บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 11594 ครั้ง

โปรแกรมบอล 06/05/2564

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

23:30 แฮร์ธ่า เบอร์ลิน 3 - 0 ไฟร์บวร์ก 2-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

21:00 โมไรเรนเซ่ 2 - 2 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0-1
22:59 เบเลเนนส์ 1 - 0 ปอร์ติโมเนนเซ่ 1-0
00:30 เบนฟิก้า 1 - 1 ปอร์โต้ 1-0
02:30 เอสซี เฟยเรนเซ่ 2 - 2 วิตอเรีย กิมาไรส์ 2-1

โปรแกรมบอล จีน ลีก ดิวิชั่น 1

14:30 ซูโจว ดองวู(N) 1 - 0 เสิ่นหยาง เออบาน 0-0
18:35 อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ 0 - 1 กุ้ยโจว เฮงเฟง ซีเช็ง 0-1
18:35 หนันท่ง ฉื่อยัน(N) 2 - 1 ปักกิ่ง เป่ย์ค่อง 2-0

โปรแกรมบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

09:00 ยูนิเวอร์ซิแดต คาโตลิก้า 3 - 1 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 1-1
05:00 อัตเลติโก นาซิอองนาล เมเดลลิน(N) 0 - 2 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0-1
05:00 อัลเวย์เรดดี้(N) 2 - 0 เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า 1-0
07:00 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า(N) 1 - 1 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 1-1
07:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่(N) 0 - 0 ริเวอร์เพลท 0-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

02:00 เอเอส โรม่า 3 - 2 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0-1
02:00 อาร์เซน่อล 0 - 0 บียาร์เรอัล 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

22:59 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1 - 0 เอฟซี ลวีฟ 1-0
22:59 รุกห์ วินนีกี้ 3 - 0 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค 3-0
23:30 เอฟซี มินาจ(N) 0 - 4 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 0-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

18:30 เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 3 - 0 ซีเอส โวลุนทารี 1-0
21:00 เอฟซีคลินเซนิ 0 - 1 ซีเอฟอาร์ คลูจ์ 0-1
23:45 โบโตซานี่ 1 - 3 สเตอัว บูคาเรสต์ 1-2

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

00:00 โฮโบร 2 - 0 เฟรมัด อเมเจอร์ 1-0
00:00 สคีฟซ์ ไอเค 2 - 1 เวนด์ซีเซล 0-0
00:00 ซิลเคบอร์ก 2 - 0 เอสเบิร์ก 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 พีเอฟเค มอนทาน่า 1 - 0 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 0-0
23:45 สลาเวีย โซเฟีย 2 - 0 โบเตฟ วราตซา 1-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

01:00 ไคลด์ 2 - 1 อีสต์ ไฟฟ์ 1-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:59 อิโนซิส พาราลิมนิ่ 1 - 1 คาร์มิโอทิสซ่า 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista

06:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 2 - 2 โบต้าโฟโก้ เอสพี 1-0
06:00 เซา เบนโต้ 2 - 1 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 1-1
07:00 พัลไมรัส 3 - 2 ซานโตส 2-1
07:00 ซานโต อังเดร(N) 2 - 1 มิราสโซล 0-1

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 เอ็นเค อลูมินิจ 2 - 0 เอ็นดี กอริก้า 2-0

โปรแกรมบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 8 - 0 อารากัว เอฟซี 6-0
05:15 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 3 - 0 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 1-0
05:15 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) 1 - 2 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 0-1
07:30 ซาน ลอเรนโซ่ 1 - 1 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 1-1
07:30 ซีเอ เพนาโรล 3 - 0 ริเวอร์ เพลท (ปารากวัย) 1-0
07:30 สปอร์ต ฮวนคาโย่(N) 0 - 3 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-2

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:05 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 1 - 2 FC Macarthur 1-1

โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

02:30 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 1 - 0 เอนพ์พี 1-0
02:30 วาดี้ เดกลาเอสซี(N) 1 - 3 พีระมิดส์ เอฟซี 0-0
02:30 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 1 - 2 เอล อาห์ลี 0-0
02:30 ซามาเล็ค 2 - 1 สโมฮา เอสซี 2-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

22:00 ออร์แลนโด้ ไพเรตส์ 3 - 0 แบล็ค ลีโอพาร์ด 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

02:30 ชบับ อลอร์ดอน(N) 1 - 1 อัล ไฟซาลี 0-1

โปรแกรมบอล ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก

19:00 แฮปปี้ วัลเล่ย์ 1 - 3 ฮ่องกง เปกาซัส เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

04:00 Al Mahalla 1 - 1 อัล-มาดิน่า 1-1

โปรแกรมบอล คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก

09:15 คลับ อเมริกา 3 - 1 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส 1-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1

02:15 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 1 - 3 ฟจอลเนอร์ 0-0
02:15 เฟรม เรย์จาวิค 4 - 2 ไวกิงเกอร์ โอลาฟส์วิค 3-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ซูเลีย เอฟซี 3 - 3 ซาโมร่า บารินาส 3-1
06:00 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล(N) 0 - 3 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0-1

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat

23:30 ปารีสเอฟซี (ญ) 2 - 3 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล USL ดิวิชั่น 1

09:30 ลอส แองเจลิส กาแล็กซี 2 5 - 0 ลาส เวกัส ไลท์ 0-0
07:00 ริโอแกรนด์วัลเล่ย์ 1 - 0 San Diego loyalty 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก คัพ

05:00 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0 - 0 แมคฮาร์บ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 อลาชเคิร์ต 1 - 0 เอฟซี พิวนิค 0-0
22:00 อารารัต 0 - 0 เอฟซี โนอาห์ 0-0

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

01:00 เดปอร์ติโว อิซทาปา 3 - 1 ซีเอสดี มูนิชิปัล 1-0
04:30 โคบาน อิมเพเรียล 1 - 1 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1-0

โปรแกรมบอล คอนคาเคฟฟุตซอลชิงแชมป์

09:00 กัวเตมาลา(ฟุตซอล) 4 - 3 Trinidad Tobago Indoor Soccer 2-2

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

19:00 ทูรัน 1 - 1 ปัคตากอร์ 0-1
19:00 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 0 - 1 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 0-1

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

21:00 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 2 - 1 มัคคาบิ ทามร่า 1-0
21:00 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 2 - 1 ฮาโปเอล คัวแคบ 1-1
21:15 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 1 - 1 อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี 0-1
23:30 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 2 - 1 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 1-0

โปรแกรมบอล เช็ก U19 ลีก

15:00 โอปาว่า (ยู 19) รอ ไพรบราม (ยู 19)
16:00 ฮราเดตส์ กราลอเว (ยู 19) รอ สปาร์ตา ปราก (ยู 19)
16:00 สโลวัคโก้ (ยู 19) รอ เบอโน่ (ยู 19)

โปรแกรมบอล อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st

22:59 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า (ญ) 0 - 3 มัคคาบี้ อีเมคเฮเฟอร์ (ญ) 0-1
23:15 เอเอส มหาวิทยาลัยเทลอาวีฟ (ญ) 4 - 0 ฮาโปเอลเปตาห์ทิควา (ญ) 1-0
00:00 มัคคาบี้ โฮโลน เอฟซี (ญ) รอ ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน (ญ)
00:30 บีน๊อต เนทันยา (ญ) 0 - 0 เอฟซี เคอร์ยัตแกท (ญ) 0-0
00:30 มัคคาบี้ คิชโรนอท ฮาเดรา (ญ) 0 - 5 ฮาโปเอล รานาน่า (ญ) 0-3

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

06:00 ซิเอร่า 1 - 0 คาร์โต ซีอี 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Paranaense League

03:40 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

21:00 โตลูกา(ยู 20) รอ คลับ ทิจูเอน่า(ยู20)
22:59 เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20) รอ ปาชูก้า(ยู20)

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonat Potigurar

01:00 เอเอสเอสยู อาร์เอ็น 1 - 1 พัลไมรัส อาร์เอ็น 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paraibano

06:00 เทรเซ่ พาไรบา 2 - 1 เนซิออนแนล ดิ ปาโตส พีบี 0-1

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

20:00 วิคตอเรีย บาร์ดาร์ 1 - 2 เอฟซี เชอร์ริฟ บี 0-1
20:00 โดรเชีย 0 - 3 FC Sucleia 0-2
20:00 FC Sireti 2 - 9 เอฟซี คาฮูล-2005 0-3

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

21:00 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 2 - 2 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ บี 1-0
22:30 ทัลลินน์ เอฟซี เลวาเดีย บี 0 - 5 เอฟซี มาร์ดู 0-3
22:59 เอฟซี เอลวา 3 - 2 เจเคเวลโค่ทาร์ทู 1-1
23:30 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด(N) 5 - 0 ปาร์นู เจเค 3-0
23:30 ทาร์ตู เจเค มัก 2 1 - 5 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 0-2

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya

18:30 Volna Pinsk 0 - 2 เอฟเค โลโคโมทีฟกอเมล 0-2
20:30 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 0 - 2 ดนีโปร โมกิเลฟ 0-2
22:30 เอฟเค ออร์ชา 0 - 3 Shakhter Soligorsk II 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

18:00 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 4 - 1 อรารัต เยเรวาน 2 0-1

โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

15:00 เมรานี่ ทบิลิซี่ 1 - 1 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 0-1
16:00 เอฟซี กากรา 1 - 1 ชิคฮูร่า 0-0
18:00 เอฟซี เชอวาร์เดนิ(N) 1 - 1 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี 0-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Teine Liiga

22:30 นอมเม่ เจเค คาลจู 2 3 - 1 Tallinna JK Legion B 3-1
23:30 Viimsi MRJK 3 - 0 คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี 2-0
23:30 ทาบาซาลู ชาร์ม่า 3 - 2 Halliu football College 2-0
00:00 Tallinna FC Ararat TTU 2 - 0 Vandra JK Vaprus 1-0
00:00 Tallinna FC Ararat TTU รอ Vandra JK Vaprus

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

20:00 เอรัล นิวคัส 2 - 2 บูโซโร เอฟเค 1-0
20:45 ไดนาโม ซามาร์คาด 0 - 1 เนฟชี่ เฟอร์กาน่า 0-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

03:15 เวลเลดูปา เอฟซี 0 - 1 เดปอร์เตส ควินดิโอ 0-1

โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 Tuan Tu Phu Tho 1 - 1 กวาง นัม 0-0
17:00 Khatoco Khanh Hoa 1 - 1 ฟ๋อเฮียนเอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1

02:15 Grotta Women 2 - 1 อัคราเนส(ญ) 0-1
02:15 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 3 - 3 HK Kopavogur (w) 1-1
02:15 Augnablik Women 2 - 1 เคอาร์ เรย์ยาวิค(ญ) 0-0
02:15 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 2 - 1 Haffner John (w) 2-0
02:15 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 2 - 2 กรินดาวิค (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

19:00 โลโคโมทีฟ โซเฟีย 1 - 3 Yantra Gabrovo 0-2

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista B

06:00 อา โซ ซานต้า เอสพี(N) 1 - 1 โอเอสเต้ 0-0
06:00 แอตทิเบีย(N) 0 - 0 เออี เวโล คลับ เอสพี 0-0
06:00 ยูเวนตุส เอสพี(N) 1 - 3 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 1-0
06:00 เซอร์เทาซินโญ่ 1 - 1 เรด บูลล์ บราซิล เอสพี 1-1

โปรแกรมบอล เซเนกัล พรีเมียร์ลีก

23:30 เอเอสซี จาราฟ 0 - 2 พิกินี 0-1
23:30 Teunhueth FC 0 - 1 AS Dakar Sacre Coeur 0-1

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 Chacaritas SC 2 - 2 ปอร์โต วิ โฮ 1-1
03:00 กัวเลซีโอเอสซี 1 - 0 ซีดี เอล นาซิอองนาล 1-0
07:00 CD Independiente Juniors 0 - 1 เดปอร์ติโบ กีโต้ 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

24วินาที ไมปา 0 - 0 เอสซี คูฟู-98 -

โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี

20:00 Aksarayspor 1 - 2 ดัคซีสปอร์ 0-0
20:00 Kelkit Belediye Hurriyet 2 - 2 Yldrm Belediyesispor 0-1
20:00 Catalca Spor 0 - 1 อีร็อกสปอร์ 0-1
20:00 Erzin Belediyespor 1 - 0 Kutahyaspor 0-0
20:00 ออฟสปอร์ 2 - 1 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 2-0
20:00 ยอมราสปอร์ 1 - 2 เฟธิเยสปอร์ 1-1
20:00 Utkoi 1 - 1 Bukaspor 1-1
00:30 Ispartaspor 0 - 0 Celspor 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

18:00 โนสต้า โนโวทรอย 0 - 0 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0-0
18:00 เอฟเค โอเรนบูร์ก-2 1 - 2 คามาซ นาเบเรซ เชลนี่ 0-1
18:00 ซเวซดา เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 0 - 0 คาชานก้า มอสโก 0-0
18:00 ซนามย่า ทรูด้า 0 - 3 โรดิน่ามอสควา 0-1
19:00 FC Tver 2 - 1 ดินาโม มอสโก บี 0-0
20:00 FK Volna Nizhegorodskaya 0 - 0 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ 0-0
20:00 โดลโกพรูดนี่ 2 - 1 เอฟเค เลนินกราเดทส์ 1-1
20:00 ซีนิท-2 เซนต์ ปีเตอร์เบิร์ก 0 - 0 เอฟซี มูรอม 0-0
21:00 วอลกา อูลยานอฟสค์ 2 - 1 ลาด้า เอสโอเค ดิมิตรอฟกราด 1-1

โปรแกรมบอล BRA SE

03:00 Lagarto 2 - 0 อีตาบายานา 2-0

โปรแกรมบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

14:00 Dire Dawa 0 - 0 อดามา ซิตี้ 0-0
19:00 เอธิโอเปียน คอฟฟี่ 0 - 0 Wolaita Dicha 0-0

โปรแกรมบอล แองโกลา Girabola ลีก

21:30 Desportivo Huila 1 - 0 Sporting Cabinda 0-0

โปรแกรมบอล FFSA SLR

17:45 เวสเทริน สไตร์เกอร์(สำรอง) 1 - 2 มอสเบอรี่ เจ๊ทส์ (สำรอง) 1-1

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

01:30 Atletico Marte Reserves 1 - 5 CD Aguila Reserves 0-3
03:30 CD Chalatenango Reserves 1 - 0 Alianza FC San Salvador U20 0-0
04:35 ซานต้า เทคล่า(สำรอง) 1 - 0 AD Isidro Metapan Reserves 1-0

โปรแกรมบอล มาลี Premiere Division

00:00 Onze Createurs 0 - 0 Monrovia Black Star 0-0

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 ลูซากา ไดนาโมส์ 1 - 2 Indeni FC 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย U19 ลีก

15:40 FK Radnicki Novi Belgrad U19 0 - 2 โอเอฟเค เบลเกรด(ยู 19) 0-2
18:50 ราดนิคกี้ นิส(ยู 19) 3 - 1 RFK Novi Sad 1921 U19 0-1

โปรแกรมบอล กัวเตมาลา D2

00:00 Nueva Concepcion 1 - 0 Quiche FC 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

19:00 วีแกน (ยู 23) 1 - 4 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 0-3
19:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 0 - 3 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก

00:00 ZNK MB Tabor (w) 1 - 6 แซดเอ็นเค ราดอมล์เย่ (ญ) 0-2

โปรแกรมบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2

17:00 คาราบัค 2 3 - 1 เคชล่าเอฟเค 2 3-0
19:00 ซาบาห์ 2 3 - 3 ตูราน โตวูซ 2-1
20:00 พีเอฟซี เนฟท์ชิ 2 1 - 0 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 0-0

โปรแกรมบอล ซานมารีโนลีก

01:45 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 1 - 1 เอส.เอส.มูราต้า 0-0
01:45 เอสพี ลา ฟิโอริต้า 0 - 0 เอสพี โดมัญญาโน 0-0

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

17:30 เอฟเค โกเมล(สำรอง) 1 - 0 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 0-0
19:00 Smorgon 2 0 - 3 เนมาน กร็อดโน่ (สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล C ลีก

21:00 ฮาโปเอล ไอโรนี่ เกเดร่า 1 - 3 เบต้า ไอโรนี่ เคอร์ยัตแกท 0-0

โปรแกรมบอล

20:00 KF Ballkani 2 - 3 KF Arberia 1-1
20:00 KF Drenica Skenderaj 4 - 2 KF Llapi 1-1

โปรแกรมบอล

02:30 Genus RO 0 - 5 Real Desportivo/RO 0-3
02:30 Ji-Parana FC 0 - 1 Guapore de Rondonia 0-0
04:00 Nautico (RR) 1 - 1 Sao Raimundo/RR 0-1
06:10 GA Sampaio 1 - 2 Atletico Roraima 1-0

โปรแกรมบอล

20:00 Mbale Heroes 0 - 1 โพรลีนเอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล

22:59 FFC Turbine Potsdam II (w) 0 - 2 โวล์ฟสบวร์ก 2 (ญ) 0-0
23:30 ทีเอสจี 1899 ฮอฟเฟนไฮม์ 2(ญ) 2 - 2 เอฟเอฟซี แฟรงก์เฟิร์ต 2(ญ) 2-0

โปรแกรมบอล

16:10 Runaway Bay Reserves 2 - 3 ปาล์ม บีช(สำรอง) 2-1

โปรแกรมบอล

03:50 Gambia Armed Force 2 - 4 Brikama United 0-2
05:55 Real Banjul 1 - 2 Elite United 1-1

โปรแกรมบอล

01:00 Cyncoed LFC (w) 1 - 3 Cardiff City FC (w) 0-2
01:30 คาร์ดิฟฟ์ เมโทรโพลิแทน(ญ) 4 - 0 Port Talbot (w) 1-0

โปรแกรมบอล

19:00 Ravshan Kulob 1 - 2 FC Khatlon 0-1
19:00 FC Istaravshan 2 - 3 เอฟเค คูจานด์ 0-2

โปรแกรมบอล

01:00 เอสเตรล่า โด นอร์เต อีเอส 1 - 2 เรอัล โนโรสเต้ 1-2
04:30 Vilavelhense 1 - 2 วิตอเรีย อีเอส 1-1

โปรแกรมบอล

04:15 เอฟซี เมดินา 3 1 - 2 AS Douanes Nouakchott 0-0
06:30 ASC Entente Sebkha 1 - 1 FC Nouakchott 1-1

โปรแกรมบอล

23:30 Team Rhino FC 1 - 0 Red Hawks FC 0-0
23:30 SK East BI 0 - 2 Steve Biko 0-1

โปรแกรมบอล

04:00 Atletico Marte (w) 1 - 4 ซานต้า เทคล่า (ญ) 1-3

โปรแกรมบอล

22:59 FK Kauno Zalgiris III 6 - 1 FK Dziugas Telsiai II 0-1

โปรแกรมบอล

01:00 Korona Warsaw 1 - 3 KS Madziar Nieporet 0-1

โปรแกรมบอล

18:00 FC Ilbirs 0 - 3 Neftchi Kochkor 0-2

โปรแกรมบอล

20:00 นาโปลี(ยู 19) 0 - 0 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล

02:00 Comercial-MS 0 - 3 Aquidauanense 0-2

โปรแกรมบอล

03:00 Veraguas CD (W) 1 - 0 CD Universitario (w) 0-0
06:00 SD Panama Oeste (w) 0 - 1 Atletico Chiriqui (w) 0-1

โปรแกรมบอล

20:00 Friends Rangers FC 0 - 2 Green Warriors 0-0
20:00 Usalama FC 1 - 1 Mbuni FC 0-0
20:10 Pan African 2 - 1 Sahare All Stars 1-1

โปรแกรมบอล 06/05/2564



โปรแกรมบอลBRA SE, FFSA SLR, USL ดิวิชั่น 1, กัวเตมา ลาลีกา, กัวเตมาลา D2, คอนคาเคฟ แชมเปี้ยนลีก, คอนคาเคฟฟุตซอลชิงแชมป์, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จีน ลีก ดิวิชั่น 1, เช็ก U19 ลีก, ซานมารีโนลีก, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซเนกัล พรีเมียร์ลีก, เซอร์เบีย U19 ลีก, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ตุรกี 3. ลัก บี, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, บราซิล Campeonato Paulista B, บราซิล Paranaense League, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ฝรั่งเศส ฟุตบอลหญิง เลอ Championnat, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก คัพ, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, รัสเซีย DIV2, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สโลวีเนีย ผู้หญิงลีก, สโลวีเนีย ลิกา 1, ออสเตรเลีย ลิก เอ, อังกฤษ U23 1.Liga, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิสราเอล C ลีก, อิสราเอล ฟุตบอลหญิง แห่งชาติ 1st, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, เอสโตเนีย Teine Liiga, แองโกลา Girabola ลีก, ไอซ์แลนด์ ดิวิชั่น 1, ไอซ์แลนด์ ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1, ฮ่องกง พรีเมียร์ลีก,