บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 9770 ครั้ง

โปรแกรมบอล 26/02/2564

โปรแกรมบอล อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น

05:15 อัลโดซิวี่มาร์เดลพลาต้า 3 - 0 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้ 0-0
05:15 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 1 - 0 ปาโตรนาโต ปารานา 0-0
07:30 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส 0 - 2 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 0-0

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

02:45 ชาเลอร์รัว 1 - 2 ราซิ่ง เกงค์ 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 รากูฟว์ เชสโตว์ฮาวา 1 - 0 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 0-0
02:30 วอร์ต้า พอซแนน 1 - 2 เลช พอซนาน 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน

01:00 เวเจิล 0 - 0 เอซี ฮอร์เซ่นส์ 0-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า เยอรมัน

02:30 แวร์เดอร์ เบรเมน 2 - 1 ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต 0-1

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

00:30 ดาร์มสตัดท์ 0 - 1 คาร์ลสรูห์ เอสซี 0-0
00:30 เอสเอสวียาห์นเรเกนสบวร์ก 1 - 0 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย พรีเมียร์ลีก

22:59 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 1 - 3 โรเตอร์ โวลโกกราด 1-0

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

03:00 แรนส์ 1 - 2 นีซ 1-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

02:00 พีอีซี ซโวลล์ 4 - 1 เอสซี ฮีเรนวีน 0-1

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

00:45 โก อเฮด อีเกิ้ลส์ 1 - 0 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1-0
00:45 เอ็มวีวี มาสทริสช์ 2 - 0 เอสซี เทลสตาร์ 0-0
03:00 เดน บอสช์ 3 - 0 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 1-0
03:00 เดอ กราฟสคัป 1 - 1 อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) 1-0
03:00 โรด้า เจซี 1 - 3 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส

03:30 วิตอเรีย กิมาไรส์ 2 - 1 เบาวิสต้า เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 2 - 0 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ซุปเปอร์ลีก

20:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1 - 1 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 0-1
20:00 คอนยาสปอร์ 0 - 0 กาเซียนเท็ป B.B. 0-0
22:59 เบซิคตัส เจเค 3 - 0 เดนิซลิสปอร์ 3-0

โปรแกรมบอล ลาลีกา สเปน

03:00 เลบานเต้ 1 - 1 แอธเลติก บิลเบา 1-0

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

01:00 ซาบาเดย์ 0 - 0 อัลบาเซเต้ 0-0
03:00 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1 - 0 เลกาเนส 0-0

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:45 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1 - 1 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

01:00 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 0 - 0 ซาแลร์นิตาน่า 0-0
03:00 เอ็มโปลี 1 - 1 เอซี เวนิช 0-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

10:30 Bengaluru Braves (W) 0 - 2 บังคาลอร์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) 0-2
13:45 บีช ซิตี้(N) 0 - 0 Kingborough Lions Reserves 0-0
13:45 นอร์ทเวสต์ซิดนีย์สปิริต เอฟซี (ยู20) 0 - 0 ซิดนีย์ เอฟซี (ยู 20) 0-0
15:00 ครีฟบาส 3 - 1 FC Halych 1-0
15:30 Volna Pinsk 4 - 1 Rukh Brest Reserves 3-1
16:15 Glenorchy Knights Reserves 2 - 3 ฮอบาร์ท ยูไนเต็ด 1-2
16:30 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 1 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-0
16:50 เอเอฟซี โปรเกรซุล สปาทัคบูคาเรสต์ 5 - 1 เอฟซีเอ็ม อเล็กซานเดรีย 1-1
17:00 บลานส์โค 1 - 1 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0-0
17:05 Plo Grey Sur Spartak 5 - 1 UkrAgroKom Alexandria 1-1
17:15 เอฟซี อิสลอช(สำรอง) 2 - 3 บาเต้ โบริซอฟ(สำรอง) 1-2
17:30 อแวนการ์ด คุร์สค์ 0 - 1 เอฟเค มาฮัชกาลา 0-0
17:30 ฟรีแมนเทิลซิตี้ เอฟซี (ญ)(N) 3 - 0 ซูเบียโก ยูไนเต็ด (ญ) 2-0
18:30 เอซเตรมาดูรา 2 - 2 ซีเอฟ ซาลามันติโน่ 1-1
19:00 ดันดาล์ค 2 - 1 โบฮีเมี่ยนส์ 0-1
19:35 Murdoch University Melville FC (w) 2 - 1 Curtin University FC (w) 1-0
20:00 ฮราเดตส์กราลอเว 0 - 1 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 0-1
20:00 เอฟซี ตอร์ปิโด โซดิโน่ 1 - 1 เอฟเค คัสไป 0-0
21:00 FK Podolie 0 - 2 เอฟซี รุค เบรสต์ 0-0
21:00 ครีฟบาส 2 - 0 Ahrobiznes TSK Romny 1-0
21:00 เอฟเค ทิวเมน 2 - 0 โดลโกพรูดนี่ 2-0
00:30 เฮชไอเค เฮลเลอร์รับ รอ ฮิลลิร็อด
01:30 ควิดิ้ง เอฟไอเอฟ 2 - 2 เวเนอร์สเบริกส์ ไอเอฟ 1-1
01:45 Capital TO U20 0 - 1 Castelo U20 0-0
03:00 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 1 - 1 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-0
06:40 เดปอร์ตีโบ ลาร่า(N) 1 - 0 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-0
07:40 Racing Club de Basse Terre 3 - 1 Dynamo Le Moule 1-0

โปรแกรมบอล ยูเครน พรีเมียร์ ลีก

00:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ 3 - 0 เอฟซี อินฮิวเลท์ส เพทรอฟ 1-0

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:00 เอสซี เครียนส์ 1 - 1 เนอชาแตล ซามักซ์ 0-0
01:00 เคียสโซ 1 - 0 เอฟซี วิล 1900 1-0
02:00 วินเตอร์ทูร์ 0 - 0 อารัว 0-0
02:00 เอฟซี ธูน 0 - 2 สเตด โลซาน อูชชี 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

01:30 ดินาโม บูคาเรสต์ 0 - 5 เอฟซี วิโตรุล คอนสตานต้า 0-3

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

00:00 วีบรอก 1 - 0 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-0
01:00 เฮลซิงกอร์ 1 - 0 เฟรเดอริเซีย 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

00:30 ออสเตรีย เวียนนา (เยาวชน) 3 - 1 FC Superfund Pasching 0-0
00:30 เอสวี ฮอร์น 4 - 3 ออสเตรีย ลัสเตนัว 2-1
00:30 ลาฟนิทซ์(N) 1 - 0 เอฟเอซี ทีม เฟอ ไวน์ 1-0
02:25 เอฟซี เบลอ เวส ลินซ์ 0 - 1 เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต 0-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า

19:00 อินดิจา 0 - 6 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-3
21:30 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 1 - 0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

22:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 1 - 1 อีทาร์ เวลิโก ทาร์โนโว 1-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

00:00 วาร์เท็กซ์ 2 - 3 แซดเอ็นเคโอซีเยค 2-0

โปรแกรมบอล ลีกา 1 ฮังการี

02:00 ดิออสกียอร์ วีทีเค 2 - 2 มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ 1-1

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

00:00 สโลวาน ลิเบอเรช 4 - 1 ปาร์ดูบีตเซ 4-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2

02:00 Club Brugge(U23) 1 - 3 Jeunesse Molenbeek 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

10:00 แอตเล็ตติโก ซาน หลุยส์ 2 - 2 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล 1-1

โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

02:45 อินเวอร์เนสส์ 1 - 1 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

01:30 จีดี ชาเวซ 2 - 2 วิเซล่า 0-1

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

23:30 เออีเอล ลิมาสซอล 3 - 0 เออีเค ลาร์นาคา 2-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล Leumit ลีก

20:00 เบตาร์ เทล อาวิฟ ราเมีย 2 - 0 ฮาโปเอล คาตามอน เจรูซาเลม 0-0
20:00 ฮาโปเอล อฟูล่า 1 - 1 ไอโรนี่ รามัต ฮาชารอน 0-1
20:00 ฮาโปเอล เคฟาร์ ชาแลม 0 - 3 คาฟร์ กาซิม 0-1
20:00 ฮาโปเอล เพตาห์ ทิกวา 1 - 1 ฮาโปเอล อิกซาล 0-1
20:00 ฮาโปเอล อัม อัล-ฟาห์ม 0 - 3 มัคคาบี้ อาฮี นาซาเรธ 0-3
20:00 ฮาโปเอล ริซอน 4 - 1 ฮาโปเอล เอเคอร์ เอฟซี 3-1
20:00 ฮาโปเอล รานาน่า 1 - 0 ฮาโปเอล รามัต กาน 1-0
20:00 ฮาโปเอล นาซาเรท 1 - 0 เซ็คท์เซีย เนส ซิโอน่า 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:45 ลินฟีลด์ เอฟซี 2 - 1 ลาร์นเอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล แอฟริกันแชมป์เยาวชน

22:59 โมร็อคโก(ยู20)(N) 0 - 0 ตูนิเซีย(ยู20) 0-0
02:00 แอฟริกากลาง (ยู 20)(N) 0 - 3 แกมเบีย (ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1

21:00 โอลิมปิก เมเดีย 0 - 0 ซีเอส กงส์ต็องตีน 0-0
21:00 เจเอส ซาอัวร่า 4 - 0 ยูเอส บิสกรา 2-0
21:00 เอ็นเอ ฮุสเซียน เดย์ 3 - 0 อาร์ซี รีไลแซน 2-0
22:00 ยูเอสเอ็ม อัลเจอร์ 3 - 0 เอ็นซี มากร้า 1-0
22:00 ยูเอสเอ็ม เบล อับเบส 2 - 1 เจเอสเอ็ม สกิกดา 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

20:00 เรโซเวีย อาร์เซสซอฟ 2 - 1 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 2-1
22:00 อาร์ก้า กดิเนีย 1 - 0 จีเคเอส ยัสต์แชมบีแย 1-0
23:40 วิดซอว์ ลอดส์ 1 - 1 ราดอมเมียร์ก ราดอม 0-1

โปรแกรมบอล อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 ลิเวอร์พูล มอนเตวิเดโอ 1 - 1 ซีเอ เพนาโรล 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

17:05 เพิร์ท กลอรี่ 3 - 1 บริสแบน โรว์ 1-1

โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:30 อัล นาเซอร์ ดูไบ 2 - 0 ฮัทต้า คลับ 0-0
20:30 บานนี่ ยาส 2 - 0 อัจมาน 1-0
23:15 อัล ชาร์จาห์ 0 - 3 อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์) 0-2
23:15 อัล อาห์ลี ดูไบ 4 - 3 กอร์ ฟัคเค่น 2-1

โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

22:00 เอล มาสรี่ 2 - 2 เซรามิกา 2-2

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

22:00 ตูตา เดอร์เรซ 2 - 2 เคเอส กูเกซี 1-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

23:15 เฟร์ ราเบท 1 - 1 SCCM Chabab Mohamedia 0-0
01:30 แมคฮาร์บ 0 - 0 มาเกร็ฟ เท็ทวอน 0-0

โปรแกรมบอล ลิเบียพรีเมียร์ลีก

20:30 ดาร์เนส 0 - 0 อัล-อาห์ลี เบงซี่ 0-0

โปรแกรมบอล นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ

07:00 ทีม เวลริงตัน 3 - 2 แฮมิลตัน วันเดอร์เรอร์ส เอเอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น

05:30 สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่ 1 - 0 12 เดอ อ็อคทูเบอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ

15:50 พอร์ต เมลเบิร์น ชาร์ค 0 - 1 เมลเบิร์น ไนท์ 0-1
16:30 แดนน็อค ธันเดอร์ 1 - 1 แดนดินัง ซิตี้ เอสซี 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

17:00 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 1 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 1-0
18:00 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 4 - 1 Khimki Youth 2-1

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:59 กัดจา ยูไนเต็ด(N) 0 - 2 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี 0-0
03:00 ไซเรนซ์ เอฟซี(N) 1 - 1 ลิจา แอทเลติก 0-1

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

00:30 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 2 - 0 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 1-0
02:30 Xota Magna Gurpea Futsal 2 - 2 Real Betis Futsal 0-1

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A

07:00 เดปอร์ติโว คูเอนก้า 3 - 0 กวายากิล ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก

15:05 แมนลี่ ยูไนเต็ด 1 - 1 เอ็มที ดรูอิท ทาวน์ แรนเจอร์ 0-0
15:55 มาร์โคนี่ สเตลไลออนส์ 0 - 1 ซิดนีย์ เอฟซี(เยาวชน) 0-0

โปรแกรมบอล วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21

14:30 แดนน็อง ธันเดอร์(ยู 20) 3 - 1 แดนเดนอง ซิตี้ (ยู 20) 1-0

โปรแกรมบอล อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก

18:00 ลาซิโอ(เยาวชน) 1 - 2 กาญารี่(เยาวชน) 1-2
21:00 อตาลันต้า (เยาวชน) 0 - 1 สปอล(เยาวชน) 0-0
22:59 ยูเวนตุส(เยาวชน) 3 - 0 ฟิออเรนติน่า(เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

01:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 3 - 1 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียสตรีลีก

14:05 นิวคาสเซิล เจ็ทส์ (ญ) 1 - 2 อดิไลเด้ ยูไนเต็ด (ญ) 1-2

โปรแกรมบอล UAE ลีก ดิวิชั่น 1

20:30 อัล ฮัมริยา 2 - 3 อัล อราบี 1-1
20:30 ดูบา อัลฮัสซัน 1 - 1 อัลบาเตห์ 1-0
20:30 เอมิเรตส์ คลับ 3 - 2 ดิบา ฟูไจรัช 1-1

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:50 อัล-โชอาลาห์ 0 - 0 อัล-จีล 0-0
19:55 อัล-ไฟฮา 3 - 2 อัล-ทอคบาห์ 2-1
20:10 Arar FC 1 - 1 อัล-ไดรห์ 0-1
20:20 โอฮูด มีดินา 3 - 2 อัล ฮาเซม 1-1
23:05 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 2 - 1 อัล-นาดห์ฮา 0-0
23:40 อัล คาลีจ 1 - 1 ฮาเจอร์ 1-0
00:10 นาจราน 0 - 2 Al Sahel 0-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

02:00 ยูเอ็มเอฟ อัฟตูเลดิ้ง 0 - 2 กรินดาวิค 0-1
02:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค 3 - 1 กอเดรนเกอร์ 2-1
02:00 เฟรม เรย์จาวิค 2 - 2 ฮาฟนาร์ฟยอร์ดูร์ 0-0
02:00 ฟีลเคียร์ 4 - 3 ธอร์ตตูร์ เรย์ยาวิค 1-1

โปรแกรมบอล แอฟริกาใต้ลีกคัพ

20:00 เคป ทาวน์ ออล สตาร์ 1 - 1 Cape Town Spurs 1-0
22:59 Tshakhuma TM 2 - 2 โมโรคา สวอลโลส์ 1-1

โปรแกรมบอล อิสราเอลลีก

17:30 MS Ironi Kuseife 1 - 1 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 0-0
17:45 มัคคาบี้ บีไน ไรน่า 0 - 0 ฮาโปเอล คัวแคบ 0-0
17:45 ฮาโปเอล บีไน ปาเดส 0 - 0 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 0-0
18:00 มัคคาบี้ ยาฟเน่ 1 - 1 ฮาโปเอลโฮลอน เยอร์มิยาฮู 0-0
18:00 มัคคาบี้ ชารายิม 0 - 3 อกูแดทสปอร์ทนอร์เดีย เยรูซาเล็ม 0-2
18:00 มัวดอน สปอร์ตทิร่า 1 - 0 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม 1-0
18:00 ไอรอนนี่ ทริเบอเรียส 1 - 2 Hapoel Bueine 1-0
18:00 มัคคาบิ ทามร่า 1 - 2 ฮาโปเอลเคฟาร์ คาน่า 1-2
18:30 ฮาโปเอล อิกซาล 1 - 1 ชิมชอน คาฟร์ กาซิม 1-1
18:30 เอสซี มัคคาบี้ แอชดอด 1 - 1 ฮาโปเอล แอชเคลอน 0-0
18:30 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา 2 - 2 ฮาโคแอช อมิดาร์ รามัท แกน 1-1
18:30 รูบิ ชาปิร่า 2 - 1 เอสซี ดาเบอรีย์ย่า โอซาม่า 1-0
20:00 ฮาโปเอล มิกดาล เฮแมก รอ เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2

21:00 เอเอสเอ็ม ออราน 1 - 0 US Remchi 1-0
21:00 เอ็มซี ไซดาร์ 1 - 0 โอเอ็ม อาร์ซิว 1-0
21:00 MCB Oued Sly 3 - 1 IRB El Kerma 1-0
21:00 CRB Ain Ouessara 1 - 2 RC Oued Rhiou 0-0
21:00 CRB Temouchent 1 - 2 SKAF Khemis Melina 1-2
21:00 SC Ain Defla 1 - 1 JSM Tiaret 0-1

โปรแกรมบอล โอมาน สุลต่าน คัพ

20:45 อัล ซีบ 0 - 0 ดูฟาร์ 0-0
23:15 Salalah 2 - 1 อัล ซูวาอี 1-1

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

17:00 โคลอส โควาลิฟคา (ยู 21) 2 - 3 Rukh Vynnyky U21 0-2
17:00 FC Mynai U21 2 - 1 โอลิมปิก โดเน็ตส์ค (ยู 21) 1-0
17:00 เอฟซี วอร์สกล้า (ยู 21) 4 - 1 พีเอฟเค อเล็กซานเดรีย(ยู 21) 4-0
19:00 เอฟซี มาริอูพอล(ยู 21) 2 - 2 ดนีโปร-1 (ยู 21) 2-2

โปรแกรมบอล แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน

16:00 เอเอสเอ็ม ออราน (ยู 21) 2 - 1 US Remchi U21 2-0
16:00 เอ็มซี ซายดา(ยู21) 1 - 0 OM Arzew U21 0-0
16:00 MCB Oued Sly U21 2 - 1 IRB El Kerma U21 1-0
16:00 Ain Defla U21 2 - 1 JSM Tiaret U21 0-0
16:00 เจเอส ซาอัวรา(ยู21) 4 - 0 ยูเอส บิสกรา(ยู 21) 0-0
16:00 เอ็นเอ ฮัซซีน ดีย์ (ยู 21) 2 - 0 อาร์ซี รีไลแซน (ยู 21) 1-0
16:00 โอลิมปิก เมเดีย (ยู 21) 0 - 1 ซีเอส คอนสแตนติน (ยู 21) 0-1
16:00 ยูเอสเอ็ม อัลเกอร์ (ยู21) 1 - 0 NC Magra U21 0-0
16:15 ยูเอสเอ็ม เบล แอ๊บเบส(ยู21) 0 - 0 เจเอสเอ็ม สกิกดา (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล

19:00 Al Taliya SC U21 1 - 0 Hutteen U21 1-0
19:00 อัล อิตติฮัด(เยาวชน) 2 - 1 Al Nawaeir U21 0-0
19:00 อัล-มาดจ์(เยาวชน) 2 - 1 Al Horiyah U21 2-0
19:00 Al Wahda Damascus U21 2 - 1 Jableh SC U21 0-0
19:00 อัล-วัทบาห์(เยาวชน) 0 - 1 Al Karamah U21 0-0
19:00 อัล จาอิช ดามุสคัส(เยาวชน) 2 - 2 Al-Mohafza U21 0-1
19:05 เทชริน SC(เยาวชน) 3 - 2 Al-Shorta Damascus U21 2-0

โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 ริเวอร์ ยูไนเต็ด รอ เอ็นยิมบาอินเตอร์เนชั่นแนล

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:40 อัล ซาฟา(ซาอุฯ) 4 - 0 Al Liwaa 2-0
19:55 Kumait 1 - 1 Al-Zlfe 1-0
20:05 อัล-ทักดอม 1 - 1 อัล-อราบี(ซาอุฯ) 1-0
20:10 Al-Akhdoud 0 - 0 อัล เอ็นเทซาร์ 0-0
20:10 Al-Jndal 5 - 0 Al Hjazz 2-0
20:10 Bisha FC 3 - 0 อัล ซาดด์ เอฟซี(ซาอุฯ) 1-0
20:25 อัล อันซาร์ 0 - 0 อัล-ไคซูมาห์ 0-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:00 Chabab Ben Guerir 2 - 3 โอลิมปิค คูริบก้า 0-0
21:00 เรซซิ่ง คาซาบลานก้า 3 - 2 JS Soualem 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

01:30 อูนิคลินิก แอดเลติโก เซอาเรนเซ ซีอี 2 - 2 อิกาซ่า อีซี 1-0
01:30 คาร์โต ซีอี 1 - 1 Pacajus 0-1
01:30 เฟอร์โรเวียริโอ ซีอี 5 - 2 บาร์บาล่า 3-0
01:30 กัวรานี่ ซีอี 0 - 3 คัวคาเอีย ซีอี 0-2

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 พูเอบลา (ยู20) 3 - 2 เนกาซ่า (ยู20) 0-1
22:00 คลับ อเมริกา (ยู 20) รอ ปาชูก้า(ยู20)
22:00 ซานโตส ลากูน่า(ยู20) รอ เอฟซี ฮัวเรซ (ยู 20)
22:59 Mazatlan U20 3 - 1 เกเรตาโร่ (ยู20) 1-1

โปรแกรมบอล

17:30 Balga SC 2 - 0 Quinns FC 0-0
17:30 เดียเนลล่า ไวท์อีเกิ้ล 2 - 0 เฟรแมนเทล ซิตี้ 2-0
17:30 Kelmscott Roos SC 0 - 2 ซูเบียโก เอเอฟซี 0-2
17:30 จูนดาลัพ ซิตี้ 2 - 8 เวสเทิร์น ไนท์ส 1-4
19:30 แวนเนอร์รู ซิตี้ 1 - 1 จูนดาลัพ ยูไนเต็ด 0-0
19:30 Curtin Univ SC 1 - 7 UWA-Nedlands FC 0-4
19:30 ฟอร์เรสต์ฟิลด์ ยูไนเต็ด 4 - 3 กอสแนลส ซิตี้ 2-2
19:30 สตีรลิง ไลออนส์ 3 - 0 คันนิ่ง ซิตี้ เอสซี 2-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series

17:30 อิงเกิ้ลวูด ยูไนเต็ด(N) 1 - 0 Willip 0-0
17:30 อีซียู โยนดาลูบ(N) 5 - 3 ร็อคคิงแฮมซิตี้ 3-2
17:30 บัลแคทต้า เอฟซี(N) 1 - 4 อาร์มาเดล เอสซี 1-1
19:30 เบยวอเตอร์ ซิตี้(N) 0 - 6 ฟลอเรียท อาร์เธนน่า 0-4
19:30 ค็อกเบิร์น ซิตี้(N) 0 - 1 เพิร์ท กลอรี่(เยาวชน) 0-1
19:30 ซอเรนโต้ เอฟซี(N) 0 - 2 เพิร์ธ เอสซี 0-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

03:00 อัคราเนส(ญ) 3 - 1 กรินดาวิค (ญ) 3-0
03:15 Augnablik Women 3 - 2 ฮัวการ์ ฮาฟนาร์ฟจอร์ดูร์ (ญ) 2-0

โปรแกรมบอล กาตาร์ คราว พริ้นคัพ

20:45 อัล-ดูฮาอิล 0 - 2 อัล ซาดด์ 0-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 FK Zarkovo 0 - 1 FK Zeleznicar Pancevo 0-1

โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

17:00 อรารัต เยเรวาน 2 0 - 1 พิวนิค บี 0-0
17:00 บีเคเอ็มเอ เยเรวาน 7 - 0 Urartu II 4-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

06:00 ยูเนียน แมกดาเลนา 1 - 0 โบโกตา เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล Egypt Premier League

19:30 อัลเนสร์ไคโร 3 - 0 ZED FC 2-0
19:30 Sers Elyan 1 - 2 เอล ดัคเลยาห์ 1-1
19:30 El Merrikh 1 - 1 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 0-1
19:30 เปโตรเจ็ท 1 - 2 FC Porto Suez 0-0

โปรแกรมบอล ดัตช์คัพ (W)

01:30 ซโวลเล่ (ญ) 3 - 2 เอดีโอ เดน ฮาก (ญ) 0-2
01:30 วีวี อัลค์มาร์ (ญ) 4 - 3 เอ็กเซลซิออร์ บาเรนเดร๊กท์ (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

20:00 พีริน บลากอเยฟกราด 2 - 0 Septemvri Simitli 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

22:59 Pessah Lo Fano 3 - 0 คาตาเนีย(ฟุตซอล) 2-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

22:59 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 3 - 3 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 1-1
23:30 MFK CPRF Futsal 2 - 2 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 1-2

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย FFA คัพ

16:00 Tally Valley 2 - 7 Magic United TFA 1-5
16:30 โลแกน เมโทร 6 - 0 คูเมรา 3-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

03:00 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0 - 0 เวเนซูเอล่า(ยู20) 0-0
06:30 Academia Rey 3 - 3 เวเนซูเอล่า(ยู20) 0-1

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 นอร์ทอีสท์ ยูไนเต็ด 2 - 0 เคราล่า บลาสเตอร์ส เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์

22:00 อักกรา เกรท โอลิมปิกส 1 - 0 Berekum Chelsea 0-0

โปรแกรมบอล เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก

02:00 KAA Gent Ladies 0 - 1 ซูลเต้ วาเรเกม(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียกัว ลีกอาชีพ

17:15 ปัณชิม ฟุตบอลเลอร์ส 1 - 0 เอฟซี กัว ดีเวลลอปเม้นท์ 2 1-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

01:00 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 3 - 0 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 1-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

22:30 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 2 - 1 CSS Islla Te Nagh 1-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว

22:00 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 2 1 - 0 Viimsi MRJK 1-0
00:30 Halliu football College 4 - 2 Tallinna JK Legion B 1-2

โปรแกรมบอล บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

06:00 CE Dom Bosco 2 - 3 CEOV Operario 0-2
06:00 Dom Bosco MT 2 - 3 CEO Varzeagrandense 0-2

โปรแกรมบอล บราซิล Brasiliense DF 1

01:30 แคปปิตอลซีเอฟ 3 - 0 เรอัล เอฟซี 2-0
01:30 เซียลันเดีย ดีเอฟ 0 - 2 เอสอี ตู กาม่า 0-2

โปรแกรมบอล ซูดานพรีเมียร์ลีก

20:45 Al-Hilal Kadougli 0 - 3 Al Shorta Al Qadarif 0-1

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

07:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 1 - 1 Veraguas FC 1-0

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:45 มูกติยอดด้าเอสเคซี 1 - 1 ราห์มัทแกน เอ็มเอฟเอส 1-0
19:15 ชิทตากอง อะบาฮานี่ 1 - 1 โมฮัมเมดัน เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล มาลี Premiere Division

22:59 เอเอส โอลิมปิก เดอ มิริสซา 2 - 1 AS Douanes de Sikasso 0-0
22:59 เอเอส โปลิศ 0 - 3 เอเอส เรอัล 0-1
01:00 Onze Createurs 3 - 1 ยูเอสเอฟเอเอส บามาโก 1-0
01:00 AS Korofina 2 - 0 AS Nianan 1-0

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

20:00 คิทเว ยูไนเต็ด 0 - 2 เรด แอร์โร 0-1

โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga

04:00 เอดี การ์เมลิต้า 4 - 2 Escazucena 0-2

โปรแกรมบอล ปานามา Reserve League

04:00 เอสดี อัตเลติโก นาซิอองนาล(สำรอง) รอ ซาน ฟรานซิสโก(สำรอง)
05:15 Sporting San Miguelito Reserves 1 - 1 ซีดี อาราเบ้ ยูนิโด้(สำรอง) 1-1
07:00 Costa Del Este Reserves 2 - 2 Alianza FC Panama Reserves 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก

19:00 ฟูแล่ม(ยู 23) 0 - 2 วูล์ฟแฮมป์ตัน (ยู 23) 0-0
19:00 ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ (ยู 23) 1 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 23) 1-0
21:00 มิดเดิลสโบรห์ (ยู 23) 0 - 3 นอริช ซิตี้ (ยู 23) 0-0
21:00 ไบรท์ตัน (ยู 23) 1 - 3 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (ยู 23) 1-1
02:00 เวสต์ แฮมยูไนเต็ด (ยู 23) 0 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ (ยู 23) 0-0

โปรแกรมบอล ยูกันดาพรีเมียร์ลีก

20:00 เอ็กซ์เพรส เอฟซี 3 - 0 Wakiso Giants FC 2-0
20:00 บียูเอล เอฟซี 4 - 1 Malaba youth Football 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

20:30 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 3 - 0 ฮัลล์ ซิตี้ (ยู 23) 1-0
02:00 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 2 - 2 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 2-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division

21:00 ดราโกโวลแยค 1 - 1 เอ็นเค จูเน็ค 1-1
21:00 NK Dubrava Zagreb 0 - 0 เมดิมัวร์เย่ 0-0
21:00 Radnik Sesvete 3 - 2 ดีนาโมซาเกร็บ 2 1-2

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:30 ยูโรปาพอยต์ 0 - 1 ไลอ้อนยิบรอลตาร์ 0-0

โปรแกรมบอล

20:00 วิทาโล 1 - 0 Les Elephants FC 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

04:45 ครูซ อซูล(ญ) 0 - 0 ตีฮัวนา (ญ) 0-0

โปรแกรมบอล

02:30 CD Maspalomas U19 2 - 1 ลาส ปาลมาส ยู 19 0-0

โปรแกรมบอล

02:40 ยูเอ็มเอฟ เอ็นยาร์ดวิก 3 - 1 เควี เวสตูร์แบร์ 2-1
03:00 เคเอฟ การ์ดาเบีย 0 - 5 เรยเนียร ซานเกอร์ได 0-2

โปรแกรมบอล

18:00 บราก้า(ยู 23) 0 - 0 เลชอยส์ (ยู 23) 0-0
22:00 วิตอเรีย กิมาไรส์(ยู 23) 1 - 1 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 1-0

โปรแกรมบอล

19:00 อาร์เจนติโนส จูเนียร์ส(สำรอง) 1 - 1 เบเลซซาร์สฟิลด์ (สำรอง) 0-0
19:00 แอดเลติโก ทูคูแมน (สำรอง) 1 - 2 ฮูรากัน(สำรอง) 0-1
19:00 แบนฟิลด์(สำรอง) 0 - 0 โคลอน (สำรอง) 0-0
19:00 บานฟิลด์(สำรอง) 2 - 2 ซาร์เมียนโต้ จูนิน(สำรอง) 1-1
19:00 ซีเอ อัลโดซิวี่(สำรอง) 2 - 1 อาร์เซน่อล เดอ ซารานดี้(สำรอง) 1-0
19:00 ซีเอ อินเดเปนดิเอนเต(สำรอง) 1 - 1 กิมนาเซีย ลา พลาต้า (สำรอง) 0-1
19:00 ซีเอ ทัลเลเรส เดอ กอร์โดบา(สำรอง) 2 - 2 นีเวลล์ส (สำรอง) 1-1
19:00 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า (สำรอง) 0 - 2 ราซิ่ง คลับ (สำรอง) 0-0
19:00 พลาเทนเซ่(สำรอง) 1 - 2 ริเวอร์ เพลท(สำรอง) 1-2
19:00 โรซาริโอ เซ็นทรัล(สำรอง) 1 - 1 โกดอย ครูซ (สำรอง) 1-1
19:00 ซาน ลอเรนโซ่ (สำรอง) 2 - 1 เซ็นทรัล กอร์โดบา(สำรอง) 0-1
19:00 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ (สำรอง) 0 - 3 ลานุส(สำรอง) 0-0
19:15 เฟนซ่า วาย จัสติเซีย(สำรอง) 0 - 0 ซีเอ พาโตรนาโต้ (สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล

07:00 SUVA Sports (w) 2 - 1 สปอร์ติง(ญ) 1-1

โปรแกรมบอล

22:59 Leopard St Camille 0 - 1 RC Kadiogo 0-0
01:15 KOZAF 1 - 2 Majestic FC 0-2

โปรแกรมบอล

15:00 เอเอสซี 0 - 3 บังคาลอร์ บี 0-0
17:00 เอฟซี บังคาลอร์ยูไนเต็ด 6 - 0 ยัง ชาร์เลนเจอร์ 2-0

โปรแกรมบอล

13:30 Satdobato Youth Club 3 - 2 Khumaltar Youth Club 1-1
16:45 Madhyapur Youth Association 2 - 0 Tushal Youth Club 1-0

โปรแกรมบอล

20:00 เคเอ็มซี เอฟซี 5 - 2 Kurugenzi FC 2-1
20:00 Mwadui FC 4 - 1 Gwambina FC 0-0
22:59 แอฟริกาลียง 0 - 3 ซิมบ้า 0-2

โปรแกรมบอล

20:00 Wadi Degla (w) 5 - 0 Al Teram (w) 3-0

โปรแกรมบอล

18:00 โนเฟล สปอร์ทติ้ง คลับ 2 - 1 Karowan Bazar Progoti Songho 1-0

โปรแกรมบอล 26/02/2564



โปรแกรมบอลEgypt Premier League, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, UAE ลีก ดิวิชั่น 1, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กาตาร์ คราว พริ้นคัพ, กานาพรีเมียร์, คอสตาริกา 2.Liga, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูดานพรีเมียร์ลีก, ซูเปอร์ลีกา โปรตุเกส, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย ซูเปอร์ลีก่า, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ดัตช์คัพ (W), เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ค แซซ ลิกาเอน, ตุรกี ซุปเปอร์ลีก, นิวซีแลนด์ แชมเปี้ยนชิพ, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Brasiliense DF 1, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย B PFG, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, บุนเดสลีก้า เยอรมัน, เบลเยี่ยม ดิวิชั่น 2, เบลเยี่ยม ฟุตบอลหญิง พรีเมียร์ลีก , ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, ปานามา Reserve League, ปารากวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มาลี Premiere Division, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูกันดาพรีเมียร์ลีก, ยูเครน U21 ลีกา, ยูเครน พรีเมียร์ ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, รัสเซีย พรีเมียร์ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลาลีกา สเปน, ลิเบียพรีเมียร์ลีก, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, ลีกา 1 ฮังการี, วิคตอเรีย ออสเตรเลีย พรีเมียร์ลีก U21, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สเปน ลาลีกา 2, ออสเตรเลีย FFA คัพ, ออสเตรเลีย นิว เซาท์ เวลส์ พรีเมียร์ ลีก, ออสเตรเลีย ลิก เอ, ออสเตรเลียตะวันตกพรีเมียร์ Bam Creative Night Series, ออสเตรเลียสตรีลีก, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, ออสเตเรีย ฟ็อกเทล คัพ, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ U23 พรีเมียร์ลีก, อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ดิวิชั่น, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี เซเรีย บี, อิตาลี ฟุตบอลเยาวชนลีก, อินเดียกัว ลีกอาชีพ, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิสราเอล Leumit ลีก, อิสราเอลลีก, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, อูรุกวัย พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอกวาดอร์ โคปา พิลส์ A, เอสโตเนียการแข่งขันในช่วงฤดูหนาว, แอฟริกันแชมป์เยาวชน, แอฟริกาใต้ลีกคัพ, แอลจีเรีย U20 ลีกเยาวชน, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 1, แอลจีเรีย ดิวิชั่น 2, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, โอมาน สุลต่าน คัพ, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น,