บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 9767 ครั้ง

โปรแกรมบอล 25/02/2564

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

07:30 บรากันติโน้ 1 - 0 เกรมิโอ้ ปอร์โต้ 0-0
07:30 อัตเลติโก มิไนโร่ 2 - 0 พัลไมรัส 0-0
07:30 เซาเปาโล 2 - 1 ฟลาเมงโก 1-0
07:30 บาเฮีย บีเอ 2 - 0 ซานโตส 1-0
07:30 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 2 - 0 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอี 1-0
07:30 แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่ 3 - 1 กอริติบ้า พีอาร์ 3-0
07:30 ฟลูมิเนนเซอาร์เจ 2 - 0 ฟอร์ตาเลซ่า 1-0
07:30 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 3 - 2 โกยาส 1-2
07:30 ซิเอร่า 2 - 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-0
07:30 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 0 - 0 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

15:30 ไรดัลเมียร์ ไลอ้อนส์ เอฟซี 2 - 3 เซนต์ จอร์จ เซนต์ 0-2
15:30 เอฟซี โนโวซีบีสค์ 2 - 4 เชอร์โนโมเร๊ต โนโวรอสซี่ 0-2
16:00 วิคตอเรีย ซิซคอฟ รอ เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
18:00 อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน รอ อันเดอร์เลชท์
20:00 ดินาโม เบรสต์ 3 - 3 เนเมน กร็อดโน่ 0-2
20:00 ซเวซดา เปียร์ม 0 - 3 เอฟเค เซนิต อีเจฟสค์ 0-0
21:00 FC Essentuki 1 - 4 ซัลยุต 0-2
00:30 เอชไอเค 2 - 1 ฮิลลิร็อด 0-1
03:00 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล(N) 1 - 2 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 0-0
03:00 Academia Rey 0 - 1 ปอร์ตูกัวซ่า เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล เฟรนซ์ คัพ

20:00 โรโมแรนติน 2 - 0 Mtsapere 2-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า ยูโรปาลีก

00:55 กลาสโกว์ เรนเจอร์ส 5 - 2 รอแยล อันท์เวิร์พ 1-1
00:55 อาร์เซน่อล(N) 3 - 2 เบนฟิก้า 1-1
00:55 บียาร์เรอัล 2 - 1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-1
00:55 นาโปลี 2 - 1 กรานาดา ซีเอฟ 1-1
00:55 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 2 - 1 ลีลล์ 1-0
00:55 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 1 - 0 มัคคาบี้เทลอาวีฟ 0-0
00:55 ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ 0 - 2 โมลด์ 0-1
03:00 เอเอส โรม่า 3 - 1 สปอร์ติ้ง บราก้า 1-0
03:00 คลับบรูซ 0 - 1 ดินาโม เคียฟ 0-0
03:00 ดินาโม ซาเกร็บ 1 - 0 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1-0
03:00 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น 2 - 1 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 2-0
03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 0 - 0 เรอัล โซเซียดาด 0-0
03:00 เอซี มิลาน 1 - 1 เซอร์เวน่า ซเวซด้า 1-1
03:00 เลสเตอร์ ซิตี้ 0 - 2 สลาเวีย ปราก 0-0
03:00 ไบเออร์ เลเวอร์คูเซิน 0 - 2 ยัง บอยส์ 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

01:00 เอสเบิร์ก 1 - 2 ซิลเคบอร์ก 0-2

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

17:30 โบลูสปอร์ 0 - 0 บาลิเคซิสปอร์ 0-0
20:00 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 0 - 0 Tuzlaspor Kulubu 0-0
22:59 บูร์ซาสปอร์ 0 - 1 เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

21:00 เอ็นดี กอริก้า 0 - 0 เอ็นเค อลูมินิจ 0-0
23:15 เอฟซี โคเปอร์ 1 - 0 เอ็นเค มูรา 05 1-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A

02:00 อ็องเซ่ กัลดาส 0 - 1 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 0-1
04:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 2 - 0 เดปอร์ติโว เปไรร่า 2-0
06:05 เอเลี่ยนซา เพตโทรลา 0 - 5 ดิปอร์เทส โตลิม่า 0-3

โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

21:00 Namungo FC 1 - 3 พรีเมโร่ เด อกอสโต้ 1-1

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

22:00 บาธ ซิตี้ รอ เอ็บส์ฟลีต ยูไนเต็ด
22:00 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี รอ ชิพเพนแฮม ทาวน์
22:00 สลอค ทาวน์ รอ เชล์มสฟอร์ด ซิตี้
22:00 ทอนบริดจ์ แองเจิล รอ ฮาเว่น วอเตอร์ลูวิลล์
22:00 เมดสโตน ยูไนเต็ด รอ ดัลลิช แฮมเลต

โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

20:30 อัล ด๊าฟร่า 2 - 1 อัล ไอน์ 1-0
20:30 อาห์ลี อัล ฟูจารัช 0 - 3 อิตติฮัต คาลบา 0-1
23:15 อัล วาเซิ่ล 2 - 2 อัล วาห์ดา(เอมิเรตส์) 1-1

โปรแกรมบอล อียิปต์ พรีเมียร์ลีก

19:30 เอล เอนแทค อัล ฮาร์บี้ 0 - 0 เอนพ์พี 0-0
22:00 เอล-เอติฮัด อเล็กซานเดรีย 2 - 1 วาดี้ เดกลาเอสซี 0-1
00:30 พีระมิดส์ เอฟซี 1 - 1 เอล กัวน่า 1-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก

01:30 ราจา คาซ่าบารานก้า แอธเลติก 2 - 0 อิตติฮัด เด แทงเจอร์ 1-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

20:00 Jabal Al Mukaber 4 - 3 Shabab Althahrea 2-2
22:59 Al Birah 1 - 1 Ahli Al Khalil 0-0

โปรแกรมบอล ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1

20:00 สตาดิ ตูนิเซียน 0 - 0 ยูเอส โมนาสตีร์ 0-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

17:30 FC Sfintul Gheorghe 1 - 3 เอฟซี มิลซามี่ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

18:00 อรารัต เยเรวาน 1 - 0 อารารัต 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

00:30 O Parrulo Ferrol Futsal 1 - 6 EiPozo Murcia Turistica Futsal 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน

18:00 เอฟเค กาบาล่า 1 - 0 สแตนดาร์ด ซัมเควียท 0-0
19:00 ซีล่า เอฟเค 1 - 0 เอฟซี เนฟต์ชี่ บาคู 0-0
20:30 ซาบาห์ เอฟเค 1 - 1 เคสลา เอฟเค 0-0
21:30 คาราบัค 1 - 0 ซาบาลี 0-0

โปรแกรมบอล อิหร่าน คัพ

17:30 แคชไค รอ Foolad Natanz FC
17:30 Esteghlal Molasani 1 - 0 บาดราน เอฟซี 0-0
17:30 โอซิน อัลบอร์ซ 0 - 1 Mes Novin Kerman 0-1
17:30 มาลาวัน 3 - 1 คูเนห์ เบ คูเนห์ 1-0
17:30 เมส เคอมัน 0 - 0 Chooka Talesh 0-0
17:30 นาวาด เออร์เมีย 0 - 1 พาร์ส โจโนบิ แจม 0-0

โปรแกรมบอล ไทย พรีเมียร์ลีก

18:30 ระยอง เอฟซี 0 - 1 บางกอกกล๊าส เอฟซี 0-1
19:00 ทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด 5 - 1 ชลบุรี เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียสตรีลีก

15:05 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์(ญ) 1 - 0 เมลเบิร์น ซิตี้(ญ) 0-0
17:35 เพิร์ท กลอรี่(ญ) 2 - 6 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:40 อัล-โนจูม 2 - 1 อัล-จาบาลีน 1-0
19:50 อัล-คาว์แคบ 2 - 1 อัล บูกาย์รียาห์ 1-0
20:10 อัล ทาย 1 - 3 อัล-อดาลห์ 1-1

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ลีกคัพ

22:30 เบรย์ดาบลิค 2 - 0 ไอบีวี เวสต์มานเนียยาร์ 0-0

โปรแกรมบอล อาร์เมเนียคัพ

17:00 เอฟซี พิวนิค 0 - 0 บานานต์ส 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

10:05 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 0 - 3 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0-0

โปรแกรมบอล ยูเครน U21 ลีกา

18:00 เดสน่า เชอร์นิฮิฟ(ยู 21) 1 - 2 Inhulets Petrove U21 0-0

โปรแกรมบอล ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก

22:00 อะดามาวา ยูไนเต็ด 1 - 0 โลบี สตาร์ส 0-0
22:00 ฮาร์ทแลนด์ เอฟซี 2 - 1 Akwa Starlets 0-1
22:00 คัตซิน่า ยูไนเต็ด 0 - 0 เอ็มแอฟเอ็ม เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:50 อัล ลิยาช 1 - 1 Wajj 0-0
19:55 อัล มอจเซล 2 - 3 Al-Rawdhah 1-0
19:55 Al-Sharq 3 - 0 Al-Trgee 2-0
20:00 Al Kholood 0 - 1 Al-Washm 0-1
20:00 อัลนาจม่า(ซาอุฯ) 1 - 2 Al Selmiyah 0-0
20:10 ฮอตเทิร์น 0 - 2 Afief 0-1
20:25 Al Dahab 0 - 2 อัล โอลูบัช 0-2

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

00:30 เอดี ซาบินานิโก้ 1 - 1 Epila CF 1-1
02:00 ยูอี แซนท์ส 1 - 0 Grama 0-0
02:00 ED Moratalaz 0 - 0 ราโย่ บาเยกาโน่ 2 0-0
02:00 CA River Ebro 0 - 0 Casalarreina 0-0
02:00 CD Calamonte 1 - 1 โมราโล ซีพี 1-0
02:15 UE Vilassar de Mar 0 - 1 EC Granollers 0-0
02:45 RCP Valverdeno 3 - 2 โอลิเวนซา เอฟซี 2-0

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

21:00 TAS de Casablanca 2 - 2 Wydad Temara 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Catarinense Division 1

02:00 EC Prospera(N) 0 - 1 จอยวิลล์ เอสเซ 0-0
02:00 เมโตรโปลิตาโน เอสซี(N) 0 - 0 ฟิกูเรนเซ่ 0-0
03:00 คอนคอร์เดีย เอสซี 0 - 2 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 ซานหลุยส์(ยู20) 2 - 1 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonat Potigurar

01:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 2 - 1 ซีอี ฟอร์คา อี ลูซ อาร์เอ็น 0-1
01:00 พัลไมรัส อาร์เอ็น 1 - 0 เอเอสเอสยู อาร์เอ็น 1-0

โปรแกรมบอล ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ

02:00 ไวกิงเกอร์ เรยาวิค (ญ) 2 - 2 อัฟตูเลดิ้ง (ญ) 1-0
03:00 HK Kopavogur (w) 4 - 2 Grotta Women 1-1

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย U19

18:30 Sokol Markovo U19 2 - 0 เบโร่ (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล Egypt Premier League

19:30 บาลาดิเยท เอล มาฮาล่า 1 - 0 Sporting Alexandria 1-0
19:30 ฟาร์โค 6 - 1 Biyala SC 3-0

โปรแกรมบอล อาร์เจนตินา คัพ

03:10 ซีเอ ฮูราแคน 1 - 1 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์ 1-1

โปรแกรมบอล Qatar League Division 2

22:15 อัล ชามาล 0 - 0 อัล บิดด้า เอสซี 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

22:59 TTG-Ugra Yugorsk Futsal 0 - 4 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 0-0
22:59 Ukhta Tyumen Futsal 2 - 4 โนวาลิ(ฟุตซอล) 0-2
23:30 MFK CPRF Futsal 4 - 2 ไดนาโม ซามาร่า (ฟุตซอล) 2-0

โปรแกรมบอล บราซิลเลียร์

05:00 อิมเพอราทิช 1 - 2 Iape 0-2

โปรแกรมบอล BRA D4

02:00 อีซี ฟลาเมงโก้ พีไอ 1 - 2 ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 1-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

18:00 เซอร์เบีย(ยู 19) 2 - 1 บอสเนีย (ยู 19) 1-0
19:00 อินเดีย (ญ) รอ ยูเครน(ญ)
22:59 แคเมอรูน(ยู 20)(N) 0 - 0 กานา (ยู 20) 0-0
02:00 บูกินาร์ ฟาโซ (ยู 20)(N) 0 - 0 ยูกันดา (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 จามเชดปูร์ เอฟซี(N) 3 - 2 เบงกาลูรู 3-0

โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์

22:00 กาน่า ดรีม เอฟซี 4 - 1 Ashanti Gold 1-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

22:00 กลอเรีย บูซัว 0 - 0 ราปิด บูคาเรสต์ 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 Ceyhanspor 1 - 1 Karaman Belediyespor 0-0
17:00 Arhavispor 0 - 0 Carsambaspor 0-0
17:00 Yeni Orduspor 4 - 0 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-0
17:00 Erzin Belediyespor 0 - 0 Darica Genclerbirligi 0-0
17:00 Catalca Spor 0 - 2 โซมาสปอร์ 0-0
17:00 Aksarayspor 0 - 0 Kozan BLD.SPOR 0-0
17:00 เฟธิเยสปอร์ 1 - 1 เทปีซิค บีเลดิเย่ สปอร์ 1-0
17:00 Cizrespor 1 - 0 คาซิยาก้า 1-0
17:00 Bergama Belediyespor 2 - 2 Muglaspor 1-2
17:00 Halide Edip Adivarspor 0 - 0 Sanger 0-0
17:00 Elazig Belediyespor 1 - 1 Celspor 0-0
17:00 ดัคซีสปอร์ 0 - 1 Bayrampasa 0-0
17:00 Kahta 02 Spor 2 - 2 Tekirdagspor 1-1
17:00 อีร็อกสปอร์ 2 - 0 Yeni Altindag BS 1-0
17:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0 - 1 อดิยามานสปอร์ 0-1
17:00 Kutahyaspor 2 - 1 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1-0
17:00 โกลคุคสปอร์ 0 - 1 Sile Yildizspor 0-1
17:00 Kestel 1 - 1 Karaman Belediyesi Spor 1-0
17:00 Mardin BB 1 - 1 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ 1-1
17:00 Ispartaspor 1 - 1 Osmaniyespor 1-0
17:00 โมด้าเฟน สปอร์ 3 - 0 Turk Metal Kirikkale 1-0
17:00 โตคัตสปอร์ 1 - 1 Agri 1970 Spor 0-1
17:00 ยาโลวาสปอร์ 0 - 0 บัทมาน เปโทรลสปอร์ 0-0
17:00 Sultanbeyli 1 - 0 ซิลิวริสปอร์ 0-0
17:00 Utkoi 4 - 1 1877 Alemdagspor 2-0
17:00 Dai Lin Jissbon 1 - 1 Artvin Hopaspor 1-0
17:00 Yeni Diyarbakirspor 1 - 0 Nevsehirspor Genclik 0-0
17:00 EdirnesporGenclik 0 - 0 Cankaya FK 0-0
17:00 Kemerspor 2003 1 - 3 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 1-1
17:00 มานิซาสปอร์ 0 - 1 Bukaspor 0-0
17:00 ออฟสปอร์ 0 - 0 คิซิลคาบอลัคสปอร์ 0-0
17:00 Payasspor 2 - 0 ฟัทซา เบเลดิเยสปอร์ 1-0

โปรแกรมบอล เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก

14:00 Dire Dawa 0 - 0 Awassa Kenema 0-0

โปรแกรมบอล ซูดานพรีเมียร์ลีก

23:45 Ahli Marawi 0 - 0 Al Ahly Shendi 0-0

โปรแกรมบอล บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก

16:00 อารามบัคเคเอส 1 - 2 บังกลาเทศ โปลิสคลับ 0-2
17:00 บราเทอร์ส ยูนิออน 1 - 3 ชีค จามาล ดานมอนดิ คลับ 0-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบียลีก หญิง

22:00 เอลเอเอสเค เซอร์เวน่า ซเวซด้า(ญ) 2 - 0 วอจ์โวดิน่า(ญ) 1-0

โปรแกรมบอล สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง

00:15 Murcia Feminas (w) 4 - 2 Levante C (W) 2-0
01:15 Athletic Club de Murcia (W) 1 - 0 Aspe (w) 0-0

โปรแกรมบอล กาตาร์ลีกสำรอง

20:45 อัมม์ ซาลาล(ยู 23) 0 - 3 อัลซาดด์เอสซี (ยู 23) 0-2
23:15 อัล-อราบีโดฮา(ยู 23) 0 - 1 กาตาร์ เอสซี โดฮา(ยู 23) 0-0

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

01:30 Grazies Union 0 - 3 เอฟซี ลินคอล์น 0-0

โปรแกรมบอล

02:30 มานุส (สมัครเล่น) 2 - 0 Penarol AM 2-0

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

03:30 Aljustrelense 1 - 2 พินฮาลโนเวนเซ่ 1-1

โปรแกรมบอล

20:00 บูจุมบูรา ซิตี้ 0 - 1 รูกินโซ เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล

19:00 KF Besa Pec 0 - 3 KF Arberia 0-2
19:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 1 - 3 KF Drenica Skenderaj 1-2

โปรแกรมบอล

22:00 Agbozume Weavers FC 0 - 1 Vision FC 0-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก Liga MX Femenil

04:45 คลับ อเมริกา (ญ) 3 - 1 พูมาส ยูนัม (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล

00:00 โมสโตเลส(ยู19) 0 - 0 Trival Valderas U19 0-0

โปรแกรมบอล

18:00 ริโอ อาฟ(ยู 23) 0 - 4 เบนฟิก้า(ยู 23) 0-3

โปรแกรมบอล

22:00 Soleil FC 2 - 2 ASPAC Cotonou 2-1

โปรแกรมบอล

10:30 Maatru Pratishtana (W) 9 - 0 Bangalore Soccer Galaxy (W) 4-0

โปรแกรมบอล

22:59 Gunjur United 3 - 2 Team Rhino FC 1-1
22:59 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 0 - 3 Samger FC 0-3
23:15 Falcons FC 2 - 0 Red Hawks FC 0-0

โปรแกรมบอล

20:00 คองโก้ 3 - 0 FC Nathalys 1-0
22:00 JS Talangai 2 - 0 Vita Club de Mokanda 0-0

โปรแกรมบอล

13:30 Ranipokhari Corner Team 4 - 2 Naya Basti Yuwa Club 1-1
16:45 Jhamsikhel Youth Club 0 - 4 Boys Union Club 0-1

โปรแกรมบอล

06:00 Jacyoba AC 1 - 4 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1-4

โปรแกรมบอล 25/02/2564



โปรแกรมบอลBRA D4, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Egypt Premier League, Portugal Campeonato Nacional, Qatar League Division 2, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, กาตาร์ลีกสำรอง, กานาพรีเมียร์, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง A, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูดานพรีเมียร์ลีก, เซอร์เบียลีก หญิง, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตูนิเซีย ดิวิชั่น 1, ไทย พรีเมียร์ลีก, ไนจีเรีย พรีเมียร์ลีก, บราซิล Campeonat Potigurar, บราซิล Campeonato Catarinense Division 1, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเลียร์, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บังคลาเทศพรีเมียร์ลีก, บัลแกเรีย U19, พรีเมียร์ลีก อาเซอร์ไบจัน, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, เฟรนซ์ คัพ, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, เม็กซิโก Liga MX Femenil, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, โมร็อกโก ซุปเปอร์ลีก, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูเครน U21 ลีกา, ยูฟ่า ยูโรปาลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปนพรีเมียร์ลีก B หญิง, สโลวีเนีย ลิกา 1, ออสเตรเลียสตรีลีก, อาร์เจนตินา คัพ, อาร์เมเนียคัพ, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิหร่าน คัพ, อียิปต์ พรีเมียร์ลีก, เอธิโอเปียพรีเมียร์ลีก, ไอซ์แลนด์ สตรี ลีกคัพ, ไอซ์แลนด์ลีกคัพ,