชลย์
21:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ รอ วอร์ทติ้ง
21:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช รอ เลเธอร์เฮด
21:00 เมอร์สทัมเอฟซี รอ เฮอรินจี โบโรห์

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

20:00 Royal FC Liege (w) รอ เควี เมเชเลน(ญ)
20:30 Kontich FC Woman รอ เกนท์ บี (ญ)
22:00 ASE de Chastre (w) รอ KSKV Zwevezele (w)
22:00 อาร์เออีซี มงส์(ญ) รอ Famkes Merkem Woman
22:00 อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) รอ Moldavo Women

โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 อีบีสเทิลมูล รอ TB/FCS/Royn
22:00 เอชบี ทอร์ชาฟน์ รอ Toftir B68
00:00 เคไอ แคร๊กสวิก รอ บี 36 ทอร์ชาฟน์

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

08:00 เรอัล ซีดี เอสปานา รอ พลาเทนเซ่
08:00 ฮอนดูรัส โปรเกสโซ รอ โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม
08:15 ซีดี วิด้า รอ ซีดี โอลิมเปีย

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

22:59 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 3 - 3 เดปอร์ติโว อิซทาปา 2-1
07:00 แอนติกา จีเอฟซี รอ ซีเอสดี โซโลลา

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

18:00 คอร์โดบา(ฟุตซอล) รอ ปัลมา (ฟุตซอล)
22:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal รอ Xota Magna Gurpea Futsal
22:59 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) รอ แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล)
23:30 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal รอ Vaidepenas Futsal
23:30 Jaen Paraiso Interior Futsal รอ Real Betis Futsal
01:30 Manzanares FS Futsal รอ อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 กวายากิล ซิตี้ รอ โอลเมโด้รีโอบัมบา
05:30 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส รอ ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
08:00 มาคาร่า อัมบาโต้ รอ แอลดียู กีโต้

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

01:00 โคเบรลัว รอ ซีดี โคเปียโป เอสเอ
05:00 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล รอ ซีดี เมกาเลนซ์

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

18:00 ซาบาลี 1 - 2 เคสลา เอฟเค 0-0
20:00 เอฟเค กาบาล่า 1 - 1 ซีล่า เอฟเค 0-1

โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

13:00 ฮวาซอง เอฟซี 3 - 2 ยังจู ซิตี้เซน 2-1

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 2 - 2 เลชเช่(ยู20) 1-1
16:00 เจนัว(เยาวชน) 2 - 2 โตริโน่(เยาวชน) 0-1
18:00 โบโลญญ่า(เยาวชน) 1 - 2 สปอล(เยาวชน) 1-1
18:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 1 - 0 ซามพ์โดเรีย(เยาวชน) 0-0
20:00 เอ็มโปลี(เยาวชน) 1 - 1 อินเตอร์ มิลาน(เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

19:00 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 4 - 2 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 2-1
19:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2 - 3 ซาบรุคเค่น 2-1
19:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 3 - 0 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 1-0
19:00 เอสวี เม็พเพ่น 2 - 3 มักเดเบิร์ก 1-2
19:00 ซวิคเกา 3 - 2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-1

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30 สมุทรปราการ ซิตี้ 2 - 2 การท่าเรือ เอฟซี 1-0
18:00 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 1 - 0 หนองบัวลําภู 0-0
18:00 สุพรรณบุรี เอฟซี 0 - 2 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-0
19:00 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 0 - 1 ประจวบคีรีขันธ์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 ฟรีเดค-มิสตัค 1 - 0 ซลิน 2 0-0
15:15 ฮลูชิน 0 - 0 สโลแวน โรซิค 0-0
15:15 โอโตรโควิซ 2 - 0 วิโซซิน่า จิคลาวา 2 1-0
15:15 เวลเก เมซิริคิ 0 - 2 ยูนิโก้ 0-0
15:15 FK Zbuzany 1953 3 - 3 โซคอล โบรซานี่ 1-1
15:15 บีเนโซว 3 - 0 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 2-0
15:15 เอสเค รากอฟนิก 3 - 1 Povltava FA 0-0
15:15 โลโค ทาวิน 2 - 1 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 1-0
15:30 เอฟเค พรีเปเร่ 3 - 1 สโลวาน ลิเบอเรช 2 1-1
19:30 เออเฮิสกี้ บรอด 1 - 0 เอฟซี วราทิมอฟ 0-0
19:30 โซโคล ซิวาไนซ์ 3 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 2-0
20:30 จิสครา โดแมซลิซ 3 - 1 โซคอล ฮุสตัน 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ ไฮด์ เอฟซี
21:00 แอชตัน ยูไนเต็ด รอ นานท์วิช ทาวน์
21:00 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ รอ ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต
21:00 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ รอ แกรนแธม ทาวน์
21:00 มัตล็อค ทาวน์ รอ เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ รอ แลนแคสเตอร์ ซิตี้
21:00 สการ์โบโรห์ รอ วิตตัน อัลเบียน
21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส รอ เกนซ์โบโร ทรินนิตี้
21:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก รอ แบมเบอร์ ไบร์ท
21:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี รอ ไวท์บี้ ทาว์น

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เดนมาร์ก ลีก

18:45 นอร์ดเยลลันด์(ญ) รอ ฟอร์ทูน่า ฮจอร์ริ่ง (ญ)
19:30 AGF Kvindefodbold APS (w) รอ ทิซเตด เอฟซี (ญ)
20:45 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ญ) รอ อัลบอร์ก (ญ)

โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:00 อัล ไทด์ 2 - 1 ฮัทต้า คลับ 1-0
20:05 Gulf Heroes FC 3 - 1 City Club 1-1
20:05 แมสฟุท 2 - 3 อัล อราบี 2-2

โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 Annagh United รอ Ballyclare Comrades
21:00 อาดส์ เอฟซี รอ มหาวิทยาลัยควีนส์
21:00 เดิร์กวิว เอฟซี รอ Loughgall FC
21:00 ดันเดลา เอฟซี รอ บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด
21:00 Harland & Wolff Welders รอ Knockbreda Parish
21:00 อินสติตูเต้ เอฟซี รอ นิวรี่ ซิตี้

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:10 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) รอ Al Khaleej Youths
19:45 อัล ทาย(เยาวชน) รอ อัล-ราเอ็ด(เยาวชน)
19:45 Arar (Youth) รอ อัล-จีล(เยาวชน)
22:10 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) รอ อุฮุด(เยาวชน)
22:40 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) รอ อัล-ฟาร์ท(เยาวชน)

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:15 ปัคตากอร์ 4 - 2 คิซิลคัม ซารัชโชน 2-2
19:00 ทูรัน 1 - 1 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0-0
20:30 ซอกเดียน่า จิซาค 1 - 1 โคแคน 1-1

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 ฮอนด้า เอฟซี 4 - 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 1-1
11:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 2 - 1 นารา คลับ 1-0
11:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 2 - 0 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:30 Racing Louisville (W) รอ ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ)
07:00 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) รอ Kansas City NWSL (W)
09:00 ซีแอตเติล เรน (ญ) รอ วอชิงตัน สพิริท (ญ)

โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก

15:00 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) รอ โอปาว่า (ยู 19)
15:15 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) รอ มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19)
16:00 สลาเวีย ปราก (ยู 19) รอ วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19)
17:00 เมทีโอปราก(ยู 19) รอ สโลวัคโก้ (ยู 19)
18:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) รอ เบอโน่ (ยู 19)
18:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) รอ ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19)
18:45 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19)

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) รอ อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19)
17:30 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) รอ มิดทิลแลนด์ (ยู 19)
17:30 ฮอร์เซนส์(ยู19) รอ อัลบอร์ก บีเค (ยู 19)
18:00 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) รอ เอสเบิร์ก (ยู 19)
18:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) รอ นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19)
18:00 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) รอ บรอนด์บี้ (ยู 19)
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) รอ เวเจิล (ยู 19)

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 ดอราดอส เดอ ซินาลัว 4 - 1 มอนเตอร์เรย์ บี 3-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 0 - 2 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0-2
19:30 ครีฟบาส 3 - 0 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 0-0

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก

15:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) รอ เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19)
16:00 วิดีโอตอน(ยู 19) รอ อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19)
16:30 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) รอ กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19)
17:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) รอ แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19)
19:00 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) รอ ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19)

โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 Kazlu Ruda FK Silas รอ Atomsfera Mazeikiai
18:00 Suduva Marijampole II รอ เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี
19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija รอ เอฟเค ทราไก 2
22:00 ซิอัวลิอาย รอ Babrungas
22:00 FK Neptunas Klaipeda รอ FK Minija

โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

18:30 มาลาวัน 2 - 0 อาร์แมน โกฮาร์ 0-0
18:45 Mes Shahr-e Babak รอ พาร์ส โจโนบิ แจม
18:45 ไซปา 1 - 1 เอสเตกัล คูซสถาน 0-0
19:00 Kheybar Khorramabad 1 - 0 Shahrdari Astara 0-0

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:30 แบล็ค ลีโอพาร์ด รอ เจดีอาร์ สตาร์
20:30 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ รอ ริชาร์ดส์ เบย์
20:30 ฟรี สเตท สตาร์ รอ มหาวิทยาลัยพริทอเรีย
20:30 Platinum City รอ โจโม คอสมอส

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย รอ โอแทลลอส อเทียนัว
19:30 อิโนซิส พาราลิมนิ่ รอ Olympiada Lympion
19:30 Omonia 29is Maiou รอ Xylotympou
19:30 อัลกิ โอโรกลินี รอ Akritas Chloraka

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

23:05 ซาคาชิสพาส รอ อัล คิว ซา
01:00 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ รอ อาร์เคนตีโน เด กีลเมส
01:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล รอ ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์
01:00 ซีเอ ซาน มิเกล รอ เดเฟนโซเรส ยูนิดอส
01:00 ยูเอไอ อากุยซ่า รอ เดปอร์ติโวอาเมนีโอ
01:45 ฟลานเดรีย รอ คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

17:00 Inhulets Petrove U21 รอ Rukh Vynnyky U21

โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

5วินาที Nova Prata RS U20 0 - 0 Garibaldi U20 -
03:00 Vitoria ES U20 รอ CA Itapemirim U20

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:10 Taraggi รอ อัล-ทักดอม
19:10 Al Nairyah รอ อัล-ทอคบาห์
19:25 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) รอ Al Dahab
19:25 Afief รอ Arar FC
19:40 Al-Jndal รอ อัลนาจม่า(ซาอุฯ)
19:45 ฮอตเทิร์น รอ Al-Rayyan
20:00 อัล อันซาร์ รอ อัล-ไคซูมาห์

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 ยูเนี่ยน วิเอร่า รอ CD Vera
17:00 อาลูกัส ซีเอฟ รอ UD Las Zocas
18:00 Intergym Melilla รอ ยูดี ซาน เปโดร
20:15 CD Union Sur Yaiza รอ Tenisca
21:00 CD Paracuellos Antamira รอ ราโย่ บาเยกาโน่ 2
21:00 San Jodie รอ ซานตันยี
21:00 เบติ โคซโค เคอี รอ ซีดีเบติ โอนัค
21:00 Colegios Diocesanos รอ ซีดี กัวจูเอโล
21:00 CD Huarte รอ CD คอร์เตส
21:30 CD Cantolagua รอ ซีดี คอแรลลาโน
21:30 ปาเซ เคอี รอ ซีดี บาสโคเนีย
21:30 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ รอ แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า
21:30 CD Gares รอ Valle de Egues
21:30 ยูซี คาร์เทส รอ คาสโตร
21:30 โทโลซา รอ Urduliz FT
21:30 นูมานเซีย 2 รอ ซิวดัด โรดรีโก
22:00 โฆเว่ เอสปันญอล รอ Villajoyosa
22:00 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า รอ ยูดี แกรน ทารายาลเอสที
22:00 UDC Txantrea KKE รอ Murchante
22:00 CD Rota รอ AD Ceuta FC B
22:00 UD Poblense รอ ลัวเซเตนเซ่
22:00 ซีดี ซูบิซ่า รอ Azkoyen
22:00 ซีดี มานาคอร์ รอ ซีอี เฟลานิทซ์
22:00 CF Rapid De Murillo รอ ยากิว ซีเอฟ
22:00 CD Roces รอ กัวดาล
22:00 Barreda Balompie รอ ซีดี กัวร์นิโซ
22:00 ซีดี ลากุล โอแนค รอ Aurrera Ondarroa
22:00 ซีดี กวาดาลาฮารา รอ มันเชโก้ ซิวดัด
22:00 Samano รอ Atletico Albericia
22:30 Uritarra รอ เอสซีดี ดูรานโก้
22:30 ยูดี รอตเรต โมลินาล รอ CD Serverense
22:30 ยูซีดี บูร์ลาเดส รอ Avance Ezcabarte
22:30 Amurrio รอ Beti Gazte
22:59 ยูเอฟ เบนิกานีม รอ เอลเซ่ ซีเอฟ อิลคิตาโน่
22:59 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา รอ Atzeneta UE
22:59 CD Tarancon รอ AD Hogar Alcarreno
22:59 วิลลารูเบีย ซีเอฟ รอ Villacanas
22:59 CD Azuqueca รอ UD Almansa
23:30 ซีดี การีนา รอ กอร์โดบา บี
00:00 คลับ มาริโน่ รอ ลาส พัลมาส ซี

โปรแกรมบอล ISR U19

13:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) รอ Hapoel Hod Hasharon U19
14:00 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) รอ ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19)
14:00 Hapoel Umm al-Fahm U19 รอ มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19)
14:30 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) รอ ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19)
14:45 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) รอ ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19)
15:00 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) รอ Maccabi Tel Aviv U19
15:00 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) รอ SC Haifa Robi Shapira U19
15:00 มัคคาบี เนทานย่า(ยู19) รอ เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19)
15:00 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) รอ ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19)
15:00 มัคคาบี้ ไฮฟา (ยู 19) รอ ฮาโปเอล โรอิ(ยู19)
15:00 Ironi Nesher U19 รอ ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19)
15:00 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) รอ มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19)
15:30 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) รอ บีไน ซาคห์นิน(ยู19)
15:30 เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) รอ Hapoel Jerusalem Malka U19
16:00 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ (ยู19) รอ มัคคาบี้ เปตรา ทิควา อซิส เดวิท(ยู 19)
20:00 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) รอ บีไน เยฮูด้าเทล อาวีฟ (ยู 19)
20:15 ฮาโปเอล เคอร์ยัต ชโมน่า(ยู19) รอ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19)
00:30 Maccabi Ashdod U19 รอ Maccabi Ein Mahal Jamal U19

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:00 JSM Jeunesse Sportive El Massira รอ ราจา เดอ เบนิ เมลลาล
22:30 TAS de Casablanca รอ ยูเอสเอ็ม อุจดา
22:30 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา รอ UTS Union Touarga Sport Rabat

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ครูซ อซูล(ยู20) รอ ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20)
21:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) รอ ลีออน(ยู20)
22:00 ซานหลุยส์(ยู20) รอ คลับ อเมริกา (ยู 20)
00:00 ปาชูก้า(ยู20) รอ ซานโตส ลากูน่า(ยู20)

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

20:00 สวีอิยูไนเต็ด รอ เซบบูคเรนเจอร์
20:00 เครนดิ รอ เซงลีอา แอทเลติค
00:00 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี รอ เซจตัน คอรินเทียนส์
00:00 ซาน กวานน์ เอฟซี รอ Naxxar Lions

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

19:00 เรอัล ซัคเซส รอ เอฟซี คาฮูล-2005
19:00 โดรเชีย รอ Olimp Comrat

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

19:45 ฮอร์เซ่นส์(ยู 17) รอ อัลบอร์ก(ยู 17)
19:45 ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17) รอ เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17)
20:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) รอ มิดทิลแลนด์(ยู 17)
20:15 แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17) รอ บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17)
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) รอ เวเจิล(ยู 17)
20:30 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) รอ เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17)

โปรแกรมบอล SVK U19 A

15:00 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) รอ ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19)
16:00 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) รอ เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19)
16:00 เอฟเคเซนิก้า(ยู 19) รอ เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19)
16:00 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) รอ สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19)

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ รอ ฟลอร่า ทาลลินน์ 2

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya

17:00 Krumkachy Minsk รอ เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค
19:00 เอฟซี สโลนิม 2017 รอ นาฟตานนาวาโปลัตสค์
21:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ รอ เอฟซี บาราโนวีชี

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 แพร่ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 2 สุโขทัย เอฟซี 1-0
18:00 ตราด เอฟซี 1 - 0 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1-0
18:30 เมืองกาญจน์เอฟซี 3 - 3 ขอนแก่น เอฟซี 3-0
19:00 ลำปาง เอฟซี 3 - 0 อยุธยายูไนเต็ด 0-0
19:00 ราชประชา เอฟซี 3 - 3 ระยอง เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

15:00 ซแวซด้า 2005 (ญ) รอ เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ)
18:00 FK Rostov (w) รอ ซีเอสเคเอ มอสโก (ญ)
19:00 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) รอ โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ)
20:00 Rubin Kazan (w) รอ เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ)
20:00 Zenit St Petersburg (w) รอ เอฟเค ไรยาซาน (ญ)

โปรแกรมบอล อิรัก ลิก

19:00 Zakho รอ แบกแดด
19:00 Al Qasim Sport Club รอ Samarra
19:00 อัล ฮานลาบา 2 - 0 Al Diwaniya 1-0
21:15 Al Minaa รอ อัล-นาฟ
23:30 Al Talaba 2 - 0 อัล ซอลรา 1-0

โปรแกรมบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

17:00 ETO กีโอรี่ (ญ) รอ Viktoria FC Szombathely Women
19:00 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี (ญ) รอ เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ)

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

20:00 Timok รอ แมควา ซาแบค
20:00 Mladost Novi Sad รอ อินดิจา
20:00 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ รอ เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า
20:00 FK Zeleznicar Pancevo รอ เอฟเค แรด เบลเกรด

โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 อลาชเคิร์ท บี รอ เลอร์นายิน อาร์ทซัค
18:00 ชีรัค รอ แกนด์ซาซาร์ กาแพน

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

02:00 ริเวอร์แอตเลติโก้ คลูเบ้ รอ Lagarto
06:00 อิมเพอราทิช รอ Fluminense PI

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:00 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 3 - 5 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1-3
16:00 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 5 - 0 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 3-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

18:00 เอฟเค ออดา ริกา รอ Albatroz
19:00 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส รอ ตูกุมส์-2000

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

11:00 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 2 - 1 มอดบูรี่ เจ็ท 1-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

19:30 เจเนอรัลกาบาเยโร่ รอ ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 FK Igilik รอ FK Aksu
17:00 อคาเดมี่ ออนทูสติก รอ ไครัต อคาเดมี่

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

18:00 Ajax Tallinna (w) รอ FC Lootos Polva Women
19:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) รอ วาปรุส แปร์นู(ญ)

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 เปอเซล่า ลามังกัน(N) 2 - 2 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-0
15:15 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง(N) 1 - 1 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 1-1
18:15 เปอซิปูร่า จายาปูร่า(N) 1 - 3 เปอร์เซบายา สุราบายา 0-0
20:45 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) 0 - 2 เปอร์ซิบ บันดุง 0-2

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง ฟินแลนด์

17:00 พีเค-35 วานต้า (ญ) รอ อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ)

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 Laanemaa Haapsalu รอ ทาบาซาลู ชาร์ม่า
17:00 Tallinna JK Legion B รอ Tallinna FC Ararat TTU
22:59 Viimsi MRJK รอ Halliu football College

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

18:00 เอแซตเอส ยูเจ คราคาว (ญ) รอ คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)

โปรแกรมบอล Egypt Premier League

19:30 ไฟยุม 1 - 1 Al Madina Al Monawara SC 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สเปน(W)

18:00 Colegio Aleman Valencia Women 1 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่(ญ) 1-0
22:59 เซบีญ่า เอฟซี (ญ) 3 - 0 ซีดี ตากอน(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็สตรี บุนเดสลีกา ฟุตบอลหญิง

15:30 ปาร์ดูบีตเซ (ญ) รอ สปาร์ตา ปราก (ญ)

โปรแกรมบอล Qatar League Division 2

22:59 อัล คูไรติอัต รอ อัล เมไซเมีย
22:59 อัล มาร์คไฮยา รอ Al Nasa(QAT)

โปรแกรมบอล ENG SD1

21:00 Melksham Town รอ Plymouth Parkway
21:00 Highworth Town รอ เอเวสแฮม

โปรแกรมบอล ENG UD1

21:00 ดันสตัน ยูทีเอส รอ Yorkshire Amateur
21:00 รันคอร์น ลินเน็ต รอ แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด
21:00 Cleethorpes Town รอ เชฟฟิลด์ เอฟซี
21:00 คาร์เทน ทาวน์ รอ ลุฟเบร้อ ไดนาโม
21:00 Hebburn Town รอ ลินคอล์น ยูไนเต็ด
21:00 โคลชิล ทาวน์ รอ คอร์บี้ ทาวน์

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลผู้หญิง ดิวิชั่น 1

19:30 อินเตอร์ มิลาน(ญ) รอ โรม่า ซีเอฟ ( ญ )

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:00 Belasica Strumica รอ เอฟเค โอโซโกโว
19:00 Detonit Junior รอ FK Lokomotiva Gradsko
19:00 Pehchevo รอ FK Sloga 1934 Vinica
19:00 เอฟเค โคซุส รอ คาเมนิคา-ซาซ่า
19:00 โปเบด้า รอ Bratstvo 07
19:00 Korab Debar รอ เอฟเคเทเทคส์เตโตโว
19:00 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ รอ ซิเล็กส์
19:00 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ รอ เอฟเค โอครีด 2004
19:00 KF Veleshta รอ KF Besa Doberdoll
19:00 Voska Sport รอ FK Kadino

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีกา Frauen

17:00 ซุดบูร์เกนลันด์ (ญ) รอ SKV Altenmarkt Women
19:00 Neulengbach Woman รอ Bergheim/Hof Women

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

19:00 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ รอ เอฟซี ฮีบาร์
20:00 FC Dobrudzha รอ Livstrom
20:00 เนฟโตชิมิก บูร์กัส รอ เอฟซี โซโสโพล
20:00 สปาร์ตัก วาร์นา รอ Yantra Gabrovo
20:00 สตรัมส์ก้า สลาวา รอ อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว
20:00 Sportist Svoge รอ Marek Dupnitza

โปรแกรมบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

20:00 Pessah Lo Fano รอ คาตาเนีย(ฟุตซอล)
20:00 Cormar Polistena Indoor Soccer รอ Lido Di Ostiav Meta Futsal
22:59 Royal Saint Giuseppe Futsal รอ Carme Dawson
23:30 CMB Matera Futsa รอ นาโปลี (ฟุตซอล)
23:30 เปสคารา (ฟุตซอล) รอ โรมาเนีย(ฟุตซอล)
00:00 Petrarca Padova C5 Futsal รอ Phil diae Bolley

โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

16:00 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) รอ Ukhta Tyumen Futsal
16:00 MFK Sinara Ekaterinburg Futsal รอ Norilsky Nickel Futsal
19:00 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) รอ MFK CPRF Futsal
22:59 MFK Torpedo Futsal รอ TTG-Ugra Yugorsk Futsal

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

14:00 Chungnam Asan 3 - 4 แทจอน ซิติเซน 2-1
16:30 กยองนัม เอฟซี 0 - 2 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 อซูส คราโร นูมาซู 1 - 3 โรอัสโซ่ คุมาโมโตะ 1-2

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

03:00 อิทัวโน่ เอสพี รอ เอสซี เปซานดูปารา
05:00 คริคูม่า รอ โบตาโฟโก้ พีบี

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

18:00 เลช พอซนาน 2 รอ ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
19:00 การ์บาเนียกราโกล รอ Pogonmazovik
20:00 จีเคเอสเบลชาโตว์ รอ KP Calisia Kalisz
20:00 Hutnik Krakow รอ สเตล รุสซ์โซว
20:00 โปกอน ซีดล์เซ รอ โซกอล ออสโตรดา
22:15 รุช ซอร์ซอฟ รอ วิสลา พูลาเว่
22:59 มอเตรอ รูบิน รอ วิกรี่ ซูวอลกี้

โปรแกรมบอล Pakistan Premier League

19:00 Humma FC รอ เอสเอ็นจีพีแอล เอฟซี

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

16:30 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด รอ โลแกน เมโทร

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 วีโล คลับ (เยาวชน) รอ คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน)
01:00 ยาปิรันก้าอาร์เอส (ยู 20) รอ Santo Angelo U20

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

01:00 Bangu (w) รอ Duque de Caxias (w)
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( ญ ) รอ เบาวิสต้า อาร์เจ
01:00 Perolas Negras (W) รอ Barcelona EC RJ (W)
03:00 Cuiaba (W) รอ Mixto EC (W)

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

19:00 อุด-เฺฮเวอร์ลี ลิวเวน(ญ) รอ ราซิ่ง เกงค์(ญ)
21:00 สตองดาร์ ลีแอช (ญ) รอ ซูลเต้ วาเรเกม(ญ)
21:15 คลับบรูซ(ญ) รอ เอนด์ราต อาลาส (ญ)

โปรแกรมบอล NOR D4

18:00 ซองน์ดาล บี รอ ฟริกก์
19:00 วีดาล รอ บรอดด์
19:00 ลิน ออสโล รอ เรดดี้
19:00 ฟลินท์ รอ พอร์ส เกรนแลนด์
19:00 Djerv 1919 รอ เเฮนน่า
19:00 Ardal รอ Bjarg
19:00 สเตล โจร์เพลแลนด์ รอ แมนดาล
19:00 โวลด้า รอ สเตรนฮาม ไอเอล
20:00 ฟาน่า รอ สตอร์ท ไอแอล
20:00 Lysekloster รอ FK Fyllingsdalen
20:00 ฮอนฟอสส์ บีเค รอ ฟอลโล่
20:30 โลโคโมทีฟ ออสโล รอ Spike
21:00 เอลเวอร์รัม รอ บรัมมันดาล
21:00 แมดล่า ไอเอล รอ โซล่า
21:00 Gjøvik-Lyn รอ โลเรนสโคก
21:00 เบียเซ่น รอ ทิลเลอร์
21:00 ออรเคล รอ โคลสตัด
21:00 Orn-Horten รอ ออปเซล ฟุตบอล
21:00 แซนวิเค็น รอ เอฟโยร่า

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 17)
16:00 เชมนิตเซอร์(ยู 17) รอ โฮลสไตน์คีล(ยู 17)
16:00 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) รอ ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17)
16:00 FC Erzgebirge Aue U17 รอ แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17)
16:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 17) รอ บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17)
16:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17)
16:00 Viktoria Berlin U17 รอ ซังค์ เพาลี (ยู 17)
16:00 รอสต็อก ยู17 รอ ฮัมบูร์เกอร์เอสเฟา(ยู 17)
16:30 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) รอ สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17)
17:00 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:00 ยูดี โลโกรนเยส บี 1 - 1 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1-0
22:00 UD Mutilve 2 - 1 เอดี ซานฮวน 1-0
22:00 โอซาซูน่า บี 2 - 2 Rio Sports 1-0
22:00 แตร์ราสซ่า 0 - 1 Andratks 0-0
22:00 ยูซี เซียราส 1 - 0 โครูโช่ เอฟซี 0-0
22:30 เอสดี อีเจีย 0 - 2 ซีเอฟ บาดาโลน่า 0-0
22:59 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 0 - 0 เปน่า สปอร์ต 0-0
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 1 - 1 เอดี ยูเนี่ยน อดาร์เว 0-0
00:00 เอสดี เกอร์นิกา 1 - 1 บูร์โกส เปอเมซาส 0-0
00:00 ปอนเตเบดรา 3 - 0 UD Llanera 1-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 แรนส์(ยู 19) รอ ตูร์(ยู 19)
20:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) รอ น็องต์(ยู 19)
20:00 ปารีส แซงต์แชร์กแมง(ยู 19) รอ อาเมียงส์(ยู 19)
20:00 โมนาโก(ยู 19) รอ เอเอส เบซิเอร์(ยู 19)
22:00 นีซ (ยู 19) รอ แซงต์ เอเตียน(ยู 19)

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) รอ แวร์เดอร์ เบรเมน (ยู 19)
16:00 ซังค์ เพาลี (ยู 19) รอ เฮลเลนเชอร์ เอฟซี (ยู 19)
16:00 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) รอ บาเยิร์น มิวนิค (ยู 19)
16:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) รอ อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(U19)
16:00 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) รอ โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (ยู 19)
16:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ (ยู 19) รอ มึนเช่นกลัดบัค (ยู 19)
17:00 เนิร์นแบร์ก(ยู19) รอ คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19)
17:00 พาเดอร์บอร์น(ยู 19) รอ เฟาเอฟแอล โบคุ่ม(ยู 19)
18:00 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) รอ วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19)
18:00 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) รอ มักเดเบิร์ก(ยู 19)
18:00 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 19) รอ ชามนิตเซอร์(ยู 19)
18:00 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) รอ เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19)
18:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) รอ เอาก์สบวร์ก(ยู 19)

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค รอ เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03
18:00 วีเอฟบีเออร์บัค รอ เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด
18:00 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส รอ แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
18:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก รอ เอสวี แทสมาเนีย เบอร์ลิน
18:00 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ รอ ชามนิตเซอร์
18:00 Phonix Lubeck รอ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) รอ โอลเดนเบอร์ก
19:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ รอ เอสวี ลิปสตัดท์
19:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก รอ พรูเบน มุนสเตอร์
19:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ รอ บอนเนอร์
19:00 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น รอ อเลมานเนีย อาเค่น
19:00 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น รอ ไวเด้นบรูค
19:00 เอสเฟา สแตรเลน รอ เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05
19:00 Wuppertaler รอ ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น
19:00 บาลินเกอร์ รอ เอสเอสวีอูล์ม 1846
19:00 เอฟซี กีสเซิน รอ เอฟซี 08 โฮมบวร์ก
19:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) รอ เฮสเซ่น คาสเซล
19:00 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ รอ รอท-ไวส์ โคเบลนซ์
19:00 TSV Schott Mainz รอ ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน)
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค รอ เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ รอ เอฟซี ไพพินส์รีด
19:00 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 รอ เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) รอ เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง
19:00 เอสวี เฮล์มสเตเทน รอ SC Eltersdorf
19:00 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น รอ ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) รอ เอฟซี เมมมินเก้น
19:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช รอ อุนเตอร์ฮัคกิ้ง
19:00 ไฮเดอร์ เอสวี รอ FC Teutonia 05
19:00 ซังค์ เพาลี 2 รอ เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
20:00 SV Atlas Delmenhorst รอ โอเบิร์นนูแลนด์

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 นาร์เปส คราฟท์ 1 - 2 จีวาคีล่า เจเค 1-0
18:00 เอฟซี วาจากอสกิ 1 - 0 วีไอเอฟเค 0-0
19:00 PIF Parainen 0 - 3 แจส พอริ 0-2
19:00 อีพีเอส เอสโป 0 - 3 คาริเนน โปเจ็ท 0-0
19:00 วันตา 0 - 1 ซัลปา 0-1
19:00 เอ็มไอพีเค มิกเกลี(N) 3 - 2 คาพา 2-1
19:00 ไมปา 2 - 3 PeKa 1-1
19:00 นูรมิจาร์เวน 1 - 0 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 1-0
20:00 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 0 - 4 เจเอพีเอส 0-2
21:00 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 3 - 2 ทีพีวี แทมเปเร่ 0-2

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 0 - 7 กลอเรีย บูซัว 0-4
15:00 ดูนาเรีย คาลาราซี 0 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 0-0
15:00 เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย 1 - 0 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-0
15:00 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 1 - 0 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-0
15:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 2 - 1 Unirea Constanta 1-0
19:00 CSA Steaua Bucuresti 1 - 1 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 1-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

20:00 เอฟซี ซิอง (ยู 21) รอ Etoile Carouge
20:30 Basuli B team รอ Zurich B team
21:00 เอฟซี บัลเซอร์ รอ Freienbach
21:00 FC Eschenbach รอ บาเดน
21:00 เอฟซี ลินท์ 04 รอ FC Wettswil Bonstetten
21:00 เอฟซี ทุคเกน รอ FC Paradiso
21:00 Bavois รอ เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
21:00 บาสเซโคร์ท รอ SV Hongg
21:00 Koniz รอ เอฟซี โคโซโวซูริค
21:00 FC Schotz รอ FC Munsingen
21:00 โซล็อตเทิร์น รอ ซูก 94
21:00 โวห์เลน รอ กราสฮ็อปเปอร์ (ยู 21)
21:00 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) รอ เวอแวสปอร์ต
22:00 อูซี่ รอ เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21)
22:00 SC Buochs รอ เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21)
22:00 Bulle รอ เอฟซี เนเทอร์ส
22:00 เมแร็ง รอ Monthey
22:30 ทาลวิล รอ เอฟซี กอสเซา
22:30 เอฟซี มาร์ติกนี สปอร์ท รอ ลาโชฟอนด์
22:30 La Sarraz-Eclepens รอ FC Echallens
00:00 ลูกาโน่(ยู21) รอ เอฟซี วินเตอร์ทูร์ (ยู 21)
01:00 เคียสโซ รอ Bruhl SG
01:00 เบียล เบียนนี่ รอ FC Breitenrain

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

19:00 Worgl Obi SV รอ เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค
20:00 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า รอ ซานตาอานา
20:00 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม รอ SV Spittal
20:00 เอสวี อินส์บรุค รอ SC Imst
20:30 เอสเฟา รีด บี รอ ยูนิออน กรูเทน
20:30 SV Stripfing Weiden รอ Mauerwerk
20:30 FC Wolfurt รอ เอสซี เบรเกนซ์
21:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ รอ เอฟซี เวลส์
21:00 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน รอ บิชช็อฟส์โฮเฟิน
22:00 เวียเนอร์ วิคตอเรีย รอ น็อยซีเดิล
22:00 FC Lauterach รอ เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

18:45 เอฟเค 2000 3 - 5 ฮิลลิร็อด 0-1
19:00 บราแบรนด์ 0 - 3 ทิซเตด เอฟซี 0-0
20:00 โคลดิ้ง 1 - 1 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 1-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

19:00 โฟลโร 1 - 2 บราท์เวก 1-0
19:30 โซต้า 4 - 1 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 3-1
20:00 กเจลแซส 3 - 1 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 2-1
20:00 คองสวิงเกอร์ 7 - 0 ควิด ฮอลเด้น 5-0
20:15 โนท็อดเด้น เอฟเค 1 - 0 Oygarden FK 0-0
20:30 นาร์โด เอฟเค 0 - 4 สคีด ออสโล 0-1
21:00 โฟรย่า FK 1 - 2 แบรัมเอสเค 0-1
21:00 อัสเคอร์ 2 - 1 โมสส์ 1-1
21:00 ไอสโวล์ด TF 2 - 2 ทรอมส์ดาเลน 2-1

โปรแกรมบอล สวีเดนสตรี Divi.1

19:00 จิเท็กส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) รอ ยูเมีย ไอเค (ญ)
19:00 มอลเบ็คเคน ไอเอฟ (ญ) รอ ซันด์สวาลล์ ดีเอฟเอฟ(ญ)
20:00 อัลวัสโจเอไอเคเอฟเอฟ (ญ) รอ Alingsas (w)
20:00 Borgeby FK (w) รอ ไอเอฟเค คัลม่าร์ (ญ)
22:59 โบลสตรานอส เอสเค (ญ) รอ ไอเอฟเค นอร์โคปิ้ง ดีเอฟเค (ญ)

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

18:00 อันคารา เดไมสปอร์ รอ อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์
18:00 เพนดิคสปอร์ รอ อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์
18:00 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ รอ ซาริเยอร์

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

16:30 เอฟเค อูราล-2 4 - 2 ซเวซดา เปียร์ม 1-1

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า 2 - 0 ทอลสแลนด้าไอเค 1-0
18:00 Froso IF 1 - 4 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 0-2
18:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 4 - 1 Storfors AIK 1-0
18:00 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 2 - 5 อัสซีริสก้า บีเค 0-2
18:00 Hoganas BK 3 - 1 ออนซาล่า บีเค 1-0
18:30 อูลเลเรดส์ 2 - 3 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 1-2
19:00 ทาฟเดีย ไอเค รอ Sandviks IK
19:00 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี รอ Notvikens IK
19:00 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ รอ บีเคฟอร์เวิร์ด
19:00 อันเจเรด บีเค รอ สเตนังซันส์ ไอเอฟ
19:00 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ รอ คาร์ลสเทน ยูไนเต็ด บีเค
19:00 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ รอ ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม
19:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ รอ วินเบิร์ก ไอเอฟ
19:00 BK Astrio รอ IK Tord
19:00 IFK Osterakers FK รอ Sandvikens AIK FK
19:00 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ รอ โมตาลา เอไอเอฟ เอฟเค
19:00 นีคอปปิ้ง บีไอเอส รอ ทีเลโซ เอฟเอฟ
19:00 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค รอ เอสกิลสทูน่า ซิตี้ เอฟเค
19:00 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค รอ ซอลเวสเบิร์ก
19:00 เอสโลฟ บีเค รอ IFK Karlshamn
19:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด รอ ไอเอฟเค เบอร์ก้า
20:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 1 - 1 โบเดน บีเค 0-0
20:00 Gottne IF 1 - 1 Ytterhogdal IK 1-1
20:00 Lidkopings FK 2 - 1 ไอเอฟเค สค๊อปเด้ เอฟเค 2-1
20:00 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 4 - 1 ไอเอฟเค คูมลา 4-1
20:00 Yxhults IK 0 - 2 ไอเค ออเดวอร์ด 0-1
20:00 Husqvarna 4 - 3 ดลสทอร์ป ไอเอฟ 2-2
20:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 2 - 3 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 2-1
20:00 สเมดบี้ เอไอเอส 4 - 1 อราเมียสก้า ไอเอฟ 0-1
20:00 วาร์มโบลเอฟซี 4 - 0 รินนินเก้ ไอเค 1-0
20:00 Mjolby AI FF 0 - 2 ซีเรียนสก้าเอฟซี 0-0
20:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 2 - 2 เอฟบีเค บอลข่าน 2-0
21:00 FC Arlanda 0 - 1 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 0-0

โปรแกรมบอล BRA SE

01:00 Aracaju FC รอ Santa Cruz SE

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

13:45 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 8 - 1 ดาเร่ เซาธ์เวสต์ ควีนส์แลนด์(ญ) 2-0
14:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0 - 0 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 0-0
14:45 มิทเชลตัน ( ญ ) 0 - 6 เวสตัน พุด (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 เคซีบี 0 - 0 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 0-0
19:00 เคนยา โพลิส เอฟซี 0 - 2 ไนโรบี สตาร์ ซิตี้ 0-2
19:15 แมทารี่ ยูไนเต็ด 0 - 1 ยูลินซี่ สตาร์นากูรู 0-0

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

05:30 ริชมอนด์ คิกเกอร์ รอ ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี
06:00 Chattanooga Red Wolves รอ โตรอนโต้ เอฟซี 2
06:00 โอมาฮา รอ นอร์ท แคโรไลนา
06:00 กรีนวิลล์ เอฟซี รอ New England Revolution B
09:00 เอฟซี ทูซอน รอ Tormenta FC

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส รอ สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด

โปรแกรมบอล FFSA WPL

15:15 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 5 - 0 Brisbane City (w) 1-0

โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 Recreativo Libolo รอ Cuando Cubango
21:00 บราวอส โด มาควิส รอ Sporting Cabinda

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 2 - 1 Ipswich knights SC W 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

16:00 ไอเอฟ กนิสตัน (ยู 20) รอ พีเค-35 วานตา(ยู 20)
16:15 PPJ U20 รอ ฮาก้า (เยาวชน)
17:00 คาโป (ยู 20) รอ อิลเวส(ยู 20)
18:00 คาปา (ยู20) รอ เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20)
20:15 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) รอ วีเจเอส วันตา (ยู 20)

โปรแกรมบอล ฟุตซอลลีกญี่ปุ่น

11:00 โชนัน เบลมาเร่ ฟุตซอล รอ Vasagey oita Futsal
13:15 Bardral Urayasu Futsal รอ นางาโนะ(ฟุตซอล)

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 ซานฟานซิสโก เอฟซี รอ อาราเบ้ ยูนิโด้
04:00 เทาโร เอฟซี รอ Veraguas FC
05:00 แอตเลติโก้ ชิริกี้ รอ สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต
05:00 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ รอ คอสตา เดล เอสเต

โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

19:00 SG Barockstadt รอ เคเอสวี บาวนาทาล
20:00 Viktoria Griesheim รอ Turk Gucu Friedberg
20:00 บาเยิร์น อัลเซนัว รอ Hünfelder SV
20:00 เอฟซี ฮาเนา 93 รอ Buchonia Flieden
21:00 FC 1906 Erlensee รอ FSV Fernwald
21:00 TuS Dietkirchen รอ เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 วัดโบสถ์ เอฟซี 0 - 8 อุทัยธานี เอฟซี 0-4
15:30 บางกอก เอฟซี 2 - 1 ทหารบก เอฟซี 1-0
15:30 Singha GB Kanchanaburi 3 - 1 สมุทรสงคราม เอฟซี 1-0
15:30 Ubon Krua Napas FC 1 - 3 ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด 1-2
15:30 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 2 - 0 Thonburi United FC 0-0
15:30 เกาะกวาง 1 - 1 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 0-1
15:30 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2 - 0 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1-0
15:30 มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 Nakhonratchasima United FC 0-0
15:30 Marines Eureka FC 2 - 2 จันทบุรีเอฟซี 1-1
16:00 แม่โจ้ ยูไนเต็ด 1 - 1 อุตรดิตถ์ 1-0

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

00:00 CD Luis Angel Firpo Reserves รอ Municipal Limeno Reserves
01:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves รอ Jocoro FC Reserves

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

19:00 Sportunion Mauer รอ SC Mannsworth
20:00 SV Frauental รอ SC Bruck An Der Mur
22:59 SV Lafnitz II รอ Rottenmann

โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

00:30 เดสเซล สปอร์ต รอ โอลิมปิก ชาเลอร์รัว
01:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช รอ แอฟเซ ลีแอช
01:00 เคเอสเค ไฮสท์ รอ URS Lixhe-Lanaye
01:00 La Louviere Centre รอ Patro Eisden

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

05:00 Cibao FC รอ Atletico Pantoja

โปรแกรมบอล ชเลสวิกลีกา

18:30 ทีเอสบี เฟลนสบวร์ก รอ TSV Kronshagen
19:00 อูทิน 08 รอ โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี
19:00 TSV Altenholz รอ เอสวี ฟรีเชีย 03
20:00 Dornbreite Lubeck รอ TSV Pansdorf

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

16:00 Czarni Pruszcz Gdanski รอ Sparta Sycewice
16:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี รอ สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้
18:00 ซาเกลบี้ ลูบิน บี รอ MKP Carina Gubin
19:00 Mamry Gizycko รอ Blonianka Blonie
19:00 MLKS Znicz Biala Piska รอ เออซุส วอร์ซอ
19:00 ZKS Kluczevia รอ Unia Janikowo
19:00 Avia Swidnik รอ เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส
19:00 Kaszubia Koscierzyna รอ Arka Gdynia II
19:30 Rekord Bielsko-Biala รอ LKS Goczalkowice Zdroj
20:00 บอลเทค จีเนีย รอ Swit Skolwin
20:00 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก รอ KS Pogon Nowe Skalmierzyce
20:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า รอ Czarni Polaniec
20:00 Podlasie Biala Podlaska รอ Sokol Sieniawa
20:00 Chelmianka Chelm รอ Orleta Radzyn Podlaski
20:00 สเตล บิเซค รอ Gornik II Zabrze
20:00 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี รอ มีดซ์ เลกนิก้า 2
20:00 Pilica Bialobrzegi รอ จาเกียลโลเนียเบียลีสต็อก 2
20:00 Wikielec รอ เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว
20:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ รอ Baltyk Koszalin
20:00 Unia Tarnow รอ Wisloka Debica
20:00 Podhale Nowy Targ รอ ชาก้า ตราโนร์บเช็ค
20:00 Lechia Zielona Gora รอ Warta Gorzów Wielkopolski
20:00 Gawin Sleza Wroclaw รอ Foto-Higiena Olawa
20:30 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie รอ Odra Wodzislaw
20:30 Jarota Jarocin รอ KP Starogard Gdanski
20:30 Korona Rzeszow รอ LKS Wolczanka Wolka Pelkinska
21:00 Sokol Kleczew รอ KS Polonia Sroda Wlkp
21:00 Karkonosze Jelenia Gora รอ Piast Zmigrod
22:00 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค รอ โปโลเนีย ไบตอม
22:00 Bron Radom รอ โปโลเนีย วอร์ซอว์
22:00 ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ รอ Stolem Gniewino
23:15 บิโตเวีย บิโตฟ รอ Jaguar Gdansk

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 กรีน อีเกิลส์ รอ คาบเว วอร์ริเออร์ส
20:00 Buildcon FC รอ Nkwazi
20:00 Kafue Celtic FC รอ Kansanshi Dynamos
20:00 Nkana FC รอ เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา
20:00 Konkola Blades รอ Chambishi FC

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

20:30 ริเวอร์เพลท(ญ) รอ ยูเอไอ ยูคุยซ่า (ญ)
01:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) รอ เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส (ญ)

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก

18:00 คูการิค(ยู 19) 2 - 0 FK Radnicki 1923 U19 0-0
21:11 Zemun FK U19 1 - 0 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัย U19 ลีก

20:38 ดีเฟนเซอร์ สปอร์ติ้ง(ยู 19) 6 - 0 เดปอร์ติโว มัลโดนาโล (ยู 19) 4-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 Marianske Lazne รอ SK Senci Doubravka
15:15 แคลดโน่ รอ เมทีโอปราก
15:15 Aritma Praha รอ FK Olympie Brezova
15:15 Ceska Lipa รอ SK Slany
15:30 Breclav รอ Sokol Tasovice
15:30 เซสเก บูเดโจวิซ 2 รอ Preddie J
15:30 Havlickuv Brod รอ เอเอฟซี ฮุมโปเลซ
19:30 เฮอร์มานิเซ รอ SK Detmarovice
19:30 Banik Sous รอ Tachov

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 ทียูเอสโคเบลนซ์ รอ Engers
19:00 SV 09 Arnstadt รอ VfB 1921 Krieschow
19:00 ฮัลเลน รอ เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ
19:00 Brinkumer SV รอ เอลทีเอส เบรเมอร์ฮาเฟิน
19:00 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี รอ บูดิสซ่า บัวซอน
19:00 ฮันซ่า รอสต๊อค 2 รอ MSV Pampow
19:00 FC Mecklenburg Schwerin รอ แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ
19:00 Rostocker FC รอ MSV Neuruppin
19:00 FV Ravensburg รอ Rielasingen Arlen
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส รอ FC Bruchsal
19:00 SGV ไฟร์เบิร์ก รอ ไฟร์เบิร์ก เอฟซี
19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen รอ FV Lorrach-Brombach
19:00 TSV Landsberg รอ วีเอฟอาร์ กราซิงค์
19:00 SV Pullach รอ เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2
19:00 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี รอ ดีเจเค เจเบนบัช
19:00 TSV Dachau 1865 รอ FC Deisenhofen
19:00 ออมันด์-เวเกแซค รอ OSC Bremerhaven
19:00 international Leipzig FC รอ FC Einheit Wernigerode
19:00 เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์ รอ วีเอฟซี พลูเอน
19:00 SC Staaken รอ Torgelower SV Greif
19:00 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 รอ ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี
19:00 ทีเอสจี บัคนัง รอ Neckarsulmer Sport-Union
19:00 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 รอ TSV Ilshofen
19:00 คิกเกอร์ เอ็มเดน รอ Heeslinger SC
19:00 Meiendorfer SV รอ Bramfelder SV
20:00 Gundelfingen รอ TSV Schwaben Augsburg
20:00 บาเยิร์น โฮฟ รอ ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ
20:00 SV Curslack Neuengamme รอ HSV Barmbek Uhlenhorst
20:00 Rotenburger SV รอ FC Hagen/Uthlede
20:30 FC Karbach รอ TSV Emmelshausen
20:30 Hertha Wiesbach รอ วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์
20:30 น็อตตินเก้น รอ Goppinger SV
20:30 เอฟวี เดียฟเฟลน รอ อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่
20:30 FSV Jagersburg รอ เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2
20:30 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน รอ SV Rochling Volkling
20:30 เวลลิงเก้น รอ SV Linx
20:30 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 รอ ฟอร์ซไฮม์
20:30 TB Uphusen รอ Eintracht Celle
21:00 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล รอ ไอน์ทรัค เทรียร์
21:00 ASV Cham รอ SpVgg Ansbach
21:00 1. FC Sand รอ TSV Karlburg
21:00 Arminia Hannover รอ Eintracht Northeim
21:00 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 รอ DJK Ammerthal
21:00 Freie Turnerschaft Braunschweig รอ SV Ramlingen Ehlershausen
21:00 SpVgg Hankofen-Hailing รอ เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น)
21:00 HSC BW Schwalbe Tundern รอ เอ็มทีวี จีฟฮอร์น
21:00 TSV Abtswind รอ เอทีเอสวี แอร์ลังเกน
21:00 TSV Kottern รอ FC Ismaning
21:00 ทีเอสจี เฟดเดอเชม รอ เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น
22:59 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล รอ FC Monchengladbach 1894
22:59 FC Suderelbe รอ เอสซี วิตอเรีย ฮัมบูร์ก

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

22:30 Deportes Recoleta รอ เดปอร์เตส วัลดิเวีย
03:00 Rodelindo Roman รอ ดี.คอนเซ็ป
03:00 Deportes Limache รอ General VelAsquez
05:00 โคลชากัว ซีดี รอ ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส

โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga

00:00 Puerto Golfito รอ Municipal Turrialba
03:00 มูนิซิปัล ลิเบเรีย รอ พันตาเรนนัส
07:00 Santa Ana รอ AD Cariari Pococi

โปรแกรมบอล ไอริช women National Union

20:00 DLR Waves (w) รอ Bohemians Dublin (w)
20:00 คอร์ก ซิตี้(ญ) รอ Wexford Youths (w)
00:00 Peamount Utd (w) รอ Yalong City (w)

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

22:00 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี รอ CSD Agua Blanca
04:00 คลับ ออโรร่า รอ Chimaltenango FC
04:30 เดปอร์ติโวมีชโก รอ ซาคาชิสปาส จีที

โปรแกรมบอล ฮังการี NB III

19:00 Kisvarda II รอ Tiszaujvaros

โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

19:30 เอฟเค พอดรินเจ 1 - 1 เอฟเค โมดริกา 0-1
19:30 Zvijezda Gradacac 2 - 0 FK Tekstilac 0-0
20:00 Rudar Kakanj 0 - 2 FK Radnik Hadzici 0-2

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

18:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) รอ แอสตัน วิลล่า (ยู 23)
18:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) รอ แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23)
19:00 เชลซี(ยู 23) รอ ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23)
22:00 ลิเวอร์พูล (ยู 23) รอ อาร์เซน่อล (ยู 23)
22:59 ไบรท์ตัน (ยู 23) รอ คริสตัล พาเลซ(ยู 23)
01:30 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) รอ เลสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23)

โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก

07:00 ดิเรียนเกน รอ วอลเตอร์เฟอร์เรตติ
09:00 เรอัล เอสเทล รอ มานากัว เอฟซี

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

18:00 KIL/Hemne (w) รอ โรอาร์ (ญ)

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 นูร์ดวิก รอ ไรจน์สเบิร์ก บอยส์
19:30 เอเอฟซี อัมสเตอร์ดัม รอ โวเลนดัม (เยาวชน)
20:00 เอเอสดับเบิลยูเอช รอ ควิก บอยส์
20:00 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส รอ โคซัคเค่น บอยส์
20:00 ไอเซิลเมียร์โวเกลส์ รอ สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
20:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก รอ สปาเคนเบิร์ก
20:30 Katwijk รอ เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี
20:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี รอ ชีเวนนินเกน

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกสำรอง

17:00 Excelsior Maassluis U21 รอ ASV De Dijk U21
17:30 RKVV Westlandia U21 รอ MVV Maastricht U21
17:30 FC Dordrecht U21 รอ Cambuur Leeuwarden U21
18:00 De Treffers U21 รอ Quick Boys U21

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division

22:59 ชีวาสกัวดาลาจาร่า 2 รอ Coras Tepic
04:00 อกัวคาเตอร์รอส ซีดียู รอ คาลอร์ เดอ ซาน เปโดร
04:00 Lobos Huerta FC รอ Ciervos FC
04:00 CD Inter Queretaro รอ อินเทล พาจา
04:00 CD Guerreros de Xico รอ Alebrijes de Oaxaca II
04:00 Catedraticos Elite รอ แอตเลติโก้ ซัลตีลโล ซ็อคเกอร์
04:00