บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 6869 ครั้ง

โปรแกรมบอล 24/11/2563

โปรแกรมบอล จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม

22:59 วาสแลนด์ บีเวเรน 2 - 0 ออสเทนเด้ 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

00:00 ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา 2 - 1 ซาเกลบี้ ลูบิน 1-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2

01:00 เกรอน็อบล์ 1 - 0 น็องซี่ 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

00:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1 - 1 เอฟซี อูเทร็คท์ (เยาวชน) 0-1

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

06:25 โตรอนโต้ เอฟซี(N) 0 - 0 แนชวิลล์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

01:00 โรเซนบอร์ก 2 - 3 เอสเค บรานน์ 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

02:00 ฮิเบอร์เนี่ยน 2 - 2 เซนต์ จอห์นสโตน 1-1

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

01:00 คิโรน่า 0 - 1 มาลาก้า 0-1
01:00 คาสเตลล่อน 0 - 2 เอดี อัลคอร์ค่อน 0-2
03:30 ซีดี ลูโก้ 0 - 0 เรอัล โอเบียโด 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

01:45 เชลแน่ม ทาวน์ 1 - 1 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 1-0
02:00 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 0 - 1 ฮาโรเกต ทาวน์ 0-1
02:00 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 2 - 1 มอร์แคมบ์ 2-0
02:00 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 0 - 1 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 0-0
02:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 2 - 1 พอร์ทเวล 1-0
02:00 เลย์ตัน โอเรียนท์ 1 - 0 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 0-0
02:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 6 - 1 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1-0
02:00 บาร์โรว์ 3 - 4 โอลด์แฮม แอทเลติก 1-2
02:00 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 1 - 1 วอลซอลล์ 1-1
02:00 คราวเลย์ ทาวน์ 1 - 2 กริมสบี้ ทาวน์ 1-1
02:00 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 0 - 1 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 0-0
02:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 1 - 0 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-0

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

02:00 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0 - 0 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 0-0
02:00 สโต๊ค ซิตี้ 2 - 3 นอริช ซิตี้ 0-2
02:00 ลูตัน ทาวน์ 1 - 1 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 1-1
02:00 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 3 - 2 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 3-1
02:45 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0 - 3 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 0-1
02:45 บาร์นสลีย์ 0 - 1 เบรนท์ฟอร์ด 0-0
03:00 บอร์นมัธ เอเอฟซี 2 - 0 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1-0

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

01:00 จิลลิ่งแฮม 2 - 1 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1-1
02:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 3 - 2 แบล็คพูล 0-2
02:00 โรชเดล 1 - 1 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 0-1
02:00 พอร์ทสมัธ 1 - 1 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 1-0
02:00 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 1 - 0 พลีมัธ อาร์ไกล์ 1-0
02:00 สวินดอน ทาวน์ 0 - 1 ลินคอล์น ซิตี้ 0-0
02:00 อิปสวิช ทาวน์ 0 - 3 ฮัลล์ ซิตี้ 0-2
02:00 วีแกน แอธเลติก 0 - 0 บริสตอล โรเวอร์ส 0-0
02:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 0 ครูว์ อเล็กซานดร้า 0-0
02:00 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 4 - 2 ชาร์ลตัน แอธเลติก 2-1
02:00 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 2 - 2 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

20:00 ทาลา เอล เจช 1 - 2 เอล อิสไมลี่ 0-0

โปรแกรมบอล โคปปา อิตาเลีย

20:30 สปอล 2 - 0 มอนซ่า 1912 0-0

โปรแกรมบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1 - 1 ริเวอร์เพลท 0-0
05:15 แอลดียู กีโต้ 1 - 2 ซานโตส 1-1
07:30 ราซิ่ง คลับ 1 - 1 ฟลาเมงโก 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย คัพ

02:25 สตวร์มกราซ 1 - 0 เอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค 0-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

00:55 เอฟซี คราซ์โนดาร์ 1 - 2 เซบีย่า 0-1
00:55 แรนส์ 1 - 2 เชลซี 0-1
03:00 โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ 3 - 0 คลับบรูซ 2-0
03:00 ลาซิโอ 3 - 1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก 2-1
03:00 ดินาโม เคียฟ 0 - 4 บาร์เซโลน่า 0-0
03:00 ยูเวนตุส 2 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-1
03:00 แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 4 - 1 อิสตันบูล บูยูคเซ็ค 3-0
03:00 ปารีส แซงต์ แชร์กแมง 1 - 0 แอร์เบ ไลป์ซิก 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก อิสราเอล

22:59 ฮาโปเอล ไฮฟา 2 - 1 บีไน เยฮูด้า เทล อาวีฟ 0-0
00:00 ฮาโปเอล เคอร์ยัต 1 - 0 ฮาโปเอล เทล อาวีฟ 0-0
01:00 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 3 - 2 มัคคาบี้ ไฮฟา 0-1

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

01:00 เคียสโซ 3 - 2 เนอชาแตล ซามักซ์ 1-0
01:00 วินเตอร์ทูร์ 2 - 1 สเตด โลซาน อูชชี 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น

00:00 คัพเฟ่นเบิร์ก 0 - 2 ออสเตรีย ลัสเตนัว 0-1

โปรแกรมบอล โครเอเชีย ดิวิชั่น 1

22:59 เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1 - 2 ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต 0-1

โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

02:00 อัลทริงแคม 0 - 1 บรอมลีย์ 0-1
02:00 บาร์เน็ต 0 - 0 ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด 0-0
02:45 เร็กซ์แฮม 4 - 0 ซัตตั้น ยูไนเต็ด 2-0

โปรแกรมบอล สก็อต แชมเปี้ยนชิพ

02:00 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี 3 - 0 อัลลัว แอทเลติค 3-0

โปรแกรมบอล สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1

02:00 ดัมบาร์ตัน 0 - 3 ฟัลเคิร์ก 0-2

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ

02:45 ลินฟีลด์ เอฟซี 3 - 3 เกล็นโตรัน 1-0
02:45 คลิฟตันวิลล์ 0 - 4 บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด 0-1

โปรแกรมบอล ตุรกี คัพ

17:00 เกนเคลอร์บิลิจี้ 1 - 0 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 0-0
18:30 ออสมานลิสปอร์ เอฟซี 1 - 1 Muglaspor 1-0
18:30 โบลูสปอร์ 1 - 1 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 0-0
18:30 กิริซันสปอร์ 0 - 0 นีเด อนาโดลู เอฟเค 0-0
19:00 เดนิซลิสปอร์ 1 - 2 ตูร์กัสลูสปอร์ 0-1
21:00 คารากูมรัค 0 - 3 อีร็อกสปอร์ 0-2
22:59 อดาน่าสปอร์ 1 - 1 ซาคาร์ยาสปอร์ 1-1
22:59 บูร์ซาสปอร์ 1 - 0 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 1-0
01:00 เฟเนร์บาห์เช่ 4 - 0 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 1-0

โปรแกรมบอล แอฟริกันแชมป์เยาวชน

20:00 จิบูตี (ยู 20)(N) 2 - 1 โซมาเลีย (ยู 20) 0-1

โปรแกรมบอล AFC แชมเปี้ยนลีก

17:00 ปักกิ่ง กั๋วอัน(N) 3 - 1 เมลเบิร์น วิคตอรี่ 2-0
17:00 เอฟซี โตเกียว(N) 0 - 1 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว 0-0
20:00 เอฟซี โซล(N) 5 - 0 สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด 1-0
20:00 เพิร์ท กลอรี่(N) 1 - 2 วุลซาน ฮุนได โฮรางอี 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ลีก3

23:30 โชเลท เอสโอ 3 - 1 บาสเตีย ซีเอ 1-1
00:00 เกววีลย์ อูแอส 2 - 1 Stade Briochin 0-0
00:00 เรด สตาร์ 93 1 - 0 อาวรองเช่ 0-0
00:00 วิลเลฟรองเช 0 - 1 เซเต้ เอฟซี 0-0
01:00 อานซี 1 - 1 ลียง ดูเชรี่ 1-1
02:45 โอร์แลงส์ ยูเอส 1 - 0 บูโลญจน์ 0-0

โปรแกรมบอล อิสราเอล คัพ

17:00 เอ็มเอสทีเซเร่ เทยิบี 0 - 2 ฮาโปเอลเฮอร์ซลิยา 0-0
18:00 มัคคาบี้ ทเซอร์ ชาลอม รอ เอ็มเอสดาบูร์รีย์ย่า โอซาม่า
18:00 มัคคาบี้ ชารายิม รอ อกูดัทสปอร์ทอัชดอด เอฟซี
18:30 Hapoel Bueine 2 - 1 รูบิ ชาปิร่า 0-1
18:45 มัคคาบี้ คาบิลิโอ จัฟฟา(N) 2 - 2 ฮาโปเอล บิเกท ฮายาร์เดน 0-2

โปรแกรมบอล เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น

22:59 สปอร์ต บอยส์(N) 0 - 1 อินติกัส เดปอร์เตส 0-0
01:15 ยูนิเวอร์ซิตาริโอ เด เดปอร์เตส(N) 0 - 2 FC Carlos Stein 0-0
03:00 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล(N) 1 - 3 แอทเลติโก้ กรัว 0-2
03:30 เรอัลอัตเลตีโก การ์ซิลาโซ่(N) 1 - 1 ยูนิเวอร์ซิดัด เซซ่า วาลเลโย่ 1-0

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 1

22:00 เอฟซี โคเปอร์ 2 - 1 ASK Bravo Publikum 1-0
00:00 เอ็นดี กอริก้า 0 - 1 เอ็นเค มูรา 05 0-1

โปรแกรมบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า

05:15 บาเฮีย บีเอ 1 - 0 ยูเนี่ยน ซานตา เฟ่ 0-0
07:30 เบเลซ ซาร์สฟิลด์ 2 - 0 เดปอร์ติโว กาลี 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

21:50 อัล ทาวอน 1 - 0 อัล-เวห์ด้า เมกกะ 0-0
23:30 อัล อิตติฟาค 0 - 4 อัล ฟาร์ท 0-3

โปรแกรมบอล อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น

02:00 เกทส์เฮด 1 - 0 กลูเซสเตอร์ ซิตี้ 0-0
02:45 คิดเดอร์มินสเตอร์ แฮริเออร์ 3 - 0 อัลเฟรตัน ทาวน์ 1-0
02:45 ดาร์ลิงตัน 0 - 1 แบรดฟอร์ด ปาร์ค อเวนู 0-1
02:45 เค็ทเทอริ่ง ทาวน์ 1 - 1 กุยเซลีย์ 1-0
02:45 เลมิงตัน 1 - 1 เอเอฟซี ฟิลด์ 0-0
02:45 ฟาสเลย์ เซลติก 2 - 2 เชสเตอร์ เอฟซี 2-2

โปรแกรมบอล บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ

02:45 บาธ ซิตี้ 1 - 4 ดัลลิช แฮมเลต 1-1
02:45 ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี 3 - 2 อ็อกฟอร์ด ซิติ้ 0-1
02:45 ทอนบริดจ์ แองเจิล 0 - 2 เบรนทรี ทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้

00:30 โมโรคา สวอลโลส์ 1 - 0 ไกเซอร์ ชีฟ 0-0

โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก

19:00 Efrin 3 - 0 Musfat Banyas 0-0
19:00 Al Makhram 0 - 0 อัล มาจด์ 0-0
19:00 Al Tadamon Latakia 0 - 4 อัล นาวัล 0-1
19:00 Ommal Hama 0 - 1 AI Nairab 0-1
19:00 Al Shola 1 - 0 Jaramana 0-0
19:10 Qarah 0 - 1 Al-Yaqdhah 0-1

โปรแกรมบอล คูเวต ลีก

20:00 อัล นาสเซอร์(N) 1 - 0 อัล ฟาฮาฮีล เอสซี 1-0
22:30 อัล ซาลิบิคัท(N) 0 - 1 อัล-อราบิคลับ (คูเวต) 0-1

โปรแกรมบอล ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์

20:00 Al Birah 2 - 2 Shabab Althahrea 0-1
22:59 ฮิลาล อัล คูดส์ 2 - 0 Thaqafi Tulkarm 1-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย ลิกา 1

18:30 เอฟเค โปปาร์ด 0 - 4 สปอร์ต ปอดเบรชโซว่า 0-2
18:30 สโลวาน บราติสลาวา บี 1 - 2 เอ็มเอสเคซิลิน่า บี 1-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:59 ทาลลินน่า เจเค ลีเจี้ยน 0 - 1 เอฟซี คูเลสซาเล่ 0-1
22:59 ทรานส์ นาร์ว่า 1 - 1 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 0-1

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

02:30 ปารานา พีอาร์ 1 - 2 กัวรานี่ เอสพี 0-1
05:15 คอนฟิแองก้า 2 - 0 คุยอาบา 0-0
05:15 ปอนเต เปรตา 1 - 0 โอเอสเต้ 0-0
05:15 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1 - 0 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0-0
07:30 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0 - 1 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-0
07:30 อเมริกา เอ็มจี 2 - 1 ยูเวนตูเด้ 2-1
07:30 บราซิล เด เปโลตัส 2 - 1 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 0-0

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 โคดรู โลโซวา 2 - 1 เอฟซี ฟลอเรชติ 2-1

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 1 - 0 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 1-0
07:00 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 2 - 2 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

07:30 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 1 - 1 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 0-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2

19:00 อาร์ฮุส 1900(ญ) รอ อัลบอร์ก เฟรจา (W)

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

14:00 โลโคโมทีฟ อัสตานา(N) 3 - 1 ไกเซอร์ คีซีรอดา 1-1
15:00 เอฟเค ทารัซ(N) 0 - 1 เอฟเค คัสไป 0-1
15:00 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค(N) 0 - 0 ออร์ดาบาซี่ย์ 0-0
19:00 อ็อคเซเปส(N) 0 - 2 โทบอล คอสตาเนย์ 0-1
19:00 เอฟซี ชัคเตอร์ คารากันด้า(N) 1 - 2 เซตีซู 0-1

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

01:30 วัลเล็ตตา เอฟซี 1 - 1 ไซเรนซ์ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมียร์ บี

20:30 เดปอร์เตส วัลดิเวีย 0 - 1 เมไลพิลล่า 0-0
04:00 เดปอร์เตส ซานตาครูซ 0 - 2 ซาน มาร์คอส 0-0
05:15 นูเบลนเซ่ 4 - 2 แรนเจอร์ส ทัลค่า 1-1

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

01:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 2 - 2 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1-1
01:00 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 1 - 0 เอสวี เม็พเพ่น 0-0
01:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0 - 1 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 0-0
01:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 1 - 1 ซาบรุคเค่น 1-0
01:30 เอสซี เวิร์ล 1 - 1 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1-1

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

19:05 อัล-โชอาลาห์ 0 - 0 อัล-ทอคบาห์ 0-0
19:10 อัล-ไฟฮา 2 - 0 อัล-จาบาลีน 0-0
19:30 โอฮูด มีดินา 1 - 1 อัล ทาย 0-1
21:25 อัล-จีล 0 - 1 ฮาเจอร์ 0-0
21:25 อัล คาลีจ 0 - 1 อัล-ไดรห์ 0-1
22:30 Al Sahel(N) 1 - 0 อัล-โนจูม 1-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน

21:30 อัล-อิตติฟาค(เยาวชน) รอ อัล ทาย(เยาวชน)

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

15:00 มาเชล มูบาเร็ค 3 - 0 นาฟบาฮอร์ นาแมนแกน 0-0
18:00 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 4 - 0 อันดิแจน แทชเค้นท์ 3-0
19:00 คิซิลคัม ซารัชโชน 1 - 0 เมตาลุค เบคาเบด 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

06:00 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1 - 0 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 0-0

โปรแกรมบอล อิรัก ลิก

18:00 Al Karkh 0 - 1 นาฟิต อัลวาซาต 0-0

โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

15:00 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 1 - 0 เอฟซี ซิโอนี่ 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก

16:45 เอ็มเคเอส โอลิมเปีย เซคเซซิน (ญ) รอ คซาร์นิ โซสนอว์เวีย (ญ)
16:45 จีเคเอส คาโตวีตเซ (ญ) รอ เคเคพีเค เมดิค โคนิน (ญ)

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

16:00 ทูรัน 2 - 0 ชูตัน กูซาร์ 1-0

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย B PFG

19:00 โดโกเรต์ส รัซกราด 2 1 - 1 Sportist Svoge 1-1

โปรแกรมบอล ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ

02:30 Carme Dawson 9 - 10 Acqua e Sapone C5 Futsal 2-5

โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

21:00 MFK CPRF Futsal 1 - 0 เอ็มเอฟเค ตูย์เมน(ฟุตซอล) 0-0

โปรแกรมบอล แอลจีเรียคัพ

00:00 เซียร์ราลีโอน(ยู20)(N) 1 - 2 แกมเบีย (ยู 20) 0-0

โปรแกรมบอล อินเดียซูเปอร์ลีก

21:00 จามเชดปูร์ เอฟซี(N) 1 - 2 เซนไนยิน เอฟซี 1-2

โปรแกรมบอล กานาพรีเมียร์

01:00 Accra Hearts of Oak 2 - 2 Ashanti Gold 1-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย

22:00 คราอิโอว่า 1 - 0 เมต้าล๊อกโลบูส 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

20:00 เอสวีจี ไรชีเนา รอ เอสซี ชวาส

โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี

17:00 คาซิยาก้า 1 - 0 Arhavispor 1-0
17:00 ออฟสปอร์ 1 - 0 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 1-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

20:30 ทาคูแรมโบ 0 - 3 โรชา เอฟซี 0-1
22:45 ซีเอยูเวนตูเด้(N) 0 - 0 เซ็นทรัล เอสปันญ่อล 0-0
01:00 CS Cerrito 1 - 1 วิลล่า เอสปาโนลา 0-0
03:15 ไอเอ ซูด อเมริกา 0 - 2 Albion FC 0-1
05:30 วิลล่า เทเรซ่า 1 - 1 แรมปรา จูเนียร์ 1-0
07:45 สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 0 - 2 ซีเอ แอตเทนาส 0-1

โปรแกรมบอล ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก

03:00 ซีดี ยูนิเวอร์ซิตาริโอ 1 - 4 สปอร์ตติ้ง ซาน มิเกลลิโต 1-4

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา Segunda Division

20:00 เรียลฟร้อนเทร่า 2 - 3 ยูเรนา เอสซี 1-1
22:59 ยูนิเวอซิดัด เด ลอส อันเดส 3 - 3 เดปอร์ตีโบ ซูเลีย 2-2
02:30 ซีดี เฮอมานอส คอลเมนาเรส 2 - 1 แอตเลติโก้ เอลวิเกีย 2-0

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

20:30 เฟอร์นันเดซ ไวเอิล 3 - 1 อินดิเพนเดนเต้ เตอ โคเกอเนส 1-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga

02:30 AD Cofutpa 1 - 2 Guanacasteca 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 0 - 0 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 0-0
20:00 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 2 - 1 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (ยู 23) 0-1
20:00 สวอนซี ซิตี้ (ยู 23) 0 - 3 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 0-1
20:30 บริสตอล ซิตี้ (ยู 23) 2 - 0 อิปสวิช (ยู 23) 0-0

โปรแกรมบอล เวียดนามผู้หญิงแชมป์

16:00 CLB TPHCM (w) 4 - 0 เซินลา(ญ) 1-0
18:30 โฮจิมินห์ซิตี้(ญ)บี 0 - 2 Than KSVN (w) 0-2

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 เจเคที แทนซาเนีย 0 - 1 มเบยา ซิตี้ 0-0
20:00 คอสเทล ยูนิออน 1 - 0 Ihefu SC 1-0
20:00 โปลิซิ แทนซาเนียเอฟซี 1 - 0 มทิปวา ชูการ์ 1-0

โปรแกรมบอล ฟิจิ คัพ

07:00 ลาโตกา 3 - 2 Navua FC 2-1

โปรแกรมบอล อุรุกวัยลีกสำรอง

02:00 ซีเอ เซอโร่ (สำรอง) 1 - 0 Rentistas Reserves 1-0
02:00 พลาซ่า โคโลเนีย(สำรอง) 3 - 2 เพนาโรล(สำรอง) 1-1

โปรแกรมบอล Vietnam U21 League

15:00 ด่งท้าป(ยู 21) 0 - 0 วินห์ลอง (ยู 21) 0-0

โปรแกรมบอล

19:00 เดริต้า จิลาน 1 - 1 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 0-1
19:00 KF Arberia 1 - 0 Gjilani 0-0

โปรแกรมบอล Columbia women

22:59 เรอัล ซาน แอนเดรียส(ญ) 1 - 1 อินดิเพนเดนเต้ เมเดลลิน(ญ) 1-0
06:00 อัตเลติโก นาซิอองนาลเมเดลลิน(ญ) 0 - 1 อเมริกา เด กาลี (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล

01:30 Juventude MA 1 - 0 Sao Raimundo/RR 1-0

โปรแกรมบอล Brazil L

20:00 เบลา วิสต้า 1 - 6 Campo Grande CE 1-1
01:00 AA Carapebus 6 - 1 Mageense FC 3-1
01:00 เซเรส / อาร์เจ 1 - 3 บาร์รา มานซา เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล

01:30 ทิราเดนเตส ซีอี 0 - 0 อิกาซ่า อีซี 0-0
01:30 Pacatuba 1 - 2 คาร์โต ซีอี 1-0

โปรแกรมบอล

07:15 Grenada Boys SS FC 1 - 3 Royal Grenada Police Force 0-1

โปรแกรมบอล

20:00 NK Naprijed Hreljin 1 - 1 NK Pazinka 0-1

โปรแกรมบอล

22:30 เอเอสเอฟ โบโบ 0 - 0 US Ouagadougou 0-0
22:35 Etoile Filante Ouagadougou 1 - 0 ASEC Koudougou 1-0

โปรแกรมบอล

17:30 แอฟริกาใต้ (ยู17) 2 - 1 แองโกลา (ยู17) 1-0
20:30 มาลาวี(ยู17)(N) รอ แซมเบีย ยู 17
20:30 แซมเบีย ยู 17(N) 6 - 2 มาลาวี(ยู17) 3-0

โปรแกรมบอล 24/11/2563



โปรแกรมบอลAFC แชมเปี้ยนลีก, Brazil L, Columbia women, Vietnam U21 League, กระชับมิตร คัพ, กานาพรีเมียร์, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คอสตาริกา 2.Liga, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, คูเวต ลีก, โคปปา อิตาเลีย, โคปา ซูดาเมริกาน่า, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชีย ดิวิชั่น 1, จอร์เจีย ดิวิชั่น, จูบิแลร์ ลีก เบลเยียม, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมียร์ บี, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบีย ลีกเยาวชน, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซีเรีย ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เดนมาร์ก ฟุตบอลหญิง ลีก ดิวิชั่น 2, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี คัพ, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น, บลูสแควร์เซาท์ อังกฤษ, บัลแกเรีย B PFG, ปากีสถานตะวันตกฟุตบอลลีก, เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น, โปแลนด์ ฟุตบอลหญิง ลีก, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ดิวิชั่น 2, ฝรั่งเศส ลีก3, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, พรีเมียร์ลีก อิสราเอล, พรีเมียร์ลีก แอฟริกาใต้, พรีเมียร์ลีก ไอร์แลนด์เหนือ, ฟิจิ คัพ, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, ฟุตซอล อิตาลี ซีรี่เอ, ฟุตบอลลีกปาเลสไตน์, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมันลีกา 3, โรมาเนีย - ลีกา 2 เซเรีย, ลีกวัน อังกฤษ, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา Segunda Division, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนามผู้หญิงแชมป์, สก็อต แชมเปี้ยนชิพ, สก็อตแลนด์ ดิวิชั่น 1, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย ลิกา 1, สโลวีเนีย ลิกา 1, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย คัพ, ออสเตรีย แอสเต็ด ดิวิชั่น, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ คอนเฟอร์เร็นส์ นอร์ท ดิวิชั่น, อินเดียซูเปอร์ลีก, อิรัก ลิก, อิสราเอล คัพ, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, อุรุกวัยลีกสำรอง, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, แอฟริกันแชมป์เยาวชน, แอลจีเรียคัพ, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก,

ไทย มวยวันนี้" target="_blank">www.ผลมวย-มวยไทย.com