บอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุงนี้ รายการบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอลล่วงหน้า ฟุตบอลพรุ่งนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้

ข่าวสารและบทความฟุตบอล

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

10 สุดยอดสโมสรฟุตบอลที่มีแฟนบอลติดตามมากที่สุดในโลก

มีการแข่งขันฟุตบอลหลายพันครั้งในแต่ละปีและในหลายร้อยทีมมีการถ่ายโอนต่าง ๆ เกิดขึ้น ดังนั้นจำนวนแฟน ๆ ของสโมสรเหล่านี้จึงเพิ่มขึ้นหรือลดลงทุกปี ...อ่านต่อ
วันที่ 24/05/2563 ชม 2155 ครั้ง

โปรแกรมบอล 04/08/2563

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก

23:45 ฟินน์ ฮาร์ปส์ 0 - 1 เชลบอร์น 0-1

โปรแกรมบอล แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ

45วินาที เบรนท์ฟอร์ด(N) 0 - 0 ฟูแล่ม -

โปรแกรมบอล อิตาลี เซเรีย บี

30วินาที คิเอโว่ 0 - 0 เอ็มโปลี -

โปรแกรมบอล กระชับมิตร คัพ

20:00 คลับบรูซ 3 - 0 ซีเอส เพแทนจ์ 3-0
21:00 คาร์ล ไซส์ เยน่า 0 - 2 แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์ 0-1
21:30 ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา 1 - 1 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน 0-1
21:30 ฮาโปเอล เบนายซัคนิน รอ ฮาโปเอล คฟาร์ ซาบา
22:00 ZNK Pomurje (w) 5 - 2 Sturm Graz/Stattegg Women 3-1
22:00 เอฟซี โบฮีเมี่ยนส์ 1905(N) 4 - 0 เอ็มเอฟเค ชรูดิม 3-0
22:00 ทาบอร์เซซานา(N) 1 - 1 เฟเรนซ์วารอซี่ ทีซี 1-0
22:30 FC Struga Trim Lum รอ Vardar Forino
22:30 แอดมิร่า ปราฮา รอ เบนาทกี้ นาด จิเซรัว
22:59 เฟริส เวียนนา 1894 0 - 2 SV Stripfing Weiden 0-1
22:59 ลอริยองต์ 1 - 1 แรนส์ 1-0
22:59 แรนส์ รอ ลอริยองต์
22:59 บิชอฟสเวอดาเออร์ เอฟวี รอ เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ
22:59 เอปินาล รอ น็องซี่
22:59 ดิฌง รอ สตารส์บูร์ก
22:59 นีมส์ รอ โรเดซ อเวรอน
22:59 พีระมิดส์ เอฟซี รอ มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
23:15 มาเรียไลน์ 4 - 2 ทารูก-พารูก ไอเอฟ 3-1
ต่อเวลา วินาที FK Zbuzany 1953 3 - 1 โซคอล ฮุสตัน 1-1
23:30 SV เวียเนอร์เบอร์เกอร์ 1 - 1 เอฟซี 1980 วีน 0-0
23:30 เอฟเอสวีออปติกราทโนว์ 2 - 2 แบรนเดนเบอร์เกอร์ เอสซี ซุด 05 0-1
23:30 เอฟซี ฮานซ่า ลูเนบัวร์เกอร์ รอ เฟาเอฟเบ ลูเบ็ค
39วินาที ยูเนี่ยน เซนต์ โพลเท่น 0 - 0 SV Frannach -
45+วินาที USV Vasoldsberg 0 - 0 SV Deutsch Goritz -
00:00 เนีย ซาลามิส 0 - 0 โอโมเนีย นิโคเซีย เอฟซี 0-0
00:00 แวร์กซายส์ 78 0 - 3 เรด สตาร์ 93 0-1
00:00 FC Muhlhause 1 - 3 เอฟซี แอสทอเรียวอลล์ดอร์ฟ 2 1-2
00:00 ตูลูส(N) 0 - 0 บอร์กโดซ์ 0-0
00:00 RSV Eintracht 7 - 3 แบร์ลิเนอร์ เอสซี 3-2
00:00 SC Mannsworth 1 - 6 เวียเนอร์ วิคตอเรีย 0-3
00:00 ยูเอสแอล ดันเคอร์ รอ แซงต์ โอเม่ร์
00:00 แซงต์ โอเม่ร์ 0 - 3 ยูเอสแอล ดันเคอร์ 0-1
00:00 เอสวี ลีโอเบนดรอฟ 9 - 0 ASV Schrems 2-0
00:00 SV Schwechat 2 - 0 USC Rohrbach 0-0
00:00 อันเดรซัก 1 - 0 Hauts Lyonnais 0-0
00:15 ทีเอสวี บุชบัช รอ FC Unterfohring
00:30 FC Gambarogno Contone 0 - 3 เบลลินโซนา 0-1
00:30 ฮัวร์ท รอ Euskirchen
00:30 Sparta Petegem รอ Royal Knokke
00:30 อาร์เควีวี 1 - 3 ชีเวนนินเกน 0-0
71 วินาที เอฟซี ลิซเซ่ 1 - 1 นูร์ดวิก 1-1
30วินาที เอชเอชซี ฮาร์เดนเบิร์ก 6 - 1 HZVV -
74 วินาที สตาฟอร์ส 1 - 3 ฮาเคเมส บอยส์ 1-1
73 วินาที วีวี โดโว 1 - 3 โคซัคเค่น บอยส์ 0-1
71 วินาที ดีวีเอส 33 เออร์เมโล 5 - 2 สปาร์ต้า ไนจ์เคิร์ก 3-1
01:00 เอสซี เทลสตาร์ รอ OFC Oostzaan
75 วินาที เดอ ทริฟเฟอร์ส 0 - 1 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น 0-0
53 วินาที ดีอีเอ็ม 1 - 2 โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 1-1

โปรแกรมบอล ซูเปอร์ลีก จีน

17:00 เซินเจิ้น เอฟซี(N) 1 - 3 กวางโจว เอเวอร์แกรนด์ 0-2
19:00 เจียงซู เซียนตี้ เอฟซี(N) 2 - 1 ต้าเหลียน อาเออร์บิน 0-0

โปรแกรมบอล สวีเดน คัพ

00:00 คริสเตียนสตัดส์ เอฟเอฟ 2 - 2 ทอร์น ไอเอฟ 0-0
72 วินาที เอฟซี โรเซ็นการ์ด 1 - 1 แลนด์สโครน่า 0-0
00:00 สเตนังซันส์ ไอเอฟ 1 - 0 เอฟซีโทรลฮัทตัน 0-0

โปรแกรมบอล นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น

00:00 ลีลล์สตรอม 0 - 2 ซองน์ดาล 0-2

โปรแกรมบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

00:00 ดินาโม บูคาเรสต์ รอ เอเอฟซี เฮอร์แมนน์สตัดท์

โปรแกรมบอล เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น

09:50 คลับ เลออน 1 - 0 มอนเทอร์เรย์ 0-0

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paulista

06:00 บรากันติโน้(N) รอ กัวรานี่ เอสพี

โปรแกรมบอล ออสเตรเลีย ลิก เอ

16:30 เวสต์เทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ 1 - 3 เพิร์ท กลอรี่ 0-0

โปรแกรมบอล ซาอุดีอาระเบียลีก

22:59 อัล ฟาร์ท 2 - 0 อัล-ไฟฮา 1-0
23:15 แอ๊บฮา 2 - 1 อัล อิติฮัด(ซาอุฯ) 0-1
23:25 อัล ราเอ็ด 3 - 0 อัล ดาฮัม 2-0
84 วินาที อัล ไฟซาลี่ (ซาอุฯ) 2 - 1 อัล ทาวอน 1-0
52 วินาที อัล อาห์ลี 2 - 0 อัล ฮาเซม 1-0

โปรแกรมบอล พรีเมียร์ลีก จอร์แดน

22:00 ชบับ อลอร์ดอน 1 - 3 อัล ไฟซาลี 0-1
00:30 อัล อคาบา เอสซี(N) 2 - 3 มานน์ 1-2

โปรแกรมบอล มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala

22:00 โคดรู โลโซวา 0 - 1 สเปอร์เรนต้า นิสปอเรนิ 0-1

โปรแกรมบอล ลิทัวเนีย คัพ

22:59 Vilniaus Vytis รอ ซูดูว่า
22:59 เอฟเค ซัลกิริส วิลนิอุส รอ สปายริส เคานาส

โปรแกรมบอล ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2

22:59 อัล กาดาซิย่า(N) 1 - 1 อัล คาลีจ 0-1

โปรแกรมบอล อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ

18:00 มาเชล มูบาเร็ค รอ บูโซโร เอฟเค

โปรแกรมบอล โมร็อกโก ดิวิชั่น 2

22:59 Wydad Temara รอ เคเอซีเดอ เคนิตร้า

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Mineiro Division 1

07:30 อเมริกา เอ็มจี รอ อัตเลติโก มิไนโร่

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato Paraibano

06:15 แคมพิเนสเซ่ พีบี รอ ซูซา พีบี

โปรแกรมบอล บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira

07:30 บาเฮีย บีเอ รอ ซิเอร่า

โปรแกรมบอล จอร์เจีย ดิวิชั่น

20:30 เอฟซี เชอวาร์เดนิ(N) 3 - 1 ชักดิดี้ 1-0
22:59 เอฟซี โอลิมปี รุสตาวี่ 1 - 1 เอฟซี ซูคูร่า โคบูเลติ 0-0

โปรแกรมบอล Qatar League Division 2

23:15 อัล คูไรติอัต 2 - 0 อัล ชามาล 1-0
23:25 มูอิเทอร์เอสซี 1 - 3 อัล เมไซเมีย 1-0
46 วินาที Al-Muaidar 1 - 3 อัล-เมไซเมียร์ เอสซี 1-0

โปรแกรมบอล เวียดนาม ดิวิชั่น 1

15:30 เทย์นินห์ รอ ด่องตัมลองอัน

โปรแกรมบอล ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor

23:30 MFK CPRF Futsal 8 - 3 Ukhta Tyumen Futsal 3-0

โปรแกรมบอล BRA SPB

04:00 คาสแตนฮาล พีเอ(N) รอ อินดิเพนเดนเต้ พีเอ
06:30 Itupiranga(N) รอ เอสซี เปซานดูปารา

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko

22:30 วีไอเอฟเค 0 - 0 เจบีเค เพียตาร์ซาริ 0-0
22:30 เอฟซี วาจากอสกิ 3 - 2 จีวาคีล่า เจเค 0-1

โปรแกรมบอล สวีเดน Div 3 Mellersta

00:00 แร็ปป์ กอล์ฟ 2 - 3 อซารุมส์ ไอเอฟ เอฟเค 1-2

โปรแกรมบอล BRA SE

06:15 เฟรย์ ปัวลิสตาโน่(N) รอ คอนฟิแองก้า

โปรแกรมบอล USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ

08:00 Houston Hotshots รอ Crush FC

โปรแกรมบอล ฟินแลนด์ Kolmonen

22:59 PeKa 3 - 0 Union Plaani 1-0
23:30 อีไอเอฟ อคาเดมี่ 0 - 4 ทิคก้า 0-2

โปรแกรมบอล ควีนส์แลนด์ U20 ลีก

17:30 บริสแบน ซิตี้ (ยู 20) 7 - 2 ควีนส์แลนด์ ไลอ้อนส์ เอสซี (ยู 20) 5-0

โปรแกรมบอล ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior

31วินาที CYM Beechwood 0 - 0 Enniskerry FC -
31วินาที Edenderry Town FC 0 - 0 Newlands/Castle Park -
79 วินาที เอฟซี ทรานซิลเวเนีย 1 - 2 เชอร์ริฟฟ์ วายซี 0-1

โปรแกรมบอล Australia Gold Coast Premier League

17:15 Southport Warriors 2 - 0 ปาล์ม บีช 2-0

โปรแกรมบอล

พักครึ่ง พักครึ่ง Juventude MA 1 - 2 แซมปายโอ้ คอร์เรีย เอ็มเอ 1-2

โปรแกรมบอล

15:20 เซาท์พอร์ท(สำรอง) 2 - 0 ปาล์ม บีช(สำรอง) 0-0
16:00 บูร์เรกห์ เฮดส์ บูลด็อกส์(สำรอง) 2 - 0 คูเมล่า โคลท์ (สำรอง) 2-0

โปรแกรมบอล

22:25 Caspian Qazvin 0 - 0 Milad Mehr 0-0
65 วินาที Foolad Natanz FC 2 - 0 Persepolis Ganaveh 1-0
พักครึ่ง พักครึ่ง Esteghlal Molasani 0 - 0 Shahid Ghandi 0-0

โปรแกรมบอล

22:59 FC Joker Raasiku 0 - 5 ไพน์เด ลีน่ามีสคอนด์ ซี 0-3

โปรแกรมบอล

21:00 Tallinna JK Legion U19 4 - 0 JK Nomme United U19 2-0
22:00 Raplamaa U19 0 - 4 JK Nomme Kalju U19 0-1
23:30 JK Tabasalu U19 2 - 1 ฟลอร่า ทาลลินน์ (ยู 19) 2-1

โปรแกรมบอล

17:00 Casuarina FC 2 - 3 University Azzurri FC 1-1

โปรแกรมบอล

20:00 Mlandizi Queens (W) 1 - 0 Tanzanite SC (w) 0-0
20:00 Yanga Princess (W) 2 - 2 Alliance Queens (w) 1-0

โปรแกรมบอล

15:05 Newcastle Olympic FC Reserves 1 - 0 Broadmeadow Magic Reserves 0-0

โปรแกรมบอล

22:59 FK Dainava Alytus II 2 - 4 Kazlu Ruda FK Silas 1-4

โปรแกรมบอล

16:00 Canberra Croatia FC U23 4 - 1 Gungahlin Utd U23 3-0

โปรแกรมบอล 04/08/2563




โปรแกรมบอลAustralia Gold Coast Premier League, BRA SE, BRA SPB, Qatar League Division 2, USA พรีเมียร์ลีกแห่งชาติ, กระชับมิตร คัพ, ควีนส์แลนด์ U20 ลีก, จอร์เจีย ดิวิชั่น, แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ, ซาอุดิอาระเบีย ดิวิชั่น 2, ซาอุดีอาระเบียลีก, ซูเปอร์ลีก จีน, นอร์เวย์ อเด็กโคลิเก้น, บราซิล Campeonato do Nordeste Primeira, บราซิล Campeonato Mineiro Division 1, บราซิล Campeonato Paraibano, บราซิล Campeonato Paulista, พรีเมียร์ลีก จอร์แดน, ฟินแลนด์ - Kakkonen Lohko, ฟินแลนด์ Kolmonen, ฟุตซอล รัสเซีย ดิวิชั่น De Honor, มอลโดวา ดิวิเซีย Nationala, เม็กซิโก พรีเมียร่า ดิวิชั่น, โมร็อกโก ดิวิชั่น 2, โรมาเนีย ดิวิชั่น1, ลิทัวเนีย คัพ, เวียดนาม ดิวิชั่น 1, สวีเดน Div 3 Mellersta, สวีเดน คัพ, ออสเตรเลีย ลิก เอ, อิตาลี เซเรีย บี, อุซเบกิสถาน ลีกอาชีพ, ไอร์แลนด์ พรีเมียร์ ลีก, ไอร์แลนด์ลีก Leinster Senior,