บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 13831 ครั้ง

โปรแกรมบอล 25/07/2564

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1 - 2 โกดอย ครูซ อันโตนิโอ ทอมบ้า 1-0
23:30 ปาโตรนาโต ปารานา 2 - 0 ซาร์เมียนโต้ 1-0
01:45 โรซาริโอ เซ็นทรัล 1 - 0 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0-0
04:00 ริเวอร์เพลท 4 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 2-0
06:15 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 0 - 1 อินดิเพนเดนเต้ 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 เอสวี รีด 2 - 1 ออสเตรียเวียนนา 0-0
22:00 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 1 - 1 โวล์ฟสเบอร์เกอร์ เอซี 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

21:00 อัตเลติโก มิไนโร่ 3 - 0 บาเฮีย บีเอ 0-0
02:00 ฟอร์ตาเลซ่า 1 - 0 บรากันติโน้ 1-0
02:00 ฟลาเมงโก 5 - 1 เซาเปาโล 0-0
04:15 ซานโตส 0 - 1 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-1
04:15 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 2-0
06:30 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 0 - 0 ซิเอร่า 0-0

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

18:30 เมเชเลน 3 - 2 รอแยล อันท์เวิร์พ 0-1
21:00 คลับบรูซ 2 - 2 เคเอเอส ยูเปน 0-0
23:30 อันเดอร์เลชท์ 1 - 3 แซงต์ กิลลุส 1-1
02:00 แซงต์ ทรุยด็อง 2 - 1 เคเอเอ เกนท์ 1-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 ปิแอส กลิวิส 2 - 3 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1-1
22:30 สลาสค์ วรอคลาวน์ 2 - 2 วอร์ต้า พอซแนน 0-1
01:00 โปกอน เซซิน 2 - 0 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

19:00 นอร์ดเจลแลนด์ 0 - 0 อาร์ฮุส เอจีเอฟ 0-0
19:00 แรนเดอร์ส 1 - 1 โอเดนเซ่ บีเค 1-1
21:00 เอฟซี โคเปนเฮเกน 0 - 0 ซิลเคบอร์ก 0-0
22:59 บรอนด์บี้ ไอเอฟ 1 - 1 วีบรอก 1-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ซังค์ เพาลี 3 - 0 โฮลสไตน์ คีล 1-0
18:30 เนิร์นแบร์ก 0 - 0 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 0-0
18:30 เอสเฟาซานด์เฮาเซ่น 0 - 2 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

21:30 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0 - 3 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 0-0
22:59 ครีลย่า โซเวียตอฟ 1 - 2 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-2
00:00 ซีเอสเคเอ มอสโก 1 - 0 เอฟซี อูฟา 0-0

โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

20:30 ไอเอฟเค มารีฮามน์ 0 - 2 อินเตอร์ ตูร์คู 0-0
22:30 ฮอนก้าเอสพู 1 - 1 ลาห์ติ 1-0
22:30 คูพีเอส 1 - 0 อิลเวส แทมเปเร่ 1-0

โปรแกรมบอล เค-ลีก

17:00 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 2 - 5 ซูวอน ซิตี้ 1-4
18:00 แกงวัน เอฟซี 2 - 2 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

09:05 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1 - 1 ฮุสตัน ไดนาโม 1-1
09:10 รีล ซอลต์ เลค 3 - 0 โคโลราโด ราปิดส์ 2-0
09:30 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 2 - 2 แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 1-2
05:00 นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 5 - 0 ออร์แลนโด ซิตี้ 1-0
05:00 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น 2 - 1 มอนทรีออล อิมแพ็ค 1-0
06:40 อินเตอร์ ไมอามี ซีเอฟ 1 - 1 ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 0-0
07:05 ดีซี ยูไนเต็ด 1 - 0 นิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 คัลมาร์ 0 - 1 เยอร์การ์เด้น 0-0
22:30 ฮัมมาร์บี้ 2 - 1 ไอเอฟเคนอร์โคปิ้งเอฟเค 1-1
22:30 ฮัคเค่น 1 - 1 เอล์ฟส์บอร์ก 1-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

19:15 ลูกาโน 0 - 2 เอฟซี ซูริค 0-2
21:30 เอฟซี ซิยง 1 - 2 เซอร์เวตต์ 0-1
21:30 กราสฮ็อปเปอร์ 0 - 2 บาเซิ่ล 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

09:00 เอฟซี เดวิส รอ อคาเดมิก้า เอสซี
11:45 Neerja Modi FA 0 - 2 Zinc Football Academy 0-2
14:00 Brother United FC 1 - 1 Islands United 0-1
15:00 Povazska Bystrica 2 - 1 Jednota Banova 1-0
15:00 วีดีโอตัน เอฟซี 2 5 - 0 เวซสเพรม เอฟซี 0-0
15:00 วาซาส 2 - 2 โซลอคซาร์ 2-0
15:00 Papai Perutz รอ ETO กีโอรี่ 2
15:15 คลูเม็ตซ์ นาด ชิดลิโนว์ 2 - 4 แอดมิร่า ปราฮา 2-0
15:30 โอโตรโควิซ 2 - 1 Povazska Bystrica 1-0
16:00 Rotenburger SV 3 - 2 สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส 0-0
16:00 DEAC 1 - 0 เบเก้ซัคซาบา 1-0
16:00 SGS Essen-Schonebeck 3 - 5 สเปลดอร์ฟ 2-2
17:00 โคลดิ้ง 2 - 0 Silkeborg KFUM 0-0
17:00 สปาร์ตา ปราก (ญ) 2 - 0 สโลวาน บราติสลาวา (ญ) 0-0
17:15 Rajasthan United 3 - 1 Jaipur Elite 1-0
18:00 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ รอ SpVg Wesseling-Urfeld
19:00 Uhlenhorster SC Paloma รอ อัลโตน่า 93
19:00 บาเยิร์น อัลเซนัว 4 - 1 SpVgg Neu-Isenburg 1-0
19:00 แวร์เดอร์ เบรเมน (ญ) 0 - 0 เอเอสเอ อาร์ฮุส (ญ) 0-0
19:00 อาเค่น (ญ) รอ โคโลญจน์ (ญ)
19:00 ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น) 2 - 0 FC Teutonia 05 0-0
19:00 VFL Lohbrugge 2 - 1 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ 0-0
19:00 SV Hemelingen รอ TSV Etelsen
19:30 ซีดี คอสต้า โด ซอล 0 - 0 LD Maputo 0-0
19:30 Ferroviario Beira 0 - 0 Black Bulls 0-0
19:30 เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม 1 - 2 พีเอโอเค ซาโลนิก้า 1-1
19:30 เอ็มเมน 4 - 1 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 1-0
20:00 เอร์ซูรุมสปอร์ บีบี 1 - 2 คอนยาสปอร์ 0-2
20:00 เอสซี ยูเนียน เน็ทเทอทาล 3 - 1 VfL Tonisberg 1-0
20:00 สตุ๊ตการ์ต รอ ดาร์มสตัดท์
20:00 VfB Frohnhausen รอ FC Borussia Droschede
20:00 Bocholt FC 10 - 0 อาร์เอสวี ไมเนอร์ซาเกิน 4-0
20:30 SpVgg Erkenschwick 4 - 0 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 2-0
21:00 กัซเทป 1 - 1 อุมรานิเยสปอร์ 1-1
21:00 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 0 - 2 Zlatibor Cajetina 0-2
21:00 ชักดิดี้ 1 - 3 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 1-1
21:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 1 - 1 ซาบาลี 1-0
21:00 อาแซด อัลค์มาร์ 3 - 0 พานาธิไนกอส 1-0
21:00 Gryf Slupsk 0 - 2 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 0-0
21:00 โปเบด้า รอ เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
21:30 เปสคารา 9 - 0 ASD Spoltore Calcio 2-0
22:00 กาเซียนเท็ป B.B. 2 - 3 ดินาโม เคียฟ 1-2
22:00 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว รอ Crno Buki
22:00 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 3 - 2 Rodange 91 0-0
22:00 Balatonfuredi FC 3 - 2 เซคซาร์ด ยูเอฟซี 1-1
22:00 Egri FC 0 - 3 โมโนริ เอสอี 0-2
22:00 Chateaubriant 1 - 0 โชเลท เอสโอ 0-0
22:00 วาซาส 1 - 3 เปซซี่ เอ็มเอฟซี 1-1
22:00 ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี 1 - 2 ดูเนเจวารอส พีเอเอสอี 0-1
22:05 FC Struga Trim Lum 2 - 0 Gjilani 1-0
22:20 อัล ฮิลาล 3 - 0 MNK FC Ljubljana 0-0
22:20 III. เครูเลติ ทียูอี 1 - 2 อูจเปสต์ 0-1
22:30 Voska Sport รอ โบเรค เวเลส
22:30 บีวีเอสซี 2 - 1 เอฟซี ดาบาส 2-0
22:30 ไนเรกิฮาซา 6 - 0 Senyo Carnifex 3-0
22:30 ทีเอสจี สโปรกโคเวล 1 - 6 Shildon 1-2
22:30 RCO Agde 2 - 3 Balassagyarmat SE 0-0
22:30 มาโกะ 0 - 0 Fuzesgyarmati SK 0-0
22:30 วัค-ดูนาคันยาร์ 2 - 1 Salgotarjani Baratok TC 0-0
22:35 ซาแลร์นิตาน่า(N) 0 - 1 กุบบิโอ 0-1
22:35 Real Esteli (W) 5 - 0 Managua FC (W) 2-0
22:59 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 2 - 2 เลเมีย 2-2
22:59 ซอมบาร์ทยี่ ฮาราดาส 1 - 3 ซิโอฟอค เอฟซี 1-2
22:59 FC Viersen 05 รอ VSF Amern
22:59 อันตัลยาสปอร์ 4 - 1 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 3-0
22:59 โปเบด้า รอ FK Tikves Kavadarci
23:30 โปเบด้า 0 - 0 FK Tikves Kavadarci 0-0
00:00 โปเทนซ่า 0 - 3 ปาแลร์โม่ 0-1
00:00 อนอร์โธซิส ฟามากุสต้า เอฟซี 2 - 0 โดซ่า คาโตโกเปีย 0-0
00:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 2 - 0 เรซซิ่ง เดอ เฟอรอล 1-0
00:00 Aguilas UP 0 - 1 อัลเมเรีย 0-0
00:00 เอสโซลโนกิ เอฟซี 5 - 4 เซกรัล 2-1
00:00 อคูลัส ซีเอฟ 0 - 1 อัลเมเรีย 0-0
00:00 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 2 - 1 เรอัล มาดริด 0-1
00:00 เอเอส โรม่า(N) 5 - 2 เดเบรเซน วีเอสซี 2-1
01:00 Belasica Strumica 0 - 1 เอฟเค โอโซโกโว 0-0
01:30 เบเลซ ซีเอฟ 1 - 0 แอตเลติโก้ มาลากูโน 0-0
01:45 ปอร์โต้(N) 2 - 0 ลีลล์ 0-0
02:00 สปอร์ติ้ง ลิสบอน 3 - 2 โอลิมปิก ลียง 2-1
02:00 เบนฟิก้า 1 - 1 โอลิมปิก มาร์กเซย 1-1
02:30 บาดาโฮซ 0 - 1 ปอร์โต้ บี 0-1
05:00 อาร์เซน่อล รอ อินเตอร์ มิลาน
05:00 เอฟเวอร์ตัน 1 - 1 มิลเลียนนาริออส 0-1
07:56 SpVgg Neu-Isenburg 1 - 1 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล การแข่งขันฟุตบอลโอลิมปิกชาย

14:30 อียิปต์ (ยู 23)(N) 0 - 1 อาร์เจนติน่า(ยู23) 0-0
15:00 ฝรั่งเศส(ยู23)(N) 4 - 3 แอฟริกาใต้ (ยู23) 0-0
15:00 นิวซีแลนด์ (ยู 23)(N) 2 - 3 ฮอนดูรัส (ยู23) 1-1
15:30 บราซิล (ยู 23)(N) 0 - 0 ไอวอรี่โคสต์ (ยู 23) 0-0
17:30 ออสเตรเลีย (ยู 23)(N) 0 - 1 สเปน (ยู23) 0-0
18:00 ญี่ปุ่น(ยู23)(N) 2 - 1 เม็กซิโก (ยู 23) 2-0
18:00 โรมาเนีย ยู23(N) 0 - 4 เกาหลีใต้(ยู 23) 0-1
18:30 ซาอุดิอาระเบีย(ยู 23)(N) 2 - 3 เยอรมนี (ยู 23) 1-2

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

15:30 หวูฮั่น เอฟซี(N) รอ เหอเป่ย เอฟซี
17:30 เซี่ยงไฮ้ พอร์ท(N) รอ เทียนจิน ไทเกอร์
19:30 ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) รอ เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

19:00 ฟลินท์ 1 - 2 เฟรม ลาวิค 1-0
20:00 Stovner 2 - 5 โกรลุด 1-1
20:00 สเจลคาวิค 1 - 4 โมลด์ 0-1
20:20 ฮาร์สตัด 2 - 0 เมลโบ 1-0
21:00 ออปเซล ฟุตบอล 0 - 2 สคีด ออสโล 0-1
21:00 ยูลเลิร์น เอฟซี 3 - 1 อัสเคอร์ 0-1
21:00 โลเรนสโคก 1 - 2 สตรอมเมน 1-0
21:00 ไนเบิร์กซุนด์ ไอเอล ไทรซิล 0 - 1 รัวฟอส 0-1
21:00 ฮอนฟอสส์ บีเค 0 - 2 สตรอมก็อดเซ็ท 0-1
21:00 Orn-Horten 1 - 2 อุลเลนซาเกอร์ คีซ่า ไอเอล 1-0
21:00 Lysekloster 1 - 2 อาซาเน่ ฟุตบอล 0-1
21:00 เอสเค ทราเอฟฟ์ 0 - 4 อาเลซุนด์ เอฟเค 0-2
21:00 สเตรนฮาม ไอเอล 2 - 4 ออรเคล 1-2
21:00 เวอร์ดัล 0 - 6 นาร์โด เอฟเค 0-2
21:00 Rana FK 1 - 4 โบโด กลิมท์ 1-0
21:15 ลิน ออสโล 0 - 4 วาเลเรนก้า 0-2
22:00 คราเครอย์ ไอเอล 0 - 3 เฟรดริกซ์สตรัด 0-0
22:59 ควิด ฮอลเด้น 0 - 2 ชาร์ปบอร์ก 08 0-1
22:59 เรดดี้ 4 - 0 Grei 4-0
22:59 บรัมมันดาล 1 - 2 ฮามคาม 0-1
22:59 เวสฟอสเซ็น 1 - 3 โมสส์ 1-2
22:59 แอสซิเดน 0 - 3 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ 0-1
22:59 ฮาลเซ่น 1 - 5 โนท็อดเด้น เอฟเค 1-2
22:59 พอร์ส เกรนแลนด์ 1 - 4 ซานเดฟยอร์ด 0-0
22:59 ดอน 1 - 2 เอฟเค เจิร์ฟ 0-0
22:59 โซล่า 1 - 0 แมดล่า ไอเอล 1-0
22:59 สเตล โจร์เพลแลนด์ 2 - 3 ไวกิ้ง เอฟเค 0-1
22:59 Akra 2 - 2 วาร์ด ฮอเกซุนด์ 1-2
22:59 แซนวิเค็น 1 - 1 FK Fyllingsdalen 0-1
22:59 ออส เทิร์น 2 - 6 Oygarden FK 0-3
22:59 เบียเซ่น 3 - 3 เรนเฮล์ม ไอแอล 2-2
22:59 เมลฮิส 0 - 7 โรเซนบอร์ก 0-1

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

21:00 เซนต์ เมียร์เรน 2 - 0 แพททริค ทริสเทล 1-0
23:15 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1 - 0 อินเวอร์เนสส์ 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม คัพ

21:00 Tollembeek 0 - 3 Dendermonde 0-0
21:00 Helson Helchteren 2 - 3 Racing Mol Wezel 0-0
21:00 Bossiere 2 - 2 Fernelmont-Hemptinne 0-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

22:00 Bohumin 1 - 0 Detmarovice 0-0
22:00 สลาวอยโอลิมเปีย 1 - 3 Sumperk 0-1
22:00 Kozlovice 4 - 0 เฮอร์มานิเซ 1-0
22:00 เอเอฟซี ฮุมโปเลซ 1 - 1 Slavoj Polna 1-0
22:00 Polanka nad Odrou 3 - 0 ดอลนี่ บินิซอฟ 0-0
22:00 Stara Rise 0 - 5 เอสซี ซนอย์โม 0-2
22:00 FC Strani 3 - 2 Breclav 0-1

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 2 - 1 รุกห์ วินนีกี้ 2-0
23:30 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 3 - 0 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0-0
23:30 ซอร์ย่า ลูแฮงส์ 0 - 1 พีเอฟซี โอเล็คซานเดรีย 0-1

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

19:15 เอฟซี วิล 1900 2 - 3 วาดุซ 1-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

22:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 4 - 0 ออร์ไกร์ท 2-0
22:00 ไอเอฟเค วาร์นาโม่ 1 - 0 วาซาลุนด์ ไอเอฟ 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:30 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 2 - 0 กาซ เมตาน เมดิอัส 0-0
01:30 สเตอัว บูคาเรสต์ 4 - 1 ซีเอส คราอิโอว่า 3-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

20:00 ไนโคบิ้ง เอฟซี 1 - 2 ลิงบี้ 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

15:30 ออสเตรีย ลัสเตนัว 2 - 1 กราเซอร์ เอเค 1-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

23:55 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 2 - 4 บัซคา โทโพลา 1-2
02:00 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0 - 2 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:45 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 2 - 4 ซีเอสเคเอ โซเฟีย 0-1
01:00 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1 - 3 โดโกเรต์ส รัซกราด 0-1

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

22:00 ซีมปิน ไมชาโลวี 4 - 1 ดูนาจสก้า สเตรด้า 3-0
22:59 เอ็มเอสเค ซิลิน่า 3 - 0 เอสเคเอฟซีเรด 2-0
01:00 สปาร์ตัค เตอร์นาว่า 2 - 0 Sokol Dolna Zdana 1-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

23:55 ริเยก้า 2 - 0 อิสทรา 1961 พูลา 0-0
02:00 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 1 - 2 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 1 - 0 เทปลิเซ่ 0-0
21:00 สโลวาน ลิเบอเรช 0 - 1 สโลวัคโก้ 0-1
21:00 เอฟซี วิคตอเรีย พัลเซ่น 2 - 1 มลาด้า โบเลสลาฟ 2-0
00:00 ฟาสตาฟ ซลิน 0 - 1 สลาเวีย ปราก 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 ชีวาส กัวดาลาจาร่า 1 - 2 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 0-1
00:00 พูมาส ยูนัม 0 - 0 อัตลาส 0-0
07:05 มอนเทอร์เรย์ 1 - 1 พูอีบลา 0-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย คัพ

16:00 Jednota Sokol Chocholna 2 - 4 โนวี่เมสโต 0-2
22:00 PFK Piestany 1 - 5 OFK Trebatice 1-1
22:00 TJ Visnove 0 - 3 Jawornik malkoff 0-0
22:00 โลโคโมติว่า โคซิเช 1 - 0 Gelnica 1-0
22:00 Horna Krupa 0 - 0 MFK Vrbove 0-0
22:00 Velka Lomnica 5 - 2 เอฟเค เลโวก้า 1-1
22:00 TJ Druzstevnik Besenov 1 - 1 FK Nove Zamky 0-1
22:00 Topolcany 0 - 4 Solcany 0-3
22:00 TJ Tatran Chlebnice 1 - 0 Tvrdosin 0-0
22:05 Ofk Slovan Poproc 1 - 7 MFK Spartak Medzev 1-3
22:30 FC Slovan Casta 3 - 4 SK Svaty Jur 1-3
22:30 Fk Karpaty Limbach 1 - 3 โตมาซอฟ 0-0
22:30 FO SK Lozorno 0 - 2 OSK Lab 0-2
22:30 MSK Kralova pri Senci 0 - 1 เอสเอฟเอ็ม เซเนค 0-1
22:30 NMSK 1922 Bratislava 1 - 4 ดูนาจสก้า ลูซน่า 1-1
22:30 Slovan Vinicne 0 - 0 SK Vrakuna Bratislava 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

00:00 เลคเนียร์ เรกยะวิก 0 - 1 เคเอ อคูเรย์รี่ 0-1
00:00 อัคราเนส 0 - 3 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0-1
02:15 เคฟลาวิค 2 - 0 เบรย์ดาบลิค 1-0
02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 3 - 2 เซนจาร์นาน การ์ดาแบร์ 1-1
02:15 เอชเค โคปาโวกค์ 0 - 3 วาลูร์ เรย์ยาวิค 0-1

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 1 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ FAI คัพ

17:00 Killester Donnycarne 1 - 0 Usher Celtic 0-0
20:00 ครูมลิน ยูไนเต็ด 1 - 2 เซนต์ มอชแทส 0-2
20:00 ลิฟฟีย์ เพลียส์ 0 - 0 โคห์บ รัมเบลอ 0-0
20:00 Treaty United 0 - 0 ดันดาล์ค 0-0
21:00 วิทยาลัยคอรินเทียนส 0 - 5 โบฮีเมี่ยนส์ 0-2
22:59 สลิโก โรเวอร์ส 2 - 3 คอร์ก ซิตี้ 1-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่ 2 - 0 คูลบิ 04 เฮลซิงกิ 2-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

22:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1 - 2 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 0-0
00:00 เมตต้า/ลู ริกา(N) 0 - 1 ริก้า เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:59 เนเวซิส 0 - 1 เอฟเค ไดนาวา อะลีตุส 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:00 สมอร์กอน เอฟซี 1 - 2 เอฟเค อิสล็อก มินส์ค 0-1
00:45 บาเต้ โบริซอฟ 0 - 2 ดินาโม เบรสต์ 0-0

โปรแกรมบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

09:30 เม็กซิโก(N) 3 - 0 ฮอนดูรัส 3-0
06:05 คอสตาริกา(N) 0 - 2 แคนาดา 0-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 เมตาลุกซ์ ไลเป็ทส์(N) 2 - 2 แอคร่อน โตเกลียทติ 2-2
00:00 ยูโรเซ คราสโนดาร์ 0 - 2 เวเลส 0-0

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 3 - 3 ซีเอ เพนาโรล 2-0
04:00 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 3 - 0 วิลล่า เอสปาโนลา 2-0

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) 2 - 2 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0-1
01:15 เอฟบีซี เมลการ์(N) 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 1-1
03:30 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) 0 - 1 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส 0-1

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 รีดอมเลีย 1 - 1 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1-1
01:15 มาริบอร์ 3 - 1 ดอมซาเล่ 3-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:30 แอตเลติโก บูคาราแมนก้า 4 - 3 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ 3-1
05:40 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 1 - 0 เอ็นบิกาโด เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

23:45 เพอร์เซโปลิส 3 - 1 แทรคเตอร์ ซาซี่ ทาบริซ 0-0
23:45 เมส ราฟซานจาน 2 - 1 ปาดิสเด เอฟซี 1-0
23:45 แมชชีน ซาซี่ 0 - 5 เพย์กัน 0-2
23:45 ไซปา 1 - 0 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0-0
23:45 นาฟท์ มาสจีด โซเลย์แมน เอฟซี 1 - 2 กอล โกฮาร์ เอฟซี 0-1
23:45 ฟูแลด ครูเซสตัน 2 - 0 ซาแนท นาฟ 0-0
23:45 นาซซาจี้ มาซานดาราน 1 - 3 เอสเตกฮลัล 1-1
23:45 เซปาฮัน 2 - 0 ซบ อฮัน 1-0

โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

00:00 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 2 - 3 เอล อาห์ลี 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล อคาบา เอสซี(N) 1 - 4 อัล วีห์ดัต 1-1
00:30 อัล ฮุสเซน อีร์บิด 1 - 3 อัล ไฟซาลี 0-3

โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 พีบี ปาหัง 1 - 1 มะละกา 1-0
20:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 3 - 1 ปาหัง ยูไอทีเอ็ม เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

20:00 พีดีอาร์เอ็ม เอฟเอ 1 - 0 กลันตันยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล

15:30 สโลวาน บราติสลาวา บี 0 - 3 เอฟเค โคซิค 0-0
15:30 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 2 - 2 MSK Puchov 1-1
16:00 FC Rohoznik 0 - 1 เอ็มเอฟเค สกาลิก้า 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

22:00 Rudar Prijedor 1 - 1 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-0
22:00 Posusje 0 - 2 เอฟเค ซาราเยโว 0-1
02:00 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0 - 0 Leotar 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:15 ก๋วยลีน่า 1 - 2 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 0-2
06:30 เซอร์โร่ ปอร์เตโน่ 1 - 1 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง 1-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

04:15 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 1 - 0 กอริติบ้า พีอาร์ 1-0
06:30 แซมปายโอ้ คอเรีย 2 - 3 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-2
06:30 อาไว เอฟซี เอสซี 1 - 1 บราซิล เด เปโลตัส 0-1

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 FC Sfintul Gheorghe 1 - 1 CSF Baliti 1-1
00:00 เอฟซี มิลซามี่ 2 - 1 ซีเอส เปโตรคุบ 1-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 แกรนด์ วาเลนเซีย เอฟซี 1 - 1 การาโบโบ เอฟซี 1-1
06:10 เดปอร์ตีโบ ลาร่า(N) 1 - 1 ยาราคูยานอส 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

23:30 ฮัวชิปาโต้ 0 - 0 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 0-0
02:00 ปาเลสติโน่ 2 - 0 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 0-0
04:30 คูริโก้ ยูนิโด 1 - 2 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี 1-0
07:00 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 3 - 0 โอ.ฮิกกิ้นส์ 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 คิลเมส 2 - 1 เดปอร์ติโว เรยสตาร์ 0-1
01:05 เดปอร์ตีโบ โมรอน 3 - 0 ออล บอยส์ 1-0
01:10 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 0 - 0 เบลกราโน่ 0-0
01:30 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 1 - 0 นูเอว่า ชิคาโก้ 1-0
01:30 อินสติทูโต เด คอลโดบา 0 - 2 เดเฟ่นโซเรส เดอ เบลกราโน่ 0-0
02:00 อโกรเปคัวริโอ อาร์เจ้นติโน่ 2 - 0 กิมนาไซ เมนโดซ่า 0-0

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

09:00 ออเรนจ์ เคาน์ตี้ บลูส์ เอฟซี 2 - 2 สาธารณรัฐซาคราเมนโต เอฟซี 1-1
09:30 San Diego loyalty 0 - 1 ฟีนิกซ์ ไรชิง เอฟซี 0-1
07:00 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 3 - 0 Oakland Roots 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

18:00 เคยูพีเอส (ญ) 3 - 0 Jyvaskylan Pallokerho (w) 0-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

17:00 เปนาฟิลด์ 1 - 1 โมไรเรนเซ่ 0-0
21:30 วาร์ซิม 1 - 1 ริโอ อาฟ 0-0
23:30 วิล่าแฟรเนียนเซ 0 - 3 อารัวก้า 0-2
00:00 มาริติโม่ 0 - 1 เบาวิสต้า เอฟซี 0-1
00:00 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 1 - 2 เอสโตริล 1-0

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน คัพ

20:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า 7 - 1 ซิดยูชอร์ 8 3-0
21:00 เอฟเค คัสไป 1 - 0 เซตีซู 0-0
22:00 โทบอล คอสตาเนย์ 3 - 4 มาคฮ์ทาเรล 1-3
22:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา 1 - 0 อักฮซายิก โอรอล 1-0

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

00:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 1 - 0 เอฟเค พ๊อดโกริซา 0-0

โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

21:00 ไอเอฟ ฟักลาฟจอร์เดอร์ 0 - 1 Toftir B68 0-0

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

00:00 แอตเลติโก้ พัลมาฟลอร์ 2 - 1 คลับ กัวบิร่า 2-0
02:00 Independiente Petrolero 1 - 0 รอยัล พารี่ เอฟซี 1-0
04:25 เดอะ สตรองเกสต์ 3 - 1 โบลิวาร์ 0-1

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

02:00 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล 3 - 2 อูเรนเซ่ เอสซี 2-1
04:30 9 de Octubre 4 - 1 แอลดียู กีโต้ 1-0
07:00 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 2 - 0 มอนต้า เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 ซาน มาร์คอส 2 - 1 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย 0-1

โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 ยังจู ซิตี้เซน 1 - 1 พาจูซิติเซ็น เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย คัพ

20:00 โรโมลี 0 - 7 Laanemaa Haapsalu 0-3
22:00 นอมเม่ เจเค คาลจู 32 - 0 Mulgi 16-0
22:59 Zenit Tallinn 1 - 4 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี 1-1
22:59 Tallinna FC Zapoos 2 - 0 Johvi FC Lokomotiv 2-0
22:59 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 11 - 1 Maarjamae Vigri 3-1
22:59 Maksatransport) 1 - 3 Rapla JK Atli 0-1
22:59 Maardu Aliens 2 - 3 FC Eston Villa 2-2
22:59 เอฟซี เอลวา 13 - 1 JK Jalgpallihaigla 6-0

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

18:00 บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 2 - 1 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 2-1
19:00 เอสซี เวิร์ล(N) 0 - 0 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

11:00 รัน เมล อาโอโมริ 2 - 2 โคชิ ยูไนเต็ด 1-0
12:00 โอซาก้า เอฟซี 0 - 2 โยโกกาว่า มูซาชิโน 0-1
13:00 บิวาโกะ ชิงะ 0 - 5 FC Tiamo Hirakata 0-2
13:00 มัตสึเอะ ซิตี้ เอฟซี 2 - 2 โซนี่ เซนได 2-1
13:00 มารูยาซึอินดัสตรีส์ 1 - 1 เวียร์เทียน คูวานะ 1-0
16:00 ซูซูกะอันลิมิเต็ด 2 - 1 เอฟซี คาริยา 1-1
16:00 Ban Di Tesi Iwaki 4 - 0 ฮอนด้า ล็อค เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

04:00 สกาย บลู เอฟซี (ญ) 2 - 1 ชิคาโก เร้ด สตาร์ (ญ) 1-0
06:35 Racing Louisville (W) 0 - 2 วอชิงตัน สพิริท (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:00 โพดิลย่า คเมลนิตสกี้ 0 - 0 โอโบโลน เคียฟ 0-0
21:00 ครีฟบาส 4 - 1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 2-0
22:45 เนวา เทอร์โนพิล 1 - 0 Polissya Zhytomyr 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 แอตเลติโก้ โก (เยาวชน) 2 - 1 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 2-1
01:00 ซิเอร่า(เยาวชน) 1 - 1 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 1-0
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 4 - 0 บาเฮีย (เยาวชน) 1-0
02:00 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 3 - 2 ซานโตส(เยาวชน) 2-2
02:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 3 - 2 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 2-1

โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อะดามาวา ยูไนเต็ด 1 - 1 เอนูกูเรนเจอร์สอินเตอร์เนชั่นแนล 0-0
22:00 อควายูไนเต็ด 3 - 0 จิกาวา โกลเด้น สตาร์ 1-0
22:00 เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล 2 - 1 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 0-0
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 0 - 0 ควาร่า ยูไนเต็ด 0-0
22:00 เคโน พิลเลร์ส 1 - 0 อาเบีย วอร์ริเออร์ส 0-0
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 2 - 0 Akwa Starlets 1-0
22:00 นาซซาราวายูไนเต็ด เอฟซี 4 - 0 ซันไชน์ สตาร์ เอฟซี 4-0
22:00 พลาเทอู ยูไนเต็ด 0 - 0 โลบี สตาร์ส 0-0
22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด 2 - 0 อิฟานยี่ ยูบัช 2-0
22:00 วอร์รี วุลเวอร์ เอฟซี 1 - 0 วิคกิ ทัวร์ริส 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 พูมาส ยูนัม(ยู20) 1 - 0 แอตลาส (ยู20) 0-0
05:50 คลับ ทิจูเอน่า(ยู20) 1 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 8 - 2 ทาร์ตู เจเค มัก 2 5-0

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 1 - 1 เอฟเค ลิด้า 1-1
20:30 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 1 - 1 Volna Pinsk 1-1
22:30 Shakhter Soligorsk II 1 - 1 เอฟเค ออร์ชา 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

21:00 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ (ญ) 2 - 1 Tindastoll Neisti Women 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

15:00 คูม่า ไทเกอร์(N) 2 - 0 แคนเบอร์รา เอฟซี 1-0
15:00 เทอเจอเรนอง ยูไนเต็ด(N) 0 - 2 เบลแคนนอล ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

13:15 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 2 - 0 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1-0
15:00 บริสเบน โอลิมปิค ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 0 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 เจนเออะแร็ล ดิแอซ 0 - 1 เดปอร์ติโว คาเปียต้า 0-0
21:00 สปอตติโว อิเทโน่ 0 - 2 สปอร์ติโว่ ไทร์นิเด้นเซ่ 0-2
21:00 3 เดอ เฟบเบรโร่ 0 - 0 Sportivo Ameliano 0-0
01:45 Guarani de Trinidad 0 - 2 เรซิสเตนเซียเอสซี 0-1
01:45 รูบิโอ นู อะซุนซิออง 0 - 2 2 เด มาโย พีเจซี 0-1
01:45 ฟูลเจนซิโอ้ เยกรอส 0 - 1 ทาคัวรี่ เอฟบีซี 0-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

22:00 Suure-Jaani United (w) 1 - 3 FC Lootos Polva Women 1-2

โปรแกรมบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

20:00 Dinamo Brest (W) 0 - 3 โบบรูคชานคา โบบรูซัค (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:30 Expreso Rojo 0 - 0 โบโกตา เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

00:00 Botev Plovdiv II 1 - 1 ลิเท็กซ์ โลเวช 0-1

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

17:00 Chungnam Asan 2 - 1 กยองนัม เอฟซี 1-1
18:00 บูโชน เอฟซี 1995 1 - 2 ชุนนัมดรากอนส์ 0-1

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

21:00 โบต้าโฟโก้ เอสพี(N) 2 - 1 อิทัวโน่ เอสพี 0-1
02:00 อัลโต พีไอ(N) 2 - 2 อีซี จากุยเพนเซ่ 1-1
03:00 มานุส (สมัครเล่น)(N) 1 - 1 เอสซี เปซานดูปารา 0-0

โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

23:30 Toure Kunda Footpro 1 - 1 เอเอสซี จาราฟ 1-1

โปรแกรมบอล ลีกา de elite

18:00 Casa De Portugal 0 - 12 เบนฟิก้า เดอ มาเก๊า 0-7
20:00 Chao Pak Kei 11 - 1 ซีดี มอนทิคาร์โล 4-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

20:00 Breidablik Augnablik Smari U19 4 - 2 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล WAUS WD1

14:00 นอร์ทเธิร์น เรดแบ็คส์ (ญ) 3 - 1 เอ็นทีซี ฟุตบอลเวสต์ (ญ) 3-0
14:55 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 0 - 1 บัลแคทต้า (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

01:00 พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด 3 - 0 ฮัมเบิล โบ ไลออนส์ 1-0
03:30 เมาท์ เพลเซนท์ เอฟเอ 1 - 0 อาร์เน็ท การ์เดน 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

18:00 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 1 - 0 ลิทช์เท่นเบิร์ค 47 0-0
18:05 เอเนอร์กี้ ค็อตบุส 1 - 1 เอฟเอสวีลุคเค่นวาล์ด 0-1
19:05 Eilenburg 1 - 1 บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก 1-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 1 - 0 พีเอส เคมิ คิงส์ 1-0
22:30 คิฟเฟ่น เฮลซิงกิ 2 - 2 พีอีพีโอ ลัพพีรันตา 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

16:00 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค(N) 0 - 2 SC Imst 0-0
18:30 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี 1 - 4 ดอร์นบิร์น เอสวี 1-1
22:00 SV Telfs 2 - 0 คิทซ์บูเฮล 1-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

17:00 คิมกี้(สำรอง) 2 - 0 คแวนท์ ออบนินส์ค 1-0
22:00 Olimp-Dolgiye Prudy-2 1 - 2 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 0-1

โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

11:30 บรอดมีโดว์ เมจิก 0 - 0 วาเลนไทน์ 0-0
11:30 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 3 - 2 แฮมิลตัน โอลิมปิค 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

15:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 3 - 3 เวสตัน พุด (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

16:00 Mwatate United 0 - 0 MCF FC 0-0
17:00 คาริโอแบงกิ ชาคส์ 0 - 3 เคซีบี 0-1
17:15 เวสเทิร์นสติม่า 0 - 2 วิฮิก้า ยูไนเต็ด 0-1
19:00 เมาน์ เคนยา ยูไนเต็ด 2 - 0 โซนี่ ซูการ์ 1-0
19:00 บานดาริ 1 - 0 พอสต้า เรนเจอร์ 0-0
19:00 โซฟาพาก้าเอฟซี 1 - 2 กากาเมก้า โฮมบอยซ์ 1-0
19:00 Kibera Black Stars 1 - 0 เคนยา โพลิส เอฟซี 0-0
19:00 Soy United 0 - 0 Fortune Sacco 0-0
19:05 Silibwet Leons FC 0 - 3 Vihiga Bullets 0-2
19:15 วาซิโต้ เอฟซี 2 - 1 แมทารี่ ยูไนเต็ด 0-0
19:20 เอ็นโซเอียยูไนเต็ด 2 - 2 เอเอฟซี ลีโอพาร์ด 0-1

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

09:00 เอฟซี ทูซอน 1 - 2 โอมาฮา 0-1
03:00 LSA Limeno U20 1 - 3 Cornerstone Toppro 1-1
03:00 Minneapolis City SC 2 0 - 2 New York Contour United 0-2
03:05 ทัลซ่า แอธเลททิค 1 - 1 Southern States SC 1-1
07:10 East Valley United 3 - 1 แคล เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 เดปอร์ติโวลาเฟร์เรเร่ 0 - 1 อิตูไซย์โง 0-0
01:00 เคลย์โพล 1 - 1 อาร์เจนติโน เดอ เมร์โล 1-1
01:00 เรอัล พิลาร์ 0 - 0 Leandro N Alem 0-0
01:00 เจนเนอรัลลามาดริด 2 - 1 เบรัสเตกี 1-0
01:00 วิกตอรีอาโน่อาเรนาส 0 - 1 เอ็กเคอร์ชั่นไอสตาส 0-0
01:00 ซีเอ อัตลาส 1 - 1 เซ็นทรัล คอร์โดบา เดอ โรซาริโอ 1-0
01:00 เฟอโรคาริล มิดแลนด์ 0 - 1 ซาน มาร์ติน เบอซาโค 0-0
01:00 คลับ ลูจัน 0 - 1 สปอร์ติโว่ อิตาเลียโน 0-0
01:00 เดปอร์ติโว่ เอสปันญ่อล 1 - 0 เอล พอร์เวเนอร์ 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 Puerto Nuevo 1 - 0 Centro Espanol 0-0

โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League

17:00 ทรานสปอร์ท ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 1 Druk Lhayul FC 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:30 ทารินก้า โรเวอร์(ญ) 3 - 1 คาบูลเตอร์ เอฟซี (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก

09:30 แคลิฟอร์เนียสตอร์ม(ญ) 4 - 1 เฟรสโนฟรีซ (ญ) 2-0
03:00 เพลสแซนตันเรจ(ญ) 1 - 1 เฟรสโนฟรีซ (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล เปรู B ลีก

07:00 เดปอร์ติโบ ยูนิออน โคเมอร์ซิโอ(N) 2 - 1 แอทเลติโก้ กรัว 0-1

โปรแกรมบอล ซูดานพรีเมียร์ลีก

21:15 Ahli Marawi รอ Alamal Atbara
22:59 Hay Al-Arab รอ Hilal O Baye

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

19:00 EPS Reservi 3 - 1 คลับ ลาติโน เอสปัญนอล 0-1
19:00 เคพีวี อคาเตเมีย 3 - 1 คิอิสโต้ วาซ่า 2-0
23:15 อีเตล่า เอสปูน พอลโล่ 3 - 2 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 3-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

09:00 เนเปียร์ ซิตี้ โรเวอร์ 2 - 3 ไวราไรปา ยูไนเต็ด 1-2

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

22:30 ทิทาเนส เอฟซี 2 - 1 ฟันเดเชียน ลาร่า เดปอร์ติวา 0-0
02:00 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 4 - 1 ลาเนรอส เดอ กัวนาเร่ 4-1
02:00 เรียลฟร้อนเทร่า 2 - 4 ยารากุยเอฟซี 2-1
02:30 Atletico La Cruz 2 - 2 เดปอร์ติโบ เปตาเร่เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

16:00 SV Gallizien 1 - 2 ASKO Wolfnitz 1-2
16:35 SK Austria Klagenfurt Amateure 1 - 1 St Michael Lav 0-1

โปรแกรมบอล เจแปน Regional League

09:00 มหาวิทยาลัยนีงะตะ 10 - 0 Sakai Phoenix 2-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

20:00 FC Ilves II (w) 4 - 1 EBK (W) 0-0

โปรแกรมบอล มาลาวีพรีเมียร์ลีก

19:30 Ekwendeni Hammers 0 - 3 แรด ไลอ้อน เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:10 Promex Harlem United SC 0 - 3 Dublanc FC 0-1

โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:00 มหาวิทยาลัยเอเชียยูโร 2 - 2 Angkor tiger FC 0-1
15:30 Electricite du Cambodge 0 - 0 Prey Veng 0-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ U19 ลีก

17:45 เดอร์รี่ ซิตี้ (ยู 19) 2 - 1 ฟินน์ ฮาร์ปส์(ยู 19) 1-1
20:00 ดันดาล์ค(ยู19) 2 - 2 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด(ยู 19) 0-2

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild

21:00 เคเอ็ม เรคยาวิก 0 - 1 Hond Midasar 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 3 Deild

22:59 Vidir Gardur 1 - 0 Dalvik Reynir 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 ทีเอสวี1860 มิวนิค (เยาวชน) 3 - 0 TSV Schwaben Augsburg 2-0

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

22:59 Lautaro de Buin(N) 2 - 0 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 0-0
02:00 Deportes Limache(N) 4 - 1 Rodelindo Roman 2-0
02:00 โคลชากัว ซีดี 1 - 2 ซาน อันโตนิโอ ยูนิโด 0-0
02:00 Deportes Recoleta(N) 2 - 1 ดี.คอนเซ็ป 1-1
02:00 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส(N) 2 - 3 ไอบีเรีย ลอส แอนเจลิส 0-3

โปรแกรมบอล บรูไน ซูเปอร์ลีก

15:00 MS ABDB 0 - 0 อินเดอร่า เอฟซี 0-0
15:00 Kuala Belait 0 - 0 IKLS FC 0-0
19:15 Setia Perdana FC 1 - 3 เอ็มเอส พีดีบี 0-3
19:15 Panchor Murai 1 - 1 Rimba Star 0-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์เหนือผู้หญิงคัพ

21:15 Belfast Celtic (w) รอ Comber Recreation FC (w)

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

17:00 พอร์ตมาน็อค 1 - 0 นิวบริดจ์ ทาวน์ 0-0
17:00 ลูเคิน ยูไนเต็ด 3 - 1 Skerries Town FC 1-0
17:00 Sacred Heart 0 - 4 โฮม ฟาร์ม เอฟซี 0-1
17:00 ยูซี ดับลิน 3 - 3 เซนต์ แพทริค ไซ 1-2
17:05 บัลลี่มุน ยูไนเต็ด 2 - 1 ไลซลิปยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล แคเมอรูน คัพ

21:00 พีดับบริวดี เดอ บาเมนดา 2 - 0 เอเวียน อคาเดมี่ 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Baiano 2

01:00 โคโล โคโล่ บีเอ 0 - 1 Barcelona BA 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3

21:00 FK Yarud Mariupol 3 - 3 FC Victoria Mykolaivka 0-1
22:30 FC Vovchansk 1 - 1 เมตัลลูร์ก ซาโปรอซย่า 0-1
22:30 Enerhiya Nova Kakhovka 4 - 3 Real Pharma Ovidiopol 0-2
22:30 นิโคปอล-เอ็นพีจียู 2 - 2 บัลเคนี่ ซอร์ย่า 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 สปอร์ติโว เพนาโรล 1 - 1 Club Ciudad de Bolivar 1-1
01:00 เดปอร์ติโวมาดรีน 1 - 3 Independiente Chivilcoy 0-1
01:00 ยูเนี่ยน ซุนชาเลส 2 - 2 โบค่า ยูนิดอส 2-1
01:00 โซล เดอ เมโย 2 - 0 คลับ ซิโพลเล็ตติ 1-0
01:00 ซีเอ ยูเวนตุด ยูนิด้าซาน หลุยส์ 1 - 0 วิลล่า มิเตร 0-0
01:00 ซานซิเนน่า 1 - 1 เดซามปาราดอส 0-0
01:00 โอลิมโป บาเฮีย บลังกา 3 - 2 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 1-0
01:00 ชาโค ฟอ เอฟเวอร์ 1 - 0 กิมนาเซีย ซี.อุรุกวัย 0-0
01:00 Atletico Camioneros 2 - 1 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต จีพี 0-0
01:30 ฮูราแคน ลาส เฮราส 1 - 1 คลับ เซอคิวโล เดปอร์ติโว 0-1
01:30 สปอร์ติโว เบลกราโน่ 0 - 2 ซาร์เมียนโต้ เรซิสเตนเซีย 0-1
01:30 ดีเฟนซอเลสเบลกราโน่ วีอาร์ 0 - 3 ยูเวนตุด อูไนด้า เกาเลกวยชู 0-1
01:30 เซนทรัล นอร์ ซัลตา 0 - 0 ดักลาส เฮก 0-0

โปรแกรมบอล

05:00 RKSV Centro Dominguito 2 - 1 Centro Social Dep Barber 0-1
05:00 จอน ฮอลแลนด์ 4 - 0 RKV FC Sithoc 0-0

โปรแกรมบอล Columbia women

22:59 อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) 0 - 0 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 0-0
02:00 ฟอร์ตาเลซา เอฟซี (ญ) 1 - 1 มิลเลียนนาริออส (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล

01:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 2 - 0 Boa 1-0
01:00 อิมอเร่ อาร์เอส 0 - 1 ยูเวนตุสเอสซี 0-0
01:00 รีโอ บรังโก-อีเอส 2 - 1 ซีเอ ปาโทรชินเอนเซ่ 2-0
02:00 Penarol AM 1 - 1 Sao Raimundo/RR 0-1
02:00 ซีเอส เซอร์จิเป้ 1 - 0 Atletico Alagoinhas 1-0
02:00 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 0 - 2 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 0-0
02:00 Retro/PE 2 - 2 อีตาบายานา 1-1
02:00 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 1 - 0 ASA 0-0
02:00 เทรเซ่ พาไรบา 3 - 1 คัวคาเอีย ซีอี 1-1
03:00 แกลเวซ เอซี 2 - 0 ยาปิรันก้า เอพี 1-0

โปรแกรมบอล Brazil L

01:00 ซีเอเอซี บราซิล เอฟซี 1 - 2 Imperio Serrano 0-1
01:00 Uni Souza 1 - 4 เบลฟอร์ด โรโซ อาร์เจ 0-3
01:00 Paduano RJ 0 - 0 AE Independente 0-0

โปรแกรมบอล

11:15 Clarence Zebras (w) 5 - 2 Kingborough Lions (w) 3-1

โปรแกรมบอล

22:00 อาชานติ โกโตโก้ เอฟซี 0 - 0 Berekum Chelsea 0-0
22:00 Medeama SC 2 - 2 Attram De Visser 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

22:30 มอนเทอร์เรย์(ญ) 2 - 0 ฮัวเรซ เอฟซี (ญ) 0-0
05:00 เซนต์หลุยส์ แอตเลติก้า (ญ) 2 - 1 พูมาส ยูนัม (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล

00:30 มัคคาบี้ ไฮฟา 2 - 0 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0-0

โปรแกรมบอล

22:59 Marimoo 2 - 1 Brikama United 1-0
22:59 GAMTEL 2 - 2 Banjul Hawks FC 2-0
01:00 WAA Banjul 1 - 0 Gambia Armed Force 0-0

โปรแกรมบอล

12:00 แซมฟอร์ด เรนเจอร์ส 7 - 2 คูเมรา 2-1
13:15 ซันไชน์ โคสต์ เอฟซี 3 - 1 มิทเชลตัน เอฟซี 0-0
14:15 คาบูลเตอร์ เอฟซี 1 - 0 แกรนท์ดิสเทลเอสซี 0-0

โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

22:00 SGK Heidelberg-Kirchheim 2 - 1 FV Fortuna Heddesheim 2-0

โปรแกรมบอล

01:00 Guarani de Palhoca 0 - 3 คัมโบริว เอสซี 0-2
01:00 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 0 - 3 บาร์ราเอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล

10:30 West Canberra Wanderers FC (W) 1 - 2 แคนเบอร์รา โอลิมปิก(ญ) 0-2

โปรแกรมบอล

12:00 Jimboomba United รอ Teviot Downs SC

โปรแกรมบอล

15:00 โกยาง เอฟซี 0 - 2 Yeoju Sejong 0-0

โปรแกรมบอล

06:00 California Utd Strikers 1 - 0 เอฟซี อาริโซน่า 0-0

โปรแกรมบอล

09:30 Charlestown Azzurri Reserves 0 - 2 Adamstown Rosebud Reserves 0-0

โปรแกรมบอล

12:45 Cooma Tigers U23 0 - 7 Canberra Croatia FC U23 0-4
12:45 Tuggeranong United U23 3 - 1 Belconnen United U23 1-1

โปรแกรมบอล

10:00 Marist FC Honiara 3 - 1 Honiara City FC 1-1
12:10 Kossa FC 6 - 2 Laugu United 4-1

โปรแกรมบอล

01:00 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 3 - 1 Juazeirense U20 2-1
01:00 Atletico Alagoinhas U20 3 - 3 Jacuipense U20 2-2
02:00 พัลไมรัส (เยาวชน) รอ โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20)

โปรแกรมบอล

07:05 Magia Futbol Academy 2 - 3 LA Force 0-2

โปรแกรมบอล

22:00 Quito FC (W) รอ San Miguel de Ibarra (W)
22:00 Club Nanas (w) 4 - 1 Academia Sport JC (W) 2-0
22:00 Independiente del Valle (W) 3 - 0 CD Espuce (W) 1-0

โปรแกรมบอล

09:45 Samford Rangers U23 รอ Coomera U23
11:00 Sunshine Coast U23 1 - 3 Mitchelton U23 0-0
11:00 Sunshine Coast Wanderers U23 2 - 1 Gold Coast United U23 1-1
12:00 Caboolture FC U23 รอ Grange Thistle U23
12:30 Brisbane Olympic FC U23 4 - 0 Eastern Suburbs U23(AUS) 1-0
13:00 Brisbane Roar U23(N) 1 - 0 Gold Coast Knights U23 0-0

โปรแกรมบอล 25/07/2564



โปรแกรมบอลBrazil L, Columbia women, NSW-N พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, การแข่งขันฟุตบอลโอลิมปิกชาย, เกาหลี ชาเลน ลีก, คอนแคแคฟโกลด์คัพ, คาซัคสถาน คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, แคเมอรูน คัพ, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน Regional League, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Baiano 2, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเลียร์, บรูไน ซูเปอร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลเยี่ยม คัพ, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู B ลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาลาวีพรีเมียร์ลีก, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูเครน Division 3, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา de elite, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สก็อตแลนด์ ลีก คัพ, สโลวาเกีย คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สหรัฐอเมริกาหญิงพรีเมียร์ลีก, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย คัพ, ไอซ์แลนด์ 3 Deild, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ FAI คัพ, ไอร์แลนด์ U19 ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior, ไอร์แลนด์เหนือผู้หญิงคัพ,