บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 11596 ครั้ง

โปรแกรมบอล 07/05/2564

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

23:45 เดอร์รี่ ซิตี้ 1 - 1 ลองฟอร์ด ทาวน์ 0-0
01:45 ดันดาล์ค 0 - 1 สลิโก โรเวอร์ส 0-1

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

01:45 ราซิ่ง เกงค์ 3 - 0 คลับบรูซ 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ 3 - 1 จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก 1-1
01:30 ซาเกลบี้ ลูบิน 1 - 1 โปกอน เซซิน 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

00:00 โอเดนเซ่ บีเค 1 - 0 อัลบอร์ก 1-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

01:30 สตุ๊ตการ์ต 2 - 1 เอาก์สบวร์ก 1-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 ฮันโนเวอร์ 96 1 - 2 ดาร์มสตัดท์ 0-0
23:30 โฮลสไตน์ คีล 4 - 0 ซังค์ เพาลี 2-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

22:00 เทเลค กรอซนี่ย์ 3 - 1 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 2-0
00:00 เอฟเค โซชิ 2 - 1 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-1

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

02:00 ล็องส์ 0 - 3 ลีลล์ 0-2

โปรแกรมบอล เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์

22:30 เคทีพี ค็อตก้า 1 - 3 ฮอนก้าเอสพู 0-2
22:30 เอสเจเค ไซนาโจเอน 1 - 1 เฮดไอเอฟเค 0-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

01:00 สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม 3 - 0 วิเทสส์ อาร์นเฮม 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

01:00 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 2 - 1 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 2-1
01:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม(เยาวชน) 1 - 1 เดอ กราฟสคัป 1-0
01:00 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 2 - 1 เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี 2-1
01:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 0 - 1 โวเลนดัม 0-0
01:00 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 1 - 3 อัลเมเร่ ซิตี้ 0-2
01:00 ดอร์เดรชท์ 0 - 1 เอสซี คัมบูร์ 0-1
01:00 โรด้า เจซี 2 - 1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น 0-1
01:00 เดน บอสช์ 4 - 1 เอสซี เทลสตาร์ 2-0
01:00 เฮลมอนด์ สปอร์ต 1 - 1 เอฟซี ออสส์ 0-1
01:00 เอ็นเอซี เบรด้า 2 - 0 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 1-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

08:30 รีล ซอลต์ เลค 1 - 2 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ 1-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

01:00 ฟามาลิเคา 1 - 0 ซานตาคลารา 0-0
03:15 เบาวิสต้า เอฟซี 1 - 1 ซีดี ทอนเดลา 0-0

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

02:00 เรอัล โซเซียดาด 2 - 0 เอลเช่ 0-0

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

02:00 เตเนริเฟ่ 0 - 1 อัลเมเรีย 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ

02:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 2 - 4 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด 0-2

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

19:00 อัสโคลี่ 2 - 0 ชิตตาเดลล่า 2-0
19:00 เบรสชา 4 - 3 ปิซ่า 1-1
19:00 โคเซนซ่า 1914 0 - 3 มอนซ่า 1912 0-0
19:00 เครโมเนเซ่ 3 - 0 เปสคารา 1-0
19:00 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 1 - 3 คิเอโว่ 1-2
19:00 โฟรซิโนเน่ 1 - 1 วิเชนซ่า 0-0
19:00 เลชเช่ 2 - 2 เรจจิน่า 2-2
19:00 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 1 - 2 สปอล 0-1
19:00 ซาแลร์นิตาน่า 2 - 0 เอ็มโปลี 1-0
19:00 เอซี เวนิช 0 - 0 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

19:00 Mlale FC 1 - 4 Eagle Stars 1-4
20:00 DTB FC 1 - 3 Dar City FC 1-2

โปรแกรมบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

09:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 0 - 0 อเมริกา เด กาลี 0-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:00 เอสซี เครียนส์ 1 - 1 เอฟซี ธูน 1-0
00:00 เคียสโซ 2 - 1 วินเตอร์ทูร์ 0-0
01:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 2 - 2 เอฟซี วิล 1900 0-1
01:00 กราสฮ็อปเปอร์ 1 - 2 สเตด โลซาน อูชชี 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

23:30 เฟรเดอริเซีย 3 - 0 เฮอฟอล์จ โคเก้ 2-0
00:00 เฮลซิงกอร์ 0 - 3 วีบรอก 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

23:10 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0 - 0 ลาฟนิทซ์ 0-0
23:30 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 1 - 2 เอสวี ฮอร์น 1-0
23:30 คัพเฟ่นเบิร์ก 1 - 1 ราปิด เวียนนา (เยาวชน) 1-0
23:30 เอสเค โววาท์ส สเตย์ยา 1 - 4 เอฟซี ไลเฟริ่ง 0-3
01:25 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 5 - 1 กราเซอร์ เอเค 2-1

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

20:00 โบลูสปอร์ 3 - 0 เอสคิเซไฮสปอร์ 1-0
00:30 อัคฮีซาร์ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 อุมรานิเยสปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 เบโร่ สตารา ซากอร่า 0 - 2 อาร์ดา 0-1

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

20:00 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 3 - 1 สลาเวน โคปริฟนิก้า 1-1
22:05 เฮชเอ็นเคซิเบนิค 1 - 0 อิสทรา 1961 พูลา 0-0
00:10 เฮชเอ็นเคกอริก้า 1 - 0 แซดเอ็นเคโอซีเยค 0-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี

01:00 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 5 - 1 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน 2-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:59 เบามิต ยาโบลเนค 4 - 1 เทปลิเซ่ 2-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 ยูซี ดับลิน 3 - 2 Treaty United 1-2
01:45 คอร์ก ซิตี้ 5 - 0 เว็กซ์ฟอร์ด (เยาวชน) 3-0
01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1 - 2 เบรย์ วันเดอเรอร์ส 1-1
01:45 คาร์บินทารี เอฟซี 1 - 0 โคห์บ รัมเบลอ 0-0
01:45 เชลบอร์น 1 - 0 แอธโลน ทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 เนีย ซาลามิส 3 - 1 เอร์มิส อราดิปปู 2-1
00:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 0 - 1 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 1 - 0 ฮาโปเอล รามัต กาน 0-0
20:00 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 2 - 2 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 1-1
20:00 ฮาโปเอล นาซาเรท 5 - 0 ฮาโปเอล อิกซาล 3-0
20:00 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0 - 1 ฮาโปเอล ริซอน 0-1
20:00 ฮาโปเอล อฟูล่า 1 - 2 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 0-0
20:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 2 - 0 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 1-0
20:00 ฮาโปเอล รานาน่า 2 - 0 คาฟร์ กาซิม 2-0
20:00 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 0 - 2 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์

01:00 เคอาร์ เรย์ยาวิค 1 - 3 เคเอ อคูเรย์รี่ 1-2

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3

01:00 โอร์แลงส์ ยูเอส 1 - 3 เลอ ม็องส์ 0-1

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 บันก้า การ์ซได 2 - 2 บอลติกปาเนเวจิส 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

22:00 ออดราออปอเล 1 - 0 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0-0
22:40 ซาเกิลบี ซอสโนเวียค 0 - 1 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-0
22:59 จีเคเอส ทิคี 3 - 1 โกลนิค เลชน่า 2-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

22:00 สมอร์กอน เอฟซี 0 - 2 เนเมน กร็อดโน่ 0-0
00:00 เอฟซี โกเมล 4 - 1 ซลูตัสค์ 1-1

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 อคาเดเมีย กันโตเลา(N) 2 - 1 สปอร์ต บอยส์ 1-1
01:15 ยูทีซี กาฮามาร์ก้า(N) 0 - 1 เดป.ซาน มาร์ติน 0-0
03:30 เอเลี่ยนซา ลิม่า(N) 2 - 0 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 0-0

โปรแกรมบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

09:00 ลา อีคูดัด(N) 0 - 1 ลานุส 0-1
07:00 ดิปอร์เทส โตลิม่า(N) 1 - 1 คลับสปอร์ต เอเมเลค 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:35 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด 0 - 0 เวลริงตัน โฟนิค 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

23:45 เอสเตกฮลัล รอ ซบ อฮัน

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

01:40 อัล-ชาบับ(ซาอุฯ) 1 - 5 อัล ฮิลาล 1-3
01:50 อัล ทาวอน 4 - 2 อัล อาห์ลี 1-1

โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

00:00 ฮัทต้า คลับ 4 - 0 อิตติฮัต คาลบา 1-0
00:00 กอร์ ฟัคเค่น 0 - 0 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0-0
00:00 อัจมาน 0 - 3 อัล ชาร์จาห์ 0-0
02:00 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 2 - 0 อัล ไอน์ 1-0
02:00 อัล ด๊าฟร่า 0 - 5 บานนี่ ยาส 0-3
02:00 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์)(N) 2 - 2 อัล นาเซอร์ ดูไบ 1-2
02:00 อัล อาห์ลี ดูไบ 3 - 0 อัล วาเซิ่ล 3-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

02:30 อัล จาซีรา 5 - 1 อัล บากา 2-0

โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

19:00 คิดชี 3 - 1 ฮ่องกง เรนเจอร์ส เอฟซี 3-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

22:59 เคเอส กูเกซี(N) 3 - 1 วัลลัซเนีย 2-0

โปรแกรมบอล มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก

21:00 ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2 0 - 0 เนเกอรี่ ซัมบิลัน นาซ่า 0-0
21:00 กลันตันยูไนเต็ด(N) 2 - 3 ซาราวักยูไนเต็ด 0-1
21:00 FAM-MSN Project Squad 1 - 6 ตรังกานู บี 0-3

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บาห์เรน

02:00 อัล มูฮารัค(N) 3 - 1 มานาม่า คลับ 1-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

05:05 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 2 - 0 ซีเอวายบี คลับ แอทเลติก ยัวส์โซฟาย 1-0

โปรแกรมบอล คูเวต ลีก

01:30 ไคตัน 1 - 2 อัล คาดเซีย 1-1
01:35 อัล-ชาบับ(คูเวต) 1 - 1 อัล คูเวต เอสซี 0-1

โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

03:30 อัล-อาห์ลี เบงซี่ 3 - 1 อัล นาเซอร์ เบงซี่ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บอสเนีย

21:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 1 - 1 เอฟเค ซาราเยโว 1-1
01:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 1 - 3 เอ็นเค ซิโรกิ บริเจค 0-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

01:00 กรอตต้า เซลท์ยานาร์เนส 4 - 3 ธอร์ อคูเรย์รี่ 1-1
01:00 กรินดาวิค 3 - 1 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 2-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

20:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 2 - 0 ดาเซีย-บุยอูคานี 1-0
20:00 ดินาโม ออโต 0 - 0 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0-0
22:00 ซีเอส เปโตรคุบ 1 - 0 โคดรู โลโซวา 0-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 คาราคาส เอฟซี 3 - 0 มิเนรอสเดอกัวยาน่า 1-0

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

07:00 โอ.ฮิกกิ้นส์ 1 - 4 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล

01:45 เดปอร์ตีโบ ไมปู 1 - 1 แอตเลติโก มิตร้า เดอ ซันติอาโก เดล เอสเตโร 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

17:00 กรีน กัลลี่ คาวาเรีย 3 - 2 อีสเทิร์น ไลออน เอสซี 2-0
17:15 เมลเบิร์น ไนท์ 1 - 0 เซ้าท์ เมลเบิร์น 0-0
17:30 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 1 - 2 เบ็นเทิลไลฟ์ กรีนส์ 1-2

โปรแกรมบอล เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง

00:15 ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) 0 - 0 เอสซีซันด์(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน Damallsvenskan

23:30 คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) 1 - 0 วิทสโจ จีไอเค (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

06:05 นิวยอร์ก เรดบูลส์ บี 1 - 1 ชาเรสตัน แบทเตอร์รี่ 1-0
07:00 สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้ (สำรอง) 1 - 1 โอเคซี เอ็นเนอร์จี้ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 ชีรัค 1 - 1 บานานต์ส 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W)

22:30 เอชเจเค เฮลซิงกิ (ญ) 1 - 1 พีเค-35 วานต้า (ญ) 0-0
22:59 เอชพีเอส(ญ) 1 - 0 ฮอนก้าเอสพู (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

17:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 1 - 1 เอฟซี เทลาวี 1-0
19:00 โลโคโมทีฟ ทบิลิซี 1 - 2 ดีลา กอริ 0-1
21:00 ตอร์ปิโด คาตูซี่ 1 - 1 เอฟซี ซาเบอร์ทาโล ทบิลีซี 0-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง

00:30 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 1 - 1 ซโวลเล่ (ญ) 0-1
00:30 เอสซี ฮีเรนวีน (ญ) 2 - 1 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ

02:00 เรอัล ซานต้า ครูซ 1 - 0 บลูมมิ่ง 0-0

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 มาคาร่า อัมบาโต้ 1 - 0 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

16:05 แมนลี่ ยูไนเต็ด 1 - 1 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 0-0

โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

15:30 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 0 - 4 เบ็นเทิลไลฟ์กรีนส์(ยู 20) 0-0
17:15 โอคไลจ์ แคนนอนส์ (ยู 20) 1 - 2 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอล คอนคาเคฟฟุตซอลชิงแชมป์

01:30 สหรัฐอเมริกา(ฟุตซอล)(N) 2 - 0 Dominican Republic Indoor Soccer 1-0
04:00 ปานามา(ฟุตซอล)(N) 1 - 1 แคนาดา(ฟุตซอล) 1-0
06:30 คอสตาริกา(ฟุตซอล)(N) 12 - 1 Suriname Indoor Soccer 5-1
43วินาที กัวเตมาลา(ฟุตซอล) 0 - 0 El Salvador Indoor Soccer -

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

00:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 1 - 2 เอสซี เวิร์ล 1-0

โปรแกรมบอล เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา

00:00 เอฟซี ปิเซ็ค รอ แอดมิร่า ปราฮา

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก

17:45 เวสต์เทิร์นสปิริท 0 - 2 อคาเซีย ริดจ์ 0-1

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

18:00 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 1 - 1 เอฟซี ดิโมนา 1-1
19:00 ฮาโปเอล เบนาย ลอด 3 - 0 เอฟซี อิโรนิ ออลเยฮูดา 1-0
19:00 ฮาโปฯมาร์โมเร็ค 0 - 0 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 0-0
19:00 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 2 - 4 MS Ironi Kuseife 1-4
19:00 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 4 - 2 มัคคาบี้ ชารายิม 0-2
19:00 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 2 - 2 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 2-0
19:30 ฮาโปเอล อิกซาล 0 - 2 มัคคาบี้ เฮอร์ซลิยา 0-0
19:30 Hapoel Bueine 1 - 0 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 0-0
19:30 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 1 - 1 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 1-0
19:30 ฮาโปเอล ไอโรนี บาคา แอล กาบิยยี 1 - 3 รูบิ ชาปิร่า 0-0
19:30 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก 5 - 3 ฮาโปเอล บีไน อราร่า อรา 1-1
19:30 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 1 - 4 ฮาโปเอล บีไน ซาราฟา 1-1

โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก

15:00 โอปาว่า (ยู 19) รอ ไพรบราม (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) รอ เบอโน่ (ยู 19)

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

22:00 มิดทิลแลนด์ (ยู 19) 1 - 2 แรนเดอร์ส เฟรจา (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

19:30 ครีมิน ครีเม็นชุก 1 - 3 เนวา เทอร์โนพิล 1-0
20:00 เฮอร์กี้-สปอร์ท 2 - 3 Alians Lypova Dolyna 1-2
20:00 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 2 - 1 Ahrobiznes TSK Romny 0-0
20:00 เวเลซ 2 - 0 คริสตัล 0-0
20:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 1 - 1 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 1-0
21:00 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 2 - 1 โวลิน ลุตส์ค 0-1
21:00 Vpk Agro Magdalinovka 0 - 0 Polissya Zhytomyr 0-0

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก

20:00 เฟเรนซ์วารอซี่ (ยู 19) 0 - 2 บูดาเปสต์ ฮอนเวด (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2

22:00 Suduva Marijampole II 1 - 0 เอฟเค ทราไก 2 0-0

โปรแกรมบอล อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1

22:20 เมส เคอมัน 0 - 1 โคเชห์ ทาเลย์ 0-0
22:45 ซอร์คพูชาน พักแดชท์ 1 - 0 Chooka Talesh 1-0

โปรแกรมบอล Kuwait 1st Division League

02:00 ยาร์มุค 1 - 0 อัล ซาลิบิคัท 0-0
02:00 Burgan SC 3 - 0 Al Gela 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Paranaense League

02:00 ริโอ บรานโก้ พีอาร์ 0 - 0 Azuriz FC 0-0
04:00 คาสคาเวล พีอาร์ 3 - 1 โตเรโด้ โคโลเนีย เวิร์ค พีอาร์ 3-0

โปรแกรมบอล เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก

17:15 เมโทรสตาร์ เอสซี 0 - 0 โครย์ดอน คิงส์ 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

20:00 เชอร์ตาโนโว มอสโก(ญ) 0 - 1 FK Rostov (w) 0-1
21:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(ญ) 3 - 0 เอฟเค ไรยาซาน (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล อิรัก ลิก

02:00 อัล กูวา อัล จาวิย่า 3 - 2 นาฟิต อัลวาซาต 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:30 เรดแลนด์ ยูไนเต็ด เอฟซี 3 - 1 คาปาลาบา บูลด็อก 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก

17:00 เวสเทิร์น สไตร์เกอร์ เอสซี 1 - 1 มอดบูรี่ เจ็ท 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1

17:30 มอร์แลนด์ เซบราส 1 - 1 มอร์แลนด์ ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอล ปารากวัย ดิวิชั่น 2

02:00 เจเนอรัลกาบาเยโร่ 2 - 0 คลับ เฟอร์นันโด เดอ ลา โมรา 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga

22:59 ซาคุสปอร์ติง(ญ) 4 - 2 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2

02:15 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 3 - 3 Throttur Vogur 1-0
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ 0 - 2 เรยเนียร ซานเกอร์ได 0-0

โปรแกรมบอล เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง

19:00 โลโคโมทีฟ วิเท็บส์ค (ญ) 0 - 3 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 0-1
21:00 เอฟเค มินสก์ (ญ) 7 - 0 ABFF U19 (w) 6-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

18:00 ชักดิดี้ 0 - 2 เอฟซี ซิโอนี่ 0-1
19:00 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 3 - 2 Gareji Sagarejo 1-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

22:59 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 0 - 4 Laanemaa Haapsalu 0-4

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

19:45 โซรัซ FK อูลกัช 1 - 0 กอเตปา เทสฮ์เกนท์ 0-0
19:50 ชูตัน กูซาร์ 0 - 0 แยงไกเยอร์ 0-0

โปรแกรมบอล

22:59 Naft Ahvaz U23 0 - 0 Shahin Bushehr U23 0-0
35วินาที ราฟซานจาน(ยู 23) 0 - 0 เซปาฮานอิสฟาฮาน(ยู 23) -
22:59 เมส เคอมัน(ยู 23) 0 - 2 Gol Gohar U23 0-1

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

17:45 มินยอร์ เพอร์นิค 2 - 2 เอฟซี ฮีบาร์ 1-1
22:00 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา 1 - 0 เอฟซี โซโสโพล 0-0
22:00 Sportist Svoge 1 - 2 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน

05:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน)(N) 5 - 0 ทูปิ เอ็มจี (ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอล BRA SPB

01:45 4 de Julho รอ Gauss PI

โปรแกรมบอล ลีกา de elite

20:00 Hang Sai 1 - 5 สปอร์ติ้ง เดอ มาเก๊า 1-4

โปรแกรมบอล บราซิล แชมป์ ซี

06:00 โอลิมเปีย เอสพี 1 - 0 แบนเดียแรนท์ 0-0
06:00 พรีมาเวร่า(N) 4 - 1 อีซี เซา โชเซ เอสพี 4-1
06:00 ซีเอโวตูโพรานเก้นเซเอสพี(N) 2 - 2 โนโรเอสเต้ 1-1
06:00 เพนาโปเลนเซ่ 0 - 1 ลิเนนเซ่(บราซิล) 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth

17:30 ไพน์ฮิลส์ 2 - 3 นอรธ์ไพน์ ยูไนเต็ด 2-3

โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์

22:00 WAFA 2 - 3 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 0-1

โปรแกรมบอล WAUS WD1

18:30 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ) 0 - 2 Perth SC (w) 0-1
18:30 Murdoch University Melville FC (w) 3 - 0 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

01:30 ราซิ่ง เกงค์(ญ) 3 - 3 เอนด์ราต อาลาส (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:59 อาร์โอพีเอส โรวาเนียมี่ 2 2 - 2 โอทีพี โออูลู 1-1
22:59 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 3 - 2 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2-0
22:59 เจเอส เฮอร์คิวลีส 0 - 1 โอแอลเอส โอลู 0-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

20:00 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 2 - 2 ดาเชีย มิโอวินี่ 1-1
22:30 โปลิ ทิมิโซอาร่า 2 - 1 คราอิโอว่า 2-0
22:59 กลอเรีย บูซัว 0 - 3 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-1
01:00 ดูนาเรีย คาลาราซี 3 - 2 ราปิด บูคาเรสต์ 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

00:00 น็อยซีเดิล รอ เวียนเนอร์ เอสซี
00:00 เอสซี แมนสดอร์ฟ รอ เอฟซี เม็กน่า เวียนเนอร์นูสตัดท์
00:00 FC Andelsbuch รอ เวียเนอร์ วิคตอเรีย
00:00 Karabakh Vienna รอ SV Stripfing Weiden
00:00 Team Wiener Linien รอ Ask-bsc Bruck/leitha
00:00 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ รอ Traiskirchen

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 2.Liga

00:00 โรสกิลด์ 2 - 1 วอนลอส 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

16:00 เอฟเค ทิวเมน 1 - 0 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 0-0
17:00 ไดนาโม บรานัวล์ 0 - 3 เชลยาบินสค์ 0-2
19:00 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 1 - 3 เอฟเค อูราล-2 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 วาสต้า ฟลอรุนด้า รอ อัสซีริสก้า บีเค

โปรแกรมบอล NSW-N พรีเมียร์ลีก

17:00 เลค แมคควอรี 0 - 1 ชาร์ลสตัน ซิตี้ บลูส์ 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 7 - 0 เดอะแกป เอ็นพีเอล (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

06:05 New Amsterdam 0 - 1 ดีทรอยต์ ซิตี้ 0-1
06:35 ฟอร์ทลอเดอร์เดลสไตร์เกอร์ส 0 - 2 โอมาฮา 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง

15:30 Western Spirit Reserves 6 - 4 อคาเซีย ริดจ์ เอฟซี (สำรอง) 3-1

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์

01:30 เจนเนอรัลลามาดริด 1 - 0 ซีเอ อัตลาส 1-0

โปรแกรมบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

14:00 Awassa Kenema 3 - 0 Hadiya Hossana 1-0
19:00 Sebeta City 0 - 0 Sidama Bunna 0-0

โปรแกรมบอล รวันดา National League

20:00 Musanze FC 0 - 1 Police FC 0-1
20:00 Sunrise FC 2 - 0 Espoir FC 1-0
20:00 เอเอส คิกาลี 2 - 1 Etincelles 2-0
20:00 Marines FC 0 - 0 มุคุระ วิคตอรี่ สปอร์ต 0-0

โปรแกรมบอล FFSA WPL

17:45 ซอลิสบิวรี อินเตอร์ (ญ) 5 - 0 Fulham United (w) 4-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1

18:19 Essendon Royals 2 - 1 ไซเดนแฮมปาร์ค 0-1

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ mainland Super League

06:30 Halswell United 1 - 2 เนลสัน ซูเบริบส์ 0-1

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

17:00 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส(N) 0 - 6 อาบาฮานี 0-3
20:00 อุทต้า บาริดฮาร่า คลับ 1 - 2 บังกลาเทศ โปลิสคลับ 0-0
22:00 บราเทอร์ส ยูนิออน 1 - 5 พสุนธรา คิงส์ 1-2

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา

06:00 Atlantico FC 3 - 1 Atletico De San Francisco 2-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

22:59 KS Polonia Sroda Wlkp 3 - 0 เอลเลน่า โตรัน 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก

17:00 เปรสตัน ไลออนส์ 2 - 0 บล็อก ฮิลล์ ยูไนเต็ด เอสซี 1-0
17:30 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล 1 - 2 Western United FC NPL 0-2

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 0 - 1 คริสตัล พาเลซ(ยู 23) 0-1
22:00 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 2 - 4 เชลซี(ยู 23) 0-2
22:59 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 1 - 6 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 0-3
01:00 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 2 - 2 อาร์เซน่อล (ยู 23) 0-0
01:00 เอฟเวอร์ตัน (ยู 23) 4 - 0 เซาแธมป์ตัน (ยู 23) 2-0
01:00 นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด (ยู 23) 1 - 2 แอสตัน วิลล่า (ยู 23) 0-2

โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 URA Kampala 3 - 1 Onduparaka FC 2-0
20:00 Malaba youth Football 2 - 2 Kyetume 0-1
20:00 Wakiso Giants FC 5 - 1 defense forces 4-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 1 - 1 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 1-0
01:00 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ (ยู 23) 1 - 1 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 1-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division

22:00 NK Dubrava Zagreb(N) 0 - 1 เฮชเอ็นเคซิบาเลีย 0-0
22:00 อินเตอร์ ซาเปรซิค 3 - 0 เอ็นเค โอปาติยา 2-0
22:00 NK Orijent Rijeka 2 - 4 รูเดส 0-2

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินาลีกสำรอง

20:00 ลานุส(สำรอง) 2 - 2 ทัลเลเรส เรเมดิออส (สำรอง) 1-1
20:00 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 1 - 2 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 1-2
20:00 ฮูรากัน(สำรอง) 0 - 0 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 0-0
20:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) 1 - 0 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 0-0
20:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 2 - 0 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 2-0
20:00 โคลอน (สำรอง) 0 - 1 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 0-1
20:00 นีเวลล์ส (สำรอง) 6 - 2 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 3-2
20:00 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 3 - 4 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 1-0
20:00 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 0 - 2 บานฟิลด์(สำรอง) 0-2
20:00 River Plate CA Reserves 3 - 3 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 2-1
20:05 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0 - 1 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 0-0
22:05 โกดอย ครูซ (สำรอง) 0 - 0 แบนฟิลด์(สำรอง) 0-0
00:00 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1 - 0 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนียลีกากัลโช่ 3

22:00 เอเอสซี โคโรน่า บราซอฟ 1 - 0 ACSO Filiasi 0-0

โปรแกรมบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2

19:00 เอฟเค โมอิก บากู 2 - 1 ซัมกายิต เอฟเค 2 1-1
19:00 ซากาตาล่า เอฟเค 2 - 1 คาราบาจโลคบาตัน 1-0

โปรแกรมบอล ยูเครน Division 3

17:00 FK Epitsentr Dunayivtsi 1 - 0 Obolon Brovar Kiev II 1-0
17:00 FC Peremoga Dnieper 1 - 2 นิโคปอล-เอ็นพีจียู 1-0

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

18:00 เอฟซี มินส์ค(สำรอง) 4 - 3 เอฟซี วีเต็บสค์ (สำรอง) 3-0
18:55 สลาเวีย โมซีร์ (สำรอง) 0 - 3 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 0-1
21:25 Rukh Brest Reserves 4 - 2 Sputnik 2 1-2

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:30 กลาซีส ยูไนเต็ด เอฟซี 4 - 1 FCB Magpies 2-0
01:30 Grazies Union 4 - 1 Brunos Magpie 2-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก

15:00 ฮาโปเอล ซานดาล่า กิลเบา เอฟซี 2 - 1 มัคคาบี้ อฮิลัคซอล 0-0
15:30 เบต้า นาฮาริย่า 2 - 1 ไอรอนี่ บีไน คาบุล 1-1
16:00 MS Jerusalem 3 - 0 มัคคาบิ ไออนนี่ เนติวอท 1-0
16:00 เอสซี เบียร์ ชีบา 1 - 4 เอ็มเอสฮาโปเอล เยรูแฮม 0-1
16:30 เอฟซี เบี่ยต้า เยเนฟ 1 - 7 มัคคาบี้ ไอโรนี่ เคอร์ยัท มาลาคิห์ 0-4
16:30 ไอออนนิ โมดิอิน 4 - 4 FC Arad 3-2
16:30 ไอรอนี่ เบอิท ดาแกน 1 - 2 มัคคาบี้ อิโรนิ อามิชาฟ พาตาท ติกวา 0-2
17:00 เบต้า เคฟาร์ ซาบา โชลมิ 1 - 2 ฮาโปเอลคริยาด โอโน 1-1
17:00 เบต้า รามัท กาน 1 - 1 เบต้าเปตะห์ ติกวา 1-1
17:30 Bnei Bir Al Maksur 0 - 1 มัคคาบี้ มาอาลอท์ทาร์ชิฮา 0-0
17:30 เอสซี ชิคุน ฮามิซราห์ 4 - 1 Beitar Ashdod 1-1
18:00 ไอโรนี่ เนเชอร์ 6 - 0 ฮาโปเอล บีไน มัสมัส 0-0
19:00 ฮาโปเอล ฮอด ฮาชารอน 1 - 0 Moadon Sport Roch Tel Aviv 0-0
19:00 Hapoel Mahane Yehuda 1 - 0 ชิมชอน เทลลอาวีฟ 0-0
19:00 เอสซี ไบนจาฟฟาออร์โทด๊อกซิม 2 - 0 เอฟซี ออซมา โฮลอน 1-0
20:00 Maccabi Ironi Yafia 2 - 1 เอฟซี่ อาห์วา การ์ป มันดา 1-1
20:30 ชิมชอน บีเนียทาย์ยิบ 3 - 0 Hapoel Qalansawe 0-0

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

22:00 อมาดอร่า 2 - 1 อูเนียว ไลเรีย 0-0
00:00 วิตอเรีย เซตูบัล 1 - 2 เอสซี ยูเนี่ยน ตอรเรียนเซ่ 1-2

โปรแกรมบอล Australia Gold Coast Premier League

16:00 Tally Valley 4 - 0 Tamborine Mountain Eagles 2-0
16:00 Runaway Bay Green 0 - 1 ปาล์ม บีช 0-0

โปรแกรมบอล

07:30 Nomads United Reserves 3 - 1 Christchurch United Reserves 2-0

โปรแกรมบอล

15:15 สปริงเวล ไวท์ อีเกิ้ล (ยู 20) 4 - 2 Western United FC NPL U20 2-0
15:30 มอร์แลนด์ ซีบาส (ยู 20) 0 - 2 Moreland City U20 0-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

22:00 คลับ อเมริกา (ญ) 0 - 4 ไทเกรส(ญ) 0-2
00:00 พูมาส ยูนัม (ญ) 1 - 2 มอนเทอร์เรย์(ญ) 0-2
04:00 เดปอร์ติโว โตลูกา(ญ) 0 - 1 ชีวาส กัวดาลาจาร่า(ญ) 0-1
06:30 ปาชูกา(ญ) 0 - 2 อัตลาส(ญ) 0-1

โปรแกรมบอล

03:50 WAA Banjul 0 - 1 Tallinding United 0-0
05:45 บีเค มิลาน 1 - 0 GAMTEL 0-0

โปรแกรมบอล

01:30 โมโต คลับ เซา หลุยส์ เอ็มเอ 3 - 2 Juventude MA 2-1

โปรแกรมบอล

04:15 King Nouakchott 1 - 0 ASC Tevragh Zeine 0-0
06:15 เอฟซี นูอาดิโบ 2 - 0 Kaedi FC 1-0

โปรแกรมบอล

17:30 เซาธ์ไซด์ อีเกิลส์ 5 - 2 มิทเชลตัน เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล

01:00 Canedense U20 3 - 0 Londres U20 0-0

โปรแกรมบอล

00:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 2 5 - 1 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 3-0

โปรแกรมบอล

16:00 FK Taraz Reserves 2 - 1 อัคซายิค โอรัล (สำรอง) 2-1
17:00 เอฟเค อัคโตเบ(สำรอง) 0 - 3 Turan Reserves 0-1
17:00 Zhetysu Taldykorgan Reserves 5 - 0 Okzhetpes Kokshetau Reserves 3-0
17:10 Kyran Reserves 0 - 2 อคาเดมี่ ออนตัสติค(สำรอง) 0-1
18:00 ออร์ดาบาซี่(สำรอง) 1 - 1 FK Atyrau Reserves 0-0

โปรแกรมบอล

23:30 Gunjur United 2 - 2 PSV Wellingara 1-1
23:35 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 2 - 0 Immigration FC 2-0

โปรแกรมบอล

22:59 ASFA-Yennenga 2 - 2 Majestic FC 1-2
22:59 เอเอสเอฟ โบโบ 2 - 1 Etoile Filante Ouagadougou 1-1
01:15 AS Sonabel 0 - 0 AS Police Ouagadougou 0-0

โปรแกรมบอล

18:00 University Azzurri FC 3 - 2 Hellenic AC 1-2

โปรแกรมบอล

20:00 Simba Sports Club (w) 4 - 2 Kigoma Sisterz (W) 3-1

โปรแกรมบอล

14:50 Lake Macquarie Reserves 1 - 1 Charlestown Azzurri Reserves 0-0

โปรแกรมบอล

21:00 FK Alga Bishkek 2 - 2 FC Abdish-Ata Kant 1-0

โปรแกรมบอล

16:00 สเปเซีย(ยู 19) 2 - 0 โครโตเน่ (เยาวชน) 2-0

โปรแกรมบอล

01:50 HYH Export Sebaco FC 1 - 0 America JDE 1-0

โปรแกรมบอล

02:00 Uniao ABC 0 - 3 คอสต้า ริก้า เอ็มเอส 0-1

โปรแกรมบอล

15:30 Southside Eagles U23 2 - 2 Mitchelton U23 1-1

โปรแกรมบอล

22:05 Malumfashi FC 2 - 1 Yobe Desert Stars 0-1

โปรแกรมบอล

03:00 Udelas FC 2 - 0 Universidad de Panama 1-0
03:00 SD Panama Oeste 4 - 1 ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง) 2-1
03:00 Veraguas FC Reserves 0 - 1 Mario Mendez FC 0-1
05:00 Panama City FC 2 - 3 San Martin FC 1-1
05:00 Costa Del Este Reserves 1 - 2 เทาโร(สำรอง) 1-2
06:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 2 - 2 SD Atletico Nacional 1-1

โปรแกรมบอล

20:00 Fountain Gate FC 1 - 1 Arusha FC 1-0
20:00 เอ็มเบา เอฟซี 1 - 2 Transit Camp 1-0
20:00 Pamba SC 1 - 0 Kitayosce FC 0-0

โปรแกรมบอล 07/05/2564



โปรแกรมบอลAustralia Gold Coast Premier League, BRA SPB, FFSA WPL, Kuwait 1st Division League, NSW-N พรีเมียร์ลีก, Portugal Campeonato Nacional, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, USL ดิวิชั่น 1, WAUS WD1, กระชับมิตร คัพ, กานาพรีเมียร์, คอนคาเคฟฟุตซอลชิงแชมป์, คูเวต ลีก, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จอร์เจีย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, เช็ก U19 ลีก, เช็ก เซสค้า ฟุตบอลโลวา ลีกา, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซาท์ออสเตรเลีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก - 2.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี 2 Ligi A, นิวซีแลนด์ mainland Super League, บราซิล Paranaense League, บราซิล คัพ ฟุตบอลเยาวชน, บราซิล แชมป์ ซี, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , เบลารุส พรีเมียร์ลีก หญิง, เบลารุสลีกสำรอง, โบลิเวีย ลีกา เดอ ฟุตบอล พร็อฟ, ปารากวัย ดิวิชั่น 2, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บอสเนีย, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก บาห์เรน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ฟิลแลนด์(W), พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก อังกฤษ, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก ไอซ์แลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟุตบอลหญิง รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, ฟุตบอลหญิง เอสโตเนีย Meistri Liiga, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก Liga MX Femenil, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน Division 3, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมัน ลีก ฟุตบอลหญิง, เยอรมันลีกา 3, รวันดา National League, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนียลีกากัลโช่ 3, ลาลีกา สเปน, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลิธัวเนีย ดิวิชั่น 2, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, ลีกา de elite, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียกคุสลีก้า ฟินแลนด์, สเปน ลาลีกา 2, สวีเดน Damallsvenskan, สวีเดน Div 3 Mellersta, สาธารณรัฐโดมินิกันลีกา, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลีย โคลท์ส cloth, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย บริสแบน พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลีย วิกตอเรีย ลีก, ออสเตรเลีย วิคตอเรีย ดิวิชั่น 1, ออสเตรเลียใต้ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียบริสเบนพรีเมียร์ลีกสำรอง, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียวิกตอเรียรัฐลีก 1, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล, อาร์เจนตินากลุ่ม C Tebolidun ลีกแมนเชสเตอร์, อาร์เจนตินาลีกสำรอง, อิตาลี เซเรีย บี, อิรัก ลิก, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อิหร่าน ลีก ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอสโตเนีย Teine Liiga, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 2, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ อีเรสดิวิเชีย ฟุตบอลหญิง, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี U19 A ลีก,