บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 15437 ครั้ง

โปรแกรมบอล 17/09/2564

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 เซอร์เคอร์ บรูซ 1 - 2 เคเอเอส ยูเปน 1-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 ซาเกลบี้ ลูบิน 2 - 1 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-1
01:30 เลช พอซนาน 5 - 0 วิสล่า คราคอฟ 2-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 อัลบอร์ก 2 - 0 โอเดนเซ่ บีเค 0-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 2 - 1 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 0-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 เนิร์นแบร์ก 1 - 0 ฮันซ่า รอสต๊อค 0-0
23:30 ชาลเก้ 04 1 - 2 คาร์ลสรูห์ เอสซี 1-1

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 สตารส์บูร์ก 3 - 0 เม็ตซ์ 3-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

01:00 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 1 - 1 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 1-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1 - 0 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0-0
01:00 เอ็นเอซี เบรด้า 1 - 2 เอ็มเมน 1-1
01:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 0 - 3 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 0-1
01:00 โรด้า เจซี 2 - 0 เอฟซี ออสส์ 1-0
01:00 โวเลนดัม 2 - 1 วีวีวี เวนโล 1-1
01:00 อัลเมเร่ ซิตี้ 2 - 4 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 1-1
01:00 เดน บอสช์ 2 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 1-0
01:00 เดอ กราฟสคัป 3 - 1 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-0
01:15 ดอร์เดรชท์ 0 - 1 เอสซี เทลสตาร์ 0-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:10 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 0 - 4 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 0-2

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

02:15 ปอร์ติโมเนนเซ่ 2 - 1 ซานตาคลารา 2-1

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

00:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 3 - 4 คารากูมรัค 3-2
00:00 อัลเตย์สปอร์ 2 - 1 กัซเทป 0-1

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

02:00 เซลต้า บีโก้ 1 - 2 คาดิส 0-2

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

22:59 ไอโอนิกอส 1 - 0 อาริส ซาโลนิก้า 0-0

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

02:00 เอดี อัลคอร์ค่อน 0 - 4 อัลเมเรีย 0-3

โปรแกรมบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี

01:45 ซัสเซาโล่ 0 - 1 โตริโน่ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 1 - 1 ลีดส์ ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

22:59 โคโม 0 - 2 โฟรซิโนเน่ 0-2
01:30 เบรสชา 2 - 2 โครโตเน่ 1-0

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ฉานซี่ แชงเก้นน์ แอธเลติก เอฟซี(N) 2 - 0 ปักกิ่ง ลี่ กง 2-0
18:35 เจ้อเจียง กรีนทาวน์(N) 1 - 0 หนานจิงซิตี้เอฟซี 0-0
18:35 เฮยหลงเจียง ลาวา สปริง(N) 2 - 1 เฉิงตู ซินเฉิง 1-0
18:35 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง(N) 0 - 0 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 0-0

โปรแกรมบอล สวิสคัพ

00:30 Bulle 2 - 2 ลัวซานนี สปอร์ท 0-2
00:30 เอสซี เครียนส์ 0 - 1 เอฟซี ซูริค 0-1
01:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 0 - 1 ลูกาโน 0-0
01:00 Concordia Ihrhove 1 - 4 เซอร์เวตต์ 1-1
01:00 อีเวอร์ดอน 3 - 0 เอฟซี วิล 1900 2-0

โปรแกรมบอล สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ

01:45 อีสต์ สเตอร์ลิง 3 - 0 ฟอร์ท วิลเลียม 1-0
02:00 Cumbernauld Colts 1 - 1 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

23:30 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 1 - 0 รุกห์ วินนีกี้ 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

20:30 ดราว่า 2 - 6 ทริงลาฟ คราน 1-3

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:00 ซีเอส โวลุนทารี 4 - 0 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0
01:00 ราปิด บูคาเรสต์ 1 - 2 กาซ เมตาน เมดิอัส 1-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

22:59 เฟรเดอริเซีย 2 - 4 เฮลซิงกอร์ 0-0
00:00 ลิงบี้ 1 - 1 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

23:10 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 2 - 2 เอฟซี ไลเฟริ่ง 1-2
23:30 เอสเคยู อัมเสตทเทน 1 - 0 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 1-0
23:30 FC Superfund Pasching 2 - 2 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 0-1
23:30 เอสวี ฮอร์น 0 - 1 คัพเฟ่นเบิร์ก 0-1
23:30 ลาฟนิทซ์ 1 - 0 ซังค์ พอลเท่น 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

21:00 โบแร็ค คาแค็ก 2 - 1 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-1
00:00 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 0 - 2 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-2
00:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 3 - 1 โคลูบารา 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

20:00 ทแซร์สโค เซโล 0 - 2 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0-0
22:15 อาร์ดา 3 - 0 พีริน บลากอเยฟกราด 2-0
00:30 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2 - 1 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 2 - 0 เอสเคเอฟซีเรด 1-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

01:00 ดราโกโวลแยค 2 - 2 ริเยก้า 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 นิวทาวน์ เอเอฟซี 1 - 2 อเบอรี่สวิธทาวน์ 0-1

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 ฮราเดตส์กราลอเว(N) 2 - 0 ปาร์ดูบีตเซ 1-0
00:00 ซิกม่า โอโลมุช 1 - 1 บานิค ออสตราว่า 1-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

01:00 Jeunesse Molenbeek 1 - 3 วาสแลนด์ บีเวเรน 1-1

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2

01:45 อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2 - 2 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 1-1

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:00 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0 - 0 เปนาฟิลด์ 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 PAEEK Keryneias(N) 0 - 0 อาริส ลิมาสซอล 0-0

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก

18:45 Lion City Sailors 1 - 1 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ FAI คัพ

01:45 ยูซี ดับลิน 2 - 3 วอเตอร์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-1
01:45 โบฮีเมี่ยนส์ 4 - 0 เมย์นูท ยูนิเวอร์ซิตี ทาว์นเอฟซี 3-0
01:45 เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก 3 - 0 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 1-0
02:00 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 3 - 3 ดันดาล์ค 1-2

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3

00:00 บูโลญจน์ 2 - 3 โชเลท เอสโอ 0-1
00:00 บรูค พีรอนนาส 1 - 0 ชาโตรูซ์ 0-0
00:00 เอฟซี แซมบี 2 - 2 บาสเตีย ซีเอ 1-0
00:00 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 2 - 1 เลอ ม็องส์ 0-1
00:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 2 - 2 อานซี 1-2
00:00 เรด สตาร์ 93 0 - 1 วิลเลฟรองเช 0-1
00:00 เซอด็อง 0 - 0 เกรไตล์ 0-0
00:00 เซเต้ เอฟซี 0 - 0 Stade Briochin 0-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล คัพ

16:00 MS Jerusalem 2 - 1 Hapoel Segev Shalom 2-0

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 1 - 2 ซูดูว่า 0-2

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

22:59 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1 - 1 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

00:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 0 - 1 เอฟเค โคลก้า-บีดียูมินสก์ 0-1

โปรแกรมบอล CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก

20:00 Le Messager Ngozi 0 - 1 Gendarmerie 0-0
20:10 DFC 8e Arrondissement 1 - 0 Galaxy 0-0
22:59 สตาด มาเลียน เดอ บามาโก 3 - 0 AS Sonabel 3-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:30 ซีเอ เรนติสตัส 1 - 2 บอสตัน ริเวอร์ 0-1
06:10 ซีเอ เพนาโรล 0 - 0 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 0-0

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) 2 - 2 เซียนเซียโน่ 0-0
01:15 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) 1 - 6 สปอร์ติ้งคริสตัล 0-3
03:30 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) 0 - 2 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-0
06:00 เอฟบีซี เมลการ์(N) 1 - 1 อินติกัส เดปอร์เตส 1-0

โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

21:00 Al-Ahly Merowe 2 - 0 Atlabara 1-0
00:00 Tshakhuma TM 3 - 0 Futuro Kings 1-0
22:00 Ashanti Golden Boys รอ Bayelsa United

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A

00:00 โรสกิลด์ 4 - 0 Karlslunde IF 3-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

21:30 ดูก้า ปรากซ์ 2 - 3 ไพรบราม 1-2
21:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0 - 1 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0-0
22:59 อัสติ นาดลาเบม 2 - 0 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

22:45 อัล ทาวอน 3 - 5 อัล ราเอ็ด 0-1
22:45 อัล ดาฮัม 1 - 1 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 0-0
00:30 อัล อาห์ลี 1 - 1 อัล ฟาร์ท 1-1

โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:45 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 3 - 2 เอมิเรตส์ คลับ 1-0
21:45 อัจมาน 1 - 1 อัล โอรูบา(เอมิเรตส์) 1-0
00:00 อัล ไอน์ 4 - 1 อิตติฮัต คาลบา 4-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล จาซีรา 0 - 4 อัล ไฟซาลี 0-3
00:30 อัล-จาลิล 0 - 1 อัล ฮุสเซน อีร์บิด 0-0
00:30 อัล แรมธ่า คลับ 1 - 0 ซาฮับ เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก

20:50 อัมม์ ซาลาล 1 - 1 อัล คอร์ 1-0
23:30 อัล-อาห์ลี โดฮา(กาตาร์) 0 - 1 อัล การาฟา 0-0
23:30 อัล วาครา 1 - 1 อัล เรย์ยาน 1-0

โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก

20:00 อัล วัทบา 4 - 0 อัล ฟูโตวา 1-0
20:00 ฮัททีน 0 - 2 เทชริน เอสซี 0-0
20:00 อัล-โชต้าดามัสกัส 0 - 0 อัล อิติฮัด 0-0
20:00 Efrin 1 - 2 อัล ทาลิย่า 1-0
20:00 อัล นาวัล 2 - 1 อัล จาอิส (SYR) 1-0
22:59 อัล วาห์ดา 2 - 1 อัล คารามาห์ 1-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

00:45 Tirana De Namo 1 - 1 เคเอฟ ลาซี 0-0

โปรแกรมบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

15:45 กูชิง เอฟเค(N) 0 - 2 ตรังกานู บี 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

22:30 อัล ฮาล่า(N) 2 - 1 อัล บูไดย่า 1-1
01:00 อัล ริฟฟา(N) 0 - 0 อิสท์ ริฟฟา 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

03:30 เอฟยูเอส ราบัท 1 - 1 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 0-0

โปรแกรมบอล เลบานอน ลิก

19:30 Sporting Club Beirut 0 - 1 Al Akhaahli Alay 0-1

โปรแกรมบอล คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

09:00 ครูซ อาซูล 1 - 4 มอนเทอร์เรย์ 1-3

โปรแกรมบอล

22:00 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 2 - 3 เคเอฟซี โคมาร์โน 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:59 เอฟเค ซาราเยโว 0 - 1 Leotar 0-0
01:00 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 2 - 1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 2-1

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 โอลิมเปีย อาซันซิออง รอ นาซิอองนาล อซุนซิยง
07:15 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0 - 1 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 0-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

02:00 บัสควอ เอฟซี 0 - 0 วิตอเรีย บีเอ 0-0
05:00 กอริติบ้า พีอาร์ 1 - 0 วิลา โนวา 1-0
06:30 คอนฟิแองก้า 2 - 0 แซมปายโอ้ คอเรีย 1-0
07:30 ปอนเต เปรตา 0 - 0 กัวรานี่ เอสพี 0-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:59 CSF Baliti 1 - 2 FC Sfintul Gheorghe 0-2
22:59 ซีเอส เปโตรคุบ 1 - 1 เอฟซี มิลซามี่ 0-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 2 - 1 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 1-1
06:00 ซาโมร่า บารินาส 2 - 1 ทรูจิลลานอส 2-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

21:00 โคเบรซอล 1 - 1 ฮัวชิปาโต้ 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:30 แอดเตริโค ราแฟล่า 1 - 1 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1-0
01:35 ซีเอ บราวน์อโดรกู 1 - 3 Club Atletico Guemes 1-1
02:00 ซานมาร์ติน ซานฮวน 1 - 1 เอลมาโกล 1-0
03:35 นูเอว่า ชิคาโก้ 1 - 2 กิมนาไซ เมนโดซ่า 1-1
07:00 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร(N) 3 - 1 เดปอร์ตีโบ ไมปู 2-0

โปรแกรมบอล คูเวต อิมมิเรต คัพ

00:00 อัล-จาฮร่า 0 - 5 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 0-2

โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ ซามาร่า (เยาวชน) 1 - 0 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 1-0
15:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 1 - 2 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 1-1
16:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1 - 2 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 0-1
16:00 Konopliev Youth 0 - 1 อูฟา (เยาวชน) 0-0
17:00 Khimki Youth 0 - 3 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 0-2
18:00 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 2 - 1 Chertanovo Moscow Youth 1-1
18:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 2 - 2 รูบิน คาซาน (สำรอง) 0-1
19:00 FK Nizhny Novgorod Youth 3 - 1 Strogino Youth 2-1
20:30 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 1 - 0 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

09:00 เดปอร์ติโบ ซาปริสซ่า 1 - 1 Guanacasteca 0-0

โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

01:00 โพรเกรส นีเดอร์คอร์น 3 - 1 Hostert 2-1

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

22:59 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0 - 1 Jezero Plav 0-1

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

00:00 ซีดี มาลากาเตโก 2 - 1 กัวสตาโตยา 2-0

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 0 - 0 รีล โปโตซี่ 0-0
06:30 Real Tomayapo 1 - 1 คลับ กัวบิร่า 0-1

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 3 - 2 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1-0

โปรแกรมบอล ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ

22:00 สเปน (ฟุตซอล)(N) 4 - 2 ญี่ปุ่น(ฟุตซอล) 1-2
22:00 อิหร่าน (ฟุตซอล)(N) 4 - 2 สหรัฐอเมริกา(ฟุตซอล) 3-1
00:00 อังโกล่า (ฟุตซอล)(N) 1 - 4 ปารากวัย (ฟุตซอล) 1-4
00:00 อาร์เจนติน่า(ฟุตซอล)(N) 4 - 2 เซอร์เบีย (ฟุตซอล) 3-2

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

23:30 ลีลล์สตรอม 2(ยู 19) 1 - 2 ฮามคาม ยู19 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

22:00 ซัสเซาโล่(เยาวชน) 0 - 1 เจนัว(เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20

04:30 เบลีซ(ญ) ยู20(N) 6 - 1 กรานาดา (ญ) ยู 20 4-0
04:30 เบอร์มิวดา (ญ) ยู 20(N) 4 - 0 เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์ (ญ) ยู 20 2-0
07:00 เซนต์ลูเซีย ( ญ ) ยู 20(N) 8 - 0 Antigua Barbuda U20 (w) 2-0

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

00:00 ฮาเวลเซ่ 1 - 0 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1-0

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:00 สมุทรปราการ ซิตี้ 3 - 1 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 0-0
18:00 บางกอกกล๊าส เอฟซี รอ เอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

22:59 ฮลูชิน 3 - 0 ดอลนี่ บินิซอฟ 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

01:45 บักซ์ตัน เอฟซี รอ สการ์โบโรห์
01:45 ไวท์บี้ ทาว์น รอ เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์
01:45 วิตตัน อัลเบียน รอ แอทเธอตัน คอลเลียรี่

โปรแกรมบอล UAE Etisalat เอมิเรตคัพ

20:30 ดูบา อัลฮัสซัน 4 - 0 แมสฟุท 3-0
20:30 อัล ทาวอน(เอมิเรตส์) 1 - 0 มาซาฟี่ 0-0
20:30 อัล รัมซ์ 0 - 0 ฮัทต้า คลับ 0-0
20:35 ดูไบ 0 - 5 อัลบาเตห์ 0-3

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

16:30 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 2 - 0 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 1-0
17:15 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 0 - 4 เอฟซี ดิโมนา 0-1
18:30 ฮาโปเอล อิกซาล 0 - 1 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 0-1
18:30 MS Ironi Kuseife 1 - 0 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 0-0
18:30 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 2 - 1 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 1-0
19:00 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 0 - 0 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 0-0
19:00 Hapoel Bueine 1 - 0 ไอโรนี่ เนเชอร์ 0-0
19:30 ฮาโปเอล อิกซาล 1 - 2 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 1-2

โปรแกรมบอล อาร์เมเนียคัพ

18:30 เอฟเค แวน 2 - 2 เซวาน บอย 1-1
22:30 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 1 - 2 เอฟซี พิวนิค 1-0

โปรแกรมบอล AFC Womens Asian Cup Qualifiers

15:00 สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์(ญ) รอ กวม (ญ)
18:00 มองโกเลีย(ญ)(N) 0 - 12 เกาหลีใต้(ญ) 0-7
20:00 เมียนมาร์ (ญ) รอ เลบานอน(ญ)

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

20:30 Alians Lypova Dolyna 4 - 0 เฮอร์กี้-สปอร์ท 1-0
22:30 เมตาลิสต์ คาร์คีฟ 1 - 1 Polissya Zhytomyr 0-1

โปรแกรมบอล Womans World Cup (Preliminaries) Europe

21:00 ลัตเวีย (ญ) 1 - 8 ออสเตรีย(ญ) 1-2
21:00 บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา(ญ) 2 - 3 มอนเตเนโกร(ญ) 2-2
22:00 เบลารุส(ญ) 4 - 1 ไซปรัส (ญ) 2-0
22:00 กรีซ(ญ) 0 - 10 ฝรั่งเศส(ญ) 0-7
22:30 สโลวะเกีย(ญ) 0 - 1 สวีเดน(ญ) 0-1
22:30 อิตาลี(ญ) 3 - 0 มอลโดวา (ญ) 3-0
22:59 รัสเซีย(ญ) 2 - 0 อาเซอร์ไบจาน (ญ) 1-0
22:59 เอสโตเนีย (ญ) 0 - 4 สโลวีเนีย(ญ) 0-2
00:00 โปแลนด์(ญ) 1 - 1 เบลเยียม(ญ) 1-0
00:00 สวิตเซอร์แลนด์(ญ) 4 - 1 ลิธัวเนีย (ญ) 2-0
00:30 โรมาเนีย(ญ) 2 - 0 โครเอเชีย(ญ) 2-0
01:00 อังกฤษ(ญ) 8 - 0 มาซิโดเนีย (ญ) 3-0
01:00 ฮังการี(ญ) 0 - 2 สกอตแลนด์(ญ) 0-1
01:00 ไอร์แลนด์เหนือ(ญ) 4 - 0 ลักเซมเบิร์ก (ญ) 3-0
01:15 เวลส์ (ญ) 6 - 0 คาซัคสถาน(ญ) 2-0
01:45 เนเธอร์แลนด์(ญ) 1 - 1 สาธารณรัฐเช็ก(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

21:00 เอฟเค ทราไก 2 0 - 3 Banga Gargzdai B 0-0
22:00 FK Panevezys-2 1 - 1 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส บี 1-1

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก

20:00 Cape Town Spurs 0 - 1 Uthongathi FC 0-1
20:00 ริชาร์ดส์ เบย์ 0 - 2 แบล็ค ลีโอพาร์ด 0-1

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

22:59 Akritas Chloraka 0 - 1 Asil Lysi 0-1
22:59 เนีย ซาลามิส 0 - 1 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

15:00 ดนีโปร-1 (ยู 21) 4 - 1 Veres Rivne U21 2-1
17:00 Inhulets Petrove U21 0 - 1 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล UAE RL

20:30 คอร์ ฟัคแคน (สำรอง) 0 - 1 อัล นาสเซอร์ (สำรอง) 0-0
20:30 บานิยาส เอสซี (สำรอง) 1 - 4 อัล ด๊าฟร่า(สำรอง) 1-2

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

02:30 ซีดี วาเรีย 4 - 0 CD Agoncillo 1-0
03:00 CD Buzanada 1 - 1 ซีดี ซานต้าเออร์ซูล่า 1-0

โปรแกรมบอล ISR U19

14:00 เอ็มเอสพาร์เดสฮานน่า การ์เกอร์ (ยู19) 2 - 0 Hapoel Iksal Imad U19 0-0
18:00 Maccabi Yavne Shimon U19 3 - 4 แกดน่า เทล อาวีฟ เยฮูด้า(ยู19) 1-1
20:30 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 1 - 3 เบต้า เทล อาวีฟ แบท แยม(ยู19) 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0 - 1 เอเอสเดอ ซาเล่ 0-1
22:59 วิดาด เฟส 1 - 0 เรเนียสแซนเซ่ เซแมมร่า 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 เนกาซ่า (ยู20) 1 - 2 แอตลาส (ยู20) 0-0

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 ฟกูรายูไนเต็ด 3 - 0 เซบบูคเรนเจอร์ 2-0
02:00 เซนต์.จอร์จ 0 - 1 Naxxar Lions 0-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 ดาเซีย-บุยอูคานี 1 - 0 เรอัล ซัคเซส 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

21:00 FK Graficar Beograd 1 - 2 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1-1
21:00 Timok 2 - 0 Kabel Novi Sad 2-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 2 - 2 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0-0
01:45 อินดิเพนเดนเต้ เอฟ.บี.ซี. 0 - 2 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 0-1

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

15:15 เปอเซล่า ลามังกัน(N) 0 - 1 เปอร์ซิต้า ตันเกอรัง 0-0
15:15 ปูซามาเนีย บอร์เนียว เอฟซี(N) 1 - 1 บาริโต ปูเตรา 0-0
18:15 พีเอส ติร่า(N) 2 - 2 เปอร์ซิค เคดีรี่ 1-1

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

21:00 FC Dobrudzha 1 - 3 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 1-1
21:00 Marek Dupnitza 1 - 1 ลิเท็กซ์ โลเวช 1-0
21:00 Septemvri Simitli 1 - 3 สตรัมส์ก้า สลาวา 1-0
22:59 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 4 - 0 Sportist Svoge 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ดิวิชั่น 2

19:30 สลาสค์วรอคลาวน์ 2 2 - 0 KP Calisia Kalisz 0-0

โปรแกรมบอล BRA SPC

01:00 เซา คาเอตาโน่ 1 - 1 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-1
01:00 ยูเวนตุส เอสพี 1 - 0 เตาบาแต 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

16:00 สาธารณรัฐเช็ก (ญ) ยู19 1 - 0 กรีซ (ญ) ยู19 1-0
22:00 ชิลี (ญ) 2 - 2 อุรุกวัย (ญ) 1-1
22:00 กานา (ญ)(N) 0 - 3 แอฟริกาใต้(ญ) 0-1
02:00 บราซิล (ญ) 3 - 1 อาร์เจนตินา (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 เซาเปาโล(ยู 20) 12 - 1 เอสอีอาร์ซี บราซิล(ยู 20) 8-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

02:00 Stjarnan SkinandiU19 5 - 1 ธอร์ตตูร์เรย์ยาวิค (ยู 19) 4-1

โปรแกรมบอล NOR D4

00:45 สตรอมก็อดเซ็ท 2 5 - 1 ออปเซล ฟุตบอล 4-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

00:30 Eimsbutteler TV U19 1 - 1 ซังค์ เพาลี (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

00:00 เอสวี บาเบิ้ลสเบิร์ก 03 4 - 2 เทนนิส โบรุสเซีย เบอร์ลิน 3-1
00:00 ทีเอสวี บุชบัช 2 - 2 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 0-1
00:00 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น 0 - 3 เอสวี เฮล์มสเตเทน 0-1
00:00 อีทีเอสวีไวซ์เชเฟลนบวร์ก 3 - 1 ไฮเดอร์ เอสวี 2-1
00:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1 - 0 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 เอฟซี เอลเวส-คิสเซท(N) 3 - 0 อีพีเอส เอสโป 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส Championnat Amateur

01:00 อ็องกูแลม 3 - 2 มงต์เปลลิเย่ร์ บี 1-1
01:00 ลูอ็องส์ กุยโซ่ซ์ 0 - 0 เฟรซุส แซงต์-ราฟาเอล 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

20:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ 2 - 0 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 2-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

00:00 เอสวี อินส์บรุค 1 - 3 เอสซี ชวาส 1-1
00:00 เอสวี โกรดิก 3 - 3 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน 1-1
00:00 ทีเอสวี เซนต์ โจฮันน์ 0 - 0 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 0-0
00:00 เอสวี วาลส์-กรูนัว 3 - 2 ยูเอสเค อานิฟ 1-1
00:00 ASV Bruck 1 - 1 Traiskirchen 0-1
00:00 ทูส แบด เกียเชนเบิร์ก 0 - 1 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 0-0
00:00 เอสซี คาลสดอฟ 0 - 4 ซานตาอานา 0-2
00:00 SV Spittal 0 - 0 เอสซี ไวซ์ 0-0
00:00 SK Treibach 1 - 6 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี เอเอ็ม 1-5
00:00 ดับบิวเอสซี แฮร์ธ่า เวลล์ 2 - 0 อัลเลอไฮเลเกน 0-0
00:30 เอสซี แมนสดอร์ฟ 1 - 1 เฟริส เวียนนา 1894 0-1
00:30 เวียนเนอร์ เอสซี 0 - 0 FC Andelsbuch 0-0
00:30 Team Wiener Linien 3 - 1 Mauerwerk 1-0
00:30 Worgl Obi SV 1 - 1 เอสวีจี ไรชีเนา 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

00:00 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ 0 - 1 บี 93 โคเปนเฮเกน 0-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

16:30 ไดนาโม บรานัวล์ 3 - 0 FK Spartak Tuymazy 1-0
20:00 เออทิช 1946ออมส์ 1 - 0 Torpedo Miass 0-0
20:00 โรเตอร์ โวลโกกราด บี 2 - 1 สตาฟโรพอล-2009 2-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

00:30 อัสซีริสก้า บีเค 3 - 1 อูลเลเรดส์ 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:30 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 0 - 11 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 0-5

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

03:00 โตรอนโต้ เอฟซี 2 1 - 1 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 0-1
06:00 New England Revolution B 3 - 1 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1-1

โปรแกรมบอล FFSA WPL

15:45 Fulham United (w) 0 - 5 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล FFSA SLR

17:30 ครอยดอน คิงส์ (สำรอง) 0 - 2 แอดิเลด ซิตี้ (สำรอง) 0-2

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

07:00 Herrera FC 1 - 1 คอสตา เดล เอสเต 1-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

22:15 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 2 - 4 เอฟซีเอสพู 0-1
22:15 โปซีท 0 - 1 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 0-0
22:30 KJP 2 - 2 Union Plaani 1-0
22:30 Liry 0 - 6 ฮาพีเค 0-1
22:59 พี ไอร็อต 2 - 1 มาพีเอส มาส์คู 1-1
23:30 TPS Turku II 2 - 0 วีจี 62 1-0
23:40 แอลพีเอส เฮลซิงกิ 1 - 3 เอฟซี ฟินน์ครูด 0-1
00:15 คิงส์ คัวปิโอ 0 - 2 AC Barca 0-1
00:15 เอฟซี เอสพู 2 3 - 3 เอชไอเอฟเค 2 0-1
00:30 เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า 1 - 1 ทีไอพีเอส วันตา 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

14:00 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 3 - 0 ไวราไรปา ยูไนเต็ด 2-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

22:59 SV Gerasdorf Stammer 2 - 2 เอเอสวี 13 เวียนนา 1-0
22:59 เอสเอเค คลาเกนเฟิร์ต 4 - 2 SV Kraig 4-1
22:59 เอสวี ดานูบ 1 - 1 SC Mannsworth 1-0
23:30 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 2 - 2 ATUS Ferach 0-0
00:00 ทีเอสวี น็อยมาคท์ 0 - 3 OTSU Hallein 0-1
00:00 Weinland Gamlitz 3 - 0 SK Furstenfeld 0-0
00:30 FC Deutschkreutz 0 - 2 ASV Siegendorf 0-1
00:30 SC Bad Sauerbrunn 0 - 2 พาร์นดรอฟ 0-0

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 เชค รัสเซล เคซี 0 - 1 พสุนธรา คิงส์ 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

22:00 บอลเทค จีเนีย 2 - 2 Baltyk Koszalin 1-1
22:59 Wikielec 1 - 2 Mamry Gizycko 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง

00:00 ซีเอ อินดิเพนเดนเต้ (ญ) 3 - 1 โรซาริโอ เซ็นทรัล(ญ) 1-1

โปรแกรมบอล อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 เซ็นทรัลเอสปันญ่อล(ยู 19) 2 - 1 ราซิ่ง คลับ เด มอนเตวิเดโอ(ยู 19) 1-0
19:00 ดานูบิโอ(ยู 19) 0 - 1 บอสตัน ริเวอร์ (ยู 19) 0-0
19:00 เรนทิสทัส(ยู 19) 2 - 3 ริเวอร์เพลต (ยู 19) 1-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild

02:00 ออนาบริ๊งค์ โคปาโวกูร์ 2 - 1 Dalvik Reynir 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

23:30 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 0 - 3 SpVgg Ansbach 0-0
00:00 ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ 3 - 0 แวกเกอร์ นอร์ดเฮาเซ่น 1-0
00:30 Wadegesi Heim 2 - 0 TSV Emmelshausen 1-0
00:30 HSV Barmbek Uhlenhorst 2 - 3 Bramfelder SV 2-1
00:30 แฮมม์ยูไนเต็ด 3 - 2 VFL Lohbrugge 0-0
01:00 Fortuna Cologne II 1 - 1 เอฟซี เพสช์ 1956 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

00:00 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 4 - 2 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 23) 3-1
01:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 3 - 3 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 2-3

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 2 - 0 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 0-0
19:00 วัตฟอร์ด (ยู 23) 3 - 1 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Segunda Division

04:00 อินเทล พาจา 3 - 0 Yalmakan FC 3-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga

22:59 เอฟซี ซีสเวส 1 - 3 Aarhus Fremad 2 1-2
00:00 มาเรียไลน์ 3 - 0 ทารูก-พารูก ไอเอฟ 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 ลีกคัพ

01:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 1 - 3 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 1-2

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

23:30 คอลลินส์ทาวน์ 1 - 2 เซนต์ แพทริค ไซ 0-0
01:30 พอร์ทลีชเซ เอเอฟซี 2 - 7 Swords Celtic FC 2-3
01:45 ไลซลิปยูไนเต็ด 1 - 3 Tolka Rovers 1-1
01:45 เซนต์ มอชแทส 2 - 1 Killester Donnycarne 1-1
01:45 มิดเดิลเติ้น เอฟซี 4 - 3 คาร์ริกาไลน์ยูไนเต็ด 4-1
01:45 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 2 - 1 บลูเบล ยูไนเต็ด 2-0
02:00 Larkview Boys 4 - 3 Rush Athletic 2-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ลานุส(สำรอง) 0 - 2 นีเวลล์ส (สำรอง) 0-1
20:00 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 0-0
20:00 ฮูรากัน(สำรอง) 2 - 0 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1-0
20:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 1 - 3 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 0-0
20:00 โคลอน (สำรอง) 0 - 1 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 0-1
20:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1 - 2 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 0-1
22:00 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0 - 0 CA Sarmiento Reserves 0-0
00:00 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 0 - 1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 0-0
01:00 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 1 - 1 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

21:00 ซีเอฟอาร์คลูจ์ 2 1 - 2 FC Somesul Dej 0-1
21:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 2 - 1 เปโตรซานี 0-1
21:00 ซีเอสเอ็ม อเล็กซานเดรีย 0 - 2 CSS Islla Te Nagh 0-1
21:00 พาสคานี 3 - 4 สเตนต้า มิรอสราว่า 1-3
21:00 ดินาโม บูคาเรสต์ 2 2 - 2 ราปิด บูคาเรสต์ 2 2-1
21:00 FC Academica Clinceni II 2 - 1 ซีเอสเอ็ม ฟลาคาร่า โมเรนิ 0-1
21:00 Odorheiu Secuiesc 2 - 0 ACS Sepsi II 1-0
21:00 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 1 - 1 Pobeda Star Bisnov 0-0
21:00 ซีเอสเอ็น ซีตาตี้ เดวา 0 - 2 สโคลาร์เรซิต้า 0-0
21:00 ซีเอสเอ็ม ริมนีคู ซารัต รอ สปอร์ติ้ง ลิสติ
21:00 ฟารุล คอนสแตนต้า II 2 - 0 กลอเรีย โปเปสตี้-ลีออร์เดนี่ 0-0
21:00 ซีเอสซี กิโรด้า 2 - 1 CS Avantul Periam 1-0

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 2nd Division

17:00 เคชเคเมติ ทีอี (ยู 19) 2 - 1 คาโปสวาร์ (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3

20:00 MFA Munkach Mukachevo 1 - 1 LNZ Lebedyn 0-0
20:00 เชอคาสกี้ ดีอินโปร 1 - 3 FK Epitsentr Dunayivtsi 1-2
20:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 2 - 1 คริสตัล 2-1
22:00 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 5 - 0 เอฟซี ซูมี่ 4-0

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

19:00 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 4 - 0 เอฟซี โกเมล(สำรอง) 2-0
19:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 5 - 0 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 1-0
20:00 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 3 - 1 ชัคห์ติยอร์โซลิกอร์ส(สำรอง) 0-1

โปรแกรมบอล

06:00 อินดิเพนเดนเต้ พีเอ 3 - 4 Santos AP 1-2

โปรแกรมบอล

20:00 Royal Muramvya FC 1 - 0 วิทาโล 0-0
20:00 บูจุมบูรา ซิตี้ 2 - 1 ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี 1-1
20:30 Aigle Noir รอ มูซอนกาติ เอฟซี

โปรแกรมบอล

02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 3 - 1 คาล์เด้นเซเอ็มจี 2-1

โปรแกรมบอล

21:00 HNK Sibenik U19 2 - 5 ซาเกร็บ โลโคโมติว่า(ยู 19) 2-2
21:30 เอ็นเค ดิวโกโปลเจ(ยู 19) 5 - 0 บีเยลอวาร์(ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล

00:00 Universidad Catolica del Ecuador Reserves 1 - 1 Orense Reserves 0-0

โปรแกรมบอล

07:40 Deportivo Aldao 0 - 0 Penarol De Rafaela 0-0

โปรแกรมบอล

16:10 เวสต์เทิร์น ไพร์ด 0 - 2 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 0-1
16:30 บริสแบน วูลฟ์ 2 - 4 มิทเชลตัน เอฟซี 1-3

โปรแกรมบอล

18:00 FK Eskhata 1 - 2 CSKA Pamir Dushanbe 0-1
18:00 FC Istaravshan 1 - 0 Faizkand 0-0

โปรแกรมบอล

00:00 Tinex Sencur 9 - 3 NK Svoboda Ljubljana 7-2

โปรแกรมบอล

15:00 BCH Lions 2 - 4 Selenge Press 0-3
18:00 UB Mazaalainuud 0 - 0 เดเรนเอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล

17:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 3 - 1 ฟามาลิเคา(ยู 23) 2-0

โปรแกรมบอล

22:00 Real Juventud San Joaquin 2 - 2 La Pintana Unida 1-1
22:30 Municipal Santiago 3 - 0 Escuela Macul 2-0
01:00 โอซอร์โน 0 - 1 Lota Schwager 0-0
02:00 Club Deportivo Pilmahue 1 - 1 ลิน่าเรส ยูนิโด 0-1
02:00 Deportes Rengo 3 - 0 CD Provincial Ranco 1-0
03:00 Quintero Unido 0 - 0 Municipal Salamanca 0-0
03:00 ซีดี ทราซานดิโน่ เด ลอส แอนเดส 2 - 1 CD Rancagua Sur 2-0

โปรแกรมบอล

08:00 เอฟซี เอดมันตัน รอ Forge FC

โปรแกรมบอล

01:30 อาแฟน ลิโด้ 1 - 2 กอยเตร ยูไนเต็ค 0-0
01:30 แอลลาเนลี 1 - 2 ลันวิท เมเจอร์ 0-1
01:30 ทาฟฟ์ เวลล์ 3 - 0 Undy Athletic 0-0
01:30 พอร์ท ทัลบ็อต 1 - 7 อัมมันฟอร์ด 0-3
01:45 Pontypridd 0 - 0 ไบรตัน เฟอร์รี แอทเลติก 0-0
01:45 เกรสฟอร์ดแอธเลติก 3 - 0 Llangefni Town 0-0

โปรแกรมบอล

21:30 NK Naprijed Hreljin 0 - 1 เนฮาจ 0-0

โปรแกรมบอล

20:00 Bumamuru รอ ฟลามบลัว ดู เซ็นทรี

โปรแกรมบอล

18:00 Hellenic AC 0 - 1 Mindil Aces 0-0

โปรแกรมบอล

22:30 Motorlet PR B 2 - 1 Zlicin 0-0

โปรแกรมบอล

00:00 EC Taveiropolis U20 0 - 4 Operario AM U20 0-1
01:00 เกรมิโอ เอฟบีพีเอ (ยู 20) 2 - 0 บราซิล เดอ เปโลตัส (ยู 20) 0-0
01:00 Dourados AC U20 0 - 0 Aquidauanense U20 0-0
01:00 ซานตา ครูซ พีอี (ยู 20) 6 - 0 Ferroviario do Cabo U20 5-0
01:00 อูเนียว เอบีซี(เยาวชน) 4 - 1 โคเมอเชียลเอฟซี (ยู 20) 1-1
01:30 โกยาส (ยู 20) 7 - 0 Aparecida EC U20 4-0

โปรแกรมบอล

09:00 LA Force 1 - 0 Chicago House AC 0-0

โปรแกรมบอล

01:00 Riachuelo AC 4 - 3 Alecrim Natal RN 1-2
01:00 Visao Celeste 2 - 1 พัลไมรัส อาร์เอ็น 0-0

โปรแกรมบอล

23:10 Sellos Colombianos 3 - 5 E.D.P IND. Medellin 1-2
01:10 Nueva Generacion GCC 1 - 0 CF UC 1-0

โปรแกรมบอล

06:15 CA Universitario Mendoza (W) 5 - 1 Godoy Cruz A (W) 5-1

โปรแกรมบอล

03:00 Union Cocle 1 - 6 SD Atletico Nacional 0-3
04:00 Alianza FC Panama Reserves 1 - 1 UMECIT 1-1
06:00 Sporting San Miguelito Reserves 1 - 2 เทาโร(สำรอง) 1-1
06:00 Atletico Chiriqui Reserves 0 - 0 Universidad de Panama 0-0

โปรแกรมบอล

19:30 Incomati Xinavane 1 - 1 Vilankulo FC 1-0

โปรแกรมบอล

22:59 อโมร่า เอฟซี 0 - 1 Oriental Dragon 0-0
01:30 อูเนียว ไลเรีย 3 - 0 อัลแวร์กา 2-0

โปรแกรมบอล

00:00 แอธเลติก บิลเบา บี 0 - 1 ซาลามังก้า 0-0
00:15 ยูอี แอลลาโกสเตลา 1 - 0 ยูอี คอร์เนลล่า 0-0
02:00 คาสเตลล่อน 0 - 1 แอตเลติโค ซานลูเกโน่ 0-0
02:00 เอซเตรมาดูรา 1 - 0 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 0-0

โปรแกรมบอล 17/09/2564



โปรแกรมบอลAFC Womens Asian Cup Qualifiers, BRA SPC, CAF แชมเปี้ยนส์ ลีก, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, FFSA SLR, FFSA WPL, ISR U19, NOR D4, UAE Etisalat เอมิเรตคัพ, UAE RL, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, Womans World Cup (Preliminaries) Europe, กระชับมิตร, กรีซ เนชั่นแนล A, กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี, กัวเตมา ลาลีกา, กาตาร์ ลีก, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอนคาเคฟหญิง อายุไม่เกิน 20, คอสตาริกา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, คูเวต อิมมิเรต คัพ, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 3A, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, ไทย พรีเมียร์ลีก, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ดิวิชั่น 2, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส Championnat Amateur, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟีฟ่าฟุตซอลเวิลด์คัพ, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Segunda Division, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยูเครน Division 3, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เลบานอน ลิก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 2, สกอตแลนด์ เอฟเอ คัพ, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 2, สวิสคัพ, สวีเดน Div 3 Mellersta, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สิงคโปร์ ลิก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อังกฤษ U23 ลีกคัพ, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินาลีก ผู้หญิง, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อาร์เมเนียคัพ, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิสราเอล คัพ, อิสราเอลลีก, อุรุกวัย U19 ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, แอฟริกาใต้ เฟิรส์ ลีก, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ FAI คัพ, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี U19 2nd Division,