บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 5627 ครั้ง

โปรแกรมบอล 20/10/2563

โปรแกรมบอล ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก

23:45 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1 - 1 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 1-0
23:45 เอ็นเอซี เบรด้า 0 - 4 เอสซี คัมบูร์ 0-1
02:00 เอฟซี ออสส์ 2 - 0 เดน บอสช์ 1-0

โปรแกรมบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

07:55 แนชวิลล์ เอฟซี 3 - 0 เอฟซี ดัลลัส 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์

01:00 อเบอร์ดีน 4 - 2 ฮามิลตัน อคาเดมิคัล 4-1

โปรแกรมบอล อังกฤษ ดิวิชั่น 2

00:00 เชลแน่ม ทาวน์ 1 - 0 สคันธอร์ป ยูไนเต็ด 1-0
00:30 มอร์แคมบ์ 1 - 1 แมนส์ฟิลด์ ทาวน์ 1-1
01:00 สตีฟเนจ โบโรห์ 0 - 1 นิวพอร์ต เคาน์ตี้ 0-1
01:00 เอ็กซ์เซเตอร์ ซิตี้ 2 - 1 คราวเลย์ ทาวน์ 0-1
01:00 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด 1 - 0 ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส 1-0
01:00 เคมบริดจ์ ยูไนเต็ด 3 - 1 พอร์ทเวล 1-1
01:00 บาร์โรว์ 3 - 3 โบลตัน วอนเดอเรอส์ 3-2
01:00 ทรานเมียร์ โรเวอร์ 0 - 1 เลย์ตัน โอเรียนท์ 0-0
01:00 โอลด์แฮม แอทเลติก 1 - 1 คาร์ไลล์ยูไนเต็ด 0-0
01:45 กริมสบี้ ทาวน์ 1 - 2 ฮาโรเกต ทาวน์ 1-2
01:45 ซอลฟอร์ด ซิตี้ 3 - 0 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด 1-0
01:45 แบรดฟอร์ด ซิตี้ 1 - 1 วอลซอลล์ 0-1

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

01:45 ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ 1 - 0 ดาร์บี้ เค้าท์ตี้ 0-0
01:45 มิลล์วอลล์ 2 - 0 ลูตัน ทาวน์ 1-0
01:45 โคเวนทรี ซิตี้ 1 - 1 สวอนซี ซิตี้ 1-1
01:45 นอริช ซิตี้ 1 - 0 เบอร์มิงแฮม ซิตี้ 0-0
01:45 บริสตอล ซิตี้ 0 - 1 มิดเดิลสโบรห์ 0-0
01:45 น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์ 1 - 1 ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด 0-0
02:00 เร้ดดิ้ง 1 - 0 วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส 0-0

โปรแกรมบอล ลีกวัน อังกฤษ

00:00 ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ 0 - 1 บริสตอล โรเวอร์ส 0-1
00:30 จิลลิ่งแฮม 0 - 2 พอร์ทสมัธ 0-2
01:00 ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส 4 - 1 อิปสวิช ทาวน์ 2-1
01:00 แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ 1 - 0 ฟลีตวู้ด ทาวน์ 0-0
01:00 ลินคอล์น ซิตี้ 2 - 0 พลีมัธ อาร์ไกล์ 0-0
01:00 วีแกน แอธเลติก 0 - 1 ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด 0-1
01:00 อ็อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด 3 - 2 มิลตัน คียนส์ ดอนส์ 1-1
01:00 ซันเดอร์แลนด์ 1 - 0 ครูว์ อเล็กซานดร้า 1-0
01:00 แบล็คพูล 0 - 1 ชาร์ลตัน แอธเลติก 0-0
01:00 ฮัลล์ ซิตี้ 1 - 0 เอเอฟซี วิมเบิลดัน 1-0
01:45 นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์ 2 - 1 สวินดอน ทาวน์ 2-0
01:45 เบอร์ตัน อัลเบี้ยน 0 - 1 โรชเดล 0-0

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

02:00 อัสโคลี่ 2 - 1 เรกจิโอ อูแด๊ซ เอฟซี 2-0
02:00 คิเอโว่ 1 - 0 เบรสชา 1-0
02:00 ชิตตาเดลล่า 2 - 0 ปอร์เดโนเน่ เอสเอสดี 1-0
02:00 เอ็มโปลี 2 - 1 สปอล 0-1
02:00 โฟรซิโนเน่ 0 - 0 เอซีดี วีร์ตุส เอ็นเตลล่า 0-0
02:00 วิเชนซ่า 1 - 1 ซาแลร์นิตาน่า 1-1
02:00 ปิซ่า 1 - 1 มอนซ่า 1912 0-0
02:00 เรจจิน่า 0 - 0 โคเซนซ่า 1914 0-0
02:00 เอซี เวนิช 4 - 0 เปสคารา 1-0

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

16:00 อินโดนีเซีย (ยู19) 4 - 0 ไฮจ์ดุ๊ค สปลิท(ยู 19) 1-0
18:00 เมส เคอมัน 0 - 1 Arman Gohar 0-1
20:10 El Masry W 1 - 2 Kafr Saad (W) 1-2
22วินาที Apollon Larisas 0 - 0 เออี คาไรสคาคิส -
05:15 Atletico Amazonense 1 - 1 Taruma/AM 0-1

โปรแกรมบอล โครเอเชียคัพ

21:00 รูดาร์ลาบิน 2 - 0 อินเตอร์ ซาเปรซิค 0-0

โปรแกรมบอล โคปา ลิเบอตาดอเรส

05:15 ซานโตส 2 - 1 เดเฟนซา วาย จัสติเชีย 0-0
05:15 โอลิมเปีย อาซันซิออง 0 - 1 เดลฟินเอสซี 0-0
07:30 โคโล โคโล่ 0 - 1 ฆอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์ 0-0
07:30 ซีเอ เพนาโรล 3 - 2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่ 1-2
07:30 เซาเปาโล 5 - 1 อีเอ็ม เดปอร์ติโว ไบแนซซิโอน่าล 2-1
07:30 ริเวอร์เพลท 3 - 0 แอลดียู กีโต้ 0-0

โปรแกรมบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก

23:55
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
1 - 2
คลับบรูซ
23:55
ดินาโม เคียฟ
0 - 2
ยูเวนตุส
02:00
ลาซิโอ
3 - 1
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
02:00
บาร์เซโลน่า
5 - 1
เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี
02:00
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
1 - 2
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
02:00
แอร์เบ ไลป์ซิก
2 - 0
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
02:00
เชลซี
0 - 0
เซบีย่า
02:00
แรนส์
1 - 1
เอฟซี คราซ์โนดาร์

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย ลิกา 2

20:00 NK Smartno 0 - 4 เอ็นเค ครักคา 0-2

โปรแกรมบอล วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก

00:00 สเตด โลซาน อูชชี 4 - 1 เคียสโซ 3-0
00:00 เอฟซี ธูน 0 - 1 วินเตอร์ทูร์ 0-0
00:00 เนอชาแตล ซามักซ์ 2 - 1 เอฟซี วิล 1900 2-0
00:30 เอสซี เครียนส์ 5 - 2 กราสฮ็อปเปอร์ 1-1

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1

00:00 โคลดิ้ง 2 - 1 โฮโบร 1-0
00:00 เอสเบิร์ก 0 - 2 ฮวิโดฟ ไอเอฟ 0-1

โปรแกรมบอล ตุรกี 2 Ligi A

17:30 เคซิโอเรนกูคู 1 - 0 บันไดมาสปอร์ 1-0
22:59 เอสคิเซไฮสปอร์ 0 - 1 ซัมซั่นสปอร์ 0-1

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย

21:30 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ 0 - 0 อาร์ดา 0-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก เวลส์

01:45 ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด 1 - 2 บาลา ทาวน์ 1-1

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1

01:45 ซัลธิลล์ เดวอน กัลเวย์ 1 - 3 ดร็อกเฮด้า ยูไนเต็ด 1-2

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:00 คลับ เลออน 3 - 2 คลับ อเมริกา 2-2

โปรแกรมบอล คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ

01:45 วีลด์สโตน เอฟซี 3 - 2 เชสเตอร์ฟิลด์ 2-1

โปรแกรมบอล โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า

00:30 จีดี ชาเวซ 0 - 2 ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ 0-2
02:30 เอสโตริล 3 - 3 เฟยเรนเซ่ 2-1

โปรแกรมบอล ตุรกี คัพ

18:30 Kutahyaspor 1 - 2 Darica Genclerbirligi 0-1
21:00 Celspor 6 - 0 Payasspor 4-0
00:00 คาซิยาก้า 3 - 0 Bergama Belediyespor 1-0

โปรแกรมบอล บัลแกเรีย คัพ

19:00 Kariana Erden 0 - 1 ทแซร์สโค เซโล 0-0

โปรแกรมบอล โรมาเนีย คัพ

18:30 CSS Islla Te Nagh 0 - 0 เทอริส ออทูล เทอนู มากูรีลี 0-0
18:30 เอซีเอสโอ ฟิเลียซี 0 - 4 คราอิโอว่า 0-2
18:30 Plo Grey Sur Spartak 2 - 2 ราปิด บูคาเรสต์ 2-2
18:30 ซีเอส ซอยมี่ ลิโปว่า 0 - 1 ริเพนเซีย ทิมิโซอารา 0-1

โปรแกรมบอล สโลวีเนีย คัพ

22:59 เอ็นเครูดาร์ วาเลนเย่ 0 - 3 มาริบอร์ 0-0

โปรแกรมบอล เซอร์เบีย คัพ

19:30 เอฟเคนาเปรดัก ครูเซวัค 2 - 1 FK Zarkovo 0-1

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

22:30 เอ็มพี มิคเคลลี่ 2 - 3 เคทีพี ค็อตก้า 1-0
22:30 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์ 2 - 3 ยาโร 1-3
22:30 มูซ่า 0 - 2 วีพีเอส วาซ่า 0-1

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1

22:00 บันก้า การ์ซได 0 - 4 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส 0-1
00:00 ซูดูว่า 1 - 1 สปายริส เคานาส 1-1

โปรแกรมบอล CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ

02:00 พีระมิดส์ เอฟซี 2 - 0 โฮโรย่า เอซี 0-0

โปรแกรมบอล UAE ยูเออีลีกอาชีพ

21:15 อัล นาเซอร์ ดูไบ รอ อัจมาน
00:00 บานนี่ ยาส รอ อัล-จาซิล่า(เอมิเรตส์)

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

03:00 อัล แรมธ่า คลับ รอ อัล อคาบา เอสซี

โปรแกรมบอล คูเวต ลีก

21:40 อัล คูเวต เอสซี(N) 1 - 1 อัล-ชาบับ(คูเวต) 1-0
21:40 อัล ซัลมิย่า 2 - 2 ไคตัน 2-1
23:55 ยาร์มุค 1 - 3 อัล-ทาดามอน(คูเวต) 0-3
23:55 Burgan SC 0 - 3 อัล คาดเซีย 0-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก

01:45 เฮสติงส์ ยูไนเต็ด 3 - 0 Three Bridges 1-0
01:45 อัชฟอร์ด ยูไนเต็ด 2 - 0 Whyteleafe 2-0
01:45 เชิร์ทซีย์ ทาวน์ 0 - 3 มาร์โลว์ 0-1

โปรแกรมบอล AFC คัพ

19:00 คิดชี รอ Chao Pak Kei

โปรแกรมบอล เซเรีย บี บราซิล

02:30 อเมริกา เอ็มจี 3 - 1 บราซิล เด เปโลตัส 2-1
05:15 โอเอสเต้ 0 - 1 เนาติโก (พีอี) 0-0
05:15 เซ็นโทร สปอร์ติโว่ อลาโกเอโน่ 1 - 0 โบต้าโฟโก้ เอสพี 0-0
05:15 ยูเวนตูเด้ 3 - 0 อาไว เอฟซี เอสซี 1-0
07:30 โอเปราริโอ แฟร์โรวิอาริโอ พีอาร์ 0 - 1 ครูไซโร่ (เอ็มจี) 0-0
07:30 ปอนเต เปรตา 0 - 5 ชาเปโคเอนเซ่ เอสซี 0-2

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

18:00 ดินาโม ออโต 1 - 2 เชอร์ริฟ ติราสโพล 0-0
18:00 เอฟซี ฟลอเรชติ 1 - 4 FC Sfintul Gheorghe 0-2
22:00 เอฟซี มิลซามี่ 2 - 0 ซิมบรู ชิซินู 1-0

โปรแกรมบอล เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น

04:00 เดปอร์ติโบ ลา กัวรา 1 - 2 ทรูจิลลานอส 1-0
07:00 มิเนรอสเดอกัวยาน่า(N) 3 - 1 ยาราคูยานอส 2-1

โปรแกรมบอล ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น

21:00 เดปอร์เตส อิควิกกัว 2 - 0 ดิปอร์เทส ลา เซเรน่า 1-0
23:30 ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า 3 - 0 ฮัวชิปาโต้ 0-0
02:00 โอ.ฮิกกิ้นส์ 2 - 2 คูริโก้ ยูนิโด 1-0

โปรแกรมบอล มอลตา พรีเมียร์ลีก

22:00 ลิจา แอทเลติก(N) 0 - 3 จีซีร่า ยูไนเต็ด 0-1
22:00 ทักเซน เรนโบว์เอฟซี(N) 0 - 2 ซานตา ลูเซีย 0-1
02:15 ฮัมรุน สปาร์ตันส์ 0 - 2 บีร์คีร์คารา เอฟซี 0-1
02:15 เซจตัน คอรินเทียนส์ 0 - 0 บัลซาน เอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย คัพ

22:00 บอลติกปาเนเวจิส 4 - 0 เอฟเค ริเตเรียไอ 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น

01:45 Brightlingsea Regent 3 - 0 เลเธอร์เฮด 3-0
01:45 Cheshunt 0 - 3 เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช 0-2
01:45 อีสต์ เธอร์ร็อค ยูไนเต็ด 3 - 2 ฮอร์สแฮม 2-1
01:45 เอนฟิลด์ ทาวน์ 1 - 0 มาร์เกต 0-0
01:45 วินเกตส์ & ฟินเชลย์ 4 - 1 โครินเธียน-แคชวลส์ 1-0
01:45 เลเวส 1 - 0 เมอร์สทัมเอฟซี 0-0

โปรแกรมบอล ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor

00:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 5 - 6 เลบันเต(ฟุตซอล) 0-2
01:30 ปัลมา (ฟุตซอล) 3 - 0 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 2-0
02:00 Jaen Paraiso Interior Futsal 1 - 1 แค็ทกัส เอ็นเนอร์เจีย (ฟุตซอล) 0-0
02:00 Real Betis Futsal 4 - 3 Xota Magna Gurpea Futsal 4-1
02:00 Rios Renovables Ribera Navarra Futsal 6 - 4 O Parrulo Ferrol Futsal 2-2
01:30 Jaen Paraiso Interior Futsal รอ อินเตอร์โมวิสตาร์ (ฟุตซอล)

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19

22:59 Rosenborg 2 U19 3 - 1 Ranheim 3 U19 1-0
00:30 IK Start 2 U19 1 - 4 FK Jerv U19 0-1
00:30 Vindbjart U19 2 - 7 Randesund U19 0-3
01:00 Ekholt U19 2 - 4 Borgen U19 0-1
01:00 Arna-Bjornar U19 1 - 4 บรานน์ (ยู 19) 0-3
01:15 Fyllingsdalen U19 9 - 1 Nordhordland U19 6-1
01:15 Gneist U19 1 - 5 Bergen Nord U19 0-3

โปรแกรมบอล เอสโตเนีย คัพ

22:59 FC Hell Hunt 0 - 4 เจเค ทาลินน่า คาเลฟ 0-2

โปรแกรมบอล เยอรมันลีกา 3

00:00 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์ม 1 - 2 ฮันซ่า รอสต๊อค 1-1
00:00 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค 4 - 3 เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค 2-1
00:00 ดินาโม เดรสเดน 1 - 2 ซวิคเกา 1-2
00:00 เออร์ดิงเกิน เคเอฟซี 05 0 - 4 เอสวี เวเฮน เวียสบาเดน 0-3
00:00 เอสซี เวิร์ล 3 - 1 มักเดเบิร์ก 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ

01:30 สการ์โบโรห์ 2 - 1 ไวท์บี้ ทาว์น 1-1
01:45 แอทเธอตัน คอลเลียรี่ 5 - 0 แบมเบอร์ ไบร์ท 4-0
01:45 บาสฟอร์ด ยูไนเต็ด 1 - 0 สตาฟฟอร์ด แรนเจอร์ส 0-0
01:45 บักซ์ตัน เอฟซี 2 - 2 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต 2-2
01:45 เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์ 1 - 1 แลนแคสเตอร์ ซิตี้ 0-0
01:45 เกนซ์โบโร ทรินนิตี้ 3 - 2 สตาลี่ย์บริดจ์ เซลติก 3-2
01:45 แกรนแธม ทาวน์ 0 - 1 มัตล็อค ทาวน์ 0-1
01:45 เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี 0 - 0 มอร์เพธ ทาวน์ 0-0
01:45 แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี 2 - 2 นานท์วิช ทาวน์ 0-1

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

21:45 ฮาเจอร์ 1 - 1 อัล-อดาลห์ 0-1
21:45 อัล-ทอคบาห์ 1 - 2 อัล-คาว์แคบ 1-0
22:00 อัล-ไดรห์ 1 - 1 อัล-นาดห์ฮา 0-0
22:10 อัล ฮาเซม 2 - 0 Arar FC 0-0
22:25 โอฮูด มีดินา 0 - 0 อัล-จีล 0-0

โปรแกรมบอล เวียดนาม ลีก

17:00 กวาง นัม 2 - 0 นัม ดินห์ เอฟซี 1-0
17:00 เอสเอชบี ดานัง 2 - 0 ซงลาม เหงะอาน 1-0
17:00 ไฮฟอง เอฟซี 2 - 0 ทันห์ เฮาห์ เอฟซี 1-0
18:00 ทัน กวางนินห์ 3 - 1 ฮอง อันห์ ยาลาย 1-0
19:15 ฮานอย ทีแอนด์ที 1 - 0 ฮองลินห์ ฮาตินห์ 1-0

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A

05:00 เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส 2 - 1 ซีเอฟ แอตแลนเต้ 0-1
07:05 Monarcas Morelia 2 - 1 มิเนโร่ส์ เด ซากาเตกัส 1-1

โปรแกรมบอล เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20

22:00 Mazatlan U20 2 - 4 ไทเกรส ยูเอเอ็นแอล(ยู20) 2-3

โปรแกรมบอล มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1

01:30 บีร์คีร์คารา (ญ) 12 - 0 Sliema Raiders Women 7-0
01:30 สวีอิ ยูไนเต็ด(ญ) 7 - 0 มอลตาเอฟซี (ญ) 5-0

โปรแกรมบอล มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก

22:00 มกับบา เอฟซี 0 - 2 แพมเบิร์คแอทลีต้า 0-1

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิชั่น 2

19:00 CSF Baliti 5 - 0 FC Sireti 4-0

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก

16:30 ซันไชน์ โค้สท์ วอนเดอร์เรอส์ เอฟซี 3 - 5 อีสเทิร์น ซูเบิร์บ บริสแบน 3-4

โปรแกรมบอล อังกฤษลีกสำรอง

20:00 Oxford Utd (R) 3 - 1 เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด(สำรอง) 0-1

โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

17:00 ชักดิดี้ 1 - 4 แซมกูราลิ ทีสคอลทูโบ 0-3
17:00 เอฟซี กากรา 0 - 2 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 0-1
17:00 ดับเบิ้ลยูไอที จอร์เจีย ทบิลิซี(N) 0 - 0 เอฟซี ซิโอนี่ 0-0

โปรแกรมบอล Qatar League Division 2

22:45 อัล เมไซเมีย 2 - 0 อัล บิดด้า เอสซี 0-0
22:45 Al Nasa(QAT) 4 - 0 อัล มาร์คไฮยา 2-0
22:45 อัล ชามาล 2 - 0 มูอิเทอร์เอสซี 0-0
22:45 อัล ชาฮานียา 2 - 0 รัสเซลล์ซิตี้ 1-0

โปรแกรมบอล ENG SD1

01:45 นอร์ท ลีห์ 2 - 2 เซนต์ นิออท ทาวน์ 1-0
01:45 Winchester City 3 - 2 บริสตอล แมเนอร์ ฟาร์ม 1-1

โปรแกรมบอล ENG UD1

01:45 นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี 4 - 1 อีกส์สตัน เอฟซี 2-1
01:45 แสตมฟอร์ด เอเอฟซี 0 - 0 วอคโซป ทาวน์ 0-0
01:45 ซัตตัน โคลด์ฟิลด์ ทาว์น 5 - 3 Kidsgrove Athletic 0-1
01:45 เวิร์คคิงตัน 2 - 1 คลิททีโร 0-1
01:45 มาร์สค์ ยูไนเต็ด 1 - 1 ออสเซท ยูไนเต็ด 0-0
01:45 รันคอร์น ลินเน็ต 4 - 2 แทดคาสเตอร์ อัลเบี้ยน 0-1

โปรแกรมบอล กระชับมิตร

19:00 มาซิโดเนีย(ยู 17) 0 - 0 เซอร์เบีย ยู17 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน

01:00 โวลตา เรดอนดา (ยู 20) 4 - 1 วาสโก ( เยาวชน) 0-1
01:30 Anapolis U20 1 - 1 Aparecida EC U20 0-1

โปรแกรมบอล เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก

23:30 เอฟซี ชาลเก้ 04 (ยู 17) 0 - 0 พรอยเซ่น มึนสเตอร์(ยู 17) 0-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี รีจินอลลิก้า

21:30 บาลินเกอร์ 4 - 3 TSV Schott Mainz 2-2
00:00 วีเอฟอาร์ อาเล่น 1 - 1 เฮสเซ่น คาสเซล 0-0
00:00 เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต 1 - 5 เอสวี เอลเวอร์เบริ์ก 0-3
00:00 ทีเอสจี ฮอฟเฟ่นไฮม์ (เยาวชน) 2 - 1 เอสเอสวีอูล์ม 1846 1-0
00:00 คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค 1 - 0 เอฟซี กีสเซิน 1-0
00:00 แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟ 2 - 3 เอฟซี 08 โฮมบวร์ก 2-0

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 ซัลปา 1 - 1 คาริเนน โปเจ็ท 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย 3.Liga

23:30 เอสซี ออสเตรีย ลัสเตนัว บี 1 - 0 เอสซี เบรเกนซ์ 0-0
00:00 FC Andelsbuch 1 - 4 Ask-bsc Bruck/leitha 1-1
00:00 อัลเลอไฮเลเกน 4 - 4 ดัชสชาแลนสเบอร์เกอร์ เอสซี 2-4
00:30 น็อยซีเดิล 2 - 1 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 1-1

โปรแกรมบอล ตุรกี ลีก 2

18:00 เบย์เบิร์ท โอเซล ไอดาเรสปอร์ 1 - 0 อีติเมสกัส เบเลดิเยสปอร์ 0-0
18:00 อลาซิกสปอร์ 3 - 2 คาสทาโมนุสปอร์ 0-1
18:00 กึร์เชฮีร์ เบเลดิเยสปอร์ 2 - 2 ทาซัส แอดแมน ยูร์ดู 0-1

โปรแกรมบอล ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก

16:15 เซาธ์ ยูไนเต็ด เอสซี (ญ) 3 - 4 โกล โคส ซิตี้ (ญ) 1-1

โปรแกรมบอล โปแลนด์ Regional Cup

20:00 Gornik 09 Myslowice 1 - 3 บอร์เกิ่น 1-2

โปรแกรมบอล อุรุกวัยกันดา

05:00 ทาคูแรมโบ 0 - 2 แรมปรา จูเนียร์ 0-0

โปรแกรมบอล ซูดานพรีเมียร์ลีก

23:15 Al Merrikh 2 - 0 Hay Al Wadi 1-0

โปรแกรมบอล ออสเตรีย Landesliga

23:30 SV Gerasdorf Stammer 1 - 2 SV Schwechat 1-1
00:00 เอสวี ดานูบ 0 - 2 เอเอสเค อีเล็กตร้า 0-1
00:00 ทียูเอส ไฮเลเกนครอยซ์ 4 - 0 Weinland Gamlitz 2-0
00:00 Usv Mettersdorf 3 - 3 เอเอสเค วอยส์เบิร์ก 2-2
00:30 SV Pischelsdorf 1 - 3 FSC Eggendorf Hartberg II 0-1

โปรแกรมบอล บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี

01:00 จาบาควาร่า เอสพี 2 - 0 SKA Brasil 1-0
01:00 อัมพาโร 1 - 1 Brasilis FC 1-0
01:00 ฟลาเมงโก(เอเอ) 2 - 1 Itapirense/SP 1-1
01:00 เมาอา เอฟซี 2 - 1 Barcelona Esportivo Capela SP 2-0
01:00 Uniao Mogi 2 - 0 แอตเลติโก้ โมกิเอสพี 1-0
02:00 อีซี เซา โชเซ เอสพี 4 - 1 Uniao Suzano AC SP 2-0

โปรแกรมบอล เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg

22:59 SV Oberachern(N) 2 - 1 ฟอร์ซไฮม์ 0-0
00:00 Hünfelder SV 0 - 1 เคเอสวี บาวนาทาล 0-1
00:45 HSV Barmbek Uhlenhorst 1 - 0 SC Concordia Hamburg 1-0

โปรแกรมบอล อังกฤษ U23 1.Liga

20:00 บาร์นสลีย์ (ยู 23) 2 - 2 โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด(ยู 23) 1-1
20:00 เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์(ยู 23) 1 - 0 คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 23) 0-0

โปรแกรมบอล เดนมาร์ก - 4.Liga

00:00 ตาสทรัพ เอฟซี 0 - 1 Ledoje Smorum Fodbold 0-0

โปรแกรมบอล แทนซาเนียลีกเอิง 1

18:00 Ihefu SC 0 - 2 อาซาม เอฟซี 0-0
18:00 รูวู ชูตติ้ง 1 - 1 เคเอ็มซี เอฟซี 0-1
20:00 Mwadui FC 2 - 1 มเบยา ซิตี้ 1-0
20:00 Kagera Sugar 0 - 0 Dodoma Jiji FC 0-0

โปรแกรมบอล ฮังการี U19 2nd Division

22:35 Kerulet UFC 2 U19 4 - 1 Issimo SE U19 1-0

โปรแกรมบอล San Marino cup

01:45 ซาน โจวันนี 0 - 1 เอส.เอส.มูราต้า 0-0
01:45 SS Virtus 0 - 2 โฟลโกเร่/ฟัลชาโน่ 0-0

โปรแกรมบอล

19:00 KF Besa Pec 2 - 2 KF Llapi 0-2
19:00 KF Drenica Skenderaj 0 - 1 KF Arberia 0-1

โปรแกรมบอล Columbia women

07:40 เดปอร์ติโว กาลี(ญ) 0 - 1 จูเนียร์ (ญ) 0-1

โปรแกรมบอล ประเทศเยอรมนี Landespokal

00:00 SF Kladow 4 - 3 Polar Pinguin 3-0

โปรแกรมบอล

01:30 บี36 ทอร์ชาฟน์ 2 1 - 2 07 Vestur Sorvagur 1-2

โปรแกรมบอล

17:00 AGMK (w) 4 - 1 Bukhoro (w) 4-0
17:10 Navbahor (w) 4 - 1 Lokomotiv Tashkent (w) 3-0

โปรแกรมบอล

17:00 เอฟเค อันติจาน 2 3 - 0 โลโคโมทีฟ บีเอฟเค 1-0
17:00 ปัคตากอร์ 2 6 - 1 เอฟเครูบิน(อุซเบกิสถาน) 2-0
17:00 เอรัล นิวคัส 4 - 3 เอฟเค กิฟดูวอน 2-2
18:00 บุนยอดกอร์ 2 4 - 0 Zirabuloq 0-0
18:00 เอฟเค ชิกาทอย 2 - 0 Jizak 0-0

โปรแกรมบอล

01:30 นูเนียตัน โบโรห์ 6 - 2 เซนต์ อีฟส์ ทาวน์ 2-2

โปรแกรมบอล

22:59 Boavista U23 1 - 3 ฟามาลิเคา(ยู 23) 0-2

โปรแกรมบอล 20/10/2563



โปรแกรมบอลAFC คัพ, CAF สมาพันธ์ฟุตบอล คัพ, Columbia women, ENG SD1, ENG UD1, Qatar League Division 2, San Marino cup, UAE ยูเออีลีกอาชีพ, กระชับมิตร, กระชับมิตร คัพ, คอนเฟอเรนซ์ อังกฤษ, คูเวต ลีก, โคปา ลิเบอตาดอเรส, โครเอเชียคัพ, จอร์เจีย ดิวิชั่น, ชิลี พรีเมร่า ดิวิชั่น, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซูดานพรีเมียร์ลีก, เซเรีย บี บราซิล, เซอร์เบีย คัพ, เดนมาร์ก - 4.Liga, เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1, ตุรกี 2 Ligi A, ตุรกี คัพ, ตุรกี ลีก 2, แทนซาเนียลีกเอิง 1, นอร์เวย์ ยังส์ ทิปเปลิเก้ U19, บราซิล Campeonato Paulista เยาวชน, บราซิลเปาลิสตาเซเรียบี, บัลแกเรีย คัพ, ประเทศเยอรมนี Landespokal, โปรตุเกส ลีกา เดอ โฮโนร่า, โปแลนด์ Regional Cup, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย, พรีเมียร์ลีก เวลส์, พรีเมียร์ลีก สก็อตแลนด์, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น, ฟุตซอล สเปน ดิวิชั่น De Honor, มอลโดวา ดิวิชั่น 2, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, มอลตา พรีเมียร์ลีก, มอลตา ฟุตบอลหญิง ลีก 1, มอลตาลีก ดิวิชั่นแรก, เม็กซิโก พรีเมียร์ ดิวิชั่น A, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, เม็กซิโก ฟุตบอลเยาวชน U20, ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก, ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์, เยอรมนี Oberliga Bade-Wurttemberg, เยอรมนี ฟุตบอลเยาวชน U17 ลีก, เยอรมนี รีจินอลลิก้า, เยอรมันลีกา 3, โรมาเนีย คัพ, ลิทัวเนีย คัพ, ลิทัวเนีย ดิวิชั่น 1, ลีกวัน อังกฤษ, วิตเซอร์แลนด์ ชาเลน ลีก, เวเนซุเอลา พรีเมียร์ ดิวิชั่น, เวียดนาม ลีก, สโลวีเนีย คัพ, สโลวีเนีย ลิกา 2, ออสเตรเลีย ควีนส์แลนด์ พรีเมียร์ลีก, ออสเตรเลียรัฐควีนส์แลนด์ของผู้หญิงพรีเมียร์ลีก, ออสเตรีย 3.Liga, ออสเตรีย Landesliga, อังกฤษ ดิวิชั่น 2, อังกฤษ Ryman(Isthmian) ลีก, อังกฤษ U23 1.Liga, อังกฤษ พรีเมียร์ลีก เหนือ, อังกฤษ ไรแมน(อิสช์เมียน) พรีเมียร์ลีก ดิวิชั่น, อังกฤษลีกสำรอง, อิตาลี เซเรีย บี, อุรุกวัยกันดา, เอสโตเนีย คัพ, ไอร์แลนด์ ดิวิชั่น1, ฮอลแลนด์ จูปิแลร์ลีก, ฮังการี U19 2nd Division,

ไทย มวยวันนี้" target="_blank">www.ผลมวย-มวยไทย.com