บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 5555 ครั้ง

โปรแกรมบอล 21/10/2563

โปรแกรมบอล บราซิล ซีรี่ เอ

07:30 วาสโก ดา กามา (อาร์เจ) 1 - 2 สปอร์ตคลับ คอรินเทียนส์ เปาลิสตา 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า

22:59 ลีเกีย วอร์ซอว์ 2 - 1 สลาสค์ วรอคลาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน

23:30 ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา 3 - 0 แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา 1-0

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น

22:30 อาร์เคซี วาลไวก์ 1 - 1 พีอีซี ซโวลล์ 0-0

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1

16:00 วิสเซล โกเบ 1 - 3 คาชิม่า แอนท์เลอร์ส 0-2
17:30 โชนัน เบลมาเร่ 0 - 0 สากัน โตสู 0-0
17:30 โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส 2 - 1 นาโกย่า แกรมปัส เอต 1-0

โปรแกรมบอล กรีซ เนชั่นแนล A

21:15 อโพลลอน สมายร์นิส 1 - 2 พาส เจียนนิน่า 0-2

โปรแกรมบอล สเปน ลาลีกา 2

21:30 เอสปันญ่อล 2 - 0 มิรานเดส 2-0
00:00 พอนเฟร์ราดิน่า 1 - 0 เตเนริเฟ่ 1-0
00:00 ซีดี ลูโก้ 3 - 0 คิโรน่า 0-0
00:00 ลาส พัลมาส 2 - 1 คาสเตลล่อน 0-0
02:30 ฟูเอนลาบราดา 0 - 0 ยูดี โลโกรนเยส 0-0
02:30 อัลเมเรีย 1 - 1 เอฟซี คาร์ทาเกน่า 0-1

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 สโต๊ค ซิตี้ 2 - 2 บาร์นสลีย์ 1-2
01:45 คาร์ดิฟฟ์ซิตี้ 1 - 1 บอร์นมัธ เอเอฟซี 0-1
01:45 วัดฟอร์ด 3 - 1 แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส 2-1
01:45 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์ 1 - 2 เบรนท์ฟอร์ด 1-2
01:45 ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส 0 - 2 เพรสตัน นอร์ท เอนด์ 0-1

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

00:00 เลชเช่ 2 - 2 เครโมเนเซ่ 0-2

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

19:30 เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า 3 - 1 เอสตูเดียนเตส ริโอ คูร์โต้ 2-0
00:00 Airnergy FC (W) 1 - 2 2011 Champion Metis (W) 0-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

14:30 เซินเจิ้น เอฟซี(N) 1 - 1 เทียนจิน เทนด้า 1-0
18:35 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์(N) 5 - 0 เหอเป่ย์ ไชน่าฟอร์จูน 2-0

โปรแกรมบอล โปรตุเกส คัพ

21:00 Tirsense 2 - 3 โอลิมปีโกมอนตีโจ 1-1
21:00 Lourinhanense 0 - 0 UD Santarem 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน คัพ

00:30 Haninge 1 - 2 โอเรโบร 1-0

โปรแกรมบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 ราซิ่ง คลับ 2 - 1 เอสตูเดียนเตส เมอริด้า เอฟซี 0-0
05:15 เนซิออนแนล มอนเตวิเดโอ 2 - 0 เอเลี่ยนซา ลิม่า 2-0
07:30 ฟลาเมงโก 3 - 1 แอตเลติโก้ จูเนียร์ บาแรนคิลล่า 2-0
07:30 อินดิเพนดิเอนเต้โจเซ่วาล์เล(N) 2 - 0 บาร์เซโลน่า เอสซี (เอกวาดอร์) 1-0
07:30 พัลไมรัส 5 - 0 คลับ อัตเลตีโก ติเกร 1-0
07:30 โบลิวาร์ 2 - 3 กัวรานี อาซุนซิยง 0-1

โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

23:55
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
2 - 2
โลโคโมทีฟ มอสโก
23:55
เรอัล มาดริด
2 - 3
เอฟซี ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
02:00
บาเยิร์น มิวนิค
4 - 0
แอตเลติโก้ มาดริด
02:00
อินเตอร์ มิลาน
2 - 2
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
02:00
แมนเชสเตอร์ ซิตี้
3 - 1
ปอร์โต้
02:00
โอลิมเปียกอส ไพรีอัส
1 - 0
โอลิมปิก มาร์กเซย
02:00
อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม
0 - 1
ลิเวอร์พูล
02:00
มิดทิลแลนด์
0 - 4
อตาลันต้า

โปรแกรมบอล สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น

00:00 เดเกอร์ฟอร์ส ไอเอฟ 2 - 0 ออร์ไกร์ท 2-0
00:00 นอร์บี้ ไอเอฟ 0 - 2 ฮาล์มสตัด 0-1
00:00 ดัลคุลด์ เอฟเอฟ 1 - 3 จีไอเอฟ ซันด์สวาลล์ 0-2
00:00 วาสเทราส เอสเค เอฟเค 2 - 1 อโครโพลิส ไอเอฟ 1-1
00:00 ออสเตอร์ ไอเอฟ 2 - 0 ยูเมีย เอฟซี 2-0
00:00 เอเอฟซี เอสคิลทูน่า 3 - 2 เทรลเลบอร์ก เอฟเอฟ 2-2

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

22:59 สคีฟซ์ ไอเค 1 - 1 เวนด์ซีเซล 0-1
23:30 เฟรมัด อเมเจอร์ 5 - 1 เฮลซิงกอร์ 3-0
00:00 เฮอฟอล์จ โคเก้ 0 - 1 เฟรเดอริเซีย 0-1

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

17:30 กิริซันสปอร์ 4 - 3 อดาน่าสปอร์ 2-0
20:00 อดาน่า เดมิร์สปอร์ 4 - 2 อุมรานิเยสปอร์ 2-1
22:59 อัลตินอร์ดู 2 - 1 อัลเตย์สปอร์ 2-1
22:59 บาลิเคซิสปอร์ 0 - 0 โบลูสปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี C1A

20:00 ปิอาเชนซา 1 - 1 โอลเบีย 0-1
20:00 ซุดติโรล อัลโต้ 3 - 0 คาร์ปิ 2-0
20:00 ปากาเนเซ่ 0 - 0 เวอร์ทัสฟรานคาวิลล่า คาลซิโอ้ 0-0
22:30 อัลบิโนเลฟเฟ่ 1 - 0 เรนาเต้ เอซี 0-0
22:30 ยูเอส คาเซอตาน่า 1908 0 - 0 คาตันซาโร่ 0-0
22:59 มานโตวา 5 - 2 เมทัลลิกา คาลชิโอ้ 1-0
23:30 อาเลซซานเดรีย 0 - 1 กรอสเซโต้ 0-0
23:30 ลิวอร์โน่ 2 - 3 โนวาร่า 1-2
23:30 ปอนเทเดร่า 1 - 0 เลชโก้ 1-0
23:30 อาเรสโซ่ 0 - 5 ปาโดวา 0-3
23:30 Legnago Salus 0 - 2 เปรูจา 0-1
23:30 วิส เปซาโร 0 - 1 ตริเอสติน่า 0-1
23:30 โปเทนซ่า 1 - 1 เตราโม่ 1-0
01:30 โมเดน่า 0 - 0 เฟอรัลพิซาโล 0-0
01:30 วิเทอเบเซ่ 1 - 1 บิสเซลเย 1913 1-0
01:45 คาร์ราเรเซ่ 2 - 0 ปิสโทลเซ่ 0-0
01:45 โปรเซดโต้ 1 - 0 เจียน่า เออมินิโอ 0-0
01:45 โปร เวอร์เซลลี่ 1 - 0 ยูเวนตุส(ยู 23) 1-0
01:45 เชเซน่า 3 - 0 อัลมา ยูเวนตุส ฟาโน่ 3-0
01:45 เฟอร์มาน่า 2 - 1 กุบบิโอ 1-1
01:45 ไอโมเลเซ่ 1 - 1 แซมเบเนเดทเซ่ 1-1
01:45 ราเวนน่า 2 - 0 ยูเอสดี เวอทุส เวโรน่า 2-0
01:45 คาตาเนีย 1 - 3 แตร์นาน่า 0-1
01:45 เอซี โมโนโปลี 0 - 0 บารี 0-0

โปรแกรมบอล สโลวาเกีย คัพ

20:00 เอฟซี พาต้า รอ ดูนาจสก้า สเตรด้า

โปรแกรมบอล รัสเซีย คัพ

17:00 เอสเคเอ คาบารอฟกี้ รอ รูบิน คาซาน
18:00 เวเลส 1 - 3 อูราลสเวิร์ดลอฟ โอบลาสท์ 0-0
19:00 เยนีเซย์ ครัสโนยาสค์ 1 - 0 สปาร์ตัก มอสโก 0-0
19:00 เทคสติลชิค อีวาโนโว(N) 0 - 0 อาร์เซน่อล ตูล่า 0-0
20:00 เอฟเค นิจนี นอฟโกรอด 1 - 1 เอฟเค คิมกี้ 0-0
20:00 ดินาโม บรีอันสค์ 0 - 2 สปาร์ตัก ตัมบอฟ 0-1
21:00 กาโซวิก โอเรนเบิร์ก 1 - 1 เอฟเค โซชิ 1-1
22:00 ครีลย่า โซเวียตอฟ 3 - 0 โรเตอร์ โวลโกกราด 2-0
22:30 ชินนิค ยาโรสลาฟ 1 - 1 เทเลค กรอซนี่ย์ 0-0
22:59 เชอตาโนโว มอสโก 0 - 4 เอฟซี อูฟา 0-1

โปรแกรมบอล ฮังการี คัพ

17:30 บุดดาออร์ส เอสซี 1 - 3 ชัควารี่ ทีเค 1-3

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 1

21:00 โดซ่า คาโตโกเปีย 2 - 0 เนีย ซาลามิส 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี คัพ

17:00 อีร็อกสปอร์ 1 - 1 Utkoi 1-0
17:00 Elazig Belediyespor 1 - 2 Yeni Diyarbakirspor 1-2
17:30 Kelkit Belediye Hurriyet 0 - 1 Artvin Hopaspor 0-0
17:30 Muglaspor 1 - 1 คิซิลคาบอลัคสปอร์ 0-1
17:30 ออฟสปอร์ 0 - 1 ยอมราสปอร์ 0-0
17:30 Ispartaspor 0 - 1 Kestel 0-0
17:30 Catalca Spor 0 - 0 Sile Yildizspor 0-0
17:30 Turk Metal Kirikkale 1 - 1 ดัคซีสปอร์ 0-1
17:30 Nevsehirspor Genclik 1 - 0 Kozan BLD.SPOR 1-0
17:30 Cizrespor 2 - 1 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-0
17:30 Sultanbeyli 1 - 0 ยาโลวาสปอร์ 0-0
18:30 Aksarayspor 1 - 1 มาลัทย่า เยซิลเยิร์ท เบเลดิเยสปอร์ 0-0
19:00 Tekirdagspor 2 - 1 ซิลิวริสปอร์ 1-1
22:59 เฟธิเยสปอร์ 2 - 1 นาซิลลี เบเลดิเยสปอร์ 1-1

โปรแกรมบอล ไซปรัส คัพ

19:30 อาริส ลิมาสซอล 1 - 4 เอธนิกอส อัชนาส เอฟซี 0-1

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย คัพ

18:30 Chevenberg Guerrillas 1 - 4 เลฟสกี้ โซเฟีย 1-2
19:00 FK Drenovets 0 - 6 ซีเอสเคเอ 1948 โซเฟีย 0-5
19:00 FK Gigant Saedinie 1 - 2 พีเอฟเค มอนทาน่า 0-0
19:00 FC Sevlievo 1 - 5 สลาเวีย โซเฟีย 1-1
19:00 Yantra Gabrovo 1 - 6 เชอร์โน มอร์วาร์น่า 1-2
21:30 พีริน บลากอเยฟกราด 3 - 4 เบโร่ สตารา ซากอร่า 2-1

โปรแกรมบอล โรมาเนีย คัพ

18:30 ซานมาร์ติน 4 - 3 เอซีเอส โคมูนา รีเซีย 2-3
18:30 CSA Axiopolis 0 - 0 ฟารูล คอนสแตนต้า 0-0
18:30 ซีเอส วิโตรุล แดสตี้ 1 - 1 ลูเซียฟารุล โอราเดีย 1-0
18:30 Husana Husi 1 - 0 ซีเอสเอ็ม โฟกชานี 1-0
18:30 กิโรด้า ซิ กิอาร์มาต้า วิ 3 - 3 เอซีเอส โปลี ทิมิโซเอร่า 1-2
18:30 คอนคอร์เดีย เชียจน่า 1 - 0 ดาเชีย มิโอวินี่ 0-0
18:30 เมต้าล๊อกโลบูส 1 - 1 ปิโตรลูล โปรเอสติ 0-0
18:30 มอสติสที อัลมิว 1 - 2 ดูนาเรีย คาลาราซี 0-1
18:30 เอสอาร์ บราซอฟ 0 - 0 เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ 0-0
18:30 ACS Somuz Falticeni 0 - 4 เชห์ลาอุล ปิเอตรา นีมท์ 0-1
18:30 ดาเลีย ยูนิเรย์ บาลา 1 - 2 กลอเรีย บูซัว 0-1

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย คัพ

19:00 รีดอมเลีย 3 - 2 ทาบอร์เซซานา 0-2
21:00 เอ็นเค บริซิเซ่ 3 - 3 เอ็นเค โอลิมปิจา ลจุบจาน่า 1-1
22:59 เอฟซี โคเปอร์ 1 - 1 เอ็นเค อลูมินิจ 0-1

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย คัพ

19:00 แมควา ซาแบค 1 - 2 เอฟเค เมตาลัค โกร์นจิ มิลาโนวัค 0-0
19:30 Semendrija 1924 1 - 2 ราสนิกีร์ ไนร์ 0-2
19:30 IMT Novi Belgrade 2 - 1 อินดิจา 1-1
19:30 เอฟเค แรด เบลเกรด 0 - 0 โคลูบารา 0-0
19:30 Jaden Svolumenka 0 - 2 วอจโวดิน่า โนวิ แซด 0-0
19:30 Kabel Novi Sad 3 - 4 แรดนิค ซูดูลิซาร์ 3-1
19:30 Radnicki Pirot 0 - 2 โปรเลเตร์ โนวี ซาด 0-0
19:30 มัลโดส ลูการ์นี 3 - 0 ไดนาโม วีรันเจ 2-0
19:30 โบแร็ค คาแค็ก 1 - 3 คูคาริคกิ สตานคอม 1-1
19:30 Susica 0 - 2 เอฟเค สปาร์ตัก ซลาติบอร์โวดา 0-0
19:30 เอฟเค ทราจัล 0 - 2 บัซคา โทโพลา 0-0
19:30 เอฟเค วอซโดวัค 2 - 2 FK Graficar Beograd 0-2
21:00 ปาร์ติซาน เบลเกรด 2 - 0 เอฟเค บัซคา บัซคา ปาลังกา 1-0
22:59 เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า 2 - 1 ราดนิคกี้ 1923 2-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 เอซี คาจานิ 10 - 2 ไมปา 5-1

โปรแกรมบอล สวีเดนดิวิชั่น 1

00:00 แลนด์สโครน่า 1 - 2 ลินโดมี่ จีไอเอฟ 1-1
00:00 ไอเอฟเค ลูเลีย 2 - 1 ทีจี เอสเค 1-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ ลิกา 2

22:00 ราดอมเมียร์ก ราดอม 2 - 0 พุชช่า นิโปโลมิเช่ 2-0
22:40 โกลนิค เลชน่า 2 - 0 อาร์ก้า กดิเนีย 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง)

22:59 เดนมาร์ก(ญ) 4 - 0 อิสราเอล(ญ) 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เบลารุส

19:00 ตอร์ปิโด มินส์ค 2 - 1 สลาเวีย โมซีร์ 1-0

โปรแกรมบอล ลัตเวีย คัพ

17:30 เจลกาว่า 0 - 0 เอฟเค เวนต์สปิลส์ 0-0
18:00 เอฟเค สปาร์ตักส์ เจอร์มาลา 1 - 3 เอฟเฮชเค ไลปายาส เมตาลุร์ก 0-1
21:00 เอฟเค วัลเมียรา 1 - 0 ตูกุมส์-2000 0-0
00:00 ริกาสฟุทโบลา สโกลา 3 - 2 ริก้า เอฟซี 2-1

โปรแกรมบอล

23:30 ทราปานี่ รอ วิโบเนเซ่

โปรแกรมบอล เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2

16:30 เกียวโต แซงก้า 1 - 0 กิระวันสึ คิตะคิวชู 1-0
17:00 โตเกียวเวอร์ดี้ 0 - 0 จูบิโล อิวาตะ 0-0
17:00 มาชิดา เซลเวีย 0 - 0 อวิสปา ฟูกูโอกะ 0-0
17:00 มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค 1 - 1 มอนเตดิโอะ ยามากาตะ 0-0
17:00 มัตซูโมโตะ ยามากะ เอฟซี 1 - 1 โอมิยะ อาร์ดิย่า 0-1
17:00 เธสปา คูซัทสึ 1 - 0 เวนท์ฟอเรท โกฟุ 0-0
17:00 เอฮิเมะเอฟซี 1 - 4 วี-วาเรน นากาซากิ 0-0
17:00 เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา 2 - 0 ซไวเก้น คานาซาวะ เอฟซี 1-0
17:00 อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 1 - 1 ฟาเจียโน โอคายามา 0-0
17:00 รีโนฟา ยามากูชิ 0 - 3 โตกุชิม่า วอร์ทิส 0-2
17:30 โทชิกิ เอสซี 4 - 1 เอฟซี เรียวเคียว 1-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

21:00 อัล ซาเร 1 - 2 อัล วีห์ดัต 1-1
23:30 อัล ไฟซาลี 1 - 1 อัล จาซีรา 0-1

โปรแกรมบอล กาตาร์ ลีก

22:45 อัล-ดูฮาอิล 1 - 3 อัล ซาดด์ 0-2

โปรแกรมบอล ซีเรีย ลีก

18:00 Al-Horiyah 0 - 1 อัล วาห์ดา 0-1
18:00 อัล ฟูโตวา 1 - 1 อัล-โชต้าดามัสกัส 0-0
18:00 ฮัททีน 0 - 2 เทชริน เอสซี 0-0
18:00 อัล จาอิส (SYR) 2 - 1 อัล อิติฮัด 1-0
18:00 อัล คารามาห์ 1 - 0 Ha Ji lage 1-0
18:00 อัล ซาเฮล 1 - 2 อัล วัทบา 0-2
18:00 อัล ทาลิย่า 3 - 3 จาเบิลช 3-2

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก

22:10 ทรานส์ นาร์ว่า 1 - 2 เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์ 0-1

โปรแกรมบอล เปอร์เซีย คัพ

20:00 Rudar Kakanj 1 - 6 โบแรกซ์ บันจา ลูกา 0-2
20:00 เอฟเค ครูปา 2 - 4 เอฟเค ซาราเยโว 0-3
20:00 Rudar Prijedor 0 - 0 เอฟเคสวิเจซด้า 0-0
20:00 เอฟเคทุซลา ซิตี้ 3 - 1 รัดนิก บิเยลจิน่า 1-0
20:00 Villeznevesigne 0 - 2 Klis Buturovic Polje 0-1
20:00 เอฟเค เซลเยซนิการ์ 3 - 0 FK Gorazde 0-0
20:00 เฮชเอสเค ซรินจ์สคิ มอสตาร์ 4 - 0 เอฟเค สลาวิย่า 0-0

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

02:30 ฟิกูเรนเซ่ 2 - 0 ซีอาร์บี แม็คซิโอ 1-0
05:00 คุยอาบา 3 - 3 ปารานา พีอาร์ 1-1
05:00 แซมปายโอ้ คอเรีย 1 - 3 คอนฟิแองก้า 0-2

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 โคดรู โลโซวา 0 - 1 ดาเซีย-บุยอูคานี 0-0
22:00 ซีเอส เปโตรคุบ 2 - 0 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 2-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดปอร์ตีโบ ลาร่า 0 - 0 อคาเดเมี่ย พอร์โต้ คาเบลโล 0-0
07:00 การาโบโบ เอฟซี(N) 0 - 0 แอตเลติโก้ เวเนซุเอลา 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

21:00 ซานติเอโก วันเดอเรอร์ 2 - 1 ซีเอสดี แอนโตฟากาสต้า 1-0
23:30 คอนอูมโบ ยูนิโด 0 - 2 ยูนิเวอร์เซียดัด เดอ คอนเซปซิออน 0-1
02:00 ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี(N) 2 - 2 ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่ 2-0
04:30 ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า 1 - 0 โคเบรซอล 0-0

โปรแกรมบอล คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก

14:55 เอฟซี ไคซิล-ซาร์ เอสเค(N) 1 - 0 เอฟเค ทารัซ 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า

16:00 เลเชีย กอเดนซ์ (เยาวชน) 1 - 2 กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ (เยาวชน) 1-1
16:15 โคโรน่า (เยาวชน) 2 - 0 ซาเกลบี้ ลูบิน (เยาวชน) 1-0
17:00 โปกอน เซซิน (เยาวชน) 2 - 0 คราโคเวีย คราคอฟ(เยาวชน) 1-0
17:00 สลาสค์ วรอคลาวน์ (ยู 21) 5 - 1 ลีเกีย วอร์ซอว์ (เยาวชน) 2-0

โปรแกรมบอล ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1

01:00 เอฟ 91 ดูเดแล็งก์ 3 - 0 แอตเซลล่า 1-0
01:00 ซีเอส เพแทนจ์ 2 - 0 วิคตอเรีย โรสพอร์ท 1-0
01:00 จิวเนสเซ่ 1 - 4 ดิฟเฟอร์เดนเก้ 03 1-3
01:00 เรซซิ่ง ยูเนียน ลักเซมเบิร์ก 0 - 0 Rodange 91 0-0
01:00 FC Wiltz 71 1 - 2 โฟล่า เอสซ์ 0-2
01:00 ยูเอ็นเอ สตาร์สเซน 3 - 2 Hostert 2-0
01:00 แฮม อาร์เอ็ม เบนฟิก้า เอฟซี 0 - 2 US Mondorf-les-Bains 0-2

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:00 โฟลเรียน่า เอฟซี 1 - 0 เซงลีอา แอทเลติค 1-0
22:00 มอลตาเอฟซี 2 - 3 ฮิเบอร์เนียนส์ เอฟซี เปาล่า 2-2
02:15 สเลียม่า วันเดอร์เรอร์ส เอฟซี 1 - 2 กัดจา ยูไนเต็ด 1-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

01:45 คิงสโตเนียน 1 - 0 พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์ 0-0

โปรแกรมบอล เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ

19:30 FC Struga Trim Lum 0 - 0 ราบ็อตนิคกี้ 0-0
19:30 เบรกัลนิก้า สติป 0 - 1 Belasica Strumica 0-0
19:30 เอฟเค โคซุส 1 - 3 ซิเล็กส์ 0-2
19:30 เรโนวา 2 - 2 เปลิสเตอร์ 0-1
19:30 มาเคโดนิจา กอร์ช เปตรอฟ 6 - 0 คาเมนิคา-ซาซ่า 3-0
19:30 อคาเดมี่ ปานเดฟ 1 - 0 เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่ 0-0
19:30 เอฟเค ชคูปิ 5 - 0 Pehchevo 4-0
19:30 เอฟเค สเกนดิจา 79 1 - 0 เอฟเค รินิจา กอสติวาร์ 1-0

โปรแกรมบอล หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin

00:30 เคไอ แคร๊กสวิก 1 - 1 บี 36 ทอร์ชาฟน์ 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

01:00 บาร์เซโลน่า(ฟุตซอล) 2 - 3 อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล) 0-1
01:30 บูเรลา(ฟุตซอล) 5 - 5 ซาลา 10 ซาราโกซา(ฟุตซอล) 4-1
02:00 เพนิสโคลา(ฟุตซอล) 3 - 3 คอร์โดบา(ฟุตซอล) 1-1
02:30 แอนติเครา(ฟุตซอล) 3 - 4 Vaidepenas Futsal 2-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

23:30 นอร์สแตน (ยู 19) 4 - 4 ลีน ฟุตบอล(ยู19) 0-1
01:00 Sverresborg U19 3 - 8 โรเซนบอร์ก (ยู 19) 1-4
01:00 Tiller IL U19 5 - 3 เรนเฮล์มไอเอล(ยู 19) 1-2
01:00 Verdal U19 7 - 3 เบ็ลเซิน (ยู 19) 3-3

โปรแกรมบอล โคลอมเบีย โคปา คัพ

03:00 จากูวาเรส เดอ คอร์โดบา 0 - 1 เดปอร์เตส ควินดิโอ 0-0
03:00 เดปอร์ติโว เปไรร่า 1 - 0 Expreso Rojo 0-0
06:00 ลา อีคูดัด 1 - 2 คูคูต้า เดปอร์ติโว่ 0-1

โปรแกรมบอล มอนเตเนโกร คัพ

19:00 เอฟเค การ์เบจ 0 - 4 Arsenal Tivat 0-2
19:00 โบเคลจ์ โคเตอร์ 3 - 0 เคโอเอ็ม พ๊อดโกริซา 0-0
19:00 โอเอฟเคเปโตรวัค 1 - 5 Decic Tuzi 0-2
19:00 เอฟเคบูดุ๊กโน๊ตปอสโกริก้า 3 - 1 เอฟเครูดาร์ 2-0
20:00 เอฟเคซูตเยสก้านิคซิค 3 - 0 Jedinstvo Bijelo Polje 2-0
21:00 เอฟเคเซต้า 8 - 0 FK Ibar Rozaje 5-0
22:00 เอฟเค พ๊อดโกริซา 2 - 0 Jezero Plav 0-0
22:59 เอฟเค เอสคลาส ดานิโลการ์ด 3 - 0 โอเอฟเค พอดโกริก้า 3-0

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย คัพ

19:00 Pohja Sakala รอ เอฟซี ฟลอร่า ทาลลินน์
22:59 Kompanii Marjamaa 0 - 15 ทาร์ตู เจเค มัก 0-6
22:59 Parnu Sadam รอ คอนทรา-จาร์วี เจเค จาร์วี
23:30 Tallinna FC Ararat TTU 0 - 3 เลวาเดีย ทัลลินน์ 0-1

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

00:00 อุนเตอร์ฮัคกิ้ง 0 - 1 เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 0-1
00:00 ทีเอสวี 1860 มิวนิค 1 - 2 ซาบรุคเค่น 0-2
00:00 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 3 - 2 บาเยิร์นมิวนิค (เยาวชน) 3-1
00:00 ไกเซอร์สเลาเทิร์น 1 - 1 อิงโกลสตัดท์ 1-0
00:00 เฮลเลนเชอร์ เอฟซี 4 - 1 เอสวี เม็พเพ่น 2-1

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

21:45 Al Sahel 0 - 0 อัล บูกาย์รียาห์ 0-0
21:45 อัล คาลีจ 1 - 0 อัล ทาย 1-0
21:55 อัล-โชอาลาห์ 0 - 1 อัล-ราเบีย จิดดาห์ 0-0
22:05 อัล-ไฟฮา 3 - 1 อัล-โนจูม 2-1
22:15 นาจราน 1 - 3 อัล-จาบาลีน 0-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:00 ปัคตากอร์ 2 - 0 ซอกเดียน่า จิซาค 1-0
20:00 นาซาฟ การ์ชิ 2 - 0 โอทีเอ็มเค อัลมาลิค 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

09:05 แทมปิโก มาเดโร 1 - 2 Cocodrilos de Tabasco FC 1-1
05:00 ตลัซกาลาเอฟซี 2 - 1 ซีมาร์โรเนส เด โซโนรา 0-0
07:05 ยูนิเวอร์ซิดาด กัวดาลาจาร่า 0 - 1 ไพโอนีรอส เด แคนคูน 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก ยูเครน

18:30 Polissya Zhytomyr 2 - 0 ครีมิน ครีเม็นชุก 1-0
19:00 โอโบโลน เคียฟ 1 - 0 Ahrobiznes TSK Romny 1-0
19:00 ปรีคาร์พัทยา อิวาโน ฟรานเคียส 2 - 1 เนวา เทอร์โนพิล 1-0
19:00 คริสตัล 1 - 3 เฮอร์กี้-สปอร์ท 1-1
19:00 เอ็มเอฟเค มิคโคเวีย(N) 0 - 0 เวเลซ 0-0
19:00 Vpk Agro Magdalinovka 0 - 2 เชอร์โนโมเร็ตส์ โอเดสซ่า 0-1
20:00 Alians Lypova Dolyna 0 - 2 โวลิน ลุตส์ค 0-1
21:00 เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ 2 - 1 เอฟซี อเวนฮาร์ด ครามาทรอส์ค 0-0

โปรแกรมบอล ไซปรัส ดิวิชั่น 2

19:30 Asil Lysi 1 - 1 โอโมเนีย อราดิปปู 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Cearense Division 1

07:30 ฟอร์ตาเลซ่า 1 - 0 ซิเอร่า 0-0

โปรแกรมบอล มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1

01:30 มการ์ยูไนเต็ด เอฟซี (ญ) 5 - 0 Martal Method (W) 3-0

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 โคร์มิ เอฟซี 2 - 2 สวีอิยูไนเต็ด 2-1
02:15 เซนต์ แอนดรู 3 - 1 เซนต์.จอร์จ 0-1
02:15 Naxxar Lions 1 - 2 ซาน กวานน์ เอฟซี 0-2

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกา Pershaya

18:00 นาฟตานนาวาโปลัตสค์ 2 - 1 อาร์เซน่อล เดอร์ซินสค์ 2-1
19:30 เอฟเค ออร์ชา 1 - 3 เอฟซี สโลนิม 2017 1-2

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:00 โกลด์ โคสต์ ยูไนเต็ด 1 - 2 โกลด์ โคสต์ ไนท์ 0-1
16:30 บริสแบน ซิตี้ 0 - 1 เพนินซูล่า เพาเวอร์ 0-1

โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

17:00 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 5 - 0 อรักวี ดูเชติ 3-0
17:00 เอฟซี เมรานี มาร์ทวิลี่ 5 - 2 เอฟซี เชอวาร์เดนิ 5-0

โปรแกรมบอล สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ

22:59 วิลลารูเบีย ซีเอฟ 0 - 1 ยูซีเอเอ็ม มูร์เซีย 0-0
01:00 ยูดี เมลิลล่า 2 - 2 ซาลามังก้า 2-2
01:00 SD Balmaseda FC 0 - 2 ซีดี โตรเปโซน 0-1
01:00 CS Puertollano 5 - 2 Torredonjimeno 1-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1

17:00 อิสทิคอล เฟอกาน่า 1 - 2 ไดนาโม ซามาร์คาด 1-1

โปรแกรมบอล ENG SD1

01:30 Larkhall Athletic 1 - 3 AFC Totton 1-1
01:30 พอลตัน โรเวอร์ 0 - 1 เอเวสแฮม 0-0
01:30 Slimbridge AFC 4 - 2 Melksham Town 2-1

โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:00 Huda Hue 1 - 1 ดั๊ก ลั๊ก 0-1
15:30 ด่งท้าป 1 - 0 เกิ่น เทอ เอฟซี 0-0
17:00 ด่องตัมลองอัน 3 - 1 เทย์นินห์ 1-0

โปรแกรมบอล จแปนลีก ดิวิชั่น 3

17:00 คาเตอเลอร์ โตยามา 1 - 1 วานราอูเร่ ฮาชิโนะเฮ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล BRA D4

01:00 Ibis SC 1 - 2 อเมริกา พีอี 1-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

20:00 อเมริกา-อาร์เจ(ยู 20) 2 - 1 บันกู (ยู 20) 0-1
20:00 ฟลูมิเนนเซ อาร์เจ (เยาวชน) 1 - 1 โนว่า อีกูอาคุ (ยู 20) 0-0
20:00 มาดูเดดา(เยาวชน) 2 - 0 โปร์ตูเกซา อาร์เจ ยู 20 1-0
21:00 ซีอาร์ ฟลาเมงโก อาร์เจ (เยาวชน) 6 - 1 เบาวิสต้าอาร์เจ(เยาวชน) 2-0
01:00 โบตาโฟโก้ อาร์เจ(ยู 20) 4 - 0 คาโบเฟรนเซ่(ยู 20) 1-0
01:00 เรเซนเด้ อาร์เจ (ยู 20) 8 - 0 ไฟร์เบอร์กูเอนเซ่อาร์เจ(ยู20) 4-0

โปรแกรมบอล ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก

21:00 CA Juventus (w) 1 - 3 เซา โชเซ โดสคัมโปส (ญ) 0-2
00:00 Nacional SP (W) 0 - 2 ตอบาเต้ ( ญ ) 0-1

โปรแกรมบอล เวียดนาม Second Division

14:50 คองเอ็น เนนเดน เอฟซี 4 - 0 Trieu Minh 2-0
14:50 TP Ho Chi Minh II 0 - 4 เจีย ดินห์ 0-2
14:50 ลัม ด่อง 0 - 4 กอน ตูม 0-1
14:50 หวิง ลอง 2 - 0 บินห์ ทวน 1-0
15:30 Phu Dong FC 1 - 3 พีวีเอฟ เวียดนาม 0-1
16:00 Tuan Tu Phu Tho 1 - 0 นาม ดินห์ เอฟซี 2 1-0
16:20 ดง หน่าย เอฟซี 1 - 3 เตวียนกวาง 0-1

โปรแกรมบอล เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี

03:00 CDS Santa Rita 3 - 1 กัวเลซีโอเอสซี 1-0
03:00 9 de Octubre 1 - 0 เดปอร์ติโบ กีโต้ 0-0
04:00 Club Atletico Porteno รอ มอนต้า เอฟซี
04:00 Chacaritas SC รอ 9 de Octubre
04:00 เฟอร์ซา อมาริลลา รอ CDS Santa Rita
05:00 Club Atletico Porteno 0 - 0 เฟอร์ซา อมาริลลา 0-0

โปรแกรมบอล ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก

20:00 บอร์กโดซ์(ยู 19) รอ เลอ ม็องส์(ยู19)

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

23:30 แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน) 4 - 1 โอเบิร์นนูแลนด์ 4-0
00:00 ทีเอสจี บาลินเก้น 2 - 1 บาเยิร์น อัลเซนัว 2-0
00:00 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) 2 - 0 ไอน์ทรัค สเต็ดทาลเลนดรอฟ์ 1-0
00:00 รอท-ไวส์ โคเบลนซ์ 0 - 2 เอฟเคเพอร์มาเซ่นส์ 0-2
00:00 ทีเอสวี ชไตน์บัค 2 - 4 เอสซี ไฟร์บวร์ก (เยาวชน) 0-2
00:00 วีเอฟเอล โวล์ฟสบวร์ก (เยาวชน) 1 - 3 บีเอสวี เรห์เด้น 0-2
00:30 ร็อต-ไวน์ อาห์เล่น 2 - 2 วีกเบอร์ก บีค 2-2
00:30 ฟอร์ทูน่า โคโลญจน์ 4 - 1 บอนเนอร์ 2-1
00:30 ร็อต-ไวน์ โอเบอร์เฮาเซ่น 3 - 1 สปอร์ตฟรุนเด้ ลอตเต้ 1-0
00:30 พรูเบน มุนสเตอร์ 2 - 1 ไวเด้นบรูค 2-1
00:30 ชาลเก้ 04 (เยาวชน) 3 - 0 โคโลญจน์ (เยาวชน) 3-0

โปรแกรมบอล Greece Divison C

20:00 Aris Rethymnou 0 - 1 Poros 0-0
20:00 Atsalenios 1 - 3 AO Damastas 1-1
20:00 Atromitos Palamas 1 - 1 อนาเกนนิซี่ คาร์ดิช 1-0
20:00 Anagennisi Thalassias 0 - 3 Pandramaikos 0-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

15:30 WSG Swarovski Tirol B รอ Worgl Obi SV
21:30 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ รอ เวียนเนอร์ เอสซี
22:00 เอฟซี เวคเกอร์ อินส์บรุค รอ เอสวีจี ไรชีเนา
01:45 เทรควอลเดอร์ แอดมิร่า (เยาวชน) 2 - 0 Karabakh Vienna 2-0

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

18:00 กูมัสฮาเนสสปอร์ 1 - 5 ซานคักเทเป เอฟเค 0-4
18:00 ซานลิอูร์ฟาสปอร์ 0 - 2 Hekimoglu Trabzon 0-1
18:00 โครัม เอฟเค 4 - 0 นีเด อนาโดลู เอฟเค 1-0
18:00 ฮาเซทเทเป้ เอสเค 3 - 3 คาห์รามานมาราสส์สปอร์ 2-3
18:00 ยูทัส ยูแซกสปอร์ 1 - 3 24 Erzincanspor 0-0
18:00 ซองกุลดัค 0 - 1 อาเหม็ดสปอร์ 0-0
18:00 มานิซ่า บูยักเซเฮอ เบเลดิเยสปอร์ 1 - 1 เออร์กินิ วิไลมิซิ 0-1
18:00 ชีวาส เบเลดิเยสปอร์ 4 - 1 คาร์เดเมียร์ คาราบุคสปอร์ 0-1
18:00 บาสเก็นท์ อคาเดมี่ เอฟเค 0 - 3 อียูบสปอร์ 0-1
18:00 เซริก เบเลดิเยสปอร์ 2 - 0 ตูร์กัสลูสปอร์ 1-0
18:00 โบดรุมสปอร์ 0 - 0 เคอร์คลาเรลีสปอร์ 0-0
18:00 Bursa Niluferspor AS 0 - 1 เบเลดิเย แวนสปอร์ 0-0
18:00 เพนดิคสปอร์ 1 - 1 อนาโดลู เซลคอคลุสปอร์ 0-0
18:00 ซาคาร์ยาสปอร์ 2 - 1 พาซาสปอร์ 1-0
22:59 โคแคลิสปอร์ 1 - 0 อินโกลสปอร์ 0-0

โปรแกรมบอล ตุรกี 3. ลัก บี

18:00 Agri 1970 Spor รอ โตคัตสปอร์
18:00 Carsambaspor รอ Arhavispor
18:30 Karaman Belediyespor รอ Ceyhanspor
18:30 ยิมปา ยอซกัตสปอร์ รอ Mardin BB
19:00 Sanger รอ Halide Edip Adivarspor
19:00 Darica Genclerbirligi รอ Erzin Belediyespor

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:30 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์(ญ) 9 - 0 เมอร์ตัน เบย์ ยูไนเต็ด(ญ) 2-0

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

22:00 ออร์แลนโด ซิตี้ (ยู 23) 1 - 3 ริชมอนด์ คิกเกอร์ 1-1
06:00 Tormenta FC 4 - 0 New England Revolution B 3-0
07:00 ฟอร์วาร์ด แมดิสัน เอฟซี 0 - 1 นอร์ทเท็กซัสเอสซี 0-0

โปรแกรมบอล ภูฏาน Thimphu League

18:00 ดรุกสตาร์ เอฟซี 0 - 1 ทิมพูซิตี้ 0-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Regional Cup

20:15 KS Energia Kozienice 0 - 0 KS Warka 0-0

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

20:30 Potencia 3 - 1 Los Halcones 2-0
01:30 มิรามาร์ เควสท์ เอฟซี รอ บาซาเนซ
01:30 ซาลุส 1 - 1 Canadian SC 0-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 Pato 2 - 0 ทีเคที 0-0

โปรแกรมบอล ไทยลีกดิวิชั่น 2

15:45 ACDC FC 2 - 1 Banbueng FC 1-1
15:45 กบินทร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 พัทยาดิสคอฟเวอรี่ยูไนเต็ด เอฟซี 0-0
15:45 เกาะกวาง 4 - 2 กองเรือยุทธการ 2-0
15:45 มหาสารคาม ยูไนเต็ด เอฟซี 2 - 1 ขอนแก่น มอดินแดง เอฟซี 0-0
15:45 เมืองเลย ยูไนเต็ด 0 - 2 Udon United 0-1
15:45 เมืองกาญจน์ยูไนเต็ด 7 - 0 สระบุรี เอฟซี 5-0
15:45 ระยอง ยูไนเต็ด 4 - 2 สระแก้ว ซิตี้ 2-1
15:45 Thonburi United FC 5 - 1 ทหารบก เอฟซี 2-0
15:45 กาญจนพัฒน์ กรุ๊ป 0 - 6 อ่างทอง เอฟซี 0-3
15:45 Northern Tak United 1 - 2 น่าน เอฟซี 0-0
16:00 อัสสัมชัญ ธนบุรี 0 - 0 พระนครศรีอยุธยา 0-0
16:00 บางกอก เอฟซี รอ Muangnont Bankunmae FC
16:00 จามจุรี ยูไนเต็ด เอฟซี 5 - 0 Phram Bangkok FC 1-0
16:00 เกร็กคู สายไหม ยูไนเต็ด 1 - 2 มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต 0-2
16:00 หัวหิน ซิตี้ 1 - 1 สถาบันการพลศึกษา วิทยาเขตสมุทรสาคร 1-0
16:00 Inter Bangkok 1 - 2 สยาม เอฟซี 0-1
16:00 Ubon Krua Napas FC 1 - 1 ยโสธรเอฟซี 0-0
16:00 แอร์ฟอร์ซ เอฟซี 3 - 1 สมุทรปราการเอฟซี 2-1
16:00 สุรินทร์ โขงชีมูล 4 - 2 นครราชสีมา เอฟซี 2-0
16:00 Muangnont Bankunmae FC 1 - 0 บางกอก เอฟซี 0-0
18:00 ลำพูน วอร์ริเออร์ 1 - 0 สี่แควเอฟซี 1-0
18:00 Nonthaburi United 0 - 1 มหาวิทยาลัยนอร์ทกรุงเทพ 0-0
18:30 ฉะเชิงเทรา 2 - 1 บ้านค่าย ยูไนเต็ด 2-0

โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

16:30 Capalaba Bulldogs U20 0 - 6 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20) 0-4

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

23:15 SV Dellach Gail 2 - 0 วีเอสที โฟลเคอร์มาร์คท์ 1-0
00:00 เฟริส เวียนนา 1894 7 - 0 เอเอสวี 13 เวียนนา 1-0

โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 ตานาบี เอสพี 1 - 0 แอตเลติโก้ อาราคาทูบ้า 0-0
01:00 Assisense SP 0 - 1 ทูป้า เอสพี เนลสัน ซูเบริบส์ 0-1
01:00 GD Saocarlense 1 - 2 Francana 0-0
01:00 ริโอ บรานโก้เอสพี 0 - 0 อินดิเพนเดนเต้ เอฟซี ลีเมย์รา 0-0
01:00 Uniao Barbarense FC 0 - 1 อีโลสปอร์ต คาเปา โบนิโต้ 0-0
01:00 XV de Jau 3 - 1 Matonense SP 2-0
02:00 โอสวัลโด้ครูซ/เอสพี 0 - 2 Santacruzense SP 0-0

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Div.4

18:00 ลีเกีย วอร์ซอว์ บี 0 - 1 เคเอส ลีไกโอโนเวีย ลิไกโอโนโว 0-1
19:30 ควาแรค ทาร์นอฟสกี้ โกรี 3 - 1 Polonia Nysa 2-1
20:30 Jarota Jarocin 3 - 3 โปกอน เซซิน 2 1-1
22:00 เอลเลน่า โตรัน 1 - 2 KP Starogard Gdanski 1-1
22:59 Ruch Wysokie Mazowieckie 1 - 2 RKS Radomsko 0-0
22:59 รุช ซอร์ซอฟ 4 - 0 ซาเกลบี้ ลูบิน บี 1-0

โปรแกรมบอล สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น

01:00 Koniz 0 - 1 Bavois 0-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

00:00 FSV Fernwald 5 - 2 วอล์ดเกอเมส 3-0
00:00 Rot-Weiss Walldorf 4 - 2 VfB Ginsheim 1-1
00:00 SG Barockstadt 3 - 0 Buchonia Flieden 1-0
00:00 SV Neuhof 1910 0 - 3 เอฟซี ฮาเนา 93 0-2
00:00 Turk Gucu Friedberg 6 - 0 TuS Dietkirchen 3-0
00:30 บาด วิลเบล 2 - 0 FC 1906 Erlensee 1-0
00:30 Rot-Weiss Hadamar 2 - 0 FC Eddersheim 0-0
00:30 เรติงเกน เอสวี 3 - 0 เอสเอสวีจี เวลเบิร์ต 1-0
00:30 เอสซี เฟลเบิร์ท 4 - 0 จาห์น เฮียร์เฟลด์ 1-0
00:30 เอสเอฟ บาอัมเบิร์ก 2 - 3 Sterkrade 0-3
00:30 Heeslinger SC 2 - 0 SC Spelle-Venhaus 1-0
00:30 Strausberg 3 - 1 แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ 1-1
00:30 ตูรู ดุซเซลดอร์ฟ 1 - 0 FC Monchengladbach 1894 0-0
01:00 SV Zeilsheim 1 - 3 เอสซี เฮซเซ่น เดรอิช 1-0
01:00 สปอร์ตฟรุนเด้ เนียเดอร์เวนิเกิร์น 5 - 1 โครเนนเบอร์เกอร์ เอสซี 0-0

โปรแกรมบอล ชิลี Primera D

01:30 ดี.คอนเซ็ป 0 - 1 ลิน่าเรส ยูนิโด 0-0

โปรแกรมบอล คอสตาริกา 2.Liga

03:00 Puerto Golfito 1 - 1 ซีดี บาริโอเม็กซิโก 0-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

18:00 วีแกน (ยู 23) 3 - 0 ชาร์ลตัน แอธเลติก (ยู 23) 2-0
19:00 ครูว์อเล็กซานดร้า(ยู 23) 4 - 1 ควีนส์ปาร์คเรนเจอร์ส(ยู 23) 2-1

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 2nd Division

21:00 ESMTK U19 1 - 2 Esztergom U19 0-2
21:00 Ikarus BSE U19 3 - 4 Rakosmenti KSK U19 2-0

โปรแกรมบอล อิตาลี Serie D

20:00 คาสโตรวิลลารี่ 1 - 1 Santa Maria 1-0
20:00 เบลลูโน 0 - 0 จีเอสดี แอมโบรเซียนา 0-0
20:00 เอเอสคาซาเล่คาลซิโอ 0 - 1 กอซซาโน่ 0-0
20:00 เคียรี่ 0 - 0 เลคนาโน 0-0
20:00 โนเซริน่า 2 - 0 ซาสซาริ ตอร์เรส 2-0
20:00 เมซโซลาร่า 3 - 3 Ghivizzano 1-1

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Amateur cup

00:00 เอลเอซี อินเตอร์ 0 - 1 Nussdorfer AC 0-1
00:30 Helfort 15 5 - 1 SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 2-0

โปรแกรมบอล อาเซอร์ไบจาน Division 2

16:00 คาราบัค 2 0 - 2 ตูราน โตวูซ 0-0
16:00 ซัมกายิต เอฟเค 2 0 - 1 เอฟเคคาปาร์สคันก่า 0-0
17:00 คาราบาจโลคบาตัน 0 - 1 เคชล่าเอฟเค 2 0-1

โปรแกรมบอล เบลารุสลีกสำรอง

17:00 ดินาโม เบรสต์(สำรอง) 2 - 0 เอฟซี สลุตสค์(สำรอง) 0-0

โปรแกรมบอล San Marino cup

01:45 เอสพี โดมัญญาโน 0 - 2 เอซียูเวเนส โดกาน่า 0-2
01:45 Fiorentino 3 - 1 SC Faetano 2-0
01:45 Cailungo 2 - 1 เอสพี คอสมอส 0-1
01:45 เอสพี ลา ฟิโอริต้า 1 - 1 เอสพี ลิเบอร์ตาส 1-0
01:45 ทรี ฟิโอริ 2 - 0 S.S Pennarossa 1-0

โปรแกรมบอล

17:00 อาริส เทสซาโลนิกิ (ยู 19) 6 - 0 พาส เจียนนิน่า (ยู 19) 0-0

โปรแกรมบอล

01:00 กัวร์รานี่ เอ็มจี 1 - 4 Athletic Club MG 1-1
01:30 นาซีอองนัลเอซี เอ็มจี 1 - 2 EC Mamore MG 1-0
05:00 CA Serranense 0 - 1 ซีเอพี อูเบอร์ลันเดีย 0-0

โปรแกรมบอล

19:00 KF Ballkani 2 - 0 เอฟเค ดริต้า 1-0
19:00 เคเอฟ เฟโรนิเคลิ 1 - 2 พริสตีนา 0-1
19:00 KF Gunilla Hei 0 - 0 เคเอฟ เทรปคา 89 0-0

โปรแกรมบอล Columbia women

03:00 อินดิเพนเดียนเต้ ซานตา เฟ่ (ญ) 3 - 2 มิลเลียนนาริออส (ญ) 1-0

โปรแกรมบอล

01:00 อีซี เปโลตัส อาร์เอส 1 - 1 แอตเลติโก้ ทูบาเรา เอสซี 1-0
01:30 คอรูริเป้ เอไอ 0 - 2 เซ็นทรัลเอสซี 0-0
02:00 เฟรย์ ปัวลิสตาโน่ 0 - 1 เอบีซี อาร์เอ็น 0-0
02:00 อปาเรซิเดนเซ จีโอ 4 - 0 ยูนิเอา รอนโดโนโพลิส เอ็มที 0-0
02:00 ทูพีนัมบัส 1 - 2 Atletico Alagoinhas 0-2
03:30 แกลเวซ เอซี 3 - 1 Ji-Parana FC 1-1
04:00 เฟอร์โรเวียเรีย เอสพี 3 - 0 บันกู 2-0
05:00 บาเฮีย เด เฟียร่า บีเอ 0 - 1 เอสอี ตู กาม่า 0-1
06:00 อเมริกา นาตาล อาร์เอ็น 4 - 1 Atletico Cajazeirense PB 1-1
06:00 แคมพิเนสเซ่ พีบี 4 - 1 โกลโบ 3-0
06:00 จอยวิลล์ เอสเซ 2 - 1 เซา คาเอตาโน่ 2-0
07:00 ฟาส คลับ (สมัครเล่น) 1 - 0 อัตเลติโก อาเครียโน่ 1-0

โปรแกรมบอล Brazil L

01:00 ดูคูว์ เดอ คาเซียส์ 0 - 1 แซมปายโอ้ คอร์เรีย อาร์เจ 0-0
01:00 โนว่า อีกูอาคุ 2 - 0 กอนกาเลนส์ 0-0

โปรแกรมบอล

04:00 เอสซี คอรินเทียนส์ เปาลิสตา(ญ) 3 - 1 ซานโตส (ญ) 2-1

โปรแกรมบอล

15:30 South Hobart (w) 0 - 1 Clarence Zebras (W) 0-0
15:30 Kingborough Lions (w) 1 - 10 Olympia FC Warriors (w) 0-5

โปรแกรมบอล

09:15 ซีดี ฟาส(N) 1 - 1 มานากัว เอฟซี 1-0
07:00 ซีเอ อินเดเพนเดียนเต้ ลา ชอร์เรร่า 0 - 0 แอนติกา จีเอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล

18:00 นากาเวิลด์ เอฟซี 0 - 0 พนมเปญ เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล

19:30 Agios Ierotheos 3 - 1 AO Peristeriou 2-1
20:00 Neoi Drapetsonas 0 - 3 AE Haravgi Asteras 0-0

โปรแกรมบอล

01:15 Penistone Church 0 - 3 Liversedge 0-1
01:30 Northallerton Town 2 - 2 เวสต์ โอ๊คแลนด์ ทาวน์ 2-0
01:45 Albion Sports 0 - 3 Hemsworth Miners Welfare 0-1
01:45 นอร์ธวิช วิคตอเรีย 2 - 1 เออร์ลัม 1-0
01:45 วินส์ฟอร์ดยูไนเต็ด 1 - 1 Rylands 1-0

โปรแกรมบอล

23:30 เอซีเอส เคซาร์ 0 - 0 ASC Police 0-0
02:05 ASC Snim 2 - 0 ASC Tidjikja 1-0
04:40 King Nouakchott 4 - 1 เอเอสซี เคเดีย 1-0

โปรแกรมบอล

16:00 เชียงรายล้านนา 0 - 0 กำแพงเพชร 0-0
16:00 สุราษฎร์ธานี เอฟซี 1 - 0 พัทลุง เอฟซี 1-0

โปรแกรมบอล

01:00 อาไว (เยาวชน) 1 - 1 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ ( เยาวชน) 1-1
01:00 บรากันติโน้เอสพี (เยาวชน) 2 - 4 อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน) 1-1
01:00 กอริติบ้า พีอาร์ (เยาวชน) 1 - 1 เซาเปาโล(เยาวชน) 0-1
01:00 อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส ( เยาวชน) 3 - 0 แกลเวซ ( เยาวชน) 2-0
01:00 ซิเอร่า(เยาวชน) 1 - 2 บาเฮีย (เยาวชน) 0-1
01:00 Bragantino PA U20 รอ อัตเลติโก มิไนโร่ (เยาวชน)
02:00 ลอนดริน่า อีซี (เยาวชน) 2 - 2 พัลไมรัส (เยาวชน) 1-0

โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

23:30 FV Biesingen 1 - 2 SV Bildstock 0-1
00:00 SC Charlottenburg 2 - 8 แบร์ลิเนอร์ เอสซี 1-4
00:00 Wittenauer SC Concordia 3 - 3 FC Wilmersdorf 1-3

โปรแกรมบอล

01:00 Fortaleza U23 2 - 2 Sampaio Correa MA U23 1-2

โปรแกรมบอล

18:00 Verbajo B 2 - 0 ยาชโนบอด 1-0

โปรแกรมบอล

20:15 NK Mladost Petrinja 1 - 2 DUGO SELO 1-1
20:30 NK Zrinski Jurjevac 1 - 1 Slavonija Pozega 1-0

โปรแกรมบอล

20:30 Blessing FC 0 - 0 SM Sanga Balende 0-0

โปรแกรมบอล เติร์กเมนิสถาน

18:00 เอฟซี แอลติน แอสเซร์ 7 - 1 เอชทีทียู อาชกาบัต 3-0
18:00 FC MERW 2 - 0 Nebitci 1-0
18:00 เอฟซี อาฮาล 1 - 1 Energetik Mary 1-0
18:15 Sagadam FK 0 - 0 Kopetdag Asgabat 0-0

โปรแกรมบอล

02:00 B68 Toftir II 2 - 1 สกาลา ไอเอฟ 2 1-1

โปรแกรมบอล

12:00 Honiara City FC 1 - 4 ซาโลมอน วอร์ริเออร์ส เอฟซี 1-3

โปรแกรมบอล

16:00 สเปเซีย(เยาวชน) 1 - 1 โฟรซิโนเน่(เยาวชน) 1-0
19:30 คิเอโว่(เยาวชน) 6 - 1 เวเนเซีย เอฟซี (เยาวชน) 2-0

โปรแกรมบอล 21/10/2563



โปรแกรมบอลBRA D4, Brazil L, Columbia women, ENG SD1, Greece Divison C, San Marino cup, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร คัพ, กรีซ เนชั่นแนล A, กาตาร์ ลีก, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, คอสตาริกา 2.Liga, คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โคลอมเบีย โคปา คัพ, จแปนลีก ดิวิชั่น 3, จอร์เจีย ดิวิชั่น, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 1, เจแปน เจ-ลีก ดิวิชั่น. 2, ชิลี Primera D, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซีเรีย ลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย คัพ, ไซปรัส คัพ, ไซปรัส ดิวิชั่น 1, ไซปรัส ดิวิชั่น 2, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี 3. ลัก บี, ตุรกี คัพ, ตุรกี ลีก 2, เติร์กเมนิสถาน, ไทยลีกดิวิชั่น 2, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล Campeonato Cearense Division 1, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิล ซีรี่ เอ, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บัลแกเรีย คัพ, บุนเดสลีก้า 2 เยอรมัน, เบลารุสลีกสำรอง, เบลารุสลีกา Pershaya, ประเทศเยอรมนี Landespokal, เปอร์เซีย คัพ, โปรตุเกส คัพ, โปแลนด์ Div.4, โปแลนด์ Regional Cup, โปแลนด์ มัวดา แอ็กแทร็กลาซ่า, โปแลนด์ ลิกา 2, โปแลนด์ แอ็กแทร็กลาซ่า, ฝรั่งเศส ฟุตบอลเยาวชน U19 ลีก, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก เบลารุส, พรีเมียร์ลีก ยูเครน, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, ฟุตบอลชิงแชมป์แห่งชาติยุโรป(หญิง), ฟุตบอลหญิง บราซิล พอลลิสต้า ลีก, ภูฏาน Thimphu League, มอนเตเนโกร คัพ, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, รัสเซีย คัพ, โรมาเนีย คัพ, ลักเซมเบิร์ก ดิวิชั่น 1, ลัตเวีย คัพ, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนาม Second Division, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สเปน เฟ็ดเดอร์เรชั่น คัพ, สเปน ลาลีกา 2, สโลวาเกีย คัพ, สโลวีเนีย คัพ, สวิตเซอร์ 1.Liga โปรโมชั่น, สวีเดน คัพ, สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น, สวีเดนดิวิชั่น 1, หมู่เกาะแฟโร Formuladeildin, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Amateur cup, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อาเซอร์ไบจาน Division 2, อิตาลี C1A, อิตาลี Serie D, อิตาลี เซเรีย บี, อุซเบกิสถาน ดิวิชั่น 1, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, อุรุกวัยกันดา, เอกวาดอร์ แคมเปียนนาโต เซเรีย บี, เอฟวายอาร์ มาซิโดเนีย คัพ, เอสโตเนีย คัพ, เอสโตเนีย แชมป์เปียนส์ ลีก, ฮอลแลนด์ เอร์ดิวิชั่น, ฮังการี U19 2nd Division, ฮังการี คัพ,