บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 15442 ครั้ง

โปรแกรมบอล 18/09/2564

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

01:45 สลิโก โรเวอร์ส 0 - 1 แชมร็อค โรเวอร์ส 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1 - 1 ซาร์เมียนโต้ 0-0
01:45 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 3 - 2 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 1-1
04:00 ราซิ่ง คลับ 1 - 2 ทัลเลเรส กอร์โดบา 1-1
06:15 แอดเลติโก ทูคูแมน 1 - 2 โบคา จูเนียร์ส 0-2

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 1 - 1 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 1-0
22:00 ออสเตรียเวียนนา 0 - 0 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0-0
22:00 เอสวี รีด 3 - 3 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-2

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0 - 2 พัลไมรัส 0-2
04:45 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2 - 1 ยูเวนตูเด้ 0-0
05:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 3 - 0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 2-0
07:00 บาเฮีย บีเอ 1 - 1 บรากันติโน้ 0-0
07:00 ซิเอร่า 0 - 0 ซานโตส 0-0

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:15 ออสเทนเด้ 3 - 1 เบียรส์ชอทวิลริค 2-0
23:30 เมเชเลน 2 - 0 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2-0
23:30 แซงต์ กิลลุส 2 - 1 ซูลเต้ วาเรเกม 0-0
01:45 ชาเลอร์รัว 0 - 1 คลับบรูซ 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

17:40 วิสล่า พล็อค 3 - 0 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 0-0
20:00 โปกอน เซซิน 1 - 1 คราโคเวีย คราคอฟ 1-0
22:30 ราดอมเมียร์ก ราดอม 1 - 1 สลาสค์ วรอคลาวน์ 1-1
01:00 เลเชีย กอเดนซ์ 1 - 0 ปิแอส กลิวิส 1-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

20:30 เอฟเอสเฟา ไมนซ์ 05 0 - 0 ไฟร์บวร์ก 0-0
20:30 บาเยิร์น มิวนิค 7 - 0 เฟาเอฟแอล โบคุ่ม 4-0
20:30 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ 0 - 0 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 0-0
20:30 เอาก์สบวร์ก 1 - 0 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 0-0
23:30 โคโลญจน์ 1 - 1 แอร์เบ ไลป์ซิก 0-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 โฮลสไตน์ คีล 0 - 3 ฮันโนเวอร์ 96 0-3
18:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 1 - 3 ไฮน์เดนเฮลม์ 0-2
18:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 1 - 1 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1-1
01:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 0 - 2 ฮัมบูร์ก 0-2

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

18:00 เอฟซี อูฟา 3 - 2 เอฟเค คิมกี้ 0-1
20:30 ครีลย่า โซเวียตอฟ 4 - 2 เอฟเค รอสตอฟ 1-1
22:59 เทเลค กรอซนี่ย์ 0 - 2 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-2

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

22:00 ล็องส์ 1 - 0 ลีลล์ 0-0
02:00 แซงต์ เอเตียน 1 - 2 บอร์กโดซ์ 0-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 ตูลูส 4 - 1 เกรอน็อบล์ 2-0
20:00 โซโชซ์ 2 - 0 ปารีส เอฟซี 1-0
00:00 ชามัวร์ นิออร์ท 2 - 0 แก็งก็อง 1-0
00:00 เกววีลย์ อูแอส 0 - 0 เอเจ โอแซร์ 0-0
00:00 โรเดซ อเวรอน 0 - 2 อฌักซิโอ้ 0-1
00:00 น็องซี่ 1 - 1 เลอ อาฟร์ 0-0
00:00 ดิฌง 2 - 0 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0-0
00:00 นีมส์ 3 - 3 อาเมียงส์ 2-0
00:00 ปัว เอฟซี 1 - 1 วาล็องเซียนส์ 1-1
00:00 บาสเตีย 1 - 1 ก็อง 1-0

โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

19:00 เฮดไอเอฟเค 0 - 3 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0-2
21:00 เอฟซี ฮาก้า 0 - 1 อิลเวส แทมเปเร่ 0-0
21:00 เคทีพี ค็อตก้า 1 - 2 คูพีเอส 1-2
21:00 ลาห์ติ 0 - 0 เอซี โอลู 0-0
21:00 เอสเจเค ไซนาโจเอน 2 - 2 อินเตอร์ ตูร์คู 1-0

โปรแกรมบอล เค-ลีก

12:20 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์ 1 - 0 ซูวอน ซัมซุง บลูวิงส์ 0-0
14:30 กวางจู เอฟซี 1 - 1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
17:00 แกงวัน เอฟซี รอ โปฮัง สตีลเลอร์
17:00 แดกู เอฟซี 2 - 1 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

21:30 เอสซี ฮีเรนวีน 1 - 0 ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด 1-0
23:45 วิลเลม 2 2 - 1 โกรนิงเก้น 2-0
01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 9 - 0 เอสซี คัมบูร์ 4-0
02:00 อูเทร็คท์ 2 - 2 อาร์เคซี วาลไวก์ 1-2

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:50 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 3 - 2 ดีซี ยูไนเต็ด 1-0
06:05 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 1 - 1 โคลัมบัส ครูว์ 0-0
06:30 เอฟซี ซินซินเนติ 1 - 2 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 1-1
06:30 โตรอนโต้ เอฟซี 2 - 1 แนชวิลล์ เอฟซี 1-0
07:05 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 0 แอลเอ กาแลกซี่ 2-0
07:10 Austin FC 3 - 4 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 3-1

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

22:59 ออด เกรนแลนด์ 2 - 3 ลีลล์สตรอม 2-2
22:59 คริสเตียนซุนด์ บีเค 3 - 2 เฮาเกซุนด์ 1-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:40 ฟามาลิเคา 0 - 0 มาริติโม่ 0-0
00:00 เบเลเนนส์(N) 1 - 1 กิล วิเซนเต้ 0-0
02:30 อารัวก้า 2 - 2 วิตอเรีย กิมาไรส์ 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 3 - 1 กัมบะ โอซาก้า 0-0
16:00 วิสเซล โกเบ 1 - 0 คอนซาโดล ซัปโปโร 1-0
16:00 คาชิว่า เรย์โซล 0 - 3 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 0-1
16:00 โชนัน เบลมาเร่ 1 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-1
16:30 โตกุชิม่า วอร์ทิส 1 - 3 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 1-2
17:00 นาโกย่า แกรมปัส เอต 2 - 1 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 1-0
17:00 อูราวะ เรด ไดมอนส์ 2 - 0 เซเรโซ โอซาก้า 1-0
17:00 เอฟซี โตเกียว 4 - 0 โยโกฮามา เอฟซี 3-0
17:00 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 2 - 1 เวกัลตา เซนได 1-0
17:00 สากัน โตสู 0 - 0 โออิตะ ตรินิต้า 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มัลโม่ เอฟเอฟ 1 - 1 เยอร์การ์เด้น 1-0
20:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 1 - 2 ไอเคซิริอุสเอฟเค 0-1
22:30 ฮัคเค่น 0 - 0 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

21:00 อเบอร์ดีน 0 - 1 เซนต์ จอห์นสโตน 0-0
21:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 2 - 2 เซนต์ เมียร์เรน 0-1
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 2 - 2 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

17:30 ชีวาสสปอร์ 1 - 1 กาเซียนเท็ป B.B. 1-0
20:00 คาซิมปาซ่า 0 - 1 แทร็บซอนสปอร์ 0-0
22:59 อันตัลยาสปอร์ 2 - 3 เบซิคตัส เจเค 2-0
22:59 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 3 - 1 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 2-0

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

19:00 ราโย่ บาเยกาโน่ 3 - 0 เกตาเฟ่ 1-0
21:15 แอตเลติโก้ มาดริด 0 - 0 แอธเลติก บิลเบา 0-0
23:30 เอลเช่ 1 - 1 เลบานเต้ 1-0
02:00 อลาเบส 0 - 2 โอซาซูน่า 0-2

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

00:30 พาส เจียนนิน่า 1 - 0 พานาธิไนกอส 1-0

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

21:00 Ibiza Eivissa 1 - 1 เรอัล โอเบียโด 1-0
23:15 เลกาเนส 1 - 0 เอสดี อมอเรเบียต้า 1-0
23:15 เรอัล ซาราโกซ่า 1 - 1 เรอัล โซเซียดาด บี 1-1
01:30 คิโรน่า 1 - 0 เรอัล บายาโดลิด 0-0
02:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 2 - 1 ซีดี ลูโก้ 1-1

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

20:00 เจนัว 1 - 2 ฟิออเรนติน่า 0-0
22:59 อินเตอร์ มิลาน 6 - 1 โบโลญญ่า 3-0
01:45 ซาแลร์นิตาน่า 0 - 1 อตาลันต้า 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

20:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 1 - 1 สวินดอน ทาวน์ 0-0
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 บาร์โรว์ 0-1
21:00 บริสตอล โรเวอร์ส 1 - 3 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-3
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 2 - 2 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0-2
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 0-1
21:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 2 - 0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 0-0
21:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 โรชเดล 0-0
21:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 2 - 1 วอลซอลล์ 1-1
21:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 0 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-0
21:00 พอร์ทเวล 2 - 0 ฮาโรเกต ทาวน์ 1-0
21:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 0 - 4 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-1
21:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 2 - 0 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

18:30 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0 - 2 เบรนท์ฟอร์ด 0-2
21:00 เบิร์นลี่ย์ 0 - 1 อาร์เซน่อล 0-1
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0 - 0 เซาแธมป์ตัน 0-0
21:00 นอริช ซิตี้ 1 - 3 วัดฟอร์ด 1-1
21:00 ลิเวอร์พูล 3 - 0 คริสตัล พาเลซ 1-0
23:30 แอสตัน วิลล่า 3 - 0 เอฟเวอร์ตัน 0-0

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

18:30 ฮัลล์ ซิตี้ 1 - 3 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 มิลล์วอลล์ 1 - 1 โคเวนทรี ซิตี้ 1-1
21:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 3 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2-0
21:00 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 1 - 1 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 1-1
21:00 บาร์นสลีย์ 0 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-0
21:00 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-1
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0 - 1 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-0
21:00 มิดเดิลสโบรห์ 1 - 2 แบล็คพูล 1-0
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 2 - 1 สโต๊ค ซิตี้ 2-0
21:00 ฟูแล่ม 1 - 2 เร้ดดิ้ง 0-1
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 1 - 2 บริสตอล ซิตี้ 0-1
21:00 ลูตัน ทาวน์ 3 - 3 สวอนซี ซิตี้ 3-0

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

21:00 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 2 - 2 ซันเดอร์แลนด์ 0-1
21:00 จิลลิ่งแฮม 1 - 4 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-2
21:00 ลินคอล์น ซิตี้ 0 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 0-1
21:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 2 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-0
21:00 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0 - 2 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-2
21:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 1 - 0 มอร์แคมบ์ 0-0
21:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 1 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 1-1
21:00 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 0 - 1 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-0
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 1 - 0 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 พอร์ทสมัธ 1 - 2 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 0-1
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 2 - 0 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 1-0
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 4 วีแกน แอธเลติก 0-2

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

19:00 เปรูจา 1 - 1 โคเซนซ่า 1914 0-0
19:00 มอนซ่า 1912 1 - 1 แตร์นาน่า 1-0
19:00 อัสโคลี่ 0 - 2 เบเนเวนโต้ 0-2
19:00 เรจจิน่า 2 - 1 สปอล 1-1
19:00 เลชเช่ 3 - 2 อาเลซซานเดรีย 1-1
21:15 วิเชนซ่า 1 - 3 ปิซ่า 1-1
23:30 ชิตตาเดลล่า 1 - 0 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

23:30 Civil Aviation Authority FC รอ พีเอเอฟ เอฟซี
23:30 เอสเปรานซ์ เอสที 1 - 1 ยูเอส โมนาสตีร์ 1-1
06:30 ไครสต์เชิร์ช ยูไนเต็ด 5 - 0 มหาวิทยาลัย โอทาโก้ 0-0

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

15:30 ซินเจียง เทียนซาน ลีโอพาร์ด(N) 0 - 3 หนันท่ง ฉื่อยัน 0-1
18:35 เสฉวน(N) 1 - 1 คุนชาน เอฟซี 0-1
18:35 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์(N) 3 - 1 ไซโบ้ ซันเดย์ 1-1

โปรแกรมบอล สวิสคัพ

20:00 เอฟซี แบลค สทาร์ 1 - 3 เบียล เบียนนี่ 0-0
22:00 สเตด โลซาน อูชชี 4 - 0 เอฟซี ซิยง 2-0
22:59 FC Paradiso 0 - 1 อารัว 0-0
22:59 SC Buochs 1 - 1 ลูเซิร์น 0-1
22:59 Etoile Carouge 3 - 1 วินเตอร์ทูร์ 2-1
00:00 FC Bosporus Bern 0 - 11 เอฟซี ชาฟฟ์เฮาเซ่น 0-4
01:15 เอฟซี ธูน 1 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

20:30 Penicuik Athletic 1 - 3 Trennett youth 1-1
21:00 สปาร์ตันส์ 0 - 1 Gala Fairydean 0-0
21:00 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 2 - 2 โบเนสส์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 แบล็กเบิร์นยูไนเต็ด 1 - 2 รอทส์ 1-0
21:00 Broomhill FC 6 - 0 กลาสโกว์ ยูนิเวอร์ซิตี้ 2-0
21:00 Clachnacuddin 1 - 2 Dunipace FC 0-0
21:00 โคลด์สตรีม 1 - 10 East Kilbride 0-4
21:00 เดเวรอนเวล 2 - 2 Haddington Athletic 0-1
21:00 ฟอร์เรส 0 - 2 บอนนี่ริกก์โรส 0-1
21:00 Golspie Sutherland 0 - 3 Civil Service Strollers FC 0-1
21:00 อินเวอร์รูเรีย 0 - 3 Jeanfield Swifts 0-2
21:00 คีธ 1 - 2 Darvel FC 0-2
21:00 Newtongrange Star 1 - 1 Dalbeattie Star 1-0
21:00 Tynecastle FC 0 - 6 โบรร่า เรนเจอร์ส 0-3
21:00 Wigtown and Bladnoch 0 - 8 St Cuthberts Wanderers 0-2
21:00 ธนาคาร โอ ดี 1 - 0 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เบรซิน ซิตี้ 5 - 0 Vale of Leithen 4-0
21:00 Caledonian Braves 0 - 1 มหาวิทยาลัยสเตอร์ลิง 0-1
21:00 Clydebank FC 7 - 0 Dalkeith Thistle FC 3-0
21:00 Dunbar United 2 - 0 Camelon Juniors 2-0
21:00 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 2 - 2 Cumnock Juniors FC 0-1
21:00 เฟรเซอร์เบิร์ก 1 - 2 Sauchie Juniors FC 1-0
21:00 ฮันท์ลี 3 - 0 Hill of Beath FC 2-0
21:00 ไอร์ไวน์ มีโดว์ 1 - 3 อัคชินเล็คทัลบอต 1-0
21:00 ลอซีเมาท์ เอฟซี 0 - 3 เปรสตัน แอทเติลติก 0-2
21:00 เนิร์น เคาน์ตี้ 4 - 0 Strathspey Thistle 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ เอฟเอ คัพ

18:30 Sutton Common Rovers 2 - 2 Jersey Bulls 1-2
21:00 เชิร์ทซีย์ ทาวน์ 1 - 0 เชสแฮม ยูไนเต็ด 0-0
21:00 ฟีนิกซ์สปอร์ต 1 - 3 Redhill 0-0
21:00 คิงสโตเนียน 1 - 1 ฮอร์สแฮม 0-0
21:00 Hanwell Town 0 - 2 อีสต์บอร์น โบโรห์ 0-0
21:00 เมโทรโพลิแทน โปลิศ 1 - 1 ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ 1-1
21:00 วอลตัน แคชชวลส์ 0 - 3 แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์ 0-1
21:00 ไอเลสบิวรี่ ยูไนเต็จ 5 - 1 Bishop Cleeve 0-0
21:00 บาซิงสโตค ทาวน์ 3 - 4 วิมบอร์น ทาวน์ 2-2
21:00 เวสตัน ซูปเปอร์ มารี 5 - 1 ทอนตัน ทาวน์ 3-0
21:00 เยท ทาวน์ 2 - 0 โกสปอร์ท โบโรห์ 0-0
21:00 AFC Sudbury 0 - 0 Stowmarket Town 0-0
21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 2 - 1 little oakley 1-0
21:00 แวร์ เอฟซี 2 - 2 เฮเมล เฮมป์สตีด ทาวน์ 0-2
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1 - 1 Hadley 0-0
21:00 กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์ 3 - 5 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 0-0
21:00 Abbey Rangers 0 - 2 มาร์โลว์ 0-1
21:00 Prescot Cables 0 - 3 ไวท์บี้ ทาว์น 0-0
21:00 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 3 - 0 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 0-0
21:00 เบลเปอร์ทาวน์ 0 - 5 แทมเวิร์ธ 0-2
21:00 Sporting Khalsa 1 - 3 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0-0
21:00 นานท์วิช ทาวน์ 1 - 2 บานบุรี ยูไนเต็ด 1-1
21:00 เบดเวิร์ธ ยูไนเต็ด 1 - 3 ลองอีตันยูไนเต็ด 0-0
21:00 Cleethorpes Town 1 - 0 อัลเฟรตัน ทาวน์ 0-0
21:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 4 - 1 Walthamstow 0-0
21:00 Norwich United 3 - 2 Mildenhall Town 0-0
21:00 ยอร์ค ซิตี้ 3 - 0 Hebburn Town 1-0
21:00 Squires Gate 2 - 3 Pontefract Collieries 0-0
21:00 AFC Sudbury รอ Stowmarket Town FC
21:00 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 3 - 1 วิตตัน อัลเบียน 2-0
21:00 บรอมส์โกรฟ โรเวอร์ 6 - 0 วอคโซป ทาวน์ 3-0
21:00 บักซ์ตัน เอฟซี 4 - 0 รูเชล โอลิมปิค 3-0
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 2 - 2 เซาธ์ปอร์ท เอฟซี 2-0
21:00 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 4 - 0 สต็อกตันทาวน์ 4-0
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 5 - 1 ไฮธ์ ทาวน์ 3-1
21:00 ดาร์ลิงตัน 0 - 0 เชสเตอร์ เอฟซี 0-0
21:00 เกทส์เฮด 6 - 2 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 1-1
21:00 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 1 - 3 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1
21:00 สลอค ทาวน์ 1 - 3 ไวท์ฮอว์ก 1-2
21:00 Spalding United 1 - 1 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 0-0
21:00 ฮาเลโซเวนทาวน์ รอ Handsworth FC
21:00 คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส 0 - 0 เซนต์ อัลบัน ซิตี้ 0-0
21:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี 1 - 2 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 0-0
21:00 Broadfields United 2 - 3 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 เมอร์สทัมเอฟซี 4 - 1 มาร์เกต 0-0
21:00 บีคอนส์ฟิลด์ 3 - 5 ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์ 1-3
21:00 ฮาเยส ยืดดิ้ง ยูไนเต็ด 5 - 0 ทอนบริดจ์ แองเจิล 1-0
21:00 เลเธอร์เฮด 0 - 0 โครินเธียน-แคชวลส์ 0-0
21:00 ติเวอร์ตัน ทาวน์ 1 - 3 Sholing FC 0-0
21:00 พูล ทาวน์ 1 - 1 ชิพเพนแฮม ทาวน์ 1-0
21:00 Shaftesbury Town 0 - 1 บาธ ซิตี้ 0-0
21:00 Lymington New Milton 2 - 2 เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 3 - 0 Baldock Town 1-0
21:00 คิงส์ แลงลีย์ 1 - 1 เลสตัน เอฟซี 1-1
21:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ 1 - 3 Welwyn Garden City 0-0
21:00 ฮิทชิน ทาวน์ 0 - 3 Cheshunt 0-0
21:00 แอชฟอร์ด ทาวน์ 2 - 7 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 0-0
21:00 มอร์เพธ ทาวน์ 4 - 1 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 2-1
21:00 รันคอร์น ลินเน็ต 3 - 1 แบมเบอร์ ไบร์ท 2-1
21:00 เลมิงตัน 3 - 1 Stone Old Alleynians 1-1
21:00 แบล็คเลย์ ทาวน์ 4 - 2 โคลวิลล์ ทาวน์ 1-2
21:00 บอสตัน ยูไนเต็ด 6 - 0 คอร์บี้ ทาวน์ 4-0
21:00 Hanley Town 2 - 1 เชสทาวน์ 0-0
21:00 ฮาเลโซเวนทาวน์ 1 - 3 Handsworth Parramore 0-1
21:00 เบรนทรี ทาวน์ 1 - 2 บิลเลอร์เคย์ ทาวน์ 1-1
21:00 บาร์คกิ้ง แอน อีสท์ แฮม 1 - 3 AFC Dunstable 0-0
21:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 2 - 2 นีดแฮมมาร์เก็ต 1-0
21:00 มาร์รีน 3 - 0 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 2-0
21:00 บลายท์ สปราตันส์ 1 - 1 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 0-0
21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 1 - 1 สเปนนีมูร์ ทาวน์ 0-0
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 2 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 0-2
21:00 บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด 0 - 2 โบเวร์ส พิทซี 0-1
21:00 เบอร์เจสส์ ฮิลล์ ทาวน์ 0 - 4 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-1
21:00 ชิเชสเตอร์ ซิตี้ 1 - 3 เมดสโตน ยูไนเต็ด 0-0
21:00 Colney Heath 0 - 1 กุยเซลีย์ 0-0
21:00 City of Liverpool 3 - 0 ฟาสเลย์ เซลติก 1-0
21:00 ดัลลิช แฮมเลต 0 - 1 Bedfont Sports 0-1
21:00 ฟรอเม ทาวน์ 2 - 1 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-0
21:00 ฮังเกอร์ฟอร์ด ทาวน์ 1 - 0 ทรูโร ซิตี้ 0-0
21:00 มอสลีย์เอเอฟซี 1 - 2 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 1-0
21:00 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0 - 2 แฮร์โรว์ โบโร่ 0-1
21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 4 - 0 นูเนียตัน โบโรห์ 2-0
21:00 ไซเรนเซสเตอร์ ทาวน์ 3 - 1 Hamworthy Utd 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 ฮาโปเอล นาซาเรท 2 - 0 แอชดอด เอ็มเอส 1-0
23:00 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0 - 0 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า 0-0
00:00 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1 - 1 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 1-1
00:30 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 2 - 1 มัคคาบี้ ไฮฟา 1-1

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

18:00 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 0 - 2 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-1
21:00 เอฟซี มาริอูพอล(N) 0 - 5 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-2
21:00 ดนีปรอ-1 1 - 0 เวเลซ 0-0
23:30 ดินาโม เคียฟ 1 - 0 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

19:45 NK Primorje 4 - 0 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 1-0
21:00 เอ็นดี เบลตินซี 2 - 2 MNK FC Ljubljana 0-1
21:00 NK Roltek Dob 2 - 0 NK Bilje 2-0
21:00 Jadran Dekani 1 - 2 NK Fuzinar 0-0
21:00 เอ็นเค นาฟต้า 5 - 0 เอ็นเค บริซิเซ่ 3-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

18:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 1 - 1 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 1-0
20:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 1 - 2 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 1-0
20:00 ไอเค บราเก้ 1 - 4 จีเอไอเอส 1-2
22:00 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1 - 0 แลนด์สโครน่า 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

20:00 โกรลุด 1 - 2 ซองน์ดาล 1-2
20:00 อาซาเน่ ฟุตบอล 1 - 6 อาเลซุนด์ เอฟเค 1-4
20:00 สตรอมเมน 0 - 0 ฮามคาม 0-0
20:00 รัวฟอส 5 - 1 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 2-0
20:00 เอฟเค เจิร์ฟ 1 - 0 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 1-0
20:00 ไบรน์ 4 - 2 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 2-0
22:59 เรนเฮล์ม ไอแอล 1 - 0 ซทจอร์ดาล บริ้ง 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

18:30 ชินเดียทาร์โกวิสเต้(N) 2 - 0 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 1-0
00:00 คราอิโอว่า 0 - 1 สเตอัว บูคาเรสต์ 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

18:00 เอสเบิร์ก 2 - 1 เฟรมัด อเมเจอร์ 2-0
19:00 โฮโบร 0 - 3 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

19:30 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 0 - 2 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 0-0
01:00 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 1 - 2 ออสเตรีย ลัสเตนัว 1-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 2 - 3 มัลโดส ลูการ์นี 1-3
21:00 คูคาริคกิ สตานคอม 2 - 1 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1-1
23:30 เอฟเค วอซโดวัค 1 - 2 ราดนิคกี้ 1923 0-1

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

20:00 อียูบสปอร์ 0 - 1 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 0-0
22:59 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 3 บันไดมาสปอร์ 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1 - 1 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 1-0
23:45 เลฟสกี้ โซเฟีย 0 - 0 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 5 - 1 Sokol Dolna Zdana 2-0
22:59 ซีมปิน ไมชาโลวี 2 - 1 ซลาเต้ โมราฟเซ่ 2-1
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 1 - 2 ดูนาจสก้า สเตรด้า 0-1
22:59 เทรนซิน 3 - 3 เอฟเค เซนิก้า 1-2

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:00 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 1 อิสทรา 1961 พูลา 0-0
00:05 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 2 - 1 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

20:30 แกลร์นาร์ฟอน 2 - 0 คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน 1-0
20:30 คอนนาห์ คิวเอ็นโนแมดส์ เอฟซี 0 - 1 บาลา ทาวน์ 0-1
20:30 เนวี่ เชฟน์ ดรูอิดส์ 0 - 3 เพนนี่บอนท์เอฟซี 0-2
20:30 ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ 2 - 0 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 1-0
23:15 เดอะ นิว เซนต์ส 3 - 1 แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 สโลวาน ลิเบอเรช 2 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 0-1
21:00 สโลวัคโก้ 3 - 0 ฟาสตาฟ ซลิน 0-0
00:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 - 1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:45 มูสครอน เปรูเวลซ์ 1 - 1 รอยัล เอ็กซ์เซเตอร์ วิตัน 1-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 เนกาซ่า 0 - 3 อัตลาส 0-2
05:00 คลับ เลออน 0 - 1 เอฟซี ฮัวเรซ 0-0
07:10 โตลูก้า 3 - 1 คลับ อเมริกา 2-1

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

22:30 กุบบิโอ 3 - 1 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1-0
22:30 ปิสโทลเซ่ 0 - 2 เรจเจียนา 0-1
22:30 ยูเว่ สตาเบีย 0 - 0 Nuovo Campobasso 0-0
22:30 โปรเซดโต้ 0 - 0 US Fiorenzuola 0-0

โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

21:00 บรอมลีย์ 2 - 0 บาร์เน็ต 1-0
21:00 ฮาลิแฟกซ์ ทาว์น 3 - 0 สต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1-0
21:00 กริมสบี้ ทาวน์ 2 - 0 อีสต์ไลก์ 1-0
21:00 น็อตต์สเคาน์ตี้ 1 - 0 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 0-0
21:00 โซลิฮัลล์ มอร์ 3 - 1 บอร์แฮม วู๊ด 2-1
21:00 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 1 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 วีลด์สโตน เอฟซี 2 - 2 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-0
21:00 เร็กซ์แฮม 1 - 0 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 1-0
21:00 เยโอวิล ทาวน์ 0 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 0-2
23:20 เวย์เม้าท์ 1 - 1 โดเวอร์ แอทเตลิก 1-1

โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

21:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 0 - 0 อินเวอร์เนสส์ 0-0
21:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 0 - 2 อายร์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน 0 - 1 เรธโรเวอร์ส 0-1
21:00 แพททริค ทริสเทล 0 - 2 คิลมาร์น็อค 0-0
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 0 - 2 อาร์บรอท 0-1

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 3 - 0 อีสต์ ไฟฟ์ 1-0
21:00 ไคลด์ 2 - 2 ควีนส์ ปาร์ค 1-0
21:00 ฟัลเคิร์ก 1 - 2 ดัมบาร์ตัน 0-0
21:00 มอนโทรส 0 - 2 อัลลัว แอทเลติค 0-2
21:00 ปีเตอร์เฮด 0 - 1 โคฟ เรนเจอร์ 0-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0 - 3 Kelty Hearts 0-2
21:00 คาวเดนบีท 1 - 1 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 0-1
21:00 เอลจิน ซิตี้ 0 - 2 แอนนัน แอธเลติก 0-1
21:00 สแตรนแรร์ 2 - 0 สเตนเฮาส์มัวร์ 1-0

โปรแกรมบอล ฮังการี คัพ

18:00 Senyo Carnifex 0 - 7 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 0-4
19:30 เอฟซี ดาบาส 1 - 2 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 0-2
20:00 จาสซ์เบอร์เอ็นยี่ 1 - 1 Balassagyarmat SE 0-0
20:00 วัค-ดูนาคันยาร์ 0 - 4 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0-1
20:00 โกมาโรม วีเอสอี 0 - 2 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 0-2
20:00 บุดดาออร์ส เอสซี 1 - 3 วาซาส 0-1
20:00 Hungary Kelen sc 0 - 4 ซเซจ เอเค 0-1
20:00 ซีซาเพิล 0 - 1 Szegedi VSE 0-0
20:00 Tokol ksk 4 - 2 Technoroll Teskand KSE 3-1
20:00 Gyomro 1 - 9 ปาคซิ เซ 0-3
20:00 DEAC 0 - 2 วาร์ดา เซ 0-0
20:00 เวซสเพรม เอฟซี 0 - 1 เดเบรเซน วีเอสซี 0-0
20:00 โมโนริ เอสอี 0 - 3 ชัควารี่ ทีเค 0-1
20:00 เซกรัล 3 - 0 คาโปสวาร์ 0-0
20:00 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 0 - 3 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 0-1
20:00 บีวีเอสซี 1 - 0 Ivancsa 1-0
21:00 Papai Perutz 1 - 4 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 0-2
22:59 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 0 - 3 อูจเปสต์ 0-1
22:59 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 - 1 Szentlorinc SE 2-1
22:59 คาซิงบาร์ซิคา 2 - 1 เอสโซลโนกิ เอฟซี 1-0
22:59 SC Sopron 2 - 6 แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน 1-5
00:00 ทาทาบันย่า 3 - 1 โซลอคซาร์ 1-0
00:00 เบเก้ซัคซาบา 3 - 0 ดอร์โรจี เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

17:00 ริโอ อาฟ 0 - 4 เฟยเรนเซ่ 0-2
21:30 ซีดี มาฟรา 0 - 0 โทรเฟนเซ่ 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เออีพี ปาฟอส 1 - 1 เออีเค ลาร์นาคา 0-0
00:00 โอลิมเปียกอส นิโคเซีย เอฟซี 1 - 1 เออีเอล ลิมาสซอล 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

21:00 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 1 - 1 เกล็นนาโวน ลูร์กัน 0-0
21:00 คาร์ริค แรนเจอร์ส 1 - 0 พอร์ทาดาวน์ 0-0
21:00 ครูซาเดอร์ 1 - 0 ลาร์นเอฟซี 1-0
21:00 ดันแกนน่อน สวิฟท์ส 1 - 3 คลิฟตันวิลล์ 1-1
21:00 ลินฟีลด์ เอฟซี 1 - 1 โคเลอไรน์ 0-0
21:00 วอร์เรนพอยท์ ทาวน์ 0 - 3 เกล็นโตรัน 0-2

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 แทมปิเนส โรเวอร์ส 2 - 1 ยัง ไลอ้อนส์ 1-0
16:30 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 1 - 1 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล China National Games – Men’s Football

15:00 ปักกิ่ง(ยู20) 2 - 3 ชานซี(ยู20) 0-0
15:00 เสฉวน(ยู20)(N) 2 - 1 หูเบ่ย (ยู20) 2-0
18:30 เหลียวหนิง(ยู20)(N) 1 - 2 เซี่ยงไฮ้(ยู20) 1-0
18:30 ซินเจียง(ยู20)(N) 1 - 2 ซีเจียง ยู20 0-0

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

19:00 ดีซัวกาส เทลเซีย 2 - 1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 1-0
21:00 บันก้า การ์ซได 2 - 3 สปายริส เคานาส 2-1

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

18:00 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 3 - 1 ทวาอาเคอร์ ไอเอฟ 2-0
18:00 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 0 - 2 แอตวิดาเบิร์ก 0-0
18:00 บรอมมาปอจคาร์น่า 0 - 1 เกเฟล ไอเอฟ 0-1
19:00 Haninge 3 - 1 ไอเอฟ ซิลเวีย 1-0
19:00 อัสซีริสก้า ไอเค 1 - 3 ทอร์น ไอเอฟ 1-0
20:00 ลุนด์ บีเค 0 - 2 ลุงสกิล 0-2
20:00 ออสคาร์แชมส์ เอไอเค 1 - 0 ไอเอฟเค มัลโม่ เอฟเค 0-0
21:00 คาร์ลสเตด บีเค 2 - 1 เทบีย์ไอเอส 2-1
21:00 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 2 - 4 เอฟซี ลินโคปิ้ง ซิตี้ 1-0
21:00 ออสเตอร์เลน เอฟเอฟ 0 - 1 สค็อปดี้ เอไอเค 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

17:40 เอลเคเอสลอดซ์ 1 - 2 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 1-1
01:30 โคโรน่า คีลเซ่ 0 - 1 แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:00 ซลูตัสค์ 1 - 4 เอฟซี โกเมล 0-1
19:00 สปุตนิก 0 - 3 เอฟซี รุค เบรสต์ 0-0
21:00 ดินาโม เบรสต์ 0 - 3 สลาเวีย โมซีร์ 0-2
22:59 บาเต้ โบริซอฟ 1 - 0 ชัคห์เตอร์ โซลิกอร์สค 0-0

โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

20:00 Big Bullets FC 1 - 3 อามาซูลู 0-2
20:00 เอฟซี แพลทินัม 0 - 0 Sagrada Esperanca 0-0
20:00 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 2 - 1 Royal Leopards 1-1
20:00 ซานาโก 1 - 0 Akonangui 0-0
20:00 ทัสเคอร์ 3 - 0 Arta Solar FC 2-0
22:00 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 0 - 0 Fovu Baham 0-0
23:10 เอฟซี นูอาดิโบ 2 - 0 Esae FC 0-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

23:15 CS Cerrito(N) 1 - 1 เซอร์โร ลาร์โก 0-0
01:30 วิลล่า เอสปาโนลา 1 - 2 ไอเอ ซูด อเมริกา 0-0

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) 1 - 1 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด 1-0
01:15 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่(N) 0 - 0 อคาเดเมีย กันโตเลา 0-0
03:30 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) 1 - 2 สปอร์ต บอยส์ 1-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 ดอมซาเล่ 2 - 0 รีดอมเลีย 1-0
01:15 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1 - 0 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 1-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 เอ็นบิกาโด เอฟซี 1 - 1 เดปอร์เตส ควินดิโอ 1-1
04:00 อเมริกา เด กาลี 2 - 3 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1-0
06:05 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1 - 3 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน 1-1

โปรแกรมบอล UEFA ยูฟ่า ฟุตบอลหญิง ชิงแชมป์ ยุโรป U19

16:00 รัสเซีย (ญ) ยู19 0 - 0 เยอรมนี (ญ) ยู19 0-0
18:00 ฝรั่งเศส (ญ) ยู19(N) 2 - 0 ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 1-0
22:00 เบลเยียม (ญ) ยู19(N) 5 - 0 สโลวีเนีย (ญ) ยู19 4-0
00:00 เซอร์เบีย (ญ) ยู19 0 - 4 สวีเดน(ญ) ยู19 0-2

โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

20:00 Young Buffaloes 0 - 0 เรด แอร์โร 0-0
20:00 Horseed FC 0 - 1 อาซาม เอฟซี 0-1
20:00 Buffles du Borgou 0 - 0 เฟร์ ราเบท 0-0
20:00 เอเอส คิกาลี 6 - 0 Olympique de Missiri 3-0
20:00 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 FC Dikhil 2-0
21:00 โอราปา ยูไนเต็ด 0 - 0 ม็องกัสปอร์ 0-0
21:30 Diables Noirs 1 - 0 Bumamuru 1-0
22:30 AS Police (Niamey) 1 - 0 ยูเอส เบน กัวเดน 1-0
22:00 Ashanti Golden Boys รอ Bayelsa United

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

18:00 ดาลุ่ม 2 - 1 บี 73 สลาเกลเซ่ 2-0
18:15 IF Lyseng 1 - 0 วอนลอส 0-0
19:00 นาสบี้ รอ เคเอฟยูเอ็ม รอสกิลด์
19:00 บีเค เฟรม 1 - 1 วีเอสเค อาร์ฮุส 1-0
19:00 Young Boys FD รอ แฮร์เลว ไอเอฟ

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 1 - 0 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-0
16:00 โทชิกิ เอสซี 0 - 0 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 0-0
16:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 1 - 0 เอฮิเมะเอฟซี 0-0
17:00 จูบิโล อิวาตะ 1 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 1-0
17:00 มาชิดา เซลเวีย 3 - 3 วี-วาเรน นากาซากิ 0-1
17:00 เอฟซี เรียวเคียว 0 - 1 เธสปา คูซัทสึ 0-1
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0 - 2 เกียวโต แซงก้า 0-1

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0 - 2 เอสเค ลิเซน 0-1
15:15 ทริเน็ค 1 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-0
15:15 ไวสคอป 2 - 3 สปาร์ตาปราก 2 1-1
20:00 โอปาว่า 0 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

22:30 อัล ฮิลาล 3 - 2 อัล อิตติฟาค 1-0
22:45 อัล ฮาเซม 2 - 0 แอ๊บฮา 1-0
00:30 อัล-นาเซอร์(ซาอุฯ) 1 - 4 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 1-1

โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:45 อัล วาเซิ่ล 1 - 1 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1-1
00:00 อัล อาห์ลี ดูไบ 4 - 3 อัล ชาร์จาห์ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

20:00 ชิปป้า ยูไนเต็ด 1 - 3 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 1-1
22:00 บาโรก้า เอฟซี 1 - 0 Sekhukhune United 1-0
22:00 เคป ทาวน์ ซิตี้ 0 - 3 สเตลเลนบอส เอฟซี 0-1
22:00 ไกเซอร์ ชีฟ 1 - 4 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

00:30 มานน์ 0 - 0 ชบับ อลอร์ดอน 0-0

โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก

20:00 Ha Ji lage 1 - 2 จาเบิลช 1-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

21:45 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1 - 1 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-0
00:45 วัลลัซเนีย 1 - 1 ตูตา เดอร์เรซ 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:59 ดิฟาร์ เอล จาดิดา 2 - 1 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 1-0
01:15 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1 - 1 SCCM Chabab Mohamedia 1-0
03:30 คลับ แซลมี 3 - 0 แมคฮาร์บ 2-0

โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก

19:30 ชาบับ ซาเฮล 5 - 0 อัล ซาฟา 2-0
20:00 Al-Hikma 0 - 3 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 0-2

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ดิวิชั่น 2

21:00 ลุชเนีย เคเอส รอ เตอร์บูนี่ ปูเก้

โปรแกรมบอล

20:00 สโลวาน บราติสลาวา บี 2 - 1 พาริซอน บาดิจอฟ 2-1
20:30 MSK Puchov 1 - 2 เอฟเค โคซิค 0-2
20:30 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 3 - 0 สลาโว วีเซลัด 2-0
20:30 ฮูเมนเน่ 1 - 0 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 1-0
20:30 Namestovo 1 - 4 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0-3

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:30 Posusje 1 - 1 รัดนิก บิเยลจิน่า 0-1
22:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0 - 0 เอฟเค เวเลซ 0-0
23:55 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1 - 0 สโลโบดา 0-0
02:10 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 3 - 0 Rudar Prijedor 2-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

17:00 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 3 - 1 ทูเลวิค วิจานดี่ 1-1
20:00 เอฟซี คูเลสซาเล่ 6 - 0 วาปรัส ปาร์นู 0-0
22:59 เลวาเดีย ทัลลินน์ 3 - 0 ทรานส์ นาร์ว่า 1-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:15 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 0 - 0 กัวรานี อาซุนซิยง 0-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

02:30 ลอนดริน่า พีอาร์ 0 - 2 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 0-2
02:30 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 3 - 1 เนาติโก (พีอี) 1-1
05:00 โกยาส 2 - 1 บราซิล เด เปโลตัส 1-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 2 - 3 ธอร์ อคูเรย์รี่ 2-1
21:00 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 0 - 1 ฟจอลเนอร์ 0-0
21:00 เฟรม เรย์จาวิค 6 - 1 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 4-1
21:00 กรินดาวิค 2 - 4 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 1-3

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

21:00 ดินาโม ออโต 1 - 0 เอฟซี ฟลอเรชติ 0-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0 - 0 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-0
05:15 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 0 - 1 อารากัว เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 1 - 1 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 0-0
01:00 บาร์รากัส เซ็นทรัล 1 - 1 กิมนาเซีย จูจุย 0-0
01:00 วิลล่า ดาลมิเน 1 - 0 ซานตา มาริน่า ตันดิล 0-0
01:30 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0 - 1 เดปอร์ตีโบ โมรอน 0-0
02:10 ชาคาริตา จูเนียร์ส 0 - 0 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 0-0
04:10 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1 - 0 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย 3.Liga

15:30 Raca Bratislava 2 - 0 Kalinkovo 1-0
20:00 Spisska Nova Ves 1 - 1 โอเดว่า ลิปานี่ 0-0
20:00 วีทีเจ มาร์ติน 2 - 0 FTC Filakovo 1-0
20:00 Povazska Bystrica 5 - 0 เอฟซี วิออน ซาลาเต โมราฟเซ บี 4-0
20:00 Slovan Duslo Sala 1 - 2 KFC Kalna nad Hronom 0-1

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

06:00 ชาร์ลอต อินดิเพนเดนซ์ 1 - 0 พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์ 0-0
06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 0 - 2 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-1
06:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด เอฟซี 2 0 - 2 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 0-2
06:30 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 1 - 1 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0-1
07:00 ทัลซ่า รัฟเนค 0 - 1 อัสติน โบลด์ 0-1
07:30 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1 - 2 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล เจแปน ดิวิชั่น 1(หญิง)

11:00 ยามาโตะ ซิลฟิด(ญ) 1 - 1 เอ็นจียู นาโกย่า(ญ) 0-0
11:00 สเปรันซา ทากัตสึกิ(ญ) 2 - 1 โยโกฮาม่า เอฟซี เซย์กูลล์ส (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

19:00 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0 - 0 วิดเบิร์ก เอสเอฟ (ญ) 0-0
19:00 ซันดบี้บีเค(ญ) 3 - 2 วาลเด้ (ญ) 2-1

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

16:00 เซตีซู 2 - 2 อักฮซายิก โอรอล 0-0
18:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 2 - 1 อัคโตเบ 2-1
19:00 เอฟเค คัสไป 2 - 1 เอฟเค อะตีราอู 0-0
21:00 เอฟเค อรีส 1 - 1 ออร์ดาบาซี่ย์ 1-0

โปรแกรมบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ

00:00 Burgan SC 0 - 2 อัล คาดเซีย 0-0

โปรแกรมบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

18:00 เพิร์ธ เอสซี 6 - 3 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 5-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 1 - 0 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 0-0
16:15 วิสล่า คราคอฟ (เยาวชน) 0 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 0-0
17:00 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก (เยาวชน) 2 - 1 วอร์ต้า พอซแนน (เยาวชน) 1-1
17:00 เลช พอซนาน (เยาวชน) 1 - 0 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 0-0
19:00 Rakow Czestochowa (Youth) 6 - 0 Zha Buse U19 0-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 อลาจูเรนเซ่ 2 - 2 เอดี ซาน คาร์ลอส 0-1
03:00 จิคาราล เซอร์โคบา 3 - 0 มูนิซิปัล เปเรซ เซเลดอน 0-0

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

07:00 ซีดี ชาลาเตนังโก 1 - 1 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 0-1

โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

22:00 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 1 - 3 แอตเซลล่า 0-1
22:59 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 3 - 1 ซีเอส เพแทนจ์ 1-0
22:59 จิวเนสเซ่ 0 - 2 เรซซิ่ง ยูเนียน 0-0
22:59 FC Wiltz 71 1 - 2 US Mondorf-les-Bains 1-0
00:30 Swift Hesperange 1 - 1 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 1-1

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:00 ซานตา ลูเซีย(N) 1 - 3 ไซเรนซ์ เอฟซี 0-1
00:00 วัลเล็ตตา เอฟซี(N) 0 - 2 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-1
02:00 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 3 - 2 มอลตาเอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:59 เอฟเครูดาร์ 2 - 0 เอฟเคเซต้า 0-0
00:00 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 4 - 2 เอฟเค พ๊อดโกริซา 0-2

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

18:00 ดีลา กอริ รอ ดินาโม บาตูมี
18:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี รอ ดินาโม ทบิลิซี
18:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ รอ ตอร์ปิโด คาตูซี่
18:00 ซามเตรเดีย รอ เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี
18:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ รอ เอฟซี เทลาวี

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

21:00 Brightlingsea Regent 0 - 4 เลเวส 0-2
21:00 คาร์ชาลตั้นแอธเลติกเอฟซี รอ เครย์วันเดอร์เรอร์ส
21:00 เอนฟิลด์ ทาวน์ รอ คิงสโตเนียน
21:00 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 2 - 2 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 1-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง 1st เนชั่นแนล

20:00 Wuustwezel Women 6 - 2 ASE de Chastre (w) 0-0
20:00 เกนท์ บี (ญ) 3 - 2 KSKV Zwevezele (w) 0-0
20:30 เควีเคไทอ์เนน(ญ) 0 - 3 อันเดอร์เลชท์ 2 (ญ) 0-0
21:00 Famkes Merkem Woman 1 - 0 Royal FC Liege (w) 0-0
22:00 เควี เมเชเลน(ญ) 2 - 0 สตองดาร์ด ลีแอช บี(ญ) 0-0
22:00 อาร์เออีซี มงส์(ญ) 2 - 4 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 2 (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

06:00 ซีดี โอลิมเปีย 4 - 0 ซีดี วิตอเรีย 0-0

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

22:59 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1 - 0 แอนติกา จีเอฟซี 0-0
02:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา 1 - 0 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 0-0
04:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 2 - 1 โคบาน อิมเพเรียล 1-1

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เรอัล ซานต้า ครูซ 2 - 1 รอยัล พารี่ เอฟซี 1-1
04:15 ออโรร่า 2 - 0 บลูมมิ่ง 1-0
06:30 นาซิอองนาล โปโตซี 0 - 2 อัลเวย์เรดดี้ 0-2

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 อูเรนเซ่ เอสซี 2 - 0 กวายากิล ซิตี้ 0-0
05:30 เดลฟินเอสซี 1 - 2 โซเซียดัด เดปอร์ติวา ออกาส 1-0

โปรแกรมบอล ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

22:00 อียิปต์ (ฟุตซอล)(N) 1 - 2 อุซเบกิสถาน(ฟุตซอล) 1-1
22:00 กัวเตมาลา(ฟุตซอล)(N) 1 - 4 รัสเซีย (ฟุตซอล) 0-3
00:00 คอสตาริกา(ฟุตซอล) 6 - 2 ลิธัวเนีย(ฟุตซอล) 2-1
00:00 เวเนซูเอล่า(ฟุตซอล)(N) 1 - 1 คาซัคสถาน (ฟุตซอล) 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

20:00 เอฟเค กาบาล่า 5 - 0 ซาบาลี 0-0
22:15 ซีล่า เอฟเค 1 - 1 ซาบาห์ เอฟเค 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

16:00 เอซี มิลาน(เยาวชน) 2 - 2 เอเอส โรม่า(เยาวชน) 2-2
16:00 เวโรน่า (เยาวชน) 0 - 2 เลชเช่(ยู20) 0-1
18:00 ยูเวนตุส(เยาวชน) 1 - 2 นาโปลี(เยาวชน) 1-1
18:00 เปสคารา(เยาวชน) 3 - 4 โตริโน่(เยาวชน) 2-3
20:00 เอ็มโปลี(เยาวชน) 6 - 0 สปอล(เยาวชน) 2-0

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

19:00 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 3 - 2 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 2-0
19:00 มักเดเบิร์ก 1 - 2 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 0-1
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 2 - 1 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 2-1
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 0 - 2 ซวิคเกา 0-1
19:00 ซาบรุคเค่น 3 - 1 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 2-1
19:00 วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค 1 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 1-0

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

17:30 การท่าเรือ เอฟซี 2 - 0 ขอนแก่น ยูไนเต็ด 2-0
18:00 ชลบุรี เอฟซี 3 - 1 หนองบัวลําภู 2-1
18:15 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 0 - 0 ราชบุรี มิตรผล เอฟซี 0-0
18:30 บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด 4 - 0 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

15:15 สลาโว วีเซลัด 0 - 2 เอฟเค คราลุฟ ดวูล 0-1
15:15 เอฟซี ปิเซ็ค 2 - 0 เอสเค มอเตอร์เลต ปราก 0-0
15:15 เอสเค รากอฟนิก 4 - 2 บัลโดซิ คาร์โลวีวารี 1-2
15:15 โลโค ทาวิน 0 - 2 บีเนโซว 0-2
15:15 ฟรีเดค-มิสตัค 2 - 4 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 2-1
15:15 โอโตรโควิซ 2 - 4 บลานส์โค 1-3
15:15 ซิกม่า โอโลมุช บี 2 - 0 เวลเก เมซิริคิ 2-0
15:15 FK Zbuzany 1953 1 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 2 1-1
15:30 เอฟเค พรีเปเร่ 0 - 4 ฮราเดตซ์กราลอเว บี 0-3
16:00 เทปลิซ บี 2 - 2 ยาบโลเนช 2 1-1
20:30 สโลแวน โรซิค 1 - 0 เอฟซี วราทิมอฟ 1-0
20:30 เออเฮิสกี้ บรอด 0 - 1 ยูนิโก้ 0-0
20:30 โซโคล ซิวาไนซ์ 3 - 1 สโลวาน เวลวารี่ 1-1
21:30 จิสครา โดแมซลิซ 3 - 0 เอฟเค ไพรบราม บี 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

21:00 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 2 - 0 มัตล็อค ทาวน์ 1-0
21:00 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 1 - 0 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 1-0

โปรแกรมบอล UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

20:30 อัล ฮัมริยา 2 - 1 อัลจาซิร่า อัลฮัมร่า 0-0
20:30 อัล อราบี 3 - 0 อัล ไทด์ 0-0
20:35 Gulf Heroes FC 0 - 4 ดิบา ฟูไจรัช 0-1

โปรแกรมบอล IFA ไอร์แลนด์เหนือ แชมเปี้ยนชิพ

21:00 บอลบัลลินามัลลาร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 Knockbreda Parish 1-0
21:00 Ballyclare Comrades 1 - 0 นิวรี่ ซิตี้ 0-0
21:00 เดิร์กวิว เอฟซี 3 - 1 มหาวิทยาลัยควีนส์ 0-0
21:00 ดันเดลา เอฟซี 1 - 3 Annagh United 0-3
21:00 อินสติตูเต้ เอฟซี 2 - 1 อาดส์ เอฟซี 0-1
21:00 Loughgall FC 4 - 0 Harland & Wolff Welders 3-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

19:30 Al Khaleej Youths 1 - 2 อัล-อิติฮัด(เยาวชน) 1-1
19:45 อัล-นาเซอร์(เยาวชน) 2 - 0 อัล-จีล(เยาวชน) 0-0
20:00 Arar (Youth) 0 - 2 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) 0-0
20:00 Al-Orubah Youths 0 - 4 อัล-ราเอ็ด(เยาวชน) 0-0
20:15 อุฮุด(เยาวชน) 1 - 1 อัล-ชาบับ(เยาวชน) 1-1
22:25 อัล-ฟาร์ท(เยาวชน) 1 - 0 อัล-เวห์ด้า(เยาวชน) 0-0
22:50 อัล-ทาวอน(เยาวชน) 1 - 0 อัล ทาย(เยาวชน) 1-0
23:10 อัล อาห์ลี(เยาวชน) 1 - 2 อัล-กาดาซิย่า(เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

14:00 เดอะ แกป บีพีแอล 0 - 1 อคาเซีย ริดจ์ 0-1
15:00 เวสต์เทิร์นสปิริท 0 - 2 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
16:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ 1 - 2 เซนต์ จอร์จ วิลเลวอง เอฟซี 1-2
16:05 ทูวอง 2 - 1 บริสเบน เคไนท์ส 2-1

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 0 - 3 บิวาโกะ ชิงะ 0-2
12:00 โอซาก้า เอฟซี 2 - 1 วาสป้า โออิตะ 2-0
13:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 1 - 1 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 0-0
13:00 โยโกกาว่า มูซาชิโน 2 - 3 โซนี่ เซนได 1-1
13:00 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 0 - 1 FC Tiamo Hirakata 0-1

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

20:00 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 0 - 1 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 0-0
00:30 มัคคาบิ ทามร่า 0 - 3 ทีเซียเรีย เคฟร์ กานนา 0-3

โปรแกรมบอล China National Games – Women’s Football

15:00 Olympic women (W)(N) 2 - 1 เจียงซู(ญ) 0-1
15:00 ชานตง(ญ)(N) 0 - 2 เซี่ยงไฮ้(ญ) 0-2
18:30 ชานซี(ญ) 0 - 0 เหลียวหนิง(ญ) 0-0
18:30 ปักกิ่ง(ญ)(N) 1 - 0 เสฉวน(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล AFC Womens Asian Cup Qualifiers

17:00 เนปาล ( ญ )(N) 1 - 2 ฟิลิปปินส์ (ญ) 1-0
22:00 ลาว (ญ) รอ จีน-ไต้หวัน (ญ)

โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก

15:30 วิคตอเรีย พัลเซ่น (ยู 19) 1 - 1 สโลวัคโก้ (ยู 19) 0-0
16:00 เบอโน่ (ยู 19) 1 - 1 ซิกม่า โอโลมุช (ยู 19) 0-1
16:00 เมทีโอปราก(ยู 19) 3 - 2 โอปาว่า (ยู 19) 1-1
16:00 สลาเวีย ปราก (ยู 19) 0 - 1 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ (ยู 19) 0-0
16:00 สปาร์ตา ปราก (ยู 19) 0 - 0 มลาด้า โบเลสลาฟ (ยู 19) 0-0
18:00 ไพรบราม (ยู 19) 1 - 1 บานิค ออสตราว่า (ยู 19) 0-0
18:30 ฟาสตาฟ ซลิน (ยู 19) 0 - 3 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) 0-1
18:30 ปาร์ดูบีตเซ (ยู 19) 4 - 1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า (ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

17:30 โอเดนเซ่ บีเค (ยู 19) 4 - 0 ฮอร์เซนส์(ยู19) 1-0
17:30 เวเจิล (ยู 19) 1 - 4 ซิลเคบอร์ก (ยู 19) 0-2
18:00 บรอนด์บี้ (ยู 19) 1 - 1 อาร์ฮุส เอจีเอฟ (ยู 19) 0-0
18:00 นอร์ดเจลแลนด์ (ยู 19) 2 - 1 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 1-0
18:00 ลิงบี้ เอฟซี (ยู 19) 1 - 1 เอสเบิร์ก (ยู 19) 1-1
18:00 อัลบอร์ก บีเค (ยู 19) 0 - 1 เอฟซี โคเปนเฮเกน (ยู 19) 0-0
18:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 3 - 3 ซอนเดอร์ไจสกี(ยู19) 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

17:15 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 1 - 1 ครีฟบาส 1-1
19:30 โวลิน ลุตส์ค 1 - 0 Vpk Agro Magdalinovka 1-0
21:45 โอโบโลน เคียฟ รอ เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค

โปรแกรมบอล Womans World Cup (Preliminaries) Europe

21:05 เยอรมนี(ญ) 7 - 0 บัลแกเรีย (ญ) 3-0

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก

15:00 อูจเปสต์ ทีอี (ยู 19) 1 - 2 พัสกัสเอฟซี (ยู 19) 1-0
15:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 0 - 0 วิดีโอตอน(ยู 19) 0-0
16:00 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 2 - 3 ดิออสกียอร์ วีทีเค(ยู 19) 1-0
17:00 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 1 - 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 0-1
17:00 Nyirsuli ยู19 1 - 4 วาซาสบูดาเปสต์ (ยู 19) 1-2
18:00 เอ็มทีเค บูดาเปสต์(ยู 19) 3 - 0 เดเบรเซน วีเอสซี (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล บาห์เรน ดิวิชั่น 2

21:30 บาห์เลน เอสซี 0 - 2 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 0-2
21:30 เมลคิยา 2 - 0 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 0-0
21:30 บูไสทีน 0 - 0 อิซ่า ทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 Babrungas 1 - 2 Kazlu Ruda FK Silas 0-0
18:00 FK Minija 1 - 2 ซิอัวลิอาย 1-0
19:00 Vilniaus Baltijos Futbolo Akademija 2 - 2 FK Neptunas Klaipeda 1-0
19:00 Suduva Marijampole II 1 - 0 Atomsfera Mazeikiai 1-0

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 Hungry Lions 2 - 1 โจโม คอสมอส 2-0
20:00 เจดีอาร์ สตาร์ 0 - 1 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 0-1
20:00 รีล คิงส์ 0 - 0 Platinum City 0-0
20:00 ทีเอส สปอร์ติง 0 - 0 มหาวิทยาลัยพริทอเรีย 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 Agia Napa 1 - 1 อนาเกนนิซี่ เอฟซี เดรีเนีย 0-0
22:59 โอแทลลอส อเทียนัว 1 - 1 อัลกิ โอโรกลินี 0-1
22:59 Xylotympou 0 - 1 โอโมเนีย อราดิปปู 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

22:59 ฟลานเดรีย 1 - 1 ซาคาชิสพาส 1-0
01:00 คานัวลาส เอฟซี 0 - 0 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0-0
01:00 โกมูนิกาซิโอเนส 1 - 0 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0-0
01:00 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 0 - 1 อัล คิว ซา 0-1
01:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 0 - 1 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0-0
01:00 ซีเอ ซาน มิเกล 1 - 1 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 0-1
01:00 ยูเอไอ อากุยซ่า 0 - 3 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 0-2

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

15:00 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 1 - 4 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก (ยู 21) 0-1
15:00 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ (ยู 21) 2 - 3 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสสา (ยู 21) 0-2
16:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 3 - 2 FC Mynai U21 2-1
17:00 ดินาโม เคียฟ (ยู 21) 7 - 1 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 4-1
20:00 ลวีฟ(ยู 21) 0 - 4 Metalist 1925 Kharkiv(U21) 0-2

โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 1 - 2 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0-0
01:00 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 7 - 2 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 4-1

โปรแกรมบอล UAE RL

20:30 อัล อิตติฮัด คาลบา (สำรอง) 1 - 3 อัล ไอน์ เอสซีซี (สำรอง) 0-2

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

17:00 อาลูกัส ซีเอฟ 2 - 0 เตเนริเฟ่ 2 2-0
17:00 ยูเนี่ยน วิเอร่า 3 - 0 CD Union Sur Yaiza 0-0
20:45 Avance Ezcabarte 5 - 0 Valle de Egues 2-0
21:00 ซีดี พราวิอาโน 1 - 1 อูรากา 1-0
21:30 เบติ โคซโค เคอี 1 - 0 CD คอร์เตส 1-0
22:00 เอสดี เบียไซน์ 2 - 3 ปาเซ เคอี 0-3
22:00 ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย 0 - 2 ซีอี เมร์คาดัล 0-0
22:00 ซีดี ลากุล โอแนค 2 - 3 บาราคแอลโด ซีเอฟ 1-1
22:00 CD Murense 1 - 1 Son Veri 1-0
22:00 Villacanas 2 - 2 ยูบี คอนเควนเซ่ 0-1
22:30 ยูซีดี บูร์ลาเดส 2 - 0 Murchante 0-0
22:30 เอ็มอาร์เอ นาบาร์รา 1 - 0 ซีดีเบติ โอนัค 0-0
22:30 Atzeneta UE 2 - 1 รีแคมบีออส โคลอน ซีดี 2-1
22:30 ยูดี ซามาโน 1 - 1 คาสโตร 1-0
22:30 CD Gares 2 - 1 ซีดี คอแรลลาโน 0-0
22:45 Villajoyosa 0 - 1 เฮอร์คิวลีส2 0-1
22:59 ซีดี ซูบิซ่า 2 - 1 UDC Txantrea KKE 0-0
22:59 CyDL Jupiter Leones 6 - 1 CD Ribert 2-0
22:59 UD Poblense 1 - 1 คอนสตานเซีย 1-0
22:59 San Jodie 2 - 3 ซีอีแคมโพส 0-1
22:59 ลัวเซเตนเซ่ 0 - 2 ยูดี คอเยเรนเซ่ 0-1
22:59 EG El Palmar 0 - 0 คาราวากา เวอราครูซ 0-0
22:59 CD Cantolagua 4 - 4 CD Huarte 0-0
22:59 บาเลนเซีย ซีเอฟ เม็สตัลยา 4 - 0 CD Olimpic Xativa 1-0
22:59 Torredonjimeno 1 - 0 Intergym Melilla 0-0
22:59 แอตเลติโก เอสตอร์ญ่า 0 - 1 คลับ แอตเลติโก้ เบมบิเบร 0-0
22:59 CD Mirandes B 1 - 0 ซีเอฟ ปาเลนเซีย 0-0
23:30 ยูดี รอตเรต โมลินาล 2 - 1 ซีอี เฟลานิทซ์ 0-0
23:30 Archena Sport 0 - 0 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 0-0
23:30 แอล เอ็นทรียู ซีเอฟ 3 - 1 CD Colunga 0-0
23:30 SD Lenense 1 - 1 กัวดาล 1-0
23:30 ยูดี ซัลตา มัลตาร์ 2 - 0 แอตเลติโก้ ตอเดสซิยาส 1-0
00:00 แอตเลติโก้ ซากัลทิโน 1 - 1 Athletic Torrellano 1-1
00:00 เซบีย่า ซี 2 - 1 ซีดี คาเบเซนเซ 2-0
00:30 ยูเอฟ เบนิกานีม 0 - 0 โอริฮูร่า 0-0
00:30 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 3 - 0 ลา โรด้า ซีเอฟ 0-0
00:30 AD Complutense Alcala 0 - 1 CD Paracuellos Antamira 0-0

โปรแกรมบอล ISR U19

13:00 ฮาโปเอล นอฟ ฮาการิล(ยู19) 1 - 2 ฮาโปเอล อาฟูล่า ยู19 0-1
14:45 มัคคาบี้จัฟฟา คาบิลริโอ (ยู 19) 1 - 1 ฮาโปเอล เพทาห์ ทิควา นาฮัม สเตลมาห์ (ยู19) 1-0
15:00 เบอิตาร์ ทูบรุค(ยู19) 2 - 2 ฮาโปเอล แอ็คเร่(ยู 19) 1-1
15:00 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม (ยู 19) 4 - 0 Hapoel Umm al-Fahm U19 0-0
15:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา(ยู 19) 2 - 1 ฮาโปเอล ริซอน (ยู 19) 0-0
15:00 ฮาโปเอล ไฮฟา ยู19 1 - 1 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ (ยู 19) 0-1
15:00 Ironi Nesher U19 1 - 2 ฮาโปเอล รามัตกาน(ยู19) 0-2
15:00 เบอิตาร์ เยรูซาเล็ม โอเร็น(ยู19) 0 - 3 แอชดอด เอ็มเอส(ยู 19) 0-3
15:15 ฮาโปเอล แอชเคลอน(ยู19) 1 - 2 ฮาโปเอลคริยาด โอโน(ยู 19) 0-1
16:10 มัคคาร์บีไอโรนี่ เคอร์ยาต อตา(ยู 19) 5 - 1 ฮาโปเอลเฮอร์เซอลียา (ยู19) 3-1
16:30 มัคคาบี้ เฮอร์เซอลียา(ยู 19) 3 - 3 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ยู 19) 3-1
17:15 ชิมชอน เทล อาวิฟ รายา(ยู19) 0 - 3 Hapoel Jerusalem Malka U19 0-2
20:00 เซกท์เซีย เนส ทซออนา (ยู 19) 1 - 2 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ยู 19) 0-2
22:30 เอฟซี คาฟร์ กาซิม (ยู 19) 1 - 1 Hapoel Hod Hasharon U19 1-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 อิติเฮด เคมมิสเซ็ท 2 - 3 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 1-1
22:59 ราจา เดอ เบนิ เมลลาล 1 - 0 ชาบับ แอตลาส เคนิฟรา 1-0
22:59 ยูเอสเอ็ม อุจดา 0 - 0 Olympique Dcheira 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 Mazatlan U20 2 - 1 พูมาส ยูนัม(ยู20) 2-1
21:00 ลีออน(ยู20) 2 - 0 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) 0-0
21:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1 - 2 ปาชูก้า(ยู20) 0-0
21:00 โตลูกา(ยู 20) 3 - 1 คลับ อเมริกา (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 0 เซงลีอา แอทเลติค 0-0
22:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 0 - 0 สวีอิยูไนเต็ด 0-0
02:00 ราบัตอาแจ็กซ์ 0 - 2 เซจตัน คอรินเทียนส์ 0-2
02:00 ลิจา แอทเลติก 2 - 2 ซาน กวานน์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 ซีเอสเอฟ สปาร์ตา 1 - 0 เอฟซี เชอร์ริฟ บี 1-0
20:00 Olimp Comrat 3 - 2 FC Sucleia 0-2
20:00 โดรเชีย 2 - 1 FCM Ungheni 0-1
20:00 เอฟซี คาฮูล-2005 0 - 1 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 0-0
20:00 Sporting Trestieni 2 - 0 อิสกร้า สตาลี่ 1-0

โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

17:00 แอดิเลด แพนเทอร์ 5 - 2 สเติร์ทไลอ้อนส์ 1-2
17:00 อดีไลเด้ โคเม็ตส์ เอฟซี 3 - 2 อดิไลเด้ โอลิมปิค 0-1
17:00 คัมเบอร์แลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 0 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด เอฟซี (เยาวชน) 3-0
17:00 โครย์ดอน คิงส์ 1 - 1 อดิไลเด้ ซิตี้ เอฟซี 0-0
17:00 แคมพ์เบลล์ทาวน์ ซิตี้ เอสซี 4 - 0 อดีไลเด้ บลู อีเกิ้ลส์ 3-0
17:00 เมโทรสตาร์ เอสซี 0 - 1 อดีไลเด้ ไรเดอร์ส เอสซี 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U17

20:00 โอเดนเซ่บีเค(ยู 17) รอ ฮอร์เซ่นส์(ยู 17)
20:00 เวเจิล(ยู 17) 1 - 2 ซิลเคบอร์ก ไอเอฟ (ยู 17) 1-0
20:15 ลิงบี้เอฟซี (ยู 17) 3 - 2 เอสเบิร์กเอฟบี (ยู 17) 2-0
20:15 อัลบอร์ก(ยู 17) รอ เอฟซี โคเปนเฮเกน(ยู 17)
20:15 มิดทิลแลนด์(ยู 17) รอ ซอนเดร์ยิสคีย์(ยู 17)
20:30 บรอนด์บี้ ไอเอฟ (ยู 17) 6 - 1 เอจีเอฟอาร์ฮุส(ยู 17) 3-0
20:30 นอร์ดเจลแลนด์(ยู 17) รอ แรนเดอร์สเอฟซี (ยู 17)

โปรแกรมบอล SVK U19 A

16:00 FC Kosice U19 2 - 1 เอฟเค เซเลเซียร์เน่ พ็อดเบรโซว่า(ยู 19) 1-1
16:00 เอฟเค ป๊อบรัด(ยู 19) 0 - 4 ดูกลา บานส์ก้าไบส์ทริคา(ยู 19) 0-1
16:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 2 - 1 สปาตัคเทอร์นาวา(ยู 19) 0-1
16:00 สโลวาน บราติสลาวา(ยู 19) 4 - 1 เอฟซี นิตร้า(ยู 19) 2-0
16:00 เอสซีพี รูซอมเบร็อค (ยู 19) 1 - 3 ดีเอซี ดูนาจสก้าสเตรด้า(ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

17:00 ทาร์ตู เจเค มัก 2 0 - 1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 0-0
17:00 เอฟซี มาร์ดู 7 - 0 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 4-0
17:00 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 3 - 4 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 2-1
17:00 ปาร์นู เจเค 0 - 1 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 0-1

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya

17:00 ดนีโปร โมกิเลฟ 4 - 2 เอฟเค ลิด้า 2-2
19:00 Krumkachy Minsk 0 - 2 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 0-2
21:00 เอฟซี สโลนิม 2017 2 - 4 เอฟเค ออร์ชา 2-0

โปรแกรมบอล ไทย ดิวิชั่น 1

17:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซี 1 - 2 ลำปาง เอฟซี 0-1
17:30 ราชประชา เอฟซี 1 - 1 ตราด เอฟซี 1-1
18:00 สุโขทัย เอฟซี 2 - 1 ลำพูน วอร์ริเออร์ 0-0
19:00 อุดรธานี 3 - 1 เมืองกาญจน์เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 FK Zarkovo 1 - 0 FK Radnicki Sremska Mitrovica 0-0
21:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0 - 1 เอฟเค แรด เบลเกรด 0-0
21:00 Zlatibor Cajetina 0 - 0 FK Loznica 0-0
21:00 IMT Novi Beograd 0 - 0 FK Zeleznicar Pancevo 0-0
21:00 Mladost Novi Sad 1 - 0 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 0-0
00:00 แมควา ซาแบค 2 - 1 อินดิจา 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:00 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 2 - 4 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 2-2

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

19:00 เอฟเค ออดา ริกา 1 - 1 ตูกุมส์-2000 1-1
21:00 Saldus SS/Leevon 4 - 1 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 3-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

14:30 แอดิเลด ฮิลล์ 0 - 1 มอดบูรี่ เจ็ท 0-0
14:30 เวสต์ทอร์เรนส์ เบอร์คาล่า 1 - 0 พารา ฮิลล์ ไนท์ เอสซี 0-0
14:30 อดีไลเด้โคบร้าส์เอฟซี 1 - 1 Eastern United 0-1
14:30 เพลย์ฟอร์ด ซิตี้ แพทริออท 2 - 1 เวสต์ แอดิเลด เอสซี 0-0
14:30 อดิไลเด้วิคตอรี่ 0 - 0 ไวท์ ซิตี้ วูดวิลล์ 0-0
14:30 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 0 - 2 Sportivo Ameliano 0-1
21:00 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0 - 0 สปอตติโว อิเทโน่ 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

21:00 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 2 - 2 KF Fjallabyggdar 2-2
21:00 เควี เวสตูร์แบร์ 2 - 0 Throttur Vogur 1-0
21:00 เคเอฟ ฟยาร์ดาบีกด์ 0 - 3 เลคเนียร์ เอฟ 0-0
21:00 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 0 - 1 วอลซันกูร์ 0-1
21:00 แมกนิ 3 - 1 คาริ อัคราเนส 1-1
21:00 ไออาร์ เรกยะวิก 4 - 3 เรยเนียร ซานเกอร์ได 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย U19

18:00 ND Ilirija Ljubljana U19 2 - 1 เอ็นเค อลูมินิจ (ยู 19) 1-0
18:00 Brinje Grosuplje U19 2 - 2 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่(ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 พีเอสไอเอส เซมารัง(N) 3 - 1 เปอร์ซิราย่า บันดา อเชด 0-0
15:15 บายังการา ซูราบายา ยูไนเต็ด(N) 1 - 0 มาดูร่า ยูไนเต็ด 1-0
18:15 พีเอสเอ็มมากัสซาร์(N) 3 - 1 เปอร์เซบายา สุราบายา 3-1
20:45 บาหลี ยูไนเต็ด(N) 2 - 2 เปอร์ซิบ บันดุง 1-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

17:00 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 3 - 5 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 1-3

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

18:30 เอฟเค ชิกาทอย 0 - 4 เอฟเค กิฟดูวอน 0-2

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

22:59 โบโกตา เอฟซี 1 - 1 เรอัล ซานตานเดร์ 1-0
03:00 ลาเนรอส เอฟซี 1 - 0 Universitario de Popayan 1-0
05:00 บาแรนคิลล่า เอฟซี 2 - 2 คอร์ตูลัว 0-1

โปรแกรมบอล ENG UD1

21:00 เคนดัล ทาวน์ 1 - 2 คลิททีโร 1-0

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

20:00 Bratstvo 07 0 - 4 Pehchevo 0-1
20:00 เอฟเค โคซุส 1 - 2 Belasica Strumica 0-1
20:00 เอฟเค โอโซโกโว 2 - 2 FK Lokomotiva Gradsko 0-0
20:00 คาเมนิคา-ซาซ่า 1 - 0 Detonit Junior 1-0
20:00 FK Sloga 1934 Vinica 2 - 1 โปเบด้า 1-1
20:00 KF Besa Doberdoll 1 - 2 Korab Debar 1-1
20:00 FK Kadino 0 - 0 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 0-0
20:00 เอฟเค โอครีด 2004 0 - 1 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 0-1
20:00 ซิเล็กส์ 2 - 0 Voska Sport 1-0
20:00 KF Veleshta 2 - 1 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0-1

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

19:00 มินยอร์ เพอร์นิค 1 - 1 พีเอฟเค มอนทาน่า 1-0
21:00 เอฟซี ฮีบาร์ 1 - 0 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0-0
21:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 2 - 1 สปาร์ตัก วาร์นา 0-1
21:00 Yantra Gabrovo 2 - 0 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 2-0
22:00 เอฟซี โซโสโพล 4 - 1 Botev Plovdiv II 1-1

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

11:30 ชุนนัมดรากอนส์ 1 - 2 บูโชน เอฟซี 1995 1-0
14:00 กยองนัม เอฟซี 2 - 3 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 2-1
16:30 ปูซานไอปาร์ค 1 - 3 เอฟซี อันยาง 0-0

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

11:00 โยโกฮามา เอสซีซี 0 - 0 มาบาริ เอฟซี 0-0
17:00 ไกนาเร โตโตริ 0 - 2 คาโกชิม่า ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

21:00 โอเอสเต้ 0 - 1 เซา โจเซ่อาร์เอส 0-1
01:00 ฟลอเรสต้า ซีอี(N) 1 - 1 โวลตา เรดอนดา 1-0
03:00 คริคูม่า 3 - 0 มิราสโซล 1-0
03:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1 - 2 ฟิกูเรนเซ่ 0-1
03:00 อัลโต พีไอ 2 - 3 เอสซี เปซานดูปารา 2-2
05:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1 - 0 ปารานา พีอาร์ 1-0

โปรแกรมบอล BRA D4

01:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 1 - 1 ซีเอส เซอร์จิเป้ 1-0
01:00 ซานโต อังเดร 0 - 1 CS Esportivo AL 0-1
01:00 อเมริกา พีอี 1 - 1 Ipojuca AC 0-0
01:00 Caruaru City FC 1 - 1 1 de Maio FC 1-1
01:00 จอยวิลล์ เอสเซ 1 - 1 บันกู 0-0
01:00 Atletico PE 1 - 1 Cabense PE 0-1
02:00 4 de Julho 3 - 0 Penarol AM 1-0
02:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1 - 0 คาเซียส อาร์เอส 0-0
02:00 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 0 - 0 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0-0
03:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1 - 0 บราซิลเลียนเซ่ 0-0
03:00 โบอาร์ เอสปอร์เต้คลับ 1 - 1 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 1-1
04:30 Serrano PE 0 - 3 เปโตรลิน่า พีอี 0-2

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

17:30 จีเคเอสเบลชาโตว์ 0 - 1 เลช พอซนาน 2 0-0
21:00 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 3 - 2 โซกอล ออสโตรดา 2-0
21:00 วิสลา พูลาเว่ 3 - 1 สเตล รุสซ์โซว 1-0
22:00 มอเตรอ รูบิน 3 - 0 การ์บาเนียกราโกล 1-0
22:59 รุช ซอร์ซอฟ 1 - 0 วิกรี่ ซูวอลกี้ 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

17:00 ฟินแลนด์ (ญ) ยู19 1 - 1 สวีเดน ( ญ ) ยู 18 0-0
21:00 โปรตุเกส (ญ) ยู19 0 - 1 ไอร์แลนด์ (ญ) ยู19 0-0
21:00 เอสโตเนีย(ญ) ยู19 3 - 2 ฟาโร ไอซ์แลนด์ (ญ) ยู19 1-2
21:00 โรมาเนีย (ญ) ยู19 1 - 0 มาเซโดเนีย (ญ) ยู19 0-0
22:59 เนเธอร์แลนด์ (ญ) ยู19 7 - 0 เม็กซิโก (ญ) ยู 20 3-0
03:00 เปรู (ญ) 0 - 1 เอกวาดอร์ (ญ) 0-1
06:00 คอสตาริกา (ญ) 1 - 2 ปานามา (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

13:00 นิว ฟาร์ม ยูไนเต็ด 3 - 0 เนอร์เล่ย์ เอฟซี 0-0
15:00 โลแกน เมโทร 3 - 3 อิปสวิช ซิตี้ 0-2
16:00 เอซี คาริน่า 1 - 2 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 0-1
16:00 Slack Creek 0 - 4 ม็อกกิล เอฟซี 0-2

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 Brusque U20 1 - 4 คริคูม่า เอสซี (เยาวชน) 0-2
01:00 โนวู ฮัมบูร์กู อาร์เอส (ยู 20) 2 - 2 เซา โฮเซ่อีซี(ยู20) 0-0
01:00 เซอราโน อาร์เจ (ยู 20) 0 - 3 Petrolina PE U20 0-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

21:00 เบรย์ดาบลิค ยูบีเค (ยู 19) 1 - 2 Fylkir/Ellidi U19 0-1

โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20

13:30 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20)(N) 2 - 2 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 2-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

22:59 UT Cotopaxi รอ ซีดี โคลอน

โปรแกรมบอล WAUS WD1

15:45 Perth SC (w) 0 - 2 Murdoch University Melville FC (w) 0-2

โปรแกรมบอล NOR D4

18:00 สเจลคาวิค 2 - 1 เมลฮิส 1-1
18:00 IL Express 2 - 2 ไวกิ้ง บี 1-2
18:00 ทิลเลอร์ 1 - 0 โวลด้า 1-0
19:00 ฮาลเซ่น 1 - 2 ฮอนฟอสส์ บีเค 0-2
19:00 สเตล โจร์เพลแลนด์ 1 - 2 วีดาล 1-1
19:00 แซนวิเค็น 1 - 3 Lysekloster 1-0
19:00 คราเครอย์ ไอเอล 1 - 0 ฟลินท์ 1-0
19:00 แอสซิเดน 0 - 4 Eik ตอนซ์เบิร์ก 0-1
19:30 ออส เทิร์น 1 - 4 ฟริกก์ 1-4
20:00 บรอดด์ 0 - 0 Djerv 1919 0-0
20:00 ทรอมโซ่ บี รอ ฟินส์เนส
20:00 แมนดาล 1 - 1 ดอน 1-1
20:00 โบโด กลิมท์ 2 1 - 4 นอร์สแตน 0-3
21:00 Toten 3 - 3 เอลเวอร์รัม 0-2
21:00 เเฮนน่า 0 - 2 โซล่า 0-0
21:00 เบียเซ่น 2 - 3 ออรเคล 1-1
21:00 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 1 - 0 Stovner 0-0
21:00 สตอร์ท ไอแอล 1 - 5 FK Fyllingsdalen 0-3
21:00 Gjøvik-Lyn 4 - 1 จีเจลเลอราเซน ไอเอล 1-1
21:00 สเตรนฮาม ไอเอล 2 - 2 เอสเค ทราเอฟฟ์ 0-1
21:00 NTNUI 2 - 0 โมลด์ บี 1-0
22:00 เอฟโยร่า 0 - 3 ลิน ออสโล 0-0
22:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 5 - 0 Rana FK 3-0
22:00 ฟาน่า 3 - 0 Ardal 1-0

โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

00:00 ฮาร์เบอร์วิว 1 - 3 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 0-1
02:30 เวเร ยูไนเต็ด 0 - 0 ทิโวลิ การ์เด้นส์ เจ 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

16:00 ดอร์ทมุนด์ (ยู 17) 3 - 0 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 17) 3-0
16:00 โคโลญจน์ (ยู 17) 2 - 1 อเลมานเนีย อาเค่น(ยู17) 0-0
16:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง(ยู 17) 2 - 4 เอสซี ไฟร์บวร์ก(ยู 17) 0-2
16:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก (ยู 17) 2 - 1 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (ยู 17) 0-1
16:00 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 17) 2 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค (ยู 17) 1-0
16:00 ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี (ยู 17) 1 - 11 ซังค์ เพาลี (ยู 17) 0-3
16:00 รอสต็อก ยู17 1 - 1 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 17) 0-1
17:00 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 17) 3 - 1 เอสวี ดาร์มสตัดท์(ยู 17) 2-0
17:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 17) รอ เอเนอร์กี้ ค็อตบุส(ยู 17)
18:00 มึนเช่นกลัดบัค (ยู 17) 3 - 0 เอสวี ลิพพ์ชตัดท์(ยู 17) 1-0
18:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (ยู 17) 5 - 0 อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ (ยู 17) 5-0
18:00 Wuppertaler SV Borussia U17 0 - 5 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) 0-1
18:00 บาเยิร์น มิวนิค (ยู 17) 2 - 0 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ (ยู 17) 1-0
18:00 Hertha Zehlendorf U17 0 - 2 ไอน์ทรัคท์เบราน์ชไวก์ (ยู 17) 0-1
18:00 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน (ยู 17) 3 - 0 แอร์เบ ไลป์ซิก (ยู 17) 2-0
19:00 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส (ยู 17) รอ เอาก์สบวร์ก (ยู 17)
19:00 เชมนิตเซอร์(ยู 17) 0 - 4 บีเอสซี แฮร์ธ่า เบอร์ลิน (ยู 17) 0-3
20:00 ดินาโม เดรสเดน (ยู 17) 3 - 1 Viktoria Berlin U17 2-1
21:00 เนิร์นแบร์ก (ยู 17) 2 - 2 เอฟซี อิงโกสตั๊ดท์ (ยู 17) 2-1

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

21:30 ยูดี โลโกรนเยส บี 4 - 1 ซีดี โตรเปโซน 1-0
22:00 UD Mutilve 1 - 1 ซีดี อิซาร่า 0-1
22:30 ราซิ่ง ซานตานเดร์ 2 1 - 0 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 0-0
22:59 ยูเนี่ยน แลงเกรโอ 2 - 1 มาริโน่ ลูอันโก้ 2-0
22:59 ยูซี เซียราส 2 - 0 Arenteiro 0-0
23:00 คาดิส 2 0 - 1 คาเซเรโน่ 0-1
01:00 เอร์กูเลส 2 - 1 มัล เมนอร์ 0-1
01:00 ยูดี เมลิลล่า 1 - 3 กรานาดา ซีเอฟ บี 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 แรนส์(ยู 19) 3 - 2 ชาโตรูซ์(ยู 19) 3-0
21:00 นีซ (ยู 19) 2 - 2 เอเอส เบซิเอร์(ยู 19) 1-2
21:00 ทรัวส์(ยู 19) 3 - 0 เอเอสพีทีที ดิฌง (ยู 19) 2-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

16:00 อิงโกลสตัดท์ (ยู 19) 2 - 2 คาร์ลสรูห์เอสซี (ยู 19) 0-0
16:00 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 0 - 3 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต (ยู 19) 0-1
16:00 เอสเอสวี อูล์ม(ยู 19) 2 - 1 ซาร์บรัคเค่น ยู19 1-1
16:00 ไบเออร์เลเวอร์คูเซ่น(ยู 19) 2 - 2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก(ยู 19) 0-1
16:00 ชามนิตเซอร์(ยู 19) 1 - 1 คาร์ล ไซส์ เยน่า (ยู 19) 0-1
16:00 ดินาโม เดรสเดน(ยู 19) 1 - 3 ฮัมบูร์กเอสวี(ยู 19) 0-3
17:00 เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน (ยู 19) 2 - 2 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส (ยู 19) 1-1
18:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (ยู 19) 1 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 (ยู 19) 0-1
19:00 เอฟซี ไฮเดนไฮม์ (ยู 19) 3 - 0 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ยู 19) 0-0
19:00 อาเค่น ยู19 0 - 1 อาร์มีเนียบีเลเฟลด์(ยู 19) 0-0
20:00 เอสวีดาร์มสตัด (ยู 19) 2 - 1 Kassel U19 2-0
20:30 เอสวี ไฟร์บวร์ก (ยู 19) 4 - 3 เฟาเอฟเบสตุ๊ตการ์ต(ยู 19) 1-2

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1 - 1 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 0-1
18:00 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 1 - 1 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 0-1
18:30 ซังค์ เพาลี 2 0 - 2 โฮลสไตน์ คีล 2 0-1
19:00 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 2 - 1 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 1-0
19:00 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1 - 1 เอสวี ลิปสตัดท์ 1-1
19:00 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 3 - 1 โคโลญจน์ (เยาวชน) 1-1
19:00 เอสเฟา สแตรเลน 0 - 4 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-1
19:00 วีกเบอร์ก บีค 1 - 1 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0-0
19:00 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 5 - 0 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2-0
19:00 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 1 - 0 TSV Schott Mainz 0-0
19:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 2 - 2 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 1-1
19:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0 - 2 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 0-2
19:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 1 - 0 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1-0
19:00 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 2 - 1 SC Eltersdorf 2-1
19:00 กรอยเธอร์เฟือร์ธ(เยาวชน) 3 - 0 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 0-0
19:00 เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) 0 - 3 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 0-1
19:00 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 0 - 2 เอฟซี เมมมินเก้น 0-2
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 6 - 0 เอสวี ไซด์ดิ้ง ไฮนิ่ง 2-0
19:00 ฮัมบูร์ก เอสวี (เยาวชน) 2 - 3 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 1-1
19:00 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0 - 1 FC Teutonia 05 0-0
19:15 Wuppertaler 3 - 1 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 2-1
20:00 เอสเอสเฟา จัดเดลฮ์ 2 - 2 บีเอสวี เรห์เด้น 1-0
20:00 โอเบิร์นนูแลนด์ 2 - 1 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 1-1
20:30 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 0 - 1 บาลินเกอร์ 0-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

18:00 จีวาคีล่า เจเค 0 - 0 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 0-0
19:00 คาริเนน โปเจ็ท 2 - 1 วันตา 0-0
19:00 ซัลปา 1 - 1 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 0-0
19:00 แจส พอริ 3 - 2 อิลเวส แทมเปเร่ 2 2-1
20:00 วีไอเอฟเค 1 - 3 โอแอลเอส โอลู 1-1
20:00 พีเอส เคมิ คิงส์ 1 - 5 เจเอส เฮอร์คิวลีส 1-2
20:00 แอตแลนติส 3 - 0 คาพา 0-0
21:00 ทีพีวี แทมเปเร่ 1 - 4 PIF Parainen 1-1
21:00 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 0 - 2 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

21:00 เอฟซี น็องต์ บี รอ อันเดรซัก
21:00 โอลิมปิก ลียง 2 3 - 1 Aubagne 0-0
21:00 ล็องส์ บี 1 - 1 เบลฟอร์ เอเอสเอ็ม เอฟซี 0-1
22:59 อเวเนีย สปอร์ทิฟ เบซิเอร์ 2 - 1 เลปูย ฟุต 43 อูเวอร์เน่ 2-0
22:59 โคโลเมียร์ส 0 - 1 เอฟซี เบอเกอรัก 0-0
22:59 เตรลิสซาค 0 - 0 เล เออบิเยรส์ 0-0
22:59 Canet Roussillon 2 - 0 ชามาเลียเรสเอฟซี 0-0
22:59 มง-เดอ-มาร์ซ็อง 1 - 2 Bourges 0-0
22:59 Grasse 2 - 0 Chasselay M.D. Azergues 1-0
22:59 ไฮอีเรส 1 - 0 Saint-Priest 0-0
22:59 ลียง ดูเชรี่ 0 - 0 GFA Rumilly Vallieres 0-0
22:59 มาริกนาเน่ จีเนค 1 - 0 จูรา ซูด ฟุต 0-0
22:59 โอลิมปิก เดอ มาร์กเซย บี 0 - 1 ตูลง 0-1
22:59 โมนาโก 2 2 - 0 Martigues 1-0
22:59 โกเบลินซ์ 1 - 0 โอแซร์ บี 0-0
22:59 โบบิกนี เอ.ซี. 1 - 0 สต๊าด เดอ แร็งส์ 2 0-0
22:59 เอฟซี เฟลอรี่ 91 0 - 1 เอปินาล 0-1
22:59 Haguenau 0 - 1 บิวแวร์ส 0-0
22:59 St. Maur Lusi 0 - 0 อองตองต์ เอสเอสจี 0-0
22:59 เม็ตซ์ บี 4 - 1 SC Schiltigheim 1-1
22:59 แซง กวองแตง 1 - 2 แซงต์ เจนีเว่ สปอร์ต 0-0
22:59 ชาร์เทรส เอฟซี 2 - 0 พลาเบนเนค 1-0
22:59 Chateaubriant 4 - 0 แซ็ง-มาโล 1-0
22:59 กรานวิลเล 1 - 0 วิเทร 0-0
22:59 แก็งก็อง บี 2 - 3 บลัว เอฟ.41 1-2
22:59 Poissy AS 0 - 1 เซนต์ ไพรวี เซนต์ฮีแลร์ 0-1
22:59 โรโมแรนติน 1 - 1 เอฟซี รูออง 0-0
23:30 อีเซอร์ เอเอส 0 - 0 อองเช่ร์ 2 0-0
23:30 วานส์ 0 - 1 แวร์กซายส์ 78 0-0
00:00 ลอริยองต์ บี 0 - 1 ก็อง 2 0-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

15:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 0 - 2 ยูนิเรีย เดจ 0-1
15:00 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 3 - 1 ดูนาเรีย คาลาราซี 2-1
15:00 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์(N) 6 - 0 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 1-0
15:00 กลอเรีย บูซัว 4 - 1 เมต้าล๊อกโลบูส 2-0
15:00 Unirea Constanta 0 - 6 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-2
21:00 โปลิ ทิมิโซอาร่า 1 - 2 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 1-1

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ - 2.Liga

21:00 Bavois 1 - 3 Bruhl SG 0-1
21:00 เอสซี แชม รอ เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา
21:00 SV Hongg 6 - 0 FC Schotz 0-0
21:00 Koniz 0 - 3 โซล็อตเทิร์น 0-0
21:00 เอฟซี ลูเซิร์น (ยู 21) 1 - 0 ซูก 94 0-0
21:00 โวห์เลน 3 - 0 บาสเซโคร์ท 1-0
21:00 เอฟซี โคโซโวซูริค 3 - 1 ลังเงนทาล 1-0
21:00 บาเดน 6 - 0 เอฟซี บัลเซอร์ 3-0
21:00 FC Eschenbach รอ ลูกาโน่(ยู21)
21:00 เอฟซี กอสเซา 2 - 0 เอฟซี ทุคเกน 0-0
21:00 FC Wettswil Bonstetten 1 - 2 อูซี่ 1-1
22:00 FC Echallens 2 - 3 Monthey 2-1
22:00 เอฟซี เนเทอร์ส 4 - 0 เอฟซี ธูน (ยู 21) 1-0
22:00 US Terre Sainte 0 - 2 เวอแวสปอร์ต 0-2
22:00 Freienbach 3 - 2 เอฟซี เซนต์ กัลเลน (ยู 21) 3-1
22:30 ลาโชฟอนด์ 3 - 0 La Sarraz-Eclepens 2-0
22:30 ทาลวิล 3 - 1 เอฟซี ลินท์ 04 2-1
22:45 เบลลินโซนา 1 - 0 Zurich B team 1-0
00:00 เดเลมอน 1 - 2 FC Munsingen 0-0
00:00 แกรนด์ แลนซี 2 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท (ยู 21) 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

19:30 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค 4 - 3 คุฟซไตน์ 2-1
21:00 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 6 - 0 บิชช็อฟส์โฮเฟิน 2-0
21:00 เอสซี เบรเกนซ์ รอ เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์
21:00 FC Wolfurt 0 - 2 อดมิรา ดอร์นเบิร์น 0-2
21:00 เอทีเอสวี สเตดล์ พารูร่า 1 - 2 วอคลามาร์ค 0-0
21:30 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 2 - 3 น็อยซีเดิล 1-0
21:30 SC Imst 0 - 4 SV Telfs 0-2
22:00 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 1 - 0 SV Stripfing Weiden 0-0
22:00 ยูนิออน กรูเทน 4 - 0 เอฟซี เวลส์ 2-0
22:59 เอสวี คูเคิล 2 - 2 เอสวี เซเคอเคน 2-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

19:00 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1 - 1 ทิซเตด เอฟซี 0-0
19:00 บราแบรนด์ 1 - 0 โคลดิ้ง 0-0
19:00 ฮิลลิร็อด 2 - 0 เอฟเค 2000 2-0
19:00 สคีฟซ์ ไอเค 1 - 4 เอบี โคเปนฮาเกน 0-2

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ 2.Liga

20:00 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 2 - 0 Oygarden FK 1-0
20:30 บราท์เวก 2 - 0 แบรัมเอสเค 1-0
21:00 เฟรม ลาวิค 2 - 3 โนท็อดเด้น เอฟเค 2-1
21:00 สคีด ออสโล 3 - 0 โซต้า 1-0
21:00 ไอสโวล์ด TF 2 - 2 โมสส์ 1-2
21:00 โฟลโร 1 - 2 อัลต้า 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

19:00 Hekimoglu Trabzon 5 - 0 นีเด อนาโดลู เอฟเค 1-0
20:00 ซาริเยอร์ 2 - 1 ตูร์กัสลูสปอร์ 1-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี

20:00 ซานคักเทเป เอฟเค 2 - 3 Kelkit Belediye Hurriyet 1-1
20:00 Halide Edip Adivarspor 1 - 0 Carsambaspor 0-0
20:00 อีร็อกสปอร์ 1 - 1 Dai Lin Jissbon 1-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

42วินาที Dinamo Vladivostok 0 - 0 ซากฮาลินยูซฮ์นอ ซากฮาลินค์ -
13:00 เอฟเค ชิต้า 1 - 2 เอฟซี โอดินต์โซโว 1-1
14:00 SKA Khabarovsk II 4 - 1 สโตรกิโน่ มอสโก 1-0
16:00 เอฟเค อูราล-2 4 - 3 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 3-1
17:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 2 - 1 Baltika-BFU Kaliningrad 1-1
17:00 คิมกี้(สำรอง) 1 - 2 FK Znamya Noginsk 1-1
17:00 Metallurg Vidnoye 2 - 1 คแวนท์ ออบนินส์ค 0-1
18:00 เชลยาบินสค์ 1 - 3 วอลกา อูลยานอฟสค์ 1-0
18:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 0 - 0 ซเวซดา เปียร์ม 0-0
18:00 ซนามย่า ทรูด้า 1 - 2 Olimp-Dolgiye Prudy-2 1-2
18:00 เอฟเค อาร์ยาซาน 1 - 1 FK Fakel Voronezh Youth 1-1
19:00 โนสต้า โนโวทรอย 1 - 1 เอฟเค ทิวเมน 0-1
19:00 Alania-d Vladikavkaz 0 - 2 ลีเจียน ไดนาโม 0-2
19:30 อันจิ มาคัชคาล่า 2 - 0 สปาร์ตัก นาลชิค 0-0
20:00 Kairat Moskva 0 - 6 FC Tver 0-1
20:00 ซาเทิร์นมอสโก 1 - 3 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 0-0
20:00 เอฟซี มูรอม 0 - 1 คาชานก้า มอสโก 0-0
20:00 FK Volna Nizhegorodskaya 0 - 1 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-0
20:00 เซนิต เปนซา 1 - 0 เอฟเค การูก้า 0-0
20:00 โซโคล ซาลาตอฟ 5 - 0 ซัลยุต 4-0
20:00 FK Forte Taganrog 6 - 0 FC Yessentuki 3-0
20:00 FK Kuban Kholding 2 - 1 เอฟเค ไบโอลอก 0-1
20:30 เอฟเค มาฮัชกาลา 3 - 0 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 1-0
21:00 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก รอ Dnepr Smolensk
21:00 ดินาโม บรีอันสค์ 0 - 0 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0-0
21:30 ดรูซบ้า เมย์คอพ 1 - 1 มาชูค- เคเอ็มวี 1-0
22:59 Dinamo Saint Petersburg 1 - 3 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 1-1

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

17:00 ไอเอฟเค โอสเตอร์ชุน 1 - 1 Notvikens IK 1-1
18:00 วาเนอร์สบอร์ก เอฟเค 2 - 5 บีเคฟอร์เวิร์ด 2-2
18:00 Hoganas BK 1 - 2 ซาวีดาเลนส์ ไอเอฟ 0-2
18:30 ทีเลโซ เอฟเอฟ 2 - 4 รินนินเก้ ไอเค 0-0
19:00 อันเจเรด บีเค 3 - 1 อาห์ลาเฟอร์ส ไอเอฟ 2-0
19:00 ไอเค กัวติออส 1 - 3 นอร์ทวาร์มแลนด์ เอฟเอฟ 0-0
19:00 เกรบเบสทาดส์ ไอเอฟ 5 - 2 Yxhults IK 3-1
19:00 ไอเอฟเค คูมลา 3 - 1 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 2-0
19:00 อัสซีริสก้า ยูไนเต็ด ไอเค 3 - 3 ทรอซา วาญแฮราด เอสเค 1-0
19:00 สเมดบี้ เอไอเอส 1 - 1 ฮุดดิ้งเก้ ไอเอฟ 0-0
19:00 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 0 - 2 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 0-1
19:00 โนซาบี้ ไอเอฟ 2 - 3 แร็ปป์ กอล์ฟ 0-1
19:00 เอ็นสเคเด้ไอเค 3 - 0 Sandvikens AIK FK 1-0
19:00 บีเค โอลิมปิค 0 - 0 คาร์ลสโคร์นา เอไอเอฟ 0-0
19:00 คาร์ลเบิร์ก บีเค 2 - 1 เอ็นโคปิ้งก์ 2-1
19:00 เอฟซี โรเซ็นการ์ด 2 - 3 IFK Karlshamn 1-0
19:00 Bergnasets AIK 2 - 1 โบเดน บีเค 2-0
19:00 ไฟร์สกา วิลจอร์ เอฟซี 3 - 0 Storfors AIK 3-0
19:00 Gottne IF 2 - 1 อูเมโอ เอฟซี อคาเดมี 2-1
19:00 Sandviks IK 0 - 0 สเคลเลฟที เอฟเอฟ 0-0
19:00 ทอลสแลนด้าไอเค 0 - 0 เอสไคลสมินเน ไอเอฟ 0-0
19:00 วาร์เบิรกส์ จีไอเอฟ เอฟเค 2 - 2 วาสต้า ฟลอรุนด้า 0-0
20:00 วาร์มโบลเอฟซี 1 - 1 Mjolby AI FF 0-0
20:00 ไอเอฟเค สต็อกซันด์ 2 - 1 คเวนสเวนเด้นส์ ไอเค 2-1
20:00 ไอเอฟเค ฮาสเซิ่ลเฮล์ม 2 - 2 เอฟบีเค บอลข่าน 1-1
20:00 แกมล่า อัพซาร่า เอสเค 1 - 1 สควิลเจโบ เอสเค 0-0
20:00 ซอลเวสเบิร์ก 0 - 1 ฮาสเลโฮล์ม ไอเอฟ 0-0
20:00 ทาฟเดีย ไอเค 1 - 0 Stöde IF 0-0
20:00 ทีจี เอสเค 2 - 1 Froso IF 1-1
20:00 ดลสทอร์ป ไอเอฟ 1 - 5 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 1-3
21:00 Lidkopings FK 1 - 2 ไอเอฟเค ทิดาโฮล์ม 0-0
21:00 คาร์ลสลุนด์ไอเอฟ เฮชเอฟเค 4 - 1 อราเมียสก้า ไอเอฟ 3-1
21:00 FC Arlanda 0 - 4 เอฟซี สต็อกโฮล์ม อินเตอร์เนชั่ลแนล 0-2
21:00 ออนซาล่า บีเค 1 - 3 Husqvarna 0-1
21:30 ไอเอฟเค ลีดิงโก เอฟเค 3 - 2 คังเซ้นเจนส์ ไอเอฟ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 เวสตัน พุด (ญ) 4 - 0 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 2-0
15:00 มิทเชลตัน ( ญ ) 7 - 1 Peninsula Power NPL (w) 3-1
15:15 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 2 - 1 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 1-0
15:30 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 0 - 4 คาปาลาบา(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:00 Chattanooga Red Wolves 3 - 1 นอร์ท แคโรไลนา 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

12:00 แก็บ(สำรอง) 6 - 1 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 1-0
13:00 Western Spirit Reserves 0 - 8 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 0-4
14:00 มหาวิทยาลัยควีนส์แลนด์ เอฟซี (สำรอง) 3 - 1 St George Willawong Reserves 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 สปอร์ติโว่ ด็อก ซูด 1 - 2 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 0-1
01:30 เจนเนอรัลลามาดริด รอ วิกตอรีอาโน่อาเรนาส

โปรแกรมบอล รวันดา National League

19:05 Garhwal Heroes FC 1 - 2 Amagaju 0-2
19:10 Rugende FC 4 - 2 Pepiniere FC 3-1

โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League

17:00 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 2 ทิมพูซิตี้ 1-1

โปรแกรมบอล FFSA WPL

14:30 อดิไลเด้ โคเม็ตส์(ญ) 2 - 0 มหาวิทยาลัยอดิเลด(ญ) 0-0
14:45 West Adelaide (w) 2 - 0 เมโทรโพลิส ยูไนเต็ด (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล FFSA SLR

12:15 เวสต์ทอร์เรนบริเคลล่า (สำรอง) 3 - 0 พารา ฮิลล์ไนท์ (สำรอง) 1-0
12:15 อดีไลเด้ วิกเตอร์ (สำรอง) 0 - 1 ไวท์ ซิตี้ วู้ดวิว (สำรอง) 0-0
12:15 ฟูแล่ม ยูไนเต็ด เอฟซี (สำรอง) 2 - 1 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 1-0
12:15 Adelaide Cobras Reserves 2 - 2 Eastern United Reserves 1-1
12:15 แอดิเลดฮิลส์(สำรอง) 1 - 1 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

01:30 บาซาเนซ 0 - 0 Mar de Fondo 0-0
01:30 โคลอนซีเอฟ 2 - 1 Deportivo Colonia 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:00 Broadbeach United SC (w) 3 - 0 เอซี คาริน่า (ญ) 2-0
15:00 เนอร์เล่ย์ เอฟซี หญิง 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 0-1
15:00 Kangaroo P Rovers (w) 0 - 2 Robina City FC (w) 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์แชมป์ U20

16:00 พีเค-35 วานตา(ยู 20) 1 - 2 GrIFK U20 1-1
17:00 คาโป (ยู 20) 6 - 1 เอชเจเค เฮลซิงกิ(ยู 20) 2-1
18:15 ทีพีเอสตูร์คู(ยู 20) 3 - 0 คาปา (ยู20) 2-0

โปรแกรมบอล กัลกัตตา Football League

16:00 Bhawanipore 2 - 0 โมฮัมเมดัน เอสซี 2-0

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

04:00 อาราเบ้ ยูนิโด้ 0 - 0 Veraguas FC 0-0
06:00 แอตเลติโก้ ชิริกี้ 0 - 1 เทาโร เอฟซี 0-0
06:00 พลาซ่า อมาดอร์ 1 - 1 ซานฟานซิสโก เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล เยอรมันพรีเมียร์ลีก - บาเยิร์น

19:00 SG Barockstadt 4 - 1 Steinbach 1-1
20:00 เอฟซี ฮาเนา 93 0 - 0 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

15:00 วัลท์ติ 1 - 4 PKKU II 0-1
17:00 แทมเปอร์รีน ปิลี่-โทเวอริท 7 - 0 ทีเคที 2-0
18:00 โอพีเอส อูลู รอ ทีพี 47 โตริโน่
18:00 FC Kirkkonummi 0 - 1 ตัวโกลัน เตราส 0-1
18:30 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 2 - 2 ทูลอน ทีเอสโต 1-1
19:00 เอฟซี ไวคิงกิต 3 - 1 คอยพีเอส 0-1
19:00 เอ็นโอพีเอส 1 - 2 แทมเปเร่ ยูไนเต็ด 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 เวสเทิร์น ซูเบอร์ 3 - 1 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 2-0
42วินาที นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 0 - 0 Petone FC -

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:30 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 0 - 0 อ่างทอง เอฟซี 0-0
15:30 กองเรือยุทธการ รอ มาบตาพุด ระยอง เอฟซี
16:00 Pattaya Dolphins Utd 4 - 1 ACDC FC 1-1

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 1 - 0 ลิเบอทาดอร์ เอฟซี 0-0
02:30 ยูเรนา เอสซี 2 - 0 ลาเนรอส เดอ กวานาเร เอฟซี 0-0
02:30 ยารากุยเอฟซี 2 - 1 ทิทาเนส เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

22:59 CD FAS U20 2 - 2 AD Isidro Metapan Reserves 0-0
03:30 CD Chalatenango Reserves 1 - 1 Municipal Limeno Reserves 0-1
05:00 Alianza FC San Salvador Reserves 3 - 1 CD Aguila Reserves 2-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

19:00 SV Kematen 2 - 1 SC Kundl 0-1
21:00 Admira Villach 3 - 1 SVG Bleiburg 2-1
22:00 SV Gussing 0 - 1 UFC Markt Allhau 0-1
00:00 ลีโอเบน รอ เอสวี วิลดอน

โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 มาอูเอ็นซ่าเอสพี 2 - 3 Colorado Caieiras FC 2-1
01:00 Uniao Suzano AC SP 1 - 0 Maua FC 0-0
01:00 Manthiqueira/SP 1 - 2 ECUS 0-2
01:00 เปาลิสต้า รอ Barcelona Esportivo Capela SP
01:00 XV de Jau 2 - 1 Santacruzense SP 0-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

17:00 EBK (W) 1 - 3 โรพีเอส(ญ) 0-0
18:00 Turun Weikot (w) 0 - 4 NJS (w) 0-1
19:00 ทีพีเอส ตูร์คู (ญ) 2 - 0 วีเจเอส วันตา(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยียมลีกสมัครเล่น

00:30 เดสเซล สปอร์ต 3 - 1 Sint-Eloois-Winkel 2-0
01:00 เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช 0 - 0 Royal Knokke 0-0
01:00 KFC Mandel United 1 - 2 URS Lixhe-Lanaye 1-1
01:00 Patro Eisden 0 - 0 Thes Sport 0-0
01:00 เควีเค ไทอ์เนน 2 - 2 โอลิมปิก ชาเลอร์รัว 0-2

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 Jarabacoa FC 1 - 0 โมคา เอฟซี 1-0
05:00 Atletico Pantoja 0 - 1 Atletico Vega Real 0-0

โปรแกรมบอล ชเลสวิกลีกา

19:00 Union Neumunster 0 - 5 Dornbreite Lubeck 0-3
20:00 Eckernforder SV รอ Weiche Flensburg 08 II
20:00 TSV Kronshagen 0 - 1 TSV Bordesholm 0-1
21:00 โอลเดนเบอเกอร์ เอสวี 0 - 2 TSV Pansdorf 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

17:00 สเตล บิเซค 2 - 4 มีดซ์ เลกนิก้า 2 1-2
17:00 Gornik II Zabrze 0 - 1 LKS Goczalkowice Zdroj 0-0
19:00 ZKS Kluczevia 0 - 2 KS Polonia Sroda Wlkp 0-2
19:00 Korona Rzeszow รอ Sokol Sieniawa
19:00 Rekord Bielsko-Biala 0 - 0 โปโลเนีย ไบตอม 0-0
20:00 Unia Skierniewice 3 - 2 MLKS Znicz Biala Piska 1-1
20:00 โกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 2 - 0 GKS Przodkowo 1-0
20:00 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 1 - 0 Wisloka Debica 1-0
20:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 2 - 3 โปกอน เซซิน 2 1-0
20:00 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 1 - 1 Gawin Sleza Wroclaw 1-0
21:00 Wissa Szczuczyn 0 - 0 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 0-0
21:00 Jarota Jarocin 1 - 2 เอลเลน่า โตรัน 0-1
21:00 LKS Wolczanka Wolka Pelkinska รอ Czarni Polaniec
21:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 3 - 1 Pilica Bialobrzegi 1-0
21:00 Swit Skolwin 2 - 1 KP Starogard Gdanski 1-1
21:00 Sokol Kleczew รอ สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
21:00 Avia Swidnik 2 - 2 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1-2
21:30 Lechia Zielona Gora รอ Foto-Higiena Olawa
21:30 Podhale Nowy Targ 1 - 5 Chelmianka Chelm 1-2
21:30 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie รอ เอ็มเคเอส คลูชบ็อค
22:00 Karkonosze Jelenia Gora รอ Warta Gorzów Wielkopolski
22:00 ซาวิสซา เบเดอกอสซ์ 4 - 1 KS Pogon Nowe Skalmierzyce 2-0
22:00 สเตล สตาโลว่า โวล่า 2 - 2 Orleta Radzyn Podlaski 0-0
22:30 Stolem Gniewino 1 - 3 Unia Janikowo 0-2
00:11 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 2 - 1 ลีเชีย โทมาสโซว มาโซวีคกี้ 1-0

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 Buildcon FC 1 - 0 Prison Leopards FC 0-0
20:00 ฟอเรสต์ เรนเจอส์ 4 - 1 Kafue Celtic FC 3-1
20:00 Nkwazi 0 - 1 Green Buffaloes 0-0

โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 วิสาขเอฟซี 1 - 2 เบือง เกต อังกอร์ 0-2
15:30 นากาเวิลด์ เอฟซี 4 - 2 กัมพูชาไทเกอร์เอฟซี 0-0
18:00 สะเวย์ เรียง เอฟซี 1 - 0 พนมเปญ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก

14:35 คูการิค(ยู 19) 2 - 4 FK Rad Belgrade U19 1-1
15:40 วอจ์โวดิน่า(ยู 19) 1 - 1 เอฟเควอซโดวัค(ยู 19) 0-0
15:57 FK Graficar Beograd U19 2 - 1 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล อุรุกวัย U19 ลีก

19:05 Torque U19 2 - 1 ซีเอ ยูเวนตุด(ยู 19) 1-1
21:00 ซานติอาโก วันเดอเรอร์ส (ยู 19) 1 - 0 เพนาโรล (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก กลุ่ม D ลีก

15:15 Marianske Lazne 2 - 2 Tatran Sedlcany 1-0
15:30 Breclav 5 - 0 Polna 3-0
15:30 เอฟเค โคมูตอฟ 3 - 1 SK Mondi Steti 2-1
15:30 เซสเก บูเดโจวิซ 2 7 - 0 FK Jindrichuv Hradec 5-0
21:00 FK Olympie Brezova 4 - 1 SK Slany 1-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

18:00 Tus Dassendorf 4 - 0 SC Concordia Hamburg 2-0
18:00 VFB Hallbergmoos 2 - 2 TSV Schwaben Augsburg 1-1
18:00 เบรเมอร์ เอสวี 5 - 0 OSC Bremerhaven 2-0
19:00 Sportfreunde Dorfmerkingen 0 - 0 เอฟเอสวี 08 บิสซินเก้น 0-0
19:00 Goppinger SV 4 - 1 FC Bruchsal 2-0
19:00 ไอทรัค แบมเบิร์ก 2 - 0 TSV Vatanspor 0-0
19:00 เอสจี ยูเนียน ซันเดอร์ดรอฟ 2 - 0 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 2-0
19:00 ลุดวิกสเฟลเดอร์ เอฟซี 1 - 0 SC Staaken 1-0
19:00 RSV Eintracht รอ FC Mecklenburg Schwerin
19:00 TSV 1880 Wasserburg รอ FC Ismaning
19:00 Brinkumer SV 5 - 1 อีเอสซี กีสเตมานดี 3-0
19:00 ทีเอสจี บัคนัง 4 - 2 FV Ravensburg 2-1
19:00 SGV ไฟร์เบิร์ก รอ SV Linx
19:00 FC Einheit Wernigerode รอ เอฟซี โอเบอร์เลาซิทส์
19:00 VfB 1921 Krieschow รอ SV 1899 Merseburg
19:00 วีเอฟซี พลูเอน 1 - 1 ฮัลเลน 1-1
19:00 MSV Neuruppin รอ Greifswalder FC
19:00 SV Pullach 2 - 2 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 1-2
19:00 TSV Dachau 1865 1 - 2 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 1-2
19:30 เอเอสวี น็อยมาคท์ 1 - 3 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 1-2
20:00 SV Curslack Neuengamme 1 - 2 TSV Sasel 1-2
20:00 Gundelfingen 0 - 1 TSV Landsberg 0-0
20:00 Türkspor Augsburg 0 - 3 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 0-1
20:00 บาเยิร์น โฮฟ 3 - 1 ดีเจเค เจเบนบัช 2-1
20:00 เอฟเอสเฟา มาร์ตินโรดา 3 - 1 SV Blau-Weiss Zorbau 2-0
20:00 SV Rochling Volkling รอ เอสวี เอลเวอร์สเบิร์ก 2
20:00 MSV Pampow 0 - 0 ทีเอสจีนอยสเทรลิทซ์ 0-0
20:00 SV Donaustauf 3 - 0 FC Deisenhofen 2-0
20:00 Rot-Weiss Hadamar รอ บาด วิลเบล
20:30 เอสเอสวีเรอทรินเกน 05 รอ เวลลิงเก้น
20:30 น็อตตินเก้น 2 - 2 ไฟร์เบิร์ก เอฟซี 0-1
20:30 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน รอ เอฟวี เดียฟเฟลน
20:30 FC Speyer รอ FSV Jagersburg
20:30 ทูเอส เมชเทอร์เชียม 1 - 1 วีเอฟอาร์ วอร์มาเตีย วอร์มส์ 1-1
20:30 SV Oberachern 2 - 3 ฟอร์ซไฮม์ 1-2
20:30 ทีเอสจี เฟดเดอเชม 7 - 2 Hertha Wiesbach 3-1
20:30 Hassia Bingen 0 - 3 Engers 0-0
20:30 ไกเซอร์สเลาเทิร์น (เยาวชน) 3 - 1 FC Karbach 1-1
21:00 Arminia Hannover 4 - 2 Freie Turnerschaft Braunschweig 2-0
21:00 1. FC Sand 0 - 2 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 0-1
21:00 เอสซี เฟลเบิร์ท 2 - 0 เอฟเอสวีดุยส์เบิร์ก 0-0
21:00 เอฟเฟา เอ็ปเปลบอร์น 0 - 1 อาร์มีเนีย ลุดวิกส์ฮาเฟ่ 0-0
21:00 สปอร์ทฟรุนเด้ อิสบาชทัล 2 - 2 ทียูเอสโคเบลนซ์ 2-1
21:00 TSV Kottern 4 - 0 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ 2-0
21:00 HSC BW Schwalbe Tundern รอ Eintracht Northeim
21:00 TSV Abtswind 3 - 0 เวิร์ซบวร์ก เอฟวี 1-0
21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 1 - 1 เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง 1-1
22:00 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 5 - 1 ASV Cham 3-0
22:00 MTV Wolfenbuttel 3 - 1 SV Ramlingen Ehlershausen 0-1
22:59 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 1 - 0 Neckarsulmer Sport-Union 0-0
23:30 ไอน์ทรัค เทรียร์ รอ SG 2000 Mulheim-Karlich

โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga

03:00 San Jose Costa Rica 1 - 3 พันตาเรนนัส 1-2

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

04:00 Quiche FC 2 - 1 CSD Amatitlan 1-1
04:00 ซาคาชิสปาส จีที 1 - 1 ซี.เอส.ดี. คอมมูนนิคาซิอองเนส บี 0-1
04:30 เดปอร์ติโวมีชโก 0 - 0 คลับ ออโรร่า 0-0

โปรแกรมบอล บอสเนียเฮอร์เซโก 1 ลีก

21:00 Bratstvo Gracanica 3 - 0 NK Tomislav 3-0
21:00 เอ็นเค ทราฟนิค 1 - 1 NK TOSK Tesanj 1-0
21:00 Rudar Kakanj 1 - 0 FK Igman Konjic 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

18:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 1 ไบรท์ตัน (ยู 23) 1-0
21:00 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 4 - 2 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 1-2

โปรแกรมบอล นิคารากัว Apertura ลีก

04:00 ดิเรียนเกน 1 - 0 HYH Export Sebaco FC 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

20:00 โรอาร์ (ญ) 1 - 1 Ovrevoll Hosle(w) 0-0

โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

11:15 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 1 - 2 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 0-0
11:15 นิวทาวน์อีเกิลส์ 4 - 2 Kingborough Lions Reserves 3-0
11:15 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 1 - 1 บีช ซิตี้ 0-0
11:15 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 1 - 2 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 0-2
11:15 ทารูนา 3 - 1 Glenorchy Knights Reserves 2-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ลีกเอิง 3

19:30 นูร์ดวิก 1 - 0 เดอ ทริฟเฟอร์ส 0-0
20:00 เอเอสดับเบิลยูเอช 0 - 3 โวเลนดัม (เยาวชน) 0-1
20:00 เอ็กเซลซิเออร์ มาสส์ลูอิส 2 - 1 ควิก บอยส์ 1-1
20:00 สปาเคนเบิร์ก 2 - 0 เกลเดอร์สเวเนนดาล วีวี 1-0
20:30 เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 2 - 1 ไรจน์สเบิร์ก บอยส์ 2-0
20:30 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน) 3 - 1 โคซัคเค่น บอยส์ 1-0
20:30 Katwijk 3 - 1 ชีเวนนินเกน 2-1
20:30 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี