บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 13837 ครั้ง

โปรแกรมบอล 24/07/2564

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

23:30 โคลอน เดอ ซานตา เฟ่ 1 - 4 ลานุส 1-1
01:45 ซาน ลอเรนโซ่ 1 - 0 เซนทรัล คอร์โดบา เอชดีอี 1-0
04:00 ราซิ่ง คลับ 0 - 0 กิมนาเซีย ลา พลาต้า 0-0
06:15 บานฟิลด์ 0 - 0 โบคา จูเนียร์ส 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย บุนเดสลีก้า

22:00 ราปิด เวียนนา 0 - 2 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 0-1
22:00 เรนดอร์ฟ อัลทัช 0 - 1 แอลเอเอสเค ลินซ์ 0-1
22:00 ดับบริวเอสจี วัตเท่น 1 - 1 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า วอคเกอร์ 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

03:00 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 1 - 1 อเมริกา เอ็มจี 1-1
05:00 พัลไมรัส 1 - 0 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 0-0

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

21:15 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน 1 - 1 ซูลเต้ วาเรเกม 1-1
23:30 คอร์ไทรจ์ 2 - 0 Seraing United 1-0
01:45 ออสเทนเด้ 0 - 3 ชาเลอร์รัว 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

20:00 โกลนิค เลชน่า 1 - 1 คราโคเวีย คราคอฟ 1-0
22:30 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1 - 1 เลเชีย กอเดนซ์ 0-0
01:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ 1 - 0 วิสล่า พล็อค 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

22:59 อัลบอร์ก 0 - 1 มิดทิลแลนด์ 0-1

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

18:30 ดาร์มสตัดท์ 0 - 2 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 0-1
18:30 ไฮน์เดนเฮลม์ 0 - 0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 0-0
18:30 ดินาโม เดรสเดน 3 - 0 อิงโกลสตัดท์ 1-0
18:30 ฮันซ่า รอสต๊อค 1 - 3 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-2
01:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 1 - 1 ฮันโนเวอร์ 96 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

21:30 เอฟเค คิมกี้ 1 - 3 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1-1
00:00 โลโคโมทีฟ มอสโก 3 - 1 อาร์เซน่อล ตูล่า 0-1
00:10 รูบิน คาซาน 1 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

20:00 บาสเตีย 1 - 1 นีมส์ 0-1
00:00 เลอ อาฟร์(N) 0 - 0 แก็งก็อง 0-0
00:00 อาเมียงส์(N) 1 - 2 เอเจ โอแซร์ 1-0
00:00 ปัว เอฟซี 2 - 1 น็องซี่ 1-0
00:00 ก็อง 4 - 0 โรเดซ อเวรอน 3-0
00:00 วาล็องเซียนส์(N) 0 - 0 ชามัวร์ นิออร์ท 0-0
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 1 - 1 เกววีลย์ อูแอส 1-1
00:00 เกรอน็อบล์(N) 0 - 4 ปารีส เอฟซี 0-1
00:00 ตูลูส 2 - 2 อฌักซิโอ้ 1-1

โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

21:00 เอสเจเค ไซนาโจเอน 3 - 2 เอซี โอลู 1-0
21:00 เอชเจเค เฮลซิงกิ 2 - 0 เอฟซี ฮาก้า 2-0

โปรแกรมบอล เค-ลีก

17:00 โปฮัง สตีลเลอร์ 0 - 1 เอฟซี โซล 0-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

02:30 แอตแลนต้า ยูไนเต็ด 0 - 1 โคลัมบัส ครูว์ 0-0
07:00 มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 0-1
07:00 ชิคาโก ไฟร์ 1 - 2 โตรอนโต้ เอฟซี 0-1
07:35 เอฟซี ดัลลัส 4 - 0 แอลเอ กาแลกซี่ 2-0
07:35 แนชวิลล์ เอฟซี 3 - 0 เอฟซี ซินซินเนติ 2-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

17:00 สากัน โตสู 3 - 3 เซเรโซ โอซาก้า 3-1
17:00 กัมบะ โอซาก้า 0 - 1 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

20:00 มอลล์บี้ เอไอเอฟ 0 - 2 มัลโม่ เอฟเอฟ 0-0
22:30 ไอเคซิริอุสเอฟเค 2 - 0 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 2-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

22:59 ลูเซิร์น 3 - 4 ยัง บอยส์ 2-1
01:30 ลัวซานนี สปอร์ท 1 - 2 เซนต์ กัลเลน 0-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

14:00 พีเอฟซี เนซีบาร์ 1 - 3 เชอร์โนโมเร็ตส์ เบอร์กาส 0-2
15:00 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 1 - 4 โปลิเทคนิก้า อายซี่ 0-1
15:00 เกตาเฟ่(N) 3 - 0 พีเออี อโตรมิตอส 2-0
15:00 CSA Steaua Bucuresti 3 - 0 Unirea Constanta 2-0
15:00 เอ็มเอฟเค วลานอฟ แนด ทูพลัว 2 - 1 MFK Snina 1-1
15:00 เอ็นเค จารูน 2 - 1 เอ็นเค คาร์โลแวค 1-1
15:00 ซีซาเพิล 6 - 0 Rakosmenti KSK 0-0
15:00 Andrashida SC 4 - 0 แอลเลส อคาเดเมีย ฮาลาเดส (ยู 19) 0-0
15:00 Beech Sigit 1 - 3 Ivancsa 1-1
15:00 บุดดาออร์ส เอสซี 3 - 1 ทาทาบันย่า 0-0
15:00 ETO กีโอรี่ 2 3 - 2 Papai Perutz 2-1
15:00 ไนเรกิฮาซา 2 - 1 บัลมาซุยวารอชี เอฟซี 2-0
15:00 เอสปันญ่อล 0 - 2 ราโย่ บาเยกาโน่ 0-0
15:00 บีเนโซว 2 - 3 โบฮีเมียนส์ 1905 บี 1-2
15:00 Tallya รอ Gesztelyi FCE
15:00 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 1 - 0 อัล ไอน์ 1-0
15:00 อูจเปสต์ 2 1 - 1 BKV Elore 0-0
15:00 Csornai SE 0 - 3 เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา 0-0
15:00 เพนซึเยอร์ เอสอี 0 - 0 Gardony 0-0
15:00 เอฟซี แอสตรา กิอูรกุย 4 - 1 CS Blejoi 2-0
15:00 เอฟเค ซินเดลิค เบลเกรด 0 - 3 ซีมูน 0-0
15:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 3 - 0 เอ็นเค มักซีมีร์ 0-0
15:00 ยูนิเรีย เดจ 2 - 0 กลอเรีย บิสตริต้า 0-0
15:00 เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์ 1 - 1 เอซีเอส วิโตรุล เซลิมบาร์ 0-0
15:00 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0 - 2 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-2
15:30 เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ 2 - 2 เอซีเอส ฟอเรสต้า ซัคซีว่า 2-1
15:30 GKS Pniowek Pawlowice Slaskie 0 - 1 Rekord Bielsko-Biala 0-1
15:30 สเตล รุสซ์โซว 3 - 1 ชาก้า ตราโนร์บเช็ค 2-1
15:30 สลาเวีย โครเมอร์ริซ 3 - 0 ซลิน 2 1-0
15:30 จีเคเอส ทิคี 5 - 2 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 3-1
15:30 Radnik Sesvete 0 - 1 Kustosija 0-1
16:00 เรอัล โซเซียดาด บี 1 - 2 เออิบาร์ 1-0
16:00 น็องต์ 3 - 1 แบรสต์ 2-1
16:00 โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 1 - 1 เอลเลน่า โตรัน 1-1
16:00 โอซาซูน่า 2 - 0 บูร์โกส ซีเอฟ 0-0
16:00 โกมาโรม วีเอสอี 2 - 1 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน เอฟซี 2 1-0
16:00 ปาคซิ เซ 2 - 0 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี 1-0
16:00 เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา 4 - 0 Gornik II Zabrze 1-0
16:00 อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์ 3 - 1 Tiszafuredi 1-1
16:00 เอสซี แชม 10 - 0 ทาลวิล 3-0
16:00 สโลแวน โรซิค 1 - 1 เบอโน่ 2 1-0
16:00 Technoroll Teskand KSE 2 - 7 Nagykanizsai TE 1866 0-0
16:00 TuS Blau-Weiss Lohne 2 - 3 โอลเดนเบอร์ก 0-2
16:00 UD Socuellamos 1 - 4 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1-2
16:00 โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2 - 0 โซกอล ออสโตรดา 2-0
16:00 เอฟวี ดูเดนโฮเฟน 1 - 6 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 0-2
16:00 FK Zarkovo 0 - 1 เอฟเคบูดัคโนส โดบานอฟชี่ 0-1
16:00 Lechia Zielona Gora 0 - 2 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 0-1
16:00 เอ็มเอสเค ซิลินา (ยู 19) 4 - 1 เอฟเค เบลูซา 2-0
16:00 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 0 - 0 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 0-0
16:00 เอฟเค บานิค โซโคลอฟ 1 - 0 เอฟเค โคมูตอฟ 1-0
16:10 Hutnik Krakow 1 - 1 โปโลเนีย ไบตอม 0-0
16:30 Downtown Heroes FC 0 - 1 J K Bank XI 0-0
16:30 เอสดี อมอเรเบียต้า 1 - 1 ยูดี โลโกรนเยส 0-1
16:30 โอซาซูน่า บี 1 - 0 เอสดี โลโกรเนส 0-0
16:30 แอธเลติก บิลเบา บี 0 - 1 มิรานเดส 0-0
16:30 ลูซิเทเนีย 1 - 1 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 0-0
17:00 เดน บอสช์ 1 - 2 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 0-0
17:00 วิดซอว์ ลอดส์ 2 - 0 Pogonmazovik 1-0
17:00 บี 93 โคเปนเฮเกน 4 - 0 เอฟเค 2000 4-0
17:00 บรอนชอยจ์ 0 - 4 โรสกิลด์ 0-1
17:00 ฮิลลิร็อด 1 - 1 บีเค เฟรม 0-1
17:00 KP Calisia Kalisz 1 - 0 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช 1-0
17:00 มิดเดลฟาร์ท รอ เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ
17:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2 - 1 จีเคเอสเบลชาโตว์ 2-1
17:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ รอ ซอลฟอร์ด ซิตี้
17:30 โวเลนดัม (เยาวชน) 6 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 4-1
17:40 จีเคเอส คาโตวีตเซ 3 - 0 LKS Goczalkowice Zdroj 1-0
17:40 KS Wieczysta Krakow 4 - 4 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 3-1
18:00 แร็งส์ 1 - 2 ล็องส์ 1-1
18:00 วิลเลม 2 4 - 1 Lierse Kempenzonen 1-0
18:00 ฮัลล์ ซิตี้ 1 - 2 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0-1
18:00 เอสวี เอ็มโพ เบอร์ลิน รอ Mahdov FC
18:00 สโลวัคโก้ (ญ) 4 - 0 USC Landhaus Women 2-0
18:00 เอบี โคเปนฮาเกน 0 - 4 นาเอสเวด 0-2
18:00 เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่ 0 - 1 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0-1
18:00 FC Porza 2 - 2 Duren 1-0
18:00 เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง) 2 - 2 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 0-0
18:30 บรอมลีย์ 4 - 0 เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด 2-0
18:30 Cleethorpes Town 2 - 0 แกรนแธม ทาวน์ 0-0
18:45 SCFA 0 - 5 Kashmir Avenger 0-3
19:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 4 - 1 โฮลซวิคเคเดอ เอสซี 2-1
19:00 ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท 3 - 0 Greifswalder FC 1-0
19:00 เบดฟอร์ด ทาวน์ 2 - 2 วีลด์สโตน เอฟซี 1-1
19:00 เลมิงตัน 0 - 0 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
19:00 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี 1 - 0 เอฟซี บลัว เวียซ 90 เบอลิน 1-0
19:00 เซนต์ จอห์นสโตน 0 - 0 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-0
19:00 กริมสบี้ ทาวน์ 0 - 1 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-0
19:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 0 - 2 เบิร์นลี่ย์ 0-0
19:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ รอ เร็กซ์แฮม
19:00 ชาลเก เยาวชน รอ พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)
19:00 สลาเวีย ปราก (ญ) 0 - 4 เซ็นต์. พอลเท่น(ญ) 0-2
19:00 เอฟซี มอนไฮม์ 2 - 0 FSV Vohwinkel Wuppertal 2-0
19:00 เอเอสซี 09 ดอร์ทมุนด์ 0 - 3 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-2
19:00 เดอ กราฟสคัป 2 - 1 เอสซี เทลสตาร์ 2-0
19:00 ETO กีโอรี่ (ญ) 1 - 0 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี (ญ) 0-0
19:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 5 - 1 แบร์กิช กลัดบลัค 09 2-0
19:00 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2 1 - 4 บาลินเกอร์ 0-0
19:00 Wuppertaler 1 - 0 เรติงเกน เอสวี 1-0
19:00 เอดีโอ เดน ฮาก 2 - 2 เอฟซี ทเวนเต้ แอ็นสเคอเด 1-0
19:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) รอ โก อเฮด อีเกิ้ลส์
19:00 เบลเปอร์ทาวน์ 1 - 3 โคลวิลล์ ทาวน์ 0-0
19:30 บาเยิร์น มิวนิค (ญ) 9 - 0 กราสฮ็อปเปอร์ (ญ) 6-0
19:30 บริสตอล ซิตี้ 3 - 1 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-0
19:30 พีอีซี ซโวลล์ 2 - 1 เอสซี คัมบูร์ 1-0
19:55 แร็งส์ 1 - 1 ล็องส์ 0-1
20:00 SV Atlas Delmenhorst 4 - 1 เบรเมอร์ เอสวี 1-0
20:00 บาร์เน็ต 2 - 3 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1-2
20:00 คลิฟตันวิลล์ 2 - 0 นิวรี่ ซิตี้ 1-0
20:00 เร้ดดิ้ง 1 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 1-0
20:00 บีเอสวี เรห์เด้น 0 - 2 พรูเบน มุนสเตอร์ 0-0
20:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 2 - 2 กรอยเธอร์ เฟือร์ธ 1-2
20:00 สปาร์ตา ปราก (ญ) 4 - 2 ZNK Pomurje (w) 0-0
20:00 โคเลอไรน์ 0 - 2 Annagh United 0-1
20:00 SG Einheit Zepernick รอ Vfb Fortuna Biesdorf
20:00 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 2 - 1 ทีวีดี เฟลเบิร์ท 1-1
20:00 Horndean 1 - 3 โบจนอร์ เรจิส ทาวน์ 0-2
20:00 ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 3 - 1 TuS Dietkirchen 1-0
20:00 Zalaegerszegi TE II 1 - 3 เอ็นเค นาฟต้า 0-1
20:40 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค(N) 1 - 0 เม็ตซ์ 0-0
20:50 Pogon Tczew (w) 0 - 5 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 0-2
21:00 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 3 - 2 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 2-2
21:00 FC 1906 Erlensee 0 - 5 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 0-3
21:00 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 1 - 1 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 0-1
21:00 แชแทม ทาวน์ 0 - 0 เวลลิ่ง ยูไนเต็ด 0-0
21:00 โวล์ฟสบวร์ก(N) 1 - 2 โมนาโก 1-0
21:00 ครูซาเดอร์ 3 - 1 Harland & Wolff Welders 2-1
21:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 4 - 2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-1
21:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 0 - 2 แอธเลติก บิลเบา 0-0
21:00 แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์ 1 - 2 เชสเตอร์ เอฟซี 0-2
21:00 แรมส์เบิตเทิ่ม ยูไนเต็ด 2 - 0 Bury AFC 1-0
21:00 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 2 - 0 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 1-0
21:00 นานท์วิช ทาวน์ 2 - 1 Whitchurch Alport 1-1
21:00 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 1 คริสตัล พาเลซ 0-0
21:00 เอเอฟซี เทลฟอร์ด ยูไนเต็ด 0 - 1 น็อตต์สเคาน์ตี้ 0-0
21:00 ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด 1 - 2 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-1
21:00 สแตรทฟอร์ด ทาวน์ 0 - 1 เยโอวิล ทาวน์ 0-0
21:00 วีเอฟวี โบรุสเซีย 06 ฮิลเดสไชม 3 - 2 FC Hagen/Uthlede 1-1
21:00 Brighouse Town 2 - 3 มัตล็อค ทาวน์ 2-1
21:00 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ รอ ซอลฟอร์ด ซิตี้
21:00 วัดฟอร์ด 0 - 0 เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน 0-0
21:00 อีสต์ กรินสเตด ทาวน์ 0 - 3 คราวเลย์ ทาวน์ 0-2
21:00 เซลติก 2 - 6 เวสต์แฮมยูไนเต็ด 1-3
21:00 บาร์โรว์ 0 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-1
21:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0 - 0 เลสเตอร์ ซิตี้ 0-0
21:00 แอชตัน ยูไนเต็ด 0 - 2 อัลทริงแคม 0-1
21:00 พูล ทาวน์ 0 - 2 ทอร์คีย์ ยูไนเต็ด 0-0
21:00 บานบุรี ยูไนเต็ด 1 - 1 โซลิฮัลล์ มอร์ 1-1
21:00 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 0 - 3 ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ 0-1
21:00 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 2 - 2 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 1-1
21:00 ลูตัน ทาวน์ 1 - 1 พอร์ทสมัธ 1-1
21:00 เอเอฟซี ฟิลด์ 0 - 1 โรชเดล 0-1
21:00 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 0 - 1 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0-1
21:00 นีซ(N) 0 - 2 ยูเนี่ยน เบอร์ลิน 0-1
21:00 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ รอ อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
21:00 เชลแน่ม ทาวน์ 2 - 0 โคเวนทรี ซิตี้ 1-0
21:00 โดเวอร์ แอทเตลิก 2 - 1 โฟล์คสโตน อินวิคต้า 1-0
21:00 ครูว์ อเล็กซานดร้า 2 - 2 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-1
21:00 เวย์เม้าท์ 1 - 0 สวินดอน ทาวน์ 0-0
21:00 ฮาโรเกต ทาวน์ 0 - 4 ซันเดอร์แลนด์ 0-3
21:00 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0 - 1 แบล็คพูล 0-1
21:00 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น รอ เควีเอสเค ลอมเมล
21:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 1 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-0
21:00 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด รอ ลีค ทาวน์
21:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 2 จิลลิ่งแฮม 0-1
21:00 บาธ ซิตี้ 3 - 3 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 2-0
21:00 เชล์มสฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 บอร์แฮม วู๊ด 0-1
21:00 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด รอ คอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
21:00 อีสต์บอร์น โบโรห์ 1 - 2 คิงสโตเนียน 1-1
21:00 เอฟซี รูออง 3 - 2 ก็อง 2 1-2
21:00 ฟรอเม ทาวน์ 1 - 0 เยท ทาวน์ 1-0
21:00 เฮอรินจี โบโรห์ 0 - 4 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-2
21:00 ไฮด์ เอฟซี 4 - 4 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 2-3
21:00 นีดแฮมมาร์เก็ต 2 - 0 Brightlingsea Regent 1-0
21:00 ปีเตอร์โบโรสปอร์ต 5 - 1 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 2-0
21:00 รูเชล โอลิมปิค 1 - 3 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 1-0
21:00 Shepshed Dynamo 3 - 0 เชฟฟิลด์ เอฟซี 2-0
21:00 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 1 - 2 ครูซอน แอชตัน เอฟซี 1-1
21:00 แวร์ เอฟซี 2 - 4 รอยสตัน ทาวน์ 0-2
21:00 Avro FC 1 - 1 โอลด์แฮม แอทเลติก 0-0
21:00 บลายท์ สปราตันส์ 1 - 2 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 0-1
21:00 Sheerwater FC 0 - 3 วอคกิ้ง 0-2
21:00 Sokol Kleczew รอ KP Calisia Kalisz
21:00 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 0 - 5 วอลซอลล์ 0-2
21:00 ชอร์เล่ย์ เอฟซี 0 - 2 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 0-1
21:00 Tavistock AFC 0 - 0 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-0
21:00 ดาร์ทฟอร์ด 1 - 0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1-0
21:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 1 ฮัลล์ ซิตี้ 0-0
21:00 Sokol Kleszczew 2 - 2 KP Calisia Kalisz 2-2
21:00 สโต๊ค ซิตี้ 2 - 0 แอสตัน วิลล่า 1-0
21:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2 - 1 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1-0
21:00 อัล-อันซาร์(เลบานอน) 0 - 1 อัล-เนจ์เมห์ 0-1
21:00 ชาบับ ซาเฮล 2 - 2 อัล อาเฮด 0-1
21:00 วัตเทินไชด์ 09 รอ ลูเนอร์เอสวี
21:05 วิเชนซ่า 0 - 3 กาญารี่ 0-1
21:05 VfB Ginsheim 0 - 3 ทียูเอสโคเบลนซ์ 0-2
21:30 บาเยิร์น มิวนิค 2 - 2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 1-1
21:30 โบโลญญ่า(N) 1 - 0 เฟอรัลพิซาโล 0-0
21:30 เวสเตอร์โล 1 - 0 โอเอฟไอ เครเต้ 0-0
22:00 เมียดิซ เลกนิก้า 2 - 0 โครบริ โกลกูฟว์ 0-0
22:00 เรจจิน่า รอ แซมเบเนเดทเซ่
22:00 โคโลญจน์(N) 2 - 1 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 2-1
22:00 สเปเซีย รอ เลชเช่
22:00 ปิซ่า(N) 1 - 1 เครโมเนเซ่ 1-0
22:00 เรด สตาร์ 93 3 - 0 ยูเอ็นเอฟพี 0-0
22:00 เอซี มิลาน(N) 5 - 0 โมเดน่า 5-0
22:00 มอนซ่า 1912 3 - 0 โปรเซดโต้ 3-0
22:00 อองเช่ร์ 3 - 0 ทรัวส์ 3-0
22:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 1 - 1 อัล ฮาเซม 0-0
22:00 แก็งก็อง บี 0 - 1 โชเลท เอสโอ 0-0
22:00 เปรูจา 6 - 0 มอนเตวาชี 3-0
22:00 เอฟเค โอครีด 2004 0 - 2 ราบ็อตนิคกี้ 0-2
22:00 กีโอรี่ อีทีโอ เอฟซี 1 - 1 วาร์ดา เซ 1-0
22:00 เอสเค ซาปี้ 3 - 2 พัลเซ่น 2 3-1
22:00 เอฟซี รัพเพอชวีล-โจนา 0 - 2 วายเอฟ ยูเวนตุส ซูริก 0-1
22:00 บลู-เวียส์เฟรียส์ดรอฟ์ท 3 - 1 Millheim kellich 0-0
22:00 โฟรซิโนเน่ 11 - 0 SSD Alatri 0-0
22:00 Pehchevo 2 - 0 FK Sloga 1934 Vinica 2-0
22:00 เอฟซี ซิโอนี่ 3 - 0 FC Rustavi 1-0
22:00 วิลเลฟรองเช(N) 3 - 2 จูรา ซูด ฟุต 0-0
22:00 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 2 - 0 FK Graficar Beograd 1-0
22:00 วิสลา พูลาเว่ 0 - 5 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 0-3
22:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 4 - 4 การ์บาเนียกราโกล 0-3
22:00 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 2 - 1 Stadlau 0-1
22:05 ลอริยองต์(N) 1 - 1 บอร์กโดซ์ 0-0
22:05 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 2 - 3 สตารส์บูร์ก 2-1
22:30 เอ็นเค มาร์โซเนีย 1909 0 - 1 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 0-1
22:30 Jedinstvo UB 1 - 1 FK Radnicki Sremska Mitrovica 1-1
22:30 นาโปลี(N) 1 - 0 โปร เวอร์เซลลี่ 1-0
22:30 เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ) 3 - 2 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 3-2
22:30 เวโรน่า 0 - 0 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 0-0
22:30 เบรสชา(N) 1 - 2 เรนาเต้ เอซี 1-2
22:30 TUS Bovinghausen 04 2 - 0 ทูเอส ฮัลเทริน 0-0
22:30 IMT Novi Belgrade 0 - 2 อัล-ไฟฮา 0-2
22:45 ปาร์ม่า 4 - 2 เทรนโต้ 4-1
22:59 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0 - 1 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0-0
22:59 เอ็นเค กราดิชกา 3 - 6 Slavonija Pozega 1-3
22:59 ซัสเซาโล่ 0 - 0 ซุดติโรล อัลโต้ 0-0
22:59 แทร็บซอนสปอร์ 0 - 0 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 0-0
22:59 แซงต์ เอเตียน 2 - 3 แกลร์กมงต์ ฟุต 1-1
22:59 Tempo Overijse 0 - 8 Jeunesse Molenbeek 0-3
22:59 จิวเนสเซ่ 2 - 2 Swift Hesperange 0-0
22:59 เอสเค ติรานา 2 - 2 Egnatia 0-0
22:59 โรโมแรนติน รอ สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี
22:59 ยูเวนตุส(N) 3 - 1 เชเซน่า 2-1
22:59 Sparta Petegem 0 - 4 KMSK Deinze 0-0
22:59 วิเทสส์ อาร์นเฮม 0 - 1 เควีเอสเค ลอมเมล 0-0
22:59 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 2 - 1 บัลซาน เอฟซี 2-0
22:59 โอร์แลงส์ ยูเอส 0 - 1 สต๊าด ลาวัลลัวส์ เอ็มเอฟซี 0-0
22:59 ไซเรนซ์ เอฟซี 0 - 1 โฟลเรียน่า เอฟซี 0-0
22:59 แมควา ซาแบค 2 - 1 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1-0
22:59 เลบานเต้ 3 - 1 แรนส์ 3-0
22:59 ซัตตั้น ยูไนเต็ด(N) 1 - 2 อัลเดอร์ช็อต ทาวน์ 1-0
22:59 อูเทร็คท์(N) 6 - 2 โวลอส เอ็นเอฟซี 3-1
22:59 SD Videm 1 - 7 เอ็นดี เบลตินซี 1-6
22:59 เลอ ม็องส์(N) 3 - 1 แวร์กซายส์ 78 2-0
22:59 เอลเคเอสลอดซ์ 3 - 0 ซนิคซ์ ปรูสซ์คอฟ 0-0
23:15 เอฟเค ทราจัล 0 - 1 โบแร็ค คาแค็ก 0-1
23:30 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 0 - 0 ไบรท์ตัน โฮฟ อัลเบี้ยน 0-0
00:00 สคีฟซ์ ไอเค 0 - 2 เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 0-0
00:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง รอ โอร์แลงส์ ยูเอส
00:00 เรอัล เอวิเลส 0 - 1 เรอัล โอเบียโด 0-0
00:00 ซาเลเกอเซ็ก ทีอี 0 - 0 เออีเค ลาร์นาคา 0-0
00:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ 2 - 1 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1-0
00:00 บาเลนเซีย(N) 3 - 2 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-0
00:00 เรอัล โซเซียดาด 3 - 1 อลาเบส 2-1
00:00 เรอัล เบติส(N) 0 - 1 วูล์ฟแฮมป์ตัน 0-0
00:00 Racing Villalbes รอ เดปอร์ติโบ ลา คอรุนญ่า
00:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง รอ เจนัว
00:00 บาร์เซโลน่า(N) 3 - 1 คิโรน่า 2-1
00:30 อาริส ลิมาสซอล 0 - 1 ฮาโปเอล เยรูซาเลม 0-0
00:30 เรเครติโบ อูเอลบา 0 - 1 เรอัล เบติส 2 0-0
00:30 เคเอสเค ไฮสท์ 1 - 3 สตองดาร์ด ลีแอช 0-1
00:35 มาลาก้า(N) 2 - 0 เซบีย่า แอตเลติโก 1-0
01:00 บาดาโฮซ 2 - 1 เอสแอล เบนฟิก้า บี 1-0
01:00 Ibiza Eivissa 1 - 2 มายอร์ก้า 1-0
01:00 UD Almansa 0 - 5 อัลบาเซเต้ 0-1
01:00 โคนิล ซีเอฟ รอ ซีดี ซาน เฟอร์นานโด
01:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0 - 0 บียาร์เรอัล 0-0
01:00 บูดาเปสต์ ฮอนเวด 0 - 0 บียาร์เรอัล บี 0-0
01:15 เอชเอ็นเค วูคอวาร์ 91 0 - 1 NK Dubrava Zagreb 0-0
01:30 อัลเจซีราส 0 - 4 คาดิส 0-1
02:00 สปอร์ติ้ง บราก้า 2 - 1 ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า 0-0
02:00 เอลเช่ 0 - 2 เรอัล ซาราโกซ่า 0-1
03:30 เอซเตรมาดูรา(N) 0 - 3 ปอร์โต้ บี 0-2
04:00 Gremio Sorriso U19 0 - 2 Nova Mutum EC U19 0-1
09:00 เอฟซี เดวิส รอ อคาเดมิก้า เอสซี
07:56 SpVgg Neu-Isenburg 1 - 1 คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค(ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

17:00 ซานตง ไท่ซาน(N) 3 - 1 ฉงชิ่ง แอธเลติค 2-0
17:00 เซินเจิ้น เอฟซี(N) 0 - 0 เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง 0-0
19:00 กว่างโจว ซิตี้ 3 - 3 กว่างโจว เอฟซี 2-2
19:00 ชางโจว ไลออนส์(N) 2 - 0 ชิงเต่า เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น

18:00 ฟริกก์ 2 - 4 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล 0-1
18:00 โคลสตัด 0 - 5 เลวานเจอร์ เอฟเค 0-0
18:00 จังเคเลน 2 - 0 ไมจอลเนอร์ 0-0
19:00 นอร์สแตน 2 - 2 แบรัมเอสเค 1-0
19:00 วีดาล 2 - 1 อีเกอร์ซันด์ ไอเค 1-0
19:00 เอสเค เฮิร์ด 0 - 3 โฮดด์ 0-1
19:00 ทินเซ็ต 1 - 4 ทิลเลอร์ 0-2
19:00 ฟินส์เนส 0 - 3 เซนจา 0-0
19:00 โฟรย่า FK 3 - 3 ทรอมส์ดาเลน 1-1
20:00 ฟอลโล่ 0 - 1 สตาเบ็ค 0-0
20:00 Funnefoss/Vormsund 0 - 4 ลีลล์สตรอม 0-1
20:00 เอลเวอร์รัม 1 - 3 คองสวิงเกอร์ 1-2
20:00 IL Express 0 - 8 สตาร์ต คริสเตียนเซ่น 0-4
20:00 แมนดาล 1 - 1 เอฟเคอเรนดัล 0-0
20:00 เเฮนน่า 0 - 4 ไบรน์ 0-2
20:00 วาร์เดนีเซท 0 - 3 Djerv 1919 0-0
20:00 ฟาน่า(N) 2 - 1 โซต้า 1-1
20:00 Bjarg 0 - 5 เอสเค บรานน์ 0-3
20:00 NTNUI 0 - 6 ซทจอร์ดาล บริ้ง 0-3
20:00 Spike 0 - 11 ทรอมโซ่ ไอแอล 0-4
20:10 Sunndal 0 - 4 บราท์เวก 0-3
20:30 Skjervoy 0 - 1 อัลต้า 0-0
21:00 Gjellerasen IF 1 - 4 ไอสโวล์ด TF 1-2
21:00 Gjovik Lyn 2 - 0 Toll 1-0
21:00 Eik ตอนซ์เบิร์ก 0 - 1 ออด เกรนแลนด์ 0-0
21:00 วินด์ยาร์ต 0 - 1 เฟคเกรอย 0-1
21:00 สตอร์ท ไอแอล 2 - 2 เฮาเกซุนด์ 0-1
21:00 เอฟโยร่า 0 - 3 ซองน์ดาล 0-3
21:00 Ardal 0 - 0 โฟลโร 0-0
21:00 โวลด้า 2 - 2 คริสเตียนซุนด์ บีเค 2-0
21:00 บรอดด์ 0 - 3 ซานด์เนส ยูไอเอฟ 0-1
21:00 Gjovik FF 2 - 0 Toten 1-0
22:59 โลโคโมทีฟ ออสโล 0 - 1 กเจลแซส 0-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ลีก คัพ

21:00 สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน 3 - 1 ปีเตอร์เฮด 2-1
21:00 อาร์บรอท 3 - 2 Kelty Hearts 1-2
21:00 อีสต์ ไฟฟ์ 2 - 3 เอลจิน ซิตี้ 2-2
21:00 ดันดี 5 - 2 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก 3-0
21:00 รอสส์ เคาน์ตี้ 4 - 1 มอนโทรส 2-0
21:00 ลิฟวิงสตัน 3 - 1 คาวเดนบีท 2-1
21:00 เรธโรเวอร์ส 0 - 0 อัลลัว แอทเลติค 0-0
21:00 อายร์ ยูไนเต็ด รอ ฟัลเคิร์ก
21:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 2 - 2 อัลเบี้ยน โรเวอร์ 0-2
21:00 มาเธอร์เวลล์ 2 - 0 แอนนัน แอธเลติก 1-0
21:00 ควีน ออฟ เซาธ์ 4 - 1 แอร์ดรี้ ยูไนเต็ด 2-0
21:00 คิลมาร์น็อค 2 - 1 สแตรนแรร์ 1-0
21:00 กรีน็อค มอร์ตัน 2 - 1 ไคลด์ 0-0
21:00 ดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 4 - 1 สเตนเฮาส์มัวร์ 3-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก คัพ

16:00 Novy Jicin 0 - 1 วาลาชเก เมซิริชี 0-1
20:00 เอสเค จิสกร้า รีมารอฟ 2 - 4 ยูนิโก้ 0-1
22:00 Nove Sady 2 - 2 FC Prerov 1-1
22:00 Sokol Tasovice 0 - 1 ทีเจ สตาร์เบอร์โน 0-1
22:00 Zdar nad Sazavou 5 - 2 Zdirec nad Doubravou 0-2
22:00 Frenstat Pod Radhostem 2 - 2 ฟรีเดค-มิสตัค 1-1
22:00 Frydlant 0 - 1 วิทโควิซ 0-0
22:00 TJ Skastice 2 - 1 เอชเอฟเค โอโลมุช 2-0
22:00 Sokol Lanzho 1 - 2 Sardice 0-2
22:00 FC Komjatice 0 - 2 Velke Lovce 0-0
22:00 MFK Banik Handlova 0 - 1 FC Banik Prievidza 0-0
22:30 ฮรานิเซ เคยูเอ็นแซด 6 - 1 Tatran Vsechovice 3-0
22:30 Slovan Modra 3 - 3 พีเอสซี เปซิน็อค 2-1
22:59 Velka Bites 1 - 1 บลานส์โค 0-1

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

21:00 เวเลซ 0 - 0 โคลอส โคซาลิฟก้า 0-0
23:30 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 2 - 1 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 2-0

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

22:00 แลนด์สโครน่า 2 - 0 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 1-0
22:00 ไอเค บราเก้ 0 - 1 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 0-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

22:30 ซีเอส โวลุนทารี 0 - 1 โบโตซานี่ 0-0
01:30 เอฟซีคลินเซนิ(N) 1 - 2 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

20:00 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 1 - 1 เจมส์เมอบังค์ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

01:00 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 2 - 1 เอฟซี ดอร์นบิร์น 1913 1-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

23:55 ราสนิกีร์ ไนร์ 4 - 2 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-2
02:00 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1 - 0 มัลโดส ลูการ์นี 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:45 โบเตฟ พล็อฟดิฟ 2 - 1 พีริน บลากอเยฟกราด 2-0
01:00 เลฟสกี้ โซเฟีย 1 - 2 สลาเวีย โซเฟีย 1-1

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

22:59 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส(N) 1 - 4 สโลวาน บราติสลาวา 0-1
22:59 เอ็มเอฟเค รูซอมเบร็อค 0 - 0 เอฟเค เซนิก้า 0-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

23:55 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1 - 2 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 0-1
02:00 เฮชเอ็นเคกอริก้า 3 - 1 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

21:00 ปาร์ดูบีตเซ 2 - 2 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่า 0-1
21:00 ฮราเดตส์กราลอเว(N) 1 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 1-0
21:00 เบามิต ยาโบลเนค 1 - 0 บานิค ออสตราว่า 0-0
00:00 สปาร์ตาปราก 3 - 2 ซิกม่า โอโลมุช 1-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 เอฟซี ฮัวเรซ 1 - 3 โตลูก้า 1-1
04:00 ปาชูก้า 4 - 0 คลับ เลออน 0-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย คัพ

15:30 SDM Domino Bratislava 0 - 8 FK Raca Bratislava 0-5
22:00 Druzstevnik Zvoncin 2 - 2 Blava Jaslovske Bohunice 0-0
22:00 Boleraz 0 - 3 ทีเจ สปาร์ตัก มายจาวา 0-1

โปรแกรมบอล การแข่งขันฟุตบอลโอลิมปิกของผู้หญิง

14:30 ชิลี (ญ)(N) 1 - 2 แคนาดา(ญ) 0-1
15:00 จีน(ญ)(N) 4 - 4 แซมเบีย (ญ) 3-2
15:30 สวีเดน(ญ)(N) 4 - 2 ออสเตรเลีย(ญ) 1-1
17:30 ญี่ปุ่น(ญ) 0 - 1 สหราชอาณาจักร (ญ) 0-0
18:00 เนเธอร์แลนด์(ญ)(N) 3 - 3 บราซิล (ญ) 1-1
18:30 นิวซีแลนด์(ญ)(N) 1 - 6 สหรัฐอเมริกา(ญ) 0-2

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก

16:30 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 1 - 4 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ FAI คัพ

21:00 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1 - 1 เดอร์รี่ ซิตี้ 1-0
22:00 Fairview Rangers 0 - 0 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0-0
01:30 ลองฟอร์ด ทาวน์ 5 - 0 บังกอร์ เซลติก 1-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

20:00 พีเค-35 วานตา 1 - 3 โรพีเอส โรวานีมี่ 1-3
20:00 ยาโร 0 - 2 ทีพีเอส ตูร์คู 0-1
21:00 จิปโป 2 - 0 อีคีนาส ไอเอฟ ฟุตบอล 1-0
21:00 เคพีวี คอคคูล่า 1 - 2 วีพีเอส วาซ่า 0-1
21:00 มูซ่า 2 - 4 กนิสตัน เฮลซิงกิ 1-1

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก

21:00 Noah รอ บีเอฟซี เดากวาฟิลส์

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:00 เนเมน กร็อดโน่ 1 - 0 ซลูตัสค์ 0-0
00:45 ดินาโม มินส์ค 3 - 1 เอฟเค วิเท็บส์ค 1-0

โปรแกรมบอล คอนแคแคฟโกลด์คัพ

06:30 กาตาร์(N) 3 - 2 เอลซัลวาดอร์ 2-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

21:00 ตอร์ปิโด มอสโก 3 - 1 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 1-1
22:00 สปาร์ตัก มอสโก 2 2 - 1 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1-0
22:00 โวลการ์ กัซพรูม อัสตราแกน 1 - 0 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0-0
22:00 เฟเคิล 2 - 0 ทอม ทอมสค์ 0-0
22:59 โรเตอร์ โวลโกกราด 0 - 0 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-0
22:59 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 1 - 1 เทคสติลชิค อีวาโนโว 1-1
00:00 บัลติก้า 1 - 1 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1-1

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

01:00 ไอเอ ซูด อเมริกา(N) 1 - 1 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์ 1-1
05:15 ทอร์ค(N) 0 - 2 CS Cerrito 0-0

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 อลิอันซ่า แอตเลติโก(N) 1 - 0 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-0
01:15 Sarmiento Ayacucho(N) 1 - 2 สปอร์ต บอยส์ 0-0
03:30 เอเลี่ยนซา ยูนิเวอร์ซิดัด(N) 0 - 0 เอเลี่ยนซา ลิม่า 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 ASK Bravo Publikum 0 - 0 เอ็นเค อลูมินิจ 0-0
01:15 เอฟซี โคเปอร์ 3 - 2 เอ็นเค มูรา 05 2-1

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

03:30 อากีลาส โดราดาส 1 - 3 อเมริกา เด กาลี 0-2
05:40 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 1 - 1 อ็องเซ่ กัลดาส 1-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

15:15 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0 - 1 สปาร์ตาปราก 2 0-0
15:15 ทริเน็ค 2 - 3 อัสติ นาดลาเบม 0-1
22:00 ดูก้า ปรากซ์ 2 - 1 ไวสคอป 2-0
22:00 เอสเค ลิเซน 3 - 2 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-2
22:00 โอปาว่า 3 - 3 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 1-2
22:00 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 1 - 3 ไพรบราม 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 อัล แรมธ่า คลับ 0 - 1 อัล จาซีรา 0-1
00:30 อัล-จาลิล 0 - 0 ชบับ อลอร์ดอน 0-0

โปรแกรมบอล มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก

20:00 ตรังกานู 5 - 0 เปรัค 3-0
20:00 เอ็มไอเอสซี-เอ็มไอเอฟเอ 1 - 0 ซาบาห์ 0-0
20:00 กัวลา ลัมเปอร์ 1 - 1 เซลังกอร์ พีบี 1-1

โปรแกรมบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

15:45 กลันตัน 2 - 1 FAM-MSN Project Squad 0-0
20:00 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 0 - 0 เซลังกอร์ พีเคเอ็นเอส 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

22:59 เฟร์ ราเบท(N) 0 - 0 โอลิมปิก เดอ ซาฟี่ 0-0
01:15 SCCM Chabab Mohamedia 1 - 1 วีแดด คาซาบลานก้า 0-0
03:30 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 0 - 0 แมคฮาร์บ 0-0
03:35 เอ็มซีโอ อุจดา 1 - 0 ฮัสซาเนียร์ อากาเดียร์ 0-0

โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

22:30 อัล อิติฮัด (ลิเบีย) 2 - 0 อัล ซาวิ เอ 0-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก

21:00 เบรซิน ซิตี้ 3 - 1 เทอร์ริฟฟ์ ยูไนเต็ด 2-1
21:00 เดเวรอนเวล 0 - 3 โบรร่า เรนเจอร์ส 0-1
21:00 ฟอร์เรส 1 - 1 วิค อคาเดมี่ เอฟซี 1-0
21:00 เฟรเซอร์เบิร์ก 3 - 0 ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด 2-0
21:00 ฮันท์ลี 1 - 1 Strathspey Thistle 0-1
21:00 อินเวอร์รูเรีย 5 - 0 Clachnacuddin 2-0
21:00 คีธ 0 - 2 เนิร์น เคาน์ตี้ 0-0
21:00 รอทส์ 3 - 0 ฟอร์ท วิลเลียม 1-0
21:00 บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 5 - 0 ลอซีเมาท์ เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล

22:00 Namestovo 0 - 7 ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา 0-2
22:00 ฮูเมนเน่ 1 - 0 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0-0
22:00 พาริซอน บาดิจอฟ 0 - 1 เอฟซี เอสทีเค 1914 ซาโมริน 0-1
22:00 เคเอฟซี โคมาร์โน 1 - 0 เอ็มเอฟเคดุบนิก้าแนดวาฮอม 0-0
22:00 สลาโว วีเซลัด 1 - 0 เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

00:00 รัดนิก บิเยลจิน่า 1 - 2 สโลโบดา 0-0
00:00 Leotar รอ โบแรกซ์ บันจา ลูกา
02:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 2 - 1 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 0-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:30 นาซิอองนาล อซุนซิยง 1 - 1 กัวรานี อาซุนซิยง 0-1

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

02:30 วิลา โนวา 0 - 0 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-0
02:30 คอนฟิแองก้า 0 - 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 0-1
05:30 เนาติโก (พีอี) 1 - 1 บัสควอ เอฟซี 1-0
07:00 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 2 - 1 วิตอเรีย บีเอ 0-0
07:00 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 4 - 1 กัวรานี่ เอสพี 2-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

21:00 ไอเอฟ เวสตรี 1 - 2 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ 0-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 0 - 1 ดินาโม ออโต 0-0
00:00 เชอร์ริฟ ติราสโพล รอ ซิมบรู ชิซินู

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:10 ซาโมร่า บารินาส 1 - 4 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-2
06:10 คาราคาส เอฟซี 2 - 1 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

02:00 นูเบลนเซ่ 0 - 0 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 0-0
04:30 เมไลพิลล่า(N) 3 - 3 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 0-3
07:00 โคโล โคโล่ 1 - 1 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:00 เอสตูเดียนเต้ เด คาเซรอส 1 - 2 อัลมิแรนเต้ บราวน์ 1-0
01:00 กิมนาเซีย จูจุย 1 - 0 ซานตา มาริน่า ตันดิล 1-0
01:00 กิลเลอร์โม่ บราวน์ 0 - 3 ซีเอ บราวน์อโดรกู 0-1
01:10 เฟอร์โร คาร์รีล โอเอสเต้ 1 - 1 Club Atletico Guemes 1-0
01:30 แอดเตริโค ราแฟล่า 0 - 2 ซานมาร์ติน ซานฮวน 0-0
01:30 บาร์รากัส เซ็นทรัล 3 - 2 ซาน เทลโม่ 2-2
01:30 อินดิเพนเดนเต้ ลิวาดาเวีย(N) 1 - 1 วิลล่า ดาลมิเน 1-1
05:00 อัลวาราโด มาร์ เดล พลาต้า 2 - 0 ซานมาร์ติน ทูคูมัน 1-0

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

09:00 เรอัล โมนาร์ช 3 - 2 ลาส เวกัส ไลท์ 1-1
10:00 โคโลราโด้ สปริงส์ สวิทซ์แบ็คส เอฟซี 1 - 1 หลุยส์วิลล์ ซิตี้ เอฟซี 0-0
06:00 ฮาร์ตฟอร์ด แอทเลติก 2 - 0 ไมอามี่เอฟซี 1-0
06:00 อินดี้ อิเลฟเวิ่น 1 - 2 เบอร์มิงแฮม ลีเจี้ยน 0-0
06:40 เอฟซี แทมป้า เบย์ โรว์ดี้ส์ 3 - 1 Loudoun United 1-0
07:30 เมมฟิส 901 1 - 0 ทัลซ่า รัฟเนค 1-0
07:30 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0 - 0 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

19:00 อิลเวส แทมเปเร่ (ญ) 3 - 2 พีเค-35 อาร์วาย (ญ) 2-1
21:00 อัลแลนด์ ยูไนเต็ด (ญ) 3 - 2 ทีไอพีเอส วันตา (ญ) 3-1

โปรแกรมบอล เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก

14:00 บัลแคทต้า เอฟซี 1 - 2 อาร์มาเดล เอสซี 0-0
14:00 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 1 - 1 เบยวอเตอร์ ซิตี้ 1-0
14:00 เพิร์ธ เอสซี 0 - 0 ค็อกเบิร์น ซิตี้ 0-0
14:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 1 - 5 อีซียู โยนดาลูบ 1-1
14:00 ซอเรนโต้ เอฟซี 4 - 1 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด 4-0
14:15 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 5 - 0 Willip 3-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีก คัพ

17:00 ซีดี ทอนเดลา 0 - 1 กิล วิเซนเต้ 0-0
21:30 อมาดอร่า 2 - 1 วิเซล่า 1-0
21:30 ซีดี มาฟรา 1 - 0 เบเลเนนส์ 1-0
22:59 อคาเดมีโค วิสุ(N) 1 - 4 คาซ่า เพีย เอซี 1-2
22:59 โทรเฟนเซ่ 0 - 3 สปอร์ติ้ง โควิลฮา 0-1
22:59 เฟยเรนเซ่ 0 - 1 ฟามาลิเคา 0-1
00:00 จีดี ชาเวซ 1 - 2 เอสซี เฟยเรนเซ่ 0-0

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน คัพ

19:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค 1 - 1 ออร์ดาบาซี่ย์ 1-1
20:00 เอฟซี ไครัต อัลมาตี้ 0 - 1 เอฟเค อรีส 0-0
21:00 เอฟเค อะตีราอู 1 - 2 เอฟเค ทารัซ 1-1
22:00 อัคโตเบ 1 - 2 ไกเซอร์ คีซีรอดา 0-0

โปรแกรมบอล มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา

01:30 Decic Tuzi 2 - 0 เอฟเคเซต้า 2-0
01:30 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 2 - 0 Jezero Plav 0-0
01:30 โอเอฟเคเปโตรวัค 0 - 1 เอฟเค มอร์นาร์ 0-0

โปรแกรมบอล CECAFA Tusker Challenge Cup

15:45 Djibouti U23(N) 0 - 2 ซูดานใต้(ยู 23) 0-0
18:00 ยูกันดา (ยู 23)(N) 1 - 1 แทนซาเนีย ยู 23 1-1

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 อัลเวย์เรดดี้ 2 - 1 รีล โปโตซี่ 0-1
05:15 นาซิอองนาล โปโตซี 0 - 0 Real Tomayapo 0-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

03:00 โอลเมโด้รีโอบัมบา 0 - 3 ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า 0-2
05:30 มาคาร่า อัมบาโต้ 0 - 2 กวายากิล ซิตี้ 0-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

22:00 เดปอร์เตส อิควิกกัว 1 - 2 ซานติเอโก มอร์นิ่ง 1-2
02:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 2 - 3 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 1-2

โปรแกรมบอล อิหร่าน คัพ

22:30 มาลาวัน 0 - 0 Kheybar Khorramabad 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

19:00 สตาเบ็ค (ยู 19) 1 - 1 ลีลล์สตรอม (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล เกาหลี ชาเลน ลีก

15:00 พย็องแท็กซิติเซ็น 1 - 4 เชนันซิตี้ 0-3
17:00 กิมโป เอฟซี 2 - 2 ชางวอนซิตี้ 0-0
17:00 ม็อกโป ซิตี้ รอ กย็องจู เคเอชเอ็นพี
17:00 กิมแฮ ซิตี้ 3 - 3 อินชอน โคเรียล 2-1
17:00 อุลซันซิติเซ่น 4 - 0 กังเนือง ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย คัพ

18:00 Warrior Valga 1 - 4 Kristiine JK 0-1
20:00 Tartu Kalev 10 - 0 Laanemaa JK II 8-0
22:59 ทรานส์ นาร์ว่า 5 - 0 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 3-0
22:59 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด รอ SK Imavere Forss
22:59 เจเค โพไซดอน 0 - 9 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-1
22:59 Saku JK 0 - 9 ทาร์ตู เจเค มัก 0-6
22:59 Viimsi MRJK รอ เอสซี รี ยูไนเต็ด
22:59 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 21 - 0 เอฟซี ซอคเกอร์เนต 9-0
22:59 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 24 - 0 Karskem Karsklus 7-0

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

19:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 3 - 1 เอสวี เม็พเพ่น 3-1
19:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 0 - 2 มักเดเบิร์ก 0-2
19:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1 - 0 เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1-0
19:00 ฮาเวลเซ่ 0 - 1 ซาบรุคเค่น 0-1
19:00 ซวิคเกา 1 - 2 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1-1
19:05 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 0 - 0 ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

15:00 เวสต์เทิร์นสปิริท 0 - 0 เซ็นเทนารี่ สตอมเมอร์ 0-0
15:05 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 3 อัลบานี ครีก 1-1
15:15 เดอะ แกป บีพีแอล 2 - 1 เมาท์ กราเวท 1-1
16:20 เดอะ เลค 5 - 2 ทูวอง 2-1

โปรแกรมบอล เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3

16:00 ฮอนด้า เอฟซี 1 - 1 นารา คลับ 0-0

โปรแกรมบอล อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ

06:00 ออเลนโด้ ไพรด์ (ญ) 0 - 2 ซีแอตเติล เรน (ญ) 0-1
07:35 ฮูสตัน แดช (ญ) 0 - 1 พอร์ตแลนด์ ธอร์น เอฟซี (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

21:00 เฮอร์กี้-สปอร์ท 0 - 2 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 0-1
21:00 ครีมิน ครีเม็นชุก 2 - 0 Vpk Agro Magdalinovka 1-0
22:59 Ahrobiznes TSK Romny 2 - 2 โวลิน ลุตส์ค 1-0
22:59 เอฟซี อูจโกรอด 0 - 6 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 0-5

โปรแกรมบอล รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ

17:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์(ญ) 0 - 2 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 0-1
20:00 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 0 - 0 คราสโนดาร์ เอฟเค (ญ) 0-0
21:00 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 3 - 0 Rubin Kazan (w) 2-0
22:00 Zenit St Petersburg (w) 0 - 0 ซแวซด้า 2005 (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana

01:00 คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 3 - 0 อาร์เคนตีโน เด กีลเมส 1-0
01:00 โกมูนิกาซิโอเนส 1 - 2 ฟลานเดรีย 0-2
01:00 เดเฟนโซเรส ยูนิดอส 0 - 0 ซาคาชิสพาส 0-0
01:00 เดปอร์ติโวอาเมนีโอ 2 - 1 คานัวลาส เอฟซี 0-0
01:00 ซีเอ เฟ่นิก พิลาร์ 0 - 0 อัล คิว ซา 0-0
01:00 ยูเอไอ อากุยซ่า 1 - 1 เดปอร์ติโว่ เมอร์โล 1-0
01:00 วิลลา ซาน คาร์ลอส 0 - 2 คลับ แอตเลติโก้อคาสซูโซ 0-0
01:05 Talleres Rem de Escalada 1 - 1 ซีเอ ซาน มิเกล 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

19:30 ครูไซโร่ (เยาวชน) 2 - 3 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 0-2
01:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 2 - 0 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 0-0
01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 2 - 1 ฟอร์ตาเลซ่า(เยาวชน) 0-1
03:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 0 - 1 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 ชีวาสกัวดาลาจาร่า (ยู20) 1 - 0 ซานหลุยส์(ยู20) 0-0
21:00 มอนเทอร์เรย์ (ยู20) 4 - 1 พูเอบลา (ยู20) 2-0
21:30 ปาชูก้า(ยู20) 0 - 1 ลีออน(ยู20) 0-0

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 ดนีโปร โมกิเลฟ 3 - 0 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 1-0
20:30 เอฟซี สโลนิม 2017 0 - 2 เอฟซี เบลชิน่า โบบรุยส์ค 0-1
22:30 เอฟซี บาราโนวีชี 3 - 1 Krumkachy Minsk 2-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

22:59 เบรย์ดาบลิค (ญ) 2 - 1 ยูเอ็มเอฟ เซลฟอสส์ (ญ) 0-0
22:59 ธอร์ กา อคูเรย์ริ (ญ) 1 - 3 วาลูร์ เรย์ยาวิค (ญ) 1-2

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก

10:15 วอลเดน เวสทอน 0 - 2 กาการิน ยูไนเต็ด 0-1
16:55 แคนเบอรา โอลิมปิก(N) 2 - 3 โมนาโร แพนเธอร์ส 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

15:30 โลแกน ไลท์นิ่ง 2 - 4 บริสแบน สไตรเกอร์ส 2-2
16:30 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 1 - 5 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ 0-4
16:30 แม็กพาย ครูซาเดอร์เอฟซี 0 - 3 คาปาลาบา บูลด็อก 0-2

โปรแกรมบอล ลัตเวีย ดิวิชั่น 1

18:00 ตูกุมส์-2000 2 - 1 เจดีเอฟเอส แอลเบิร์ตส 1-0
20:00 โกรบินา 1 - 2 เอฟเค สมิลเตเน บีเจเอสเอส 0-2
22:00 Albatroz 5 - 0 ซูเปอร์โนวา 1-0
22:00 เอฟเค ดินาโม ริก้า 0 - 2 เอฟเค ออดา ริกา 0-0
22:00 เรเซคเน / บีเจเอสเอส 1 - 0 Saldus SS/Leevon 1-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

21:00 เดปอร์ตีโบ ซานทานิ 0 - 2 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 0-0
21:00 เจเนอรัลกาบาเยโร่ 1 - 0 อติรา เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

18:00 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ (ญ) 6 - 0 ตัมเมกาตาร์ตู(ญ) 3-0
20:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 14 - 1 Ajax Tallinna (w) 9-1
22:00 วาปรุส แปร์นู(ญ) 2 - 3 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 1-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

20:00 เลคเนียร์ เอฟ 0 - 0 ไออาร์ เรกยะวิก 0-0
22:59 KF Fjallabyggdar 2 - 1 คาริ อัคราเนส 1-1
22:59 แมกนิ 3 - 1 เควี เวสตูร์แบร์ 2-1

โปรแกรมบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

19:00 โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) 0 - 1 ABFF U19 (w) 0-0

โปรแกรมบอล อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา

08:15 พีเอสเอส สเลมัน รอ อเรม่า มาลัง

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 ลาเนรอส เอฟซี 0 - 0 แอตเลติโก้ เอฟซี 0-0
05:30 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1 - 0 ออโซมารโซ่ 1-0

โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

17:00 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี รอ Huda Hue

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

22:30 เนฟโตชิมิก บูร์กัส 1 - 3 สปาร์ตัก วาร์นา 1-2
22:30 สตรัมส์ก้า สลาวา 1 - 1 เซ็บเทมฟริ โซเฟีย 0-0
22:30 Sportist Svoge 0 - 2 เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ 0-2
22:30 Yantra Gabrovo 0 - 2 เอฟซี ฮีบาร์ 0-1
22:59 Septemvri Simitli 2 - 1 Marek Dupnitza 1-0
23:00 เอฟซี โซโสโพล 3 - 0 FC Dobrudzha 2-0

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

17:00 แทจอน ซิติเซน 3 - 1 ปูซานไอปาร์ค 1-1
18:00 อันซัน กรีนเนอรซ์ เอฟซี 0 - 1 ซังจู ซังมู ฟีนิกซ์ 0-0

โปรแกรมบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

21:00 Celtic B 1 - 1 East Kilbride 1-0
21:00 อีสต์ สเตอร์ลิง 0 - 1 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส (ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอล BRA SPB

03:00 Independente AP 5 - 0 Trem-AP 3-0

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

21:00 ทอมเบนเซ่ 1 - 1 โวลตา เรดอนดา 1-0
01:00 ยาปิรันก้า 2 - 1 เซา โจเซ่อาร์เอส 1-1
03:00 ฟลอเรสต้า ซีอี(N) 1 - 1 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 0-0
03:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 1 - 0 มิราสโซล 0-0
05:00 โบตาโฟโก้ พีบี 1 - 0 ซานตา ครูซ พีอี 0-0

โปรแกรมบอล BRA D4

02:00 เอบีซี อาร์เอ็น 2 - 0 แคมพิเนสเซ่ พีบี 0-0
04:00 GA Sampaio 2 - 0 อัตเลติโก อาเครียโน่ 0-0

โปรแกรมบอล ลีกา de elite

18:00 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 6 - 0 Hang Sai 3-0
20:00 พีเอสพี มาเก๊า 1 - 0 เฉิงฟุง 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

14:00 Ripley Valley FC 3 - 0 ม็อกกิล เอฟซี 1-0
16:00 เอซี คาริน่า 0 - 1 โลแกน เมโทร 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 America EC Pedrinhas U20 0 - 2 คอนเฟียนคา พีบี (เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ลีก U19

22:00 FH/IH U19 1 - 2 ธอร์อคูเรย์รี่ (ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล สเตรเลีย U20

12:00 เพิร์ท กลอรี่ เอฟซี (ยู 20) 4 - 0 Gwelup Croatia U20 1-0
12:00 เปเรซ(ยู20) 5 - 0 ค็อกเบิร์น ซิตี้ (ยู 20) 0-0
12:00 ฟลอรีทเอธีนา (ยู 20) 1 - 0 เบย์สวอเตอร์ (ยู 20) 0-0
12:00 บัลแคทต้า(ยู20) 0 - 1 อาร์มาเดลเอสซี (ยู 20) 0-0
12:00 ซอร์เรนโต เอฟซี(ยู20) 4 - 0 อิงเกิลวูด ยูไนเต็ด(ยู20) 3-0
12:00 ร็อคคิงแฮมซิตี้เอฟซี (ยู20) 1 - 1 อีซียู จูนดัลอัพ (ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

21:00 Deportivo Ibarra 1 - 2 La Cantera FC 0-1
22:59 เอสโปลี 2 - 3 Deportivo Aampetra 1-3
00:30 Santa Fe SC 1 - 1 เอสซี อิมบาบูรา 1-0

โปรแกรมบอล WAUS WD1

16:00 Curtin University FC (w) 1 - 6 Perth SC (w) 0-2

โปรแกรมบอล จาเมกา พรีเมียร์ลีก

01:00 เวเร ยูไนเต็ด 3 - 2 ฮาร์เบอร์วิว 1-0
03:30 Dunbeholden FC 3 - 1 Molynes United 2-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

17:00 เบอร์ลิเนอร์เอเค07 1 - 0 คาร์ล ไซส์ เยน่า 1-0
18:00 วีเอสจี อัลท์ไลนิค 1 - 1 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 0-0
18:00 เอฟเอสวียูเนี่ยนฟัวร์สเทนวาลเดอ 4 - 2 วีเอฟบีเออร์บัค 2-1
19:00 ทีเอสวี1860 โรเซนเฮม 0 - 0 ทีเอสเฟา อับสแตดท์ 0-0
19:00 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี 5 - 1 ทีเอสเฟา เรน แอม เลช 4-1
21:00 เอฟซี โลโคโมทีฟ ลีบซิก 1 - 4 เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซี 1-1
22:00 เฟาเอฟเบ อิชสเต็ทท์ 1 - 1 เอฟวี อิลแลร์ทิสเซ่น 0-1
22:00 เอฟซี ไพพินส์รีด 3 - 1 เอฟซี เอาก์สบวร์ก 2 2-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

21:00 PeKa 2 - 0 เอ็มไอพีเค มิกเกลี 2-0
21:00 เจเอพีเอส 3 - 1 เอฟซี เรย์พาส ลาห์ติ 1-1
21:00 แอตแลนติส 2 - 0 นูรมิจาร์เวน 2-0
21:00 เอสซี คูฟู-98 1 - 0 ไมปา 1-0
21:00 คาพา 2 - 1 พีเค เคสกิ ยูยูสิม่า 1-1
22:00 อิลเวส แทมเปเร่ 2(N) 2 - 4 แกรนด์คูร่า ไอเอฟเค 0-4

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

20:00 เอสวีจี ไรชีเนา 3 - 2 WSG Swarovski Tirol B 2-0
22:00 เอสซี เบรเกนซ์ 0 - 0 Rotenberg 0-0
22:00 FC Wolfurt 1 - 2 เฟาเอฟเบ โฮเอเนมส์ 0-2
22:00 SV Fugen รอ เอสวี อินส์บรุค
22:00 เอสวี ออสเตรีย ซัลซ์บวร์ก 3 - 0 ซาลซ์บวร์กเกอร์ เอเค 1914 1-0
22:59 คุฟซไตน์ 1 - 1 Worgl Obi SV 0-0
00:00 เอสวี โกรดิก 3 - 2 เอสวี วาลส์-กรูนัว 2-1

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

14:00 SKA Khabarovsk II 3 - 0 FK Znamya Noginsk 1-0
16:00 เอฟเค อูราล-2 2 - 1 โนสต้า โนโวทรอย 2-1
19:00 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 1 - 0 ลูกิ อีเนอร์จีย่า 0-0
20:00 FC Tver 1 - 1 เอฟเค ชิต้า 1-1
20:00 FK Volna Nizhegorodskaya 2 - 2 ดินาโม มอสโก บี 1-1
20:00 เชลยาบินสค์ 2 - 0 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 1-0
20:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0 - 4 วอลกา อูลยานอฟสค์ 0-1
20:00 FK Spartak Tuymazy 0 - 3 Torpedo Miass 0-0
21:00 Dinamo Saint Petersburg 3 - 2 Baltika-BFU Kaliningrad 2-1
21:00 สโตรกิโน่ มอสโก 1 - 1 มอร์โด้เวีย ซารานสค์ 1-1
21:00 Khimik Dzerzhinsk 0 - 0 เชอตาโนโว มอสโก 0-0
21:00 เซนิต เปนซา 0 - 2 โซโคล ซาลาตอฟ 0-2
21:00 เอฟเค ทิวเมน 0 - 3 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 0-3
21:00 เอสเคเอ รอสตอฟ 0 - 0 สปาร์ตัก นาลชิค 0-0
21:00 อันจิ มาคัชคาล่า 3 - 0 โรเตอร์ โวลโกกราด บี 1-0
21:00 FC Tuapse 0 - 3 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-1
22:00 Kairat Moskva 1 - 1 Dnepr Smolensk 1-1
22:00 ซาเทิร์นมอสโก 3 - 0 เอฟเค โคลอมนา 3-0
22:00 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1 - 0 ตอร์ปิโด วลาดิเมียร์ 0-0
22:00 ซนามย่า ทรูด้า 1 - 1 คาชานก้า มอสโก 1-0
22:00 เอฟเค การูก้า 0 - 0 ดินาโม บรีอันสค์ 0-0
22:00 สตาฟโรพอล-2009 1 - 1 มาชูค- เคเอ็มวี 0-0
22:00 เอฟเค มาฮัชกาลา 3 - 0 ดรูซบ้า เมย์คอพ 1-0
22:30 อแวนการ์ด คุร์สค์ 1 - 4 อาร์เซน่อล ตูล่า 2 1-3
22:30 FK Forte Taganrog 3 - 0 Alania-d Vladikavkaz 1-0
22:59 FC Yessentuki 0 - 5 เอฟเค ไบโอลอก 0-2

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

19:00 แองเจิ้ลโฮลม์เอฟเอฟ 5 - 0 อูลเลเรดส์ 3-0

โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ลีก

11:15 โฮบาร์ทซีบรา 2 - 2 คิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส 2-1
11:15 เดวอนพอร์ท ซิตี้ สติ๊กเกอร์ 3 - 0 โอลิมเปีย วอร์ริเออร์ส 1-0
12:00 เกลนนอร์ชีย์ ไนท์ส เอฟซี 2 - 0 โฮบาร์ต ใต้ 2-0

โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

14:00 เอ็ดเวิร์ด อีเกิลส์เอฟซี 0 - 0 แลมบ์ตัน จาร์วิส 0-0
14:00 เวสตัน เวอร์เกอร์ส เอฟซี 1 - 4 เมทแลนด์ 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

17:15 บริสเบน โอลิมปิค หญิง 2 - 0 โลแกน ไลท์นิ่ง (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกเคนยา

17:00 Coast Stima รอ Modern Coast
19:00 Shabana FC 1 - 1 FC Talanta 0-1
19:00 Nairobi Stima 1 - 2 Migori Youth 0-2
19:00 Muranga Seal รอ คิซูมู่ออลสตาร์

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

03:00 Kalonji Pro Profile 1 - 1 Florida Tropics 0-0
06:00 Chattanooga Red Wolves 1 - 1 กรีนวิลล์ เอฟซี 1-0
07:00 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 1 - 1 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 1-0
07:00 Tormenta FC 2 - 2 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1-0
07:00 Capital City FC 1 - 2 Boise Cutthroats FC 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

13:05 เบย์ไซด์ ยูไนเต็ด เอฟซี สำรอง 0 - 2 ออลบานี ครีก สำรอง 0-1
13:46 Western Spirit Reserves 1 - 0 เซนเทนารี่ สตร์อมเมอร์ (สำรอง) 0-0
13:46 แก็บ(สำรอง) 3 - 1 เมาท์ กราเวท(สำรอง) 0-0
14:00 The Lakes Reserves 0 - 1 ทูวอง(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:00 เดปอร์ติโว ปารากัวโย 0 - 1 เซ็นทรัล บัลเลสเตอร์ 0-1
01:00 ยูเวนตุด ยูนิด้า ซาน มิเกล(N) 0 - 0 เดปอร์ติโบ มูนิซ 0-0
01:00 ซีเอ ลูกาโน 0 - 1 Liniers 0-0

โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League

16:00 Paro Rinpung FC 4 - 3 โกโมะเอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:00 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 4 - 2 Santa Rita FC 2-1
21:00 Desportivo Huila 0 - 1 เปโตร แอตเลติโก เด ลูอันดา 0-0
21:00 Cuando Cubango 1 - 1 Academica Do Lobito 1-1
21:00 Ferroviario Do Huambo 1 - 2 Sporting Cabinda 0-2
21:00 Sagrada Esperanca 2 - 0 Progresso 2-0
21:00 Recreativo Libolo 1 - 0 Benfica Lubango 0-0
21:00 Baixa de Cassanje 1 - 0 Interclube Luanda 0-0
21:00 บราวอส โด มาควิส 2 - 0 Recreativo Caala 2-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

22:45 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 2 - 1 วิลล่า เทเรซ่า 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

14:00 แกรนจ์ ทิสเติล (ญ) 0 - 5 Robina City FC (w) 0-2
15:00 Kangaroo P Rovers (w) 0 - 1 ยูนิเวอร์ซิตี้ ออฟ ควีนส์แลนด์ เอฟซี (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

16:00 Ikaalisten Urheilijat 2 - 3 FC Haka Juniors 1-2
17:00 คอยพีเอส รอ เฮลซิงกิน พอลโลซัวร่า
17:30 เอสซี ริเว่อร์บอล 1 - 1 JJK/2 1-1
18:00 FC Kirkkonummi 2 - 3 EBK เอสพู 1-0
18:00 ตัวโกลัน เตราส 3 - 1 นูมเมลาน พัลโลเซอูรา 1-1
18:00 เพอแมรี่ ยูไนเต็ด 0 - 2 Aland 0-1
18:00 RPS Lions 2 - 0 Liry 0-0
18:00 ซันดอม ไอเอฟ รอ วิร์เกีย
19:00 ทีพี 47 โตริโน่ 0 - 0 โอพีเอส อูลู 0-0
19:00 HauPa 4 - 0 โรลล่อน โปเจ็ท 2-0
19:00 เอฟซี ไวคิงกิต 1 - 10 PPJ Akatemia 0-4
19:00 ฮาพีเค 3 - 0 คูมู เอสทีพีเอส 1-0
19:30 เอชไอเอฟเค 2 1 - 1 ทีไอพีเอส วันตา 0-0
20:15 เอฟซี ฟินน์ครูด 3 - 2 อัตเลตีโก เมลมิ 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีกกลาง

09:30 วอเตอร์ไซต์ คาโรรี่ 0 - 3 นอร์ทเวลลิงตัน เอเอฟซี 0-1
10:30 โลเวอร์ ฮัท ซิตี้ 4 - 2 มิราม่าร์ แรนเจอร์ 0-1
10:45 เวลลิงตัน โอลิมปิก 7 - 1 Petone FC 2-1

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

02:00 ไดนาโมเปอร์โต เอฟซี 0 - 1 อัลกอสตูร่า เอฟซี 0-0
02:30 ยูเรนา เอสซี 1 - 0 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

22:45 เอสเค มาเรีย ซาล 3 - 0 SV Kraig 0-0
22:59 Admira Villach 1 - 5 เซนต์ จาค็อบ/โรเซนทาล 1-2
22:59 WAC St Andra II 1 - 1 ATUS Ferach 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง

19:00 วาซา ไอเอฟเค(ญ) 3 - 1 HauPa (w) 2-1
20:00 PK Keski Uusimaa (w) 3 - 1 วีเจเอส วันตา(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ของนิวซีแลนด์เหนือลีก

10:00 โอคแลนด์ ซิตี้ 2 - 0 West Coast Rangers 1-0
10:00 เบอร์เคนเฮด ยูไนเต็ด 7 - 1 North Shore United 3-0
10:00 เบย์โอลิมปิก 3 - 1 Northern Rovers FC 1-1
10:00 Auckland United 7 - 0 Hamilton Wanderers II 6-0
10:00 อีสเทิร์น ซับเบิร์บส ออกแลนด์ 0 - 0 Manukau United 0-0
12:30 เวสเทิร์น สปริง เอเอฟซี 6 - 2 เมลวิลล์ ยูไนเต็ด 3-1

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก

09:00 เกาะ กรีน เอเอฟซี 1 - 4 South City Royals 0-1
09:45 แคสเมียร์ เทคนิค 0 - 1 โคซแท็ล สปิริท 0-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

03:00 Atletico San Cristobal 1 - 1 โมคา เอฟซี 0-0
03:00 LA Enterprises Bombers FC 1 - 5 We United FC 1-2
03:00 Atletico Pantoja 1 - 0 UniversidadO M 0-0
03:00 Jarabacoa FC 1 - 1 Cibao FC 0-1

โปรแกรมบอล กัมพูชา ซูเปอร์ลีก

15:30 โซลติโล่ อังกอร์ 3 - 3 นากาเวิลด์ เอฟซี 2-0
15:30 Kirivong Sok Sen Chey 0 - 6 สะเวย์ เรียง เอฟซี 0-2
18:00 พนมเปญ เอฟซี 3 - 3 วิสาขเอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล อุรุกวัย U19 ลีก

19:00 ลาลุซ(ยู 19) 0 - 3 ซุด อเมริกา(ยู 19) 0-2
20:30 วิลล่าเทเรซา (ยู 19) 1 - 3 แรมปรา จูเนียร์ (ยู 19) 0-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ 4 Deild

21:00 IBU Uppsveitir 2 - 3 KFB 1-2
22:59 เลตเทียร์ 2 - 1 Samherjar 1-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

19:00 TSV Dachau 1865 0 - 0 SV Donaustauf 0-0
19:00 TSV Landsberg 1 - 1 เอสเอสวีจอห์น เรเกนเบิร์ก 2 0-0
19:00 เอสวีเซลิเกนพอร์เท่น 1 - 2 TSV Karlburg 1-0
19:00 SpVgg Ansbach 6 - 0 ดีเจเค เจเบนบัช 0-0
20:00 บาเยิร์น โฮฟ 1 - 1 เอเอสวี น็อยมาคท์ 0-1
21:00 TSV กรอสบาร์ดอร์ฟ 1923 0 - 1 ดีเจเค ทูโตเนีย ชัลเคอ 0-0
21:00 1. FC Sand 0 - 2 ไอทรัค แบมเบิร์ก 0-0
21:00 SpVgg Hankofen-Hailing 3 - 0 TSV Schwabmünchen 1-0
21:00 TSV Abtswind 1 - 0 TSV Vatanspor 0-0
21:00 ASV Cham 0 - 2 เอทีเอสวี แอร์ลังเกน 0-0
22:00 Gundelfingen 1 - 1 เอฟซี อิงโกลสตัดท์ 04 (สมัครเล่น) 1-1
22:00 VFB Hallbergmoos 0 - 4 Türkspor Augsburg 0-1
22:59 วีเอฟอาร์ กราซิงค์ รอ เอสวี เคอร์ชานสคอริ่ง

โปรแกรมบอล ไอริช women National Union

20:00 Bohemians Dublin (w) รอ DLR Waves (w)

โปรแกรมบอล TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์

09:00 Clarence Zebras Reserves 0 - 4 Kingborough Lions Reserves 0-0
09:45 Glenorchy Knights Reserves 2 - 0 บีช ซิตี้ 1-0
11:15 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 0 - 0 ทารูนา 0-0
11:15 นิวทาวน์อีเกิลส์ 6 - 0 โอลิมเปีย เอฟซี วอริเออร์(สำรอง) 3-0
11:15 มหาวิทยาลัยทาสมาเนีย เอสซี 0 - 0 เมโทร แคลร์มอนต์เอสซี 0-0
11:15 เซาท์อีสต์ยูไนเต็ดเอฟซี 0 - 2 เซาธ์ โฮบาร์ต(สำรอง) 0-1
13:30 ลอนเซสตันซิตี้ บี 2 - 1 ริเวอร์ไซด์โอลิมปิก(สำรอง) 1-0
13:30 เดวอนพอร์ต ซิตี้(สำรอง) 5 - 3 นอร์เทิร์น วานเดอริง 2-2

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2

12:15 ควีนเบยันซิตี้ 2 - 0 บรินดาเบลลา บลูส์ เอฟซี 0-0
12:20 แคนเบอร์รา ไวท์ อีเกิ้ลส์ 2 - 2 Anu FC 1-0

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

20:00 คอสเทล ยูนิออน 3 - 1 Pamba SC 1-1
20:00 มทิปวา ชูการ์ 0 - 1 Transit Camp 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division

14:00 Quinns FC 3 - 1 UWA-Nedlands FC 0-1
14:00 Olympic Kingsway SC 0 - 1 ซูเบียโก เอเอฟซี 0-0
14:00 เฟรแมนเทล ซิตี้ 1 - 1 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 0-1
14:00 แมนดูราท ซิตี้ 1 - 3 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 0-1
14:00 เวสเทิร์น ไนท์ส 2 - 2 สวาน ยูไนเต็ด 0-2
14:00 แอซฟิลล์ 0 - 4 Stirling Macedonia 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Baiano 2

01:00 Grapiuna AC 0 - 0 Botafogo BA 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Amateur cup

22:59 UFC Soding 4 - 6 Grossklein 1-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา Torneo A

01:00 ดิเฟนโซส์ โปรนอนซีเมียร์โต 0 - 0 กิมนาเซีย วาย ทิโร่ 0-0
01:30 ครูเซโร เดล นอร์เต้ 0 - 2 สปอร์ติโบ้ ลาส ปาเรฆาส 0-1

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

18:20 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 7 - 4 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 3-3
20:52 Smorgon 2 1 - 6 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 1-1

โปรแกรมบอล

07:00 อินเตอร์วิลเลมสตัด 4 - 0 เอสวีเวสตา 1-0

โปรแกรมบอล

01:00 Betim FC 1 - 2 Uniao Luziense 1-1
01:00 ทูพีนัมบัส 2 - 1 กัวร์รานี่ เอ็มจี 0-0
01:00 Democrata SL/MG 1 - 1 ทูปิ เอฟซี 1-0
01:30 นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี 0 - 0 Aymores 0-0
02:00 วิลล่า โนว่า-เอ็มจี 0 - 1 CA Serranense 0-1

โปรแกรมบอล

15:30 Friends United 0 - 3 Garhwal FC 0-2

โปรแกรมบอล Australia Gold Coast Premier League

12:00 Runaway Bay II 0 - 3 Tamborine Mountain Eagles 0-2
12:00 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ 1 - 2 Southport Warriors 0-0
13:05 มูดกีราบา 1 - 2 Pacific Pines Green 1-1
13:45 Nerang B 2 - 3 Palm Beach SC B 1-3
14:00 Kingscliff FC 1 - 5 Nerang 0-2
14:46 Ormeau White 2 - 5 Tweed United 1-3
15:00 Burleigh Heads 0 - 2 บรอดบีชยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล Columbia women

22:59 อเมริกา เด กาลี (ญ) 2 - 0 อัตเลติโก บูคารามังก้า (ญ) 2-0
02:00 ซีดี เรอัล ซานตันเดร์(ญ) 0 - 2 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล

01:00 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 0 - 0 เซ็นทรัลเอสซี 0-0
01:00 บันกู 1 - 1 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1-0
01:00 เซา เบนโต้ 0 - 1 เซียนอร์เต้ พีอาร์ 0-0
01:00 เบาวิสต้า อาร์เจ 0 - 1 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 0-0
01:00 มาซิลิโอ ดิออส เอสซี 0 - 0 คาเซียส อาร์เอส 0-0
01:00 โกเอียเนเซีย จีโอ 2 - 1 เอสอี ตู กาม่า 0-1
01:00 ซานโต อังเดร 2 - 0 มาดูเดดา 1-0
01:00 คาสแตนฮาล พีเอ 2 - 1 ฟาส คลับ (สมัครเล่น) 2-1
01:00 จอยวิลล์ เอสเซ 0 - 0 เอสปอร์ติโว่ อาร์เอส 0-0
01:30 พัลมาส 2 - 1 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 2-1
01:30 Juventude MA 2 - 0 กัวรานี่ ซีอี 0-0
02:00 มูริซี่ 0 - 3 จัวเซียเรนเซ่ บีเอ 0-0
02:00 คาล์เด้นเซเอ็มจี 0 - 0 Rio Branco VN 0-0
02:00 ซูซา พีบี 0 - 2 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 0-0
02:00 อูเบอร์ลันเดียเอ็มจี 2 - 0 อีซี อาเกีย เนกรา 1-0
02:00 อิมเพอราทิช 3 - 2 Tocantinopolis 1-0
02:00 คาสคาเวล พีอาร์ 3 - 1 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 2-1
02:00 4 de Julho 4 - 0 Paragominas FC PA 1-0
02:30 Porto Velho EC 1 - 1 Nova Mutum EC 0-1

โปรแกรมบอล Brazil L

01:00 Artsul RJ 1 - 0 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 1-0
01:00 กอนกาเลนส์ 0 - 0 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 0-0
01:00 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 0 - 1 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 0-0
01:00 คาโบเฟรนเซ่ (อาร์เจ) 1 - 1 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 0-0
01:00 อเมริกาโน่ อาร์เจ 0 - 1 อเมริกา อาร์เจ 0-0

โปรแกรมบอล

09:00 Devonport City (w) 2 - 1 Olympia FC Warriors (w) 1-0

โปรแกรมบอล

10:00 Runaway Bay II Reserves 5 - 2 Tamborine Mountain Eagles Reserves 3-1
10:00 เซอร์เฟอร์ พาราไดซ์ (สำรอง) 1 - 5 Southport Warriors ML1 1-3
11:05 Mudgeeraba SC Reserves 4 - 1 Pacific Pines Reserves 2-0
11:05 Nerang B Reserves 0 - 1 ปาล์ม บีช(สำรอง) 0-1
12:00 Kingscliff FC Reserves 1 - 8 เนรัง (สำรอง) 1-0
12:00 Ormeau Reserves 0 - 3 ทวีด ยูไนเต็ด (สำรอง) 0-0
13:45 Legends Reserves 1 - 1 Tallebudgera Reserves 0-0

โปรแกรมบอล

00:30 Al Istiqlal (W) 0 - 5 Al Orthodoxi (w) 0-3

โปรแกรมบอล

01:00 เอลมินา ชาร์ค 0 - 0 Accra Hearts of Oak 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

00:00 ครูซ อซูล(ญ) 1 - 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 1-0
00:00 อัตลาส(ญ) 2 - 1 เกเรตาโร(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล

03:00 Tallinding United 0 - 0 Banjul United 0-0
05:00 Wallidan 2 - 1 Real Banjul 0-1

โปรแกรมบอล

14:00 Magic United TFA 3 - 2 นอร์ธ สตาร์ 1-1
15:00 เวอร์จิเนีย ยูไนเต็ด 1 - 2 ทารินก้า โรเวอร์ 0-1
15:30 ฮอลแลนด์ พาร์ก ฮอกส์ เอฟซี 1 - 1 อิปสวิช ไนทส์ เอฟซี 0-1
15:35 โรชเดล โรเวอร์ 3 - 1 เซาธ์ ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล

07:30 เอสวี ลา ฟาม่า 0 - 2 เอสวีเดปอร์ติโว นาซิอองนาล 0-0

โปรแกรมบอล

12:00 Fremantle City FC Reserves 1 - 0 Forrestfield Utd Reserves 0-0
13:00 Mandurah City FC Reserves 5 - 0 Joondalup Utd Reserves 1-0
13:00 Ashfield SC Reserves 1 - 4 Stirling Macedonia Reserves 0-2
49 วินาที Western Knights Reserves 0 - 0 Swan Utd Reserves 0-0
13:05 Quinns FC Reserves 0 - 1 UWA-Nedlands FC Reserves 0-1

โปรแกรมบอล

01:00 Atletico Catarinense 1 - 3 อีซี อินเตอร์นาซิอองนาลเอสซี 0-2
01:00 Nacao 2 - 0 Cacador AC 0-0

โปรแกรมบอล

14:20 เบลคอนเนน ยูไนเต็ด(ญ) 12 - 0 Wagga City Wanderers (w) 7-0

โปรแกรมบอล

04:30 Mt Rich SC 0 - 2 FC Camerhogne 0-0
06:35 Eagles Super Strikers 0 - 7 Hurricanes SC 0-4

โปรแกรมบอล

20:00 Renaissance de Figuil (w) รอ Amazone FAP (w)
21:00 เอเอส เอวาเอฟเอฟ (ญ) 4 - 0 Eding Sport (w) 2-0

โปรแกรมบอล

01:00 เฮชเอฟเอ็กซ์ วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1 - 0 Valour 1-0
04:00 ยอร์ก 9 เอฟซี(N) 1 - 0 เอฟซี เอดมันตัน 1-0

โปรแกรมบอล

04:00 Sporting FC (W) 2 - 1 AD Coronado (w) 2-1

โปรแกรมบอล

20:30 ลันวิท เมเจอร์ 2 - 0 คุมบราน เซลติก 1-0
20:30 Pontypridd 1 - 1 คาร์มาร์เธ็น 0-0
20:30 พอร์ท ทัลบ็อต 0 - 4 Trefelin 0-1
20:30 Risca Utd 2 - 3 อาแฟน ลิโด้ 2-2
20:30 แอร์บัส ยูเค บรอจตัน 1 - 0 Holyhead Hotspur 1-0
20:30 กุลสฟิลด์ เอฟซี 3 - 0 ลานดูเนา 1-0
20:30 โฮลลีย์เวลล์ 2 - 2 Llanidloes Town 2-1
20:30 Penrhyncoch 1 - 1 รูตินทาวน์ เอฟซี 0-1
20:30 เปรสตาทีน ทาวน์ เอฟซี 3 - 1 Llanrhaeadr FC 1-0
20:30 ทคอนวี ยูไนเต็ด 1 - 0 Llangefni Town 0-0

โปรแกรมบอล

14:00 ยังพย็อง รอ Jinju Citizen
14:00 จอนจู ซิติเซน เอฟซี 1 - 3 ชิฮุงชิ ซิตี้ 0-1
14:00 กวางจูกวางซานเอฟซี 0 - 0 ชุนชอนซิติเซ็น 0-0
15:00 โซล ยูไนเต็ด 0 - 2 Gangwon II 0-2
17:00 FC Namdong 1 - 2 ชุงจูซิติเซ็น 0-0
17:00 Geoje Citizen 2 - 3 โปชอน เอฟซี 0-0
17:00 Jungnang Chorus Mustang FC 3 - 2 Dangjin Citizen 0-2

โปรแกรมบอล

13:30 Mindil Aces 1 - 3 Hellenic AC 0-1
17:30 Darwin Olympics 1 - 2 Port Darwin FC 0-1

โปรแกรมบอล

06:00 Steel Pulse FC 3 - 0 Allentown United FC 0-0
06:20 Newtown Pride FC 1 - 1 New Amsterdam 1-1

โปรแกรมบอล

11:45 Edgeworth Eagles Reserves 2 - 1 Lambton Jaffas Reserves 1-0

โปรแกรมบอล

14:40 Canberra Olympic U23 1 - 5 Monaro Panthers U23 1-2

โปรแกรมบอล

10:15 Waneagu United 1 - 1 Southern United Honiara 0-0
12:10 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 6 - 1 Kula FC 2-0

โปรแกรมบอล

00:25 เอเอสเอซี คองคอร์ด 0 - 0 ASC Tevragh Zeine 0-0

โปรแกรมบอล

01:00 Ceilandense U20 2 - 7 Luziania U20 1-3
01:00 UNIRB U20 4 - 0 วิตอเรีย ดา คอนกีสต้า บีเอ (เยาวชน) 1-0
01:00 Lagarto U20 2 - 0 Sergipe U20 2-0
02:00 EC Flamengo Piaui U20 1 - 1 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) 1-0
04:00 ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน) รอ ฟลูมิเนนเซ่พีไอ(เยาวชน)

โปรแกรมบอล

04:20 Ferrovalvulas FC 3 - 1 Club Deportivo La Chalaca 1-1

โปรแกรมบอล

20:00 Central Cordoba SdE U20 1 - 0 Banfield U20 0-0
20:00 Colon U20 1 - 1 CA Aldosivi U20 1-1
20:00 Gimnasia LP U20 3 - 1 Defensa y Justicia U20 2-1
20:00 Godoy Cruz U20 2 - 1 CA Platense U20 2-0
20:00 Patronato Parana U20 1 - 1 Union Santa Fe U20 0-0
20:00 Sarmiento U20 0 - 2 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(ยู 20) 0-1
20:00 ลานุส(ยู 20) 0 - 0 Atletico Tucuman U20 0-0
20:00 Arsenal de Sarandi U20 0 - 1 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (ยู 20) 0-1
20:00 Newells U20 0 - 1 Club Atlético Independiente U20 0-0
20:00 CA San Miguel U20 2 - 2 Lujan U20 0-2
20:00 ราซิ่ง คลับ (ยู 20) 2 - 0 Rosario Central U20 2-0
20:00 River Plate U20 0 - 1 Argentinos Jrs U20 0-0
20:00 Velez Sarsfield U20 1 - 1 โบคา จูเนียร์ (ยู 20) 0-0
20:00 Acassuso U20 0 - 1 Deportivo Armenio U20 0-0
20:00 Los Andes U20 2 - 1 Deportivo Laferrere U20 1-1

โปรแกรมบอล

12:45 Moreton Bay United U23 3 - 4 Peninsula Power U23 3-1
13:00 Rochedale Rovers U23 1 - 4 Souths United U23 1-2
13:05 Southside Eagles U23 1 - 4 WDSC Wolves U23 0-1
13:15 Logan Lightning U23 1 - 0 Brisbane Strikers U23 0-0
13:15 Holland Park Hawks U23 2 - 3 Ipswich knights U23 0-1
14:15 Redlands United U23 2 - 1 Lions FC U23 0-0

โปรแกรมบอล

12:40 Charlestown Azzuri (W) 1 - 5 Maitland FC (W) 0-4
16:00 Adamstown Rosebud (w) 10 - 0 Football Mid North Coast (W) 3-0

โปรแกรมบอล 24/07/2564



โปรแกรมบอลAustralia Gold Coast Premier League, BRA D4, BRA SPB, Brazil L, CECAFA Tusker Challenge Cup, Columbia women, NSW-N พรีเมียร์ลีก, TAS พรีเมียร์ แชมเปี่ยนแชมป์, TAS พรีเมียร์ลีก, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร คัพ, กัมพูชา ซูเปอร์ลีก, การแข่งขันฟุตบอลโอลิมปิกของผู้หญิง, เกาหลี ชาเลน ลีก, ของนิวซีแลนด์เหนือลีก, คอนแคแคฟโกลด์คัพ, คาซัคสถาน คัพ, เค ลีก ชาเลน, เค-ลีก, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จาเมกา พรีเมียร์ลีก, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน ลีก ดิวิชั่น 3, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, ซูเปอร์ลีก จีน, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, ซูเปอร์ลีกเคนยา, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, นอร์เวย์ เอ็นเอ็ม คูเพ็น, นิวซีแลนด์ใต้พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonato Baiano 2, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเลียร์, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีก คัพ, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีกกลาง, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ Ykkonen ผู้หญิง, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโก Prva Crnogorska ลีกา, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาเลเซีย ซุปเปอร์ลีก, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, รัสเซีย ฟุตบอลหญิง คัพ, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลัตเวีย ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย ไฮสเออ ลีก, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา de elite, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวสเทิร์น ออสเตรเลีย พรีเมียร์ ลีก, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ลีก คัพ, สก็อตแลนด์ ไฮแลนด์ ฟุตบอลลีก, สเตรเลีย U20, สโลวาเกีย คัพ, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดน ออลสเวนส์คาน, สาธารณรัฐเช็ก คัพ, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, สิงคโปร์ ลิก, อเมริกา ฟุตบอลหญิง ลีกอาชีพ, ออสเตรเลีย Capital Territory พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลียตะวันตก National Primera Division, ออสเตรเลียบริสเบน Capital League 2, ออสเตรเลียบริสเบนผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Amateur cup, ออสเตรีย Landesliga, ออสเตรีย บุนเดสลีก้า, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา Ding กลุ่ม Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินา Torneo A, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เจนตินา พรีเมียร์ลีก B Metropolitana, อินโดนีเซีย ซุปเปอร์ ลีกา, อิหร่าน คัพ, อุรุกวัย U19 ลีก, อุรุกวัยกันดา, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนีย คัพ, แองโกลา Girabola ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ 4 Deild, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ลีก U19, ไอร์แลนด์ FAI คัพ, ไอริช women National Union,