บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 6875 ครั้ง

โปรแกรมบอล 25/11/2563

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

05:15 ซิเอร่า 1 - 1 เซาเปาโล 0-1
07:30 กอริติบ้า พีอาร์ 0 - 1 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-1
07:30 อัตเลติโก มิไนโร่ 2 - 1 โบตาโฟโก้ อาร์เจ 1-0

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:59 เซอร์เคอร์ บรูซ 1 - 2 มูสครอน เปรูเวลซ์ 0-0

โปรแกรมบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส

01:00 ล็องส์ 1 - 1 น็องต์ 1-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

10:45 ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 3 - 1 ลอส แอนเจลิส เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:30 คาวาซากิ ฟรอนตาเล่ 5 - 0 กัมบะ โอซาก้า 2-0
17:00 โออิตะ ตรินิต้า 0 - 1 เซเรโซ โอซาก้า 0-1
17:00 โยโกฮามา เอฟซี 1 - 3 ชิมิสุ เอส-พัลส์ 0-3
17:00 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 1 - 4 คาชิว่า เรย์โซล 0-1
17:30 สากัน โตสู 0 - 1 เวกัลตา เซนได 0-0
17:30 โชนัน เบลมาเร่ 1 - 1 ซานเฟรซเซ ฮิโรชิม่า 1-0

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์

00:15 บาเซิ่ล 2 - 1 ลัวซานนี สปอร์ท 1-0
00:15 เอฟซี ซิยง 2 - 0 เซอร์เวตต์ 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

02:00 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 1 - 1 อเบอร์ดีน 0-1

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

22:15 แอสเตราส ตริโปลิส 0 - 0 อโพลลอน สมายร์นิส 0-0

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

01:00 เรอัล ซาราโกซ่า 1 - 2 ราโย่ บาเยกาโน่ 1-0
01:00 ลาส พัลมาส 0 - 2 มิรานเดส 0-1
01:00 สปอร์ติ้ง กิฆอน 3 - 1 ซาบาเดย์ 1-0
03:30 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 1 - 2 มายอร์ก้า 0-0
03:30 ฟูเอนลาบราดา 1 - 1 พอนเฟร์ราดิน่า 0-0

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:00 มิลล์วอลล์ 1 - 1 เร้ดดิ้ง 1-0
02:00 มิดเดิลสโบรห์ 3 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 1-0
02:45 สวอนซี ซิตี้ 1 - 1 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 0-1
02:45 บริสตอล ซิตี้ 0 - 0 วัดฟอร์ด 0-0
02:45 โคเวนทรี ซิตี้ 1 - 0 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

01:00 CS Puertollano 5 - 1 มันเชโก้ ซิวดัด 2-1
02:00 Jocoro FC Reserves 2 - 2 CD FAS Reserves 1-0
02:30 ลาเนรอส เดอ กัวนาเร่ 1 - 0 ยารากุยเอฟซี 1-0
07:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 0 - 0 พลาซ่า อมาดอร์ 0-0
08:00 ทาลา เอล เจช 1 - 1 กาเซล เอล มาฮาลาห์ 0-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส คัพ

17:00 คาซ่า เพีย เอซี 1 - 1 นาซิอองนาล ดา มาไดร่า 0-1

โปรแกรมบอล โคปปา อิตาเลีย

20:30 ปาร์ม่า 2 - 1 โคเซนซ่า 1914 2-1
23:30 กาญารี่ 2 - 1 เวโรน่า 1-0
23:30 โบโลญญ่า 2 - 2 สเปเซีย 2-1
23:30 อูดิเนเซ่ 0 - 0 ฟิออเรนติน่า 0-0

โปรแกรมบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล(N) 0 - 0 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 0-0
05:15 เดลฟินเอสซี 1 - 3 พัลไมรัส 0-2
07:30 ลิเบอร์ตาด อาซันซิออง(N) 3 - 1 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย คัพ

23:15 ออสเตรียเวียนนา 5 - 3 ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์ก 3-0
02:25 เฟริส เวียนนา 1894 2 - 1 เรนดอร์ฟ อัลทัช 1-1

โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:55 โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค 4 - 0 เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก 3-0
00:55 โอลิมเปียกอส ไพรีอัส 0 - 1 แมนเชสเตอร์ ซิตี้ 0-1
03:00 แอตเลติโก้ มาดริด 0 - 0 โลโคโมทีฟ มอสโก 0-0
03:00 บาเยิร์น มิวนิค 3 - 1 เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก 1-0
03:00 อินเตอร์ มิลาน 0 - 2 เรอัล มาดริด 0-1
03:00 โอลิมปิก มาร์กเซย 0 - 2 ปอร์โต้ 0-1
03:00 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม 3 - 1 มิดทิลแลนด์ 0-0
03:00 ลิเวอร์พูล 0 - 2 อตาลันต้า 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ คัพ

23:40 วิดซอว์ ลอดส์ 0 - 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 ฮาโปเอล ฮาเดร่า 4 - 0 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 1-0
00:00 แอชดอด เอ็มเอส 4 - 0 มัคคาบี้ เนทันย่า 0-0
01:00 เบต้าเยรูซาเล็ม 1 - 2 มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า 1-2

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 อิสทรา 1961 พูลา 1 - 4 แซดเอ็นเคโอซีเยค 1-2

โปรแกรมบอล ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก

22:59 ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ 2 - 1 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905 2-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

20:30 บิสเซลเย 1913 1 - 1 เอซี โมโนโปลี 0-0
21:00 วิโบเนเซ่ 1 - 1 ฟอกเจีย 1-1
21:00 โคโม 2 - 2 โอลเบีย 2-2
21:00 เจียน่า เออมินิโอ 2 - 0 ปิอาเชนซา 2-0
21:00 ลุคเชเซ่ 4 - 5 อัลบิโนเลฟเฟ่ 0-3
21:00 ยูเอส เปอร์โกเลตเต้เซ่ 1 - 2 โปร เวอร์เซลลี่ 1-1
21:00 กุบบิโอ 1 - 0 ตริเอสติน่า 0-0
21:00 ยูเวนตุส(ยู 23) 2 - 0 กรอสเซโต้ 0-0
21:00 มานโตวา 2 - 0 อาเรสโซ่ 0-0
21:00 ปาแลร์โม่ 0 - 1 เอพี เทอร์ริส 0-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

01:00 โควา พีดาเด้ 2 - 3 เอสแอล เบนฟิก้า บี 0-3

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

22:00 อโปเอล นิโคเซีย 2 - 0 โดซ่า คาโตโกเปีย 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี คัพ

17:00 บันไดมาสปอร์ 0 - 1 Darica Genclerbirligi 0-1
17:00 Tuzlaspor Kulubu 5 - 1 Sultanbeyli 3-0
17:00 เคซิโอเรนกูคู 1 - 1 โคแคลิสปอร์ 0-1
17:00 เยนิ มาลัตยาสปอร์ 2 - 0 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
18:30 อิสตันบูลสปอร์ 0 - 1 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 0-1
18:30 อัลตินอร์ดู 3 - 0 โครัม เอฟเค 0-0
18:30 เอสคิเซไฮสปอร์ 2 - 0 คาสทาโมนุสปอร์ 0-0
19:00 ฮาเตย์สปอร์ 2 - 2 Bursa Niluferspor AS 1-1
21:00 กาเซียนเท็ป B.B. 3 - 0 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 1-0
22:59 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 4 - 1 อัฟเจต อัฟยอนสปอร์ 2-1
22:59 อันตัลยาสปอร์ 2 - 0 เพนดิคสปอร์ 1-0
01:00 เคย์เคอร์ ริเซสปอร์ 6 - 0 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 3-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส คัพ

22:00 เอร์มิส อราดิปปู 1 - 2 เนีย ซาลามิส 0-1
22:00 เออีเค ลาร์นาคา 0 - 2 เออีเอล ลิมาสซอล 0-0

โปรแกรมบอล AFC แชมเปี้ยนลีก

17:00 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์(N) 1 - 3 วิสเซล โกเบ 0-1
17:00 ชอนบุกฮุนไดมอเตอร์(N) 1 - 0 ซิดนีย์ เอฟซี 1-0
20:00 เซี่ยงไฮ้ อีสต์ เอเชีย เอฟซี(N) 0 - 1 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 0-0

โปรแกรมบอล สิงคโปร์ ลิก

18:45 เกย์ลัง ยูไนเต็ด เอฟซี 0 - 3 Lion City Sailors 0-0
18:45 บาเลสเตียร์ คัลซา เอฟซี 2 - 2 ตันจง ปาร์คเกอร์ ยูไนเต็ด 2-2
18:45 โฮกัง ยูไนเต็ดเอฟซี 0 - 2 แทมปิเนส โรเวอร์ส 0-1
19:45 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ เอฟซี 2 - 0 ยัง ไลอ้อนส์ 1-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ FAI คัพ

02:30 สลิโก โรเวอร์ส 0 - 0 เดอร์รี่ ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย คัพ

19:00 IMT Novi Beograd 2 - 1 ราสนิกีร์ ไนร์ 1-0
19:30 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 1 - 1 เอฟเค วอซโดวัค 0-1
19:30 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 2 - 2 คูคาริคกิ สตานคอม 0-2
19:30 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 1 - 1 มัลโดส ลูการ์นี 1-0
19:30 บัซคา โทโพลา 2 - 0 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 1-0
22:00 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0 - 1 ปาร์ติซาน เบลเกรด 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

18:30 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 0 - 0 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่า 0-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย ดิวิชั่น 1

18:00 เนฟเทคคิมิค นิชเนคามัสค์ 0 - 1 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 0-0
19:00 อลาเนีย วลาดิคาฟคาซ 3 - 0 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 2-0
19:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว 0 - 2 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 0-2
20:00 แอคร่อน โตเกลียทติ 0 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 2 0-0
20:00 ดินาโม บรีอันสค์ 1 - 2 เชอตาโนโว มอสโก 0-0
20:00 เฟเคิล 0 - 0 เวเลส 0-0
20:00 เออทิช 1946ออมส์ 1 - 0 ทอม ทอมสค์ 1-0
21:30 วอลการ์ อัสทราคาน 0 - 1 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ 0-0
22:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 2 - 1 เอฟซี ชายก้าเปสชาโนคอฟสโคยี่ 0-0
22:30 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1 - 3 บัลติก้า 1-3
22:59 ตอร์ปิโด มอสโก 4 - 2 เอฟเค ครัสโนดาร์ 2 2-1

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

03:00 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล(N) 2 - 5 เดปอร์ติโว ลาคัวแบมบา 0-2
03:30 คาร์ลอส แมนนุซซี่(N) 1 - 0 เอเลี่ยนซา ลิม่า 1-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

19:30 ทาบอร์เซซานา 1 - 1 ดอมซาเล่ 1-1
22:59 เอ็นเค พับลิคัม เซลเย่ 0 - 2 มาริบอร์ 0-1

โปรแกรมบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 โบลิวาร์ 2 - 1 ลานุส 1-1
07:30 เซ็นโทร แอตเลติโก้ ฟินิกซ์(N) 1 - 4 อินดิเพนเดนเต้ 1-3
07:30 คอนอูมโบ ยูนิโด 0 - 0 สปอร์ต ฮวนคาโย่ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิหร่าน

19:40 กอล โกฮาร์ เอฟซี 1 - 1 ฟูแลด ครูเซสตัน 1-1
19:45 เอสเตกฮลัล 1 - 0 แมชชีน ซาซี่ 0-0
19:50 ไซปา 1 - 0 นาซซาจี้ มาซานดาราน 0-0
20:00 อลูมิเนียม อารัก เอฟซี 0 - 0 เมส ราฟซานจาน 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 1 - 1 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 1 - 2 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 0-0
17:00 เธสปา คูซัทสึ 1 - 2 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-1
17:00 เกียวโต แซงก้า 1 - 1 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0
17:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 0 - 3 เอฮิเมะเอฟซี 0-1
17:00 โตกุชิม่า วอร์ทิส 3 - 0 มาชิดา เซลเวีย 0-0
17:00 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 4 - 0 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-0
17:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 2 - 2 กิระวันสึ คิตะคิวชู 2-0
17:00 วี-วาเรน นากาซากิ 1 - 1 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1-0
17:00 ฟาเจียโน โอคายามา 2 - 3 โทชิกิ เอสซี 1-0
17:30 จูบิโล อิวาตะ 3 - 0 เอฟซี เรียวเคียว 1-0

โปรแกรมบอล สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2

19:00 บลานส์โค 1 - 2 ฮราเดตส์กราลอเว 0-0
19:30 ดูก้า ปรากซ์ 0 - 2 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 0-1
19:30 เอสเค ลิเซน 4 - 2 สลาโว วีเซลัด 0-1
19:30 เอสเค ปรอสเตียยอฟ 0 - 1 อัสติ นาดลาเบม 0-0
19:30 ทริเน็ค 2 - 0 เอฟเค มาส ทาบอร์สโก 0-0
19:30 เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ 1 - 3 วิคตอเรีย ซิซคอฟ 0-3
19:30 เอฟเค กราฟฟิน วลาซิม 0 - 1 วิโซซิน่า จิคลาวา 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 โบลเอมฟอนไทน์ เซลติก 1 - 0 แบล็ค ลีโอพาร์ด 0-0

โปรแกรมบอล แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก

19:45 Apolonia Fier 0 - 3 ปาร์ติซานี ทิราน่า 0-1
19:45 เอสเค ติรานา 0 - 0 เคเอส บีริซ บอลช์ 0-0
19:45 สเกนเดอร์บู กอร์ซ 1 - 2 เคเอส คาสตริโอติ 0-1
22:45 ตูตา เดอร์เรซ 0 - 0 วัลลัซเนีย 0-0
22:45 เคเอส กูเกซี 1 - 0 เคเอฟ ลาซี 1-0

โปรแกรมบอล คูเวต ลีก

20:00 ยาร์มุค(N) 0 - 0 Al Gela 0-0
22:30 อัล ซัลมิย่า(N) 3 - 2 อัล คูเวต เอสซี 2-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

20:00 Wadi Al Nes 0 - 2 Tubas 0-0
21:00 Jabal Al Mukaber 2 - 0 มาร์ค บาลาต้า 1-0
22:59 ซแบ๊บ อัลคาลิล 1 - 0 Ahli Al Khalil 1-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

18:30 ทาทราน ลิปตอบสกี มิคิวลาส 2 - 1 สลาโว วีเซลัด 1-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

05:00 เนาติโก (พีอี) 0 - 0 วิตอเรีย บีเอ 0-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 FC Sfintul Gheorghe 0 - 2 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-0
21:00 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 2 - 2 ซิมบรู ชิซินู 1-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 3 - 2 การาโบโบ เอฟซี 3-1
07:10 ยาราคูยานอส(N) 1 - 1 ทรูจิลลานอส 1-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

04:00 โคโล โคโล่ 0 - 2 คูริโก้ ยูนิโด 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย

16:00 เอฟซี พิวนิค รอ แกนด์ซาซาร์ กาแพน

โปรแกรมบอล รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก

15:00 อูฟา (เยาวชน) 0 - 0 UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth 0-0
15:00 เอฟเค อูราล (เยาวชน) 3 - 1 Khimki Youth 1-1
16:00 อาร์เซนอล ทูลา (เยาวชน) 1 - 1 พีเอฟซี โซชิ(เยาวชน) 1-0
17:00 Konopliev Youth 1 - 2 ซีเอสเค มอสโก (สำรอง) 0-1
17:00 รูบิน คาซาน (สำรอง) 1 - 1 โลโคโมทีฟ มอสโก(เยาวชน) 0-0
17:00 เอฟซี เทเลค กรอซนี่ย์ (เยาวชน) 2 - 1 เอฟเค รอสตอฟ (เยาวชน) 2-0
17:00 Rotor Volgograd Youth 1 - 2 เอฟซี ตัมบอฟ(เยาวชน) 0-0
18:00 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (เยาวชน) 4 - 0 Strogino Youth 3-0
18:00 สปาร์ตัก มอสโก(เยาวชน) 0 - 1 เอฟเค ครัสโนดาร์ (เยาวชน) 0-1
19:00 ไดนาโม มอสโก (เยาวชน) 11 - 3 Chertanovo Moscow Youth 4-1

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 มูนิซิพาล ลิเมโน่ 1 - 0 Once Municipal 0-0
04:00 ซีดี ฟาส 2 - 0 หลุยส์ แองเจิล เฟอร์โป 1-0
07:30 ซีดี ชาลาเตนังโก 0 - 0 ซานต้า เทคล่า 0-0

โปรแกรมบอล เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ

19:00 อคาเดมี่ ปานเดฟ 2 - 1 เอฟเค ชคูปิ 1-0
19:00 Belasica Strumica 1 - 4 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 1-1
19:00 FC Struga Trim Lum 1 - 0 เรโนวา 0-0
19:00 ซิเล็กส์ 0 - 0 เอฟเค สเกนดิจา 79 0-0

โปรแกรมบอล ฮอนดูรัส ลีกา

04:00 เรอัลโซเซียดัดโทเคา 2 - 3 พลาเทนเซ่ 2-1
06:00 โลบอส ยูพีเอ็นเอฟเอ็ม 0 - 2 มาราธอน 0-1

โปรแกรมบอล กัวเตมา ลาลีกา

00:00 โคบาน อิมเพเรียล 2 - 0 ซานตา ลูเซีย คอสซูมาวาป้า 1-0
00:00 ซีเอสดี มูนิชิปัล 4 - 0 แอนติกา จีเอฟซี 2-0
04:00 คลับ เซลาจู เอ็มซี 3 - 1 คลับ คอมมูนนิคาซิอองเนส 1-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

20:00 ซีเอสวายดี บราเนกเชีย(N) 2 - 1 ซีดี เมกาเลนซ์ 2-1
20:30 ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้ 0 - 0 โคเบรลัว 0-0

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา คัพ

03:00 เรอัล ซานตานเดร์ 1 - 1 เดปอร์ติโบ ปาสโต้ 1-0

โปรแกรมบอล มอนเตเนโกร คัพ

19:00 Arsenal Tivat 0 - 1 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 0-1
19:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ 0 - 6 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 0-4
19:00 Decic Tuzi 1 - 0 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 0-0
20:00 เอฟเค พ๊อดโกริซา 2 - 3 เอฟเคเซต้า 1-1

โปรแกรมบอล จอร์เจีย คัพ

20:00 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ รอ เอฟซี กากรา

โปรแกรมบอล จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2

14:00 จีน (ยู 19)(N) 0 - 1 ยูนนาน กุนลู 0-0
14:00 Xian UKD(N) 1 - 2 ไซโบ้ ซันเดย์ 1-1
14:00 Qingdao Zhongchuang Hengtai(N) 1 - 2 Nanjing Fengfan 0-1
14:00 ชิงเต่า จงเนิ่ง(N) 0 - 0 ดีเอ็กซ์ ซีดี เอฟซี 0-0
14:00 ปักกิ่ง ลี่ กง(N) 2 - 0 ชิงเต่า เรด ไลอ้อนส์ 2-0

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

01:00 มักเดเบิร์ก 1 - 1 ฮันซ่า รอสต๊อค 1-0
01:00 ดินาโม เดรสเดน 2 - 0 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2-0
01:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1 - 1 ซวิคเกา 0-0
01:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1 - 0 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 0-0
01:00 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 1 - 3 อิงโกลสตัดท์ 1-1

โปรแกรมบอล บาห์เรนคิงส์คัพ

22:30 อิซ่า ทาวน์ 2 - 1 อัล ทัดมัน 2-1
22:30 คาลาลี(N) 4 - 1 อัล อิติฮัด (บาห์เรน) 0-0
22:30 ซิทรา(N) 0 - 1 อัล-อิตติฟาค(บาห์เรน) 0-1

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:05 อัล-คาว์แคบ 1 - 1 อัล-อดาลห์ 0-0
19:15 อัล บูกาย์รียาห์ 0 - 2 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 0-1
19:15 Arar FC 1 - 1 นาจราน 0-0
21:25 อัล-นาดห์ฮา 1 - 2 อัล ฮาเซม 0-1

โปรแกรมบอล บราซิล โคปา SP Juniores

02:00 เอสปร์ต คลับ ไทมอน (เยาวชน) 3 - 2 ปาร์นาฮีบ้า พีไอ 1-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

15:00 นาซาฟ การ์ชิ 3 - 0 ปัคตากอร์ 1-0
16:30 เตอร์มิซ ซูรค์ฮอน 1 - 1 บูโซโร เอฟเค 0-0
16:30 โคแคน 0 - 1 โลโคโมทีฟ ทัชเคน 0-1
18:45 บุนยอดกอร์ 1 - 0 ซอกเดียน่า จิซาค 0-0

โปรแกรมบอล ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu

17:30 ซัน เปกาซัส (สำรอง) 5 - 0 Resources Capital Reserves 3-0
19:30 แฮปปี้ วัลเล่ย์(สำรอง) 2 - 0 อีสเทอร์น เอเอ (สำรอง) 1-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19

22:59 ฮอร์เซนส์(ยู19) 1 - 0 เวเจิล (ยู 19) 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

10:15 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 2 - 3 Cocodrilos de Tabasco FC 1-0
06:00 Monarcas Morelia 1 - 0 เวนาโดส เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

18:00 ครีมิน ครีเม็นชุก 0 - 2 Alians Lypova Dolyna 0-0
18:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย 0 - 2 Ahrobiznes TSK Romny 0-1
18:00 เนวา เทอร์โนพิล 2 - 0 คริสตัล 1-0
18:00 เวเลซ 3 - 0 เฮอร์กี้-สปอร์ท 2-0
18:00 Vpk Agro Magdalinovka 0 - 1 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 0-0
22:59 โอโบโลน เคียฟ 3 - 0 Polissya Zhytomyr 2-0

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 A ลีก

16:00 Nyirsuli ยู19 1 - 4 กีโอรี่ อีทีโอ (ยู 19) 0-2

โปรแกรมบอล บราซิล ฟุตบอลเยาวชน

01:00 อเมริกา เอ็มจี (เยาวชน) 0 - 1 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 0-0
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ ( เยาวชน) 3 - 0 คอรินเทียนส์เปาลิสตา(เยาวชน) 0-0
01:00 ซิเอร่า(เยาวชน) 2 - 2 บาเฮีย (เยาวชน) 2-1
01:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 2 - 1 วาสโก ดา กามา (ยู 20) 0-1
01:00 โกยาส(เยาวชน) 3 - 2 เกรมิโอ้ (เยาวชน) 1-0
01:00 เซาเปาโล(เยาวชน) 2 - 2 ชาเปโคเอนเซ่ (เยาวชน) 1-1
01:00 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 2 - 0 ซานโตส(เยาวชน) 1-0
06:00 พัลไมรัส (เยาวชน) 2 - 5 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่(เยาวชน) 0-2
06:30 ครูไซโร่ (เยาวชน) 1 - 2 วิตอเรียซัลวาดอร์(เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น

21:00 เรอัล เอวิเลส 2 - 0 SD Navarro CF 0-0
21:45 เอฟซี คาร์ตาจีนา บี 1 - 1 เดปอร์ติวา มีเนอร่า 0-0
22:00 คาร์ตาเกน่า เอฟซี มูร์เซีย 1 - 3 Mazarron CF 0-1
22:00 เซบีย่า ซี 1 - 2 ซีดี ซาน โรเก้ 0-1
22:00 ยูซีเอเอ็ม คาร์ตาเจนา รอ Mazarron CF
22:00 อคูลัส ซีเอฟ 1 - 1 อีดีเอ็มเอฟเชอรา 0-0
00:30 ยูดี มาราเซน่า 2 - 2 CD Huetor Tajar 0-1
02:00 ยูซี เซียราส 2 - 1 Aviles Stadium CF 2-0
02:00 โอลิมปิโก เดอ โทตานา 0 - 4 เอสเอฟซี มิเนอร์วา 0-0
02:00 SD Lenense 1 - 1 กัวดาล 1-1
02:00 ซานทูซู เอฟซี 0 - 0 เรอัล โซเซียดัด ซี 0-0
02:30 CD Bullense 0 - 0 อูเซอาเอมเม่มูร์เซีย ซีเอฟ บี 0-0
02:30 Muleno CF 1 - 2 มัล เมนอร์ 0-0

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:59 มาร์ซักลอกก์ เอฟซี 1 - 1 Vittoriosa Stars 0-1
03:15 สวีอิยูไนเต็ด 0 - 1 มาร์ซา 0-1

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย Esi Liiga

22:59 วาปรัส ปาร์นู 4 - 1 เอฟซี นอมเม่ ยูไนเต็ด 3-0
22:59 ฟลอร่า ทาลลินน์ 2 3 - 5 เอฟซี เอลวา 3-2
22:59 เอฟซี มาร์ดู 2 - 2 ทาร์ตู เจเค มัก 2 1-0

โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร คัพ

00:00 ไวกิงเกอร์ โกตู 1 - 0 TB/FCS/Royn 0-0
02:00 07 Vestur Sorvagur 1 - 1 เอชบี ทอร์ชาฟน์ 0-1
02:00 นซี ลูนาวิค 1 - 0 Skala Itrottarfelag 0-0
02:00 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 3 - 0 AB Argir 3-0

โปรแกรมบอล ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก

19:00 เคเลน เอสซี(ญ) 3 - 2 Viktoria FC Szombathely Women 0-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย Prva ลีกา

19:00 Borac Cacak 1 - 0 ซีมูน 1-0

โปรแกรมบอล อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2

19:00 Urartu II 3 - 1 อรารัต-อาร์เมเนียบี 1-1

โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

15:30 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 2 - 0 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

18:00 เคเคพี บิดกอสซ์ (ญ) 3 - 2 APLG Gdansk (w) 1-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

13:30 โซรัซ FK อูลกัช 3 - 1 อิสทิคอล เฟอกาน่า 1-1
13:30 เอรัล นิวคัส 1 - 0 Navbahor Namangan B 1-0
16:00 เอฟเค กิฟดูวอน 1 - 2 Paktako 79 0-0
16:00 ปัคตากอร์ 2 1 - 3 แยงไกเยอร์ 1-1
16:00 ยาชโนบอด 1 - 1 Jizak 0-0
16:30 เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) 3 - 2 บุนยอดกอร์ 2 1-1
16:30 เอฟเค ชิกาทอย 0 - 4 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 0-2

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B

02:00 โบโกตา เอฟซี 2 - 2 เดปอร์ตีโบ ริโอนิโกร 1-0
04:00 เวลเลดูปา เอฟซี 0 - 0 คอร์ตูลัว 0-0
06:00 แอตเลติโก้ ฮิวล่า 0 - 0 ลาเนรอส เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล Egypt Premier League

19:30 เอล โอลิมปิก 0 - 0 Sporting Alexandria 0-0
19:30 เอล ดัคเลยาห์ 1 - 1 อัลเนสร์ไคโร 0-1
19:30 มาเร็ค 1 - 0 โนกูม เอล มอสตาคบัล 1-0
19:30 เปโตรเจ็ท 3 - 0 โคคา โคล่า เอฟซี 1-0
19:30 ฟาร์โค 1 - 1 อีไอ ราจา มาร์ซา มัฏรูห์ 1-1
19:30 เอฟซี มาสร์ 0 - 0 โอลิมปิกเอล เควนาร์ 0-0
19:40 เทอร์ซาน่า เอสซี 2 - 2 El Sekka El Hadid 1-0

โปรแกรมบอล Qatar League Division 2

21:15 อัล ชามาล 3 - 2 Al Nasa(QAT) 2-0
21:30 อัล ชาฮานียา 1 - 3 อัล เมไซเมีย 0-0
23:30 อัล มาร์คไฮยา 1 - 0 มูอิเทอร์เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา

19:00 วลาซริมิ คิซีโว 1 - 0 FK Kadino 1-0
19:00 เอฟเค สโกเปีย 2 - 1 เอฟเค โอครีด 2004 2-0
19:00 FK Drita Bogovinje 0 - 0 เอฟเคเทเทคส์เตโตโว 0-0
19:00 Vardar Forino 0 - 1 Korab Debar 0-1
19:00 KF Veleshta 2 - 1 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 1-0
19:00 เอฟเค โอโซโกโว 1 - 3 เบรกัลนิก้า สติป 1-3
19:00 เอฟเค โคซุส 0 - 0 FK Sloga 1934 Vinica 0-0
19:00 FC Plackovica 0 - 0 โปเบด้า 0-0
19:00 FK Tikves Kavadarci 1 - 4 Pehchevo 0-1
19:00 คาเมนิคา-ซาซ่า 5 - 0 FK Roseman 1-0

โปรแกรมบอล เค ลีก ชาเลน

17:00 กยองนัม เอฟซี 1 - 1 แทจอน ซิติเซน 0-0

โปรแกรมบอล ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก

02:45 บีเอสซี กลาสโกว์ 5 - 1 อีสต์ สเตอร์ลิง 3-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรียคัพ

22:59 กินี (ยู 20)(N) 2 - 0 กินี บิสเซา (ยู 20) 0-0
22:59 มาลี (ยู 20)(N) 1 - 0 มอริเตเนีย (ยู20) 1-0

โปรแกรมบอล BRA SPB

01:30 Apucarana SC 0 - 0 Azuriz FC 0-0

โปรแกรมบอล BRA D4

01:00 ซันโตลี 3 - 0 Ypiranga PE 2-0
01:00 Ibis SC 0 - 1 Porto PE 0-0
01:00 เวราครูซ พีอี 2 - 0 Sete de Setembro PE 2-0

โปรแกรมบอล BRA SPC

01:00 Botafogo B SP 0 - 2 มาริเลีย 0-1
01:00 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่ 4 - 1 ริโอ เพรโต 1-0
01:00 แอตทิเบีย 1 - 0 เออี เวโล คลับ เอสพี 0-0
01:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 1 - 1 โคเมอเชียล-เอสพี 1-1
01:00 เอ๊กซ์วี เดอ พิราซิคาบ้า 0 - 1 พรีมาเวร่า 0-1
01:00 อินเตอร์ เด ลีเมย์รา 0 - 3 อูแด็กซ์ เซา เปาโล 0-0
01:00 อีซีเซา เบอร์นาร์โด เอสพี 5 - 1 ยูเวนตุส เอสพี 1-1
01:00 ปอนเต้ เปรต้า บี 0 - 0 เอเอ ปอร์ตูเกซ่า 0-0
01:00 ปอร์ตูเกซ่า เดสปอร์เตส 2 - 0 Guarani B 0-0
01:00 อา โซ ซานต้า เอสพี 0 - 0 นาซีอองนัล เอสพี 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 เอฟซี กัว 0 - 1 มุมไบ ซิตี้ 0-0

โปรแกรมบอล สเปนกันดา ดิวิชั่น บี

18:00 เรอัล มาดริด กัสติยา 1 - 1 แอตเลติโก บาเรียเรส 1-0
22:30 เรอัล เบติส 2 2 - 1 เรอัล มูร์เซีย 1-0
22:30 ยูอี โอลอต 2 - 1 บาร์เซโลน่า บี 1-1
22:59 มาริโน่ ลูอันโก้ 0 - 1 เรอัล บายาโดลิด บี 0-0
22:59 บียาร์เรอัล บี 3 - 0 ซีดี อัลโคยาโน่ 2-0
01:00 ซีดี ลิน่าเรส เดปอร์ติโบ 1 - 0 กรานาดา ซีเอฟ บี 1-0
01:00 เยย์ดา 1 - 0 ยูอี แอลลาโกสเตลา 0-0
01:00 อเรนาส คลับ เดอ เก็ทโซ่ 1 - 0 เอสดี ไลเนา 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

21:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) 2 - 1 มึนเช่นกลัดบัค(สมัครเล่น) 1-0
23:30 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยาวชน) 1 - 2 เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น 0-1
00:00 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 2 - 0 พรูเบน มุนสเตอร์ 1-0
00:00 เอสวี ลิปสตัดท์ 1 - 1 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 0-0
00:00 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1 - 0 อเลมานเนีย อาเค่น 1-0
01:30 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 1 - 1 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 0-0
01:30 บอนเนอร์ 0 - 1 เอสเฟา สแตรเลน 0-1
01:30 ร็อต-ไวน์ เอสเซ่น 6 - 1 Wuppertaler 2-1
01:30 วีกเบอร์ก บีค 0 - 4 โคโลญจน์ (เยาวชน) 0-2
01:30 ไวเด้นบรูค 0 - 0 เฟาเอฟเบ โฮมเบิร์ก 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

19:00 ซีเอส สตินก้า บาเกา 2 - 2 โปลิ ทิมิโซอาร่า 0-1
19:00 ดูนาเรีย คาลาราซี 1 - 0 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0
19:00 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 2 - 0 พานดูรี ทาร์กู-จิอู 1-0
19:00 CSS Islla Te Nagh 2 - 1 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 1-0
19:00 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1 - 0 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 0-0
22:00 ปิโตรลูล โปรเอสติ 1 - 1 กลอเรีย บูซัว 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 Bergama Belediyespor 2 - 0 Kozan BLD.SPOR 1-0

โปรแกรมบอล รัสเซีย DIV2

21:00 เอฟซี ลาด้า ทอกเลียตติ รอ โนสต้า โนโวทรอย

โปรแกรมบอล บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1

02:00 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 0 - 0 โปโคนี เอ็มที 0-0

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

03:00 คอสตา เดล เอสเต 1 - 1 อาราเบ้ ยูนิโด้ 0-0

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:45 บางกอก เอฟซี 1 - 0 Inter Bangkok 0-0
15:45 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1 - 0 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-0
15:45 Phram Bangkok FC 3 - 0 Royal Thai Air Force FC 1-0
15:45 สมุทรปราการเอฟซี 2 - 2 ทหารบก เอฟซี 0-0
16:00 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 0 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต เอฟซี 2-0
18:00 Nonthaburi United 2 - 0 สยาม เอฟซี 0-0
18:30 Muangnont Bankunmae FC 1 - 0 Thonburi United FC 0-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

20:00 ฟันเดเชียน ลาร่า เดปอร์ติวา 2 - 1 ฟันเดชั่น เอไอเอฟไอ 0-1
07:00 อัลกอสตูร่า เอฟซี 0 - 1 ยูนิเวอซิแดด เซนทรัลเดอเวเนซูเอลา 0-0

โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 Manthiqueira/SP 3 - 1 SKA Brasil 0-0
01:00 Santacruzense SP 3 - 1 Andradina 1-0
01:00 มาอูเอ็นซ่าเอสพี 1 - 1 อัมพาโร 0-0
01:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟซี ลีเมย์รา 0 - 1 โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี 0-0
01:00 จาบาควาร่า เอสพี 0 - 1 AA Itarare 0-1
01:00 Maua FC รอ อัมพาโร
01:00 อินดิเพนเดนเต้ เอฟซี ลีเมย์รา รอ AA Itarare
02:00 Francana 2 - 2 ริโอ บรานโก้เอสพี 1-2
02:00 แบนเดียแรนท์ 2 - 0 XV de Jau 1-0
03:00 อีซี เซา โชเซ เอสพี 0 - 1 Itapirense/SP 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

18:00 เออซุส วอร์ซอ 0 - 0 โอลิเปีย ซามโบรฟว์ 0-0
19:00 KS Polonia Sroda Wlkp 0 - 1 KP Starogard Gdanski 0-0
19:00 Cracovia II 1 - 2 Sokol Sieniawa 1-2
19:00 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 1 - 2 Warta Gorzów Wielkopolski 1-2
19:00 เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส 1 - 0 Stal Krasnik 0-0
19:00 สวิช นอวีย์ดวู มาโซเวียตกี้ 0 - 0 Ruch Wysokie Mazowieckie 0-0
19:00 เอลเลน่า โตรัน 2 - 0 กอร์นิค โคนิน 1-0
22:59 Wikielec 1 - 0 โปโลเนีย วอร์ซอว์ 1-0
22:59 เอ็มเคเอส คลูชบ็อค 3 - 3 สเตล บิเซค 2-3

โปรแกรมบอล เอลซัลวาดอร์สำรองลีก

05:00 อลิอันซ่า เอฟซี(สำรอง) 7 - 0 CD Luis Angel Firpo Reserves 3-0

โปรแกรมบอล แซมเบีย ซูเปอร์ลีก

18:00 เรด แอร์โร 0 - 0 Indeni FC 0-0
20:00 ซานาโก 3 - 1 เซสโก้ ยูไนเต็ด เอ็นโดลา 1-0
20:00 คาบเว วอร์ริเออร์ส 0 - 0 ลูซากา ไดนาโมส์ 0-0
20:00 คิทเว ยูไนเต็ด 0 - 0 Nkwazi 0-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga

09:00 Futbol Consultants Moravia 0 - 0 Escazucena 0-0
02:30 มูนิซิปัล ลิเบเรีย 2 - 1 AD Cariari Pococi 0-0

โปรแกรมบอล ฮังการี NB III

19:00 เดเบรเซน วีเอสซี 2 0 - 1 บีวีเอสซี 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง

01:00 เมดกิลา (ญ) 2 - 1 โคลบอทน์ (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

18:00 มิลล์วอลล์(ยู 23) 2 - 0 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) 1-0
20:00 วีแกน (ยู 23) 1 - 0 เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด (ยู 23) 0-0

โปรแกรมบอล โครเอเชีย 2.Division

19:30 รูเดส 4 - 2 ไฮจ์ดุ๊คสปลิท 2 1-0
19:30 เอ็นเค ดูโกพอลเจ 1 - 0 ดีนาโมซาเกร็บ 2 0-0
19:30 เอ็นเค โอปาติยา 3 - 2 อินเตอร์ ซาเปรซิค 1-1

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 รูวู ชูตติ้ง 1 - 0 ทานซาเนีย ไพรซัน 1-0
20:00 Kagera Sugar 3 - 0 เบียชารา ยูไนเต็ด เอฟซี 1-0
20:00 Mwadui FC 3 - 4 Gwambina FC 2-3
22:59 อาซาม เอฟซี 0 - 1 ยัง แอฟริกันส์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ฟิจิ คัพ

09:00 บา เอฟซี 1 - 1 Rewa FC 1-0
11:00 ซูวา เอฟซี 3 - 2 นาดิ เอฟซี 1-1
13:50 ลาบาซา เอฟซี 3 - 0 นาซินูเอฟซี 1-0
07:00 นาดิ เอฟซี 4 - 1 Navua FC 1-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย U19 ลีก

15:00 Gaz Metan Medias U19 2 - 0 UTA Arad U19 1-0

โปรแกรมบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2

16:00 ซากาตาล่า เอฟเค 4 - 0 เคชล่าเอฟเค 2 1-0
17:00 เอฟเค โมอิก บากู 0 - 3 คาราบัค 2 0-0
17:00 ซาบาห์ 2 5 - 0 ซัมกายิต เอฟเค 2 2-0

โปรแกรมบอล สเปน Segunda Women

22:59 CFF Caceres (w) 3 - 3 แอตเลติโก้ มาลาก้า (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div

02:00 แมนเชสเตอร์ 62 เอฟซี 0 - 2 Grazies Union 0-1

โปรแกรมบอล

16:00 CS Navobi Iasi (w) 0 - 9 Vasas Odorhei 2 (w) 0-2

โปรแกรมบอล Vietnam U21 League

15:05 เบน ทรี(ยู21) 3 - 4 ลองแกน(ยู 21) 1-2

โปรแกรมบอล Portugal Campeonato Nacional

22:00 แอนาเดีย 2 - 1 วาลาดาเรส กาเอียเอฟซี 1-0
22:00 Estrela Amadora 2 - 0 Oriental Dragon 0-0
03:00 สปอร์ติง บราก้า 2 3 - 1 เมเรลินเนเซ่ 1-0

โปรแกรมบอล

03:10 Juventus des Cayes 2 - 1 AS Capoise 2-1

โปรแกรมบอล

20:00 มูซอนกาติ เอฟซี รอ Le Messager Ngozi

โปรแกรมบอล

19:00 เคเอฟ เทรปคา 89 4 - 2 KF Besa Pec 3-1
19:00 KF Llapi 0 - 2 พริสตีนา 0-0

โปรแกรมบอล Columbia women

01:00 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 2 - 1 มิลเลียนนาริออส (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล

01:00 Zumbi EC U23 1 - 2 AA Dimensao Saude U23 1-2
01:30 Paraense FC 0 - 3 Royal sports pa 0-0

โปรแกรมบอล Brazil L

01:00 ออแด็กซ์ ริโอ อาร์เจ 2 - 3 Artsul RJ 1-0
01:00 ซีเอฟอาร์เจ มาริกา อาร์เจ 0 - 2 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 0-2
01:00 Nova Cidade 1 - 3 โนว่า อีกูอาคุ 1-1
01:00 โอลาเรีย 2 - 0 เซา กอนซาโล 1-0
01:00 เซา เปาโล อาร์เจ 2 - 2 กอยทาคาซ อาร์เจ 0-0
01:00 Serra Macaense 2 - 1 อังกรา ดอส เรอิส อาร์เจ 1-1
01:00 Serrano BA 4 - 1 บองซูเซสโซ่ 2-0

โปรแกรมบอล Brazil DDL

01:30 เซา โจเซ่อาร์เอส 3 - 0 Uniao Harmonia FC 1-0

โปรแกรมบอล

01:55 Rosario 1 - 1 Oruro Royal 1-0
02:25 Tiquipaya 2 - 3 Deportivo FATIC 0-3
02:30 Chaco Petrolero 2 - 0 Universitario Cochabamba 0-0
02:30 Fancesa 3 - 1 Real Tomayapo 1-1
02:30 Quebracho Villa Montes 3 - 2 Independiente Petrolero 1-1
84 วินาที Mariscal Sucre 2 - 1 Vaca Diez 1-0
07:00 Vaca Diez 1 - 2 Mariscal Sucre 0-1

โปรแกรมบอล

01:30 Paraense/PA รอ Royal sports pa

โปรแกรมบอล

10:15 อลาจูเรนเซ่ 1 - 0 ซานฟานซิสโก เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล

22:00 ตอร์เร เลบานเต้ (ยู 19) 1 - 0 บาเลนเซีย (ยู 19) 1-0
22:30 บาร์เซโลน่า(ยู 19) 4 - 1 มายอร์กา(ยู 19) 2-1

โปรแกรมบอล

05:00 จาลาปา(ยู 20) 1 - 1 ดิเรียนเกน (ยู20) 1-1
05:00 มานากัว(ยู 20) 2 - 0 เรอัล มาดริซ เอฟซี (ยู20) 0-0

โปรแกรมบอล

02:00 EC Prospera 1 - 0 Hercilio Luz SC 0-0

โปรแกรมบอล

19:00 Rozwoj Katowice U19 8 - 1 Odra Wodzislaw U19 6-0

โปรแกรมบอล

19:00 เอสโตริล(ยู 23)(N) 1 - 0 สปอร์ติ้ง ลิสบอน(ยู 23) 1-0
22:00 ปอร์ติโมเนนเซ่(ยู 23) 1 - 1 โควา พีดาเด้(ยู 23) 0-1

โปรแกรมบอล

01:30 เซา โจเซ่อาร์เอส รอ Uniao Harmonia FC

โปรแกรมบอล

04:00 AD Santa Rosa Guachipilin 1 - 2 Municipal FC 1-2
04:00 CD Marte Soyapango 0 - 1 AD Destroyer FC 0-0

โปรแกรมบอล

05:00 Fontenoy United 5 - 0 Honved (GRD) 1-0
07:15 Willis Youths 0 - 2 Springs FC 0-1

โปรแกรมบอล

19:30 เอ็นเค ยูดาร์นิค คูริโลเวค 2 - 1 NK Mladost Petrinja 0-1
19:30 เอ็นเคสปลิต 0 - 0 NK Kamen Ivanbegovina 0-0

โปรแกรมบอล

22:00 AD Isidro Metapan (w) 1 - 0 Sonsonate FC (w) 1-0

โปรแกรมบอล

15:55 Kumilla Utd (w) 1 - 3 FC Uttar Bango (w) 0-1

โปรแกรมบอล เติร์กเมนิสถาน

17:00 Energetik Mary 2 - 7 เอฟซี อาฮาล 2-4
17:00 เอชทีทียู อาชกาบัต 0 - 1 เอฟซี แอลติน แอสเซร์ 0-1
17:00 Kopetdag Asgabat 1 - 1 Sagadam FK 1-1
17:00 FC MERW 1 - 1 Nebitchi 0-1

โปรแกรมบอล

20:30 เรจจิน่า(ยู19) รอ นาโปลี(เยาวชน)
20:30 สเปเซีย(เยาวชน) รอ วีร์ตุส เอ็นเตลล่า (เยาวชน)

โปรแกรมบอล

17:00 ยูกันดา (ยู 20)(N) 6 - 1 บุรุนดี (ยู 20) 2-0
20:00 ซูดาน (ยู 20)(N) 2 - 3 เอธิโอเปีย (ยู 20) 2-0

โปรแกรมบอล 25/11/2563



โปรแกรมบอลAFC แชมเปี้ยนลีก, BRA D4, BRA SPB, BRA SPC, Brazil DDL, Brazil L, Columbia women, Egypt Premier League, FYR มาซิโดเนีย Vtora Fudbalska ลีกา, Portugal Campeonato Nacional, Qatar League Division 2, Vietnam U21 League, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กัวเตมา ลาลีกา, คอสตาริกา 2.Liga, คูเวต ลีก, เค ลีก ชาเลน, โคปปา อิตาเลีย, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชีย 2.Division, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, โคลอมเบีย โคปา คัพ, โคลอมเบีย โคปา มัสแตง B, จอร์เจีย คัพ, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จีน ฟุตบอล ลีก ดิวิชั่น 2, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย Prva ลีกา, เซอร์เบีย คัพ, แซมเบีย ซูเปอร์ลีก, ไซปรัส คัพ, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, เดนมาร์ก ฟุตบอลเยาวชน U19, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี คัพ, เติร์กเมนิสถาน, ที่ราบลุ่มของก็อตแลนด์ลีก, แทนซาเนียลีกเอิง 1, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ดิวิชั่น 1 ผู้หญิง, บราซิล Mato-grossense ดิวิชั่น 1, บราซิล โคปา SP Juniores, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิล ฟุตบอลเยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บาห์เรนคิงส์คัพ, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปรตุเกส คัพ, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ คัพ, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ ลิกา 2, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อาร์เมเนีย, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก อิหร่าน, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, ฟิจิ คัพ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, มอนเตเนโกร คัพ, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยิบรอลต้าพรีเมียร์ Div, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย DIV2, รัสเซีย ดิวิชั่น 1, รัสเซีย ทีมสำรอง ลีก, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, โรมาเนีย U19 ลีก, ลีกเอิง ฝรั่งเศส, ลีกา 1 สาธารณรัฐเช็ก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, สเปน Bizkaia-Tercera ดิวิชั่น, สเปน Segunda Women, สเปน ลาลีกา 2, สเปนกันดา ดิวิชั่น บี, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, สาธารณรัฐเช็ก ลิกา 2, สิงคโปร์ ลิก, หมู่เกาะแฟโร คัพ, ออสเตรีย คัพ, อังกฤษ U23 1.Liga, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อาร์เมเนีย ดิวิชั่น 2, อิตาลี C1A, อินเดียซูเปอร์ลีก, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ, เอลซัลวาดอร์ พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เอลซัลวาดอร์สำรองลีก, เอสโตเนีย Esi Liiga, แอลจีเรียคัพ, แอลเบเนีย ซุปเปอร์ลีก, ไอร์แลนด์ FAI คัพ, ฮ่องกง เอฟเอ 1st Reserves Leagu, ฮอนดูรัส ลีกา, ฮังการี NB III, ฮังการี U19 A ลีก, ฮังการี ฟุตบอลหญิง ดิวิชั่น 1 ลีก,

ไทย มวยวันนี้" target="_blank">www.ผลมวย-มวยไทย.com